ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
02:45 | เชลบอร์น | 1 - 0 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-0 |
02:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด [65%] | 1 - 0 | [73%] สลิโก โรเวอร์ส จะชนะ | 0-0 |
02:45 | จะชนะ คอร์ก ซิตี้ [79%] | 4 - 0 | [55%] ยูซี ดับลิน | 2-0 |
02:45 | ดันดาล์ค [70%] | 5 - 0 | [67%] เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
03:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส [72%] | 1 - 2 | [64%] เดอร์รี่ ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
06:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 2 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
06:00 | ซาร์เมียนโต้ [70%] | 4 - 1 | [67%] โรซาริโอ เซ็นทรัล | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | ออสเทนเด้ | 3 - 0 | คลับบรูซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | สตอล เมียเลช | 0 - 2 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
02:30 | จะชนะ เลช พอซนาน [90%] | 5 - 0 | [42%] เลเชีย กอเดนซ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | จะชนะ อาร์ฮุส เอจีเอฟ [82%] | 2 - 0 | [56%] เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [74%] | 2 - 1 | [69%] แอร์เบ ไลป์ซิก | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [71%] | 1 - 2 | [65%] ซังค์ เพาลี | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
00:30 | มักเดเบิร์ก [67%] | 2 - 0 | [71%] ไกเซอร์สเลาเทิร์น | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ เฟเคิล [78%] | 1 - 1 | [60%] เอฟเค คิมกี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | นีซ | 1 - 1 | เอเจ โอแซร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม [60%] | 0 - 1 | [82%] อาแซด อัลค์มาร์ จะชนะ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ อูเทร็คท์ [84%] | 1 - 2 | [56%] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | ดอร์เดรชท์ [51%] | 0 - 1 | [85%] อัลเมเร่ ซิตี้ จะชนะ | 0-1 |
02:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ [69%] | 0 - 1 | [72%] วีวีวี เวนโล | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:00 | จะชนะ พีอีซี ซโวลล์ [90%] | 13 - 0 | [46%] เดน บอสช์ | 7-0 |
02:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 0 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:00 | จะชนะ เบาวิสต้า เอฟซี [74%] | 0 - 0 | [62%] อารัวก้า | 0-0 |
04:15 | จะชนะ เบนฟิก้า [91%] | 2 - 0 | [58%] ฟามาลิเคา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | จะชนะ โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส [74%] | 1 - 1 | [66%] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อลันยาสปอร์ [68%] | 1 - 0 | [72%] อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล โซเซียดาด | 0 - 0 | กาดิซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
02:45 | จะชนะ นาโปลี [84%] | 0 - 1 | [53%] ลาซิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
03:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:30 | จะชนะ Murdoch University Melville FC (w)(N) [88%] | 3 - 1 | [49%] ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
19:00 | เมตต้า/ลู ริกา | 1 - 0 | Skanstes SK | 1-0 |
20:00 | เอฟเค อูราล-2 | 4 - 1 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 2-1 |
20:30 | วาเลเรนก้า [65%] | 1 - 3 | [76%] เอสเค บรานน์ จะชนะ | 0-2 |
21:00 | โรเซนบอร์ก | 1 - 1 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 0-0 |
22:00 | เฮาเกซุนด์ | 1 - 4 | ลีลล์สตรอม | 1-3 |
00:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1 - 1 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-1 |
00:00 | สตรอมเมน | 1 - 4 | กเจลแซส | 0-2 |
00:00 | จะชนะ เฟคเกรอย [81%] | 0 - 1 | [100%] แมนดาล | 0-0 |
01:15 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
02:00 | จะชนะ Wil 1900 (W) [56%] | 0 - 2 | [83%] FC Oerlikon (W) | 0-2 |
06:00 | เกรนาดา | 1 - 2 | เซนต์ลูเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ ครีฟบาส [75%] | 1 - 0 | [62%] โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | จะชนะ เอ็นเค ครักคา [87%] | 1 - 2 | [48%] NK Fuzinar | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เอ็นเค อลูมินิจ [86%] | 2 - 2 | [53%] เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | อีเวอร์ดอน [71%] | 1 - 1 | [70%] เอฟซี วิล 1900 | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
02:15 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 0 - 0 | อารัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [63%] | 2 - 0 | [72%] ฟารูล คอนสแตนต้า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | เฟรเดอริเซีย [72%] | 3 - 0 | [66%] เฮอฟอล์จ โคเก้ | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
