ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [83%] | 0 - 1 | [53%] อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ [64%] | 1 - 0 | [76%] โปฮัง สตีลเลอร์ จะชนะ | 0-0 |
17:30 | แกงวัน เอฟซี | 0 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:45 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส [71%] | 2 - 1 | [66%] แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
08:00 | Angel City FC (W) | 0 - 2 | เม็กซิโก (ญ) | 0-0 |
21:30 | อิราคลิส | 0 - 1 | Thermaikos Thermis | 0-0 |
04:45 | อาร์เจนตินา(ยู 20) [63%] | 1 - 1 | [75%] บราซิล (ยู20) จะชนะ | 1-1 |
06:00 | จะชนะ ฟิกูเรนเซ่ [85%] | 1 - 4 | [48%] จอยวิลล์ เอสเซ | 0-3 |
06:30 | CA Universitario Salto | 1 - 3 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:00 | SfB Oure [47%] | 0 - 3 | [89%] โฮโบร จะชนะ | 0-1 |
23:30 | Ballerup Skovlunde Fodbold | 1 - 0 | Karlslunde IF | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน [73%] | 2 - 2 | [66%] เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | จะชนะ ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) [91%] | 0 - 1 | [40%] เสิ่นหยาง เออบาน | 0-1 |
14:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) [65%] | 0 - 0 | [73%] หนานจิงซิตี้เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
01:30 | Shepton Mallet | 3 - 2 | แบล็คฟิลด์ แลงเลย์ | 3-1 |
01:45 | จะชนะ Plymouth Parkway [86%] | 3 - 2 | [52%] ดิดค็อต ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | Sholing FC | 2 - 2 | Slimbridge AFC | 2-1 |
01:45 | AFC Stoneham | 1 - 3 | นอร์ท ลีห์ | 1-2 |
01:45 | Highgate Utd | 0 - 3 | บาร์เวล | 0-1 |
01:45 | รักบี้ ทาวน์ | 0 - 0 | แกรนแธม ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ Beckenham Town [80%] | 3 - 1 | [61%] อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | Corinthian | 1 - 1 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0-0 |
01:45 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-0 |
01:45 | Hanley Town [64%] | 2 - 1 | [77%] สตัวร์บริดจ์ จะชนะ | 1-0 |
01:45 | Spelthorne Sports | 0 - 4 | ฟิสเชอร์ | 0-3 |
01:45 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1 - 0 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | Pontefract Collieries | 2 - 1 | ชาร์น็อกริชาร์ด | 0-1 |
01:45 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 2 - 0 | Shepshed Dynamo | 0-0 |
01:45 | Stourport Swifts | 0 - 1 | Lichfield City | 0-0 |
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2 - 1 | อเวเลย์ | 1-1 |
01:45 | เลเวส | 8 - 0 | Sepei Unite | 4-0 |
01:45 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 1 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | Ashington | 3 - 0 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | จะชนะ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ [91%] | 3 - 0 | [44%] เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2-0 |
23:45 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1 - 0 | เชลซี | 1-0 |
02:00 | เซลติก [50%] | 0 - 3 | [87%] เรอัล มาดริด จะชนะ | 0-0 |
02:00 | เซบีย่า | 0 - 4 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-0 |
02:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 4 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-1 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 2 - 1 | ยูเวนตุส | 2-0 |
02:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [59%] | 1 - 1 | [78%] เอซี มิลาน จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
00:35 | Sint-Eloois-Winkel | 0 - 2 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ [60%] | 2 - 1 | [78%] ออสเตอร์ ไอเอฟ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ [83%] | 0 - 1 | [58%] เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
20:30 | Ladomerska Vieska | 2 - 4 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-1 |
21:00 | SK Pramen Kovacova | 0 - 3 | Sokol Dolna Zdana | 0-1 |
21:00 | Tvrdosin | 0 - 4 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-2 |
21:00 | TJD Pribelce | 1 - 4 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:30 | จะชนะ ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [78%] | 1 - 0 | [53%] เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ ซีอาร์ เบลูอิซดัด [90%] | 2 - 0 | [45%] เอ็มซี โอราน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
