ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | ฟลาเมงโก | 2 - 0 | อเมริกา เอ็มจี | 1-0 |
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1 - 0 | เซาเปาโล | 1-0 |
02:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-1 |
06:30 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
06:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
06:30 | บาเฮีย บีเอ | 0 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-1 |
06:30 | บรากันติโน้ | 2 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0 - 0 | เอสเค บรานน์ | 0-0 |
22:59 | โบโด กลิมท์ | 2 - 0 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1-0 |
22:59 | ลีลล์สตรอม | 2 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 2-1 |
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 2 - 1 | โรเซนบอร์ก | 0-1 |
01:00 | ไวกิ้ง เอฟเค | 4 - 1 | วาเลเรนก้า | 1-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 2 | คิโรน่า | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 1 - 3 | เบรเมอร์ เอสวี | 1-3 |
19:00 | แบรัมเอสเค | รอ | โนท็อดเด้น เอฟเค | |
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 3 - 3 | ไฮเดอร์ เอสวี | 1-2 |
19:00 | โฮดด์ | 2 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
19:30 | LD Maputo | 2 - 2 | Vilankulo FC | 1-2 |
20:00 | Westfalia Kinderhaus 1920 | รอ | TUS Bovinghausen 04 | |
21:00 | คองสวิงเกอร์ | 4 - 2 | กเจลแซส | 2-1 |
00:00 | Jacksonville Armada U23 | 1 - 0 | Port City FC | 1-0 |
02:24 | Revolver | 5 - 4 | Deportivo Lake Mary U23 | 0-0 |
04:40 | Miami Sun FC | 0 - 3 | Miami Beach CF | 0-1 |
06:00 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เฮอร์ชี่ | 1-1 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
20:00 | อังกฤษ | 1 - 0 | โครเอเชีย | 0-0 |
22:59 | ออสเตรีย(N) | 3 - 1 | FYR มาซิโดเนีย | 1-1 |
02:00 | เนเธอร์แลนด์ | 3 - 2 | ยูเครน | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก คัพ |
||||
15:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 4 | เอฟซี โตเกียว | 1-3 |
15:00 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1 - 3 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 0-1 |
16:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 2 | วิสเซล โกเบ | 2-1 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
22:59 | ปาโดวา | 0 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
18:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1 - 2 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-2 |
22:59 | โอลิมปิก เมเดีย | 0 - 0 | NC Magra | 0-0 |
23:50 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 1-0 |
01:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 1 | ยูเอส บิสกรา | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
19:00 | พีเค-35 วานตา | 3 - 0 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-0 |
22:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-1 |
22:30 | จิปโป | 0 - 2 | ยาโร | 0-0 |
22:30 | มูซ่า | 3 - 0 | วีพีเอส วาซ่า | 2-0 |
22:30 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0 - 2 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-2 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1 - 2 | เอฟเค วัลเมียรา | 0-0 |
20:00 | ริก้า เอฟซี | 1 - 0 | Noah | 0-0 |
20:30 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1 - 2 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
22:59 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 3 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 2-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2 - 0 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1-0 |
18:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 3 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 3 - 1 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 3-0 |
00:30 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 2 - 3 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | วิดซอว์ ลอดส์ | 2 - 1 | ออดราออปอเล | 1-1 |
17:40 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 1 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0-0 |
17:40 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-0 |
17:40 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1 - 1 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-1 |
17:40 | โกลนิค เลชน่า | 3 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-0 |
17:40 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-0 |
17:40 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 2 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-1 |
17:40 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 3 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-1 |
17:40 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 0 | โคโรน่า คีลเซ่ | 2-0 |
ผลบอล อเมริกา คัพ |
||||
04:00 | บราซิล | 3 - 0 | เวเนซุเอลา | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 1 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 3 - 0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 1 | เซอร์โร ลาร์โก | 1-1 |
01:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 3 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 3-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
01:30 | มิลเลียนนาริออส | 2 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | บริสแบน โรว์ | 1 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 2 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1-0 |
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
12:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 1 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 0-1 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 1 - 0 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1-0 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 2 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 1-0 |
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 2 - 2 | เธสปา คูซัทสึ | 1-1 |
13:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 0 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-0 |
13:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 2 | บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
16:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 3 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0-2 |
17:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 3 - 0 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-0 |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 1 | โทชิกิ เอสซี | 1-1 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:15 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 3 - 5 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1-1 |
03:30 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | รอ | Rafeeq | |
22:00 | Al Athad | รอ | อัล-มาดิน่า |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 1-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 2 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(N) | 3 - 0 | เรโม เบเลม | 1-0 |
06:30 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
06:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 6 - 2 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1-2 |
06:30 | โมนาคัส เอสซี | 4 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 1-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:00 | Spisske Podhradie | 1 - 4 | Mladost Kalsa | 0-1 |
22:00 | เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี | 1 - 0 | TJ Imel | 1-0 |
22:00 | Pokrok SEZ Krompachy | 2 - 4 | ฮูเมนเน่ | 1-1 |
22:00 | FK Svidnik | 2 - 5 | Slavia TU Kosice | 1-3 |
22:00 | MFK Sobrance | 1 - 6 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 0-3 |
22:00 | OFK Malzenice | 3 - 0 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-0 |
22:00 | โตมาซอฟ | 3 - 1 | ดูนาจสก้า ลูซน่า | 2-0 |
22:00 | เอสเคมิเลเนียม | 2 - 3 | Spisska Nova Ves | 2-3 |
22:30 | ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค | 1 - 2 | Namestovo | 0-2 |
22:30 | TJ Tatran Oravske Vesele | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค โลโคโมติว่า สโวเลน | 0-0 |
22:30 | FTC Filakovo | 3 - 1 | Jednota Banova | 0-1 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:30 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 1 - 1 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-0 |
08:30 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 0 - 0 | อัสติน โบลด์ | 0-0 |
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1 - 0 | Oakland Roots | 1-0 |
09:35 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 3 - 0 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 1-0 |
09:35 | San Diego loyalty | 2 - 1 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 0-0 |
06:05 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์(N) | 3 - 2 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | Frederiksberg Boldklub (w) | รอ | Herlufsholm GF (w) | |
17:30 | IF Lyseng (w) | 2 - 4 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 1-1 |
17:30 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 4 - 2 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 0-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1 - 1 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1-1 |
20:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 2 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-1 |
22:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0 - 0 | เอฟเค อรีส | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โคโรน่า (เยาวชน) | 1 - 2 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 1-1 |
17:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 4 - 0 | Escola Varsovia Warszawa Youth | 2-0 |
20:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 6 - 2 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 3 - 1 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
20:30 | ซามเตรเดีย | 0 - 2 | ดินาโม ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 1 - 2 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 0-1 |
21:00 | อีบีสเทิลมูล | 2 - 1 | นซี ลูนาวิค | 0-0 |
21:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 4 - 0 | TB/FCS/Royn | 2-0 |
22:00 | Toftir B68 | 1 - 3 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1-3 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 2 - 4 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1-2 |
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
14:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 1 - 2 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
15:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2 - 2 | เชนันซิตี้ | 1-1 |
15:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 3 - 1 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 2-0 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 1 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
13:00 | เกาหลีใต้ | 2 - 1 | เลบานอน | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เจนัว(เยาวชน) | 5 - 0 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2-0 |
16:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 0 - 1 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2 - 0 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2-0 |
22:00 | สปอล(เยาวชน) | 1 - 0 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 2 - 0 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:05 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 3 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | Ban Di Tesi Iwaki | 3 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 0 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1-0 |
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 1 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1-1 |
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 1 - 1 | โซนี่ เซนได | 1-1 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0 - 0 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-0 |
13:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0 - 2 | วาสป้า โออิตะ | 0-0 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | FK Kauno Zalgiris II | 0 - 3 | Suduva Marijampole II | 0-2 |
17:00 | Kazlu Ruda FK Silas | 3 - 0 | เอฟเค ทราไก 2 | 0-0 |
18:00 | Babrungas | 3 - 2 | FK Panevezys-2 | 1-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 1 - 0 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0-0 |
