ผลบอลวันนี้ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:15 | อลาเบส | 2 - 0 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
22:15 | มาลาก้า | 1 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
00:30 | อัลบาเซเต้ | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1-0 |
00:30 | เรอัล โอเบียโด | 1 - 0 | มิรานเดส | 1-0 |
04:00 | ลาส พัลมาส | 3 - 1 | เตเนริเฟ่ | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:00 | ปาร์ม่า | 1 - 2 | โมเดน่า | 0-2 |
00:00 | ปิซ่า | 3 - 1 | แตร์นาน่า | 3-1 |
ผลบอลวันนี้ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 3 - 2 | ทูนาริ | 2-1 |
17:00 | การ์บาเนียกราโกล | 2 - 1 | วิสล่า พล็อค | 0-1 |
17:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | รอ | ซีเอส โวลุนทารี | |
17:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 0 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
18:00 | ซังค์ พอลเท่น | 7 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 3-0 |
18:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | รอ | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | |
19:00 | แบล็คพูล | รอ | วัดฟอร์ด | |
19:00 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | รอ | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | |
19:00 | เออีพี ปาฟอส | รอ | อัลเวย์เรดดี้ | |
20:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-0 |
20:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 1 - 2 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:00 | ชางชุน ย่าไท่(N) [74%] | 0 - 2 | [66%] ชางโจว ไลออนส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
14:00 | ต้าเหลียน โปร | 2 - 1 | เหมยโชวเคอเจีย | 1-0 |
16:30 | ซานตง ไท่ซาน | 5 - 0 | หวูฮั่น เอฟซี | 3-0 |
18:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 1 - 6 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-2 |
18:30 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 4 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-1 |
18:30 | กว่างโจว เอฟซี(N) | 1 - 1 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-0 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 2 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1-1 |
13:30 | คุนชาน เอฟซี(N) | 0 - 2 | ซูโจว ดองวู | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ฟุตบอลโลก |
||||
17:00 | ตูนิเซีย(N) | 0 - 1 | ออสเตรเลีย | 0-1 |
20:00 | โปแลนด์(N) | 2 - 0 | ซาอุดีอาระเบีย | 1-0 |
22:59 | ฝรั่งเศส(N) | 2 - 1 | เดนมาร์ก | 0-0 |
02:00 | อาร์เจนตินา(N) | 2 - 0 | เม็กซิโก | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
20:30 | Drumshapel United | 1 - 0 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-0 |
21:30 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 4 - 0 | East Kilbride | 1-0 |
22:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 0-0 |
22:00 | ดันดี | 2 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 1 - 3 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
22:00 | Hill of Beath FC | 1 - 2 | เอลจิน ซิตี้ | 1-2 |
22:00 | ลินลิธโกว์ โรส | 1 - 0 | Sauchie Juniors FC | 1-0 |
22:00 | แพททริค ทริสเทล | 3 - 0 | Kelty Hearts | 1-0 |
22:00 | เรธโรเวอร์ส | 3 - 0 | อัคชินเล็คทัลบอต | 0-0 |
22:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 4 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1-1 |
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 7 - 0 | Dunipace FC | 2-0 |
22:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 4 - 0 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 3-0 |
22:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 0 - 2 | อาร์บรอท | 0-1 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 3 - 2 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 2-2 |
22:00 | มอนโทรส | 2 - 5 | Darvel FC | 1-3 |
22:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 3 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-1 |
22:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 0 - 6 | ฟัลเคิร์ก | 0-1 |
02:45 | ไคลด์ | 1 - 3 | ดัมบาร์ตัน | 0-2 |
ผลบอลวันนี้ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:45 | คิงส์ ลินน์ | 0 - 3 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1 - 0 | บาร์เน็ต | 0-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 2-1 |
22:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 1 | อัลเวเชิร์ช | 1-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-1 |
22:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 3 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3-1 |
22:00 | บาร์นสลีย์ | 3 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-0 |
22:00 | พอร์ทสมัธ | 3 - 2 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 2-1 |
22:00 | วอลซอลล์ | 2 - 1 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:15 | เร็กซ์แฮม | 4 - 1 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-0 |
00:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 4 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 1 - 0 | เวเลซ | 1-0 |
19:00 | ดินาโม เคียฟ | 0 - 0 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:30 | NK Fuzinar | 1 - 0 | NK Primorje | 1-0 |
19:30 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0 - 0 | Jadran Dekani | 0-0 |
19:30 | เอ็นดี เบลตินซี | 2 - 1 | NK Roltek Dob | 0-1 |
19:30 | ทริงลาฟ คราน | 0 - 4 | เอ็นเค ครักคา | 0-4 |
ผลบอลวันนี้ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เอฟซี ธูน | 1 - 1 | วาดุซ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี วิล 1900 | 0 - 0 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | Tuzlaspor Kulubu | 0 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | โบลูสปอร์ | 1 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1 - 3 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Standard Liege II | 1 - 2 | KMSK Deinze | 1-1 |
02:00 | Anderlecht II | 1 - 2 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | US Fiorenzuola | 0 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
20:30 | โอลเบีย | 0 - 1 | เชเซน่า | 0-1 |
20:30 | อันคอน่า | 1 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-1 |
20:30 | มอนเตวาชี | 1 - 1 | Recanatese | 0-0 |
23:30 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 2 - 1 | วิส เปซาโร | 1-0 |
23:30 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 2 | ปอนเทเดร่า | 0-1 |
23:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. [71%] | 0 - 0 | [63%] คาร์ราเรเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:30 | เฟอร์มาน่า | 1 - 0 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
23:30 | กุบบิโอ | 1 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-0 |
23:30 | เรจเจียนา | 2 - 0 | ริมินี่ | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 2 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 0 | ยอร์ค ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เกทส์เฮด | 0-0 |
22:00 | อัลทริงแคม | 2 - 1 | อีสต์ไลก์ | 1-0 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2-1 |
22:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 3 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 1 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สแตรนแรร์ | 1 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ รัสเซีย คัพ |
||||
20:00 | เอฟเค โซชิ | 1 - 2 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1-1 |
20:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 2 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 2 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-1 |
00:00 | เออีเค ลาร์นาคา | 1 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | พอร์ทาดาวน์ | 0 - 2 | เกล็นโตรัน | 0-1 |
22:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1 - 0 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-0 |
22:00 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 0 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 2 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
00:30 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0 - 0 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | PAOK Saloniki B | 2 - 0 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0-0 |
20:00 | AEK Athens B | 3 - 1 | Rouf FC | 1-0 |
20:00 | Olympiakos Piraeus B | 0 - 1 | อิลิโอปูลิ | 0-1 |
20:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0 - 2 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ บัลแกเรีย คัพ |
||||
17:00 | FK Gigant Saedinie | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1-0 |
18:30 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0 - 2 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-1 |
18:30 | Levski Karlovo | รอ | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | |
18:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0 - 0 | อาร์ดา | 0-0 |
พักครึ่ง | FC Sevlievo | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | อากีลาส โดราดาส | 3 - 4 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | สการ์โบโรห์ | 1 - 3 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2 - 0 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 1 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ดาร์ลิงตัน | 1-1 |