01:00 | เฮลซิงกอร์ | 2 - 0 | ฮิลลิร็อด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:10 | จะชนะ เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [74%] | 0 - 1 | [66%] สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 0-0 |
00:10 | ลาฟนิทซ์ | 1 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-1 |
00:10 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [63%] | 0 - 2 | [75%] เฟริส เวียนนา 1894 จะชนะ | 0-2 |
02:30 | จะชนะ ซังค์ พอลเท่น [79%] | 0 - 2 | [60%] เอสวี ฮอร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
01:00 | จะชนะ เซอร์เวน่า ซเวซด้า [81%] | 1 - 0 | [52%] ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
00:00 | กัซเทป | 1 - 1 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
00:00 | เพนดิคสปอร์ | 2 - 1 | อัลตินอร์ดู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย [50%] | 0 - 6 | [82%] ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อิสทรา 1961 พูลา [65%] | 0 - 2 | [71%] ริเยก้า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:15 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | จะชนะ เควีเอสเค ลอมเมล [77%] | 1 - 0 | [59%] เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
02:45 | Kerry FC | 1 - 1 | Treaty United | 1-1 |
02:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-1 |
02:45 | จะชนะ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [83%] | 3 - 0 | [56%] แอธโลน ทาวน์ | 1-0 |
03:00 | จะชนะ ฟินน์ ฮาร์ปส์ [81%] | 1 - 1 | [54%] เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บาร์เน็ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล [70%] | 0 - 0 | [67%] อาร์บรอท | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน [58%] | 1 - 1 | [75%] ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม จะชนะ | 0-0 |
20:00 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 0 - 4 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-1 |
20:00 | จะชนะ ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส [77%] | 4 - 2 | [58%] บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2-2 |
20:00 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0 - 3 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-1 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [71%] | 0 - 2 | [66%] คาฟร์ กาซิม | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
21:00 | จะชนะ แกมเบีย (ยู 20)(N) [83%] | 5 - 0 | [46%] ซูดาน ใต้ (ยู 20) | 3-0 |
00:00 | คองโก (ยู20)(N) | 2 - 2 | ตูนิเซีย(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 1 - 1 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ |
||||
02:45 | บาลา ทาวน์ | 3 - 2 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ El Bayadh [69%] | 0 - 0 | [62%] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-0 |
22:00 | เจเอส คาบิลี่ | 0 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | จะชนะ Lion City Sailors [86%] | 3 - 1 | [55%] บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม | 1-0 |
18:45 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:30 | จะชนะ อูแอส กงการ์กโน่ [79%] | 2 - 0 | [57%] โชเลท เอสโอ | 0-0 |
01:30 | เลอ ม็องส์ | 1 - 1 | บาสเตีย ซีเอ | 1-0 |
01:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1 - 3 | Stade Briochin | 0-0 |
01:30 | อาวรองเช่ | 3 - 0 | Paris 13 Atletico | 1-0 |
01:30 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 0 | ชาโตรูซ์ | 0-0 |
01:30 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ [64%] | 3 - 2 | [72%] เซอด็อง | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
01:30 | น็องซี่ | 2 - 1 | แวร์กซายส์ 78 | 1-1 |
01:30 | บรูค พีรอนนาส | 0 - 1 | วิลเลฟรองเช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | เอฟเค ริเตเรียไอ [68%] | 0 - 1 | [67%] ซิอัวลิอาย | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | อาร์ก้า กดิเนีย | 4 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 3-0 |
02:30 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1 - 0 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
01:00 | ซาปา | 0 - 5 | MPS | 0-4 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | จะชนะ วีแดด คาซาบลานก้า [95%] | 1 - 0 | [28%] เอเอส วิต้า คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) [60%] | 1 - 1 | [76%] ดานูบิโอ เอฟซี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ สปอร์ต บอยส์(N) [78%] | 2 - 2 | [60%] อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 4 - 2 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
00:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:00 | จะชนะ อัล ราเอ็ด [74%] | 1 - 2 | [62%] อัล อิตติฟาค | 1-1 |
20:00 | อัล คาลีจ [48%] | 0 - 3 | [87%] อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) จะชนะ | 0-0 |
00:30 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) [89%] | 3 - 1 | [100%] อัล บาเดน จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัล นาเซอร์ ดูไบ [60%] | 0 - 1 | [79%] อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) จะชนะ | 0-0 |
20:30 | อัล ด๊าฟร่า [54%] | 0 - 2 | [85%] อัล วาเซิ่ล จะชนะ | 0-1 |
23:15 | จะชนะ อัล ชาร์จาห์ [76%] | 2 - 3 | [62%] อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | จะชนะ Future FC [77%] | 0 - 0 | [57%] เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
00:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0 - 0 | ซามาเล็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | โมโรคา สวอลโลส์ [63%] | 1 - 4 | [73%] ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:55 | จะชนะ อัล การาฟา [75%] | 1 - 1 | [65%] อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 1-0 |
23:30 | จะชนะ อัล ซาดด์ [94%] | 4 - 0 | [38%] อัล ไซลีย่า | 3-0 |
23:30 | อัล มาร์คไฮยา(N) | 0 - 4 | อัล วาครา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:30 | บาห์เลน เอสซี | 2 - 4 | อิสท์ ริฟฟา | 2-1 |
22:30 | จะชนะ อัล มูฮารัค [86%] | 2 - 0 | [45%] อัล ฮาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:15 | แมคฮาร์บ | 0 - 0 | เอฟยูเอส ราบัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) [50%] | 0 - 5 | [88%] อัล คาดเซีย จะชนะ | 0-3 |
23:30 | จะชนะ อัล-อราบิคลับ (คูเวต) [75%] | 0 - 2 | [62%] คาซม่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:00 | Al-Sawahreh | 4 - 0 | Beit Ummar | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:30 | โอมาน คลับ(N) | 0 - 0 | al bashaer | 0-0 |
20:45 | ดูฟาร์ [68%] | 0 - 1 | [65%] อัล ซีบ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:59 | อัล ซูวาอี | 1 - 0 | อัลรูสตัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย คัพ |
||||
20:00 | ซีอาร์บี เอล มิเลีย | 1 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
20:10 | จะชนะ USM Khenchela [91%] | 4 - 0 | [39%] IRB Maghnia | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | จะชนะ Sokol Dolna Zdana [77%] | 1 - 1 | [62%] ฮูเมนเน่ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา [82%] | 3 - 0 | [56%] สลาโว วีเซลัด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
00:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 4 - 0 | Harju JK Laagri | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ ก๋วยลีน่า [72%] | 0 - 0 | [64%] เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0-0 |
06:30 | จะชนะ นาซิอองนาล อซุนซิยง(N) [81%] | 0 - 2 | [54%] กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 1 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-1 |
04:15 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 2 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 2-0 |
06:30 | จะชนะ อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล [75%] | 1 - 0 | [63%] เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ คอนอูมโบ ยูนิโด [72%] | 3 - 1 | [65%] ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 1-1 |
04:00 | ปาเลสติโน่ | 2 - 1 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
06:30 | นูเบลนเซ่ [71%] | 1 - 2 | [70%] ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0 - 2 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-1 |
03:10 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 3 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:30 | จะชนะ เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [75%] | 0 - 2 | [67%] กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
16:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส [59%] | 1 - 0 | [81%] ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 4 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
19:30 | บัลแกเรีย(ญ) ยู17 | 1 - 2 | ยูเครน(ญ) ยู17 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | จะชนะ ดินาโม บาตูมี [85%] | 3 - 1 | [49%] เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
01:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) [45%] | 0 - 5 | [92%] เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) จะชนะ | 0-3 |
01:30 | จะชนะ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) [97%] | 4 - 0 | [35%] เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 3-0 |
