ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
08:10 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(N) | 1 - 3 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:59 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0 - 0 | สตวร์มกราซ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 1 | เซาเปาโล | 1-0 |
02:00 | ซานโตส | 2 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-1 |
04:15 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 1 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2-0 |
06:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 4 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2-1 |
06:30 | ซิเอร่า | 1 - 2 | บรากันติโน้ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | เคเอเอ เกนท์ | 0 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
22:00 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0-1 |
00:15 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0 - 3 | คลับบรูซ | 0-2 |
02:45 | แซงต์ ทรุยด็อง | 3 - 1 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 2 - 1 | ไฟร์บวร์ก | 1-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3 - 1 | ชาลเก้ 04 | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 3 - 0 | ดาร์มสตัดท์ | 0-0 |
19:30 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 3 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-2 |
19:30 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 3 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | แบรสต์ | 1 - 2 | แรนส์ | 1-1 |
21:00 | น็องต์ | 1 - 1 | ล็องส์ | 1-0 |
21:00 | นีซ | 0 - 3 | บอร์กโดซ์ | 0-0 |
21:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 0 | แซงต์ เอเตียน | 1-0 |
22:59 | ลีลล์ | 2 - 1 | แร็งส์ | 0-1 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 0 - 1 | เม็ตซ์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 1 | วิลเลม 2 | 1-0 |
20:30 | วีวีวี เวนโล | 1 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-0 |
20:30 | โกรนิงเก้น | 2 - 2 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-2 |
22:45 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1 - 0 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
18:15 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0 - 0 | เอสซี คัมบูร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0 - 1 | โมไรเรนเซ่ | 0-0 |
00:30 | ซานตาคลารา | 1 - 2 | ฟามาลิเคา | 0-0 |
03:00 | กิล วิเซนเต้ | 0 - 1 | มาริติโม่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:00 | เอฟซี ซิยง | 1 - 1 | ลูกาโน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:00 | มาเธอร์เวลล์ | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ | 0-0 |
20:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 4 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-1 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 2 - 0 | กาลาตาซาราย | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 0-0 |
22:15 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1 - 1 | เลเมีย | 0-0 |
22:15 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0 - 3 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
00:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 1 | พานาธิไนกอส | 0-1 |
02:30 | เออีเค เอเธนส์ | 2 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | นาโปลี | 6 - 0 | ฟิออเรนติน่า | 4-0 |
21:00 | โครโตเน่ | 4 - 1 | เบเนเวนโต้ | 2-0 |
21:00 | ซัสเซาโล่ | 1 - 1 | ปาร์ม่า | 0-1 |
00:00 | อตาลันต้า | 0 - 0 | เจนัว | 0-0 |
02:45 | อินเตอร์ มิลาน | 2 - 0 | ยูเวนตุส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-2 |
23:30 | ลิเวอร์พูล | 0 - 0 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:15 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 0 | คริสตัล พาเลซ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:00 | เปสคารา | 0 - 2 | เครโมเนเซ่ | 0-0 |
03:00 | เอ็มโปลี | 5 - 0 | ซาแลร์นิตาน่า | 4-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | รอ | เมเชเลน | |
17:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 8 - 0 | Gareji Sagarejo | 5-0 |
18:00 | เวเจิล | 3 - 1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-1 |
19:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1-1 |
19:00 | เอฟซี โกเมล | 2 - 1 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-0 |
20:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 4 - 3 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-1 |
20:00 | เอฟซี ซูริค | 1 - 1 | วินเตอร์ทูร์ | 1-0 |
20:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 1 - 3 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 0-2 |
20:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0 - 1 | สตอล เมียเลช | 0-0 |
20:30 | Ferroviario Maputo | 0 - 0 | ยูดี ซองโก้ | 0-0 |
21:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | เลช พอซนาน | 0-2 |
21:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0 - 0 | บัซคา โทโพลา | 0-0 |
21:00 | บัลติก้า | 2 - 0 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1-0 |
21:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 3 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
