ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 3 - 0 | ยูซี ดับลิน | 0-0 |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 2 - 3 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 3 - 0 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0 - 1 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:05 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 2 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 1 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 2 - 2 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0 |
15:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 5 - 1 | เชอตาโนโว มอสโก | 3-0 |
15:30 | วิดซอว์ ลอดส์ [71%] | 1 - 3 | [70%] แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
15:45 | สตอล เมียเลช | 2 - 0 | โคโรน่า คีลเซ่ | 2-0 |
16:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 3 - 0 | เอฟเคสวิเจซด้า | 3-0 |
16:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 3 - 0 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1-0 |
16:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 3 - 0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-0 |
16:15 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1-0 |
16:45 | คิลมาร์น็อค | 1 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
17:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 4 - 2 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1-1 |
17:00 | เฟรเดอริเซีย | 1 - 1 | เวเจิล | 0-1 |
17:00 | อเบอร์ดีน | 1 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-0 |
18:00 | แรนเดอร์ส | 3 - 2 | วีบรอก | 0-0 |
18:15 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0 - 3 | วิสล่า พล็อค | 0-1 |
19:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 6 - 2 | ซวิคเกา | 1-1 |
19:00 | ซิลเคบอร์ก | 2 - 0 | ซังค์ เพาลี | 0-0 |
19:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
20:00 | อีเวอร์ดอน [53%] | 2 - 0 | [85%] กราสฮ็อปเปอร์ จะชนะ | 0-0 |
20:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 4 - 1 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 3 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2-1 |
21:00 | อาเมียงส์ | 1 - 4 | ออสเทนเด้ | 1-1 |
21:45 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 3 - 0 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 1-0 |
22:00 | ยัง บอยส์ | 2 - 2 | สเตด โลซาน อูชชี | 1-1 |
22:00 | แก็งก็อง | 3 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 3-0 |
22:00 | ชัควารี่ ทีเค | 1 - 1 | Ivancsa | 1-0 |
22:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-0 |
22:00 | เคชเคเมติ ทีอี | 3 - 2 | เบเก้ซัคซาบา | 1-1 |
22:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2 - 3 | มอเตรอ รูบิน | 2-1 |
22:30 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0 - 1 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
22:30 | ฮัมบูร์ก | 4 - 3 | อาริส ซาโลนิก้า | 2-3 |
22:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0 - 1 | Swift Hesperange | 0-0 |
22:30 | เอฟเค โคซิค | 2 - 2 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-0 |
22:59 | วาล็องเซียนส์ | 1 - 0 | ยูเอ็นเอฟพี | 0-0 |
22:59 | ASK Bravo Publikum | 1 - 1 | ริเยก้า | 1-0 |
22:59 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 2 - 4 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-2 |
22:59 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1 - 0 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1-0 |
22:59 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-0 |
22:59 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 3 - 3 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 2-3 |
22:59 | จะชนะ ดินาโม ซาเกร็บ [92%] | 3 - 3 | [52%] สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1-3 |
23:10 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1 - 1 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 0-0 |
23:20 | สลาเวีย โซเฟีย | 3 - 0 | Sportist Svoge | 1-0 |
23:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 0 - 8 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-3 |
23:30 | จะชนะ ดอมซาเล่ [90%] | 1 - 0 | [75%] Jadran Dekani | 1-0 |
23:30 | เอสซี คาลสดอฟ | 1 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 1-1 |
23:30 | SV Lebring | 2 - 4 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-1 |
23:30 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0 - 3 | เคเอเอ เกนท์ | 0-2 |
23:30 | วิดซอว์ ลอดส์ | 1 - 0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
23:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1-0 |
23:30 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 1 - 1 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0-1 |
23:30 | SV Atlas Delmenhorst | 4 - 3 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 2-3 |
00:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 1 | เอฟเค โซชิ | 0-0 |
00:00 | Tus Dassendorf | 2 - 2 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 0-2 |
00:00 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 2 - 0 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 1-0 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 3 - 1 | SC Furstenfeld | 2-0 |
00:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 3 - 3 | คุฟซไตน์ | 2-0 |
00:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2 - 4 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 1-3 |
00:00 | เอสซี คัมบูร์ | 2 - 2 | เอสวี เม็พเพ่น | 1-0 |
00:00 | Eckernforder SV | 0 - 2 | Phonix Lubeck | 0-0 |
00:00 | เอสวี ฮอร์น | 0 - 0 | SV Stripfing Weiden | 0-0 |
00:00 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 3 - 2 | SV Spittal | 1-2 |