01:30 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1 - 2 | SC Telstar (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:00 | จะชนะ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [81%] | 1 - 2 | [52%] แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | ซีล่า เอฟเค | 2 - 2 | เคสลา เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | สตาร์ทคริสเตียนซาน(ยู 19) [54%] | 4 - 7 | [90%] อ็อดเกรนแลนด์(ยู 19) จะชนะ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
21:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) [68%] | 0 - 2 | [69%] โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | จะชนะ เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) [80%] | 1 - 0 | [56%] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:35 | City Club [56%] | 1 - 2 | [81%] อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
02:45 | Harland & Wolff Welders | 0 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup |
||||
15:40 | เนกิริ เซ็มบิลัน นาเซา(ยู23) [62%] | 0 - 0 | [78%] ปาหัง ยู23 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | ปัคตากอร์ | 2 - 3 | Olympic FK Tashkent | 0-1 |
20:30 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 3 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
02:00 | จะชนะ ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก [75%] | 4 - 1 | [64%] ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1-1 |
02:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค [52%] | 1 - 2 | [89%] ฟีลเคียร์ จะชนะ | 1-1 |
02:00 | ฟจอลเนอร์ [62%] | 4 - 5 | [79%] เคฟลาวิค จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
17:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา [70%] | 3 - 4 | [68%] ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
17:30 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0 - 0 | เอฟซี ดิโมนา | 0-0 |
17:45 | ฮาโปเอล รานาน่า | 1 - 2 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1-0 |
17:45 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0 - 2 | Ihud Bnei Shefaram | 0-1 |
18:00 | จะชนะ ฮาโปฯมาร์โมเร็ค [75%] | 1 - 2 | [64%] ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-1 |
18:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 0 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
18:00 | MS Ironi Kuseife [58%] | 2 - 1 | [79%] ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม จะชนะ | 0-0 |
18:15 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก [48%] | 0 - 2 | [89%] ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี จะชนะ | 0-0 |
18:30 | จะชนะ มัคคาบี้ ยาฟเน่ [85%] | 2 - 0 | [50%] ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1-0 |
18:30 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม [73%] | 0 - 0 | [67%] ไอออนนิ โมดิอิน | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:45 | Hapoel Bueine [70%] | 1 - 2 | [69%] ไอโรนี่ เนเชอร์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 2 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 0-1 |
10:05 | จะชนะ Club Chivas Tapatio [78%] | 1 - 1 | [59%] อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-0 |
06:00 | จะชนะ เซเลยา เอฟซี [88%] | 1 - 1 | [46%] ตลัซกาลาเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จะชนะ ES Ben Aknoun [97%] | 7 - 0 | [20%] อาร์ซี รีไลแซน | 1-0 |
21:00 | จะชนะ อีเอส มอสตากาเนม [85%] | 1 - 0 | [48%] เอเอสเอ็ม ออราน | 1-0 |
21:00 | จะชนะ JSM Tiaret [85%] | 3 - 0 | [45%] ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 2-0 |
21:00 | MCB Oued Sly | 1 - 0 | SKAF Khemis Melina | 0-0 |
21:00 | SC Mecheria | 2 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 2-0 |
21:00 | CRB Temouchent | 1 - 0 | จีซี มาสคาร่า | 0-0 |
21:10 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1 - 2 | อาร์ซี คูบา | 0-1 |
21:10 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 1 | เอ็มซี ไซดาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
20:10 | Kisvarda FC U19 [74%] | 3 - 1 | [70%] วิดีโอตอน(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 0 - 1 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 0-0 |
18:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 2 - 1 | Inhulets Petrove U21 | 2-0 |
18:00 | Veres Rivne U21 | 0 - 0 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
06:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 4 - 0 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:45 | อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21) | 2 - 1 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | 1-0 |
