ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 0 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
20:30 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 4 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 3-0 |
20:30 | ออสเตรียเวียนนา | 2 - 1 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0-1 |
22:59 | สตวร์มกราซ | 2 - 1 | เอสวี รีด | 1-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | อันเดอร์เลชท์ | 4 - 2 | เคเอเอส ยูเปน | 2-1 |
22:00 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 1 - 2 | แซงต์ กิลลุส | 0-0 |
00:30 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 0-1 |
03:00 | ชาเลอร์รัว | 1 - 0 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0 - 2 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เลเชีย กอเดนซ์ [79%] | 1 - 0 | [58%] สตอล เมียเลช | 0-0 |
23:30 | เลช พอซนาน | 1 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
20:00 | ลิงบี้ | 0 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 0-0 |
22:00 | ซิลเคบอร์ก | 1 - 2 | วีบรอก | 1-0 |
00:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 3 - 2 | อัลบอร์ก | 2-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2 - 1 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-1 |
23:30 | ชาลเก้ 04 | 0 - 2 | ไฟร์บวร์ก | 0-1 |
01:30 | โคโลญจน์ | 1 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 0 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-0 |
19:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2 - 3 | ฮัมบูร์ก | 1-2 |
19:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 2 - 2 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 2 - 1 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-1 |
18:00 | เอฟเค โซชิ | 2 - 2 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-1 |
20:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 0 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0-0 |
23:30 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0 - 1 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 0 | อฌักซิโอ้ | 1-0 |
21:00 | แบรสต์ | 0 - 0 | แร็งส์ | 0-0 |
21:00 | น็องต์ | 1 - 1 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-0 |
21:00 | โมนาโก | 2 - 0 | อองเช่ร์ | 0-0 |
21:00 | แรนส์ | 3 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 2-0 |
23:05 | ลอริยองต์ | 1 - 2 | นีซ | 1-0 |
02:45 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 0 | ลีลล์ | 0-0 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
20:00 | เอฟซี ฮาก้า | 1 - 2 | วีพีเอส วาซ่า | 1-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | เอ็มเมน | 0 - 0 | โกรนิงเก้น | 0-0 |
20:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 3 - 0 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 1-0 |
20:30 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 3 - 0 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 2-0 |
22:45 | อาแซด อัลค์มาร์ | 2 - 1 | โวเลนดัม | 2-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:15 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 3 - 0 | Austin FC | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ลีลล์สตรอม | 0 - 2 | ออด เกรนแลนด์ | 0-0 |
22:59 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 2 - 2 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-0 |
22:59 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 4 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 2-0 |
22:59 | โรเซนบอร์ก | 3 - 2 | โบโด กลิมท์ | 0-1 |
22:59 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 2 | ฮามคาม | 0-1 |
01:00 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1 - 4 | โมลด์ | 0-2 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 1 | เอสโตริล | 0-1 |
22:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 2 - 2 | วิเซล่า | 1-2 |
01:00 | คาซ่า เพีย เอซี(N) | 1 - 0 | ริโอ อาฟ | 0-0 |
03:30 | กิล วิเซนเต้ | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
21:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 2 | เอไอเค โซลน่า | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 0 - 4 | ฮัคเค่น | 0-3 |
21:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 3 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-1 |
23:30 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 2 - 5 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-1 |
23:30 | ฮัมมาร์บี้ | 4 - 2 | คัลมาร์ | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
20:15 | เอฟซี ซิยง | 0 - 1 | เอฟซี ซูริค | 0-1 |
22:30 | วินเตอร์ทูร์ | 1 - 0 | เซนต์ กัลเลน | 1-0 |
22:30 | ยัง บอยส์ | 3 - 1 | บาเซิ่ล | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:00 | ลิฟวิงสตัน | 0 - 3 | เซลติก | 0-1 |
22:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:30 | อันคารากูคู | 4 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-0 |
21:00 | เคย์เซริสปอร์ | 2 - 2 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-1 |
21:00 | เบซิคตัส เจเค | 5 - 2 | อุมรานิเยสปอร์ | 2-1 |
00:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 2 - 5 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-2 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | โอซาซูน่า | 2 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 2-0 |
22:15 | เรอัล มาดริด | 1 - 1 | คิโรน่า | 0-0 |
00:30 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 0 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
03:00 | เรอัล โซเซียดาด | 0 - 2 | เรอัล เบติส | 0-0 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2 - 0 | เลเมีย | 2-0 |
21:30 | เลวาเดียกอส | 2 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 1-0 |
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | 2 - 0 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 1-0 |
01:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 1 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | ซีดี ลูโก้ | 0 - 0 | มิรานเดส | 0-0 |
22:15 | มาลาก้า | 0 - 1 | เออิบาร์ | 0-1 |
00:30 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 0 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
03:00 | อัลบาเซเต้ | 0 - 0 | บียาร์เรอัล บี | 0-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | เอ็มโปลี | 0 - 2 | อตาลันต้า | 0-1 |
21:00 | เครโมเนเซ่ | 0 - 0 | อูดิเนเซ่ | 0-0 |
21:00 | สเปเซีย | 1 - 2 | ฟิออเรนติน่า | 1-1 |
00:00 | ลาซิโอ | 1 - 3 | ซาแลร์นิตาน่า | 1-0 |
02:45 | โตริโน่ | 2 - 1 | เอซี มิลาน | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:00 | อาร์เซน่อล | 5 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1-0 |
23:15 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
22:15 | เปรูจา | 0 - 2 | ชิตตาเดลล่า | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | พานเซอร์ไรกอส | 3 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1-0 |
20:00 | เออีแอล ลาริซ่า | 1 - 0 | เวเรีย เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เอโอ ไอปาโต้ | 0 - 0 | Agia Paraskevi | 0-0 |
ผลบอล เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:00 | St. Pierroise | 0 - 0 | La Tamponnaise | 0-0 |
20:00 | Armentieres | 0 - 2 | SC Marnaval | 0-1 |
20:00 | Bellevue Nantes | 2 - 0 | Basse Goulaine | 0-0 |
20:00 | Feignies | 2 - 1 | Escaudain | 1-1 |
20:00 | Merpins | 0 - 0 | Lege-Cap-Ferret | 0-0 |
20:00 | Pont Saintte-Maxence | 0 - 2 | Vierzon | 0-0 |
20:00 | Venissieux Minguette | 0 - 2 | FC Limonest | 0-2 |
20:00 | ES Heillecourt | 0 - 4 | เอปินาล | 0-1 |
20:00 | Auray | 0 - 2 | แก็งก็อง | 0-1 |
20:00 | Strasbourg Koenigshoffen | 1 - 0 | ES Gandrage | 0-0 |
20:00 | AC Paris 15 | 1 - 1 | Linas-Montlhery | 0-1 |
20:00 | Agde rco | 2 - 3 | โคโลเมียร์ส | 1-1 |
20:00 | Bondues | 0 - 2 | ES Wasquehal | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 1 - 1 | แร็งส์สเตอันเน่ | 0-0 |
20:00 | Marcoussis Nozay | 3 - 2 | Le Pays du Valois | 0-0 |
20:00 | Saint-Doulchard | 1 - 3 | Union Cosnoise | 0-2 |
20:00 | St Esteve Perpignan | 1 - 3 | FU Narbonne | 0-0 |
20:00 | VILLERUPT THIL ES | 1 - 3 | Villers Les Nancy | 0-0 |
20:30 | เอฟซี แซมบี | 1 - 1 | อาเมียงส์ | 1-1 |
20:30 | Plouvorn AG | 0 - 0 | Sable-sur-Sarthe | 0-0 |
20:30 | Le Havre Caucriauville | 0 - 4 | AF Virois | 0-0 |
20:30 | GFA Rumilly Vallieres | 3 - 0 | Saint-Louis Neuweg | 2-0 |
21:00 | Teteghem | 1 - 4 | Loon-Plage | 1-4 |
21:00 | ไฮอีเรส | 2 - 2 | Alberes Argeles | 1-2 |
21:00 | Sene FC | 0 - 3 | La Chataigneraie | 0-0 |
22:00 | Marcq En Baroeuil | 3 - 1 | Cambrai | 2-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | จะชนะ ต้าเหลียน โปร [87%] | 2 - 1 | [49%] หวูฮั่น เอฟซี | 1-1 |
18:30 | ซานตง ไท่ซาน | 3 - 1 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 0 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-1 |
14:00 | ซูโจว ดองวู(N) | 0 - 2 | คุนชาน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:15 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 2 - 1 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-1 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ดนีปรอ-1 | 1 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 1-0 |
18:00 | เอฟซี ลวีฟ | 1 - 1 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-1 |
22:00 | ดินาโม เคียฟ(N) | 3 - 1 | ครีฟบาส | 2-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
20:00 | NK Roltek Dob | 1 - 2 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-1 |
20:00 | NK Primorje | 0 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
20:15 | เบลลินโซนา | 2 - 0 | วาดุซ | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
19:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 5 - 2 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 3-2 |
21:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1 - 2 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1-1 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
23:15 | ยูทีเอ อารัด | 0 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-1 |
02:00 | ราปิด บูคาเรสต์ | 2 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | โฮโบร | 0 - 0 | นาเอสเวด | 0-0 |
19:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1 - 4 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ลาฟนิทซ์ | 1 - 1 | เอสวี ฮอร์น | 1-0 |
18:30 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0 - 1 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 2 - 0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0-0 |
22:59 | โคลูบารา | 0 - 2 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-1 |
00:30 | มัลโดส ลูการ์นี | 0 - 0 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-0 |
01:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 4 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 2-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | Tuzlaspor Kulubu | 1 - 3 | เคซิโอเรนกูคู | 1-2 |
20:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0 - 1 | อียูบสปอร์ | 0-0 |
22:59 | โบลูสปอร์ | 1 - 0 | อดาน่าสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:45 | สลาเวีย โซเฟีย | 2 - 2 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0-1 |
20:15 | เอฟซี ฮีบาร์(N) | 1 - 2 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-1 |
22:45 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 3 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-1 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 1 - 0 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0-0 |
00:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 3 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 2 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
21:00 | อูจเปสต์ | 3 - 3 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-1 |
23:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 2 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เบอโน่ | 3 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
21:00 | เทปลิเซ่ | 2 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-1 |
21:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 4 | สลาเวีย ปราก | 1-2 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Jeunesse Molenbeek | 3 - 0 | ลีแอร์ส | 2-0 |
02:00 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 3 - 0 | Genk II | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 3 - 0 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 4 | เรนาเต้ เอซี | 0-1 |
20:30 | วิเชนซ่า | 2 - 3 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1-2 |
20:30 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1 - 5 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1-3 |
20:30 | โปรเซดโต้ | 2 - 1 | โปร ปาเทรีย | 2-0 |
20:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0 - 0 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0-0 |
20:30 | ลาติน่า | 0 - 2 | Nuova Monterosi | 0-1 |
20:30 | วิเทอเบเซ่ | 1 - 2 | ฟอกเจีย | 0-0 |
20:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-0 |
20:30 | เลชโก้ | 1 - 2 | เทรนโต้ | 0-2 |
20:30 | โนวาร่า | 1 - 0 | Sangiuliano City Nova | 0-0 |
20:30 | ตริเอสติน่า | 2 - 1 | มานโตวา | 2-0 |
20:30 | ทารันโต้ | 0 - 1 | กุยเกลียโน่ | 0-0 |
23:30 | อเวลลิโน่ | 2 - 2 | คาตันซาโร่ | 0-2 |
23:30 | เกลบิซัน | 0 - 0 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-0 |
23:30 | โปเทนซ่า | 2 - 2 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1-2 |
23:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 2 - 1 | เอพี เทอร์ริส | 1-1 |
23:30 | โครโตเน่ | 1 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 1-0 |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 2 | เปสคารา | 1-1 |
23:30 | เอซี โมโนโปลี | 2 - 0 | เมสสิน่า | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 2 - 1 | เบเลเนนส์ | 1-0 |
21:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 2 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-0 |
22:30 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1 - 2 | ไลซอส | 0-0 |
01:00 | ซีดี ทอนเดลา | 0 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เออีเค ลาร์นาคา | 4 - 0 | คาร์มิโอทิสซ่า | 2-0 |
00:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0 - 1 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-0 |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 3 - 2 | นอร์ท ลีห์ | 1-2 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:30 | ยูเครน(ยู 17) | 1 - 1 | บอสเนีย (ยู17) | 0-0 |
19:30 | ลิกเตนสไตน์(ยู 17) | 0 - 8 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 17) | 0-5 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:30 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 4 - 1 | ตูกุมส์-2000 | 2-0 |
18:30 | เอฟเค วัลเมียรา | 1 - 1 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 6 - 0 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2-0 |
22:55 | บอลติกปาเนเวจิส | 3 - 1 | Hegelmann Litauen | 2-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ยูเมีย เอฟซี | 1 - 1 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-1 |
22:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 3 - 1 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 4 - 1 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 3-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | เอลเคเอสลอดซ์ | 3 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1-1 |
21:00 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1 - 2 | ออดราออปอเล | 0-2 |
00:00 | โกลนิค เลชน่า | 0 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
17:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 1 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
19:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 1 - 0 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 0-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0 - 0 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0-0 |
22:59 | เนเมน กร็อดโน่ | 3 - 0 | เอฟซี โกเมล | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เวเลส | 1 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1-0 |
19:00 | รูบิน คาซาน | 3 - 3 | บัลติก้า | 1-2 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(N) | 1 - 1 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดป.ซาน มาร์ติน(N) | 1 - 2 | เซียนเซียโน่ | 0-0 |
03:00 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 2 - 0 | AD Tarma | 2-0 |
03:00 | FC Carlos Stein | 2 - 3 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1-1 |
03:00 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0 - 1 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0-1 |
03:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 4 - 0 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 2-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1 - 1 | ลา อีคูดัด | 1-0 |
04:00 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 2 - 4 | มิลเลียนนาริออส | 2-3 |
04:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 2 - 1 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1-1 |
04:00 | คอร์ตูลัว | 0 - 0 | อากีลาส โดราดาส | 0-0 |
04:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1 - 3 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-0 |
04:00 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 0 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 0-0 |
04:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0 - 2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0 - 0 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 1 - 1 | มิดเดลฟาร์ท | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
11:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เพิร์ท กลอรี่ | 2-1 |
13:00 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 2 - 2 | เวลริงตัน โฟนิค | 2-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:05 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 2 - 2 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-1 |
12:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0 - 3 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
19:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0 - 1 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 0-1 |
19:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 1 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 2 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
21:00 | โคเวนทรี (ญ) | 0 - 1 | เลเวส (ญ) | 0-0 |
21:00 | London City Lionesses (w) | 0 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 0-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 0 - 2 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
16:15 | สลาเวีย ปราก 2 | 4 - 2 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2-1 |
20:00 | ดูก้า ปรากซ์ | 1 - 2 | สปาร์ตาปราก 2 | 1-0 |
20:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2 - 2 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2-2 |
20:30 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-0 |
ผลบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:00 | อัจมาน | 2 - 1 | อัลบาเตห์ | 1-1 |
20:00 | บานนี่ ยาส | 5 - 0 | อัล ด๊าฟร่า | 2-0 |
22:59 | อัล ชาร์จาห์ | 0 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ทีเอส กาแล็กซี่ [69%] | 1 - 1 | [64%] Sekhukhune United จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
20:30 | อามาซูลู | 1 - 0 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 1-0 |
20:30 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 3 - 3 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-2 |
22:30 | จะชนะ ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด [79%] | 1 - 1 | [53%] โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0 - 0 | ฮ่องกง เอฟซี | 0-0 |
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 1 - 1 | โวฟูไทโป | 1-0 |
17:00 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 0 - 3 | ไทจง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | Egnatia | 3 - 0 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 2-0 |
20:00 | เอสเค ติรานา | 4 - 1 | เคเอส กูเกซี | 1-1 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | SCCM Chabab Mohamedia | 4 - 3 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 1-2 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 1 - 0 | Al Athad | 0-0 |
00:00 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 3 - 1 | อัลฮิลาล | 0-0 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
19:00 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 3 - 0 | Al Akhaahli Alay | 1-0 |
19:20 | Trables Sports Club | 1 - 1 | Salam Zgharta | 1-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | Rejiche | 0 - 0 | อีเอส เมทเลาอิ | 0-0 |
20:30 | ยูเอส เบน กัวเดน | 1 - 0 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
08:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 5 - 3 | แคสเมียร์ เทคนิค | 4-2 |
09:00 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 2 - 5 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0-4 |
ผลบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
21:00 | New Salamis | 3 - 2 | ฮัลล์บริดจ์ สปอร์ต | 0-2 |
ผลบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | 0 - 0 | KF Oriku | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
16:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1 - 0 | MSK Puchov | 1-0 |
19:30 | โดลนีย์ กูบิน | 2 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:59 | เอฟเค ซาราเยโว | 3 - 1 | FK Igman Konjic | 1-1 |
22:59 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 1 - 1 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:30 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2-0 |
22:15 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ก๋วยลีน่า | 1 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 1-0 |
05:30 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 3 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 2-1 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 2 - 1 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0 - 0 | โมนาคัส เอสซี | 0-0 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | FK Tikves Kavadarci | 1 - 0 | โปเบด้า | 1-0 |
19:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 1 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-1 |
19:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0 - 2 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-1 |
19:00 | Vlazrimi Struga | 2 - 2 | เบรกัลนิก้า สติป | 1-1 |
19:00 | ซิเล็กส์ | 1 - 1 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ฮัวชิปาโต้ | 4 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 3-0 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 3 - 0 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1-0 |
01:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2 - 1 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-1 |
01:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 3 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0-0 |
03:30 | โคโล โคโล่ | 2 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
04:05 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
16:30 | Jednota Banova | 1 - 1 | เอสเคเอฟซีเรด | 1-0 |
17:00 | Slavia TU Kosice | 2 - 0 | TJ Tatran Oravske Vesele | 1-0 |
17:00 | สลาเวีย | 2 - 0 | Oravske Vesele | 1-0 |
19:30 | TJ Banik Kalinovo | 1 - 3 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 1-1 |
19:30 | เอฟเค เบลูซา | 3 - 1 | Slovan Duslo Sala | 1-1 |
19:30 | OFK Malzenice | รอ | RSC Hamsik Academy | |
19:30 | MFK Snina | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 1-0 |
19:30 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0 - 2 | โนวี่เมสโต | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
18:45 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1 - 0 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0 - 5 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 0-0 |
19:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 3 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0-0 |
22:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 6 - 0 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 2-0 |
22:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 2 - 3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 1-2 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:00 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1 - 2 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 0-1 |
21:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 1 - 1 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
03:00 | เมมฟิส 901 | 0 - 1 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 2 - 0 | FK Aksu | 0-0 |
16:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-1 |
17:00 | เอฟเค อะตีราอู | 2 - 2 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1-2 |
19:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 3 | มาคฮ์ทาเรล | 0-2 |
ผลบอล เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
12:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 3 - 1 | เอฟซี โซล | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | อลาชเคิร์ต | 1 - 0 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
