ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:30 | บรากันติโน้ | 1 - 1 | ฟลาเมงโก | 0-1 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1 - 2 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
22:00 | ชาเลอร์รัว | 1 - 1 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1-0 |
00:15 | ราซิ่ง เกงค์ | 1 - 2 | อันเดอร์เลชท์ | 1-2 |
02:45 | เคเอเอ เกนท์ | 2 - 2 | เคเอเอส ยูเปน | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 2 - 1 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0-1 |
23:30 | วิสล่า คราคอฟ | 2 - 0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
20:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0 - 1 | เวเจิล | 0-0 |
20:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-1 |
22:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-2 |
00:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 0 | ลิงบี้ | 0-0 |
02:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1 - 1 | อัลบอร์ก | 0-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1 - 3 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 4 - 1 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1-1 |
19:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0 - 0 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | แบรสต์ | 2 - 1 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
21:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 4 - 2 | ดิฌง | 0-1 |
21:00 | นีซ | 3 - 0 | อองเช่ร์ | 2-0 |
21:00 | นีมส์ | 3 - 4 | โมนาโก | 2-2 |
21:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 0 | เม็ตซ์ | 1-0 |
22:59 | น็องต์ | 0 - 2 | ลีลล์ | 0-1 |
03:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-2 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:45 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 2 - 2 | ปอร์โต้ | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:00 | บาเซิ่ล | 2 - 2 | เอฟซี ซิยง | 2-0 |
22:00 | ยัง บอยส์ | 4 - 2 | ลัวซานนี สปอร์ท | 4-0 |
22:00 | เซอร์เวตต์ | 4 - 2 | ลูเซิร์น | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 1 | เคย์เซริสปอร์ | 1-0 |
20:00 | อันคารากูคู | 1 - 4 | ชีวาสสปอร์ | 0-1 |
20:00 | เดนิซลิสปอร์ | 1 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 0 | คอนยาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เรอัล โซเซียดาด | 4 - 1 | คาดิส | 2-0 |
22:15 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 1 | บาเลนเซีย | 1-0 |
00:30 | โอซาซูน่า | 2 - 1 | เออิบาร์ | 1-1 |
03:00 | เรอัล เบติส | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า | 1-0 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 2 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1-0 |
22:15 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-1 |
22:15 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 0 | โอเอฟไอ เครเต้ | 2-0 |
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | 0 - 2 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | คิโรน่า | 0 - 2 | เลกาเนส | 0-0 |
22:00 | มาลาก้า | 1 - 2 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-2 |
00:15 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
00:15 | คาสเตลล่อน | 0 - 1 | มิรานเดส | 0-0 |
02:30 | ลาส พัลมาส | 0 - 1 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | เบเนเวนโต้ | 1 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 0-0 |
21:00 | เอซี มิลาน | 4 - 0 | โครโตเน่ | 1-0 |
21:00 | อูดิเนเซ่ | 2 - 0 | เวโรน่า | 0-0 |
00:00 | ปาร์ม่า | 0 - 3 | โบโลญญ่า | 0-2 |
02:45 | ลาซิโอ | 1 - 0 | กาญารี่ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-0 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
23:30 | ลิเวอร์พูล | 1 - 4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
02:15 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เชลซี | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 2 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
08:05 | FK Kuban Kholding | 4 - 1 | ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ | 3-1 |
08:05 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0 - 1 | สปาร์ตัก พลอฟดิฟ | 0-1 |
08:05 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 1 | ดินาโม เคียฟ | 0-0 |
08:05 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 2 - 2 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-1 |
08:05 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0 - 2 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0-0 |
08:08 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 2 - 7 | Harju JK Laagri | 2-2 |
08:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 1 - 2 | โฮบาร์ทซีบรา | 0-0 |
15:00 | ดนีปรอ-1 | 0 - 3 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0-0 |
15:00 | อัลบานี ครีก | 3 - 2 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 1-2 |
15:00 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 2 - 0 | Angkor tiger FC | 1-0 |
15:10 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 5 - 0 | Dunbar Rovers FC | 3-0 |
15:15 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-1 |
15:30 | โซโคล ซาลาตอฟ | 2 - 3 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2-1 |
15:30 | เออทิช 1946ออมส์ | 1 - 2 | เฟเคิล | 1-1 |
16:30 | พัลเซ่น 2 | 3 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 3-0 |
17:00 | ทูรัน | 0 - 2 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
17:00 | FK Ustrem Donchevo | 3 - 3 | Topolite | 3-1 |
18:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
18:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 0 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-0 |
18:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1 - 0 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 1-0 |
18:00 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 0 - 7 | USC Landhaus Women | 0-2 |
18:30 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 4 - 1 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 1-0 |
19:00 | ฮัมมาร์บี้ | 2 - 1 | ไอเค บราเก้ | 0-1 |
19:00 | เปลิสเตอร์ | 2 - 0 | โปเบด้า | 0-0 |
19:00 | โกลนิค เลชน่า | 3 - 0 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 1-0 |
19:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 5 - 0 | FC Plackovica | 3-0 |
19:00 | Pehchevo | 1 - 1 | FK Males | 1-1 |
19:00 | แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) | 0 - 4 | Sturm Graz/Stattegg Women | 0-0 |
19:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 4 - 0 | ริก้า เอฟซี | 0-0 |
19:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 1 - 2 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 0-1 |
20:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 0 - 4 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-0 |
20:30 | ซีดี คอสต้า โด ซอล | 0 - 1 | Vilankulo FC | 0-0 |
21:00 | เอไอเค โซลน่า | 3 - 1 | โอเรโบร | 1-0 |
21:00 | เฟเคิล | 4 - 1 | อักฮซายิก โอรอล | 3-0 |
