ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ | 3 - 0 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 2-0 |
06:30 | จะชนะ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส [79%] | 2 - 1 | [57%] โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-0 |
06:30 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 0 | ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | คุนชาน เอฟซี(N) | 2 - 0 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 1-0 |
14:30 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 4 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 3-0 |
14:30 | จะชนะ หนันท่ง ฉื่อยัน(N) [75%] | 0 - 0 | [63%] ชิงเต่า จงเนิ่ง | 0-0 |
18:30 | เจียงซี เหลียนเชง(N) [49%] | 0 - 2 | [86%] ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
23:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1 - 1 | โบโด กลิมท์ | 0-1 |
23:45 | จะชนะ เฟเนร์บาห์เช่ [82%] | 2 - 1 | [58%] ดินาโม เคียฟ | 1-0 |
23:45 | เอชเจเค เฮลซิงกิ [47%] | 0 - 2 | [89%] เรอัล เบติส จะชนะ | 0-1 |
23:45 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0 - 1 | แซงต์ กิลลุส | 0-1 |
23:45 | เอฟซี ซูริค(N) [48%] | 1 - 2 | [89%] อาร์เซน่อล จะชนะ | 1-1 |
23:45 | เออีเค ลาร์นาคา [50%] | 1 - 2 | [85%] แรนส์ จะชนะ | 1-1 |
23:45 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 1 | เอเอส โรม่า | 0-0 |
23:45 | มัลโม่ เอฟเอฟ [67%] | 0 - 2 | [71%] สปอร์ติ้ง บราก้า | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:00 | จะชนะ โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี [76%] | 0 - 3 | [59%] เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-1 |
02:00 | สตวร์มกราซ | 1 - 0 | มิดทิลแลนด์ | 1-0 |
02:00 | น็องต์ | 2 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-0 |
02:00 | จะชนะ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [74%] | 3 - 2 | [62%] แทร็บซอนสปอร์ | 3-1 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
02:00 | จะชนะ ลาซิโอ [79%] | 4 - 2 | [61%] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 3-0 |
02:00 | ไฟร์บวร์ก | 2 - 1 | คาราบัค | 2-1 |
02:00 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า [63%] | 0 - 1 | [77%] โมนาโก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1 - 0 | อัตลาส | 1-0 |
09:05 | คลับ ตีฮัวนา [70%] | 1 - 2 | [65%] ชีวาส กัวดาลาจาร่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
09:05 | พูมาส ยูนัม | 4 - 1 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
23:30 | อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 2 - 0 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1-0 |
23:30 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 1 - 1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 3 - 2 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1-0 |
23:30 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 1 - 0 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-0 |
23:30 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 1 - 1 | คาฟร์ กาซิม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | จะชนะ ดูก้า ปรากซ์ [79%] | 1 - 1 | [60%] เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:30 | จะชนะ อัล คาลีจ(N) [72%] | 0 - 0 | [63%] อัล-อดาลห์ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) [91%] | 4 - 0 | [41%] อัล ทาย | 1-0 |
01:00 | จะชนะ อัล-เวห์ด้า เมกกะ [76%] | 1 - 0 | [61%] แอ๊บฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | Moghayer Al Sarhan [60%] | 0 - 0 | [75%] ซาฮับ เอสซี จะชนะ | 0-0 |
01:30 | อัล แรมธ่า คลับ [55%] | 0 - 1 | [77%] อัล ฮุสเซน อีร์บิด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | SCCM Chabab Mohamedia | 1 - 0 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0-0 |
02:30 | คลับ แซลมี | 0 - 1 | เอฟยูเอส ราบัท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
22:30 | จะชนะ อัล ซัลมิย่า [89%] | 2 - 1 | [45%] อัล ซาเฮล | 1-0 |
00:50 | จะชนะ อัล นาสเซอร์ [82%] | 1 - 3 | [50%] อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:25 | ซูร์ คลับ | 0 - 1 | บาห์ลา | 0-0 |
22:59 | อัล นาห์ด้า | 1 - 0 | โซฮาร์ คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | คริคูม่า [70%] | 0 - 0 | [64%] บาเฮีย บีเอ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2 - 0 | ซูเลีย เอฟซี | 0-0 |
06:15 | การาโบโบ เอฟซี | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:00 | จะชนะ โคโล โคโล่ [86%] | 4 - 0 | [49%] ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
05:00 | ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | รอ | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | จะชนะ เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี [79%] | 0 - 2 | [58%] ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0-0 |
09:30 | Monterey Bay FC | 1 - 0 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | ชีรัค | 1 - 1 | เอฟเค แวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | จะชนะ รอยัล พารี่ เอฟซี [87%] | 0 - 1 | [47%] Real Tomayapo | 0-0 |
05:00 | จะชนะ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ [73%] | 1 - 1 | [67%] ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1 - 2 | Deportes Recoleta | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
