ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 2 - 2 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
22:00 | เลกาเนส | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
22:15 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 1 | เลบานเต้ | 1-1 |
00:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 2 - 1 | เออิบาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
18:30 | เรจจิน่า | 2 - 2 | เบเนเวนโต้ | 2-0 |
21:00 | โคโม | 1 - 1 | บารี | 1-0 |
21:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 1 | โคเซนซ่า 1914 | 1-0 |
21:00 | เบรสชา | 2 - 0 | สปอล | 2-0 |
21:00 | โฟรซิโนเน่ | 2 - 2 | กาญารี่ | 1-1 |
21:00 | ซุดติโรล อัลโต้ | 2 - 2 | อัสโคลี่ | 0-1 |
21:00 | เปรูจา | 1 - 0 | เจนัว | 0-0 |
00:00 | ปาแลร์โม่ | 0 - 1 | เอซี เวนิช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
08:00 | คูราเซา | 2 - 2 | ซูรินาเม | 0-1 |
03:00 | จะชนะ Chacarita Jnr (W) [84%] | 0 - 0 | [51%] ADCC (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก |
||||
17:00 | ญี่ปุ่น(N) | 0 - 1 | คอสตาริกา | 0-0 |
20:00 | เบลเยียม(N) | 0 - 2 | โมร็อกโก | 0-0 |
22:59 | โครเอเชีย(N) | 4 - 1 | แคนาดา | 2-1 |
02:00 | สเปน(N) | 1 - 1 | เยอรมนี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:30 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0 - 2 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-2 |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 6 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 2-0 |
22:15 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-0 |
00:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 4 - 0 | บักซ์ตัน เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ลวีฟ | 0 - 1 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-0 |
19:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1 - 1 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:30 | NK Brinje Grosuplje | 0 - 2 | MNK FC Ljubljana | 0-0 |
19:30 | บิสทริกา | 1 - 2 | NK Bilje | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:30 | ลัวซานนี สปอร์ท | 2 - 2 | อารัว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เพนดิคสปอร์ | 0 - 0 | อียูบสปอร์ | 0-0 |
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 1 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-1 |
20:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 2 | บันไดมาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 2 - 2 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 2 - 3 | เควีเอสเค ลอมเมล | 1-2 |
02:00 | จะชนะ ลีแอร์ส [84%] | 2 - 2 | [52%] รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
18:00 | ออด๊าซ เชริโนลา | 2 - 0 | วิเทอเบเซ่ | 1-0 |
18:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | 2 - 1 | Sangiuliano City Nova | 1-1 |
20:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 2 - 2 | มานโตวา | 1-1 |
20:30 | โปรเซดโต้ | 2 - 2 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1-1 |
20:30 | ตริเอสติน่า | 1 - 2 | เลชโก้ | 1-1 |
20:30 | โครโตเน่ | 1 - 0 | ลาติน่า | 0-0 |
20:30 | เกลบิซัน | 0 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
20:30 | เปสคารา | 0 - 3 | คาตันซาโร่ | 0-1 |
20:30 | โนวาร่า | 1 - 1 | ปิอาเชนซา | 1-1 |
20:30 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0 - 2 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-0 |
20:30 | เมสสิน่า | 0 - 1 | เอพี เทอร์ริส | 0-0 |
20:30 | อเวลลิโน่ | 4 - 0 | ทารันโต้ | 1-0 |
20:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 2 - 0 | กุยเกลียโน่ | 1-0 |
20:30 | Nuova Monterosi | 1 - 1 | ฟอกเจีย | 0-0 |
23:30 | ปาโดวา | 0 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 0-0 |
23:30 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
23:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0 - 1 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
23:30 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 0 | เทรนโต้ | 0-0 |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 0 | โปเทนซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
18:00 | ดินาโม มอสโก | 1 - 0 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-0 |
18:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 3 - 0 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 2-0 |
20:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1 - 0 | เฟเคิล | 0-0 |
20:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เอฟซี คราซ์โนดาร์ [90%] | 4 - 1 | [45%] เอฟเค คิมกี้ | 2-1 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 3 - 1 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 4 - 0 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
00:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0 - 1 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | พานาคายคิ 2005 | 0 - 0 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0-0 |
20:00 | Iraklis Larisas(N) | 0 - 1 | ดิโอโกรัส | 0-0 |
20:00 | ไอโรโดทอส | 0 - 1 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0-1 |
20:00 | คิสสามิกอส | 1 - 0 | คาลามาต้า เอโอ | 1-0 |
20:00 | Almopos Arideas | 0 - 0 | Makedonikos FC | 0-0 |
20:00 | นิกี โวลอส | 3 - 0 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 2-0 |
20:00 | Thesprotos | 1 - 1 | เวเรีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
17:30 | Marek Dupnitza | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-1 |
18:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 0 - 2 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
18:30 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0 - 0 | ชาฟดาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | โกรบินา | 2 - 3 | เมตต้า/ลู ริกา | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | FK Neptunas Klaipeda | 0 - 4 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 2 - 2 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1-1 |
18:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 1 | โรดิน่ามอสควา | 0-1 |
18:00 | เวเลส | 2 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-0 |
19:00 | รูบิน คาซาน | 2 - 0 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1-0 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ [65%] | 1 - 1 | [72%] เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 0 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
20:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 - 0 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-0 |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 2 - 1 | เอฟซี อูฟา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:05 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 1 | อเมริกา เด กาลี | 1-0 |
06:00 | มิลเลียนนาริออส | 1 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | โวฟูไทโป | 1 - 2 | ฮ่องกง เอฟซี | 0-2 |
17:00 | ลีแมน | 3 - 1 | ไทจง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
22:30 | Al Khaldiya | 2 - 2 | อัล ฮาล่า | 1-0 |
22:30 | อิสท์ ริฟฟา | 3 - 5 | มานาม่า คลับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
19:15 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 1 - 0 | Al-Hikma | 0-0 |
21:00 | Tadamon Sour | 0 - 0 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:05 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 1 - 4 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0 - 1 | เอฟซี เอลวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 2 - 0 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2-0 |
19:00 | เอฟเค สโกเปีย | 2 - 1 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-0 |
19:00 | โปเบด้า | 0 - 6 | เอฟเค ชคูปิ | 0-3 |
19:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 0 | FK Tikves Kavadarci | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
22:00 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 2 - 3 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0-0 |
19:00 | โคโลญจน์ (ญ) | 0 - 4 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-3 |
22:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 2 - 0 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
21:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 3 - 1 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
22:00 | NBE SC | 0 - 1 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | เอล อาห์ลี | 1 - 1 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-0 |
22:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | รอ | NBE SC |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | 3 - 3 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | 1-1 |
20:00 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 3 - 0 | Durham Cestria (w) | 1-0 |
20:00 | Loughborough Lightning (W) | 1 - 3 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | 0-2 |
20:00 | โคเวนทรีสฟิงซ์ ( ญ ) | 1 - 5 | โซลิฮัลล์ มอร์ (ญ) | 1-1 |
20:00 | อิปสวิช (ญ) | 3 - 0 | London Seaward (W) | 1-0 |
20:00 | สวินดอน(ญ) | 0 - 3 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 0-2 |
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | 6 - 0 | Keynsham Town Women | 2-0 |
20:00 | Portishead Town (W) | 2 - 0 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-0 |
20:00 | Cheadle Town Stingers (W) | 0 - 1 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | Lichfield City (W) | 0 - 8 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | 0-3 |