21:30 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0 - 0 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 0-0 |
21:30 | ดนีปรอ-1 | 4 - 1 | เอฟเคเซต้า | 2-0 |
22:00 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 1 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 1-0 |
22:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1 - 0 | Sportist Svoge | 1-0 |
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | รอ | ฟรีเดค-มิสตัค | |
22:59 | เยอร์การ์เด้น | 0 - 2 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
04:00 | CSD Ipala | 1 - 2 | Gualan FC | 0-1 |
ผลบอล เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:00 | AS Nord Vignoble | 1 - 2 | Feurs | 1-1 |
19:00 | เอวิย็อง | 2 - 3 | Venissieux Minguette | 2-0 |
19:00 | จูรา ซูด ฟุต | 1 - 1 | เบซองกอง | 1-0 |
19:00 | Aire-Sur-La-Lys | 1 - 1 | Chantilly | 1-1 |
19:00 | Merignac-Arlac | 1 - 0 | Aixoise | 1-0 |
19:30 | Prix Les Mezieres | 2 - 1 | Thaon | 2-0 |
19:30 | แซ็ง-มาโล | 4 - 2 | พลาเบนเนค | 1-0 |
19:30 | US Liffre | 1 - 4 | Inzinzac Montagnarde | 0-3 |
19:30 | Saint-Pierre Milizac | 1 - 1 | Dinan Lehon FC | 0-0 |
19:30 | LA Saint-Colomban Locmine | 5 - 2 | En Avt De St Renan | 2-1 |
19:30 | Plouzane ACF | 1 - 2 | Guichen | 1-0 |
19:30 | โรโมแรนติน | 1 - 0 | ตูร์ แอฟเซ | 1-0 |
19:30 | โซเมอร์ โอเอล | 0 - 0 | Fontenay Vendee Foot | 0-0 |
19:30 | Change | 0 - 1 | เล เออบิเยรส์ | 0-1 |
19:30 | เอฟซี รูออง | 3 - 0 | AF Virois | 1-0 |
19:30 | AG Caennaise | 0 - 1 | Chateaubriant | 0-0 |
19:30 | ดรานซี่ | 2 - 0 | Moissy Cramayel | 0-0 |
19:30 | ปงตาร์ลิเยร์ | 0 - 3 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 0-1 |
19:30 | ลิบูร์น ซางเซอแรง | 2 - 2 | Lege-Cap-Ferret | 0-0 |
19:30 | โคโลเมียร์ส | 1 - 1 | Canet Roussillon | 1-0 |
19:30 | Loon-Plage | 1 - 0 | Saint-Andre | 0-0 |
19:30 | อาร์ราส | 2 - 1 | แซง กวองแตง | 1-0 |
19:30 | Longueau | 1 - 3 | บิวแวร์ส | 0-2 |
19:30 | Vitry F. C. | 0 - 4 | Saint-Brice | 0-1 |
19:30 | SC Bailleulois | 1 - 2 | Steenvoorde | 1-1 |
19:30 | Gonfreville | 4 - 0 | Falaise | 1-0 |
19:30 | Lesquin | 0 - 4 | อาเมียงส์ AC | 0-2 |
19:30 | ES Lambresienne | 4 - 0 | Laon US | 2-0 |
19:30 | Ribeauville | 0 - 3 | Bischeim Soleil | 0-0 |
19:30 | Macon | 2 - 1 | Union Cosnoise | 1-0 |
19:30 | Thionville ASP | 0 - 3 | Amneville | 0-1 |
19:30 | Montferrier | 2 - 1 | Marssac SRDT | 1-1 |
19:30 | Saint-Meziery | 3 - 3 | แร็งส์สเตอันเน่ | 0-0 |
19:30 | Loos en Gohelle | 0 - 0 | แซงต์ โอเม่ร์ | 0-0 |
19:30 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 4 - 2 | เทียนจิน เอฟซีเอ | 2-1 |
19:30 | FC Limonest | 0 - 0 | GFA Rumilly Vallieres | 0-0 |
19:30 | โรห์น วอลลี่ | 0 - 2 | Saint-Priest | 0-2 |
19:30 | Hombourg-Haut | 1 - 1 | Saint-Louis Neuweg | 0-0 |
20:00 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 0 - 0 | อีเซอร์ เอเอส | 0-0 |
20:00 | St Liguaire Niort | 0 - 0 | เตรลิสซาค | 0-0 |
20:00 | AS Panazol | 0 - 3 | Olympique Ales | 0-0 |
20:00 | เอเอสฟาเบรกัส | 1 - 0 | Onet-le-Chateau Football | 0-0 |
20:00 | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ | 2 - 2 | AS Furiani Agliani | 2-1 |
20:00 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 1 - 3 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0-2 |
20:00 | Castelnau le Cres | 2 - 0 | Montauban FC TG | 1-0 |
20:00 | Maximoise | 1 - 3 | Aubagne | 0-0 |
20:00 | Obermodern | 0 - 0 | SC Schiltigheim | 0-0 |
20:00 | Billere | 0 - 1 | บาโยนเน่ | 0-0 |
20:00 | Saint-Zacharie | 0 - 0 | จีเอส คอนโซลาท มาร์แซย์ | 0-0 |
20:00 | Strasbourg Koenigshoffen | 1 - 2 | Haguenau | 0-1 |
21:00 | จีเน็ต แองเล็ต | 0 - 1 | Stade Poitevin | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย คัพ |
||||
22:59 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 2 - 2 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:30 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
18:30 | ยูทีเอ อารัด | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
22:59 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 1 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1-0 |
01:30 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0 - 1 | เอฟซีคลินเซนิ | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 3 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-1 |
21:00 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 2 - 0 | แมควา ซาแบค | 1-0 |
21:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 4 - 1 | มัลโดส ลูการ์นี | 3-0 |
21:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1 - 0 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 0 | อดาน่าสปอร์ | 1-0 |
20:00 | อัลตินอร์ดู | 2 - 1 | โบลูสปอร์ | 2-1 |
22:59 | บาลิเคซิสปอร์ | 3 - 0 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
23:05 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:10 | ปาคซิ เซ | 4 - 1 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 2-0 |
22:15 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1 - 2 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-0 |
00:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 2 - 0 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | เทปลิเซ่ | 0 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ | 0-0 |
22:00 | ไพรบราม | 3 - 3 | สลาเวีย ปราก | 2-1 |
00:30 | ซิกม่า โอโลมุช | 2 - 3 | สปาร์ตาปราก | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:00 | คลับ อเมริกา | 1 - 0 | พูอีบลา | 0-0 |
10:00 | มอนเทอร์เรย์ | 1 - 0 | พูมาส ยูนัม | 1-0 |
01:00 | โตลูก้า | 4 - 1 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 3-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
18:30 | โนวาร่า | 2 - 1 | อาเลซซานเดรีย | 1-1 |
18:30 | ปาโดวา | 1 - 0 | เฟอร์มาน่า | 1-0 |
18:30 | บารี | 0 - 1 | วิเทอเบเซ่ | 0-0 |
21:00 | เจียน่า เออมินิโอ | 0 - 1 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-1 |
21:00 | กรอสเซโต้ | 2 - 2 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-1 |
21:00 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 6 - 0 | ลิวอร์โน่ | 3-0 |
21:00 | ปิสโทลเซ่ | 1 - 2 | โปร ปาเทรีย | 0-2 |
21:00 | กุบบิโอ | 1 - 2 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-0 |
21:00 | เรนาเต้ เอซี | 0 - 0 | ปอนเทเดร่า | 0-0 |
21:00 | ราเวนน่า | 0 - 0 | โมเดน่า | 0-0 |
21:00 | ตริเอสติน่า | 4 - 1 | Legnago Salus | 1-0 |
21:00 | อเวลลิโน่ | 1 - 0 | ปาแลร์โม่ | 0-0 |
21:00 | คาเวเซ่ | 1 - 0 | ปากาเนเซ่ | 1-0 |
21:00 | เตราโม่ | 1 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 0-1 |
21:00 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0 - 1 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-0 |
21:00 | เอพี เทอร์ริส | 2 - 2 | บิสเซลเย 1913 | 0-1 |
23:30 | ลุคเชเซ่ | 0 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-0 |
23:30 | คาร์ปิ | 0 - 3 | ไอโมเลเซ่ | 0-2 |
23:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 0-0 |
23:30 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 1 - 1 | วิส เปซาโร | 1-0 |