23:30 | สคีด ออสโล (ยู 19) | 1 - 1 | Gran IL U19 | 0-0 |
23:30 | นอร์สแตน (ยู 19) [77%] | 6 - 2 | [75%] สตาเบ็ค (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 4-0 |
00:00 | ฮามคาม ยู19 | 0 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 0-2 |
01:00 | คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) [60%] | 1 - 3 | [88%] แบรัม (ยู 19) จะชนะ | 1-1 |
01:15 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | 0 - 3 | ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) | 0-1 |
01:15 | จะชนะ ลีน ออล(ยู19) [82%] | 4 - 0 | [63%] เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) | 2-0 |
01:15 | Grorud U19 | 1 - 0 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 1 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
08:00 | มิลเลียนนาริออส | 2 - 2 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:59 | ฮลูชิน | 3 - 2 | บานิค ออสตราว่า 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17 |
||||
20:00 | เปอร์โต ริโก ยู 17 | 0 - 0 | อารูบา (ยู 17) | 0-0 |
20:10 | มาร์ตินีก (ยู17) | 5 - 0 | แองกวิลลา(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:30 | จะชนะ บุนยอดกอร์ [78%] | 1 - 2 | [59%] เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 1-1 |
21:30 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 2 - 1 | Olympic FK Tashkent | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | บีไน ไอลัท | 2 - 2 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0-0 |
20:30 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา [69%] | 1 - 1 | [70%] ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 3 - 2 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 2-1 |
00:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1 - 3 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-2 |
01:30 | จะชนะ ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน [75%] | 1 - 0 | [60%] มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
14:45 | Portugal Beach (W) | 5 - 3 | อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0-0 |
16:00 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 5 - 3 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:15 | สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 5 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 0-0 |
18:30 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 2 - 1 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | จะชนะ โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) [97%] | 4 - 2 | [45%] โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:15 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 10 - 3 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:30 | Italy Beach (W) | 7 - 1 | Ukraine Beach (W) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 2 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 0-1 |
05:00 | Club Chivas Tapatio | 1 - 1 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | อัล นาจม่า | 1 - 1 | คาลาลี | 1-1 |
22:30 | จะชนะ อิซ่า ทาวน์ [83%] | 1 - 1 | [60%] Um Alhassam | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Marijampole City | 2 - 1 | Atomsfera Mazeikiai | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | Khalij Fars Mahshahr [62%] | 0 - 0 | [70%] โคเชห์ ทาเลย์ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | Rukh Vynnyky U21 | 2 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:30 | NC Magra U21 | 1 - 1 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 |
22:30 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) [64%] | 1 - 2 | [77%] เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:45 | MC El Bayadh U21 | 1 - 0 | USM Khenchela U21 | 1-0 |
22:59 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 4 - 1 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 1-0 |
23:14 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) [81%] | 4 - 1 | [55%] เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | Ittifaq Marrakech | รอ | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | |
22:59 | Olympique Dcheira | รอ | Wydad Temara |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
23:30 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 0 - 1 | Attard | 0-0 |
02:00 | มกับบา เอฟซี | 0 - 1 | เซนต์ แอนดรู | 0-1 |
02:00 | Melita FC Saint Julian | 2 - 4 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
21:30 | จะชนะ FA Benecol Kosice U19 [91%] | 8 - 1 | [47%] FK Tatra Sokolany U19 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | จะชนะ อรารัต-อาร์เมเนียบี [80%] | 2 - 0 | [56%] Gandzasar Kapan | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
16:00 | จะชนะ มาดูร่า ยูไนเต็ด [78%] | 1 - 0 | [58%] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:30 | จะชนะ โบโกตา เอฟซี [80%] | 4 - 1 | [57%] Universitario de Popayan | 0-1 |
06:00 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า [69%] | 3 - 2 | [66%] คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
ผลบอลวันที่ Arab Cup U-17 |
||||