21:00 | ชีรัค | 0 - 5 | อารารัต | 0-2 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
19:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 1 - 2 | Rosenborg BK (w) | 1-0 |
19:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 3 - 1 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 2-1 |
19:00 | ลิน (ญ) | 1 - 1 | ทรอมโซ (ญ) | 1-0 |
19:00 | SK Brann (W) | 1 - 1 | วาเลเรนก้า (ญ) | 1-0 |
19:00 | อโวลเนส (ญ) | 2 - 1 | โรอาร์ (ญ) | 0-1 |
19:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 2 - 0 | อซานฟอทบอล (ญ) | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | ONS (w) | 3 - 2 | PK Keski Uusimaa (w) | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 1 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 0-0 |
18:20 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 2 - 5 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1-3 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 2 - 0 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี อากีลา | 1 - 0 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0-0 |
04:00 | Jocoro FC | 0 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-0 |
04:00 | ซีดี ฟาส | 3 - 1 | ซีดี ดรากอน | 1-0 |
04:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0 - 1 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
16:30 | มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17 | 0 - 4 | เวลส์(ญ) ยู17 | 0-1 |
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 1-0 |
21:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 1-1 |
23:30 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 1 - 1 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 0-0 |
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
20:00 | Jedinstvo Bijelo Polje | 1 - 0 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0-0 |
20:00 | Arsenal Tivat | 3 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0-0 |
20:00 | เอฟเครูดาร์ | 1 - 1 | Decic Tuzi | 1-0 |
22:59 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เอฟซี กากรา | 1 - 1 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-0 |
17:30 | เอฟซี ซิโอนี่ | 1 - 2 | ดีลา กอริ | 1-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1 - 6 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 0-4 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
01:30 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | 0 - 2 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1-1 |
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 2 - 1 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-1 |
00:00 | CD Achuapa | 0 - 3 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-3 |
01:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0 - 1 | Deportivo Xinabajul | 0-0 |
02:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 0 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอล FA ED OFF(Women) |
||||
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 1 - 0 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 0-0 |
21:00 | Loughborough Lightning (W) | 1 - 2 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | เคสลา เอฟเค | 0 - 4 | คาราบัค | 0-0 |
21:30 | ซาบาห์ เอฟเค | 2 - 1 | เอฟเค กาบาล่า | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
20:00 | โมลเด้ (ยู 19) | 3 - 2 | สตรอมก็อดเซต(ยู 19) | 3-1 |
20:30 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | 1 - 3 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 2 - 0 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 4 - 2 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 2-2 |
19:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 0 | เลชเช่(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | Taian Tiankuang(N) | 0 - 1 | Yanbian Longding | 0-1 |
13:00 | Zibo zi cheng(N) | 4 - 2 | ฮูวนาน บิลโลวส์ | 2-0 |
13:30 | Qinao FC(N) | 1 - 1 | Hainan Star | 0-1 |
13:30 | เฉวียนโจว หย่าซิน(N) | 3 - 0 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | โอลเดนเบอร์ก | 0-0 |
20:00 | อิงโกลสตัดท์ | 1 - 3 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-2 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0 - 5 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-2 |
18:00 | การท่าเรือ เอฟซี | 1 - 1 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:40 | นครราชสีมา เอฟซี | 1 - 1 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-0 |
19:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 0 - 0 | บีเนโซว | 0-0 |
16:15 | บานิค ออสตราว่า 2 | 2 - 0 | สโลวัคโก้ 2 | 1-0 |
16:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1 - 0 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 0-0 |
16:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 0 - 0 | เอสเค ซาปี้ | 0-0 |
16:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 2 - 0 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 1-0 |
16:15 | เวลเก เมซิริคิ | 1 - 3 | ฮลูชิน | 0-2 |
20:30 | โซคอล โบรซานี่ | 4 - 1 | เอฟเค พรีเปเร่ | 3-0 |
20:30 | โซคอล ฮุสตัน | 3 - 1 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 3 - 1 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-1 |
22:30 | เฮชบี โคเก(ญ) | 4 - 0 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 4-0 |
ผลบอล FIFA U17 ฟุตบอลโลกหญิง |
||||
18:00 | ไนจีเรีย (ญ) ยู17(N) | 3 - 3 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 1-0 |
21:30 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17(N) | 0 - 1 | สเปน(ญ) ยู17 | 0-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:50 | เอมิเรตส์ คลับ | 5 - 0 | Baynounah SC | 2-0 |
19:50 | ฮัทต้า คลับ | 6 - 2 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 4-1 |
19:55 | อัล อราบี | 0 - 1 | อัล ไทด์ | 0-1 |
19:55 | Gulf Heroes FC | 0 - 4 | ดูบา อัลฮัสซัน | 0-1 |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 1 - 1 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0 - 0 | เดอะ คอง | 0-0 |
19:15 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 3 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | FC Tiamo Hirakata | 1 - 3 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0-0 |
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 0 - 1 | รัน เมล อาโอโมริ | 0-0 |
11:00 | วาสป้า โออิตะ | 2 - 2 | โอซาก้า เอฟซี | 1-1 |
11:00 | โซนี่ เซนได | 0 - 0 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-0 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 3 - 1 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
19:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 3 - 2 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 2-1 |
19:30 | Hapoel Qalansawe | 3 - 0 | มัคคาบิ ทามร่า | 0-0 |
22:00 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 2 - 1 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1-1 |
02:30 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1 - 1 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
19:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 1 - 1 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
18:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 1 - 2 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 0-0 |
19:00 | โอโบโลน เคียฟ | 3 - 1 | FC Chernigiv | 2-1 |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | Penya Encarnada | 1 - 0 | เอฟซี ออร์ดิโน | 0-0 |
19:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 5 - 1 | เซนต์ จูเลีย | 2-0 |
22:00 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0 - 3 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-2 |
00:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0 - 1 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 0-0 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | Banga Gargzdai B | 2 - 4 | เอครานาส | 0-1 |
20:00 | Siauliai B | 0 - 1 | เนเวซิส | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0 - 0 | เจดีอาร์ สตาร์ | 0-0 |
20:30 | Hungry Lions | 3 - 0 | รีล คิงส์ | 1-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | PO Ahironas-Onisilos | 2 - 1 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1-1 |
19:30 | Omonia 29is Maiou | 2 - 0 | โอแทลลอส อเทียนัว | 0-0 |
19:30 | Olympiada Lympion | 3 - 4 | Xylotympou | 2-2 |
19:30 | MEAP Nisou | 1 - 2 | โอโมเนีย อราดิปปู | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 2 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-0 |
ผลบอล โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
22:00 | อัล ซีบ | 2 - 0 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | 1 - 1 | Veres Rivne U21 | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 0 - 0 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 0 - 1 | ลาส โรซัส | 0-0 |
17:30 | CD Galapagar | 0 - 5 | RSC International | 0-2 |
17:30 | Real Aranjuez CF | 1 - 3 | Ursaria | 1-0 |
17:30 | Aurrera de Vitoria | 1 - 2 | CD Padura | 0-1 |
17:30 | SD Huesca II | 1 - 2 | CF Illueca | 0-0 |
17:30 | เกตาเฟ่ บี | 3 - 0 | Torrejon CF | 0-0 |
17:30 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 3 - 1 | โปรตุเกตเรเต้ | 1-1 |
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0 - 2 | ซีดี โตรเปโซน | 0-0 |
17:45 | Molinense | 0 - 1 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 0-0 |
17:45 | Fundacio Esportiva Grama | 1 - 2 | UE Tona | 1-0 |
18:00 | SE Penya Independent | 2 - 2 | UD Poblense | 1-0 |
18:00 | Ted Contois Feng | 1 - 1 | CD Azuaga | 0-0 |
18:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 5 - 1 | Muleno CF | 4-0 |
18:00 | EG El Palmar | 2 - 1 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 0-0 |
18:00 | อัลเมเรีย บี | 3 - 0 | FC Malaga City NY | 1-0 |
18:00 | Barbastro | 2 - 0 | เอดี อัลมูร์เดวา | 2-0 |
18:00 | จะชนะ CD Cuarte Industrial [74%] | 0 - 0 | [60%] Epila CF | 0-0 |
18:00 | โตเลโด | 1 - 2 | CS Puertollano | 1-1 |
18:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 2 - 1 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 1-1 |
18:00 | ซีดี โควาดอนก้า | 0 - 0 | CD Llanes | 0-0 |
18:00 | Real Titanico Laviana | 3 - 1 | CD Colunga | 0-0 |
18:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 0 - 1 | CF Badalona B | 0-0 |
18:00 | Bollullos CF | 2 - 1 | ลูเซน่า | 0-1 |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1 - 1 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 0-1 |
18:00 | CD Calamonte | 2 - 1 | UC La Estrella | 1-1 |
18:00 | Racing Rioja B | 0 - 2 | CD Agoncillo | 0-1 |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0 - 2 | Casalarreina | 0-1 |
18:00 | UE Vilassar de Mar | 0 - 0 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
18:00 | ซีดี เอล ปาโล | 1 - 0 | ยูดี มาราเซน่า | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 1 - 1 | มอสโตเรส | 0-0 |
18:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 3 - 0 | Torredonjimeno | 1-0 |
18:00 | CD Binefar | 1 - 1 | ทามาร์ริตเตอร์ | 0-0 |
18:00 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 0 - 0 | CD Torrijos | 0-0 |
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 6 - 0 | Viveiro CF | 3-0 |
18:00 | Racing Villalbes | 3 - 0 | Atletico Arteixo | 2-0 |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-1 |
18:00 | Torrent C.F | 1 - 1 | Castellon B | 0-1 |
18:00 | กิโรน่า บี | 0 - 1 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 2 - 0 | ยูอี แซนท์ส | 1-0 |
18:00 | ซีดี การีนา | 3 - 2 | โคเรีย ซีเอฟ | 3-0 |
18:00 | พูเอนเต้ เจนิล | 2 - 0 | CD Rota | 0-0 |
18:15 | โมทริล ซีเอฟ | 0 - 0 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0-0 |
18:30 | SP Villafranca | 0 - 2 | โอลิเวนซา เอฟซี | 0-1 |
18:30 | ซีอี ยูโรปา | 1 - 0 | UE Rapitenca | 1-0 |
18:30 | เจเรซ | 1 - 3 | AD Llerenense | 1-2 |
18:30 | ซีดี คานิลลัส | 0 - 1 | CU Collado Villalba | 0-0 |
19:00 | นูมานเซีย 2 | 1 - 1 | CD Mirandes B | 0-0 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 2 - 2 | ลันซาโรเต้ | 0-0 |
20:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 4 - 1 | คลับ มาริโน่ | 3-0 |
21:30 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 0 - 1 | CD Cieza | 0-0 |
22:00 | Alcantarilla | 2 - 0 | คาราวากา เวอราครูซ | 0-0 |
22:00 | CD Robres | 2 - 1 | ซีเอ มอนซอน | 1-0 |
22:00 | CD Caspe | 1 - 0 | CF Calamocha | 0-0 |
22:00 | ซีดี ทุยล่าร์ | 0 - 2 | UD Llanera | 0-2 |
22:00 | Flat Earth FC | 1 - 1 | CD Paracuellos Antamira | 0-0 |
22:15 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 2 - 2 | อัลมาซาน | 1-1 |
22:30 | CD Utrillas | 1 - 0 | CD La Almunia | 0-0 |
22:30 | CD Marchamalo | 0 - 0 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 0-0 |
