ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1 - 3 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-2 |
01:45 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 0 | ลานุส | 0-0 |
01:45 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 4 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 3-1 |
04:00 | บานฟิลด์ | 2 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 2-0 |
06:15 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 3 | ริเวอร์เพลท | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 4 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-1 |
22:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 4 - 2 | เอสวี รีด | 3-0 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0 - 2 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-1 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
03:00 | ซิเอร่า | 1 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0-0 |
05:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 2 - 1 | พัลไมรัส | 1-1 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:15 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0 - 3 | เคเอเอส ยูเปน | 0-1 |
23:30 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2 - 2 | คอร์ไทรจ์ | 0-0 |
01:45 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1 - 2 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | สตอล เมียเลช | 1 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
22:30 | วอร์ต้า พอซแนน | 0 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-1 |
01:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2 - 3 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 1-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 6 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 3-0 |
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 3 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก | 1-1 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 1 | โคโลญจน์ | 1-1 |
20:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1 - 0 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-0 |
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-0 |
23:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 1 - 0 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1 - 3 | ซังค์ เพาลี | 0-2 |
18:30 | อิงโกลสตัดท์ | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-0 |
18:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 1 - 2 | โฮลสไตน์ คีล | 1-0 |
01:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0 - 2 | ชาลเก้ 04 | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-0 |
20:30 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1-1 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 0 | เอฟซี อูฟา | 2-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | แซงต์ เอเตียน | 0 - 3 | นีซ | 0-1 |
00:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 2 | ลีลล์ | 0-1 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 1 | ลอริยองต์ | 0-1 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 2 - 0 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | บาสเตีย | 2 - 0 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 2 - 4 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-3 |
14:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1 - 0 | กวางจู เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 2 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 1-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 0 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | วิลเลม 2 | 2 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-1 |
23:45 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0-1 |
23:45 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 3 - 0 | โกรนิงเก้น | 1-0 |
02:00 | อูเทร็คท์ | 5 - 1 | พีอีซี ซโวลล์ | 1-0 |
02:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 5 - 3 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 2-2 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:35 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
06:00 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 2 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2-1 |
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 4 - 2 | เอฟซี ซินซินเนติ | 3-0 |
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 1 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ลีลล์สตรอม | 1 - 2 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-1 |
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 5 - 0 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 3-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | โมไรเรนเซ่ | 2 - 1 | อารัวก้า | 1-0 |
00:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1 - 3 | เบนฟิก้า | 0-2 |
02:30 | ซีดี ทอนเดลา | 3 - 2 | ฟามาลิเคา | 1-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 1 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
13:00 | เอฟซี โตเกียว | 1 - 2 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1-1 |
16:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 2 - 2 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1-0 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 3 - 0 | สากัน โตสู | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
22:30 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 5 - 1 | โอเรโบร | 2-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | ยัง บอยส์ | 2 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 1-0 |
01:30 | เซอร์เวตต์ | 1 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | ดันดี | 0 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-1 |
21:00 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 3 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 2-0 |
21:00 | มาเธอร์เวลล์ | 2 - 1 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1-1 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ชีวาสสปอร์ | 4 - 0 | คารากูมรัค | 1-0 |
20:00 | อันตัลยาสปอร์ | 1 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ อดาน่า เดมิร์สปอร์ [74%] | 4 - 0 | [62%] กาเซียนเท็ป B.B. | 1-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | อลาเบส | 1 - 0 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-0 |
21:15 | บาเลนเซีย | 1 - 1 | แอธเลติก บิลเบา | 0-0 |
23:30 | เซบีย่า | 2 - 0 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
02:00 | เรอัล มาดริด | 0 - 0 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:00 | จะชนะ Ibiza Eivissa [73%] | 2 - 0 | [61%] บูร์โกส ซีเอฟ | 1-0 |
23:15 | ลาส พัลมาส | 2 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 2-0 |
23:15 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 1 | เออิบาร์ | 1-1 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | สเปเซีย | 1 - 2 | เอซี มิลาน | 0-0 |
22:59 | อินเตอร์ มิลาน | 2 - 2 | อตาลันต้า | 1-2 |
01:45 | เจนัว [67%] | 3 - 3 | [72%] เวโรน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 2 - 1 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
21:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | โรชเดล | 0 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 2 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 1 | พอร์ทเวล | 0-1 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 4 - 0 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 0 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | วอลซอลล์ | 1 - 2 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แอสตัน วิลล่า | 0-0 |
18:30 | เชลซี | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | วัดฟอร์ด | 1 - 1 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 2 | เบิร์นลี่ย์ | 1-2 |
21:00 | เอฟเวอร์ตัน | 2 - 0 | นอริช ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1-0 |
23:30 | เบรนท์ฟอร์ด | 3 - 3 | ลิเวอร์พูล | 1-1 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | เร้ดดิ้ง | 1 - 0 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 0 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-0 |
21:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 1 | มิลล์วอลล์ | 0-1 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 5 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 3-0 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 2 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | แบล็คพูล | 1 - 0 | บาร์นสลีย์ | 1-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
21:00 | สวอนซี ซิตี้ | 1 - 0 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 1 | ฟูแล่ม | 0-0 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 1 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 1 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 2 | พอร์ทสมัธ | 0-1 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 1-1 |
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
21:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 2 - 1 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1-1 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 2 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1 - 2 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 3 - 3 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2-2 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 2 | เลชเช่ | 1-1 |
19:00 | อัสโคลี่ | 2 - 3 | เบรสชา | 2-1 |
19:00 | มอนซ่า 1912 | 3 - 1 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1-1 |
19:00 | โคโม | 1 - 1 | เบเนเวนโต้ | 1-1 |
21:15 | เรจจิน่า | 0 - 0 | โฟรซิโนเน่ | 0-0 |
23:30 | โคเซนซ่า 1914 | 1 - 0 | โครโตเน่ | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
08:30 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร | 1 - 1 | CD Cuautla | 0-0 |
19:00 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | 4 - 0 | BSV Al-Dersimspor | 3-0 |
19:00 | FC Neubrandenburg 04 | 3 - 1 | Vfb Fortuna Biesdorf | 1-1 |
20:00 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0 - 0 | คลับบรูซ(ญ) | 0-0 |
23:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1 - 0 | สฟาเคซี | 0-0 |
01:00 | บราซิลเลีย | 6 - 0 | SESP/Samambaense | 4-0 |
01:00 | Real Betis B (w) | 0 - 2 | คอร์โดบา(ญ) | 0-2 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | คุนชาน เอฟซี(N) | 4 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 3-0 |
18:35 | เสิ่นหยาง เออบาน | 2 - 4 | เหมยโชวเคอเจีย | 1-4 |
18:35 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 2 - 1 | เสฉวน | 1-0 |
18:35 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 4 - 2 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 2-1 |
ผลบอล โปรตุเกส คัพ |
||||
17:00 | Uniao de Coimbra | 2 - 1 | Graciosa FC | 0-0 |
17:00 | วิอาเนนเซ่ | 0 - 2 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-0 |
20:00 | S. Joao Ver | 1 - 1 | ไลซอส | 0-0 |
21:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2 - 4 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
21:00 | Vila Mea | 1 - 5 | เฟยเรนเซ่ | 0-2 |
21:00 | Aidan Heinus | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-1 |
21:00 | อิมอร์ตัล | 0 - 2 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-0 |
21:00 | Pevidem SC | 1 - 1 | โทรเฟนเซ่ | 1-1 |
21:00 | Clube Condeixa | 2 - 2 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 1-1 |
21:00 | Estrela de Vendas Novas | 0 - 2 | Paredes | 0-1 |
21:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 0 | GDSC Alvarenga | 0-0 |
21:00 | Montemor | 0 - 2 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-0 |
21:00 | Aguias do Moradal | 2 - 1 | Damaiense | 0-0 |
21:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 5 - 0 | อูเนียว มาไดร่า | 2-0 |
21:00 | คัลดัส | 1 - 0 | อโมร่า เอฟซี | 1-0 |
21:00 | Cidade de Pemba | 0 - 4 | เลคา | 0-1 |
21:00 | มาร์ ติโน | 0 - 1 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 0-1 |
21:00 | Limianos | 0 - 1 | เบอร์โก้ เอสซี | 0-0 |
21:00 | FC Serpa | 4 - 0 | CD Olivais Moscavide | 0-0 |
21:00 | Ferreira de Aves | 0 - 0 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-0 |
21:00 | Vinhais | 0 - 3 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0-1 |
21:00 | Sertanense FC | 0 - 1 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
21:00 | FC Alpendorada | 1 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
21:00 | เอสพี เอสพินโฮ | 1 - 0 | เมเรลินเนเซ่ | 0-0 |
21:00 | เบเลเนนส์ | 5 - 3 | Pero pinheiro | 3-1 |
21:00 | โลวเรส | 2 - 2 | Oriental Dragon | 2-1 |
21:00 | กามาช่า | 6 - 1 | Ribeirao | 5-0 |
21:00 | ซินเทรียนเซ่ | 1 - 1 | Macedo Cavaleiros | 1-1 |
21:00 | Comercio Industria | 1 - 1 | อูเนียว ไลเรีย | 0-0 |
21:00 | GD Fontinhas | 0 - 1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-0 |
21:00 | ADC Rebordelo | 1 - 2 | ซีดี ซินเฟยส์ | 1-1 |
21:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 3 - 0 | Arronches e Benfica | 2-0 |
21:00 | ซาคาร์เวนเนส | 0 - 4 | เฟฟ | 0-3 |
21:00 | moitens | 2 - 1 | Anca FC | 0-0 |
22:00 | Sao Roque [50%] | 0 - 3 | [94%] เอสซี เฟยเรนเซ่ จะชนะ | 0-1 |
22:00 | แอนาเดีย | 3 - 1 | Coruchense | 1-1 |
22:59 | FC Ferreiras | 0 - 3 | อมาดอร่า | 0-2 |
22:59 | Rabo Peixe | 2 - 2 | AD Castro Daire | 1-0 |
22:59 | ลัวเล็ทตาโน | 3 - 1 | Salgueiros | 1-1 |
02:00 | เอฟซี เฟลเกยราส | 2 - 0 | จีดี ชาเวซ | 0-0 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 4 - 1 | Cumbernauld Colts | 3-0 |
21:00 | Dalbeattie Star | 3 - 2 | Newtongrange Star | 0-2 |
21:00 | Haddington Athletic | 1 - 1 | เดเวรอนเวล | 1-1 |
21:00 | Cumnock Juniors FC | 1 - 5 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 0-4 |
21:00 | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | 0 - 3 | Lothian Hutchison | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
21:45 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0 - 0 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 0 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0 - 2 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-1 |
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 2 - 0 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 2 - 1 | เอฟซี มาริอูพอล | 1-1 |
21:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 4 - 1 | เวเลซ | 1-1 |
23:30 | รุกห์ วินนีกี้ | 0 - 2 | ดินาโม เคียฟ | 0-2 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | NK Fuzinar | 4 - 2 | เอ็นเค นาฟต้า | 2-0 |
21:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 3 - 1 | เอ็นเค เครสโก | 2-0 |
00:00 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 0 - 2 | NK Roltek Dob | 0-0 |
00:00 | เอ็นดี กอริก้า | 1 - 1 | เอ็นดี เบลตินซี | 1-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | อีเวอร์ดอน | 2 - 0 | วาดุซ | 1-0 |
01:30 | เอฟซี ธูน | 3 - 2 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-2 |
01:30 | จะชนะ สเตด โลซาน อูชชี [77%] | 5 - 0 | [63%] เอสซี เครียนส์ | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | จีเอไอเอส | 0 - 0 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-0 |
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1 - 2 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-2 |
20:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 1 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | แลนด์สโครน่า | 1 - 0 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
22:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0 - 0 | ไอเค บราเก้ | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | ซองน์ดาล | 0 - 0 | ไบรน์ | 0-0 |
20:00 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 3 - 2 | สตรอมเมน | 3-1 |
20:00 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 2 - 2 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2-0 |
20:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2 - 1 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1-1 |
20:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 2 - 0 | โกรลุด | 0-0 |
20:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 2 | รัวฟอส | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:00 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
01:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 3 - 2 | เอฟซีคลินเซนิ | 2-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ลิงบี้ | 3 - 1 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 3-1 |
20:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1 - 0 | เวนด์ซีเซล | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0 - 0 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | บัซคา โทโพลา | 1 - 0 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-0 |
00:00 | โคลูบารา | 2 - 3 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-1 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | อุมรานิเยสปอร์ | 1 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
20:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 3 - 1 | อดาน่าสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1 - 0 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:15 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 1 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 0-1 |
22:59 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 1-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอฟเค เซนิก้า | 0 - 3 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-3 |
22:59 | เอสเคเอฟซีเรด | 0 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-0 |
22:59 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0 - 2 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-2 |
22:59 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 4 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-2 |
00:05 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0 - 2 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-1 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:45 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 1 - 0 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0-0 |
22:00 | กีไอร์มอต เอสอี | 2 - 4 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1-3 |
00:30 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0 - 0 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 3 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2-1 |
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 0 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 4 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-1 |
00:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 5 | สปาร์ตาปราก | 1-2 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | Jeunesse Molenbeek | 1 - 2 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0-2 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | โคห์บ รัมเบลอ | 1 - 2 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:00 | พูอีบลา | 1 - 1 | ครูซ อาซูล | 1-1 |
09:05 | คลับ ตีฮัวนา | 0 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 0-0 |
05:00 | อัตลาส | 2 - 0 | คลับ เลออน | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
19:30 | อันคอน่า | 3 - 1 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
19:30 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 0 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
21:00 | โอลเบีย | 0 - 1 | เชเซน่า | 0-0 |
22:30 | กรอสเซโต้ | 1 - 1 | กุบบิโอ | 0-0 |
22:30 | โมเดน่า | 1 - 2 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
22:30 | เปสคารา | 1 - 1 | วิเทอเบเซ่ | 0-1 |
22:30 | ปอนเทเดร่า | 3 - 0 | มอนเตวาชี | 2-0 |
22:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0 - 2 | เรจเจียนา | 0-2 |
22:30 | เตราโม่ | 0 - 1 | ไอโมเลเซ่ | 0-0 |
22:30 | วิส เปซาโร | 0 - 2 | ปิสโทลเซ่ | 0-2 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-1 |
21:00 | อัลทริงแคม | 1 - 0 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1-0 |
21:00 | บาร์เน็ต | 3 - 1 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
21:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 2 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 5 - 1 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2-1 |
21:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0 - 1 | บรอมลีย์ | 0-1 |
21:00 | อีสต์ไลก์ | 3 - 2 | วอคกิ้ง | 1-2 |
21:00 | คิงส์ ลินน์ | 0 - 1 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0-1 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 2 - 1 | เร็กซ์แฮม | 0-1 |
23:20 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 2 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 |
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-0 |
21:00 | อินเวอร์เนสส์ | 2 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 1 - 0 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 1 - 1 | อัลลัว แอทเลติค | 0-1 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0 - 2 | ไคลด์ | 0-0 |
21:00 | มอนโทรส | 2 - 2 | ฟัลเคิร์ก | 0-0 |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 3 - 2 | ปีเตอร์เฮด | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 1 - 3 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 3 - 1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1-0 |
21:00 | Kelty Hearts | 1 - 0 | สแตรนแรร์ | 1-0 |
21:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1 - 2 | เอลจิน ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 4 - 0 | คาวเดนบีท | 2-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อาริส ลิมาสซอล | 3 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 3-1 |
ผลบอล กรีซ คัพ |
||||
20:00 | เอทนิกอส ปิเรอุส | 2 - 2 | Proodeftiki FC | 1-0 |
20:00 | Aris Soudas | 0 - 1 | ดิโอโกรัส | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 0 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | โคเลอไรน์ | 3 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0 - 0 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เกล็นโตรัน | 0 - 3 | ครูซาเดอร์ | 0-1 |
21:00 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 4 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-2 |
23:30 | ลาร์นเอฟซี | 0 - 0 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
21:00 | เคฟลาวิค | 2 - 3 | อัคราเนส | 1-0 |
21:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 0 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 0-0 |
21:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 2 - 0 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 2-0 |
21:00 | ฟีลเคียร์ | 0 - 6 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
21:00 | เบรย์ดาบลิค | 3 - 0 | เอชเค โคปาโวกค์ | 0-0 |
21:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 2 - 2 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 0-1 |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | วิดเนส | 2 - 0 | Brighouse Town | 1-0 |
21:00 | ดันสตัน ยูทีเอส | 3 - 2 | วอคโซป ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี | 0 - 1 | ดาเวนทรีย์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | AFC Kempston Rovers | 2 - 2 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | Welwyn Garden City | 3 - 3 | ไฮธ์ ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | Stowmarket Town | 1 - 1 | กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ | 1-1 |
21:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 4 - 1 | Coggeshall Town | 0-0 |
21:00 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 0 | วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | เทมส์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | Winchester City | 2-1 |
21:00 | Pontefract Collieries | 1 - 1 | Yorkshire Amateur | 1-0 |
21:00 | City of Liverpool | 0 - 0 | สต็อกตันทาวน์ | 0-0 |
21:00 | Sporting Khalsa | 6 - 5 | Dereham | 4-2 |
21:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 0 | เซนต์ นิออท ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | AFC Dunstable | 0-0 |
21:00 | Ramsgate | 5 - 0 | Sutton Common Rovers | 1-0 |
21:00 | Corinthian | 1 - 1 | เกรย์ส แอธเลติก | 1-1 |
21:00 | อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | Chalfont St Peter | 0-0 |
21:00 | วันเทจ ทาวน์ | 1 - 2 | Willand Rovers | 0-2 |
ผลบอล เวลส์ คัพ |
||||
18:45 | Trefelin | 0 - 4 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-1 |
20:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2 - 0 | Monmouth Town | 0-0 |
20:30 | Saul Courtney FC | 1 - 1 | Penrhyncoch | 0-1 |
20:30 | Penrhiwceiber Rangers | 1 - 3 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
20:30 | บาลา ทาวน์ | 5 - 0 | Pontypridd | 3-0 |
20:30 | Dinas Powys | 2 - 4 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 2-3 |
20:30 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 4 - 1 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 3-0 |
20:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 3 - 0 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1-0 |
20:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 1 - 0 | บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
20:30 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-1 |
20:30 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 1 | คาร์มาร์เธ็น | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | พีเค-35 วานตา | 2 - 1 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 1-0 |
19:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 0 | จิปโป | 1-0 |
19:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 4 - 1 | ยาโร | 2-0 |
21:00 | วีพีเอส วาซ่า | 2 - 0 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
20:00 | ริก้า เอฟซี | 0 - 1 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | สปายริส เคานาส | 2 - 0 | เนเวซิส | 1-0 |
22:59 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 1 - 1 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | จะชนะ เกเฟล ไอเอฟ [86%] | 1 - 2 | [52%] Orebro Syrianska IF | 0-2 |
18:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 0 - 0 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-0 |
18:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 1 - 0 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 1 - 1 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1-1 |
20:00 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 0 - 1 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0-2 |
21:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 4 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-1 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0 - 1 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 0-1 |
21:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 2 - 1 | ลุนด์ บีเค | 1-1 |
21:00 | สค็อปดี้ เอไอเค | 1 - 1 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | ออดราออปอเล | 4 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 3-1 |
22:59 | อาร์ก้า กดิเนีย | 2 - 0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-0 |
01:30 | โครบริ โกลกูฟว์ | 2 - 0 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0 - 0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
19:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 3 - 0 | สปุตนิก | 0-0 |
20:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 2 - 1 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 2 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-2 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 0 | เวเลส | 1-0 |
16:00 | ทอม ทอมสค์ | 2 - 1 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1-1 |
20:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2-0 |
20:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1-0 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0 - 1 | โดลโกพรูดนี่ | 0-1 |
20:30 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 0 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-0 |
21:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 0 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1-0 |
22:00 | เฟเคิล | 3 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 2-0 |
22:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 4 - 1 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 2-1 |
22:59 | บัลติก้า | 1 - 1 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 1-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
23:15 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1 - 2 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-1 |
01:30 | เซอร์โร ลาร์โก | 3 - 0 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
04:30 | ไอเอ ซูด อเมริกา(N) | 0 - 2 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 0 - 2 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0-1 |
01:15 | คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) | 1 - 3 | เซียนเซียโน่ | 0-1 |
03:30 | อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) | 1 - 3 | เอเลี่ยนซา ลิม่า | 0-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 3 | รีดอมเลีย | 2-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1 - 1 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0-1 |
02:00 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 3 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1-1 |
04:00 | อากีลาส โดราดาส | 1 - 2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
06:05 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | วอนลอส | 1 - 1 | ดาลุ่ม | 1-1 |
18:00 | Karlslunde IF | รอ | IF Lyseng | |
18:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 2 - 2 | Young Boys FD | 0-1 |
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 2 - 2 | โรสกิลด์ | 2-1 |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 0 - 2 | นาสบี้ | 0-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1 - 0 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 0-0 |
12:00 | เธสปา คูซัทสึ | 0 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
16:30 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 0 | โทชิกิ เอสซี | 1-0 |
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 2 - 0 | เอฟซี เรียวเคียว | 0-0 |
17:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1 - 3 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-2 |
17:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 0 - 4 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:30 | เอสเค ลิเซน | 2 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-1 |
21:30 | ไพรบราม | 1 - 4 | ไวสคอป | 1-1 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:15 | อัล ฟาร์ท | 0 - 1 | อัล ฮาเซม | 0-0 |
00:25 | อัล ราเอ็ด | 1 - 1 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 1 | กุยเซลีย์ | 2-1 |
21:00 | เชสเตอร์ เอฟซี | 5 - 1 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-1 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 2 - 1 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-1 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 2 | ยอร์ค ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0 - 3 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เกทส์เฮด | 3 - 0 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เลมิงตัน | 0-1 |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1 - 2 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 3 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 2 - 3 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 2 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-2 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0 - 3 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 6 - 0 | เบรนทรี ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | สลอค ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 1 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1 - 0 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-0 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 3 - 1 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2-1 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0 - 6 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 2 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
20:00 | Sekhukhune United | 1 - 1 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0-0 |
20:10 | อามาซูลู | 1 - 0 | บาโรก้า เอฟซี | 1-0 |
22:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 2 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 2-1 |
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 1 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 3 - 2 | อัล วีห์ดัต | 2-0 |
00:30 | ซาฮับ เอสซี(N) | 0 - 0 | อัล-จาลิล | 0-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:45 | ตูตา เดอร์เรซ | 0 - 0 | Tirana De Namo | 0-0 |
18:45 | เคเอส คาสตริโอติ | 1 - 1 | เอสเค ติรานา | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | SCCM Chabab Mohamedia | 1 - 2 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0-1 |
01:15 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1 - 1 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0-0 |
