ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
23:30 | จะชนะ สตวร์มกราซ [85%] | 3 - 2 | [52%] ออสเตรียเวียนนา | 1-2 |
01:30 | ราปิด เวียนนา | 1 - 1 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | แกงวัน เอฟซี | 3 - 2 | เอฟซี โซล | 1-0 |
17:00 | กวางจู เอฟซี | 0 - 1 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ | 1 - 1 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
17:30 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 2 | แทจอน ซิติเซน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
01:30 | เซอร์เวตต์ | 4 - 0 | เอฟซี ซูริค | 2-0 |
01:30 | จะชนะ เซนต์ กัลเลน [79%] | 1 - 2 | [61%] ลูกาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:30 | แอตเลติโก้ มาดริด | 3 - 1 | มายอร์ก้า | 1-1 |
00:30 | เกตาเฟ่ | 1 - 2 | อัลเมเรีย | 0-1 |
03:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 2 - 1 | บาร์เซโลน่า | 1-0 |
03:00 | เซลต้า บีโก้ | 1 - 0 | เอลเช่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:00 | โวลอส เอ็นเอฟซี [39%] | 0 - 2 | [91%] พานาธิไนกอส จะชนะ | 0-0 |
22:59 | อาริส ซาโลนิก้า | 2 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-0 |
01:00 | เออีเค เอเธนส์ | 4 - 0 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:30 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 3 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1-1 |
01:45 | เชลซี | 0 - 2 | เบรนท์ฟอร์ด | 0-1 |
01:45 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด [62%] | 1 - 2 | [78%] ลิเวอร์พูล จะชนะ | 1-1 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 1 | อาร์เซน่อล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:59 | นอร์ดเจลแลนด์ | 3 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | ชางโจว ไลออนส์ | 0 - 1 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-1 |
18:35 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 1 - 0 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-0 |
18:35 | เซินเจิ้น เอฟซี | 0 - 2 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-2 |
18:35 | ต้าเหลียน โปร | 0 - 0 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
18:35 | หนันท่ง ฉื่อยัน [61%] | 1 - 0 | [75%] เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | สตาเบ็ค [63%] | 0 - 2 | [77%] เอสเค บรานน์ จะชนะ | 0-1 |
01:15 | ลีลล์สตรอม | 1 - 0 | โบโด กลิมท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
02:30 | ฟามาลิเคา [46%] | 1 - 2 | [89%] ปอร์โต้ จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
02:00 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 0 | ยูเวนตุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | จะชนะ โบแร็ค คาแค็ก [82%] | 0 - 1 | [51%] เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
21:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 2 - 2 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-1 |
23:30 | จะชนะ มัลโดส ลูการ์นี [74%] | 0 - 1 | [60%] เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 0-0 |
23:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด [61%] | 0 - 0 | [77%] เซอร์เวน่า ซเวซด้า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 0 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
22:05 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 1-0 |
00:10 | เฮชเอ็นเคกอริก้า [62%] | 0 - 0 | [75%] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:30 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1 - 2 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
22:30 | ฟาสตาฟ ซลิน | 4 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-0 |
22:30 | จะชนะ เบามิต ยาโบลเนค [71%] | 2 - 2 | [66%] ซิกม่า โอโลมุช | 2-0 |
22:30 | เบอโน่ | 1 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1-0 |
00:30 | สปาร์ตาปราก | 2 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 3 - 1 | เออีพี ปาฟอส | 1-1 |
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล | 1 - 0 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
05:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1-0 |
05:00 | ซานโตส | 1 - 0 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-0 |
05:30 | อกัว เดอ มาราบา | 0 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-2 |
05:30 | บราซิล เด เปโลตัส | 1 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-0 |
