โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 2 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | ปาโตรนาโต ปารานา | 3 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 2-1 |
06:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน [68%] | 1 - 1 | [67%] โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1 - 2 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1-1 |
00:00 | จะชนะ เอล์ฟส์บอร์ก [90%] | 4 - 1 | [45%] วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-1 |
00:00 | คัลมาร์ | 1 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1-0 |
00:10 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 1 | เฮลซิงบอร์ก | 1-1 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 1-1 |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0 - 2 | ซิลเคบอร์ก | 0-0 |
21:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2 - 2 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 1-1 |
21:05 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 9 - 1 | เซนิต เปนซา | 3-0 |
22:00 | เซ็บซี่ | 4 - 0 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 3-0 |
22:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 0 | อาร์ดา | 1-0 |
22:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 3 - 3 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1-3 |
22:59 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-0 |
22:59 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 2-0 |
23:30 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2 - 2 | โบแร็ค คาแค็ก | 1-2 |
00:00 | ดอมซาเล่ | 1 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-0 |
00:30 | ครูซาเดอร์ | 0 - 3 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-2 |
โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 3 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 1-0 |
14:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 1 - 1 | เจียงซี เหลียนเชง | 1-1 |
14:30 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 3 | คุนชาน เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 1 - 1 | เสฉวน | 0-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | แลนด์สโครน่า | 2 - 1 | โอเรโบร | 1-1 |
00:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1 - 1 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 2 - 1 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2-0 |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 4 - 1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 2-1 |
22:59 | จะชนะ ไบรน์ [77%] | 0 - 0 | [61%] ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0-0 |
22:59 | โกรลุด | 0 - 2 | เอสเค บรานน์ | 0-1 |
22:59 | ซองน์ดาล | 1 - 0 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 2 - 5 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-3 |
01:45 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 2 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1-0 |
01:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 0 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-0 |
01:45 | Treaty United | 0 - 5 | คอร์ก ซิตี้ | 0-4 |
โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:30 | เม็กซิโก(ยู 20)(N) | 6 - 0 | เปอร์โตริโก (ยู 20) | 2-0 |
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 2 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 0-0 |
22:59 | เมตต้า/ลู ริกา | 0 - 2 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-1 |
โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 7 - 0 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 2-0 |
โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1 - 1 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 1-0 |
โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | จะชนะ ซีเอ เรนติสตัส [78%] | 0 - 1 | [60%] Albion FC | 0-0 |
05:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | ทอร์ค | 0-0 |
โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | เดป.ซาน มาร์ติน | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
02:15 | กอเดรนเกอร์ | 1 - 1 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 0-0 |
02:45 | อัคราเนส | 2 - 3 | เบรย์ดาบลิค | 0-2 |
โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
16:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0 - 3 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 0-2 |
20:00 | สวีเดน(ญ) ยู19(N) | 2 - 0 | เยอรมนี (ญ) ยู19 | 2-0 |
22:30 | สเปน (ญ) ยู19(N) | 3 - 1 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 2-1 |
22:30 | อังกฤษ (ญ) ยู19(N) | 4 - 1 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 1-1 |
โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:00 | อัล-ไฟฮา | 0 - 1 | อัล อิตติฟาค | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) [89%] | 0 - 0 | [52%] อัล บาเดน | 0-0 |
01:00 | อัล ราเอ็ด | 1 - 0 | แอ๊บฮา | 1-0 |
01:00 | อัล ทาย | 3 - 0 | อัล ฮาเซม | 1-0 |
