ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 3 - 1 | บานฟิลด์ | 2-1 |
05:00 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0 - 1 | โบคา จูเนียร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | จะชนะ เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ [90%] | 2 - 0 | [41%] เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
02:00 | วีวีวี เวนโล | 1 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ดอร์เดรชท์ [74%] | 1 - 2 | [67%] เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-1 |
02:00 | เอฟซี ออสส์ | 1 - 3 | วิลเลม 2 | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2 - 1 | Ibiza Eivissa | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
08:45 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 2 - 0 | คลับ โอลิมเปีย(ญ) | 1-0 |
09:00 | รีล ซอลต์ เลค [74%] | 1 - 2 | [67%] อัตลาส | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
15:00 | Botev Plovdiv II | 0 - 2 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-0 |
16:00 | โรเซนบอร์ก | 2 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-1 |
16:00 | ซิโอฟอค เอฟซี | 2 - 3 | ปาคซิ เซ | 1-1 |
16:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 3 - 0 | Arsenal Tivat | 0-0 |
16:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 6 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2-0 |
16:30 | ตูลูส | 2 - 1 | นีมส์ | 0-1 |
17:00 | การ์บาเนียกราโกล | 0 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-1 |
18:00 | จะชนะ เฮชเอ็นเคกอริก้า [79%] | 3 - 2 | [64%] ดอมซาเล่ | 0-1 |
19:00 | จะชนะ ชาลเก้ 04 (เยาวชน) [85%] | 2 - 2 | [57%] อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2-2 |
19:00 | จะชนะ แอลเอเอสเค ลินซ์ [91%] | 9 - 2 | [40%] เอสเคยู อัมเสตทเทน | 4-1 |
19:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 4 - 3 | คาซิงบาร์ซิคา | 2-1 |
20:00 | สตวร์มกราซ | 5 - 1 | มาริบอร์ | 4-0 |
20:10 | อาเมียงส์ | 2 - 5 | เกววีลย์ อูแอส | 1-2 |
20:30 | FC Struga Trim Lum | 1 - 2 | ซิเล็กส์ | 0-0 |
20:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 6 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 2-1 |
21:00 | จะชนะ ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก [76%] | 1 - 0 | [65%] เฟริส เวียนนา 1894 | 1-0 |
22:00 | อาริส ลิมาสซอล | 7 - 1 | AE Zakakiou | 2-1 |
22:59 | เนีย ซาลามิส | 1 - 2 | คาร์มิโอทิสซ่า | 0-2 |
22:59 | ลูเซิร์น | 6 - 0 | อารัว | 2-0 |
00:00 | Black Sailor FC | 2 - 2 | Jamhuri | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 2 - 2 | เจียงซี เหลียนเชง | 0-1 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) [76%] | 2 - 6 | [86%] คุนชาน เอฟซี จะชนะ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
01:00 | เดสเซล สปอร์ต [59%] | 1 - 1 | [78%] รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:59 | ไอซ์แลนด์(ยู 21) [65%] | 1 - 2 | [72%] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:59 | จะชนะ โครเอเชีย(ยู 21) [72%] | 2 - 1 | [65%] เดนมาร์ก(ยู 21) | 2-0 |
22:59 | สโลวะเกีย(ยู21) | 3 - 2 | ยูเครน (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | ไอร์แลนด์(ยู 21) | 1 - 1 | อิสราเอล(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | 3 - 1 | บิสทริกา | 1-0 |
00:00 | เอ็นเค ครักคา | 3 - 1 | NK Bilje | 2-0 |
01:00 | เอ็นเค นาฟต้า | 2 - 0 | ทริงลาฟ คราน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน [52%] | 4 - 4 | [85%] นิวทาวน์ เอเอฟซี จะชนะ | 2-2 |
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 3 - 1 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
01:45 | ฟัลเคิร์ก | 2 - 0 | แพททริค ทริสเทล | 1-0 |
01:45 | อัลลัว แอทเลติค | 1 - 0 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | แอนนัน แอธเลติก | 1 - 2 | Kelty Hearts | 0-0 |
02:00 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0 - 3 | ดันดี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 0-0 |
01:45 | จะชนะ โคเลอไรน์ [85%] | 2 - 0 | [55%] นิวรี่ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 1-0 |
01:45 | ครูซาเดอร์ | 3 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
01:45 | Hebburn Town | 3 - 1 | สต็อกตันทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | Paris 13 Atletico | 0 - 1 | อาวรองเช่ | 0-1 |
