ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
01:30 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0 - 3 | โบคา จูเนียร์ส | 0-3 |
05:00 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-0 |
05:40 | ราซิ่ง คลับ | 2 - 1 | ซีเอ ฮูราแคน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1 - 0 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-0 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 0 | เอสวี รีด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 2 - 0 | คอร์ไทรจ์ | 2-0 |
23:15 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 0 - 5 | เคเอเอ เกนท์ | 0-1 |
23:15 | เวสเตอร์โล | 2 - 3 | ชาเลอร์รัว | 1-2 |
01:45 | ออสเทนเด้ | 1 - 3 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-3 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1 - 0 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1-0 |
22:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ [57%] | 3 - 1 | [78%] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา จะชนะ | 2-1 |
01:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0 - 0 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 3 - 0 | สตุ๊ตการ์ต | 0-0 |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0 - 3 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-1 |
20:30 | ชาลเก้ 04 | 0 - 3 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-0 |
20:30 | ไฟร์บวร์ก | 1 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-0 |
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 2 - 2 | เอาก์สบวร์ก | 0-2 |
23:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 4 - 2 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | ฮันโนเวอร์ 96 | 3 - 1 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-1 |
18:00 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1 - 1 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-1 |
18:00 | ซังค์ เพาลี | 1 - 0 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1-0 |
01:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 2 - 2 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0 - 4 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-3 |
18:00 | ดินาโม มอสโก | 0 - 2 | เอฟเค โซชิ | 0-0 |
20:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 0 - 0 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-0 |
22:59 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 0 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 0 | ทรัวส์ | 0-0 |
02:00 | แรนส์ | 0 - 1 | ล็องส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 2 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
00:00 | บาสเตีย | 3 - 2 | โซโชซ์ | 1-2 |
00:00 | เกรอน็อบล์ | 2 - 1 | อาเมียงส์ | 1-0 |
00:00 | เม็ตซ์ | 1 - 0 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-0 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 0 - 1 | เลอ อาฟร์ | 0-1 |
00:00 | นีมส์ | 4 - 0 | อานซี | 2-0 |
00:00 | ก็อง | 2 - 1 | ดิฌง | 0-1 |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 4 - 5 | ปารีส เอฟซี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 2 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
14:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 0 - 0 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
14:30 | กวางจู เอฟซี | 2 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 2-0 |
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 3 - 2 | เอฟซี โซล | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-1 |
23:45 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-0 |
01:00 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 2 - 4 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-3 |
01:00 | เอสซี คัมบูร์ | 1 - 2 | เอ็มเมน | 0-0 |
02:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 0 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:40 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2 - 2 | Charlotte FC | 2-0 |
06:40 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1-0 |
06:40 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 1-0 |
06:40 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1 - 1 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
06:40 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0 - 2 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-1 |
06:40 | โคลัมบัส ครูว์ | 4 - 0 | รีล ซอลต์ เลค | 2-0 |
06:50 | แอลเอ กาแลกซี่ | 1 - 2 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | วิเซล่า | 3 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-1 |
00:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0 - 0 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-0 |
02:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 3 - 0 | ซานตาคลารา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [60%] | 1 - 3 | [74%] นาโกย่า แกรมปัส เอต จะชนะ | 1-0 |
12:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 1 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1-1 |
12:00 | เกียวโต แซงก้า | 0 - 3 | วิสเซล โกเบ | 0-0 |
13:00 | สากัน โตสู | 1 - 0 | เอฟซี โตเกียว | 0-0 |
13:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 2 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 4 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 4-0 |
14:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 2 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 2-0 |
17:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 3 - 4 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 0 | คัลมาร์ | 0-0 |
22:30 | เยอร์การ์เด้น | 3 - 1 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | เซอร์เวตต์ | 2 - 1 | ยัง บอยส์ | 0-1 |
01:30 | บาเซิ่ล | 2 - 0 | วินเตอร์ทูร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 0 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0 - 1 | อเบอร์ดีน | 0-1 |
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 3 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 3-0 |
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1 - 3 | มาเธอร์เวลล์ | 0-1 |
21:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 1 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ แทร็บซอนสปอร์ [88%] | 3 - 4 | [47%] เคย์เซริสปอร์ | 1-2 |
20:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1 - 0 | อันคารากูคู | 1-0 |
00:30 | กาลาตาซาราย | 2 - 0 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | คิโรน่า | 2 - 1 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
21:15 | แอธเลติก บิลเบา | 0 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
23:30 | กาดิซ | 0 - 2 | เซบีย่า | 0-0 |
02:00 | เอลเช่ | 0 - 4 | บาร์เซโลน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
21:00 | เลวาเดียกอส | 1 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-0 |
21:30 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 3 | เลเมีย | 0-0 |
23:30 | พาส เจียนนิน่า | 0 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-1 |
01:00 | ไอโอนิกอส | 1 - 0 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
21:15 | บูร์โกส ซีเอฟ | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1-0 |
23:30 | เตเนริเฟ่ | 1 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 0-0 |
23:30 | เลกาเนส | 1 - 3 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
02:00 | เรอัล โอเบียโด | 1 - 1 | เออิบาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | เครโมเนเซ่ | 1 - 3 | อตาลันต้า | 0-1 |
22:59 | อินเตอร์ มิลาน | 0 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
01:45 | ยูเวนตุส | 1 - 0 | เวโรน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 3 - 2 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | บาร์โรว์ | 2 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 1-0 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1 - 0 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-0 |
21:00 | วอลซอลล์ | 1 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0 - 2 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-2 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 1 | โรชเดล | 0-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 4 - 1 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สวินดอน ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 4 - 1 | ลิเวอร์พูล | 1-1 |
21:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 3 - 3 | เบรนท์ฟอร์ด | 2-2 |
21:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-0 |
21:00 | อาร์เซน่อล | 4 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ | 2 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 1 | ฟูแล่ม | 0-1 |
23:30 | เชลซี | 0 - 2 | แอสตัน วิลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | ลูตัน ทาวน์ | 2 - 0 | วัดฟอร์ด | 1-0 |
18:30 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 3 - 1 | แบล็คพูล | 2-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 2 - 3 | สวอนซี ซิตี้ | 1-2 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0 - 4 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 0 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1-0 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 4 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-1 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 0 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 1 | เร้ดดิ้ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 6 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 3-0 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 5 - 0 | มอร์แคมบ์ | 3-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2 - 2 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 2-1 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 2 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1-1 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | พอร์ทเวล | 0 - 2 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 1 - 0 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | เอซี เวนิช | 3 - 2 | โคโม | 1-1 |
19:00 | กาญารี่ | 1 - 1 | ซุดติโรล อัลโต้ | 1-0 |
19:00 | โคเซนซ่า 1914 | 1 - 0 | ปิซ่า | 1-0 |
19:00 | อัสโคลี่ | 4 - 3 | เบรสชา | 1-1 |
19:00 | ปาร์ม่า | 2 - 1 | ปาแลร์โม่ | 1-1 |
19:00 | สปอล | 1 - 1 | แตร์นาน่า | 1-0 |
21:15 | บารี | 2 - 0 | เบเนเวนโต้ | 0-0 |
21:15 | เปรูจา | 1 - 1 | โฟรซิโนเน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:15 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0 - 0 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-0 |
15:45 | โซลติโล่ อังกอร์ | รอ | สะเวย์ เรียง เอฟซี | |
15:45 | ISI Dangkor Senchey FC | รอ | พนมเปญ เอฟซี | |
15:45 | National Police Commissary | รอ | Angkor tiger FC | |
17:00 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | รอ | พีริน บลากอเยฟกราด | |
17:00 | ยูลเลิร์น เอฟซี | รอ | กเจลแซส | |
17:15 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | รอ | ยาโร | |
18:00 | โรเซนบอร์ก | 2 - 1 | คองสวิงเกอร์ | 2-1 |
18:00 | เฟรม ลาวิค | 4 - 4 | ควิด ฮอลเด้น | 3-2 |
18:00 | จะชนะ Gjovik FF [87%] | รอ | [56%] ไอสโวล์ดไอเอฟ | |
18:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | รอ | Orn-Horten | |
18:00 | Gjovik Lyn | รอ | ไอสโวล์ด TF | |
18:10 | ซัลปา | 3 - 0 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 3-0 |
18:30 | ซานตง ไท่ซาน | 2 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-0 |
19:00 | สคีด ออสโล | รอ | สตรอมเมน | |
19:00 | Djerv 1919 | รอ | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | |
19:00 | จะชนะ โซต้า [84%] | รอ | [61%] Lysekloster | |
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | รอ | โนท็อดเด้น เอฟเค | |
19:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | รอ | เลวานเจอร์ เอฟเค | |
19:15 | ยูลเลิร์น เอฟซี | รอ | โกรลุด | |
19:30 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 3 - 3 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0-0 |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | รอ | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | |
20:00 | เคทีพี ค็อตก้า | รอ | คูพีเอส (เยาวชน) | |
20:00 | เอฟเคอเรนดัล | รอ | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | |
20:00 | ออด เกรนแลนด์ | 0 - 2 | ลีลล์สตรอม | 0-0 |
20:00 | ลักเซมเบิร์ก(ยู16) | รอ | แอฟริกาใต้ (ยู17) | |
20:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | รอ | เอฟซี ฮีบาร์ | |
03:00 | วาสโก เอซี | รอ | แกลเวซ เอซี |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 2 - 1 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0-0 |
22:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-1 |
00:00 | แอชดอด เอ็มเอส | 3 - 2 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 2-1 |
00:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี มินาจ | 1 - 2 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 1-0 |
17:00 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0 - 0 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-0 |
18:00 | เวเลซ | 1 - 2 | ครีฟบาส | 0-0 |
19:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 3 - 0 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | รอ | NK Fuzinar | |
21:00 | จะชนะ MNK FC Ljubljana [84%] | รอ | [53%] เอ็นดี เบลตินซี | |
21:00 | จะชนะ NK Primorje [79%] | รอ | [58%] NK Bilje | |
21:00 | NK Rogaska | รอ | บิสทริกา |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 0 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
20:00 | ไอเค บราเก้ | 1 - 2 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
16:00 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2-0 |
21:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1 - 1 | โบโตซานี่ | 0-0 |
01:45 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 1 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ฮิลลิร็อด | 1 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 0-0 |
20:30 | เวเจิล | 1 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เฟริส เวียนนา 1894 | 3 - 2 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2-2 |
19:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1 - 3 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 2 - 2 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-1 |
21:00 | จะชนะ เอฟเค วอซโดวัค [71%] | 0 - 1 | [63%] เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0-0 |
22:59 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 4 - 2 | Mladost Novi Sad | 2-2 |
01:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 2 | กัซเทป | 0-1 |
00:30 | ซัมซั่นสปอร์ | 4 - 2 | เพนดิคสปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-0 |
22:59 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 3 - 1 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 2-1 |
22:59 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0 - 2 | เทรนซิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-0 |
00:10 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2 - 3 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 5 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-2 |
20:30 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0-2 |
23:15 | Pontypridd | 1 - 1 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
18:00 | วาร์ดา เซ | 2 - 2 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 1-0 |
20:00 | อูจเปสต์ | 3 - 2 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1-0 |
00:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 2 | ปาคซิ เซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 0-0 |
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 0 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
21:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 5 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 2-0 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 4 - 0 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จะชนะ KMSK Deinze [81%] | 5 - 0 | [57%] Standard Liege II | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 0 | Kerry FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:05 | เนกาซ่า | 0 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 0-0 |
10:00 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0 - 2 | พูอีบลา | 0-0 |
06:00 | ปาชูก้า | 0 - 2 | ครูซ อาซูล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:00 | โอลเบีย | 4 - 0 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
19:30 | อันคอน่า | 3 - 3 | คาร์ราเรเซ่ | 2-2 |
19:30 | US Fiorenzuola | 1 - 3 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 1-1 |
22:30 | เชเซน่า | 1 - 1 | ลุคเชเซ่ | 1-1 |
22:30 | เฟอร์มาน่า | 3 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 2-0 |
22:30 | กุบบิโอ | 3 - 0 | วิส เปซาโร | 1-0 |
22:30 | มอนเตวาชี | 1 - 3 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1-0 |
22:30 | เรจเจียนา | 1 - 1 | Recanatese | 1-0 |
22:30 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1 - 0 | ปอนเทเดร่า | 0-0 |
23:30 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 1 | ริมินี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0 - 2 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-0 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | บรอมลีย์ | 4 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2-0 |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 0 - 4 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-2 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 5 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 2-1 |
