โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 4 - 4 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 3-3 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี [72%] | 1 - 2 | [67%] โคลัมบัส ครูว์ | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 2 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 2-0 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 3 - 1 | เอฟซี บราชอฟ | 1-0 |
15:00 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1 - 2 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-0 |
15:00 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1 - 2 | KP Calisia Kalisz | 1-1 |
15:30 | จะชนะ ซิกม่า โอโลมุช [88%] | 2 - 3 | [53%] ไวสคอป | 1-1 |
16:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 3 - 1 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1-0 |
16:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 1 - 0 | ดอร์โรจี เอฟซี | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เทปลิเซ่ [80%] | 2 - 3 | [61%] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 |
17:00 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 2 | คาราบัค | 0-2 |
17:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 3 - 1 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 2-1 |
17:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 2 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
17:00 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 2 - 0 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1-0 |
18:00 | ลาร์นเอฟซี | 2 - 0 | เดอะ นิว เซนต์ส | 1-0 |
18:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0 - 2 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-1 |
20:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-2 |
20:30 | คลับบรูซ | 1 - 1 | ลีแอร์ส | 0-1 |
21:00 | MSK Puchov | 2 - 3 | ทริเน็ค | 1-1 |
21:00 | จะชนะ สปาร์ตัก มอสโก [90%] | 3 - 2 | [43%] บัลติก้า | 3-0 |
21:00 | จะชนะ ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [83%] | 3 - 1 | [55%] อคาเดมี่ ปานเดฟ | 1-0 |
21:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 2 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 2-0 |
21:00 | ดินาโม เดรสเดน | 0 - 1 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-1 |
21:10 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1 - 2 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-1 |
21:30 | ควีนส์ ปาร์ค [42%] | 1 - 3 | [92%] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ จะชนะ | 0-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 2 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 1-0 |
22:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 2 - 1 | อัล มาร์คไฮยา | 1-1 |
22:00 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 3 - 0 | รุช ซอร์ซอฟ | 1-0 |
22:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 2 - 1 | ไพรบราม | 0-0 |
22:00 | วาซาส | 3 - 0 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 2-0 |
22:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 0 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 0-0 |
22:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 1 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-0 |
22:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 1 - 3 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0-1 |
22:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0 - 0 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-0 |
22:00 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 1 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-0 |
22:00 | โกลนิค เลชน่า | 1 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 0-0 |
22:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1-1 |
22:00 | บานิค ออสตราว่า | 1 - 1 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-0 |
22:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 5 - 4 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 3-0 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 5 - 2 | ลาฟนิทซ์ | 2-0 |
22:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 6 - 0 | FC Sfintul Gheorghe | 3-0 |
22:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 4 - 2 | อัล ชามาล | 1-0 |
22:30 | ซังค์ พอลเท่น | 3 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 2-2 |
22:30 | สเตด โลซาน อูชชี | 1 - 2 | เซอร์เวตต์ | 0-1 |
22:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [74%] | 1 - 0 | [68%] ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:30 | ฮัมบูร์ก | 2 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1-1 |
22:45 | จะชนะ โบเตฟ วราตซา [90%] | 0 - 1 | [47%] สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0 |
