โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
07:15 | จะชนะ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [78%] | รอ | [56%] โรซาริโอ เซ็นทรัล |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | จะชนะ แบรดฟอร์ด ซิตี้ [77%] | รอ | [63%] น็อตต์สเคาน์ตี้ |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | จะชนะ สตรอมก็อดเซ็ท [78%] | รอ | [63%] ซานเดฟยอร์ด | |
20:30 | จะชนะ โมลด์ [76%] | รอ | [64%] เอสเค บรานน์ | |
01:00 | Orebro Soder (W) | รอ | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | |
01:30 | จะชนะ เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) [78%] | รอ | [71%] HHC Hardenberg U21 | |
02:45 | จะชนะ ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [84%] | รอ | [55%] แอธโลน ทาวน์ | |
02:45 | เซนต์ มอชแทส [44%] | รอ | [91%] ดันดาล์ค จะชนะ |
โปรแกรมบอล อิตาลี C1A |
||||
01:30 | จะชนะ วิเชนซ่า [91%] | รอ | [41%] US Fiorenzuola |
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | จะชนะ บาร์เน็ต [89%] | รอ | [45%] อีสต์ไลก์ |
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:45 | Kelty Hearts [61%] | รอ | [78%] อัลลัว แอทเลติค จะชนะ |
โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | เอ็นซี มากร้า [56%] | รอ | [76%] ซีอาร์ เบลูอิซดัด จะชนะ | |
22:59 | ES Ben Aknoun [39%] | รอ | [88%] เอ็มซี แอลเจอร์ จะชนะ | |
04:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [85%] | รอ | [43%] อีเอส เซทิฟ |
โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
02:00 | จะชนะ ปาโดวา [79%] | รอ | [55%] คาตาเนีย |
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | บลายท์ สปราตันส์ [69%] | รอ | [70%] บักซ์ตัน เอฟซี จะชนะ | |
02:45 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด [50%] | รอ | [85%] คิงส์ ลินน์ จะชนะ |
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | จะชนะ ทรูโร ซิตี้ [80%] | รอ | [59%] อีสต์บอร์น โบโรห์ | |
02:45 | จะชนะ แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ [80%] | รอ | [58%] เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
02:45 | จะชนะ เบรนทรี ทาวน์ [83%] | รอ | [53%] เวย์เม้าท์ |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | จะชนะ เฮนดอน [72%] | รอ | [68%] พูล ทาวน์ | |
02:45 | จะชนะ AFC Totton [81%] | รอ | [57%] Plymouth Parkway | |
02:45 | จะชนะ ติเวอร์ตัน ทาวน์ [75%] | รอ | [67%] ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:30 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ [73%] | รอ | [70%] อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 |
02:45 | Binfield [60%] | รอ | [82%] Sutton Common Rovers จะชนะ | |
02:45 | จะชนะ เชิร์ทซีย์ ทาวน์ [81%] | รอ | [61%] มาร์โลว์ | |
02:45 | จะชนะ Raynes Park Vale [83%] | รอ | [56%] Thatcham Town | |
02:45 | แอชฟอร์ด ทาวน์ [58%] | รอ | [83%] เลเธอร์เฮด จะชนะ |
โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี [69%] | รอ | [65%] ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | แพ้ชนะ 50/50 |
04:45 | จะชนะ เดปอร์ติโบ ลา กัวรา [75%] | รอ | [61%] การาโบโบ เอฟซี | |
07:30 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี [71%] | รอ | [65%] เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
02:00 | จะชนะ กิมนาเซีย วาย ทิโร่ [78%] | รอ | [54%] อัลมิแรนเต้ บราวน์ |
โปรแกรมบอล USA โอเพ่น คัพ |
||||
05:00 | ชัตตานูกา | รอ | ไมอามี่ ยูไนเต็ด | |
06:00 | จะชนะ SC Brave Lions [88%] | รอ | [49%] Savannah Clovers | |
06:00 | จะชนะ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี [84%] | รอ | [55%] ดุลูท | |
06:00 | Vermont Green [67%] | รอ | [73%] Lexington | แพ้ชนะ 50/50 |
06:30 | South Georgia Tormenta FC | รอ | America CFL Spurs | |