23:20 | เยโอวิล ทาวน์ | 0 - 2 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 0 - 5 | แพททริค ทริสเทล | 0-2 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 2 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค | 1-0 |
21:00 | ดันดี | 7 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 4-0 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1 - 2 | อินเวอร์เนสส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไคลด์ | 0 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 0-0 |
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0 - 0 | Kelty Hearts | 0-0 |
21:00 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1 - 1 | มอนโทรส | 0-1 |
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2 - 1 | ปีเตอร์เฮด | 0-0 |
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 0 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | บอนนี่ริกก์โรส | 1 - 0 | สแตรนแรร์ | 0-0 |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 1 - 2 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
21:00 | เอลจิน ซิตี้ | 0 - 3 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 0-2 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 0-0 |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | โทรเฟนเซ่ | 2 - 1 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
18:45 | ซีดี มาฟรา | 1 - 1 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1-1 |
20:00 | โมไรเรนเซ่ | 0 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
21:30 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 0 | ซีดี ทอนเดลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | คาร์มิโอทิสซ่า | 0 - 2 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
22:59 | เออีเอล ลิมาสซอล | 2 - 2 | Akritas Chloraka | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | เกล็นโตรัน | 5 - 1 | พอร์ทาดาวน์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
17:45 | พานเซอร์ไรกอส | 2 - 0 | Almopos Arideas | 1-0 |
18:45 | Panathinaikos B | รอ | Thesprotos | |
18:45 | คาลามาต้า เอโอ | รอ | Olympiakos Piraeus B | |
18:45 | จะชนะ อิลิโอปูลิ [77%] | รอ | [58%] AEK Athens B |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | เกทส์เฮด | 3 - 3 | บาร์เน็ต | 3-1 |
21:00 | อัลทริงแคม | 1 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
06:30 | ฟลาเมงโก | 2 - 0 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
19:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 2 - 1 | เอซี โอลู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:45 | USM Khenchela | 3 - 0 | ปาราดัว เอซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | |
19:30 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | รอ | ยัง ไลอ้อนส์ |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 0 | เรด สตาร์ 93 | 1-0 |
00:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0 - 0 | Paris 13 Atletico | 0-0 |
00:30 | น็องซี่ | 3 - 2 | วิลเลฟรองเช | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
17:00 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 3 - 0 | ซูเปอร์โนวา | 1-0 |
19:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0 - 3 | ริก้า เอฟซี | 0-3 |
21:00 | เจลกาว่า | 0 - 2 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | บอลติกปาเนเวจิส | 3 - 1 | ซิอัวลิอาย | 0-0 |
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 1 - 1 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 1-1 |
22:59 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 4 - 0 | ซูดูว่า | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1 - 0 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 0 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1 - 2 | Ariana | 1-0 |
18:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 0 | บีเค โอลิมปิค | 1-0 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1 - 2 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1-2 |
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 3 - 0 | ทอร์น ไอเอฟ | 2-0 |
21:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0 - 3 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-2 |
21:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 2 - 0 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1-0 |
22:00 | ลุนด์ บีเค | 1 - 0 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | ออดราออปอเล | 0 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 0-0 |
22:30 | วิสล่า คราคอฟ | 4 - 1 | โครบริ โกลกูฟว์ | 3-1 |
01:00 | อาร์ก้า กดิเนีย | 2 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 1 - 1 | เอฟซี โกเมล | 1-0 |
20:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 1 | สมอร์กอน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 3 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | โรดิน่ามอสควา | 1 - 3 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | รอ | เอเอส วิต้า คลับ | |
02:00 | เอล อาห์ลี | 3 - 0 | อัล-ฮิลาล | 1-0 |
02:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 1-0 |
05:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 3 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 1-0 |
05:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0 - 0 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ซีเอ เพนาโรล | 2 - 0 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 0 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | เอฟบีซี เมลการ์ | 1 - 1 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ คัพ |
||||
19:00 | แฮมแรเนีย IH | รอ | ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ | |
20:00 | จะชนะ อีเมียร์ [89%] | รอ | [56%] เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | |
21:00 | Reynir Hellissandur | รอ | KFK Kopavogur | |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | รอ | Hordhur | |
22:59 | FC Arbaer | รอ | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | |
22:59 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | รอ | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | |
02:15 | แมกนิ | รอ | Samherjar |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 1 | รีดอมเลีย | 1-0 |
22:30 | เอ็นดี กอริก้า | 0 - 3 | มาริบอร์ | 0-1 |
01:15 | เอฟซี โคเปอร์ | 1 - 0 | NK Bravo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:10 | จะชนะ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ [79%] | 1 - 0 | [52%] โบญาก้า ซิโค | 1-0 |
02:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0 - 0 | อ็องเซ่ กัลดาส | 0-0 |
04:10 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-1 |
06:20 | ลา อีคูดัด | 0 - 0 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
15:00 | จะชนะ ตุรกี (ญ) ยู19(N) [81%] | รอ | [59%] Andorra U19 (W) | |
20:00 | ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 | รอ | มอลโดว่า (ญ) ยู19 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
22:00 | Diables Noirs | รอ | Daring Club Motema Pembe |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | IF Lyseng | 1 - 1 | โฮลสเตโบร บีเค | 1-1 |
18:00 | วอนลอส | 1 - 1 | Young Boys FD | 0-1 |
18:00 | Rishoj | 6 - 0 | ดาลุ่ม | 4-0 |
19:00 | SfB Oure | รอ | เอบี ทาร์นดี | |
19:00 | นาสบี้ [61%] | รอ | [78%] มิดเดลฟาร์ท จะชนะ | |
19:00 | วีเอสเค อาร์ฮุส | รอ | เอฟเค 2000 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
09:00 | เวลริงตัน โฟนิค | 1 - 2 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-0 |
13:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 4 - 1 | บริสแบน โรว์ | 3-0 |
15:45 | ซิดนีย์ เอฟซี | 3 - 3 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-2 |
18:00 | เพิร์ท กลอรี่ | 2 - 1 | FC Macarthur | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 0 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
12:00 | บรัวบริทอากีต้า | 0 - 1 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-0 |
12:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 2 - 1 | จูบิโล อิวาตะ | 1-0 |
13:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ไวสคอป | 0 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 0-1 |
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1 - 1 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-1 |
21:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 4 - 0 | ทริเน็ค | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
02:00 | จะชนะ อัล ฮิลาล [92%] | 2 - 0 | [41%] อัล คาลีจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 3 - 0 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 2 - 0 | เลมิงตัน | 0-0 |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 2 - 1 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0 - 0 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-0 |
21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-1 |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1 - 1 | สการ์โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-1 |
21:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 0-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 0-0 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 1 - 2 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 1 - 3 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1-1 |
21:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 4 - 0 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-0 |
21:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 1 | สลอค ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 4 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2-0 |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 0 - 1 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เวย์เม้าท์ | 0 - 1 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | อัล ด๊าฟร่า | 2 - 4 | บานนี่ ยาส | 1-0 |
01:00 | อัล ไอน์ | 1 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
01:00 | อัล วาเซิ่ล | 1 - 2 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0 - 2 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-1 |
22:30 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:30 | ไกเซอร์ ชีฟ | 2 - 1 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 2-0 |
01:00 | อามาซูลู | 0 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
01:45 | อัล ไซลีย่า | 1 - 3 | อัล-ดูฮาอิล | 1-0 |
01:45 | อัล ซาดด์ | 4 - 2 | อัล วาครา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เคเอส กูเกซี | รอ | Egnatia | |
22:00 | จะชนะ วัลลัซเนีย [82%] | รอ | [53%] เคเอส บีริซ บอลช์ | |
22:00 | เคเอส คาสตริโอติ | รอ | เคเอฟ ลาซี | |
22:00 | ตูตา เดอร์เรซ | รอ | ปาร์ติซานี ทิราน่า | |
22:00 | เอสเค ติรานา | รอ | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:15 | กูชิง เอฟเค | 0 - 1 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0-0 |
21:00 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 4 - 2 | กลันตัน | 2-1 |
21:00 | พีบี ปาหัง | 1 - 1 | เคดะห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
01:45 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 2 - 1 | อัล บูไดย่า | 1-0 |
01:45 | อัล ฮาล่า | 2 - 1 | อัล ฮัดด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล คูเวต เอสซี | 3 - 1 | อัล ซัลมิย่า | 1-0 |
01:30 | คาซม่า | 2 - 0 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | เอเอส ซอลิแมน | 0 - 1 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ [59%] | รอ | [80%] ทรูโร ซิตี้ จะชนะ | |
21:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | รอ | เยท ทาวน์ | |
21:00 | จะชนะ เมอร์ธีร์ทาวน์ [75%] | รอ | [67%] Hanwell Town | |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | รอ | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
20:00 | รอทส์ | รอ | เฟรเซอร์เบิร์ก | |
21:00 | เบรซิน ซิตี้ | รอ | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | |
21:00 | ฟอร์เรส | รอ | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | |
21:00 | จะชนะ เนิร์น เคาน์ตี้ [89%] | รอ | [49%] คีธ | |
21:00 | Strathspey Thistle | รอ | Clachnacuddin | |
21:00 | ธนาคาร โอ ดี | รอ | ลอซีเมาท์ เอฟซี | |
21:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | รอ | เดเวรอนเวล | |
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | รอ | โบรร่า เรนเจอร์ส | |
21:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | รอ | ฮันท์ลี |
ผลบอลวันที่ Torneo Di Viareggio |
||||
19:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | รอ | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | |
22:59 | โตริโน่(เยาวชน) | รอ | โบโลญญ่า(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | KF Oriku | รอ | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | |
21:00 | จะชนะ เตอร์บูนี่ ปูเก้ [82%] | รอ | [52%] Turbina Cerrik | |
21:00 | จะชนะ Burreli [85%] | รอ | [48%] เบซีลีดจา เลซ | |
21:00 | ลุชเนีย เคเอส | รอ | เบซ่า | |
21:00 | จะชนะ Tomori Berat [80%] | รอ | [55%] Luzi 2008 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:30 | จะชนะ เคเอฟซี โคมาร์โน [79%] | รอ | [57%] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | |
20:30 | Povazska Bystrica | รอ | MSK Puchov | |
20:30 | จะชนะ ฮูเมนเน่ [75%] | รอ | [62%] เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | |
20:30 | จะชนะ ทาทราน ปรีซอฟ [92%] | รอ | [41%] เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | |
22:59 | เอฟเค โคซิค | รอ | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | สโลโบดา | รอ | เอฟเค ซาราเยโว | |
20:00 | FK Sloga Doboj | รอ | เอฟเค เวเลซ | |
20:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | รอ | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | |
20:00 | Leotar | รอ | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | |
20:00 | จะชนะ FK Igman Konjic [75%] | รอ | [65%] Posusje |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:30 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0-1 |
21:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1 - 0 | Harju JK Laagri | 1-0 |
23:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 2 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 2 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2-2 |
06:30 | ก๋วยลีน่า | 1 - 3 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ซิมบรู ชิซินู | รอ | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-0 |
06:30 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | รอ | ราบ็อตนิคกี้ |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ฮัวชิปาโต้ | 0 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-0 |
03:30 | ปาเลสติโน่ | 3 - 2 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | จะชนะ เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ [84%] | 1 - 1 | [45%] อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 1-1 |
06:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 1 - 3 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF U17 Championship |
||||
04:30 | บราซิล (ยู 17) | รอ | ชิลี (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:30 | RSC Hamsik Academy | รอ | โนวี่เมสโต | |
20:30 | OK castkovce | รอ | Galanta | |
20:30 | Slovan Giraltovce | รอ | เอฟเค โปปาร์ด | |
20:30 | โอเดว่า ลิปานี่ | รอ | ริมาฟสก้า โซโบต้า | |
20:30 | SK Vrakuna Bratislava [48%] | รอ | [87%] วีทีเจ มาร์ติน จะชนะ | |
20:30 | จะชนะ Spisska Nova Ves [88%] | รอ | [71%] Namestovo | |
20:30 | OFK Malzenice | รอ | FK Nove Zamky | |
20:30 | อินเตอร์ บราติสลาวา [59%] | รอ | [79%] เอฟเค เบลูซา จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
11:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 0 - 7 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-3 |
11:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 2 - 5 | ฮูม ซิตี้ | 1-1 |
11:15 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 3 - 0 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1-0 |
14:15 | อัลโตน่า เมจิค | 3 - 2 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1-1 |
15:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0 - 1 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
18:45 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | รอ | ดีฌง(ญ) | |
18:45 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) [40%] | รอ | [91%] มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | รอ | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | รอ | ฮัมมาร์บี้(ญ) |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | ทัลซ่า รัฟเนค [72%] | 2 - 2 | [70%] เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:00 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 1 - 1 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1-1 |
03:00 | Loudoun United | 0 - 1 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 0-1 |
06:00 | ไมอามี่เอฟซี | 1 - 1 | เมมฟิส 901 | 1-0 |
06:00 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0 - 1 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0-1 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0 - 0 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0 - 2 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
11:00 | อาลาเมน (ญ) | 5 - 1 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 2-1 |
11:30 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) | 1 - 1 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0 - 0 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค คัสไป | 1 - 3 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0-2 |
17:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1 - 1 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
19:00 | FK Aksu | 2 - 1 | มาคฮ์ทาเรล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | เอฟซี พิวนิค | 3 - 0 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 2-0 |