00:30 | Stade Briochin | 1 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0-1 |
00:30 | เซอด็อง | 0 - 0 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-0 |
00:30 | บาสเตีย ซีเอ [67%] | 2 - 2 | [70%] เลอ ม็องส์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:30 | โชเลท เอสโอ [60%] | 1 - 1 | [76%] อูแอส กงการ์กโน่ จะชนะ | 1-0 |
00:30 | เรด สตาร์ 93 | 2 - 2 | Martigues | 1-1 |
00:30 | จะชนะ แวร์กซายส์ 78 [71%] | 2 - 2 | [62%] น็องซี่ | 1-2 |
00:30 | วิลเลฟรองเช | 3 - 2 | บรูค พีรอนนาส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 6 - 2 | เคพีวี คอคคูล่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:00 | Ahli Qalqilya(N) | 0 - 0 | มาคาส ทุลคาล์ม | 0-0 |
20:00 | Al Bireh Foundation | 1 - 1 | Wadi Al Nes | 1-0 |
22:59 | Jabal Al Mukaber | 3 - 1 | Thagafi Tulkarem | 0-0 |
22:59 | มาร์ค บาลาต้า(N) | 2 - 2 | Shabab Althahrea | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Sportivo Ameliano(N) | 2 - 0 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
06:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 3 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 3 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
04:30 | คิลเมส | 1 - 1 | เอลมาโกล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
23:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 1 - 0 | เลอ อาฟร์(ญ) | 1-0 |
02:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) [100%] | 1 - 3 | [82%] โอลิมปิก ลียง (ญ) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1 - 0 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 3 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0-0 |
06:30 | จะชนะ เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ [80%] | 1 - 1 | [58%] เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0 - 0 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ซีดี ฟาส(N) | 1 - 0 | Once Municipal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 2 - 2 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 0-0 |
00:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 6 - 0 | ซโวลเล่ (ญ) | 2-0 |
00:35 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 6 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | อินชอน โคเรียล | 0 - 0 | เชนันซิตี้ | 0-0 |
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 2 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:00 | จะชนะ โอโตรโควิซ [90%] | 3 - 0 | [47%] วิทโควิซ | 1-0 |
00:00 | ฮลูชิน | 1 - 1 | Sardice | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
22:30 | จะชนะ ซีดี เมกาเลนซ์ [82%] | 0 - 0 | [48%] โคเบรลัว | 0-0 |
06:00 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1 - 2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:45 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 3 - 2 | อิซ่า ทาวน์ | 1-1 |
22:45 | จะชนะ อัล ริฟฟา [89%] | 2 - 1 | [42%] อัล บูไดย่า | 1-0 |
22:45 | มานาม่า คลับ | 1 - 0 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1-0 |
22:45 | อัล ฮัดด์ | 3 - 0 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0-0 |
22:45 | Etehad Alreef | 0 - 2 | บูไสทีน | 0-0 |
22:45 | จะชนะ อัล นาจม่า [76%] | 2 - 1 | [60%] อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | Loughgall FC | 2 - 1 | นิววิงตัน | 1-1 |
01:45 | อาดส์ เอฟซี | 1 - 0 | ดันเดลา เอฟซี | 1-0 |
01:45 | Harland & Wolff Welders | 0 - 1 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | เดิร์กวิว เอฟซี | 2 - 3 | Knockbreda Parish | 0-0 |
01:45 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 2 - 0 | Ballyclare Comrades | 1-0 |
01:45 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1 - 0 | Annagh United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
13:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | FC Tiamo Hirakata | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
15:00 | มัคคาบิ ทามร่า | 0 - 4 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0-3 |
15:00 | จะชนะ ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา [76%] | 0 - 6 | [62%] ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-3 |
16:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 3 - 1 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 2-0 |