16:10 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 2 - 2 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0-0 |
16:10 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 3 - 2 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 2-1 |
16:15 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0 - 0 | NC Magra U21 | 0-0 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 2 - 1 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 2-1 |
22:00 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 4 - 1 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 3-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 3-0 |
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 0 - 1 | Akwa Starlets | 0-0 |
22:00 | วิคกิ ทัวร์ริส | 4 - 3 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1-0 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 0 | โลบี สตาร์ส | 2-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | CD El Alamo | 3 - 1 | ดีเอวี ซานต้า อน่า | 2-1 |
16:30 | Real Aranjuez CF | 0 - 1 | Villanueva del Pardillo | 0-0 |
16:30 | แอตเลติโก้ ปินโต้ | 1 - 2 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0-1 |
16:30 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 0 - 1 | AD Complutense Alcala | 0-0 |
17:00 | ซีดี ปอนเทลลัส | 1 - 2 | AG Estudiantes | 0-1 |
17:00 | ยูดี ฟราก้า | 1 - 2 | CD Villanueva | 1-1 |
17:00 | Mostoles CF | 0 - 3 | ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | 0-0 |
17:00 | Real Burgos | 1 - 2 | CD Becerril | 0-1 |
17:20 | CD Valdefierro | 3 - 1 | เอดี ซาบินานิโก้ | 1-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ | 4 - 1 | UD Guia | 1-0 |
18:00 | CD Vera | 0 - 0 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 0-0 |
22:00 | ซีดี เพน่า อซาเกรซ่า | 0 - 2 | UDC Txantrea KKE | 0-1 |
22:00 | CD Barquereno | 1 - 4 | ซีดี กัวร์นิโซ | 1-2 |
22:00 | ซีดี เบซานา | 1 - 1 | Barreda Balompie | 0-0 |
22:00 | เอสดี เรวิลลา | 0 - 6 | Solares Medio Cudeyo | 0-4 |
22:00 | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | 1 - 2 | SD Torina | 0-1 |
22:00 | โพลโวลีน | 0 - 1 | ยูดี โซโมซาส | 0-0 |
22:30 | ซีดี คารินเยนา | 4 - 2 | Epila CF | 3-0 |
22:30 | ทามาร์ริตเตอร์ | 3 - 0 | ซีดี ซารีเนนา | 0-0 |
22:59 | UD Atios | 0 - 4 | CD As Pontes | 0-1 |
22:59 | UD Ourense | 2 - 0 | SD Festra | 0-0 |
22:59 | CD Barco | 3 - 1 | Viveiro CF | 2-1 |
22:59 | Ribadumia CF | 3 - 2 | Paiosaco | 0-1 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 2 - 2 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 1-1 |
22:59 | กัลโลเวรา | 3 - 0 | CD Plus Ultra | 2-0 |
22:59 | Lorca FC | 1 - 1 | EG El Palmar | 1-1 |
22:59 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 4 - 2 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 1-0 |
22:59 | Muleno CF | 1 - 1 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 0-0 |
22:59 | ซีเอ มอนซอน | 2 - 0 | CD Robres | 0-0 |
22:59 | CE Banyoles | 1 - 1 | Santfeliuenc FC | 0-0 |
22:59 | ยูอี ฟิกูเรส | 2 - 1 | Igualada | 0-0 |
22:59 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 1 - 1 | Valls UE | 0-0 |
22:59 | ยูอี แซนท์ส | 1 - 1 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 0-0 |
23:30 | ซีดี โตรเปโซน | 2 - 0 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 2-0 |
23:30 | CD Cebrerena | 2 - 0 | CD Penalanda | 2-0 |
00:00 | CD Cardassar | 1 - 1 | ลัวเซเตนเซ่ | 0-0 |
00:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0 - 1 | ยูดี อัลคูเดีย | 0-1 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 3 - 0 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 1-0 |
22:59 | Wydad Temara | 1 - 1 | TAS de Casablanca | 1-1 |
01:00 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 2 - 2 | Stade Marocain du Rabat | 2-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | Krumkachy Minsk | 4 - 0 | Volna Pinsk | 2-0 |
21:00 | เอฟเค ลิด้า | 1 - 2 | เอฟซี บาราโนวีชี | 0-1 |
22:59 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์(N) | 3 - 0 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:05 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 2 - 2 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
13:10 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 4 - 2 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 3-2 |
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 2 - 7 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-5 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0 - 0 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 0-0 |
21:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 1 - 1 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-0 |
21:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1 - 3 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0-2 |
21:00 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 1 - 2 | Guarani de Trinidad | 1-0 |
21:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0 - 0 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
02:00 | อติรา เอฟซี | 1 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | Kyzyl Zhar Petropavlovsk II | 2 - 1 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1-0 |
18:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | 6 - 0 | FK Igilik | 1-0 |
19:00 | FK Bolat Temirtau | 1 - 2 | อีกิบาสตัซ | 0-1 |
19:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 1 - 4 | อ็อคเซเปส | 0-2 |
19:30 | มาคฮ์ทาเรล | 0 - 1 | FK Aksu | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
19:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 4 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
21:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์(ยู19) | 3 - 1 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
21:05 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 5 - 2 | กัซเทป (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 3 - 1 | Gareji Sagarejo | 1-0 |
20:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 1 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0-1 |
