บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
Sbobet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Macauslot |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Crown |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
188bet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Bet365 |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Easybet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Vcbet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Mansion88 |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
12bet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
18Bet |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
Interwetten |
เปิด ก่อน |
|
|
|
|
|
|
[NOR D2A-1] คองสวิงเกอร์ | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 26 | 22 | 2 | 2 | 88 | 26 | 68 | 1 | 84.6% |
ทีมเหย้า | 13 | 12 | 0 | 1 | 50 | 12 | 36 | 1 | 92.3% |
ทีมเยือน | 13 | 10 | 2 | 1 | 38 | 14 | 32 | 1 | 76.9% |
6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 21 | 6 | 15 | 83.3% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 26 | 19 | 6 | 1 | 45 | 8 | 63 | 1 | 73.1% |
ทีมเหย้า | 13 | 10 | 3 | 0 | 27 | 3 | 33 | 1 | 76.9% |
ทีมเยือน | 13 | 9 | 3 | 1 | 18 | 5 | 30 | 1 | 69.2% |
6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 14 | 1 | 16 | 83.3% |
[NOR D2B-9] กเจลแซส | |||||||||
เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
รวม | 26 | 8 | 9 | 9 | 43 | 44 | 33 | 9 | 30.8% |
ทีมเหย้า | 13 | 6 | 4 | 3 | 27 | 20 | 22 | 7 | 46.2% |
ทีมเยือน | 13 | 2 | 5 | 6 | 16 | 24 | 11 | 8 | 15.4% |
6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 11 | 11 | 9 | 33.3% | |
ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
รวม | 26 | 7 | 11 | 8 | 16 | 17 | 32 | 8 | 26.9% |
ทีมเหย้า | 13 | 5 | 4 | 4 | 11 | 9 | 19 | 10 | 38.5% |
ทีมเยือน | 13 | 2 | 7 | 4 | 5 | 8 | 13 | 9 | 15.4% |
6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 8 | 2 | 16 | 83.3% |
อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 | บราท์เวก |
ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-0 | เฮาเกซุนด์ |
เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-0 | นาร์โด เอฟเค |
เจมส์เมอบังค์ | 7-1 | บราแบรนด์ |
ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) |
เทรเซ่ พาไรบา | 1-3 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น |
George Town SC | 0-2 | Scholars ISC |
Phare du Canal | 2-2 | CERFA |
South Hobart (w) | 1-4 | Clarence Zebras (w) |
Roma United SC | 1-4 | Future PA |
โฮบาร์ทซีบรา(N) | 1-2 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส |
Kingborough Lions Reserves | 0-5 | นิวทาวน์อีเกิลส์ |
โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 2-3 | ทารูนา |
โฮบาร์ต ใต้ | 8-1 | Riveire Said Olympics |
โฮบาร์ต ใต้ | vs | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก |
Old Ivanhoe Grammarians SC | 0-3 | Mount Waverley City SC |
เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 1-2 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด |
Eastern United | 2-1 | Gawler Eagles |
แอดิเลด ฮิลล์ | 0-6 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ |
มอดบูรี่ เจ็ท | 0-1 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี |
เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3-2 | Boronia SC |
กิมแฮ ซิตี้ | 0-1 | Chungnam Asan |
Caloundra | 2-1 | Rockville Rovers FC |
Rochedale Rovers U23 | 0-0 | Moreton Bay United U23 |
Balmoral FC | 5-0 | Alphington FC |
โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 9-0 | ลอนเซสตัน ซิตี้ |
Ravshan Kulob | 1-2 | Regar-TadAZ Tursunzoda |
รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) | 0-1 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) |
Brighton Bulldogs Fc | 1-5 | ไพน์ฮิลส์ |
Kingscliff FC | 6-0 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี |
เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 2-1 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี |
Pontian Eagles | 1-3 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี |
สเติร์ทไลอ้อนส์ | 2-3 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี |
แอดิเลดไวเปอร์ส | 1-1 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี |
โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 3-1 | บริสแบน ซิตี้ |
FC Essentuki | 4-2 | FC Tuapse |
Keon Park | vs | Old Mentonians |
บัลติก้า | 2-0 | อัคโตเบ |
ตอร์ปิโด มินส์ค | 3-0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
ดินาโม มินส์ค | 0-2 | เวเลส |
แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0-1 | Northbridge FC Bulls |
รอคเดลซิตี้ซัน | 2-2 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค |
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1-0 | สปิริต เอฟซี |
ทูวอง | 2-1 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี |
แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 2-0 | Central Coast Mariners NPL |
Modbury Vista SC | 1-2 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี |
ดนีโปร โมกิเลฟ | 2-3 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค |
เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 3-3 | คีแรนไชม์เคนท์ |
แอดิเลด แพนเทอร์ | 2-3 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี |
เนเมน กร็อดโน่ | 2-0 | เอฟเค ลิด้า |
แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-1 | FC Noah Jurmala |
ม็อกกิล เอฟซี | 1-0 | คาบูลเตอร์ เอฟซี |
นอร์ธ สตาร์ | 2-3 | อัลบานี ครีก |
Fortis FC | 0-0 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ |
ร็อคคิงแฮม ซิตี้ | 0-0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ |
เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 0-0 | ซอเรนโต้ เอฟซี |
Shakhter Soligorsk II | 2-1 | เอฟซี มินส์ค (ยู 19) |
โรชเดล โรเวอร์ | 3-1 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด |
พานดูรี ทาร์กู-จิอู | 3-3 | ซีเอส ฮูเนโดอารา |
ฮราเดตส์กราลอเว | 1-0 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม |
ดูก้า ปรากซ์ | 5-1 | สลาเวีย ปราก 2 |
เอฟเค อาร์ยาซาน | 3-1 | คแวนท์ ออบนินส์ค |
FC Khatlon | 0-1 | อิสทิโล ดูชานบี |
เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 3-2 | Poland Nisa |
ฮิลลิร็อด | 1-3 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ |
โปโลเนีย ไบตอม | 0-1 | Hutnik Krakow |
โรซวอช์ย คาโตวิตเซ | 1-1 | BKS Sparta Katowice |
จีเคเอส คาโตวีตเซ | 3-0 | สเตล บิเซค |
อาร์ก้า กดิเนีย | vs | Radunia Stezyca |
วิโซซิน่า จิคลาวา | 5-3 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม |
เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 1-0 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
มิดเดลฟาร์ท | 2-2 | บีเค อวาลต้า |
คูบาน คราสโนดาร์บี | 1-1 | เอฟเค การูก้า |
วิเฮรน แซนดันสกี่ | 1-1 | บันสโก |
เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | vs | เอฟเค วิเท็บส์ค |
โกลนิค เลชน่า | 3-1 | Weiss La sang dome |
เอสเค ลิเซน | 2-2 | สลาโว วีเซลัด |
ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 1-0 | Pogonmazovik |
Pehchevo | 4-2 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว |
อัลต้า | vs | ทรอมส์ดาเลน |
โครบริ โกลกูฟว์ | 1-0 | Unia Janikowo |
บี 73 สลาเกลเซ่ | 0-3 | ดาลุ่ม |
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-0 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0-1 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ |
ทิซเตด เอฟซี | 4-2 | โฮลสเตโบร บีเค |
อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | vs | อีซียู โยนดาลูบ |
ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | vs | บัลแคทต้า เอฟซี |
รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 | เอฟเคสวิเจซด้า |
Vpk Agro Magdalinovka | 0-1 | Ahrobiznes TSK Romny |
บอลเทค จีเนีย | 2-3 | Wikielec |
เบรกัลนิก้า สติป | 0-0 | Olimpus Skopje Balashikha |
เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 0-0 | Korab Debar |
เอฟเค โคซุส | 1-1 | อคาเดมี่ ปานเดฟ |
เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-0 | บอลติกปาเนเวจิส |
FK Sloga 1934 Vinica | vs | ฮอริซอนท์ เทอร์โนโว่ |
Sokol Kleczew | 2-1 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ |
ไนโคบิ้ง เอฟซี | 1-0 | บีเค เฟรม |
ไอเค อุปซาลา (ญ) | 1-0 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) |
เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 | โอเรโบร (ญ) |
อัสเคอร์ | vs | โมสส์ |
เฟรม ลาวิค | vs | ออปเซล ฟุตบอล |
วาร์นาโม | 0-0 | ไอเอฟ ซิลเวีย |
โกรลุด | vs | สตรอมเมน |
คองสวิงเกอร์ | vs | กเจลแซส |
นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-0 | ออร์ไกร์ท |
เอลเลน่า โตรัน | 1-0 | เออซุส วอร์ซอ |
ดูก้า ปรากซ์ | 5-1 | ยาบโลเนช 2 |
ฮัมมาร์บี้(ญ) | 7-0 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
ลิงโคปิ้ง (ญ) | 2-1 | เอไอเคโซลน่า (ญ) |
โครบริ โกลกูฟว์ | 3-1 | Swit Skolwin |
ไวกิ้ง เอฟเค | vs | ไบรน์ |
ดินาโม เบรสต์ | 0-1 | โวลิน ลุตส์ค |
สตาดา จาบีเซ็น | 1-1 | อี.จีเอส กัฟซ่า |
เอฟเค โอครีด 2004 | 1-1 | KF Veleshta |
ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-0 | โบลิวาร์ |
โรสกิลด์ | 1-2 | เอบี ทาร์นดี |
เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | vs | ฮามคาม |
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2-1 | โรเตอร์ โวลโกกราด |
เชอตาโนโว มอสโก | 2-1 | เซตีซู |
แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | vs | อโวลเนส (ญ) |
เฟเคิล | 1-1 | ดินาโม มินส์ค |
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-1 | โทบอล คอสตาเนย์ |
วาลเบิร์ก เอฟซี | 1-0 | ออสเตอร์ ไอเอฟ |
เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2-2 | เอฟซี โกเมล |
วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 3-0 | Borgeby FK (w) |
KP Calisia Kalisz | 3-1 | KS Polonia Sroda Wlkp |
การ์บาเนียกราโกล | vs | สเตล รุสซ์โซว |
วาซาลุนด์ ไอเอฟ | vs | ไอเค ฟรีจ เทบีย์ |
เมตต้า/ลู ริกา | 0-3 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา |
พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 2-2 | PIF Parainen |
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 1-1 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 |