18:00 | เอสปันญ่อล | 0 - 2 | โอซาซูน่า | 0-2 |
18:00 | มาลาก้า | 1 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-2 |
22:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 3 - 1 | เออิบาร์ | 1-1 |
22:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0 - 2 | เรอัล เบติส | 0-2 |
00:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0 - 2 | บาเลนเซีย | 0-1 |
00:00 | เตเนริเฟ่ | 0 - 1 | บียาร์เรอัล | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:30 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1 - 1 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 1-0 |
21:45 | เซ็บซี่ | 0 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
00:00 | เอฟซีคลินเซนิ | 0 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 0 - 2 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-1 |
22:00 | ไพรบราม | 0 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
00:30 | บานิค ออสตราว่า | 0 - 0 | สปาร์ตาปราก | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:00 | ครูซ อาซูล | 0 - 1 | พูอีบลา | 0-1 |
10:00 | มอนเทอร์เรย์ | 1 - 0 | คลับ อเมริกา | 1-0 |
01:00 | พูมาส ยูนัม | 3 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี C1A |
||||
18:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1 - 1 | ปิอาเชนซา | 0-0 |
18:30 | โอลเบีย | 3 - 2 | กรอสเซโต้ | 2-1 |
18:30 | ปาแลร์โม่ | 1 - 2 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1-0 |
21:00 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0 - 0 | เลชโก้ | 0-0 |
21:00 | โคโม | 1 - 0 | โนวาร่า | 1-0 |
21:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 2 - 0 | ปอนเทเดร่า | 1-0 |
21:00 | โปรเซดโต้ | 1 - 1 | ลิวอร์โน่ | 0-1 |
21:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | 3 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 3-1 |
21:00 | เปรูจา | 3 - 2 | เฟอรัลพิซาโล | 1-1 |
21:00 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0 - 1 | ปาโดวา | 0-1 |
21:00 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1 - 0 | วิส เปซาโร | 0-0 |
21:00 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 1 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
21:00 | คาตาเนีย | 2 - 1 | ฟอกเจีย | 1-1 |
23:30 | คาร์ปิ | 4 - 2 | ราเวนน่า | 0-1 |
23:30 | โมเดน่า | 0 - 1 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-0 |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 3 | แตร์นาน่า | 0-2 |
23:30 | ปากาเนเซ่ | 1 - 3 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1-0 |
23:30 | วิเทอเบเซ่ | 1 - 0 | เตราโม่ | 1-0 |
23:30 | บิสเซลเย 1913 | 0 - 1 | บารี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:15 | เฟยเรนเซ่ | 2 - 0 | ปอร์โต้ บี | 0-0 |
18:45 | อคาเดมีโค วิสุ | 1 - 2 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-1 |
21:00 | อารัวก้า | 0 - 0 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
00:00 | วาร์ซิม | 0 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เออีพี ปาฟอส | 2 - 3 | อโปเอล นิโคเซีย | 1-1 |
23:30 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 1 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:00 | เออร์โกเทลิส | 0 - 1 | ไอโอนิกอส | 0-1 |
19:45 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1 - 1 | สโกดา ซานธี | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0 - 0 | ทอร์ค | 0-0 |
03:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 1 - 1 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-1 |
05:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 2 - 2 | ลา อีคูดัด | 2-0 |
06:05 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2 - 0 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Denmark Division 3B |
||||
19:00 | Ishan Kishan | รอ | Frederikshavn |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1 - 2 | FC Macarthur | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
21:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 0 - 1 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-1 |
21:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 1-1 |
21:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | 0 - 0 | London City Lionesses (w) | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | โคเวนทรี (ญ) | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 1 - 1 | สโมฮา เอสซี | 1-0 |
22:00 | NBE SC(N) | 0 - 0 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | อามาซูลู | 0 - 0 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:30 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 2 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โอมาน ลีก |
||||
20:50 | อัล นาห์ด้า | 0 - 1 | ดูฟาร์ | 0-0 |
22:59 | Salalah | 2 - 1 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 0-1 |
22:59 | อัล ซูวาอี | 1 - 0 | ซาฮัม | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
10:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1 - 1 | ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ปอนเต เปรตา | 2 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 2-0 |