20:00 | ชิคฮูร่า | 2 - 5 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-3 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บุนยอดกอร์ 2 | 0 - 2 | เอฟเค กิฟดูวอน | 0-2 |
20:00 | FC Lochin | 3 - 0 | FC Zhomboy | 0-0 |
20:30 | เอฟเค ชิกาทอย | 4 - 6 | ซามิน | 2-3 |
20:30 | โซรัซ FK อูลกัช | 1 - 1 | เอรัล นิวคัส | 1-1 |
22:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 2 - 0 | แยงไกเยอร์ | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 1 - 2 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 0-1 |
ผลบอล บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
00:00 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
17:00 | Norilsky Nickel Futsal | 5 - 3 | MFK CPRF Futsal | 2-0 |
20:00 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 6 - 2 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 4-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0 - 2 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-2 |
14:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 2 - 3 | ปูซานไอปาร์ค | 1-1 |
16:30 | กยองนัม เอฟซี | 1 - 2 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 3 - 0 | โยโกฮามา เอสซีซี | 3-0 |
11:00 | ไกนาเร โตโตริ | 1 - 8 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0-3 |
11:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 0 - 2 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
11:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 1 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-1 |
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1 - 1 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-0 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 2 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ทอมเบนเซ่ | 2 - 2 | อัลโต พีไอ | 1-2 |
21:00 | คริคูม่า | 2 - 1 | ยาปิรันก้า | 2-0 |
02:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 2 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
02:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ | 1-1 |
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2 - 2 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 1-0 |
14:30 | ซิติเซ่น | 3 - 1 | โวฟูไทโป | 1-1 |
14:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 2 - 2 | วอง ไท ซิน | 2-2 |
14:30 | วิงยี เอฟที | 1 - 3 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 1-1 |
14:30 | หยวน ลอง เอฟซี | 3 - 3 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 2-0 |
14:30 | Kai Jing | 1 - 1 | ซัมซุยโป | 0-0 |
15:45 | ฮ่องกง เอฟซี | 3 - 0 | ชาทิน | 2-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
12:00 | ญี่ปุ่น(ญ) | 5 - 1 | เม็กซิโก (ญ) | 1-0 |
20:00 | แทนซาเนีย | 2 - 0 | มาลาวี | 0-0 |
22:00 | จอร์แดน(ญ) | 0 - 2 | ตูนิเซีย (ญ) | 0-1 |
22:00 | เบลารุส (ญ) ยู19 | 3 - 0 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
23:30 | มอลตา(ญ) | 1 - 0 | มอนเตเนโกร(ญ) | 1-0 |
00:00 | คอสตาริกา | 3 - 1 | กัวเตมาลา | 2-1 |
00:00 | อียิปต์ (ยู 23) | 3 - 0 | แอฟริกาใต้ (ยู23) | 3-0 |
00:00 | ซูดาน | 0 - 1 | แซมเบีย | 0-0 |
00:10 | คอสตาริกา (ญ) | 3 - 1 | กัวเตมาลา (ญ) | 2-1 |
06:30 | โปรตุเกส(ญ)(N) | 3 - 3 | ไนจีเรีย (ญ) | 2-1 |
ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอเอสซี จาราฟ | 2 - 0 | US Goree | 0-0 |
00:00 | Diambars | 3 - 0 | ASEC Ndiambour | 2-0 |
00:00 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 0 - 4 | Teunhueth FC | 0-2 |
00:00 | Casa Sports Zinguinchor | 5 - 0 | AS Dakar Sacre Coeur | 2-0 |
00:00 | Toure Kunda Footpro | 1 - 0 | Mbour | 1-0 |
ผลบอล ลีกา de elite |
||||
18:00 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 0 - 4 | เฉิงฟุง | 0-1 |
20:20 | พีเอสพี มาเก๊า | 1 - 2 | Windsor Arch Ka I | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | ไพน์ฮิลส์ | 2 - 2 | ม็อกกิล เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 0 | Liberty Professionals | 1-0 |
22:00 | Ashanti Gold | 1 - 0 | Ebusua Dwarfs | 0-0 |
22:00 | Bechem United | 2 - 0 | Berekum Chelsea | 1-0 |
22:00 | King Faisal Babes | 1 - 0 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 1-0 |
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | Legon Cities FC | 1-0 |
22:00 | WAFA | 1 - 1 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 1-1 |
01:00 | Accra Hearts of Oak | 2 - 0 | Medeama SC | 1-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 3 - 0 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 1-0 |
03:00 | CD Independiente Juniors | 1 - 3 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 0-1 |
03:30 | Guayaquil SC | 1 - 0 | Club Atletico Porteno | 0-0 |
ผลบอล WAUS WD1 |
||||
10:00 | Stirling Macedonia (W) | รอ | Sorrento (w) | |
14:00 | Perth SC (w) | 5 - 0 | Curtin University FC (w) | 0-0 |
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 3 - 1 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:30 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | รอ | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | |
18:30 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | รอ | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | |
18:30 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | รอ | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | |
18:30 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | รอ | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | |
18:30 | ชามนิตเซอร์ | รอ | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | |
18:30 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | รอ | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | |
18:30 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | รอ | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | |
18:30 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | รอ | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | |
18:30 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | รอ | วีเอฟบีเออร์บัค | |
18:30 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | รอ | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
17:00 | โอแอลเอส โอลู | 2 - 0 | พีเอส เคมิ คิงส์ | 0-0 |
21:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 0 - 2 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0-2 |