23:30 | เปรูจา | 4 - 2 | มานโตวา | 3-2 |
23:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 1 | อาเรสโซ่ | 0-1 |
23:30 | โปเทนซ่า | 0 - 1 | ฟอกเจีย | 0-1 |
02:30 | เลชโก้ | 4 - 0 | โคโม | 1-0 |
02:30 | แซมเบเนเดทเซ่ | 2 - 2 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1-0 |
02:30 | คาตันซาโร่ | 1 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:15 | วิเซล่า | 0 - 0 | ปอร์โต้ บี | 0-0 |
21:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 2 - 0 | ซีดี มาฟรา | 2-0 |
00:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2 - 0 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 2 - 3 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1-2 |
23:30 | เออีเอล ลิมาสซอล | 1 - 0 | เออีพี ปาฟอส | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 0 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 0-1 |
21:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 2 - 0 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ |
||||
19:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 1 - 0 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1-0 |
20:00 | จิปโป(N) | 1 - 0 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0 - 4 | ทอร์ค | 0-1 |
03:00 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 2 - 0 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1-0 |
05:15 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 3 - 2 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2 - 0 | โบญาก้า ซิโค | 0-0 |
02:00 | มิลเลียนนาริออส | 3 - 2 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 2-0 |
04:00 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2 - 1 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1-0 |
06:05 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1 - 0 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1-0 |
14:10 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 3 - 2 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 2 - 2 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1-1 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 2 - 2 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 1-0 |
21:00 | โคเวนทรี (ญ) | 0 - 1 | เลเวส (ญ) | 0-0 |
21:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | 2 - 4 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี(N) | 0 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-1 |
00:30 | ซามาเล็ค | 2 - 0 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอล ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ |
||||
22:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) | 1 - 3 | อัล-ดูฮาอิล | 0-1 |
01:00 | พัลไมรัส(N) | 0 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอส กูเกซี | 0 - 1 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:00 | Al Birah | 0 - 1 | Shabab Al-Amaari | 0-0 |
20:00 | Ahli Al Khalil | 0 - 3 | Thaqafi Tulkarm | 0-0 |
22:59 | ฮิลาล อัล คูดส์ | 2 - 0 | มาร์ค บาลาต้า | 1-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | Small Town FC | 0 - 5 | LPRC Oilers | 0-3 |
22:30 | Watanga FC | 1 - 3 | Mighty Barrolle | 0-1 |
22:59 | LISCR FC | 2 - 2 | BEA Mountain FC | 1-1 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อีเอส เมทเลาอิ | 1 - 2 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0-1 |
20:00 | โอลิมปิก เด เบจา | 1 - 2 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 1-1 |
20:00 | สฟาเคซี | 1 - 0 | Rejiche | 1-0 |
20:00 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0 - 1 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-0 |
20:00 | เอเอส ซอลิแมน | 0 - 0 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 0-0 |
20:00 | ยูเอส ทาทูอิน | 3 - 1 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 1-0 |
21:00 | คลับ แอฟริเคน | 2 - 2 | สตาดิ ตูนิเซียน | 1-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:45 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 3 - 1 | ทีม เวลริงตัน | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0 - 1 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 2 - 1 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 2-1 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 7 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 5-1 |
20:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 6 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:10 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 2 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
05:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 1 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0-1 |
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1 - 4 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1-1 |
00:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 3 - 1 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | รอ | เควี เมเชเลน(ญ) |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1 - 1 | กัวสตาโตยา | 1-1 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 2 - 1 | ปัลมา (ฟุตซอล) | 1-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:15 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 0 - 1 | เมไลพิลล่า | 0-1 |
ผลบอล อิหร่าน คัพ |
||||
17:30 | Espad Tehran | 1 - 0 | Milad Mehr | 1-0 |
17:30 | Foolad Natanz FC | 0 - 0 | Mes Shahr-e Babak | 0-0 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจัน คัพ |
||||
17:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0 - 2 | เคสลา เอฟเค | 0-0 |
20:30 | ซีล่า เอฟเค | 0 - 0 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:30 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 4 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1-2 |
18:30 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 4 - 0 | โตริโน่(เยาวชน) | 2-0 |
21:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 3 - 1 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-1 |
20:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 3 - 1 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 4 - 0 | ระยอง เอฟซี | 2-0 |
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 2 - 1 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 1-0 |
18:35 | นครราชสีมา เอฟซี | 2 - 0 | ชลบุรี เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 3 - 0 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 2 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
14:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 4 - 2 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
20:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0-0 |
20:00 | โจโม คอสมอส | 1 - 2 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0-0 |
20:00 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 0 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1 - 2 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