00:00 | FC Bad Kotzting | 0 - 1 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0-0 |
00:30 | เอสวี ฟรีเชีย 03 | 0 - 6 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0-0 |
00:30 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 2 - 0 | วอคลามาร์ค | 1-0 |
01:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 4 - 2 | Parkgate | 2-0 |
01:00 | Undy Athletic | 0 - 7 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-3 |
01:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0 - 3 | ลูตัน ทาวน์ | 0-2 |
01:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 3 - 1 | Jedinstvo Bijelo Polje | 1-1 |
01:00 | Dereham | 0 - 4 | นอริช ซิตี้ | 0-2 |
01:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 2 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-1 |
01:00 | Penrith AFC | 1 - 5 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 3 - 1 | Mladost Novi Sad | 1-1 |
01:00 | Melksham Town | 1 - 6 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-3 |
01:15 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 2 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
01:30 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 1 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0-1 |
01:30 | แบรดฟอร์ด ซิตี้(N) | 2 - 0 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 3 - 1 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 2-0 |
14:30 | เสฉวน(N) | 3 - 0 | เสิ่นหยาง เออบาน | 3-0 |
14:30 | คุนชาน เอฟซี(N) | 3 - 1 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 2-1 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 3 - 1 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 1-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1 - 0 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 3 - 1 | แอธโลน ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | โคห์บ รัมเบลอ [66%] | 0 - 2 | [73%] Treaty United | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 3 | คอร์ก ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0 - 3 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-1 |
ผลบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
05:05 | โดมินิกา(ยู20)(N) | 2 - 2 | กัวเตมาลา(ยู20) | 0-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1 - 2 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-1 |
22:30 | จะชนะ เคทีพี ค็อตก้า [85%] | 4 - 1 | [54%] เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2-1 |
22:30 | เจเอพีเอส | 0 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0 - 0 | ริก้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
01:00 | อังกฤษ(ยู 19) | 1 - 1 | อิสราเอล(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 1 | Hegelmann Litauen | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส | 1 - 2 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 1 - 2 | ซาฮับ เอสซี | 0-1 |
00:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 4 - 1 | มานน์ | 2-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ตรังกานู บี | 1 - 0 | กูชิง เอฟเค | 0-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:30 | Dhahra Tripoli | 1 - 3 | Al Khmes | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 3 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 2-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ก๋วยลีน่า | 1 - 1 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1-1 |
06:15 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 1 | Sportivo Ameliano | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 3 - 1 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ฟีลเคียร์ | 2 - 2 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 2-0 |
02:15 | กอเดรนเกอร์ | 1 - 0 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1-0 |
02:15 | กรินดาวิค | 2 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0-1 |
03:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 2 - 4 | เควี เวสตูร์แบร์ | 0-2 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0-0 |
06:20 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1 - 1 | โมนาคัส เอสซี | 1-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:40 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1 - 1 | โคโล โคโล่ | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:10 | จะชนะ เบลกราโน่ [81%] | 2 - 1 | [50%] เอลมาโกล | 1-1 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0 - 4 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-2 |
17:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 5 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 2-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 0 - 3 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-2 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
01:00 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 2 - 0 | เอล กัวน่า | 0-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค อรีส | 2 - 2 | โทบอล คอสตาเนย์ | 0-0 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:30 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) [63%] | 0 - 1 | [78%] Stirling Macedonia จะชนะ | 0-1 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 1 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
01:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 2 - 1 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ เรอัล ซานต้า ครูซ [80%] | 3 - 0 | [58%] ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 2-0 |
06:30 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 1 - 1 | Universitario De Vinto | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:10 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
16:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1 - 2 | รอคเดลซิตี้ซัน | 0-2 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:15 | จะชนะ โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) [87%] | 2 - 1 | [52%] แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | อินชอน โคเรียล | 2 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 2-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | จะชนะ โอทีเอ็มเค อัลมาลิค [81%] | 1 - 2 | [51%] นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-1 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | FK Neptunas Klaipeda | 2 - 0 | Babrungas | 1-0 |
22:59 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 2 - 1 | เนเวซิส | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | จะชนะ คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ [78%] | 3 - 1 | [54%] อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 6 - 1 | โตลูกา(ยู 20) | 0-0 |
21:00 | Mazatlan U20 | 0 - 2 | พูเอบลา (ยู20) | 0-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
22:00 | Naft Misan | 3 - 0 | Zakho | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:15 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Tukums-2000 II | 2 - 1 | Valmieras FK II | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0 - 1 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0-0 |
17:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0 - 2 | มอร์แลนด์ เซบราส | 0-1 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 2 - 0 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0-0 |
06:15 | จะชนะ รูบิโอ นู อะซุนซิออง [72%] | 1 - 0 | [63%] อติรา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | อัสตานาบี | 2 - 3 | Lashyn Karatau | 1-2 |
20:00 | FK Bolat Temirtau [53%] | 1 - 1 | [87%] ไครัต อคาเดมี่ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
21:00 | Gareji Sagarejo | 2 - 0 | Spaeri FC | 1-0 |
21:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0 - 2 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0-0 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | Tuan Tu Phu Tho | 1 - 2 | Khatoco Khanh Hoa | 0-2 |
ผลบอล ยุโรป BSWCP |
||||
17:15 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 8 - 1 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) | 3-1 |
19:45 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 8 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 1-1 |
21:15 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 7 - 3 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 3-2 |
23:45 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 8 - 1 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
02:00 | ฮูไมตาเอซี | รอ | ริโอ บลังโก้ เอซี | |
02:00 | EC Prospera | รอ | ยูเวนตุสเอสซี | |
02:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | รอ | อิโพรา อีซี | |
02:00 | อิกาซ่า อีซี | รอ | คาร์โต ซีอี | |
06:00 | Pacajus | 2 - 3 | Tocantinopolis | 1-1 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
06:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 2 - 2 | เลเมนเชเอสพี | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
17:00 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 1 - 0 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เดนมาร์ก (ญ) ยู16 | 6 - 0 | หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16 | 1-0 |
20:00 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 | 5 - 1 | India (w) U17 | 3-1 |
21:15 | ฟินแลนด์(ญ) ยู16 | 1 - 4 | สวีเดน(ญ) ยู16 | 0-3 |
21:30 | เอสโตเนีย(ยู17) | 3 - 2 | ลัตเวีย(ยู 17) | 1-1 |
22:00 | อิตาลี(ญ) | 1 - 1 | สเปน(ญ) | 0-0 |
22:59 | นอร์เวย์(ญ) ยู16 | 5 - 2 | ไอซ์แลนด์(ญ) ยู16 | 2-1 |
02:10 | ฝรั่งเศส(ญ) | 7 - 0 | เวียดนาม(ญ) | 6-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Athletico Paranaense (w) | 6 - 1 | Alianca FC (w) | 3-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 3 - 2 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล WAUS WD1 |
||||
18:00 | Curtin University FC (w) | 1 - 2 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
00:00 | เอลเวอร์รัม | 1 - 1 | รัวฟอส ไอเอล บี | 1-1 |
01:00 | Djerv 1919 | 0 - 3 | วีดาล | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 1 - 0 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-0 |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 1 - 3 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 0 - 2 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 0-1 |
17:40 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2 - 1 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:00 | Northern Colorado | 2 - 1 | Chattanooga Red Wolves | 2-0 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 4 - 2 | Philadelphia Ukrainian Nationals | 1-0 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
00:40 | Yafoot FC | 0 - 1 | แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ | 0-0 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | Gelsar FC | 9 - 1 | Namlha FC | 3-0 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
16:00 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 0 - 1 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 0-0 |
16:45 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 4 - 1 | Modbury Vista (W) | 2-1 |
18:00 | เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) | 2 - 2 | Fulham United (w) | 1-0 |
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | Miss Kick FC (W) | 1 - 1 | Los Angeles Surf (w) | 0-1 |
ผลบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | อัล เมอร์รีคห์ | 4 - 0 | Hilal O Baye | 2-0 |