20:00 | Ashford United (W) | 1 - 3 | Old Actonians (w) | 1-0 |
20:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 3 - 2 | Worthing (W) | 1-2 |
20:00 | Bournemouth Sports (W) | 3 - 2 | Torquay United (W) | 1-0 |
21:00 | Consett AFC (W) | 1 - 6 | สต็อคพอร์ท (ญ) | 1-4 |
21:00 | Sporting Khalsa (w) | 1 - 2 | ปีเตอร์โบโร่ (ญ) | 1-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 7 - 0 | Bowers Pitsea (W) | 2-0 |
21:00 | Liverpool Feds Women | 4 - 0 | Merseyrail (W) | 4-0 |
21:00 | Boldmere St.Michaels (W) | 2 - 2 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 1-2 |
21:00 | Redcar Town (W) | 2 - 7 | ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | 1-1 |
21:00 | Wem Town FC (W) | 1 - 5 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 1-1 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 5 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) | 2-0 |
21:00 | Dulwich Hamlet (W) | 1 - 2 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 1-1 |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 1 | บาร์นสลีย์ (ญ) | 0-1 |
21:00 | นอริช ซิตี้ (ญ) | 3 - 2 | Sutton Coldfield Town (W) | 0-1 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) | 2 - 0 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) | 1-0 |
22:59 | Dartford (W) | 0 - 2 | Hashtag United (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
18:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1-0 |
22:00 | กิล วิเซนเต้ | 2 - 0 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2-0 |
00:00 | โมไรเรนเซ่ | 4 - 2 | อมาดอร่า | 2-1 |
03:45 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 0 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 3 - 2 | โฟล่า เอสซ์ | 2-0 |
21:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 2 - 0 | Mondercange | 0-0 |
21:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0 - 2 | ซีเอส เพแทนจ์ | 0-1 |
21:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 0 - 0 | Swift Hesperange | 0-0 |
21:30 | FC Wiltz 71 | 4 - 4 | US Mondorf-les-Bains | 2-2 |
22:00 | Hostert | 0 - 3 | แอตเซลล่า | 0-0 |
22:00 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 2 - 4 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
16:10 | เซบบูคเรนเจอร์ | 4 - 2 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
18:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 2 - 0 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0-0 |
18:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2 - 1 | Jezero Plav | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 3 - 1 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1-0 |
20:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 3 - 1 | Feyenoord Rotterdam (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
08:30 | Tokiwagi Gakuen High School Women | 2 - 1 | เอฟซี อิมาบาริ(ญ) | 0-0 |
08:30 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 0 - 1 | Fujizakura Yamanashi (W) | 0-0 |
09:00 | มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว (ญ) | 0 - 4 | Viamaterras Miyazaki (W) | 0-0 |
11:00 | Orca Kamogawa FC (w) | 4 - 0 | Daisho Gakuen HighSchool W | 0-0 |
11:30 | Fujieda Junshin High Schoo (ญ) | 3 - 0 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0-0 |
11:30 | Gunma FC White Star (w) | 1 - 3 | มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) | 0-0 |
12:00 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | Lily Wolf F s (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 1 - 2 | ซีดี วิตอเรีย | 1-2 |
04:00 | Olancho FC | 1 - 1 | มาราธอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 2 - 1 | ซีดี มาลากาเตโก | 0-1 |
00:00 | กัวสตาโตยา | 2 - 2 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | 2 - 2 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1-1 |
00:00 | Deportivo Xinabajul | 0 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-0 |
00:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 1 - 1 | CD Achuapa | 0-0 |
00:00 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 3 | โคบาน อิมเพเรียล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | 2 - 1 | EiPozo Murcia Turistica Futsal | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
20:00 | Burgan SC | 0 - 4 | ไคตัน | 0-2 |
20:00 | ยาร์มุค | 2 - 1 | คาซม่า | 1-0 |
22:35 | อัล คูเวต เอสซี [72%] | 0 - 2 | [68%] อัล คาดเซีย | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:35 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 1 - 2 | อัล ซัลมิย่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | Libertad Gran Mamore FC | 3 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:10 | โคเบรลัว | 0 - 5 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 3 - 1 | ซาบาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 3 - 1 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
18:00 | หนองบัวลําภู | 1 - 1 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 1 - 1 | ลำปาง เอฟซี | 1-0 |
19:00 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 1 - 0 | นครราชสีมา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 0 - 2 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0-1 |
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0-1 |
21:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 2 - 0 | AGF Kvindefodbold APS (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:00 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 0 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | ดูบา อัลฮัสซัน | 2 - 1 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1-0 |
19:40 | Gulf Heroes FC | 2 - 1 | อัล ฮัมริยา | 1-1 |
19:40 | เอมิเรตส์ คลับ | 3 - 0 | มาซาฟี่ | 1-0 |
19:40 | ฮัทต้า คลับ | 3 - 1 | แมสฟุท | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | Galatasaray SK (W) | 3 - 0 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 2-0 |
16:00 | Fatih Karagumruk (W) | 2 - 1 | Dudulluspor (W) | 0-1 |
16:00 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 0 - 0 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 0-0 |
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 3 - 1 | โคเนค เบล (ญ) | 0-0 |
16:05 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 0 - 1 | Fatih Vatan Spor (w) | 0-1 |
18:00 | เอแอลจี สปอร์(ญ) | 0 - 0 | Hakkarigucu SK (w) | 0-0 |
18:00 | Hatayspor (W) | 1 - 1 | เบซิคตัส(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | Sreenidi Deccan | 1 - 0 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 0-0 |
18:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1 - 0 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 0 - 3 | เนวา เทอร์โนพิล | 0-1 |
17:00 | FK Epitsentr Dunayivtsi | 2 - 0 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1-0 |
17:00 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 3 - 0 | FC Chernigiv | 0-0 |
17:00 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 1 - 2 | Polissya Zhytomyr | 0-1 |
17:00 | Skoruk Tomakovka | 2 - 0 | SC Poltava | 1-0 |
17:00 | LNZ Lebedyn | 5 - 0 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 6 - 0 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 1-0 |
19:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 12 - 0 | เซนต์ จูเลีย | 7-0 |
22:00 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 0 - 0 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-0 |
00:30 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1 - 1 | Penya Encarnada | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ |
||||
12:00 | เอฟซี โตเกียว(ยู18) | 4 - 2 | โยโกฮามา เอฟซี (ยู 18) | 1-1 |
12:00 | เซเรโซ่ โอซาก้า(ยู18) | 1 - 2 | ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ(ยู18) | 1-0 |
13:00 | กัมบะ โอซาก้า ยู18 | 3 - 3 | ชิมิสุ เอส-พลัส ยู18 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | PO Ahironas-Onisilos | 2 - 0 | Dignis Yepsonas | 1-0 |
22:00 | เอร์มิส อราดิปปู [65%] | 1 - 1 | [70%] Omonia 29is Maiou | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 2. Ligi |
||||
15:05 | Horozkent SK (W) | 0 - 1 | Kayseri Kadin (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ครีฟบาส ยู21 | 2 - 1 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 1 - 0 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 1-0 |
17:30 | Portmany | 1 - 2 | คอนสตานเซีย | 0-1 |
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 2 - 3 | ซีดี บาสโคเนีย | 2-0 |
17:30 | Torrejon CF | 0 - 0 | CU Collado Villalba | 0-0 |
17:30 | SD Huesca II | 4 - 0 | CF Calamocha | 2-0 |
17:45 | Fundacio Esportiva Grama | 1 - 3 | ยูอี แซนท์ส | 1-2 |
17:45 | CD Robres | 2 - 1 | เอสดี อีเจีย | 0-0 |
18:00 | Aurrera de Vitoria | 1 - 1 | CD Touring | 0-0 |
18:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 0 - 1 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0-0 |
18:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0 - 0 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
18:00 | ลาส โรซัส | 2 - 1 | Flat Earth FC | 1-1 |
18:00 | Ursaria | 2 - 0 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 1-0 |
18:00 | CyDL Jupiter Leones | 0 - 0 | อัลมาซาน | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0 - 0 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0-0 |
