ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1 - 1 | วิสล่า พล็อค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | ปารีส เอฟซี | 2 - 0 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | โรด้า เจซี | 1 - 1 | โวเลนดัม | 0-1 |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 2 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 3 - 2 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1-1 |
02:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น [71%] | 4 - 1 | [70%] เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | แพ้ชนะ 50/50 3-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:00 | ซีดี ทอนเดลา | 1 - 3 | เบนฟิก้า | 0-2 |
04:15 | โมไรเรนเซ่ | 4 - 1 | เบเลเนนส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 1 | เอสปันญ่อล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | ซาแลร์นิตาน่า | 2 - 2 | สเปเซีย | 2-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟซี ลวีฟ | 3 - 1 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 2-0 |
15:00 | ทาจิกิสถาน(ยู17) | 2 - 2 | มอลโดว่า(ยู17) | 1-0 |
15:05 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0 - 2 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
15:30 | ทอม ทอมสค์ | 0 - 2 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-1 |
16:00 | Peresvet Podolsk | 1 - 2 | FK Znamya Noginsk | 1-0 |
17:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 1 | เวเลซ | 1-1 |
18:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 |
18:00 | Alania-d Vladikavkaz | 3 - 4 | FC Tuapse | 0-0 |
18:30 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 1 - 3 | Rosenborg BK (w) | 0-3 |
20:00 | เอฟซี มินาจ | 0 - 1 | ปัคตากอร์ | 0-0 |
20:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 3 - 0 | ทแซร์สโค เซโล | 1-0 |
20:30 | SK Brann (W) | 2 - 1 | BK Hacken (W) | 0-0 |
21:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 4 - 0 | สปาร์ตัก วาร์นา | 3-0 |
21:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0 - 1 | โดลโกพรูดนี่ | 0-0 |
21:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-1 |
22:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ [70%] | 6 - 1 | [73%] เอล์ฟส์บอร์ก | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
22:30 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1-0 |
00:00 | Polissya Zhytomyr | 1 - 1 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0-0 |
00:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1 - 1 | เอสเค บรานน์ | 0-1 |
01:00 | เอลเอซี อินเตอร์ | 2 - 0 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 6 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:55 | โบโตซานี่ | 4 - 0 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | โคแคลิสปอร์ | 1 - 2 | โบลูสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 4 - 3 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
03:00 | โมเดน่า | 1 - 0 | เชเซน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
22:30 | ปอร์โต้ บี | 3 - 1 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1-1 |
00:00 | เปนาฟิลด์ | 1 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
23:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 2 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 0-0 |
00:00 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 3 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 0 - 2 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 1 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0-1 |
00:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 2 - 1 | คาฟร์ กาซิม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | จะชนะ เรเซนเด้ อาร์เจ [72%] | 0 - 1 | [63%] ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-1 |
06:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 2 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอเอสโอ ชเลฟ | 1 - 0 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
00:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [71%] | 1 - 0 | [63%] อีเอส เซทิฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
02:45 | อูแอส กงการ์กโน่ | 2 - 0 | วิลเลฟรองเช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท [67%] | 1 - 1 | [68%] มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:15 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ [60%] | 0 - 1 | [75%] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน จะชนะ | 0-0 |
04:05 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 2 - 0 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
06:10 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 2 - 1 | อากีลาส โดราดาส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 0 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | Strathspey Thistle | 2 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 1 - 2 | นูเบลนเซ่ | 1-0 |
06:30 | คูริโก้ ยูนิโด | 4 - 0 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | เคสลา เอฟเค | 0 - 1 | ซีล่า เอฟเค | 0-1 |
22:00 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [63%] | 1 - 2 | [77%] คาราบัค จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
20:30 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1 - 1 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | ซาบรุคเค่น | 2 - 1 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:10 | Bisha FC [64%] | 1 - 1 | [67%] อัล-นาดห์ฮา จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
22:05 | อัล-อดาลห์ [65%] | 0 - 2 | [68%] อัล-จาบาลีน จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | มัคคาบิ ทามร่า | 6 - 1 | รูบิ ชาปิร่า | 5-1 |
00:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 1 - 1 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | อัจมาน(สำรอง) | 3 - 2 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 1-1 |
20:30 | เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) [52%] | 2 - 3 | [87%] อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
21:45 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)(N) | 1 - 0 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 0-0 |
00:30 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 6 - 0 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 3-0 |
