โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
02:30 | จะชนะ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ [79%] | 2 - 0 | [56%] ลานุส | 2-0 |
02:30 | จะชนะ คลับ อัตเลตีโก ติเกร [76%] | 0 - 0 | [59%] แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
05:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 0 | ริเวอร์เพลท | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:30 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 1 - 0 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0-0 |
06:35 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [72%] | 1 - 2 | [67%] นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
06:35 | จะชนะ โตรอนโต้ เอฟซี [78%] | 2 - 2 | [64%] นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1-1 |
โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | สโต๊ค ซิตี้ [67%] | 2 - 2 | [68%] มิดเดิลสโบรห์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
02:00 | เร้ดดิ้ง | 3 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1-0 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด [81%] | 2 - 1 | [56%] ซันเดอร์แลนด์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
13:30 | จะชนะ คาฟร์ กาซิม [79%] | 0 - 3 | [59%] ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-2 |
15:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 1 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 1-1 |
16:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 3 - 4 | ฟูเอนลาบราดา | 2-2 |
19:00 | จะชนะ บูร์โกส เปอเมซาส [77%] | 1 - 3 | [60%] อลาเบส 2 | 1-2 |
21:45 | Franciacorta | 0 - 2 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-1 |
22:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0 - 4 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
22:15 | โอเบียโด โมเดอร์โน(หญิง) | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) | 0-0 |
22:15 | รีล โอเวียโด (ญ) | รอ | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | |
22:30 | เบลลินโซนา | 2 - 1 | ทีม ทีชีโน (ยู 21) | 0-1 |
22:30 | กอนโดมาร์ | 0 - 2 | มาร์ ติโน | 0-1 |
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) [64%] | 1 - 2 | [76%] เออิบาร์ (ญ) จะชนะ | 0-1 |
22:59 | FK Radnicki Novi Belgrad | 1 - 4 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-1 |
22:59 | ดีฌง(ญ)(N) | 1 - 0 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 1-0 |
00:00 | CD Galapagar | 0 - 1 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
00:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี(N) | 0 - 2 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-2 |
00:00 | ซานแอนดรู | 2 - 0 | แตร์ราสซ่า | 1-0 |
00:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1 - 1 | เอร์กูเลส | 0-0 |
00:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 0 | CD Galapagar | 0-0 |
00:15 | เอสดี ดิวส์โต | 0 - 0 | เซสต้าโอ | 0-0 |
00:16 | Quintanar Del Rey | 2 - 0 | อัลบาเซเต้ 2 | 2-0 |
00:30 | กาลาฮอร์รา | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0-0 |
00:30 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล [55%] | 0 - 7 | [89%] โคโลญจน์ (เยาวชน) จะชนะ | 0-6 |
00:30 | จะชนะ เตรูเอล [75%] | 1 - 0 | [61%] บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1-0 |
01:00 | จะชนะ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) [82%] | 1 - 2 | [57%] เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-1 |
01:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0 - 0 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-0 |
01:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี [62%] | 1 - 0 | [79%] กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า จะชนะ | 0-0 |
01:00 | ซีดี เอล อีจิโด | 2 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 2-0 |
01:00 | จะชนะ ซาโมรา ซีเอฟ [73%] | 2 - 0 | [62%] ซีดี โคเรีย | 0-0 |
01:00 | อัลเจซีราส | 1 - 1 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-0 |
01:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 1 - 2 | Tokyo Verdy (W) | 0-1 |
01:00 | ซีดี เตรรา [71%] | 0 - 0 | [67%] คาดิส 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:20 | CD Plus Ultra [57%] | 1 - 2 | [85%] ฟิวดัส เด มุลเซีย จะชนะ | 1-0 |
01:30 | คาเซเรโน่ | 1 - 1 | บาดาโฮซ | 0-1 |
01:30 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0 - 3 | ปอนเตเบดรา | 0-1 |
01:35 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 0 - 1 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-1 |
02:00 | CD Pozoblanco | 1 - 2 | คอร์โดบ้า | 1-0 |
03:10 | คิลเมส | 1 - 0 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-0 |
04:00 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 2 - 1 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-0 |
