ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ซาน ลอเรนโซ่ [67%] | 1 - 0 | [64%] โบคา จูเนียร์ส จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
05:00 | เบลกราโน่ [67%] | 2 - 0 | [67%] ซีเอ ฮูราแคน จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
05:40 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ [82%] | 0 - 1 | [51%] นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2 - 3 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-0 |
00:30 | เบซิคตัส เจเค [67%] | 2 - 0 | [75%] แอตเลติโก้ มาดริด จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
22:30 | สลาเวน โคปริฟนิก้า [62%] | 0 - 1 | [77%] ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
01:30 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า [55%] | 0 - 5 | [83%] สปอร์ติ้ง บราก้า จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | เอซี มิลาน | 1 - 0 | นาโปลี | 1-0 |
02:00 | จะชนะ เรอัล มาดริด [80%] | 2 - 0 | [58%] เชลซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ลวีฟ [81%] | 1 - 2 | [89%] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | จะชนะ ราสนิกีร์ ไนร์ [79%] | 1 - 0 | [56%] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1-0 |
22:59 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ [72%] | 1 - 0 | [65%] เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
00:30 | อียูบสปอร์ | 0 - 2 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
22:59 | จะชนะ สโลวาน บราติสลาวา [94%] | 2 - 1 | [37%] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:45 | อีสต์ไลก์ [74%] | 2 - 5 | [63%] เกทส์เฮด | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | คาร์มิโอทิสซ่า [68%] | 2 - 0 | [67%] เออีเอล ลิมาสซอล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
21:00 | จะชนะ อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี [90%] | 2 - 3 | [44%] Akritas Chloraka | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
23:30 | จะชนะ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส [72%] | 2 - 1 | [66%] เออีเค เอเธนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1 - 1 | เกล็นโตรัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
21:15 | จะชนะ Olympiakos Piraeus B [91%] | 3 - 0 | [39%] AO Episkopis Rethymno | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาระเบีย แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | จะชนะ ชบับ อลอร์ดอน [73%] | 1 - 0 | [62%] เอฟซี นูอาดิโบ | 1-0 |
03:00 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 3 - 1 | เฟร์ ราเบท | 2-1 |
04:00 | จะชนะ ยูเอส โมนาสตีร์ [89%] | 2 - 0 | [90%] Fahman Abyan | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
02:30 | โนว่า อีกูอาคุ | 1 - 2 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
05:00 | จะชนะ กอริติบ้า พีอาร์ [74%] | 3 - 3 | [63%] สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2-1 |
05:30 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
05:30 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 3 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 3-0 |
06:00 | พัลไมรัส | 4 - 2 | ทอมเบนเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
04:30 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [86%] | 2 - 0 | [40%] USM Khenchela | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | จะชนะ เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี [84%] | 3 - 0 | [58%] บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | จะชนะ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [77%] | 2 - 1 | [59%] พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:20 | จะชนะ อเมริกา เด กาลี [81%] | 1 - 3 | [51%] อากีลาส โดราดาส | 1-1 |
03:30 | ยูเนียน แมกดาเลนา [68%] | 0 - 3 | [68%] เดปอร์ติโว เปไรร่า | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | จะชนะ จูบิโล อิวาตะ [69%] | 1 - 1 | [67%] มาชิดา เซลเวีย | 1-1 |
17:00 | จะชนะ โออิตะ ตรินิต้า [80%] | 3 - 1 | [57%] รีโนฟา ยามากูชิ | 2-0 |
17:00 | จะชนะ โอมิยะ อาร์ดิย่า [71%] | 0 - 1 | [64%] เธสปา คูซัทสึ | 0-0 |
17:00 | โทชิกิ เอสซี [67%] | 2 - 1 | [70%] มอนเตดิโอะ ยามากาตะ จะชนะ | 1-0 |
17:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 2 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 0-0 |