21:00 | Al-Ahly Merowe | 2 - 3 | Al Shorta Al Qadarif | 1-2 |
21:00 | Kober Khartoum | 2 - 1 | Hilal El Fasher | 0-0 |
00:15 | Khartoum Al Watani | 0 - 1 | อัล-ฮิลาล | 0-0 |
00:15 | Al Ahly Shendi | 2 - 2 | Amal Atbara | 0-0 |
00:15 | Hay Al-Arab | 1 - 0 | Tuti SC Khartoum | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | จะชนะ อีไอเอฟ อคาเดมี่ [95%] | 1 - 0 | [39%] ลีพา | 1-0 |
22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 2 - 1 | PKKU II | 0-1 |
22:59 | JJK/2 | 5 - 1 | LehPa Kontiolahti | 3-1 |
22:59 | ทีไอพีเอส วันตา | 3 - 1 | อัตเลตีโก เมลมิ | 1-0 |
23:15 | พอนนี่สตาร์เกท | 1 - 1 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0-0 |
23:30 | AC Barca | 0 - 2 | เจพีเอส ยูแวสกูแล | 0-2 |
00:00 | คิงส์ คัวปิโอ | 4 - 0 | SaPa Pieksamaki | 3-0 |
00:15 | วัลท์ติ | 1 - 3 | แอตแลนติส 2 | 1-2 |
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
06:00 | Catanduva FC | 0 - 1 | Itapirense/SP | 0-0 |
ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Big Bullets FC | 1 - 0 | Sable Farming | 1-0 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 0 - 0 | Ferrymead Bays | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | UniversidadO M | 0 - 1 | Jarabacoa FC | 0-1 |
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | Universidad San Martin Reserves | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) | 1-0 |
00:00 | อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) | 3 - 0 | Alfonso Ugarte de Puno Reserves | 0-0 |
01:00 | เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) | 5 - 1 | Cusco FC Reserves | 3-0 |
02:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 3 - 0 | CD Coopsol Reserves | 2-0 |
03:00 | จะชนะ สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) [81%] | 1 - 2 | [59%] อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
01:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 3 - 2 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 1-2 |
02:15 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 0 - 2 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
17:30 | เปรสตัน ไลออนส์ | 2 - 0 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | 0-0 |
17:30 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 2 - 0 | Western United FC NPL | 2-0 |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
02:00 | Deportes Union Companias | 2 - 2 | Municipal Santiago | 2-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 5 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-2 |
ผลบอล โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
22:00 | Boca Juniors De Cali U19 [73%] | 2 - 1 | [70%] America de Cali U19 จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0 - 2 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอล Brazil Mineiluo group B League |
||||
06:00 | อิปาติงก้า | 2 - 0 | Democrata SL/MG | 0-0 |
ผลบอล Northern NSW U20 League |
||||
14:30 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 2 - 0 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล Brazil Serie D |
||||
02:00 | JC Futebol Clube U19 | 2 - 1 | Rio Negro AM U20 | 1-0 |
ผลบอล Maldives Premier League |
||||
18:00 | จะชนะ ยูไนเต็ดวิคตอรี่ [77%] | 0 - 3 | [63%] ทีซี สปอร์ตคลับ | 0-2 |
22:59 | คลับ อีเกิลส์ | 3 - 1 | Da Grande SC | 2-0 |
ผลบอล Australia Tasmania Super League Women |
||||
15:00 | Olympia FC Warriors (w) | 1 - 6 | Kingborough Lions (w) | 0-2 |
ผลบอล Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
15:15 | พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) | 1 - 0 | Manningham Utd Blues U21 | 0-0 |
15:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 1 - 0 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
00:00 | WAA Banjul | 1 - 2 | Wallidan | 1-0 |
ผลบอล Faroe Islands Division 1 |
||||
22:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 1 - 5 | TB/FCS/Royn | 1-2 |
ผลบอล Indonesia President Cup |
||||
20:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | 1 - 1 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
08:30 | แปซิฟิก เอฟซี | 3 - 3 | Cavalry FC | 2-1 |
05:05 | เอฟซี เอดมันตัน | 3 - 0 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล Kyrgyzstan Top Liga |
||||
21:30 | FC Ilbirs | 1 - 1 | Nur Batken | 0-1 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) | 6 - 0 | Femar FC U20 | 2-0 |
01:00 | ซีเอสพี (เยาวชน) | 4 - 0 | เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
15:15 | Gold Coast United U23 | 1 - 3 | Logan Lightning U23 | 0-1 |
ผลบอล Panama First Division Women |
||||
08:00 | Elite FC (W) | 1 - 1 | Veraguas CD (W) | 1-1 |
ผลบอล Australia Queensland Premier League 2 |
||||
16:45 | Magic United TFA | 2 - 2 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล USA USL League Two |
||||
08:00 | New Mexico U23 | 0 - 2 | Park City Red Wolves | 0-1 |
09:00 | Salt City | 1 - 0 | Colorado ISA | 1-0 |
09:00 | นานี เลียน | 0 - 0 | OVF Alliance | 0-0 |
06:00 | เอฟซี โมทาวน์ | 1 - 2 | ซีดาร์สตาร์ | 1-1 |
06:00 | Kings Hammer FC | 5 - 1 | Toledo Villa FC | 3-1 |
06:00 | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | 1 - 0 | Real Central NJ | 1-0 |
06:00 | Patuxent FA | 1 - 2 | เวอร์จิเนียบีชซิตี้ | 0-1 |
06:30 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 3 - 1 | ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ | 3-1 |
07:00 | Des Moines Menace | 2 - 2 | ทันเดอร์ เบย์ โคลด | 1-1 |
07:00 | Round Rock SC | 1 - 1 | ฮิวสตัน เอฟซี | 0-1 |
07:00 | Peoria City | 3 - 2 | FC Manitoba | 2-1 |
ผลบอล |
||||
02:10 | Miami AC (W) | 2 - 0 | Florida Elite Soccer Academy (W) | 0-0 |