ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส [58%] | 1 - 0 | [77%] เดอร์รี่ ซิตี้ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
21:00 | จะชนะ กิมนาเซีย ลา พลาต้า [72%] | 0 - 0 | [63%] ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
04:00 | จะชนะ/เสมอ ซีเอ พลาเทนเซ่ [70%] | 1 - 0 | [64%] เบลกราโน่ | 1-0 |
06:30 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 1 | ลานุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | จะชนะ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [81%] | 2 - 0 | [60%] เอสวี รีด | 0-0 |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช [70%] | 1 - 1 | [67%] ออสเตรีย ลัสเตนัว | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 0 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | จะชนะ ฟอร์ตาเลซ่า [83%] | 2 - 0 | [52%] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-0 |
02:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [85%] | 1 - 2 | [49%] เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-1 |
04:30 | จะชนะ คุยอาบา [78%] | 1 - 1 | [56%] กอริติบ้า พีอาร์ | 1-0 |
04:30 | จะชนะ ฟลาเมงโก [84%] | 1 - 1 | [54%] ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:15 | เวสเตอร์โล [61%] | 1 - 3 | [80%] เคเอเอ เกนท์ จะชนะ | 1-1 |
01:45 | สตองดาร์ด ลีแอช [66%] | 0 - 4 | [75%] เซอร์เคอร์ บรูซ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:30 | จะชนะ รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา [90%] | 1 - 1 | [46%] ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-0 |
22:30 | เมียดิซ เลกนิก้า [60%] | 0 - 0 | [78%] กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ จะชนะ | 0-0 |
22:30 | เลช พอซนาน [92%] | 2 - 0 | [43%] จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก จะชนะ | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ลีเกีย วอร์ซอว์ [79%] | 3 - 1 | [60%] สลาสค์ วรอคลาวน์ | 2-1 |
22:30 | คราโคเวีย คราคอฟ [72%] | 3 - 0 | [67%] วิสล่า พล็อค | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:30 | วิดซอว์ ลอดส์ [71%] | 0 - 3 | [68%] โคโรน่า คีลเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:30 | สตอล เมียเลช [70%] | 1 - 0 | [64%] วอร์ต้า พอซแนน จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
22:30 | จะชนะ ปิแอส กลิวิส [87%] | 0 - 1 | [47%] เลเชีย กอเดนซ์ | 0-1 |
22:30 | จะชนะ โปกอน เซซิน [85%] | 4 - 0 | [53%] ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | โคโลญจน์ | 1 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-1 |
20:30 | จะชนะ โวล์ฟสบวร์ก [88%] | 1 - 2 | [49%] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1-0 |
20:30 | จะชนะ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน [88%] | 1 - 0 | [48%] แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-0 |
20:30 | จะชนะ สตุ๊ตการ์ต [87%] | 1 - 1 | [52%] ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 0-0 |
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม [59%] | 3 - 0 | [83%] ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน จะชนะ | 2-0 |
20:30 | จะชนะ แอร์เบ ไลป์ซิก [91%] | 4 - 2 | [47%] ชาลเก้ 04 | 2-1 |
20:30 | จะชนะ โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค [79%] | 2 - 0 | [63%] เอาก์สบวร์ก | 2-0 |
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-2 |
20:30 | จะชนะ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต [76%] | 2 - 1 | [65%] ไฟร์บวร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค คิมกี้ [57%] | 0 - 3 | [79%] อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ จะชนะ | 0-2 |
20:30 | ตอร์ปิโด มอสโก [63%] | 1 - 3 | [81%] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก จะชนะ | 1-1 |
22:59 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ [56%] | 0 - 0 | [82%] ซีเอสเคเอ มอสโก จะชนะ | 0-0 |
22:59 | เอฟเค โซชิ [66%] | 1 - 1 | [71%] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | สตารส์บูร์ก [58%] | 1 - 1 | [82%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง จะชนะ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ลีลล์ [89%] | 2 - 1 | [45%] น็องต์ | 0-1 |
02:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1 - 2 | แบรสต์ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ล็องส์ [93%] | 3 - 0 | [50%] อฌักซิโอ้ | 3-0 |
02:00 | จะชนะ โอลิมปิก ลียง [83%] | 3 - 0 | [58%] แร็งส์ | 2-0 |
02:00 | จะชนะ แรนส์ [79%] | 2 - 0 | [61%] โมนาโก | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ตูลูส [77%] | 1 - 1 | [64%] เอเจ โอแซร์ | 1-1 |
02:00 | จะชนะ แกลร์กมงต์ ฟุต [76%] | 2 - 0 | [62%] ลอริยองต์ | 1-0 |
02:00 | จะชนะ มงต์เปลลิเย่ร์ [72%] | 2 - 3 | [67%] นีซ | 2-0 |
02:00 | อองเช่ร์ | 2 - 1 | ทรัวส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
14:30 | จะชนะ เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [77%] | 2 - 1 | [59%] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-1 |
17:00 | แดกู เอฟซี [72%] | 2 - 2 | [66%] อินชอนยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
21:30 | วิลเลม 2 | 2 - 1 | วีวีวี เวนโล | 2-0 |
01:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ [66%] | 1 - 4 | [76%] เอ็นเอซี เบรด้า จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | จะชนะ ออร์แลนโด ซิตี้ [73%] | 1 - 1 | [65%] แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:40 | โตรอนโต้ เอฟซี [69%] | 2 - 1 | [68%] ดีซี ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
06:40 | จะชนะ มอนทรีออล อิมแพ็ค [79%] | 1 - 0 | [58%] อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
06:40 | จะชนะ นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น [81%] | 3 - 3 | [58%] ชิคาโก ไฟร์ | 2-2 |
06:40 | จะชนะ นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี [77%] | 1 - 3 | [60%] ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
18:45 | จะชนะ กิล วิเซนเต้ [74%] | 1 - 0 | [64%] คาซ่า เพีย เอซี | 0-0 |
21:30 | จะชนะ จีดี ชาเวซ [74%] | 1 - 4 | [65%] เบาวิสต้า เอฟซี | 0-2 |
21:30 | เอสโตริล | 3 - 1 | มาริติโม่ | 1-0 |
00:00 | ปอร์โต้ | 3 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 3-0 |
00:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0 - 2 | อารัวก้า | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เบนฟิก้า [96%] | 3 - 0 | [34%] ซานตาคลารา | 2-0 |
02:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า [92%] | 3 - 0 | [42%] ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 2 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-1 |
12:00 | จะชนะ วิสเซล โกเบ [84%] | 3 - 2 | [52%] เอฟซี โตเกียว | 3-0 |
12:00 | จะชนะ ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า [82%] | 1 - 0 | [56%] โชนัน เบลมาเร่ | 0-0 |
15:00 | สากัน โตสู | 2 - 2 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1-1 |
17:00 | เกียวโต แซงก้า [60%] | 0 - 2 | [79%] อูราวะ เรด ไดมอนส์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | จะชนะ มอลล์บี้ เอไอเอฟ [77%] | 0 - 2 | [60%] ฮาล์มสตัด | 0-0 |
22:30 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1 - 2 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:30 | จะชนะ เซลติก [94%] | 5 - 0 | [41%] อเบอร์ดีน | 2-0 |
18:30 | เซนต์ เมียร์เรน [45%] | 0 - 3 | [90%] กลาสโกว์ เรนเจอร์ส จะชนะ | 0-1 |
18:30 | จะชนะ ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี [75%] | 1 - 1 | [64%] ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | เซบีย่า [65%] | 1 - 2 | [74%] เรอัล มาดริด จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:15 | จะชนะ บูร์โกส ซีเอฟ [86%] | 0 - 1 | [46%] ซีดี ลูโก้ | 0-1 |
21:15 | จะชนะ อันดอร์ราซีเอฟ [75%] | 4 - 3 | [62%] บียาร์เรอัล บี | 1-2 |
23:30 | อัลบาเซเต้ | 2 - 1 | มิรานเดส | 0-0 |
23:30 | มาลาก้า | 1 - 1 | Ibiza Eivissa | 0-0 |
02:00 | จะชนะ กรานาดา ซีเอฟ [84%] | 2 - 0 | [47%] เลกาเนส | 1-0 |
02:00 | จะชนะ ลาส พัลมาส [77%] | 0 - 0 | [58%] อลาเบส | 0-0 |
02:00 | ฮูเอสก้า [69%] | 0 - 1 | [68%] เออิบาร์ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ เลบานเต้ [84%] | 2 - 1 | [50%] เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | ซาแลร์นิตาน่า [66%] | 3 - 2 | [71%] อูดิเนเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
20:00 | สเปเซีย [71%] | 0 - 4 | [67%] โตริโน่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:59 | จะชนะ ฟิออเรนติน่า [74%] | 2 - 1 | [62%] เอเอส โรม่า | 0-1 |
01:45 | จะชนะ อินเตอร์ มิลาน [81%] | 3 - 2 | [57%] อตาลันต้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
22:45 | จะชนะ ลูตัน ทาวน์(N) [72%] | 1 - 1 | [61%] โคเวนทรี ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | จะชนะ กาญารี่ [82%] | 2 - 1 | [52%] เอซี เวนิช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | จะชนะ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [82%] | 2 - 0 | [60%] Duren | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:00 | เฉิงตู ซินเฉิง | 1 - 0 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-0 |
18:35 | ชางโจว ไลออนส์ [54%] | 2 - 1 | [83%] อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ตงกวนกวนเหลียน [44%] | 1 - 1 | [85%] ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ จะชนะ | 1-0 |
14:30 | จะชนะ เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง [89%] | 1 - 0 | [40%] เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 0-0 |
15:00 | Jinan XingZhou | 2 - 0 | Yanbian Longding | 2-0 |
18:30 | จะชนะ กว่างซี เปาหยุนเอฟซี [87%] | 4 - 0 | [42%] เสิ่นหยาง เออบาน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
01:00 | จะชนะ บราซิล (ยู20)(N) [88%] | 2 - 0 | [48%] ไนจีเรีย (ยู 20) | 2-0 |
01:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู20)(N) [43%] | 0 - 3 | [97%] อิตาลี(ยู20) จะชนะ | 0-1 |
04:00 | จะชนะ โคลัมเบีย(ยู 20)(N) [69%] | 1 - 1 | [69%] เซเนกัล (ยู 20) | 0-1 |
04:00 | จะชนะ ญี่ปุ่น (ยู 20)(N) [78%] | 1 - 2 | [60%] อิสราเอล ยู20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟซี ธูน [88%] | 2 - 3 | [48%] เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-0 |
22:59 | จะชนะ เอฟซี วิล 1900 [82%] | 0 - 2 | [59%] อีเวอร์ดอน | 0-1 |
22:59 | เนอชาแตล ซามักซ์ [64%] | 1 - 6 | [78%] วาดุซ จะชนะ | 0-3 |
22:59 | อารัว [70%] | 2 - 2 | [71%] ลัวซานนี สปอร์ท | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
22:59 | จะชนะ สเตด โลซาน อูชชี [87%] | 6 - 0 | [92%] เบลลินโซนา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | จะชนะ ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [73%] | 4 - 1 | [64%] ไอเค บราเก้ | 3-0 |
20:00 | จะชนะ ออร์ไกร์ท [84%] | 3 - 1 | [51%] เกเฟล ไอเอฟ | 2-1 |
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 0 | สค็อปดี้ เอไอเค | 0-0 |
20:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [66%] | 3 - 2 | [74%] วาสเทราส เอสเค เอฟเค | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:30 | จะชนะ สเตอัว บูคาเรสต์ [81%] | 1 - 5 | [56%] ราปิด บูคาเรสต์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เวนด์ซีเซล [59%] | 2 - 3 | [79%] ฮวิโดฟ ไอเอฟ จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:00 | โคลูบารา [53%] | 2 - 1 | [83%] ราสนิกีร์ ไนร์ จะชนะ | 0-0 |
22:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [69%] | 0 - 1 | [69%] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | จะชนะ มัลโดส ลูการ์นี [89%] | 2 - 1 | [42%] Mladost Novi Sad | 0-0 |
22:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา [61%] | 2 - 2 | [74%] แรดนิค ซูดูลิซาร์ จะชนะ | 2-0 |
00:00 | จะชนะ ปาร์ติซาน เบลเกรด [94%] | 2 - 1 | [38%] เอฟเค วอซโดวัค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | จะชนะ พีริน บลากอเยฟกราด [86%] | 2 - 0 | [77%] โบเตฟ วราตซา | 0-0 |
01:00 | จะชนะ ซีเอสเคเอ โซเฟีย [89%] | 1 - 0 | [43%] โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | จะชนะ อิสทรา 1961 พูลา [84%] | 1 - 1 | [52%] สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
00:00 | จะชนะ แซดเอ็นเคโอซีเยค [73%] | 1 - 1 | [64%] ริเยก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | จะชนะ เดเบรเซน วีเอสซี [83%] | 2 - 0 | [56%] อูจเปสต์ | 1-0 |
01:00 | วาซาส | 0 - 0 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-0 |
01:00 | จะชนะ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ [78%] | 2 - 1 | [60%] บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | สปาร์ตาปราก | 0 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 [77%] | 0 - 1 | [59%] ซิกม่า โอโลมุช | 0-0 |
21:00 | สลาเวีย ปราก | 4 - 0 | สโลวัคโก้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ [43%] | 0 - 0 | [91%] วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:30 | เลชโก้ | 0 - 1 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0-0 |
01:30 | ฟอกเจีย | 1 - 0 | โครโตเน่ | 0-0 |
01:30 | วิเชนซ่า [72%] | 0 - 0 | [65%] เชเซน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | เปสคารา | 2 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | จะชนะ เปนาฟิลด์ [75%] | 2 - 4 | [63%] อมาดอร่า | 2-0 |
18:45 | จะชนะ ปอร์โต้ บี [80%] | 3 - 1 | [57%] เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | จะชนะ อโปเอล นิโคเซีย [76%] | 4 - 3 | [60%] อาริส ลิมาสซอล | 3-3 |
22:59 | Akritas Chloraka [64%] | 0 - 0 | [77%] คาร์มิโอทิสซ่า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | จะชนะ คาลิเทีย [86%] | 3 - 0 | [45%] อโพลลอน สมายร์นิส | 2-0 |
20:00 | ดิโอโกรัส | 4 - 1 | Panathinaikos B | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:00 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0 - 2 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | เยอรมนี(ยู 17) | 1 - 1 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | 0-1 |
20:00 | จะชนะ โปแลนด์(ยู 17) [73%] | 3 - 2 | [66%] เซอร์เบีย ยู17 | 1-0 |
01:00 | จะชนะ สเปน (ยู17) [92%] | 3 - 0 | [44%] ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 1-0 |
01:00 | จะชนะ อังกฤษ(ยู 17) [71%] | 0 - 1 | [66%] ฝรั่งเศส(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 2 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0-1 |
20:00 | จะชนะ เจเอพีเอส [73%] | 2 - 0 | [66%] ยาโร | 0-0 |