22:00 | ชีรัค | 1 - 0 | เอฟเค แวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อโวลเนส (ญ) | รอ | ลิน (ญ) | |
20:00 | โรอาร์ (ญ) | รอ | วาเลเรนก้า (ญ) | |
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | รอ | Rosenborg BK (W) | |
20:00 | SK Brann (W) | รอ | อซานฟอทบอล (ญ) | |
21:45 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ |
||||
19:30 | อัล-เนจ์เมห์ | รอ | อัล ซาฟา |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 3 - 3 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 3-1 |
14:00 | Olympic Kingsway SC | 2 - 3 | บัลแคทต้า เอฟซี | 1-1 |
14:00 | อาร์มาเดล เอสซี | 4 - 0 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 2-0 |
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 0 - 1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-0 |
14:30 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1 - 7 | Perth RedStar | 0-3 |
16:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 2 - 1 | Stirling Macedonia | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | รอ | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | |
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 1 - 6 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 0-3 |
20:00 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | รอ | Escola Varsovia Warszawa Youth | |
20:15 | Rakow Czestochowa (Youth) | รอ | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | |
22:59 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | รอ | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Guanacasteca | 2 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | จะชนะ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป [76%] | รอ | [60%] ซีดี ชาลาเตนังโก |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | กัดจา ยูไนเต็ด | รอ | ไซเรนซ์ เอฟซี | |
19:00 | จะชนะ จีซีร่า ยูไนเต็ด [78%] | รอ | [60%] มอลตาเอฟซี | |
21:15 | บัลซาน เอฟซี | รอ | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | |
21:15 | เซบบูคเรนเจอร์ [64%] | รอ | [76%] วัลเล็ตตา เอฟซี จะชนะ |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | จะชนะ เอฟเครูดาร์ [73%] | รอ | [61%] Jedinstvo Bijelo Polje | |
22:00 | จะชนะ เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า [84%] | รอ | [48%] เอฟเค มอร์นาร์ | |
22:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | รอ | โอเอฟเคเปโตรวัค | |
22:00 | จะชนะ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค [86%] | รอ | [47%] Arsenal Tivat | |
22:00 | Decic Tuzi | รอ | Jezero Plav |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ดินาโม บาตูมี | รอ | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | |
18:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | รอ | เอฟซี เทลาวี | |
21:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | รอ | เอฟซี กากรา | |
22:59 | จะชนะ ดีลา กอริ [84%] | รอ | [50%] ซามเตรเดีย |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | รอ | คิงสโตเนียน | |
21:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | รอ | Herne Bay | |
21:00 | มาร์เกต [66%] | รอ | [73%] เลเวส จะชนะ | |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | |
21:00 | Brightlingsea Regent [67%] | รอ | [72%] โบเวร์ส พิทซี จะชนะ | |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | |
21:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | รอ | อเวเลย์ | |
21:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | |
21:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | รอ | โครินเธียน-แคชวลส์ |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
19:30 | KSKV Zwevezele (W) | รอ | Wuustwezel Women | |
20:00 | เกนท์ บี (ญ) | รอ | Royal FC Liege (W) | |
20:00 | Moldavo Women | รอ | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | |
20:30 | Kontich FC Woman | รอ | ASE de Chastre (W) | |
20:30 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | รอ | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | |
21:00 | Famkes Merkem Woman | รอ | Ladies Genk B (W) | |
23:30 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | รอ | Zulte-Waregem II (W) |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | จะชนะ ไวกิงเกอร์ โกตู [74%] | รอ | [100%] TB/FCS/Royn |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 1 - 0 | Olancho FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | กัวสตาโตยา | รอ | โคบาน อิมเพเรียล | |
00:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | รอ | ซีดี มาลากาเตโก | |
05:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | รอ | ซีเอสดี มูนิชิปัล |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | Vaca Diez | 1 - 0 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:00 | จะชนะ แอลดียู กีโต้ [89%] | 6 - 1 | [45%] กัวเลซีโอเอสซี | 4-0 |
02:00 | Libertad FC | 2 - 2 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1-1 |
04:30 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1 - 0 | มาชัค รูนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1 - 0 | ซาบาลี | 0-0 |
22:30 | ซีล่า เอฟเค | 1 - 1 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
13:40 | สปิริต เอฟซี | 5 - 4 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1-2 |
14:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 1 - 0 | Bulls Academy | 1-0 |
15:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 0 - 4 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-1 |
15:45 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 1 - 2 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
08:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 4 - 0 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 2-0 |
08:45 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 0 - 3 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 0-2 |
09:00 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 0 - 4 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0-2 |
09:00 | จะชนะ เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) [86%] | 3 - 0 | [51%] เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 3-0 |
12:15 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 5 - 2 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 3-0 |
13:00 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 2 - 0 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 5 - 2 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 4-0 |
18:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 3 - 2 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | จะชนะ ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) [77%] | รอ | [61%] กาญารี่(เยาวชน) | |
20:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | รอ | อตาลันต้า (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 4 - 3 | ซวิคเกา | 0-2 |
19:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1 - 0 | โอลเดนเบอร์ก | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 1 - 5 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 1-3 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 1 - 2 | พัลเซ่น 2 | 0-0 |
15:30 | อัสติ นาดลาเบม | 2 - 0 | เทปลิซ บี | 0-0 |
15:30 | โซคอล ฮุสตัน | 1 - 1 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-1 |
15:30 | เอฟเค โคลิน | 2 - 2 | ยาบโลเนช 2 | 1-1 |
20:30 | สโลแวน โรซิค | รอ | วิทโควิซ | |
20:30 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | รอ | เอสซี ซนอย์โม | |
21:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ | รอ | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | |
21:30 | จิสครา โดแมซลิซ | รอ | Preddie J |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท [69%] | รอ | [70%] เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี จะชนะ | |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ [72%] | รอ | [68%] แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | Liversedge | รอ | มัตล็อค ทาวน์ | |
21:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | |
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด [70%] | รอ | [69%] กุยเซลีย์ | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | เบลเปอร์ทาวน์ [62%] | รอ | [77%] แอทเธอตัน คอลเลียรี่ จะชนะ | |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | รอ | ไวท์บี้ ทาว์น | |
21:00 | จะชนะ มาร์รีน [84%] | รอ | [52%] นานท์วิช ทาวน์ | |
21:00 | มอร์เพธ ทาวน์ [69%] | รอ | [70%] เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | จะชนะ Warrington Rylands [73%] | รอ | [66%] แลนแคสเตอร์ ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
02:00 | Deportes Union Companias | รอ | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 1 - 0 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1-0 |
19:00 | Boldklubben AF 1893 (W) | รอ | Naestved HG (W) | |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | รอ | อัลบอร์ก (ญ) | |
20:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) [65%] | รอ | [76%] AGF Kvindefodbold APS (W) จะชนะ | |
22:00 | โคลดิ้ง บี (ญ) [60%] | รอ | [78%] บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
11:00 | บริสแบน โรว์(ญ) | 0 - 1 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 0-0 |
11:00 | Western United (W) | 2 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 1-0 |
13:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ดูบา อัลฮัสซัน | รอ | Baynounah SC | |
01:00 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | รอ | แมสฟุท | |
01:00 | Fursan Hispania FC | รอ | อัล อราบี |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
18:15 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | รอ | ครูซาเดอร์ |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 3 - 0 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2-0 |
20:15 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 1 | นาซาฟ การ์ชิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | Minebea Mitsumi FC | 0 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 0-0 |
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 2 - 2 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | รอ | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
23:50 | Kansas City NWSL (W) [70%] | รอ | [70%] พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) จะชนะ | |
01:00 | จะชนะ ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) [78%] | รอ | [60%] ฮูสตัน แดช (ญ) | |
02:00 | Racing Louisville (W) | รอ | วอชิงตัน สพิริท (ญ) |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 0 - 2 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-1 |
15:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 2 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 1-1 |
15:00 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 3 - 0 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 5 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 3-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 6 - 1 | ไพรบราม (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 3 - 4 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 2-2 |
16:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 1 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | รอ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | |
17:00 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | ฮอร์เซนส์(ยู19) | |
17:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | |
17:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | |
17:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 1 - 5 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 2 - 4 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Hamra Annaba | รอ | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | |
21:00 | เอเอส โครยูบ์ | รอ | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | |
21:00 | ES Sour El Ghozlane | รอ | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | |
21:00 | US Chaouia | รอ | เจเอสเอ็ม สกิกดา | |
21:00 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | รอ | เอ็มโอ คอนสแตนติน | |
21:00 | ซีเอ บัตน่า | รอ | JS Bordj Menaiel | |
21:00 | IB Khemis El Khechna | รอ | IRB Ouargla | |
21:00 | Union Sportive Souf | รอ | NRB Teleghma |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | รอ | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | |
17:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | รอ | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) | |
17:00 | คาโปสวาร์ (ยู 19) | รอ | วิดีโอตอน(ยู 19) | |
17:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | รอ | Szeged-Csanad Grosics U19 | |
17:15 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | รอ | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | FK Minija | 3 - 0 | เลียตาว่า โจนาว่า | 2-0 |
19:00 | Garr and Ava | รอ | เนเวซิส | |
22:00 | เอครานาส | รอ | Babrungas | |
22:00 | จะชนะ Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija [82%] | รอ | [57%] FK Kauno Zalgiris II |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
19:30 | Casric Stars | รอ | MM Platinum FC | |
19:30 | จะชนะ เจดีอาร์ สตาร์ [71%] | รอ | [62%] Cape Town Spurs | |
19:30 | จะชนะ Pretoria Callies [77%] | รอ | [56%] Venda | |
19:30 | Hungry Lions | รอ | Uthongathi FC | |
19:30 | จะชนะ โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี [77%] | รอ | [56%] มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | |
20:00 | จะชนะ บาโรก้า เอฟซี [80%] | รอ | [53%] แบล็ค ลีโอพาร์ด | |
20:00 | รีล คิงส์ | รอ | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Agia Napa | รอ | อัลกิ โอโรกลินี | |
20:00 | Xylotympou | รอ | PAEEK Keryneias | |
20:00 | จะชนะ Peyia 2014 [71%] | รอ | [64%] โอโมเนีย อราดิปปู | |
20:00 | PO Ahironas-Onisilos [38%] | รอ | [91%] AE Zakakiou จะชนะ | |
20:00 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | รอ | Olympiada Lympion | |
20:00 | Dignis Yepsonas | รอ | เอร์มิส อราดิปปู | |
20:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | รอ | โอแทลลอส อเทียนัว | |
20:00 | จะชนะ Omonia 29is Maiou [89%] | รอ | [54%] MEAP Nisou |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-0 |
01:30 | ลอส อันเดส | 2 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1-0 |
01:40 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0 - 0 | คานัวลาส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 2. Ligi |
||||
19:00 | Pendik Camlikspor (W) | รอ | Soma Zaferspor (W) |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | |
17:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | รอ | Rukh Vynnyky U21 | |
17:00 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | รอ | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | |
17:00 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | รอ | ดนีโปร-1 (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:00 | เอเอสโครุบ(ยู21) | 1 - 2 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 0-1 |
17:00 | IB Khemis El Khechna U21 | 1 - 1 | IRB Ouargla U21 | 1-0 |
17:20 | ซีเอ บัตนา (ยู21) [67%] | 2 - 0 | [71%] JS Bordj Menaiel U21 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
17:20 | จะชนะ US Chaouia U21 [80%] | 4 - 1 | [55%] เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 2-0 |
17:20 | Hamra Annaba U21 | 2 - 0 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | El Kanemi Warriors | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | อัล-คาว์แคบ | รอ | Al-Suqoor | |
01:45 | Al Shuaib | รอ | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | |
01:45 | Al Nairyah | รอ | Al-Washm | |
01:45 | จะชนะ Al-Rayyan [87%] | รอ | [48%] อัล ซาฟา(ซาอุฯ) | |
01:45 | Al-Zlfe | รอ | อัล-จีล | |
01:45 | Bisha FC | รอ | อัล อันซาร์ | |
01:45 | Al-Rawdhah | รอ | Sajer FC | |
01:45 | จะชนะ Wajj [79%] | รอ | [55%] Al-Sharq |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 1 - 2 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 1-1 |
17:00 | CD Pozoblanco | 1 - 1 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 0-0 |
17:15 | ยูดี มาร์เบลล่า | รอ | CD Huracan Melilla | |
18:30 | เซบีย่า ซี | รอ | Ceuta B | |
20:45 | Valle de Egues | รอ | อเลสเวส | |
21:00 | เฮอร์คิวลีส2 | รอ | Athletic Torrellano | |
21:00 | Patacona | รอ | โฆเว่ เอสปันญอล | |
21:00 | Calahorra B | รอ | Comillas | |
21:00 | ซีดี บินิสซาเลม | รอ | PE Sant Jordi | |
21:00 | ยูบี คอนเควนเซ่ | รอ | CD Marchamalo | |
21:30 | CD Oberena | รอ | ซีดีเบติ โอนัค | |
21:30 | ซานตันยี | รอ | ซีดี มานาคอร์ | |
21:30 | Aurrera de Vitoria | รอ | เอสดี ดิวส์โต | |
21:30 | ปาเซ เคอี | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
21:30 | นูมานเซีย 2 | รอ | Ponferradina B | |
21:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | รอ | UDC Txantrea KKE | |
22:00 | CD Mirandes B | รอ | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | |
22:00 | UE Rapitenca | รอ | UE Tona | |
22:00 | Anaitasuna | รอ | ซีดี ลากุล โอแนค | |
22:00 | จะชนะ Aurrera Ondarroa [75%] | รอ | [60%] CD Touring | |
22:00 | เอสดี ไลเนา | รอ | ซีดี บาสโคเนีย | |
22:00 | CyDL Jupiter Leones | รอ | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | |
22:00 | CD Cantolagua | รอ | ซีดี ซูบิซ่า | |
22:00 | Casalarreina | รอ | CA Vianes | |
22:00 | จะชนะ CD Robres [72%] | รอ | [62%] SD Huesca II | |
22:00 | Atzeneta UE | รอ | ชิลลา ซีเอฟ | |
22:00 | จะชนะ CD Paracuellos Antamira [84%] | รอ | [50%] CU Collado Villalba | |
22:00 | กอร์โดบา บี | รอ | โคนิล ซีเอฟ | |