22:30 | คาพา | 1 - 2 | เจเอพีเอส | 1-1 |
22:30 | แอตแลนติส | 2 - 1 | PeKa | 1-0 |
22:30 | นูรมิจาร์เวน | 2 - 1 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-1 |
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 0 - 2 | ซัลปา | 0-0 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2 - 3 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1-0 |
22:30 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 1 - 0 | แจส พอริ | 1-0 |
22:30 | จีบีเค คอคโคล่า | 0 - 2 | วีไอเอฟเค | 0-1 |
22:30 | โอทีพี โออูลู | 3 - 1 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 3-1 |
ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | Uniao Almeirim U17 | 1 - 1 | เรอัล สปอร์ คลับ (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เบาวิสต้า(ยู 17) | 5 - 5 | เอฟซี ฟามาลิเคา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ปาโดนเซ่(ยู 17) | 3 - 1 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เบเลเนนส์(ยู 17) | 1 - 3 | เอสพีจี ซี บราก้า(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสปินโญ ยู17 | 1 - 2 | ซัลเกียรอส ยู17 | 0-0 |
17:00 | Lusitania Lourosa U17 | 4 - 1 | เรกัว ยู17 | 0-0 |
17:00 | CA Fundao U17 | 2 - 3 | ทอนเดลา(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เฟยเรนเซ่(ยู 17) | 5 - 0 | Seia FC(U17) | 0-0 |
17:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) | 4 - 1 | ฟาตีมา(ยู17) | 0-0 |
17:00 | จีดี เอสโตริล(ยู 17) | 5 - 0 | Loures(U17) | 0-0 |
17:00 | เปนิคี(ยู17) | 2 - 7 | Sintrense(U17) | 0-0 |
22:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 17) | 1 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | โควา พีดาเด้(U17) | 5 - 3 | ลัวเล็ทตาโน(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) | 2 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอล Greece Divison C |
||||
21:00 | Acheron Kanalaki | 2 - 0 | Posidonas Neas Michanionas | 1-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | ซูก 94 | 2 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0 - 1 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | Ytterhogdal IK | 2 - 0 | Storfors AIK | 2-0 |
17:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 2 - 0 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | 1-0 |
18:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1 - 1 | อูลเลเรดส์ | 0-1 |
18:00 | ออนซาล่า บีเค | 2 - 1 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 2-0 |
18:00 | เอฟซี กูเต้ | 4 - 3 | Sandvikens AIK FK | 2-3 |
19:00 | IK Tord | 3 - 4 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 2-1 |
19:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 0 - 1 | Husqvarna | 0-0 |
19:00 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | 3 - 0 | Hoganas BK | 1-0 |
19:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 2 - 3 | สควิลเจโบ เอสเค | 1-1 |
19:00 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 0 - 2 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-1 |
19:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 5 - 1 | วาร์มโบลเอฟซี | 1-1 |
19:00 | บีเค โอลิมปิค | 1 - 1 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 0-1 |
20:00 | Gottne IF | 1 - 0 | Bergnasets AIK | 1-0 |
20:00 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 0 - 3 | Sandviks IK | 0-1 |
20:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2 - 3 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 1-0 |
20:00 | Jarfalla | 2 - 1 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 4 - 1 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 2-0 |
20:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 1 - 4 | อันเจเรด บีเค | 0-1 |
20:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 1 - 0 | เอฟบีเค บอลข่าน | 0-0 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 2 - 4 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 0-4 |
21:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 1 - 2 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1-1 |
21:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 2 - 2 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2-0 |
21:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 2 - 1 | เอสโลฟ บีเค | 1-1 |
22:59 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 2 - 0 | สเมดบี้ เอไอเอส | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 3 - 0 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 2-0 |
15:00 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 2 - 3 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-3 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
08:15 | Miami Dutch Lions FC | 4 - 1 | Central Florida Panthers | 1-1 |
09:00 | เอฟซี ทูซอน | 2 - 3 | Chattanooga Red Wolves | 0-2 |
02:10 | ทัลซ่า แอธเลททิค | 4 - 0 | Arkansas Wolves FC | 2-0 |
02:50 | New Jersey Alliance FC | 3 - 2 | Sons of Queens FC | 2-1 |
03:05 | เวสตัน(N) | 2 - 2 | Tampa Bay Rowdies B | 0-2 |
03:40 | Roc City Boom | 3 - 2 | FCY New York | 2-0 |
04:00 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 1 - 0 | นานี เลียน | 0-0 |
04:05 | Texas Spurs | 2 - 1 | Side FC 92 | 0-1 |
05:00 | Fort Wayne FC | 1 - 1 | Grand Rapids FC | 0-1 |
06:00 | จูเนียร์โลนสตาร์ | 4 - 0 | Real Central NJ | 3-0 |
06:05 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 3 - 0 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 2-0 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 1 - 3 | Morris Elite | 0-1 |
06:45 | Juventus Academy Miami | 4 - 3 | Adrestia FC | 2-3 |
05:35 | Toledo Villa FC | 2 - 2 | คาลามาซู | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:00 | St George Willawong Reserves | 3 - 4 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | 0-2 |
13:00 | Pine Hills Reserves | รอ | Moggill Reserves |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
17:00 | Marines FC | 1 - 1 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 1-1 |
20:00 | Musanze FC | 1 - 0 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 0-0 |
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | 3 - 0 | Police FC | 0-0 |
20:00 | กอริลล่าเอฟซี | 0 - 1 | Kiyovu FC | 0-0 |