03:30 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 2 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 2-1 |
ผลบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
22:59 | Shabab Alsamu | 2 - 3 | Shabab Althahrea | 0-3 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
19:30 | ชาบับ ซาเฮล | 4 - 1 | Trables Sports Club | 2-0 |
19:30 | Tadamon Sour | 0 - 1 | Al-Hikma | 0-1 |
19:30 | Al Bourj | 1 - 1 | อัล อาเฮด | 1-0 |
20:00 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 0 - 0 | Sporting Club Beirut | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เยท ทาวน์ | 4 - 0 | บีคอนส์ฟิลด์ | 3-0 |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3 - 2 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 2 - 0 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เฮนดอน | 3 - 1 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ | 3 - 0 | พูล ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 2 - 3 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 2-1 |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1 - 1 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 4 - 2 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 4-1 |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 3 - 0 | วอลตัน แคชชวลส์ | 1-0 |
21:00 | ทรูโร ซิตี้ | 4 - 1 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 1 - 3 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 1-1 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | เบรซิน ซิตี้ | 4 - 1 | ฟอร์เรส | 0-0 |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 7 - 0 | Strathspey Thistle | 4-0 |
21:00 | ฮันท์ลี | 3 - 0 | ฟอร์ท วิลเลียม | 0-0 |
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | 2 - 1 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | คีธ | 3 - 0 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | รอทส์ | 4 - 1 | Clachnacuddin | 2-1 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
19:00 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1 - 1 | FC Rohoznik | 1-1 |
20:30 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-1 |
20:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 1 - 1 | เอฟเค โคซิค | 0-0 |
20:30 | MSK Puchov | 2 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | Rudar Prijedor | 2 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 1-0 |
22:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 2 - 1 | เอฟเค เวเลซ | 2-1 |
00:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1 - 0 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
20:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 2 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1-1 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-1 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 0 | วิตอเรีย บีเอ | 1-0 |
03:30 | คอนฟิแองก้า | 1 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
04:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ(N) | 1 - 2 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1-2 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ดินาโม ออโต | 0 - 7 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-2 |
22:59 | ซิมบรู ชิซินู | 1 - 1 | FC Sfintul Gheorghe | 1-1 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซูเลีย เอฟซี | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0-2 |
05:15 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 3 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1-2 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 0 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 2-0 |
01:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 2 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2-1 |
03:30 | เมไลพิลล่า(N) | 1 - 1 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-0 |
06:00 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
23:30 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
00:10 | คิลเมส | 2 - 1 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1-0 |
01:00 | Club Atletico Guemes | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
01:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0 - 2 | ซาน เทลโม่ | 0-0 |
01:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 1 - 2 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-0 |
01:30 | เอลมาโกล | 1 - 2 | วิลล่า ดาลมิเน | 1-1 |
01:30 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0 - 0 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0-0 |
02:30 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1 - 0 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1-0 |
04:10 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 1-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:00 | โดลนีย์ กูบิน | 2 - 1 | FK Podkonice | 1-1 |
20:00 | SKM Liptovsky Hradok | 1 - 1 | วีทีเจ มาร์ติน | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:30 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 1 - 0 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 1-0 |
19:30 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 0 - 1 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0-1 |
19:30 | แร็งส์(ญ) | 1 - 4 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 1-3 |
21:30 | ดีฌง(ญ) | 0 - 4 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 0-2 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 2 - 1 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 1-0 |
22:00 | Vaxjo (w) | 1 - 1 | BK Hacken (W) | 0-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1 - 2 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-2 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 3 - 3 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2-1 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
00:00 | เอล อาห์ลี(N) | 1 - 0 | เอนพ์พี | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 3 - 2 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 2 - 0 | Orca Kamogawa FC (w) | 0-0 |
11:00 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1 - 1 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 1 - 3 | วาลเด้ (ญ) | 1-2 |
19:00 | Boldklubben AF 1893 (w) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) |
ผลบอล เยอรมัน(W) คัพ |
||||
19:00 | ฮัมบูร์ก (ญ) | 1 - 1 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 1-1 |
19:00 | SPVGG Germania Ebing (W) | 0 - 10 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 0-3 |
20:00 | Herforder SV (w) | 0 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0-0 |
20:00 | Hannover 96 (w) | 1 - 5 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0-3 |
20:00 | Andernach (w) | 0 - 1 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-1 |
22:30 | Elversberg (W) | 0 - 6 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-4 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
19:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 3 - 1 | คลีบ (ญ) | 0-1 |
20:00 | อโวลเนส (ญ) | 0 - 1 | Rosenborg BK (w) | 0-0 |
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 1 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 0-2 |
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 2 - 1 | ลิน (ญ) | 0-1 |
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | 3 - 3 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
18:00 | เคยูพีเอส (ญ) | 7 - 0 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 4-0 |
19:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 4 - 0 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 2-0 |
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 4 - 0 | เอชพีเอส(ญ) | 3-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 4 - 3 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 3-2 |
17:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 0 - 1 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 0-1 |
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 2 - 1 | Stal Rzeszow Youth | 1-1 |
17:15 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 2 - 3 | Rakow Czestochowa (Youth) | 1-1 |
18:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 2 - 1 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 0 - 4 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | Guanacasteca | 2 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2-0 |
06:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 4 - 2 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Jocoro FC | 3 - 3 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 3-0 |
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | กัดจา ยูไนเต็ด | 2 - 0 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1-0 |
00:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี(N) | 1 - 2 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0-2 |
02:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1 - 1 | ซานตา ลูเซีย | 1-1 |
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:59 | Jezero Plav | 2 - 4 | เอฟเครูดาร์ | 1-2 |
00:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1 - 1 | Decic Tuzi | 0-1 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 1 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 7 - 0 | เลเธอร์เฮด | 2-0 |
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 2 - 2 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 0-2 |
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | 1 - 0 | ฮอร์สแฮม | 0-0 |
21:00 | Cheshunt | 1 - 3 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1-2 |
21:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0 - 2 | Brightlingsea Regent | 0-1 |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 3 - 3 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 5 - 1 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | คิงสโตเนียน | 4 - 1 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-1 |
21:00 | เลเวส | 1 - 3 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 0-2 |
21:00 | มาร์เกต | 2 - 1 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | วอร์ทติ้ง | 1 - 0 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 0-0 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | มาราธอน | 1 - 2 | ซีดี วิด้า | 1-1 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
22:59 | CD Achuapa | 0 - 2 | ซีเอสดี โซโลลา | 0-2 |
22:59 | โคบาน อิมเพเรียล | 2 - 1 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:00 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1 - 2 | บลูมมิ่ง | 1-1 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | มาชัค รูนา | 0 - 0 | อูเรนเซ่ เอสซี | 0-0 |
05:30 | กวายากิล ซิตี้ | 0 - 1 | 9 de Octubre | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | เคสลา เอฟเค | 1 - 1 | คาราบัค | 0-1 |
22:15 | ซาบาลี [53%] | 1 - 2 | [81%] ซีล่า เอฟเค จะชนะ | 1-2 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) | รอ | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 1 - 3 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-1 |
17:00 | เชนันซิตี้ | 3 - 0 | ฮวาซอง เอฟซี | 1-0 |
17:00 | ชองจู จิคจิ | 2 - 0 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-0 |
17:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 0 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1-0 |
17:00 | กิมโป เอฟซี | 3 - 1 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 2 - 0 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2-0 |
18:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 1 - 2 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0 - 0 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0-0 |
19:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 2 - 0 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 2-0 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 2 - 2 | ซาบรุคเค่น | 1-2 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 1 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-1 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 4 - 2 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2-0 |
19:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0 - 4 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 7 | ชลบุรี เอฟซี | 0-3 |
18:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | บีเนโซว | 5 - 3 | จิสครา โดแมซลิซ | 2-0 |
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1 - 3 | สลาเวีย ปราก 2 | 0-1 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0 - 3 | โลโค ทาวิน | 0-2 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 1 - 0 | ฟรีเดค-มิสตัค | 0-0 |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 1 - 3 | โซคอล โบรซานี่ | 0-2 |
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 2 - 3 | ดุคลา ปราก บี | 1-0 |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 2 - 3 | เอฟเค พรีเปเร่ | 2-1 |
15:15 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 1 - 0 | FK Zbuzany 1953 | 1-0 |
15:30 | โซคอล ฮุสตัน | 2 - 0 | เอสเค รากอฟนิก | 1-0 |
15:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0 - 0 | เอฟซี ปิเซ็ค | 0-0 |
15:30 | Povltava FA | 3 - 3 | สลาโว วีเซลัด | 1-1 |
15:30 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 0 - 0 | แอดมิร่า ปราฮา | 0-0 |
15:30 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 0 - 0 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 0-0 |
20:30 | บลานส์โค | 2 - 1 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1-0 |
20:30 | ดอลนี่ บินิซอฟ | 2 - 2 | เอสซี ซนอย์โม | 0-2 |
20:30 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 1 - 2 | ปาร์ดูบีค บี | 0-2 |
20:30 | สโลวาน เวลวารี่ | 1 - 1 | เอสเค ซาปี้ | 0-0 |
21:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 3 - 0 | ฮลูชิน | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 2 - 4 | มัตล็อค ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 2 - 2 | มอร์เพธ ทาวน์ | 2-2 |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1 - 1 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-0 |
21:00 | แกรนแธม ทาวน์ | 1 - 2 | สการ์โบโรห์ | 0-1 |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 2 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | 0 - 1 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 3 - 2 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2-0 |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1 - 1 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-0 |
21:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 5 - 2 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 2-0 |
21:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | 1 - 0 | ไฮด์ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | วิตตัน อัลเบียน | 1 - 0 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 2 - 2 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1-1 |
21:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 3 - 1 | AGF Kvindefodbold APS (w) | 3-1 |
ผลบอล บาห์เรนคิงส์คัพ |
||||
22:15 | อัล มูฮารัค(N) | 3 - 1 | เมลคิยา | 0-0 |
22:15 | อัล บูไดย่า | 1 - 1 | Al Khaldiya | 0-0 |
00:30 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) | 4 - 0 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-0 |
ผลบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
20:25 | มาซาฟี่ | 2 - 0 | ดูไบ | 1-0 |
20:25 | ฮัทต้า คลับ | 4 - 1 | ดูบา อัลฮัสซัน | 2-0 |
20:25 | อัลบาเตห์ | 0 - 0 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-0 |
20:25 | แมสฟุท | 1 - 2 | อัล รัมซ์ | 0-0 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | Loughgall FC | 0-0 |
21:00 | Knockbreda Parish | 3 - 2 | เดิร์กวิว เอฟซี | 3-0 |
21:00 | นิวรี่ ซิตี้ | 1 - 1 | ดันเดลา เอฟซี | 0-0 |
21:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | 0 - 1 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | Annagh United | 0 - 1 | Harland & Wolff Welders | 0-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:40 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 4 - 2 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-0 |
19:50 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 1 - 1 | Arar (Youth) | 0-0 |
19:55 | อัล ทาย(เยาวชน) | 2 - 1 | Al-Orubah Youths | 0-0 |
20:10 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 2 - 0 | อุฮุด(เยาวชน) | 0-0 |
20:10 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 1 - 2 | Al Khaleej Youths | 1-0 |