01:00 | จะชนะ อัล ฮิลาล [91%] | 2 - 1 | [50%] อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 1-0 |
01:00 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 2 - 1 | อัล ฟาร์ท | 1-1 |
01:00 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0 - 0 | อัล อาห์ลี | 0-0 |
01:00 | อัล ดาฮัม | 1 - 1 | อัล ทาวอน | 0-0 |
โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอล กัวน่า | 2 - 3 | El Sharqia Dokhan | 1-1 |
00:05 | ฟาร์โค [62%] | 0 - 1 | [70%] เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
02:30 | Future FC | 0 - 1 | ทาลา เอล เจช | 0-0 |
โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | Al Mahalla | 4 - 0 | อัล-มาดิน่า | 0-0 |
22:00 | Al-Ahli Tripoli | 4 - 0 | Abu Salim | 0-0 |
22:00 | อัล ซาวิ เอ | 1 - 0 | Al Athad | 0-0 |
22:00 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 3 - 0 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 0-0 |
22:00 | อัล-ชาต | 0 - 1 | Al Khmes | 0-0 |
โปรแกรมบอล AFC คัพ |
||||
16:00 | วิสาขเอฟซี(N) | 5 - 2 | บาหลี ยูไนเต็ด | 2-1 |
17:00 | ไถหนันซิตี้(N) | 1 - 3 | ลีแมน | 0-0 |
17:00 | พนมเปญ เอฟซี(N) | 0 - 1 | เดอะ คอง | 0-1 |
19:00 | แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) | 1 - 3 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 1-0 |
20:00 | เคดะห์(N) | 4 - 1 | คายาเอฟซี | 0-0 |
21:00 | ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี(N) | 1 - 3 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-1 |
21:00 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค(N) | 0 - 1 | Kopetdag Asgabat | 0-1 |
21:00 | เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา(N) [52%] | 0 - 1 | [87%] เอฟซี แอลติน แอสเซร์ จะชนะ | 0-1 |
00:00 | CSKA Pamir Dushanbe(N) | 2 - 3 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1-2 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Sportivo Ameliano [70%] | 2 - 2 | [66%] ก๋วยลีน่า | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
06:15 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 2 - 2 | โซล เดอ อเมริกา | 1-1 |
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
06:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-0 |
06:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 2 - 1 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 2-0 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1 - 0 | Throttur Vogur | 1-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | ซาคาชิสพาส | 0 - 0 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 0-0 |
04:00 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 0 - 0 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-0 |
05:00 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0 - 2 | Club Atletico Guemes | 0-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
17:15 | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | 3 - 1 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) | 2-0 |
โปรแกรมบอล ชิลี คัพ |
||||
03:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 2 - 2 | General VelAsquez | 1-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | Pumas Tabasco | 1 - 2 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
โปรแกรมบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
22:59 | จอร์เจีย (ญ) | 0 - 9 | ไอร์แลนด์(ญ) | 0-4 |
โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 0 - 0 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0-0 |
โปรแกรมบอล อิรัก ลิก |
||||
21:00 | Samarra | 0 - 3 | อัล-นาฟ | 0-1 |
โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 0 | Atletico Colegiales | 1-0 |
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 2 - 2 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 1-0 |
โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 0 - 0 | เรโม เบเลม | 0-0 |
โปรแกรมบอล เม็กซิโก ซุปเปอร์ โคปา |
||||
08:00 | อัตลาส | 2 - 2 | ครูซ อาซูล | 1-1 |
โปรแกรมบอล BRA D4 |
||||
06:15 | Trem-AP | 0 - 0 | Sao Raimundo | 0-0 |
06:30 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1 - 4 | ซานตา ครูซ พีอี | 1-2 |
โปรแกรมบอล กระชับมิตร |
||||
22:00 | จอร์เจีย (ยู 16) | 0 - 3 | ตุรกี (ยู 16) | 0-0 |
22:15 | ฟินแลนด์(ญ) | 1 - 5 | ญี่ปุ่น(ญ) | 1-1 |
23:30 | ตูนิเซีย (ญ) | 0 - 0 | เซเนกัล (ญ) | 0-0 |
00:00 | โคโซโว (ญ) | 4 - 0 | มาซิโดเนีย (ญ) | 1-0 |
04:00 | ปานามา ( ญ ) ยู 20 | 0 - 2 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 | 0-1 |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | Keflavik U19 | 7 - 2 | IR LettirU19 | 5-0 |
01:30 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 0 - 0 | Fylkir/Ellidi U19 | 0-0 |
โปรแกรมบอล NOR D4 |
||||
22:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 1 - 1 | เฟรม ลาวิค | 0-0 |
22:30 | ฟอร์ด | 4 - 0 | โมลด์ บี | 2-0 |
22:59 | ฮาลเซ่น | 5 - 1 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 4-0 |
23:30 | โวลด้า | 5 - 1 | ไอเอลโฮดด์ บี | 1-0 |
00:00 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 5 - 0 | Eik ตอนซ์เบิร์ก | 4-0 |