22:00 | Atletico Albericia | รอ | ยูดี ซามาโน | |
22:00 | เอสซีดี ดูรานโก้ | รอ | บาราคแอลโด ซีเอฟ | |
22:00 | CD คอร์เตส | รอ | Lagunak | |
22:30 | จะชนะ RSD อัลกาล่า เอนาเรส [80%] | รอ | [57%] ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | |
22:30 | Villacanas | รอ | CF Talavera B | |
22:30 | บียาร์เรอัล ซี | รอ | Torrent C.F | |
22:30 | พูเอนเต้ เจนิล | รอ | Atletico Espeleno | |
22:45 | Inter Manacor | รอ | ลัวเซเตนเซ่ | |
22:59 | CD Torrijos | รอ | ซีดี อิเยร์กาส | |
22:59 | UP Plasencia | รอ | ซีดี เมียยาดาส | |
22:59 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | รอ | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | |
22:59 | U.M. Escobedo | รอ | เอสดี เรวิลลา | |
22:59 | อายามอนเต ซีเอฟ | รอ | ลูเซน่า | |
22:59 | จะชนะ เฆเรซ เดปอร์ติโว [83%] | รอ | [50%] Bollullos CF | |
22:59 | Gandia | รอ | อะเซโร | |
22:59 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | รอ | Racing Murcia | |
22:59 | EG El Palmar | รอ | Alcantarilla | |
22:59 | Barbastro | รอ | CD Caspe | |
23:15 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | รอ | Gran Pena | |
23:15 | CD Union Puerto | รอ | อาลูกัส ซีเอฟ | |
23:30 | ซีดี การีนา | รอ | AD Cartaya | |
23:30 | ซีดี โควาดอนก้า | รอ | คอนดัล ซีเอฟ | |
23:30 | CD Barco [68%] | รอ | [65%] Racing Villalbes จะชนะ/เสมอ | |
00:00 | ลาโซลาน่า | รอ | มันเชโก้ ซิวดัด | |
00:00 | จะชนะ รีล เจน [87%] | รอ | [45%] CD Huetor Tajar | |
00:00 | AD Llerenense | รอ | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | |
00:00 | ซีดี โตรเปโซน | รอ | ซีเอฟ วิมีนอร์ | |
00:30 | จะชนะ ซีดี ฮัวโตร เวก้า [86%] | รอ | [47%] Malaga City | |
01:00 | Arosa Sociedad Cultural | รอ | ซีดี ช็อกโก | |
01:00 | UD Torre del Mar | รอ | แอตเลติโก้ มาลากูโน | |
01:15 | โคเรีย ซีเอฟ | รอ | CD Rota |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
17:00 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 3 - 1 | Hapoel Hod Hasharon U19 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | เอเอสเดอ ซาเล่ | รอ | เรพิด คลับ อวด เซม | |
22:30 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | รอ | ยูเอสเอ็ม อุจดา |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
02:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | รอ | ซิเอร่า |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
04:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | รอ | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:30 | คริคูม่า | 1 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | Belo Jardim PE | รอ | ซานตา ครูซ พีอี | |
02:30 | เซ็นทรัลเอสซี | รอ | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | |
02:30 | เนาติโก (พีอี) | รอ | เปโตรลิน่า พีอี | |
02:30 | Porto PE | รอ | Maguary PE | |
02:30 | Ibis SC | รอ | Reet | |
02:30 | จะชนะ ซัลเกโร เอซี [77%] | รอ | [57%] อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:30 | คาเซียส อาร์เอส | 1 - 1 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | แอตลาส (ยู20) | รอ | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | |
22:00 | จะชนะ คลับ อเมริกา (ยู 20) [85%] | รอ | [52%] ลีออน(ยู20) | |
01:00 | ปาชูก้า(ยู20) | รอ | ครูซ อซูล(ยู20) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:30 | อเมริกา เอ็มจี | 2 - 3 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-2 |
04:00 | ทอมเบนเซ่ | 3 - 2 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:30 | เทรเซ่ พาไรบา | รอ | ซูซา พีบี |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
19:00 | จะชนะ สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี [87%] | รอ | [51%] เซจตัน คอรินเทียนส์ | |
19:00 | จะชนะ มาร์ซา [76%] | รอ | [65%] ซาน กวานน์ เอฟซี | |
21:30 | Melita FC Saint Julian | รอ | เซอร์ริกค์ | |
21:30 | จะชนะ มาร์ซาสกาลา [81%] | รอ | [60%] Vittoriosa Stars |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
22:59 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | รอ | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | |
00:00 | ฟจอลเนอร์(ญ) | รอ | UMF Sindri Hofn Women |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | FCM Ungheni | รอ | Olimp Comrat | |
20:00 | ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท | รอ | ดาเซีย-บุยอูคานี |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
11:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 0 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-0 |
13:45 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0 - 1 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 0-0 |
15:30 | โครย์ดอน คิงส์ | 0 - 2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
20:00 | SV Donaustauf | รอ | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | |
21:00 | TSV Abtswind | รอ | บาเยิร์น โฮฟ | |
21:00 | TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 | รอ | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | |
22:00 | DJK Ammerthal | รอ | ไอทรัค แบมเบิร์ก |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:15 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | |
19:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | |
20:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | รอ | มิดทิลแลนด์(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 0 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | FC Petrzalka U19 | 1 - 0 | FK Pohronie U19 | 1-0 |
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 0 - 0 | FC Vion Zlate Moravce U19 | 0-0 |
16:00 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 1 - 1 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 4 - 2 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | FC Kosice U19 | รอ | เทรนซีน (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
16:30 | Viimsi MRJK | 1 - 0 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | รอ | Dnepr Rohachev | |
18:30 | Zhodino Yuzhnoe | รอ | Volna Pinsk | |
19:30 | เอฟเค ลิด้า | รอ | Osipovichy | |
20:30 | จะชนะ (Niva Dolbizno [76%] | รอ | [65%] FK Bumprom |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0-1 |
18:00 | ราชประชา เอฟซี | 1 - 0 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 1 | ระยอง เอฟซี | 2-1 |
18:30 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | รอ | เชียงใหม่ เอฟซี | |
19:00 | อยุธยายูไนเต็ด [70%] | รอ | [70%] แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | รอ | Zenit St Petersburg (W) | |
19:00 | จะชนะ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) [90%] | รอ | [44%] เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | |
19:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | รอ | FK Rostov (W) | |
19:00 | Krylya Sovetov Samara (W) | รอ | Rubin Kazan (W) | |
19:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | รอ | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | |
19:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | รอ | Dynamo Moscow (W) |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | Szekszard UFC (W) | รอ | Puskas Akademia (W) | |
20:30 | อูจเปสต์(ญ) | รอ | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | |
20:30 | Szetomeharry (W) [70%] | รอ | [73%] ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | เคเลน เอสซี(ญ) | รอ | ETO กีโอรี่ (ญ) | |
21:00 | Viktoria FC Szombathely Women | รอ | Astra Hungary Women | |
21:00 | MOL Fehervar FC (W) | รอ | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
18:00 | FK Graficar Beograd | 0 - 1 | FK Radnicki Novi Belgrad | 0-0 |
22:00 | IMT Novi Beograd | รอ | เอฟเค แรด เบลเกรด | |
22:00 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | รอ | FK Vrsac | |
22:00 | จะชนะ FK Zeleznicar Pancevo [89%] | รอ | [68%] FK Loznica | |
22:00 | Jedinstvo UB [68%] | รอ | [65%] อินดิจา จะชนะ/เสมอ | |
22:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | รอ | FK Radnicki Sremska Mitrovica | |
22:00 | เอฟเค ทราจัล | รอ | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | |
22:00 | Zlatibor Cajetina | รอ | แมควา ซาแบค |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | OConnor Knights | 1 - 1 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-1 |
11:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 5 - 0 | วอลเดน เวสทอน | 1-0 |
13:45 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 0 - 3 | คูม่า ไทเกอร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 2 - 2 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
11:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 2 - 1 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
11:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 2 - 3 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 2-0 |
13:00 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 3 - 3 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 1-1 |
15:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1 - 2 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:00 | แลงวาร์ริน | 1 - 2 | เปรสตัน ไลออนส์ | 1-0 |
11:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 2 - 4 | Western United FC NPL | 1-0 |
11:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 2 - 1 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | รอ | 2 เด มาโย พีเจซี | |
21:00 | มาร์ตินเลเดสมา | รอ | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
20:00 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | รอ | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | |
21:00 | FC Lootos Polva Women [35%] | รอ | [97%] JK Tabasalu (W) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
19:00 | Dinamo Brest (W) | รอ | Smorgon (W) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 4 - 2 | กัซเทป (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0 - 0 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 0 - 1 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 2 - 0 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 1-0 |
16:00 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:30 | NK Nafta 1903 U19 | รอ | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 0 - 1 | อเรม่า มาลัง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอเชีย ฟุตบอลผู้หญิง โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) |
||||
17:00 | ไทย(ญ) | 6 - 0 | สิงคโปร์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ |
||||
18:15 | เคยูพีเอส (ญ) | รอ | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0 - 4 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
16:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 2 - 0 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 2-0 |
18:00 | Laanemaa Haapsalu | รอ | ปาร์นู เจเค | |
22:00 | Tartu Kalev | รอ | ทาร์ตู เจเค มัก 2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | โปกอน(W) | 1 - 0 | Slask Wroclaw (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:15 | Expreso Rojo | 0 - 2 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
04:00 | ออโซมารโซ่ | 0 - 1 | คอร์ตูลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 0 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1-0 |
17:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) [53%] | 1 - 2 | [82%] ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) จะชนะ | 1-2 |
21:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 4 - 2 | CD Alaves (W) | 2-0 |
23:15 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 6 - 2 | Colegio Aleman Valencia Women | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
21:00 | จะชนะ ลุฟเบร้อ ไดนาโม [75%] | รอ | [70%] เคมบริดจ์ ซิตี้ | |
21:00 | Cleethorpes Town | รอ | Brighouse Town | |
21:00 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | รอ | ออสเซท ยูไนเต็ด | |
21:00 | สต็อคบริดจ์ | รอ | แกรนแธม ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | โคโม 2000(ญ) | 1 - 0 | Parma s (W) | 0-0 |
19:30 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | รอ | เอซี มิลาน(ญ) |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เอเอส กาเบส | รอ | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | |
19:30 | อี.จีเอส กัฟซ่า | รอ | อีเอส ซาร์ซิส | |
19:30 | จะชนะ Kalaa Sport [76%] | รอ | [56%] สตาดา จาบีเซ็น | |
19:30 | Jerba Midoun | รอ | AS Oued Ellil | |
19:30 | จะชนะ ซีโอ เมเดนีน [76%] | รอ | [55%] เจนเดาบาสปอรต์ | |
19:30 | จะชนะ Jeunesse Sportive Omrane [81%] | รอ | [51%] เอสเอส สฟาเชี่ยน | |
19:30 | SC Moknine | รอ | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | |
19:30 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 2 - 1 | Sporting Ben Arous | 0-0 |
19:30 | Croissant Msaken | 1 - 0 | E. M. Mahdia | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | Belasica Strumica | รอ | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | |
20:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | รอ | โบเรค เวเลส | |
20:00 | FK Sloga 1934 Vinica | รอ | Voska Sport | |
20:00 | จะชนะ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ [92%] | รอ | [44%] คาเมนิคา-ซาซ่า | |
20:00 | KF Arsimi | รอ | FK Karaorman | |
20:00 | เอฟเค โคซุส | รอ | Lokomotiva Skopje | |
20:00 | เปลิสเตอร์ | รอ | Detonit Plachkovica | |
20:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | รอ | KF Besa Doberdoll |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
13:00 | Central Coast United FC | 1 - 3 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1-2 |
15:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2 - 2 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
15:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 2 - 1 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1-0 |
15:00 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 4 - 0 | Dunbar Rovers FC | 3-0 |
15:00 | Dulwich Hill SC | 0 - 2 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 0-1 |
15:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 3 - 0 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | รอ | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ |
||||
16:00 | Huda Hue | 0 - 4 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0-1 |
18:00 | ซงลาม เหงะอาน | 1 - 1 | กวาง นัม | 1-1 |
19:15 | เดอะ คอง | รอ | บินห์ ทวน |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | เอฟซี อันยาง | 3 - 0 | Chungnam Asan | 2-0 |
14:00 | ซองนัม เอฟซี | 3 - 2 | ชองจู จิคจิ | 2-1 |
16:30 | กิมโป เอฟซี | 1 - 1 | บูโชน เอฟซี 1995 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | Broomhill FC [74%] | รอ | [74%] โบเนสส์ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | ฮาร์ทส์(สำรอง) | รอ | Gala Fairydean | |
21:00 | Dalbeattie Star | รอ | คาวเดนบีท | |
21:00 | East Kilbride | รอ | เกรทน่า เอฟซี |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | โอซาก้า เอฟซี | 0 - 1 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 0-0 |
13:00 | เอฟซี กิฟู | 3 - 1 | เอฟซี เรียวเคียว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
02:30 | รอนดอนนีส | รอ | Real Desportivo/RO | |
02:30 | Porto Velho/RO | รอ | Cacoalense Ro |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เคเอส พอลโควิค | 1 - 2 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0-2 |
20:00 | การ์บาเนียกราโกล | รอ | วิสลา พูลาเว่ | |
20:00 | จะชนะ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก [81%] | รอ | [56%] Radunia Stezyca | |
20:00 | โปกอน ซีดล์เซ | รอ | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | |
20:00 | จะชนะ ซาเกลบี้ ลูบิน บี [70%] | รอ | [69%] ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | |
21:00 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | รอ | เลช พอซนาน 2 | |
22:00 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | รอ | Hutnik Krakow | |
22:00 | จะชนะ มอเตรอ รูบิน [82%] | รอ | [54%] สลาสค์วรอคลาวน์ 2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:30 | โปแลนด์ (ยู 16) | รอ | ไอร์แลนด์ (ยู16) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
01:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 3 - 0 | โนโรเอสเต้ | 2-0 |
04:30 | ปอนเต เปรตา | 2 - 0 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | AS Dakar Sacre Coeur | รอ | ASC Linguere | |
23:30 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | รอ | Mbour | |
23:30 | US Goree [64%] | รอ | [67%] Casa Sports Zinguinchor จะชนะ/เสมอ | |
23:30 | Diambars | รอ | พิกินี |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
14:00 | Windsor Arch Ka I | รอ | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | |
16:00 | Hang Sai | รอ | Chao Pak Kei |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | กาปิ วาเรียโน | 3 - 0 | มาริเลีย | 1-0 |
01:00 | Uniao Suzano AC SP | 1 - 0 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 4 - 1 | อคาเซีย ริดจ์ | 1-0 |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 4 - 0 | ไพน์ฮิลส์ | 3-0 |
15:00 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เมาท์ กราเวท | 1-2 |
15:00 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2 - 0 | Redcliffe PCYC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | กาน่า ดรีม เอฟซี | รอ | Accra Hearts of Oak | |
22:00 | Accra Lions | รอ | King Faisal Babes |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) [73%] | 3 - 1 | [72%] อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 4 - 1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 1-1 |
12:00 | Olympic Kingsway U20 [65%] | 2 - 1 | [75%] บัลแคทต้า(ยู20) จะชนะ | 1-0 |