22:00 | เลมิงตัน | 0 - 2 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-1 |
22:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0 - 0 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-0 |
22:15 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 3 - 0 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันนี้ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
20:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 5 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-3 |
22:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 3 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 1 | ทอนตัน ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 3 - 0 | บาธ ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เวย์เม้าท์ | 1-1 |
22:00 | Cheshunt | 1 - 2 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-1 |
22:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 3 - 1 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1-1 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0 - 2 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-2 |
22:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1 - 1 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-0 |
22:00 | วอร์ทติ้ง | 1 - 3 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 0 - 5 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0-2 |
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 3 - 0 | ซัมซุยโป | 1-0 |
17:00 | คิตฉี | 3 - 0 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Al Taawun | รอ | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | |
20:30 | อัล-มาดิน่า | รอ | Asaria |
ผลบอลวันนี้ เลบานอน ลิก |
||||
19:15 | อัล ซาฟา | 0 - 2 | ชาบับ ซาเฮล | 0-2 |
19:15 | Salam Zgharta | 1 - 1 | Shabab Al Ghazieh | 0-1 |
21:00 | Al Bourj | 0 - 0 | อัล อาเฮด | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ UAE คัพ |
||||
19:45 | อิตติฮัต คาลบา | 1 - 5 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-1 |
19:45 | อัล ด๊าฟร่า | 2 - 0 | อัจมาน | 0-0 |
22:30 | อัล ชาร์จาห์ | 2 - 3 | บานนี่ ยาส | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ แอลจีเรีย คัพ |
||||
20:00 | RCG Oran | รอ | เอเอส โครยูบ์ | |
20:00 | AB Barika | รอ | Bir Bouhouche | |
20:00 | จะชนะ USF Constantine [78%] | รอ | [60%] EC Oued Smar | |
20:00 | AE Medea | รอ | NRB Teleghma | |
20:00 | US Chaouia | 2 - 0 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1-0 |
20:00 | JS Azazga | รอ | JS Ghir Abadla | |
20:00 | CRB Temouchent | 0 - 0 | JS Bordj Menaiel | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ซีอาร์บี เอล มิเลีย [87%] | รอ | [50%] NRB Tougourt |
ผลบอลวันนี้ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 1 - 0 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-0 |
22:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0 - 1 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เฮนดอน | 3 - 4 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | พูล ทาวน์ | 3 - 2 | Hanwell Town | 1-2 |
22:00 | เยท ทาวน์ | 5 - 4 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3-2 |
22:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ทรูโร ซิตี้ | 3-0 |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 1 - 2 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 3 - 5 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | Winchester City | 1 - 1 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | รอ | Clachnacuddin | |
22:00 | เดเวรอนเวล | 7 - 0 | Strathspey Thistle | 3-0 |
22:00 | ฟอร์เรส | รอ | เนิร์น เคาน์ตี้ | |
22:00 | อินเวอร์รูเรีย | รอ | รอทส์ | |
22:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | รอ | ลอซีเมาท์ เอฟซี | |
22:00 | ฮันท์ลี | รอ | ธนาคาร โอ ดี | |
22:00 | คีธ | รอ | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันนี้ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | จะชนะ โอคแลนด์ ซิตี้ [85%] | 2 - 0 | [57%] เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | ซิเล็กส์ | 1 - 2 | Vlazrimi Struga | 0-2 |
ผลบอลวันนี้ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 |
16:30 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2-0 |
16:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ มาเลเซีย คัพ |
||||
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 1 | เซลังกอร์ พีบี | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | รอ | โรเดซ อเวรอน (ญ) | |
20:30 | เลอ อาฟร์(ญ) | 5 - 0 | ดีฌง(ญ) | 3-0 |
20:30 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 1 - 0 | แก็งก็อง (ญ) | 1-0 |
20:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 0 - 1 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 0-0 |
22:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 1 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ อียิปต์ คัพ |
||||
22:00 | จะชนะ ซามาเล็ค(N) [80%] | 1 - 0 | [53%] เอล มาสรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 2 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 1-0 |
21:00 | Osterbro IF (w) | รอ | Herlufsholm GF (w) | |
21:00 | นาสบี้ บีเค (ญ) | รอ | วาลเด้ (ญ) | |
21:00 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | รอ | Boldklubben AF 1893 (w) |
ผลบอลวันนี้ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | รอ | Escola Varsovia Warszawa Youth | |
17:00 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 2 - 2 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1 - 0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | รอ | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | |
18:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 2 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 1-0 |
19:30 | Rakow Czestochowa (Youth) | 3 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันนี้ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
18:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
22:00 | ฟามาลิเคา | 1 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-1 |
01:45 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 3 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 2-0 |
03:45 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | จิวเนสเซ่ | 1 - 0 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
20:00 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 2 - 0 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 0-0 |
20:00 | บาลา ทาวน์ | 2 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
18:00 | Decic Tuzi | 0 - 1 | Jedinstvo Bijelo Polje | 0-0 |
18:00 | เอฟเครูดาร์ | 0 - 0 | Arsenal Tivat | 0-0 |
18:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2 - 1 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 3 - 0 | เอฟซี ซิโอนี่ | 1-0 |
16:30 | เอฟซี กากรา | 1 - 4 | ดินาโม บาตูมี | 0-2 |
16:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 1-0 |
16:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
16:30 | เอฟซี เทลาวี | 1 - 1 | ดีลา กอริ | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | อเวเลย์ | 0 - 0 | คิงสโตเนียน | 0-0 |
22:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 2 - 2 | มาร์เกต | 0-0 |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1 - 1 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0-1 |
22:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 2-0 |
22:00 | เลเวส | 2 - 2 | โบเวร์ส พิทซี | 0-2 |
22:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 0 - 2 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 0 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0-0 |
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 0 - 1 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0-1 |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 3 - 0 | ฮอร์สแฮม | 1-0 |
22:00 | Herne Bay | 1 - 1 | Brightlingsea Regent | 0-0 |
22:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2 - 5 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
08:30 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | รอ | มหาวิทยาลัยซัปโปโร (ญ) | |
08:30 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 1 - 4 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 1-1 |
08:30 | SEISA OSA Rheia (W) | รอ | Aichi Toho University (w) | |
09:00 | Diosa Izumo (W) | รอ | Tokai Uni Tokyo (W) | |
09:00 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 4 - 0 | Hinomoto Gakuen Senior High School (w) | 0-0 |
11:30 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | รอ | มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) | |
11:30 | มหาวิทยาลัยโตโย(ญ) | รอ | Norddea Hokkaido (w) | |
12:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 1-1 |
12:00 | Okayama Prefecture Sakuyo High School (w) | รอ | Kamimura Gakuen High Schoo (ญ) | |
12:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | รอ | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) |
ผลบอลวันนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
18:00 | Wuustwezel Women | รอ | KSKV Zwevezele (w) | |
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | รอ | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | |
22:59 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | รอ | Moldavo Women | |