20:00 | เอเอส คิกาลี | 4 - 0 | Espoir FC | 2-0 |
20:30 | Rutsiro FC | 0 - 0 | Bugesera | 0-0 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
12:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0 - 4 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | 0-1 |
12:15 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | 0-1 |
15:00 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | 2 - 3 | APIA Leichardt (W) | 0-2 |
16:00 | แม็กอาเทอร์ แรมส์ (ญ) | 0 - 1 | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Benfica Lubango | 0 - 0 | Ferroviario Do Huambo | 0-0 |
21:00 | Santa Rita FC | 1 - 0 | Desportivo Huila | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 5 - 1 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
08:00 | โคโลราโด รัช หญิง | 6 - 0 | ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) | 2-0 |
08:00 | เอ็มวีแอลเอ วูลฟ์ (ญ) | 2 - 1 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | 0-0 |
01:10 | มอเตอร์ ซิตี้ เอฟซี (ญ) | 0 - 7 | คลีฟแลนด์ แอมบาสเดอร์ (ญ) | 0-4 |
02:00 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) | 0 - 3 | เอฟซี ไพรด์ (ญ) | 0-1 |
03:00 | เพลสแซนตันเรจ(ญ) | 0 - 2 | Lamorinda United (W) | 0-1 |
03:00 | Real Central New Jersey (W) | 1 - 2 | NJ NY Gotham Reserves (W) | 1-1 |
03:05 | โคโลราโด ราปิดส์ (ญ) | 3 - 2 | ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) | 1-1 |
03:30 | FC Surge (w) | 5 - 1 | ฟลอริดา กัลฟ์ โคสต์ ดีแอล เอฟซี(ญ) | 3-1 |
04:00 | เอ็นเจ วิซาร์ดส์ เอสซีซีดาร์สตาร์(ญ) | 1 - 1 | Match Fit Academy FC (W) | 0-1 |
04:30 | Long Island Rough Riders (w) | 2 - 2 | คอนเนตทิคัตฟิวชั่น(ญ) | 1-0 |
05:00 | Real Central NJ (W) | 1 - 2 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 1-1 |
06:00 | ไมอามี่(ญ) | 0 - 0 | Sunrise FC (w) | 0-0 |
06:05 | อลาบามา(ญ) | 1 - 1 | Peachtree City (w) | 1-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | AF Amadou Diallo Djekanou | 0 - 0 | Societe Omnisports De L'Armee | 0-0 |
01:00 | ซานเปโดร | 1 - 1 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
08:45 | Kitakyushu Futsal | 5 - 3 | Vasagey oita Futsal | 5-2 |
11:00 | Peace Does Machida Futsal | 4 - 7 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | 1-1 |
13:30 | Yokohama S CC Futsal | 1 - 3 | Shriker osaka Futsal | 1-2 |
ผลบอล มาลีคัพ |
||||
22:59 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | รอ | CS Duguwolofila |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
21:00 | คาจฮา | 4 - 0 | FC Raahe | 3-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:00 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 5 - 0 | Wainuiomata AFC | 3-0 |
ผลบอล เคนยาคัพ |
||||
17:00 | Equity FC | 0 - 0 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0-0 |
19:30 | Bidco United | 1 - 1 | กอร์ มาเฮีย | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:30 | SV Vols | 3 - 0 | FC Zirl | 1-0 |
15:30 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 1 - 3 | Stadlau | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 4 - 1 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 2-1 |
13:05 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 0 - 0 | Central Coast United FC | 0-0 |
ผลบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:40 | Ekwendeni Hammers | 1 - 0 | Mighty Tigers | 1-0 |
19:40 | ชิทิพายูไนเต็ด | 0 - 0 | คารองกายูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
22:00 | UniversidadO M | 4 - 0 | Atletico De San Francisco | 2-0 |
02:00 | Atletico Vega Real | 1 - 3 | Jarabacoa FC | 0-2 |
05:20 | Cibao FC | 3 - 0 | Atletico San Cristobal | 2-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | Pomorzanin Torun | 1 - 3 | Jarota Jarocin | 0-0 |
19:00 | KTS-K Luzino | 1 - 1 | Grom Nowy Staw | 0-0 |
20:00 | บอลเทค จีเนีย | 2 - 1 | GKS Przodkowo | 1-1 |
22:10 | Arka Gdynia II | 1 - 2 | Lechia Gdansk II | 0-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 0 - 0 | Indeni FC | 0-0 |
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | รอ | Prison Leopards FC | |
20:00 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 2 - 0 | NAPSA Stars | 1-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW Division 1 |
||||
11:30 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | รอ | โทรอนโต อวาบา |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
20:00 | อีเมียร์ | 5 - 1 | Hordhur | 3-1 |
01:00 | Bjorninn | 3 - 1 | อลาฟอสส์ | 3-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 2 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | ริงโคบิง | 1 - 2 | IF Skjold S by | 1-2 |
ผลบอล โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19)(N) | 3 - 1 | Gaz Metan Medias U19 | 1-1 |
18:00 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19(N) | 2 - 1 | วิโตรุล คอนสแตนต้า (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:00 | โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | 3 - 1 | CD Itaroa Huarte (w) | 1-0 |
16:30 | เอลเช่ (ญ) | 5 - 0 | CFS La Garita (w) | 3-0 |
17:00 | Victoria CF (W) | 1 - 1 | Real Betis B (w) | 0-1 |
17:00 | San Ignacio (w) | 3 - 0 | CD Castejon (W) | 2-0 |
17:00 | Sporting Gijon II (W) | 5 - 0 | CD Valladares (w) | 1-0 |
17:00 | CD Monte (w) | 0 - 1 | Sardoma CF (w) | 0-1 |
17:00 | Castro FC (W) | 1 - 1 | Umia CF (w) | 1-0 |
17:15 | UD Llanera (W) | 2 - 6 | UD Mos (W) | 2-4 |
21:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 3 - 1 | Getafe (W) | 0-0 |
21:30 | Tolosa CF (W) | 4 - 2 | Berriozar CF (w) | 2-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | ริมินี่ | 3 - 1 | Correggese Calcio | 0-1 |
21:00 | Desenzano Calvina | 2 - 3 | นิเบียนน็อกจิโอโน่ | 0-2 |
21:00 | ปราโต้ | 1 - 3 | ฟอร์ลิ | 0-0 |
21:00 | เมสสิน่า | 2 - 1 | คาสโตรวิลลารี่ | 0-0 |
21:00 | SC Caronnese | 0 - 2 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-2 |
21:00 | ASD Citta Di Varese | 0 - 1 | เอเอสดี บรา | 0-0 |
21:00 | ทริเทียม | 2 - 3 | Fanfulla Cavenago | 0-1 |
21:00 | Vis Nova Giussano | 2 - 0 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1-0 |
21:00 | Real Calepina FC | 2 - 2 | USD Casatese | 2-1 |
21:00 | Virtus Bolzano | 1 - 0 | ASD San Giorgio-Sedico | 1-0 |