16:50 | จะชนะ เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) [92%] | 0 - 0 | [44%] เอ็มซี ซายดา(ยู21) | 0-0 |
17:00 | MCB Oued Sly U21 [63%] | 1 - 2 | [70%] SKAF Khemis Miliana U21 จะชนะ | 1-1 |
17:25 | CR Temouchent U21 | 2 - 1 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | จะชนะ อัล-จีล [78%] | 1 - 0 | [58%] Al-Washm | 0-0 |
19:50 | Al Shuaib [68%] | 0 - 2 | [71%] Al-Rawdhah | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Estrella [51%] | 1 - 0 | [83%] ยูดี ทามาราเซเต้ จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
18:00 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) [64%] | 1 - 0 | [80%] มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1 - 0 | Olympique Dcheira | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) [74%] | 1 - 1 | [65%] ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | Mazatlan U20 [72%] | 2 - 1 | [68%] ครูซ อซูล(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
06:45 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) [62%] | 1 - 3 | [81%] แอตลาส (ยู20) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 2 - 2 | Grotta Women | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
20:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) [59%] | 1 - 2 | [82%] ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
15:45 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี [71%] | 1 - 4 | [70%] เปรสตัน ไลออนส์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
16:30 | จะชนะ มอร์แลนด์ เซบราส [84%] | 1 - 3 | [57%] นอร์ธโคท์ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | จะชนะ มาดูร่า ยูไนเต็ด [78%] | 0 - 1 | [60%] ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-1 |
17:00 | พีเอส ติร่า [54%] | 2 - 1 | [84%] บาหลี ยูไนเต็ด จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:05 | จะชนะ โบโกตา เอฟซี [73%] | 0 - 2 | [63%] เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | สูซ มอนตากฮาบ | 0 - 1 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0-1 |
20:00 | เปโตรเจ็ท | 1 - 0 | FC Porto Suez | 0-0 |
20:00 | Kahraba Ismailia | 2 - 2 | อัลเนสร์ไคโร | 1-1 |
20:00 | ไฟยุม [64%] | 1 - 0 | [67%] อัสยุท ซีเมนต์ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
20:00 | El Obour SC | 0 - 0 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0-0 |
20:00 | จะชนะ Eastern Company [79%] | 2 - 0 | [55%] El Alameen | 1-0 |
20:00 | Mustak balwatan [64%] | 1 - 0 | [73%] โอลิมปิกเอล เควนาร์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) [55%] | 1 - 5 | [83%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) จะชนะ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ ฟูแล่ม (ยู 21) [73%] | 4 - 3 | [71%] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) | 2-3 |
02:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 0 - 2 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [65%] | 0 - 1 | [71%] อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว จะชนะ | 0-0 |
20:00 | เบลาสิต้า เปทริท(N) [66%] | 1 - 2 | [69%] พีเอฟเค มอนทาน่า จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [64%] | 2 - 3 | [79%] ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) จะชนะ | 0-3 |
20:00 | จะชนะ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [79%] | 2 - 1 | [63%] บาร์นสลีย์ (ยู 21) | 0-1 |
20:00 | จะชนะ อิปสวิช (ยู 21) [74%] | 1 - 1 | [68%] ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | จะชนะ Eltham Redbacks [87%] | 0 - 1 | [53%] สตราธมอร์ | 0-0 |
16:30 | แบรนด็อน ปาร์ค [66%] | 3 - 3 | [72%] Altona East | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
16:30 | มูรูลบาร์ค | 0 - 0 | มาลเวิร์นซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เบงกาลูรู [75%] | 0 - 0 | [63%] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
19:30 | จะชนะ Perth SC (w) [83%] | 3 - 3 | [61%] ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 3-2 |
19:30 | Perth RedStar (W) | 6 - 1 | บัลแคทต้า (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
23:30 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) [41%] | 2 - 4 | [93%] แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | ชามนิตเซอร์ | 0 - 2 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
01:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1 - 3 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-2 |
01:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 0 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) [78%] | 2 - 2 | [61%] วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2-1 |
01:00 | จะชนะ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 [92%] | 0 - 0 | [40%] เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0-0 |
01:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 3 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-0 |
01:40 | จะชนะ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [80%] | 1 - 0 | [58%] Bocholt FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
01:30 | อ็องกูแลม | 0 - 0 | เล เออบิเยรส์ | 0-0 |
02:00 | อันเดรซัก | 2 - 0 | Chasselay M.D. Azergues | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
22:00 | จะชนะ เอฟซี โอเตลุล กาลาติ [72%] | 1 - 0 | [62%] เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
01:00 | LASKลินซ์(เยาวชน) [72%] | 2 - 0 | [65%] ลีโอเบน จะชนะ | 2-0 |
01:00 | น็อยซีเดิล [47%] | 2 - 1 | [90%] SV Stripfing Weiden จะชนะ | 2-1 |
01:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0 - 1 | เอสเฟา รีด บี | 0-0 |
01:00 | เอสซี ไวซ์ | 3 - 1 | อัลเลอไฮเลเกน | 0-1 |
01:00 | จะชนะ วอคลามาร์ค [81%] | 1 - 0 | [59%] SK Treibach | 1-0 |
01:30 | เครมเซ่อ [71%] | 1 - 0 | [68%] เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:30 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 0 - 3 | Traiskirchen | 0-3 |
01:30 | เวียนเนอร์ เอสซี | 1 - 1 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | ดิบา อัล-ฟูไจรัช (ยู 21) [75%] | 1 - 1 | [70%] อัลไอน์ (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:30 | จะชนะ ชาบับ ดูไบ (ยู 21) [96%] | 1 - 1 | [35%] อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 1-1 |
20:30 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 1 - 2 | อัล บาเตห์ (ยู 21) | 0-1 |
20:30 | จะชนะ อัจมาน คลับ (ยู 21) [87%] | 1 - 2 | [52%] บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:15 | จะชนะ ดากอนเอฟซี [72%] | 4 - 0 | [70%] Mahar United | 1-0 |
16:30 | เอยาวะดี ยูไนเต็ด(N) [45%] | 1 - 3 | [89%] ชาน ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
16:10 | จะชนะ บรอดมีโดว์ เมจิก [87%] | 2 - 0 | [53%] เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:15 | จะชนะ มิทเชลตัน ( ญ ) [89%] | 4 - 0 | [45%] บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 1-0 |
17:30 | จะชนะ เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) [81%] | 1 - 1 | [61%] เอฟคิว คิวเอเอส (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
06:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส [66%] | 1 - 0 | [67%] เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
02:30 | Victoria Hamburg II | 3 - 3 | SV Halstenbek Rellin | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | SC Mannsworth | 2 - 2 | SV Schwechat | 1-0 |
01:30 | จะชนะ SV Oberwart/Rotenturm [93%] | 4 - 0 | [47%] SV Gussing | 2-0 |
01:30 | Union Weisskirchen | 3 - 3 | SV Bad Ischl | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
16:00 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | Hawkesbury City SC | 2-0 |
16:00 | Nepean Football Club(N) [92%] | 3 - 1 | [65%] Western Rage จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | จะชนะ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ [91%] | 1 - 0 | [49%] Stolem Gniewino | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 3 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 3-1 |
01:00 | FC Suderelbe | 0 - 2 | SV Rugenbergen | 0-1 |
01:00 | น็อตตินเก้น | 2 - 2 | Holzhausen | 0-0 |
01:30 | TuS Osdorf [46%] | 0 - 4 | [92%] Tus Dassendorf จะชนะ | 0-2 |
01:30 | SC BW 94 Papenburg [57%] | 1 - 4 | [85%] SC Spelle-Venhaus จะชนะ | 1-1 |
01:30 | TuRa Harksheide | 1 - 1 | SC Concordia Hamburg | 0-1 |
01:30 | บอนเนอร์เอสซี | 4 - 1 | ฮัวร์ท | 2-1 |
01:30 | VFB Hallbergmoos | 2 - 2 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 0-0 |
01:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 0 - 3 | MSV Dusseldorf | 0-2 |
01:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 1 - 0 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1-0 |
02:00 | จะชนะ วีเอฟบี ฮิลเดน [91%] | 2 - 0 | [69%] โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
02:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 2 - 0 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:30 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1 - 1 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | จะชนะ FC Aserri [74%] | 0 - 1 | [66%] San Jose Costa Rica | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Busoga United [66%] | 1 - 0 | [68%] defense forces | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | จะชนะ ไบร์ท สตาร์ [87%] | 3 - 1 | [40%] Blacks Power FC | 1-0 |