20:00 | จะชนะ มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ [77%] | 1 - 1 | [61%] เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ซูดูว่า | 2 - 1 | Hegelmann Litauen | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 2 - 2 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:05 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 2 - 3 | ลา อีคูดัด | 2-2 |
04:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี [68%] | 0 - 1 | [68%] อากีลาส โดราดาส จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
21:30 | จะชนะ เอสเตกฮลัล [85%] | 0 - 0 | [46%] เพย์กัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี [58%] | 3 - 3 | [78%] วี-วาเรน นากาซากิ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
01:45 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1 - 0 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0 - 1 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-1 |
00:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 0 | Sekhukhune United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
22:10 | จะชนะ อัล ซาดด์ [85%] | 1 - 2 | [60%] อัล ชามาล | 1-2 |
00:20 | อัล ไซลีย่า(N) | 1 - 5 | อัล อราบี | 1-1 |
00:20 | อัมม์ ซาลาล [64%] | 2 - 2 | [74%] อัล การาฟา จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
20:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1 - 0 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
00:00 | อิสท์ ริฟฟา | 0 - 0 | อัล ริฟฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) [73%] | 3 - 5 | [73%] ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
21:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 0 - 4 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 3 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 1-0 |
22:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 3 - 1 | อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) | 0-1 |
22:00 | Norrby IF(U21) [51%] | 1 - 2 | [90%] เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) จะชนะ | 0-1 |
22:59 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 3 - 0 | Skowad U21 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:30 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 1 - 3 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ Perth RedStar [80%] | 3 - 2 | [61%] ซอเรนโต้ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 3 - 0 | ดินาโม บาตูมี | 2-0 |
19:45 | เอฟซี กากรา | 0 - 2 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:00 | จะชนะ Universitario De Vinto [75%] | 4 - 1 | [63%] อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 2 - 2 | เมไลพิลล่า | 1-1 |
05:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
05:00 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 2 - 1 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0 - 5 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | Liversedge | 0 - 1 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-1 |
01:45 | มัตล็อค ทาวน์ | 3 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 2-0 |
01:45 | จะชนะ แบมเบอร์ ไบร์ท [72%] | 1 - 1 | [67%] มาร์รีน | 1-0 |
01:45 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 0 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-0 |
01:45 | นานท์วิช ทาวน์ | 1 - 0 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี [73%] | 2 - 1 | [64%] กุยเซลีย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U17 |
||||
20:00 | แองกวิลลา(ยู 17) | 2 - 0 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ยู 17) | 0-0 |
20:10 | มาร์ตินีก (ยู17) | 0 - 1 | เปอร์โต ริโก ยู 17 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:50 | จะชนะ อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) [80%] | 1 - 0 | [55%] ฮาเจอร์ | 1-0 |
23:20 | อัล-จาบาลีน | 1 - 0 | โอฮูด มีดินา | 1-0 |
00:35 | Al-Ameade | 0 - 1 | อัล-ไคซูมาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) [52%] | 0 - 2 | [87%] สลาเวีย ปราก (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 3 - 0 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