05:20 | Quilmes (W) [71%] | 4 - 2 | [71%] Argentino Quilmes (W) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | จะชนะ เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว [75%] | 0 - 2 | [62%] เฉิงตู ซินเฉิง | 0-1 |
18:30 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง [60%] | 0 - 3 | [78%] อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ จะชนะ | 0-1 |
18:30 | เหมยโชวเคอเจีย | 2 - 1 | กว่างโจว ซิตี้ | 0-1 |
18:30 | หวูฮั่น เอฟซี [62%] | 1 - 4 | [77%] ปักกิ่ง กั๋วอัน จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | เสฉวน(N) | 0 - 3 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 0-1 |
15:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 0 - 0 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-0 |
18:30 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 2 - 1 | ซูโจว ดองวู | 2-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | ฮามคาม | 0 - 0 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 0-0 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | คาราบัค | 0 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
02:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 3 - 2 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-2 |
02:00 | ดินาโม เคียฟ(N) | 0 - 2 | เบนฟิก้า | 0-2 |
โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | Bzenec | 1 - 1 | TJ Tatran Bohunice | 1-1 |
22:00 | Bohumin | 0 - 3 | ฮลูชิน | 0-2 |
22:00 | Kozlovice | 2 - 2 | ฟรีเดค-มิสตัค | 2-0 |
22:00 | FK Union Cheb | 2 - 3 | Marianske Lazne | 1-1 |
22:00 | วิทโควิซ | 2 - 4 | โอโตรโควิซ | 0-1 |
22:00 | บีเนโซว | 0 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-1 |
22:00 | SK Libcany | 3 - 2 | SK Cesky Brod | 1-1 |
22:00 | Sokol Tasovice | 3 - 3 | Sardice | 0-2 |
22:00 | เอสเอสเค บิโลเวก | 2 - 6 | ทริเน็ค | 2-4 |
22:00 | Zdirec nad Doubravou | 1 - 1 | เอสเค ลิเซน | 1-1 |
22:00 | Novy Jicin [42%] | 0 - 2 | [92%] สลาเวีย โครเมอร์ริซ จะชนะ | 0-0 |
22:00 | Banik Most | 2 - 1 | แอดมิร่า ปราฮา | 0-0 |
22:00 | Libisany | 5 - 1 | เลโตฮราด์ | 1-1 |
22:00 | โดบอร์ไวน์ | 1 - 5 | อัสติ นาดลาเบม | 0-4 |
22:00 | จิสครา โดแมซลิซ | 1 - 1 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1-1 |
22:00 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 3 - 2 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 2-1 |
22:00 | Novy Bydzov | 1 - 2 | เอฟเค พรีเปเร่ | 1-1 |
22:00 | Klatovy | 1 - 5 | ไพรบราม | 0-3 |
22:00 | SK Otava Katovice | 1 - 3 | Preddie J | 0-1 |
22:00 | โซคอล โบรซานี่ | 1 - 3 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 |
22:00 | Spartak Sobeslav | 3 - 0 | เอฟซี ปิเซ็ค | 1-0 |
22:00 | Tatran Vsechovice | 2 - 0 | วาลาชเก เมซิริชี | 1-0 |
22:00 | Dalnice Sperice | 0 - 4 | สโลแวน โรซิค | 0-0 |
22:00 | Velke Hamry | 2 - 4 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-2 |
22:00 | Sumperk | 0 - 1 | ยูนิโก้ | 0-0 |
22:10 | เอฟเค โคมูตอฟ | 4 - 1 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 3-0 |
22:15 | Zdar nad Sazavou | 2 - 4 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 2-3 |
22:30 | Povltava FA | 0 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-0 |
22:30 | SK Ujezd Praha 4 | 2 - 2 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0-1 |
22:30 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 3 - 1 | เวลเก เมซิริคิ | 2-0 |
22:59 | FC Rokycany | 0 - 0 | แคลดโน่ | 0-0 |
22:59 | SK Kosmonosy [46%] | 0 - 3 | [92%] วิคตอเรีย ซิซคอฟ จะชนะ | 0-1 |
22:59 | SK Hrebec | 1 - 3 | เอสเค ซาปี้ | 0-1 |
22:59 | Ceska Lipa | 3 - 4 | เบนาทกี้ นาด จิเซรัว | 0-3 |
22:59 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 2 - 0 | โลโค ทาวิน | 1-0 |
22:59 | FK Pencin Turnov | 1 - 5 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-5 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ฮิลลิร็อด | 2 - 1 | เฟรเดอริเซีย | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เวเจิล [87%] | 6 - 0 | [50%] นาเอสเวด | 4-0 |
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | โคลูบารา | 1 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | จะชนะ พูอีบลา [72%] | 2 - 2 | [63%] เนกาซ่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:45 | จะชนะ โซลิฮัลล์ มอร์ [85%] | 1 - 1 | [52%] ยอร์ค ซิตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ |
||||
18:30 | FK Temp Barnaul | 2 - 1 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1-0 |
19:00 | เอฟเค โคลอมนา | 1 - 0 | ซาเทิร์นมอสโก | 1-0 |
21:00 | FC Yessentuki | 0 - 3 | FK Ivanovskoye | 0-0 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 3 - 0 | ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ | 1-0 |
22:30 | Drots Moscow FC [54%] | 3 - 0 | [88%] เชอตาโนโว มอสโก จะชนะ | 0-0 |
22:59 | Nefis Kazan | 0 - 1 | FK Khimik-Avgust | 0-0 |
22:59 | Elektron VN | 2 - 0 | Karelia Petrozavadovsk | 1-0 |