16:00 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน [70%] | 2 - 2 | [70%] เอฟซี ดิโมนา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:00 | จะชนะ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย [56%] | 0 - 0 | [80%] มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
18:15 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 3 - 1 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-0 |
18:15 | MS Ironi Kuseife | 0 - 1 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-0 |
18:30 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1 - 0 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-0 |
18:30 | จะชนะ เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด [77%] | 3 - 1 | [63%] ไอออนนิ โมดิอิน | 0-0 |
18:40 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 2 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
18:45 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 3 - 0 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า [73%] | 1 - 2 | [69%] ฮาโปเอล คัวแคบ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:40 | Hapoel Qalansawe | 1 - 1 | Ihud Bnei Shefaram | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 3 - 2 | Club Chivas Tapatio | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา [69%] | 1 - 0 | [64%] ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | IRB Ouargla | 0 - 0 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-0 |
22:00 | จะชนะ US Chaouia [81%] | 2 - 2 | [53%] Union Sportive Souf | 0-1 |
22:00 | อาร์ซี คูบา [71%] | 0 - 1 | [70%] อีเอส มอสตากาเนม | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 1 - 1 | NRB Teleghma | 0-1 |
22:00 | จะชนะ เอเอส โครยูบ์ [90%] | 2 - 0 | [37%] เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2-0 |
22:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 0 - 2 | JS Bordj Menaiel | 0-2 |
22:00 | ES Sour El Ghozlane | 2 - 0 | Hamra Annaba | 1-0 |
22:00 | อาร์ซี รีไลแซน | 0 - 1 | JSM Tiaret | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:00 | FK Yarud Mariupol | 0 - 2 | เนวา เทอร์โนพิล | 0-1 |
19:00 | SC Poltava [63%] | 2 - 0 | [75%] ครีมิน ครีเม็นชุก จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 1 - 1 | JSM Tiaret U21 | 0-1 |
16:40 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 4 - 2 | NRB Teleghma U21 | 2-0 |
16:50 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) [71%] | 0 - 2 | [69%] ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
18:00 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 1 - 4 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
00:30 | อเลสเวส | 0 - 1 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
01:00 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 5 - 2 | CD Oberena | 2-2 |
01:15 | Valle de Egues | 4 - 0 | CD Huarte | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 3 - 0 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 5 - 3 | SV Donaustauf | 3-2 |
00:00 | ดีเจเค เจเบนบัช | 5 - 0 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
19:00 | เอฟซี ทาทรานปรีซอฟ(ยู 19) | 4 - 0 | Tatran Liptovsky Mikulas U19 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0 - 1 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0-0 |
21:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0-0 |
21:30 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 1 - 2 | Rubin Kazan (w) | 0-0 |
22:00 | Zenit St Petersburg (w) | 3 - 0 | FK Rostov (w) | 1-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:59 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 0 - 0 | Jedinstvo UB | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | จะชนะ อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. [74%] | 2 - 0 | [60%] 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:00 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 0 - 2 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
20:00 | ซวาซิแลนด์ (ยู 23) | 2 - 0 | บอตสวานา (ยู 23) | 1-0 |
20:00 | จะชนะ แทนซาเนีย ยู 23 [87%] | 0 - 0 | [44%] ซูดานใต้(ยู 23) | 0-0 |
22:59 | กินี บิสเซา (ยู 23) | 0 - 0 | ไนเจอร์(ยู23) | 0-0 |