22:30 | เอสดีกามา | 3 - 1 | Atletico Albericia | 2-0 |
22:30 | เฮอร์คิวลีส2 | 1 - 2 | Atzeneta UE | 1-2 |
22:30 | Athletic Torrellano | 2 - 0 | Patacona | 1-0 |
22:30 | CP Montehermoso | 1 - 2 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | 0-0 |
22:30 | ลาโซลาน่า | 3 - 1 | Atletico Tomelloso | 1-1 |
22:30 | Quintanar Del Rey | 0 - 0 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-0 |
22:30 | เอสดี เรวิลลา | 2 - 1 | ยูซี คาร์เทส | 0-0 |
22:30 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 1 | UD Rayo Ibense | 1-1 |
22:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 1 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-1 |
22:30 | CA River Ebro | 1 - 0 | Pena Balsamaiso CF | 0-0 |
22:59 | CF Alondras | 0 - 1 | UD Ourense | 0-0 |
22:59 | ยูดี โซโมซาส | 2 - 0 | ซีดี ช็อกโก | 0-0 |
22:59 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 1 - 1 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 0-0 |
22:59 | CA Vianes | 0 - 3 | โอโยเนซา | 0-0 |
22:59 | อารันดิน่า | 2 - 0 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 1-0 |
22:59 | รีล เจน | 5 - 1 | CD Torreperogil | 3-1 |
22:59 | Paiosaco | 0 - 0 | Gran Pena | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0 - 0 | ซีดี คายอน | 0-0 |
22:59 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 1 - 0 | UP Plasencia | 1-0 |
22:59 | Azkoyen | 1 - 1 | CD คอร์เตส | 1-1 |
22:59 | CDFC La Calzada | 0 - 3 | นาซาร่า | 0-1 |
22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 2 - 1 | Calahorra B | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 2 - 1 | CD Becerril | 1-0 |
23:30 | กัวดาล | 2 - 0 | Aviles Stadium CF | 1-0 |
23:30 | CD Bullense | 3 - 1 | Racing Murcia | 0-0 |
23:45 | CD Huetor Tajar | 0 - 0 | Arenas Armilla | 0-0 |
00:00 | CD Pozoblanco | 2 - 0 | เซบีย่า ซี | 2-0 |
00:05 | ซานแอนดรู | 2 - 0 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 2-0 |
00:30 | At. Pulpileno | 1 - 1 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 1-1 |
00:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 4 - 0 | อายามอนเต ซีเอฟ | 4-0 |
00:45 | โอริฮูร่า | 3 - 1 | Gandia | 2-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 0 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
22:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0 - 0 | Olympique Dcheira | 0-0 |
22:00 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1 - 1 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1-0 |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | Attard | 1 - 4 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1-2 |
21:00 | มาร์ซา | 0 - 2 | Melita FC Saint Julian | 0-2 |
22:30 | เซนต์ แอนดรู | 3 - 1 | เซอร์ริกค์ | 2-1 |
23:30 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1 - 0 | ลิจา แอทเลติก | 1-0 |
01:00 | Vittoriosa Stars | 0 - 3 | สวีอิยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล GER D5 |
||||
20:00 | DJK Don Bosco Bamberg | 5 - 0 | FC Geesdorf | 2-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:30 | ปาร์นู เจเค | 1 - 7 | Viimsi MRJK | 1-3 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:00 | เอฟเค ลิด้า | 0 - 1 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 0-0 |
17:00 | Osipovichy | 0 - 1 | Volna Pinsk | 0-1 |
19:00 | Shakhter Soligorsk II | 0 - 0 | เอฟซี บาราโนวีชี | 0-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | นครปฐม เอฟซี | 1 - 1 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:00 | ระนอง เอฟซี | 1 - 1 | ตราด เอฟซี | 1-0 |
18:30 | อุดรธานี | 0 - 1 | ราชประชา เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ระยอง เอฟซี | 0 - 1 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
19:00 | Naft Misan | 0 - 4 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
19:00 | นาฟิต อัล ยันนูป | 1 - 2 | อัล ฮานลาบา | 0-0 |
19:00 | Newroz SC(IRQ) | 2 - 4 | อัล ซอลรา | 0-2 |
21:15 | Zakho | 0 - 1 | อัล นาจาฟ | 0-0 |
23:30 | Duhok | 0 - 0 | อาร์บิล | 0-0 |
00:30 | Al-Hudod | 2 - 0 | Al Talaba | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:30 | Astra Hungary Women | 0 - 2 | ETO กีโอรี่ (ญ) | 0-2 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 2 - 1 | IMT Novi Beograd | 0-1 |
19:00 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 0 - 0 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 0-0 |
19:00 | FK Vrsac | 0 - 0 | อินดิจา | 0-0 |
19:00 | FK Radnicki Novi Belgrad | 2 - 0 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ทราจัล | 2 - 1 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1-0 |
19:00 | Zlatibor Cajetina | 0 - 1 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-1 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | Gandzasar Kapan | 0 - 1 | Urartu II | 0-1 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 1 - 1 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 0-1 |
21:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 1 - 3 | Riga FC II | 1-2 |
22:59 | เจลกาว่า | 4 - 2 | ซาลาสปิลส์ | 1-2 |
ผลบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | El Alia | 0 - 0 | อัล-โตร่า | 0-0 |
20:00 | อัล-จาลิล | 3 - 2 | บราม่า | 1-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
17:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 2 - 1 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 0-1 |
17:00 | Suure-Jaani United (w) | 2 - 6 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 2-4 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | ABFF U19 (w) | 0 - 4 | Dnepr Mogilev (w) | 0-1 |
20:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | 0 - 3 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 0-1 |
22:00 | Dinamo Brest (W) | 1 - 3 | Smorgon (W) | 1-1 |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | อเบอร์ดีน (ญ) | 2 - 0 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) | 2-0 |
20:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 1 - 2 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 1-1 |
22:00 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 1-0 |
22:59 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 5 - 0 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | 3-0 |
22:59 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 0 - 0 | Partick Thistle (w) | 0-0 |
23:10 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 1 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 2 - 0 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | Brinje Grosuplje U19 | 0 - 4 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1 - 0 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-0 |
ผลบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
20:00 | แอฟริกาใต้ (ยู23) | 0 - 0 | โตโก(ยู23) | 0-0 |
21:00 | ตูนิเซีย(ยู 23) | 2 - 1 | คองโก (ยู 23) | 1-0 |
22:00 | แคเมอรูน(ยู23) | 0 - 0 | อังโกล่า(ยู 23) | 0-0 |
22:00 | กาน่า (ยู23) | 2 - 0 | โมซัมบิค(ยู23) | 1-0 |
22:59 | เบนิน(ยู23) | 3 - 1 | ซูดาน (ยู 23) | 2-0 |
00:00 | อัลจีเรีย (ยู 23) | 3 - 1 | คองโก (ยู 23) | 2-0 |
01:00 | อียิปต์ (ยู 23) | 1 - 0 | ซวาซิแลนด์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
21:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-1 |
21:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0 - 8 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0-4 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 2 - 1 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 1-1 |
21:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 1-1 |
01:45 | จะชนะ อาร์เซน่อล (ญ) [97%] | 3 - 1 | [25%] เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
17:30 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 7 - 1 | Tartu Kalev | 4-1 |
17:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 3 - 7 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 0-5 |
20:00 | Tallinna JK Legion B | 0 - 3 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | APLG Gdansk (w) | 1 - 1 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 1-1 |
20:00 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 1 - 1 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:10 | Expreso Rojo | 1 - 2 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
06:40 | จะชนะ ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) [73%] | 0 - 1 | [63%] ปาโตรนาโต ปารานา | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 1 - 2 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-1 |
18:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 2 - 1 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 2-1 |
22:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 1 | Colegio Aleman Valencia Women | 0-1 |
01:00 | ซีดี ตากอน(ญ) | 2 - 0 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ENG SD1 |
||||
22:00 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ | 0 - 2 | Biggleswade FC | 0-2 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 2 - 0 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1-0 |
20:30 | โคโม 2000(ญ) | 2 - 2 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 1-1 |
20:30 | Sampdoria (W) | 0 - 0 | Parma s (W) | 0-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | SC Moknine | 0 - 1 | Croissant Msaken | 0-1 |
20:30 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 0 - 1 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 0-1 |
20:30 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | 1 - 1 | สตาดา จาบีเซ็น | 1-1 |
20:30 | Sporting Ben Arous | 2 - 1 | อีเอส ซาร์ซิส | 0-0 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 0 - 3 | FK Sloga 1934 Vinica | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
17:00 | วอร์เดอร์แลนด์(ญ) | 1 - 0 | Neulengbach Woman | 1-0 |
17:30 | BW Linz (W) | 1 - 1 | Austria Wien (W) | 1-0 |
22:30 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 8 - 0 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 4-0 |
ผลบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 8 - 1 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 5-1 |
22:59 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 2 - 2 | เชลซี(ยู21) | 0-0 |
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:30 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 0 - 0 | CSKA 1948 Sofia II | 0-0 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก คัพ |
||||
20:30 | Daring Echternach | 0 - 7 | US Mondorf-les-Bains | 0-0 |
21:00 | Bettembourg | 1 - 4 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-3 |
21:00 | แอตเซลล่า | 2 - 2 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1-1 |
21:00 | Mondercange | 0 - 2 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 0-0 |
21:00 | US Feulen | 1 - 2 | FC Berdenia Berbourg | 0-0 |
21:00 | Blo Weiss Medernach | 1 - 4 | Luxembourg City | 0-1 |
21:00 | Avenir Beggen | 0 - 3 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-1 |
21:00 | ซีเอส เกรเวนมาเชอร์ | 0 - 2 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 0-0 |
21:00 | FC CeBra 01 | 1 - 6 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0-5 |
21:00 | จิวเนสเซ่ | 0 - 1 | FC Wiltz 71 | 0-0 |
21:00 | US Rumelange | 3 - 1 | Jeunesse Schieren | 2-0 |
21:00 | FC Schengen | 1 - 1 | โฟล่า เอสซ์ | 0-0 |
21:30 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 1 - 0 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 1-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-0 |
11:00 | มิยาซากิ | 1 - 0 | Ban Di Tesi Iwaki | 1-0 |
11:00 | ไกนาเร โตโตริ | 1 - 1 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 0-0 |
11:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 1 - 2 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0-1 |
11:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 2 - 3 | มาบาริ เอฟซี | 2-2 |
11:05 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 2 - 1 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 1-0 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 2 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0-0 |
12:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0 - 0 | เอฟซี กิฟู | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0 - 0 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 0-0 |
19:00 | เลช พอซนาน 2 | 1 - 1 | วิสลา พูลาเว่ | 1-1 |
00:30 | KP Calisia Kalisz | 5 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 4-2 |
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | เกาลูน ซิตี้ | 2 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 1-1 |