23:30 | FK Sakhalinets [84%] | 1 - 0 | [87%] Balashikha | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1 - 2 | อมาดอร่า | 0-2 |
โปรแกรมบอล บราซิล คัพ |
||||
06:00 | จะชนะ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [82%] | 2 - 2 | [54%] ฟอร์ตาเลซ่า | 0-2 |
โปรแกรมบอล โรมาเนีย คัพ |
||||
21:30 | Progresul Somcuta Mare | 1 - 12 | CSM Satu Mare | 0-5 |
21:30 | พาสคานี | 1 - 2 | สเตนต้า มิรอสราว่า | 1-1 |
21:30 | ACS Somuz Falticeni | 2 - 1 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 0-1 |
21:30 | อเวนทัล เรกฮิน [63%] | 1 - 2 | [76%] กลอเรีย บิสตริต้า จะชนะ | 0-0 |
21:30 | CSM Oltenita | 0 - 1 | แอลเนียเต้ โมเดลู | 0-0 |
21:30 | Real Bradu | 0 - 1 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 0-1 |
21:30 | เอฟซี อเรียสูล ทรูดา | 0 - 9 | ACS Viitorul Cluj | 0-4 |
21:30 | เอสซี บาเกา [70%] | 0 - 0 | [72%] FC Dinamo Bacau | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:30 | ACS Kids Tampa Brasov [54%] | 0 - 0 | [86%] ACS KSE Targu Secuiesc จะชนะ | 0-0 |
21:30 | จะชนะ ACSO Filiasi [82%] | 3 - 1 | [55%] ACS Vedita Colonesti MS | 2-1 |
21:30 | สปอร์ติ้ง ลิสติ | 0 - 2 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 0-1 |
21:30 | CSO Plopeni | 0 - 1 | CS Blejoi | 0-1 |
21:30 | เอสอาร์ บราซอฟ | 4 - 0 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 2-0 |
21:45 | Progresul Ezeris | 1 - 1 | AFC Vointa Lupac | 1-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา [65%] | 0 - 0 | [69%] เวนท์ฟอเรท โกฟุ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เอนพ์พี | 0 - 1 | ทาลา เอล เจช | 0-1 |
02:00 | El Sharqia Dokhan | 0 - 0 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก |
||||
21:25 | จะชนะ อัล ซาดด์(N) [90%] | 3 - 2 | [48%] อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2-2 |
23:35 | อัล ชามาล(N) [72%] | 2 - 1 | [68%] อัล การาฟา | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | จะชนะ ซาราวักยูไนเต็ด [71%] | 0 - 0 | [66%] เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0-0 |
20:00 | เคดะห์ | 1 - 1 | ซาบาห์ | 1-0 |
20:00 | จะชนะ เซลังกอร์ พีบี [74%] | 0 - 2 | [64%] ตรังกานู | 0-2 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | จะชนะ ทรูโร ซิตี้ [81%] | 1 - 1 | [57%] พูล ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3 - 1 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 1-1 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | เกรย์ส แอธเลติก | 2 - 0 | มัลดอนทิปทรี | 1-0 |
01:45 | Southall FC | 1 - 2 | Uxbridge | 0-2 |
โปรแกรมบอล AFC คัพ |
||||
17:30 | เอฟเค คูจานด์ | 0 - 4 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-3 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:30 | เอฟเค เวเลซ | 1 - 1 | FK Igman Konjic | 1-1 |
22:30 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 3 - 0 | Posusje | 1-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 4 - 2 | วาปรัส ปาร์นู | 2-1 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | คริคูม่า | 2 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล FIFA U-20 Women |
||||
09:00 | ออสเตรเลีย (ญ) ยู20(N) | 0 - 3 | สเปน (ญ) ยู 20 | 0-2 |
09:00 | บราซิล(ญ) ยู20 | 5 - 0 | คอสตาริกา (ญ) ยู 20 | 1-0 |
06:00 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20(N) | 1 - 3 | ญี่ปุ่น (ญ) ยู20 | 0-0 |
06:00 | จะชนะ เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20(N) [93%] | 4 - 1 | [47%] กานา ( ญ ) ยู 20 | 1-0 |
โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 2 - 0 | เอฟเค สโกเปีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | โอเรโบร (ยู 21) | 7 - 1 | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | 4-1 |
19:00 | บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) | 3 - 0 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) | 1-0 |
21:55 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 1 - 1 | ออสเตอร์(ยู 21) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
00:00 | Saffle SK (W) | 0 - 4 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 0-2 |
00:00 | Farjestadens GOIF (w) | 0 - 3 | Vaxjo (w) | 0-2 |
00:15 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 3 - 3 | Ifo Bromolla IF (w) | 2-2 |
00:30 | โกเธนเบิร์ก ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 4 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-0 |
01:00 | Sollentuna FK (W) | 7 - 0 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 4-0 |
โปรแกรมบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 3 - 0 | Association Sportive Venus | 2-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | จะชนะ คิงสโตเนียน [80%] | 2 - 2 | [62%] วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1-2 |