18:00 | Atletico Arteixo | 1 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 0-1 |
18:00 | Viveiro CF | 2 - 0 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 2-0 |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | 0 - 0 | Atletico Espeleno | 0-0 |
18:00 | EG El Palmar | 1 - 0 | CD Bullense | 0-0 |
18:00 | UP Plasencia | 0 - 3 | โอลิเวนซา เอฟซี | 0-0 |
18:00 | Racing Rioja B | 3 - 0 | CA River Ebro | 1-0 |
18:00 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 1 - 0 | โตเลโด | 0-0 |
18:00 | ซีดี โควาดอนก้า | 1 - 1 | กัวดาล | 1-0 |
18:00 | CD Llanes | 2 - 0 | Luarca CF | 1-0 |
18:00 | Valdesoto | 2 - 4 | ซีดี ทุยล่าร์ | 2-0 |
18:00 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 0 - 3 | ฮอสปิตาเลย์ | 0-2 |
18:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0 - 0 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
18:00 | Castellon B | 0 - 0 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0-0 |
18:00 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0 - 0 | เกตาเฟ่ บี | 0-0 |
18:00 | อัลเมเรีย บี | 0 - 1 | รีล เจน | 0-1 |
18:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1 - 1 | ยูดี มาราเซน่า | 0-1 |
18:00 | Gran Pena | 3 - 0 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 1-0 |
18:00 | อายามอนเต ซีเอฟ | 0 - 0 | โคเรีย ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | CD Rota | 0 - 2 | CD Pozoblanco | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 2 - 1 | ลัวเซเตนเซ่ | 0-1 |
18:00 | เตเนริเฟ่ 2 | 1 - 1 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-1 |
18:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 2 - 2 | คาราวากา เวอราครูซ | 1-1 |
18:00 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 0 - 0 | Ted Contois Feng | 0-0 |
18:00 | ซีดี วาเรีย | 1 - 0 | Comillas | 0-0 |
18:00 | CD Cuarte Industrial | 0 - 1 | CF Illueca | 0-1 |
18:00 | CD Azuqueca | 2 - 2 | Quintanar Del Rey | 2-1 |
18:00 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1 - 0 | CD Tarancon | 0-0 |
18:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 6 - 0 | Real Titanico Laviana | 2-0 |
18:00 | ซีดี พราวิอาโน | 2 - 2 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1-0 |
18:15 | CD Azuaga | 1 - 0 | SP Villafranca | 0-0 |
18:15 | CD Binefar | 0 - 1 | CD Caspe | 0-1 |
18:15 | ซิลวา เอสดี | 1 - 1 | Arosa Sociedad Cultural | 1-0 |
18:30 | ซีอี ยูโรปา | 3 - 0 | ซานแอนดรู | 0-0 |
18:30 | CF Trujillo | 1 - 2 | เจเรซ | 0-0 |
18:30 | กิโรน่า บี | 0 - 3 | CF Badalona B | 0-2 |
18:30 | บียาร์เรอัล ซี | 3 - 2 | Athletic Torrellano | 1-0 |
18:30 | UC La Estrella | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | 0-1 |
18:30 | Aviles Stadium CF | 0 - 1 | ยูซี เซียราส | 0-0 |
19:00 | คลับ มาริโน่ | 3 - 0 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 2-0 |
19:00 | ลันซาโรเต้ | 1 - 0 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 0-0 |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 3 - 0 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 1-0 |
19:00 | CD Union Puerto | 3 - 2 | CD Union Sur Yaiza | 1-0 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 0 | อาลูกัส ซีเอฟ | 1-0 |
21:30 | Calahorra B | 0 - 4 | โอโยเนซา | 0-2 |
21:30 | CD Mirandes B | 7 - 1 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 3-0 |
21:45 | CD Colunga | 0 - 1 | UD Llanera | 0-1 |
21:45 | ซีดี อัลกูไนโน | 3 - 1 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 1-0 |
22:00 | Patacona | 1 - 0 | อะเซโร | 1-0 |
22:00 | CD Becerril | 1 - 0 | Ponferradina B | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 1 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0-0 |
22:00 | เปน่า สปอร์ต | 2 - 1 | Avance Ezcabarte | 2-1 |
22:00 | Casalarreina | 4 - 1 | ยากิว ซีเอฟ | 2-0 |
22:00 | Epila CF | 2 - 0 | เอดี อัลมูร์เดวา | 1-0 |
22:00 | นูมานเซีย 2 | 0 - 3 | อารันดิน่า | 0-2 |
22:00 | CD Don Alvaro | 2 - 1 | CD Calamonte | 1-1 |
22:00 | CD Cantolagua | 2 - 2 | Lagunak | 0-0 |
22:00 | Barbastro | 3 - 1 | ซีดี คารินเยนา | 2-0 |
22:00 | CD La Almunia | 2 - 1 | ทามาร์ริตเตอร์ | 1-1 |
22:15 | CD Utrillas | 2 - 0 | ซีเอ มอนซอน | 1-0 |
22:15 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 3 - 0 | Unami CP | 3-0 |
22:30 | CD Naval | 1 - 0 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 1-0 |
22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0 - 0 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:30 | UD Ourense | 2 - 2 | CD Barco | 0-1 |
22:30 | Bollullos CF | 3 - 3 | พูเอนเต้ เจนิล | 3-0 |
22:30 | At. Pulpileno | 1 - 0 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1-0 |
22:30 | Atletico Tomelloso | 1 - 0 | CF Talavera B | 0-0 |
22:30 | UD Rayo Ibense | 3 - 1 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0-1 |
22:30 | CD Galapagar | 3 - 1 | Real Aranjuez CF | 3-1 |
22:30 | AD Cartaya | 1 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-0 |
22:30 | Azkoyen | 0 - 2 | UDC Txantrea KKE | 0-0 |
22:30 | CD Torrijos | 2 - 1 | มันเชโก้ ซิวดัด | 0-0 |
22:30 | เอสดีกามา | 1 - 2 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 1-0 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 1 | เอสดี เรวิลลา | 0-1 |
22:59 | Gandia | 4 - 1 | ชิลลา ซีเอฟ | 3-1 |
22:59 | CD Paracuellos Antamira | 2 - 2 | ซีดี คานิลลัส | 0-1 |
22:59 | CD Torreperogil | 0 - 0 | UD Torre del Mar | 0-0 |
22:59 | ยูดี โซโมซาส | 0 - 0 | Racing Villalbes | 0-0 |
22:59 | ลูเซน่า | 1 - 2 | เซบีย่า ซี | 1-0 |
22:59 | โมราโล ซีพี | 2 - 0 | ซีดี เมียยาดาส | 1-0 |
22:59 | นาซาร่า | 1 - 3 | CA Vianes | 1-0 |
22:59 | ลาโซลาน่า | 1 - 0 | CD Marchamalo | 1-0 |
22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 1 - 0 | ซีดี กัวร์นิโซ | 1-0 |
22:59 | CD Padura | 0 - 1 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | ซีดี ช็อกโก | 1 - 3 | Paiosaco | 1-3 |
22:59 | อคูลัส ซีเอฟ | 3 - 0 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 2-0 |
22:59 | CD Agoncillo | 1 - 0 | CDFC La Calzada | 1-0 |
22:59 | CS Puertollano | 2 - 1 | ซีดี อิเยร์กาส | 1-1 |
23:30 | ซานตันยี | 0 - 0 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-0 |
23:30 | Torredonjimeno | 0 - 0 | ซีดี เอล ปาโล | 0-0 |
23:30 | Arenas Armilla | 2 - 4 | โมทริล ซีเอฟ | 2-2 |
00:00 | UE Vilassar de Mar | 0 - 1 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0-0 |
00:00 | RSC International | 2 - 1 | มอสโตเรส | 2-0 |
00:45 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 1 - 1 | กอร์โดบา บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
19:00 | Melita FC Saint Julian | 2 - 1 | มกับบา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | นครปฐม เอฟซี | 1 - 1 | ราชประชา เอฟซี | 1-1 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 0 - 2 | เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:30 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 2 | อยุธยายูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | กระบี่ เอฟซี | 3 - 0 | ระนอง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | Szekszard UFC (W) | 0 - 1 | MOL Fehervar FC (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
20:00 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 2 | อเบอร์ดีน (ญ) | 1-1 |
20:00 | Partick Thistle (w) | 1 - 4 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 1-3 |
20:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 2 - 1 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) | 0-0 |
22:59 | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | 1 - 3 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 0-3 |
23:10 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 1 - 1 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) | 3 - 2 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
16:30 | Spaeri FC | 4 - 2 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 2-1 |
16:30 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 2 - 0 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 2-0 |
16:30 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 2 - 3 | Gareji Sagarejo | 2-2 |
16:30 | ซามเตรเดีย | 1 - 0 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | CD Alaves (w) | 3 - 1 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 2-0 |
18:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1 - 0 | Colegio Aleman Valencia Women | 1-0 |
20:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 3 - 0 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 1-0 |
22:30 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1 - 6 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
19:00 | London City Lionesses (w) | 1 - 2 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0-1 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 3 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 2-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1 - 4 | เลเวส (ญ) | 0-4 |
21:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 5 - 1 | โคเวนทรี (ญ) | 3-0 |
21:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 1 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 2 - 1 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 1-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0 - 3 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 0-2 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 0 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 1-0 |