21:00 | มาลี(ยู17)(N) | 5 - 0 | เซียร์รา ลีโอน (ยู17) | 2-0 |
00:00 | แกมเบีย (ยู17)(N) | 2 - 0 | มอริเตเนีย (ยู17) | 1-0 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | |
21:00 | Crawley Wasps (w) | รอ | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | จิลลิ่งแฮม(ญ) | |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | รอ | Keynsham Town Women | |
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | รอ | เยโอวิล ทาวน์ (ญ) | |
21:00 | วัดฟอร์ด (ญ) | รอ | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 2 - 2 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 2-0 |
17:30 | เซนต์ จูเลีย | 0 - 2 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0-1 |
22:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 1 - 0 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
22:30 | Penya Encarnada | 3 - 0 | ซีอี คาร์โรอิ | 0-0 |
ผลบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1 - 0 | แคชไค | 1-0 |
17:30 | เมส เคอมัน | 1 - 0 | มาลาวัน | 1-0 |
17:30 | นาวาด เออร์เมีย | 1 - 0 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
17:30 | Shahrdari Astara | 2 - 1 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0-1 |
17:30 | ฟาร์ เซปาซี่ | 0 - 0 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
17:30 | โอซิน อัลบอร์ซ | 3 - 1 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 1-0 |
17:30 | บาดราน เอฟซี | 1 - 0 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 0-0 |
17:45 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0 - 0 | Kheybar Khorramabad | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | รอ | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | |
16:15 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 0 - 2 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล Syrian Youth League |
||||
18:50 | Jableh SC U21 | 0 - 4 | เทชริน SC(เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 0 - 1 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อควายูไนเต็ด | 3 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | Akwa Starlets | 2 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 0 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 1 - 0 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 0 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 0-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1 - 2 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1 - 2 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:15 | ซานทูซู เอฟซี | 1 - 0 | โทโลซา | 0-0 |
17:30 | ลัวเซเตนเซ่ | 2 - 0 | ซานราฟาเอล | 1-0 |
17:30 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 0 - 1 | EG El Palmar | 0-1 |
17:30 | FC La Union Atletico | 1 - 1 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 0-0 |
17:30 | CF Trujillo | 2 - 3 | Jerez Industrial CF | 0-1 |
17:30 | Calahorra B | 4 - 0 | CD Pradejon | 1-0 |
17:30 | เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | 0 - 1 | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | 0-1 |
17:30 | AD Complutense Alcala | 0 - 1 | CD Paracuellos Antamira | 0-0 |
17:30 | Compston Ekala | 0 - 1 | อัลโคเบนดาส สปอร์ต | 0-0 |
17:30 | อัลคอร์ค่อน บี | 6 - 1 | SAD Villaverde San Andres | 1-1 |
17:30 | CD El Alamo | 3 - 4 | Real Aranjuez CF | 2-1 |
17:30 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | รอ | ปาร์ลา เอสคูเอลา | |
17:30 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1 - 0 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 0-0 |
17:45 | Villajoyosa | 1 - 4 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 1-2 |
18:00 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 0 - 0 | อัลกอสซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | ซีดี เมียยาดาส | 0 - 0 | CD Diocesano | 0-0 |
18:00 | UP Plasencia | 1 - 0 | CP Valdivia | 0-0 |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 2 - 4 | CD Agoncillo | 0-0 |
18:00 | CA River Ebro | 0 - 0 | CD Tedeon | 0-0 |
18:00 | CDFC La Calzada | 0 - 2 | ซีดี วาเรีย | 0-1 |
18:00 | CD Villegas | 0 - 1 | ออร์ฟาโร | 0-0 |
18:00 | ซีเอ มอนซอน | 3 - 0 | CD Valdefierro | 0-0 |
18:00 | เอดี ซาบินานิโก้ | 1 - 1 | ซีดี ซารีเนนา | 0-0 |
18:00 | CS Puertollano | 4 - 0 | Atletico Ibanes | 0-0 |
18:00 | Valdesoto | 0 - 0 | CD Colunga | 0-0 |
18:00 | เรอัล เอวิเลส | 2 - 0 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 1-0 |
18:00 | CE Banyoles | 3 - 1 | ซานแอนดรู | 0-0 |
18:00 | ยูอี ฟิกูเรส | 1 - 1 | Cerdanyola del Valles | 0-0 |
18:00 | CE Manresa | 1 - 1 | Santfeliuenc FC | 1-0 |
18:00 | Poli Almeria | 2 - 0 | รีล เจน | 0-0 |
18:00 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 1 - 0 | UD Ourense | 0-0 |
18:00 | โลญ่า ซีดี | 0 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0-0 |
18:00 | ซีดี การีนา | 1 - 0 | โคเรีย ซีเอฟ | 1-0 |
18:00 | CD Pozoblanco | 4 - 0 | ซีดี เตรรา | 1-0 |
18:00 | ยูดี โซโมซาส | 1 - 4 | โพลโวลีน | 0-0 |
18:00 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 0 - 1 | RCP Valverdeno | 0-1 |
18:00 | ลาปาลมา | 0 - 1 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0-0 |
18:00 | CD Calamonte | 1 - 2 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 1-1 |
18:00 | CD Plus Ultra | 1 - 2 | FC Minerva Lintgen | 0-1 |
18:00 | นาซาร่า | 0 - 1 | Rioja competition | 0-1 |
18:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0 - 0 | CCD Alberite | 0-0 |
18:00 | เบลล์บริดเจท | 0 - 0 | CF Illueca | 0-0 |
18:00 | เตรูเอล | 1 - 1 | ซีดี คารินเยนา | 1-0 |
18:00 | แมนซานาเรสซีเอฟ | 1 - 0 | Almagro CF | 1-0 |
18:00 | SD Lenense | 2 - 0 | CD Vallobin | 0-0 |
18:00 | CD Llanes | 2 - 0 | Real Titanico Laviana | 1-0 |
18:00 | คลับ เซียโร | 0 - 1 | เอล ซาน มาร์ติน | 0-0 |
18:00 | ยูซี เซียราส | 2 - 2 | กัวดาล | 0-1 |
18:00 | ซีดี อริซนาบาร์รา | 0 - 0 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-0 |
18:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 2 - 2 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 1-1 |
18:00 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 1 - 2 | กิโรน่า บี | 0-1 |
18:00 | UE Vilassar de Mar | รอ | EC Granollers | |
18:00 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 1 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-0 |
18:00 | บียาร์เรอัล ซี | 0 - 0 | CD Benicarlo | 0-0 |
18:00 | มอสโตเรส | 2 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0 - 0 | Villanueva del Pardillo | 0-0 |
18:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 2 - 1 | Torrejon CF | 1-0 |
18:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 4 - 1 | ดีเอวี ซานต้า อน่า | 2-1 |
18:00 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 1 - 0 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
18:15 | CF Campanario | 1 - 0 | ซีดี โคเรีย | 0-0 |
18:15 | Viveiro CF | 2 - 1 | ยูดี ปอสซาโค่ | 2-0 |
19:00 | เซบีย่า ซี | 1 - 2 | กอร์โดบา บี | 1-0 |
