ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | เลอ อาฟร์ | 2 - 4 | บาสเตีย | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0 - 2 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:15 | อารัวก้า [71%] | 0 - 3 | [65%] มาริติโม่ | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1 - 1 | เบซิคตัส เจเค | 0-1 |
00:00 | จะชนะ ฮาเตย์สปอร์ [74%] | 2 - 1 | [64%] กัซเทป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | มายอร์ก้า [65%] | 3 - 2 | [68%] แอธเลติก บิลเบา จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:30 | พาส เจียนนิน่า | 2 - 0 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 3 - 2 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | สเปเซีย | 1 - 2 | ฟิออเรนติน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
03:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
13:20 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0 - 1 | Nefis Kazan | 0-1 |
15:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0 - 1 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-1 |
15:20 | จะชนะ FK Spartak Tuymazy [83%] | 5 - 0 | [64%] อูฟา บี | 2-0 |
15:30 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0 - 1 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-0 |
16:00 | Peresvet Podolsk | 1 - 3 | Metallurg Vidnoye | 1-1 |
17:20 | เซนิต เปนซา | 4 - 0 | สเมนาคาซาน | 1-0 |
19:00 | อลาชเคิร์ต | 1 - 2 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1-0 |
19:00 | รูบิน คาซาน | 5 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 2-0 |
19:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 1 - 1 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 1-0 |
21:00 | เอฟเค โซชิ | 1 - 0 | คูบาน คราซ์โนดาร์ | 1-0 |
21:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 4 - 2 | เฮลซิงบอร์ก | 1-1 |
22:59 | เอฟเค เวเลซ | 2 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 3 | ดันดี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:15 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต [44%] | 2 - 1 | [89%] มัคคาบี้ ไฮฟา จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | โบโตซานี่ | 2 - 0 | เอฟซีคลินเซนิ | 1-0 |
00:55 | ซีเอส คราอิโอว่า | 2 - 0 | คราอิโอว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0 - 2 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-1 |
21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 5 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
03:00 | เรจเจียนา | 2 - 0 | เปสคารา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | จีดี ชาเวซ | 1 - 0 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-0 |
01:00 | ริโอ อาฟ | 1 - 0 | อมาดอร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 3 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
01:15 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 0 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 0 | ปาราดัว เอซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:45 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1 - 0 | เรด สตาร์ 93 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
23:30 | เอ็นเค อลูมินิจ | 0 - 4 | รีดอมเลีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:10 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา [68%] | 0 - 2 | [70%] ดิปอร์เทส โตลิม่า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย [86%] | 1 - 1 | [43%] El Sharqia Dokhan | 1-0 |
22:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0 - 0 | ทาลา เอล เจช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | บาโรก้า เอฟซี | 1 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1 - 2 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 1-0 |
22:45 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 0-1 |
01:45 | เอสเค ติรานา | 2 - 0 | Egnatia | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:55 | อัล นาจม่า | 1 - 3 | อิสท์ ริฟฟา | 1-2 |
23:30 | Al Khaldiya [61%] | 0 - 1 | [74%] อัล ริฟฟา จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | Strathspey Thistle | 2 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | นูเบลนเซ่ | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-0 |
06:30 | โคเบรซอล | 2 - 3 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | ซาน เทลโม่ | 1 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 2 - 0 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 1-0 |
05:15 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0 - 1 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You |
||||
16:00 | ติมอร์-เลสเต(ยู23) | 2 - 2 | ฟิลิปปินส์(ยู23) | 1-1 |
19:00 | จะชนะ กัมพูชา (ยู23) [96%] | 6 - 0 | [41%] บรูไนดารุซซาลาม(ยู23) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ [66%] | 1 - 1 | [73%] วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
20:25 | อัล วาเซิ่ล | 0 - 0 | อัล ชาร์จาห์ | 0-0 |
22:59 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 4 - 1 | บานนี่ ยาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Al Kholood | 1 - 1 | อัล คาลีจ | 0-0 |
20:05 | นาจราน | 0 - 1 | ฮาเจอร์ | 0-1 |
22:10 | อัล-จีล [68%] | 0 - 2 | [67%] อัล-อดาลห์ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:00 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 2 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | Talleres Rem de Escalada | 2 - 2 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
01:00 | จะชนะ ปาชูก้า(ยู20) [83%] | 2 - 1 | [53%] เกเรตาโร่ (ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
01:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 2 - 0 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 1-0 |
01:30 | คอร์ตจิค (ยู 21) | 1 - 1 | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | 0-0 |
01:30 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 2 - 4 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 2-1 |
01:30 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 0 - 2 | คลับ บรูซ(ยู21) | 0-1 |
01:30 | ราซิ่ง เกงค์(ยู21) | 2 - 1 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 1-1 |
01:30 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 1 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 1-0 |
01:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 1 - 3 | อันเดอร์เลช(ยู21) | 0-2 |