02:00 | แอลจีเรีย(ยู 17) | 1 - 1 | โมร็อกโก(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ |
||||
17:00 | บิ่ญ เฟือก | 0 - 5 | ฮานอย เอซีบี | 0-2 |
19:15 | เดอะ คอง | 0 - 0 | บินห์ดินห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
01:00 | จะชนะ เซา คาเอตาโน่(N) [73%] | 2 - 1 | [63%] Botafogo B SP | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | ฮังการี (ยู 16) | 3 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 2-1 |
22:59 | โรมาเนีย (ยู 16) [47%] | 1 - 5 | [87%] สเปน(ยู16) จะชนะ | 0-3 |
04:45 | จะชนะ อาร์เจนตินา(ยู 20) [79%] | 2 - 0 | [80%] อุสเบกิสทาน (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ตอบาเต้ ( ญ ) | 2 - 0 | Pinda SC (W) | 0-0 |
01:00 | ซานโตส (ญ) | 5 - 0 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | HK YmirU19 [52%] | 3 - 2 | [89%] เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) จะชนะ | 2-1 |
02:30 | IR LettirU19 | 0 - 2 | Keflavik U19 | 0-0 |
03:00 | Fylkir/Ellidi U19 [56%] | 0 - 0 | [86%] ไวกิงเกอร์(ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 0 - 0 | Guayaquil SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
23:30 | โซล่า | 0 - 1 | บรอดด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | Bergnasets AIK | 1 - 2 | Storfors AIK | 0-0 |
00:30 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 3 - 3 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
16:00 | Ispe FC [68%] | 0 - 2 | [74%] เอยาวะดี ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
22:59 | โปลิศ(รวันดา) | 0 - 1 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
06:05 | Brown University (W) | 2 - 3 | โอไฮโอ สเตต (ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | เอ็นไอเค | 4 - 1 | SJK-j Apollo | 0-1 |
00:00 | ทีเคที | 0 - 1 | พีพี 70 | 0-0 |
00:05 | ลีพา | 2 - 1 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 1-1 |
00:15 | ทูลอน ทีเอสโต | 1 - 4 | วัลท์ติ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
00:00 | WKP Wloclavia Wloclawek | 4 - 0 | Chemik Bydgoszcz | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
08:00 | Santa Ana | 3 - 4 | Escorpiones Belen | 1-3 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | จะชนะ ซาคาชิสปาส จีที [83%] | 3 - 0 | [49%] ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 2-0 |
09:00 | ซีดี ซากาปา [89%] | 1 - 0 | [45%] เดปอร์ติโว มิกต์แลน จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก |
||||
17:15 | Nangkiew Irat | 3 - 2 | ชิลลอง ลายอง เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | Serra Macaense | 0 - 1 | กอนกาเลนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:59 | Otterup | 0 - 4 | มาเรียไลน์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์ |
||||
16:00 | Than KSVN (w) | 1 - 0 | ฮานอย(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 0 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | โคลอน (สำรอง) [68%] | 1 - 1 | [68%] แบนฟิลด์(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 0 - 2 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | คิลเมส(สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 1 - 0 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-0 |
21:15 | จะชนะ พลาเทนเซ่(สำรอง) [77%] | 2 - 2 | [60%] ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 2-0 |
22:00 | Deportivo Liniers Reserves | 0 - 2 | Ferrocarril Midland Reserves | 0-2 |
22:00 | อคาสซูโซ(สำรอง) [67%] | 3 - 2 | [70%] ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:00 | เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) [59%] | 1 - 3 | [76%] CA Claypole Reserves จะชนะ | 1-2 |
22:59 | ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) | 3 - 0 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 1-0 |
22:59 | Victoriano Arenas Reserves | 1 - 0 | Argentino Merlo Reserves | 1-0 |
22:59 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 3 - 2 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 0-1 |
00:00 | Argentino Quilmes Reserves [71%] | 1 - 2 | [66%] เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
01:00 | Puerto Nuevo Reserves | 4 - 0 | San Martin Burzaco Reserves | 1-0 |
01:00 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 2 - 0 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 1-0 |
01:05 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) [69%] | 2 - 3 | [68%] CA Atlanta Reserves จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
01:30 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียรัฐมิโซรัมพรีเมียร์ลีก |
||||
13:30 | Chawnpui [46%] | 2 - 4 | [89%] อิซาว์ลเอฟซี จะชนะ | 2-3 |
16:30 | แชงค์ก้า เวง เอฟซี [67%] | 0 - 0 | [71%] มิโซรัมโปลิศ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
22:30 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า [69%] | 0 - 2 | [71%] MS Jerusalem | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:50 | Hapoel Ironi Sefad | 3 - 0 | Maccabi Ahva Shaab | 0-0 |
22:59 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1 - 1 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 0-1 |
