ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:30 | จะชนะ ลอส แอนเจลิส เอฟซี [86%] | 1 - 1 | [53%] แคนซัส วิซาร์ดส์ | 1-1 |
09:30 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 1 - 2 | Austin FC | 0-1 |
10:10 | จะชนะ รีล ซอลต์ เลค [74%] | 0 - 0 | [65%] พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เฟเนร์บาห์เช่ | 3 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:30 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 4 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
21:00 | จะชนะ เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) [92%] | 4 - 0 | [42%] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 1-0 |
22:59 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 0 - 0 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:00 | จะชนะ เอฟซี โคเปนเฮเกน(N) [85%] | 1 - 0 | [51%] อัลบอร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ [53%] | 1 - 4 | [82%] ฮัคเค่น จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จีน เอฟเอ คัพ |
||||
17:00 | Ili jiucheng | 1 - 2 | ShangYu Pterosaur FC | 0-0 |
18:30 | Rizhao Yuqi | 1 - 6 | Chongqing Tonglianglong | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
02:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0 - 0 | เอเอส โรม่า | 0-0 |
02:00 | เซบีย่า [68%] | 1 - 1 | [68%] ยูเวนตุส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 1 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล [69%] | 1 - 1 | [65%] มอนเทอร์เรย์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:30 | โปรเซดโต้ [63%] | 2 - 1 | [74%] วิเชนซ่า จะชนะ | 0-0 |
01:30 | ออด๊าซ เชริโนลา | 4 - 1 | ฟอกเจีย | 2-0 |
01:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 2 - 2 | เปสคารา | 1-1 |
01:30 | อันคอน่า | 2 - 2 | เลชโก้ | 0-1 |
01:30 | กุบบิโอ [65%] | 2 - 0 | [67%] เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | จะชนะ El Bayadh [87%] | 1 - 0 | [44%] เอ็นซี มากร้า | 0-0 |
00:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2 - 1 | ยูเอส บิสกรา | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เจเอส คาบิลี่ [90%] | 4 - 0 | [36%] เอ็มซี โอราน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) [56%] | 2 - 0 | [82%] เนเธอร์แลนด์(ยู 17) จะชนะ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เซอร์เบีย ยู17 [79%] | 2 - 4 | [59%] สโลวีเนีย(ยู17) | 0-3 |
01:00 | อิตาลี (ยู 17) [67%] | 1 - 2 | [72%] สเปน (ยู17) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:00 | โครเอเชีย(ยู 17) | 0 - 1 | อังกฤษ(ยู 17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | ซูเปอร์โนวา [63%] | 2 - 2 | [76%] เจลกาว่า จะชนะ | 2-1 |
22:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1 - 1 | เมตต้า/ลู ริกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | จะชนะ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค [75%] | 3 - 0 | [65%] โบเดน บีเค | 1-0 |
19:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 0 - 0 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เอสไคลสมินเน ไอเอฟ [80%] | 2 - 0 | [59%] แอตวิดาเบิร์ก | 1-0 |
21:00 | จะชนะ ไอเค ออเดวอร์ด [88%] | 6 - 0 | [49%] ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 2-0 |
21:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 5 - 2 | ยูเมีย เอฟซี | 4-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
21:00 | อินเตอร์ ตูร์คู 2 | 1 - 0 | PIF Parainen | 0-0 |
23:30 | Kuopion Elo | 1 - 5 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
21:00 | จะชนะ เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ [87%] | 4 - 0 | [53%] เคฟลาวิค | 2-0 |
21:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 1 - 3 | กรินดาวิค | 0-2 |
22:59 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [34%] | 0 - 3 | [96%] เบรย์ดาบลิค จะชนะ | 0-1 |
00:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 2 - 1 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1-1 |
00:00 | เอชเค โคปาโวกค์ [63%] | 1 - 3 | [78%] เคเอ อคูเรย์รี่ จะชนะ | 0-2 |