20:00 | จะชนะ อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล [82%] | 3 - 0 | [53%] จีวาคีล่า เจเค | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ทีพีเอส ตูร์คู [77%] | 2 - 1 | [59%] ซัลปา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ ตูกุมส์-2000 [81%] | 3 - 2 | [59%] ซูเปอร์โนวา | 2-0 |
20:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [65%] | 1 - 2 | [72%] เอฟเค วัลเมียรา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ ซิอัวลิอาย [84%] | 2 - 0 | [49%] เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-0 |
22:59 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0 - 4 | Hegelmann Litauen | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | จะชนะ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค [86%] | 3 - 1 | [53%] โบเดน บีเค | 0-1 |
18:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ [71%] | 1 - 0 | [68%] ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:00 | จะชนะ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล [82%] | 2 - 1 | [58%] ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2-0 |
21:00 | Ariana [72%] | 4 - 0 | [68%] ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย [67%] | 1 - 0 | [74%] คาร์ลสเตด บีเค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | จะชนะ ฟัลเค่นเบิร์ก [91%] | 4 - 0 | [42%] แอตวิดาเบิร์ก | 3-0 |
21:00 | Orebro Syrianska IF [70%] | 0 - 1 | [70%] วาซาลุนด์ ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | จะชนะ ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [80%] | 1 - 2 | [58%] แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ [63%] | 1 - 2 | [75%] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า จะชนะ | 1-0 |
22:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ [69%] | 2 - 1 | [68%] รุช ซอร์ซอฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ [55%] | 0 - 1 | [83%] เอฟเค อิสล็อก มินส์ค จะชนะ | 0-0 |
22:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ [71%] | 1 - 0 | [69%] ดินาโม เบรสต์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค(N) [48%] | 1 - 1 | [89%] ดินาโม มินส์ค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 1 - 0 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0-0 |
21:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ [70%] | 0 - 2 | [67%] เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0 - 1 | โรดิน่ามอสควา | 0-1 |
21:00 | จะชนะ โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน [83%] | 0 - 3 | [52%] เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 0-2 |
21:30 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2 - 0 | เอฟซี อูฟา | 1-0 |
22:00 | จะชนะ รูบิน คาซาน [82%] | 2 - 0 | [52%] เอฟเค มาฮัชกาลา | 1-0 |
22:00 | จะชนะ อาร์เซน่อล ตูล่า [79%] | 0 - 1 | [59%] คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เวเลส [77%] | 1 - 2 | [61%] แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 3 - 2 | แอทเลติโก้ กรัว | 2-1 |
03:30 | จะชนะ เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ [89%] | 2 - 1 | [47%] สปอร์ต บอยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | Rishoj | 3 - 1 | นาสบี้ | 0-0 |
18:00 | ดาลุ่ม [39%] | 0 - 3 | [94%] IF Lyseng จะชนะ | 0-1 |
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1 - 2 | มิดเดลฟาร์ท | 1-0 |
18:45 | เอฟเค 2000 | 2 - 0 | วอนลอส | 1-0 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 0 - 0 | Young Boys FD | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
16:00 | จะชนะ ตรังกานู [92%] | 4 - 2 | [42%] กลันตัน | 2-1 |
19:15 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า [53%] | 1 - 3 | [86%] เซลังกอร์ พีบี จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 5 - 1 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1-0 |
12:00 | วี-วาเรน นากาซากิ [59%] | 2 - 1 | [77%] จูบิโล อิวาตะ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
01:00 | แอ๊บฮา [51%] | 0 - 3 | [88%] อัล ฮิลาล จะชนะ | 0-2 |
01:00 | อัล อิตติฟาค [43%] | 1 - 1 | [91%] อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) จะชนะ | 1-0 |
01:00 | อัล-ไฟฮา [53%] | 0 - 3 | [85%] อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) จะชนะ | 0-2 |
01:00 | จะชนะ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) [84%] | 0 - 3 | [58%] อัล ทาวอน | 0-1 |
01:00 | อัล บาเดน [62%] | 2 - 2 | [79%] อัล-อดาลห์ จะชนะ | 1-1 |
01:00 | อัล ฟาร์ท | 1 - 1 | อัล ดาฮัม | 1-0 |
01:00 | อัล ราเอ็ด | 0 - 0 | อัล คาลีจ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อัล ทาย [74%] | 1 - 2 | [66%] อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ยูเอส ทาทูอิน [50%] | 0 - 4 | [80%] ยูเอส โมนาสตีร์ จะชนะ | 0-3 |
22:00 | สฟาเคซี [66%] | 1 - 1 | [62%] เอตัวล์ ดู ซาเฮล จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
22:00 | ES Hammam Sousse | 1 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1-0 |
22:00 | เอเอส ซอลิแมน [80%] | 1 - 2 | [52%] อีโอ ซีดี บูซิด จะชนะ | 1-1 |
22:00 | อีเอส เมทเลาอิ | 2 - 1 | สตาดิ ตูนิเซียน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ UAE คัพ |
||||
22:40 | จะชนะ อัล ไอน์ [76%] | 1 - 2 | [64%] อัล ชาร์จาห์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ |
||||
00:00 | เอ็นซี มากร้า [38%] | 0 - 1 | [89%] ซีอาร์ เบลูอิซดัด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | ทาร์ตู เจเค มัก [68%] | 0 - 0 | [69%] เอฟซี คูเลสซาเล่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:30 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 3 - 0 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 0 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
03:00 | จะชนะ ซีอาร์บี แม็คซิโอ [71%] | 1 - 2 | [64%] ยูเวนตูเด้ | 0-2 |
03:00 | จะชนะ อิทัวโน่ เอสพี [78%] | 3 - 1 | [56%] ลอนดริน่า พีอาร์ | 2-1 |
03:30 | อาไว เอฟซี เอสซี [65%] | 1 - 1 | [70%] วิตอเรีย บีเอ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
04:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ [88%] | 1 - 1 | [42%] โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 0 - 2 | กรินดาวิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | วิลล่า ดาลมิเน [62%] | 0 - 3 | [76%] อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย จะชนะ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เดปอร์ติโวมาดรีน [74%] | 1 - 0 | [59%] ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-0 |
01:30 | Club Atletico Guemes | 1 - 1 | ซาน เทลโม่ | 0-0 |
03:05 | จะชนะ อัลมิแรนเต้ บราวน์ [71%] | 1 - 0 | [64%] ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
05:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน [72%] | 2 - 0 | [61%] เทมเปอร์ลีย์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 1 - 0 | MFK Snina | 1-0 |
22:00 | จะชนะ โอเดว่า ลิปานี่ [91%] | 3 - 0 | [45%] พาริซอน บาดิจอฟ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ OK castkovce [83%] | 1 - 0 | [56%] อินเตอร์ บราติสลาวา | 0-0 |
22:00 | Novohrad Lucenec | 0 - 0 | Spisska Nova Ves | 0-0 |
22:00 | โนวี่เมสโต | 0 - 4 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-2 |
22:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 2 - 0 | Jednota Banova | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1 - 3 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-2 |
12:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 4 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-3 |
14:30 | จะชนะ พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค [90%] | 4 - 0 | [52%] นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 3-0 |
15:15 | อัลโตน่า เมจิค [46%] | 2 - 5 | [91%] อาวอนดาเล่ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
22:30 | ดีฌง(ญ) [43%] | 2 - 1 | [91%] มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) จะชนะ | 1-0 |
22:30 | เลอ อาฟร์(ญ) | 2 - 4 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 1-3 |
22:30 | โรเดซ อเวรอน (ญ) [69%] | 0 - 4 | [87%] ปารีสเอฟซี (ญ) จะชนะ | 0-1 |
22:30 | จะชนะ เฟลอรี่ 91 (ญ) [89%] | 6 - 0 | [43%] แก็งก็อง (ญ) | 3-0 |
22:30 | จะชนะ โอลิมปิก ลียง (ญ) [78%] | 7 - 1 | [21%] แร็งส์(ญ) | 3-0 |
22:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) [33%] | 0 - 3 | [88%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 0 - 1 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0-0 |
03:00 | ดีทรอยต์ ซิตี้ [69%] | 1 - 0 | [70%] เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน จะชนะ | 1-0 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น [60%] | 0 - 1 | [78%] หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
06:00 | จะชนะ ไมอามี่เอฟซี [75%] | 0 - 0 | [65%] ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 2 - 1 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | จะชนะ คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) [80%] | 6 - 2 | [62%] เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 4-1 |
12:30 | จะชนะ ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) [85%] | รอ | [54%] Emerging Athlete Women | |
14:45 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) [34%] | 0 - 2 | [95%] เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
10:00 | Viamaterras Miyazaki (W) | รอ | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | AS Harima ALBION Women | 3 - 1 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 2-0 |
11:00 | Gunma FC White Star (W) | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
16:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | 0 - 4 | Osterbro IF (W) | 0-1 |
18:00 | วาลเด้ (ญ) | รอ | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | |
18:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | รอ | นาสบี้ บีเค (ญ) |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | จะชนะ FK Aksu [75%] | 2 - 1 | [63%] เซตีซู | 1-0 |
18:00 | เอฟเค คัสไป | 1 - 1 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
19:00 | มาคฮ์ทาเรล [57%] | 3 - 1 | [80%] เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:00 | อลาชเคิร์ต | 3 - 2 | บานานต์ส | 2-0 |
22:59 | เอฟซี โนอาห์ [46%] | 2 - 1 | [89%] อารารัต จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) [53%] | 4 - 2 | [87%] สตาเบ็ค (ญ) จะชนะ | 2-1 |
20:00 | SK Brann (W) | 5 - 2 | โรอาร์ (ญ) | 3-1 |
20:00 | อโวลเนส (ญ) [73%] | 0 - 1 | [71%] อซานฟอทบอล (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | จะชนะ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) [82%] | 2 - 0 | [55%] ลิน (ญ) | 1-0 |
21:45 | จะชนะ วาเลเรนก้า (ญ) [76%] | 3 - 1 | [61%] Rosenborg BK (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 0 - 1 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 0-0 |
18:00 | จะชนะ อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) [90%] | 3 - 1 | [48%] ONS (W) | 1-1 |
19:00 | จะชนะ เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) [91%] | 3 - 0 | [47%] พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เอชพีเอส(ญ) [92%] | 1 - 1 | [42%] พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เพิร์ธ เอสซี [68%] | 4 - 0 | [72%] อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
14:00 | อาร์มาเดล เอสซี [67%] | 0 - 5 | [76%] Stirling Macedonia จะชนะ | 0-1 |
14:00 | บัลแคทต้า เอฟซี [67%] | 0 - 0 | [73%] ฟลอเรียท อาร์เธนน่า จะชนะ | 0-0 |
14:00 | จะชนะ Perth RedStar [88%] | 5 - 1 | [53%] ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 2-0 |
15:00 | จะชนะ ซอเรนโต้ เอฟซี(N) [75%] | 2 - 3 | [69%] เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1-2 |
17:00 | Olympic Kingsway SC [72%] | 4 - 3 | [70%] เบยวอเตอร์ ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | รอ | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | |
16:15 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 1 - 3 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 1-1 |
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 3 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 2-0 |
17:00 | จะชนะ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) [91%] | 5 - 1 | [47%] มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 3-1 |
17:00 | Rakow Czestochowa (Youth) | รอ | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | |
22:59 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | รอ | Escola Varsovia Warszawa Youth |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 3 - 2 | Bettembourg | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
11:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | รอ | ซูวา เอฟซี |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | Libertad Gran Mamore FC | 2 - 1 | บลูมมิ่ง | 1-1 |
04:30 | จะชนะ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ [86%] | 0 - 0 | [51%] รอยัล พารี่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ | 1 - 0 | มาชัค รูนา | 1-0 |
03:30 | จะชนะ อูเรนเซ่ เอสซี [89%] | 1 - 0 | [45%] Cumbaya FC | 0-0 |
06:00 | จะชนะ เดลฟินเอสซี [81%] | 1 - 0 | [54%] กัวเลซีโอเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:59 | จะชนะ ซีเอสวายดี บราเนกเชีย [81%] | 2 - 1 | [52%] เปอร์โต มอนต์ | 1-1 |
02:00 | จะชนะ แรนเจอร์ส ทัลค่า [76%] | 1 - 2 | [62%] Deportes Recoleta | 1-0 |
04:30 | จะชนะ ดิปอรเต่ส เตมูโก [78%] | 2 - 1 | [58%] ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:30 | เอฟเค กาบาล่า | 1 - 1 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1-0 |
20:30 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท [50%] | 0 - 3 | [84%] ซีล่า เอฟเค จะชนะ | 0-1 |
22:59 | ซาบาลี | 1 - 0 | เคสลา เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:30 | จะชนะ ซิดนีย์ โอลิมปิก [76%] | 2 - 2 | [66%] แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1-1 |
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ [65%] | 1 - 0 | [77%] ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
16:00 | จะชนะ เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ [79%] | 3 - 0 | [63%] สปิริต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 1 - 0 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0-0 |
09:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 0 - 3 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 0-0 |