06:00 | ทอมเบนเซ่ [48%] | 1 - 1 | [87%] พัลไมรัส จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:30 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 2 - 3 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-3 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
22:59 | เซ็บซี่ | 3 - 0 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
22:30 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 1 | เอ็นเค อลูมินิจ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
20:00 | Team Boca Blast (W) | รอ | PIF Parainen | |
22:00 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 1 - 5 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-3 |
22:00 | Polin Pallo | 0 - 12 | แอตแลนติส | 0-6 |
22:00 | เทรอวาริท | 0 - 2 | วีพีเอส วาซ่า | 0-1 |
22:00 | จิปโป [43%] | 1 - 2 | [93%] ลาห์ติ จะชนะ | 0-1 |
22:00 | JaPS B | 1 - 4 | คาพา | 1-2 |
22:30 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 1 - 3 | เจเอพีเอส | 0-2 |
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0 - 2 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0-1 |
22:30 | จะชนะ ยาโร [76%] | 1 - 2 | [62%] เคพีวี คอคคูล่า | 0-1 |
22:30 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า | 1 - 5 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-1 |
22:30 | พีเค-35 วานตา [70%] | 2 - 2 | [75%] เฮดไอเอฟเค จะชนะ | 0-1 |
22:59 | เอ็นดุสตุส ไอพีเอส [42%] | 0 - 2 | [95%] จีวาคีล่า เจเค จะชนะ | 0-1 |
23:30 | จะชนะ VJS Vantaa B [100%] | 1 - 5 | [71%] กนิสตัน เฮลซิงกิ | 1-1 |
23:30 | HauPa | 0 - 2 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:20 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า [68%] | 2 - 3 | [70%] เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
02:00 | อ็องเซ่ กัลดาส | 1 - 1 | โบญาก้า ซิโค | 0-1 |
04:10 | จะชนะ ดิปอร์เทส โตลิม่า [83%] | 1 - 1 | [50%] จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0-0 |
06:20 | อากีลาส โดราดาส | 3 - 1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
00:45 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1 - 0 | เลเวส (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู [63%] | 3 - 0 | [74%] อัลเฟรตัน ทาวน์ จะชนะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ทาลา เอล เจช | 1 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 1-0 |
01:30 | ซามาเล็ค | 1 - 0 | เซรามิกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
18:00 | อัล ทาลิย่า | รอ | อัล จาอิส (SYR) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:45 | อิสท์ ริฟฟา | 0 - 1 | อัล ริฟฟา | 0-1 |
22:45 | อัล ฮาล่า | 1 - 2 | Al Khaldiya | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 2 - 2 | ES Hammam Sousse | 0-1 |
21:00 | จะชนะ สตาดิ ตูนิเซียน [83%] | 1 - 1 | [50%] อีเอส เมทเลาอิ | 1-1 |
21:00 | อีโอ ซีดี บูซิด | 1 - 1 | เอเอส ซอลิแมน | 0-0 |
22:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 0 - 1 | คลับ แอฟริเคน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | ทรูโร ซิตี้ | 1 - 1 | พูล ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 0 - 0 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 2 - 1 | คลับ เลออน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 2 - 3 | เอฟเค ซาราเยโว | 1-1 |
21:00 | Leotar | 0 - 0 | สโลโบดา | 0-0 |
21:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 3 - 1 | Posusje | 0-1 |
23:30 | จะชนะ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค [74%] | 1 - 0 | [58%] เอฟเค เวเลซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 2 - 0 | โปเบด้า | 0-0 |
21:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 0 | ซิเล็กส์ | 0-0 |
21:00 | Vlazrimi Struga | 2 - 0 | FK Tikves Kavadarci | 1-0 |
21:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2 - 1 | เอฟเค สโกเปีย | 1-0 |
21:00 | เอฟเค ชคูปิ | 3 - 0 | เบรกัลนิก้า สติป | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC U-16 ฟุตบอลหญิง แชมเปี้ยนชิพ |
||||
14:00 | Chinese Taipei U17 (W) | 3 - 0 | Mongolia U17 (W) | 1-0 |
16:00 | Philippines U17 (W) | 1 - 0 | Lebanon U17 (W) | 0-0 |
18:00 | Northern Mariana Island U17 (W) | 0 - 7 | Thailand U17 (W) | 0-7 |
19:00 | Turkmenistan U17 (W) | 0 - 6 | Bangladesh (W) U17 | 0-3 |
20:00 | Nepal (W) U17 | 0 - 1 | อิหร่าน ( ญ ) ยู 17 | 0-0 |
20:00 | Tajikistan (W) U17 | 0 - 16 | เกาหลีใต้ (ญ) ยู17 | 0-8 |
21:00 | India (W) U17 | 1 - 0 | Kyrgyzstan (W) U17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 5 - 1 | เอฟเค แวน | 1-1 |