22:15 | อัล-จีล(เยาวชน) | 0 - 1 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 0-0 |
22:30 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 1 - 1 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 1-1 |
22:59 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 1 - 2 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:00 | โคแคน | 1 - 1 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
20:30 | ปัคตากอร์ | 3 - 1 | ทูรัน | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0-0 |
15:00 | อคาเซีย ริดจ์ | 2 - 1 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2-1 |
16:00 | ทูวอง | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 0-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
19:30 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 0 - 0 | Hapoel Bueine | 0-0 |
01:00 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 1 - 1 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
ผลบอล China National Games – Women’s Football |
||||
15:00 | เสฉวน(ญ)(N) | 0 - 3 | เหลียวหนิง(ญ) | 0-1 |
15:00 | ชานซี(ญ) | 3 - 1 | ปักกิ่ง(ญ) | 1-1 |
18:30 | เจียงซู(ญ)(N) | 1 - 1 | ชานตง(ญ) | 0-1 |
18:30 | Olympic women (W)(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้(ญ) | 1-0 |
ผลบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
17:00 | จอร์แดน(ญ)(N) | 0 - 0 | อิหร่าน (ญ) | 0-0 |
19:30 | ไทย(ญ) | 7 - 0 | ปาเลสไตน์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
02:00 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 2-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1 - 2 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 3 - 1 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | โอปาว่า (ยู 19) | 1 - 2 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1 - 3 | เบอโน่ (ยู 19) | 0-2 |
17:30 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0 - 0 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 1 - 1 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1 - 4 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-2 |
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 1 - 3 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 5 - 1 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 3-1 |
18:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 2 - 1 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 1-1 |
18:45 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 0 - 5 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-4 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:30 | Ahrobiznes TSK Romny | 0 - 0 | โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 2 - 0 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 0-0 |
16:30 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 2 - 3 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 2-1 |
17:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 2 - 1 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1 - 2 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 2 - 1 | Nyirsuli ยู19 | 1-1 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | FK Neptunas Klaipeda | 3 - 3 | Atomsfera Mazeikiai | 3-1 |
22:59 | Banga Gargzdai B | 1 - 0 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 1-0 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0 - 0 | Cape Town Spurs | 0-0 |
20:00 | โจโม คอสมอส | 0 - 1 | รีล คิงส์ | 0-0 |
20:00 | Platinum City | 0 - 2 | Pretoria Callies | 0-2 |
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 1 - 1 | Venda | 1-1 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | อัลกิ โอโรกลินี | 1 - 0 | Xylotympou | 0-0 |
22:59 | Asil Lysi | 0 - 1 | เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
22:59 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 3 - 0 | Agia Napa | 0-0 |
22:59 | Onisilos Sotiras | 1 - 1 | เนีย ซาลามิส | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
21:35 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0 - 0 | Talleres Rem de Escalada | 0-0 |
01:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0 - 0 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-0 |
01:00 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1 - 1 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1-1 |
01:00 | ลอส อันเดส | 0 - 0 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0-0 |
01:00 | ซาคาชิสพาส | 1 - 0 | คานัวลาส เอฟซี | 1-0 |
01:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 0 - 3 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 0-0 |
16:00 | FC Mynai U21 | 0 - 1 | ลวีฟ(ยู 21) | 0-0 |
17:00 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | 1 - 2 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | 0-1 |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 2 - 3 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 2-2 |
ผลบอล UAE RL |
||||
20:30 | จะชนะ อัจมาน(สำรอง) [82%] | 3 - 1 | [60%] บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 2-1 |
20:30 | อัล จาซิล่า(สำรอง) | 0 - 1 | อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | Intergym Melilla | 1 - 4 | CD Torreperogil | 0-2 |
20:30 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 1 | ซานทูซู เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | รอ | Tenisca | |
21:00 | CA River Ebro | 4 - 0 | CF Rapid De Murillo | 2-0 |
21:00 | CD คอร์เตส | 0 - 1 | CD Cantolagua | 0-1 |
21:00 | Colegios Diocesanos | 0 - 0 | ซิวดัด โรดรีโก | 0-0 |
21:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 0 - 0 | ซานราฟาเอล | 0-0 |
21:30 | ซีดีเบติ โอนัค | 2 - 1 | CD Gares | 0-0 |
21:30 | ยูซี คาร์เทส | 1 - 1 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0-0 |
21:30 | ซาลามังก้า 2 | 1 - 2 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0-1 |
21:30 | CD Huarte | 1 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
21:30 | ปาเซ เคอี | 2 - 2 | อลาเบส 2 | 0-0 |
22:00 | บียาร์เรอัล ซี | 1 - 2 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-1 |
22:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0 - 0 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
22:00 | ซานตันยี | 2 - 1 | มายอร์ก้า 2 | 0-0 |
22:00 | ซีดี ลากุล โอแนค | 1 - 0 | เอสดี ดิวส์โต | 0-0 |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 1 | CD Mirandes B | 0-0 |
22:00 | เอฟซี อัสโค | 0 - 5 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0-2 |
22:00 | คอนสตานเซีย | 2 - 1 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0-0 |
22:00 | AD Hogar Alcarreno | 1 - 3 | CD Azuqueca | 0-1 |
22:00 | Atletico Albericia | 2 - 1 | SD Torina | 0-0 |
22:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 4 - 1 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1-1 |
22:30 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 4 - 0 | ยูดี ลอส กราเลส | 2-0 |
22:30 | CD Naval | 0 - 0 | Selaya FC | 0-0 |
22:30 | อัลบาเซเต้ 2 | 1 - 1 | AD San Clemente | 1-0 |
22:30 | CD Tarancon | 2 - 3 | Quintanar Del Rey | 1-1 |
22:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0 - 1 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-0 |
22:30 | CD Agoncillo | 1 - 1 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0-0 |
22:30 | Uritarra | 1 - 3 | Aurrera Ondarroa | 0-0 |
22:59 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1 - 2 | ลันซาโรเต้ | 0-1 |
22:59 | Valle de Egues | 1 - 2 | UDC Txantrea KKE | 1-1 |
22:59 | U.M. Escobedo | 2 - 2 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1-1 |
22:59 | ซีดี มานาคอร์ | 0 - 2 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0-0 |
22:59 | Casalarreina | 1 - 0 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:59 | เอสดี ไลเนา | 1 - 2 | ซีดี บาสโคเนีย | 1-2 |
22:59 | CD Paracuellos Antamira | 1 - 2 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0-1 |
22:59 | Ceuta B | 2 - 0 | UD Tomares | 0-0 |
23:30 | อะเซโร | 2 - 0 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
23:30 | CD Union Sur Yaiza | 3 - 1 | อาลูกัส ซีเอฟ | 0-0 |
23:30 | ยากิว ซีเอฟ | 2 - 1 | Cenicero | 0-0 |
23:30 | คาสโตร | 0 - 0 | เอสดี โนย่า | 0-0 |
23:30 | Urduliz FT | 0 - 3 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-2 |
00:00 | Ourense CF | 0 - 0 | โพลโวลีน | 0-0 |
00:00 | Inter Ibiza | 4 - 1 | San Jodie | 1-1 |
00:00 | UD Torre del Mar | 3 - 1 | รีล เจน | 1-0 |
00:30 | ซีดี การีนา | 1 - 0 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 0-0 |
ผลบอล ISR U19 |
||||
12:30 | Hapoel Hod Hasharon U19 | 1 - 3 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 1-1 |
14:30 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 0 - 1 | Maccabi Tel Aviv U19 | 0-0 |
14:30 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 0 - 0 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 0-0 |
15:00 | เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) | 0 - 1 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 0-1 |
15:30 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1 - 1 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | Hapoel Jerusalem Malka U19 | 4 - 0 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 1-0 |
20:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 0 - 1 | FC Ashdod U19 | 0-1 |
20:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 1 - 1 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | Olympique Dcheira | 0 - 0 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 0-0 |
22:30 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0 - 1 | Chabab Ben Guerir | 0-0 |
22:30 | Stade Marocain du Rabat | 0 - 1 | TAS de Casablanca | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | แอตลาส (ยู20) | 2 - 1 | ลีออน(ยู20) | 0-0 |
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 1 - 3 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 1-2 |
21:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 2 - 1 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:00 | Naxxar Lions | 2 - 0 | ลิจา แอทเลติก | 1-0 |
22:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0 - 0 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 2 - 2 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 2-1 |
02:00 | เซงลีอา แอทเลติค | 0 - 1 | สวีอิยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 0 - 2 | Sporting Trestieni | 0-0 |
20:00 | โดรเชีย | 0 - 0 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:00 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 0 - 3 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 0-1 |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 1 - 7 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 1-3 |
20:15 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0 - 1 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 0-0 |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 4 - 1 | เวเจิล(ยู 17) | 3-0 |
20:45 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 4 - 1 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 4-1 |
21:00 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 1 - 7 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 1-3 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | รอ | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | |
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 1 - 2 | FC Kosice U19 | 0-1 |
16:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 1 - 2 | เทรนซีน (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 2 - 3 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 1-2 |
18:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 3 - 0 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 5 - 1 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 4-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | เอฟเค ลิด้า | 1 - 1 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 1-1 |
21:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 4 - 0 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 3-0 |
22:59 | เอฟเค ออร์ชา | 1 - 4 | Krumkachy Minsk | 0-3 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ระนอง เอฟซี | 3 - 2 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 2-0 |
17:30 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | ขอนแก่น เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ราชนาวีสโมสร | 1 - 1 | ราชประชา เอฟซี | 1-1 |
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 2 | สุโขทัย เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 4 - 0 | Rubin Kazan (w) | 3-0 |
18:00 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 0 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0-0 |
20:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 2 - 0 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0-0 |
21:00 | Zenit St Petersburg (w) | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
19:30 | Al Qasim Sport Club | 0 - 0 | Al Sinaah | 0-0 |
19:30 | Newroz SC(IRQ) | 0 - 0 | อัล-นาฟ | 0-0 |
19:30 | Naft Misan | 0 - 2 | นาฟิต อัลวาซาต | 0-0 |
19:30 | Samarra | 0 - 2 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-1 |
19:30 | Zakho | 0 - 0 | Al Karkh | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 2 - 1 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 1-0 |
21:00 | ETO กีโอรี่ (ญ) | 0 - 0 | Puskas Akademia (W) | 0-0 |
21:00 | Viktoria FC Szombathely Women | 3 - 1 | Soroksar (w) | 2-1 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 1 - 4 | พิวนิค บี | 0-1 |
18:30 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 2 - 0 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 2 - 1 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1-1 |
15:00 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี [63%] | 1 - 0 | [78%] โกลด์ โคสต์ ไนท์ จะชนะ | 1-0 |
15:00 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
15:00 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 1 - 1 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1-1 |
15:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 2 - 0 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 2-0 |
16:00 | จะชนะ โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [95%] | 3 - 0 | [36%] แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 2-0 |
16:30 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 3 - 4 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 1-2 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 0 - 0 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-0 |
20:00 | Albatroz | 1 - 1 | โกรบินา | 0-0 |
20:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 1 - 1 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 1-1 |
21:00 | ตูกุมส์-2000 | 0 - 0 | Saldus SS/Leevon | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | Sportivo Ameliano | 3 - 0 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
21:00 | อติรา เอฟซี | 2 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
18:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 2 - 0 | FC Lootos Polva Women | 0-0 |
20:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 4 - 1 | Suure-Jaani United (w) | 3-0 |
21:00 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 5 - 0 | Ajax Tallinna (w) | 2-0 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:30 | Dinamo Brest (W) | 0 - 15 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 0-6 |
20:30 | ABFF U19 (w) | 0 - 1 | Dnepr Mogilev (w) | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย U19 |
||||
21:00 | เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | มาดูร่า ยูไนเต็ด(N) | 1 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
21:00 | อเรม่า มาลัง | 0 - 0 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
00:00 | Viimsi MRJK | 3 - 2 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
15:15 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 1 - 1 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 1-1 |
17:00 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 4 - 1 | Rekord Bielsko Biala (w) | 1-0 |
17:00 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 1 - 2 | APLG Gdansk (w) | 0-0 |
21:00 | Tarnovia Tarnow (w) | 0 - 5 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 0-4 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 1 - 2 | FC Zhomboy | 0-2 |