13:15 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 [58%] | 1 - 4 | [81%] อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | นาร์โด (ยู 19) | 2 - 2 | เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
11:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 1 - 1 | ชุนชอนซิติเซ็น | 0-1 |
12:00 | โปชอน เอฟซี [57%] | 1 - 3 | [77%] ฮวาซอง เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
12:00 | จะชนะ ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น [74%] | 1 - 1 | [62%] อุลซันซิติเซ่น | 0-1 |
13:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 2 - 2 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
13:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี [68%] | 2 - 4 | [64%] กิมแฮ ซิตี้ จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
13:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ [70%] | 1 - 0 | [68%] ชางวอนซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย คัพ |
||||
21:05 | Dinamo Tbilisi II | 0 - 0 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
18:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 2 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 0-2 |
18:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) [71%] | 1 - 3 | [71%] กาญารี่(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
18:00 | จะชนะ โตริโน่(เยาวชน) [82%] | 3 - 2 | [57%] เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-2 |
18:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) [68%] | 0 - 0 | [72%] ซัสเซาโล่(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | จะชนะ อตาลันต้า (เยาวชน) [85%] | รอ | [58%] อูดิเนเซ่(เยาวชน) | |
18:00 | จะชนะ ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) [76%] | 2 - 1 | [65%] ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2-0 |
18:00 | นาโปลี(เยาวชน) [59%] | 1 - 2 | [80%] อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) จะชนะ | 0-1 |
18:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 2 - 2 | เลชเช่(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
02:00 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ญ) ยู 20 [39%] | 1 - 3 | [91%] คอสตาริกา (ญ) ยู 20 จะชนะ | 0-1 |
05:00 | เปอร์โตริโก ( ญ ) ยู 20 [90%] | 0 - 4 | [90%] เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
03:00 | จะชนะ ซีดี ตากอน(ญ) [80%] | 2 - 2 | [59%] แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:30 | ซวิคเกา | 2 - 2 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-0 |
18:30 | อิงโกลสตัดท์ | 1 - 2 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-1 |
18:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น [71%] | 2 - 2 | [71%] เอสซี เวิร์ล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:30 | ดินาโม เดรสเดน [92%] | 2 - 1 | [45%] โอลเดนเบอร์ก จะชนะ | 1-1 |
18:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 2 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-0 |
18:30 | จะชนะ เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) [90%] | 2 - 0 | [44%] เอสวี เม็พเพ่น | 1-0 |
18:30 | จะชนะ เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม [82%] | 3 - 1 | [61%] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2-0 |
18:30 | ซาบรุคเค่น | 2 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2-1 |
18:30 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ [67%] | 3 - 3 | [76%] แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา จะชนะ | 0-1 |
18:30 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 1 - 3 | สโลวาน เวลวารี่ | 1-2 |
15:15 | จะชนะ โลโค ทาวิน [89%] | 3 - 4 | [50%] เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 1-2 |
15:15 | จะชนะ บีเนโซว [82%] | 0 - 4 | [59%] คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 0-0 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 1 - 1 | โซคอล ฮุสตัน | 0-0 |
15:15 | FK Zbuzany 1953 [58%] | 0 - 3 | [89%] บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ [73%] | 0 - 1 | [69%] โซคอล โบรซานี่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
15:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 [70%] | 1 - 0 | [75%] โบฮีเมียนส์ 1905 บี จะชนะ | 0-0 |
15:30 | จะชนะ เอฟเค โคลิน [76%] | 4 - 2 | [66%] เทปลิซ บี | 1-0 |
22:00 | บลานส์โค | 2 - 2 | Frydlant | 1-2 |
22:00 | จะชนะ ฮลูชิน [93%] | 2 - 0 | [45%] เวลเก เมซิริคิ | 0-0 |
22:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 2 - 3 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 2-1 |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 0 - 3 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-1 |
22:00 | จะชนะ ฟรีเดค-มิสตัค [92%] | 0 - 0 | [40%] วิทโควิซ | 0-0 |
22:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | 3 - 1 | Sardice | 2-0 |
22:30 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 0 - 1 | สโลแวน โรซิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | AGF Kvindefodbold APS (W) | 4 - 1 | Naestved HG (W) | 3-0 |
18:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 4 - 0 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-0 |
18:00 | จะชนะ อัลบอร์ก (ญ) [87%] | 5 - 0 | [25%] ซันดบี้บีเค(ญ) | 1-0 |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) [55%] | 2 - 2 | [86%] Boldklubben AF 1893 (W) จะชนะ | 1-1 |
20:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) [44%] | 2 - 3 | [90%] บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
23:15 | อัล-โชอาลาห์ | 1 - 0 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง [54%] | 1 - 1 | [83%] ฮานอย ทีแอนด์ที จะชนะ | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ฮองลินห์ ฮาตินห์ [79%] | 4 - 3 | [58%] โฮจิมินห์ซิตี้ | 1-2 |
18:00 | เอสเอชบี ดานัง | 1 - 1 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | เมตาลุค เบคาเบด [64%] | 1 - 1 | [70%] บุนยอดกอร์ จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
22:00 | จะชนะ อันดิแจน แทชเค้นท์ [73%] | 2 - 1 | [61%] ทูรัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
22:59 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 2 - 1 | Sekhukhune United | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 0 - 0 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
11:00 | Criacao Shinjuku | 1 - 0 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1-0 |
11:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | FC Tiamo Hirakata | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:00 | San Diego Wave (W) [70%] | 1 - 1 | [71%] พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:30 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 4 - 1 | Angel City FC (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:15 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) [63%] | รอ | [80%] วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) จะชนะ | |
16:00 | จะชนะ สลาเวีย ปราก (ยู 19) [85%] | รอ | [56%] เบอโน่ (ยู 19) | |
16:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) [66%] | รอ | [77%] ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) จะชนะ | |
18:30 | ไพรบราม (ยู 19) [68%] | รอ | [91%] สโลวัคโก้ (ยู 19) จะชนะ | |
19:00 | จะชนะ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) [85%] | รอ | [58%] มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
18:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | รอ | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | รอ | เวเจิล (ยู 19) | |
18:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | จะชนะ JS Bordj Menaiel [90%] | 3 - 0 | [41%] เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 2-0 |
22:30 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 1 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1-0 |
22:30 | NRB Teleghma [59%] | 2 - 2 | [71%] ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
22:30 | เอ็มโอ คอนสแตนติน [66%] | 1 - 3 | [62%] ยูเอสเอ็ม อันนาบา จะชนะ/เสมอ | 1-2 |
22:30 | ซีเอ บัตน่า | 2 - 2 | IRB Ouargla | 0-1 |
22:30 | ES Sour El Ghozlane | 5 - 3 | US Chaouia | 2-3 |
22:40 | Hamra Annaba | 1 - 2 | เอเอส โครยูบ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
16:00 | FK Epitsentr Dunayivtsi | รอ | ครีมิน ครีเม็นชุก | |
18:00 | เนวา เทอร์โนพิล | รอ | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | |
18:00 | จะชนะ เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ [75%] | รอ | [63%] โอโบโลน เคียฟ | |
18:00 | จะชนะ Polissya Zhytomyr [78%] | รอ | [57%] LNZ Lebedyn |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
01:30 | ซีอี คาร์โรอิ(N) [46%] | 2 - 0 | [89%] ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 3 - 1 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | |
16:50 | จะชนะ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) [77%] | 3 - 3 | [68%] เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) [64%] | 1 - 1 | [78%] วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
17:00 | Kisvarda FC U19 | รอ | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | |
18:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | รอ | วิดีโอตอน(ยู 19) | |
19:00 | คาโปสวาร์ (ยู 19) | รอ | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) | |
19:30 | Szeged-Csanad Grosics U19 | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | จะชนะ TransINVEST Vilnius [91%] | 2 - 0 | [45%] Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 0-0 |
18:00 | จะชนะ FK Minija [80%] | 3 - 0 | [56%] เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี | 1-0 |
21:00 | เลียตาว่า โจนาว่า | 3 - 2 | Babrungas | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | รอ | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | Racing Villalbes | รอ | CDFC La Calzada | |
22:59 | ซีดี อิเยร์กาส | 1 - 0 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 1-0 |
22:59 | เอสดี อีเจีย | รอ | SE Penya Independent | |
00:00 | CD Azuaga | 1 - 2 | Torrent C.F | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 2 - 2 | Olympique Dcheira | 1-1 |
22:59 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 0 - 0 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 0-0 |
22:59 | วิดาด เฟส | 0 - 2 | Stade Marocain du Rabat | 0-0 |
22:59 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0 - 0 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0-0 |
22:59 | Wydad Temara | 2 - 2 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | จะชนะ โครย์ดอน คิงส์ [70%] | 3 - 2 | [72%] มอดบูรี่ เจ็ท | 2-2 |
12:30 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) [62%] | 1 - 3 | [78%] อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ [72%] | 3 - 3 | [71%] อดิไลเด้ โอลิมปิค | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี [63%] | 0 - 1 | [77%] เมโทรสตาร์ เอสซี จะชนะ | 0-0 |
14:45 | จะชนะ เวสต์ แอดิเลด เอสซี [79%] | 1 - 1 | [61%] สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
19:00 | ASV Cham | รอ | TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:00 | Dnepr Rohachev | 1 - 1 | Volna Pinsk | 0-0 |
19:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 [53%] | รอ | [84%] เอฟเค วิเท็บส์ค จะชนะ | |
21:00 | Ostrowitz | รอ | FK Bumprom | |
22:30 | เอฟซี บาราโนวีชี | รอ | Zhodino Yuzhnoe |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | จะชนะ อุทัยธานี ฟอเรสท์ [80%] | 3 - 1 | [57%] กรมศุลกากร เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) [57%] | รอ | [78%] ซแวซด้า 2005 (ญ) จะชนะ | |
18:00 | Rubin Kazan (W) | รอ | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | |
20:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 1 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 1-0 |
21:00 | FK Rostov (W) | 4 - 0 | Krylya Sovetov Samara (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:30 | FK Zeleznicar Pancevo | 5 - 3 | Jedinstvo UB | 2-2 |
22:30 | FK Graficar Beograd | 1 - 0 | FK Radnicki Novi Belgrad | 1-0 |
22:30 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 1 - 1 | อินดิจา | 1-1 |
00:00 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 1 - 0 | แมควา ซาแบค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 1 - 1 | พิวนิค บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 2 - 1 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 0-0 |
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 4 - 0 | วอลเดน เวสทอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | Riga FC II | 2 - 0 | Skanstes SK | 0-0 |
19:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | 2 - 0 | Olaines FK | 2-0 |
21:00 | เอฟเค ดินาโม ริก้า [49%] | 0 - 2 | [88%] Saldus SS/Leevon จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | จะชนะ เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา [73%] | 3 - 1 | [67%] แอดิเลดไวเปอร์ส | 1-0 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี [73%] | 2 - 1 | [70%] เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
12:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ [60%] | 0 - 3 | [82%] อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 1 - 0 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
12:30 | จะชนะ พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี [82%] | 1 - 2 | [60%] ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |
15:00 | Eastern United [62%] | 3 - 2 | [82%] อดิไลเด้วิคตอรี่ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ [71%] | 0 - 0 | [70%] อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
12:00 | แลงวาร์ริน [70%] | 1 - 2 | [72%] นอร์ธโคท์ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
21:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | รอ | เฟรม เรย์จาวิค (ญ) | |
21:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 1 - 4 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 1-0 |
22:59 | เคฟลาวิค(ญ) [55%] | 2 - 0 | [83%] ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) จะชนะ | 0-0 |
02:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) [65%] | 2 - 1 | [77%] วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | Sol de America Pastoreo | 1 - 0 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-0 |
21:00 | Atletico Colegiales | 1 - 1 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | JK Tabasalu (W) [69%] | 1 - 1 | [75%] ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) จะชนะ | 0-0 |
19:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) [89%] | 2 - 0 | [10%] Viimsi JK (W) จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
21:00 | FC Lootos Polva Women | 3 - 0 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เควี เวสตูร์แบร์ [61%] | 2 - 1 | [79%] ซินดรี้ จะชนะ | 1-0 |
21:00 | Throttur Vogur | 1 - 0 | KF Fjallabyggdar | 1-0 |
22:59 | วอลซันกูร์ | 1 - 3 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 1-2 |
20:00 | HotturHuginn | 4 - 2 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:30 | ABFF U19 (W) | รอ | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | |
20:30 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | รอ | Dinamo Brest (W) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
20:30 | อาร์เซน่อล (ญ) [90%] | 0 - 2 | [52%] แอสตัน วิลล่า (ญ) จะชนะ | 0-1 |
20:30 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
20:30 | เร้ดดิ้ง (ญ) [60%] | 0 - 3 | [89%] เชลซี เอฟซี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
20:30 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) [68%] | 0 - 1 | [73%] เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:30 | จะชนะ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) [91%] | 3 - 2 | [77%] เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
20:30 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
19:00 | Trans Narva B | รอ | ปาร์นู เจเค |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | เอฟเค กิฟดูวอน | รอ | ไดนาโม ซามาร์คาด |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | จะชนะ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี [78%] | 3 - 0 | [56%] เดปอร์เตส ควินดิโอ | 2-0 |
04:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า [73%] | 2 - 1 | [64%] ลาเนรอส เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 1 - 1 | อัลเนสร์ไคโร | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 2 - 1 | โคโม 2000(ญ) | 1-0 |
17:30 | Pomigliano (W) | 2 - 4 | Sampdoria (W) | 0-3 |
19:30 | จะชนะ ยูเวนตุส(ญ) [76%] | 5 - 2 | [67%] โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 3-0 |
19:30 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) [74%] | 0 - 1 | [69%] เอซี มิลาน(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | จะชนะ เอ.เอส. ดีเจอร์บา [68%] | 1 - 0 | [71%] ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 1-0 |
22:00 | E. M. Mahdia | 0 - 2 | Jeunesse Sportive Omrane | 0-0 |
22:00 | SC Moknine | 1 - 1 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 0-0 |
22:00 | Croissant Msaken | 0 - 1 | Sporting Ben Arous | 0-0 |
22:00 | Kalaa Sport | 2 - 2 | อีเอส ซาร์ซิส | 0-1 |
22:00 | จะชนะ สตาดา จาบีเซ็น [88%] | 3 - 3 | [43%] เอสเอส สฟาเชี่ยน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
19:15 | จะชนะ ฟ๋อเฮียนเอฟซี [83%] | 4 - 1 | [51%] ด่องตัมลองอัน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
19:00 | Austria Wien (W) | 4 - 0 | BW Linz (W) | 0-0 |
19:00 | Bergheim/Hof Women | 1 - 0 | First Vienna (W) | 0-0 |
22:00 | จะชนะ Sturm Graz/Stattegg Women [97%] | 6 - 0 | [41%] SKV Altenmarkt Women | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
14:00 | Central Coast United FC | 1 - 2 | Hills Brumbies | 0-1 |
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0 - 1 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 0-1 |
16:00 | Dunbar Rovers FC [73%] | 2 - 1 | [69%] Dulwich Hill SC | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
16:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 4 - 1 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 1-0 |
16:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 0 - 1 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 0-0 |
16:00 | จะชนะ บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ [84%] | 2 - 1 | [58%] มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 0-1 |
16:00 | จะชนะ อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี [89%] | 1 - 1 | [51%] มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 0-0 |
16:00 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ [61%] | 0 - 1 | [81%] เซนต์ จอร์จ เซนต์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | ชองจู จิคจิ [59%] | 0 - 2 | [79%] กยองนัม เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
14:00 | จะชนะ ชุนนัมดรากอนส์ [85%] | 2 - 0 | [52%] เชนันซิตี้ | 1-0 |
16:30 | ซองนัม เอฟซี [66%] | 1 - 2 | [72%] เอฟซี อันยาง | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA RJYH |
||||
20:00 | จะชนะ Vasco AC U20 [79%] | 2 - 2 | [59%] ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 2 - 1 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-1 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 1 - 1 | นารา คลับ | 1-1 |
12:00 | จะชนะ โอซาก้า เอฟซี [76%] | 0 - 1 | [60%] วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0-1 |
13:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 0 - 1 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
02:30 | จะชนะ ยาปิรันก้า [85%] | 2 - 0 | [47%] มานุส (สมัครเล่น) | 1-0 |
03:00 | บัสควอ เอฟซี | 0 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-1 |
05:00 | จะชนะ เนาติโก (พีอี) [82%] | 0 - 0 | [54%] อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ [62%] | 1 - 1 | [70%] ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) จะชนะ | 1-0 |
01:00 | คาเซียส อาร์เอส | 2 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 2-1 |
01:00 | Hercilio Luz SC | 2 - 1 | คัมโบริว เอสซี | 1-1 |
01:00 | จะชนะ ซานโต อังเดร [86%] | 1 - 1 | [43%] เรเซนเด้ อาร์เจ | 1-0 |
01:00 | วิตอเรีย อีเอส | 3 - 1 | เดโมคราต้า | 1-0 |
01:30 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 4 - 0 | อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี | 2-0 |
02:00 | OperArio MT [65%] | 1 - 1 | [68%] อนาโปลิส เอฟซี จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
02:00 | Athletic Club MG | 1 - 0 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-0 |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 2 - 1 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 2-0 |
02:00 | มารันเยา | 4 - 0 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 2-0 |
02:00 | Trem-AP | 0 - 1 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 0-0 |
03:00 | จะชนะ เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า [72%] | 1 - 1 | [63%] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1-0 |
03:00 | จะชนะ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ [69%] | 2 - 2 | [65%] อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-1 |
03:00 | Reet | 2 - 1 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 1-0 |
04:00 | ฮูไมตาเอซี | 1 - 1 | Tuna Luso | 1-0 |
04:00 | แคร๊ค จีโอ | 2 - 2 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-0 |
04:00 | จะชนะ ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ [73%] | 1 - 0 | [60%] คาสคาเวล พีอาร์ | 0-0 |
05:00 | จะชนะ เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า [82%] | 2 - 0 | [50%] โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | 0-0 |
05:00 | จะชนะ Pacajus [89%] | 3 - 0 | [44%] โกลโบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | จะชนะ โปกอน ซีดล์เซ [79%] | 0 - 1 | [60%] Radunia Stezyca | 0-0 |
22:00 | จะชนะ มอเตรอ รูบิน [86%] | 2 - 0 | [48%] ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 1-0 |
22:59 | จะชนะ โอลิมเปีย ไอบรองก์ [82%] | 3 - 2 | [53%] การ์บาเนียกราโกล | 1-2 |
01:30 | จะชนะ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [72%] | 1 - 0 | [66%] วิสลา พูลาเว่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
14:00 | Yeronga Eagles | รอ | Caron della |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
22:59 | กานา ( ญ ) ยู 20 | 3 - 1 | ไอวอรีโคสต์(ญ) ยู20 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
00:30 | เอเอสซี จาราฟ | รอ | Casa Sports Zinguinchor | |
00:30 | Guediawaye | รอ | Teunhueth FC |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) [40%] | 1 - 6 | [95%] มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) จะชนะ | 1-3 |
01:00 | จะชนะ เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) [73%] | 0 - 2 | [66%] เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | Itapirense Youth | 1 - 1 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) | 0-1 |
01:00 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 2 - 0 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) | 0 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | (Bandeirante SP Youth | 0 - 1 | โจเซ่ โบนิฟาซิโอ้ เอสพี(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) [81%] | 2 - 1 | [54%] โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 2-0 |
01:00 | CA Guacuano U20 | 0 - 2 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | โมจิ มิริม(เยาวชน) | 2 - 0 | SC Aguai SP Youth | 1-0 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 1 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 1 - 2 | กัวราติงกุเอต้า(ยู 20) | 1-1 |
01:10 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 3 - 0 | อูเนียว มอกิ (เยาวชน) | 1-0 |
03:00 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 3 - 1 | Uniao Sao Joao (Youth) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | รอ | กาน่า ดรีม เอฟซี | |
22:00 | Tamale City | รอ | Samartex |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 2 - 2 | Stirling Macedonia U20 | 0-1 |
12:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | รอ | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | |
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 4 - 2 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 0-1 |
12:00 | บัลแคทต้า(ยู20) [57%] | 1 - 8 | [84%] ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) จะชนะ | 0-4 |
12:00 | จะชนะ Perth RedStar FC U20 [78%] | 2 - 1 | [65%] ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 1-1 |
15:00 | Olympic Kingsway U20 | 1 - 2 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
13:00 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | รอ | Perth RedStar (W) | |
16:10 | Murdoch University Melville FC (W) [69%] | 1 - 2 | [78%] ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
01:00 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 2 - 4 | คินเดอร์มาน (ญ) | 2-1 |
01:00 | ซิเอร่า(ญ) | รอ | ซานโตส (ญ) | |
01:00 | Athletico Paranaense (W) | 0 - 5 | Cruzeiro MG (W) | 0-1 |
02:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 1 - 0 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โฟลโร [89%] | 2 - 0 | [81%] รัวฟอส ไอเอล บี จะชนะ | 0-0 |
18:30 | นอร์สแตน | 1 - 1 | Skjervoy | 0-0 |
19:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 4 - 4 | ฟริกก์ | 2-2 |
19:00 | Bremnes IL | 0 - 4 | สตอร์ท ไอแอล | 0-2 |
20:00 | จะชนะ แมนดาล [91%] | 1 - 1 | [46%] Randesund IL | 0-1 |
20:00 | Loddefjord [50%] | 2 - 3 | [89%] ไวกิ้ง บี จะชนะ | 0-0 |
20:30 | ไอเอลโฮดด์ บี [61%] | 1 - 4 | [82%] โมลด์ บี จะชนะ | 0-1 |
21:00 | โวลด้า | 3 - 4 | สเจลคาวิค | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | โอเรนเซ | 1 - 0 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
23:30 | จะชนะ ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล [80%] | 2 - 0 | [51%] CE Manresa | 0-0 |
00:00 | จะชนะ บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา [81%] | 0 - 1 | [54%] คาเซเรโน่ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เรอัล เอวิเลส [78%] | 3 - 0 | [57%] เอสดี เกอร์นิกา | 0-0 |
01:00 | ซีดี โคเรีย [75%] | 1 - 1 | [62%] เรอัล ซาราโกซ่า 2 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:15 | จะชนะ เอสดี ทาราซอนนา [75%] | 2 - 0 | [63%] กอมโปสเตลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน [61%] | 0 - 2 | [84%] SpVgg Ansbach จะชนะ | 0-2 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [74%] | 1 - 3 | [70%] กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช [80%] | 0 - 7 | [88%] เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส จะชนะ | 0-4 |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ [60%] | 0 - 1 | [81%] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค จะชนะ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต [83%] | 1 - 0 | [58%] วีเอฟอาร์ อาเล่น | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) [71%] | 2 - 1 | [71%] เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0-0 |
19:00 | จะชนะ SG Barockstadt [79%] | 3 - 0 | [63%] SGV ไฟร์เบิร์ก | 2-0 |
19:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ [72%] | 2 - 0 | [70%] ฮาเวลเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) [85%] | 0 - 2 | [55%] อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0-1 |
19:00 | จะชนะ วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม [75%] | 4 - 5 | [67%] TuS Blau-Weiss Lohne | 2-2 |
19:00 | จะชนะ Phonix Lubeck [79%] | 3 - 2 | [61%] แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | จะชนะ เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น [82%] | 0 - 1 | [57%] ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น [79%] | 4 - 0 | [65%] เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 2-0 |
19:00 | จะชนะ ทีเอสเฟา อับสแตดท์ [89%] | 5 - 3 | [54%] SpVgg Hankofen-Hailing | 3-1 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค [68%] | 3 - 1 | [73%] เอสเอสวีอูล์ม 1846 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
19:00 | Red and White Koblenz [72%] | 3 - 0 | [70%] ทีเอสจี บาลินเก้น | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ [73%] | 1 - 1 | [68%] เฮสเซ่น คาสเซล | 1-1 |
