ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ซาร์เมียนโต้ | 2 - 1 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 2-1 |
04:30 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 2 - 4 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | เฮลซิงบอร์ก | 1 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-0 |
00:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 1 | ฮัมมาร์บี้ | 0-1 |
00:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ [49%] | 0 - 0 | [85%] มัลโม่ เอฟเอฟ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | เอสปันญ่อล [68%] | 0 - 1 | [67%] ราโย่ บาเยกาโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
00:00 | เลบานเต้ | 2 - 3 | เซบีย่า | 1-2 |
01:00 | กาดิซ | 2 - 3 | แอธเลติก บิลเบา | 0-3 |
02:30 | เรอัล โซเซียดาด | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:45 | เบิร์นลี่ย์ | 2 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | Maracana U23 [60%] | 2 - 4 | [82%] Cerrado U23 จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
01:10 | จะชนะ โบโด กลิมท์ [84%] | 2 - 1 | [56%] ไวกิ้ง เอฟเค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
02:15 | ปอร์โต้ | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
00:00 | อีเวอร์ดอน | 0 - 2 | เซนต์ กัลเลน | 0-0 |
00:45 | ลูกาโน | 1 - 1 | ลูเซิร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 0 - 0 | โฮโบร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 2 | โคลูบารา | 0-0 |
22:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 1 | มัลโดส ลูการ์นี | 0-0 |
22:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1 - 1 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-1 |
00:05 | เอฟเค วอซโดวัค [69%] | 2 - 1 | [66%] วอจโวดิน่า โนวิ แซด | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
21:00 | อดาน่าสปอร์ [63%] | 1 - 0 | [75%] ซัมซั่นสปอร์ จะชนะ | 0-0 |
00:30 | จะชนะ อียูบสปอร์ [81%] | 0 - 2 | [55%] โบลูสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
19:15 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 1 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | จะชนะ คลับ อเมริกา [82%] | 2 - 0 | [55%] คลับ เลออน | 1-0 |
09:05 | มอนเทอร์เรย์ | 0 - 0 | อัตลาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
23:30 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0 - 0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
16:00 | จะชนะ วุลซาน ฮุนได โฮรางอี(N) [95%] | 3 - 0 | [49%] กว่างโจว เอฟซี | 1-0 |
18:00 | จะชนะ บางกอกกล๊าส เอฟซี(N) [83%] | 5 - 0 | [90%] เซเรส เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ซานตง ไท่ซาน(N) [19%] | 0 - 0 | [98%] Lion City Sailors จะชนะ | 0-0 |
21:00 | แดกู เอฟซี(N) | 1 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
21:00 | เมลเบิร์น ซิตี้(N) | 2 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 2-1 |
21:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่(N) | 0 - 0 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:59 | จะชนะ ซีเอสเคเอ โซเฟีย [84%] | 0 - 2 | [48%] สลาเวีย โซเฟีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
01:15 | เอฟซี โคเปอร์ | 1 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
21:30 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1 - 1 | ซลูตัสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
21:00 | ฟีลเคียร์ | 5 - 0 | อัลฟาร์เนีย | 2-0 |
21:00 | กอเดรนเกอร์ | 5 - 0 | อัลฟ์ทาเนส | 3-0 |
21:00 | Uppsveitir [30%] | 0 - 0 | [97%] เรยเนียร ซานเกอร์ได จะชนะ | 0-0 |
22:30 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 1 - 0 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 0-0 |
22:30 | HotturHuginn | 3 - 2 | เอ็นเฮอร์จิ | 0-1 |
22:59 | KF Fjallabyggdar | 0 - 0 | แมกนิ | 0-0 |
01:00 | Reynir Hellissandur | 0 - 16 | ไออาร์ เรกยะวิก | 0-6 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัลซอลส์(N) | 0 - 1 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
01:30 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1 - 1 | อัล ฮาล่า | 0-0 |
01:30 | อัล นาจม่า | 1 - 2 | อัล ฮัดด์ | 1-2 |
01:30 | อัล บูไดย่า [64%] | 3 - 2 | [74%] อัล มูฮารัค จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
02:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต)(N) | 5 - 2 | อัล นาสเซอร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
01:15 | อัล ซีบ | 2 - 0 | อัลรูสตัก | 1-0 |
01:15 | จะชนะ บาห์ลา [74%] | 2 - 4 | [59%] Salalah | 1-2 |
01:15 | มัสแคท | 1 - 2 | ซาฮัม | 1-0 |
01:15 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 1 - 1 | โซฮาร์ คลับ | 0-1 |
01:15 | จะชนะ อัล ซูวาอี [75%] | 1 - 2 | [58%] โอมาน คลับ | 0-1 |