18:00 | Jizak | 1 - 0 | เอฟเค ชิกาทอย | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) | 4 - 0 | ออโซมารโซ่ | 3-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เออิบาร์ (ญ) | 1 - 2 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-1 |
17:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 8 - 0 | Colegio Aleman Valencia Women | 5-0 |
21:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 2 - 0 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-0 |
22:00 | CD Alaves (w) | 2 - 0 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1-0 |
22:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 4 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 3-1 |
23:30 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1 - 1 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 0 - 3 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0-2 |
19:15 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 13 - 0 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 3-0 |
ผลบอล Qatar League Division 2 |
||||
23:30 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0 - 1 | อัล ชาฮานียา | 0-1 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
21:00 | โคลชิล ทาวน์ | 1 - 4 | เชสทาวน์ | 0-3 |
21:00 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 1 - 0 | เอ็มโปลี (ญ) | 0-0 |
19:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 0 - 2 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0-1 |
19:30 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 0 - 0 | นาโปลี(หญิง) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
19:00 | เคนยา ( ญ ) ยู 20 | 2 - 7 | ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 | 0-6 |
20:00 | Eritrea U20 (W) | 0 - 3 | แทนซาเนีย ( ญ ) ยู 20 | 0-0 |
20:00 | บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 | 3 - 0 | นามิเบีย ( ญ ) ยู 20 | 2-0 |
21:00 | คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20 | 0 - 4 | แคเมอรูน(ญ) ยู 20 | 0-2 |
21:00 | Central African Republic U20 (W) | 0 - 7 | ไนจีเรีย (ญ) ยู20 | 0-4 |
21:30 | แองโกลา(ญ) ยู 20 | 1 - 4 | บอตสวานา (ญ) ยู20 | 0-0 |
22:59 | ปาปัวนิวกินี(ญ) ยู 20 | 0 - 1 | เซียร์ราลีโอน(ญ) ยู 20 | 0-1 |
23:30 | มาลี ( ญ ) ยู 20 | 2 - 4 | เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | 1-2 |
01:00 | อียิปต์(ญ) ยู 20 | 1 - 1 | คองโก (ญ) ยู20 | 0-0 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | Belasica Strumica | 0 - 1 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0-1 |
20:00 | Detonit Junior | 2 - 1 | FK Sloga 1934 Vinica | 0-0 |
20:00 | Pehchevo | 1 - 0 | เอฟเค โคซุส | 0-0 |
20:00 | FK Lokomotiva Gradsko | 1 - 0 | Bratstvo 07 | 0-0 |
20:00 | โปเบด้า | 6 - 0 | เอฟเค โอโซโกโว | 0-0 |
20:00 | Korab Debar | 1 - 0 | FK Kadino | 0-0 |
20:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 2 - 1 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0-0 |
20:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 0 - 2 | ซิเล็กส์ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 2 - 2 | KF Besa Doberdoll | 1-1 |
20:00 | Voska Sport | 4 - 0 | KF Veleshta | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
15:30 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | 1 - 4 | Sturm Graz/Stattegg Women | 1-2 |
18:45 | SKV Altenmarkt Women | 3 - 1 | Bergheim/Hof Women | 0-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | บูโชน เอฟซี 1995 | 2 - 3 | กยองนัม เอฟซี | 1-2 |
14:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี อันยาง | 0-0 |
ผลบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | สปาร์ตันส์ | 2 - 1 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 0 - 1 | Broomhill FC | 0-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
16:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอฟซี กิฟู | 1-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
01:00 | ปารานา พีอาร์ | 4 - 0 | โอเอสเต้ | 1-0 |
03:00 | มิราสโซล | 0 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
03:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 1 | คริคูม่า | 2-0 |
03:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 0 - 0 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
03:00 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1 - 1 | ยาปิรันก้า | 1-0 |
03:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 2 - 0 | มานุส (สมัครเล่น) | 1-0 |
03:00 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี(N) | 0 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0-1 |
03:00 | อีซี จากุยเพนเซ่(N) | 3 - 2 | อัลโต พีไอ | 2-1 |
03:00 | ซานตา ครูซ พีอี(N) | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-1 |
03:00 | โวลตา เรดอนดา | 2 - 1 | ทอมเบนเซ่ | 2-1 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
01:00 | Cabense PE | 0 - 5 | Ferroviario do Cabo | 0-4 |
01:00 | Ipojuca AC | 1 - 0 | ซันโตลี | 0-0 |
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 2 - 0 | Paragominas FC PA | 0-0 |
01:00 | Ibis SC | 0 - 0 | อเมริกา พีอี | 0-0 |
01:00 | เปโตรลิน่า พีอี | 2 - 1 | Barreiros | 1-0 |
02:00 | คาเซียส อาร์เอส | 2 - 0 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 1-0 |
02:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 2 - 1 | กัวรานี่ ซีอี | 1-1 |
06:00 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส | 1 - 2 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | Pogonmazovik | 1 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 1-0 |
21:00 | โซกอล ออสโตรดา | 1 - 3 | รุช ซอร์ซอฟ | 0-1 |
22:59 | KP Calisia Kalisz | 2 - 0 | Hutnik Krakow | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | Ripley Valley FC | 3 - 0 | Slack Creek | 0-0 |
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 2-0 |
15:00 | ไพน์ฮิลส์ | 3 - 0 | เอซี คาริน่า | 0-0 |
16:00 | ม็อกกิล เอฟซี | 3 - 1 | โลแกน เมโทร | 2-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
19:30 | โกยาส (ยู 20) | 1 - 1 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 4 - 1 | Nova Prata RS U20 | 1-0 |
01:00 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 1 - 1 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | อาไว (เยาวชน) | 0 - 1 | Concordia U20 | 0-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
18:00 | ฟริกก์ | 2 - 0 | สตอร์ท ไอแอล | 1-0 |
18:00 | วินด์ยาร์ต | 1 - 0 | Akra | 1-0 |
19:00 | Lysekloster | 1 - 3 | เรดดี้ | 1-2 |
19:00 | โคลสตัด | 4 - 3 | ทิลเลอร์ | 2-2 |
19:00 | Djerv 1919 | 1 - 2 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1-1 |
19:00 | ลิน ออสโล | 2 - 2 | ออส เทิร์น | 0-2 |
19:00 | Orn-Horten | 0 - 0 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 0-0 |
19:00 | ฟลินท์ | 3 - 2 | แอสซิเดน | 1-1 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 0 - 0 | ฟอลโล่ | 0-0 |
21:00 | FK Fyllingsdalen | 4 - 0 | เอฟโยร่า | 0-0 |
21:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 7 - 2 | ทินเซ็ต | 3-2 |
21:00 | โวลด้า | 1 - 1 | NTNUI | 0-0 |
21:00 | ออปเซล ฟุตบอล | 3 - 2 | คราเครอย์ ไอเอล | 2-0 |
21:00 | ฟินส์เนส | 1 - 5 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 1-3 |
21:00 | เอลเวอร์รัม | 0 - 3 | Gjøvik-Lyn | 0-1 |
21:00 | Ardal | 0 - 2 | แซนวิเค็น | 0-1 |
21:00 | Funnefoss/Vormsund | 2 - 2 | ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล | 1-1 |
21:00 | ดอน | 1 - 4 | IL Express | 0-3 |
21:00 | เมลฮิส | 1 - 1 | เบียเซ่น | 1-1 |
21:00 | ออรเคล | 0 - 4 | สเตรนฮาม ไอเอล | 0-1 |
21:00 | แมดล่า ไอเอล | 0 - 1 | บรอดด์ | 0-0 |
22:00 | นอร์สแตน | 2 - 1 | Spike | 2-0 |
ผลบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 0 - 1 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0-0 |
02:30 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 0 - 1 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | Fortuna Koln U17 | 0 - 2 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 0-2 |
16:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | 3 - 0 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 2-0 |
16:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | 2 - 1 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | 0-1 |
16:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 2 - 0 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 0-0 |
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) | 1 - 2 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | 0-1 |
18:00 | อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) | 4 - 1 | Wuppertaler SV Borussia U17 | 2-1 |
18:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | 0 - 1 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | 3 - 1 | FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) | 3-1 |
18:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 2 - 0 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | FC Erzgebirge Aue U17 | 0 - 2 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 0-1 |
18:00 | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | 0 - 0 | รอสต็อก ยู17 | 0-0 |
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | 1 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | 0-1 |
20:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 0 - 2 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | 0-1 |
20:00 | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | 2 - 1 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | โครูโช่ เอฟซี(N) | 0 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 0-0 |
22:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 5 - 1 | ยูซี เซียราส | 2-0 |
22:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0 - 0 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-0 |
22:30 | UD Llanera | 2 - 2 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-0 |
22:30 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0 - 2 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | เอดี ซานฮวน | 0 - 2 | โอซาซูน่า บี | 0-1 |
22:59 | ซีดี อาร์ดรอย | 1 - 1 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
23:30 | เอสดี ลาเรโด | 0 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | St Pryve St Hilaire U19 | 0 - 5 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0 - 2 | โมนาโก(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0 - 3 | แก็งก็อง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | น็องต์(ยู 19) | 1 - 1 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 1-0 |
20:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 3 - 0 | เมริกนาเคส ยู19 | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
15:30 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | 0 - 4 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 0-3 |
16:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 2 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | 2 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 4 - 1 | Eimsbutteler TV U19 | 1-0 |
16:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 0 - 1 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 0 - 3 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ซาร์บรัคเค่น ยู19 | 1 - 5 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 0-4 |
16:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | 1 - 4 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 1-2 |
17:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 2 - 2 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 2-1 |
17:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 4 - 0 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 2-0 |
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 6 - 1 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 4-1 |
17:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 3 - 1 | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 1 - 4 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 1 - 2 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 9 - 0 | Eilenburg | 3-0 |
18:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0 - 1 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 0-0 |
18:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 3 - 2 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 1-1 |
18:00 | Phonix Lubeck | 1 - 7 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 1-3 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 8 - 1 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 3-0 |
19:00 | บอนเนอร์ | 0 - 3 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0 - 0 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-0 |
19:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 4 - 0 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-0 |
19:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0-1 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 4 - 0 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-0 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 1 - 1 | เอสเฟา สแตรเลน | 0-0 |
19:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1 - 2 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-1 |
19:00 | ไวเด้นบรูค | 1 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 1-1 |
19:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-1 |
19:00 | บาลินเกอร์ | 1 - 0 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1-0 |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน | 1 - 3 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-1 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 2 - 0 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2 - 0 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-0 |
19:00 | TSV Schott Mainz | 3 - 3 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 1-2 |
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 3 - 1 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 2 - 1 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 1-0 |
19:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 0 - 0 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0 - 5 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-2 |
19:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 2 - 0 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 1-0 |
19:00 | ไฮเดอร์ เอสวี | 0 - 2 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0-1 |
19:05 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 3 - 2 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1-0 |
20:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1 - 1 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 1-0 |
20:00 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 1 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 1-0 |
21:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | เอฟซี วาจากอสกิ | 2 - 2 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 1-1 |
19:00 | วันตา | 1 - 1 | คาริเนน โปเจ็ท | 1-1 |
19:00 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 1 - 1 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 1-0 |
19:00 | อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) | 3 - 2 | แจส พอริ | 2-1 |
19:00 | อีพีเอส เอสโป | 1 - 1 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1-0 |
19:00 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 3 - 4 | ซัลปา | 2-2 |
19:00 | แอตแลนติส | 6 - 0 | ไมปา | 2-0 |
19:00 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 3 - 1 | เอ็มไอพีเค มิกเกลี | 2-0 |
19:00 | PeKa(N) | 1 - 0 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-0 |
21:00 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 0 - 2 | จีวาคีล่า เจเค | 0-0 |
22:00 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 5 - 0 | พีเอส เคมิ คิงส์ | 4-0 |
22:30 | เอสซี คูฟู-98 | 5 - 0 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 3-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
20:00 | ลอริยองต์ บี | 3 - 0 | แก็งก็อง บี | 2-0 |
21:00 | จูรา ซูด ฟุต | 1 - 1 | โอลิมปิก ลียง 2 | 1-1 |
21:00 | ก็อง 2 | 2 - 5 | เอฟซี รูออง | 2-1 |
21:00 | จะชนะ แวร์กซายส์ 78 [74%] | 0 - 0 | [59%] กรานวิลเล | 0-0 |
22:00 | Chasselay M.D. Azergues | 2 - 0 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0-0 |
22:00 | โอแซร์ บี | 2 - 2 | โบบิกนี เอ.ซี. | 1-2 |
22:00 | เอปินาล | 0 - 0 | St. Maur Lusi | 0-0 |
22:00 | Haguenau | 2 - 2 | โกเบลินซ์ | 1-2 |
22:00 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 1 - 1 | แซง กวองแตง | 0-1 |
22:59 | อันเดรซัก | 1 - 1 | Canet Roussillon | 0-1 |