22:59 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | รอ | Westerlo (W) | |
22:59 | ASE de Chastre (w) | รอ | Kontich FC Woman | |
22:59 | Royal FC Liege (w) | รอ | เกนท์ บี (ญ) | |
00:30 | Zulte-Waregem II (w) | รอ | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) |
ผลบอลวันนี้ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
23:30 | Manzanares FS Futsal | รอ | Rios Renovables Ribera Navarra Futsal | |
00:00 | Jaen Paraiso Interior Futsal | รอ | แอนติเครา(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันนี้ เบลารุส คัพ |
||||
17:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 1-0 |
23 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0 - 1 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | - |
ผลบอลวันนี้ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 3 - 1 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 2 - 2 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-1 |
22:00 | Liversedge | 2 - 1 | กุยเซลีย์ | 1-1 |
22:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 0 - 2 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1 - 0 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-0 |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 3 - 2 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 5 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | มาร์รีน | 0 - 0 | ไฮด์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1 - 2 | Warrington Rylands | 0-0 |
22:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | 1 - 0 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 1 - 0 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
09:00 | Wellington Phoenix (W) | 1 - 4 | Western United (W) | 1-1 |
11:00 | บริสแบน โรว์(ญ) | 1 - 1 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 0-1 |
11:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 2-0 |
11:00 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 4 - 2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2 - 2 | อัล ไทด์ | 0-0 |
19:40 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1 - 2 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | Knockbreda Parish | 0-1 |
22:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | 2 - 0 | Loughgall FC | 1-0 |
22:00 | Ballyclare Comrades | 1 - 0 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1 - 4 | อาดส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
17:00 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | รอ | กิเรคเบอร์นู (ญ) | |
18:00 | Fenerbahce SK (W) | 7 - 0 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 7-0 |
ผลบอลวันนี้ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | Sudeva Delhi | 1 - 3 | ราชาสถาน คลับ | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ อาร์เมเนียคัพ |
||||
20:00 | อารารัต | 0 - 4 | บานานต์ส | 0-1 |
22:00 | เอฟซี พิวนิค | รอ | เอฟซี โนอาห์ |
ผลบอลวันนี้ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
12:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 2 - 0 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:00 | ดินาซ วีชโกรอด | 1 - 4 | FK Yarud Mariupol | 0-1 |
18:00 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า [66%] | 1 - 2 | [73%] โอโบโลน เคียฟ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
17:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1 - 3 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 0-1 |
17:30 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 1 - 3 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | รอ | Szeged-Csanad Grosics U19 | |
18:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) |
ผลบอลวันนี้ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | คาลาลี | 1 - 1 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-0 |
22:00 | อิซ่า ทาวน์ | 2 - 1 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 1-1 |
22:00 | Um Alhassam | 0 - 1 | บูไสทีน | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | Peyia 2014 | 1 - 0 | Olympiada Lympion | 1-0 |
19:30 | Xylotympou | 1 - 1 | โอโมเนีย อราดิปปู | 0-1 |
19:30 | PAEEK Keryneias | 0 - 2 | Agia Napa | 0-0 |
19:30 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1 - 0 | อัลกิ โอโรกลินี | 1-0 |
19:30 | AE Zakakiou | 1 - 0 | MEAP Nisou | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Holland Youth Cup |
||||
20:30 | เดอ กราฟสคัป (สำรอง) | 0 - 0 | ADO Den Haag U21 | 0-0 |
20:45 | FC Emmen U21 | 2 - 6 | เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) | 1-5 |
21:00 | วิลเล็ม 2 (สำรอง) | 0 - 2 | Feyenoord U21 | 0-1 |
21:00 | PEC Zwolle U21 | 3 - 1 | Almere City FC U21 | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
ผลบอลวันนี้ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
19:00 | CD Huracan Melilla | รอ | CD Huetor Tajar | |
21:30 | จะชนะ เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา [74%] | รอ | [64%] ซีดี ซูบิซ่า | |
21:30 | UE Tona | 4 - 0 | UE Rapitenca | 2-0 |
21:30 | Inter Manacor | รอ | ซีอี เมร์คาดัล | |
21:30 | จะชนะ CD คอร์เตส [63%] | รอ | [69%] Valle de Egues | |
21:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 2 - 0 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0-0 |
21:45 | SD Torina | รอ | Samano | |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 4 | SE Penya Independent | 1-1 |
22:00 | Anaitasuna | 3 - 1 | Urduliz FT | 2-1 |
22:00 | Atzeneta UE | รอ | Torrent C.F | |
22:00 | UD Poblense | รอ | PE Sant Jordi | |
22:00 | Ceuta B | รอ | ซีดี การีนา | |
22:00 | U.M. Escobedo | รอ | Solares Medio Cudeyo | |
22:00 | เฮอร์คิวลีส2 | 1 - 2 | โอริฮูร่า | 1-1 |
22:30 | Villacanas | 0 - 1 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-1 |
22:30 | Muleno CF | 0 - 2 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 0-1 |
22:30 | CD Oberena | 2 - 0 | ซีดี อาร์ดรอย | 1-0 |
22:30 | Pena Balsamaiso CF | 2 - 1 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 0-1 |
22:30 | Aurrera Ondarroa | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
22:30 | ซีดี บินิสซาเลม | 1 - 1 | ซีดี มานาคอร์ | 0-1 |
22:30 | ซีดีเบติ โอนัค | รอ | อเลสเวส | |
22:30 | ปาเซ เคอี | 0 - 5 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0-1 |
22:45 | AD Llerenense | รอ | CP Montehermoso | |
22:59 | Atletico Albericia | รอ | ยูซี คาร์เทส | |
22:59 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 4 - 0 | เอสดี ดิวส์โต | 2-0 |
22:59 | จะชนะ Andratks [97%] | รอ | [29%] San Jodie | |
22:59 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 3 - 1 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 2-0 |
22:59 | คาสโตร | รอ | ซีดี คายอน | |
22:59 | เอสดี ไลเนา | 2 - 1 | ซีดี ลากุล โอแนค | 2-1 |
23:30 | Alcantarilla | 0 - 0 | CD Cieza | 0-0 |
23:45 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | รอ | CD Huarte | |
00:00 | Molinense | รอ | Racing Murcia | |
00:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 0 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 |
01:00 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0 - 1 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | Malaga City | 1 - 0 | Atletico Porcuna CF | 1-0 |
01:30 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0 - 2 | CF Alondras | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Stade Marocain du Rabat | 2 - 1 | วิดาด เฟส | 1-1 |
22:00 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 1 - 1 | Chabab Ben Guerir | 0-1 |
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1-1 |
22:59 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | รอ | Wydad Temara |
ผลบอลวันนี้ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:30 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | |
19:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
ผลบอลวันนี้ SVK U19 A |
||||
17:00 | FC Vion Zlate Moravce U19 | 0 - 3 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 1 - 2 | FC Kosice U19 | 0-2 |
17:00 | FK Pohronie U19 | 0 - 3 | เทรนซีน (ยู 19) | 0-2 |
17:00 | FC Petrzalka U19 | 2 - 1 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 2 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 3 - 0 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันนี้ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 2 - 0 | ตราด เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1 - 1 | อุดรธานี | 0-1 |
18:30 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 2 - 0 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2 - 1 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
18:00 | เคเลน เอสซี(ญ) | 0 - 2 | Viktoria FC Szombathely Women | 0-1 |
19:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | Puskas Akademia (W) | 0-0 |
19:00 | อูจเปสต์(ญ) | 0 - 7 | ETO กีโอรี่ (ญ) | 0-0 |
19:00 | ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | 2 - 2 | Astra Hungary Women | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | ชีรัค บี | 0 - 2 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0-0 |
17:00 | อลาชเคิร์ท บี | 0 - 3 | มิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