17:00 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี [71%] | 3 - 1 | [66%] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา จะชนะ | 2-0 |
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 3 - 0 | Ban Di Tesi Iwaki | 3-0 |
17:00 | จะชนะ ฟาเจียโน โอคายามา [76%] | 0 - 0 | [60%] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 0-0 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1 - 1 | เวกัลตา เซนได | 1-0 |
17:00 | โตกุชิม่า วอร์ทิส [72%] | 0 - 2 | [65%] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ [67%] | 2 - 1 | [72%] เวนท์ฟอเรท โกฟุ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เอล ดัคเลยาห์ | 0 - 0 | เซรามิกา | 0-0 |
02:15 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ [46%] | 0 - 1 | [83%] Future FC จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | จะชนะ Tshakhuma TM [74%] | 3 - 1 | [58%] ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
00:30 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ [54%] | 1 - 1 | [82%] มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
04:00 | อัล อัคห์ดาร์ | รอ | อัล-ตาฮัดดี้ |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
01:00 | โซฮาร์ คลับ | 0 - 1 | ดูฟาร์ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ ซูร์ คลับ [79%] | 0 - 1 | [58%] อัล โอรูบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ [70%] | 1 - 1 | [72%] Plymouth Parkway | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 1 - 0 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | เบรซิน ซิตี้ | 5 - 0 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 4-0 |
02:00 | อินเวอร์รูเรีย | 4 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1-0 |
02:00 | Strathspey Thistle | 0 - 1 | คีธ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:15 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 3 - 0 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่(N) [60%] | 1 - 0 | [78%] โอลิมเปีย อาซันซิออง จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ |
||||
20:30 | เอฟเค ครูปา | 0 - 1 | Laktasi | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:30 | Namestovo [74%] | 0 - 2 | [70%] พาริซอน บาดิจอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1 - 2 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
05:00 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ [51%] | 1 - 1 | [81%] วีแดด คาซาบลานก้า จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
13:00 | จะชนะ กยองนัม เอฟซี [85%] | 2 - 0 | [52%] ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1-0 |
17:00 | จะชนะ แดกู เอฟซี [88%] | 1 - 1 | [71%] เชนันซิตี้ | 1-0 |
17:00 | กวางจู เอฟซี | 2 - 1 | ปูซานไอปาร์ค | 1-0 |
17:00 | Chungnam Asan | 2 - 3 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-1 |
17:00 | จะชนะ ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ [77%] | 1 - 1 | [58%] ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
17:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [60%] | 1 - 3 | [79%] ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ จะชนะ | 0-0 |
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 4 - 1 | Geoje Citizen | 1-1 |
17:00 | ชางวอนซิตี้ [55%] | 1 - 2 | [91%] เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
17:00 | กิมโป เอฟซี | 1 - 1 | เอฟซี โซล | 0-0 |
17:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 1 | Dangjin Citizen | 2-1 |
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 1 | ซูวอน ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 0 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ ซีดี ดรากอน [79%] | 3 - 1 | [53%] แอตเลติโก้ มาร์เต | 1-0 |
04:15 | จะชนะ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป [78%] | 2 - 1 | [58%] Jocoro FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ [58%] | 0 - 2 | [79%] ตอร์ปิโด คาตูซี่ จะชนะ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ ดินาโม บาตูมี [74%] | 2 - 2 | [61%] ดินาโม ทบิลิซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
22:30 | TB/FCS/Royn [73%] | 0 - 0 | [90%] เอชบี ทอร์ชาฟน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | AB Argir [40%] | 0 - 2 | [78%] เคไอ แคร๊กสวิก จะชนะ | 0-2 |
00:00 | Toftir B68 [54%] | 3 - 3 | [85%] ไวกิงเกอร์ โกตู จะชนะ | 2-1 |
00:00 | จะชนะ บี 36 ทอร์ชาฟน์ [87%] | 3 - 2 | [51%] 07 Vestur Sorvagur | 0-1 |
00:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ [72%] | 3 - 0 | [72%] อีบีสเทิลมูล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:30 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 1 - 0 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | Libertad Gran Mamore FC [51%] | 2 - 0 | [88%] โบลิวาร์ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
06:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0 - 1 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนีเซีย คัพ |
||||
19:30 | จะชนะ คลับ แอฟริเคน [84%] | 0 - 0 | [48%] โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 2 - 1 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-1 |
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า [56%] | 0 - 0 | [82%] ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1 - 3 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB II |
||||
21:00 | กีไอร์มอต เอสอี | 1 - 2 | ซิโอฟอค เอฟซี | 1-1 |
21:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0 - 1 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 0-0 |
21:00 | เบเก้ซัคซาบา | 1 - 2 | ชัควารี่ ทีเค | 1-1 |
21:00 | ดอร์โรจี เอฟซี | 1 - 1 | ไนเรกิฮาซา | 1-1 |
21:00 | จะชนะ คาซิงบาร์ซิคา [75%] | 1 - 3 | [63%] โซลอคซาร์ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ เปซซี่ เอ็มเอฟซี [80%] | 0 - 1 | [56%] ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | 0-0 |
22:59 | ซเซจ เอเค | 0 - 0 | เอฟซี ไอการ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | แอดมิร่า ปราฮา | 2 - 1 | Povltava FA | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
03:00 | Lautaro de Buin [66%] | 1 - 2 | [73%] ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | จะชนะ นิววิงตัน [85%] | 1 - 1 | [54%] Knockbreda Parish | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง [61%] | 1 - 2 | [74%] คองเอ็น เนนเดน เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
18:00 | จะชนะ ทันห์ เฮาห์ เอฟซี [82%] | 4 - 1 | [50%] ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0-1 |
18:00 | เอสเอชบี ดานัง [53%] | 0 - 0 | [82%] เดอะ คอง จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 4 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0-3 |
17:30 | เบอโน่ (ยู 19) [61%] | 2 - 0 | [81%] สปาร์ตา ปราก (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
20:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า [72%] | 0 - 0 | [68%] บุนยอดกอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:10 | จะชนะ เมตาลุค เบคาเบด [79%] | 2 - 2 | [59%] Unired | 1-0 |
20:30 | บูโซโร เอฟเค | 1 - 1 | ทูรัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 4 - 1 | Pumas Tabasco | 2-0 |
10:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0 - 5 | เวนาโดส เอฟซี | 0-2 |
06:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 2 - 5 | Club Chivas Tapatio | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | รอ | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 1 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 3 | โกยาส(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | จะชนะ ซานโตส(เยาวชน) [79%] | 7 - 3 | [62%] ครูไซโร่ (เยาวชน) | 4-2 |
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1 - 4 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | โลบี สตาร์ส | 3 - 2 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:00 | จะชนะ โปชิกัวร์ อาร์เอ็น [79%] | 3 - 1 | [60%] ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | ดีเจเค เจเบนบัช | 2 - 2 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0 - 2 | FK Loznica | 0-0 |
21:00 | จะชนะ FK Zeleznicar Pancevo [73%] | 2 - 0 | [63%] IMT Novi Beograd | 0-0 |
21:00 | Jedinstvo UB | 2 - 0 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 1-0 |
21:00 | FK Graficar Beograd | 2 - 0 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-0 |
21:00 | FK Radnicki Novi Belgrad | 2 - 1 | FK Vrsac | 2-1 |
21:00 | Zlatibor Cajetina [68%] | 0 - 1 | [68%] เอฟเค แรด เบลเกรด จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:59 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 2 - 2 | อินดิจา | 0-2 |