21:30 | CF Calamocha | 0 - 1 | CD Cuarte Industrial | 0-0 |
21:45 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 3 - 0 | Selaya FC | 3-0 |
22:00 | CD Binefar | 5 - 0 | SD Huesca II | 0-0 |
22:00 | SD Borja | 2 - 0 | Barbastro | 0-0 |
22:00 | เบรีย | 4 - 0 | เอดี อัลมูร์เดวา | 0-0 |
22:00 | นูมานเซีย 2 | 4 - 0 | เบโรรีล บูปันซา | 0-0 |
22:00 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 1 - 0 | กัลโลเวรา | 0-0 |
22:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 1 - 0 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 1-0 |
22:00 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1 - 2 | ยูดี ลอส กราเลส | 1-0 |
22:00 | CD Robres | 1 - 1 | Epila CF | 0-0 |
22:00 | เลกาเนส บี | 2 - 0 | แอตเลติโก้ ปินโต้ | 1-0 |
22:15 | Kinatu | 0 - 1 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-0 |
22:15 | ซีดี กัวร์นิโซ | 2 - 0 | SD Torina | 1-0 |
22:30 | AD Llerenense | 1 - 0 | Ted Contois Feng | 0-0 |
22:30 | CD Arnedo | 3 - 0 | Comillas | 0-0 |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 0 - 0 | CD Villanueva | 0-0 |
22:30 | Aviles Stadium CF | 0 - 0 | CD Mosconia | 0-0 |
22:30 | ซีดี พราวิอาโน | 1 - 2 | UD Llanera | 0-0 |
22:30 | ซีดี ทุยล่าร์ | 1 - 2 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
22:30 | ซีดี ลากุล โอแนค | 2 - 3 | ปาเซ เคอี | 0-0 |
22:30 | Valls UE | 0 - 1 | Saint Chris | 0-0 |
22:30 | SD Festra | รอ | Silvania Simleu Silvaniei | |
22:30 | ซีดี ปอนเทลลัส | 1 - 1 | CD Barco | 0-0 |
22:30 | โอเรนเซ | 3 - 0 | UD Atios | 1-0 |
22:30 | ซีดี เพน่า อซาเกรซ่า | 2 - 0 | Fontellas | 1-0 |
22:30 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0 - 2 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
22:30 | โอโยเนซา | 0 - 0 | CA Vianes | 0-0 |
22:30 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 0 | โซดูปี ยูซี | 0-0 |
22:30 | UE Valls | 0 - 1 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
22:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | 0 - 0 | ED Moratalaz | 0-0 |
22:30 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 4 - 1 | CD Penaranda | 1-0 |
22:30 | เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | 1 - 2 | CD Mirandes B | 0-1 |
22:59 | Lorca FC | 0 - 3 | Racing Murcia | 0-0 |
22:59 | มัล เมนอร์ | 2 - 1 | Mazarron CF | 0-0 |
22:59 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1 - 3 | CD Madridejos | 0-0 |
22:59 | CD Barquereno | 0 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-0 |
22:59 | Flat Earth FC | 1 - 0 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0-0 |
22:59 | อารันดิน่า | 3 - 2 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ช็อกโก | 2 - 2 | Arosa Sociedad Cultural | 0-0 |
22:59 | ลูเซน่า | 3 - 1 | Castilleja CF | 0-0 |
22:59 | โอลิเวนซา เอฟซี | 0 - 3 | คาเซเรโน่ | 0-1 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1 - 2 | CD Estebona | 0-0 |
22:59 | AG Estudiantes | 2 - 2 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 0-1 |
22:59 | Ribadumia CF | 1 - 2 | CF Alondras | 1-0 |
22:59 | CD Cardassar | 2 - 0 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1-0 |
22:59 | AD Lobon | 1 - 1 | เอซเตรมาดูรา บี | 1-0 |
22:59 | Quintanar Del Rey | 1 - 3 | อัลบาเซเต้ 2 | 0-1 |
22:59 | CD Marchamalo | 0 - 0 | CD Pedroneras | 0-0 |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1 - 0 | อูรากา | 1-0 |
22:59 | แตร์ราสซ่า | 1 - 0 | Igualada | 0-0 |
22:59 | ยูอี แซนท์ส | รอ | Grama | |
22:59 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 1 | CD Olimpic Xativa | 0-0 |
23:15 | เอสดี เรวิลลา | 1 - 4 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 1-0 |
23:30 | Atletico Pulpileno | 2 - 1 | โอลิมปิโก เดอ โทตานา | 0-1 |
23:30 | CD Huetor Tajar | 2 - 1 | ยูดี มาราเซน่า | 2-1 |
00:00 | Polkuna Athletics | 1 - 1 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0-0 |
00:00 | Torredonjimeno | 1 - 0 | CD Torreperogil | 0-0 |
01:00 | เอลเดนเซ่ | 0 - 0 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0-0 |
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | Chabab Ben Guerir | 1 - 1 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 0-0 |
21:00 | Olympique Dcheira | 1 - 0 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 0-0 |
23:15 | โอลิมปิค คูริบก้า | 2 - 1 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | 3 - 1 | Mazatlan U20 | 0-0 |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
17:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 3 - 0 | Vittoriosa Stars | 2-0 |
20:00 | เซนต์.จอร์จ | 2 - 1 | เซนต์ แอนดรู | 1-1 |
21:00 | ฟกูรายูไนเต็ด | 0 - 0 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-0 |
00:00 | สวีอิยูไนเต็ด | 4 - 0 | โคร์มิ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | มาร์ซา | 2 - 0 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 2-0 |
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | รอ | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | |
21:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) | รอ | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 5 - 0 | กรมศุลกากร เอฟซี | 3-0 |
18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0 - 2 | ลำปาง เอฟซี | 0-1 |
19:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1 - 2 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:00 | มาลี(N) | 0 - 2 | โมร็อกโก | 0-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | พีเอสไอเอส เซมารัง | รอ | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | |
20:30 | บาหลี ยูไนเต็ด | รอ | เปรซียา จาการ์ตา |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 0-0 |
21:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 1-1 |
21:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 1-1 |
21:30 | อาร์เซน่อล (ญ) | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-1 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | Expreso Rojo | 1 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 3 - 0 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 3-0 |
18:00 | เออิบาร์ (ญ) | 1 - 3 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-1 |
18:00 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 4 - 1 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 0-0 |
18:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 2 - 0 | นาโปลี(หญิง) | 1-0 |
20:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 1 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Sfax Railways | 0 - 0 | Club Menzel Bouzelfa | 0-0 |
20:00 | Kalaa Sport | 2 - 1 | เอเอส กาเบส | 2-0 |
20:00 | Sporting Ben Arous | 1 - 0 | Jerba Midoun | 1-0 |
20:00 | อีเอส ซาร์ซิส | 1 - 0 | AS Mhamdia | 0-0 |
20:00 | เอเอส คัสเซรีน | 1 - 1 | ES Rades | 1-1 |
20:00 | ES Hammam Sousse | 2 - 0 | อีโอ ซีดี บูซิด | 1-0 |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
08:05 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 7 - 1 | MFK CPRF Futsal | 4-1 |