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โคโล โคโล่ | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:10 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่(N) | 2 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1-0 |
03:10 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า(N) | 2 - 2 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
03:10 | กิมนาไซ เมนโดซ่า(N) | 1 - 4 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0-2 |
03:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน(N) | 2 - 1 | วิลล่า ดาลมิเน | 1-0 |
05:10 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส(N) | 2 - 2 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 2-1 |
05:15 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร(N) | 1 - 1 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-1 |
06:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์(N) | 1 - 0 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อียิปต์ คัพ |
||||
19:00 | Sporting Alexandria | 0 - 0 | ฟาร์โค | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 2 - 2 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-1 |
00:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 2 - 1 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0-1 |
04:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 2 - 0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 2-0 |
04:00 | เอดี กรีเชีย | 1 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1 - 2 | Jocoro FC | 1-1 |
04:00 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 3 - 1 | Once Municipal | 1-1 |
04:00 | ซีดี ฟาส | 2 - 2 | ซีดี ซอนโซนาเต | 2-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ซานตา ลูเซีย | 1 - 1 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
00:00 | มาราธอน | 0 - 1 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 3 - 2 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 1-0 |
22:59 | Xota Magna Gurpea Futsal | 2 - 2 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
20:00 | ซาน มาร์คอส | 0 - 0 | นูเบลนเซ่ | 0-0 |
20:00 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 0 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
20:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 3 - 2 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-1 |
20:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1 - 1 | เมไลพิลล่า | 0-1 |
20:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1 - 0 | โคเบรลัว | 0-0 |
20:00 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) | 7 - 1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 3-1 |
20:00 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1 - 0 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1 - 1 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0-1 |
20:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน ซุเปอร์โคปา เดอ เอสพานา |
||||
03:00 | บาร์เซโลน่า(N) | 2 - 2 | แอธเลติก บิลเบา | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | รอ | FK Zbuzany 1953 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 2 - 3 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 0-2 |
14:40 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 1 - 1 | บริสแบน โรว์(ญ) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | เอสเอชบี ดานัง | 1 - 0 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 1-0 |
18:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 1 - 2 | ทัน กวางนินห์ | 1-0 |
19:15 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 1 - 0 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1 - 1 | ตลัซกาลาเอฟซี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 1 - 1 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
22:30 | เซนต์ จูเลีย(N) | 1 - 1 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | Pretoria Callies | 2 - 1 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
20:30 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1 - 1 | Uthongathi FC | 0-0 |
20:30 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0 - 0 | ทีเอส สปอร์ติง | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
06:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 2 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ UAE RL |
||||
19:00 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 1 - 2 | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2 - 1 | เคโน พิลเลร์ส | 2-0 |
22:00 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 0-1 |
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 0 - 0 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 2 - 1 | Akwa Starlets | 1-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1 - 1 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-1 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1 - 0 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 3 - 0 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | Comillas | 0 - 0 | CDFC La Calzada | 0-0 |
17:30 | เอซเตรมาดูรา บี | 4 - 1 | CP Valdivia | 0-0 |
17:30 | Epila CF | 1 - 1 | เอดี อัลมูร์เดวา | 0-0 |
17:30 | เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | 2 - 2 | Atletico Albericia | 0-1 |