22:59 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 2 - 1 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
20:00 | คาซัคสถาน(ญ) | 0 - 2 | เอสโตเนีย (ญ) | 0-2 |
21:00 | ลัตเวีย (ญ) | 1 - 3 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) | 1-1 |
22:59 | ฟินแลนด์(ญ) | 0 - 5 | สวีเดน(ญ) | 0-2 |
22:59 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 7 - 0 | เบลารุส(ญ) | 3-0 |
22:59 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 1 - 1 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 0-0 |
22:59 | สโลวะเกีย(ญ) | 0 - 1 | ไอร์แลนด์(ญ) | 0-1 |
22:59 | มอนเตเนโกร(ญ) | 0 - 2 | มอลตา(ญ) | 0-2 |
22:59 | ลิธัวเนีย (ญ) | 0 - 1 | โครเอเชีย(ญ) | 0-0 |
23:30 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0 - 7 | เบลเยียม(ญ) | 0-4 |
23:30 | โปแลนด์(ญ) | 7 - 0 | โคโซโว (ญ) | 5-0 |
23:30 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 15 - 0 | มอลโดวา (ญ) | 8-0 |
23:30 | อิตาลี(ญ) | 2 - 0 | โรมาเนีย(ญ) | 1-0 |
23:30 | โปรตุเกส(ญ) [88%] | 4 - 0 | [100%] ตุรกี (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
23:30 | บัลแกเรีย (ญ) | 0 - 8 | เยอรมนี(ญ) | 0-3 |
23:30 | นอร์เวย์(ญ) | 5 - 0 | แอลเบเนีย(ญ) | 3-0 |
23:30 | อิสราเอล(ญ) [39%] | 0 - 2 | [95%] เซอร์เบีย(ญ) จะชนะ | 0-1 |
00:00 | หมู่เกาะแฟโร(ญ) | 0 - 6 | สกอตแลนด์(ญ) | 0-4 |
01:30 | อังกฤษ(ญ) | 10 - 0 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 5-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ญ) | 10 - 0 | มาซิโดเนีย (ญ) | 4-0 |
01:45 | จะชนะ ฝรั่งเศส(ญ) [89%] | 5 - 1 | [30%] กรีซ(ญ) | 4-1 |
01:45 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 1 - 0 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 0-0 |
01:45 | เวลส์ (ญ) | 0 - 0 | สโลวีเนีย(ญ) | 0-0 |
02:00 | จะชนะ สเปน(ญ) [97%] | 5 - 0 | [41%] ยูเครน(ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | FK Panevezys B | 1 - 1 | เอครานาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
22:35 | Burgan SC | 2 - 1 | ไคตัน | 0-1 |
01:00 | ยาร์มุค | 0 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | Ittifaq Marrakech | รอ | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | |
22:59 | Olympique Dcheira | รอ | Wydad Temara |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | จะชนะ ลีออน(ยู20) [84%] | 3 - 1 | [56%] เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0-0 |
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 5 - 0 | ซานหลุยส์(ยู20) | 3-0 |
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 4 - 2 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1-1 |
22:59 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 3 - 2 | เนกาซ่า (ยู20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
23:30 | Naxxar Lions | 2 - 0 | มาร์ซา | 0-0 |
02:00 | เซอร์ริกค์ | 1 - 1 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1-0 |
02:00 | เครนดิ | 0 - 2 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | Urartu II | 2 - 0 | Lernayin Artsakh B | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอธฮาดอัล รามธา | 1 - 0 | อัล ยาร์มุค | 1-0 |
22:59 | อัล อาห์ลี | 0 - 1 | Al Hashemeya | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
19:10 | ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | 0 - 1 | คาร์ไลส์(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | แบล็คพูล(สำรอง) | 1 - 0 | Accrington Stanley Reserves | 0-0 |
20:01 | เปรสตัน(สำรอง) | 1 - 0 | สโต๊ค ซิตี้(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ทูรัน | 2 - 0 | แยงไกเยอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
01:45 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เวิร์คคิงตัน | 0-1 |
01:45 | วอคโซป ทาวน์ | 6 - 0 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:45 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | 4 - 0 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 3-0 |
01:45 | จะชนะ เชสทาวน์ [77%] | 0 - 0 | [63%] Harborough Town | 0-0 |
01:45 | Hinckley | 2 - 0 | เคมบริดจ์ ซิตี้ | 1-0 |
01:45 | Dereham | 0 - 2 | Spalding United | 0-0 |
01:45 | Shildon | 1 - 3 | Consett AFC | 0-2 |
01:45 | Sporting Khalsa | 1 - 0 | เกรสลี่ย์ โรเวอร์ส | 1-0 |
01:45 | นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี | 2 - 2 | 1874 นอร์ทวิช | 0-1 |