01:00 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 1 - 0 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | Sampdoria (W) | 0 - 2 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0-1 |
20:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 1 - 1 | โคโม 2000(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ |
||||
17:00 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 2 - 0 | บินห์ดินห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา คัพ |
||||
08:00 | Santa Ana | 0 - 0 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
04:00 | เอดี กรีเชีย | 3 - 1 | AD Sarchi | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 1 - 0 | Kwai Tsing District FA | 0-0 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 0 - 0 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0-0 |
14:30 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 0 - 2 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 0-1 |
14:30 | วิงยี เอฟที | 5 - 0 | แฮปปี้ วัลเล่ย์ | 2-0 |
14:30 | Kai Jing | 3 - 1 | หยวน ลอง เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ชาทิน | 1 - 0 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 0-0 |
15:05 | ซิติเซ่น | 0 - 4 | เกาลูน ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | เยอรมนี(ยู18) | 8 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) | 1-0 |
17:00 | สเปน(ยู16) | 2 - 1 | เบลเยียม (ยู 16) | 1-1 |
18:00 | เวลส์(ยู16) | 1 - 1 | เยอรมนี(ยู16) | 0-0 |
21:00 | สหรัฐอเมริกา (ยู 16) | 2 - 1 | อังกฤษ (ยู 16) | 1-0 |
22:00 | ญี่ปุ่น(ยู16) | 2 - 0 | เม็กซิโก (ยู 16) | 2-0 |
22:59 | โคลัมเบีย(ยู 20) | 3 - 2 | เอกวาดอร์ (ยู20) | 1-2 |
22:59 | อิสราเอล (ยู 18) | 1 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 1 - 3 | อีสต์ เบงกอล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | Guediawaye | 3 - 0 | CNEPS Excellence | 2-0 |
23:30 | Mbour | 0 - 2 | Diambars | 0-2 |
23:30 | Casa Sports Zinguinchor | 1 - 1 | พิกินี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
19:30 | Paysandu SC (W) | 10 - 0 | Itupiranga (W) | 4-0 |
21:00 | โอเปราริโอ เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | SERC Brazil (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | เรอัล เบติส 2 | 1 - 0 | ซีดี เตรรา | 0-0 |
17:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 1 - 0 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
18:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 1 - 1 | แตร์ราสซ่า | 0-0 |
18:00 | เออี พรัท | 1 - 3 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1 - 0 | CD Diocesano | 0-0 |
18:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 2 - 0 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
18:00 | CD Estebona | 0 - 0 | คาเซเรโน่ | 0-0 |
18:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 2 - 1 | เบเลซ ซีเอฟ | 2-1 |
18:00 | มัล เมนอร์ | 0 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 1 - 2 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 3 - 2 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 1-0 |
18:00 | เอร์กูเลส | 0 - 4 | เยย์ดา | 0-2 |
18:00 | มายอร์ก้า 2 | 0 - 2 | CE Manresa | 0-2 |
18:00 | ซีดี โคเรีย | 1 - 1 | ยูดี เมลิลล่า | 0-1 |
18:00 | ดอน เบนิโต้ | 1 - 0 | CD Atletico Paso | 1-0 |
18:00 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 3 - 2 | UD Socuellamos | 2-1 |
18:30 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 4 - 3 | ซีดี ซาน โรเก้ | 3-1 |
21:00 | อลาเบส 2 | 1 - 0 | ออร์ฟาโร | 1-0 |
22:30 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1-0 |
22:30 | เบรีย | 1 - 0 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-0 |
22:30 | เตรูเอล | 1 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 5 - 3 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 3-1 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 0 - 1 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0-1 |
22:59 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 1-0 |
22:59 | Cerdanyola del Valles | 0 - 1 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-0 |
22:59 | จี.เซโกเบียน่า | 0 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
22:59 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1 - 0 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
22:59 | เอสดี เกอร์นิกา | 0 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0-0 |
22:59 | กอมโปสเตลา | 4 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 1-0 |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 1 | Bergantinos CF | 0-0 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 0 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-0 |
22:59 | CD Arnedo | 1 - 2 | เซสต้าโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 0 - 0 | ตูลูส (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | โมนาโก(ยู 19) | 0 - 1 | นีซ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | 0 - 0 | แบรสต์(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 1 - 4 | เม็ตซ์(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | แรนส์(ยู 19) [70%] | รอ | [67%] แก็งก็อง(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 |
20:30 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 2 - 4 | Montfermeil U19 | 0-0 |
20:30 | ESM DE Gonfreville U19 | 1 - 3 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ลีลล์(ยู 19) | 2 - 0 | อาเมียงส์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | โอแซร์ (ยู 19) | 2 - 0 | AC Bobigny U19 | 2-0 |
20:30 | น็องซี่(ยู 19) | 2 - 2 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 2 - 1 | Air Bel U19 | 1-1 |
20:30 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 2 - 0 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 0-0 |
20:30 | นิออร์ท(ยู 19) | 1 - 3 | ลาวาล(ยู 19) | 1-1 |
20:30 | อาวรองเช่(U19) | 4 - 2 | ลอริยองต์(U19) | 0-0 |
20:30 | ซารัน (ยู 19) | 0 - 3 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 0-3 |
20:30 | ก็อง(ยู 19) | 1 - 3 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 1-1 |
20:30 | ล็องส์(ยู 19) | 3 - 0 | สต๊าด แร็งส์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 5 - 0 | ดร็องซี(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ทรัวส์(ยู 19) | 2 - 3 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 1-2 |
20:30 | ดิฌง(ยู 19) | 1 - 0 | Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) | 0-0 |
20:30 | โซโชซ์(ยู 19) | 0 - 0 | Bourg Peronnas U19 | 0-0 |
20:30 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 1 - 1 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0-0 |
20:30 | Blagnac U19 | 1 - 0 | Istres U19 | 0-0 |
20:30 | น็องต์(ยู 19) | 1 - 1 | USSA Vertou ยู19 | 1-1 |
20:30 | La Roche VF U19 | 1 - 1 | เมริกนาเคส ยู19 | 0-0 |
20:40 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 1 - 2 | Torcy U.S(U19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 4 - 0 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 2-0 |
19:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 2 - 1 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | ฮาเวลเซ่ | 2 - 0 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 2-0 |
20:00 | ชามนิตเซอร์ | 4 - 0 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2-0 |
20:00 | FC Teutonia 05 | 4 - 2 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 4-0 |
21:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0 - 0 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
19:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0 - 1 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 0-1 |
00:00 | CSA Steaua Bucuresti | 0 - 1 | เอฟซี บราชอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
18:00 | Ypato | 2 - 0 | Asteras Petriti | 0-0 |
20:00 | มาร์โก | 2 - 1 | Thyella Rafinas | 2-0 |
20:00 | Almyros Gaziou | 2 - 0 | Fostiras | 1-0 |
20:00 | ตริคาล่า | 2 - 2 | AO Chalkida | 1-1 |
20:00 | AE Lefkimmis | 1 - 1 | พานาเลฟซิไนกอส | 0-1 |
20:00 | AE Moschatou | 0 - 0 | Agios Nikolaos | 0-0 |
20:00 | Byzas Megaron | 1 - 0 | Tilikratis | 1-0 |
20:00 | เอทนิกอส ปิเรอุส | 0 - 0 | Agios Ierotheos | 0-0 |
20:00 | Agia Paraskevi | 0 - 4 | APO Keratsini | 0-2 |
20:00 | Nafpaktiakos | 1 - 2 | ซาคินทอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | Monthey | 0 - 5 | La Sarraz-Eclepens | 0-2 |
20:30 | Servette U21 | 2 - 1 | ลาโชฟอนด์ | 0-0 |
20:30 | เดเลมอน | 3 - 0 | Koniz | 2-0 |
20:30 | เอฟซี เนเทอร์ส | 2 - 1 | Chenois | 1-0 |
21:00 | ลังเงนทาล | 1 - 1 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 1 - 0 | FC Paradiso | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | อินโกลสปอร์ | 0 - 2 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
18:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 2 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 1-1 |
18:00 | เฟธิเยสปอร์ | 1 - 0 | พาซาสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Hekimoglu Trabzon | 2 - 1 | บาลิเคซิสปอร์ | 1-0 |
18:00 | ซองกุลดัค | 1 - 1 | Bukaspor | 0-0 |
18:00 | Ispartaspor | 0 - 0 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0-0 |
18:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1 - 0 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | Erzin Belediyespor | 1 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
18:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 3 - 0 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
18:20 | Yeni Diyarbakirspor | 0 - 0 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:20 | อดิยามานสปอร์ | 1 - 0 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0-0 |
18:20 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 1 | ซาริเยอร์ | 0-1 |
18:25 | 24 Erzincanspor | 1 - 1 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
18:25 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0 - 7 | อีร็อกสปอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | Catalca Spor | 2 - 2 | Kelkit Belediye Hurriyet | 1-1 |
18:00 | Yeni Orduspor | 1 - 0 | คาซิยาก้า | 1-0 |
18:00 | Dai Lin Jissbon | 2 - 0 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1-0 |
18:00 | อลาซิกสปอร์ | 3 - 2 | Yeni Altindag BS | 0-1 |
18:00 | Kutahyaspor | 0 - 1 | Karaman Belediyesi Spor | 0-1 |
18:00 | Yeni Amasya Spor | 0 - 1 | EdirnesporGenclik | 0-1 |
18:00 | Aksarayspor | 0 - 0 | Arguvan | 0-0 |
18:00 | Halide Edip Adivarspor | 0 - 1 | Musspor | 0-0 |
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 2 | Yldrm Belediyesispor | 1-2 |
18:00 | Kepez Belediyespor | 2 - 0 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 0-0 |
18:00 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 3 - 1 | Sapanca Genclikspor | 3-0 |
18:00 | Bayrampasa | 1 - 0 | ออฟสปอร์ | 1-0 |
18:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 0 - 1 | Elazig Belediyespor | 0-0 |
18:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0 - 1 | 76 Igdir Belediye spor | 0-0 |
18:00 | Kusadasispor | 2 - 1 | ออร์ดูสปอร์ | 1-1 |
18:00 | Agri 1970 Spor | 1 - 1 | ยอมราสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Celspor | 2 - 0 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Nevsehirspor Genclik | 2 - 2 | Sile Yildizspor | 1-0 |
18:00 | Bergama Belediyespor | 0 - 1 | Osmaniyespor | 0-0 |
18:00 | Cankaya FK | 1 - 1 | Efeler 09 | 1-1 |
18:00 | Artvin Hopaspor | 3 - 1 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2-1 |
18:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 2 - 2 | Erbaaspor S | 1-0 |
18:00 | Ayvalikgucu Belediyespor | 4 - 1 | Darica Genclerbirligi | 0-0 |
18:00 | Bulvarspor | 2 - 1 | Kestel | 1-1 |
18:00 | Eynesil | 1 - 1 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1-0 |
18:00 | Turk Metal Kirikkale | 3 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
18:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 3 - 2 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 3-1 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 4 - 1 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 2-1 |
20:15 | เคซีบี | 0 - 1 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Rwamagana City | 1 - 0 | Espoir FC | 0-0 |
20:00 | Kiyovu FC | 1 - 3 | Gasogi Utd | 0-1 |
20:00 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 0 - 0 | เอพีอาร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | Musanze FC | 2 - 0 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | Paro Rinpung FC | 2 - 0 | RTC FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Santa Rita FC | 3 - 0 | Isaac de Benguela | 0-0 |
21:00 | Cuando Cubango | 2 - 0 | Dragao | 1-0 |
21:30 | Desportivo Huila | 0 - 0 | Interclube Luanda | 0-0 |
21:30 | Sporting de Benguela | 1 - 0 | Academica Do Lobito | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | Societe Omnisports De L'Armee | 3 - 1 | บัวเค เอฟซี | 1-1 |
01:00 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 1 - 0 | Stella Club d'Adjame | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:30 | Sparta Lichtenberg | 3 - 5 | TSV Mariendorf 1897 | 1-2 |
21:00 | FC Wilmersdorf | 1 - 0 | Berlin Turkspor | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สมุทรปราการเอฟซี | 1 - 1 | Thonburi United FC | 1-1 |
15:30 | Royal Thai Air Force FC | 0 - 1 | สยาม เอฟซี | 0-1 |
15:30 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 2 - 3 | Ubon Krua Napat FC | 1-1 |
17:00 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-1 |
17:00 | นนทบุรี เอฟซี | 3 - 0 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 4 - 0 | สุรินทร์ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน Regional League |
||||
08:45 | โอกินาวะ เอสวี(N) | 4 - 0 | เอฟซี คาริยา | 3-0 |
11:30 | อูรายะสุเอสซี | 3 - 1 | โทจิงิซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 3 - 0 | โอเอสเค อิกาโล | 1-0 |
19:00 | FK Mladost DG | 1 - 2 | เอฟเค การ์เบจ | 1-2 |
19:00 | เอฟเค เบราเน | 3 - 1 | เซลิท | 0-1 |
19:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 4 - 3 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 4-0 |
19:00 | โอทรานท์ | 2 - 1 | เอฟเคเซต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
20:00 | SV Eichede | 3 - 0 | วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 | 1-0 |
20:00 | โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี | 2 - 1 | ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก | 1-0 |
20:00 | เอสวี ฟรีเชีย 03 | 2 - 1 | Inter Turkspor Kiel | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
23:00 | Djoliba | 1 - 0 | สตาด มาเลียน เดอ บามาโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
18:31 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 3 - 4 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 2-3 |
18:31 | OFK Vrsac U19 | 1 - 3 | FK Radnicki 1923 U19 | 1-1 |
19:20 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 2 - 2 | FK Graficar Beograd U19 | 0-2 |
21:30 | ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) | 3 - 1 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
16:45 | USC Paloma | 0 - 4 | FC Suderelbe | 0-0 |
17:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 1 - 6 | SV Hemelingen | 1-1 |
18:00 | TuS Makkabi Berlin | 2 - 4 | ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ | 2-2 |
19:00 | Eilenburg | 0 - 3 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-0 |
19:00 | TuS Bersenbruck | 4 - 1 | SV Ahlerstedt Ottendorf | 1-1 |
19:30 | SV Blau-Weiss Zorbau | 3 - 1 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 2-1 |
19:30 | FC Einheit Wernigerode | 6 - 2 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 4-0 |
20:00 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 0 - 3 | TS Woltmershausen | 0-1 |
20:00 | SC Staaken | 1 - 3 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 0-1 |
20:00 | TSV Buchholz 08 | 1 - 3 | SC Concordia Hamburg | 1-1 |
20:00 | Heeslinger SC | 1 - 0 | SC Spelle-Venhaus | 1-0 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 0 - 2 | FC Schoningen08 | 0-0 |
20:00 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 4 - 2 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | 2-0 |
20:00 | Türkspor Augsburg | 4 - 1 | VFB Hallbergmoos | 3-0 |
20:00 | เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี | 2 - 1 | SV Rugenbergen | 0-1 |
20:00 | Arminia Hannover | 1 - 3 | SC BW 94 Papenburg | 1-1 |
20:00 | Freie Turnerschaft Braunschweig | 3 - 0 | TSV Pattensen | 2-0 |
20:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 0 - 0 | SV Ramlingen Ehlershausen | 0-0 |
20:00 | Eintracht Celle | 3 - 2 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 1-1 |
20:30 | TUS Bovinghausen 04 | 2 - 3 | SpVgg Vreden 1921 | 1-0 |
20:30 | 1. FC Gievenbeck | 2 - 2 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 1-0 |
20:30 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 3 - 0 | ทูเอส เอ็นเนเปเทล | 1-0 |
20:30 | SF Hamborn 07 | 2 - 0 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-0 |
20:30 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 0 - 0 | เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ | 0-0 |
20:30 | SV Westfalia Rhynern | 2 - 1 | FC Eintracht Rheine | 0-1 |
20:30 | SV Neuhof 1910 | 0 - 0 | TSV Steinbach II | 0-0 |
20:30 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 2 - 3 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 1-2 |
20:30 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 3 - 0 | TSV Victoria Clarholz | 0-0 |
20:30 | MSV Dusseldorf | 1 - 0 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 0-0 |
20:30 | เอฟซี คลีฟ | 3 - 1 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0-1 |
20:40 | Viktoria Griesheim | 1 - 0 | เคเอสวี บาวนาทาล | 0-0 |
21:00 | FC Eddersheim | 1 - 1 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 0-0 |
21:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 3 - 0 | Rotenburger SV | 0-0 |
21:00 | TSV Sasel | 1 - 0 | HEBC Hamburg | 0-0 |
21:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0 - 3 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0-1 |
21:00 | SG Finnentrop/Bamenohl | 0 - 0 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 0-0 |
21:00 | SpVg Schonnebeck | 6 - 2 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 2-0 |
21:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2 - 2 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1-0 |
21:00 | Siegburger SV 04 | 1 - 2 | SpVg Frechen 20 | 0-1 |
21:00 | Eintracht Hohkeppel | 4 - 1 | ฮัวร์ท | 2-1 |
