ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:30 | จะชนะ เซลติก [95%] | 4 - 1 | [36%] เซนต์ จอห์นสโตน | 3-0 |
19:30 | เซนต์ เมียร์เรน [69%] | 3 - 1 | [67%] อเบอร์ดีน | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
21:00 | ดันดี ยูไนเต็ด [66%] | 2 - 2 | [73%] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 4 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 1 | กิริซันสปอร์ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ คาซิมปาซ่า [74%] | 1 - 2 | [64%] ชีวาสสปอร์ | 1-1 |
22:59 | แทร็บซอนสปอร์ | 2 - 0 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:50 | Al Ittihad Jeddah (W) | 1 - 1 | Eastern Flames (W) | 1-1 |
23:15 | Kamboi Eagles [52%] | 0 - 0 | [52%] East End Lions จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | จะชนะ มัคคาบี้เทลอาวีฟ [90%] | 5 - 0 | [67%] ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 3-0 |
22:30 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 1 - 1 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-0 |
22:59 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 2 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส | 0-0 |
22:59 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0 - 0 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 0-0 |
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 3 - 2 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | Tuzlaspor Kulubu | 4 - 2 | อัลเตย์สปอร์ | 2-2 |
20:00 | จะชนะ เดนิซลิสปอร์ [76%] | 3 - 0 | [62%] เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 2-0 |
22:59 | เพนดิคสปอร์ | 0 - 0 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Kelty Hearts [63%] | 1 - 2 | [77%] ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก จะชนะ | 0-0 |
21:00 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 4 - 0 | ปีเตอร์เฮด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | จะชนะ ดัมบาร์ตัน [80%] | 2 - 0 | [58%] อีสต์ ไฟฟ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เฮชบี เชลกูมเลด [29%] | 0 - 5 | [95%] เอ็นซี มากร้า จะชนะ | 0-2 |
20:30 | จะชนะ USM Khenchela [79%] | 2 - 0 | [52%] เอเอสโอ ชเลฟ | 1-0 |
20:30 | จะชนะ ปาราดัว เอซี(N) [80%] | 1 - 1 | [53%] อาร์ซี อาร์บา | 1-0 |
20:30 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์(N) | 2 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1-0 |
20:40 | El Bayadh [72%] | 1 - 0 | [60%] เอ็มซี แอลเจอร์ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ เอ็มซี โอราน [74%] | 1 - 0 | [57%] ยูเอส บิสกรา | 0-0 |
22:00 | เจเอส คาบิลี่ | 1 - 2 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
00:00 | จะชนะ อีเอส เซทิฟ [77%] | 0 - 0 | [56%] เจเอส ซาอัวร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:00 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0 - 3 | FC Macarthur | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์(N) | 1 - 1 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 1-0 |
18:40 | เซปาฮัน | 4 - 0 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1-0 |
20:30 | เมส ราฟซานจาน | 0 - 0 | มาลาวัน | 0-0 |
20:30 | จะชนะ/เสมอ ฟูแลด ครูเซสตัน [76%] | 1 - 1 | [51%] ซบ อฮัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
19:45 | จะชนะ อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) [91%] | 3 - 2 | [44%] อัล ด๊าฟร่า | 1-1 |
19:45 | จะชนะ อัล นาเซอร์ ดูไบ [86%] | 2 - 2 | [50%] อัลบาเตห์ | 2-1 |
22:30 | อัล ไอน์ | 1 - 1 | อัล วาเซิ่ล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:45 | อัสวาน [71%] | 2 - 0 | [65%] เอนพ์พี จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
22:00 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด [59%] | 2 - 1 | [76%] NBE SC จะชนะ | 1-1 |
22:00 | จะชนะ กาเซล เอล มาฮาลาห์ [76%] | 0 - 0 | [59%] ฟาร์โค | 0-0 |
00:00 | จะชนะ Future FC [81%] | 0 - 0 | [51%] ทาลา เอล เจช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อัล-มาดิน่า | 3 - 1 | อัล ซาวิ เอ | 3-1 |
20:30 | Abu Salim | 1 - 0 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | เอฟเค กาบาล่า | 0 - 0 | ตูราน โตวูซ | 0-0 |