21:00 | เอเอสออสเตียแมร์ | 2 - 2 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 1-0 |
21:00 | ASD Caldiero Terme | 5 - 1 | มอนเตเบลลูนา | 2-1 |
21:00 | เอเอสดี แคนนาร่า | 2 - 2 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-2 |
21:00 | ASD Flaminia Civita Castellana | 2 - 2 | โฟลิคโน กัลโช่ | 1-0 |
21:00 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0 - 1 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 0-1 |
21:00 | เอเอสดี มูราเวรา | 0 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
21:00 | Asd Pineto Calcio | 1 - 2 | Castelfidardo | 1-1 |
21:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 4 - 1 | นาร์โด | 1-0 |
21:00 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 2 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1-1 |
21:00 | FC Vado | 0 - 5 | เลคนาโน | 0-3 |
21:00 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 3 - 3 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2-0 |
21:00 | Lentigione | 0 - 1 | US Fiorenzuola | 0-0 |
21:00 | เมซโซลาร่า | 0 - 1 | Aglianese | 0-1 |
21:00 | Recanatese | 4 - 4 | San Nicolo Notaresco | 2-1 |
21:00 | ไรติ | 1 - 2 | Nuovo Campobasso | 1-2 |
21:00 | สแกนดิคซิ | 0 - 2 | ASD Lornano Badese | 0-0 |
21:00 | เซสตริ เลเวนเต | 2 - 0 | ACSD Saluzzo | 1-0 |
21:00 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 1 - 1 | Lavagnese | 0-1 |
21:05 | Cittanovese | 1 - 2 | ASD San Luca | 1-0 |
ผลบอล ฮ่องกง 2nd Division |
||||
14:30 | หว่านไจ๋ | 1 - 0 | เกาลูน ซิตี้ | 0-0 |
14:30 | Yau Tsim Mong | 1 - 2 | Kwong Wah AA | 0-0 |
14:30 | ฟลาเวอร์ | 1 - 4 | ตวนมุน เอสเอ | 0-0 |
14:30 | Kwai Tsing District FA | 1 - 2 | กุ๊นถอง | 1-2 |
16:00 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 5 - 0 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ฟู มูน เอฟซี | 1 - 2 | เซา โฮเซ เอพี | 0-2 |
ผลบอล Greece U19 |
||||
15:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 4 - 3 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล Northern NSW U20 League |
||||
09:45 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 2 - 0 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 2-0 |
10:00 | รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 2 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 2-1 |
11:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) | รอ | Central Coast United FC U20 |
ผลบอล Australia Gold Coast Premier League |
||||
12:00 | Musgrave Yellow | 8 - 2 | Robina City Blue | 1-1 |
ผลบอล Uganda Division 2 |
||||
19:00 | โพรลีนเอฟซี | 3 - 1 | วอเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | โทโร ยูไนเต็ด | 1 - 0 | Kigezi Homeboys FC | 1-0 |
20:00 | Maroons | รอ | Blacks Power FC | |
20:00 | Luweero United | รอ | Ndejje University | |
20:00 | Mbale Heroes | รอ | Kataka FC | |
20:00 | FC Calvary | รอ | Gaddafi FC |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 3 - 2 | คัวคาเอีย ซีอี | 1-1 |
01:00 | Rio Branco VN | 2 - 1 | Boa | 1-1 |
01:00 | มาดูเดดา | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
01:00 | ซานโต อังเดร | 0 - 1 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 0-1 |
01:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1 - 0 | Retro/PE | 1-0 |
01:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 3 - 0 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 3-0 |
02:00 | คาเซียส อาร์เอส | 5 - 1 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 1-0 |
02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0 - 1 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
02:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4 - 0 | ซูซา พีบี | 1-0 |
02:00 | ยาปิรันก้า เอพี | 2 - 1 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 1-0 |
02:00 | Porto Velho EC | 1 - 3 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-3 |
02:00 | Penarol AM | 0 - 1 | คาสแตนฮาล พีเอ | 0-0 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 0 - 0 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-0 |
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 3 - 3 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 1-1 |
02:00 | Nova Mutum EC | 2 - 0 | จารากัวอีซี | 1-0 |
02:10 | Paragominas FC PA | 4 - 1 | Tocantinopolis | 1-0 |
02:25 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 2 - 0 | ASA | 0-0 |
06:00 | แกลเวซ เอซี | 2 - 1 | GA Sampaio | 1-1 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | Artsul RJ | 1 - 1 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 1-0 |
01:00 | บาร์เซโลนาอีซี | 1 - 1 | Santa Cruz RJ | 1-1 |
01:00 | Paduano RJ | 1 - 0 | ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี | 1-0 |
01:00 | Uniao Central | 0 - 2 | เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอล Germany Bundesliga II Women |
||||
19:00 | FFC Turbine Potsdam II (w) | 3 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล Greece Super League Women |
||||
00:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 2 - 0 | Avantes Chalkidas (w) | 1-0 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
17:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 2 - 0 | บิลเบา(ยู19) | 0-0 |
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 2 - 1 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 1-1 |
00:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 2 - 1 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล Iran Div 2 |
||||
21:15 | Shahrdari Bam | 2 - 1 | Milad Mehr | 2-1 |
22:30 | Shams Azar Qazvin | รอ | Shohada Babolsar | |
23:05 | ชาร์ดารี มาชชาร์ | 1 - 1 | Shahid Ghandi | 1-0 |
23:10 | Oghab Tehran | 3 - 1 | Shahin Bandar Anzali | 1-0 |
23:10 | Niroye Zamini | 1 - 0 | พาส ฮาเมดัน | 0-0 |
ผลบอล Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
21:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0 - 3 | บราก้า(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล Mauritania Division 1 |
||||
23:30 | AS Armee | 2 - 1 | FC Inter Nouakchott | 1-0 |
02:05 | JAHE | 0 - 3 | ASC Snim | 0-0 |
ผลบอล Australia Queensland State Leagues |
||||
13:15 | นอร์ธ สตาร์ | 2 - 3 | ทารินก้า โรเวอร์ | 0-3 |