06:30 | จะชนะ เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด [81%] | รอ | [57%] Maryland Bobcats FC | |
07:00 | ทัลซ่า แอธเลททิค [61%] | รอ | [78%] Northern Colorado จะชนะ | |
08:00 | Austin FC II | รอ | Foro SC |
โปรแกรมบอล Scottish Reserves League |
||||
21:00 | ลิฟวิงสตัน (สำรอง) [68%] | รอ | [77%] ควีนส์ ปาร์ค (สำรอง) จะชนะ | |
21:00 | จะชนะ คิลมาร์น็อค(สำรอง) [92%] | รอ | [49%] ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
20:00 | เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 | รอ | โปแลนด์(ญ) ยู17 | |
20:00 | เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17 | รอ | สกอตแลนด์(ญ) ยู17 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน คัพ |
||||
41 | มาคฮ์ทาเรล | 0 - 0 | SD Family | กำลังประมวลผล - |
18:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | รอ | FK Aksu |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) [49%] | รอ | [88%] เชลซี เอฟซี (ญ) จะชนะ | |
03:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) [38%] | รอ | [95%] โอลิมปิก ลียง (ญ) จะชนะ |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด [60%] | รอ | [84%] เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช จะชนะ | |
02:45 | จะชนะ Cheshunt [75%] | รอ | [67%] โฟล์คสโตน อินวิคต้า | |
02:45 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ [65%] | รอ | [74%] ฮอร์สแฮม จะชนะ | |
02:45 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส [64%] | รอ | [78%] พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ จะชนะ | |
02:45 | จะชนะ โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ [75%] | รอ | [65%] ไวท์ฮอว์ก |
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
04:30 | Cumbaya FC [65%] | รอ | [74%] มาชัค รูนา จะชนะ | |
07:00 | จะชนะ อูเรนเซ่ เอสซี [81%] | รอ | [55%] เอสซี อิมบาบูรา |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
06:10 | จะชนะ จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [89%] | รอ | [45%] แอตเลติโก้ เอฟซี |
โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | จะชนะ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ [87%] | รอ | [57%] มอร์เพธ ทาวน์ | |
02:45 | ไวท์บี้ ทาว์น [71%] | รอ | [67%] กุยเซลีย์ | แพ้ชนะ 50/50 |
02:45 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส [59%] | รอ | [85%] แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ จะชนะ |
โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | อาดส์ เอฟซี [65%] | รอ | [77%] พอร์ทาดาวน์ จะชนะ | |
02:45 | นิววิงตัน | รอ | Knockbreda Parish |
โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | เอฟซี ดิโมนา | รอ | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | |
20:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา [69%] | รอ | [69%] ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:05 | จะชนะ ไพโอนีรอส เด แคนคูน [85%] | รอ | [51%] เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส |
โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล บูไดย่า [63%] | รอ | [71%] เมลคิยา จะชนะ | |
01:45 | จะชนะ Al Ali CSC(N) [93%] | รอ | [39%] คาลาลี | |
01:45 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)(N) [51%] | รอ | [84%] บาห์เลน เอสซี จะชนะ |
โปรแกรมบอล Holland Youth Cup |
||||
22:00 | Vitesse U21 [68%] | รอ | [76%] PEC Zwolle U21 จะชนะ |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
06:10 | จะชนะ โกมูนิกาซิโอเนส [76%] | รอ | [57%] ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
06:00 | จะชนะ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [90%] | รอ | [42%] คาเซียส อาร์เอส | |
06:00 | จะชนะ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [90%] | รอ | [41%] ยูเวนตูเด้ |