22:59 | อรารัต เยเรวาน | 2 - 4 | อลาชเคิร์ต | 1-3 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
09:00 | Monterey Bay FC | 1 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1-0 |
06:00 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1 - 0 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
06:00 | Loudoun United | 5 - 0 | Flower City Union | 3-0 |
06:30 | จะชนะ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [88%] | 1 - 1 | [49%] เมมฟิส 901 | 1-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-1 |
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-0 |
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 1 - 1 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1-0 |
06:30 | จะชนะ โคลัมบัส ครูว์ [89%] | 1 - 0 | [45%] อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 1 | ซีดี ฟาส | 0-1 |
04:15 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0 - 1 | Jocoro FC | 0-1 |
04:30 | ซีดี อากีลา | 2 - 1 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-1 |
04:30 | Once Municipal | 1 - 0 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
20:00 | FC Sfintul Gheorghe | 1 - 0 | CSF Baliti | 0-0 |
22:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 2 - 0 | ซีเอส เปโตรคุบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:59 | Gelezinis Vilkas | รอ | เลียตาว่า โจนาว่า | |
00:00 | Nadruvis | รอ | Marijampole City | |
00:00 | Venta Kursenai | รอ | FK Dembava | |
00:30 | Futboliukas Vilnius | รอ | Atomsfera Mazeikiai |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 0 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
19:30 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) | 1 - 3 | ดินาโม บาตูมี | 0-1 |
21:00 | เอฟซี เทลาวี | 0 - 1 | ซามเตรเดีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0 - 0 | อเวเลย์ | 0-0 |
01:45 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 2 - 2 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
22:30 | TB/FCS/Royn | 0 - 1 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 0-1 |
22:59 | อีบีสเทิลมูล | 1 - 2 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1-1 |
22:59 | AB Argir | 1 - 2 | 07 Vestur Sorvagur | 0-0 |
00:00 | จะชนะ Toftir B68 [100%] | 0 - 5 | [84%] เคไอ แคร๊กสวิก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0 - 4 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-3 |
01:00 | จะชนะ ซีดี มาลากาเตโก [73%] | 1 - 2 | [63%] แอนติกา จีเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจัน คัพ |
||||
22:59 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 2 - 0 | ตูราน โตวูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
20:00 | บรานน์ (ยู 19) | 1 - 2 | เฮาเกสซุนด์(ยู 19) | 1-2 |
00:30 | สเตรนฮาม ทีเอฟ(ยู 19) | 4 - 2 | Steinkjer U19 | 2-1 |
01:00 | จะชนะ นาร์โด (ยู 19) [88%] | 8 - 1 | [51%] Stjordals Blink U19 | 5-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
22:59 | เอสเค ติรานา | 3 - 0 | ตูตา เดอร์เรซ | 1-0 |
22:59 | วัลลัซเนีย | 1 - 1 | Egnatia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
14:00 | ชานตง(ญ) | 0 - 1 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | 0-0 |
14:00 | เสฉวน(ญ) | 1 - 2 | Beijing ZaoTai Woman | 1-1 |
14:00 | Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W) | 1 - 1 | เจ้อเจียง(ญ) | 0-0 |
14:00 | ShanXi Oya Women | 0 - 1 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | 0-0 |
14:00 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 0 - 0 | Guangdong Meizhou Huijun (W) | 0-0 |
14:00 | จะชนะ อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) [96%] | 7 - 0 | [36%] เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
00:00 | จะชนะ บีร์คีร์คารา เอฟซี(N) [82%] | 4 - 3 | [54%] มอลตาเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB II |
||||
20:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 1 - 1 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 0-0 |
22:00 | ชัควารี่ ทีเค | 2 - 3 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-0 |
22:00 | ไนเรกิฮาซา | 0 - 1 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0-0 |
22:00 | ซิโอฟอค เอฟซี | 1 - 1 | ดอร์โรจี เอฟซี | 1-1 |
22:00 | เอฟซี ไอการ์ | 1 - 0 | กีไอร์มอต เอสอี | 1-0 |
22:00 | ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 2 - 1 | เบเก้ซัคซาบา | 1-1 |