01:45 | ฮาเลโซเวนทาวน์ | 3 - 2 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | 3-1 |
01:45 | ดาเวนทรีย์ ทาวน์ | 0 - 2 | Boldmere St Michaels | 0-0 |
01:45 | วิตตัน อัลเบียน | 1 - 0 | แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | Sporting Khalsa | รอ | เกรสลี่ |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
20:00 | เบลาสิต้า เปทริท | 1 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
22:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0 - 2 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | โคเวนทรี (ยู 21) | 2 - 3 | มิลล์วอลล์ (ยู 21) | 1-0 |
20:00 | Peterborough U21 | 2 - 2 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) [88%] | 2 - 0 | [55%] วัตฟอร์ด (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
16:30 | เซบีย่า (ยู 19) [69%] | 1 - 5 | [71%] แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
18:30 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)(N) | 4 - 2 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 3-1 |
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) [84%] | 5 - 3 | [59%] ยูเวนตุส(เยาวชน) | 5-1 |
20:00 | จะชนะ เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) [89%] | 1 - 1 | [52%] เอซี มิลาน(U19) | 0-1 |
20:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) [69%] | 0 - 2 | [76%] เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
21:00 | เซลติก ยู 19 | 0 - 6 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-4 |
21:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) [88%] | 0 - 1 | [22%] มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
20:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) [54%] | 1 - 3 | [83%] น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
01:00 | ไลบีเรีย (ยู 20) | 3 - 4 | กินี (ยู 20) | 1-4 |
01:00 | จะชนะ เซเนกัล (ยู 20) [76%] | 1 - 0 | [54%] แกมเบีย (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | จะชนะ เซอร์เบีย (ญ) ยู19 [84%] | 0 - 2 | [56%] กรีซ (ญ) ยู19 | 0-0 |
16:00 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 [61%] | 1 - 3 | [79%] สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 จะชนะ | 0-1 |
16:40 | ออสเตรเลีย(ญ) | 1 - 2 | แคนาดา(ญ) | 1-0 |
17:00 | จะชนะ โปรตุเกส (ญ) ยู19 [87%] | 1 - 2 | [50%] ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
18:00 | เกาหลีใต้(ญ) | 2 - 0 | จาเมกา (ญ) | 0-0 |
19:00 | เวียดนาม (ยู20) | 2 - 0 | ปาเลสไตน์(ยู20) | 0-0 |
20:00 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 1 - 5 | นอร์เวย์ (ญ) ยู18 | 0-3 |
20:00 | เบลเยียม (ญ) ยู19 | 3 - 2 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
21:00 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1 - 2 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 0-1 |
21:00 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 3 - 1 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 2-1 |
21:30 | จะชนะ มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 [92%] | 1 - 2 | [65%] ไซปรัส (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:00 | สวีเดน ( ญ ) ยู 18 | 1 - 2 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
22:00 | ฮังการี (ยู 16) | 1 - 6 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 16) | 1-3 |
22:59 | โรมาเนีย (ยู 16) | 2 - 1 | สเปน(ยู16) | 1-1 |
23:30 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 [71%] | 3 - 0 | [71%] ออสเตรีย (ญ) ยู19 | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
01:00 | แคนาดา (ญ) ยู17 | 3 - 2 | ชิลี (ญ) ยู 17 | 1-1 |
04:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 | 1 - 1 | โคลัมเบีย (ญ) ยู17 | 1-0 |
05:00 | จะชนะ สหรัฐอเมริกา(ญ) [92%] | 2 - 1 | [28%] ไนจีเรีย (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ SAFF Women’s Championship |
||||
18:45 | เนปาล ( ญ ) | 4 - 0 | ภูฏาน ( ญ ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | อคาเซีย ริดจ์ | 1 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) | 3 - 2 | Realidade Jovem/SP (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 2 - 0 | Stjarnan SkinandiU19 | 1-0 |
01:00 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 1 - 1 | HK YmirU19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 1 - 2 | โมลด์ บี | 1-1 |