22:59 | เอฟเค ทราจัล | 0 - 1 | แมควา ซาแบค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Lernayin Artsakh B | รอ | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) [65%] | 3 - 0 | [76%] เบซิคตัส เจเค (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) [66%] | 3 - 3 | [76%] โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:00 | จะชนะ Gareji Sagarejo [85%] | 4 - 1 | [50%] FC Kolkheti Khobi | 1-1 |
19:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ [62%] | 1 - 1 | [77%] เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ จะชนะ | 1-0 |
19:00 | จะชนะ ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี [76%] | 4 - 1 | [61%] โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2-0 |
21:00 | เอฟซี โคลเคติ โปติ | 0 - 1 | Spaeri FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | บาหลี ยูไนเต็ด | 3 - 2 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | Navbahor Namangan B | 4 - 0 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ INDSC |
||||
18:30 | Sreenidi Deccan(N) [59%] | 2 - 0 | [79%] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี จะชนะ | 2-0 |
22:00 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่(N) [57%] | 0 - 2 | [80%] เบงกาลูรู จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
01:45 | เอฟซี โรมาเนีย | 1 - 2 | ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:10 | บินห์ ทวน | 1 - 0 | Huda Hue | 0-0 |
17:00 | จะชนะ ด่องตัมลองอัน [84%] | 1 - 1 | [51%] Tuan Tu Phu Tho | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก คัพ |
||||
00:50 | ซีเอส เพแทนจ์ | 2 - 3 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 2-3 |
01:00 | US Rumelange | 1 - 1 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-0 |
01:00 | Luxembourg City | 0 - 6 | Marisca Miersch | 0-3 |
01:00 | FC Berdenia Berbourg | 0 - 4 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-0 |
01:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 [57%] | 1 - 0 | [82%] Swift Hesperange จะชนะ | 0-0 |
01:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 2 - 0 | โฟล่า เอสซ์ | 0-0 |
01:00 | FC Wiltz 71 | 4 - 1 | Hostert | 2-0 |
01:00 | US Mondorf-les-Bains | 2 - 1 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | โปกอน ซีดล์เซ [65%] | 2 - 1 | [70%] KP Calisia Kalisz | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:35 | แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) | 1 - 1 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-0 |
16:15 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 2 - 4 | Randwick City FC | 1-3 |
16:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก [66%] | 3 - 1 | [73%] แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน จะชนะ | 0-1 |
16:30 | Berkeley Vale | 1 - 4 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 1-1 |
16:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค(N) | 9 - 1 | Prospect United Soccer Club | 4-1 |
16:45 | จะชนะ มอร์แลนด์ ซิตี้ [97%] | 3 - 0 | [40%] Croydon City | 0-0 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
16:00 | จะชนะ ด่งท้าป(ยู 19) [82%] | 0 - 1 | [50%] ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | Matonense SP | 2 - 2 | กาปิ วาเรียโน | 0-0 |
01:00 | จะชนะ Uniao Suzano AC SP [71%] | 3 - 1 | [65%] Gremio Prudente | 0-1 |
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0 - 0 | มาริเลีย | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1 - 0 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย |
||||
17:00 | เคซี่ โคเมท (ญ) [65%] | 4 - 2 | [77%] Spring Hills FC (W) จะชนะ | 1-2 |
17:00 | Ringwood City (W) | 0 - 4 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
ต่อเวลา | IR LettirU19 | 4 - 0 | ฮัวการ์ (ยู 19) | กำลังประมวลผล 4-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | Buhos ULVR [69%] | 1 - 0 | [69%] Cuniburo FC | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:59 | จะชนะ Grorud B [90%] | 1 - 2 | [52%] สเกดโม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
00:00 | ไอน์ทรัคท์ เทรียร์(ยู 19) | 0 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
18:00 | พานาเลฟซิไนกอส | 3 - 2 | ซาคินทอส | 1-1 |
20:00 | จะชนะ Posidonas Neas Michanionas [80%] | 3 - 1 | [55%] Pandramaikos | 0-1 |
20:00 | AEP Kozani | รอ | Thiella Sarakinon | |
20:00 | Aris Petroupolis | 3 - 1 | AE Moschatou | 1-1 |
20:00 | เอโอ คาวาลา | 3 - 1 | Orfeas Xanthis | 2-0 |