01:45 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 2 - 2 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1 - 1 | นซี ลูนาวิค | 1-1 |
01:00 | Skala Itrottarfelag [40%] | 1 - 3 | [95%] ไวกิงเกอร์ โกตู จะชนะ | 0-3 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | โมลเด้ (ยู 19) | 3 - 1 | ไวกิ้งส์(ยู 19) | 2-0 |
19:00 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 2 - 3 | เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) | 2-0 |
19:00 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) | 5 - 0 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 3-0 |
22:00 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 1 - 0 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ชองจู จิคจิ | 0 - 1 | เชนันซิตี้ | 0-0 |
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
06:00 | จะชนะ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [72%] | 0 - 1 | [63%] ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า | 5 - 0 | เอฟซี อินโฟเนต | 2-0 |
22:59 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | รอ | (JK Laaneranna | |
00:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 6 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 3-0 |
โปรแกรมบอล อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 2 - 1 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ |
||||
04:00 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 4 - 2 | คูริโก้ ยูนิโด | 1-0 |
05:00 | นูเบลนเซ่ | 2 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ปัคตากอร์ | 1 - 1 | Olympic FK Tashkent | 0-0 |
22:00 | จะชนะ นาซาฟ การ์ชิ [80%] | 0 - 0 | [57%] โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | มอนเตอร์เรย์ บี | 1 - 2 | เวนาโดส เอฟซี | 1-1 |
05:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:15 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0 - 1 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-0 |
21:00 | โตลูกา(ยู 20) [72%] | 2 - 0 | [70%] มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
00:00 | จะชนะ ปาชูก้า(ยู20) [75%] | 0 - 0 | [64%] คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | จะชนะ OConnor Knights [76%] | 0 - 1 | [67%] แคนเบอรา โอลิมปิก | 0-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | จะชนะ เพนินซูล่า เพาเวอร์ [84%] | 1 - 2 | [57%] โลแกน ไลท์นิ่ง | 1-1 |
16:30 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) | 1 - 3 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค [62%] | 3 - 3 | [79%] ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค จะชนะ | 1-1 |
01:00 | แมกนิ | 1 - 2 | KF Fjallabyggdar | 1-1 |
01:00 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0 - 0 | ไออาร์ เรกยะวิก | 0-0 |
01:15 | วอลซันกูร์ | 2 - 1 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 1-0 |
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 1 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 1-1 |
02:15 | Fjardabyggd Leiknir | 0 - 5 | HotturHuginn | 0-3 |
โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19 |
||||
19:00 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) [69%] | 2 - 5 | [75%] เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) จะชนะ | 2-4 |
22:00 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) | 6 - 3 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 4-1 |
22:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) [52%] | 3 - 1 | [85%] ดอมซาเล่ (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | จะชนะ เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) [85%] | 1 - 0 | [52%] เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | NK Nafta 1903 U19 | 5 - 1 | Brinje Grosuplje U19 | 2-1 |
23:30 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
01:00 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 1 - 1 | Torrejon CF | 1-0 |
โปรแกรมบอล ENG SD1 |
||||
01:45 | เอฟซี โรมาเนีย | 1 - 1 | บาร์ตัน โรเวอร์ | 1-1 |
01:45 | Tavistock AFC | 1 - 0 | พอลตัน โรเวอร์ | 0-0 |
01:45 | Exmouth Town | 1 - 0 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0-0 |
02:00 | Biggleswade FC | 2 - 1 | Waltham Abbey | 0-1 |
โปรแกรมบอล ENG UD1 |
||||
01:45 | Grimsby Borough | 1 - 2 | คาร์เทน ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | เคมบริดจ์ ซิตี้ | 0 - 0 | Spalding United | 0-0 |
โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | จะชนะ กวางจู เอฟซี [84%] | 1 - 1 | [51%] ชุนนัมดรากอนส์ | 0-0 |
17:00 | กยองนัม เอฟซี [68%] | 2 - 1 | [73%] แทจอน ซิติเซน | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:30 | Chungnam Asan | 0 - 1 | กิมโป เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
01:00 | จะชนะ อาร์เซน่อล (ยู 21) [84%] | 2 - 1 | [56%] สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 2-1 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | เมลเบิร์น ซิตี้(N) | 1 - 2 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-2 |
16:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) [54%] | 1 - 1 | [85%] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
16:30 | จะชนะ โอคไลจ์ แคนนอนส์ [90%] | 3 - 3 | [49%] บริสแบน ซิตี้ | 2-1 |
16:30 | อาวอนดาเล่ เอฟซี(N) | 1 - 1 | บริสแบน โรว์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล BRA SPC |
||||
05:00 | โอเอสเต้ | 1 - 1 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
16:00 | ญี่ปุ่น(ยู19) | 5 - 0 | เวียดนาม (ยู19) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1 - 4 | ไพน์ฮิลส์ | 0-2 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | Ibrachina Youth | 0 - 1 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
21:00 | ตอบาเต้ ( ญ ) [48%] | 0 - 2 | [93%] แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | Fram/Ulfarnir U19 | 2 - 2 | Valur KH Hlidarendi U19 | 1-0 |
01:20 | Keflavik U19 | 3 - 2 | Afturelding Hviti U19 | 0-1 |
01:30 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 6 - 1 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 4-0 |
03:00 | Fylkir/Ellidi U19 [69%] | 0 - 0 | [81%] HK YmirU19 จะชนะ | 0-0 |
โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20 |
||||
18:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 3 - 0 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | Chacaritas SC | 0 - 0 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 0-0 |
โปรแกรมบอล NOR D4 |
||||
01:00 | นาร์โด เอฟเค | 1 - 1 | โรเซนบอร์ก บี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:59 | จะชนะ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค [90%] | 4 - 1 | [49%] ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 2-1 |
23:30 | จะชนะ ฮาเวลเซ่ [86%] | 1 - 1 | [53%] เบรเมอร์ เอสวี | 0-0 |
23:30 | บีเอสวี เรห์เด้น | 1 - 1 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1-1 |
23:30 | ซังค์ เพาลี 2 [66%] | 3 - 1 | [74%] เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล จะชนะ | 2-1 |
23:30 | Phonix Lubeck [69%] | 0 - 1 | [71%] FC Teutonia 05 | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
23:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 1 - 3 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 1-1 |
00:00 | TuS Blau-Weiss Lohne | 1 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 1-1 |
00:30 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 4 - 0 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 3-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | คาพา | 3 - 1 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:00 | อูซี่ | 0 - 0 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | วาร์มโบลเอฟซี | 0 - 4 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 0-3 |
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | จะชนะ ยาดานาบอน เอฟซี [77%] | 2 - 0 | [66%] เมียวดี เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | Tensung FC | 3 - 1 | Paro Rinpung FC | 1-0 |
โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
22:30 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 3 - 0 | ลาลุซ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 0 - 7 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-0 |
01:45 | Sion Swifts (w) | 3 - 1 | ลิสเบิร์น(ญ) | 0-0 |
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 0 - 1 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) | 0-1 |
โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League |
||||
16:30 | Calcutta Customs | 2 - 2 | อารยัน | 0-0 |
16:40 | Peerless SC | 0 - 1 | Southern Samity | 0-0 |
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 3 - 1 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 1-0 |
08:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 3 - 1 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1-0 |
06:15 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | รอ | อาราเบ้ ยูนิโด้ |
โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:30 | FC Wilmersdorf | 4 - 1 | FC Stern Marienfelde | 3-1 |
00:40 | Turkspor Dortmund | 0 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 0-1 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | พีเค-37 [55%] | 1 - 1 | [86%] Kuopion Elo จะชนะ | 1-1 |
22:30 | ซาวยู | 4 - 2 | ริ ปา | 1-1 |
22:59 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | 0 - 2 | AC Barca | 0-2 |
00:00 | จะชนะ วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส [86%] | 0 - 2 | [54%] ซันดอม ไอเอฟ | 0-0 |
00:15 | GrIFK Reservi | 1 - 2 | EPS Reservi | 0-2 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
14:00 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 2 - 2 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 0-1 |
โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:00 | โอทรานท์ | 0 - 0 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-0 |
22:00 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 0 | เซลิท | 0-0 |
00:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 3 - 0 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 3-0 |
00:00 | FK Mladost DG | 2 - 1 | เอฟเคเซต้า | 1-0 |
01:00 | เอฟเค เบราเน | 0 - 1 | เอฟเค การ์เบจ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | จะชนะ รูเปล บูม [79%] | 1 - 2 | [59%] นิโนเวอ | 1-0 |
01:00 | เดสเซล สปอร์ต [71%] | 0 - 4 | [68%] Royal Knokke | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
01:00 | Gent B | 2 - 2 | URS Lixhe-Lanaye | 1-2 |
01:00 | KFC Mandel United | 0 - 8 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 0-3 |
01:00 | Sint-Eloois-Winkel | 2 - 1 | เคเอสเค ไฮสท์ | 1-0 |
01:00 | Charleroi B | 2 - 2 | เควีเค ไทอ์เนน | 0-0 |
01:00 | ฟราน โบเรียนส์ | 2 - 0 | Antwerp B | 1-0 |
01:00 | Leuven B | 1 - 0 | Hoogstraten VV | 0-0 |
01:00 | La Louviere | 2 - 1 | Patro Eisden | 1-0 |
01:00 | Thes Sport | 1 - 1 | แอฟเซ ลีแอช | 0-1 |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | Unia Swarzedz [62%] | 1 - 2 | [79%] โปกอน เซซิน 2 จะชนะ | 1-0 |
22:00 | LKS Lodz II | 1 - 2 | Unia Skierniewice | 0-0 |
22:00 | Warta Sieradz [71%] | 2 - 3 | [68%] พิลิแกน โลวิส | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 2 - 2 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 1-1 |
22:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 [56%] | 0 - 2 | [84%] Rekord Bielsko-Biala จะชนะ | 0-1 |
22:00 | สเตล บิเซค [66%] | 1 - 4 | [75%] Rakow Czestochowa 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-4 |
22:00 | Cracovia II | 3 - 0 | วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 1-0 |
22:00 | Unia Tarnow [52%] | 0 - 2 | [84%] สเตล สตาโลว่า โวล่า จะชนะ | 0-1 |
22:00 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ [74%] | 0 - 4 | [66%] จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:00 | Concordia Elblag | 2 - 4 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 0-3 |
22:00 | Wisloka Debica | 0 - 1 | Podlasie Biala Podlaska | 0-0 |
22:00 | จะชนะ KS Wieczysta Krakow [94%] | 4 - 1 | [40%] Sokol Sieniawa | 3-0 |
22:00 | Carina Gubin | 1 - 4 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 0-3 |
22:00 | Mlawianka Mlawa | 4 - 3 | โซกอล ออสโตรดา | 0-2 |
22:00 | บอลเทค จีเนีย | 0 - 1 | KP Starogard Gdanski | 0-1 |
22:00 | Pilica Bialobrzegi | 1 - 1 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 0-1 |
22:00 | Lechia Zielona Gora | 2 - 1 | Chrobry Glogow II | 1-0 |
22:00 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 0 - 4 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 0-1 |
22:00 | Swit Skolwin | 1 - 1 | Gedania Gdansk | 0-0 |
22:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 3 - 0 | เออซุส วอร์ซอ | 2-0 |
22:00 | Gawin Sleza Wroclaw | 4 - 5 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 0-1 |
22:00 | Jarota Jarocin | 1 - 1 | Unia Janikowo | 0-1 |
22:00 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ [70%] | 2 - 3 | [70%] Gornik II Zabrze | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
22:00 | Avia Swidnik | 0 - 0 | LKS Lagow | 0-0 |
22:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ | 2 - 1 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 1-0 |
22:00 | Czarni Polaniec | 1 - 2 | Podhale Nowy Targ | 0-0 |
22:30 | Unia Solec Kujawski [45%] | 0 - 4 | [93%] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ จะชนะ | 0-3 |
22:59 | MKS Wladyslawowo | 2 - 0 | Jaguar Gdansk | 1-0 |
22:59 | โปโลเนีย ไบตอม | 0 - 1 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 0-1 |
22:59 | จะชนะ Polonia Nysa [75%] | 2 - 1 | [64%] LKS Goczalkowice Zdroj | 0-1 |
22:59 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ | 0 - 1 | Warta Gorzów Wielkopolski | 0-1 |
00:00 | Bron Radom | 1 - 0 | Blonianka Blonie | 1-0 |
00:00 | Stolem Gniewino | 1 - 2 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 1-0 |
โปรแกรมบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
17:00 | St Marys SC Jaffna | 1 - 1 | คริสตัล พาเลซ เอสซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
00:45 | จะชนะ เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) [77%] | 1 - 2 | [66%] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) | 1-2 |
โปรแกรมบอล Australia Northern NSW Division 1 |
||||
17:00 | Kahibah FC | 0 - 0 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
23:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น [51%] | 0 - 1 | [89%] สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส จะชนะ | 0-1 |
23:30 | SV Oberachern | 2 - 2 | Goppinger SV | 1-1 |