22:59 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1-1 |
22:59 | ลูกาโน่(ยู21) | 1 - 6 | เบลลินโซนา | 1-4 |
22:59 | RCO Agde | 0 - 4 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-1 |
22:59 | เอฟเค ซาราเยโว | 1 - 1 | บัซคา โทโพลา | 0-1 |
22:59 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 5 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 3-0 |
22:59 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 2 - 2 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 1-1 |
22:59 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1 - 3 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-2 |
22:59 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 4 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1-1 |
22:59 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1 - 1 | ชาเลอร์รัว | 0-1 |
22:59 | TuS Makkabi Berlin | 0 - 7 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-4 |
22:59 | เดริต้า จิลาน | 3 - 1 | Vlazrimi Struga | 2-0 |
22:59 | สลาโว วีเซลัด | 0 - 1 | ทาทราน ปรีซอฟ | 0-0 |
22:59 | สลาเวีย ปราก | 1 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-1 |
22:59 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2 - 0 | อารัว | 2-0 |
22:59 | เอ็นดี กอริก้า | 0 - 0 | ทาบอร์เซซานา | 0-0 |
22:59 | จะชนะ โมนาโก [87%] | 1 - 1 | [52%] เซนต์ กัลเลน | 1-0 |
23:30 | คาราบัค | 1 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-1 |
23:30 | มาริบอร์ | 1 - 1 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-1 |
23:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 3 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 2-0 |
23:35 | เอฟซี มอนไฮม์ [44%] | 1 - 1 | [97%] เฟาเอฟแอล โบคุ่ม จะชนะ | 1-1 |
23:45 | อีเวอร์ดอน | 1 - 2 | เอฟซี ซิยง | 0-2 |
00:00 | Fc Remscheid | 0 - 7 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-2 |
00:00 | FC Deisenhofen [50%] | 1 - 1 | [86%] เอฟซี ไพพินส์รีด จะชนะ | 0-0 |
00:00 | ทีเอสวี บุชบัช | 5 - 3 | VFB Hallbergmoos | 0-1 |
00:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 11 - 0 | เอฟซี อีเซอร์โลห์น | 4-0 |
00:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-1 |
00:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0 - 4 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
00:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 2 - 2 | MTV Wolfenbuttel | 1-2 |
00:00 | TuS Bersenbruck | 0 - 4 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-2 |
00:00 | Wuppertaler | 5 - 1 | TUS Bovinghausen 04 | 2-0 |
00:05 | Fc Remscheid | 0 - 7 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-2 |
00:30 | Svelta Melsele [31%] | 2 - 5 | [97%] วาสแลนด์ บีเวเรน จะชนะ | 0-1 |
01:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 2 - 0 | FK Igman Konjic | 1-0 |
01:00 | ลัวซานนี สปอร์ท [56%] | 2 - 0 | [85%] ดินาโม เคียฟ จะชนะ | 2-0 |
01:30 | Clachnacuddin | 0 - 10 | อินเวอร์เนสส์ | 0-6 |
01:45 | เรธโรเวอร์ส | 1 - 2 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
05:15 | ฟลูมิเนนเซ่ ดิ เฟียร่า บีเอ | 1 - 0 | Flamengo de Guanambi | 0-0 |
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) | 1 - 1 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0-1 |
16:00 | จะชนะ เหมยโชวเคอเจีย(N) [77%] | 4 - 1 | [60%] ชางโจว ไลออนส์ | 2-0 |
16:30 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 2 - 3 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 2-1 |
18:30 | จะชนะ ชางชุน ย่าไท่(N) [75%] | 1 - 1 | [62%] เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-1 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 0 - 0 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
15:00 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 0 - 0 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | เบียเซ่น | 1 - 2 | ซานเดฟยอร์ด | 0-1 |
22:59 | โมสส์ | 0 - 3 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-1 |
22:59 | โซต้า | 0 - 1 | เฮาเกซุนด์ | 0-0 |
22:59 | ไอสโวล์ด TF | 1 - 4 | โมลด์ | 1-1 |
22:59 | Gjovik Lyn | 0 - 7 | สตาเบ็ค | 0-3 |
22:59 | กเจลแซส | 3 - 3 | สคีด ออสโล | 2-1 |
22:59 | จะชนะ ลีลล์สตรอม [79%] | 1 - 0 | [60%] อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-0 |
01:15 | วาเลเรนก้า | 0 - 1 | โบโด กลิมท์ | 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ |
||||
00:00 | Husqvarna | 4 - 2 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 2-1 |
00:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 3 - 1 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2-1 |
00:30 | อูลเลเรดส์ | 2 - 2 | ออนซาล่า บีเค | 1-0 |
01:00 | Jarfalla | 1 - 3 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-2 |
โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0 - 3 | พัลไมรัส | 0-0 |
05:15 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 1 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:00 | ปานามา(ยู20)(N) [56%] | 1 - 2 | [83%] ฮอนดูรัส (ยู 20) จะชนะ | 1-1 |
06:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20) | 1 - 0 | จาไมกา(ยู 20) | 1-0 |
โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | Lion City Sailors | 5 - 1 | ยัง ไลอ้อนส์ | 3-0 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
22:30 | เอฟซี ฮาก้า | 2 - 2 | คูพีเอส | 1-1 |
22:59 | พีเค-35 วานตา [55%] | 2 - 2 | [81%] เฮดไอเอฟเค จะชนะ | 0-2 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | บาเต้ โบริซอฟ | 4 - 0 | ซลูตัสค์ | 2-0 |
00:00 | เอฟซี โกเมล | 1 - 0 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 1-0 |
โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1 - 2 | ซิเอร่า | 1-0 |
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | จะชนะ พีระมิดส์ เอฟซี [85%] | 1 - 0 | [46%] เอนพ์พี | 0-0 |
02:30 | สโมฮา เอสซี | 3 - 2 | เอล อาห์ลี | 2-0 |
โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ตรังกานู | 0 - 0 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เอ็มซีโอ อุจดา | 2 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 2-0 |
00:00 | คลับ แซลมี | 2 - 3 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
00:00 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1 - 1 | แมคฮาร์บ | 0-1 |
00:00 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2 - 1 | เฟร์ ราเบท | 1-1 |
00:00 | เอฟยูเอส ราบัท | 0 - 2 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-1 |
00:00 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 1-0 |
02:30 | คัวริบก้า | 1 - 4 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0-2 |
02:30 | จะชนะ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน [76%] | 3 - 1 | [57%] SCCM Chabab Mohamedia | 1-1 |
โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:30 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 6 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 2-1 |
23:30 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 2 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 1 | คริคูม่า | 1-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1 - 0 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 0-0 |
โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:55 | จะชนะ ซาน อันโตนิโอ [87%] | 2 - 1 | [49%] ทัลซ่า รัฟเนค | 0-1 |
06:35 | จะชนะ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ [87%] | 3 - 4 | [49%] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 1-3 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 3 - 0 | FK Aksu | 2-0 |
โปรแกรมบอล เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 3 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 2-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 3 - 2 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 3-1 |
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1 - 1 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-1 |
17:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0 - 3 | เอฟซี โซล | 0-1 |
โปรแกรมบอล USA โอเพ่น คัพ |
||||
06:00 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 4 - 1 | ดีลา กอริ | 1-0 |
21:00 | เอฟซี กากรา [66%] | 3 - 3 | [72%] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 4 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 3-0 |
โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:30 | เคไอ แคร๊กสวิก | 4 - 2 | นซี ลูนาวิค | 1-1 |
01:00 | Skala Itrottarfelag | 5 - 0 | AB Argir | 2-0 |
โปรแกรมบอล Malaysia President Cup |
||||
15:45 | กลันตัน(ยู 21) | 1 - 2 | เคดาห์ (ยู 21) | 1-1 |
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 1 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-1 |
22:00 | ปัคตากอร์ | 2 - 3 | บุนยอดกอร์ | 1-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | Club Chivas Tapatio | 3 - 1 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1-1 |
โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ อดิไลเด้ โอลิมปิค [81%] | 3 - 1 | [60%] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1-1 |
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก |
||||
21:00 | Al Sinaah | 1 - 1 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
21:00 | Al Diwaniya | 1 - 1 | อัล โชลต้า | 1-1 |
21:00 | จะชนะ Al Qasim Sport Club [71%] | 1 - 1 | [62%] นาฟิต อัลวาซาต | 1-0 |
21:00 | Al Talaba | 2 - 2 | แบกแดด | 1-1 |
โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | Yassy Turkistan | 2 - 1 | เซตีซู | 1-1 |
20:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 2 - 0 | Zhenis | 2-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 6 - 0 | KF Fjallabyggdar | 3-0 |
01:30 | วอลซันกูร์ | 3 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 2-1 |
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 0 - 1 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0-1 |
02:15 | Fjardabyggd Leiknir | 2 - 0 | แมกนิ | 0-0 |
02:15 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 3 - 4 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 3-3 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
02:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | รอ | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | |
04:05 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 0 | ฟลานเดรีย | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 0 - 2 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0-0 |
02:15 | กรินดาวิค (ญ) | 0 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
02:15 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 1 - 1 | Tindastoll Neisti Women | 0-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
08:15 | โคลัมเบีย(ญ) ยู20 | 3 - 0 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 | 3-0 |
09:00 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 2 - 0 | โคลัมเบีย(ญ) | 1-0 |
17:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | 3 - 3 | เอสโตเนีย(ยู17) | 2-1 |
20:30 | โปแลนด์(ญ) | 1 - 3 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 1-0 |
21:30 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 0 - 1 | ลัตเวีย(ยู 17) | 0-1 |
22:59 | เดนมาร์ก(ญ) | 1 - 2 | นอร์เวย์(ญ) | 1-1 |
01:00 | บอตสวานา ( ญ ) | 1 - 1 | โตโก(ญ) | 0-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 7 - 0 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 2 - 0 | CA Guacuano U20 | 1-0 |
01:00 | RB Bragantino Youth | 2 - 1 | Itapirense Youth | 1-0 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 7 - 0 | Jabaquara SP U20 | 4-0 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 3 - 0 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1 - 1 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 2 - 0 | Joseense SP Youth | 1-0 |
01:00 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 4 - 1 | เซา การ์ลูส (เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | จะชนะ อเมริกา เอสพี (เยาวชน) [82%] | 0 - 1 | [57%] โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 4 - 0 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 1 - 0 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | EC Uniao Suzano SP Youth | 0 - 0 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | GD Saocarlense Youth | 2 - 1 | CA Taquaritinga SP U20 | 0-0 |
01:00 | Ibrachina Youth | 3 - 0 | Colorado Caieiras SP Youth | 1-0 |
01:00 | จะชนะ อิทัวโน่ (เยาวชน) [93%] | 3 - 1 | [41%] Salto SP Youth | 0-0 |
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 0 - 0 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 2 - 1 | Mauaense SP Youth | 0-0 |
01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 1 - 2 | อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) | 0-1 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 0 - 0 | เปาลิสต้า(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | Santacruzense U20 | 0 - 0 | Andradina SP Youth | 0-0 |
01:00 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | SKA Brasil Youth | 0-0 |
01:00 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 1 - 3 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 1 - 0 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | Vocem SP Youth | 0 - 2 | Aracatuba SP Youth | 0-0 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 2 - 0 | เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) | 1-0 |
01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) | 2 - 1 | โมจิ มิริม(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 3 - 1 | Comercial Tiete SP Youth | 0-0 |
01:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0 - 0 | โนโรเอสเต้(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) [92%] | 3 - 0 | [65%] CA Metropolitano U20 | 1-0 |
01:00 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) | 0 - 7 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1 - 1 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 7 - 0 | Catanduva/SP Youth | 4-0 |
01:00 | ออสโต้(เยาวชน) | 6 - 0 | Sharjah SP Youth | 1-0 |
01:05 | Monte Azul SP (Youth) | 1 - 1 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
03:00 | Fram/Ulfarnir U19 | 1 - 1 | Fjolnir/Vaengir II U19 | 0-0 |
โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
05:00 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 1 - 1 | ฮาร์เบอร์วิว | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | อีพีเอส เอสโป | 0 - 2 | ซัลปา | 0-0 |
22:30 | วันตา | 1 - 0 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 1-0 |
22:59 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 1 - 1 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | Sifhalla | 1 - 5 | Lidkopings FK | 1-1 |
01:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2 - 0 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 2-0 |
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | Ispe FC [59%] | 3 - 1 | [80%] ยะไข่ยูไนเต็ด จะชนะ | 1-1 |
โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | เลค แมคควอรี | 2 - 5 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-1 |
16:00 | จะชนะ เมทแลนด์ [75%] | 1 - 3 | [66%] แลมบ์ตัน จาร์วิส | 0-0 |
16:30 | วาเลนไทน์ | 0 - 2 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 0-2 |
โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | Central Florida Panthers | 3 - 2 | ไมอามี่ ยูไนเต็ด | 0-2 |
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 3 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา | 1-0 |
06:40 | แอครอน | 0 - 8 | เอสซี คลีฟแลนด์ | 0-4 |
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | Terton FC | 1 - 2 | BFF Academy U19 | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ทาคิน | 1 - 6 | RTC FC | 0-3 |
โปรแกรมบอล FFSA SLR |
||||
15:45 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 2 - 3 | อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 2-1 |
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
09:00 | ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) | 1 - 0 | มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) | 1-0 |
06:00 | WFC Charlotte (w) | 0 - 4 | Charlotte Lady Eagles(w) | 0-1 |
07:00 | ดัลลัส (ญ) | 2 - 3 | DFeeters Kicks SC (W) | 2-2 |
โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:59 | CO Korhogo | 1 - 3 | AF Amadou Diallo Djekanou | 0-0 |
00:00 | ES Bafing | 1 - 2 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | 0-1 |
02:30 | SOL FC Abobo | 3 - 3 | Racing d'Abidjan | 1-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | Tervarit-j | 2 - 2 | HauPa | 2-2 |
22:59 | RPS Lions | 2 - 5 | STPS | 1-1 |
22:59 | จะชนะ จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด [81%] | 2 - 0 | [65%] พีเค-37 | 1-0 |
23:30 | เอฟซี คุไซซิ | 1 - 4 | จาพีเอส/47 | 1-2 |
00:15 | GrIFK Reservi | 4 - 1 | BK-46 Karis Karjaa | 1-0 |
โปรแกรมบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
14:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 1 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 2-0 |
โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Silver Strikers | 4 - 1 | ทีเอ็น สตาร์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 1 - 4 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-3 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาซานตาเฟคัพ |
||||
07:00 | CA Pujato | รอ | Huracan De Chabas |
โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | Unia Solec Kujawski | 2 - 1 | WKP Wloclavia Wloclawek | 1-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 2 - 3 | แอธโลน ทาว์น(ยู 19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล Australia Northern NSW Division 1 |
||||
17:00 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 0 - 4 | Singleton Strikers FC | 0-3 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | อลาฟอสส์ | 1 - 3 | กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ | 0-0 |
03:00 | Berserkir Midas | 1 - 1 | KF Hafnir | 0-0 |
03:00 | Smari 2020 | 0 - 3 | ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ | 0-1 |
03:00 | โคเบนฮอน | 2 - 2 | เลตเทียร์ | 1-1 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ |
||||
01:45 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | 0 - 0 | Sion Swifts (w) | 0-0 |
โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | คอสเทล ยูนิออน [62%] | 1 - 1 | [74%] Geita Gold จะชนะ | 1-1 |
20:00 | ยัง แอฟริกันส์ | 1 - 0 | มทิปวา ชูการ์ | 0-0 |
20:00 | อาซาม เอฟซี | 4 - 1 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
20:00 | มเบยา ซิตี้ | 1 - 1 | ซิมบ้า | 0-1 |
20:00 | Dodoma Jiji FC | 1 - 0 | เคเอ็มซี เอฟซี | 0-0 |
20:00 | จะชนะ Kagera Sugar [85%] | 0 - 0 | [40%] โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 0-0 |