20:30 | ซาบาลี | 0 - 3 | คาราบัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
10:20 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:45 | Baynounah SC | 1 - 1 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-0 |
19:45 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2 - 2 | อัล รัมซ์ | 2-1 |
19:45 | ดูบา อัลฮัสซัน | 3 - 2 | อัล ฮัมริยา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
18:55 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 2 - 1 | Jeddah Youth | 1-0 |
18:55 | Al Khaleej Youths | 1 - 1 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | ฮาเจอร์(เยาวชน) | 2 - 3 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 0-0 |
19:20 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 3 - 1 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 0-0 |
19:20 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 1 - 1 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 0-1 |
19:25 | Arar (Youth) | 1 - 2 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-0 |
19:40 | อัล-อันซาร์ (เยาวชน) | 0 - 5 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 0-0 |
19:45 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 2 - 2 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | จะชนะ เอ็มซี อีไอ อิวล์มา [83%] | 2 - 1 | [45%] เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2-0 |
21:00 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อันนาบา [79%] | 2 - 0 | [57%] ซีเอ บัตน่า | 1-0 |
21:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 2 - 0 | Hamra Annaba | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อิซ่า ทาวน์ | 3 - 3 | Buri | 1-1 |
22:00 | จะชนะ A'Ali [79%] | 0 - 1 | [59%] Um Alhassam | 0-0 |
22:00 | จะชนะ อัล อิติฮัด (บาห์เรน) [87%] | 2 - 0 | [43%] อัล ทัดมัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 2. Ligi |
||||
16:00 | Bagcilar Evrenspor (W) | 0 - 4 | Pendik Camlikspor (W) | 0-2 |
16:00 | Hatay Defnespor (W) | 0 - 3 | Yabancilar (w) | 0-3 |
16:00 | Soma Zaferspor (W) | 3 - 2 | โคเจลี บายัน (ญ) | 0-1 |
17:00 | Gaziantep Asya Spor (W) | 7 - 0 | Kayseri Kadin (W) | 4-0 |
18:00 | Unye Gucu FK (W) | 0 - 2 | Horozkent SK (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Kuwait Youth League |
||||
20:00 | อัล-คัดเซีย เยาวชน(เยาวชน) | 3 - 1 | Al Naser SC U21 | 3-1 |
20:00 | จะชนะ ไคตัน(เยาวชน) [80%] | 1 - 4 | [66%] อัล-ยาร์มุค(เยาวชน) (คูเวต) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 1 - 0 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 0-0 |
16:55 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 2 - 1 | Hamra Annaba U21 | 2-1 |
17:15 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | 4 - 3 | ซีเอ บัตนา (ยู21) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:55 | อัล ซาฟา(ซาอุฯ) | 2 - 1 | Al-Rayyan | 1-1 |
19:15 | Al-Sharq | 0 - 0 | Wajj | 0-0 |
19:20 | Sajer FC | 0 - 0 | Al-Rawdhah | 0-0 |
19:45 | Al-Suqoor | 1 - 2 | อัล-คาว์แคบ | 0-1 |
19:45 | อัล อันซาร์ | 0 - 2 | Bisha FC | 0-0 |
22:59 | อัล-จีล | 0 - 1 | Al-Zlfe | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
16:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 0 - 1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) | 0 - 2 | Ironi Nesher U19 | 0-2 |
16:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 0 - 1 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | Football Club Nave Yosef U19 | 0 - 2 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 0 - 2 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 0-1 |
16:30 | Ashdod Rafi Elbaz U19 | 0 - 5 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 0-3 |
16:30 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 3 - 2 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 1-1 |
16:40 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 1 - 0 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 0-0 |
16:50 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 4 - 2 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 1-1 |
16:55 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 4 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 0-0 |