00:00 | Bjarg | 3 - 0 | Hou Ge Xinte B team | 1-0 |
00:00 | สตาเบ็ค บี | 2 - 3 | โลโคโมทีฟ ออสโล | 2-1 |
00:30 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 2 - 3 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 0-1 |
01:00 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี [51%] | 1 - 5 | [88%] ฮอนฟอสส์ บีเค จะชนะ | 0-1 |
โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | วาเลเรนก้า บี | 1 - 5 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1-4 |
00:00 | ออด เกรนแลนด์ 2 | 2 - 2 | เฟคเกรอย | 1-0 |
โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
00:00 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0 - 2 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 0-2 |
โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | Mahar United [44%] | 1 - 5 | [91%] ชาน ยูไนเต็ด จะชนะ | 1-2 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 0-0 |
โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Addis Ababa Ketema | 1 - 2 | Sidama Bunna | 1-1 |
โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | Tensung FC | 0 - 1 | BFF Academy U19 | 0-1 |
20:00 | Gelsar FC | 1 - 0 | Friends United FC | 0-0 |
โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
45+ | Academica SC (W) | 0 - 0 | เพลสแซนตันเรจ(ญ) | - |
45+ | เฟรสโนฟรีซ (ญ) | 0 - 0 | ซาน รามอน (ญ) | - |
โปรแกรมบอล รวันดาคัพ |
||||
21:10 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 4 - 0 | โปลิศ(รวันดา) | 0-0 |
โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
00:15 | เอฟซีเอสพู | 1 - 0 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 0-0 |
โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 3 - 1 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2-1 |
โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) | 0 - 0 | อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) | 0-0 |
22:59 | Carlos Mannucci Reserves | รอ | Atletico Grau Reserves |
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | KFB | 0 - 5 | เคอาร์ไอเอ | 0-2 |
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | Mawlai SC | 2 - 0 | Langsning SC | 0-0 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 1 - 2 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-2 |
21:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 3 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1-0 |
โปรแกรมบอล โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
23:05 | America de Cali U19 | 1 - 1 | Deportivo Pasto U19 | 1-1 |
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
23:45 | ดักลาส เฮก [61%] | 2 - 2 | [71%] เซนทรัล นอร์ ซัลตา จะชนะ/เสมอ | 1-2 |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 3 - 2 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 2-0 |
06:30 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 4 - 0 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 3-0 |
โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 0 - 5 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-2 |
21:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 3 - 0 | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | 2-0 |
22:00 | Arsenal Dzyarzhynsk Reserves | 1 - 0 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 0-0 |
โปรแกรมบอล Brazil Mineiluo group B League |
||||
05:30 | Boa | 0 - 3 | Democrata SL/MG | 0-3 |
โปรแกรมบอล Brazil DDL |
||||
05:00 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | 1 - 0 | อเวนิดา อาร์เอส | 1-0 |
โปรแกรมบอล Maldives Premier League |
||||
18:00 | คลับ อีเกิลส์ | 2 - 1 | Da Grande SC | 1-0 |
22:59 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 3 - 1 | ยูไนเต็ดวิคตอรี่ | 2-0 |
โปรแกรมบอล Indonesia President Cup |
||||
16:00 | พีเอสเอส สเลมัน | 1 - 0 | Dewa United FC | 0-0 |
20:30 | จะชนะ เปอร์ซิส โซโล เอฟซี [76%] | 0 - 1 | [63%] เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 0-1 |
โปรแกรมบอล Paraguay Women League |
||||
21:00 | 12 De Octubre Itaugua (W) | 0 - 3 | Guairena FC (W) | 0-1 |
โปรแกรมบอล Latvia 3. Liga |
||||
23:30 | เอฟซี รีกา ยูไนเต็ด | 2 - 3 | JFK Daugava | 0-0 |
โปรแกรมบอล Kyrgyzstan Top Liga |
||||
19:23 | FC Ilbirs | 2 - 0 | FC Talant | 2-0 |
โปรแกรมบอล Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | Rolandia EC U20 | 0 - 2 | Portuguesa Londrinense U20 | 0-0 |
โปรแกรมบอล Argentina Youth League |
||||
20:00 | CA Atlanta U20 [48%] | 0 - 2 | [86%] All Boys Youth จะชนะ | 0-2 |
โปรแกรมบอล USA MLS Next Pro League |
||||
08:15 | Houston Dynamo B [68%] | 1 - 0 | [73%] ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
09:00 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) | 2 - 4 | Colorado Rapids II | 2-1 |
06:00 | เบธเลเฮม สตีล | 0 - 5 | New York City Team B | 0-2 |
โปรแกรมบอล Brazil Campeonato Carioca C |
||||
00:45 | Imperio Serrano | 0 - 0 | Uni Souza | 0-0 |
00:45 | Juventus RJ | 0 - 1 | อัตเลติโก คาริโอคา | 0-0 |