01:15 | ดูฟาร์ | 4 - 0 | อัล นาห์ด้า | 2-0 |
01:15 | จะชนะ อัล มูซานนาห์ [83%] | 3 - 0 | [51%] Nizwa Club | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 2 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 3 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 2-1 |
05:00 | จะชนะ ลอนดริน่า พีอาร์ [75%] | 1 - 1 | [59%] เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | เอฟซี มิลซามี่ | 3 - 0 | ซิมบรู ชิซินู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | การาโบโบ เอฟซี | 0 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-0 |
06:30 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 3 - 3 | อารากัว เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
00:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
18:00 | อูฟา (เยาวชน) | 0 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
08:00 | ซาน อันโตนิโอ [61%] | 1 - 1 | [79%] Austin FC จะชนะ | 0-0 |
08:30 | รีล ซอลต์ เลค | 0 - 1 | Northern Colorado | 0-0 |
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 2 - 1 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 1-0 |
09:30 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 5 - 1 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 3-0 |
09:30 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 2 - 1 | Central Valley Fuego | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0 - 1 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
09:15 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 2 - 2 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 3 - 1 | ซีดี วิตอเรีย | 0-1 |
08:00 | จะชนะ ซีดี โมตากัว [86%] | 3 - 2 | [77%] ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 1-0 |
08:00 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 0 - 1 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-1 |
08:00 | พลาเทนเซ่ [55%] | 1 - 0 | [80%] มาราธอน จะชนะ | 1-0 |
08:30 | ซีดี วิด้า | 4 - 2 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
05:15 | คลับ กัวบิร่า | 1 - 0 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:00 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0 - 1 | กัวเลซีโอเอสซี | 0-1 |
01:00 | มาชัค รูนา | 0 - 0 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 0-0 |
03:30 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 3 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 1-2 |
06:00 | Cumbaya FC | 1 - 1 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 2 - 1 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-1 |
05:00 | จะชนะ เปอร์โต มอนต์ [78%] | 1 - 1 | [58%] ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Conmebol-Sudamericano Women U20 |
||||
03:00 | อุรุกวัย(ญ) ยู20 | 0 - 1 | บราซิล(ญ) ยู20 | 0-1 |
05:30 | จะชนะ โคลัมเบีย(ญ) ยู20 [74%] | 3 - 0 | [64%] เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
08:15 | จะชนะ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [83%] | 3 - 0 | [51%] อ็องเซ่ กัลดาส | 2-0 |
08:15 | จะชนะ เดปอร์ติโว กาลี [85%] | 1 - 3 | [52%] ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 2 - 2 | กาญารี่(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 4 - 0 | รูบิ ชาปิร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
19:00 | ชูตัน กูซาร์ [47%] | 1 - 1 | [89%] Olympic FK Tashkent จะชนะ | 1-0 |
20:15 | จะชนะ ทูรัน [82%] | 1 - 0 | [38%] เอฟเค อันติจาน 2 | 0-0 |
20:25 | บุนยอดกอร์ | 5 - 0 | บูโซโร เอฟเค | 2-0 |
20:25 | เมตาลุค เบคาเบด | 1 - 0 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
14:00 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 1 - 2 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 1-2 |
16:00 | ฮวาชอน (ญ) | 5 - 2 | ชางยอง (ญ) | 3-0 |
16:00 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 0 - 1 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 0-0 |
16:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 1 - 3 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | จะชนะ ซีเอฟ แอตแลนเต้ [81%] | 1 - 0 | [52%] เวนาโดส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:00 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 2 - 1 | NC Magra U21 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 4 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 1-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1 - 0 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | อควายูไนเต็ด | 6 - 1 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 4-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0 - 2 | วิคกิ ทัวร์ริส | 0-1 |