22:59 | อองเช่ร์ 2 | 2 - 0 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เบอเกอรัก | 2 - 1 | Bourges | 1-1 |
22:59 | โคโลเมียร์ส | 0 - 1 | เอฟซี น็องต์ บี | 0-1 |
22:59 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 4 - 0 | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | 2-0 |
22:59 | เล เออบิเยรส์ | 0 - 2 | อีเซอร์ เอเอส | 0-1 |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | 1 - 2 | เตรลิสซาค | 0-2 |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 1 - 2 | อ็องกูแลม | 0-1 |
22:59 | Aubagne | 1 - 0 | Grasse | 0-0 |
22:59 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 0 - 0 | ไฮอีเรส | 0-0 |
22:59 | GFA Rumilly Vallieres | 1 - 2 | โมนาโก 2 | 1-1 |
22:59 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | 2 - 3 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1-3 |
22:59 | Saint-Priest | 1 - 2 | ลียง ดูเชรี่ | 0-0 |
22:59 | ตูลง | 0 - 1 | Martigues | 0-1 |
22:59 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 2 - 0 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 2-0 |
22:59 | บิวแวร์ส | 1 - 2 | SC Schiltigheim | 0-1 |
22:59 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 1 - 1 | ล็องส์ บี | 1-0 |
22:59 | อองตองต์ เอสเอสจี | 2 - 4 | เม็ตซ์ บี | 2-1 |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | 1 - 1 | Poissy AS | 0-0 |
22:59 | พลาเบนเนค | 1 - 0 | Chateaubriant | 0-0 |
22:59 | แซ็ง-มาโล | 2 - 2 | วานส์ | 2-1 |
22:59 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 0 - 2 | ชาร์เทรส เอฟซี | 0-1 |
22:59 | วิเทร | 1 - 1 | โรโมแรนติน | 1-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0 - 3 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0-2 |
15:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 2 - 3 | กลอเรีย บูซัว | 1-1 |
15:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 4 | Unirea Constanta | 0-1 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1 - 1 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0-0 |
17:00 | ยูนิเรีย เดจ | 1 - 3 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 0 - 1 | Freienbach | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1 - 2 | เบียล เบียนนี่ | 1-1 |
21:00 | Bruhl SG | 2 - 5 | สตาเด้ นยอนเนียส | 1-2 |
21:00 | เอสซี แชม | 2 - 1 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 1-0 |
21:00 | FC Breitenrain | 3 - 2 | เบลลินโซนา | 1-1 |
21:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 0 - 3 | Bavois | 0-0 |
21:00 | Zurich B team | 2 - 2 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | ซูก 94 | 1 - 2 | เดเลมอน | 0-0 |
21:00 | บาสเซโคร์ท | 5 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | Koniz | 4 - 3 | โวห์เลน | 0-0 |
21:00 | FC Schotz | 5 - 0 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | 1 - 1 | FC Munsingen | 0-0 |
21:00 | Bulle | 6 - 0 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | 0-0 |
21:00 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | 1 - 3 | FC Echallens | 0-0 |
21:00 | Chenois | 1 - 3 | ลาโชฟอนด์ | 0-0 |
21:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | 0 - 1 | FC Wettswil Bonstetten | 0-0 |
21:00 | FC Eschenbach | รอ | ทาลวิล | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | 0 - 2 | บาเดน | 0-0 |
22:00 | อูซี่ | 1 - 1 | FC Paradiso | 0-0 |
22:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 2 - 3 | Basuli B team | 0-1 |
22:00 | SC Buochs | 1 - 4 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 0-0 |
22:00 | เมแร็ง | 1 - 0 | เวอแวสปอร์ต | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | 1 - 0 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
22:59 | ลูกาโน่(ยู21) | 0 - 1 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 0-0 |
22:59 | Monthey | 1 - 1 | US Terre Sainte | 0-0 |
00:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 1 - 0 | แกรนด์ แลนซี | 0-0 |
01:00 | Etoile Carouge | 0 - 3 | เคียสโซ | 0-3 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
18:30 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1 - 1 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1-0 |
21:00 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 3 - 1 | เอสวี โกรดิก | 0-0 |
21:00 | ยูเอสเค อานิฟ | 3 - 1 | เอสวี คูเคิล | 1-1 |
21:00 | SV Fugen | 3 - 1 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | 1-1 |
21:00 | เอสซี ชวาส | 2 - 3 | Worgl Obi SV | 0-1 |
21:00 | เอสวี ฮอลล์ | 1 - 4 | WSG Swarovski Tirol B | 1-1 |
21:30 | Mauerwerk | 1 - 1 | ASV Bruck | 1-0 |
22:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0 - 2 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 0-1 |
22:00 | เอสวี เซเคอเคน | 3 - 2 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
22:00 | คุฟซไตน์ | 2 - 1 | SC Imst | 1-1 |
22:00 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 0 - 1 | FC Brauerei Egg | 0-1 |
00:00 | ซานตาอานา | 2 - 2 | SK Treibach | 0-2 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | 1 - 1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-0 |
19:00 | บราแบรนด์ | 0 - 1 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-0 |
19:00 | มิดเดลฟาร์ท | 1 - 3 | ฮิลลิร็อด | 1-3 |
20:00 | โคลดิ้ง | 1 - 2 | สคีฟซ์ ไอเค | 1-1 |
20:00 | ทิซเตด เอฟซี | 2 - 1 | นาเอสเวด | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | อัลต้า | 3 - 1 | เซนจา | 1-1 |
20:00 | คองสวิงเกอร์ | 6 - 0 | ไอสโวล์ด TF | 1-0 |
20:00 | แบรัมเอสเค | 4 - 1 | โมสส์ | 2-1 |
21:00 | เอฟเคอเรนดัล | 2 - 2 | สคีด ออสโล | 0-1 |
22:59 | โฮดด์ | 1 - 1 | อัสเคอร์ | 1-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 3 - 1 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 1-1 |
19:00 | โมรอน บีเค (ญ) | 0 - 2 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0-1 |
19:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 0 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
19:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 0 - 1 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 0-0 |
21:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 4 - 0 | Alingsas (w) | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
20:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0 - 0 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | Utkoi | 0-0 |
18:30 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 0 - 2 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
19:00 | Artvin Hopaspor | 3 - 1 | Hendek Spor | 2-1 |
19:00 | Kelkit Belediye Hurriyet | 2 - 0 | Kahta 02 Spor | 0-0 |
19:00 | Yeni Orduspor | 2 - 1 | คิซิลคาบอลัคสปอร์ | 0-1 |
19:00 | Yeni Altindag BS | 2 - 0 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1-0 |
19:00 | Elazig Belediyespor | 4 - 2 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 1-1 |
19:00 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | Halide Edip Adivarspor | 1-0 |
19:00 | ยอมราสปอร์ | 2 - 0 | Aksarayspor | 2-0 |
19:00 | Agri 1970 Spor | 3 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 1-0 |
19:00 | Karaman Belediyesi Spor | 3 - 1 | Ceyhanspor | 1-1 |
19:30 | Karaman Belediyespor | 3 - 2 | Nevsehirspor Genclik | 1-1 |
19:30 | Osmaniyespor | 4 - 0 | อลาซิกสปอร์ | 1-0 |
19:30 | Carsambaspor | 1 - 3 | Kusadasispor | 1-2 |
19:30 | ดัคซีสปอร์ | 3 - 2 | Darica Genclerbirligi | 1-2 |
19:30 | Erzin Belediyespor | 3 - 3 | Kestel | 0-2 |
19:30 | Cankaya FK | 0 - 0 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0-0 |
19:30 | Turk Metal Kirikkale | 0 - 2 | อีร็อกสปอร์ | 0-1 |
20:00 | Yldrm Belediyesispor | 2 - 0 | Erbaaspor S | 1-0 |
20:00 | Catalca Spor | 5 - 1 | ซานคักเทเป เอฟเค | 2-1 |
20:00 | Bayrampasa | 1 - 1 | 76 Igdir Belediye spor | 1-0 |
20:00 | Dai Lin Jissbon | 1 - 1 | Celspor | 0-0 |
20:00 | โมด้าเฟน สปอร์ | 1 - 1 | ออร์ดูสปอร์ | 0-1 |
20:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 2 - 2 | EdirnesporGenclik | 0-1 |
22:59 | เฟธิเยสปอร์ | 2 - 1 | Mardin BB | 0-0 |
22:59 | คาซิยาก้า | 0 - 0 | ออฟสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 3 - 2 | Olimp-Dolgiye Prudy-2 | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 4 - 0 | Ytterhogdal IK | 2-0 |
18:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 4 - 3 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2-2 |
18:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 1 - 0 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 1-0 |
18:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 2 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 2-1 |
18:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 2 - 2 | อัสซีริสก้า บีเค | 1-1 |
18:30 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 4 - 1 | ดลสทอร์ป ไอเอฟ | 1-0 |
18:30 | อูลเลเรดส์ | 3 - 1 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | 2-1 |
18:30 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 0 - 1 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 0-0 |
19:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 2 - 1 | Lidkopings FK | 0-0 |
19:00 | ไอเค ออเดวอร์ด | 4 - 1 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 1-1 |
19:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 1 - 0 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 1-0 |
19:00 | โบเดน บีเค | 1 - 1 | Sandviks IK | 0-0 |
19:00 | BK Astrio | 4 - 0 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 2-0 |
19:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 4 - 1 | ออนซาล่า บีเค | 1-1 |
19:00 | รินนินเก้ ไอเค | 2 - 2 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 0 - 2 | สเมดบี้ เอไอเอส | 0-1 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 1 - 1 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 0-0 |
19:00 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | 1 - 0 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 1-0 |
19:00 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 2 - 1 | Jarfalla | 1-0 |
19:00 | IFK Osterakers FK | 3 - 0 | FC Arlanda | 0-0 |
19:00 | สควิลเจโบ เอสเค | 0 - 1 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 0-0 |
19:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 4 - 0 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 2-0 |
20:00 | Yxhults IK | 2 - 5 | ไอเค กัวติออส | 0-3 |
20:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 0 - 2 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 0-1 |
20:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 0 - 2 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 0-1 |
20:00 | Froso IF | 1 - 0 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | Stöde IF | 2 - 2 | ทีจี เอสเค | 1-2 |
20:00 | Husqvarna | 2 - 1 | Hoganas BK | 1-0 |
20:00 | Mjolby AI FF | 6 - 0 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 0-0 |
20:00 | เอ็นโคปิ้งก์ | 1 - 0 | เอฟซี กูเต้ | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม | 1 - 2 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 0-1 |
21:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 2 - 0 | IK Tord | 2-0 |
21:00 | วาร์มโบลเอฟซี | 1 - 1 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 0-0 |
22:59 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 3 - 1 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | 1-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:15 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 5 - 0 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 2-0 |
14:30 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 2 | คาปาลาบา(ญ) | 0-0 |
16:00 | Peninsula Power NPL (w) | 2 - 1 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | FC Talanta [67%] | 1 - 1 | [68%] วาซิโต้ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:00 | กอร์ มาเฮีย | 2 - 1 | เคซีบี | 2-1 |
19:00 | บานดาริ | 3 - 0 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 2-0 |
19:00 | Vihiga Bullets | 0 - 0 | Bidco United | 0-0 |
19:15 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0 - 1 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-1 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:30 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 0-0 |
06:00 | Chattanooga Red Wolves | 0 - 1 | New England Revolution B | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:00 | อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) | 0 - 0 | เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) | 0-0 |
14:00 | ทูวอง(สำรอง) | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | Liniers | 1 - 1 | Argentino de Rosario | 0-1 |
01:00 | ซีเอ ลูกาโน | 0 - 2 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0-1 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | Druk Lhayul FC | รอ | อุกเยนอคาเดมี |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
01:30 | CSD Huracan Buceo | 0 - 1 | Salto FC | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | Robina City FC (w) | 1 - 1 | Broadbeach United SC (w) | 1-1 |
15:00 | North Star (w) | 0 - 6 | อัลบานี่ ครีก (ญ) | 0-2 |
16:00 | เอซี คาริน่า (ญ) | 5 - 0 | แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) | 3-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
21:15 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | รอ | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) |
ผลบอล คาซัคสถานสตรี |
||||
14:00 | Okzhetpes (w) | 1 - 1 | บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0 - 1 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
06:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0 - 0 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0-0 |
06:00 | Veraguas FC | 2 - 0 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
16:30 | ตัวโกลัน เตราส | 8 - 0 | คลับ ลาติโน เอสปัญนอล | 2-0 |
17:00 | Union Plaani | 4 - 3 | Liry | 1-2 |
18:00 | เอฟซีคอนตู | 8 - 1 | MPS | 5-1 |
18:30 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | รอ | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | |
19:00 | LaPa | 1 - 1 | ซาวยู | 0-1 |
19:00 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | 4 - 1 | วิพาส ซาโล | 3-1 |
19:00 | จะชนะ พุยยุ เฮลซิงกิ [81%] | 3 - 1 | [60%] คอยพีเอส | 3-0 |
19:00 | KaIK TePa | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง คริสตินา | 0-0 |
20:00 | มาพีเอส มาส์คู | 4 - 0 | วีจี 62 | 1-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | รอ | กบินทร์ ยูไนเต็ด | |
15:30 | Thonburi United FC | 2 - 1 | Muangnont Bankunmae FC | 0-1 |
15:30 | นนทบุรี เอฟซี | 4 - 3 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 2-2 |
15:30 | ACDC FC | 1 - 3 | เกาะกวาง | 0-2 |
15:30 | กำแพงเพชร | 0 - 2 | เชียงราย ซิตี้ | 0-1 |
15:30 | Pluakdaeng United | 1 - 5 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-3 |
15:30 | Phram Bangkok FC | รอ | สมุทรปราการ ยูไนเต็ด |
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | ยารากุยเอฟซี | 0 - 0 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | 0-0 |
02:30 | ทิทาเนส เอฟซี | 3 - 0 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 2-0 |
02:30 | ลิเบอทาดอร์ เอฟซี | 2 - 0 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
22:59 | CD FAS U20 | 0 - 1 | Atletico Marte U20 | 0-0 |
01:00 | Jocoro FC Reserves | 1 - 4 | Alianza FC San Salvador Reserves | 0-1 |
04:00 | Municipal Limeno Reserves | 1 - 0 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 1-0 |
04:00 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 1 - 1 | Once Deportivo de Ahuachapan Reserves | 0-0 |
04:30 | CD Aguila Reserves | 0 - 1 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
19:00 | Sportunion Mauer | 2 - 0 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 1-0 |
20:00 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | รอ | Stadlau | |
20:00 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 1 - 0 | SC Ostbahn XI | 1-0 |
22:00 | SV Lochau | 2 - 1 | SC Gofis | 1-0 |
00:00 | ASV Siegendorf | 7 - 0 | FSG Oberpetersdorf | 1-0 |
00:00 | SV Kraig | 0 - 5 | SV Dellach Gail | 0-3 |
00:30 | Zwettl SC | 1 - 1 | SC Ortmann | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
17:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | รอ | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | |
18:00 | ONS (w) | 3 - 0 | วีเจเอส วันตา(ญ) | 1-0 |
18:00 | PK Keski Uusimaa (w) | 2 - 0 | EBK (W) | 1-0 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