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 0 - 1 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0-0 |
19:00 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1 - 5 | บีเอสวี เรห์เด้น | 1-1 |
19:00 | จะชนะ ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) [91%] | 6 - 2 | [50%] SV Atlas Delmenhorst | 1-1 |
19:00 | จะชนะ เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค [74%] | 2 - 3 | [70%] เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 1-2 |
19:10 | บาลินเกอร์ [74%] | 5 - 4 | [68%] แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | แพ้ชนะ 50/50 4-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:00 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 1 - 2 | แอตแลนติส 2 | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0 - 0 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 0-0 |
20:00 | ทีพี 47 โตริโน่ | 1 - 0 | Kuopion Elo | 1-0 |
20:00 | จิปโป | 1 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
20:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1 - 2 | นาร์เปส คราฟท์ | 1-1 |
20:00 | อีพีเอส เอสโป | 4 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 3-0 |
21:00 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0 - 3 | PPJ Akatemia | 0-3 |
21:00 | นูรมิจาร์เวน [73%] | 2 - 0 | [72%] พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | จะชนะ วีไอเอฟเค [84%] | 0 - 1 | [58%] จีบีเค คอคโคล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | เซเต้ เอฟซี | รอ | Olympique Ales | |
22:59 | โอแซร์ บี | 0 - 0 | เอวิย็อง | 0-0 |
22:59 | ลียง ดูเชรี่ | 0 - 2 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0-2 |
22:59 | จะชนะ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี [72%] | 0 - 1 | [63%] คอลมาร์ | 0-1 |
22:59 | St. Maur Lusi | 1 - 1 | AS Furiani Agliani | 1-1 |
22:59 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 1 - 2 | แซง กวองแตง | 1-1 |
22:59 | อันเดรซัก | รอ | เอฟซี เบอเกอรัก | |
22:59 | อ็องกูแลม | รอ | เตรลิสซาค | |
22:59 | เอฟซี น็องต์ บี | 3 - 2 | โรโมแรนติน | 1-1 |
22:59 | ลอริยองต์ บี | รอ | Bourges | |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | รอ | แรนส์ 2 | |
22:59 | Chateaubriant | รอ | กรานวิลเล | |
22:59 | Poissy AS | รอ | บิวแวร์ส | |
22:59 | แซ็ง-มาโล | รอ | Evreux Maccabi Paris | |
22:59 | Aubagne | 2 - 2 | Grasse | 1-1 |
22:59 | Canet Roussillon | รอ | โอลิมปิก ลียง 2 | |
22:59 | จูรา ซูด ฟุต | รอ | ไฮอีเรส | |
22:59 | มาริกนาเน่ จีเนค | รอ | ตูลง | |
22:59 | จะชนะ บูโลญจน์ [76%] | 1 - 0 | [58%] เกรไตล์ | 1-0 |
22:59 | Haguenau | 1 - 3 | เบซองกอง | 1-3 |
22:59 | เม็ตซ์ บี | 4 - 2 | ES Wasquehal | 0-1 |
22:59 | อองเช่ร์ 2 | 0 - 0 | โซเมอร์ โอเอล | 0-0 |
22:59 | เล เออบิเยรส์ | 1 - 3 | Chasselay M.D. Azergues | 1-1 |
22:59 | Vierzon | 1 - 3 | อีเซอร์ เอเอส | 0-1 |
22:59 | สเตรด บอร์เดไลส์ [69%] | 2 - 1 | [70%] ชามาเลียเรสเอฟซี จะชนะ | 2-0 |
22:59 | ก็อง 2 | 0 - 0 | Racing Club de France | 0-0 |
22:59 | จะชนะ แก็งก็อง บี [85%] | 1 - 0 | [54%] วานส์ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี รูออง | 2 - 1 | ชาร์เทรส เอฟซี | 1-0 |
22:59 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ [62%] | 0 - 2 | [76%] เอฟซี แซมบี จะชนะ | 0-0 |
23:10 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 1 - 0 | Saint-Priest | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | Freienbach | รอ | ลูกาโน่(ยู21) | |
21:00 | SV Hongg | 2 - 1 | FC Wettswil Bonstetten | 0-0 |
21:00 | FC Paradiso | 1 - 3 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-1 |
21:00 | อูซี่ | รอ | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | |
21:00 | Chenois | รอ | เมแร็ง | |
21:00 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | รอ | Servette U21 | |
21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | รอ | Monthey | |
21:00 | Portalban/Gletterens | รอ | FC Echallens | |
21:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | รอ | Rotkreuz | |
21:00 | มูริ | รอ | FC Munsingen | |
21:00 | โวห์เลน | รอ | ลังเงนทาล | |
21:00 | FC Emmenbrucke | รอ | Neuchatel Xamax FCS U21 | |
21:00 | Bavois | 1 - 3 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 1-2 |
21:00 | FC Breitenrain | รอ | เคียสโซ | |
21:00 | Bulle | 1 - 3 | สตาเด้ นยอนเนียส | 1-2 |
21:00 | จะชนะ เอสซี เครียนส์ [80%] | 4 - 2 | [64%] ยัง บอยส์ (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | เอฟซี กอสเซา | รอ | เอฟซี โคโซโวซูริค | |
21:00 | Kreuzlingen | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | |
21:00 | Weesen | รอ | ทาเวิร์น | |
21:00 | ลาโชฟอนด์ | รอ | เอฟซี เนเทอร์ส | |
21:00 | La Sarraz-Eclepens | รอ | Concordia Lausanne | |
21:00 | US Terre Sainte | รอ | FC Coffrane | |
21:00 | คอนคอร์เดีย | รอ | โซล็อตเทิร์น | |
21:00 | FC Schotz | รอ | Koniz | |
21:00 | บาเดน [73%] | 4 - 0 | [67%] เอสซี แชม | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
21:00 | เบียล เบียนนี่ | 1 - 3 | Basuli B team | 1-2 |
21:00 | จะชนะ Bruhl SG [77%] | 2 - 1 | [64%] Zurich B team | 0-0 |
21:00 | Etoile Carouge | 6 - 0 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 3-0 |
22:30 | เวอแวสปอร์ต | รอ | Grand Saconnex |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
15:30 | จะชนะ เรนดอร์ฟ อัลทัช บี [83%] | 5 - 0 | [56%] SC Gofis | 4-0 |
21:00 | SC Rothis | 3 - 0 | FC Brauerei Egg | 2-0 |
21:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน [62%] | 4 - 0 | [76%] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ จะชนะ | 1-0 |
21:30 | จะชนะ เอสวี ลีโอเบนดรอฟ [72%] | 2 - 1 | [66%] เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 1-0 |
22:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | 1 - 0 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 0-0 |
22:30 | SV Stripfing Weiden | 3 - 1 | เครมเซ่อ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | จะชนะ เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด [75%] | 0 - 2 | [63%] บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-0 |
19:00 | บีเค เฟรม [70%] | 3 - 0 | [69%] สคีฟซ์ ไอเค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | บราแบรนด์ [66%] | 1 - 1 | [73%] โรสกิลด์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | เอบี โคเปนฮาเกน [55%] | 1 - 1 | [82%] เอสเบิร์ก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | 1 - 1 | Gjovik Lyn | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) [73%] | รอ | [71%] ยูเมีย ไอเค (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 |
18:00 | จะชนะ เอไอเคโซลน่า (ญ) [85%] | 6 - 0 | [100%] เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 4-0 |
18:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 2 - 0 | Ifo Bromolla IF (W) | 1-0 |
19:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 3 - 0 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 2-0 |
19:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | รอ | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | จะชนะ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก [73%] | รอ | [66%] Khimik Dzerzhinsk | |
18:00 | Elektron VN | รอ | FC Tver | |
18:00 | Dinamo Saint Petersburg | รอ | ดินาโม มอสโก บี | |
20:00 | Rodina Moskva III [58%] | 1 - 0 | [80%] Torpedo Moskau II จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | จะชนะ คิรูน่า เอฟเอฟ [84%] | 2 - 1 | [54%] Ytterhogdal IK | 0-0 |
17:00 | Storfors AIK [64%] | 1 - 3 | [78%] ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน จะชนะ | 1-1 |
18:00 | IK Zenith [60%] | 1 - 1 | [84%] ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค จะชนะ | 1-1 |
18:00 | จะชนะ เอฟซี โรเซ็นการ์ด [85%] | 5 - 2 | [82%] ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 3-2 |
18:00 | วีเอ็มเอ ไอเค [60%] | 2 - 7 | [82%] ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ จะชนะ | 0-3 |
18:00 | จะชนะ วาสต้า ฟลอรุนด้า [82%] | 3 - 1 | [60%] IK Tord | 2-0 |
18:10 | Sandviks IK | 2 - 2 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 0-1 |
19:00 | Haninge | รอ | เอฟโอซี ฟาร์สต้า | |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค [71%] | 5 - 0 | [69%] คาร์ลเบิร์ก บีเค | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ [83%] | รอ | [57%] อราเมียสก้า ไอเอฟ | |
19:00 | จะชนะ สเคลเลฟที เอฟเอฟ [76%] | 1 - 2 | [66%] ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 1-1 |
20:00 | จะชนะ IFK Osterakers FK [82%] | 0 - 1 | [59%] เอฟซี กูเต้ | 0-0 |
21:00 | จะชนะ แร็ปป์ กอล์ฟ [80%] | 1 - 0 | [61%] เอฟบีเค บอลข่าน | 1-0 |
21:00 | Husqvarna [71%] | 3 - 2 | [72%] ออนซาล่า บีเค | แพ้ชนะ 50/50 3-1 |
21:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค [87%] | 1 - 3 | [85%] อัสซีริสก้าบีเค จะชนะ | 1-0 |
21:00 | Froso IF [79%] | 0 - 3 | [87%] ทีจี เอสเค จะชนะ | 0-1 |
21:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0 - 2 | Herrestads AIF | 0-1 |
21:00 | จะชนะ ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ [71%] | 1 - 1 | [70%] BK Astrio | 0-1 |
21:00 | ไอเค แฟรงเก้ | 2 - 1 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 2-0 |
21:00 | Gottne IF | 3 - 0 | Notvikens IK | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:30 | กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี [67%] | 0 - 0 | [65%] ชาน ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
08:45 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส [66%] | 2 - 3 | [79%] โฮบาร์ต ใต้ จะชนะ | 0-3 |
11:00 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 0 - 5 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-3 |
11:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 1 - 2 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | Black Rhinos | 0 - 1 | เอฟซี แพลทินัม | 0-1 |
20:00 | Manica Diamond | รอ | Yadah FC | |
20:00 | Bulawayo Chiefs | 1 - 1 | Cranborne Bullets | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | เมทแลนด์ | 4 - 1 | นิวแลมบ์ตัน | 4-1 |
12:00 | แฮมิลตัน โอลิมปิค [93%] | 5 - 2 | [59%] เลค แมคควอรี จะชนะ/เสมอ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Peninsula Power (W) [92%] | 2 - 0 | [44%] เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) จะชนะ | 0-0 |
14:00 | เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) [51%] | รอ | [87%] อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) จะชนะ | |
15:15 | จะชนะ มิทเชลตัน ( ญ ) [87%] | 1 - 1 | [53%] Sunshine Coast Wanderers (W) | 0-1 |
16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) [85%] | 3 - 1 | [87%] โกล โคส ซิตี้ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | จะชนะ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด [86%] | 0 - 1 | [46%] คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0-0 |
19:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เคซีบี | 0-0 |
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 2 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:00 | จะชนะ Northern Colorado [86%] | 4 - 1 | [49%] Central Valley Fuego | 4-0 |
05:00 | จะชนะ Alexandria Reds [77%] | 2 - 0 | [65%] นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด | 1-0 |
06:00 | จะชนะ ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ [78%] | 3 - 0 | [60%] Chattanooga Red Wolves | 2-0 |
06:00 | ฮาร์ตฟอร์ดซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | New York Shockers | 1-0 |
06:00 | Apotheos | 1 - 1 | Appalachian FC | 1-0 |
06:00 | Lexington [70%] | 1 - 1 | [68%] Knoxville troops | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
06:00 | Charlottetowne Hops [67%] | 1 - 2 | [77%] จอร์เจีย รีโวลูชั่น จะชนะ | 1-1 |
06:30 | จะชนะ South Georgia Tormenta FC [75%] | 1 - 1 | [63%] ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส [79%] | 2 - 0 | [54%] เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | จะชนะ Arba Minch [90%] | 4 - 0 | [40%] Ethio Electric FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:30 | จะชนะ West Adelaide (W) [85%] | 3 - 1 | [53%] มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:45 | White City FK Beograd Reserves | 1 - 3 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 0-2 |
09:45 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1 - 1 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 0-1 |
09:45 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 1 - 1 | Adelaide Vipers Reserve | 1-1 |
10:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) [63%] | 5 - 1 | [79%] นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) จะชนะ | 2-0 |
10:15 | จะชนะ พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) [93%] | 4 - 1 | [47%] ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 2-0 |
10:15 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) [68%] | 0 - 1 | [73%] คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
10:15 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) [57%] | 5 - 4 | [82%] อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) จะชนะ | 2-3 |
10:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) [56%] | 0 - 1 | [84%] Sturt Lions Reserves จะชนะ | 0-0 |
10:15 | Port Adelaide Pirates Reserves | 3 - 2 | Adelaide Cobras Reserves | 1-2 |
10:15 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) [73%] | 2 - 5 | [70%] เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
12:45 | Eastern United Reserves [54%] | 1 - 4 | [86%] อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
01:00 | Potencia | 0 - 1 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ แรมปรา จูเนียร์ [77%] | 1 - 1 | [58%] ซีเอยูเวนตูเด้ | 1-0 |
01:00 | โอเรียนทอล | 3 - 1 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 2-0 |
03:30 | จะชนะ ซีเอ เรนติสตัส [74%] | 2 - 0 | [66%] มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 1-0 |
06:00 | CS Cerrito [64%] | 2 - 1 | [72%] Albion FC จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