22:10 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี [65%] | 1 - 0 | [67%] พลาเทอู ยูไนเต็ด จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | เนาติโก (พีอี) | 0 - 1 | Reet | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) [59%] | 1 - 3 | [78%] ครูซ อซูล(ยู20) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
21:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 2 - 1 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1 - 0 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
19:30 | Al Karkh | 1 - 0 | Naft Misan | 0-0 |
02:00 | Al Minaa | 1 - 1 | Samarra | 0-0 |
02:00 | Zakho | 1 - 1 | อัล ฮานลาบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | FK Zeleznicar Pancevo [63%] | 3 - 1 | [72%] อินดิจา จะชนะ | 0-1 |
21:00 | จะชนะ Mladost Novi Sad [72%] | 0 - 2 | [62%] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | Gareji Sagarejo | 1 - 1 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0-1 |
19:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 1 - 0 | ซามเตรเดีย | 0-0 |
19:00 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1 - 2 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1-0 |
19:00 | จะชนะ เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ [88%] | 2 - 3 | [46%] Spaeri FC | 1-0 |
19:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 2 - 1 | ชักดิดี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:00 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [63%] | 1 - 2 | [76%] Septemvri Simitli จะชนะ | 0-0 |
21:00 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0 - 0 | เอฟซี โซโสโพล | 0-0 |
22:00 | จะชนะ พีเอฟเค มอนทาน่า [87%] | 1 - 0 | [48%] Sportist Svoge | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | Vale of Leithen | รอ | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
17:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี [65%] | 0 - 2 | [73%] อซูส คราโร นูมาซู | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | Sydney CBD FC | 1 - 5 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 1-2 |
16:00 | Berkeley Vale | 0 - 2 | Glebe Gorillas FC | 0-1 |
16:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ [56%] | 1 - 1 | [85%] ซิดนีย์ โอลิมปิก จะชนะ | 0-1 |
16:30 | Inner West Hawks | รอ | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | สเปน (ยู17) | 2 - 1 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division |
||||
15:30 | กอน ตูม | รอ | พีวีเอฟ เวียดนาม | |
15:30 | Quang Nam Reserves | รอ | Hoa Binh | |
15:30 | จะชนะ เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 [76%] | 0 - 1 | [61%] ลัม ด่อง | 0-0 |
18:00 | TP Ho Chi Minh II | รอ | เตวียนกวาง |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:30 | เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 [60%] | 2 - 1 | [77%] เดมโป จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | 2 - 2 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:30 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย [53%] | 0 - 0 | [85%] เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0 - 0 | เอฟเค อูราล-2 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 0 - 4 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 0-2 |
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 1 - 2 | เชลยาบินสค์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | จะชนะ วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค [82%] | 1 - 0 | [57%] Hoganas BK | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 3 - 2 | CO Korhogo | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | Al-Ahly Merowe | รอ | อัล เมอร์รีคห์ | |
02:30 | อัล-ฮิลาล | 1 - 0 | Hay Al Wadi | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1 - 1 | ซวิคเกา | 1-0 |
00:15 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | 0 - 0 | TSV Rudow | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | FC Inter II | 4 - 0 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0-0 |
22:59 | MiPK | 1 - 1 | Union Plaani | 0-0 |
23:15 | แอตแลนติส 2 | 1 - 1 | MPS | 0-1 |
00:00 | ทูลอน ทีเอสโต [61%] | 2 - 3 | [84%] ตัวโกลัน เตราส จะชนะ | 0-1 |
00:05 | ลีพา | 0 - 6 | EPS Reservi | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
02:30 | ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) | 2 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) [68%] | 1 - 0 | [76%] IMT Novi Beograd U19 จะชนะ | 1-0 |
16:00 | จะชนะ วอจ์โวดิน่า(ยู 19) [86%] | 1 - 0 | [51%] FK Graficar Beograd U19 | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) [84%] | 3 - 2 | [55%] FK Macva Sabac U19 | 0-1 |
18:00 | TSC Backa Topola U19 | 6 - 3 | เอฟเค แรด (ยู 19) | 3-2 |