00:30 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 1 - 4 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-1 |
01:30 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1 - 4 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ลีออน(ยู20) | 2 - 1 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
01:30 | เอเอสยูเปน (ยู 21) | 2 - 1 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 1-1 |
01:30 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 3 - 1 | โลมเมิล เอสเค (ยู 21) | 3-1 |
01:30 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 1 - 0 | อันเดอร์เลช(ยู21) | 1-0 |
01:30 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 1 - 1 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 0-1 |
02:00 | Deinze U21 | 1 - 3 | ลีร์เซ(ยู21) | 0-2 |
02:00 | Seraing U21 | 2 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | 1-2 |
02:00 | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) [59%] | 0 - 2 | [79%] เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) จะชนะ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) [87%] | 1 - 4 | [48%] รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 0-0 |
02:00 | เควี เมชิลิน(ยู 21) | 0 - 0 | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | 0-0 |
02:30 | RWD Molenbeek U21 | 0 - 2 | เวสเทอโล(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | จะชนะ โคคแคลิสปอร์ (ยู19) [83%] | 0 - 0 | [54%] โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | จะชนะ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) [91%] | 2 - 0 | [39%] พีเอส ติร่า | 1-0 |
20:30 | จะชนะ บาหลี ยูไนเต็ด(N) [85%] | 2 - 2 | [51%] พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา Libertadores U20 |
||||
03:00 | Newells U20 | 0 - 1 | คลับ กัวรานี่ (ยู 20) | 0-0 |
05:30 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน ยู 20 | 2 - 3 | Orense SC U20 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:00 | อัล เมไซเมีย | 1 - 1 | Al Nasa(QAT) | 0-1 |
22:00 | จะชนะ อัล ชาฮานียา [85%] | 0 - 2 | [46%] รัสเซลล์ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ อัล คูไรติอัต [82%] | 0 - 2 | [59%] อัล มาร์คไฮยา | 0-1 |
22:00 | มูอิเทอร์เอสซี | 2 - 3 | อัล บิดด้า เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ | 1 - 1 | คลิททีโร | 1-0 |
02:45 | โคลชิล ทาวน์ | 0 - 1 | ฮาเลโซเวนทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
19:40 | ดินาโม มินส์ (ยู 19) | 2 - 3 | เบลารุส(ยู 16) | 2-1 |
21:00 | โปแลนด์(ยู 17) | 2 - 2 | นอร์เวย์(ยู17) | 1-0 |
22:00 | เอฟซี มินส์ค (ยู 19) | 0 - 1 | เบลารุส(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกส(ญ) ยู16 | 2 - 0 | เยอรมนี(ญ) ยู16 | 0-0 |
00:00 | นอร์เวย์ (ยู 18) | 0 - 2 | โปรตุเกส (ยู 18) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล | 1 - 2 | เดลี ไดนามอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | เอลมินา ชาร์ค | 2 - 1 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | Molynes United | 0 - 1 | Dunbeholden FC | 0-0 |
03:15 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ [60%] | 0 - 1 | [78%] คาวาเลียร์ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | นีมส์(ยู 19) | 0 - 2 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
01:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | รอ | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
06:15 | คอนฟิแองก้า | 2 - 2 | AD Atletica Gloriense | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่านซูเปอร์คัพ |
||||
20:45 | เพอร์เซโปลิส | 0 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ [49%] | 0 - 1 | [90%] พสุนธรา คิงส์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) | 1 - 4 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 1-2 |
02:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) [50%] | 0 - 5 | [90%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) จะชนะ | 0-1 |
02:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) [61%] | 3 - 0 | [81%] ลิเวอร์พูล (ยู 23) จะชนะ | 1-0 |
02:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) [71%] | 4 - 1 | [72%] แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 0 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 2 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 0 - 0 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 3 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 2-1 |
20:00 | จะชนะ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) [78%] | 1 - 1 | [64%] สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
03:00 | ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) | 2 - 3 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 0-0 |
03:00 | Larne Reserves | 1 - 2 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
05:00 | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด | 1 - 2 | Lobos ULM | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
03:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 2 - 2 | Kilnamanagh AFC | 1-1 |
03:10 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | UCD Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | ปาชูกา(ญ) | 3 - 1 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 3-0 |
06:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 1 - 1 | อัตลาส(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Elite United | 2 - 3 | Falcons FC | 1-3 |
23:10 | Steve Biko | 0 - 2 | Marimoo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
23:15 | ASC Police | 0 - 1 | เอฟซี นูอาดิโบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Cup |
||||
19:00 | เคเอฟ เฟริซาจ | 0 - 2 | KF Llapi | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Capixaba |
||||
06:00 | จะชนะ เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส [75%] | 0 - 0 | [63%] Serra | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
18:00 | จะชนะ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) [77%] | 0 - 2 | [63%] เบเลเนนเซส(ยู 23) | 0-0 |
22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 2 - 1 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:15 | AS Police (Niamey) | 0 - 2 | USGN | 0-2 |