23:30 | FV Ravensburg | 0 - 1 | Rielasingen Arlen | 0-1 |
23:30 | ATSV Mutschelbach | 5 - 0 | FV Offenburg | 1-0 |
00:00 | จะชนะ ฟอร์ซไฮม์ [84%] | 2 - 4 | [59%] เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 1-2 |
00:00 | จะชนะ น็อตตินเก้น [89%] | 3 - 1 | [51%] ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 0-0 |
00:30 | Engers | 2 - 0 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 0-0 |
01:00 | เคเอสวี บาวนาทาล | 0 - 0 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฮังการี NB III |
||||
16:00 | Kelen SC | 1 - 1 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 0-0 |
16:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1 - 2 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 0-1 |
22:30 | Zsambeki SK | 1 - 4 | III. เครูเลติ ทียูอี | 0-2 |
22:30 | PEAC FC | 0 - 0 | เอฟซี ดาบาส | 0-0 |
22:30 | จะชนะ RCO Agde [80%] | 1 - 2 | [61%] คาโปสวาร์ | 0-1 |
22:30 | เวซสเพรม เอฟซี | 1 - 0 | บุดดาออร์ส เอสซี | 0-0 |
22:30 | BSS Monor | 0 - 2 | โฮดเมเซอวาชาร์เฮ | 0-1 |
22:30 | จะชนะ UFC Nagykanizsa [81%] | 5 - 1 | [59%] Csornai SE | 3-0 |
22:30 | โมริ เซ | 1 - 5 | ทาทาบันย่า | 1-4 |
22:30 | กีร์มอต เอฟซี 2 | 2 - 2 | Balatonfuredi FC | 2-1 |
22:30 | DEAC | 0 - 1 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 0-1 |
22:30 | จะชนะ Hajduszoboszlo SE [84%] | 4 - 0 | [52%] เดเบรเซน วีเอสซี 2 | 1-0 |
22:30 | ปาคซิ เซ 2 | 4 - 2 | Kecskemeti TE II | 4-1 |
22:30 | เซกรัล | 1 - 2 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 0-0 |
22:30 | จะชนะ BKV Elore [87%] | 0 - 1 | [52%] Karcag SE | 0-1 |
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค ครูปา | 3 - 1 | เอฟเคสวิเจซด้า | 3-1 |
22:00 | FK Tekstilac | 0 - 2 | Rudar Prijedor | 0-0 |
22:00 | จะชนะ Laktasi [50%] | 4 - 0 | [85%] Sloboda Novi Grad | 2-0 |
22:00 | Famos Vojkovici | 1 - 0 | Drina Zvornik | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | Artsul RJ [75%] | 0 - 0 | [66%] Barra da Tijuca จะชนะ | 0-0 |
01:00 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0 - 1 | Serra Macaense | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อเมริกาโน่ อาร์เจ [89%] | 2 - 1 | [44%] ซีอีเอซี/อรารูอามา | 0-1 |
01:00 | จะชนะ แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ [75%] | 0 - 1 | [56%] Perolas Negras | 0-1 |
01:00 | กอนกาเลนส์ | 2 - 1 | เซา กอนซาโล | 2-0 |
01:00 | อเมริกา อาร์เจ [61%] | 0 - 3 | [79%] Paduano RJ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 2 - 0 | เซเรส / อาร์เจ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 3 - 3 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
16:00 | แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ | 0 - 3 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 0-1 |
โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | Vejgaard B | 3 - 0 | FC Djursland | 1-0 |
23:30 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 1 - 1 | Aarhus Fremad 2 | 0-0 |
23:30 | Ledoje Smorum Fodbold [61%] | 0 - 1 | [81%] บีเค อวาลต้า จะชนะ | 0-1 |
23:30 | Herstedoster [63%] | 2 - 2 | [79%] บี 1908 จะชนะ | 0-1 |
23:30 | Valle Brooklyn | 0 - 3 | อัลเรโรด เอฟเค | 0-1 |
23:30 | เกรฟ | 3 - 3 | ฮอลเบค | 2-1 |
23:30 | คเจลเลอรูบ | 0 - 3 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 0-2 |
23:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ [59%] | 3 - 2 | [82%] บรอนชอยจ์ จะชนะ | 2-1 |
23:30 | Otterup | 2 - 3 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 1-2 |
23:30 | จะชนะ AaB 2 [77%] | 3 - 0 | [64%] นอร์เรสซันด์บี | 1-0 |
23:30 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 2 - 4 | มาเรียไลน์ | 0-2 |
23:30 | จะชนะ บี 73 สลาเกลเซ่ [79%] | 4 - 0 | [61%] นาเอสเวด ไอเอฟ 2 | 2-0 |
23:30 | Tarnby FF | 2 - 1 | จีวีไอ | 0-0 |
23:30 | Brabrand 2 | 1 - 1 | ริงโคบิง | 1-0 |
23:30 | วาลเด้ [61%] | 1 - 0 | [78%] Hedensted จะชนะ | 0-0 |
00:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2 - 1 | Frederikssund IK | 0-0 |
00:30 | สจอร์ด | 2 - 0 | KFUM | 2-0 |
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | จะชนะ คอสเทล ยูนิออน [73%] | 1 - 0 | [59%] เคเอ็มซี เอฟซี | 1-0 |
20:00 | Dodoma Jiji FC [71%] | 1 - 3 | [57%] มเบยา ซิตี้ จะชนะ/เสมอ | 1-2 |
22:15 | ซิมบ้า | 3 - 0 | Geita Gold | 1-0 |
00:15 | อาซาม เอฟซี | 2 - 1 | Kagera Sugar | 1-1 |
โปรแกรมบอล อินเดีย Durand คัพ |
||||
16:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี [50%] | 1 - 2 | [94%] เบงกาลูรู จะชนะ | 0-1 |
19:00 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด [65%] | 0 - 6 | [76%] เดลี ไดนามอส จะชนะ | 0-3 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) [80%] | 1 - 1 | [57%] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) [63%] | 0 - 1 | [73%] ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) จะชนะ | 0-1 |