18:10 | Partizan Beograd U19 | 4 - 0 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 2-0 |
18:20 | Spartak Subotica U19 | 0 - 2 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 0-1 |
18:30 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 1 - 3 | Zemun FK U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
09:00 | Futbol Consultants Moravia | 2 - 1 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
01:00 | Chimaltenango FC | 1 - 2 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลิกา Westfalen |
||||
00:00 | Grun Weiss Nottuln | 1 - 0 | SpVgg Erkenschwick | 0-0 |
00:30 | SV Rodinghausen II | 2 - 2 | SC Peckeloh | 1-2 |
01:00 | TuS Tengern | 1 - 1 | ลูเนอร์เอสวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:50 | จะชนะ KFUM [80%] | 1 - 0 | [61%] Ledoje Smorum Fodbold | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 0 - 3 | Deportivo Camioneros Reserves | 0-2 |
20:00 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 0 - 2 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) [68%] | 2 - 1 | [71%] อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) จะชนะ | 1-0 |
00:10 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 0 - 1 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 0-1 |
45+ | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 0 - 0 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | - |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | SC Faetano | 4 - 1 | Cailungo | 2-0 |
02:15 | S.S Pennarossa | 2 - 1 | เอสพี คอสมอส | 1-0 |
02:15 | SS Virtus | 1 - 0 | เอส.เอส.มูราต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
17:30 | คุชราต | 0 - 2 | มณีปุระ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Debbie Shapiro |
||||
05:00 | Serra | 0 - 2 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
05:00 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 2 - 4 | แกลเวซ เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:30 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส | 1 - 1 | เกาโช่อาร์เอส | 0-0 |
02:00 | เซา เกเบรียล อาร์เอส | 1 - 0 | CE Lajeadense | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
00:00 | ทีซี สปอร์ตคลับ | 2 - 3 | ยูไนเต็ดวิคตอรี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
22:59 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 0 - 1 | อัลโบรายา(ยู 19) | 0-1 |
00:00 | ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) | 1 - 1 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
04:00 | Team Rhino FC | 1 - 1 | Samger FC | 0-1 |
06:10 | GAMTEL | 0 - 1 | ฟอร์ชูนเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Togo Premier Division |
||||
22:00 | ASKO Kara | 1 - 1 | Gomido FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Iceland U19 Cup |
||||
22:59 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 2 - 6 | Fylkir/Ellidi U19 | 1-3 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:30 | Palmelo U20 | 1 - 1 | กัวเนีย (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Division 1 |
||||
19:00 | KF 2 Korriku | 0 - 0 | KF Vushtrria | 0-0 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
01:45 | แทมเวิร์ธ | 3 - 1 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Cup |
||||
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 2 - 1 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 1-0 |
05:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 7 - 0 | จาลาปา | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
05:00 | เอฟซี เดวส์ | 1 - 0 | FC Brakna | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia First League |
||||
10:00 | FC Ulaanbaatar 2 | 2 - 3 | Khukh Arslanguud | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
18:00 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 0 - 1 | FC Abdish-Ata Kant | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:30 | โกยาส (ยู 20) | 1 - 1 | Atletico Goianiense U20 | 1-0 |
01:00 | Sergipe U20 | 0 - 3 | AD Frei Paulistano U20 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
02:00 | Udelas FC | 0 - 6 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Djibouti Premier League |
||||
01:30 | CF Gendarmerie Nationale | 0 - 0 | Police Nationale Djibouti | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Piauiense |
||||
03:00 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 0 - 1 | Fluminense PI | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 Cup |
||||
17:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 2 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 1-1 |