02:45 | ฟีลเคียร์ [70%] | 3 - 4 | [70%] เคอาร์ เรย์ยาวิค | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | จะชนะ ฟูแลด ครูเซสตัน [75%] | 2 - 2 | [55%] อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-0 |
21:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน [36%] | 0 - 4 | [90%] เพอร์เซโปลิส จะชนะ | 0-2 |
21:30 | ซบ อฮัน | 3 - 3 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 2-1 |
21:30 | เอสเตกฮลัล | 7 - 1 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 3-0 |
21:30 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0 - 1 | ซาแนท นาฟ | 0-0 |
21:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 5 - 1 | มาลาวัน | 1-0 |
21:30 | เพย์กัน [52%] | 1 - 1 | [79%] เมส ราฟซานจาน จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | สปาร์ตาปราก 2 | 1 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:59 | แอ๊บฮา | 2 - 1 | อัล อิตติฟาค | 0-0 |
22:59 | จะชนะ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) [90%] | 0 - 1 | [51%] อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | ซามาเล็ค | 1 - 0 | อัสวาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 1 - 2 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:59 | Al Khaldiya | 1 - 1 | บาห์เลน เอสซี | 1-1 |
22:59 | อิสท์ ริฟฟา [72%] | 3 - 1 | [53%] อัล ฮาล่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | Al Suqoor | รอ | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | |
21:00 | ดาร์เนส | รอ | อัล-ตาฮัดดี้ | |
21:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | รอ | อัล ซาวิ เอ | |
21:30 | Al Mahalla | รอ | Al-Ahli Tripoli |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เบซ่า | 3 - 0 | Burreli | 1-0 |
21:00 | KS Korabi Peshkopi | 3 - 0 | เบซีลีดจา เลซ | 0-0 |
21:00 | Luzi 2008 | 1 - 0 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 1-0 |
21:00 | Turbina Cerrik | 1 - 2 | Tomori Berat | 0-1 |
21:00 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | 3 - 1 | Apolonia Fier | 1-1 |
21:00 | ลุชเนีย เคเอส | 0 - 0 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-0 |
21:00 | เตอร์บูนี่ ปูเก้ | รอ | KF Oriku |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 0 | Sportivo Ameliano | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี [67%] | 1 - 0 | [73%] สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ |
||||
21:45 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 4 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:30 | ซีดี ฟาส [70%] | 1 - 0 | [66%] อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
04:30 | Jocoro FC | 2 - 3 | ซีดี อากีลา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
08:00 | AS Tiga Sport | 1 - 0 | เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
11:00 | Ifira Black Bird | 2 - 2 | AS Pirae | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | จะชนะ ฟอลโล่ (ยู 19) [81%] | 3 - 1 | [63%] อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า(ยู 19) | 2-0 |
01:15 | จะชนะ Grorud U19 [84%] | 2 - 1 | [64%] Brumunddal U19 | 0-0 |
01:15 | แบรัม (ยู 19) | 1 - 7 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) | 1-4 |
01:15 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 7 - 1 | ลีน ออล(ยู19) | 2-0 |
01:15 | อัสเคอร์(ยู19) | 2 - 1 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 1-0 |
01:15 | สคีด ออสโล (ยู 19) | 3 - 1 | มอสส์ (ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | เลชเช่(ยู20) | 1 - 0 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
22:00 | มานน์ | 1 - 2 | Moghayer Al Sarhan | 1-0 |
01:30 | อัล วีห์ดัต [66%] | 1 - 1 | [71%] อัล ฮุสเซน อีร์บิด จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
22:35 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [73%] | 0 - 1 | [67%] อัล ชาร์จาห์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup |
||||
15:45 | กลันตัน(ยู 21) | 1 - 4 | ปูลัว ปีนัง (ยู 21) | 1-1 |
15:45 | จะชนะ เซลังงอร์(ยู 21) [79%] | 0 - 0 | [61%] เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