21:00 | BC Viktoria Glesch Paffendorf | 2 - 1 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 0-1 |
21:30 | เรติงเกน เอสวี | 1 - 1 | DJK Teutonia St.Tonis | 0-0 |
21:30 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 2 - 2 | Fortuna Koln II | 1-2 |
21:30 | Konishisdorf | 0 - 1 | เฮนเนส 05 | 0-0 |
21:30 | TuS Kirchberg 1909 | 3 - 1 | Wadegesi Heim | 2-0 |
21:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 0 - 2 | Schwarz-Weiss Essen | 0-1 |
21:30 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 1 - 2 | เฟาเอฟแอล วิชทาล | 0-2 |
22:00 | อดัม แซม บีค | 0 - 2 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 3 - 0 | CD Provincial Ranco | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
08:00 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 3 - 2 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-1 |
00:00 | AD Cofutpa | 0 - 1 | Quepos Cambute FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:10 | ซีดี ซากาปา | 1 - 0 | Coatepeque | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
17:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 | 1 - 1 | บุดดาออร์ส เอสซี | 0-0 |
17:00 | ETO Akademia | 2 - 1 | โมริ เซ | 1-0 |
19:00 | Hajduszoboszlo SE | 1 - 2 | Kisvarda II | 1-2 |
19:00 | Putnok Vse | 4 - 1 | เพนซึเยอร์ เอสอี | 2-1 |
19:00 | BSS Monor | 0 - 1 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี | 0-1 |
19:00 | III. เครูเลติ ทียูอี | 2 - 1 | Csornai SE | 2-1 |
19:00 | เซกรัล | 1 - 1 | Majosi SE | 1-1 |
19:00 | Kelen SC | 4 - 0 | Zalaegerszegi TE II | 0-0 |
19:00 | บีวีเอสซี | 4 - 0 | Hatvan | 3-0 |
19:00 | แบงค์ เอสซี | 2 - 3 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 1-3 |
19:00 | DEAC | 1 - 0 | Bekescsabai Elore SE II | 1-0 |
19:00 | BKV Elore | 1 - 2 | Vasas SC II | 0-1 |
19:00 | RCO Agde | 4 - 0 | วีดีโอตัน เอฟซี 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1 - 1 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 0-0 |
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 0 - 3 | ดิเรียนเกน | 0-1 |
05:00 | มานากัว เอฟซี | 2 - 1 | Matagalpa FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:00 | HV CV Quick | 2 - 2 | โอเจซี รอสมาเล่น | 1-1 |
20:00 | ดีอีเอ็ม | 3 - 0 | เกเมิร์ท | 0-0 |
20:00 | จีวีวี ยูนิเทส | 0 - 0 | บาโรนี่ | 0-0 |
20:00 | เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ | 1 - 2 | Tot Ons Genoegen Berkel | 0-1 |
20:30 | RKSV Groene Ster | 0 - 0 | วีวี ดอนเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Arua Hill SC | 2 - 1 | Onduparaka FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | San Lorenzo Ullum | 4 - 3 | Sportivo Villa Quebrada | 3-0 |
03:00 | Coronel Aguirre | 3 - 1 | Ferrocarril del Estado | 1-0 |
03:00 | Social Atletico Television [60%] | 0 - 1 | [76%] Huracan de Chivilcoy จะชนะ | 0-1 |
03:00 | Resistencia Central | 2 - 1 | Chacra 8 FC | 1-0 |
03:00 | Union San Luis | 0 - 0 | คลับ จอร์จ นิวเบอรี | 0-0 |
03:00 | Colon Chivilcoy | 0 - 0 | Defensores Salto | 0-0 |
03:00 | เบลล่า วิสต้า บีบี | 0 - 0 | Independiente San Cayetano | 0-0 |
03:00 | Ciudad de Nieva | 0 - 4 | La Merced Salta | 0-3 |
03:00 | CA Defensores Ribera | 0 - 0 | Deportivo Patagones | 0-0 |
03:10 | จะชนะ Ferroviario Corrientes [73%] | 4 - 4 | [63%] Defensores Puerto Vilelas | 1-2 |
03:15 | CDYF Las Mandarinas | 1 - 1 | Unidos de Olmos | 1-1 |
03:15 | CA Juventud Alianza | 0 - 1 | San Miguel Bochin Club | 0-0 |
03:15 | CA Penaflor | 2 - 3 | Union Villa Krause | 1-1 |
03:15 | EFI Juniors | 2 - 2 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 1-1 |
03:30 | Argentino Mendoza | 2 - 0 | Sportivo Pedal | 1-0 |
03:30 | Union Santiago | 3 - 1 | Atletico Policial | 1-1 |
03:30 | La Mona 44 | 1 - 0 | Belgrano-General Mosconi | 0-0 |
04:00 | Argentina Quilmes Rafaela | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ | 0-1 |
04:00 | Club Arsenal de Viale | 0 - 0 | เบน เฮอร์ ราฟาเอลา | 0-0 |
04:10 | Deportivo Colon CC | 0 - 0 | General Paz Junlors | 0-0 |
04:30 | Sportivo Atenas | 3 - 0 | อะลัมไน วิลล่า มาเรีย | 1-0 |
04:30 | ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม | 6 - 0 | San Antonio Belen | 3-0 |
05:00 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | 0 - 0 | Nautico El Quilla | 0-0 |
05:00 | La Emilia | 4 - 0 | Defensores La Esperanza | 2-0 |
05:00 | Racing Eduardo Castex | 3 - 1 | Deportivo Mac Allister | 1-0 |
05:30 | Club Atletico Uruguay | 3 - 1 | San Lorenzo-Villa Adela | 1-1 |
05:30 | ซาร์เมียนโต ลีโอเนส | 3 - 0 | Deportivo Municipal AM | 2-0 |
06:00 | Sportivo Baradero | 2 - 0 | ซานนิโคลัส | 0-0 |
06:00 | Club Atlético El Linqueño | 1 - 0 | Sportivo Barracas Colon | 0-0 |
06:30 | ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน | 0 - 0 | CA Villa Belgrano | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
20:00 | ZFK Sloga Zemun (w) | 4 - 1 | ZFK TSC (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี | 3 - 1 | เชอร์รี โอรชาร์ด | 3-0 |
19:00 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 2 - 3 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 1 - 3 | ซิมบ้า | 0-2 |
22:59 | อาซาม เอฟซี | 3 - 2 | คอสเทล ยูนิออน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | เออิบาร์ (ญ) | 0 - 1 | Seccio Esportiva AEM (w) | 0-0 |
17:00 | Ciudad Alcala CF (W) | 1 - 3 | Plaza Argel (w) | 0-2 |
17:30 | ซาลามังกา (ญ) | 0 - 0 | ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) | 0-0 |
17:30 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1 - 0 | CD Juan Grande (w) | 0-0 |
18:00 | San Ignacio (w) | 0 - 1 | Berriozar CF (w) | 0-1 |
18:00 | Sevilla B (W) | 2 - 0 | San Vicente (W) | 1-0 |
18:00 | โอซาซูนา(ญ) | 1 - 0 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 1-0 |
18:00 | CD Atletico Lince (W) | 0 - 2 | ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) | 0-1 |
19:00 | Las Majoreras (w) | 3 - 4 | Real Union de Tenerife B (w) | 0-0 |
19:00 | Mulier FCN (w) | 0 - 0 | โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | 0-0 |
22:00 | Real Aviles CF (W) | 4 - 0 | CD Romanon (W) | 3-0 |
22:30 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1 - 1 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | Ilvamaddalena | 0 - 0 | ลูปา โรม่า | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี บรา | 1 - 0 | Stresa Vergante | 1-0 |
20:30 | Chisola | 1 - 0 | USD Pont Donnaz | 1-0 |
20:30 | Derthona | 0 - 0 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-0 |
20:30 | Pinerolo FC | 1 - 1 | เคียรี่ | 0-0 |
20:30 | เซสตริ เลเวนเต | 3 - 1 | กอซซาโน่ | 1-1 |
20:30 | SC Caronnese | 2 - 1 | Sona | 1-0 |
20:30 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 1 - 2 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 1-1 |
20:30 | ลูเมซซานี่ | 2 - 1 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1-0 |
20:30 | เซเรกโน่ | 1 - 3 | Varesina Calcio | 1-1 |
20:30 | ยูเอส เอดลิเซ | 3 - 2 | วิลลาฟรองคา | 1-1 |
20:30 | Legnago Salus | 2 - 0 | เอซี เอสเต้ | 0-0 |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 4 - 2 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-0 |
20:30 | Montecchio Maggiore | 3 - 1 | ASD Caldiero Terme | 1-1 |
20:30 | คลอเดียนเซ่ | 1 - 2 | Virtus Bolzano | 0-0 |
20:30 | ฟอร์ลิ | 2 - 0 | Aglianese | 1-0 |
20:30 | Bagnolese | 1 - 0 | ราเวนน่า | 0-0 |
20:30 | ปิสโทลเซ่ | 2 - 0 | US Corticella | 0-0 |
20:30 | Salsomaggiore | 0 - 1 | Real Forte Querceta | 0-1 |
20:30 | Riccione | 3 - 1 | Correggese Calcio | 0-0 |
20:30 | Ghivizzano | 3 - 2 | Orvietana | 2-0 |
20:30 | ลิวอร์โน่ | 2 - 2 | Tau calcio | 2-1 |
20:30 | เอเอสออสเตียแมร์ | 3 - 0 | อาเรสโซ่ | 3-0 |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 1 - 2 | กาวอร์ราโน | 1-2 |
20:30 | อาเวซซาโน | 1 - 2 | Vastogirardi | 1-2 |
20:30 | FC Matese | 0 - 0 | Vigor Senigallia | 0-0 |
20:30 | Roma City | 0 - 2 | ชีติ | 0-0 |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 1 - 1 | Team Nuova Florida | 0-1 |
20:30 | Vastese | 3 - 1 | Cynthiabalonga | 1-0 |
20:30 | เอพริลเลีย | 2 - 1 | Real Monterotondo | 1-1 |
20:30 | Palmese 1914 | 2 - 0 | Tivoli Calcio | 1-0 |
20:30 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 2 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1-0 |
20:30 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 3 - 4 | คาเวเซ่ | 2-2 |
20:30 | USD Lavello | 0 - 3 | Omnia Bitonto | 0-2 |
20:30 | โนเซริน่า | 3 - 2 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1-1 |
20:30 | AC Locri | 3 - 1 | ASD Canicatti | 1-0 |
20:30 | ASD Ragusa Calcio | 1 - 5 | ทราปานี่ | 0-2 |
20:30 | Asti | 2 - 0 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 1-0 |
20:30 | Castanese | 1 - 0 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | เฟซซาเนเซ่ | 1 - 0 | Borgosesia | 1-0 |
20:30 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1 - 1 | FC Vado | 1-0 |
20:30 | ASD Alcione | 1 - 0 | Desenzano Calvina | 1-0 |
20:30 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1 - 2 | US Breno | 1-1 |
20:30 | Franciacorta | 0 - 2 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 0-1 |
20:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 2 - 0 | ASD Citta Di Varese | 1-0 |
20:30 | USD Casatese | 1 - 0 | Real Calepina FC | 0-0 |