20:00 | Poros | 1 - 1 | Agios Nikolaos | 1-1 |
20:00 | APO Keratsini | 1 - 0 | Thyella Rafinas | 1-0 |
20:00 | Aris Avatou [70%] | 1 - 0 | [68%] OF Vironas Kavalas | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 5 - 2 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 2-2 |
01:00 | FC Munsingen | รอ | FC Schotz | |
01:00 | FC Wettswil Bonstetten | 6 - 0 | ทาเวิร์น | 3-0 |
01:15 | FC Coffrane | รอ | เวอแวสปอร์ต |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | Catalca Spor | 1 - 1 | Karaman Belediyesi Spor | 0-0 |
17:00 | Cankaya FK | รอ | Arguvan | |
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0-1 |
19:00 | Bulvarspor | 0 - 1 | Darica Genclerbirligi | 0-1 |
19:00 | Eynesil | 1 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0-1 |
19:00 | Kestel | 4 - 1 | Elazig Belediyespor | 3-0 |
19:00 | Kusadasispor | 2 - 3 | Karaman Belediyespor | 0-1 |
19:00 | จะชนะ Yeni Orduspor [88%] | 2 - 1 | [46%] Yeni Altindag BS | 0-1 |
19:00 | Celspor | 4 - 0 | Sile Yildizspor | 2-0 |
19:00 | จะชนะ Nevsehirspor Genclik [83%] | 3 - 2 | [50%] EdirnesporGenclik | 2-2 |
19:00 | ยอมราสปอร์ | 2 - 1 | Kelkit Belediye Hurriyet | 0-1 |
19:00 | Aksarayspor | 2 - 2 | Kepez Belediyespor | 1-0 |
19:00 | Halide Edip Adivarspor | 1 - 1 | Efeler 09 | 0-1 |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 1 - 2 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 2 - 1 | Erbaaspor S | 1-0 |
19:00 | Ayvalikgucu Belediyespor [51%] | 2 - 1 | [82%] 76 Igdir Belediye spor จะชนะ | 0-0 |
19:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2 - 2 | ออร์ดูสปอร์ | 1-1 |
19:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0 - 0 | Bayrampasa | 0-0 |
19:00 | Turk Metal Kirikkale | 1 - 2 | ออฟสปอร์ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ Agri 1970 Spor [80%] | 1 - 0 | [55%] เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
19:00 | อลาซิกสปอร์ [66%] | 0 - 1 | [68%] Dai Lin Jissbon จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
19:00 | Kutahyaspor | 3 - 2 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 0-0 |
19:00 | Yeni Amasya Spor | 2 - 0 | คาซิยาก้า | 0-0 |
19:00 | Bergama Belediyespor | 1 - 2 | Yldrm Belediyesispor | 0-1 |
19:00 | Artvin Hopaspor | 0 - 0 | Musspor | 0-0 |
19:00 | Sapanca Genclikspor | รอ | Osmaniyespor |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 0 | Bidco United | 1-0 |
17:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1 - 3 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-1 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี [46%] | 0 - 3 | [86%] เอ็นโซเอียยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
19:00 | บานดาริ | 1 - 2 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
19:15 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
19:15 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 4 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | Knoxville troops [71%] | 1 - 1 | [69%] Central Valley Fuego | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two |
||||
19:30 | Tonnerre Yaounde | 0 - 2 | AS Fap | 0-1 |
21:30 | จะชนะ Rangers FC of Bafut [74%] | 1 - 0 | [61%] Foncha Street Bamenda | 0-0 |
21:30 | Unisport Bafang | 2 - 0 | nternational Sporting De Douala | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
21:00 | เอฟเค การ์เบจ | 0 - 1 | FK Mladost DG | 0-0 |
21:00 | เอฟเคเซต้า | 1 - 1 | โอทรานท์ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ เอฟเค พ๊อดโกริซา [76%] | 1 - 1 | [60%] เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-0 |
21:00 | โอเอสเค อิกาโล | 2 - 1 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
02:50 | Atletico Pantoja | 1 - 1 | Atletico Vega Real | 1-0 |
03:00 | Jarabacoa FC | 1 - 4 | Atlantico FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัยทีมลีกสำรอง |
||||
18:50 | จะชนะ นาซิอองนาลอซุนซิยง (สำรอง) [89%] | 1 - 2 | [45%] Guarina reserve | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
20:00 | จะชนะ Unia Skierniewice [84%] | 1 - 1 | [55%] Concordia Elblag | 0-0 |
21:00 | Unia Tarnow [66%] | 2 - 1 | [75%] KS Wiazownica จะชนะ | 1-0 |
21:10 | Lechia Zielona Gora | 2 - 2 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 1-1 |