17:30 | ซีดี บาสโคเนีย | 0 - 0 | Urduliz FT | 0-0 |
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 1 - 1 | ซีดี คายอน | 0-0 |
17:45 | Grama | 0 - 3 | Cerdanyola del Valles | 0-0 |
18:00 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 3 - 1 | ซีอี เอสปอร์เลส | 2-0 |
18:00 | Castilleja CF | 0 - 1 | CD Pozoblanco | 0-0 |
18:00 | EG El Palmar | 0 - 0 | Atletico Pulpileno | 0-0 |
18:00 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 1 - 0 | CF Campanario | 0-0 |
18:00 | Portmany | 0 - 3 | Ibiza Islas Pitiusas | 0-2 |
18:00 | อคูลัส ซีเอฟ | 10 - 0 | CD Plus Ultra | 5-0 |
18:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 3 - 2 | กัลโลเวรา | 2-1 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 2 - 0 | Ted Contois Feng | 1-0 |
18:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0 - 0 | UP Plasencia | 0-0 |
18:00 | CD Agoncillo | 3 - 0 | CD Villegas | 1-0 |
18:00 | CD Binefar | 0 - 0 | เบลล์บริดเจท | 0-0 |
18:00 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0 - 2 | CD Arnedo | 0-2 |
18:00 | CA Vianes | 0 - 1 | ซีดี วาเรีย | 0-1 |
18:00 | CF Calamocha | 2 - 1 | เอดี ซาบินานิโก้ | 1-1 |
18:00 | CD Cuarte Industrial | 1 - 1 | เบรีย | 0-0 |
18:00 | มันเชโก้ ซิวดัด | 1 - 0 | แมนซานาเรสซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1 - 1 | CE Manresa | 1-1 |
18:00 | ซานแอนดรู | 0 - 2 | UE Vilassar de Mar | 0-0 |
18:00 | Real Titanico Laviana | 1 - 3 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | อูรากา | 0 - 0 | Valdesoto | 0-0 |
18:00 | CE Banyoles | 0 - 0 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 0-0 |
18:00 | กิโรน่า บี | 0 - 1 | ยูอี ฟิกูเรส | 0-1 |
18:00 | Saint Chris | 1 - 1 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 2 - 1 | CD Huetor Tajar | 0-0 |
18:00 | ยูดี มาราเซน่า | 0 - 1 | Poli Almeria | 0-1 |
35 | เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 0 | อัลมาซาน | - |
19:00 | CD Union Puerto | 2 - 1 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 0-0 |
19:00 | เซบีย่า ซี | 1 - 0 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | 1-0 |
21:30 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0 - 2 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0-1 |
21:45 | ซีดี อัลกูไนโน | 1 - 0 | โอโยเนซา | 0-0 |
21:45 | CD Robres | 1 - 1 | อูเตโบ เอฟซี | 0-0 |
21:45 | CD Mosconia | 0 - 1 | ซีดี พราวิอาโน | 0-0 |
21:45 | กอร์โดบา บี | 4 - 2 | ซีดี การีนา | 4-1 |
22:00 | Almagro CF | 0 - 2 | อัลบาเซเต้ 2 | 0-0 |
22:00 | Murchante | 2 - 2 | CD คอร์เตส | 0-2 |
22:00 | ซีเอซิลบอลเนโร | 1 - 0 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-0 |
22:00 | ซีดี คารินเยนา | 0 - 2 | ทามาร์ริตเตอร์ | 0-0 |
22:00 | Aviles Stadium CF | 0 - 1 | ยูซี เซียราส | 0-0 |
22:00 | SD Torina | 0 - 3 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0 - 1 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-0 |
22:00 | วิลลานูว่า ซีเอฟ | 0 - 2 | Barbastro | 0-1 |
22:00 | CD Colunga | 1 - 2 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | เอสดี เบียไซน์ | 3 - 0 | Urgatz | 2-0 |
22:00 | UD Atios | 0 - 0 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-0 |
22:00 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 2 - 0 | CD As Pontes | 0-0 |
22:00 | CF Alondras | 1 - 2 | CD Barco | 0-0 |
22:15 | CCD Alberite | 1 - 2 | Rioja competition | 0-1 |
22:30 | Fontellas | 1 - 0 | Bidzala | 0-0 |
22:30 | CP Calasancio | 1 - 2 | Calahorra B | 0-0 |
22:30 | โพลโวลีน | 2 - 0 | Racing Villalbes | 0-0 |
22:30 | RCP Valverdeno | 2 - 0 | AD Llerenense | 0-0 |
22:30 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0 - 1 | ยูอี แซนท์ส | 0-0 |
22:30 | CD River Ega | 2 - 4 | ซีดี คอแรลลาโน | 0-1 |
22:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1 - 0 | CD Penaranda | 0-0 |
22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 2 | CD Becerril | 0-0 |
22:35 | ซิลวา เอสดี | 2 - 1 | Bergantinos CF | 1-1 |
22:59 | ลา โรด้า ซีเอฟ | รอ | CS Puertollano | |
22:59 | ลาโซลาน่า | รอ | Huracan de Balazote | |
22:59 | Jerez Industrial CF | 2 - 0 | ซีดี เมียยาดาส | 1-0 |
22:59 | โมราโล ซีพี | 0 - 0 | ซีดี โคเรีย | 0-0 |
22:59 | CD Tedeon | 1 - 4 | นาซาร่า | 0-1 |
22:59 | SD Huesca II | 3 - 0 | San Juan de Mozarrifar | 0-0 |
22:59 | กัวดาล | 1 - 2 | SD Lenense | 0-0 |
22:59 | Mazarron CF | 2 - 3 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-2 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 3 - 0 | Barreda Balompie | 1-0 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 0 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0-0 |
22:59 | แตร์ราสซ่า | 2 - 0 | UE Valls | 1-0 |
22:59 | ซีดี ช็อกโก | 3 - 1 | Ribadumia CF | 0-1 |
22:59 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0 - 0 | ซีดี ปอนเทลลัส | 0-0 |
00:00 | Samano | รอ | เอสดี เรวิลลา | |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | รอ | ซีดี เบซานา | |
00:00 | Anaitasuna | รอ | เอสซีดี ดูรานโก้ | |
00:00 | เอสดี ดิวส์โต | รอ | เจดี โซโมร์รอสโตร | |
00:00 | เอสดี เกอร์นิกา | รอ | โทโลซา | |
00:00 | ปาเซ เคอี | รอ | ซีดี อริซนาบาร์รา | |