20:30 | Cjarlins Muzane | 0 - 0 | AC Dolomiti Bellunesi | 0-0 |
20:30 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 0 - 0 | เอซี เมสเตร่ | 0-0 |
20:30 | มอนเตเบลลูนา | 2 - 2 | ASD Cartigliano | 0-1 |
20:30 | ปอร์โต้กรูโร | 0 - 1 | A.S.D. Torviscosa | 0-0 |
20:30 | คาร์ปิ | 5 - 1 | สแกนดิคซิ | 1-1 |
20:30 | เมซโซลาร่า | 0 - 0 | ASD Fanfulla | 0-0 |
20:30 | Nerostellati Pratola | 3 - 1 | Renty ging | 2-1 |
20:30 | ACD SantAngelo | 2 - 1 | Sammaurese | 1-1 |
20:30 | Ssd Group Citta Di Castello | 2 - 1 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 2-0 |
20:30 | กรอสเซโต้ | 2 - 1 | ASD Flaminia Civita Castellana | 0-1 |
20:30 | Montespaccato | 0 - 1 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 0-1 |
20:30 | ปอนซัคโค | 0 - 3 | ปอจจิบอนซิ | 0-2 |
20:30 | ASD Terranuova Traiana | 1 - 1 | Sangiovannese | 1-0 |
20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1 - 2 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1-1 |
20:30 | SSD Porto D’Ascoli | 2 - 1 | ซาน นิโคโล | 2-1 |
20:30 | ASD Termoli Calcio | 1 - 1 | ASD Montegiorgio | 1-0 |
20:30 | โตเลนติโน่ | 0 - 2 | Asd Pineto Calcio | 0-0 |
20:30 | SS Angri | 1 - 2 | ออร์ซ่าเชอน่า | 0-1 |
20:30 | Atletico Uri | 1 - 1 | วิสอาร์ทิน่า | 1-0 |
20:30 | ปอติซี 1906 | 1 - 1 | โพเมเซีย | 0-0 |
20:30 | เอสเอส โนล่า 1925 | 1 - 1 | กัสซีโน | 0-0 |
20:30 | Casarano | 0 - 0 | นาร์โด | 0-0 |
20:30 | เอฟบีซี กราวิน่า | 1 - 3 | กลาดิเอเตอร์ | 0-2 |
20:30 | คาตาเนีย | 1 - 0 | Acireale | 1-0 |
20:30 | ASD Licata | 2 - 1 | Real Agro Aversa | 0-0 |
20:30 | ASD Paterno | 1 - 3 | Cittanova Interpiana | 0-1 |
20:30 | ASD San Luca | 2 - 2 | Santa Maria | 1-1 |
20:30 | วิโบเนเซ่ | 1 - 1 | ASD Sancataldese | 0-1 |
21:00 | FB Brindisi 1912 | 1 - 0 | Puteolana | 1-0 |
21:00 | Citta Di S. Agata | 3 - 1 | คาสโตรวิลลารี่ | 3-0 |
21:00 | เลคนาโน | 0 - 0 | ไลกอร์น่า | 0-0 |
21:00 | ทีมอัลตามูรา | 0 - 0 | บาร์เลตต้า | 0-0 |
21:00 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 2 - 2 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 1-1 |
21:30 | Afragolese 1944 | 2 - 2 | มาเตล่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | เอส.เอส.มูราต้า | 1 - 2 | SS Virtus | 0-1 |
21:00 | SC Faetano | 3 - 3 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 1 - 4 | Yau Tsim Mong | 1-2 |
12:30 | กุ๊นถอง | 2 - 1 | Kwong Wah AA | 0-1 |
12:30 | เซา โฮเซ เอพี | 1 - 4 | หว่านไจ๋ | 0-0 |
12:30 | 3 Sing FC | 3 - 0 | Wing Go FC | 2-0 |
12:30 | ฟลาเวอร์ | 3 - 0 | มูทัล เอฟซี | 3-0 |
13:00 | Chelsea FC Soccer School (HK) | 5 - 0 | ฟู มูน เอฟซี | 1-0 |
14:30 | ตวนมุน เอสเอ | 1 - 2 | Kowloon Cricket Club | 0-0 |
15:45 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 1 - 3 | Sai Kung District FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
17:00 | CFF Albacete (w) | 0 - 2 | เลบันเตบี (ญ) | 0-0 |
20:00 | Balears FC (w) | 1 - 0 | Fundacion CD Tenerife (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | มอนส์คัลปีเอสซี(N) | 0 - 2 | ยูโรปาเอฟซี | 0-0 |
00:30 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี(N) | 1 - 2 | Brunos Magpie | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
16:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | 9 - 0 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 5-0 |
16:00 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | 1 - 5 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) | 0-1 |
16:00 | Banat Girls (w) | 1 - 0 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0-0 |
16:00 | ASU Politehnica Timisoara (W) | 4 - 0 | CSM Alexandria (w) | 1-0 |
17:00 | Universitatea Galati (w) | 1 - 2 | Piros Security (w) | 1-1 |
18:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 8 - 2 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
19:00 | เอสซี แองเกรนเซ่ | 0 - 0 | อิมอร์ตัล | 0-0 |
22:00 | Rebordosa | 1 - 0 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 1-0 |
22:00 | Guarda Desportiva | 0 - 3 | AD Castro Daire | 0-2 |
22:00 | มาร์ ติโน | 3 - 1 | Brito SC | 0-1 |
22:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0 - 3 | FC Alpendorada | 0-1 |
22:00 | Salgueiros | 0 - 2 | กามาช่า | 0-1 |
22:00 | Rio Maior | 0 - 2 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 0-0 |
22:00 | วิอาเนนเซ่ | 3 - 1 | Pevidem SC | 2-0 |
22:00 | Tirsense | 1 - 2 | Dumiense | 0-0 |
22:00 | Arronches e Benfica | 0 - 0 | Marinhense | 0-0 |
22:00 | ซินเทรียนเซ่ | 1 - 0 | Sertanense FC | 1-0 |
22:00 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 0 - 0 | Mortagua | 0-0 |
22:00 | แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส | 5 - 1 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 3-0 |
22:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 3 - 2 | Oriental Dragon | 1-2 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 1 | อมารันเต | 0-1 |
22:00 | Coruchense | 4 - 0 | Alcains | 1-0 |
22:00 | Pero pinheiro | 2 - 0 | โลวเรส | 0-0 |
22:00 | Moncao | 1 - 0 | ซัล กาดาส | 0-0 |
22:00 | Vilar de Perdizes | 1 - 0 | จีดี บรากานคา | 1-0 |
22:00 | มาริติโม่ 2 | 0 - 0 | เบยร่า มาร์ | 0-0 |
22:00 | ลูซิเทเนีย | 1 - 0 | เลคา | 1-0 |
22:00 | UD Santarem | 3 - 0 | Uniao Da Serra | 3-0 |
22:00 | Vila Mea | 4 - 0 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 2-0 |
22:00 | กอนโดมาร์ | 3 - 2 | มาชิโค | 0-0 |
22:00 | FC Ferreiras | 2 - 0 | ลูซิทาโน อีโวรา | 0-0 |
22:00 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 3 - 0 | วาสโก ดา กามา(โปรตุเกส) | 2-0 |
22:59 | Rabo Peixe | 2 - 1 | ปราเอียนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Mumbai Elite League |
||||
13:15 | ยูเคบี | 0 - 2 | KIYC | 0-2 |
15:35 | DM Rao | 0 - 0 | KLASA | 0-0 |
ผลบอลวันที่ PER C |
||||
00:30 | ดีเฟนเซอร์ ลา โบคาน่า | 2 - 1 | Atletico Bruces | 1-0 |
03:00 | Deportivo Garcilaso | 0 - 0 | Comerciantes FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
18:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 1 - 0 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0 - 6 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 1 - 0 | วิทาโล | 1-0 |
20:00 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | Aigle Noir | 0-0 |
20:00 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 1 - 4 | Bumamuru | 0-0 |
20:00 | Romania Inter Star | 1 - 0 | Top Junior | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
19:00 | Malisheva | 0 - 0 | KF Llapi | 0-0 |
19:00 | Gjilani | 0 - 3 | KF Ballkani | 0-1 |
19:00 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 0 - 3 | พริสตีนา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Chinese Taipei Intercity League |
||||
14:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 5 | Taichung Futuro | 0-2 |
14:00 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 1 - 1 | Taiwan Shihu | 1-1 |
17:00 | มหาวิทยาลัยหมิงฉวน | 0 - 3 | ไถหนันซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
17:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 4 - 1 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
17:00 | โคโลญจน์ 2(ญ) | 2 - 1 | FFC Turbine Potsdam II (w) | 0-0 |
17:00 | บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) | 1 - 2 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 0-0 |
17:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 2 - 1 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 1-0 |
20:00 | Andernach (w) | 3 - 1 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 2-1 |
20:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 0 - 4 | Carl Zeiss Jena (w) | 0-0 |
20:00 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 0 - 2 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-0 |
20:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 1 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Super League Women |
||||
17:00 | เออี กลีฟาดา(ญ) | 0 - 1 | โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
18:00 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) | 0 - 0 | ลาริซา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Czech women's Cup |
||||
20:00 | ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) | 2 - 1 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 0-0 |
22:30 | Olin Moss (w) | 0 - 0 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
18:00 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 2 - 4 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | Arosa U19 | 0 - 0 | Gimnastica de Torrelavega U19 | 0-0 |
18:00 | กอมโปสเตลา(ยู 19) | 1 - 3 | CF Bansander U19 | 1-2 |
18:30 | เอสปันญ่อล(ยู 19) | 1 - 0 | ฮูเอสก้า(ยู19) | 1-0 |
19:30 | เออิบาร์(ยู 19) | 3 - 0 | Santutxu U19 | 2-0 |
19:30 | เลกาเนส(ยู 19) | 2 - 0 | Badazous U19 | 2-0 |
22:00 | UD Tomares U19 | 2 - 2 | Algeciras CF U19 | 0-0 |
22:00 | ซีดี เอโบร (ยู19) | 0 - 4 | FE Grama U19 | 0-3 |
22:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 6 - 0 | UD La Cruz Villanovense U19 | 3-0 |
22:30 | บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) | 1 - 3 | Seneca CF U19 | 0-1 |
22:59 | เอดี ซานฮวน(ยู 19) | 1 - 0 | UD Logrones U19 | 0-0 |
22:59 | มายอร์กา(ยู 19) | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 0-1 |
23:30 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 1 - 0 | Danok Bat U19 | 0-0 |