00:30 | Thes Sport | 0 - 2 | แอฟเซ ลีแอช | 0-2 |
01:00 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 2 - 0 | La Louviere Centre | 2-0 |
01:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | 1 - 1 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 1-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | โมคา เอฟซี | 2 - 0 | UniversidadO M | 0-0 |
ผลบอล ชเลสวิกลีกา |
||||
18:00 | Weiche Flensburg 08 II | 3 - 1 | TSV Kronshagen | 1-1 |
18:30 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก | 0 - 2 | Eckernforder SV | 0-1 |
19:00 | อูทิน 08 | รอ | Union Neumunster | |
20:00 | Dornbreite Lubeck | รอ | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 0 - 2 | Unia Skierniewice | 0-0 |
16:00 | Gedania Gdansk | 4 - 4 | บิโตเวีย บิโตฟ | 1-0 |
17:00 | Baltyk Koszalin | 2 - 2 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 1-1 |
17:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 0 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 0-0 |
18:00 | เคเอสคุทโน | 1 - 0 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 1-0 |
18:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 0 - 3 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 0-2 |
18:00 | Czarni Polaniec | 2 - 1 | Unia Tarnow | 0-0 |
19:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 1 - 2 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 0-1 |
20:00 | LKS Goczalkowice Zdroj | 2 - 0 | Karkonosze Jelenia Gora | 0-0 |
20:00 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 1 - 0 | Jarota Jarocin | 0-0 |
20:00 | เอลเลน่า โตรัน | 2 - 4 | Sokol Kleczew | 0-0 |
20:00 | Cracovia II | 2 - 1 | Podlasie Biala Podlaska | 2-1 |
20:00 | Tomasovia Tomaszow Lubelski | รอ | Korona Rzeszow | |
21:00 | KP Starogard Gdanski | 1 - 0 | ZKS Kluczevia | 0-0 |
21:00 | Foto-Higiena Olawa | รอ | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | |
21:00 | MLKS Znicz Biala Piska | รอ | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | |
21:00 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 4 - 0 | Blonianka Blonie | 1-0 |
21:00 | MKP Carina Gubin | รอ | Gornik II Zabrze | |
21:00 | Wisloka Debica | รอ | Chelmianka Chelm | |
21:00 | Pilica Bialobrzegi | รอ | Wissa Szczuczyn | |
21:00 | Warta Gorzów Wielkopolski | รอ | สเตล บิเซค | |
21:00 | Unia Janikowo | รอ | GKS Przodkowo | |
21:00 | Piast Zmigrod | 4 - 2 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 2-0 |
21:00 | Mamry Gizycko | 0 - 1 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 0-0 |
21:00 | โปโลเนีย ไบตอม | 1 - 0 | Lechia Zielona Gora | 0-0 |
21:00 | KS Polonia Sroda Wlkp | รอ | บอลเทค จีเนีย | |
21:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | รอ | สเตล สตาโลว่า โวล่า | |
21:00 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | รอ | LKS Wolczanka Wolka Pelkinska | |
22:00 | Bron Radom | 3 - 2 | Wikielec | 2-2 |
22:00 | Odra Wodzislaw | 0 - 2 | Rekord Bielsko-Biala | 0-1 |
22:30 | Stolem Gniewino | 3 - 2 | Swit Skolwin | 3-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | Nkwazi | 0 - 0 | กรีน อีเกิลส์ | 0-0 |
20:00 | Buildcon FC | รอ | Kafue Celtic FC | |
20:00 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 1 - 0 | Prison Leopards FC | 1-0 |
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1 - 2 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 0-1 |
20:00 | Indeni FC | 0 - 2 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-1 |
20:00 | ซานาโก | 0 - 2 | Konkola Blades | 0-2 |
ผลบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 0 - 1 | วิสาขเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:00 | FK Rad Belgrade U19 | 1 - 0 | FK IMT Beograd U19 | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 3 - 1 | ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) | 2-1 |
19:00 | เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) | 0 - 1 | นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เรนทิสทัส(ยู 19) | 0 - 1 | เพนาโรล (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | SK Mondi Steti | รอ | FK Olympie Brezova | |
15:15 | Novy Jicin | 6 - 1 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 2-0 |
15:15 | SK Petrin Plzen | 3 - 1 | Slavoj Myto | 2-1 |
19:00 | FC Vsetin | 3 - 0 | TJ Skastice | 1-0 |
20:30 | เอฟเค โลว์นี | 3 - 1 | Aritma Praha | 2-0 |
20:30 | SK Poricany | 3 - 1 | Hlinsko | 1-0 |
20:30 | Velke Hamry | 2 - 2 | เบนาทกี้ นาด จิเซรัว | 0-2 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 5 - 2 | SV Hemelingen | 0-0 |
18:00 | BTS Neustadt | 2 - 3 | ออมันด์-เวเกแซค | 2-1 |
18:00 | เบรเมอร์ เอสวี | 4 - 1 | TuS Schwachhausen | 2-1 |
19:00 | ฮัลเลน | 1 - 1 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 0-1 |
19:00 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 1 - 0 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 0-0 |
19:00 | Rostocker FC | รอ | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | |
19:00 | FC Mecklenburg Schwerin | 3 - 3 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | FC An der Fahner Hohe | รอ | VfB 1921 Krieschow | |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2 - 0 | Wadegesi Heim | 1-0 |
19:00 | Meiendorfer SV | 1 - 5 | Tus Dassendorf | 1-3 |
19:00 | TSV Landsberg | 5 - 1 | SV Pullach | 3-1 |
19:00 | Neckarsulmer Sport-Union | รอ | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | |
19:00 | SpVgg Ansbach | 1 - 0 | TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 0 - 3 | คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 | 0-0 |
19:00 | SV Blau-Weiss Zorbau | รอ | บูดิสซ่า บัวซอน | |
19:00 | จะชนะ บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี [85%] | 2 - 1 | [57%] เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | 0-0 |
19:00 | SV 09 Arnstadt | รอ | FC Einheit Wernigerode | |
19:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | รอ | Mahdov FC | |
19:00 | VFL Lohbrugge | รอ | SV Curslack Neuengamme | |
19:00 | DJK Ammerthal | 4 - 0 | 1. FC Sand | 0-0 |
19:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 1 - 0 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 1-0 |
19:00 | FV Ravensburg | 4 - 2 | Sportfreunde Dorfmerkingen | 2-0 |
19:00 | TSV Ilshofen | 0 - 6 | น็อตตินเก้น | 0-0 |
19:30 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 2 - 1 | SV Oberachern | 0-0 |
20:00 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 3 - 1 | TSV Kottern | 0-0 |
20:00 | วอล์ดเกอเมส | รอ | VfB Ginsheim | |
20:00 | FC Deisenhofen | 4 - 0 | Türkspor Augsburg | 1-0 |
20:00 | TSV Schwaben Augsburg | 2 - 1 | TSV Dachau 1865 | 0-0 |
20:00 | OSC Bremerhaven | 3 - 0 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 0-0 |
20:00 | TSV Vatanspor | 1 - 2 | DJK Don Bosco Bamberg | 0-0 |
20:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0 - 0 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 0-0 |
20:30 | Hassia Bingen | 2 - 0 | TSV Emmelshausen | 0-0 |
20:30 | FSV Jagersburg | 2 - 2 | Hertha Wiesbach | 0-0 |
20:30 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 0 - 2 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0-0 |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 1 - 1 | Goppinger SV | 0-0 |
20:30 | FC Bruchsal | 2 - 1 | FV Lorrach-Brombach | 0-1 |
20:30 | จะชนะ เวลลิงเก้น [78%] | 2 - 0 | [66%] ทีเอสจี บัคนัง | 0-0 |
20:30 | FC Karbach | 2 - 2 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0-0 |
20:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | รอ | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | |
20:30 | SV Linx | รอ | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | |
21:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | รอ | SG 2000 Mulheim-Karlich | |
21:00 | Freie Turnerschaft Braunschweig | 0 - 2 | MTV Wolfenbuttel | 0-1 |
21:00 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 2 - 1 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0-0 |
21:00 | TSV Karlburg | 0 - 0 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 0-0 |
21:00 | ASV Cham | 1 - 2 | TSV Abtswind | 1-1 |
21:00 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | 4 - 1 | SV Rochling Volkling | 0-0 |
21:00 | จะชนะ SV Ramlingen Ehlershausen [86%] | 6 - 1 | [54%] เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 4-0 |
21:00 | TuS Dietkirchen | 1 - 3 | Viktoria Griesheim | 0-0 |
22:59 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 2 - 2 | TSV 1880 Wasserburg | 1-0 |
01:00 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 0 - 4 | Duren | 0-2 |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
01:00 | ProvincialTalagante | 3 - 2 | เดปอร์เตส วาลเลนาร์ | 1-1 |
01:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส(N) | 3 - 0 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-0 |
02:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1 - 1 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0-0 |
05:00 | โคลชากัว ซีดี | 2 - 0 | Lautaro de Buin | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
08:00 | San Jose Costa Rica | 1 - 1 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 1-1 |
00:00 | Puerto Golfito | รอ | Santa Ana | |
04:00 | Municipal Turrialba | รอ | ซีดี บาริโอเม็กซิโก |
ผลบอล ไอริช women National Union |
||||
20:00 | Bohemians Dublin (w) | 0 - 3 | Peamount Utd (w) | 0-1 |
20:00 | คอร์ก ซิตี้(ญ) | รอ | DLR Waves (w) | |
22:00 | กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | FC Treaty United (w) | 0-0 |
00:30 | เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี ( ญ ) | 7 - 1 | Yalong City (w) | 1-1 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
22:59 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 1 - 0 | CSD Amatitlan | 0-0 |
04:00 | คลับ ออโรร่า | 0 - 0 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 0-0 |
04:00 | Deportivo Xinabajul | รอ | Coatepecano IB | |
04:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1-1 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
21:00 | Kisvarda II | 0 - 2 | BKV Elore | 0-1 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
21:00 | เอฟเค พอดรินเจ | 1 - 2 | Drina Zvornik | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 2 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | ชีเวนนินเกน | 0 - 3 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 0-1 |
19:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 0 - 3 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | 2 - 0 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 1-0 |
20:00 | ควิก บอยส์ | 4 - 2 | นูร์ดวิก | 2-0 |
20:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 3 - 1 | สปาเคนเบิร์ก | 1-0 |
20:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0 - 3 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 0-2 |
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 0 - 3 | Katwijk | 0-0 |
22:59 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1 - 0 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
17:30 | RKVV Westlandia U21 | 2 - 4 | FC Dordrecht U21 | 2-2 |
18:00 | De Treffers U21 | 3 - 1 | ASV De Dijk U21 | 0-1 |
18:30 | โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 2 - 1 | AFC U21 | 2-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
22:00 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 3 - 0 | คอร์รีคามินอส 2 | 2-0 |
04:00 | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | 3 - 2 | อินเทล พาจา | 2-0 |
04:00 | Tritones Vallarta MFC | รอ | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | |
04:00 | Catedraticos Elite | 3 - 1 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 3-1 |
04:00 | Leviatan FC | 1 - 1 | Deportivo Dongu | 1-0 |
05:00 | สปอร์ติง คานามาย | 0 - 3 | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด | 0-2 |
05:00 | Mazorqueros FC | 3 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | KFUM | 3 - 2 | ฮอลเบค | 2-1 |
18:00 | Rishoj | 1 - 3 | เกรฟ | 0-1 |
18:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | รอ | SfB Oure | |
18:00 | เอฟซี ซีสเวส | 3 - 3 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 1-3 |
18:00 | AaB 2 | 2 - 1 | Vinder Vatanspor-VRI | 0-1 |
18:00 | Fuglebakken | รอ | โฮลสเตโบร บีเค | |
18:00 | ริงสเตด | รอ | Ledoje Smorum Fodbold | |
18:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | รอ | คเจลเลอรูบ | |
18:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 0 - 0 | Hedensted | 0-0 |
18:30 | Herstedoster IC | รอ | Frederikssund IK | |
19:00 | Koge Nord FC | รอ | จีวีไอ | |
19:00 | B 1903 2 | รอ | บรอนชอยจ์ | |
19:00 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | รอ | นอร์เรสซันด์บี | |
19:00 | Solrod FC | รอ | บีเค อวาลต้า | |
19:00 | Aarhus Fremad 2 | 4 - 0 | มาเรียไลน์ | 1-0 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | รอ | บี 1908 | |
20:00 | วาลเด้ | รอ | โอเคเอส |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | Kustosija | 1 - 2 | Radnik Sesvete | 0-1 |
21:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 1 - 4 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-3 |
21:00 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 2 - 0 | NK Dubrava Zagreb | 0-0 |
21:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 0 - 0 | รูเดส | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | FC Voluntari U19 | 3 - 6 | ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) | 2-2 |
16:00 | Farul Constanta U19 | 3 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสเอ็ม โฟกชานี | 3 - 1 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ACS Viitorul Simian [79%] | 3 - 3 | [62%] AFC Vointa Lupac | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 2nd Division |
||||
16:00 | คาโปสวาร์ (ยู 19) | 1 - 3 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
18:00 | นีว่า วินนีตเซีย | 1 - 2 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 1-0 |
19:00 | FC Trostianets | 4 - 1 | เอฟซี ซูมี่ | 1-0 |
20:00 | FK Yarud Mariupol | 5 - 0 | นิโคปอล-เอ็นพีจียู | 3-0 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เอสพี โดมัญญาโน | 3 - 0 | Cailungo | 0-0 |
20:00 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 0 - 1 | เตร เพนน์ | 0-1 |
20:00 | Fiorentino | 1 - 1 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 1-1 |
20:00 | S.S Pennarossa | 2 - 0 | ซาน โจวันนี | 0-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
18:00 | CD Juan Grande (w) | 3 - 1 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 1-1 |
23:30 | CD Pozoalbense (w) | 1 - 1 | ลา โซลานา(ญ) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 0 - 0 | Club Ciudad de Bolivar | 0-0 |
01:30 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ [55%] | 0 - 0 | [77%] เซนทรัล นอร์ ซัลตา จะชนะ | 0-0 |
01:30 | Deportivo Camioneros | 0 - 3 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 0-2 |
01:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 3 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0-0 |
01:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-0 |
01:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 1 - 0 | โบค่า ยูนิดอส | 1-0 |
02:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2 - 1 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
02:00 | ซานซิเนน่า | 1 - 1 | Independiente Chivilcoy | 1-0 |
02:00 | วิลล่า มิเตร | 2 - 0 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0-0 |
02:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2 - 0 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0 - 1 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
02:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 0 - 0 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-0 |
02:30 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:00 | Smorgon 2 | 0 - 3 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-0 |
16:30 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 6 - 1 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 4-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
00:45 | ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี | 2 - 4 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 2-3 |
01:15 | Sporting Club Tel Aviv | 6 - 1 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0-1 |
ผลบอล Hong Kong Elite Cup |