17:45 | Dnepr Mogilev (w) | รอ | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | |
17:45 | Dinamo-BGUFK Minsk (w) | รอ | Dinamo Brest (W) | |
17:45 | Smorgon (W) | รอ | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | |
17:45 | โกเมล(W) | รอ | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | |
17:45 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | รอ | ABFF U19 (w) |
ผลบอลวันนี้ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
00:15 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0 - 0 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
15:00 | Manisa Belediyespor U19 | 3 - 0 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 0-0 |
15:00 | Bodrumspor U19 | 1 - 0 | Erzurum BB U19 | 1-0 |
16:00 | โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 2-0 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1-0 |
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 3 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 4 - 3 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1 - 0 | Keciorengucu U19 | 0-0 |
16:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 1 - 2 | Pendikspor U19 | 0-2 |
16:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) | 2 - 0 | อดานาสปอร์ ยู19 | 1-0 |
16:00 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 1 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0 - 0 | เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) | 0-0 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0 - 1 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:00 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 4 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2 - 1 | กัซเทป (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | Eyupspor U19 | 1 - 0 | Erokspor U19 | 1-0 |
17:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0 - 4 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 2 - 1 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 0-1 |
22:30 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:00 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า [65%] | 2 - 0 | [70%] เดปอร์เตส ควินดิโอ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันนี้ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 3 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-1 |
18:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 5 - 1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1-0 |
22:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 6 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-2 |
00:15 | ซีดี ตากอน(ญ) | 5 - 1 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันนี้ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
00:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 3 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ENG SD1 |
||||
22:00 | Highworth Town | 2 - 2 | แวร์ เอฟซี | 2-2 |
ผลบอลวันนี้ ENG UD1 |
||||
22:00 | Hinckley Leicester Road | 1 - 0 | ดาเวนทรีย์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เวิร์คคิงตัน | 2 - 1 | 1874 นอร์ทวิช | 2-1 |
22:00 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 1 - 3 | รันคอร์น ลินเน็ต | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 2 - 0 | Pomigliano (w) | 1-0 |
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1 - 6 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันนี้ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | KF Besa Doberdoll | รอ | โบเรค เวเลส | |
19:00 | Lokomotiva Skopje | 2 - 3 | เปลิสเตอร์ | 1-0 |
19:00 | FK Sloga 1934 Vinica | รอ | KF Arsimi | |
19:00 | Voska Sport | 3 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 2-0 |
19:00 | Belasica Strumica | รอ | เอฟเค โคซุส | |
19:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | รอ | Detonit Plachkovica | |
19:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | รอ | FK Karaorman | |
19:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | รอ | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
ผลบอลวันนี้ คอสตาริกา คัพ |
||||
09:15 | พันตาเรนนัส | 1 - 1 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1-1 |
04:00 | Guanacasteca | 0 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
20:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0 - 5 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
20:00 | Bournemouth AFC U21 | 0 - 2 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 0-2 |
21:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 4 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 0-4 |
22:00 | เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) | 1 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ กระชับมิตร |
||||
21:00 | มอลตา(ยู 19) | รอ | เยอรมนี (ยู 19) | |
00:00 | โปแลนด์ (ยู 19) | รอ | โปรตุเกส(ยู 19) | |
06:00 | โบแนเรอ | รอ | อารูบา |
ผลบอลวันนี้ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี กัว | 0 - 2 | เบงกาลูรู | 0-1 |
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 1 - 0 | ไฮเดอราบัด | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เอเอสซี จาราฟ | 0 - 1 | AS Dakar Sacre Coeur | 0-0 |
23:30 | Teunhueth FC | 1 - 1 | ASC Linguere | 1-1 |
23:30 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 0 - 2 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 0-0 |
23:30 | โซนาคอส | รอ | US Goree |
ผลบอลวันนี้ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 3 - 1 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 2-0 |
21:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0 - 0 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0-0 |
01:00 | เควี เมเชเลน(ญ) | 0 - 3 | KAA Gent Ladies | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 4 - 2 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 1-1 |
22:00 | คาดิส 2 | 1 - 3 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-2 |
22:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1 - 2 | Arenteiro | 0-1 |
22:30 | UD Mutilve | 3 - 1 | เอสดี ทาราซอนนา | 1-0 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 1 - 0 | โพลโวลีน | 0-0 |
22:59 | เอดี ซานฮวน | 1 - 0 | อูเตโบ เอฟซี | 1-0 |
22:59 | Rio Sports | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 1-2 |
22:59 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 2 - 0 | เลกาเนส บี | 1-0 |
22:59 | ซีเอซิลบอลเนโร | 1 - 2 | ซีดี อิซาร่า | 1-2 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 1 - 0 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-0 |
00:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0 - 6 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-2 |
01:00 | โอเรนเซ | 1 - 2 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1-2 |
01:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 1 | ยูอี โอลอต | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | บาสเตีย (ยู 19) | 3 - 3 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0 - 1 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1 - 1 | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 6 - 2 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 2-0 |
19:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 4 - 1 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1-1 |
20:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2 - 2 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2-2 |
20:00 | ไวเด้นบรูค | 3 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 2 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 2-0 |
20:00 | SV Atlas Delmenhorst | 3 - 2 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 1-1 |
20:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1 - 1 | TuS Blau-Weiss Lohne | 1-0 |
20:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 4 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-1 |
20:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2 - 1 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0 - 0 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-0 |
20:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3 - 1 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 1-0 |
20:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 4 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0 - 2 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
20:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 2 - 0 | Red and White Koblenz | 1-0 |
20:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 3 - 1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2-1 |
20:00 | Bocholt FC | 0 - 3 | Duren | 0-2 |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 2 - 2 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2-0 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 0 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 0 - 3 | Phonix Lubeck | 0-2 |
20:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 3 - 3 | SpVgg Ansbach | 1-0 |
20:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1 - 1 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | SpVgg Hankofen-Hailing | 1 - 1 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1-1 |
20:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1 - 2 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-1 |
20:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 2 - 1 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0 - 1 | บาลินเกอร์ | 0-0 |
20:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1 - 1 | SG Barockstadt | 1-1 |
20:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2 - 1 | SGV ไฟร์เบิร์ก | 1-1 |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 3 - 0 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0-0 |
20:15 | วัตเทินไชด์ 09 | 4 - 5 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1-4 |
21:00 | บีเอสวี เรห์เด้น | 1 - 1 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
20:30 | Racing Club de France | รอ | Poissy AS | |
21:00 | โบบิกนี เอ.ซี. | 5 - 0 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 1-0 |
21:00 | St. Maur Lusi | 3 - 0 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
21:00 | อันเดรซัก | 2 - 2 | อองเช่ร์ 2 | 1-1 |
21:00 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 3 - 1 | Chasselay M.D. Azergues | 1-0 |
21:00 | โซเมอร์ โอเอล | รอ | อีเซอร์ เอเอส | |
21:00 | ก็อง 2 | รอ | กรานวิลเล | |
21:00 | ชาร์เทรส เอฟซี | รอ | บิวแวร์ส | |
21:00 | Maccabi Paris | รอ | แรนส์ 2 | |
21:00 | Aubagne | 1 - 2 | เอวิย็อง | 0-1 |
21:00 | Grasse | 1 - 2 | Canet Roussillon | 0-0 |
21:00 | เอปินาล | รอ | Haguenau | |
21:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | เม็ตซ์ บี | |
21:00 | ES Wasquehal | 0 - 3 | เกรไตล์ | 0-0 |
21:00 | Bourges | รอ | สเตรด บอร์เดไลส์ | |
21:00 | Chateaubriant | 1 - 1 | แซ็ง-มาโล | 0-1 |
21:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 2 - 0 | แก็งก็อง บี | 0-0 |
21:00 | โอแซร์ บี | 0 - 0 | เซเต้ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ไฮอีเรส | 0 - 0 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 0-0 |
21:00 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 2 - 2 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1-2 |
01:00 | แซง กวองแตง | รอ | เบซองกอง | |
01:00 | Olympique Ales | 1 - 3 | ตูลง | 0-2 |
01:30 | เอฟซี น็องต์ บี | 0 - 1 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | เอฟซี มารามูเรส | 1 - 2 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-1 |
16:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 2 - 0 | Unirea Constanta | 1-0 |
16:00 | CSM Slatina | 0 - 0 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0-0 |
16:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 3 - 0 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 3-0 |
18:45 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1 - 1 | ยูนิเรีย เดจ | 0-1 |
21:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1 - 0 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Greece Divison C |
||||
20:00 | Pandramaikos | 4 - 0 | Megas Alexandros Orfaniou | 1-0 |
20:00 | Poros | 1 - 0 | AO Tympakiou | 1-0 |
20:00 | Thermaikos Thermis | 1 - 1 | Vyron Kavala | 0-1 |
20:00 | อโกรติกอส | 2 - 0 | Apollon Paralimniou | 1-0 |
20:00 | APS Patrai | 2 - 2 | Finikas Nea Epidaurus | 1-1 |
20:00 | Posidonas Neas Michanionas | 2 - 1 | Nestos Chrisoupolis | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
20:15 | FC Coffrane | รอ | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | |
21:00 | Rotkreuz | รอ | คอนคอร์เดีย | |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | รอ | เอฟซี กอสเซา | |
21:00 | ทาเวิร์น | รอ | Kreuzlingen | |
21:00 | FC Munsingen | 2 - 2 | โวห์เลน | 2-2 |
21:30 | Basuli B team | 5 - 0 | บาเดน | 1-0 |
22:00 | SC Dornach | รอ | เอฟซี แบลค สทาร์ | |
22:00 | FC Schotz | รอ | บาสเซโคร์ท | |
22:00 | Neuchatel Xamax FCS U21 | รอ | มูริ | |
22:00 | เอสซี แชม | 4 - 1 | เอสซี เครียนส์ | 4-0 |
22:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0 - 3 | Etoile Carouge | 0-2 |
22:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 1 - 2 | Bruhl SG | 1-1 |
22:00 | Zurich B team | 0 - 1 | Bavois | 0-1 |
22:00 | SV Hongg | รอ | เอฟซี ทุคเกน | |
22:00 | FC Echallens | รอ | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | |
22:00 | เวอแวสปอร์ต | รอ | Portalban/Gletterens | |
22:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | FC Emmenbrucke | |
22:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 5 - 2 | FC Breitenrain | 3-0 |
22:00 | เคียสโซ | รอ | Bulle | |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | รอ | Weesen | |
22:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | รอ | Freienbach | |
22:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | รอ | อูซี่ | |
22:59 | ลูกาโน่(ยู21) | รอ | FC Wettswil Bonstetten | |
22:59 | Concordia Lausanne | รอ | Grand Saconnex | |
22:59 | เมแร็ง | 2 - 4 | US Terre Sainte | 0-3 |
ผลบอลวันนี้ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
18:00 | Bursa Niluferspor AS | 2 - 2 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
18:00 | Utkoi | 3 - 0 | บูร์ซาสปอร์ | 1-0 |
18:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 4 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
18:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 0 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-0 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0 - 0 | บานดาริ | 0-0 |
20:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | รอ | Vihiga Bullets | |
20:00 | Bidco United | 1 - 2 | กอร์ มาเฮีย | 0-1 |
20:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | รอ | เคนยา โพลิส เอฟซี |
ผลบอลวันนี้ รวันดา National League |
||||
20:00 | Etincelles | 0 - 0 | Rutsiro FC | 0-0 |
20:00 | Sunrise Rwamagana | 1 - 0 | Bugesera | 1-0 |
20:30 | โปลิศ(รวันดา) | 0 - 1 | กอริลล่าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ภูฏาน Thimphu League |
||||
19:00 | Tensung FC | 2 - 3 | Druk Lhayul FC | 0-3 |
ผลบอลวันนี้ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | 3 - 1 | สปอร์ติ้งเจนัว | 1-1 |
00:45 | ซานเปโดร | 0 - 1 | SOL FC Abobo | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:00 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | 3 - 1 | BFC Preussen | 3-0 |
ผลบอลวันนี้ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | Udon United | 0 - 0 | ยโสธรเอฟซี | 0-0 |
15:30 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 3 - 2 | Nakhon Ratchasima United FC | 2-1 |
15:30 | สกลนคร เอฟซี | รอ | เมืองเลย ยูไนเต็ด | |
15:30 | Inter Bangkok | 1 - 0 | Muangnont Bankunmae FC | 0-0 |
15:30 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 1 | ทหารบก เอฟซี | 2-0 |
15:30 | Phram Bangkok FC | 0 - 0 | บางกอก เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ศรีสะเกษ เอฟซี | รอ | Rasi Salai United | |
18:00 | สมุทรสาคร เอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:00 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 1 - 1 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:30 | Thes Sport | 1 - 1 | La Louviere | 0-0 |
01:30 | ฟราน โบเรียนส์ | รอ | Royal Knokke | |
02:00 | Charleroi B | 1 - 2 | แอฟเซ ลีแอช | 0-0 |
02:00 | Gent B | 2 - 1 | Antwerp B | 2-0 |
02:00 | Hoogstraten VV | รอ | Patro Eisden | |
02:00 | นิโนเวอ | 1 - 2 | KFC Mandel United | 1-2 |
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | รอ | เควีเค ไทอ์เนน | |
02:00 | Leuven B | 2 - 2 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 1-1 |
02:00 | Sint-Eloois-Winkel | รอ | รูเปล บูม | |
02:00 | URS Lixhe-Lanaye | 3 - 3 | เดสเซล สปอร์ต | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ ชเลสวิกลีกา |
||||
19:30 | TSV Bordesholm | 3 - 0 | Weiche Flensburg 08 II | 1-0 |
20:00 | TSV Pansdorf | 0 - 6 | FC Kilia Kiel | 0-2 |
20:00 | Union Neumunster | 5 - 0 | Eckernforder SV | 3-0 |
20:00 | Husumer SV | 1 - 1 | SV Grun-Weib Siebenbaumen | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ มาลี Premiere Division |
||||
22:45 | ยูเอสซี คิตะ | 1 - 1 | Onze Createurs | 0-0 |
22:59 | Binga | 1 - 0 | Monrovia Black Star | 0-0 |
01:00 | เอเอส โปลิศ | 0 - 1 | Afrique Football Elite | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:30 | KSS Kotwica Kornik | 2 - 2 | MKS Notec Czarnkow | 0-2 |
17:00 | GKS Kowale | 2 - 2 | Powisle Dzierzgon | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | MUZA FC | 2 - 0 | Nkwazi | 1-0 |
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 2 - 2 | Green Buffaloes | 0-1 |
20:00 | NAPSA Stars | 1 - 1 | Nkana FC | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 2 - 1 | เบือง เกต อังกอร์ | 0-0 |
18:30 | วิสาขเอฟซี | 2 - 3 | พนมเปญ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
16:00 | คูการิค(ยู 19) | 3 - 2 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 1-1 |
18:47 | IMT Novi Beograd U19 | 2 - 1 | TSC Backa Topola U19 | 2-0 |
18:48 | เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) | 1 - 0 | เอฟเค แรด (ยู 19) | 1-0 |
19:11 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 1 - 2 | FK Radnicki Novi Belgrad U19 | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 2 - 4 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 0-2 |
19:00 | Tus Dassendorf | 6 - 1 | Eimsbutteler TV | 2-0 |