08:05 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 4 - 8 | MFK Torpedo Futsal | 3-4 |
15:00 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 6 - 1 | MFK CPRF Futsal | 3-0 |
17:00 | Norilsky Nickel Futsal | 4 - 5 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 0-3 |
19:00 | Ukhta Tyumen Futsal | 5 - 3 | ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) | 2-3 |
20:00 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 4 - 3 | MFK Torpedo Futsal | 2-0 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | จามเชดปูร์ เอฟซี(N) | 1 - 2 | อีสต์ เบงกอล | 0-1 |
21:00 | ไฮเดอราบัด(N) | 0 - 0 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | Casa Sports Zinguinchor | 0 - 0 | พิกินี | 0-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 1 - 0 | WAFA | 0-0 |
22:00 | Ashanti Gold | 0 - 1 | Liberty Professionals | 0-1 |
22:00 | Bechem United | 3 - 1 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 2-0 |
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 2 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | เตชิมันซิตี้ | 0 - 2 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0-1 |
01:00 | Accra Hearts of Oak | 1 - 1 | Legon Cities FC | 0-1 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | เกตาเฟ่ บี | 0 - 2 | UD Poblense | 0-1 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 2 - 2 | โอริฮูร่า | 0-1 |
18:00 | โครูโช่ เอฟซี | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2-0 |
18:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1 - 0 | ยูอี โอลอต | 0-0 |
18:00 | ซาลามังก้า | 1 - 2 | เซลต้า บีโก้ บี | 1-1 |
18:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 2 - 0 | ฮอสปิตาเลย์ | 0-0 |
18:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1 - 1 | เออี พรัท | 0-0 |
18:00 | ซีดี เอโบร | 0 - 0 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
18:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 2 | เอสดี โลโกรเนส | 1-2 |
18:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 2 - 2 | ซีดี โควาดอนก้า | 0-0 |
18:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2 - 0 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 2 - 1 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-1 |
18:00 | ลาส โรซัส | 0 - 3 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0 - 0 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
18:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 2 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1-0 |
18:00 | ดอน เบนิโต้ | 2 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-0 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 2 - 0 | เมริดา เอดี | 0-0 |
18:00 | UD Socuellamos | 0 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0 - 4 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-2 |
18:00 | ซีดี เอล อีจิโด | 1 - 1 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 0-0 |
18:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0 - 2 | บียาร์เรอัล บี | 0-0 |
18:00 | Atzeneta UE | 1 - 1 | Ibiza Eivissa | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 2 - 1 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1-0 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 2 - 1 | เอร์กูเลส | 1-0 |
18:30 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 2 - 1 | คลับ มาริโน่ | 1-0 |
22:00 | ซีดี อิซาร่า | 0 - 2 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
22:30 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 2 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 2-1 |
22:59 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0 - 1 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-0 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2 - 0 | เอสดี ไลเนา | 1-0 |
22:59 | เรอัล ยูนิโอน | 4 - 1 | เอสดี ลาเรโด | 2-1 |
22:59 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0 - 3 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0-2 |
22:59 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 1 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 1-0 |
00:00 | บาร์เซโลน่า บี | 0 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
00:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 0 - 3 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-2 |
00:00 | คอร์โดบ้า | 1 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-1 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2 - 0 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | น็องซี่(ยู 19) | รอ | โอแซร์ (ยู 19) | |
20:00 | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | รอ | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | |
20:00 | Bourg Pronnas U19 | รอ | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | |
20:00 | โซโชซ์(ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) | |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | รอ | เม็ตซ์(ยู 19) | |
20:00 | Torcy U.S(U19) | รอ | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | |
20:00 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | น็องต์(ยู 19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | รอ | อาวรองเช่(U19) | |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | รอ | บอร์กโดซ์(ยู 19) | |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | รอ | เมริกนาเคส ยู19 | |
20:00 | Concarneau U19 | รอ | แก็งก็อง(ยู 19) | |
20:00 | USSA Vertou ยู19 | รอ | เลอ ม็องส์(ยู19) | |
21:00 | เอเวรอซ์(ยู19) | รอ | อาเมียงส์(ยู 19) | |
21:00 | Feignies U19 | รอ | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | |
21:00 | ดร็องซี(ยู 19) | รอ | ลีลล์(ยู 19) | |
21:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | ล็องส์(ยู 19) | |
21:00 | ก็อง(ยู 19) | รอ | Montfermeil U19 | |
21:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
21:00 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | รอ | St Pryve St Hilaire U19 | |
21:00 | Pieve di Lota U19 | รอ | Istres U19 | |
21:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | |
21:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | |
21:00 | นีมส์(ยู 19) | รอ | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | |
21:00 | ตูลูส (ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
21:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
21:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 7 - 1 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 4-1 |
20:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1 - 2 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-2 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1 - 5 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
17:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 4 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 3-0 |
17:00 | โบดรุมสปอร์ | 5 - 2 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 2-2 |