00:00 | ลิเบีย (ยู 23) | 4 - 1 | รวันดา (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 1 - 0 | ออโซมารโซ่ | 1-0 |
04:00 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 0 - 0 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
13:15 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 4 - 1 | Putra Delta Sidoarjo FC | 2-0 |
15:15 | Nusantara United | 0 - 0 | Persikab Bandung | 0-0 |
16:30 | พีเอสไอเอ็ม ยอคยาการ์ต้า | 3 - 1 | Persekat Tegal | 2-0 |
18:15 | พีเอสซีเอสซิลาแคบ | 0 - 0 | เกรซิค ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:30 | เปอร์ซิจับ เจพารา [55%] | 1 - 0 | [78%] FC Bekasi City จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | Tuan Tu Phu Tho | 1 - 0 | บิ่ญ เฟือก | 1-0 |
16:00 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 1 - 3 | Huda Hue | 1-0 |
17:00 | จะชนะ กวาง นัม [78%] | 2 - 1 | [54%] บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 2-1 |
18:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1 - 6 | ด่องตัมลองอัน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) [76%] | 2 - 0 | [68%] ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) [72%] | 3 - 1 | [74%] เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) [89%] | 2 - 0 | [52%] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | Broomhill FC | 1 - 1 | ฮาร์ทส์(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
19:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) [52%] | 1 - 3 | [90%] อาร์เซน่อล (ยู 21) จะชนะ | 0-2 |
01:00 | Bournemouth AFC U21 | 2 - 1 | ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
13:00 | แคเมอรูน(N) | 0 - 2 | อุซเบกิสถาน | 0-1 |
15:00 | เอธิโอเปีย | 1 - 1 | ซูดาน | 1-0 |
16:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | 1 - 2 | นอร์เวย์(ยู17) | 1-1 |
16:30 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) | 3 - 1 | เบลเยี่ยม (ยู 18) | 2-1 |
18:00 | โปแลนด์(ยู 17) | 5 - 2 | อุสเบกิสทาน(ยู17) | 2-1 |
18:00 | เกาหลีใต้ | 2 - 2 | คอสตาริกา | 1-1 |
19:25 | ญี่ปุ่น(N) | 2 - 0 | สหรัฐอเมริกา | 1-0 |
19:30 | อังกฤษ (ยู 18) | 2 - 1 | Faroe Islands U18 | 1-1 |
20:30 | สกอตแลนด์(ยู 19) | 3 - 1 | มอลตา(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) | 0 - 3 | สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 2 - 2 | ฟินแลนด์(ยู 18) | 1-0 |
21:00 | โปแลนด์ (ยู 18) | 1 - 0 | เอสโตเนีย(ยู 18) | 1-0 |
21:00 | อังกฤษ(ยู 17) | 3 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 0-0 |
21:00 | เยอรมนี(ยู18) | 2 - 0 | สหรัฐอเมริกา(ยู 18) | 1-0 |
21:00 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 1 - 1 | เม็กซิโก (ยู 18) | 1-0 |
21:00 | โปรตุเกส(ยู 17) | 4 - 2 | เม็กซิโก (ยู 17) | 2-0 |
21:30 | อัลบาเนีย ยู20(N) | 1 - 3 | เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย (ยู 20) | 1-1 |
21:30 | โปแลนด์(ยู 21) | 0 - 1 | กรีซ(ยู 21) | 0-0 |
22:00 | อิรัก(N) [57%] | 1 - 1 | [75%] โอมาน จะชนะ | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกส (ยู20) [73%] | 1 - 2 | [66%] อิตาลี(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:00 | โรมาเนีย(ยู 21) | 1 - 4 | สเปน(ยู 21) | 0-2 |
22:30 | จะชนะ บาห์เรน [72%] | 1 - 2 | [64%] เคปเวิร์ด | 1-1 |
22:30 | จะชนะ ฮังการี (ยู 21) [80%] | 1 - 0 | [58%] บัลแกเรีย(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | อิเควทอเรียลกินี | 0 - 0 | รวันดา | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เยอรมัน (ยู20) [85%] | 2 - 1 | [50%] โปแลนด์(ยู20) | 0-1 |
22:59 | ปารากวัย(N) | 1 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 0-0 |
22:59 | อิหร่าน(N) | 1 - 0 | อุรุกวัย | 0-0 |
22:59 | คองโก-กินชาซา | 0 - 1 | บูร์กินาฟาโซ | 0-0 |
22:59 | มาลี (ยู23) | รอ | ตูนิเซีย(ยู 23) | |
23:15 | เยอรมนี(ยู 21) [72%] | 0 - 1 | [67%] ฝรั่งเศส (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:30 | เบลเยียม (ยู 21) | 1 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 0-2 |
00:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 3 - 0 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 1-0 |
00:00 | กาตาร์(N) [59%] | 0 - 2 | [79%] แคนาดา จะชนะ | 0-2 |
00:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 5 - 1 | สกอตแลนด์ (ยู 18) | 2-1 |
00:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 19) | 4 - 3 | โครเอเชีย(ยู 19) | 3-0 |
00:00 | ออสเตรีย(ยู16) | 2 - 3 | เยอรมนี(ยู16) | 1-1 |
00:30 | โมร็อกโก(ยู 17) | 0 - 0 | เซเนกัล(ยู17) | 0-0 |
00:30 | โมร็อคโค (ยู23) | รอ | เซเนกัล (ยู23) | |
01:00 | อียิปต์ | 3 - 0 | ไนเจอร์ | 1-0 |
01:00 | จะชนะ จอร์แดน [85%] | 2 - 0 | [47%] ซีเรีย | 2-0 |
01:00 | ซาอุดีอาระเบีย(N) [60%] | 0 - 0 | [76%] เอกวาดอร์ จะชนะ | 0-0 |
01:30 | จะชนะ บราซิล(N) [93%] | 3 - 0 | [38%] กานา | 3-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ยู 21) | 5 - 1 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 3-0 |
02:00 | แอลจีเรีย | 1 - 0 | กินี | 0-0 |
02:00 | มาลี | 1 - 0 | แซมเบีย | 1-0 |
02:00 | โมร็อกโก(N) [68%] | 2 - 0 | [70%] ชิลี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) | 1 - 4 | Bragantino (w) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Accra Lions | 1 - 0 | Tamale City | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2 - 10 | ทรอมโซ่ บี | 2-6 |
22:59 | Akra | 2 - 2 | เอสเค บรานน์ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด [64%] | 0 - 2 | [77%] ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
00:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1 - 1 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0-1 |
00:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 4 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
00:30 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 2 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:59 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 1 - 1 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 0-0 |
00:00 | เอสวี ฮอลล์ | 2 - 4 | WSG Swarovski Tirol B | 1-0 |
00:00 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 2 - 1 | USV RB Weindorf St.Anna | 1-0 |
00:00 | ลีโอเบน | 3 - 0 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 2-0 |
00:00 | จะชนะ ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ [85%] | 2 - 0 | [56%] เอสวี โกรดิก | 0-0 |
00:00 | ASV Siegendorf | 0 - 2 | น็อยซีเดิล | 0-2 |
00:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 1 - 1 | เวียนเนอร์ เอสซี | 1-0 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 0 - 1 | SK Treibach | 0-0 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 4 - 0 | วอคลามาร์ค | 2-0 |
00:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 1 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
00:00 | เอสวี เซเคอเคน | 3 - 1 | OTSU Hallein | 2-1 |
00:00 | ASK-BSC Bruck Leitha | 1 - 0 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 0-0 |
00:30 | Team Wiener Linien | 1 - 0 | SV Stripfing Weiden | 0-0 |
00:35 | Worgl Obi SV | 3 - 2 | คุฟซไตน์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 3 - 0 | เจมส์เมอบังค์ | 0-0 |
00:00 | โรสกิลด์ | 1 - 2 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:25 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 1 - 0 | อัล โอรูบา (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 3 - 0 | ไอเอฟเค คูมลา | 2-0 |
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 2 - 0 | เอสโลฟ บีเค | 1-0 |
00:30 | Husqvarna | 2 - 0 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 0-0 |
01:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 3 - 0 | อูลเลเรดส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Leandro N Alem | 1 - 0 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
17:00 | West Adelaide (w) | 1 - 0 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
06:00 | โอเรียนทอล | 2 - 2 | วิลล่า เทเรซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
01:00 | SSV Homburg Numbrecht | 3 - 0 | FV Wiehl 2000 | 2-0 |
01:00 | SV Scherpenberg | 2 - 1 | Sterkrade | 0-0 |
01:30 | FV Bad Honnef | 3 - 1 | SV Altenberg 1948 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | ไพร์คาเลน JK | 4 - 1 | Ikaalisten Urheilijat | 2-0 |
22:15 | โปซีท | 5 - 2 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 2-0 |
22:59 | จาพีเอส/47 | 0 - 1 | PKKU II | 0-0 |
22:59 | คิอิสโต้ วาซ่า | 0 - 1 | เอสเซ่ ไอเค | 0-0 |
23:15 | จะชนะ วัลท์ติ [84%] | 3 - 1 | [63%] MPS | 1-1 |
23:15 | Aifk Turku | 2 - 2 | วีจี 62 | 1-1 |
23:30 | FC Kirkkonummi | 3 - 0 | ซาปา | 0-0 |