20:00 | Wakiso Giants FC | 1 - 2 | มา ลู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | เกล็นนาโวน(สำรอง) [72%] | 3 - 0 | [81%] ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
22:59 | CF Pachuca III | 1 - 0 | Tuzos Pachuca | 0-0 |
23:10 | FC Politecnico [54%] | 2 - 1 | [83%] Atletico Mexicano F.E. จะชนะ | 1-1 |
23:10 | Caja Oblatos CFD [60%] | 1 - 2 | [83%] Diablos Tesistan FC จะชนะ | 0-2 |
00:00 | Atletico Cocula [58%] | 1 - 0 | [83%] Agaveros F.C. จะชนะ | 1-0 |
00:00 | Inter de Queretaro II [59%] | 0 - 0 | [81%] Inter Fundadores Queretaro จะชนะ | 0-0 |
04:00 | จะชนะ CH Futbol Club [89%] | 0 - 0 | [48%] FC San Jose del Arenal | 0-0 |
04:00 | Lechuzas UPGCH | 3 - 1 | Atletico Ixtepec | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:00 | จะชนะ NK Dubrava Zagreb [80%] | 5 - 2 | [56%] Kustosija | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | Glebe North FC [64%] | 6 - 4 | [77%] เซนต์ มอชแทส จะชนะ | 3-2 |
02:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด [73%] | 0 - 2 | [70%] Wayside Celtic | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | จะชนะ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) [81%] | 5 - 0 | [54%] ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) [64%] | 1 - 1 | [72%] นีเวลล์ส (สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
19:00 | โคลอน (สำรอง) [72%] | 0 - 0 | [67%] กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 2 - 1 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
03:15 | จะชนะ เอสพี ลิเบอร์ตาส [81%] | 3 - 3 | [57%] Fiorentino | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
02:45 | เอฟซี ลินคอล์น | 4 - 0 | ลิงซ์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
16:00 | Maccabi Ramla | 4 - 0 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 3-0 |
16:00 | จะชนะ MS Tirat HaCarmel [94%] | 7 - 2 | [36%] ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 5-2 |
16:30 | จะชนะ Beitar Haifa Yakov [79%] | 3 - 0 | [60%] เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 1-0 |
17:00 | เบต้า รามัท กาน | 1 - 1 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 0-1 |
17:30 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 2 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
17:30 | FC Hapoel Bnei Ashdod | 4 - 1 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 0-1 |
18:00 | Hapoel Mahane Yehuda | 1 - 1 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0-0 |
19:00 | รูบิ ชาปิร่า [52%] | 2 - 1 | [91%] เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Lebanese Premier 2 |
||||
19:15 | Sporting Club Beirut [64%] | 1 - 2 | [75%] Al Ahli Nabatieh จะชนะ | 0-1 |
19:15 | เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก | 3 - 1 | อัล อิสลาห์ บรูค ชามาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
04:00 | มิลเลียนนาริออส (ญ) [69%] | 0 - 0 | [67%] จูเนียร์ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
18:00 | Ndejje University | 3 - 2 | Kataka FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Barbados Premier League |
||||
08:00 | เซนต์ แอนดรูว์ ไลอ้อน | 0 - 8 | เวย์มัท เวลส์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
14:30 | จะชนะ มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) [72%] | 0 - 1 | [69%] นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | จะชนะ Steve Biko [71%] | 0 - 0 | [59%] Samger FC | 0-0 |
22:59 | Banjul Hawks FC | 2 - 2 | Brikama United | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Antigua Barbuda Premier Division |
||||
06:10 | Swetes FC | 1 - 5 | Old Road FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Algeria Womens League |
||||
16:10 | เอฟซี คอนสแตนติน(ญ) | 3 - 0 | เอฟซี เบจายา(ญ) | 2-0 |
16:10 | จะชนะ Afak Relizane(w) [81%] | 2 - 1 | [55%] ASE Alger Centre (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
00:30 | AS Garde Nationale | 1 - 0 | FC Inter Nouakchott | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup B |
||||
02:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 1 - 3 | Throttur Vogur | 1-1 |
02:00 | จะชนะ ไออาร์ เรกยะวิก [87%] | 5 - 0 | [50%] ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Capixaba |
||||