02:00 | Deinze U21 | 1 - 3 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 0-1 |
02:00 | เวสเทอโล(ยู 21) | 3 - 2 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 1-1 |
02:00 | Seraing U21 [59%] | 1 - 0 | [82%] เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) จะชนะ | 0-0 |
02:00 | เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) | 1 - 0 | RWD Molenbeek U21 | 1-0 |
02:00 | ลีร์เซ(ยู21) | 1 - 3 | เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
20:40 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 3 - 0 | อัล มาร์คไฮยา | 2-0 |
23:30 | อัล อราบี | 0 - 2 | อัล ไซลีย่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
17:30 | Al Karkh | 0 - 1 | Zakho | 0-0 |
18:00 | อัล-นาฟ | 3 - 1 | Newroz SC(IRQ) | 1-0 |
18:00 | Al Sinaah | 0 - 1 | Al Qasim Sport Club | 0-0 |
19:45 | อัล นาจาฟ | 1 - 3 | Al Talaba | 1-1 |
22:00 | จะชนะ อัล โชลต้า [92%] | 0 - 0 | [42%] อัล ฮานลาบา | 0-0 |
00:15 | Al Minaa | 0 - 1 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1 - 2 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 7 - 1 | กัซเทป (ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | บาริโต ปูเตรา | 3 - 0 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 2-0 |
15:15 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 1 - 0 | เปอเซล่า ลามังกัน | 0-0 |
18:15 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 1-0 |
20:45 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 3 - 3 | เปรซียา จาการ์ตา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ออโซมารโซ่ | 2 - 0 | Universitario de Popayan | 2-0 |
06:00 | โบโกตา เอฟซี | 2 - 1 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี [80%] | 1 - 0 | [57%] อีสต์ เบงกอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
17:00 | Medeama SC | 0 - 1 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 0-1 |
22:00 | Legon Cities FC | 1 - 0 | King Faisal Babes | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | อาร์เน็ท การ์เดน(N) | 2 - 1 | เวเร ยูไนเต็ด | 2-0 |
03:15 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด(N) | 1 - 1 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | นีมส์(ยู 19) | 0 - 2 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค [64%] | 0 - 3 | [77%] อดิยามานสปอร์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | Halide Edip Adivarspor | 2 - 0 | Sile Yildizspor | 0-0 |
17:00 | เฟธิเยสปอร์(N) | 2 - 3 | ออฟสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ES Bafing | 1 - 0 | SOL FC Abobo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 1 - 1 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-1 |
16:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 0 - 0 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | มานากัว เอฟซี | 3 - 2 | HYH Export Sebaco FC | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
20:00 | จะชนะ เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) [75%] | 1 - 0 | [68%] เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) | 1-0 |
00:30 | เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) | 0 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
00:30 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 0 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 2 - 0 | เกล็นนาโวน(สำรอง) | 1-0 |
02:45 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 6 - 3 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 4-3 |
03:00 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 4 - 1 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:30 | Tritones Vallarta MFC | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
20:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 3 - 6 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 1-1 |
20:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1 - 3 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 1-1 |
21:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 4 - 1 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 2 - 2 | วีแกน (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | จะชนะ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) [85%] | 2 - 0 | [52%] นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2-0 |
02:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 3 - 1 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1-0 |
02:00 | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 5 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 0-3 |
02:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 3 - 1 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
03:00 | Swords Celtic FC | 1 - 2 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:30 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 2 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 2-0 |
02:30 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 1 - 2 | ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) | 0-1 |
02:30 | Albion fc Reserves | 1 - 1 | Rentistas Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | Manauara | 1 - 0 | Joao Carlos(JC) AM | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
23:10 | Wallidan | 1 - 1 | WAA Banjul | 0-1 |
23:25 | Gambia Ports Authority | 0 - 1 | Samger FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
23:10 | AS Garde Nationale | 1 - 2 | ASC Tidjikja | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | Demba Diop | 1 - 2 | ASC Port Autonome | 0-1 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
02:45 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1 - 1 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
22:10 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 7 - 0 | AD Grecia U20 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Tanzania Cup |
||||
20:00 | คอสเทล ยูนิออน | 2 - 0 | มทิปวา ชูการ์ | 1-0 |
20:00 | Kagera Sugar | 1 - 0 | Namungo FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
22:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2 - 2 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Kenya Super League |
||||
19:00 | Muhoroni Youth | 2 - 2 | SS Assad | 2-0 |
19:00 | Dandora Love | 1 - 3 | Silibwet Leons FC | 0-1 |
19:00 | จะชนะ MCF FC [76%] | 1 - 1 | [60%] Gusii FC | 1-0 |