23:30 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 1 - 4 | Sabadell U19 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Cyprus Women Division 1 |
||||
16:00 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 2 - 2 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 1-1 |
19:30 | Karmiotissa Chrisomilia (w) | 0 - 5 | EN Thoi Lakatamias (w) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | Pontypridd Town (w) | 2 - 1 | Aberystwyth (w) | 0-1 |
21:00 | The New Saints (W) | 1 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) | 0-2 |
21:00 | Barry Town (W) | 0 - 6 | สวอนซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
19:00 | Nico United | 0 - 0 | Mogoditshane Fighters | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Togo Premier Division |
||||
22:00 | Dynamic Togolais | 2 - 1 | Anges FC | 2-0 |
22:00 | Kakadl FC | 0 - 3 | ASKO Kara | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
23:30 | Toure Kunda Footpro | 0 - 0 | Keur Madior | 0-0 |
23:30 | ASC Wally Daan | 1 - 1 | HLM | 1-0 |
45+ | Ajel De Rusfique | 0 - 0 | Amitie FC | - |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
16:00 | CSKA Pamir Dushanbe | 1 - 5 | อิสทิโล ดูชานบี | 0-1 |
16:00 | เอฟเค คูจานด์ | 2 - 0 | FC Khatlon | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia First League Women |
||||
18:00 | ZNK Hajduk Split (W) | 0 - 3 | โอซีเยค (ญ) | 0-2 |
19:00 | ZNK Donat Zadar (w) | 0 - 4 | Dinamo Maksimir (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Moldovan women's football league |
||||
19:15 | Real Succes-SS11 (w) | 3 - 0 | PGU SS4-FC Alga (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
22:59 | Suchitepequez (w) | 3 - 0 | Deportivo Amatitlan (w) | 2-0 |
00:10 | UNIFUT-Rosal (w) | 0 - 0 | Club Deportivo Xela (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Cyprus Division 3 |
||||
19:30 | Asil Lysi | 2 - 1 | AEP Polemidion | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
03:00 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 6 - 2 | คาร์ตากิเนส(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Andorra Second Division |
||||
00:00 | Atletic America | 2 - 2 | ซีอี คาร์โรอิ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Municipal FC | 0 - 2 | AD Destroyer FC | 0-1 |
04:00 | Fuerte San Francisco | 3 - 1 | แอตเลติโก้ บัลบัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Rwanda Womens League |
||||
17:40 | Apaer WFC (w) | 3 - 0 | Freedom (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica Primera Division Women |
||||
04:00 | Alajuelense (w) | 5 - 0 | CS Herediano (w) | 2-0 |
04:00 | ซาปริสซ่า (ญ) | 1 - 2 | Sporting FC (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
17:00 | NK Dinamo Odranski Obrez | 1 - 1 | เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ | 1-0 |
19:30 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 4 - 2 | เจดรัน โพเรค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:30 | Etoile Filante Ouagadougou | 1 - 2 | Royal FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
15:40 | บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | Friends United Bangalore | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Reserve League |
||||
03:00 | ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) [62%] | 1 - 2 | [80%] โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) จะชนะ | 0-1 |
03:00 | เซลาฆู(สำรอง) | 3 - 0 | CD Achuapa Reserves | 1-0 |
03:00 | Xinabajul Reserves | 1 - 2 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 1-0 |
03:00 | จะชนะ กัวสตาโตยา(สำรอง) [80%] | 4 - 2 | [62%] แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) | 2-0 |
03:00 | เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) | 5 - 2 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 4-1 |
03:00 | Club Comunicaciones Reserves | 1 - 0 | มาลากาเตโก(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
22:59 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 3 - 1 | CD Aguila (w) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong 3rd Division |
||||
12:30 | WSE | 5 - 1 | Tsun Tat Kwok Keung | 3-0 |
14:30 | Islands District FT | 1 - 1 | Fukien AC | 0-0 |
17:30 | Lung Moon FC | 0 - 2 | KCDRSC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
21:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 6 - 0 | Universidad de Concepcion (w) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Taiwan League Division 2 |
||||
13:00 | FC Kaohsiung | 2 - 2 | Inter Taoyuan FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
20:00 | SCU Torreense (w) | 1 - 1 | CA Ouriense (w) | 1-0 |
20:00 | มาริติโม่(ญ) | 4 - 2 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 1-1 |
22:00 | Amora (w) | 2 - 3 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 2-1 |
22:00 | SF Damaiense (w) | 1 - 0 | Vilaverdense (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Women Regional League |
||||
19:00 | Defensores de Cambaceres (W) | 1 - 1 | Trocha (W) | 1-0 |
19:00 | Canuelas FC (W) | 0 - 2 | CA Talleres de Cordoba (W) | 0-2 |
19:00 | Newells Old Boys (W) | 5 - 0 | Deportivo Maipu (w) | 2-0 |
19:00 | Sportivo Barracas (W) | 2 - 0 | Juventud Unida (W) | 1-0 |
19:00 | CA Ituzaingo (W) | 0 - 4 | Club Villas Unidas (W) | 0-2 |
19:10 | Atletico de Rafaela (W) | 1 - 2 | Talleres de Remedios de Escalada (W) | 1-1 |
03:00 | จะชนะ Arsenal de Sarandi (W) [85%] | 2 - 0 | [58%] Nueva Chicago (W) | 2-0 |
03:00 | CA Tigre (W) [87%] | 2 - 1 | [89%] San Martin de Burzaco (W) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
03:00 | Meluca FC | 0 - 2 | จูติเคลปา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:00 | ซาเฮล SC | 1 - 0 | USGN | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Tocantinense |
||||
33 | ซีอาร์อี โตกันชีนส์ จีโอ | 0 - 0 | Atletico Cerrado | - |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 2 Women |
||||
18:00 | FC Magura 2012 Bacau (w) | 1 - 0 | ACS Juniorul 2014 (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
18:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 1 - 2 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-2 |
22:00 | Real SC | 1 - 2 | อัลแวร์กา | 1-1 |
00:00 | อูเนียว ไลเรีย | 2 - 0 | คัลดัส | 0-0 |
02:00 | CF Os Belenenses | 2 - 1 | วิตอเรีย เซตูบัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
18:00 | อัลเจซีราส | 0 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-2 |
18:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 0 | เอลเดนเซ่ | 1-0 |
18:00 | เรอัล ยูนิโอน | 2 - 3 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-2 |
18:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
18:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0 - 2 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-1 |
18:20 | เอดี เซวตา | 1 - 2 | ปอนเตเบดรา | 1-0 |
22:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2 - 2 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-1 |
22:59 | ฟูเอนลาบราดา | 0 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0-1 |
22:59 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1 - 1 | เมริดา เอดี | 0-1 |
22:59 | โอซาซูน่า บี | 3 - 2 | แอธเลติก บิลเบา บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ France Division 2 Women |
||||
19:00 | เลอปุย(ญ) | 0 - 0 | Montauban (w) | 0-0 |
20:30 | Saint Malo (w) | 0 - 2 | แบรสต์(ญ) | 0-2 |
20:30 | ลีล(ญ) | 7 - 0 | ซีเอ ปารีส(ญ) | 3-0 |
21:00 | เลอ ม็องส์ (ญ) | 3 - 1 | Lens (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Pernambucano A2 |
||||
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 1 - 0 | Belo Jardim PE | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
18:30 | SpVgg Neu-Isenburg | 1 - 1 | VfB Ginsheim | 0-1 |
20:00 | SV Waldhof Mannheim II | 1 - 0 | FC Olympia Kirrlach | 0-0 |
21:00 | JSK Rodgau | 4 - 2 | Germania Ober-Roden | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Kenya Super League |
||||
17:00 | Coastal Heroes | 1 - 0 | Mombasa Elite | 0-0 |
19:00 | Kibera Black Stars | 4 - 0 | Silibwet Leons FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional II Women |
||||
18:00 | Valadares Gaia FC B (W) | 3 - 1 | Guia (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Liberia First Division |
||||
22:30 | Muscat FC | 1 - 5 | Watanga FC | 0-2 |
22:30 | LPRC Oilers | 0 - 0 | Nimba United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Landesliga (cup) |
||||
20:00 | Teutonia Uelzen | 3 - 1 | VSV Hedendorf/Neukloster | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:30 | ลาซิโอ (ญ) | 3 - 0 | Cittadella (W) | 2-0 |
18:30 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 1 - 1 | นาโปลี(หญิง) | 0-1 |
20:30 | Genoa (W) | 5 - 2 | ACF Clarentia Trento (w) | 3-1 |
20:30 | Ravenna (w) | 1 - 0 | Apulia Trani (w) | 1-0 |
20:30 | วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) | 1 - 2 | Cesena (W) | 1-2 |
20:30 | เบรสชา(ญ) | 1 - 2 | Chievo (W) | 1-1 |
20:30 | Ternana W | 6 - 1 | ทาวานัคโค (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Myanmar League Women |
||||
15:30 | Young Lionesses FC (W) | 1 - 2 | Yreo FC (w) | 0-1 |
16:00 | Ispe FC (w) | 2 - 0 | เมียวดี เอฟซี (ญ) | 1-0 |