06:00 | จะชนะ Serra [75%] | 1 - 1 | [63%] Porto Vitoria | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Division 1 |
||||
19:00 | เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน | 2 - 1 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 1-0 |
19:00 | จะชนะ KF Ulpiana [75%] | 3 - 1 | [64%] KF Vushtrria | 2-1 |
ผลบอลวันที่ India Kerala Premier League |
||||
17:30 | จะชนะ Kerala United [76%] | 2 - 0 | [58%] เกรละบลาสเตอร์ส 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Regional Cup |
||||
17:00 | เดลี เอฟซี | 2 - 2 | เซนไนยิน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
22:59 | จะชนะ เอเรเดียโน่(ยู20) [85%] | 3 - 1 | [53%] เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) | 2-0 |
23:40 | จะชนะ AD Grecia U20 [75%] | 1 - 2 | [65%] มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
14:30 | Kreasindo FC | 1 - 3 | Panua GFC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
02:30 | แอ็บบี้ เกวิน นิ | 2 - 0 | Pontardawe Town | 0-0 |
02:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 1 - 5 | คุมบราน เซลติก | 1-1 |
02:30 | อาแฟน ลิโด้ | 0 - 1 | แอลลาเนลี | 0-0 |
02:45 | จะชนะ เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ [81%] | 1 - 3 | [59%] พอร์ทมาด็อก | 0-2 |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
21:30 | จะชนะ เอ็นเค โอปาติยา [72%] | 5 - 0 | [62%] DUGO SELO | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Algeria U19 Youth League |
||||
15:10 | จะชนะ ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) [84%] | 3 - 2 | [57%] เอเอส ไอน์ เอ็มลีลา(ยู 19) | 0-1 |
15:10 | จะชนะ เจเอส เซาอูร่า(ยู19) [80%] | 2 - 1 | [56%] Academie FAF U19 | 0-0 |
15:25 | USM Annaba U19 | 2 - 2 | Hamra Annaba U19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:50 | Real du Faso [66%] | 0 - 0 | [64%] เอเอสเอฟ โบโบ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
14:15 | จะชนะ Broadmeadow Magic Reserves [85%] | 0 - 1 | [57%] Weston Workers Reserves | 0-0 |
14:15 | Lambton Jaffas Reserves [68%] | 2 - 0 | [74%] Maitland FC Reserves | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ Tanzania Cup |
||||
22:59 | จะชนะ ยัง แอฟริกันส์ [91%] | 4 - 1 | [46%] ทานซาเนีย ไพรซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 1 - 0 | เทาโร(สำรอง) | 0-0 |
05:00 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 1 - 2 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
02:00 | จะชนะ อัลแวร์กา [83%] | 2 - 1 | [52%] Real SC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
01:30 | จะชนะ Reinickendorfer Fuchse [88%] | 1 - 3 | [80%] TSV Rudow | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
01:00 | Leviatan FC | 0 - 8 | ปาชูกา 2 | 0-5 |
01:00 | จะชนะ Club Atletico Angelopolis [76%] | 1 - 2 | [68%] คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Seychelles Premier League |
||||
21:00 | Saint Louis Suns United [71%] | 1 - 1 | [71%] PTL Bazar Brothers FC | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ Finland Ykkonen Cup |
||||
22:59 | จะชนะ กนิสตัน เฮลซิงกิ [76%] | 2 - 0 | [65%] เฮดไอเอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Championship Women |
||||
03:00 | จะชนะ ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) [95%] | 5 - 0 | [38%] ลานุส (ญ) | 2-0 |
03:20 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) [72%] | 1 - 0 | [68%] CA Estudiantes Caseros (W) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ตองเกอเรน [63%] | 1 - 3 | [77%] ฮาเดส จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Reserve League |
||||
04:00 | CD Vida Reserves | 2 - 3 | Real Espana Reserves | 0-2 |
04:00 | Olancho FC Reserves | 1 - 3 | CD Real Sociedad Reserves | 0-2 |
04:00 | CD Marathon Reserves | 2 - 1 | Motagua Reserves | 2-1 |
04:00 | จะชนะ Honduras Progreso Reserves [90%] | 4 - 0 | [46%] CD Victoria La Ceiba Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 3 |
||||
17:30 | จะชนะ Gold Coast Knights B [75%] | 1 - 2 | [68%] Runaway Bay Green | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Finland U20 League cup |
||||
02:00 | จะชนะ PPJ U20 [91%] | 6 - 2 | [50%] Reipas U20 | 4-0 |
ผลบอลวันที่ AFC Championship U20 |
||||
17:00 | จะชนะ ญี่ปุ่น (ยู 20)(N) [88%] | 2 - 1 | [50%] จีน (ยู20) | 0-1 |
19:00 | จะชนะ ซาอุดีอาระเบีย (ยู20)(N) [88%] | 1 - 0 | [47%] คีร์กิสถาน ยู20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic Youth League |
||||
16:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 2 - 5 | FK Teplice B U19 | 0-4 |