00:00 | คิงส์ คัวปิโอ | 0 - 3 | Kuopion Elo | 0-2 |
00:00 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 2 - 2 | Tampere Utd II | 1-1 |
00:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 1 - 1 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
14:00 | จะชนะ เวลลิงตัน โอลิมปิก [78%] | 1 - 0 | [66%] มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:59 | SV Gerasdorf Stammer | 0 - 1 | Stadlau | 0-0 |
00:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 4 - 1 | SV Kraig | 3-1 |
00:00 | Usv Mettersdorf | 1 - 1 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0-0 |
00:00 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 1 - 1 | ASKO Gmund | 0-0 |
00:00 | จะชนะ Union Mondsee [76%] | 5 - 2 | [65%] เอฟซี เวลส์ | 2-1 |
00:09 | เคเอซี 1909 | 1 - 3 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 1-1 |
00:30 | FC Deutschkreutz | 3 - 2 | ASK Klingenbach | 2-1 |
00:30 | พาร์นดรอฟ | 3 - 0 | SV Leithaprodersdorf | 0-0 |
00:30 | Zwettl SC | 0 - 1 | SC Ortmann | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | Jarota Jarocin | 2 - 3 | Swit Skolwin | 0-2 |
22:59 | บอลเทค จีเนีย [43%] | 1 - 2 | [93%] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม [55%] | 2 - 5 | [87%] ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) จะชนะ | 0-3 |
00:00 | SV Erlbach | 1 - 1 | Gundelfingen | 1-1 |
00:30 | SC Concordia Hamburg | 2 - 2 | TuRa Harksheide | 1-0 |
00:30 | TUS Bovinghausen 04 | 3 - 0 | ทีเอสจี สโปรกโคเวล | 2-0 |
00:30 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 1 - 2 | HEBC Hamburg | 0-1 |
00:30 | Rot-Weiss Walldorf | 3 - 1 | FC Eddersheim | 0-1 |
00:30 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี | 1 - 3 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 0-1 |
01:00 | จะชนะ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) [90%] | 4 - 1 | [48%] VFB Hallbergmoos | 1-1 |
01:00 | SV Schlebusch | 1 - 1 | Borussia Neunkirchen | 0-1 |
01:00 | Hamburger SV III | 0 - 3 | FC Türkiye Wilhelmsburg | 0-1 |
01:15 | Eimsbutteler TV | 7 - 1 | SV Curslack Neuengamme | 3-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | จะชนะ San Jose Costa Rica [83%] | 6 - 0 | [55%] Municipal Turrialba | 3-0 |
04:00 | AD Sarchi | 2 - 2 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:59 | จะชนะ รัดนิก บิเยลจิน่า [91%] | 2 - 0 | [39%] เอฟเค พอดรินเจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
22:00 | ไทเกรส 2 | 1 - 2 | CF Cadereyta | 1-2 |
22:59 | CD FC Cuervos Blancos | 3 - 2 | Atletico Mexicano F.E. | 2-0 |
22:59 | Club Atletico San Juan de Aragon | 7 - 0 | Escorpiones FC II | 5-0 |
22:59 | FC San José del Arenal | 3 - 3 | Deportivo Independiente Mexiquense | 1-0 |
22:59 | จะชนะ มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 [75%] | 1 - 2 | [62%] FC Zacatecas | 1-1 |
23:10 | CD Novillos Neza | 2 - 1 | Oceania FC | 2-0 |
03:00 | Chilangos FC | 3 - 1 | Aztecas AMF Soccer | 0-0 |
03:10 | CD Halcones de Rayon | 1 - 4 | CD Muxes | 0-1 |
04:00 | Club Deportivo CDH | 1 - 1 | Faraones Texcoco | 0-1 |
04:00 | Corsarios de Campeche | 1 - 0 | Felinos 48 AC | 0-0 |
04:00 | U.A. Zacatecas II | 4 - 2 | Atletico ECCA | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:35 | Valle Brooklyn | 0 - 2 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์ |
||||
16:00 | Than KSVN (w) | 3 - 0 | ฮา นอย 2 ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | Templeogue United FC | 1 - 1 | St Kevins Boys | 1-1 |
01:45 | Wayside Celtic | 0 - 1 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 0-1 |
01:45 | Glebe North FC | 3 - 0 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | Killester Donnycarne | 0-2 |
02:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 1 - 1 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:05 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 1 - 1 | เซนต์ มอชแทส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ติเกร (สำรอง) | 2 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 2 - 0 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0 - 2 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 5 - 2 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