17:00 | อลาซิกสปอร์ | 0 - 2 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 0-0 |
17:00 | Bursa Niluferspor AS | 0 - 2 | อียูบสปอร์ | 0-1 |
17:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 0 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1-0 |
17:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 2 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-0 |
17:00 | เพนดิคสปอร์ | 3 - 0 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 3 - 1 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0-0 |
17:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 2 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-0 |
17:00 | โครัม เอฟเค | 0 - 1 | โคแคลิสปอร์ | 0-1 |
17:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 0 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0-0 |
17:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0 - 1 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-1 |
17:00 | Hekimoglu Trabzon | 1 - 1 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 0-0 |
17:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 2 - 1 | อาเหม็ดสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 1 | อินโกลสปอร์ | 0-1 |
17:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 1 - 0 | ซานคักเทเป เอฟเค | 1-0 |
17:00 | ซองกุลดัค | 1 - 1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
16:00 | ปาร์นู เจเค | 2 - 4 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 2-1 |
17:00 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | Vandra JK Vaprus | 1-1 |
19:00 | เอฟซี เอลวา | 0 - 4 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 0-0 |
19:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 2 - 5 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1-4 |
22:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 2 - 2 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์แชมป์ B |
||||
19:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 3 - 1 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 2-1 |
ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
01:30 | บราซิลเลียนเซ่ | 3 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-1 |
02:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 1 - 2 | มานุส (สมัครเล่น) | 0-1 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 3 - 1 | เรโม เบเลม | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 0 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0-0 |
19:00 | MCF FC | 0 - 1 | FC Talanta | 0-0 |
19:00 | Muranga Seal | 1 - 0 | Soy United | 1-0 |
19:00 | เกริโช่ | 0 - 2 | Bidico | 0-1 |
ผลบอล แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Ferroviario Do Huambo | 2 - 0 | Benfica Lubango | 0-0 |
21:00 | Cuando Cubango | 0 - 0 | Interclube Luanda | 0-0 |
21:30 | Sagrada Esperanca | 3 - 0 | Baixa de Cassanje | 2-0 |
21:30 | Desportivo Huila | 1 - 0 | Santa Rita FC | 1-0 |
22:59 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 1 - 0 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
11:00 | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล | 4 - 6 | fugador sumida Futsal | 1-2 |
ผลบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | Ahli Marawi | 1 - 1 | Hay Al-Arab | 1-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | บางกอก เอฟซี | 3 - 6 | ราชประชา เอฟซี | 2-2 |
16:00 | เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด | 3 - 0 | สงขลา เอฟซี | 1-0 |
16:00 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 1 - 2 | กระบี่ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | Royal Knokke | รอ | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | |
21:00 | เควีเค ไทอ์เนน | รอ | Sint-Eloois-Winkel | |
21:00 | URS Lixhe-Lanaye | รอ | Thes Sport |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 2 - 0 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 1-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | NAPSA Stars | 1 - 0 | Nkwazi | 1-0 |
20:00 | Buildcon FC | 3 - 1 | Nkana FC | 1-1 |
20:00 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 2 - 1 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1-1 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
02:30 | เอดี ซานตา โรซ่า | 0 - 1 | พันตาเรนนัส | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | ซีดี ซากาปา | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 0-0 |
02:00 | Coatepecano IB | 0 - 0 | Puerto San Jose | 0-0 |
03:00 | Plataneros La Blanca | 3 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 1-0 |
04:00 | เดปอร์ตีโว คาร์ชา | 2 - 2 | CSD Sayaxche | 1-1 |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 1 - 2 | Quiche FC | 1-1 |
04:00 | CSD Agua Blanca | 2 - 2 | CD San Jorge | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 2 - 4 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-4 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 1 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 1 - 2 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 0-1 |
09:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 2 - 0 | ดิเรียนเกน | 2-0 |
04:00 | ยูเวนตุส มานากัว | 0 - 5 | มานากัว เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:10 | CS Guzman | 0 - 2 | Deportivo El Galpon | 0-1 |
03:10 | อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา | 1 - 0 | Talleres de Perico | 0-0 |
03:10 | Atletico Cuyaya | 3 - 3 | Club Atletico El Carmen | 1-0 |
03:10 | แอตเลติโก้ ปารานา | 4 - 0 | Malvinas de Federal | 2-0 |
03:10 | CA Juventud Alianza | 2 - 1 | Defensores La Boca | 1-1 |
03:10 | ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม | 5 - 3 | เวเลซ เดอ ซาน ราโมน | 4-0 |
03:10 | คลับ จอร์จ นิวเบอรี | 5 - 1 | Sportivo Villa Quebrada | 0-1 |
03:10 | Defensores Potrero Funes | 3 - 1 | CA Alianza Futbolistica VM | 1-1 |
03:10 | Regatas de San Nicolas | 3 - 2 | Defensores Salto | 2-1 |
03:10 | Unidos de Olmos | 0 - 2 | Defensores de Glew | 0-0 |
03:30 | Independiente Chivilcoy | 1 - 1 | CF Roma de Tigre | 1-0 |
03:30 | Liniers Bahia Blanca | 2 - 0 | ราซิ่งโอลาบาร์รีอา | 1-0 |
04:00 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 5 - 0 | USD Bowen | 2-0 |
05:00 | DYC Union Oncativo | 2 - 1 | General Paz Junlors | 1-1 |
05:00 | Sportivo Colonia Tirolesa | 1 - 3 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-2 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 1 - 2 | แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 | 1-0 |
04:00 | Azores De Hidalgo | 2 - 0 | Deportivo Cafessa | 1-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Namungo FC | 2 - 1 | รูวู ชูตติ้ง | 0-0 |
20:00 | ซิมบ้า | 2 - 2 | อาซาม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | Vallecas CF (w) | 1 - 3 | Viajes Interrias FF (W) | 0-1 |