02:00 | บูกินาฟาโซ(ยู17) | 2 - 1 | มาลี(ยู17) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
21:30 | จะชนะ นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน [89%] | 1 - 0 | [44%] อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | จะชนะ Monarcas Morelia [74%] | 1 - 2 | [61%] Club Chivas Tapatio | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 2 - 1 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | 0-0 |
16:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 4 - 0 | Veres Rivne U21 | 1-0 |
16:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 2 - 3 | ครีฟบาส ยู21 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
20:00 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 2 - 1 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | Doma United | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:00 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
20:30 | Duhok | 2 - 0 | Al Sinaah | 1-0 |
22:59 | นาฟิต อัลวาซาต | 1 - 2 | Al Talaba | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 2 - 0 | อรารัต เยเรวาน 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | จะชนะ อติรา เอฟซี [72%] | 1 - 2 | [66%] โซล เดอ อเมริกา | 1-0 |
01:30 | Sol de America Pastoreo | 3 - 1 | มาร์ตินเลเดสมา | 1-0 |
05:15 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ [72%] | 1 - 0 | [69%] 3 เดอ เฟบเบรโร่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | HIFK (W) | 1 - 2 | NJS (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | เอล กัวน่า | 3 - 0 | Mallawi SC | 2-0 |
21:00 | Telefonat Beni Suef | 1 - 1 | El Alominiom | 1-0 |
21:00 | Shoban Moslemen Qena | 1 - 0 | Raviena | 0-0 |
21:00 | อัสยุท ซีเมนต์ [44%] | 2 - 2 | [88%] มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ จะชนะ | 1-1 |
21:00 | นาสร์ ตาเดน | 1 - 3 | Dayrot | 1-3 |
21:00 | Tamiya Youth Center [48%] | 1 - 0 | [82%] แอสซุส เปโตรเลียม จะชนะ | 0-0 |
21:00 | Kafr El Shaikh | 2 - 1 | Sporting Alexandria | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 1 - 2 | HK Kopavogur (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
06:00 | อกัว เดอ มาราบา [60%] | 1 - 0 | [76%] เรโม เบเลม จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
00:00 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 1 - 0 | สวิสเซอร์แลนด์ (ยู 18) | 1-0 |
02:15 | โมร็อคโก(ยู20) | 1 - 3 | บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 1 - 6 | อเมริกา เอสพี (เยาวชน) | 1-3 |
01:00 | อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) | 1 - 2 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) | 4 - 1 | CA Guacuano U20 | 2-1 |
01:00 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
21:00 | Bragantino (W) | 2 - 0 | เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) | 0-0 |
01:00 | Pinda SC (W) | 0 - 1 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 0-0 |
05:00 | เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) [47%] | 0 - 1 | [90%] ซานโตส (ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | จะชนะ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) [86%] | 1 - 1 | [54%] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | จะชนะ พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) [75%] | 4 - 1 | [68%] บอนเนอร์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | พีเค-35 วานตา | 6 - 1 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 0 - 1 | FC Andelsbuch | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
20:00 | Alingsas (W) | 3 - 2 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | จะชนะ เอสเคเอ รอสตอฟ [71%] | 3 - 1 | [66%] สปาร์ตัก นาลชิค | 1-1 |
20:00 | จะชนะ ลีเจียน ไดนาโม [85%] | 2 - 0 | [53%] มาชูค- เคเอ็มวี | 0-0 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 1 - 2 | Alania-d Vladikavkaz | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | โทโล IF | 0 - 0 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ทอลสแลนด้าไอเค [86%] | 2 - 0 | [57%] IK Zenith | 1-0 |