14:30 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 2 - 3 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 1-2 |
14:30 | Kai Jing | 1 - 1 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 0-1 |
14:30 | ชาทิน | 4 - 1 | วอง ไท ซิน | 2-0 |
14:45 | ซิติเซ่น | 5 - 1 | Kwai Tsing District FA | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
21:30 | ซาอุดีอาระเบีย | 0 - 0 | ฮอนดูรัส | 0-0 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 1 - 0 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เอเอสซี จาราฟ | 1 - 0 | CNEPS Excellence | 1-0 |
23:30 | Casa Sports Zinguinchor | 2 - 0 | US Goree | 2-0 |
23:30 | Teunhueth FC | 1 - 0 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 0-0 |
23:30 | พิกินี | 1 - 0 | Diambars | 0-0 |
23:30 | Linguere | 5 - 0 | AS Dakar Sacre Coeur | 2-0 |
23:30 | Mbour | 1 - 1 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 0-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0 - 1 | Accra Lions | 0-0 |
22:00 | Legon Cities FC | 1 - 1 | Berekum Chelsea | 0-0 |
22:00 | Bechem United | 1 - 0 | Kotoku Royals FC | 0-0 |
22:00 | Nsoatreman FC | 3 - 0 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
22:00 | Medeama SC | 0 - 1 | อาดัวน่าสตาร์ส | 0-1 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
01:00 | มอนต้า เอฟซี | 2 - 1 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 1-1 |
01:00 | Buhos ULVR | 1 - 1 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 0-0 |
03:30 | CD Independiente Juniors | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 1-1 |
06:00 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 2 - 0 | Chacaritas SC | 1-0 |
ผลบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | Faulkland | 0 - 2 | Dunbeholden FC | 0-1 |
03:00 | Molynes United | 3 - 2 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 2-1 |
03:00 | เวเร ยูไนเต็ด [55%] | รอ | [77%] คาวาเลียร์ เอฟซี จะชนะ | |
03:15 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1-0 |
05:30 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 3 - 0 | Chapelton | 2-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | 1 - 0 | รอสต็อก ยู17 | 0-0 |
17:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | 1 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | 3 - 0 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 4 - 1 | Niendorfer TSVU17 | 0-0 |
17:00 | Saarbrucken(U17) | 1 - 3 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 1 - 1 | เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | โบคุ่ม (ยู 17) | 4 - 1 | พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) | 0-0 |
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 2 - 1 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 0-0 |
19:00 | Astoria Walldorf U17 | 0 - 2 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | SV Deutz 05 U17 | 1 - 2 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 8 - 0 | Fortuna Koln U17 | 0-0 |
21:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | 4 - 2 | Jahn Regensburg (U17) | 0-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 2 - 1 | เอร์กูเลส | 0-1 |
17:30 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
18:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 1 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-1 |
18:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 3 - 0 | เรอัล เบติส 2 | 1-0 |
18:00 | ซีดี เอโบร | 1 - 1 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1-1 |
18:00 | CD Atletico Paso | 2 - 4 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1-3 |
18:00 | Cerdanyola del Valles | 0 - 0 | ซีดี โคเรีย | 0-0 |
18:00 | ซีดี เตรรา | 2 - 1 | มัล เมนอร์ | 1-1 |
18:00 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0 - 2 | คาดิส 2 | 0-0 |
18:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 0 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | โครูโช่ เอฟซี | 1 - 2 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
18:00 | เรอัล เอวิเลส | 2 - 1 | เอสดี ลาเรโด | 1-1 |
18:00 | CE Manresa | 4 - 3 | ยูดี ออร์ซิร่า | 1-2 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 2 - 1 | Ibiza Islas Pitiusas | 0-0 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0 - 0 | มายอร์ก้า 2 | 0-0 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 1 - 4 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-2 |
18:00 | CD Diocesano [69%] | 0 - 1 | [67%] UD Socuellamos | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 0 - 0 | CD Estebona | 0-0 |
18:45 | เลกาเนส บี | 2 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 2-0 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:30 | เตรูเอล | 0 - 0 | เออี พรัท | 0-0 |
22:30 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0 - 0 | จี.เซโกเบียน่า | 0-0 |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 0 - 2 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 2 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 2-0 |
22:59 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 1 - 0 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 1-0 |
22:59 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 0 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 2 - 0 | ซีดี ซาน โรเก้ | 2-0 |
22:59 | Arenteiro | 3 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 2-1 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 0 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0-1 |
22:59 | แตร์ราสซ่า | 1 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0-0 |
22:59 | ออร์ฟาโร | 2 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 1-0 |
22:59 | ซีดี อิซาร่า | 4 - 0 | อลาเบส 2 | 2-0 |
22:59 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 1 | เอสดี เกอร์นิกา | 1-1 |
23:30 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 2 - 1 | ซีเอซิลบอลเนโร | 1-0 |
01:00 | Bergantinos CF | 1 - 2 | กอมโปสเตลา | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
21:00 | ซารัน (ยู 19) | 1 - 1 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 3 - 3 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 3 - 1 | FC Astoria Walldorf(U19) | 1-0 |
17:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 0 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 2 - 4 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 1 - 2 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 1 - 0 | บอนเนอร์ (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 6 - 0 | ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) | 4-0 |
19:00 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 2 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0 - 4 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
19:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 0 - 0 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0-0 |
19:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0 - 5 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0-3 |
20:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1 - 1 | Phonix Lubeck | 0-1 |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0 - 2 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-0 |
20:00 | เบรเมอร์ เอสวี | 0 - 1 | ซังค์ เพาลี 2 | 0-1 |
20:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 3 - 1 | เฮสเซ่น คาสเซล | 3-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2 - 1 | SG Barockstadt | 1-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | เอฟซี บราชอฟ | 4 - 0 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 1-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
19:00 | คอนคอร์เดีย | 4 - 1 | ลังเงนทาล | 2-0 |
20:30 | มูริ | 2 - 1 | Koniz | 0-0 |
21:00 | บาสเซโคร์ท | 2 - 2 | Neuchatel Xamax FCS U21 | 2-0 |
21:00 | เบียล เบียนนี่ | 0 - 1 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 0 - 0 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
16:30 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 1 - 1 | SC Gofis | 0-0 |
17:00 | WSG Swarovski Tirol B | 2 - 3 | เอสซี ชวาส | 0-2 |
20:00 | Worgl Obi SV | 0 - 2 | เอสวีจี ไรชีเนา | 0-2 |
20:00 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 2 - 2 | เอสวี เซเคอเคน | 1-1 |
20:00 | เอสวี โกรดิก | 0 - 0 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 0-0 |
20:00 | เอสวี คูเคิล | 1 - 3 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 1-2 |
20:00 | SV Fugen | 4 - 1 | SPG Motz/Silz | 1-1 |
20:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 3 - 0 | SC Golling | 1-0 |
20:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 2 - 2 | ยูเอสเค อานิฟ | 2-1 |
20:00 | OTSU Hallein | 1 - 3 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 1-0 |
21:00 | FC Brauerei Egg | 3 - 2 | เอสซี เบรเกนซ์ | 1-0 |
21:00 | RW Rankweil | 1 - 3 | เรนดอร์ฟ อัลทัช บี | 1-1 |
21:00 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 3 - 0 | เอสซี คาลสดอฟ | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2 - 0 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 2-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
21:00 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 4 - 4 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 2-3 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 0 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-0 |
17:30 | Erzin Belediyespor | 4 - 2 | คาสทาโมนุสปอร์ | 2-1 |
18:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อีร็อกสปอร์ | 1 - 2 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-1 |
18:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 1 - 1 | Bursa Niluferspor AS | 0-0 |
18:00 | ซองกุลดัค | 0 - 2 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
18:00 | ดัคซีสปอร์ | 1 - 2 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
18:00 | อดิยามานสปอร์ | 1 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Yeni Diyarbakirspor | 2 - 2 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
18:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 1 | Bukaspor | 0-0 |
22:00 | 24 Erzincanspor | 2 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | Ispartaspor | 0 - 3 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 1 | โครัม เอฟเค | 1-1 |
22:59 | บาลิเคซิสปอร์ | 0 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เฟธิเยสปอร์ | 1 - 1 | ซาริเยอร์ | 1-1 |
22:59 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 2 | โซมาสปอร์ | 2-1 |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | Karaman Belediyesi Spor | 2 - 0 | Yeni Amasya Spor | 2-0 |
18:00 | Nevsehirspor Genclik | 1 - 1 | Kutahyaspor | 1-1 |
18:00 | Arguvan | 1 - 1 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 1-0 |
18:00 | Efeler 09 | 1 - 0 | Osmaniyespor | 0-0 |
18:00 | Artvin Hopaspor | 1 - 0 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Musspor | 1 - 2 | Aksarayspor | 0-1 |
18:00 | Darica Genclerbirligi | 1 - 0 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1-0 |
18:00 | 76 Igdir Belediye spor | 8 - 0 | Eynesil | 4-0 |
18:00 | ออฟสปอร์ | 1 - 1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 0-0 |
18:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0 - 0 | Kestel | 0-0 |
18:00 | EdirnesporGenclik | 0 - 2 | อลาซิกสปอร์ | 0-1 |
18:00 | Yeni Altindag BS | 1 - 0 | Agri 1970 Spor | 1-0 |
18:00 | Yldrm Belediyesispor | 1 - 0 | Halide Edip Adivarspor | 1-0 |
18:00 | Erbaaspor S | 4 - 3 | Sapanca Genclikspor | 2-0 |
18:00 | Kepez Belediyespor | 2 - 0 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 1-0 |
18:00 | Bayrampasa | 0 - 1 | Turk Metal Kirikkale | 0-0 |
18:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 0 | Kusadasispor | 1-0 |
18:00 | Karaman Belediyespor | 2 - 3 | Ayvalikgucu Belediyespor | 2-1 |
22:59 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 2 - 1 | ยอมราสปอร์ | 1-0 |
22:59 | ออร์ดูสปอร์ | 2 - 0 | Bulvarspor | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
14:00 | SKA Khabarovsk II | 3 - 1 | โซโคล ซาลาตอฟ | 3-0 |
15:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0 - 3 | FK Sakhalinets | 0-0 |
16:00 | Dinamo Vladivostok | 1 - 0 | เซนิต เปนซา | 0-0 |
16:30 | เอฟเค อูราล-2 | 3 - 2 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1-0 |
16:30 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 2 - 3 | ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ | 2-1 |
17:00 | อัมคาร์ เพิร์ม | 1 - 0 | เชลยาบินสค์ | 0-0 |