04:00 | Utah Surf (W) [55%] | 4 - 0 | [89%] ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:00 | Stade d Abidjan | รอ | Stella Club d'Adjame |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:00 | HauPa [71%] | 2 - 0 | [76%] Roi United จะชนะ | 1-0 |
18:00 | OsPa [47%] | 3 - 1 | [91%] PonPa จะชนะ | 1-0 |
18:00 | Loiske | 5 - 0 | ไพร์คาเลน JK | 3-0 |
20:00 | Aland | 1 - 1 | มาพีเอส มาส์คู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
10:00 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 3 - 1 | Whanganui Athletic | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
19:00 | PK Keski Uusimaa (W) | รอ | Lahti s (W) | |
20:00 | Jyvaskylan Pallokerho (W) | 1 - 0 | Ilott (W) | 1-0 |
22:00 | KuPS Akatemia (W) | รอ | เอสโป(ญ) | |
22:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | รอ | KTP Kotka (W) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
12:00 | ริชมอนด์ [37%] | 0 - 2 | [96%] South Springvale SC จะชนะ | 0-1 |
15:00 | อัลโตน่า ซิตี้ | 2 - 0 | Brimbank | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
21:00 | Stadlau | 4 - 0 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 3-0 |
22:00 | WSG Radenthein [72%] | 1 - 1 | [68%] Admira Villach | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:00 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 3 - 3 | SV Spittal/Drau | 3-2 |
22:00 | St.Polten Amateure [64%] | 1 - 0 | [78%] Langenrohr จะชนะ | 0-0 |
22:30 | SV St Margarethen | 1 - 2 | เอสซี พินกาเฟลด์ | 0-1 |
22:59 | ASK Kohfidisch [66%] | 1 - 3 | [73%] ASK Klingenbach จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | อเมริกา เอสพี | 0 - 2 | CA Taquaritinga SP | 0-0 |
01:00 | นาซีอองนัล เอสพี | 1 - 1 | Maua FC | 0-0 |
01:00 | Amparo SP | 0 - 3 | SKA Brasil | 0-0 |
01:00 | เปาลิสต้า | 4 - 3 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 2-3 |
01:00 | Inter Bebedouro/SP | 1 - 2 | Catanduva FC | 0-0 |
01:00 | Manthiqueira/SP | 1 - 0 | Joseense | 1-0 |
01:00 | Uniao Barbarense FC | 3 - 1 | Colorado Caieiras FC | 1-0 |
01:00 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 3 - 2 | ECUS | 2-1 |
01:00 | ฟลาเมงโก(เอเอ) | 2 - 0 | Uniao Mogi | 2-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ โมกิเอสพี | 1 - 0 | กัวรุลฮอส เอสพี | 1-0 |
03:00 | Sweet Sao Kalle Arthur SP U23 | 1 - 1 | XV de Jau | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | Auckland United [75%] | 0 - 1 | [70%] อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
10:00 | Takapuna [60%] | 2 - 1 | [81%] West Coast Rangers จะชนะ | 0-1 |
10:00 | จะชนะ มานูเรวา เอเอฟซี [91%] | 1 - 0 | [47%] เบย์โอลิมปิก | 0-0 |
12:30 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 2 - 2 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Ekwendeni Hammers | 1 - 1 | คารองกายูไนเต็ด | 1-0 |
19:30 | Be Forward Wanderers | 0 - 1 | ชิทิพายูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | La Louviere Centre | 0 - 2 | Antwerp B | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
09:45 | โนเมดส์ | 3 - 1 | Selwyn United | 1-0 |
09:45 | แคสเมียร์ เทคนิค | 1 - 1 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ มูกติยอดด้าเอสเคซี [73%] | 1 - 2 | [64%] ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-1 |
17:00 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 4 - 2 | Fortis Limited | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | จะชนะ Atlantico FC [87%] | 2 - 2 | [47%] Jarabacoa FC | 2-2 |
05:00 | Cibao FC | 0 - 1 | UniversidadO M | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
22:59 | US Bougouni [57%] | 0 - 2 | [74%] Djoliba จะชนะ | 0-0 |
22:59 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 2 - 2 | Monrovia Black Star | 1-1 |
23:15 | เรอัล บามาโก | 2 - 0 | Afrique Football Elite | 2-0 |
01:15 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 0 - 0 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | Wislanie Jaskowice | 1 - 0 | Beskid Andrychow | 0-0 |
17:00 | จะชนะ LKS Lodz II [79%] | 2 - 0 | [63%] ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 2-0 |
18:00 | Unia Swarzedz | 3 - 0 | Vineta Wolin | 2-0 |
19:00 | จะชนะ Unia Skierniewice [75%] | 1 - 3 | [66%] Mlawianka Mlawa | 0-1 |
19:00 | Rekord Bielsko-Biala | 3 - 3 | Rakow Czestochowa 2 | 2-1 |
20:10 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 2 - 2 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 0-1 |
21:00 | LKS Lagow | รอ | KS Wiazownica | |
21:00 | โอดร้า วูดซิลอดซ์ [70%] | 2 - 4 | [70%] มีดซ์ เลกนิก้า 2 | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
21:00 | Concordia Elblag | 1 - 1 | Warta Sieradz | 0-1 |
21:00 | Unia Janikowo | รอ | Gedania Gdansk | |
21:00 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 1 - 1 | Jarota Jarocin | 0-0 |
22:00 | Podlasie Biala Podlaska [85%] | 5 - 2 | [85%] Lublinianka Lublin | แพ้ชนะ 50/50 3-1 |
22:00 | LKS Goczalkowice Zdroj | 3 - 1 | สเตล บิเซค | 1-0 |
22:00 | จะชนะ Orleta Radzyn Podlaski [86%] | 0 - 0 | [55%] วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 0-0 |
22:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 1 - 2 | Gornik II Zabrze | 1-2 |
22:00 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 3 - 0 | กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | 1-0 |
22:00 | Carina Gubin | 3 - 1 | Lechia Zielona Gora | 0-0 |
22:00 | บอลเทค จีเนีย | 3 - 1 | Sokol Kleczew | 2-0 |
22:00 | Czarni Polaniec | 2 - 0 | Chelmianka Chelm | 1-0 |
22:00 | Avia Swidnik | 2 - 1 | KS Wieczysta Krakow | 1-0 |
22:00 | จะชนะ Podhale Nowy Targ [86%] | 0 - 2 | [52%] Unia Tarnow | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส [75%] | 4 - 0 | [64%] Cracovia II | 1-0 |
22:30 | Polonia Nysa [53%] | 0 - 0 | [83%] โปโลเนีย ไบตอม จะชนะ | 0-0 |
00:10 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 0 - 2 | Stolem Gniewino | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
22:10 | Social Atletico Television (W) [54%] | 0 - 2 | [78%] โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) จะชนะ | 0-2 |
22:59 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ (ญ) [87%] | 1 - 3 | [50%] CA Estudiantes Caseros (W) | 1-2 |
01:00 | Banfield (W) | 0 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 0-0 |
01:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 3 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 1-0 |
03:00 | CA Estudiantes Caseros (W) | รอ | ฮูราแคน(ญ) | |
03:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | รอ | Belgrano (W) | |
03:00 | Ferro Carril Oeste (W) | รอ | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | |
03:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | รอ | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | |
03:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | รอ | Banfield (W) | |
03:00 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | รอ | ริเวอร์เพลท(ญ) | |
03:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | รอ | พลาเทนเซ่ (ญ) | |
03:00 | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | รอ | ราซิ่ง คลับ (ญ) | |
03:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | รอ | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | |
03:00 | ลานุส (ญ) | รอ | SAT (W) |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
21:00 | Carlos Mannucci Reserves [67%] | 2 - 0 | [75%] เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ |
||||
16:00 | Katong FC | 2 - 2 | Racing Club Warwick FC | 0-1 |
16:00 | จะชนะ Yishun Sentek Mariners [85%] | 2 - 3 | [52%] Project Vaults Oxley SC | 1-0 |
18:30 | จะชนะ Singapore Khalsa Association [85%] | 4 - 2 | [52%] Tiong Bahru | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
22:59 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 4 - 1 | แมกนิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
12:00 | โบรุนดารา [71%] | 6 - 1 | [69%] บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
12:00 | Doveton | 1 - 0 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | จะชนะ Novy Jicin [76%] | 1 - 3 | [67%] วาลาชเก เมซิริชี | 0-1 |
15:15 | Ceska Lipa | 3 - 0 | โซเกิลลิบิส | 1-0 |
15:15 | แคลดโน่ | 1 - 1 | Cesky Brod | 0-0 |
15:15 | SK Ujezd Praha 4 | 0 - 0 | Spolana Neratovice | 0-0 |
15:30 | Velke Hamry | 0 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 0-1 |
19:00 | SK Tochovice [64%] | 0 - 5 | [80%] โคมารอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:30 | FC Geesdorf [51%] | รอ | [90%] DJK Don Bosco Bamberg จะชนะ | |
18:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 0 - 0 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ TSV Schwaben Augsburg [81%] | 3 - 0 | [61%] FC Ismaning | 0-0 |
19:00 | SpVgg ไวเดน | 1 - 3 | DJK Ammerthal | 1-2 |
19:00 | SV Donaustauf | 6 - 1 | Feucht SC | 4-0 |
19:00 | Gundelfingen [58%] | 3 - 0 | [79%] เอฟซี เมมมินเก้น จะชนะ | 1-0 |
19:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 3 - 2 | TuS Makkabi Berlin | 1-1 |
19:00 | TSV Landsberg [72%] | 3 - 1 | [74%] เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 5 - 5 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 3-3 |
19:00 | จะชนะ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 [77%] | 5 - 3 | [64%] เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 2-0 |
19:00 | TSV Kornburg | 2 - 1 | บาเยิร์น โฮฟ | 1-0 |
19:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 2 - 0 | TSV Dachau 1865 | 1-0 |
20:00 | FC Eddersheim | 1 - 1 | SV Neuhof 1910 | 0-0 |
20:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 3 - 2 | TuS Dietkirchen | 0-0 |
20:00 | Rot-Weiss Hadamar | 4 - 5 | SV Unter-Flockenbach | 0-3 |
20:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว [75%] | 1 - 2 | [72%] SV Weidenhausen | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
20:00 | Steinbach | 4 - 1 | FC 1906 Erlensee | 4-1 |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 1 - 2 | Goppinger SV | 0-1 |
20:30 | เวลลิงเก้น | 4 - 4 | ATSV Mutschelbach | 3-2 |
20:30 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 0 - 5 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-1 |
20:30 | Holzhausen [63%] | 2 - 1 | [80%] เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส จะชนะ | 1-0 |
20:30 | ทีเอสจี บัคนัง | 3 - 1 | Rielasingen Arlen | 1-0 |
20:30 | FV Ravensburg | 0 - 1 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 0-0 |
20:30 | น็อตตินเก้น | 5 - 1 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 2-1 |
20:30 | ฟอร์ซไฮม์ | 4 - 2 | FV Offenburg | 1-0 |
21:00 | จะชนะ SV Oberachern [82%] | 3 - 0 | [59%] Neckarsulmer Sport-Union | 2-0 |
21:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 2 - 1 | FC Deisenhofen | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
22:59 | Deportes Quillon | รอ | CD Provincial Ranco | |
02:00 | Deportes Rengo | 5 - 0 | ดี.คอนเซ็ป | 1-0 |
02:00 | เมไลพิลล่า | 0 - 1 | General VelAsquez | 0-0 |
02:00 | จะชนะ Real Juventud San Joaquin [76%] | 1 - 0 | [62%] เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 0-0 |
02:30 | Quintero Unido [62%] | 0 - 1 | [76%] Deportes Union Companias จะชนะ | 0-0 |
02:30 | Chimbarongo FC | 1 - 1 | Municipal Puente Alto | 0-1 |
03:00 | CD Municipal Mejillones | 1 - 1 | เอซี โคลีนา | 1-1 |
03:30 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 1 - 1 | Lautaro de Buin | 0-1 |
06:30 | จะชนะ ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส [73%] | 2 - 3 | [64%] ลิน่าเรส ยูนิโด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | คายาเอฟซี | 3 - 1 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union |
||||
20:00 | เชลบอร์น (ญ) | 0 - 1 | Peamount Utd (W) | 0-1 |
22:00 | DLR Waves (W) | 0 - 0 | Bohemians Dublin (W) | 0-0 |
22:59 | คอร์ก ซิตี้(ญ) [40%] | 0 - 2 | [94%] Wexford Youths (W) จะชนะ | 0-1 |
23:30 | จะชนะ Shamrock Rovers (W) [91%] | 2 - 1 | [43%] กัลเวย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
01:00 | Yalong City (W) | 7 - 0 | FC Treaty United (W) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
18:00 | FK Fyllingsdalen (W) [62%] | 1 - 0 | [80%] ทรอมโซ (ญ) จะชนะ | 1-0 |
19:00 | Grei (W) | 1 - 1 | KIL/Hemne (W) | 0-1 |
19:00 | Honefoss (W) | 0 - 4 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | Ovrevoll Hosle(W) | 2 - 2 | คลีบ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 0 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 0-0 |
20:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 0 - 3 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 4 - 3 | ควิก บอยส์ | 1-0 |
20:30 | Katwijk | 2 - 1 | สปาเคนเบิร์ก | 0-0 |
20:30 | ทีอีซี | 1 - 2 | ชีเวนนินเกน | 0-1 |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 1 - 0 | Lisse | 1-0 |
20:30 | จะชนะ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) [78%] | 2 - 1 | [63%] โคซัคเค่น บอยส์ | 1-0 |
20:30 | จะชนะ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ [83%] | 3 - 2 | [59%] นูร์ดวิก | 1-1 |
20:40 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 7 - 1 | OFC Oostzaan | 5-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เอสซี วิลล่า | รอ | URA Kampala | |
20:00 | Blacks Power FC | รอ | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | |
20:00 | มา ลู | รอ | บียูเอล เอฟซี | |
20:00 | Vipers | รอ | Busoga United | |
20:00 | Arua Hill SC | รอ | Wakiso Giants FC | |
20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | รอ | ไบร์ท สตาร์ | |
20:00 | defense forces | รอ | Onduparaka FC |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | Club Atletico San Juan de Aragon | 0 - 2 | Aguacateros de Periban FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | จะชนะ บี 1908 [77%] | 0 - 0 | [60%] เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 0-0 |
17:00 | KFUM [70%] | 2 - 4 | [75%] นาเอสเวด ไอเอฟ 2 จะชนะ | 1-1 |
18:00 | Frederikssund IK [64%] | รอ | [77%] บรอนชอยจ์ จะชนะ | |
18:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ [72%] | รอ | [70%] วาลเด้ | แพ้ชนะ 50/50 |