19:00 | โนซาบี้ ไอเอฟ [72%] | 3 - 5 | [67%] ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 0 - 1 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | Sandvikens AIK FK | 4 - 0 | IFK Osterakers FK | 2-0 |
19:00 | ลาฮูล์มเอฟเค [62%] | 0 - 1 | [80%] Husqvarna จะชนะ | 0-1 |
19:00 | จะชนะ คาร์ลเบิร์ก บีเค [86%] | 0 - 1 | [52%] Jarfalla | 0-1 |
19:00 | Notvikens IK | 1 - 4 | คิรูน่า เอฟเอฟ | 0-2 |
20:00 | Yxhults IK | 1 - 5 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 0-3 |
21:00 | Herrestads AIF [72%] | 1 - 0 | [70%] เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | Storfors AIK | 0 - 4 | Gottne IF | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:00 | Canon Yaounde(N) | 2 - 0 | FC Gazelle | 1-0 |
23:30 | Bamboutos de(N) | 0 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:00 | จะชนะ FC Honka II U20 [81%] | 2 - 1 | [68%] PPJ II U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
01:00 | จะชนะ FC Carlos Stein [82%] | 0 - 2 | [55%] ปิราต้า เอฟซี | 0-2 |
03:15 | จะชนะ CD Alfonso Ugarte de Puno [85%] | 2 - 0 | [47%] Comerciantes FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:00 | จะชนะ คิงส์ คัวปิโอ [75%] | 2 - 2 | [68%] Komeetat | 1-0 |
19:00 | PeKa | 3 - 0 | MP II | 1-0 |
22:59 | เอ็นไอเค | 2 - 0 | Narpes Kraft II | 1-0 |
23:30 | TPS Turku II | 0 - 1 | วีจี 62 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
02:00 | ซีดี ดรากอน (สำรอง) | 2 - 3 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
19:30 | DSG Sele Zell | 1 - 2 | ASKO Wolfnitz | 0-0 |
20:00 | St Michael Lav | 0 - 4 | SC St Stefan | 0-1 |
21:00 | Union Perg [66%] | 2 - 2 | [76%] Sportunion Sankt Martin จะชนะ | 2-1 |
21:30 | SV Donau Klagenfurt | 1 - 0 | ASKO St.Michael/Bl | 0-0 |
22:00 | ASK Klingenbach | 3 - 4 | SV Gussing | 2-1 |
22:00 | ASK Mannersdorf | 0 - 0 | ASV Spratzern | 0-0 |
22:30 | SV Vols | 3 - 0 | ไมเออร์โฮเฟิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง |
||||
19:00 | Tacuary Reserves [60%] | 1 - 0 | [78%] คลับ กัวรานี่(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
19:00 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (สำรอง) | 0 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
23:15 | เซอร์เคิล เดอ บามาโก | 1 - 0 | เอเอส โปลิศ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:10 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 7 - 1 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 3-1 |
19:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 5 - 0 | Rot-Weiss Hadamar | 1-0 |
20:00 | จะชนะ BC Viktoria Glesch Paffendorf [83%] | 4 - 1 | [56%] เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 2-0 |
20:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2 - 3 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2-2 |
20:00 | SV Neuhof 1910 | 0 - 2 | เคเอสวี บาวนาทาล | 0-0 |
20:00 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 3 - 1 | ฮัวร์ท | 2-1 |
20:00 | วีกเบอร์ก บีค | 2 - 1 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 2-1 |
20:00 | จะชนะ SF Hamborn 07 [74%] | 1 - 1 | [70%] DJK Teutonia St.Tonis | 0-0 |
20:00 | เอฟซี เครย์ | 3 - 3 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-2 |
20:00 | SV Unter-Flockenbach | 0 - 1 | Turk Gucu Friedberg | 0-1 |
20:00 | SV Weidenhausen [41%] | 0 - 1 | [94%] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) จะชนะ | 0-1 |
20:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2 - 4 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 2-1 |
20:30 | Konishisdorf [69%] | 1 - 3 | [76%] Eintracht Hohkeppel จะชนะ | 0-0 |
20:30 | Fortuna Koln II | 2 - 1 | SpVg Frechen 20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
16:30 | Karlslunde IF | 2 - 0 | Tarnby FF | 0-0 |