22:59 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 2 - 1 | ซเซจ เอเค | 1-1 |
22:59 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี | 1 - 1 | คาซิงบาร์ซิคา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | ยูนิโก้ | 2 - 1 | ซลิน 2 | 0-0 |
22:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล [68%] | 0 - 0 | [70%] เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:30 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1 - 0 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:55 | อัล-จาบาลีน | 3 - 1 | อัล ฮาเซม | 2-1 |
22:55 | อัล-ไคซูมาห์ | 0 - 1 | อัล กาดาซิย่า | 0-0 |
00:40 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 2 - 0 | โอฮูด มีดินา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:10 | อุฮุด(เยาวชน) | 2 - 1 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
19:30 | เอรัล นิวคัส | 4 - 1 | FK Do stlik Tashkent | 3-0 |
20:30 | ปัคตากอร์ | 1 - 0 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | โกยาส(เยาวชน) | 0 - 1 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ ครูไซโร่ (เยาวชน) [84%] | 3 - 0 | [54%] ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
01:00 | Raiders Lija (W) | รอ | สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | Inter Turkspor Kiel | 4 - 2 | Eckernforder SV | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0 - 1 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 0-1 |
02:15 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 4 - 1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | จะชนะ เอฟเค แรด เบลเกรด [72%] | 1 - 2 | [62%] แมควา ซาแบค | 0-0 |
21:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด [69%] | 2 - 0 | [66%] อินดิจา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | Zlatibor Cajetina | 1 - 2 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 1-1 |
21:00 | FK Loznica | 2 - 1 | FK Vrsac | 2-1 |
21:00 | FK Radnicki Novi Belgrad | 1 - 1 | Jedinstvo UB | 1-1 |
21:00 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 1 - 3 | IMT Novi Beograd | 0-1 |
21:00 | FK Zeleznicar Pancevo | 2 - 2 | FK Graficar Beograd | 1-0 |
22:59 | เอฟเค ทราจัล | 1 - 1 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
21:30 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) [69%] | 0 - 2 | [78%] โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) จะชนะ | 0-2 |
22:00 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 2 - 4 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | 1-1 |
22:00 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 3 - 1 | Brinje Grosuplje U19 | 1-1 |
22:00 | เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) | 1 - 2 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | จะชนะ เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) [94%] | 4 - 1 | [34%] เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 4-0 |
22:30 | จะชนะ เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) [93%] | 3 - 0 | [41%] NK Nafta 1903 U19 | 1-0 |
22:59 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 1 - 2 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 2 - 0 | FC Kolkheti Khobi | 0-0 |
21:00 | Dinamo Tbilisi II | 2 - 3 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 1-1 |
21:00 | จะชนะ เอฟซี โคลเคติ โปติ [73%] | 0 - 0 | [65%] Gareji Sagarejo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ |
||||
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0 - 2 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:00 | จะชนะ บางกอกกล๊าส เอฟซี [76%] | 2 - 1 | [61%] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ HUN WCup |
||||
01:00 | จะชนะ ETO กีโอรี่ (ญ)(N) [85%] | 4 - 1 | [50%] Puskas Akademia (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | APLG Gdansk (W) | 3 - 1 | Pogon Tczew (W) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:10 | เอฟเค อันติจาน 2 | 3 - 2 | ชูตัน กูซาร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
01:30 | เบลกราโน่(N) | 2 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
01:45 | Biggleswade FC | 1 - 4 | แวร์ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอสเอส สฟาเชี่ยน | 2 - 3 | E. M. Mahdia | 1-1 |
21:00 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 2 - 0 | Kalaa Sport | 1-0 |