19:00 | BTS Neustadt | 1 - 2 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 0-0 |
19:00 | Rostocker FC | 6 - 1 | MSV Pampow | 3-0 |
19:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 2 - 2 | Mahdov FC | 2-1 |
19:30 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0 - 2 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 0-1 |
19:30 | FC An der Fahner Hohe | 3 - 2 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 0-0 |
19:30 | VfB 1921 Krieschow | 0 - 2 | วีเอฟบีเออร์บัค | 0-0 |
19:30 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 0 - 2 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 0-2 |
19:30 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 0 - 2 | SC Freital | 0-1 |
19:30 | RSV Eintracht | 1 - 0 | Hertha 06 Charlotten | 0-0 |
19:30 | SV Westerhausen | 2 - 0 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 1-0 |
19:30 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 2 - 1 | ฮัลเลน | 1-0 |
20:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1 - 1 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 1-1 |
20:00 | ออมันด์-เวเกแซค | 0 - 1 | Brinkumer SV | 0-0 |
20:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 0 - 2 | TSV Abtswind | 0-2 |
20:00 | TSV Schwaben Augsburg | 6 - 1 | Gundelfingen | 2-0 |
20:00 | FV Ravensburg | 1 - 3 | FV Offenburg | 1-1 |
20:00 | TSV Dachau 1865 | 0 - 2 | SV Erlbach | 0-0 |
20:00 | เวลลิงเก้น | 4 - 1 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 2-1 |
20:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 0 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 0-0 |
20:00 | FC Deisenhofen | 0 - 0 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 0-0 |
20:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 4 - 0 | Goppinger SV | 0-0 |
20:00 | TSV Landsberg | 1 - 2 | TSV Kottern | 1-1 |
20:00 | OSC Bremerhaven | 6 - 3 | TuS Schwachhausen | 3-0 |
20:00 | TSV Nördlingen | 0 - 2 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0-0 |
20:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 4 - 2 | TuS Komet Arsten | 2-1 |
20:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 0 - 0 | FC Ismaning | 0-0 |
20:00 | ทีเอสจี บัคนัง | 1 - 3 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0-1 |
20:15 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 2 - 2 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-2 |
20:30 | FC Karbach | 2 - 0 | Ahrweiler BC | 1-0 |
20:30 | ATSV Mutschelbach | 5 - 1 | Neckarsulmer Sport-Union | 2-0 |
20:30 | วอล์ดเกอเมส | 5 - 2 | SV Unter-Flockenbach | 3-1 |
20:30 | น็อตตินเก้น | 1 - 5 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-3 |
20:30 | Holzhausen | 1 - 1 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 1-0 |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 4 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 2-2 |
20:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 2 - 1 | Steinbach | 0-1 |
20:30 | FSV Fernwald | 0 - 0 | Rot-Weiss Walldorf | 0-0 |
20:35 | SV Oberachern | 1 - 3 | Rielasingen Arlen | 1-1 |
21:30 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | 6 - 0 | SG 2000 Mulheim-Karlich | 4-0 |
22:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 1 - 4 | TSV Schott Mainz | 0-1 |
22:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 1 - 1 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 0-1 |
22:00 | FC 1906 Erlensee | 0 - 3 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0-1 |
22:00 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 2 - 2 | Feucht SC | 0-1 |
22:00 | TuS Dietkirchen | 2 - 3 | Turk Gucu Friedberg | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | Provincial Ovalle | 0 - 2 | เอซี โคลีนา | 0-0 |
22 | Deportes Union Companias | 0 - 0 | โอซอร์โน | - |
52 | Municipal Santiago | 1 - 1 | Deportes Rengo | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
06:00 | เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) | รอ | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) |
ผลบอลวันนี้ ฮังการี NB III |
||||
19:00 | ทาทาบันย่า | 0 - 0 | เวซสเพรม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:30 | เอซีวี แอสเซ่น | 4 - 0 | ZAVO VVOG | 2-0 |
20:30 | ฮาเคเมส บอยส์ | 1 - 2 | Sportlust 46 | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 2 - 0 | สปาเคนเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 3 - 3 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 3-1 |
21:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 1 - 5 | ชีเวนนินเกน | 1-2 |
21:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 3 - 3 | OFC Oostzaan | 1-0 |
21:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 1 - 0 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 0-0 |
21:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 3 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 2-0 |
21:30 | Katwijk | 0 - 1 | Lisse | 0-0 |
21:30 | ทีอีซี | 2 - 0 | นูร์ดวิก | 1-0 |
00:00 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 2 - 1 | ควิก บอยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | URA Kampala | 0 - 1 | Vipers | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
08:00 | Villa San Antonio | 0 - 1 | อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา | 0-0 |
06:00 | ลิวาดาเวีย ลินคอล์น | 2 - 1 | Viamonte FC | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
21:30 | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) | 4 - 0 | สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 1 - 3 | Brabrand 2 | 1-2 |
18:30 | คเจลเลอรูบ | 1 - 4 | นอร์เรสซันด์บี | 1-2 |
18:30 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1 - 0 | FC Djursland | 1-0 |
19:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | 5 - 3 | Vinder Vatanspor-VRI | 2-3 |
19:00 | สจอร์ด | 2 - 2 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2-1 |
19:00 | Ledoje Smorum Fodbold | 3 - 0 | Frederikssund IK | 0-0 |
19:00 | บีเค อวาลต้า | 2 - 1 | KFUM | 1-1 |
19:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 4 - 1 | Valle Brooklyn | 1-0 |
19:00 | นาเอสเวด ไอเอฟ 2 | 3 - 1 | อัลเรโรด เอฟเค | 0-0 |
19:00 | เวการ์ | รอ | AaB 2 | |
20:00 | Aarhus Fremad 2 | 2 - 0 | วิไบ ไอเอฟ | 0-0 |
20:00 | มาเรียไลน์ | 3 - 0 | ริงโคบิง | 1-0 |
20:00 | วาลเด้ | 6 - 1 | Otterup | 1-0 |
20:00 | Tarnby FF | 2 - 0 | Gorslev IF | 1-0 |
20:00 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 2 - 2 | Herstedoster | 1-1 |
20:00 | ฮอลเบค | 1 - 0 | Karlslunde IF | 0-0 |
20:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 2 - 1 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 1-1 |
20:00 | บรอนชอยจ์ | 2 - 2 | บี 1908 | 0-1 |
20:00 | เกรฟ | 3 - 0 | จีวีไอ | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:00 | NK Orijent Rijeka | 3 - 1 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-0 |
19:30 | NK Dubrava Zagreb | 0 - 1 | Bijelo Brdo | 0-0 |
19:30 | รูเดส | 3 - 1 | NK Croatia Zmijavci | 1-0 |
19:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
19:30 | ดราโกโวลแยค | 2 - 3 | Kustosija | 0-1 |
19:30 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 0 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
21:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | รอ | Ringmahon Rangers |
ผลบอลวันนี้ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | Dodoma Jiji FC | 0 - 1 | Namungo FC | 0-0 |
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 0 - 1 | ซิงกิด้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:15 | ยัง แอฟริกันส์ | 2 - 0 | มเบยา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
17:00 | ZNK MSM Ptuj (W) | 3 - 1 | ND Primorje (W) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 3 - 0 | ACS Progresul Pecica | 1-0 |
19:00 | ACS Viitorul Cluj | 0 - 0 | อเวนทัล เรกฮิน | 0-0 |
19:00 | CSM Satu Mare | 1 - 0 | CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud | 0-0 |
19:00 | CS Paulesti | 2 - 1 | Odorheiu Secuiesc | 0-0 |
19:00 | เอสอาร์ บราซอฟ | 2 - 1 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 1-0 |
19:00 | เปโตรซานี | 4 - 0 | Progresul Ezeris | 2-0 |
19:00 | ACS KSE Targu Secuiesc | 1 - 2 | CS Blejoi | 1-1 |
19:00 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 2 - 0 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 1-0 |
19:00 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 3 - 5 | เอสซี บาเกา | 2-0 |
19:00 | บิฮอร์ โอราเดีย | 4 - 0 | ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 4 - 0 | UD Granadilla Tenerife Sur B (w) | 3-0 |
18:00 | Cacereno (W) | 1 - 0 | คอร์โดบา(ญ) | 1-0 |
21:45 | สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) | 4 - 0 | Victoria FC Santiago (W) | 1-0 |
23:15 | ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) | 3 - 2 | CD Tarsa (w) | 1-0 |
23:45 | Huesca (w) | 2 - 0 | CD Riudoms W | 1-0 |
01:00 | CD Achaman Santa Lucia (w) | 2 - 1 | Atletico Union Guimar (w) | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ปากาเนเซ่ | 2 - 1 | COS Sarrabus Ogliastra | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | ทรี ฟิโอริ | รอ | เอสพี โดมัญญาโน | |