22:59 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 4 - 1 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 2-1 |
00:00 | จะชนะ ลิน ออสโล [90%] | 6 - 0 | [53%] สคีด ฟุตบอล บี | 4-0 |
00:00 | Grorud B | 1 - 2 | Shas B Team card product | 1-1 |
01:00 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี | 4 - 2 | สเจ็ทเทน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:15 | แอตแลนติส [68%] | 0 - 4 | [75%] เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
16:30 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1 - 1 | Torpedo Miass | 1-1 |
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ [67%] | 0 - 3 | [74%] เอฟเค ทิวเมน จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Musanze FC | 3 - 1 | Marines FC | 1-0 |
20:00 | Rwamagana City | 0 - 1 | Rutsiro FC | 0-0 |
20:00 | Sunrise FC | 1 - 1 | กอริลล่าเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Division 1 |
||||
15:03 | เบลมอนท์ สวอนซี ยูไนเต็ค เอสซี | 1 - 0 | โทรอนโต อวาบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 4 - 1 | ยูเอ็มเอฟ ทินดาสทอลล์ | 2-0 |
02:15 | จะชนะ KFK Kopavogur [78%] | 2 - 1 | [71%] อีเมียร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:59 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 2 - 2 | FC Eddersheim | 0-1 |
01:00 | FC 1906 Erlensee [69%] | 1 - 4 | [79%] Turk Gucu Friedberg จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
01:00 | วีวี โดโว | 1 - 2 | ดีวีเอส 33 เออร์เมโล | 0-1 |
01:00 | เอซีวี แอสเซ่น | 1 - 1 | ยูอาร์เค | 0-0 |
01:00 | ฮาเคเมส บอยส์ | 0 - 0 | สตาฟอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
01:00 | ชีเวนนินเกน | 2 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 0-0 |
01:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0 - 3 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0-3 |
01:00 | นูร์ดวิก | 1 - 2 | Lisse | 1-0 |
01:00 | ควิก บอยส์ | 3 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
02:00 | Central Norte Argentino | 1 - 0 | Estudiantes de Resistencia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:59 | Vejgaard B | 2 - 1 | Aarhus Fremad 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 0 - 2 | Killester Donnycarne | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Geita Gold | 1 - 1 | Kagera Sugar | 0-1 |
22:59 | ยัง แอฟริกันส์ | 2 - 2 | อาซาม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
21:00 | ลูจัน (สำรอง) | 1 - 2 | CA Atlas Reserves | 1-2 |
22:00 | General Lamadrid Reserves | 1 - 1 | El Porvenir Reserves | 0-1 |
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 5 - 1 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 4-1 |
00:15 | CA Colegiales Reserves | 2 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) | 0-0 |
00:15 | Leandro N. Alem Reserves | 2 - 1 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
21:00 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 2 - 2 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | เพนาโรล(สำรอง) | 2 - 1 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 1-0 |
01:00 | Rentistas Reserves | 1 - 2 | Cerrito Reserves | 1-2 |
01:00 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 0 - 2 | แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup |
||||
23:30 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 1 | SK Treibach | 2-0 |
00:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 1 - 4 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | Turan Tovuz II | 3 - 0 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1-0 |
19:30 | Araz Nakhchivan | 5 - 0 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2-0 |
19:30 | FK Qabala II | 1 - 0 | Kapaz PFK II | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Picuiense | 0 - 2 | Sabugy FC | 0-0 |
05:00 | เอเอ อนาโปลิน่า | 2 - 1 | Cerrado EC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ COSAFA Women Cup |
||||
17:00 | สวาซิแลนด์ ( ญ ) [35%] | 0 - 2 | [95%] แซมเบีย (ญ) จะชนะ | 0-1 |
17:00 | เลโซโท ( ญ ) | 0 - 2 | นามิเบีย (ญ) | 0-1 |
20:30 | โมซัมบิก (ญ) | 1 - 1 | แอฟริกาใต้(ญ) | 1-0 |
20:30 | มอริเชียส (ญ) | 0 - 3 | แองโกลา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Premier League International Cup |
||||