17:00 | FK Znamya Noginsk | 2 - 0 | เอฟเค โคลอมนา | 1-0 |
17:00 | FK Khimik-Avgust | 2 - 2 | โนสต้า โนโวทรอย | 1-0 |
17:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 2 - 2 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0-0 |
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 2 - 2 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 1-2 |
18:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0 - 1 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
18:00 | FK Kosmos Dolgoprudny | 2 - 2 | ซัลยุต | 1-0 |
18:00 | FC Tver | 0 - 2 | สปาร์ตัก โคสโตรมา | 0-2 |
18:00 | Khimik Dzerzhinsk | 1 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-0 |
18:00 | Dynamo Vologda | 1 - 0 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 1-0 |
18:00 | Yadro St. Petersburg | 0 - 2 | Elektron VN | 0-1 |
18:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1 - 1 | Baltika-BFU Kaliningrad | 0-1 |
19:00 | ดินาโม มอสโก บี | 0 - 2 | เอฟซี มูรอม | 0-2 |
19:00 | Rodina Moskva III | 0 - 3 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-2 |
20:00 | คิมกี้(สำรอง) | 0 - 2 | เอฟเค การูก้า | 0-1 |
20:00 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 1 - 1 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 0-1 |
ผลบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:00 | อัลไอน์ (ยู 21) | 2 - 2 | ชาบับ ดูไบ (ยู 21) | 1-1 |
20:00 | ดิบา อัล-ฟูไจรัช (ยู 21) | 2 - 1 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 0-1 |
20:00 | อัล นาสร์ (ยู 21) | 4 - 1 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 2-1 |
20:00 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | 3 - 2 | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | เมียวดี เอฟซี | 2 - 1 | เอยาวะดี ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | Bulawayo Chiefs | 2 - 1 | Herentals FC | 0-1 |
20:00 | Cranborne Bullets | 0 - 0 | Triangle FC | 0-0 |
20:00 | ไดนาโมส์ เอฟซี | 0 - 0 | Highlanders FC | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1 - 3 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-1 |
01:30 | เคลย์โพล | 1 - 1 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | ยัง สปอร์ต | 0 - 0 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 0-0 |
21:00 | Djiko FC de Bandjoun | 0 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
21:30 | FC Gazelle | 0 - 1 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 0-0 |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | Etincelles | 2 - 1 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 2-0 |
20:00 | Gasogi Utd | 0 - 1 | เอเอส คิกาลี | 0-0 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | อุกเยนอคาเดมี | 3 - 1 | Paro Rinpung FC | 0-0 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Cuando Cubango | 1 - 1 | Isaac de Benguela | 0-0 |
21:00 | Santa Rita FC | 1 - 1 | Wiliete | 0-0 |
21:30 | Sporting de Benguela | 0 - 1 | Sporting Cabinda | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
22:15 | Potencia | 2 - 2 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 1-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | Stella Club d'Adjame | 1 - 0 | ยูเอสซี บัสซาม | 0-0 |
01:00 | AS Denguele | 3 - 2 | ES Bafing | 3-0 |
ผลบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | Hilal El Fasher | 0 - 2 | Hay Al-Arab | 0-0 |
21:00 | Khartoum Al Watani | 3 - 0 | Al-Ahly Merowe | 0-0 |
ผลบอล กัลกัตตา Football League |
||||
15:30 | Bhawanipore | 1 - 1 | อารยัน | 1-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 1 - 1 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0-1 |
06:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 1 - 0 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | กบินทร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เกาะกวาง | 1-0 |
15:30 | ทหารบก เอฟซี | 4 - 5 | สมุทรสาครเอฟซี | 2-0 |
15:30 | จังหวัดจันทบุรี | 1 - 2 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
15:30 | ยาลอซิตี้ | 1 - 1 | พัทลุง เอฟซี | 0-0 |
15:30 | พะเยา เอฟซี | 1 - 2 | น่าน เอฟซี | 0-0 |
15:30 | สโมสรฟุตบอลยโสธร ยูไนเต็ด) | 1 - 0 | สกลนคร เอฟซี | 0-0 |
15:30 | Inter Bangkok | 2 - 1 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
15:30 | Pluakdaeng United | 3 - 1 | ฉะเชิงเทรา | 0-1 |
15:30 | Singha GB Kanchanaburi | 4 - 2 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 0-0 |
15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | กำแพงเพชร | 0-0 |
16:00 | Young Singh United | 4 - 1 | Mueang Kon D United | 0-0 |
17:00 | บางกอก เอฟซี | 5 - 3 | Royal Thai Air Force FC | 1-0 |
17:00 | Kong Krailas United | 1 - 2 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | Phuket Andaman | 2 - 1 | ปัตตานี | 1-0 |
18:00 | Nakhon Ratchasima United FC | 0 - 1 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
18:00 | สระบุรี เอฟซี | 0 - 0 | อ่างทอง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
17:00 | ยูเนี่ยนอินส์บรุค | 0 - 3 | SV Vols | 0-3 |
20:00 | St.Polten Amateure | 1 - 1 | ASV Spratzern | 1-0 |
20:00 | Haitzendorf [63%] | 5 - 1 | [76%] Langenrohr จะชนะ | 2-0 |
ผลบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 2 - 0 | เซลิท | 2-0 |
20:00 | โอทรานท์ | 3 - 0 | เอฟเค เบราเน | 1-0 |
20:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0 - 0 | FK Mladost DG | 0-0 |
20:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 2 - 1 | โอเอสเค อิกาโล | 2-1 |
20:00 | เอฟเคเซต้า | 2 - 1 | เอฟเค การ์เบจ | 0-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:30 | Antwerp B | 1 - 3 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 0-1 |
21:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 2 - 0 | Royal Knokke | 0-0 |
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | 2 - 1 | Patro Eisden | 0-0 |
21:00 | URS Lixhe-Lanaye | 1 - 3 | Leuven B | 0-0 |
ผลบอล ชเลสวิกลีกา |
||||
19:00 | เอสวี ฟรีเชีย 03 | รอ | SV Todesfelde |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
19:30 | KS Wiazownica | 0 - 3 | LKS Lagow | 0-1 |
20:00 | วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 1 - 2 | Orleta Radzyn Podlaski | 0-2 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | 3 - 4 | CD Aguila Reserves | 2-4 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | Green Buffaloes | 0 - 1 | กรีน อีเกิลส์ | 0-0 |
20:00 | ซานาโก | 0 - 0 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 0-0 |
20:00 | Buildcon FC | 0 - 0 | NAPSA Stars | 0-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | รอ | ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) |
ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
17:00 | คูการิค(ยู 19) | 4 - 6 | IMT Novi Beograd U19 | 2-2 |
18:45 | TSC Backa Topola U19 | 3 - 1 | OFK Vrsac U19 | 2-1 |
18:45 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 2 - 2 | เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) | 1-0 |
18:46 | FK Radnicki Beograd U19 | 1 - 1 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 0-1 |
19:35 | FK Graficar Beograd U19 | 2 - 3 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
16:15 | เบอโน่ 2 | 0 - 0 | Sumperk | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:45 | HEBC Hamburg | 0 - 2 | อัลโตน่า 93 | 0-1 |
19:00 | TuS Schwachhausen | 4 - 1 | BTS Neustadt | 2-1 |
19:05 | SV Hemelingen | 5 - 2 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 2-1 |
19:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 1 - 3 | SC Staaken | 0-2 |
20:00 | วีเอฟซี พลูเอน | 5 - 2 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 1-1 |
20:00 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 4 - 3 | SC BW 94 Papenburg | 0-2 |
20:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 0 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0-0 |
20:30 | SV Rugenbergen | 0 - 3 | แฮมม์ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 4 - 1 | เรติงเกน เอสวี | 1-1 |
21:00 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 0 - 2 | BC Viktoria Glesch Paffendorf | 0-1 |
21:00 | เฮนเนส 05 | 2 - 0 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 2-0 |
21:00 | SpVg Schonnebeck | 5 - 1 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 3-1 |
21:00 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 2 - 2 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0-1 |
21:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 2 - 4 | TS Woltmershausen | 2-2 |
21:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 1 - 0 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | Rielasingen Arlen | 1 - 1 | น็อตตินเก้น | 0-1 |
21:00 | SV Westfalia Rhynern | 1 - 3 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-1 |
21:00 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | รอ | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | |
21:00 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี | รอ | SpVgg Vreden 1921 | |
21:00 | จะชนะ FC Eintracht Rheine [78%] | 5 - 3 | [66%] SG Finnentrop/Bamenohl | 2-0 |
21:00 | FC Union Tornesch | รอ | TSV Buchholz 08 | |
21:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 5 - 0 | SF Hamborn 07 | 0-0 |
21:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 0 - 2 | SC Spelle-Venhaus | 0-2 |
21:00 | ฮัวร์ท | 2 - 2 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 1-0 |
21:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 2 - 3 | เอฟซี คลีฟ | 0-1 |
21:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1 - 0 | Schwarz-Weiss Essen | 0-0 |
21:00 | Viktoria Griesheim | 1 - 1 | SV Weidenhausen | 0-0 |
21:00 | FC Eddersheim | 2 - 0 | FSV Fernwald | 1-0 |
21:00 | MSV Pampow | 0 - 0 | TuS Makkabi Berlin | 0-0 |
21:00 | TSV Victoria Clarholz | รอ | เอนด์เทบรูกค์ | |
21:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | รอ | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | |
21:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | รอ | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | |
21:15 | SpVg Frechen 20 | 0 - 0 | Fortuna Koln II | 0-0 |
21:15 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 4 - 0 | เอฟซี เครย์ | 0-0 |
21:30 | DJK Teutonia St.Tonis | 2 - 2 | เอฟซี มอนไฮม์ | 0-1 |
21:30 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 4 - 1 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 1-0 |
21:30 | TuS Kirchberg 1909 | รอ | Engers | |
21:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 0 - 1 | MSV Dusseldorf | 0-1 |
21:30 | จะชนะ Eintracht Hohkeppel [78%] | 2 - 0 | [66%] Konishisdorf | 1-0 |
21:30 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 1 - 3 | วีกเบอร์ก บีค | 0-0 |
21:30 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | รอ | อดัม แซม บีค |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
02:00 | เอดี การ์เมลิต้า | 3 - 0 | Municipal Garabito | 3-0 |
02:00 | ลิมอน เอฟซี | 2 - 1 | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด | 1-1 |
02:00 | Municipal Turrialba | 1 - 3 | Futbol Consultants Moravia | 1-2 |
02:00 | จะชนะ AD Sarchi [76%] | 3 - 2 | [62%] AD Cofutpa | 2-0 |
02:00 | San Jose Costa Rica | 1 - 0 | AD Cariari Pococi | 0-0 |
02:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 2 - 3 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 1-1 |
02:00 | Escorpiones Belen | 3 - 2 | Santa Ana | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
03:30 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 0 - 0 | Coatepeque | 0-0 |
03:30 | Juventud Pinulteca FC | 1 - 0 | Nueva Concepcion | 0-0 |
04:00 | คลับ ออโรร่า | 3 - 2 | CD Suchitepequez | 1-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
08:30 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | Northern Rovers (W) | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | รอ | ทาทาบันย่า | |
17:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 2 - 1 | Vasas SC II | 2-0 |
17:00 | ETO กีโอรี่ 2 | 1 - 1 | RCO Agde | 0-0 |
17:00 | อูจเปสต์ 2 | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | |
18:00 | โกมาโรม วีเอสอี | รอ | Kelen SC | |
19:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 3 - 1 | Zalaegerszegi TE II | 2-1 |
19:00 | เซกรัล | รอ | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | |
19:00 | DEAC | 1 - 0 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 1-0 |
19:00 | Technoroll Teskand KSE [68%] | 1 - 6 | [76%] Gyirmot SE II | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
19:30 | NK TOSK Tesanj | 3 - 0 | NK Vis Simm-Bau | 1-0 |