12:00 | จะชนะ ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) [72%] | 3 - 4 | [66%] Perth RedStar FC U20 | 1-1 |
14:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 4 - 1 | Stirling Macedonia U20 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | KAA Gent Ladies | รอ | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | |
20:30 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | รอ | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | |
00:00 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | รอ | คลับบรูซ(ญ) |
ผลบอลวันที่ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
21:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | รอ | ซิเอร่า(ญ) | |
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | รอ | คินเดอร์มาน (ญ) | |
01:00 | เกรมิโอ (ญ) | รอ | ซานโตส (ญ) |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 1-0 |
21:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 4 - 1 | เบเลซ ซีเอฟ | 3-0 |
22:00 | UD Mutilve | 1 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 1-1 |
22:00 | Rio Sports | 1 - 1 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
22:00 | ซีดี กัวจูเอโล | 2 - 2 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-2 |
22:00 | เอดี ซานฮวน | 2 - 0 | เอสดี ทาราซอนนา | 0-0 |
22:00 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 5 - 1 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 1-1 |
22:59 | เอสดี เกอร์นิกา | 2 - 0 | ออร์ฟาโร | 1-0 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 2 | เยย์ดา | 1-1 |
22:59 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 3 - 1 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1 - 1 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1-1 |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | รอ | ล็องส์(ยู 19) | |
05:00 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | รอ | La Roche VF U19 | |
05:00 | น็องต์(ยู 19) | รอ | นิออร์ท(ยู 19) | |
05:00 | USSA Vertou ยู19 | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
05:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
05:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | รอ | Istres U19 | |
05:00 | อาวรองเช่(U19) | รอ | แรนส์(ยู 19) | |
05:00 | ลาวาล(ยู 19) | รอ | แก็งก็อง(ยู 19) | |
05:00 | Air Bel U19 | รอ | ตูลูส (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 5 - 0 | บอนเนอร์ (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | รอ | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | |
16:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 4 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 4-0 |
17:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 2-0 |
17:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 2 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 0 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | รอ | เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) | |
18:00 | SC Verl U19 | รอ | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | |
18:00 | VfB Hilden U19 | รอ | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | |
18:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | รอ | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | |
18:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | รอ | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1 - 2 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 0 - 1 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0-0 |
18:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0 - 2 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-0 |
18:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [69%] | 0 - 3 | [72%] เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | แพ้ชนะ 50/50 0-3 |
19:00 | Duren | 3 - 2 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1-1 |
19:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 2 - 0 | ไวเด้นบรูค | 1-0 |
19:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0 - 1 | SpVgg Ansbach | 0-0 |
19:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 1 - 2 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 4 - 0 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1 - 1 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 1 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-0 |
19:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 9 - 1 | บาลินเกอร์ | 4-0 |
19:00 | Red and White Koblenz | 1 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 4 - 0 | วัตเทินไชด์ 09 | 1-0 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 0 | Bocholt FC | 0-0 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) [63%] | 4 - 1 | [74%] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท จะชนะ | 2-0 |
19:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 3 - 0 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0-0 |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 2 - 4 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-1 |
19:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1 - 3 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-1 |
19:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1 - 1 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
20:00 | SV Atlas Delmenhorst | 0 - 3 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0-1 |
21:30 | ทีเอสวี บุชบัช | 0 - 0 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
21:00 | แรนส์ 2 | รอ | Racing Club de France | |
22:00 | Haguenau | รอ | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | |
22:00 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 [61%] | รอ | [76%] St. Maur Lusi จะชนะ | |
22:00 | Chasselay M.D. Azergues | รอ | เตรลิสซาค | |
22:59 | เอวิย็อง | รอ | ลียง ดูเชรี่ | |
22:59 | Canet Roussillon | รอ | โอแซร์ บี | |
22:59 | Saint-Priest | รอ | Olympique Ales | |
22:59 | เบซองกอง | รอ | คอลมาร์ | |
22:59 | เกรไตล์ | รอ | เอปินาล | |
22:59 | อองเช่ร์ 2 | รอ | เอฟซี น็องต์ บี | |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | รอ | โซเมอร์ โอเอล | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | วานส์ | |
22:59 | ชาร์เทรส เอฟซี | รอ | Evreux Maccabi Paris | |
22:59 | Poissy AS [73%] | รอ | [69%] Chateaubriant | แพ้ชนะ 50/50 |
22:59 | เอฟซี รูออง | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
22:59 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล [63%] | รอ | [72%] จูรา ซูด ฟุต จะชนะ | |
22:59 | มาริกนาเน่ จีเนค | รอ | ไฮอีเรส | |
22:59 | ตูลง [60%] | รอ | [78%] Grasse จะชนะ | |
22:59 | บูโลญจน์ | รอ | AS Furiani Agliani | |
22:59 | เม็ตซ์ บี | รอ | โบบิกนี เอ.ซี. | |
22:59 | แซง กวองแตง | รอ | ES Wasquehal | |
22:59 | Vierzon | รอ | Bourges | |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | รอ | เอฟซี แซมบี | |
22:59 | กรานวิลเล | รอ | แก็งก็อง บี | |
22:59 | แซ็ง-มาโล | รอ | ก็อง 2 | |
23:30 | อีเซอร์ เอเอส | รอ | โรโมแรนติน | |
23:30 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | รอ | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | |
00:00 | สเตรด บอร์เดไลส์ | รอ | ลอริยองต์ บี | |
01:00 | โอลิมปิก ลียง 2 [70%] | รอ | [67%] ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | CSM Slatina | 0 - 0 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-0 |
15:00 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 1 - 4 | เอฟซี บราชอฟ | 0-3 |
15:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0 - 0 | เอฟซี มารามูเรส | 0-0 |
15:00 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 2 - 0 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1-0 |
15:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 7 - 2 | Unirea Constanta | 5-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | รอ | โวห์เลน | |
20:30 | Basuli B team | รอ | เคียสโซ | |
21:00 | SC Dornach | รอ | Koniz | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | ลังเงนทาล | |
21:00 | บาเดน | รอ | Bavois | |
21:00 | เอสซี แชม | รอ | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | รอ | เอฟซี โคโซโวซูริค | |
21:00 | SV Hongg | รอ | อูซี่ | |
21:00 | Servette U21 | รอ | Concordia Lausanne | |
21:00 | คอนคอร์เดีย | รอ | มูริ | |
21:00 | FC Schotz | รอ | FC Emmenbrucke | |
21:00 | Neuchatel Xamax FCS U21 | รอ | FC Munsingen | |
21:00 | บาสเซโคร์ท | รอ | เอฟซี ธูน (ยู 21) | |
21:00 | เบียล เบียนนี่ | รอ | Etoile Carouge | |
21:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | รอ | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | |
21:00 | Kreuzlingen | รอ | เอฟซี กอสเซา | |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | รอ | Freienbach | |
21:30 | ลาโชฟอนด์ | รอ | US Terre Sainte | |
21:30 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | รอ | เอฟซี ลินท์ 04 | |
22:00 | เอฟซี เนเทอร์ส | รอ | Monthey | |
22:00 | FC Echallens | รอ | Grand Saconnex | |
22:00 | Rotkreuz | รอ | เดเลมอน | |
22:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) [72%] | รอ | [68%] Zurich B team | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | ทาเวิร์น | รอ | ลูกาโน่(ยู21) | |
22:00 | เมแร็ง | รอ | FC Coffrane | |
22:00 | จะชนะ สตาเด้ นยอนเนียส [94%] | รอ | [39%] วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | รอ | FC Wettswil Bonstetten | |
22:30 | Portalban/Gletterens | รอ | La Sarraz-Eclepens | |
22:30 | เอสซี เครียนส์ | รอ | Bruhl SG | |
22:30 | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | รอ | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | |
22:30 | เวอแวสปอร์ต | รอ | Chenois | |
22:30 | Weesen | รอ | FC Paradiso |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | รอ | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | |
21:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | รอ | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | |
21:00 | เอสวี โกรดิก | รอ | เอสวี คูเคิล | |
21:00 | เอสวี เซเคอเคน [67%] | รอ | [73%] เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน จะชนะ | |
21:00 | SC Golling [72%] | รอ | [71%] เอสวี วาลส์-กรูนัว | แพ้ชนะ 50/50 |
21:00 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | รอ | ยูเอสเค อานิฟ | |
21:00 | OTSU Hallein | รอ | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | |
21:30 | FC Brauerei Egg [43%] | รอ | [92%] เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ จะชนะ | |
21:30 | FC Lauterach | รอ | Rotenberg | |
21:30 | SV Stripfing Weiden | รอ | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | |
21:30 | เอสซี เบรเกนซ์ | รอ | SC Gofis | |
22:00 | คิทซ์บูเฮล | รอ | Worgl Obi SV | |
22:00 | SC Imst | รอ | เอสวีจี ไรชีเนา | |
22:00 | WSG Swarovski Tirol B | รอ | SPG Motz/Silz | |
22:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | รอ | อัลเลอไฮเลเกน | |
22:00 | คุฟซไตน์ | รอ | เอสวี ฮอลล์ | |
22:00 | เอสซี ชวาส | รอ | SV Telfs | |
22:00 | SC Kundl [59%] | รอ | [81%] SV Fugen จะชนะ | |
00:00 | SPG Motz/Silz | รอ | WSG Swarovski Tirol B | |
00:00 | SC Rothis | รอ | FC Wolfurt |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
16:30 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0 - 0 | บราแบรนด์ | 0-0 |
19:00 | ทิซเตด เอฟซี | 1 - 0 | เอสเบิร์ก | 1-0 |
19:00 | บีเค เฟรม | 2 - 0 | สคีฟซ์ ไอเค | 2-0 |
20:00 | เจมส์เมอบังค์ | รอ | บี 93 โคเปนเฮเกน |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | รอ | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) | |
19:00 | จะชนะ จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) [85%] | รอ | [53%] Ifo Bromolla IF (W) | |
19:00 | Hacken B (W) | รอ | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | |
20:00 | จะชนะ เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) [86%] | รอ | [52%] มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | |
21:00 | จะชนะ แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) [77%] | รอ | [65%] Alingsas (W) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ยอมราสปอร์ | 3 - 3 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-3 |
19:00 | Catalca Spor | รอ | Sile Yildizspor | |
19:00 | จะชนะ Celspor [81%] | รอ | [49%] Dai Lin Jissbon | |
19:00 | Halide Edip Adivarspor | รอ | Yldrm Belediyesispor | |
19:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | รอ | Artvin Hopaspor | |
19:00 | Ayvalikgucu Belediyespor | รอ | Karaman Belediyespor | |
19:00 | Bergama Belediyespor | รอ | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | |
19:00 | Cankaya FK | รอ | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | รอ | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | |
18:00 | Dinamo Saint Petersburg | รอ | FC Tver | |
20:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | รอ | Alania-d Vladikavkaz | |
21:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | รอ | เอฟเค ไบโอลอก | |
21:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | รอ | FK Forte Taganrog | |
21:00 | สตาฟโรพอล-2009 | รอ | โรเตอร์ โวลโกกราด | |
21:00 | ลีเจียน ไดนาโม | รอ | FK Kuban Kholding |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
01:00 | จะชนะ อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) [82%] | รอ | [57%] Al Wahda Abu Dhabi U21 | |
01:00 | จะชนะ อัจมาน คลับ (ยู 21) [76%] | รอ | [65%] อัล บาเตห์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 1 - 0 | ไอเค กัวติออส | 0-0 |
18:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 0 - 1 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0-0 |
18:00 | ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ | 2 - 0 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0-0 |
18:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 1 - 1 | นัสโจ เอฟเอฟ | 1-0 |
19:00 | Sifhalla | รอ | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | |
19:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | รอ | โนซาบี้ ไอเอฟ | |
19:00 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | รอ | Ytterhogdal IK | |
19:00 | Froso IF | รอ | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | |
19:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค [65%] | รอ | [76%] สเตนังซันส์ ไอเอฟ จะชนะ | |
19:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | รอ | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | |
19:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | รอ | Storfors AIK | |
19:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | รอ | Sandviks IK | |
19:00 | FC Nacka Iliria | รอ | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | |
19:30 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | รอ | เอฟโอซี ฟาร์สต้า | |
19:30 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | รอ | อัสซีริสก้า | |
20:00 | สควิลเจโบ เอสเค | รอ | เอฟซี กูเต้ | |
20:00 | Bergnasets AIK [56%] | รอ | [82%] Gottne IF จะชนะ | |
21:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | รอ | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | |
21:00 | IK Tord | รอ | ลาฮูล์มเอฟเค | |
21:00 | อัสซีริสก้าบีเค | รอ | IFK Osterakers FK | |
21:00 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | รอ | ไอเค แฟรงเก้ | |
21:00 | Herrestads AIF | รอ | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | |
21:00 | โทโล IF | รอ | ออนซาล่า บีเค | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | เอ็นสเคเด้ไอเค | |
21:00 | จะชนะ Jarfalla [87%] | รอ | [44%] Viggbyholms | |
21:00 | ทีจี เอสเค | รอ | Notvikens IK | |
21:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | รอ | Ragsveds IF | |
00:00 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | รอ | FC Nacka Iliria |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
02:00 | Lagarto [69%] | รอ | [69%] คอนฟิแองก้า | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
10:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0 - 5 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-1 |
11:45 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 2 - 3 | โฮบาร์ต ใต้ | 2-3 |
12:30 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 2 - 0 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | Sheasham | รอ | Yadah FC | |
20:00 | Bulawayo Chiefs | รอ | Black Rhinos | |
20:00 | Cranborne Bullets | รอ | Chicken Inn | |
20:00 | Simba Bhora | รอ | ไดนาโมส์ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:00 | เรอัล เอฟซี | รอ | ปาราเนา อีซี |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
10:30 | นิวแลมบ์ตัน(N) | 2 - 2 | วาเลนไทน์ | 1-1 |
11:01 | Cooks Hill United | 2 - 3 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 2-1 |
15:30 | เมทแลนด์ | 0 - 1 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | Brisbane City (W) | 11 - 0 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 6-0 |
15:00 | Broadbeach United SC (W) | 1 - 4 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 0-2 |
15:00 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 2 - 2 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 2-1 |
16:00 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) | รอ | เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
02:00 | จะชนะ El Farolito SC [80%] | รอ | [67%] แซคราเมนโต โกลด | |
06:00 | Oakland Stompers | 2 - 1 | โซโนมา เคาน์ตี้ โซล | 1-0 |
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 2 - 1 | Lexington | 1-1 |
06:30 | Chattanooga Red Wolves | 0 - 1 | Central Valley Fuego | 0-0 |
06:30 | South Georgia Tormenta FC | 0 - 3 | Northern Colorado | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Puerto Nuevo | รอ | เจนเนอรัลลามาดริด | |