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 1 - 0 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:10 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 0 - 2 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 0-1 |
20:20 | Deportivo Camioneros Reserves | 2 - 0 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 1-0 |
00:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 2 - 1 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 1-0 |
00:15 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 3 - 0 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano 2 |
||||
01:00 | Galicia EC | 0 - 1 | เยเกบีเอ | 0-1 |
โปรแกรมบอล Northern NSW U20 League |
||||
16:00 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 1 - 4 | NWS Spirit FC U20 | 0-4 |
16:45 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 3 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 1-2 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | CDC Manicore U19 | รอ | Paramazonas U19 |
โปรแกรมบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | Hercilio Luz U20 | 1 - 0 | Brusque U20 | 0-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:00 | มาชารังกัวเป ซีอี | 0 - 1 | โฮริซอนเต ซีอี | 0-1 |
01:10 | บาร์บาล่า | 1 - 0 | Cariri | 1-0 |
01:10 | Pague Menos | 3 - 1 | กัวรานี่ ซีอี | 2-0 |
01:10 | ทิราเดนเตส ซีอี | 1 - 2 | กัวรานี่ ซีอี | 1-1 |
01:10 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 2 - 0 | อิตาปิโปกา ซีอี | 1-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
20:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 2 - 1 | EC Futgol U20 | 0-0 |
01:00 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 1 - 2 | Minas Boca/MG Youth | 1-0 |
โปรแกรมบอล Mongolia Premier League |
||||
15:00 | SP Falcons | 0 - 5 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 0-2 |
18:00 | เดเรนเอฟซี | 4 - 0 | คานการิด | 3-0 |
โปรแกรมบอล Paraguay Cup |
||||
00:30 | Obreros Unidos | รอ | 2 เด มาโย พีเจซี | |
03:00 | Sport Colonial | 3 - 2 | Sol de America Pastoreo | 2-1 |
โปรแกรมบอล Malaysia U19 Cup |
||||
15:45 | มะละกา ยูไนเต็ด (ยู 19) | 0 - 1 | เนกรีเซมบีลัน(ยู 19) | 0-1 |
15:45 | ยูไอทีเอ็ม เอฟซี (ยู 19) | 0 - 1 | เซอลาโงร์ เอฟเอ (ยู 19) | 0-1 |
15:45 | จะชนะ เตรังกานู(ยู 19) [81%] | 2 - 0 | [56%] ปูเลาปีนัง(ยู 19) | 1-0 |
โปรแกรมบอล Gambia FF Cup |
||||
01:35 | Elite United | 0 - 0 | ฟอร์ชูนเอฟซี | 0-0 |
03:10 | Gambia Ports Authority | 0 - 0 | Red Hawks FC | 0-0 |
โปรแกรมบอล Canadian Premier League |
||||
06:00 | Forge FC | 0 - 1 | Valour | 0-0 |
โปรแกรมบอล Gambia Division 2 |
||||
22:59 | จะชนะ บีเค มิลาน [73%] | 2 - 3 | [62%] Tallinding United | 1-2 |
23:30 | ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี | 1 - 0 | FC Wagadou | 1-0 |
โปรแกรมบอล Lithuania II Lyga |
||||
01:00 | FK Viltis Vilnius | 0 - 3 | FK Transinvest | 0-1 |
โปรแกรมบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:30 | Andraus Brasil U20 | 4 - 1 | Rio Branco FC U20 | 1-0 |
01:00 | Queimadense PB Youth [69%] | 1 - 1 | [69%] Atletico Cajazeirense U20 | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | Atletico Goianiense U20 | 0 - 0 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 0-0 |
05:15 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 1 - 1 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 |
โปรแกรมบอล Kenya Super League |
||||
19:00 | Muranga Seal | 3 - 0 | Coastal Heroes | 1-0 |
โปรแกรมบอล Australia Queensland Premier League 2 |
||||
16:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 5 - 0 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 3-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Carioca Serie A2 |
||||
05:00 | โวลตา เรดอนดา | 4 - 2 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 2-1 |
โปรแกรมบอล USA USL League Two |
||||
04:00 | นิวเจอร์ซีย์โคปา | 2 - 5 | Hudson Valley Hammers | 0-1 |
06:00 | คริสโต เอฟซี | 0 - 3 | ไลอ้อนส์บริดจ์ เอฟซี | 0-2 |
06:00 | โทแบคโค โร้ด | รอ | Charlotte Independ B | |
27 | Real Central NJ | 0 - 0 | เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด | - |
06:30 | เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี | 4 - 0 | Southern Soccer Academy Kings | 3-0 |
06:30 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ | 2 - 0 | เซนต์หลุยส์(ยู 23) | 2-0 |
06:30 | บอสตัน | 0 - 1 | เอซี คอนเนคติคัท | 0-1 |
06:30 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 1 - 2 | โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส | 1-1 |
07:00 | Chicago Dutch Lions | 3 - 5 | Chicago City SC | 2-1 |
07:00 | Louisiana Krewe FC | 1 - 2 | เท็กซัส ยูไนเต็ด | 1-0 |
โปรแกรมบอล USL W-League Women |
||||
06:00 | Queensboro FC (W) | 3 - 2 | Connecticut (w) | 1-2 |