โปรแกรมบอล Conmebol-Sudamericano Women U17 |
||||
04:00 | ชิลี (ญ) ยู 17 | รอ | โบลิเวีย (ญ) ยู 17 | |
06:30 | เอกวากอร์ (ญ) ยู17 | รอ | ปารากวัย(ญ) ยู 17 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
01:00 | Tindastoll Neisti Women | รอ | เคฟลาวิค(ญ) | |
02:00 | KH Hlidarendi (W) | รอ | Smari (W) |
โปรแกรมบอล GER D5 |
||||
00:30 | SV Donaustauf [69%] | รอ | [69%] เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | Feucht SC [56%] | รอ | [84%] บาเยิร์น โฮฟ จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ TSV Kornburg [75%] | รอ | [65%] เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | จะชนะ คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี [77%] | รอ | [70%] ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี |
โปรแกรมบอล อังกฤษลีกสำรอง |
||||
20:00 | จะชนะ ลินคอล์น ซิตี้(สำรอง) [91%] | รอ | [48%] แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลแอฟริกาทั้งหมด |
||||
00:00 | จะชนะ/เสมอ ยูกันดา (ยู 20) [70%] | รอ | [61%] คองโก (ยู20) | |
03:00 | จะชนะ/เสมอ กานา (ยู 20) [71%] | รอ | [61%] เซเนกัล (ยู 20) |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | โคแคน | รอ | บูโซโร เอฟเค | |
21:00 | มาเชล มูบาเร็ค | รอ | เอรัล นิวคัส |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:05 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร [65%] | 1 - 2 | [72%] แอตเลติโก้ ฮิวล่า จะชนะ | 1-1 |
07:30 | จะชนะ เดปอร์เตส ควินดิโอ [80%] | รอ | [55%] เรอัล คาร์ทาเกน่า |
โปรแกรมบอล ENG SD1 |
||||
02:45 | จะชนะ เบดฟอร์ด ทาวน์ [82%] | รอ | [60%] AFC Dunstable | |
02:45 | จะชนะ บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ [84%] | รอ | [57%] Biggleswade FC | |
02:45 | จะชนะ คิงส์ แลงลีย์ [78%] | รอ | [69%] Hadley | |
02:45 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ [69%] | รอ | [78%] Waltham Abbey จะชนะ |
โปรแกรมบอล ENG UD1 |
||||
02:45 | Hednesford Town [73%] | รอ | [70%] วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์ | แพ้ชนะ 50/50 |
02:45 | 1874 นอร์ทวิช [57%] | รอ | [81%] Hanley Town จะชนะ | |
02:45 | จะชนะ เชฟฟิลด์ เอฟซี(N) [83%] | รอ | [56%] วินเทอร์ตัน เรนเจอร์ | |
02:45 | Hinckley Leicester Road [68%] | รอ | [77%] Anstey Nomads จะชนะ | |
02:45 | Kidsgrove Athletic [73%] | รอ | [70%] Avro FC | แพ้ชนะ 50/50 |
02:45 | จะชนะ Walsall Wood [80%] | รอ | [63%] Boldmere St Michaels |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | Nepean Football Club [69%] | รอ | [73%] University NSW | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | อิปสวิช (ยู 21) [71%] | รอ | [73%] Bournemouth AFC U21 | แพ้ชนะ 50/50 |
20:00 | จะชนะ บาร์นสลีย์ (ยู 21) [90%] | รอ | [50%] โคเวนทรี (ยู 21) | |
20:00 | จะชนะ Fleetwood Town U21 [83%] | รอ | [58%] วีแกน แอธเลติก(U21) | |
20:00 | วัตฟอร์ด (ยู 21) [72%] | รอ | [72%] บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | จะชนะ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [89%] | รอ | [54%] Peterborough U21 | |
02:00 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) [65%] | รอ | [80%] เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) จะชนะ |
โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
02:45 | Tranent Juniors | รอ | อีสต์ สเตอร์ลิง | |
02:45 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ [68%] | รอ | [73%] Cumbernauld Colts จะชนะ |
โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | จะชนะ Accra Lions [76%] | รอ | [55%] อักกรา เกรท โอลิมปิกส |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | จะชนะ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [76%] | รอ | [65%] ชามนิตเซอร์ |