01:30 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | รอ | เรอัล พิลาร์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | จะชนะ Defensores de Cambaceres [77%] | รอ | [57%] เดปอร์ติโว ปารากัวโย | |
01:30 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | รอ | Argentino de Rosario | |
01:30 | จะชนะ ซีเอ ลูกาโน [79%] | รอ | [56%] เมอร์เซดีส | |
01:30 | จะชนะ Centro Espanol [70%] | รอ | [64%] เดปอร์ติโบ มูนิซ | |
03:00 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | รอ | เอล พอร์เวเนอร์ |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
22:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 1 - 0 | เอเวียน อคาเดมี่ | 1-0 |
22:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | รอ | FC Gazelle |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Mekelakeya | รอ | อดามา ซิตี้ | |
22:00 | Sidama Bunna | รอ | Hadiya Hossana |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Marines FC | รอ | Musanze FC | |
20:00 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | รอ | โปลิศ(รวันดา) | |
23:30 | เอเอส คิกาลี | รอ | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
11:30 | West Adelaide (W) | 2 - 0 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
20:00 | Isaac de Benguela | รอ | บราวอส โด มาควิส | |
20:00 | Progresso da Lunda Sul | รอ | Interclube Luanda |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
08:45 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 6 - 1 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 5-0 |
08:45 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 2 - 1 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 0-1 |
09:15 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 2 - 3 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 1-2 |
09:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 1 - 0 | White City FK Beograd Reserves | 1-0 |
09:15 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 1 - 4 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 0-2 |
09:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 2 | Sturt Lions Reserves | 0-1 |
09:30 | Eastern United Reserves | 0 - 0 | Adelaide Cobras Reserves | 0-0 |
10:45 | Adelaide Vipers Reserve | 0 - 3 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 0-0 |
12:10 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 2 - 2 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1-1 |
13:15 | Port Adelaide Pirates Reserves | 0 - 2 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | ซีเอยูเวนตูเด้ | รอ | Potencia |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:10 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 0 - 3 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0-1 |
17:45 | Reipas U20 | 1 - 1 | เอชไอเอฟเคเฮลซิงกิ (ยู 20) | 0-1 |
19:10 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | รอ | PPJ U20 | |
20:30 | GrIFK U20 | รอ | NoPS U20 | |
22:00 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | รอ | คูพีเอส(ยู 20) |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | Al Ahly Shendi | รอ | Amal Atbara | |
02:00 | Al Zuma SC | รอ | Al-Ahly Merowe |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | ซานฟานซิสโก เอฟซี [72%] | 2 - 1 | [64%] ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
04:00 | UMECIT | รอ | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | |
06:15 | พลาซ่า อมาดอร์ | 0 - 1 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
08:30 | จะชนะ มิราม่าร์ แรนเจอร์ [91%] | 3 - 0 | [49%] นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 1-0 |
08:30 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ [51%] | 1 - 2 | [90%] เวลลิงตัน โอลิมปิก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | จันทบุรีเอฟซี | 0-2 |
18:00 | จะชนะ พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี [74%] | รอ | [62%] มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | |
18:00 | พิษณุโลก เอฟซี | รอ | อุตรดิตถ์ |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
01:00 | จะชนะ Deportivo Nueva Esparta [70%] | รอ | [64%] ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ |
ผลบอลวันที่ เคนยาคัพ |
||||
17:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 2 - 1 | Darajani Gogo | 1-0 |
19:15 | เคนยา โพลิส เอฟซี | รอ | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
11:00 | จะชนะ มาลเวิร์นซิตี้ [79%] | 1 - 1 | [61%] South Springvale SC | 0-1 |
14:15 | FC Melbourne Srbija | 2 - 3 | Casey Comets | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
17:30 | เอสซี มิลส์ 05 | 4 - 1 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 3-0 |
19:00 | St Michael Lav | รอ | DSG Sele Zell | |
19:00 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | รอ | พีเอสวี เวียนนา | |
20:30 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | รอ | เอสเค เซนต์.แอนดรา | |
21:30 | Luders Dov | รอ | SV Leithaprodersdorf | |
21:30 | Union Dietach | รอ | SV Bad Ischl |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
20:00 | เอฟเค การ์เบจ | รอ | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | |
20:00 | เอฟเคเซต้า | รอ | เอฟเค พ๊อดโกริซา | |
20:00 | เอฟเค เบราเน | รอ | โบเคลจ์ โคเตอร์ | |
20:00 | โอเอสเค อิกาโล | รอ | FK Mladost DG |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
09:00 | Takapuna [65%] | 0 - 1 | [78%] เมลวิลล์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
09:00 | จะชนะ โอคแลนด์ ซิตี้ [97%] | 5 - 1 | [34%] เบย์โอลิมปิก | 1-1 |
09:00 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 0 - 1 | Auckland United | 0-0 |
09:00 | มานูเรวา เอเอฟซี | 5 - 1 | West Coast Rangers | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
00:30 | เดสเซล สปอร์ต | รอ | KFC Mandel United | |
00:30 | Thes Sport | รอ | Royal Knokke | |
00:30 | Gent B [55%] | รอ | [83%] Patro Eisden จะชนะ | |
01:00 | นิโนเวอ | รอ | La Louviere | |
01:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | รอ | Hoogstraten VV | |
01:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | รอ | Antwerp B |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
08:45 | โนเมดส์ | 1 - 2 | Ferrymead Bays | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
03:00 | Atletico Vega Real | รอ | Atlantico FC | |
05:00 | UniversidadO M | รอ | โมคา เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
18:30 | TSV Bordesholm | รอ | Union Neumunster | |
18:30 | Weiche Flensburg 08 II | รอ | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | |
19:00 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก | รอ | Inter Turkspor Kiel | |
19:00 | Husumer SV | รอ | เอสวี ฟรีเชีย 03 | |
22:59 | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี [46%] | รอ | [91%] SV Todesfelde จะชนะ |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | ปิแอส กลิวิส (เยาวชน) | 3 - 0 | MKS Slask Swietochlowice | 2-0 |
16:00 | Chrobry Glogow II | 1 - 4 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 1-1 |
17:00 | Cracovia II | 3 - 0 | Unia Tarnow | 2-0 |
17:00 | Gedania Gdansk | 1 - 3 | Sokol Kleczew | 1-2 |
17:00 | Pogon Grodzisk Mazowiecki | 0 - 1 | Concordia Elblag | 0-1 |
18:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ [69%] | รอ | [72%] Swit Szczecin จะชนะ | |
18:00 | LKS Goczalkowice Zdroj | รอ | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | |
19:00 | จะชนะ Gawin Sleza Wroclaw [83%] | รอ | [56%] กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้ | |
19:00 | Cartusia Kartuzy | รอ | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | |
19:00 | Unia Skierniewice | รอ | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | |
19:00 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | รอ | บอลเทค จีเนีย | |
19:00 | Lublinianka Lublin | รอ | Chelmianka Chelm | |
20:00 | จะชนะ จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 [74%] | รอ | [67%] LKS Lodz II | |
20:00 | Stolem Gniewino | รอ | Unia Solec Kujawski | |
20:00 | Warta Gorzów Wielkopolski | รอ | Carina Gubin | |
20:00 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | รอ | Czarni Polaniec | |
21:00 | จะชนะ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [92%] | รอ | [41%] Vineta Wolin | |
21:00 | สเตล สตาโลว่า โวล่า [62%] | รอ | [80%] KS Wieczysta Krakow จะชนะ | |
21:00 | Gornik II Zabrze [58%] | รอ | [80%] โปโลเนีย ไบตอม จะชนะ | |
21:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | รอ | โอดร้า วูดซิลอดซ์ | |
21:00 | Podlasie Biala Podlaska [65%] | รอ | [78%] Avia Swidnik จะชนะ | |
21:00 | KS Polonia Sroda Wlkp | รอ | Jarota Jarocin | |
21:00 | โซกอล ออสโตรดา | รอ | Warta Sieradz | |
21:00 | เออซุส วอร์ซอ | รอ | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | |
21:00 | Orleta Radzyn Podlaski | รอ | Wisloka Debica | |
22:00 | Bron Radom | รอ | Mlawianka Mlawa | |
22:59 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | รอ | สเตล บิเซค |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
03:30 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | รอ | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | |
03:30 | CD Luis Angel Firpo Reserves | รอ | CD Chalatenango Reserves |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ Prison Leopards FC [74%] | รอ | [56%] MUZA FC | |
20:00 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | รอ | Kansanshi Dynamos |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:00 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 2 - 0 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1-0 |
16:00 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 2 - 1 | คูการิค(ยู 19) | 1-0 |
11 | เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) | 0 - 0 | FK Graficar Beograd U19 | - |
41 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 0 - 0 | IMT Novi Beograd U19 | - |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | วิลล่า เอสปาโนลา(ยู 19) | รอ | ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
11:00 | นูนาวาดิ้ง ซิตี้ | 3 - 1 | บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี | 2-0 |
13:00 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | รอ | Doveton | |
14:00 | จีลอง เอสซี | 2 - 2 | Essendon Royals | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | Aritma Praha | 2 - 0 | Jiskra Domazlice B | 1-0 |
15:15 | เอชเอฟเค โอโลมุช | 3 - 0 | TJ Skastice | 2-0 |
20:30 | Bzenec | รอ | FK Nove Sady | |
21:30 | Horni Briza | รอ | เอฟเค โฮโรวิคโก |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | BTS Neustadt | 7 - 1 | TuS Schwachhausen | 3-0 |
49 | Tus Dassendorf | 0 - 1 | TSV Sasel | 0-1 |
18:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | รอ | Rostocker FC | |
18:00 | Eilenburg | รอ | SV Westerhausen | |
18:30 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | รอ | MSV Pampow | |
19:00 | จะชนะ TSV Landsberg [75%] | รอ | [68%] ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน | รอ | Steinbach | |
19:00 | จะชนะ Brinkumer SV [79%] | รอ | [66%] TuSpo Surheide | |
19:00 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | รอ | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | |
19:00 | FC Ismaning [71%] | รอ | [71%] SV Erlbach | แพ้ชนะ 50/50 |
19:00 | SG Dynamo Schwerin | รอ | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | |
19:00 | เวลลิงเก้น | รอ | Rielasingen Arlen | |
19:00 | Neckarsulmer Sport-Union | รอ | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | |
19:00 | FC An der Fahner Hohe | รอ | SV Blau-Weiss Zorbau | |
19:00 | VfB 1921 Krieschow | รอ | SC Freital | |
19:00 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | รอ | วีเอฟซี พลูเอน | |
19:00 | TSV Kottern | รอ | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | |
19:00 | เอฟซี เมมมินเก้น | รอ | FC Deisenhofen | |
19:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | รอ | SV Weidenhausen | |
19:00 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | รอ | SV Hemelingen | |
19:00 | FV Ravensburg | รอ | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | |
19:00 | ทีเอสจี บัคนัง | รอ | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | |
19:00 | Grimma | รอ | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | |
19:00 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | รอ | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | |
19:00 | ฮัลเลน | รอ | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | |
19:00 | เอฟวี เดียฟเฟลน | รอ | กอนเซนไฮม์ | |
19:00 | จะชนะ TSV Schott Mainz [86%] | รอ | [54%] SV Auersmacher | |
19:30 | Turk Gucu Friedberg | รอ | เคเอสวี บาวนาทาล | |
20:00 | Gundelfingen | รอ | TSV Dachau 1865 | |
20:00 | จะชนะ FSV Fernwald [85%] | รอ | [57%] Viktoria Griesheim | |
20:00 | FV Offenburg | รอ | Goppinger SV | |
20:00 | TSV Schwaben Augsburg | รอ | Türkspor Augsburg | |
20:00 | วอล์ดเกอเมส | รอ | SV Neuhof 1910 | |
20:00 | Rot-Weiss Hadamar | รอ | เอฟซี ฮาเนา 93 | |
20:30 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | รอ | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | |
20:30 | FC Karbach | รอ | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | |
20:30 | TSV Nördlingen | รอ | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | |
20:30 | ATSV Mutschelbach | รอ | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | |
20:30 | SV Oberachern | รอ | Holzhausen | |
20:30 | Engers | รอ | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | |
21:00 | จะชนะ FC 1906 Erlensee [85%] | รอ | [57%] TuS Dietkirchen | |
21:00 | Eintracht Celle | รอ | SC Spelle-Venhaus | |
21:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | รอ | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | |
22:00 | SV Unter-Flockenbach | รอ | บาเยิร์น อัลเซนัว | |
22:15 | MSV Dusseldorf | รอ | เรติงเกน เอสวี | |
22:30 | SG 2000 Mulheim-Karlich | รอ | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | |
22:59 | จะชนะ เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 [81%] | รอ | [60%] ทีเอสเฟา เมียร์บุช |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:30 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 2 - 0 | General VelAsquez | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
03:00 | Quepos Cambute FC | 0 - 1 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-0 |
04:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | รอ | Municipal Garabito |
ผลบอลวันที่ ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
16:00 | เม็นดิโอล่า เอฟซี | 1 - 3 | Dynamic Herb Cebu | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | จะชนะ ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี [88%] | รอ | [44%] เดปอร์ติโว มิกต์แลน | |
02:00 | คลับ ออโรร่า | รอ | ซาคาชิสปาส จีที | |
04:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | รอ | Juventud Pinulteca FC |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
20:30 | เอฟเค พอดรินเจ | รอ | Laktasi | |
20:30 | จะชนะ Drina Zvornik [81%] | รอ | [58%] Ljubic Prnjavor | |
20:30 | เอฟเคสวิเจซด้า | รอ | FK Tekstilac | |
20:30 | เอฟเค โมดริกา | รอ | FK Kozara Gradiska | |
20:30 | Zeljeznicar Banja Luka | รอ | รัดนิก บิเยลจิน่า | |
21:00 | NK Tomislav | รอ | เอ็นเค ทราฟนิค | |
21:00 | เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า | รอ | Jedinstvo Bihac | |
21:00 | FK Radnik Hadzici | รอ | มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | จะชนะ Matagalpa FC [79%] | รอ | [60%] HYH Export Sebaco FC | |
06:00 | มานากัว เอฟซี | 3 - 2 | จาลาปา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
22:59 | จะชนะ VV Sint Bavo [78%] | รอ | [59%] เบลา คีล | |
00:00 | ยูเอ็นเอ | รอ | SV Oss 20 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
18:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 0 - 0 | ทรอมโซ (ญ) | 0-0 |
20:00 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | รอ | FK Fyllingsdalen (W) | |
20:00 | คลีบ (ญ) | รอ | ฟอร์ทูน่า (ญ) | |
20:00 | Ovrevoll Hosle(W) | รอ | Grei (W) | |
20:00 | KIL/Hemne (W) [73%] | รอ | [67%] Honefoss (W) | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
08:15 | ทารูนา | 2 - 4 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 1-0 |
10:15 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 0 - 1 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 0-1 |
10:30 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 2 - 1 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 0-1 |
10:30 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 8 - 1 | บีช ซิตี้ | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | นูร์ดวิก | รอ | ชีเวนนินเกน | |
19:30 | จะชนะ เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก [89%] | รอ | [47%] เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | |
19:30 | Lisse | รอ | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | |
20:00 | จะชนะ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) [83%] | รอ | [60%] ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | |
20:00 | สปาเคนเบิร์ก | รอ | OFC Oostzaan | |
20:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | เดอ ทริฟเฟอร์ส | |
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | รอ | ควิก บอยส์ | |
20:30 | Katwijk | รอ | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | รอ | ทีอีซี |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ไบร์ท สตาร์ | 0 - 2 | URA Kampala | 0-2 |
20:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | รอ | มา ลู |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
19:45 | เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) | รอ | เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) | |
20:00 | Feyenoord U21 | รอ | FC Twente/Heracles Academie U21 | |
21:00 | Almere City FC U21 | รอ | PEC Zwolle U21 | |
21:00 | อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) | รอ | จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | Aguilas Teotihuacan | รอ | โตลูกา 2 | |
00:00 | Héroes de Zaci FC | รอ | FC San Jose del Arenal | |
04:00 | Tigres de Alica FC | รอ | โดราโดส บี | |
05:00 | CD Mexiquense | รอ | Deportivo Independiente Mexiquense | |
05:00 | Real San Cosme [52%] | รอ | [85%] Saltillo Soccer จะชนะ | |
06:00 | Azucareros de Tezonapa [65%] | 0 - 3 | [76%] Guerreros DD จะชนะ | 0-2 |
06:30 | จะชนะ FC CEPROFFA [88%] | 2 - 0 | [70%] Cobras Futbol Premier | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2 |
||||
11:15 | Anu FC | รอ | Yoogali SC |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | Brabrand 2 | 2 - 2 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 0-0 |
17:00 | บี 1908 | 2 - 0 | จีวีไอ | 0-0 |
18:00 | Vinder Vatanspor-VRI | รอ | วิไบ ไอเอฟ | |
18:00 | จะชนะ ทารูก-พารูก ไอเอฟ [93%] | รอ | [42%] Otterup | |
18:00 | เวการ์ | รอ | มาเรียไลน์ | |
18:00 | อัลเรโรด เอฟเค | รอ | Naestved IF | |
18:30 | นอร์เรสซันด์บี | รอ | เอเอสเอ อาร์ฮุส | |
18:30 | จะชนะ Hedensted [81%] | รอ | [59%] วาลเด้ | |
18:30 | คเจลเลอรูบ | รอ | AaB 2 | |
19:00 | สจอร์ด | รอ | บี 73 สลาเกลเซ่ | |
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | รอ | Ledoje Smorum Fodbold | |
20:00 | FC Djursland | รอ | Aarhus Fremad 2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:00 | จะชนะ เอ็นเค ดูโกพอลเจ [75%] | รอ | [60%] NK Orijent Rijeka | |
21:30 | Bijelo Brdo | รอ | เอ็นเค โซลิน |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:30 | จะชนะ Railway Union [87%] | รอ | [56%] Swords Celtic FC | |
22:59 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | รอ | วิทยาลัยคอรินเทียนส |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | Academia Gica Popescu U19 | 3 - 1 | CSJ Stiinta U Craiova U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | จะชนะ CS Blejoi [87%] | รอ | [53%] เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | |
21:00 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | รอ | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | |
21:00 | จะชนะ ACS Somuz Falticeni [91%] | รอ | [44%] FK Csikszereda Miercurea Ciuc II | |
21:00 | สโคลาร์เรซิต้า | รอ | ไครซัล ชิสินิว คริส | |
12 | Minerul Ocna De | 1 - 0 | Victoria Carei | - |
21:00 | จะชนะ ACS Progresul Pecica [94%] | รอ | [39%] โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย | |
21:00 | ทูนาริ | รอ | Real Bradu | |
21:00 | CSO Petrolul Potcoava | รอ | ACS Vedita Colonesti MS | |
21:00 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | รอ | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 2 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 1-2 |
21:00 | ซาลามังกา (ญ) | รอ | Futbol Ellas CFF (W) | |
21:00 | Daimiel (W) | รอ | ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) | |
21:30 | CDEF Logrono II (W) | รอ | โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | |
22:00 | CD Achaman Santa Lucia (W) | รอ | Atletico Perdoma (W) | |
22:30 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | รอ | เอลเช่ (ญ) | |
22:59 | ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) | รอ | Sport Extremadura (W) | |
22:59 | Puerto del Carmen (W) | รอ | CD Firgas (W) | |
00:00 | CF Casa Pastores (W) | รอ | UD San Antonio Pilar (W) | |
00:30 | Mulier FCN (W) [54%] | รอ | [85%] Anorga KKE (W) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | กอสแนลส ซิตี้ | 2-2 |
14:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 3 - 1 | แมนดูราท ซิตี้ | 2-1 |
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 4 - 3 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 2-2 |
14:00 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 3 - 1 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
16:00 | ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 1 - 3 | UWA-Nedlands FC | 0-2 |
16:15 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 1 - 2 | Willip | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:00 | Ilvamaddalena | รอ | Real Monterotondo | |
19:30 | เอเอสออสเตียแมร์ | รอ | Tau calcio | |
19:30 | US Mariglianese | 0 - 1 | ASD Canicatti | 0-0 |
19:30 | Atletico Uri | รอ | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | |
20:00 | Roma City | รอ | Cynthiabalonga | |
20:00 | Casarano | รอ | เอเอสดี โมบเฟตต้า | |
20:00 | จะชนะ Legnago Salus [83%] | รอ | [57%] ASD Caldiero Terme | |
20:00 | ลูเมซซานี่ | รอ | Desenzano Calvina | |
20:00 | Cjarlins Muzane | รอ | เอซี เอสเต้ | |
20:00 | คลอเดียนเซ่ | รอ | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | |
20:00 | กรอสเซโต้(N) | รอ | อาเรสโซ่ | |
20:00 | Pinerolo FC | 1 - 1 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-0 |
20:00 | ปอนซัคโค | รอ | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | |
20:00 | ASD San Luca | 1 - 1 | Real Agro Aversa | 0-0 |
20:00 | เมซโซลาร่า | รอ | ราเวนน่า | |
20:00 | ASD Terranuova Traiana | รอ | ASD Flaminia Civita Castellana | |
20:00 | USD Lavello | รอ | บาร์เลตต้า | |
20:00 | Montespaccato | รอ | ปอจจิบอนซิ | |
20:00 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | รอ | กลาดิเอเตอร์ | |
20:00 | SC Caronnese | รอ | อาร์โคนาเตเซ่ | |
20:00 | ยูเอส เอดลิเซ | รอ | A.S.D. Torviscosa | |
20:00 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | รอ | เอซี เมสเตร่ | |
20:00 | Bagnolese [62%] | รอ | [75%] US Corticella จะชนะ | |
20:00 | เลคนาโน | 2 - 1 | เคียรี่ | 0-0 |
20:00 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 3 - 0 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | รอ | US Breno | |
20:00 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | รอ | AC Dolomiti Bellunesi | |
20:00 | Ghivizzano | รอ | Sangiovannese | |
20:30 | Franciacorta | รอ | Real Calepina FC | |
01:30 | FB Brindisi 1912 | รอ | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เอสพี คอสมอส | รอ | SS Virtus | |
20:00 | S.S Pennarossa [66%] | รอ | [72%] เอซียูเวเนส โดกาน่า | แพ้ชนะ 50/50 |
20:00 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | รอ | เอสพี โดมัญญาโน | |
20:00 | ซาน โจวันนี [38%] | รอ | [92%] เตร เพนน์ จะชนะ |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:00 | CD Pozoalbense (W) | 2 - 3 | CD Femarguin (W) | 1-2 |
16:00 | Athletic Bilbao C (W) | 0 - 2 | ซีอี ยูโรปา (ญ) | 0-1 |
17:00 | Torrelodones (W) | 3 - 4 | อัสปัญญอล บี (ญ) | 1-2 |
21:00 | CD Parquesol CF (W) [64%] | รอ | [80%] ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) จะชนะ | |
22:59 | Sardoma CF (W) | รอ | Real Madrid II (W) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | รอ | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | |
02:00 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | รอ | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | |
02:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | รอ | CDA Monte Miaz | |
02:00 | Independiente Chivilcoy | รอ | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | |
02:30 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | รอ | โบค่า ยูนิดอส | |
02:30 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย [70%] | รอ | [66%] ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | แพ้ชนะ 50/50 |
02:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | รอ | Sol de America de Formosa | |
02:45 | จะชนะ จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา [73%] | รอ | [61%] ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | |
03:00 | ซานซิเนน่า | รอ | โซล เดอ เมโย | |
03:00 | สปอร์ติโว เพนาโรล [66%] | รอ | [65%] Club Ciudad de Bolivar จะชนะ/เสมอ | |
03:00 | วิลล่า มิเตร | รอ | คลับ ซิโพลเล็ตติ | |
04:30 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 2 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2-0 |
06:00 | Liniers Bahia Blanca | 2 - 1 | เจอมะเนิล เดอ รอว์สัน | 1-0 |
06:00 | El Linqueno | 2 - 1 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0-0 |
06:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 0 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
03:00 | คลับ ซานโด | รอ | โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี | |
03:00 | Cunupia FC | รอ | AC Port Of Spain |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
14:00 | Universitatea Galati (W) | รอ | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | |
15:00 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | รอ | Piros Security (W) | |
15:00 | Banat Girls (W) | รอ | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | |
15:00 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | รอ | CSM Alexandria (W) | |
17:00 | ASU Politehnica Timisoara (W) | รอ | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | |
19:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | รอ | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W) |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | Amazonas FC | รอ | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) |
ผลบอลวันที่ Hong Kong Elite Cup |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 5 - 1 | ฮ่องกง เอฟซี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ France Ligue 5 |
||||
22:59 | Gonfreville | รอ | อาวรองเช่ 2 | |
22:59 | อีเอส ทรัว เอซี บี คอสตา เดล เอสเต | รอ | Sarre Union | |
22:59 | St Apollinaire AS | รอ | ดีฌง 2 | |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | รอ | Agde | |
22:59 | จะชนะ ตูลูส เอฟซี 2 [88%] | รอ | [45%] Balma | |
22:59 | พลาเบนเนค | รอ | LA Saint-Colomban Locmine |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
15:00 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 0 - 2 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 2 - 3 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 2-3 |
16:00 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 6 - 0 | OF Ierapetras U19 | 5-0 |
16:00 | Ionikos U19 | 0 - 3 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 0-2 |
16:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 3 - 0 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 0-0 |
16:30 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 3 - 0 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 1-0 |
17:15 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 4 - 0 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 1-0 |
19:00 | จะชนะ Makedonikos U19 [89%] | รอ | [48%] อิราคลิส(ยู19) |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | อิสลาเดลาฮูเบนตุด [47%] | รอ | [87%] เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส จะชนะ |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
11:00 | Central Coast United FC U20 | 0 - 2 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 0-1 |
13:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | 0 - 0 | แบงก์สทาวน์ซิตี้ไลออนส์ (ยู20) | 0-0 |
13:00 | Rydalmere Lions FCU20 | 1 - 1 | Dunbar Rovers FC U20 | 1-0 |
13:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 4 - 1 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) | 1-0 |
13:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | รอ | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | |
13:00 | ดัลวิชฮิลล์(ยู20) | 3 - 1 | อินเตอร์ไลออนส์ (ยู20) | 1-0 |
15:50 | NWS Spirit FC U20 | 1 - 1 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
18:00 | KF Dukagjini | รอ | เคเอฟ เฟริซาจ | |
18:00 | KF Llapi | รอ | Malisheva | |
18:00 | จะชนะ เดริต้า จิลาน [93%] | รอ | [39%] KF Drenica Skenderaj | |
18:00 | พริสตีนา | รอ | เคเอฟ เทรปคา 89 | |
20:00 | KF Ballkani | รอ | Gjilani |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
04:00 | คอร์ตูลัว (ญ) | 2 - 0 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 1-0 |
04:00 | Deportivo Pereira (W) | 1 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 0-0 |
05:00 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | รอ | เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) |
ผลบอลวันที่ Switzerland Division 1 Women |
||||
21:00 | เอฟซี ซูริค (ญ) | รอ | ยัง บอยส์ (ญ) | |
21:00 | อีแวร์ดง (ญ) [42%] | รอ | [89%] Aarau (W) จะชนะ | |
22:59 | จะชนะ เซอร์เวตต์ (ญ) [96%] | รอ | [35%] เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | |
00:00 | Rapperswil Jona (W) | รอ | บาเซิล (ญ) | |
01:00 | จะชนะ กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) [85%] | รอ | [54%] เซนต์ กาลเลิน(ญ) |
ผลบอลวันที่ Ghana Division 1 |
||||
22:00 | Attram De Visser | รอ | Akosombo Krystal Palace Academy |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
02:30 | Porto Velho EC | รอ | SE Uniao Cacoalense |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
05:00 | จะชนะ Independencia [94%] | รอ | [42%] Andira EC |
ผลบอลวันที่ Northern Ireland League |
||||
21:00 | บังกอร์ | รอ | มหาวิทยาลัยควีนส์ | |
21:00 | ลิมาวาดียูไนเต็ด | รอ | Moyola Park |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
16:00 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 4 - 0 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 3-0 |
16:00 | NK Inker-Zapresic U19 | 1 - 3 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 1 - 2 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | รอ | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | |
19:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | รอ | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | |
19:00 | Mladost Zdralovi U19 [70%] | รอ | [70%] HNK Gorica U19 | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
08:15 | Devonport Strikers (W) | 3 - 0 | Kingborough Lions (W) | 2-0 |
10:30 | Taroona (W) | 0 - 9 | South Hobart (W) | 0-5 |
ผลบอลวันที่ Portugal Women Cup |
||||
21:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | รอ | บราก้า(ญ) |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
08:45 | จะชนะ Langwarrin U21 [79%] | 1 - 1 | [63%] เปรสตัน ไลออนส์ ยู21 | 0-0 |
09:00 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 0 - 4 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) [54%] | รอ | [85%] มอนเทอร์เรย์(ญ) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
16:00 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 0 - 2 | บียารีล (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | San Roque Balompie U19 | 0 - 1 | อัลเมเรีย(ยู19) | 0-0 |
17:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 6 - 0 | Algeciras CF U19 | 2-0 |
17:00 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 0 - 1 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-0 |
17:00 | โอซาซูนา (ยู 19) | 2 - 2 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | UD San Fernando U19 [75%] | 1 - 2 | [71%] Arucas CF U19 | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
17:30 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 1 - 2 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-0 |
17:45 | Danok Bat U19 [75%] | 3 - 3 | [71%] CF Gazte Berriak U19 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | CD Puerto Cruz U19 | 0 - 1 | Ibarra U19 | 0-0 |
18:00 | Union Viera CF U19 | 1 - 1 | CD Las Longueras U19 | 1-1 |
18:00 | CD Juventud Maritima U19 | 1 - 2 | CD Maspalomas U19 | 0-2 |
20:45 | ซีดี เอโบร (ยู19) | รอ | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | |
21:00 | เอลเช่(ยู 19) | รอ | Atletico Madrileno U19 | |
21:00 | CF Badalona U19 | รอ | มายอร์กา(ยู 19) | |
21:00 | Sabadell U19 | รอ | ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) | |
21:00 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | รอ | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | |
21:15 | FC Cartagena U19 | รอ | CF Inter San Jose U19 | |
22:00 | FE Grama U19 | รอ | ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) | |
22:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | รอ | Cultural Leonesa U19 | |
23:30 | CF Damm U19 | รอ | เอสปันญ่อล(ยู 19) | |
00:30 | Arenas Club de Getxo U19 | รอ | ซีดี อลาเบส(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
45+ | SC Lusitania U19 | 0 - 0 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | - |
21:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | รอ | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | |
22:00 | Alcochetense U19 [60%] | รอ | [79%] Clube Oriental Lisboa U19 จะชนะ | |
22:00 | GD Fabril U19 | รอ | ปอร์ติโมเนนเซ่ ยู19 | |
22:00 | CD Fatima U19 [72%] | รอ | [68%] ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | รอ | LimianosU19 | |
22:00 | ชาเวช (ยู 19) [71%] | รอ | [71%] Luxita U19 | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) | รอ | Clube Condeixa U19 | |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | รอ | SC Farense U19 | |
22:00 | เบยร่า มาร์(ยู 19) | รอ | Caldas SC U19 | |
22:00 | จะชนะ บราก้า(ยู 19) [80%] | รอ | [56%] จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | |
22:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | รอ | เบาวิสต้า(ยู 19) | |