21:00 | Sporting Ben Arous | 1 - 1 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | 1-0 |
21:00 | Jeunesse Sportive Omrane | 4 - 0 | Croissant Msaken | 1-0 |
21:00 | อีเอส ซาร์ซิส | 1 - 1 | สตาดา จาบีเซ็น | 1-1 |
21:00 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 1 - 0 | SC Moknine | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
21:00 | โบเรค เวเลส | 0 - 3 | Lokomotiva Skopje | 0-1 |
21:00 | เอฟเค โคซุส | 0 - 1 | Voska Sport | 0-1 |
21:00 | เปลิสเตอร์ | 2 - 0 | FK Karaorman | 2-0 |
21:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 3 - 0 | FK Sloga 1934 Vinica | 1-0 |
21:00 | KF Arsimi | 0 - 2 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 0-0 |
21:00 | Detonit Plachkovica | 5 - 1 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 3-1 |
21:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | 2 - 1 | KF Besa Doberdoll | 0-0 |
21:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 3 - 2 | Belasica Strumica | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก คัพ |
||||
01:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 2 - 2 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 1-2 |
01:00 | US Mondorf-les-Bains | 1 - 0 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1-0 |
01:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 3 - 2 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 2-1 |
01:00 | Marisca Miersch | 3 - 1 | FC Wiltz 71 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Copa LFPB |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0 - 1 | ออโรร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 3 - 0 | วอลเดน เวสทอน | 1-0 |
15:30 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2 - 1 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 2-1 |
16:30 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 0 - 2 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 0-2 |
16:30 | แบรนด็อน ปาร์ค | 2 - 4 | North Sunshine Eagles | 2-1 |
16:30 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 2-0 |
16:35 | จะชนะ มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ [87%] | 1 - 2 | [52%] ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0-0 |
16:45 | รอคเดลซิตี้ซัน | 4 - 0 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 1-0 |
17:00 | Dunbar Rovers FC | 0 - 1 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 0-1 |
17:00 | สปิริต เอฟซี | 0 - 0 | Terrigal United FC | 0-0 |
17:30 | เวสต์เกต [41%] | 0 - 6 | [95%] เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
15:30 | เตนินห์(ยู 19) | 0 - 4 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 2 - 3 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Berekum Chelsea | 2 - 1 | Kotoku Royals FC | 0-1 |
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 0 | Bibiani Gold Stars | 1-0 |
22:00 | King Faisal Babes | 0 - 0 | Bechem United | 0-0 |
22:00 | Legon Cities FC | 2 - 0 | Accra Lions | 1-0 |
22:00 | Tamale City | 4 - 1 | Accra Hearts of Oak | 2-0 |
22:00 | Medeama SC | 3 - 2 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 1-1 |
22:00 | Samartex | 2 - 0 | Nsoatreman FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ กีโต้ [67%] | 2 - 2 | [66%] เอสซี อิมบาบูรา จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
03:00 | CD Vargas Torres | 0 - 1 | Chacaritas SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | จะชนะ อันเดอร์เลชท์ (ญ) [77%] | 2 - 0 | [62%] สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
23:15 | วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม | 0 - 2 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 0-1 |
23:30 | เบรเมอร์ เอสวี [62%] | 0 - 0 | [77%] เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล จะชนะ | 0-0 |
23:30 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 2 - 1 | Phonix Lubeck | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
22:59 | สตาเด้ นยอนเนียส | 4 - 3 | Zurich B team | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
16:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | รอ | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | |
16:00 | Cankaya FK | รอ | Osmaniyespor | |
16:00 | Artvin Hopaspor | รอ | Arguvan |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | จะชนะ ไดนาโม บรานัวล์ [84%] | 3 - 2 | [52%] โนสต้า โนโวทรอย | 1-1 |