00:00 | ซีดี ซานตูนซี่ | รอ | ซีดี ลากุล โอแนค | |
00:00 | เซสต้าโอ | รอ | ซานทูซู เอฟซี | |
00:00 | เบโรรีล บูปันซา | รอ | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | |
00:00 | นูมานเซีย 2 | รอ | Colegios Diocesanos | |
00:30 | ซีดี ซารีเนนา | 1 - 5 | SD Borja | 1-2 |
01:00 | CD Buzanada | รอ | ยูดี แอลบาร์ร่า | |
01:00 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | รอ | เตเนริเฟ่ 2 | |
22:59 | Valle de Egues | 3 - 2 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | CD Huarte | 1 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 1 - 3 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 0-2 |
21:00 | Wydad Temara | 0 - 0 | Chabab Ben Guerir | 0-0 |
23:15 | วิดาด เฟส | 0 - 0 | Stade Marocain du Rabat | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 3 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 1-3 |
21:00 | มกับบา เอฟซี | 0 - 0 | เซบบูคเรนเจอร์ | 0-0 |
00:00 | Naxxar Lions | 2 - 0 | โคร์มิ เอฟซี | 1-0 |
01:00 | Vittoriosa Stars | 2 - 2 | มาร์ซา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:59 | ลิเบีย(N) | 0 - 0 | ไนเจอร์ | 0-0 |
02:00 | คองโก-กินชาซา(N) | 1 - 0 | คองโก | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิรัก ลิก |
||||
17:45 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0 - 3 | อัล นาจาฟ | 0-2 |
18:00 | Al-Hudod | 0 - 0 | Al Karkh | 0-0 |
20:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 3 - 0 | อาร์บิล | 0-0 |
22:15 | นาฟิต อัลวาซาต | 0 - 2 | อัล ซอลรา | 0-2 |
00:30 | Al Talaba | 0 - 1 | อัล โชลต้า | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | รอ | เปอเซล่า ลามังกัน | |
15:30 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | รอ | พีเอส ติร่า | |
18:15 | เปอร์ซิบ บันดุง | รอ | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | |
20:30 | เปรซียา จาการ์ตา | รอ | อเรม่า มาลัง |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 7 - 0 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 6-0 |
20:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 2-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0 - 0 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0-0 |
21:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 1 - 1 | อาร์เซน่อล (ญ) | 1-1 |
21:30 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | Universitario de Popayan(N) | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1-1 |
04:00 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1 - 2 | เวลเลดูปา เอฟซี | 1-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0 - 3 | ยูเวนตุส(ญ) | 0-0 |
20:30 | เรส โรมา (ญ) | 3 - 2 | นาโปลี(หญิง) | 2-1 |
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 3 - 1 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
17:00 | Norilsky Nickel Futsal | 1 - 2 | MFK Sinara Ekaterinburg Futsal | 1-1 |
19:00 | ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) | 5 - 5 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 3-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บราซิลเลียร์ |
||||
04:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 0 - 1 | วิลา โนวา | 0-0 |
04:00 | ซานตา ครูซ พีอี | 3 - 1 | บัสควอ เอฟซี | 2-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | จามเชดปูร์ เอฟซี(N) | 1 - 2 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | เอฟซี กัว | 1 - 1 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | ASEC Ndiambour | 1 - 1 | CNEPS Excellence | 0-0 |
22:59 | US Goree | 1 - 1 | Casa Sports Zinguinchor | 1-0 |
22:59 | Mbour | 3 - 2 | พิกินี | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 1 | Legon Cities FC | 1-0 |
22:00 | Ashanti Gold | 0 - 0 | Medeama SC | 0-0 |
22:00 | King Faisal Babes | 1 - 1 | เอลมินา ชาร์ค | 0-1 |
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 1 | Berekum Chelsea | 1-1 |
22:00 | WAFA | 1 - 1 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | Bechem United | 1 - 1 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 1-0 |
01:00 | Accra Hearts of Oak | 2 - 0 | เตชิมันซิตี้ | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | ซีดี โควาดอนก้า | 2 - 0 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1-0 |
18:00 | UD Poblense | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-0 |
18:00 | บาดาโฮซ | 4 - 0 | UD Socuellamos | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 1 | เมริดา เอดี | 0-0 |
18:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 0 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1 - 0 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 0-0 |
18:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0 - 1 | เรอัล มูร์เซีย | 0-1 |
18:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 0 - 1 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
18:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 3 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-1 |
18:00 | เอร์กูเลส | 0 - 0 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0-0 |
18:00 | Ibiza Eivissa | 1 - 0 | ยูดี เลบานเต้ บี | 1-0 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 2 - 3 | Atzeneta UE | 0-1 |
18:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 3 - 1 | บาร์เซโลน่า บี | 3-1 |
18:00 | เออี พรัท | 0 - 0 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0-0 |
22:30 | กาลาฮอร์รา | 1 - 0 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:30 | โอซาซูน่า บี | 3 - 1 | เอสดี ทาราซอนนา | 2-1 |
22:30 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 2 - 2 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2-1 |
22:30 | ยูอี โอลอต | 2 - 2 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1-1 |
22:30 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 1-0 |
22:59 | ซีดี อิซาร่า | 0 - 4 | UD Mutilve | 0-2 |
22:59 | เอสดี โลโกรเนส | 3 - 0 | ซีดี เอโบร | 2-0 |
22:59 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 1 - 1 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0 - 0 | อัลเจซีราส | 0-0 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 1 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
22:59 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2 - 0 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 2-0 |
22:59 | ปอนเตเบดรา | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-1 |
00:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 0 - 2 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-1 |
00:30 | เรอัล เบติส 2 | 1 - 0 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | น็องซี่(ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) | |
20:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | รอ | โอแซร์ (ยู 19) | |
20:00 | Bourg Pronnas U19 | รอ | เม็ตซ์(ยู 19) | |
20:00 | โซโชซ์(ยู 19) | รอ | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | |
20:00 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | รอ | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | |
20:00 | Torcy U.S(U19) | รอ | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | |
20:00 | น็องต์(ยู 19) | รอ | อาวรองเช่(U19) | |
20:00 | เลอ ม็องส์(ยู19) | รอ | แก็งก็อง(ยู 19) | |
20:00 | ลาวาล(ยู 19) | รอ | ชาโตรูซ์(ยู 19) | |
20:00 | แรนส์(ยู 19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
20:00 | Concarneau U19 | รอ | บอร์กโดซ์(ยู 19) | |
20:00 | USSA Vertou ยู19 | รอ | เมริกนาเคส ยู19 | |
21:00 | เอเวรอซ์(ยู19) | รอ | ดร็องซี(ยู 19) | |
21:00 | Feignies U19 | รอ | ล็องส์(ยู 19) | |
21:00 | Montfermeil U19 | รอ | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | |
21:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | ลีลล์(ยู 19) | |
21:00 | ก็อง(ยู 19) | รอ | St Pryve St Hilaire U19 | |
21:00 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | รอ | อาเมียงส์(ยู 19) | |
21:00 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
21:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | Istres U19 | |
21:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | รอ | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | |
21:00 | นีมส์(ยู 19) | รอ | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | |
21:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | นีซ (ยู 19) | |
21:00 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
21:00 | Pieve di Lota U19 | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
21:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | รอ | ตูลูส (ยู 19) |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
21:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 2 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | St. Maur Lusi | รอ | ล็องส์ บี | |
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2 - 3 | โครัม เอฟเค | 2-0 |
17:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1 - 1 | โคแคลิสปอร์ | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | Kozan BLD.SPOR | 0 - 0 | ซิลิวริสปอร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
22:59 | ฟีลเคียร์(ญ) | รอ | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | |
23:30 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 2 - 0 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ไอซ์แลนด์แชมป์ B |
||||
00:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0 - 2 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 2 - 1 | เคซีบี | 1-1 |
19:00 | Bidico | 1 - 2 | วาซิโต้ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | 0 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0 - 2 | อิตูไซย์โง | 0-1 |
03:10 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 2 - 0 | เบรัสเตกี | 0-0 |
03:10 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0 - 2 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0-2 |
03:10 | คลับ ลูจัน | 2 - 1 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1-1 |
03:10 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 2 - 2 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 1-1 |
03:10 | Leandro N Alem | 2 - 4 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Hadiya Hossana | 0 - 1 | Fasil Kenema | 0-0 |
19:00 | อดามา ซิตี้ | 0 - 1 | Welkite Ketema | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