21:30 | Czarni Pruszcz Gdanski | 1 - 0 | บิโตเวีย บิโตฟ | 0-0 |
21:30 | จะชนะ GKS Kolbudy [72%] | 1 - 0 | [73%] GKS Kowale | 1-0 |
22:00 | Carina Gubin | 2 - 0 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
00:00 | จะชนะ CD Luis Angel Firpo ReservesCD [85%] | 4 - 0 | [52%] Jocoro FC Reserves | 1-0 |
01:15 | ซีดี ดรากอน (สำรอง) | 0 - 1 | Atletico Marte Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:00 | Bystrice Nad Pernste [52%] | 1 - 4 | [85%] Sokol Tasovice จะชนะ | 1-1 |
23:30 | เอฟเค โคมูตอฟ | 3 - 0 | SK Slany | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | จะชนะ เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ [81%] | 1 - 1 | [59%] MSV Neuruppin | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
08:00 | จะชนะ CD Suchitepequez [78%] | 3 - 2 | [58%] Santa Catarina Clube | 2-2 |
23:30 | จะชนะ Nueva Concepcion [77%] | 1 - 0 | [64%] Quiche FC | 0-0 |
00:00 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส [84%] | 2 - 1 | [47%] Deportivo Barberena FC | 1-1 |
02:00 | คลับ ออโรร่า | 2 - 2 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 2-1 |
04:00 | จะชนะ Chimaltenango FC [81%] | 1 - 1 | [56%] เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1-0 |
04:00 | จะชนะ เดปอร์ติโบซานเปโดร [82%] | 2 - 0 | [53%] Coatepeque | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
20:00 | Vasas SC II | 3 - 0 | Fuzesgyarmati SK | 0-0 |
21:00 | Senyo Carnifex | 2 - 2 | Kisvarda II | 0-2 |
21:00 | BKV Elore | 1 - 0 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 0-0 |
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 1 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 0-0 |
21:00 | Kelen SC | 0 - 0 | โมริ เซ | 0-0 |
21:00 | เซกรัล | 1 - 3 | PEAC FC | 1-1 |
21:00 | บุดดาออร์ส เอสซี [59%] | 1 - 2 | [84%] ทาทาบันย่า จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
20:30 | เอฟเค โมดริกา | 4 - 1 | Sloboda Novi Grad | 3-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | Matagalpa FC [75%] | 1 - 0 | [61%] วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
05:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 1 - 1 | ยูเวนตุส มานากัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
02:00 | Tecate FC [47%] | 2 - 1 | [87%] Gladiadores Tijuana FC จะชนะ | 1-0 |
05:00 | Club la Piedad FC Queretaro [72%] | 2 - 5 | [70%] Estudiantes de Queretaro | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
05:10 | Inter Fundadores Queretaro | 1 - 2 | Lobos ITECA | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | บีเค อวาลต้า | รอ | Frederikssund IK |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:10 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0 - 3 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) [72%] | 0 - 0 | [66%] Deportivo Camioneros Reserves | 0-0 |
20:40 | CA Atlanta Reserves | 1 - 1 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) [66%] | 4 - 3 | [70%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-3 |
21:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) [66%] | 1 - 1 | [72%] เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) จะชนะ | 0-1 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 3 - 0 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 3 - 1 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 3-0 |
00:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 0 - 0 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | คิลเมส(สำรอง) | 2 - 2 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 1-1 |
01:00 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) [66%] | 1 - 0 | [70%] ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
19:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) | 1-1 |
05:00 | Torque Reserves | รอ | ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 1 - 2 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-1 |
19:00 | FK Mughan | 0 - 1 | คาราบัค 2 | 0-0 |
19:00 | Kapaz PFK II | 1 - 1 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | เอสพี คอสมอส | 5 - 1 | Cailungo | 4-0 |
02:15 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ [47%] | 0 - 4 | [87%] เตร เพนน์ จะชนะ | 0-0 |