โปรแกรมบอล Greece Divison C |
||||
20:00 | พานาเลฟซิไนกอส [74%] | รอ | [64%] Pamvouprasiakos | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
02:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | รอ | ทาเวิร์น |
โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Sporting Cabinda | รอ | Academica Do Lobito |
โปรแกรมบอล FFSA SLR |
||||
55 | จะชนะ คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) [85%] | 2 - 1 | [57%] ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 2-0 |
16:00 | จะชนะ White City FK Beograd Reserves [80%] | รอ | [64%] เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | |
16:15 | จะชนะ เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) [79%] | รอ | [64%] ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด(สำรอง) | |
16:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) [65%] | รอ | [79%] เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) จะชนะ | |
16:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) [72%] | รอ | [70%] อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | จะชนะ SV Halstenbek Rellin [89%] | รอ | [52%] FC Union Tornesch | |
01:30 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม [70%] | รอ | [77%] เอฟวี ดูเดนโฮเฟน จะชนะ | |
01:30 | FC Suderelbe [71%] | รอ | [78%] เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี จะชนะ |
โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
08:00 | จะชนะ Marineros de Puntarenas [96%] | 4 - 1 | [34%] Jaco Futbol Club | 1-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
01:30 | Estrella de Berisso [70%] | รอ | [68%] Deportivo Metalurgico | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด [66%] | รอ | [76%] ลูเคิน ยูไนเต็ด จะชนะ | |
02:45 | Wayside Celtic [73%] | รอ | [70%] Killester Donnycarne | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) [68%] | รอ | [71%] ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 |
19:00 | จะชนะ บียา ดาลมิเน(สำรอง) [79%] | รอ | [57%] Ferrocarril Midland Reserves | |
19:00 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) [44%] | รอ | [88%] เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) จะชนะ | |
19:00 | จะชนะ อคาสซูโซ(สำรอง) [75%] | รอ | [62%] สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | |
00:00 | Excursionistas Reserves [72%] | รอ | [66%] Argentino Merlo Reserves | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | จะชนะ เบลกราโน่(สำรอง) [78%] | รอ | [58%] แบนฟิลด์(สำรอง) | |
01:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) [71%] | รอ | [64%] Instituto AC Cordoba II | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) [61%] | รอ | [74%] นีเวลล์ส (สำรอง) จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ CA Colegiales Reserves [72%] | รอ | [63%] CS Dock Sud Reserves | |
01:30 | จะชนะ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) [74%] | รอ | [62%] Club Comunicaciones Reserves | |
05:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) [61%] | รอ | [74%] ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) จะชนะ |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Amazonense |
||||
06:30 | Parintins FC | รอ | ริโอนิโกร (สมัครเล่น) |
โปรแกรมบอล Northern NSW U20 League |
||||
78 | Nepean FC U20 [68%] | 1 - 1 | [76%] UNSW FC U20 จะชนะ | 1-1 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
06:15 | จะชนะ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ [90%] | รอ | [38%] Cordino |
โปรแกรมบอล Brazil L |
||||
03:00 | วาสโก เอซี(N) [50%] | รอ | [88%] ADESG จะชนะ | |