20:00 | ACS Viitorul Simian | 5 - 0 | Armata Aurul Brad | 2-0 |
21:00 | กลอเรีย บิสตริต้า | 1 - 0 | CSM Satu Mare | 1-0 |
21:00 | Unirea Ungheni | 0 - 1 | ACS Targu Mures 1898 | 0-0 |
21:00 | จะชนะ Muscelul Campulung [83%] | 0 - 1 | [56%] Real Bradu | 0-0 |
21:00 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc II [55%] | 1 - 0 | [84%] สเตนต้า มิรอสราว่า จะชนะ | 0-0 |
21:00 | CS Avantul Periam | 2 - 2 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 1-1 |
21:00 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 1 - 0 | CS Phoenix Buzias | 0-0 |
21:00 | ACSO Filiasi | 3 - 0 | CS Gilortul Targu Carbunesti | 2-0 |
21:00 | ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต [57%] | 0 - 0 | [82%] เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว จะชนะ | 0-0 |
21:00 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 2 - 0 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
02:00 | Fundacion CD Tenerife (W) | 4 - 1 | Atletico Pedoma (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
19:00 | Kisvarda FC U19 | 3 - 1 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | Pinerolo FC [72%] | 2 - 2 | [64%] เฟซซาเนเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
01:00 | ทีมอัลตามูรา | 1 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | Electric Veng FC | 0 - 0 | แชงค์ก้า เวง เอฟซี | 0-0 |
20:30 | Bethlehem VT FC | 2 - 1 | Chawnpui | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
14:45 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 6 - 1 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 2-0 |
15:00 | จะชนะ มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า [75%] | 1 - 3 | [67%] ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 1-2 |
15:45 | เบต้า รามัท กาน | 2 - 1 | AC Hamachtesh Givataim | 0-1 |
16:00 | Hapoel Mahane Yehuda | 0 - 1 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 0-1 |
16:00 | Shefa Amr | 4 - 1 | รูบิ ชาปิร่า | 2-0 |
16:00 | เบต้า นาฮาริย่า | 2 - 2 | ไอรอนี่ บีไน คาบุล | 1-0 |
16:00 | จะชนะ ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี [78%] | 1 - 1 | [61%] มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 1-1 |
16:00 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 1 - 0 | Hapoel Ramat Israel | 1-0 |
18:10 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 1 - 5 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | 1-0 |
18:15 | Hapoel Kiryat Yam | 7 - 0 | Maccabi Ironi Yafia | 3-0 |
18:30 | Maccabi Ramla | 3 - 2 | Hapoel Segev Shalom | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
20:00 | บีเอส ไดนามิค | 0 - 0 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Jordan League Women |
||||
22:59 | 6 Yard Etihad (W) | 2 - 1 | Al Istiqlal (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | Mazatlan FC (w) | 0 - 5 | ตีฮัวนา (ญ) | 0-3 |
09:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 1 - 0 | ครูซ อซูล(ญ) | 1-0 |
05:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 2 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
22:59 | เอสโตเนีย | 2 - 1 | มอลตา | 1-0 |
22:59 | จะชนะ จอร์เจีย [77%] | 2 - 0 | [59%] FYR มาซิโดเนีย | 1-0 |
01:45 | อิตาลี | 1 - 0 | อังกฤษ | 0-0 |
01:45 | บัลแกเรีย | 5 - 1 | ยิบรอลตาร์ | 2-1 |
01:45 | จะชนะ ฟินแลนด์ [76%] | 1 - 1 | [59%] โรมาเนีย | 1-0 |
01:45 | เยอรมนี | 0 - 1 | ฮังการี | 0-1 |
01:45 | จะชนะ บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา [80%] | 1 - 0 | [51%] มอนเตเนโกร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Oman 1st Division |
||||
20:20 | จะชนะ มัสแคท [87%] | 4 - 0 | [51%] มาจิส | 3-0 |
20:25 | อัล คาโบร่า | 1 - 2 | Al-Ittifaq (OMA) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:00 | Independente Simao Dias | 1 - 5 | AD Boquinhense | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น [66%] | 2 - 1 | [78%] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
20:30 | EC Futgol U20 | 4 - 0 | Athletic Club MG U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Uzbekistan League Women |
||||
18:00 | Neftchi Fargona (w) | 2 - 0 | PFK Qizilqum (w) | 1-0 |