22:15 | จะชนะ แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) [73%] | 2 - 0 | [63%] ติเกร (สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) [71%] | รอ | [68%] ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 |
01:00 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 3 - 2 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
05:30 | Aparecida GO [52%] | 0 - 0 | [85%] Cerrado EC จะชนะ | 0-0 |
โปรแกรมบอล Bolivia Nacional B |
||||
02:00 | Wilstermann Cooperativa | 2 - 0 | Deportivo Ju Va | 2-0 |
โปรแกรมบอล CONCACAF League |
||||
09:00 | แปซิฟิก เอฟซี [68%] | 0 - 1 | [68%] เฮเรดิอาโน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
โปรแกรมบอล Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
20:30 | อิสทิโล ดูชานบี | 0 - 1 | CSKA Pamir Dushanbe | 0-0 |
โปรแกรมบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
21:00 | Audax RJ U20 | 3 - 0 | บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) | 2-0 |
01:00 | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 0 | Sao Goncalo/Niteroi U20 | 0-0 |
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) | 3 - 0 | บองซูเซสโซ่ (ยู 20) | 1-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:00 | Barra dos Coqueiros SE [61%] | 0 - 3 | [83%] Socorrense SE จะชนะ | 0-0 |
01:05 | Dorense SE | 1 - 0 | AA Guarany | 0-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
20:00 | โคอิมบรา อีซี (ยู 20) | 2 - 0 | Athletic Club MG U20 | 0-0 |
20:00 | อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) [66%] | 1 - 0 | [72%] บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | Santarritense U20 | 0 - 3 | Betim FC U20 | 0-1 |
โปรแกรมบอล Grenada Premier Division |
||||
06:25 | Queens Park Rangers (GRD) | 4 - 2 | Sab Spartans Sports Club | 1-0 |
โปรแกรมบอล Canadian Premier League |
||||
06:05 | Atletico Ottawa | 3 - 2 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1-0 |
โปรแกรมบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Greater Tomorrow FC | 2 - 1 | Immigration FC | 1-0 |
โปรแกรมบอล South Africa League Women |
||||
20:00 | First Touch Academy (w) | 0 - 2 | Richmond (w) | 0-0 |
00:00 | จะชนะ JVW FC (w) [84%] | 3 - 1 | [59%] Ma Indies FC (w) | 1-1 |
โปรแกรมบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:30 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 2 - 0 | Guarani de Juazeiro U20 | 2-0 |
23:30 | จะชนะ FC Atlético Cearense U20 [81%] | 1 - 2 | [59%] Calouros do Ar U20 | 1-1 |
01:40 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 2 - 0 | Anjos do Ceu FC U20 | 0-0 |
โปรแกรมบอล USA Independent League |
||||
06:10 | เอเอสซี ซาน ดิเอโก | 2 - 1 | Maryland Bobcats FC | 1-1 |
โปรแกรมบอล Colombia Regional League |
||||
23:10 | Independiente Sabaneta [59%] | 1 - 4 | [81%] E.D.P IND. Medellin จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
23:45 | จะชนะ เยอร์การ์เด้น [85%] | 3 - 0 | [50%] อโปเอล นิโคเซีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล Australia NPL Queensland U23 |
||||
16:30 | Gold Coast United U23 | 10 - 1 | Brisbane City U23 | 2-1 |
16:30 | Brisbane Strikers U23 | 1 - 3 | Rochedale Rovers U23 | 0-3 |
โปรแกรมบอล Argentina Regional League |
||||
02:15 | Independiente de Villa Obrera | 0 - 0 | San Lorenzo Ullum | 0-0 |
02:20 | Atletico Marquesado | 2 - 1 | CD Carpinteria | 1-0 |
02:20 | Juventud Unida Pocitos | 2 - 1 | Sportivo Rivadavia San Juan | 0-0 |
โปรแกรมบอล NSW Premier W-League |
||||
17:00 | จะชนะ อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) [73%] | 1 - 2 | [69%] แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 1-0 |
โปรแกรมบอล CECAFA Women’s Champions League |
||||
18:00 | Simba Queens (w) | 2 - 0 | She Corporate (w) | 1-0 |
โปรแกรมบอล Germany Verbandsliga |
||||
22:59 | SV Waldhof Mannheim II | 4 - 0 | สปีลเบิร์ก | 3-0 |
22:59 | เวย์น | 1 - 3 | Germania Friedrichstal | 1-1 |
00:30 | SpVgg Neu-Isenburg | 2 - 2 | FFV Sportfreunde 04 | 2-1 |
01:00 | จะชนะ Hanauer SC 1960 [85%] | 2 - 2 | [53%] SC Dortelweil | 2-1 |
โปรแกรมบอล India Delhi Senior Division |
||||
15:00 | Sudeva Delhi | 0 - 1 | อุตตรันชัลเอฟซี | 0-1 |
โปรแกรมบอล Nicaragua Liga de Ascenso |
||||
00:00 | ชินันเดกาเอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี เอสเตลี | 1-0 |
04:00 | Aguilas de Leon | 0 - 0 | San Judas | 0-0 |
โปรแกรมบอล USA MLS Next Pro League |
||||
06:05 | Orlando City B | 5 - 2 | โรเชสเตอร์ เรกกิ้ง ไรห์นอส | 1-1 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Carioca Serie A2 |
||||
01:00 | โอลาเรีย | 2 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 1-0 |
โปรแกรมบอล โกปา อุรุกวัย |
||||
23:45 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 1 | Mar de Fondo | 0-0 |