20:00 | จะชนะ เออทิช 1946ออมส์ [89%] | 3 - 0 | [44%] เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | แลมบ์ตัน จาร์วิส(N) [67%] | 1 - 2 | [73%] เมทแลนด์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0 - 0 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
19:00 | บานดาริ [66%] | 0 - 3 | [70%] เคนยา โพลิส เอฟซี จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
19:00 | Bidco United [67%] | 1 - 1 | [67%] เอเอฟซี ลีโอพาร์ด จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
19:00 | FC Talanta | 1 - 2 | กอร์ มาเฮีย | 1-0 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 3 - 1 | Vihiga Bullets | 1-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 0 | เคซีบี | 0-0 |
19:30 | พอสต้า เรนเจอร์ | 2 - 3 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Arba Minch | 0 - 1 | Kedus Giorgis | 0-0 |
22:00 | Fasil Kenema | 1 - 0 | Hawassa City FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two |
||||
21:30 | ไดนาโม เดอ ดูอาลา | 3 - 0 | Unisport Bafang | 2-0 |
21:30 | Aigle Royal du Moungo | 2 - 1 | Racing de Bafoussam | 1-0 |
21:30 | nternational Sporting De Douala | 1 - 2 | AS Fap | 1-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดาคัพ |
||||
17:30 | Kiyovu FC | 3 - 0 | Rwamagana City | 1-0 |
20:30 | โปลิศ(รวันดา) | 2 - 3 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
23:30 | เอฟซีเอสพู | 2 - 5 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 1-3 |
00:00 | GrIFK Reservi | 3 - 1 | Kurvin Vauhti | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 0 - 0 | ทรูจิลลานอส | 0-0 |
02:00 | Maritimo de La Guaira | 1 - 0 | Atletico La Cruz | 1-0 |
03:00 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | 1 - 0 | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | 0-0 |
03:00 | เรียลฟร้อนเทร่า | 0 - 1 | ทิทาเนส เอฟซี | 0-1 |
03:00 | Heroes de Falcon | 7 - 0 | Academia Rey | 3-0 |
03:00 | Academia Anzoategui | 1 - 0 | Deportivo Miranda | 0-0 |
03:00 | ยาราคูยานอส | 1 - 3 | ยูเรนา เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 2 - 0 | เอฟเค เบราเน | 2-0 |
21:00 | เอฟเคเซต้า | 0 - 3 | โอเอสเค อิกาโล | 0-2 |
21:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1 - 3 | โอทรานท์ | 1-0 |
22:59 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 2 - 1 | FK Mladost DG | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | Royal Knokke | 4 - 0 | Leuven B | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
23:45 | ไฮเดอร์ เอสวี | 8 - 0 | Husumer SV | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:30 | Widzew Lodz II | 2 - 1 | Orkan Buczek | 1-0 |
22:00 | KS Mszczonowianka | 2 - 3 | Victoria Sulejowek | 2-0 |
22:30 | กริฟเวเฮอโรโว่ | 2 - 2 | Arka Gdynia II | 2-1 |
22:30 | LKS Mewa Kunice | 1 - 4 | KS Iskra Kochlice | 0-3 |
22:30 | Grom Nowy Staw | 5 - 0 | GKS Kowale | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:40 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | 4 - 1 | Atletico Marte Reserves | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:59 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1 - 1 | Havlickuv Brod | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:59 | Grimma | 1 - 0 | SC Freital | 1-0 |
22:59 | TSV Victoria Clarholz | 2 - 3 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 0-0 |
23:30 | SV Oberachern | 2 - 1 | ฟอร์ซไฮม์ | 0-1 |
23:30 | FV Ravensburg | 1 - 2 | ทีเอสจี บัคนัง | 1-0 |
23:30 | Goppinger SV | 3 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1-0 |
23:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 1 - 0 | น็อตตินเก้น | 0-0 |
23:30 | FV Offenburg | 3 - 0 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 2-0 |
23:30 | Rielasingen Arlen | 0 - 7 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-2 |
00:00 | จะชนะ ATSV Mutschelbach [76%] | 3 - 0 | [69%] เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 2-0 |
00:00 | Neckarsulmer Sport-Union | 2 - 3 | Holzhausen | 1-1 |
00:00 | เวลลิงเก้น | 4 - 3 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 3-2 |
00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 0 - 1 | TUS Bovinghausen 04 | 0-1 |
00:30 | TSV Pattensen | 4 - 1 | SV Ramlingen Ehlershausen | 3-0 |
00:50 | จะชนะ FC Türkiye Wilhelmsburg [83%] | 3 - 4 | [61%] FC Union Tornesch | 1-1 |