01:20 | เบต้า นาฮาริย่า | 2 - 5 | เอฟซี ทีเซียเรีย ทัมร่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | มารันเยา | 1 - 0 | อิมเพอราทิช | 0-0 |
01:45 | Comercial-PI [67%] | 0 - 0 | [71%] ปีเอาอี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:00 | ปิกอส | 2 - 1 | Tiradentes/PI | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
22:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 0 - 0 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
09:00 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ [69%] | 0 - 1 | [69%] อลาจูเรนเซ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
05:00 | จะชนะ ซีดี โมตากัว [81%] | 0 - 0 | [50%] เทาโร เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
20:25 | Marcilio Dias SC U20 [55%] | 2 - 6 | [83%] บาร์รา เอฟซี (ยู 20) จะชนะ | 2-4 |
01:00 | Perolas Negras Youth | 1 - 0 | บันกู (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia WA State League 1 Reserves |
||||
18:05 | Subiaco AFC Reserves | 0 - 0 | Forrestfield Utd Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brasileiro Aspirantes Sub 23 |
||||
01:00 | จะชนะ ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 [74%] | 2 - 1 | [62%] Cuiaba/MT U23 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ OFC Club Championship U19 |
||||
08:00 | Cook Islands U19 | 0 - 8 | นิวซีแลนด์ ยู19 | 0-5 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
03:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 1 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-0 |
05:30 | Benjamin Aceval | 1 - 1 | Sportivo Ameliano | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
14:15 | Dulamayo FC [39%] | 0 - 9 | [94%] Persital FC จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
00:45 | CE Forca e Luz U20 | 0 - 1 | วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 3 - 2 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 0-2 |
01:30 | Coruripe AL U20 | 1 - 3 | เอเอสเอ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Mongolia National League Women |
||||
18:30 | Khad (w) | 2 - 1 | Tuuliin Tom Tulnuud (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
23:45 | จะชนะ ฟิออเรนติน่า [93%] | 1 - 1 | [40%] ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-0 |
23:45 | จะชนะ บียาร์เรอัล(N) [82%] | 4 - 3 | [100%] เลช พอซนาน | 3-1 |
23:45 | KF Ballkani(N) | 1 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
23:45 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0 - 4 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-1 |
23:45 | อันเดอร์เลชท์ | 1 - 0 | ซิลเคบอร์ก | 0-0 |
23:45 | ออสเตรียเวียนนา | 0 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
23:45 | สโลวัคโก้ [69%] | 3 - 3 | [72%] ปาร์ติซาน เบลเกรด | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
00:40 | นีซ | 1 - 1 | โคโลญจน์ | 0-1 |
02:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 3 - 1 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-1 |
02:00 | ดนีปรอ-1(N) [46%] | 0 - 1 | [90%] อาแซด อัลค์มาร์ จะชนะ | 0-0 |
02:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0 - 0 | เยอร์การ์เด้น | 0-0 |
02:00 | จะชนะ บาเซิ่ล [94%] | 3 - 1 | [39%] เอฟซี พิวนิค | 1-1 |
02:00 | วาดุซ | 0 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-0 |
02:00 | โมลด์ | 0 - 0 | เคเอเอ เกนท์ | 0-0 |
02:00 | ชีวาสสปอร์ [62%] | 1 - 1 | [76%] สลาเวีย ปราก จะชนะ | 1-1 |
02:00 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 0 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Women’s Premier League |
||||
17:00 | จะชนะ Newcastle Olympic FC (W) [76%] | 1 - 4 | [67%] Charlestown Azzuri (W) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
08:00 | เทาโร เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | พลาซ่า อมาดอร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Republic of Ireland FAI Intermediate Cup |
||||
01:45 | Hartstown Huntstown | 3 - 3 | เกลนวิลล์ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
00:00 | SSC Juno Burg Youth | 0 - 2 | FV Breidenbach | 0-1 |
00:00 | VfL Biedenkopf | 3 - 2 | SF BG Marburg | 2-2 |
01:00 | SV Niedernhausen | 1 - 1 | FV Biebrich 02 | 1-0 |
01:00 | SV Zeilsheim | 0 - 2 | Waldgirmes II | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
08:00 | Mexicali FC [100%] | 1 - 2 | [86%] Halcones de Zapopan จะชนะ | 1-0 |
09:10 | Chihuahua FC [70%] | 2 - 1 | [72%] Los Cabos United จะชนะ | 0-0 |
00:00 | Deportivo Tulancingo | 0 - 2 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 0-1 |
04:00 | Lobos ULM | 1 - 0 | CD Inter Queretaro | 0-0 |
04:00 | Yalmakan FC [75%] | 0 - 4 | [65%] ปาชูกา 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ India Delhi Senior Division |
||||
17:45 | ฮินดูสถาน เอฟซี | 2 - 4 | Royal Rangers FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ India Delhi League Women |
||||
15:15 | Eves SC (W) | 0 - 1 | Signature (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Liberia First Division |
||||
01:00 | Jubilee FC | 0 - 1 | LPRC Oilers | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โกปา อุรุกวัย |
||||
06:15 | โคล่อน | 0 - 2 | ซีเอ เพนาโรล | 0-0 |