02:15 | จะชนะ ทรี ฟิโอริ [89%] | 4 - 1 | [45%] เอซียูเวเนส โดกาน่า | 2-1 |
02:15 | SC Faetano [47%] | 2 - 2 | [89%] SS Virtus จะชนะ | 2-0 |
02:15 | ซาน โจวันนี | 1 - 1 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Belgium Reserve Cup |
||||
01:00 | สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) | 1 - 2 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
18:00 | รูกินโซ เอฟซี | รอ | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | |
18:00 | Magara Young Boys | 0 - 5 | Le Messager Ngozi | 0-2 |
20:00 | Top Junior | รอ | Bumamuru | |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | รอ | กายันซ่า ยูไนเต็ด | |
20:00 | Fc Tigre Noir | รอ | วิทาโล | |
20:30 | บีเอส ไดนามิค [66%] | 0 - 0 | [68%] Olympique Star จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
21:00 | บูจุมบูรา ซิตี้ | รอ | มูซอนกาติ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ India I-League 2nd Division |
||||
17:30 | มุมไบ ซิตี้เอฟซี 2 | 0 - 2 | Downtown Heroes FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Uganda Cup |
||||
19:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 2 - 1 | บียูเอล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Barbados Premier League |
||||
08:00 | เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน | 1 - 4 | พาราไดซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Leinster Senior Cup |
||||
02:00 | Ballyfermot United [72%] | 2 - 2 | [72%] มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
20:30 | Botswana Police XI SC [58%] | 0 - 1 | [77%] Township Rollers จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:00 | Ravshan Kulob | 0 - 1 | FC Khatlon | 0-0 |
18:00 | FK Eskhata | 0 - 1 | เอฟเค คูจานด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:00 | FC Bitburg | 2 - 2 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 1-1 |
00:00 | TSG Einheit Bernau [32%] | 0 - 3 | [96%] เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด จะชนะ | 0-2 |
00:00 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน [36%] | 0 - 2 | [96%] อิงโกลสตัดท์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
12:00 | Khovd | 4 - 5 | Tuv Buganuud | 3-2 |
15:00 | Khoromkhon Club [60%] | 5 - 0 | [83%] อูลานบาตอร์ซิตี้ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
05:20 | AS Armee | 1 - 1 | FC Oasis | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | จะชนะ BST Galaxy [72%] | 0 - 0 | [60%] Jam City | 0-0 |
22:59 | Gambia Ports Authority | 0 - 1 | Gunjur United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:00 | Bistra | 3 - 0 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
15:15 | นิว โร้ดทีม [63%] | 1 - 2 | [76%] Sankata FC จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
22:00 | Ceska Trebova | 2 - 1 | TJ Jiskra Litomysl | 0-0 |
22:30 | Horky Nad Jizerou [64%] | 2 - 1 | [76%] FC Velim จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
17:30 | จะชนะ ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค [88%] | 6 - 0 | [48%] FC Ilbirs | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
16:45 | วาริ คลับ | 4 - 1 | Dhaka Wanderers | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
22:59 | จะชนะ สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี [78%] | 1 - 1 | [59%] วิตอเรีย เซตูบัล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NSW Premier W-League |
||||
15:00 | Football NSW Institute (W) [88%] | รอ | [55%] Aime Rigi (W) | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
01:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 2 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Honduras Reserve League |
||||
04:00 | จะชนะ CD Olimpia Reservas [75%] | 2 - 0 | [62%] Real Espana Reserves | 1-0 |
04:00 | CD Vida Reserves [69%] | 1 - 2 | [69%] Motagua Reserves จะชนะ/เสมอ | 1-2 |
04:00 | Honduras Progreso Reserves | 2 - 1 | Olancho FC Reserves | 1-1 |
04:30 | CD Marathon Reserves | 1 - 1 | Lobos UPNFM Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Malaysia MFL Cup |
||||
21:00 | Kuala Lumpur City U23 | 1 - 0 | ปาหัง ยู23 | 1-0 |
21:00 | Perak II U23 | 0 - 2 | เนกิริ เซ็มบิลัน นาเซา(ยู23) | 0-0 |
21:00 | จะชนะ เซลังงอร์ ยู23 [84%] | 0 - 1 | [52%] Kuching City U23 | 0-0 |