18:00 | โอเคเอส | รอ | บี 1909 โอเดนเซ่ | |
19:00 | จะชนะ Aarhus Fremad 2 [81%] | รอ | [61%] วิไบ ไอเอฟ | |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | รอ | สจอร์ด |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:30 | จะชนะ เอ็นเค ดูโกพอลเจ [82%] | 2 - 0 | [57%] Kustosija | 0-0 |
22:30 | จะชนะ NK Dubrava Zagreb [79%] | 1 - 0 | [58%] NK Croatia Zmijavci | 1-0 |
22:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 2 - 0 | NK Orijent Rijeka | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | Rosemount Mulvey | 4 - 2 | Fairview CY | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ (สำรอง) [82%] | 2 - 1 | [55%] เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ ลานุส(สำรอง) [75%] | 1 - 0 | [61%] ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-0 |
22:30 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) [66%] | 1 - 4 | [70%] เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
00:00 | จะชนะ ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) [82%] | 1 - 0 | [53%] บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:30 | ทูนาริ | 4 - 0 | ฟารุล คอนสแตนต้า II | 1-0 |
21:30 | อฟูมาติ [92%] | 1 - 1 | [42%] กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ จะชนะ | 1-1 |
21:30 | สโคลาร์เรซิต้า | 5 - 0 | ACSO Filiasi | 3-0 |
21:30 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 2 - 0 | ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต | 0-0 |
21:30 | CS Blejoi | 2 - 6 | ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ | 1-4 |
22:00 | Minerul Costesti | 0 - 2 | ACS Cozia Calimanesti | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 1 - 1 | Cacereno (W) | 0-0 |
17:00 | จะชนะ โอซาซูนา(ญ) [79%] | 0 - 3 | [57%] กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
17:30 | จะชนะ อุดจ์เพส เอฟซี ยู19 [77%] | 1 - 0 | [68%] ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | กอสแนลส ซิตี้ | 2 - 4 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 2-1 |
14:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด [49%] | 0 - 2 | [92%] แมนดูราท ซิตี้ จะชนะ | 0-0 |
14:00 | จะชนะ มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก [83%] | 3 - 4 | [58%] ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 2-2 |
14:00 | จะชนะ เวสเทิร์น ไนท์ส [89%] | 3 - 0 | [51%] ซูเบียโก เอเอฟซี | 2-0 |
14:00 | Willip [71%] | 2 - 2 | [70%] จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
16:00 | จะชนะ เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล [78%] | 2 - 0 | [62%] UWA-Nedlands FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ La Equidad U19 [80%] | 3 - 2 | [57%] Bogota FC U19 | 2-0 |
00:10 | จะชนะ Tigres U19 [75%] | 2 - 1 | [62%] ฟอร์ตาเลซา(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
00:30 | ซีอี ยูโรปา (ญ) | 1 - 0 | เลบันเตบี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:30 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | รอ | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | |
19:00 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | รอ | Smorgon 2 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
04:00 | AC Port Of Spain | รอ | Cunupia FC | |
06:15 | La Horquetta Rangers FC | รอ | Prison Service FC |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
15:00 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | รอ | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | |
17:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | รอ | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) |
ผลบอลวันที่ San Marino cup |
||||
01:45 | SS Virtus(N) | 3 - 1 | เตร เพนน์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ France Ligue 5 |
||||
17:30 | จะชนะ โอจีซี นีซ บี [83%] | 2 - 3 | [60%] Marignane Gignac II | 1-1 |
22:59 | จะชนะ วาล็องเซียนส์ บี [77%] | 3 - 3 | [63%] กอมแปง | 2-1 |
22:59 | Prix Les Mezieres | 0 - 4 | Thaon | 0-1 |
22:59 | ตูลูส เอฟซี 2 | 1 - 1 | Salinieres Aigues Mortes | 0-0 |
22:59 | แรนส์ TA | 0 - 1 | Dinan Lehon FC | 0-1 |
22:59 | ลีลล์ บี | 2 - 0 | ES Lambresienne | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Jamaica Cup |
||||
08:00 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0 - 2 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Senegal Premier League cup |
||||
00:00 | Teunhueth FC | 1 - 1 | Casa Sports Zinguinchor | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Mineiluo group B League |
||||
20:00 | ทูพีนัมบัส | 1 - 2 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 1-0 |
01:30 | Aymores | 2 - 0 | North Esporte Clube | 1-0 |
05:00 | จะชนะ Uniao Luziense [67%] | 1 - 5 | [69%] ทูปิ เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | ออลกิน | 0 - 5 | Guantanamo FC | 0-3 |
03:00 | จะชนะ ซานติอาโก เดอ คิวบา [76%] | 0 - 2 | [61%] เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
12:00 | Central Coast United FC U20 [59%] | 1 - 1 | [81%] Hills Brumbies U20 จะชนะ | 1-0 |
13:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 0 - 3 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 0-0 |
14:00 | อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | 2 - 2 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 2-0 |
14:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) [65%] | 1 - 2 | [76%] เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) จะชนะ | 0-1 |
14:00 | จะชนะ ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) [83%] | 1 - 2 | [59%] Rydalmere Lions FCU20 | 1-1 |
14:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) [51%] | 1 - 0 | [87%] ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) จะชนะ | 0-0 |
14:00 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) [55%] | 1 - 6 | [86%] เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) จะชนะ | 0-4 |
14:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) [69%] | 1 - 0 | [73%] มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
14:00 | Dunbar Rovers FC U20 [53%] | 1 - 4 | [88%] ดัลวิชฮิลล์(ยู20) จะชนะ | 0-2 |
14:00 | จะชนะ นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) [80%] | 0 - 1 | [60%] แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) | 0-1 |
14:00 | จะชนะ เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) [73%] | 2 - 3 | [68%] NWS Spirit FC U20 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Switzerland Division 1 Women |
||||
21:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | |
21:30 | จะชนะ ยัง บอยส์ (ญ) [89%] | 1 - 2 | [54%] Aarau (W) | 0-1 |
22:59 | FC Sion (W) | รอ | Rapperswil Jona (W) | |
22:59 | บาเซิล (ญ) | รอ | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | |
22:59 | FC Thun (W) | รอ | อีแวร์ดง (ญ) | |
23:50 | Fcf Rapid Lugano (W) [73%] | 4 - 1 | [73%] FC Kussnacht (W) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
01:10 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 2 - 2 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:30 | เวราโนโปลิส อาร์เอส | 1 - 2 | Monsoon FC | 1-0 |
01:30 | จะชนะ Tupi RS [74%] | 1 - 1 | [60%] Gloria RS | 0-0 |
05:00 | Uniao Frederiquense RS | 0 - 1 | GA Farroupilha/RS | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
15:00 | จะชนะ เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) [71%] | 3 - 2 | [71%] สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2-0 |
16:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) [65%] | 1 - 2 | [76%] ริเยกา (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
16:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 2 - 1 | Sesvete U19 | 0-0 |
17:00 | จะชนะ ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) [88%] | 4 - 0 | [89%] Mladost Zdralovi U19 | 2-0 |
17:30 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) [71%] | 2 - 0 | [70%] HNK Gorica U19 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | จะชนะ เอ็นเค รูเดส(ยู 19) [81%] | 2 - 0 | [59%] HNK Sibenik U19 | 2-0 |
19:30 | จะชนะ เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) [82%] | 0 - 0 | [59%] NK Inker-Zapresic U19 | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) [83%] | 1 - 5 | [86%] ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
11:00 | Kingborough Lions (W) | 6 - 2 | Devonport Strikers (W) | 3-1 |
13:15 | Launceston United (W) | 3 - 0 | Clarence Zebras (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Women Cup |
||||
22:30 | Famalicao (W) [69%] | 2 - 0 | [72%] บราก้า(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
09:45 | Langwarrin U21 | 2 - 5 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 0-4 |
10:00 | จะชนะ Manningham Utd Blues U21 [73%] | 1 - 2 | [68%] อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Lithuania A Lyga Women |
||||
16:30 | MFA Zalgiris (W) | 2 - 3 | กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | คลับ อเมริกา (ญ) | 1 - 0 | ไทเกรส(ญ) | 1-0 |
10:00 | ปาชูกา(ญ) | 0 - 0 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
18:30 | จะชนะ วิสาขเอฟซี [76%] | 1 - 1 | [65%] นากาเวิลด์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
23:20 | Marimoo | 0 - 1 | Greater Tomorrow FC | 0-1 |
23:30 | Brikama United [65%] | 2 - 1 | [69%] Falcons FC จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
23:30 | Team Rhino FC [61%] | 3 - 0 | [73%] ฟอร์ชูนเอฟซี จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
17:00 | จะชนะ เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) [90%] | 1 - 0 | [51%] จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 [52%] | 0 - 2 | [86%] สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
17:00 | วิเซล่า (ยู 19) [67%] | 0 - 6 | [74%] บราก้า(ยู 19) จะชนะ | 0-2 |
17:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) [68%] | 5 - 1 | [75%] เบนฟิก้า(ยู 19) จะชนะ | 2-1 |
21:00 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | 0 - 0 | Lank Vilaverdense U19 | 0-0 |
21:00 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 0 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | 2 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | มาริติโม ยู19 [74%] | 4 - 2 | [64%] ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
22:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) [45%] | 0 - 4 | [81%] เบเลเนนส์(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ คาซ่า เพีย ยู19 [77%] | 2 - 1 | [63%] วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1-0 |
22:59 | Sousense U19 | 1 - 2 | Valadares Gaia FC U19 | 1-0 |
22:59 | เอสซี ลาเมโก(ยู19) | 2 - 3 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0-1 |
22:59 | CD Fatima U19 | 0 - 3 | เรอัล มาสซามา(ยู19) | 0-3 |
22:59 | แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) | 2 - 0 | นาวาล ยู19 | 0-0 |
22:59 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | รอ | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | |
22:59 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 3 - 1 | โตรเฟนเซ่(ยู19) | 2-0 |
22:59 | ไลซอส(ยู 19) | 5 - 0 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 1-0 |
22:59 | SC Vila Real U19 [48%] | 2 - 0 | [88%] อมารานเต้ (ยู19) จะชนะ | 0-0 |
22:59 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) | 2 - 0 | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | 1-0 |
22:59 | Alcochetense U19 | 2 - 1 | ปอร์ติโมเนนเซ่ ยู19 | 0-1 |
22:59 | ทอนเดล่า (ยู 19) | รอ | Anadia FC U19 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
19:30 | FK Eskhata | รอ | Khosilot Parkhar | |
21:00 | Regar-TadAZ Tursunzoda | 0 - 0 | Faizkand | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
01:00 | อเมริกา ทีโอ เอ็มจี (ยู 20) [43%] | 0 - 6 | [95%] อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) จะชนะ | 0-3 |
03:30 | Atletico Mineiro U20 | 2 - 1 | Athletic Club MG U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia WA State League 1 Reserves |
||||
12:00 | Gwelup Croatia SC Reserves [69%] | 4 - 4 | [73%] Joondalup Utd Reserves | แพ้ชนะ 50/50 4-1 |
12:00 | Murdoch University Melville FC Reserves | 3 - 1 | Rockingham City FC Reserves | 0-1 |
12:00 | Forrestfield Utd Reserves [51%] | 1 - 2 | [89%] Mandurah City FC Reserves จะชนะ | 1-0 |
12:00 | Gosnells City Reserves [54%] | 1 - 4 | [90%] Fremantle City FC Reserves จะชนะ | 0-2 |
14:00 | Dianella White Eagles Reserves | 1 - 2 | UWA-Nedlands FC Reserves | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
12:00 | Khoromkhon Club [63%] | รอ | [84%] Khovd จะชนะ | |
15:00 | คานการิด | รอ | BCH Lions | |
18:00 | เอิร์ซิม | 2 - 4 | Tuv Buganuud | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Saint Kitts Nevis Premier League |
||||
05:00 | Fast Cash Saddlers Utd | 1 - 4 | RAMS Village Superstars | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Division 1 |
||||
20:00 | เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน | 3 - 1 | KF Ulpiana | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Catarinense Division 2 |
||||
01:00 | Caravaggio FC | 0 - 2 | Guarani de Palhoca | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory Premier League Women |
||||
12:00 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 2 | กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
01:00 | Atletico Ottawa [64%] | 0 - 1 | [73%] Forge FC จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
12:30 | Modbury Vista [72%] | 2 - 0 | [69%] Adelaide University SC | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
12:30 | Pontian Eagles | 2 - 2 | เดอะ โคฟ เอฟซี | 2-0 |
12:30 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 4 - 1 | Mount Barker United | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica Primera Division Women |
||||
09:00 | ซาปริสซ่า (ญ) [72%] | 1 - 1 | [69%] Sporting FC (W) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ South Africa League Women |
||||