20:00 | FK Sloboda Mrkonjic Grad | 0 - 2 | Sloboda Novi Grad | 0-0 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เรอัล เอสเทล | 2 - 2 | มานากัว เอฟซี | 1-0 |
08:00 | จาลาปา | 1 - 2 | ดิเรียนเกน | 1-1 |
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 2 - 0 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 0-0 |
05:00 | จะชนะ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ [79%] | 1 - 0 | [100%] Matagalpa FC | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:00 | HV CV Quick | 1 - 1 | ยูเอ็นเอ | 1-0 |
20:00 | วีวี ดอนเกน | 2 - 2 | ยูดีไอ 19 | 1-0 |
20:30 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 1 - 4 | เอดีโอ 20 | 0-2 |
ผลบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 1-0 |
19:00 | คลีบ (ญ) | 5 - 0 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | 1-0 |
19:00 | KIL/Hemne (w) | 0 - 1 | Honefoss (w) | 0-1 |
19:00 | เมดกิลา (ญ) | 5 - 1 | Ovrevoll Hosle(w) | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
21:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 5 - 1 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 3-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
08:00 | กูเทียเรส | 1 - 1 | FADEP Mendoza | 1-0 |
01:00 | CA Accion Juvenil Tiro y Gimnasia | รอ | CA Ticino | |
02:00 | Defensores de Glew | 3 - 1 | CD San Vicente | 2-1 |
02:00 | จะชนะ Argentino de Rancagua [73%] | 1 - 3 | [65%] Argentino Pergamino | 1-0 |
02:00 | Club Atletico Uruguay | 0 - 0 | Deportivo Achirense | 0-0 |
02:00 | อาร์เจนติโน เพนาโรล | 0 - 1 | 9 de Julio Morteros | 0-1 |
02:00 | CA Belgrano Parana | 3 - 1 | Huracan Diamante | 2-0 |
02:00 | Atletico Chascomus | 2 - 1 | CSYD Veronica | 1-0 |
02:00 | CA Camioneros Cordoba | 3 - 1 | Centro Cultural Alberdi Rio Cuarto | 1-1 |
02:00 | Sportivo Baradero | 4 - 0 | Belgrano Zarate | 1-0 |
02:00 | Union Santiago | 2 - 0 | Talleres Nueva Esperanza | 0-0 |
02:00 | CA Villa Alvear | 1 - 1 | Boca Juniors Quitilipi | 0-1 |
02:00 | Regatas de San Nicolas | 6 - 1 | CD Villa Sanguinetti | 5-0 |
02:00 | Defensores La Esperanza | 1 - 1 | Parana FC San Pedro | 1-0 |
02:01 | Unidos de Olmos | 2 - 0 | AD El Salado | 1-0 |
03:00 | Argentino Mendoza | 3 - 1 | Lujan Sport Club Mendoza | 1-1 |
03:00 | Velez Oliva | 0 - 1 | Deportivo Colon CC | 0-0 |
03:00 | อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา | 7 - 0 | Club Atletico Terry | 3-0 |
03:00 | Costa Brava | 1 - 1 | อัลเวียร์ | 1-0 |
03:00 | CA Juventud Alianza | 1 - 0 | CA Colon Junior | 1-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ | 1 - 2 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 0-1 |
03:00 | Sportivo Villa Quebrada | 1 - 0 | Club General San Martin Merlo | 0-0 |
03:30 | La Mona 44 | 0 - 3 | Talleres de Perico | 0-2 |
03:45 | Club Sportivo 9 de Julio | 3 - 0 | Deportivo Municipal AM | 2-0 |
03:47 | Atenas | 4 - 1 | CA Las Palmas | 2-0 |
05:00 | CA Union Alicia | รอ | DYC Union Oncativo | |
05:00 | Pena Deportiva Boquense | 0 - 3 | La Emilia | 0-2 |
05:30 | Leandro N. Alem Villa Nueva | รอ | Universitario de Cordoba | |
05:30 | Colonial De Ferre | 1 - 3 | Club Atlético El Linqueño | 0-3 |
06:00 | เบน เฮอร์ ราฟาเอลา | 1 - 0 | AD Juventud Esperanza | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
20:00 | ริงโคบิง | 5 - 3 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 5-1 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | NK Croatia Zmijavci | 0 - 2 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-2 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | Glebe North FC | 0-1 |
19:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 5 - 2 | Kilnamanagh AFC | 2-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ซิมบ้า | 5 - 0 | มทิปวา ชูการ์ | 1-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
17:00 | ZNK Cerklje (w) | 0 - 2 | แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) | 0-1 |
20:00 | ZNK Ljubljana (W) | 1 - 8 | ZNK Pomurje (w) | 0-5 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:45 | Cadiz (w) | 3 - 2 | อัลไดอา(ญ) | 0-1 |
18:00 | San Ignacio (w) | 1 - 3 | Eibar B (W) | 1-3 |
18:00 | Seccio Esportiva AEM (w) | 1 - 5 | โอซาซูนา(ญ) | 1-2 |
18:00 | UD Granadilla Tenerife Sur B (w) | 0 - 1 | Cacereno (W) | 0-0 |
18:00 | AD Son Sardina (w) | 6 - 3 | ซานต์ กาเบรียล(หญิง) | 3-1 |
18:00 | Collerense Women | 3 - 2 | CD Riudoms W | 1-0 |
18:00 | Racing Santander II (W) | 3 - 3 | Anorga KKE (w) | 1-1 |
18:15 | Victoria CF Coruna (W) | 1 - 0 | Umia CF (w) | 0-0 |
18:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 3 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-0 |
19:00 | CD Juan Grande (w) | 1 - 1 | รีล โอเวียโด (ญ) | 1-0 |
19:00 | Olimpico de Leon (W) | 1 - 0 | Victoria FC Santiago (W) | 0-0 |
22:00 | Vic Riuprimer Refo (w) | 2 - 0 | CD Castellon (W) | 1-0 |
22:30 | CD Atletico Lince (W) | 0 - 2 | Futbol Ellas CFF (W) | 0-2 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | Palmese 1914 | 2 - 0 | COS Sarrabus Ogliastra | 0-0 |
20:00 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 3 - 1 | ออร์ซ่าเชอน่า | 0-1 |
20:00 | Ilvamaddalena | 3 - 2 | เอสเอส โนล่า 1925 | 0-0 |
20:30 | Asti | 1 - 0 | Chisola | 0-0 |
20:30 | Castanese | 1 - 2 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-0 |
20:30 | Pinerolo FC | 0 - 0 | Derthona | 0-0 |
20:30 | เซสตริ เลเวนเต | 1 - 0 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | ASD Alcione | 1 - 1 | USD Casatese | 1-0 |
20:30 | SC Caronnese | 2 - 2 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 0-0 |
20:30 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 3 - 0 | Desenzano Calvina | 2-0 |
20:30 | ลูเมซซานี่ | 2 - 0 | Real Calepina FC | 1-0 |
20:30 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 2 - 0 | A.S.D. Torviscosa | 1-0 |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 1 - 2 | ปอร์โต้กรูโร | 0-1 |
20:30 | คลอเดียนเซ่ | 2 - 1 | ยูเอส เอดลิเซ | 2-1 |
20:30 | คาร์ปิ | 2 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
20:30 | Bagnolese | 0 - 1 | Riccione | 0-1 |
20:30 | ราเวนน่า | 0 - 2 | Sammaurese | 0-1 |
20:30 | ACD SantAngelo | 1 - 1 | Lentigione | 0-0 |
20:30 | ASD Flaminia Civita Castellana | 1 - 0 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 0-0 |
20:30 | กรอสเซโต้ | 1 - 0 | Orvietana | 0-0 |
20:30 | ปอนซัคโค | 2 - 0 | เอเอสออสเตียแมร์ | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 2 - 2 | Tau calcio | 1-1 |
20:30 | Asd Pineto Calcio | 1 - 0 | ชีติ | 0-0 |
20:30 | Team Nuova Florida | 3 - 0 | ซาน นิโคโล | 0-0 |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 2 - 1 | ASD Montegiorgio | 2-0 |
20:30 | Vastese | 3 - 1 | Vastogirardi | 0-0 |
20:30 | เอพริลเลีย | 0 - 1 | ปากาเนเซ่ | 0-1 |
20:30 | Omnia Bitonto | 0 - 1 | นาร์โด | 0-0 |
20:30 | Casarano | 1 - 1 | บาร์เลตต้า | 0-1 |
20:30 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 2 - 0 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1-0 |
20:30 | USD Lavello | 1 - 0 | กลาดิเอเตอร์ | 0-0 |
20:30 | โนเซริน่า | 2 - 3 | ทีมอัลตามูรา | 0-1 |
20:30 | Santa Maria | รอ | Real Agro Aversa | |
20:30 | ASD San Luca | 1 - 0 | FC Lamezia Terme | 0-0 |
20:30 | วิโบเนเซ่ | 2 - 1 | Cittanova Interpiana | 1-0 |
20:30 | เอเอสดี บรา | 2 - 2 | เคียรี่ | 2-0 |
20:30 | เฟซซาเนเซ่ | 2 - 2 | FC Vado | 1-1 |
20:30 | เลคนาโน | 3 - 0 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1 - 2 | USD Pont Donnaz | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 1 - 1 | Sona | 1-1 |
20:30 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 0 - 0 | เซเรกโน่ | 0-0 |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 2 - 0 | US Breno | 0-0 |
20:30 | Cjarlins Muzane [69%] | 1 - 2 | [69%] ASD Cartigliano | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 4 - 1 | วิลลาฟรองคา | 3-0 |
20:30 | Aglianese | 2 - 0 | สแกนดิคซิ | 1-0 |
20:30 | US Corticella | 1 - 2 | Real Forte Querceta | 1-0 |
20:30 | ฟอร์ลิ | 3 - 0 | ASD Fanfulla | 1-0 |
20:30 | Nerostellati Pratola | 2 - 0 | Correggese Calcio | 1-0 |
20:30 | Salsomaggiore | 2 - 4 | ปิสโทลเซ่ | 0-3 |
20:30 | Ghivizzano | 1 - 3 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 0-2 |
20:30 | Montespaccato | 1 - 0 | ลิวอร์โน่ | 1-0 |
20:30 | Sangiovannese | 0 - 1 | กาวอร์ราโน | 0-0 |
20:30 | SSD Porto D’Ascoli | 0 - 0 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-0 |
20:30 | ASD Termoli Calcio | 2 - 2 | FC Matese | 1-1 |
20:30 | โตเลนติโน่ | 1 - 3 | Cynthiabalonga | 0-0 |
20:30 | SS Angri | 1 - 1 | ลูปา โรม่า | 0-1 |
20:30 | Atletico Uri | 2 - 2 | Real Monterotondo | 0-0 |
20:30 | ปอติซี 1906 | 1 - 2 | กัสซีโน | 1-0 |
20:30 | วิสอาร์ทิน่า | 1 - 0 | โพเมเซีย | 0-0 |
20:30 | FB Brindisi 1912 | 2 - 1 | Afragolese 1944 | 1-1 |
20:30 | คาเวเซ่ | 2 - 1 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 1-1 |
20:30 | ทราปานี่ | 0 - 1 | ASD Sancataldese | 0-0 |
20:30 | AC Locri | 4 - 0 | คาสโตรวิลลารี่ | 1-0 |
20:30 | ASD Ragusa Calcio | 2 - 2 | Acireale | 1-1 |
20:30 | US Mariglianese | 1 - 3 | ASD Paterno | 0-2 |
21:00 | กอซซาโน่ | 1 - 0 | ไลกอร์น่า | 0-0 |
21:00 | Roma City | 1 - 2 | Vigor Senigallia | 0-1 |
21:00 | ASD Licata | 0 - 1 | ASD Canicatti | 0-0 |
21:00 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0 - 0 | Puteolana | 0-0 |
21:00 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 2 - 2 | มาเตล่า | 1-0 |
21:00 | คาตาเนีย | 3 - 2 | Citta Di S. Agata | 2-0 |
21:30 | อาเวซซาโน | 0 - 2 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | Yau Tsim Mong | 3 - 2 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 3-1 |
12:30 | ฟู มูน เอฟซี | 0 - 2 | Kowloon Cricket Club | 0-2 |
12:30 | Wing Go FC | 4 - 0 | ตวนมุน เอสเอ | 2-0 |
12:30 | มูทัล เอฟซี | 0 - 7 | 3 Sing FC | 0-1 |
12:30 | Kwong Wah AA | 1 - 0 | หว่านไจ๋ | 0-0 |
12:30 | เซา โฮเซ เอพี | 0 - 3 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ฟลาเวอร์ | 0 - 4 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 0-1 |
16:30 | Sai Kung District FC | 4 - 1 | กุ๊นถอง | 3-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
17:30 | Real Union de Tenerife (W) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2 - 1 | Independiente Chivilcoy | 2-1 |
03:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1 - 0 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0-0 |
05:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0 - 0 | Club Ciudad de Bolivar | 0-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 0 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0-0 |
17:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 4 - 1 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 1-1 |
19:30 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 2 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 1-2 |
20:30 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 2 - 0 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | เอฟซี ลินคอล์น | 4 - 1 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี | 3-1 |
00:30 | ยูโรปาเอฟซี | 2 - 1 | ลิงซ์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล Romania Liga 1 Women |
||||
16:00 | ASU Politehnica Timisoara (W) | 2 - 0 | Banat Girls (w) | 2-0 |
16:00 | Piros Security (w) | 0 - 1 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | ซินเทรียนเซ่ | 2 - 0 | Coruchense | 1-0 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 1 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 1-1 |
22:00 | Juventude de Evora | 1 - 0 | อิมอร์ตัล | 1-0 |
22:00 | Marinhense | 0 - 0 | Sertanense FC | 0-0 |
22:00 | FC Alpendorada | 2 - 1 | เลคา | 0-1 |
22:00 | FC Ferreiras | 2 - 2 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 1-1 |
22:00 | แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส | 2 - 2 | Oriental Dragon | 0-1 |
22:00 | Rabo Peixe | 2 - 0 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 2-0 |
22:00 | Vilar de Perdizes | 2 - 2 | Brito SC | 0-1 |
22:00 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 2 - 0 | Uniao Da Serra | 1-0 |
22:00 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 2 - 1 | มาชิโค | 0-0 |
22:00 | กอนโดมาร์ | 1 - 0 | มาริติโม่ 2 | 0-0 |
22:00 | Tirsense | 0 - 1 | มาร์ ติโน | 0-1 |
22:00 | วิอาเนนเซ่ | 1 - 1 | Vila Mea | 0-0 |
22:00 | ซัล กาดาส | 1 - 1 | Pevidem SC | 0-0 |
22:00 | Rebordosa | 2 - 0 | AD Castro Daire | 0-0 |
22:00 | Salgueiros | 1 - 0 | เบยร่า มาร์ | 1-0 |
22:00 | ลูซิเทเนีย | 4 - 1 | Guarda Desportiva | 2-0 |