0 | Benfica Lubango | 0 - 0 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | - |
0 | Santa Rita FC | 0 - 0 | Recreativo Caala | - |
0 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 0 - 0 | Santa Rita FC | - |
0 | Benfica Lubango | 0 - 0 | Recreativo Caala | - |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
11:00 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | 2 - 3 | Kitakyushu Futsal | 1-2 |
15:00 | Peace Does Machida Futsal | 5 - 4 | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล | 5-3 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:00 | Alianza FC San Salvador U20 | 7 - 2 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 3-0 |
01:00 | CD Aguila Reserves | 3 - 1 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | 2-1 |
01:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) | 1 - 0 | CD Chalatenango Reserves | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | บลู อีเกิ้ลส์ | 0 - 0 | แรด ไลอ้อน เอฟซี | 0-0 |
19:30 | ชิทิพายูไนเต็ด | 3 - 2 | Moyale Barracks | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | รูเปล บูม | รอ | URS Lixhe-Lanaye | |
21:00 | ฟราน โบเรียนส์ | รอ | Patro Eisden | |
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | รอ | Royal Knokke | |
21:00 | Sint-Eloois-Winkel | รอ | เคเอสเค ไฮสท์ | |
21:00 | เควีเค ไทอ์เนน | รอ | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว |
ตารางบอลพรุ่งนี้ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | อารามบัคเคเอส | 0 - 3 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | Nkana FC | 1 - 2 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-1 |
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | 1 - 1 | Young Green Eagles | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 0 - 1 | General VelAsquez | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
02:30 | Puerto Golfito | 4 - 1 | FC Aserri | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:10 | อาร์เจนติโน เพนาโรล | 3 - 1 | General Paz Junlors | 2-1 |
04:00 | San Martin El Banado | 0 - 2 | ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม | 0-0 |
04:30 | ราซิ่งโอลาบาร์รีอา | 0 - 2 | Liniers Bahia Blanca | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
08:00 | Deportivo Cafessa | 0 - 2 | อินเทล พาจา | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 4 - 0 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 2-0 |
19:00 | Las Majoreras (w) | 1 - 1 | CD Julio Suarez (w) | 1-1 |
22:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 10 - 1 | CF Palleja (w) | 5-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | USD Latte Dolce | 0 - 1 | เอเอสดี ลานุเซอิ | 0-1 |
20:30 | เอเอสดี แคนนาร่า | 2 - 1 | Sangiovannese | 2-0 |
20:30 | ASD Manzanese | 4 - 4 | ASD San Giorgio-Sedico | 2-0 |
20:30 | ASD Pro Livorno | 2 - 1 | ปราโต้ | 0-0 |
20:30 | Correggese Calcio | 4 - 0 | US Corticella | 1-0 |
20:30 | Derthona | 1 - 2 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-1 |
20:30 | เมซโซลาร่า | 1 - 2 | Bagnolese | 1-0 |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 1 - 2 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1-0 |
20:30 | Real Forte Querceta | 0 - 0 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | จีเลียโนว่า | 0 - 1 | เอพริลเลีย | 0-0 |
20:30 | Recanatese | 1 - 1 | Castelfidardo | 0-0 |
20:30 | SC Caronnese | 5 - 3 | เลคนาโน | 2-1 |
20:30 | สแกนดิคซิ | 0 - 0 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0-0 |
20:30 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 1 - 4 | US Fiorenzuola | 0-1 |
20:30 | Sona | 1 - 1 | สแกนโซรอสซิเอต | 1-1 |
20:30 | Team Nuova Florida | 2 - 2 | ลาติน่า | 2-0 |
20:30 | ทริเทียม | 1 - 2 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0-0 |
20:30 | ยูเอส เอดลิเซ | 0 - 1 | Union Feltre Asd | 0-1 |
20:30 | ASD Cartigliano | 1 - 1 | เบลลูโน | 0-0 |
20:30 | กัสซีโน | 1 - 1 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 | 1-1 |
20:30 | กาวอร์ราโน | 1 - 1 | เอเอสออสเตียแมร์ | 0-0 |
20:30 | Real Calepina FC | 2 - 4 | เซเรกโน่ | 2-1 |
20:30 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 0 - 1 | กอซซาโน่ | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ สเปน Segunda Women |
||||
18:00 | โอเบียโด โมเดอร์โน(หญิง) | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) | 1-1 |
19:00 | CD Juan Grande (w) | 0 - 1 | CD Pozoalbense (w) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:15 | ดักลาส เฮก | 2 - 1 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1-1 |
03:30 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 1 - 0 | Deportivo Camioneros | 1-0 |
04:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 3 - 3 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 2-0 |
05:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 1 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
06:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 3 - 3 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 1-2 |
06:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2 - 1 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | ซาคาร์เวนเนส | 1 - 1 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 0-0 |
19:45 | Salgueiros | 1 - 3 | กอนโดมาร์ | 0-1 |
22:00 | อกัวดา | 1 - 0 | CCDR Vila Cortez | 0-0 |
22:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 2 - 1 | มูรา | 2-0 |
22:00 | อมาดอร่า | 2 - 1 | GD Fontinhas | 0-1 |
22:00 | โลวเรส | 2 - 3 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-1 |
22:00 | อมารันเต | 4 - 0 | เปดราสรูบราส | 3-0 |
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 0 - 0 | S. Joao Ver | 0-0 |
22:00 | Aljustrelense | 1 - 1 | Juventude de Evora | 0-1 |
22:00 | มาร์ ติโน | 2 - 1 | Tirsense | 1-0 |
22:00 | Lourinhanense | 0 - 4 | อัลแวร์กา | 0-1 |
22:00 | มอนตาเรเกร | 2 - 1 | ซัล กาดาส | 0-0 |
22:00 | GRAP | 0 - 4 | Marinhense | 0-1 |
22:00 | Belenenses B | 0 - 2 | Oriental Dragon | 0-2 |
22:00 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 1 - 1 | Alcains | 0-0 |
22:00 | Brito SC | 0 - 0 | Rio Ave B | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 3 - 2 | โอเรียนทัล ลิสเบา | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Burundi League |
||||
20:00 | วิทาโล | 0 - 1 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1 - 0 | Bumamuru | 0-0 |
20:00 | Olympique Star | 0 - 1 | Royal Muramvya FC | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 2 - 1 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 1-0 |
02:00 | มิราสโซล | 4 - 0 | อัลโต พีไอ | 4-0 |
03:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 3 - 0 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Portugal Women Cup |
||||
17:45 | มาริติโม่(ญ) | 0 - 2 | บราก้า(ญ) | 0-0 |
22:00 | CA Ouriense (w) | 1 - 0 | SF Damaiense (w) | 0-0 |
22:00 | Gil Vicente FC (w) | 3 - 1 | ยูอาร์ คาดิมา(ญ) | 2-1 |
22:00 | เอสโตริล(ญ) | 1 - 0 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0-0 |
22:00 | Fiaes SC (w) | 0 - 0 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูอีบลา(ญ) | 0 - 3 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Spain Youth League |
||||
18:00 | เอดี เนอเวียน (ยู19) | 3 - 2 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 1-1 |
18:00 | Calasanz U19 | 0 - 4 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 0-3 |
18:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 0 - 1 | ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) | 0-0 |
18:00 | ลูโก(ยู 19) | 0 - 1 | อูราล ซีเอฟ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ยูดี ซานตามาร์ตา(ยู19) | 0 - 4 | Cultural Leonesa U19 | 0-4 |
18:00 | ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) | 3 - 1 | Valvanera CD U19 | 2-0 |
18:00 | อัลโบรายา(ยู 19) | 1 - 1 | บียารีล (ยู 19) | 1-0 |
18:15 | ED Val Minor Nigran U19 | 4 - 0 | CD Choco U19 | 2-0 |
18:30 | CD Castellon U19 | 2 - 3 | ยูดี อัลซีรา(ยู 19) | 1-1 |
22:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | 1 - 1 | Patacona CF U19 | 1-0 |
22:30 | Atletico Sanluqueno U19 | 1 - 2 | คาดิส (ยู 19) | 0-2 |
22:59 | CF Damm U19 | 6 - 2 | Penya Arrabal U19 | 3-1 |
23:30 | Castilleja CF U19 | 0 - 1 | เซบีย่า (ยู 19) | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Gambia GFA League |
||||
22:59 | GAMTEL | 1 - 3 | บีเค มิลาน | 0-2 |
22:59 | Brikama United | 1 - 1 | Wallidan | 1-0 |
22:59 | Gambia Ports Authority | 1 - 1 | Banjul United | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Cyprus Women Division 1 |
||||
16:00 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 5 - 1 | Ermis Apollon (w) | 3-0 |
16:00 | AEL Champions (W) | 0 - 4 | Nea Salamis Famagusta (w) | 0-4 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Mauritania Division 1 |
||||
22:59 | AS Garde Nationale | 0 - 1 | JAHE | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Senegal Ligue 2 |
||||
22:59 | Renaissance Dakar | 1 - 1 | Keur Madior | 1-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
00:00 | คลับ ออโรร่า เอฟซีเอฟ (ญ) | 0 - 2 | Club Deportivo Xela (w) | 0-2 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ India Punjab Super League |
||||
14:00 | SGHS FA | 0 - 0 | Dalbir Football Academy | 0-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD Marte Soyapango | 3 - 1 | AD Destroyer FC | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Brazil Copa Fares Lopes |
||||
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 3 - 0 | คัวคาเอีย ซีอี | 0-0 |
01:30 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 4 - 0 | Pacajus | 3-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ El Salvador Liga Feminina |
||||
04:00 | Atletico Marte (w) | 0 - 6 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 0-1 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Italian Youth League B |
||||
17:00 | เลชเช่(ยู20) | 2 - 0 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 1-0 |
ตารางบอลพรุ่งนี้ Nicaragua Segunda Division |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 2 - 2 | HYH Export Sebaco FC | 1-1 |
04:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 4 - 1 | Atletico Somotillo | 1-0 |