18:00 | วิไบ ไอเอฟ | 3 - 2 | Vinder Vatanspor-VRI | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 2 - 3 | Wayside Celtic | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:10 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) [69%] | 5 - 0 | [66%] ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:00 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) [72%] | 0 - 3 | [66%] นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 2 - 3 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 1-2 |
20:00 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 0 - 3 | ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) [78%] | 1 - 1 | [57%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1-1 |
21:00 | จะชนะ Argentino Merlo Reserves [71%] | 2 - 2 | [64%] CS Dock Sud Reserves | 1-1 |
21:00 | จะชนะ ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) [76%] | 1 - 1 | [61%] Club Comunicaciones Reserves | 0-1 |
21:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 3 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 2-1 |
21:00 | Instituto AC Cordoba II | 1 - 2 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
21:00 | Puerto Nuevo Reserves | 1 - 2 | El Porvenir Reserves | 1-0 |
00:00 | CA Atlas Reserves | 0 - 0 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 0 - 1 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 0-0 |
01:10 | ออล บอยส์(สำรอง) | 0 - 0 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
01:30 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 0 - 0 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | 0-0 |
01:30 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0 - 2 | คิลเมส(สำรอง) | 0-0 |
05:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) [68%] | 4 - 1 | [68%] เบลกราโน่(สำรอง) จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
15:00 | CSM Resita U19 [73%] | 3 - 0 | [70%] ACS Kinder Constanta U19 | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:30 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 3 - 4 | เคชล่าเอฟเค 2 | 3-0 |
20:00 | FK Mughan [64%] | 1 - 1 | [75%] ซีร่า เอฟเค 2 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
08:00 | จะชนะ ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า [71%] | 0 - 0 | [62%] กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ France Ligue 5 |
||||
20:00 | จะชนะ ดรานซี่ [76%] | 2 - 0 | [60%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
03:00 | ลา อีคูดัด (ญ) | 6 - 0 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 1-0 |
03:00 | Deportivo Pereira (W) [51%] | 1 - 4 | [86%] อเมริกา เด กาลี (ญ) จะชนะ | 1-1 |
03:00 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 0 - 0 | Boyaca Chico (W) | 0-0 |
05:00 | จูเนียร์ (ญ) | 2 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
06:00 | OperArio MT | 0 - 2 | Acao MT | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
18:00 | คลับ อีเกิลส์ | 4 - 4 | ทีซี สปอร์ตคลับ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ Barbados Premier League |
||||
06:00 | Deacons FC | 2 - 3 | เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
23:30 | Banjul Hawks FC | 2 - 0 | WAA Banjul | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
12:00 | คานการิด(N) | 3 - 5 | Tuv Buganuud | 0-2 |
15:00 | เดเรนเอฟซี(N) | 0 - 2 | SP Falcons | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
12:00 | จะชนะ Ili-Saulet Iliyskiy [81%] | 4 - 2 | [59%] FC Jetisay | 2-0 |
15:00 | จะชนะ โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) [73%] | 1 - 2 | [72%] อัลไต เอฟเค | 0-0 |
16:00 | จะชนะ Zhetysu Taldykorgan Reserves [78%] | 2 - 2 | [69%] ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) | 1-1 |
16:00 | FK Maktaaral Reserves [70%] | 1 - 0 | [72%] AKAS Almaty | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
16:00 | จะชนะ FK Ulytau [90%] | 4 - 0 | [51%] Okzhetpes Kokshetau Reserves | 2-0 |
17:00 | Academy 05 | 0 - 2 | SD Family | 0-2 |
17:00 | FK Kaspyi Aktau Reserves | 1 - 0 | ออร์ดาบาซี่(สำรอง) | 1-0 |
17:00 | FK Taraz Reserves | 0 - 1 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 0-0 |