22:00 | Moncao | 2 - 2 | จีดี บรากานคา | 2-1 |
22:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0 - 1 | กามาช่า | 0-0 |
22:00 | อมารันเต | 4 - 1 | Dumiense | 2-1 |
22:00 | UD Santarem | 2 - 1 | Pero pinheiro | 2-1 |
22:00 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 3 - 1 | โลวเรส | 0-0 |
22:30 | เอสซี แองเกรนเซ่ | 1 - 0 | โอลฮาเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล Lebanese Premier 2 |
||||
19:30 | อัล มาบาร์ลาฮ | 1 - 1 | AL_egtmaaey trablos | 0-0 |
ผลบอล PER C |
||||
01:30 | Deportivo Verdecocha | 0 - 1 | Cultural Rosario Celendin | 0-0 |
03:30 | Atletico Verdun(N) | 3 - 2 | ดีเฟนเซอร์ ลา โบคาน่า | 1-1 |
03:40 | Union San Martin | 3 - 2 | Atletico Bruces | 2-1 |
ผลบอล Greece U19 |
||||
16:00 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 1 - 2 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 0-0 |
16:30 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 0 - 2 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 3 - 1 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 3-0 |
ผลบอล Curacao League |
||||
05:00 | จอน ฮอลแลนด์ | 4 - 1 | ซีอาร์เคเอสวีจอน โคลอมเบีย | 2-0 |
ผลบอล Kosovo Superliga |
||||
19:00 | KF Llapi [58%] | 4 - 1 | [78%] เดริต้า จิลาน จะชนะ | 4-1 |
19:00 | Gjilani | 1 - 0 | KF Dukagjini | 0-0 |
ผลบอล Chinese Taipei Intercity League |
||||
14:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 2 - 3 | ไถหนันซิตี้ | 0-1 |
15:00 | Athletic Club Taipei | 1 - 2 | Taichung Futuro | 1-1 |
18:00 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน | 0 - 2 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-1 |
ผลบอล Germany Bundesliga II Women |
||||
17:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 3 - 0 | FFC Turbine Potsdam II (w) | 2-0 |
17:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 0 - 0 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-0 |
17:00 | Andernach (w) | 2 - 2 | Carl Zeiss Jena (w) | 0-2 |
17:00 | โคโลญจน์ 2(ญ) | 0 - 3 | เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ) | 0-1 |
17:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 2 - 1 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 1-1 |
20:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 1 - 4 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 0-4 |
ผลบอล Lithuania A Lyga Women |
||||
20:00 | FK Vilnius (W) | 0 - 0 | MFA Zalgiris (w) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:40 | จะชนะ ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) [93%] | 1 - 1 | [38%] ครูซ อซูล(ญ) | 1-0 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
17:00 | บียารีล (ยู 19) | 4 - 0 | อัลโบรายา(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 0 - 3 | อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) | 0-1 |
18:15 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 2 - 2 | เซบีย่า (ยู 19) | 2-0 |
19:00 | คาดิส (ยู 19) | 2 - 1 | Seneca CF U19 | 0-0 |
20:00 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 1 - 4 | เออิบาร์(ยู 19) | 1-1 |
20:30 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 6 - 0 | CD Sobradillo U19 | 3-0 |
21:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) | 1 - 0 | กอมโปสเตลา(ยู 19) | 0-0 |
21:15 | เลกาเนส(ยู 19) | 2 - 1 | UD La Cruz Villanovense U19 | 0-0 |
ผลบอล Cyprus Women Division 1 |
||||
19:30 | AMOK Chrysomilia (w) | 0 - 5 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 0-2 |
ผลบอล Greece Amateur Cup |
||||
18:45 | AE Menidiou | 4 - 1 | Vouliagmeni | 2-1 |
19:45 | Ahilleas K.Aharnon | 3 - 1 | Anoiksi | 1-0 |
19:45 | จะชนะ AO Koropiou [73%] | 1 - 0 | [66%] Oropos | 1-0 |
19:45 | Palavreotikos | 3 - 2 | AS Niki Drosias | 1-2 |
19:50 | Ethnikos Neas Makris | 0 - 1 | AE Geraka | 0-1 |
ผลบอล Mauritania Division 1 |
||||
22:45 | FC Inter Nouakchott | 1 - 3 | AS Garde Nationale | 1-1 |
02:40 | ASC Gendrim | 1 - 2 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 1-0 |
ผลบอล Botswana Premier League |
||||
21:00 | Prisons XI Gaborone | 1 - 3 | Security Systems FC | 0-3 |
ผลบอล Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | ASC Wally Daan | 0 - 1 | Jamono Fatick | 0-0 |
23:30 | Dakar Universite Club | 1 - 4 | Thies FC | 1-2 |
ผลบอล Scotland Football League Women |
||||
20:00 | Boroughmuir Thistle FC (w) | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง(ญ) | 1-1 |
ผลบอล Croatia First League Women |
||||
18:00 | ZNK Agram (w) | 5 - 3 | Rijeka (w) | 2-2 |
19:00 | ZNK Hajduk Split (W) | 0 - 2 | แซดเอ็นเค สปลิท(ญ) | 0-1 |
ผลบอล Guatemala Liga Nacional Women |
||||
22:59 | UNIFUT-Rosal (w) | 0 - 1 | Suchitepequez (w) | 0-0 |
04:00 | FC Cremas (W) | 0 - 0 | Club Deportivo Xela (w) | 0-0 |
ผลบอล South Africa Reserve League |
||||
15:00 | Moroka Swallows Reserves | 0 - 1 | อามาซูลู(สำรอง) | 0-0 |
15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 0 - 0 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 0-0 |
15:00 | Richards Bay FC Reserves | 2 - 2 | Marumo Gallants Reserves | 0-2 |
17:30 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 3 - 3 | Royal AM Reserves | 1-1 |
18:00 | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) | 1 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
05:00 | Atletico Ottawa | 0 - 2 | Forge FC | 0-1 |
ผลบอล Costa Rica Primera Division Women |
||||
09:00 | ซาปริสซ่า (ญ) | 5 - 0 | Municipal Perez Zeledon (W) | 3-0 |
09:20 | CS Herediano (w) | 4 - 0 | Alajuelense (w) | 2-0 |
05:00 | SUVA Sports (w) [55%] | 0 - 4 | [88%] Sporting FC (W) จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
17:00 | NK Dinamo Odranski Obrez | 4 - 3 | NK Tresnjevka | 1-2 |
20:30 | Sava Gao Char Meisel | 2 - 0 | Tekstilac Ravnice | 1-0 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:30 | AS Sonabel | 1 - 2 | ซาลิ ตาส | 0-1 |
22:30 | เอเอสเอฟ โบโบ | 1 - 2 | AS Douanes Ouagadougou | 0-0 |
ผลบอล India Bangalore Super Division |
||||
15:40 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | Friends United Bangalore | 0-1 |
ผลบอล Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | Fukien AC | 4 - 0 | ซันไห่ | 1-0 |
14:30 | KCDRSC | 3 - 1 | Tsuen Wan | 0-1 |
ผลบอล เติร์กเมนิสถาน |
||||
17:30 | เอฟซี อาฮาล | 6 - 0 | Energetik Mary | 0-0 |
17:30 | FC MERW | 2 - 1 | เอชทีทียู อาชกาบัต | 0-0 |
18:00 | Kopetdag Asgabat | 4 - 1 | Nebitchi | 0-0 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
23:30 | FK Viltis Vilnius | 2 - 2 | Suduva Marijampole II | 2-0 |
ผลบอล Czech Republic 5. Ligy |
||||
16:30 | FC Svratka Brno | 3 - 1 | Bystrc Kninicky | 1-0 |
17:00 | SK Lisen B | 3 - 0 | Mutenice | 1-0 |
19:30 | เวลเค่ โลซินี่ย์ | รอ | โมเฮลนิเซ่ | |
20:00 | Bosonohy | 0 - 3 | FC Kurim | 0-2 |
20:30 | FC Vresina | 2 - 5 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0-1 |
ผลบอล Syria Division 2 |
||||
19:00 | จะชนะ Khattab [82%] | 1 - 0 | [53%] Al-Jehad | 0-0 |
ผลบอล USA Independent League |
||||
09:00 | California Utd Strikers | 2 - 4 | เอเอสซี ซาน ดิเอโก | 1-2 |
04:00 | ชัตตานูกา | 0 - 1 | มิชิเกน สตาร์ | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
20:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 1 - 1 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 1-0 |
22:00 | สปอร์ติง(ญ) | 1 - 2 | บราก้า(ญ) | 0-1 |
22:00 | มาริติโม่(ญ) | 1 - 4 | SCU Torreense (w) | 1-1 |
22:00 | Famalicao (w) | 7 - 0 | Amora (w) | 5-0 |
22:00 | Vilaverdense (w) | 1 - 1 | CA Ouriense (w) | 0-0 |
ผลบอล Argentina Primera B Women |
||||
01:30 | Sarmiento (W) | 3 - 2 | Velez Sarsfield (W) | 2-0 |
ผลบอล Guatemala Segunda Division |
||||
22:59 | Santo Tomas IFC | 4 - 1 | Deportivo Bolivia | 1-0 |
00:00 | Fraijanes FC | 5 - 0 | เดปอร์ติโว เชนท์ล่า | 2-0 |
00:00 | Deportivo Colomba | 3 - 1 | เดปอร์ตีโว คาร์ชา | 2-0 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
03:59 | เทาโร(สำรอง) | 3 - 1 | Sporting San Miguelito Reserves | 2-1 |
05:00 | SD Atletico Nacional | 4 - 0 | Union Cocle | 1-0 |
ผลบอล Uganda Super League Women |
||||
14:00 | Kampala Queens (w) | 2 - 0 | Olila High School (w) | 2-0 |
ผลบอล เอคสตราลิก้า |
||||
18:30 | KKP Stomil Olsztyn (w) | 8 - 0 | Bielawianka Bielawa (w) | 5-0 |
ผลบอล Portugal Liga 3 |
||||
18:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 1 - 2 | เฟฟ | 0-1 |
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 2 - 1 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2-0 |
00:00 | แอนาเดีย | 0 - 0 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 0-0 |
02:00 | เอฟซี เฟลเกยราส | 1 - 0 | Paredes | 0-0 |
ผลบอล Spain Primera Division RFEF |
||||
18:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 2 - 2 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 0 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
18:00 | ฟูเอนลาบราดา | 1 - 0 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1-0 |
18:00 | เมริดา เอดี | 3 - 3 | อัลเจซีราส | 2-1 |
18:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 2 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-1 |
18:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2 - 0 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-0 |
18:00 | ซาลามังก้า | 1 - 0 | เอดี เซวตา | 0-0 |
22:00 | คอร์โดบ้า | 3 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2-0 |
22:00 | กาลาฮอร์รา | 3 - 0 | เรอัล ยูนิโอน | 0-0 |
22:59 | ปอนเตเบดรา | 2 - 1 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2-0 |
00:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 1 - 0 | บาดาโฮซ | 1-0 |
00:00 | เอลเดนเซ่ | 1 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-1 |
00:00 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 4 | โอซาซูน่า บี | 0-2 |
01:00 | บาร์เซโลน่า บี | 0 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-0 |
ผลบอล France Division 2 Women |
||||
21:00 | Thonon Evian FC (W) | 2 - 0 | Grenoble Claix (w) | 1-0 |
21:00 | มาร์แซย์ (ญ) | 2 - 0 | Nice W | 0-0 |
21:00 | Clermont (w) | 2 - 1 | เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) | 1-1 |
21:00 | เลอ ม็องส์ (ญ) | 1 - 0 | ซีเอ ปารีส(ญ) | 1-0 |
ผลบอล Japanese WE League |
||||
11:00 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 4 - 2 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-1 |
12:00 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 1 - 2 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1-1 |
12:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 3 - 5 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 2-2 |
ผลบอล Puerto Rico League |
||||
06:30 | Puerto Rico Sol FC | รอ | Baymon FC |
ผลบอล Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | FFV Sportfreunde 04 | 2 - 3 | Germania Ober-Roden | 1-2 |
ผลบอล CAF Champions League Women |
||||
22:59 | Green Buffaloes (w) | 4 - 0 | Determine Girls FC (W) | 3-0 |
02:00 | FAR Rabat (w) | 1 - 0 | Simba Queens (w) | 0-0 |
ผลบอล Mexico Segunda Division |
||||
08:00 | Los Cabos United | 2 - 1 | Chihuahua FC | 0-0 |
05:30 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 0 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 0-0 |
ผลบอล India Delhi Senior Division |
||||
13:15 | CISF New Delhi | 2 - 1 | Delhi United | 1-1 |
16:00 | Ahbab FC | 6 - 2 | National United SC | 3-0 |
ผลบอล Liberia First Division |
||||
22:30 | Nimba United | 0 - 2 | Freeport | 0-1 |
22:30 | Invicible Eleven | 1 - 2 | Watanga FC | 1-1 |
ผลบอล เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | RFC Meux | 1 - 0 | Stade Disonais | 0-0 |
ผลบอล Czech Republic 4. Ligy cup |
||||
16:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 2 - 1 | Velke Hamry | 1-0 |
16:15 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 2 - 0 | TJ Dalnice Sperice | 0-0 |
16:15 | เมทีโอปราก | 2 - 2 | SK Kosmonosy | 1-1 |
20:30 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 1 - 1 | Dvur Kralove nad Labem | 0-1 |
ผลบอล Germany Landesliga (cup) |
||||
21:00 | FC Alsterbruder | 2 - 1 | SV Halstenbek Rellin | 2-1 |
21:15 | SV Schlebusch | 0 - 3 | TUS Mondorf | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | Sassari Torres (W) | 0 - 1 | นาโปลี(หญิง) | 0-0 |
20:30 | เบรสชา(ญ) | 2 - 3 | Cesena (W) | 2-1 |
20:30 | Chievo (W) | 1 - 0 | ACF Clarentia Trento (w) | 1-0 |
20:30 | SSD ACF Calcio Arezzo (W) | 0 - 0 | Genoa (W) | 0-0 |
20:30 | Cittadella (W) | 3 - 1 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 2-0 |
21:00 | Apulia Trani (w) | 0 - 1 | ทาวานัคโค (ญ) | 0-0 |