18:00 | AGMK (w) | 5 - 2 | Pakhtakor Tashkent (w) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
22:00 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 2 - 2 | Sporting San Jose U20 | 0-0 |
00:00 | Guadalupe FC U20 | 1 - 0 | เอเรเดียโน่(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เมียนมาร์ ลีก 2 |
||||
16:00 | จูเนียร์ ไลออนส์ | 10 - 0 | Yaw Myay FC | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
06:45 | จะชนะ ยอร์ก 9 เอฟซี [76%] | 3 - 1 | [62%] Valour | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
09:00 | Pakuan City FC | 1 - 1 | Persikabumi Sukabumi | 0-0 |
14:35 | PSP Pohuwato | 4 - 3 | MIPO FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
01:30 | จะชนะ อาแฟน ลิโด้ [75%] | 2 - 1 | [70%] อัมมันฟอร์ด | 1-0 |
01:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 1 - 4 | Colwyn Bay | 1-3 |
01:30 | จะชนะ Cambrian Clydach [82%] | 4 - 3 | [62%] ทาฟฟ์ เวลล์ | 1-1 |
01:30 | พอร์ทมาด็อก | 1 - 1 | Holyhead Hotspur | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:59 | Royal FC | 1 - 1 | Majestic FC | 0-1 |
22:59 | ASFA-Yennega | 1 - 2 | ASEC Koudougou | 1-1 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
13:30 | Megt Centre | 0 - 4 | บังคาลอร์ บี | 0-1 |
15:30 | จะชนะ เอเอสซี [77%] | 1 - 1 | [64%] เอฟซี บังกาลอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:30 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 0 - 3 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
15:30 | จะชนะ Hellenic AC [77%] | 3 - 3 | [66%] Casuarina FC | 1-1 |
18:30 | Mindil Aces | 2 - 1 | Darwin Hearts | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
22:00 | จะชนะ Nove Sedlo [81%] | 3 - 1 | [56%] Kral Porici | 0-0 |
22:00 | SK Rapid Plzen | 1 - 2 | FC Chotikov | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 1 - 0 | Concordia U20 | 1-0 |
01:00 | จะชนะ โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) [77%] | 0 - 1 | [64%] Maringa FC U20 | 0-1 |
01:00 | Alecrim RN (Youth) | 4 - 2 | อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) | 2-2 |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | จะชนะ Champions FC Academy [77%] | 1 - 1 | [60%] Alianza FC Panama Reserves | 0-0 |
05:00 | SD Panama Oeste | 0 - 3 | Union Cocle | 0-1 |
05:00 | Udelas FC | 2 - 1 | Veraguas FC Reserves | 1-1 |
06:00 | FC Tauro II | รอ | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | |
06:00 | เทาโร(สำรอง) | 2 - 0 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Carioca Women |
||||
20:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 1 - 3 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) | 3 - 0 | Perolas Negras (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Zanzibar Premier League |
||||
21:00 | Taifa Jang ombe | 0 - 4 | Zimamoto SC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
00:00 | ปาชูกา 2 | 1 - 2 | Deportiva Venados | 0-0 |
00:00 | Leviatan FC | 0 - 2 | Real de Arteaga | 0-0 |
04:30 | Mazorqueros FC | 1 - 2 | Alebrijes de Oaxaca II | 1-0 |
05:00 | Halcones de Zapopan | 2 - 1 | โคราส เดอ นายาริท | 2-1 |
ผลบอลวันที่ India Delhi Senior Division |
||||
14:45 | Sudeva Delhi | 6 - 1 | อุตตรันชัลเอฟซี | 2-1 |
17:30 | Tarun Sangha FC | 1 - 4 | อินเดียนแอร์ฟอร์ซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Liberia First Division |
||||
22:30 | Cece United | 4 - 0 | Nimba United | 2-0 |
00:30 | Watanga FC | 2 - 0 | Freeport | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Reserve League |
||||
02:00 | CD Real Sociedad Reserves | 2 - 3 | CD Vida Reserves | 1-1 |
03:00 | CD Marathon Reserves | 1 - 0 | CD Olimpia Reservas | 1-0 |
04:00 | Real Espana Reserves [88%] | 2 - 0 | [89%] CD Victoria La Ceiba Reserves | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ Slovakia 4. Liga |
||||
23:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 2 - 1 | SK Bernolakovo | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Reserve League |
||||
20:00 | Blooming Reserves | 4 - 0 | Universitario de Sucre Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Regional Cup |
||||
02:00 | Deportivo Cerveceria | 10 - 0 | Alianza Beni FC | 4-0 |