18:30 | Hakoach Macabi Ramat Gan U19 | 0 - 2 | Hapoel Hod Hasharon U19 | 0-1 |
19:30 | จะชนะ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) [83%] | 1 - 1 | [58%] Hapoel Umm al-Fahm U19 | 1-0 |
19:30 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 4 - 0 | Hapoel Marmorek U19 | 3-0 |
20:30 | ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) | 2 - 2 | มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) | 1-1 |
22:00 | ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 | 2 - 0 | Tzeirey Kafr Kana U19 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
18:00 | Naft Misan | 3 - 1 | Al Qasim Sport Club | 2-0 |
18:00 | Al Sinaah | 3 - 2 | Al Diwaniya | 0-0 |
21:00 | Al-Hudod | 0 - 0 | อัล นาจาฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2 - 0 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:00 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 2 - 0 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 5 - 4 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 3 - 5 | อันคารากูคู(ยู19) | 2-1 |
16:10 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 2 - 0 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 0 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | Dewa United FC(N) | 1 - 2 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 1-2 |
15:00 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) | 0 - 3 | บาริโต ปูเตรา | 0-2 |
18:00 | พีเอส ติร่า(N) | 1 - 1 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-0 |
18:00 | เปอร์ซิค เคดีรี่(N) | 1 - 3 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ |
||||
17:00 | สิงคโปร์ | 3 - 2 | เมียนมาร์ | 1-1 |
19:30 | จะชนะ มาเลเซีย [95%] | 5 - 0 | [39%] ลาว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
20:00 | Willand Rovers [75%] | 3 - 1 | [63%] Tavistock AFC | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | จะชนะ AS Mhamdia [81%] | 1 - 1 | [52%] ซีโอ เมเดนีน | 0-0 |
20:00 | จะชนะ เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ [80%] | 1 - 0 | [54%] ซีเอส กอบ้า | 1-0 |
20:00 | จะชนะ AS Oued Ellil [80%] | 1 - 1 | [51%] Espoir Rogba | 1-0 |
20:00 | เอเอส กาเบส [59%] | 1 - 3 | [75%] เจนเดาบาสปอรต์ จะชนะ | 0-1 |
20:00 | Jerba Midoun | 0 - 1 | เอ.เอส. มาร์ซ่า | 0-0 |
20:00 | CS Bembla | 0 - 0 | ES Rades | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
19:50 | อัล ซูวาอี | 2 - 2 | อัล นาห์ด้า | 0-1 |
19:50 | อัล โอรูบา | 1 - 2 | ซูร์ คลับ | 0-0 |
19:50 | โซฮาร์ คลับ | 2 - 3 | อัล มูซานนาห์ | 1-2 |
19:50 | al bashaer | 2 - 0 | บาห์ลา | 1-0 |
21:35 | Salalah | 0 - 3 | ดูฟาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | มุมไบ ซิตี้ | 2 - 1 | เซนไนยิน เอฟซี | 1-1 |
21:00 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | พิกินี | 1 - 1 | Mbour | 1-0 |
23:30 | Linguere | 1 - 1 | โซนาคอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
20:00 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 2 - 0 | Djiko | 1-0 |
20:00 | ยูเนี่ยน ดูอาลา | 2 - 0 | The dragon of Yaounde | 1-0 |
20:00 | จะชนะ Renaissance Ngoumou [70%] | 2 - 2 | [60%] เอเวียน อคาเดมี่ | 1-1 |
20:00 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 0 - 0 | โคตอน สปอร์ต | 0-0 |
21:00 | จะชนะ FC Gazelle [79%] | 3 - 1 | [53%] AS Fortuna Mfou | 1-0 |
21:00 | จะชนะ/เสมอ ยัง สปอร์ต [68%] | 1 - 2 | [60%] Yafoot FC | 1-2 |
22:00 | เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ | 2 - 4 | Fovu de Baham | 1-1 |
22:00 | Les Astres FC De Douala [64%] | 0 - 0 | [68%] Bamboutos จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:00 | สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง | 0 - 1 | Aigle Royal Menoua | 0-0 |
22:30 | จะชนะ Canon Yaounde [80%] | 0 - 0 | [54%] พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Recreativo Libolo | 1 - 1 | Santa Rita FC | 0-0 |
21:00 | Dragao | 0 - 0 | Isaac de Benguela | 0-0 |
21:30 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 0 - 0 | Wiliete | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite two |