||||
14:30 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 2 - 1 | ไทจง เอฟซี | 0-1 |
17:00 | ฮ่องกง เอฟซี | 1 - 3 | ลีแมน | 0-1 |
ผลบอล France Ligue 5 |
||||
22:59 | US Orleans II | 2 - 3 | FC Chartres II | 2-3 |
22:59 | Meaux Academy Football | 0 - 1 | ปารีสเอฟซี 2 | 0-0 |
00:00 | จีเน็ต แองเล็ต | 0 - 1 | ลิบูร์น ซางเซอแรง | 0-0 |
ผลบอล Greece U19 |
||||
15:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 3 - 4 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 1-2 |
15:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) [63%] | 0 - 1 | [76%] โอลิมเปียกอส(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
16:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 4 - 0 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 3-0 |
21:00 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 2 - 0 | Ionikos U19 | 1-0 |
ผลบอล Curacao League |
||||
07:00 | เอสวีเวสตา | 0 - 0 | SV SUBT | 0-0 |
ผลบอล Burundi League |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 3 - 0 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
20:00 | Flambeau de LEst | 2 - 1 | บูจุมบูรา ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอล Brazil Mineiluo group B League |
||||
04:00 | ทูพีนัมบัส | 0 - 0 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 0-0 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
12:10 | Nerang | 1 - 4 | ปาล์ม บีช | 0-3 |
16:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 3 - 1 | Southport Warriors | 2-1 |
ผลบอล Kosovo Superliga |
||||
21:00 | KF Llapi | 1 - 1 | KF Drenica Skenderaj | 1-1 |
21:00 | KF Ulpiana | 0 - 0 | KF Dukagjini | 0-0 |
ผลบอล Switzerland Division 1 Women |
||||
22:00 | บาเซิล (ญ) | 1 - 0 | Lucerne (w) | 0-0 |
22:59 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) [85%] | 2 - 0 | [85%] Fcf Rapid Lugano (w) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
23:30 | เอฟซี ซูริค (ญ) | 1 - 0 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
21:00 | Manchester Futbol Club | รอ | บอสตัน | |
01:00 | Hercilio Luz SC | 2 - 0 | Cacador AC | 1-0 |
01:00 | SEP Patrocinense | 1 - 1 | Inter De Minas | 0-1 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | เซเรส / อาร์เจ | 0 - 1 | Barra da Tijuca | 0-0 |
01:00 | Campo Grande CE | 2 - 0 | Nova Cidade | 1-0 |
01:00 | กอยทาคาซ อาร์เจ | 1 - 1 | Serra Macaense | 1-1 |
01:00 | AA Carapebus | 0 - 2 | Perolas Negras | 0-0 |
01:00 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 2 - 2 | เซา กอนซาโล | 0-1 |
01:00 | โอลาเรีย | 1 - 0 | Serrano BA | 1-0 |
01:30 | Araucaria ECR | 3 - 1 | นาซิอองนาล PR | 2-1 |
ผลบอล Brazil DDL |
||||
01:00 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | 2 - 1 | GA Farroupilha/RS | 2-0 |
01:00 | Uniao Frederiquense RS | รอ | Tupi RS | |
04:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | 1 - 1 | Igrejinha | 1-0 |
ผลบอล Croatia U19 League |
||||
15:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | รอ | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | |
15:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1 - 0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 1-1 |
21:00 | HNK Gorica U19 | 2 - 1 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล Portugal Women Cup |
||||
21:00 | Vilaverdense (w) | 4 - 3 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 1-1 |
ผลบอล Bolivia Nacional B |
||||
02:00 | Mojocoya | 0 - 1 | Fancesa | 0-0 |
02:30 | Garcia Agreda | 1 - 1 | Atletico Bermejo | 1-0 |
04:30 | Nacional Senac | 2 - 1 | Quebracho Villa Montes | 1-0 |
ผลบอล Australia Gold Coast Reserves |
||||
10:00 | เนรัง (สำรอง) | 1 - 1 | Palm Beach SC Reserves | 0-1 |
14:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) | 5 - 1 | Southport Warriors ML1 | 1-1 |
ผลบอล Italy Youth Championship Cup |
||||
20:00 | อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) | 2 - 0 | Legnago Salus U19 | 2-0 |
20:00 | โมโนโพลี (ยู 19) | 2 - 0 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | Pro Sesto U19 | 0 - 5 | SudTirol U19 | 0-2 |
20:00 | เลคโค่(ยู19) | 1 - 1 | โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) | 1-1 |
20:00 | Potenza Calcio U19 | 1 - 3 | บารี่ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | Mazatlan FC (w) | 0 - 0 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-0 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
16:00 | Trival Valderas U19 | 2 - 4 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | จะชนะ เซบีย่า (ยู 19) [97%] | 6 - 0 | [41%] Tiro Pichon U19 | 3-0 |
17:00 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 0 - 1 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | 1 - 2 | อูราล ซีเอฟ (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | Arucas CF U19 | 1 - 1 | Acodetti CF U19 | 0-0 |
17:00 | CD Sobradillo U19 | 1 - 1 | CF Juventud Laguna U19 | 1-1 |
18:00 | Seneca CF U19 | 5 - 0 | Sporting Ceuta U19 | 2-0 |
22:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 2 - 0 | กอร์โดบา(ยู 19) | 1-0 |
22:15 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 1 - 1 | UD Montecarlo U19 | 0-0 |
22:59 | UD La Cruz Villanovense U19 | 2 - 1 | Las Rozas U19 | 1-0 |
22:59 | Covadonga U19 | 2 - 1 | CD Bezana U19 | 1-1 |
02:00 | CD Aguilas Atletico U19 | 3 - 1 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
17:00 | มาริติโม ยู19 | 1 - 2 | Caldas SC U19 | 0-1 |
17:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 0 - 1 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 0-0 |
17:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 1 - 2 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0 - 2 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ไลซอส(ยู 19) | 0 - 2 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 1 - 1 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0 - 2 | บราก้า(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 1 - 0 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 0-0 |
21:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 1 - 1 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 2 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล Mauritania Division 1 |
||||
21:30 | ASC Snim | 3 - 2 | AS Armee | 2-1 |
ผลบอล Australia Queensland State Leagues |
||||
14:15 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | รอ | นอร์ธ สตาร์ | |
15:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 0 - 4 | Magic United TFA | 0-2 |
15:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 3 - 4 | โรชเดล โรเวอร์ | 1-1 |
15:30 | บริสแบน ซิตี้ | 2 - 0 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 1-0 |
16:15 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1-1 |
ผลบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:00 | CSKA Pamir Dushanbe | 4 - 0 | ดูชานเบ-83 | 2-0 |
18:00 | เอฟเค คูจานด์ | 4 - 2 | FC Kuktosh | 4-1 |
ผลบอล Faroe Islands Division 1 |
||||
19:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 1 - 0 | Skala Itrottarfelag | 1-0 |
19:00 | FC Suduroy | 1 - 1 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 0-0 |
20:00 | B71 Sandur | 1 - 1 | เคไอ คลากสวิก 2 | 1-0 |
ผลบอล Guatemala Liga Nacional Women |
||||
04:00 | Deportivo Amatitlan (w) | 0 - 5 | Chimaltecas CSDFF (w) | 0-2 |
ผลบอล England Southern League Central Division |
||||
21:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | 2 - 1 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | อัลเวเชิร์ช | 1 - 0 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 5 - 1 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1 - 2 | รอยสตัน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เลสตัน เอฟซี | 2 - 1 | Hednesford Town | 1-1 |
21:00 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 2 - 0 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 2 - 3 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0 - 1 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-1 |
21:00 | สตัวร์บริดจ์ | 1 - 1 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-0 |
21:00 | รูเชล โอลิมปิค | 2 - 0 | บาร์เวล | 2-0 |
ผลบอล Portugal U23 |
||||
17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 2 - 1 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 0-0 |
17:00 | Farense U23 | 0 - 2 | มาริติโม่(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล South Africa Reserve League |
||||
15:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 1 - 0 | Sekhukhune United Reserves | 0-0 |
17:30 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 2 - 0 | Moroka Swallows Reserves | 1-0 |
ผลบอล Andorra Second Division |
||||
01:30 | FS La Massana | รอ | CE Jenlai |
ผลบอล Canadian Premier League |
||||
01:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี เอดมันตัน | 1-0 |
03:30 | Atletico Ottawa | 3 - 1 | Cavalry FC | 2-1 |
06:00 | Forge FC [72%] | 2 - 1 | [65%] แปซิฟิก เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
ผลบอล South Africa League Women |
||||
20:00 | Mandebele Happy Fighters (W) | 0 - 0 | Kanatla (W) | 0-0 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
18:00 | วาร์เท็กซ์ | 0 - 0 | บีเยลอวาร์ | 0-0 |
21:30 | คริดเวนิกา เอ็นเค | 2 - 0 | โปโมแรค | 1-0 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:30 | ASEC Koudougou | 0 - 1 | AS Sonabel | 0-1 |
22:30 | ASFA-Yennega | 1 - 1 | เอเอสเอฟ โบโบ | 0-0 |
22:30 | ASFA-Yennenga | 1 - 1 | ASF Bobo Dioulasso | 0-0 |
01:00 | AS Douanes Ouagadougou | 1 - 0 | AS Police Ouagadougou | 0-0 |
ผลบอล Korea League 4 |
||||
11:00 | Jungnang Chorus Mustang FC | 2 - 2 | โซล ยูไนเต็ด | 2-2 |
13:00 | Gangwon II | 0 - 1 | Jinju Citizen | 0-1 |
13:00 | Yeoju Sejong | 0 - 1 | Geoje Citizen | 0-1 |
13:00 | ยังพย็อง | 2 - 4 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 0-1 |
16:00 | โปชอน เอฟซี | 5 - 1 | Dangjin Citizen | 2-0 |
ผลบอล Australia Darwin Premier League |
||||
18:00 | Mindil Aces [68%] | 2 - 1 | [74%] University Azzurri FC จะชนะ | 2-0 |
ผลบอล Bulgaria Premier League Women |
||||
20:00 | Pirin Blagoevgrad (w) | 1 - 0 | Enko Plovdiv (w) | 0-0 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
19:00 | FK Dziugas Telsiai II | 1 - 2 | FM Klaipedos | 0-1 |
ผลบอล Faroe Islands Women Premier League |
||||
21:00 | อีบีเอส/สกาลา(ญ) | 2 - 2 | Ki Klaksvik (w) | 2-0 |
ผลบอล Mongolia First League |
||||
08:00 | Deren II | 1 - 3 | DMU | 1-2 |
10:30 | Khukh Chononuud | 1 - 6 | Tuv Buganuud | 1-1 |
13:00 | Khad FC | 3 - 4 | Khovd | 1-4 |
15:30 | Aldariin Daichid | 2 - 7 | Khovd Western | 0-3 |
18:00 | Khan-Uul | รอ | Hunters FC |
ผลบอล Solomon Islands S League |
||||
08:20 | เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด | 0 - 1 | Laugu United | 0-1 |
10:20 | Waneagu United | 2 - 1 | Real Kakamora | 2-1 |
12:20 | เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ | 2 - 1 | Henderson Eels FC | 1-1 |
08:00 | Kula FC | 1 - 2 | Honiara City FC | 1-0 |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | Sport Clube Capixaba U20 | 3 - 1 | Vilavelhense ES (Youth) | 1-1 |
01:00 | Rio Branco FC U20 | 1 - 2 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 0-0 |
01:30 | Flugoiania U20 | 2 - 3 | AE Jataiense U20 | 1-1 |
01:30 | Anapolis U20 | 6 - 1 | Campineira U20 | 3-1 |
02:00 | Maracaju AC U20 | 0 - 3 | Aquidauanense U20 | 0-2 |
ผลบอล USA Independent League |
||||
06:10 | Stumptown Athletic FC | 1 - 0 | New Amsterdam | 1-0 |
06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 1 - 0 | LA Force | 1-0 |
ผลบอล Italian Youth League B |
||||
16:00 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 4 - 3 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 3-2 |
19:30 | โคโม (ยู 20) | 2 - 3 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 2-2 |
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 2 - 0 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | เบรสชา(เยาวชน) | 2 - 2 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 5 - 3 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0-0 |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | 1 - 2 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 2 - 1 | ปิซา(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2 - 0 | สเปเซีย(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 2 - 3 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล Nicaragua Segunda Division |
||||
00:00 | เอฟซี เอสเตลี | 2 - 2 | เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส | 1-0 |
04:00 | Aguilas de Leon | รอ | FC Sebaco Viejo | |
04:00 | Real Granada FC | 1 - 3 | Bravos Primavera | 1-1 |
04:30 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 1 - 2 | Organica Masachapa FC | 1-0 |
ผลบอล Argentina Primera B Women |
||||
01:00 | Argentinos Jrs (W) | 4 - 1 | All Boys (W) | 3-0 |
01:00 | Deportivo Armenio (W) [44%] | 0 - 4 | [96%] Banfield (W) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอล Colombia Regional League |
||||
00:00 | Boca Juniors Narino | รอ | Estudiantes FC Pasto | |
00:00 | CA Alianza Llanos | 0 - 0 | Fund First Level | 0-0 |
02:00 | AC Cerro Pionono | 2 - 1 | Arsenal Bogota | 0-0 |
03:00 | Club Deportivo Lyon FC | 2 - 1 | Nueva Generacion GCC | 2-0 |
03:30 | CD Escuela Rey Pele | 2 - 0 | Estrellas de Tierralta | 1-0 |
06:00 | Academia CD Harlen Santiago | 3 - 3 | CD Centenario Colombia | 3-2 |
ผลบอล Guatemala Segunda Division |
||||
04:00 | CD Buenos Aires Parral | 1 - 0 | เดปอร์ตีโว คาร์ชา | 0-0 |
ผลบอล Argentina Youth League |
||||
18:00 | Almirante Brown U20 | 0 - 1 | Defensores de Belgrano U20 | 0-1 |
19:00 | CA Estudiantes Caseros U20 | รอ | Barracas Central U20 | |
19:00 | Quilmes U20 | 4 - 1 | Deportivo Camioneros U20 | 2-0 |
19:00 | Temperley U20 | 1 - 1 | Chacarita Juniors U20 | 0-0 |
19:00 | Atletico Rafaela U20 | 2 - 2 | Estudiantes Rio Cuarto U20 | 0-0 |
19:00 | Instituto AC Cordoba U20 | 0 - 0 | Sportivo Estudiantes U20 | 0-0 |
19:00 | San Martin de San Juan U20 | รอ | Juventud Unida Universitario U20 | |
20:00 | Central Cordoba SdE U20 | 0 - 3 | แอตเลติโก้ ริเวอร์ เพลท(ยู 20) | 0-2 |
20:00 | Newells U20 | รอ | Patronato Parana U20 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
11:45 | Peninsula Power U23 | 0 - 4 | Brisbane Roar U23 | 0-0 |
12:30 | Moreton Bay United U23 | 5 - 1 | Logan Lightning U23 | 2-0 |
12:35 | Brisbane City U23 | 2 - 0 | Western Pride FC U23 | 1-0 |
12:45 | Lions FC U23 | 6 - 0 | Brisbane Strikers U23 | 3-0 |
12:45 | Brisbane Olympic FC U23 | 4 - 0 | Redlands United U23 | 2-0 |
13:00 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 2 - 3 | Gold Coast Knights U23 | 0-1 |
13:20 | Holland Park Hawks U23 | 0 - 6 | Rochedale Rovers U23 | 0-2 |
14:00 | Souths United U23 | 0 - 4 | Southside Eagles U23 | 0-3 |
ผลบอล Argentina Regional League |
||||
01:45 | C.U.N.E. | 1 - 0 | Central Norte Argentino | 0-0 |
02:00 | Argentino Mendoza | 1 - 1 | เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ | 1-0 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
03:00 | Union Cocle | 0 - 2 | SD Panama Oeste | 0-0 |
04:00 | โคลอน ซี-3 | 2 - 0 | Panama City FC | 1-0 |
05:00 | Costa Del Este Reserves | 1 - 2 | CD Centenari | 0-1 |
ผลบอล เอคสตราลิก้า |
||||
17:00 | Pogon Tczew (w) | 5 - 0 | UKS SMS II Lodz (w) | 2-0 |
19:30 | Zabkovia Zabki (w) | 0 - 1 | UKS Staszkowka Jelna (w) | 0-0 |
ผลบอล Mozambique Championship |
||||
19:30 | Vilankulo FC | รอ | Ferroviario de Nampula | |
19:30 | Ferroviario Maputo | 0 - 1 | Ferroviario Beira | 0-0 |
ผลบอล Spain Primera Division RFEF |
||||
22:00 | อัลเจซีราส | 0 - 0 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
22:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
22:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 0 | เซลต้า บีโก้ บี | 1-0 |
22:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 4 - 2 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0-2 |
00:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
00:00 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 2 | บาดาโฮซ | 0-0 |
ผลบอล Denmark 2 Division Women |
||||
16:30 | Solrod (w) | รอ | Allerod (w) |
ผลบอล Japanese WE League |
||||
14:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 2 - 0 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 1-0 |