22:59 | CF Palleja (w) | 0 - 1 | Huesca (w) | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เลคนาโน | 0 - 1 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-1 |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1 - 3 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 0-1 |
20:30 | เอพริลเลีย | 2 - 1 | ASD Montegiorgio | 2-0 |
20:30 | ASD Lornano Badese | 3 - 1 | สแกนดิคซิ | 1-0 |
20:30 | โฟลิคโน กัลโช่ | 3 - 1 | ASD Flaminia Civita Castellana | 2-1 |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | 1 - 0 | นาร์โด | 0-0 |
20:30 | USD Latte Dolce | 1 - 0 | กลาดิเอเตอร์ | 0-0 |
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 3 - 2 | ยูเอส เอดลิเซ | 2-1 |
20:30 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 | 0 - 0 | เอสเอส โนล่า 1925 | 0-0 |
20:30 | Acireale | 2 - 1 | Santa Maria | 0-1 |
20:30 | Afragolese 1944 | 0 - 2 | Insieme Formia | 0-1 |
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ | 2 - 1 | FC Vado | 2-0 |
20:30 | เอเอสดี มูราเวรา | 3 - 2 | ออร์ซ่าเชอน่า | 1-1 |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 3 - 0 | Tiferno Lerchi | 2-0 |
20:30 | เบลลูโน | 2 - 2 | Cjarlins Muzane | 1-1 |
20:30 | FB Brindisi 1912 | 0 - 3 | Casarano | 0-1 |
20:30 | Derthona | 0 - 1 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 0-0 |
20:30 | Desenzano Calvina | 0 - 1 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0-1 |
20:30 | Lentigione | 1 - 1 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 1 - 1 | ASD Caldiero Terme | 0-1 |
20:30 | ปราโต้ | 0 - 3 | Aglianese | 0-1 |
20:30 | Real Calepina FC | 1 - 0 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1-0 |
20:30 | จีเลียโนว่า | 0 - 2 | San Nicolo Notaresco | 0-2 |
20:30 | Recanatese | 2 - 2 | Vastogirardi | 2-1 |
20:30 | เซเรกโน่ | 2 - 1 | USD Casatese | 1-0 |
20:30 | ทริเทียม | 2 - 1 | Sona | 1-0 |
20:30 | UC Sinalunghese | 2 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1-0 |
20:30 | US Breno | 3 - 0 | สแกนโซรอสซิเอต | 2-0 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 3 - 2 | ASD Imperia | 0-1 |
21:00 | เคียรี่ | 1 - 1 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 0-1 |
21:00 | TSV Klausdorf | 2 - 1 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 1-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
18:00 | Real Union de Tenerife (W) | 2 - 3 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 2-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 2 - 0 | ซาคาร์เวนเนส | 1-0 |
18:00 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 0 - 2 | UD Santarem | 0-1 |
19:00 | GD Fontinhas | 2 - 1 | โอลิมปีโกมอนตีโจ | 1-0 |
22:00 | Pero pinheiro | 1 - 1 | Lourinhanense | 0-0 |
22:00 | Marinhense | 0 - 1 | เออาร์ซี โอเลโรช | 0-0 |
22:00 | AD Castro Daire | 1 - 1 | ซานโจเนนเซ่ | 0-1 |
22:00 | เฟฟ | 0 - 2 | Tirsense | 0-0 |
22:00 | เบอร์โก้ เอสซี | 0 - 0 | Pevidem SC | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 6 - 1 | วิอาเนนเซ่ | 1-0 |
22:00 | CD Cerveira | 0 - 2 | Aguia FC Vimioso | 0-0 |
22:00 | กอนโดมาร์ | 0 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 0-0 |
22:00 | โลวเรส | 1 - 0 | ซินเทรียนเซ่ | 1-0 |
22:00 | ลูซิเทเนีย | 0 - 0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 0-0 |
22:00 | มาริติโม่ 2 | 3 - 1 | เอสซี บียา เรอัล | 1-1 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 0 | มอนตาเรเกร | 0-0 |
22:00 | Oriental Dragon | 1 - 1 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 0-0 |
22:00 | ซัล กาดาส | 1 - 0 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1-0 |
22:00 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 3 - 1 | ไอดีล | 3-1 |
22:00 | S. Joao Ver | 2 - 0 | แอนาเดีย | 1-0 |
22:00 | Sertanense FC | 1 - 1 | Carapinheirense | 1-1 |
22:59 | ปราเอียนเซ่ | 2 - 1 | Rabo Peixe | 0-0 |
00:00 | เบยร่า มาร์ | 3 - 0 | CCDR Vila Cortez | 1-0 |
02:00 | อูเนียว ไลเรีย | 3 - 1 | Alcains | 0-1 |
ผลบอล Burundi League |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 5 - 1 | มูซิงก้า เอฟซี | 0-0 |
20:00 | Bumamuru | 1 - 1 | วิทาโล | 0-0 |
20:00 | บูจุมบูรา ซิตี้ | 1 - 0 | อินเตอร์ สตาร์ | 0-0 |
ผลบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:15 | CEO AL | 1 - 2 | Jacyoba AC | 0-1 |
01:15 | CSA XI | 0 - 3 | คอรูริเป้ เอไอ | 0-3 |
03:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 1 - 0 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 0-0 |
ผลบอล Portugal Women Cup |
||||
18:20 | บราก้า(ญ) | 7 - 0 | SCU Torreense (w) | 3-0 |
22:00 | เอสโตริล(ญ) | 1 - 3 | Amora (w) | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
22:59 | คลับ อเมริกา (ญ) | 1 - 1 | คลับ ลีออน (ญ) | 0-1 |
22:59 | Mazatlan FC (w) | 0 - 3 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-1 |
01:00 | พูอีบลา(ญ) | 0 - 1 | อัตลาส(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Spain Youth League |
||||
18:00 | ลูโก(ยู 19) | 1 - 0 | Conxo Santiago U19 | 0-0 |
18:00 | Patacona CF U19 | 0 - 2 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) | 0 - 0 | Real Aviles CF U19 | 0-0 |
22:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 4 - 0 | ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) | 0-0 |
22:59 | CF Damm U19 | 3 - 1 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอล Gambia GFA League |
||||
22:59 | Brikama United | 1 - 1 | Gambia Ports Authority | 1-0 |
23:15 | Marimoo | 3 - 1 | Wallidan | 3-1 |
ผลบอล Cyprus Women Division 1 |
||||
16:00 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) | 3 - 1 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 1-1 |
16:00 | Nea Salamis Famagusta (w) | 2 - 1 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 2-1 |
16:00 | AEL Champions (W) | 0 - 2 | Karmiotissa Chrisomilia (w) | 0-0 |
ผลบอล Nicaragua Youth League |
||||
22:00 | ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) | 1 - 1 | มานากัว(ยู 20) | 1-1 |
04:00 | จาลาปา(ยู 20) | 1 - 2 | เรอัล เอสเทล(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล Finland Kolmonen Cup |
||||
17:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2 - 1 | ไมปา | 2-1 |
20:00 | นูรมิจาร์เวน | 2 - 0 | วันตา | 2-0 |
20:45 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 4 - 1 | จีวาคีล่า เจเค | 1-0 |
ผลบอล Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | Avrankou Omnisport FC | 0 - 1 | USS Krake | 0-0 |
ผลบอล Brazil Copa Fares Lopes |
||||
01:30 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 3 - 1 | คัวคาเอีย ซีอี | 1-1 |
ผลบอล Greece National B1 |
||||
19:45 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 3 - 0 | เออี คาไรสคาคิส | 1-0 |
19:45 | คิสสามิกอส | 1 - 2 | ตริคาล่า | 1-0 |
19:45 | พานาคายคิ 2005 | 0 - 1 | ไอโอนิกอส | 0-0 |
ผลบอล Burkina Faso League |
||||
22:30 | Royal FC | 2 - 0 | ซาลิ ตาส | 1-0 |
ผลบอล Nepal National League Women |
||||
13:15 | Biratnagar Metropolitan City (W) | 0 - 1 | Chandrapur Municipality Rautahat (W) | 0-0 |
16:15 | Nepal Police Club (W) | 0 - 1 | Waling Municipality (W) | 0-0 |