21:00 | S.S Pennarossa | 1 - 2 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-0 |
21:00 | เอสพี คอสมอส | รอ | Fiorentino | |
00:30 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 4 - 1 | Cailungo | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ สเปน Segunda Women |
||||
00:00 | CD Pozoalbense (w) | 1 - 3 | Real Betis B (w) | 0-2 |
ผลบอลวันนี้ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | คอลเลจ 1975 เอฟซี(N) | รอ | เอฟซี ลินคอล์น | |
00:30 | จะชนะ ลิงซ์ เอฟซี(N) [90%] | รอ | [69%] แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
ผลบอลวันนี้ Poland Cup Women |
||||
18:00 | โปกอน(W) | 1 - 0 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0-0 |
19:00 | Zabkovia Zabki (w) | 0 - 8 | KKP Stomil Olsztyn (w) | 0-3 |
ผลบอลวันนี้ Greece U19 |
||||
16:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 1 - 2 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 1 - 3 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1-2 |
17:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 4 - 1 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 3-1 |
19:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 5 - 0 | Ionikos U19 | 3-0 |
20:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 3 - 0 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Cuban Championship |
||||
03:00 | กามากูเอย์ | 3 - 0 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 0-0 |
66 | จะชนะ ซานติอาโก เดอ คิวบา [76%] | 2 - 0 | [64%] ลา ฮาบานา | 2-0 |
03:00 | Artemisa FC | 7 - 1 | ลาสทูนาส | 2-0 |
03:00 | วิลล่า คลาร่า | รอ | Guantanamo FC |
ผลบอลวันนี้ Kosovo Superliga |
||||
19:00 | เคเอฟ เฟริซาจ | 0 - 0 | KF Dukagjini | 0-0 |
19:00 | KF Drenica Skenderaj | 1 - 3 | เดริต้า จิลาน | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ Switzerland Division 1 Women |
||||
20:00 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 3 - 1 | FC Rapperswil-Jona (W) | 1-0 |
00:30 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | 1 - 0 | บาเซิล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Croatia U19 League |
||||
16:00 | HNK Sibenik U19 | 0 - 0 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 0-0 |
16:30 | Mladost Zdralovi U19 | 0 - 5 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 0-3 |
20:00 | HNK Gorica U19 | 3 - 2 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 1-1 |
20:30 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 3 - 2 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 2-2 |
21:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Italy Youth Championship Cup |
||||
20:30 | บารี่ (เยาวชน) | 1 - 1 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Czech women's Cup |
||||
19:00 | FK Teplice (W) | 0 - 4 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 0-3 |
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) | |
21:00 | Ceske Budejovice (W) | รอ | สลาเวีย ปราก (ญ) |
ผลบอลวันนี้ Indoor foot invitational tournament |
||||
19:30 | Klutin irapike five | 2 - 2 | Luxol St Andrews FC Futsal | 1-1 |
22:00 | ไครัต อัลมาตี้(ฟุตซอล) | 1 - 2 | เอสเอล เบนฟิก้า(ฟุตซอล) | 1-0 |
02:30 | Phil diae Bolley | 0 - 5 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ฟุตซอล) | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ Spain Youth League |
||||
16:15 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 3 - 1 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-1 |
18:00 | Arucas CF U19 | 4 - 1 | CD Puerto Cruz U19 | 4-1 |
19:00 | CF Juventud Laguna U19 | 0 - 0 | CD Juventud Maritima U19 | 0-0 |
19:00 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 1 - 2 | Mensajero U19 | 0-1 |
19:30 | Union Viera CF U19 | 2 - 0 | UD San Fernando U19 | 0-0 |
19:30 | Cultural Leonesa U19 | 0 - 1 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 2 - 3 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) | 0 - 0 | อัลโบรายา(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | อูราล ซีเอฟ (ยู 19) | 0 - 2 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 0 - 2 | มาลาก้า(ยู 19) | 0-1 |
00:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 4 - 1 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 2-0 |
00:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1 - 2 | อัลเมเรีย(ยู19) | 0-2 |
00:00 | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | 0 - 1 | CF Badalona U19 | 0-1 |
03:00 | Ibarra U19 | 0 - 2 | CD Sobradillo U19 | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
18:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 2 - 1 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เรอัล มาสซามา(ยู19) | 2 - 1 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 3 - 1 | ชาเวช (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 3 - 0 | SC Estrela U19 | 1-0 |
22:00 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0 - 2 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 0-1 |
22:00 | Vilaverdense FC Sub-19 | 2 - 1 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | 1-0 |
22:00 | Luxita U19 | 2 - 1 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 1-0 |
22:00 | อมารานเต้ (ยู19) | 0 - 3 | วาร์ซิม(ยู19) | 0-2 |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 2 - 0 | เลาเลตาโน่ ยู19 | 0-0 |
22:00 | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | 4 - 1 | Sousense U19 | 3-1 |
22:00 | แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) | 2 - 3 | CD Gouveia U19 | 2-1 |
22:00 | บราก้า(ยู 19) | 4 - 0 | Anadia FC U19 | 3-0 |
22:15 | Valadares Gaia FC U19 | 0 - 2 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) | 0-1 |
22:25 | โตรเฟนเซ่(ยู19) | 1 - 3 | LimianosU19 | 1-1 |
22:50 | ไลซอส(ยู 19) | 2 - 2 | เอสซี ลาเมโก(ยู19) | 1-1 |
22:50 | Clube Condeixa U19 | 1 - 0 | SC Pombal U19 | 0-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 3 - 1 | นาซิโอนัล (ยู19) | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ Botswana Premier League |
||||
21:00 | Prisons XI Gaborone | 0 - 2 | Eleven Angels FC | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ Togo Premier Division |
||||
22:00 | AS Binah | 0 - 0 | AS Togo-Port | 0-0 |
22:00 | FC Espoir Tsevie | 1 - 0 | Sara FC | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Nicaragua Youth League |
||||
05:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) | 0 - 1 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Oman 1st Division |
||||
19:40 | Ahli Sadab | 3 - 1 | ซาฮัม | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ Senegal Ligue 2 |
||||
22:59 | Dakar Universite Club | 0 - 0 | US Ouakam Dakar | 0-0 |
23:30 | Jamono Fatick | 1 - 0 | Demba Diop | 0-0 |
01:00 | ASC Port Autonome | 0 - 1 | ASEC Ndiambour | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ England Southern League Central Division |
||||
22:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 4 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1-2 |
22:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 4 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 3-1 |
22:00 | เลสตัน เอฟซี | 2 - 1 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 2-0 |
22:00 | รูเชล โอลิมปิค | 3 - 1 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1-1 |
22:00 | สตัวร์บริดจ์ | 0 - 1 | บาร์เวล | 0-0 |
22:00 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1 - 0 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-0 |
22:00 | อีกส์สตัน เอฟซี | 3 - 0 | คิงส์ แลงลีย์ | 1-0 |
22:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1 - 1 | แทมเวิร์ธ | 0-1 |
22:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 2 - 0 | Hednesford Town | 1-0 |
22:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | รอยสตัน ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ Cyprus Division 3 |
||||
19:30 | Thoi Lakatamias | 1 - 1 | ENAD Polis | 1-0 |
19:30 | Kouris Erimi | 1 - 0 | APONA Anagias | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Andorra Second Division |
||||
02:30 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี | รอ | UE Engordany II |
ผลบอลวันนี้ Rwanda Womens League |
||||
17:30 | AS Kigali (w) | 4 - 0 | Fatima (w) | 0-0 |
19:00 | Youvia WFC (W) | 3 - 6 | Inyemera WFC (w) | 0-3 |
19:00 | Bugesera (w) | 1 - 1 | ES Mutunda (w) | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ South Africa League Women |
||||
16:30 | TUT FC (W) | 5 - 1 | Golden Ladies (w) | 3-0 |
20:00 | University of Western Cape | 2 - 0 | Durban Ladies FC (w) | 1-0 |
20:00 | Johannesburg Uni (w) | 1 - 0 | First Touch Academy (w) | 0-0 |
20:30 | Richmond (w) | 2 - 4 | Mamelodi Sundowns (w) | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ Wales FAW Championship |
||||
21:00 | คุมบราน เซลติก | 6 - 0 | Pontardawe Town | 2-0 |
21:00 | Ynyshir Albions | รอ | Trefelin | |
21:00 | Chirk AAA | 0 - 0 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0-0 |
21:00 | ลันวิท เมเจอร์ | 3 - 1 | Cambrian Clydach | 0-1 |