||||
20:00 | Racing de Bafoussam | 3 - 1 | Foncha Street Bamenda | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ES Bafing | 0 - 0 | AF Amadou Diallo Djekanou | 0-0 |
00:45 | Societe Omnisports De L'Armee | 1 - 1 | ยูเอสซี บัสซาม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | Al-Ahly Merowe | 1 - 1 | Hay Al-Arab | 0-0 |
21:00 | Rabita Kosti | 0 - 1 | Al Shorta Al Qadarif | 0-1 |
21:00 | Haidoub FC | 0 - 0 | Al Fallah SC | 0-0 |
21:00 | Tuti SC Khartoum | 1 - 1 | Hay Al Wadi | 0-0 |
23:30 | Hilal Alsahel | รอ | Al Ahly Shendi | |
23:30 | Kober Khartoum | 3 - 3 | อัล-ฮิลาล | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
15:30 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-0 |
15:30 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1 - 2 | อาบาฮานี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | Ihefu SC | 3 - 1 | มทิปวา ชูการ์ | 0-0 |
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 0 - 1 | Namungo FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
18:30 | Shafaram | 3 - 5 | ไอรอนี่ บีไน คาบุล | 2-0 |
19:25 | อาฮี เอเคอร์ | 0 - 1 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 0-1 |
19:30 | Maccabi Ahva Shaab | 1 - 3 | Hapoel Bnei Biina | 0-1 |
01:00 | รูบิ ชาปิร่า [10%] | 0 - 4 | [89%] Hapoel Ironi Karmiel จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
11:30 | เตลังคานา | 5 - 1 | พอนดิเชอร์รี | 4-0 |
16:15 | Meghalaya | 0 - 0 | สิกขิม โปลิศ | 0-0 |
16:15 | เดลี ไดนามอส | 7 - 0 | Andamans Nicobar | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Ghana FA Cup |
||||
22:00 | Legon Cities FC | 1 - 0 | Accra Lions | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Japan University Championship Women |
||||
09:00 | จะชนะ มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว (ญ) [94%] | 6 - 1 | [54%] มหาวิทยาลัยสตรีคัสซุย (ญ) | 4-0 |
11:40 | มหาวิทยาลัยชิโกกุ (ญ) | 11 - 0 | Shinshu University (w) | 7-0 |
ผลบอลวันที่ Northern Ireland Intermediate Cup |
||||
17:45 | บังกอร์ | 2 - 1 | Dunmurry Rec | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
00:00 | AS Garde Nationale | 1 - 0 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 1-0 |
02:40 | จะชนะ ASC Gendrim [79%] | 0 - 0 | [56%] Medine Trarza | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | Amitie FC | 1 - 1 | Dakar Universite Club | 0-1 |
23:30 | Ajel de Rufisque | 1 - 1 | Toure Kunda Footpro | 0-0 |
23:30 | Keur Madior [51%] | 1 - 0 | [77%] Thies FC จะชนะ | 1-0 |
23:30 | US Ouakam Dakar | 2 - 2 | HLM | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
00:00 | AD Destroyer FC | 0 - 2 | Fuerte San Francisco | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอลวันที่ Algeria U19 Youth League |
||||
15:15 | USM El Harrach U19 | 2 - 0 | อาร์ซี คูบา(ยู19) | 2-0 |
15:25 | ES Mostaganem U19 | 1 - 1 | CR Temouchent U19 | 0-0 |
15:25 | ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) | 2 - 0 | AS Khroub U19 | 0-0 |
15:25 | RC Relizane U19 | 1 - 2 | WA Boufarik U19 | 0-1 |
15:30 | SKAF Khemis Miliana U19 | 1 - 2 | อีเอส เซทีฟ(ยู 19) | 1-2 |
15:45 | MC El Bayadh U19 | 2 - 0 | GC Mascara U19 | 1-0 |
15:55 | เอเอส ไอน์ เอ็มลีลา(ยู 19) | 3 - 2 | US Biskra U19 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:30 | Etoile Filante Ouagadougou [61%] | 0 - 1 | [70%] Majestic FC | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
00:45 | ASFA-Yennega | 0 - 1 | RC Bobo Dioulasso | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mexico GNP |
||||
08:00 | จะชนะ คลับ อเมริกา [83%] | 0 - 2 | [52%] พูมาส ยูนัม | 0-1 |
10:10 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2 - 3 | ซานโตส ลากูน่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:00 | Liberte FC | 0 - 0 | ASN Nigelec | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Japanese WE League |
||||
12:00 | Omiya Ardija (W) | 0 - 2 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Bhutan League Women |
||||
19:00 | Transport United FC (W) | 1 - 0 | Mandala (w) | 0-0 |