14:30 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 1 - 8 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 0-4 |
15:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 3 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล Aruba Division Di Honor |
||||
05:00 | เอสวีเอสเทรลล่า | 0 - 5 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-3 |
ผลบอล Togo Premier Division |
||||
22:00 | Dyto FC | 1 - 0 | Gbohloesu | 0-0 |
22:00 | Sara FC | 3 - 2 | Unisport de Sokode | 2-0 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:00 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 5 - 0 | CE Bento Goncalves RS U20 | 3-0 |
21:00 | โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) | 3 - 2 | ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอล Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
20:00 | AC Tres Coracoes U20 | 0 - 1 | CA Serranense U20 | 0-0 |
ผลบอล Scotland Football League Women |
||||
22:00 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 0 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) | 0-1 |
ผลบอล Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
11:30 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 4 - 1 | West Canberra Wanderers FC (W) | 2-0 |
12:00 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 3 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-2 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:30 | AD Destroyer FC | 3 - 3 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-2 |
ผลบอล Cameroon League Women |
||||
21:00 | Amazone FAP (w) | 1 - 1 | เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอล South Africa League Women |
||||
18:00 | Soweto Fabulous (w) | 3 - 0 | Nicko Taurus (w) | 1-0 |
20:00 | Blue Birds FC (w) | 2 - 3 | Kathorus United (W) | 2-2 |
ผลบอล Croatia 3.Division |
||||
22:30 | เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน | รอ | NK HV Posedarje |
ผลบอล Greece National B1 |
||||
21:00 | Asteras Vlachioti | 1 - 0 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0-0 |
21:00 | โรดอส เอฟซี | 1 - 2 | อาลีซอส | 0-1 |
21:00 | นิกี โวลอส | 6 - 1 | Aspropyrgos Enosis | 2-1 |
21:00 | คาลามาต้า เอโอ | 1 - 0 | คาลิเทีย | 0-0 |
21:00 | Santorini 2020 | 2 - 2 | AO Episkopis Rethymno | 1-0 |
21:00 | Almopos Arideas | 1 - 0 | พานเซอร์ไรกอส | 0-0 |
21:00 | เปียริกอส | 1 - 1 | AEP Kozani | 1-1 |
ผลบอล Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | Lansbury FC | 0 - 1 | Kowloon Cricket Club | 0-1 |
23 | WSE | 0 - 0 | Tsuen Wan | - |
12:30 | Wing Go FC | 2 - 2 | New fair Kuitan | 1-0 |
12:30 | Tsun Tat Kwok Keung | 5 - 2 | Lung Moon FC | 3-0 |
12:30 | KCDRSC | 1 - 10 | King Mountain | 1-7 |
ผลบอล Korea League 4 |
||||
14:00 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 2 - 1 | Gangwon II | 0-1 |
14:00 | Jungnang Chorus Mustang FC | 0 - 3 | ชุงจูซิติเซ็น | 0-0 |
16:00 | โปชอน เอฟซี | 4 - 0 | Yeoju Sejong | 0-0 |
ผลบอล Bulgaria Premier League Women |
||||
15:00 | Levski Chepintsi (w) | 1 - 10 | Sevlievo (w) | 1-3 |
16:00 | FK Paldin Plovdiv (w) | 2 - 0 | ZHFK Varna (w) | 2-0 |
21:30 | Rial Kovachevci (w) | 0 - 5 | Pirin Blagoevgrad (w) | 0-2 |
ผลบอล Lithuania II Lyga |
||||
16:00 | Nevezis II | 6 - 0 | Hegelmann Litauen II | 4-0 |
18:00 | FK FM Ateitis | 4 - 0 | Fortuna Kaunas | 1-0 |
19:00 | DFK Dainava Alytus B | 1 - 6 | เอครานาส | 1-3 |
21:00 | FK Viltis Vilnius | 2 - 0 | FK Kauno Zalgiris III | 1-0 |
ผลบอล Australia Capital Territory U23 League |
||||
09:45 | Tuggeranong United U23 | 1 - 1 | Canberra Croatia FC U23 | 1-0 |
ผลบอล Poland Regional League |
||||
01:00 | Jednosc Warszawa | 2 - 3 | Targowek Warszawa | 0-1 |
ผลบอล International Baltic Cup |
||||
16:00 | เอสโตเนีย (ญ)(N) | 4 - 1 | ลัตเวีย (ญ) | 4-0 |
18:00 | ลิธัวเนีย (ญ) | 2 - 0 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 1-0 |
ผลบอล Solomon Islands S League |
||||
08:00 | เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ | 3 - 2 | Real Kakamora | 2-0 |
10:05 | Waneagu United | 1 - 0 | Kossa FC | 0-0 |
12:10 | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี | 4 - 0 | Marist FC Honiara | 0-0 |
ผลบอล Australia Northern NSW League 1 Reserves |
||||
09:50 | West Wallsend SC Reserves | รอ | Toronto Awaba Reserves |
ผลบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 9 - 1 | แม็คเคย์ (ยู 20) | 6-1 |
ผลบอล Nicaragua Segunda Division |
||||
04:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 2 - 1 | HYH Export Sebaco FC | 1-0 |
ผลบอล Ecuador Primera Women |
||||
22:59 | Quito FC (W) | 1 - 2 | Academia Sport JC (W) | 1-1 |
03:00 | Club Nanas (w) | 6 - 1 | EL Nacional (W) | 2-0 |
ผลบอล Colombia Regional League |
||||
00:00 | Deportivo Alexis Garcia | 0 - 2 | Molino Viejo | 0-1 |
02:00 | Ferrovalvulas FC | 0 - 1 | Total Soccer FC | 0-1 |
03:30 | Inder Girardota | รอ | เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) |
ผลบอล Bangladesh Championship League |
||||
17:05 | ฟารัสช์จันจ์ เอสซี | 0 - 1 | Kawran Bazar Progoti | 0-1 |
ผลบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
10:55 | Gold Coast Knights U23 | 3 - 2 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 2-2 |
11:00 | Logan Lightning U23 | 1 - 3 | Moreton Bay United U23 | 0-2 |
12:10 | Ipswich knights U23 | 1 - 1 | Mitchelton U23 | 1-1 |
12:55 | Brisbane Strikers U23 | 2 - 4 | Lions FC U23 | 0-2 |
13:00 | WDSC Wolves U23 | 1 - 6 | Brisbane City U23 | 0-3 |
13:00 | Rochedale Rovers U23 | 1 - 3 | Sunshine Coast U23 | 0-1 |
ผลบอล Panama First Division Women |
||||
03:00 | CD Universitario (w) | 1 - 4 | เทาโร เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล Australia Western Australia U23 League Women |
||||
11:45 | Perth SC U23 (W) | 1 - 0 | Curtin University FC U23 (W) | 1-0 |
14:00 | Fremantle City FC U23 (W) | 1 - 0 | Murdoch University Melville FC U23 (W) | 1-0 |
ผลบอล Peru Copa Bicentenario |
||||
00:15 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) | 2 - 2 | San Martin de Porres | 1-1 |
03:00 | เอฟบีซี เมลการ์(N) | 1 - 2 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-1 |