21:00 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 0 - 2 | Colwyn Bay | 0-0 |
21:00 | โมลด อเล็กซานดรา | รอ | บัคลี่ย์ ทาวน์ | |
21:30 | อาแฟน ลิโด้ | 3 - 2 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1-2 |
21:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 1 - 5 | แอลลาเนลี | 1-2 |
21:30 | Penrhyncoch | 2 - 0 | Llanidloes Town | 0-0 |
21:30 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | รอ | ทคอนวี ยูไนเต็ด | |
21:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 0 | คาร์มาร์เธ็น | 1-0 |
21:30 | พอร์ทมาด็อก | รอ | กุลสฟิลด์ เอฟซี |
ผลบอลวันนี้ Croatia 3.Division |
||||
19:30 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 0 - 1 | บีเยลอวาร์ | 0-1 |
19:30 | Radnik Sesvete | 0 - 0 | NK Zrinski Jurjevac | 0-0 |
19:30 | เอ็นเค จูเน็ค | 5 - 0 | NK GOSK Dubrovnik | 4-0 |
19:30 | Trnje | 1 - 1 | NK Hrvace | 0-0 |
19:30 | เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 | 2 - 2 | DUGO SELO | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Algeria U19 Youth League |
||||
15:05 | เอ็นเอ ฮุสเซียนเดย์ (ยู19) | 1 - 1 | USM El Harrach U19 | 0-0 |
15:15 | USM Annaba U19 | 0 - 3 | AS Ain Mlila U19 | 0-1 |
15:20 | JS Kabylie U19 | 3 - 1 | SKAF Khemis Miliana U19 | 1-1 |
15:20 | WA Boufarik U19 | 0 - 1 | ES Ben Aknoun U19 | 0-0 |
15:40 | ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) | 1 - 1 | US Chaouia U19 | 0-0 |
15:40 | NRB Teleghma U19 | 1 - 1 | MO Constantine U19 | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Burkina Faso League |
||||
22:30 | ASFA-Yennega | 0 - 1 | ซาลิ ตาส | 0-0 |
00:45 | RKC | 0 - 1 | Vitesse Delft | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ India Bangalore Super Division |
||||
15:40 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | Friends United Bangalore | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ El Salvador Liga Feminina |
||||
04:00 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | รอ | CD FAS (w) |
ผลบอลวันนี้ Luxembourg Promotion DHonneur |
||||
01:30 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 1 - 5 | SC Bettembourg | 1-3 |
ผลบอลวันนี้ Chile Primera Division Women |
||||
22:00 | La Serena (W) | 1 - 2 | เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ) | 0-2 |
22:00 | Universidad Catolica (w) | 2 - 3 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) | 1-1 |
22:59 | Puerto Montt (W) | 4 - 0 | Everton de Vina (W) | 1-0 |
23:10 | Huachipato (W) | 0 - 3 | CD Antofagasta (w) | 0-1 |
03:00 | Palestino (W) | 0 - 1 | โคโล โคโล่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ เติร์กเมนิสถาน |
||||
16:30 | Energetik Mary | รอ | เอฟซี แอลติน แอสเซร์ | |
17:00 | เอชทีทียู อาชกาบัต | รอ | Sagadam FK | |
17:00 | Nebitchi | รอ | เอฟซี อาฮาล |
ผลบอลวันนี้ Bulgaria Premier League Women |
||||
18:00 | เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) | 1 - 1 | LP Super Sport Sofia (w) | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Lithuania II Lyga |
||||
19:00 | เอฟเค ทราไก 2 | 4 - 0 | ซิลูเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Italian Youth League B |
||||
16:30 | Monopoli Youth | 3 - 0 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-0 |
18:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 1 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เจนัว(เยาวชน) | 4 - 1 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0-1 |
20:00 | ปาโดวา(เยาวชน) [60%] | 2 - 1 | [78%] สปอล(เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
20:30 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 0 - 2 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 3 - 2 | ปิซา(ยู 19) | 1-2 |
20:30 | โคโม (ยู 20) | 3 - 5 | เบรสชา(เยาวชน) | 2-1 |
20:30 | เรจเจียนา (ยู 20) | 2 - 2 | AlbinoLeffe Youth | 2-1 |
20:30 | Imolese Calcio Youth | รอ | สเปเซีย(เยาวชน) | |
20:30 | เปสคารา(เยาวชน) | 0 - 2 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 3 - 2 | เปรูจา(เยาวชน) | 1-2 |
20:30 | Viterbese Castrense Youth | 3 - 4 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 1-3 |
20:30 | FeralpiSalo Youth | 1 - 0 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | S.S.D. Monza 1912 Youth | 1 - 0 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1 - 5 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 1-3 |
20:30 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 2 | วิเชนซ่า(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
22:00 | Famalicao (w) | 1 - 1 | สปอร์ติง(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Liberia National League Women |
||||
18:00 | World Girls FC (W) | 2 - 0 | Soccer Ambassadors FC (W) | 1-0 |
18:50 | Blanco FC (w) | 1 - 3 | Hippo FC (W) | 0-2 |
20:00 | Ambassador FC (W) | 4 - 0 | City Academy FC (W) | 1-0 |
21:00 | Determine Girls FC (W) | 1 - 0 | Senior Pros FC (w) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Argentina Women Regional League |
||||
19:00 | Ferrocarril Midland (W) | 1 - 1 | Deportivo Laferrere (W) | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Honduras Liga de Ascenso |
||||
08:30 | เรียล ยูเวนตูเด้ | 5 - 1 | CD Inter el Triunfo | 2-1 |
ผลบอลวันนี้ Niger Super League |
||||
22:00 | AS-FAN | 1 - 1 | JS Tahoua | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Mozambique Championship |
||||
20:00 | ซีดี คอสต้า โด ซอล | 1 - 2 | Ferroviario Maputo | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Portugal Liga 3 |
||||
18:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 2 - 2 | GD Fontinhas | 2-2 |
20:00 | เฟฟ | 1 - 1 | ซานโจเนนเซ่ | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1 - 2 | มอนตาเรเกร | 0-1 |
22:00 | Paredes | 0 - 0 | S. Joao Ver | 0-0 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 2 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-2 |
22:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 3 - 2 | วาร์ซิม | 1-1 |
22:00 | อโมร่า เอฟซี | 6 - 0 | Mokala Pancheners | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Spain Primera Division RFEF |
||||
22:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 2 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-1 |
22:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1 - 2 | เซลต้า บีโก้ บี | 1-0 |
22:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 3 - 0 | กาลาฮอร์รา | 1-0 |
22:00 | ซาบาเดย์ | 0 - 0 | เอสดี โลโกรเนส | 0-0 |
00:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 2 - 0 | ซาลามังก้า | 2-0 |
00:00 | คาสเตลล่อน | 1 - 0 | เรอัล มูร์เซีย | 0-0 |
00:00 | บาดาโฮซ | 2 - 4 | คอร์โดบ้า | 2-1 |
00:30 | บาร์เซโลน่า บี | 1 - 2 | นูมานเซีย | 0-2 |
ผลบอลวันนี้ France Division 2 Women |
||||
21:00 | Thonon Evian FC (W) | 0 - 1 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 0-0 |
00:00 | เอฟซี แฟลช (ญ) | 4 - 0 | US Orleans (W) | 2-0 |
ผลบอลวันนี้ Japanese WE League |
||||
11:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 2 - 3 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 2-2 |
11:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 0 - 4 | Omiya Ardija (W) | 0-3 |
12:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0 - 2 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |
12:00 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 1 - 1 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 0-0 |
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 3 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Germany Verbandsliga |
||||
20:00 | เวย์น | 2 - 2 | FV Fortuna Heddesheim | 1-2 |
ผลบอลวันนี้ Kenya Super League |
||||
19:20 | Naivas FC | 0 - 1 | Mara Sugar FC | 0-0 |
ผลบอลวันนี้ Portugal Campeonato Nacional II Women |
||||
22:00 | Vitoria SC (W) | 2 - 1 | Gil Vicente FC (w) | 1-1 |
22:00 | เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) | 1 - 6 | Vilaverdense B (W) | 0-3 |
22:00 | FC Romariz (w) | 2 - 0 | Braga B (W) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Italy Campionato Primavera 4 |
||||
17:00 | San Donato Tavarnelle U19 | 3 - 0 | AZ Picerno ASD U19 | 1-0 |
20:30 | โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) | 4 - 0 | Pro Sesto U19 | 2-0 |
20:30 | ลุคเชเซ่(ยู 19) | 1 - 6 | เรนาเต้ (ยู 19) | 1-1 |
20:30 | Trento U19 | 1 - 3 | ตริเอสติน่า(ยู19) | 0-3 |
20:30 | Rimini U19 | 3 - 2 | Arzignano Valchiampo U19 | 1-2 |
20:40 | เลคโค่(ยู19) | 2 - 3 | โมเดน่า(ยู20) | 0-3 |
21:30 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | 1 - 1 | ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Liberia First Division |
||||
01:00 | Heaven Eleven | 2 - 1 | Freeport | 1-0 |
ผลบอลวันนี้ Slovakia I Liga Women |
||||
20:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 1 - 2 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันนี้ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | KV Zelzate | 2 - 3 | เคเอฟซี เมเรลเบเก้ | 1-1 |
ผลบอลวันนี้ Germany Landesliga (cup) |
||||
19:15 | TSV Sasel II | 0 - 3 | ETSV Hamburg | 0-1 |
20:00 | Markranstadt | 4 - 0 | FSV Oderwitz 02 | 2-0 |
ผลบอลวันนี้ |
||||
20:40 | SSD ACF Calcio Arezzo (W) | 2 - 2 | Sassari Torres (W) | 0-0 |