18:00 | FC Elimai Reserves [65%] | 3 - 0 | [73%] Kyzyl Zhar Petropavlovsk II จะชนะ | 1-0 |
20:00 | FK Atyrau Reserves | 0 - 0 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เมียนมาร์ ลีก 2 |
||||
16:00 | จะชนะ Port FC Yangon [58%] | 2 - 4 | [84%] University FC | 1-0 |
16:00 | Rakhapura United | 0 - 4 | Thitsar Arman FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
22:59 | Star Arafat | 3 - 1 | C Moulaye MBarek | 2-0 |
01:30 | Etoile Nouakchott | 0 - 0 | AS Armee | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Tallinding United | 0 - 2 | Kanifing East FC | 0-1 |
23:30 | จะชนะ TMT FA [86%] | 3 - 0 | [46%] Jarra West FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
16:15 | จะชนะ มาชฮินดรา เอฟซี [83%] | 2 - 2 | [53%] เฟรนส์ เอฟซี | 0-0 |
16:15 | Sankata FC | 2 - 2 | มานังมาร์ซยังดิ คลับ | 1-2 |
19:15 | นิว โร้ดทีม | 1 - 1 | Jawalakhel Youth Club | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Latvia 3. Liga |
||||
22:59 | Ogre United 2 | 6 - 2 | 14650 | 5-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | Aseev U20 | 3 - 2 | Guanabara City U20 | 1-2 |
01:30 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 3 - 0 | Vianopolis U20 | 1-0 |
01:30 | Itaberai U20 | 2 - 3 | Morrinhos U20 | 0-1 |
04:00 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 2 - 0 | Cerrado U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
19:30 | เจนัว(เยาวชน) | 0 - 4 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
02:00 | บาเซิ่ล [57%] | 1 - 2 | [82%] ฟิออเรนติน่า จะชนะ | 0-1 |
02:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0 - 1 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
05:00 | SD Panama Oeste (W) [56%] | 3 - 0 | [84%] Deportivo Chiriqui (W) จะชนะ | 1-0 |
06:00 | Veraguas CD (W) | 4 - 2 | Bocas Jr (W) | 2-0 |
06:00 | SD Atletico Nacional (W) [56%] | 1 - 1 | [87%] Ciex Sports Academy (W) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Denmark 2 Division Women |
||||
19:00 | เวเจิล (ญ) | 1 - 0 | อัลบอร์ก เฟรจา (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
19:00 | จะชนะ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 [77%] | 3 - 2 | [68%] SV Frankonia Wernsdorf | 3-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | Gaspo FC (W) | 1 - 1 | Ulinzi Starlets (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Sporting Hasselt | 2 - 0 | Sparta Petegem | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Roraimense |
||||
08:00 | Sao Raimundo/RR | 4 - 2 | แอตฯโรไรม่า | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Honduras Reserve League |
||||
03:00 | CD Real Sociedad Reserves | 1 - 0 | CD Olimpia Reservas | 1-0 |
05:00 | Lobos UPNFM Reserves | 2 - 0 | Motagua Reserves | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato U20 Women |
||||
01:00 | Atletico Mineiro U20 (W) | 0 - 1 | Corinthians U20 (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Carioca C |
||||
01:00 | Juventus RJ | 1 - 0 | อีซี เรเซนเด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA USL League Two |
||||
09:00 | ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย | 1 - 1 | Capo FC | 0-1 |
09:00 | Davis Legacy SC | 1 - 3 | Monterey Bay FC 2 | 0-1 |
10:00 | Arizona Arsenal | รอ | Redlands FC |
ผลบอลวันที่ USL W-League Women |
||||
05:00 | Racing Louisville FC II (W) | 3 - 0 | Lexington SC (W) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Bolivia U20 Cup |
||||
02:00 | Always Ready U20 [85%] | 3 - 0 | [100%] Royal Pari FC Reserves จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ China League Women |
||||
13:15 | Hainan Qiongzhong (W) | 2 - 0 | Guangdong Sports Lottery W | 2-0 |
13:15 | Tianjin Shengde (W) | 0 - 3 | Wuhan Three Towns Martial Arts (W) | 0-0 |
13:15 | Dalian Professional W | 0 - 2 | Guangxi Pingguo Beinong W | 0-0 |
15:15 | เหอเป่ย์(ญ) | รอ | Foshan Athletics (W) | |
15:15 | Shanghai Qiusheng Donghua W | รอ | Guangzhou FC W |