06:00 | อัตเลติโก อาเครียโน่(N) | รอ | Independent AC |
โปรแกรมบอล Brazil women's League |
||||
01:00 | Real Brasilia FC (W) [52%] | รอ | [83%] แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ เซาเปาโล/เอสพี (ญ) [82%] | รอ | [56%] คินเดอร์มาน (ญ) | |
06:30 | จะชนะ ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) [80%] | รอ | [58%] Cruzeiro MG (W) |
โปรแกรมบอล Northern Ireland League |
||||
02:45 | Police Service of Northern Ireland FC [50%] | รอ | [91%] มหาวิทยาลัยควีนส์ จะชนะ |
โปรแกรมบอล Greece Super League Women |
||||
18:00 | จะชนะ Asteras Tripolis (W) [76%] | รอ | [68%] AO Rea (W) |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | จะชนะ ปาชูกา(ญ) [85%] | 4 - 0 | [53%] เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 2-0 |
10:05 | จะชนะ เกเรตาโร(ญ) [91%] | 2 - 1 | [47%] ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล Gambia GFA League |
||||
22:59 | Brikama United [69%] | รอ | [64%] Steve Biko จะชนะ/เสมอ | |
23:30 | Team Rhino FC | รอ | TMT FA |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
02:00 | ทิราเดนเตส ซีอี [48%] | รอ | [83%] CEFAT Tirol จะชนะ |
โปรแกรมบอล England Southern League Central Division |
||||
02:45 | จะชนะ เลมิงตัน [75%] | รอ | [65%] โคลวิลล์ ทาวน์ | |
02:45 | อัลเวเชิร์ช [55%] | รอ | [81%] เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด จะชนะ | |
02:45 | จะชนะ นีดแฮมมาร์เก็ต [83%] | รอ | [57%] เรดดิตช์ ยูไนเตด |
โปรแกรมบอล Wales FAW Championship |
||||
02:30 | จะชนะ Caerau Ely [81%] | รอ | [59%] Pontardawe Town | |
02:30 | จะชนะ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก [87%] | รอ | [52%] อาแฟน ลิโด้ | |
02:30 | จะชนะ กุลสฟิลด์ เอฟซี [77%] | รอ | [65%] คาร์เออร์ว | |
02:30 | จะชนะ โฮลลีย์เวลล์ [92%] | รอ | [44%] เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | |
02:30 | จะชนะ เดนบีห์ทาวน์ [82%] | รอ | [59%] เกรสฟอร์ดแอธเลติก |
โปรแกรมบอล El Salvador Liga Feminina |
||||
04:00 | CD Luis Angel Firpo (W) [51%] | รอ | [89%] CD Dragon (W) จะชนะ |
โปรแกรมบอล Colombia Regional League |
||||
20:00 | Rojo FC [69%] | รอ | [72%] เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | จะชนะ อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดยิน(สำรอง) [78%] | รอ | [62%] ริโอเนโกร อากีลาส (สำรอง) | |
00:00 | Total Soccer FC [64%] | รอ | [78%] Politecnico J.I.C. จะชนะ | |
00:00 | จะชนะ E.D.P IND. Medellin [87%] | รอ | [52%] Ferrovalvulas FC |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Tocantinense |
||||
04:00 | Capital TO | รอ | Tocantinopolis |
โปรแกรมบอล Qatar QFA Cup |
||||
01:30 | อัล บิดด้า เอสซี [61%] | รอ | [79%] อัล คูไรติอัต จะชนะ | |
01:30 | จะชนะ อัล คอร์ [84%] | รอ | [56%] อัล-ดูฮาอิล |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Roraimense |
||||
06:00 | River(RR) | รอ | Monte Roraima/RR | |
08:00 | Rio Negro RR [48%] | รอ | [88%] Nautico (RR) จะชนะ |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Amapaense |
||||
02:00 | เซา เปาโล เอพี [70%] | รอ | [72%] ซานโตส มาคาปา | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล Sierra Leone Premier League |
||||
23:15 | Mighty Blackpool [63%] | รอ | [69%] Lamboi จะชนะ/เสมอ |
โปรแกรมบอล Australia Queensland Pro Series |
||||
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | รอ | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
โปรแกรมบอล England National League Women |
||||
02:45 | โซลิฮัลล์ มอร์ (ญ) [71%] | รอ | [75%] นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 |
โปรแกรมบอล OFC Nations Cup |
||||
08:00 | ตองกา | รอ | ซามัว |