22:00 | จะชนะ วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) [79%] | รอ | [60%] ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | |
22:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) [65%] | รอ | [74%] ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 จะชนะ | |
22:00 | SC Vila Real U19 [57%] | รอ | [82%] โตรเฟนเซ่(ยู19) จะชนะ | |
22:00 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) [71%] | รอ | [71%] เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | จะชนะ ไลซอส(ยู 19) [76%] | รอ | [64%] Valadares Gaia FC U19 | |
22:00 | Sousense U19 | รอ | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | |
22:00 | จะชนะ Academico Viseu U19 [76%] | รอ | [61%] วาร์ซิม(ยู19) | |
22:00 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) [71%] | รอ | [71%] Lank Vilaverdense U19 | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | รอ | วิเซล่า (ยู 19) | |
22:00 | จะชนะ กอนโดมาร์ (ยู19) [85%] | รอ | [53%] Anadia FC U19 | |
22:00 | จะชนะ กิล วิเซนเต้(ยู 19) [77%] | รอ | [64%] ริโอ อาฟ(ยู 19) | |
22:00 | คาซ่า เพีย ยู19 | รอ | เบเลเนนส์(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
05:30 | เอฟซี นูอาดิโบ | รอ | ASC Snim |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup B |
||||
20:00 | วอลซันกูร์ | รอ | Fjardabyggd Leiknir |
ผลบอลวันที่ Namibia Premier League |
||||
19:00 | United Africa Tigers | รอ | Blue Waters FC | |
19:00 | ตูราเมจิก | รอ | Young Africans Sports Club | |
21:00 | แอฟริกา สตาร์ เอฟซี | รอ | Life Fighters | |
21:00 | Okahandja United FC | รอ | Pyeongtaek Citizens FC | |
21:00 | Mighty Gunners | รอ | FC Civics | |
21:00 | Orlando Pirates Windhoek | รอ | Eleven Arrows FC | |
22:00 | UNAM FC | รอ | แบล็ค แอฟริกา |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
20:30 | Prisons XI Gaborone [55%] | รอ | [81%] Botswana Police XI SC จะชนะ | |
21:00 | จะชนะ Security Systems FC [89%] | รอ | [46%] Holy Ghost SC |
ผลบอลวันที่ Togo Premier Division |
||||
22:00 | จะชนะ เอเอส โอทีอาร์ [85%] | รอ | [43%] Kakadl FC | |
22:00 | จะชนะ ASC Kara [85%] | รอ | [44%] AS Togo-Port |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | จะชนะ/เสมอ HLM [70%] | รอ | [61%] Toure Kunda Footpro |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:00 | Regar-TadAZ Tursunzoda | รอ | FC Khatlon | |
18:00 | Ravshan Kulob | รอ | FC Kuktosh |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Capixaba |
||||
01:00 | Nova Venecia FC | รอ | วิตอเรีย อีเอส |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
21:00 | เอ็นเค บริซิเซ่ | รอ | Dobrovce | |
21:00 | ดราว่า | รอ | NK Race | |
21:00 | NK Adria Miren | รอ | Svoboda Peshtera | |
21:00 | NK Svoboda Ljubljana | รอ | NK Dren Vrhinka |
ผลบอลวันที่ Australia WA State League 1 Reserves |
||||
12:00 | Fremantle City FC Reserves | 0 - 2 | Subiaco AFC Reserves | 0-0 |
12:00 | Western Knights Reserves | 0 - 1 | Forrestfield Utd Reserves | 0-1 |
12:00 | Joondalup Utd Reserves | 3 - 0 | Gosnells City Reserves | 2-0 |
12:00 | Murdoch University Melville FC Reserves | 4 - 1 | Mandurah City FC Reserves | 2-0 |
14:00 | Dianella White Eagles Reserves | 0 - 2 | Gwelup Croatia SC Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
14:00 | Khovd | 0 - 2 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 0-2 |
17:00 | BCH Lions | รอ | อูลานบาตอร์ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ Faroe Islands Division 1 |
||||
23:30 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 [62%] | รอ | [81%] B71 Sandur จะชนะ |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
21:00 | เลสตัน เอฟซี | รอ | รูเชล โอลิมปิค | |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | รอ | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | |
21:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | รอ | โคลวิลล์ ทาวน์ | |
21:00 | จะชนะ แทมเวิร์ธ [93%] | รอ | [38%] รัชเดน ไดมอนด์ | |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ [65%] | รอ | [76%] สตัวร์บริดจ์ จะชนะ | |
21:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | รอ | รอยสตัน ทาวน์ | |
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | รอ | ฮิทชิน ทาวน์ | |
21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | รอ | บาร์เวล | |
21:00 | อัลเวเชิร์ช | รอ | อีกส์สตัน เอฟซี |
ผลบอลวันที่ Cyprus Division 3 |
||||
20:00 | จะชนะ Aspis Pylas [87%] | รอ | [50%] Ethnikos Assias | |
20:00 | Thoi Lakatamias | รอ | Kouris Erimi |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
15:00 | TS Galaxy Reserves | 1 - 2 | Marumo Gallants Reserves | 1-1 |
15:00 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | 1 - 3 | Richards Bay FC Reserves | 0-1 |
17:00 | อามาซูลู(สำรอง) | 0 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 0-1 |
17:00 | สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) | 2 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD Racing Junior de Armenia | รอ | AD Masahuat |
ผลบอลวันที่ Cameroon League Women |
||||
21:30 | Authentic de Douala (W) | รอ | Louves Minproff (W) |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
11:30 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 3 - 1 | นอร์ลังกา ยูไนเต็ด | 1-1 |
11:30 | Gawler Eagles [63%] | 2 - 2 | [79%] Modbury Vista จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica Primera Division Women |
||||
02:00 | Municipal Perez Zeledon (W) | รอ | Sporting FC (W) |
ผลบอลวันที่ South Africa League Women |
||||
20:00 | Johannesburg Uni (W) | รอ | First Touch Academy (W) |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
20:00 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี [47%] | รอ | [89%] โฮลลีย์เวลล์ จะชนะ | |
20:00 | Ynyshir Albions | รอ | คุมบราน เซลติก | |
20:30 | Colwyn Bay | รอ | Penrhyncoch | |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | |
20:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | รอ | Holyhead Hotspur |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
18:00 | เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 | รอ | เจดรัน โพเรค | |
21:30 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค [62%] | รอ | [80%] เอ็นเคลุคโก้ จะชนะ | |
21:30 | บีเยลอวาร์ | รอ | NK Hrvace | |
21:30 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ [52%] | รอ | [85%] เอ็นเค คาร์โลแวค จะชนะ |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:59 | ASEC Koudougou | รอ | AS Police Ouagadougou | |
14 | US Forces Armees | 0 - 0 | RC Kadiogo | - |
01:15 | AS Douanes Ouagadougou | รอ | AS Sonabel |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
03:15 | Nacional-Humaita (W) | รอ | Tacuary (W) | |
05:30 | จะชนะ Olimpia Asuncion (W) [97%] | รอ | [44%] Sportivo Luqueno (W) |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
21:00 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) [95%] | รอ | [42%] Coquimbo Unido (W) | |
21:00 | CCD Fernandez Vial (W) | รอ | OHiggins (W) | |
01:00 | CD Antofagasta (W) | รอ | Palestino (W) |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
11:00 | Jungnang Chorus Mustang FC | 1 - 2 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-0 |
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1 - 5 | Yeoju Sejong | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
08:30 | New Lambton FC Reserves [65%] | 4 - 0 | [76%] Valentine Phoenix Reserves จะชนะ | 2-0 |
08:30 | จะชนะ Cooks Hill United Reserves [75%] | 2 - 3 | [65%] Newcastle Olympic FC Reserves | 1-1 |
13:30 | Maitland FC Reserves | 1 - 4 | Weston Workers Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
08:43 | OConnor Knights U23 | 4 - 4 | Canberra Croatia FC U23 | 4-3 |
08:45 | จะชนะ Canberra Olympic U23 [81%] | 3 - 3 | [62%] West Canberra Wanderers FC U23 | 2-2 |
11:30 | Monaro Panthers U23 | 3 - 2 | Cooma Tigers U23 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | รอ | CRB XI |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
15:15 | FC Kurim | 1 - 1 | บอสโคไวส์ | 1-1 |
20:30 | Slavia Orlova | รอ | TJ Petrvald | |
21:00 | Bystrc Kninicky | รอ | FK Kunstat | |
21:30 | Jiskra Mimon | รอ | Zelezny Brod |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:00 | จะชนะ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ (ยู 20) [88%] | รอ | [43%] Juazeirense U20 | |
19:00 | Jacuipense U20 | รอ | แอทแลนติโก้ บีเอ (ยู 20) | |
20:00 | บันกู (ยู 20) | รอ | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | |
20:00 | มาดูเดดา (ยู 20) | รอ | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | |
01:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | รอ | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | |
01:00 | Nova Iguacu U20 | รอ | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) | |
01:00 | Concordia U20 | รอ | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | |
01:00 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | รอ | Brusque U20 | |
01:00 | จะชนะ Barra SC U20 [75%] | รอ | [62%] Hercilio Luz U20 | |
01:30 | วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) | รอ | AD Leonico U20 | |
01:30 | Apucarana SC U20 [54%] | รอ | [86%] ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ USA Independent League |
||||
09:00 | LA Force | 1 - 0 | Club de Lyon FC | 0-0 |
06:40 | Maryland Bobcats FC | 1 - 0 | Flower City Union | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
16:00 | Viterbese Castrense Youth | 0 - 0 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-0 |
16:00 | Imolese Calcio Youth | 0 - 1 | Monopoli Youth | 0-1 |
16:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 2 - 1 | เรจจิน่า(ยู19) | 1-1 |
19:30 | โครโตเน่ (เยาวชน) [61%] | รอ | [79%] ลาซิโอ(เยาวชน) จะชนะ | |
19:30 | โคโม (ยู 20) [50%] | รอ | [88%] เจนัว(เยาวชน) จะชนะ | |
19:30 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) [60%] | รอ | [77%] ปาร์ม่า(เยาวชน) จะชนะ | |
19:30 | จะชนะ อัสโคลี่(เยาวชน) [86%] | รอ | [54%] แตร์นาน่า (เยาวชน) | |
19:30 | FeralpiSalo Youth | รอ | สปอล(เยาวชน) | |
20:00 | เปสคารา(เยาวชน) | รอ | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | |
20:00 | จะชนะ AlbinoLeffe Youth [81%] | รอ | [58%] อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | |
20:00 | ปาโดวา(เยาวชน) | รอ | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | |
20:00 | จะชนะ สเปเซีย(เยาวชน) [79%] | รอ | [61%] ปิซา(ยู 19) | |
20:00 | S.S.D. Monza 1912 Youth | รอ | เบรสชา(เยาวชน) | |
20:00 | เรจเจียนา (ยู 20) | รอ | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | |
20:00 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | รอ | วิเชนซ่า(ยู20) | |
21:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | รอ | เปรูจา(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ Liberia National League Women |
||||
18:00 | Ambassador FC (W) | รอ | Soccer Ambassadors FC (W) |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:00 | คราวน์ เอฟซี | รอ | Joy Cometh FC |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
02:00 | Chorrillo (W) | รอ | Alianza FC Panama (W) |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
08:00 | Udelas FC | 0 - 1 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 0-0 |
03:30 | จะชนะ Union Cocle [73%] | รอ | [68%] Herrera FC Reserves | |
04:00 | โคลอน ซี-3 | รอ | Champions FC Academy | |
06:00 | San Martin FC | 0 - 1 | เทาโร(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
21:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 3 - 3 | แอนาเดีย | 1-1 |
21:00 | S. Joao Ver | 2 - 1 | วาร์ซิม | 1-0 |
21:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2 - 1 | Paredes | 1-1 |
21:00 | มอนตาเรเกร | 0 - 1 | เฟฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW Premier W-League |
||||
11:00 | NWS Spirit (W) [57%] | 0 - 1 | [81%] Apia L Tigers (W) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
22:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
22:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-0 |
00:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0 - 0 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-0 |
00:00 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 3 - 1 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1-1 |
00:00 | ซาลามังก้า | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Denmark 2 Division Women |
||||
16:30 | Olstykke (W) | 2 - 1 | เอฟซี ดามโซ่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ France Division 2 Women |
||||
21:00 | Lens (W) | รอ | เอฟซี แฟลช (ญ) |
ผลบอลวันที่ Japanese WE League |
||||
11:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0 - 0 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 0-0 |
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 0 - 1 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 0-1 |
12:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 2 - 0 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Morocco League Women |
||||
22:30 | FUS Rabat (W) | รอ | SC Chabab Mohammedia (W) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:10 | Ulinzi Starlets (W) | 0 - 0 | Bunyore Starlets (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kenya Super League |
||||
17:00 | Mara Sugar FC | 0 - 0 | Naivas FC | 0-0 |
19:00 | Silibwet Leons FC | รอ | Kibera Black Stars | |
19:00 | คิซูมู่ออลสตาร์ | รอ | Gusii FC |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
08:00 | เอสตูเดียนเตส เตคอส [65%] | 1 - 1 | [71%] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
09:00 | Chihuahua FC | 2 - 1 | Deportivo Dongu | 1-0 |
00:00 | จะชนะ ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 [75%] | รอ | [63%] Lobos ULM | |
05:00 | Tritones Vallarta MFC | รอ | Inter Playa del Carmen | |
06:00 | จะชนะ Pioneros de Cancun [73%] | 1 - 1 | [66%] Tho Mayas | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional II Women |
||||
22:00 | FC Romariz (W) | รอ | Valadares Gaia FC B (W) |
ผลบอลวันที่ Italy Campionato Primavera 4 |
||||
20:00 | SS Turris Calcio U19 [63%] | รอ | [78%] Potenza Calcio U19 จะชนะ | |
20:00 | Gubbio U19 | รอ | ปาแลร์โม ยู19 | |
20:00 | Audace Cerignola U19 | รอ | AZ Picerno ASD U19 | |
20:00 | ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) | รอ | Latina U19 | |
20:00 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | รอ | บารี่ (เยาวชน) | |
20:00 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | รอ | ฟอกเจีย(เยาวชน) | |
20:00 | โมเดน่า(ยู20) | รอ | Vis Pesaro U19 |
ผลบอลวันที่ Seychelles Premier League |
||||
19:00 | จะชนะ Bosco FC [80%] | รอ | [62%] LMS United |
ผลบอลวันที่ Liberia First Division |
||||
22:59 | Cece United | รอ | Jubilee FC |
ผลบอลวันที่ Argentina Championship Women |
||||
22:59 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | รอ | ราซิ่ง คลับ (ญ) | |
01:30 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | รอ | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) |
ผลบอลวันที่ Djibouti Premier League |
||||
01:00 | SDC Group Hopital FC | รอ | Garde Republicaine SIAF |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
00:30 | KLSK Londerzeel | รอ | เค.อาร์ซี.เมเคอเลิน |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 2 |
||||
14:00 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 2 - 2 | Magic United TFA | 1-2 |
15:15 | นอร์ธ สตาร์ | 0 - 2 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 0-1 |
16:00 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 2 - 2 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 1-2 |
16:30 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 3 - 2 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Piauiense |
||||
02:00 | จะชนะ Fluminense PI [73%] | รอ | [62%] อัลโต พีไอ | |
03:00 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 0 - 0 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Roraimense |
||||
03:00 | แอตฯโรไรม่า | รอ | Rio Negro RR | |
05:00 | บาเร อาร์อาร์ | รอ | Nautico (RR) |
ผลบอลวันที่ Australia SA Premier League Women Reserves |
||||
16:00 | West Adelaide Reserve (W) | 1 - 2 | Metro United FC Reserves (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 4 |
||||
14:00 | เอซี คาริน่า | 3 - 6 | บริสเบน เคไนท์ส | 2-3 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 3 |
||||
13:00 | Gold Coast Knights B | 3 - 4 | คูเมรา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Finland U20 League cup |
||||
19:00 | วีพีเอส วาซ่า (ยู 20) | รอ | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) |
ผลบอลวันที่ Czech Republic Division 2 Women |
||||
18:30 | จะชนะ ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) [88%] | รอ | [63%] Lisen(W) |
ผลบอลวันที่ Netherlands U21 League (cup) |
||||
17:00 | Excelsior Maassluis U21 [70%] | 2 - 4 | [77%] SC Telstar U21 จะชนะ | 2-1 |
19:45 | NAC U21 [76%] | รอ | [73%] ADO Den Haag U21 | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Pro Series |
||||
15:00 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 1 - 1 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 1-1 |
16:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | รอ | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania NPL U21 League |
||||
08:30 | Riverside Olympic U21 [52%] | 1 - 0 | [87%] Glenorchy Knights FC U21 จะชนะ | 1-0 |