01:00 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ [70%] | 1 - 3 | [70%] ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
01:00 | จะชนะ Steinbach [77%] | 2 - 3 | [65%] Rot-Weiss Hadamar | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | สตาเลี่ยน เอฟซี | 4 - 1 | เอฟซี เมรัลโกมะนิลา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
18:00 | Kelen SC | 0 - 1 | โกมาโรม วีเอสอี | 0-0 |
18:00 | Vasas SC II | 1 - 1 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 0-0 |
22:00 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 | 2 - 0 | Tiszaujvaros | 0-0 |
22:00 | Bekescsabai Elore SE II | 1 - 4 | Karcag SE | 1-1 |
22:00 | RCO Agde | 0 - 1 | ETO Akademia | 0-0 |
22:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 5 - 0 | เซกรัล | 2-0 |
22:00 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 1 - 2 | DEAC | 1-1 |
22:00 | Beech Sigit | 2 - 1 | UFC Nagykanizsa | 1-1 |
22:00 | Senyo Carnifex | 1 - 2 | Fuzesgyarmati SK | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ดาบาส | 1 - 0 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
21:20 | Drina Zvornik | 1 - 2 | เอฟเคสวิเจซด้า | 1-0 |
21:20 | Laktasi | 0 - 3 | เอฟเค ครูปา | 0-1 |
21:30 | Famos Vojkovici | 5 - 0 | เอฟเค โมดริกา | 1-0 |
21:30 | จะชนะ Zeljeznicar Banja Luka [72%] | 0 - 0 | [66%] FK Sloboda Mrkonjic Grad | 0-0 |
23:30 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 2 - 1 | Sloboda Novi Grad | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
02:30 | Don Orione | 2 - 1 | Nacional JM Paz | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
22:59 | CF Pachuca III | 4 - 1 | Deportiva Venados II | 1-0 |
03:30 | Guerreros DD | 0 - 0 | Club Atletico San Juan de Aragon | 0-0 |
05:00 | จะชนะ Faraones Texcoco [74%] | 0 - 0 | [61%] Atletico Cuernavaca | 0-0 |
06:00 | Inter Playa del Carmen II | 0 - 0 | Delfines UGM | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
00:45 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 4 - 3 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 3-1 |
00:45 | บังกอร์ เซลติก | 2 - 0 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 0-0 |
00:45 | Drumcondra FC | 1 - 0 | ไลซลิปยูไนเต็ด | 0-0 |
01:00 | Tek United | 4 - 4 | Ardmore Rovers | 3-3 |
01:45 | Wayside Celtic | 2 - 1 | Glebe North FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:20 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 6 - 0 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 6-0 |
20:30 | CA Atlanta Reserves | 2 - 3 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 0 - 2 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 2 - 6 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 1-4 |
01:00 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 2 - 2 | Deportivo Camioneros Reserves | 2-1 |
01:00 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 0 - 1 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | ซีร่า เอฟเค 2 | 1 - 1 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
01:45 | เอส.เอส.มูราต้า | 0 - 1 | SC Faetano | 0-0 |
01:45 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 3 - 2 | เอสพี โดมัญญาโน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | Club Ciudad de Bolivar | 3 - 1 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
22:40 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) | 1 - 6 | อัล มาร์คิย่า (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | รอ | เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) | |
17:00 | NaF Dayton reserve | รอ | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | |
17:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | รอ | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | |
17:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | รอ | Smorgon 2 | |
17:00 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | รอ | ดินาโม มินส์(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
03:00 | Cunupia FC | 1 - 4 | คลับ ซานโด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
03:30 | ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) | 0 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 0-1 |
03:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 3 - 0 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
20:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | 0 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
23:30 | WAA Banjul | 1 - 1 | Marimoo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Amateur Cup |
||||
20:30 | Rethymniakos | 5 - 1 | Asteras Peramatos | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
00:00 | ASC Gendrim | 1 - 0 | King Nouakchott | 1-0 |
02:40 | Chemal FC | 1 - 0 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
20:30 | Security Systems FC(N) [64%] | 1 - 2 | [72%] Township Rollers จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:30 | เอฟเค คูจานด์ | 2 - 2 | Faizkand | 1-2 |
20:30 | อิสทิโล ดูชานบี | 0 - 0 | CSKA Pamir Dushanbe | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
02:00 | เอดี กวารูจา(ยู 19) | 1 - 0 | CA Lencoense U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
22:59 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0 - 2 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-1 |
22:59 | SV Atlas Delmenhorst | 3 - 1 | VfB Oldenburg | 1-1 |
23:30 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 2 - 2 | ซาบรุคเค่น | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [88%] | 4 - 0 | [52%] VfB 1921 Krieschow | 2-0 |
00:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 2 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
00:00 | Dravinja Kostroj | 1 - 1 | NK Ljutomer | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
18:40 | Tuv Buganuud | 6 - 1 | BCH Lions | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
17:00 | ออร์ดาบาซี่(สำรอง) | 1 - 1 | FK Maktaaral Reserves | 1-0 |
17:00 | Okzhetpes Kokshetau Reserves | 1 - 2 | โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) | 0-1 |
17:00 | ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) | 1 - 4 | FK Aksu Reserves | 1-1 |
20:00 | SD Family [67%] | 1 - 0 | [76%] อัลไต เอฟเค จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
01:45 | เลสตัน เอฟซี | 1 - 1 | นูเนียตัน โบโรห์ | 0-0 |
01:45 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1 - 1 | รูเชล โอลิมปิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
05:30 | 14 de Mayo FBC | 1 - 1 | Sportivo San Pedro FBC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:30 | บีเค มิลาน | 2 - 0 | Latrikunda Utd | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
16:15 | ทรี สตาร์ | 0 - 0 | มาชฮินดรา เอฟซี | 0-0 |
19:10 | Himalayan Sherpa Club | 2 - 1 | Jawalakhel Youth Club | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
21:30 | FK Brodek u Prerova | 4 - 1 | เวลเค่ โลซินี่ย์ | 3-0 |
22:30 | FC Ivancice | 2 - 0 | เอฟซี สปาร์ตา เบอร์โน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Super League Women |
||||
14:00 | Asubo Gafford (W) | 1 - 1 | Makerere University (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Senegal FA Cup |
||||
22:00 | HLM Dakar | 1 - 0 | ASC Wally Daan | 1-0 |
23:30 | Teunhueth FC | 2 - 2 | CNEPS Excellence | 1-0 |
00:00 | ASC Yeggo | 1 - 2 | US Ouakam Dakar | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | SD Croatia Berlin | 3 - 1 | Sparta Lichtenberg | 0-0 |
00:45 | Germania Ober-Roden | 2 - 0 | SKV Rot Weiss Darmstadt | 0-0 |
01:00 | Hanauer SC 1960 | 3 - 2 | FFV Sportfreunde 04 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Seychelles Premier League |
||||
21:00 | Bel Air FC | 4 - 1 | Mont Fleuri | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | Solieres Sport | 3 - 1 | RFC Seraing II | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Liga de Ascenso |
||||
04:00 | San Judas | 4 - 0 | AD America | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato U20 Women |
||||
20:00 | Atletico Mineiro U20 (W) | 0 - 3 | Ferroviaria SP U20 (W) | 0-1 |
01:00 | Gremio U20 (W) | 0 - 1 | Corinthians U20 (W) | 0-1 |
01:00 | EC Juventude U20 (W) | 2 - 0 | America MG U20 (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Pro Series |
||||
16:30 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
16:30 | จะชนะ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [92%] | 7 - 1 | [43%] บริสแบน วูลฟ์ | 2-1 |
16:30 | บริสแบน ซิตี้ | 7 - 0 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 7-0 |
16:35 | จะชนะ โกลด์ โคสต์ ไนท์ [95%] | 4 - 0 | [40%] อัลบานี ครีก | 2-0 |