16:10 | Wits University FC (W) | 4 - 2 | Blue Birds FC (W) | 3-1 |
18:00 | JVW FC (W) | 2 - 0 | Johannesburg Uni (W) | 2-0 |
18:00 | Durban Ladies FC (W) [56%] | 0 - 1 | [86%] University of Western Cape จะชนะ | 0-0 |
20:00 | Johannesburg Uni (W) | รอ | Hallelujah Zebra Force (W) |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:30 | จะชนะ Trnje [87%] | 4 - 1 | [54%] เอ็นเคโอซีเยค 2 | 1-0 |
22:30 | Radnik Krizevci | 3 - 0 | คอพรีฟนีตซา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
03:15 | คลับ กัวรานี่(ญ) [59%] | 1 - 3 | [84%] Olimpia Asuncion (W) จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
16:15 | เนปาลอาร์มี่ เอฟซี | 1 - 1 | มาชฮินดรา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Uruguay Amateur Cup |
||||
01:00 | Piriapolis FC | 1 - 4 | Libertad FC | 0-1 |
01:15 | Lavalleja de Minas | 2 - 2 | Progreso de Estacion Atlantida | 2-1 |
05:00 | CA Barrio Olimpico | 5 - 1 | Huracan Treinta y Tres | 1-0 |
05:00 | Paysandu | 0 - 1 | Salto FC | 0-0 |
06:00 | ทาคูแรมโบ [63%] | 1 - 3 | [74%] CA Universitario Salto จะชนะ | 1-1 |
06:30 | CA Juventud Colonia | 1 - 0 | Juventud Unida de Libertad | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
22:00 | จะชนะ CCD Fernandez Vial (W) [81%] | 1 - 2 | [64%] Cobresal (W) | 0-0 |
22:10 | จะชนะ เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ) [96%] | 4 - 1 | [30%] OHiggins (W) | 1-0 |
01:00 | Puerto Montt (W) [47%] | 2 - 1 | [90%] Coquimbo Unido (W) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Taiwan Mulan League Women |
||||
14:00 | Taipei Xiongzan (W) [85%] | 1 - 0 | [77%] อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
15:00 | Hang Yuan FC (W) | 0 - 0 | Kaohsiung Sunny Bank (W) | 0-0 |
15:00 | จะชนะ Taichung Blue Whale (W) [87%] | 0 - 0 | [51%] ฮัวเหลียน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เติร์กเมนิสถาน |
||||
20:00 | เอชทีทียู อาชกาบัต | รอ | Kopetdag Asgabat | |
20:00 | Energetik Mary | รอ | เอฟซี แอลติน แอสเซร์ | |
20:15 | Nebitchi | รอ | FC MERW |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
12:00 | Geoje Citizen | 1 - 1 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 0-1 |
13:00 | Jinju Citizen | 2 - 2 | Jungnang Chorus Mustang FC | 0-1 |
13:00 | จะชนะ Yeoju Sejong [77%] | 1 - 0 | [64%] Daegu FC II | 0-0 |
13:00 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 2 - 1 | Dangjin Citizen | 0-0 |
13:00 | โซล ยูไนเต็ด [67%] | 2 - 2 | [72%] Goyang Happiness FC จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
13:30 | Port Darwin FC | 0 - 4 | Casuarina FC | 0-2 |
17:30 | Darwin Olympics | 1 - 1 | Darwin Hearts | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Bulgaria Premier League Women |
||||
21:30 | Pirin Blagoevgrad (W) | 0 - 1 | Enko Plovdiv (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
09:30 | Maitland FC Reserves | 2 - 1 | New Lambton FC Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
18:30 | FK Viltis Vilnius | 1 - 3 | Banga Gargzdai B | 1-1 |
21:00 | FM Fortuna [77%] | รอ | [68%] FK Dembava จะชนะ |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
09:30 | Canberra Olympic U23 | 11 - 1 | West Canberra Wanderers FC U23 | 3-1 |
09:45 | Cooma Tigers U23 | 1 - 6 | Monaro Panthers U23 | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Poland Regional League |
||||
22:10 | RKS Sarmata Warszawa | 1 - 1 | FC Lesznowola | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
15:30 | FC Irp Cesky Tesin | 0 - 1 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0-0 |
15:30 | TJ Sokol Srbice | 2 - 5 | SK Cernovice | 0-2 |
22:59 | จะชนะ CLU Beroun [81%] | 1 - 3 | [63%] Spartak Pribram | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | จะชนะ โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 [71%] | 1 - 0 | [69%] มาดูเดดา (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1 - 0 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ดูคูว์เดอ คาเซียส์อาร์เจ (ยู 20) [52%] | 2 - 3 | [85%] เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) จะชนะ | 1-1 |
01:00 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 3 - 0 | ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โนวา ซิดาเด(ยู 20) | 1 - 1 | Serra Macaense U20 | 0-1 |
01:00 | ปอร์โต-พีอี (เยาวชน) | 4 - 0 | Petrolina PE U20 | 2-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 8 - 0 | Riograndense U20 | 5-0 |
05:10 | จะชนะ Gremio Sorriso U20 [78%] | 2 - 0 | [61%] ลูเวอร์เดนเซ่ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA Independent League |
||||
05:00 | Flower City Union [68%] | 1 - 3 | [78%] LA Force จะชนะ | 0-1 |
06:00 | Savannah Clovers [70%] | 1 - 4 | [72%] เอเอสซี ซาน ดิเอโก | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
06:30 | ชัตตานูกา | 1 - 0 | Maryland Bobcats FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
15:30 | เรจจิน่า(ยู19) [68%] | 3 - 0 | [69%] ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | จะชนะ ปาร์ม่า(เยาวชน) [76%] | 1 - 1 | [64%] S.S.D. Monza 1912 Youth | 1-1 |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | 3 - 1 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) [70%] | 3 - 1 | [69%] เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Primera Women |
||||
22:00 | Macara (W) | 2 - 2 | Independiente del Valle (W) | 0-1 |
22:00 | CD Espuce (W) | 4 - 0 | Carneras UPS (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Women’s Premier League |
||||
16:00 | จะชนะ Newcastle Olympic FC (W) [90%] | 2 - 1 | [50%] New Lambton FC (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Zambia Cup |
||||
20:10 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 2 - 0 | MUZA FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
00:30 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 2 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-0 |
00:30 | จะชนะ เอดี เซวตา [78%] | 0 - 0 | [58%] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
00:30 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-0 |
00:30 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 3 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-0 |
00:30 | ปอนเตเบดรา [61%] | 1 - 1 | [75%] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า จะชนะ | 0-0 |
00:30 | จะชนะ บาร์เซโลน่า บี [86%] | 1 - 0 | [45%] ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
00:30 | จะชนะ กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า [77%] | 3 - 0 | [58%] ซีดี อัลโคยาโน่ | 3-0 |
00:30 | จะชนะ นูมานเซีย [79%] | 1 - 2 | [54%] ยูอี คอร์เนลล่า | 0-1 |
00:30 | เรอัล ยูนิโอน [66%] | 2 - 0 | [69%] ซีเอฟ ลา นูเซีย | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:30 | เอสดี โลโกรเนส [56%] | 1 - 2 | [81%] แอตเลติโก บาเรียเรส จะชนะ | 0-1 |
00:30 | จะชนะ อัลเจซีราส [74%] | 0 - 1 | [63%] เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-1 |
00:30 | คอร์โดบ้า | 3 - 1 | บาดาโฮซ | 1-1 |
00:30 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
00:30 | จะชนะ ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ [76%] | 1 - 1 | [61%] ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1-1 |
00:30 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 1 | เมริดา เอดี | 1-1 |
00:30 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
00:30 | กาลาฮอร์รา [68%] | 2 - 1 | [69%] ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
00:30 | จะชนะ เรอัล มูร์เซีย [73%] | 1 - 2 | [62%] เอลเดนเซ่ | 1-1 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1 - 1 | คาสเตลล่อน | 1-0 |
00:30 | จะชนะ ซาบาเดย์ [84%] | 2 - 2 | [54%] โอซาซูน่า บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Japanese WE League |
||||
11:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 3 - 2 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 2-0 |
12:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) [67%] | 1 - 1 | [68%] อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
12:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) [40%] | 2 - 1 | [89%] อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) จะชนะ | 0-1 |
12:00 | Omiya Ardija (W) [63%] | 2 - 4 | [72%] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
ผลบอลวันที่ Puerto Rico League |
||||
03:00 | Metropolitan FA [73%] | 2 - 0 | [26%] Don Bosco FC จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
06:30 | Academia Quintana | 3 - 0 | Puerto Rico Sol FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
20:00 | 1. FC Lok Stendal | 1 - 0 | Dessau | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | Thika Queens (W) | 1 - 0 | Zetech Sparks FC (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kenya Super League |
||||
19:00 | Mombasa Elite | 4 - 2 | Kajiado | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italy Campionato Primavera 4 |
||||
20:00 | Rimini U19 | 0 - 1 | US Pergolettese U19 | 0-0 |
20:00 | San Donato Tavarnelle U19 | 2 - 1 | Aquila 1902 Montevarchi U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Slovakia I Liga Women |
||||
15:00 | FK Nove Zamky (W) | รอ | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | |
16:00 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | รอ | MFK Topolcany (W) | |
16:00 | จะชนะ Dukla Banska Bystrica (W) [85%] | รอ | [88%] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | |
19:30 | จะชนะ ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) [92%] | รอ | [51%] สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) |
ผลบอลวันที่ Malaysia Liga M3 |
||||
15:45 | เอเมด ฟอร์ซ เอฟซี | 3 - 1 | BRM FC | 1-0 |
19:45 | จะชนะ Manjung City FC [78%] | 3 - 3 | [60%] Melaka FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USA MLS Next Pro League |
||||
09:00 | จะชนะ ทาโคมา ดีเฟียนซ์ [88%] | 1 - 1 | [51%] Los Angeles FC II | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia SA Premier League Women Reserves |
||||
17:00 | West Adelaide Reserve (W) | 4 - 1 | Adelaide University Reserve (W) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 3 |
||||
14:00 | Southport Warriors [73%] | 1 - 0 | [70%] Kingscliff FC | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
14:00 | Musgrave Yellow [25%] | 1 - 5 | [86%] Robina City Blue จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Peru Campeonato Nacional Women |
||||
22:30 | Alianza Lima W | 9 - 1 | Killas W | 4-1 |
01:00 | Carlos Mannucci W | 2 - 0 | CD Universidad San Martin (W) | 1-0 |
03:30 | จะชนะ Deportivo Municipal (W) [83%] | 2 - 1 | [52%] Atletico Trujillo W | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Uzbekistan Pro League |
||||
19:00 | เอฟเค ชิกาทอย | รอ | นาซาฟ การ์ชิ บี | |
19:00 | Paktako 79 | รอ | FK Olympic Tashkent B |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Carioca Serie A2 |
||||
01:00 | อเมริกา อาร์เจ | 0 - 1 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0 - 2 | Artsul RJ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อเมริกาโน่ อาร์เจ [74%] | 1 - 1 | [59%] กอนกาเลนส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Paranaense 2 |
||||
01:30 | โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ | รอ | EC Laranja Mecanica | |
04:30 | Brazilian Patriotas FC | รอ | Araucaria ECR |
ผลบอลวันที่ USA USL League Two |
||||
09:00 | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น [63%] | 4 - 0 | [76%] เอฟซี ทูซอน จะชนะ | 2-0 |
09:00 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | รอ | Oly Town FC | |
00:00 | เวสตัน | รอ | Altitude Rush | |
02:00 | Salt City | รอ | Park City Red Wolves | |
02:30 | จะชนะ ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี [78%] | รอ | [63%] Davis Legacy SC | |
05:00 | นิวเจอร์ซีย์โคปา | รอ | Ironbound SC | |
06:00 | FC Carolinas | รอ | โทแบคโค โร้ด | |
06:00 | NONA FC | รอ | Swan City SC | |
06:00 | เวอร์จิเนียบีชซิตี้ | รอ | Patuxent FA | |
06:00 | Hudson Valley Hammers | รอ | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | |
06:00 | FC Lehigh Valley United | รอ | Real Central NJ | |
06:00 | เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด | รอ | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | |
06:30 | จะชนะ เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ [81%] | 1 - 2 | [62%] Morris Elite | 1-0 |
06:30 | Northern Virginia FC [72%] | 1 - 1 | [73%] คริสโต เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
06:30 | East Atlanta [58%] | 0 - 1 | [85%] SC United Bantams จะชนะ | 0-0 |
07:00 | FC Manitoba | 0 - 0 | ทันเดอร์ เบย์ โคลด | 0-0 |
08:00 | New Mexico U23 | 0 - 2 | Flatirons Rush | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL W-League Women |
||||
06:00 | Detroit City FC (W) | 0 - 1 | Kalamazoo FC (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Brasileiro A3 Women |
||||
02:00 | Recanto da Crianca (W) | 1 - 0 | รีโม(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Pro Series |
||||
14:00 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน [58%] | 2 - 1 | [84%] เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
16:00 | อัลบานี ครีก [47%] | 1 - 2 | [93%] บริสแบน ซิตี้ จะชนะ | 0-2 |
16:10 | คาบูลเตอร์ เอฟซี [46%] | 1 - 8 | [92%] บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 1-3 |
16:15 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ [66%] | 1 - 3 | [76%] เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania NPL U21 League |
||||
08:45 | Launceston United U21 [47%] | 2 - 0 | [89%] Glenorchy Knights FC U21 จะชนะ | 0-0 |
09:15 | Clarence Zebras FC U21 | 2 - 0 | Devonport City U21 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Union of the Indian states of Meghalaya |
||||
16:00 | Mulait United FC | 5 - 1 | Seinpynbhalang SC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Switzerland W Nationalliga B |
||||
22:59 | FC Zurich II (W) | 2 - 3 | FC Solothurn (W) | 1-2 |