01:00 | คริสตัล พาเลซ (ยู 21) | 1 - 0 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1 - 1 | เฟเยนูร์ด (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | จะชนะ มอนเทอร์เรย์(ญ) [90%] | 5 - 2 | [54%] เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Northern Ireland shield cup |
||||
01:45 | เกล็นโตรัน | 1 - 0 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Oman 1st Division |
||||
20:35 | จะชนะ ฟานจา เอสซี [79%] | 1 - 2 | [58%] Al-Ittifaq (OMA) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
22:30 | จะชนะ VfB Eichstätt [73%] | 2 - 1 | [68%] ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0-1 |
23:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3 - 2 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 3-1 |
23:30 | จะชนะ เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น [74%] | 3 - 0 | [68%] ทีเอสวี บุชบัช | 1-0 |
23:30 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน [49%] | 1 - 1 | [88%] ทีเอสเฟา อับสแตดท์ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1 - 3 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia WA State League 1 Reserves |
||||
18:30 | Fremantle City FC Reserves | 4 - 2 | Rockingham City FC Reserves | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Faroe Islands Division 1 |
||||
02:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 1 - 2 | เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
17:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 2 - 0 | บราก้า(ยู 23) | 1-0 |
17:00 | CD Mafra U23 [71%] | 1 - 0 | [66%] Estrela FC U23 | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Punjab Super League |
||||
17:30 | Doaba United FC | 1 - 1 | Roundglass Punjab FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
02:00 | สปอตติโว อิเทโน่ | 2 - 4 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-1 |
04:30 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0 - 1 | Atletico Tembetary | 0-0 |
07:00 | ก๋วยลีน่า | รอ | เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
ผลบอลวันที่ เมียนมาร์ ลีก 2 |
||||
16:02 | Young Boys FC Myanmar | 1 - 1 | กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
00:45 | โมลด อเล็กซานดรา | 1 - 0 | Chirk AAA | 1-0 |
01:30 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 1 - 7 | Colwyn Bay | 1-4 |
01:30 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2 - 2 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 2-1 |
01:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1 - 2 | โฮลลีย์เวลล์ | 0-0 |
01:30 | พอร์ทมาด็อก | 2 - 0 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 2-0 |
01:45 | Penrhyncoch | 1 - 1 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Estonia U19 League |
||||
21:00 | Tallinna JK Legion U19 | 7 - 2 | JK Laanemaa Hiiumaa U19 | 2-2 |
21:00 | JK Nomme United U19 | 0 - 3 | เจเค นาร์ว่า ทรานส์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
13:30 | FC Agniputhra | 2 - 1 | เอเอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
17:10 | Lake Macquarie Reserves | 1 - 2 | Broadmeadow Magic Reserves | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Capital Territory U23 League |
||||
15:45 | Canberra Croatia FC U23 | 2 - 3 | Monaro Panthers U23 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | จะชนะ ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) [97%] | 2 - 2 | [32%] FF Sport Nova Cruz U20 | 2-1 |
01:00 | Metropolitano AL U20 | 3 - 0 | Sao Domingos U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
00:00 | Politecnico J.I.C. | 3 - 1 | Club Deportivo La Chalaca | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Carioca Women |
||||
01:00 | Portuguesa RJ (W) | 0 - 1 | Cabofriense (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Championship Women |
||||
20:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 3 - 1 | ฮูราแคน(ญ) | 1-1 |
01:00 | Deportivo Espanol (W) | 1 - 2 | Ferro Carril Oeste (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA MLS Next Pro League |
||||
08:00 | จะชนะ San Jose Earthquakes Reserve [76%] | 3 - 1 | [66%] แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Peru Campeonato Nacional Women |
||||
01:00 | Killas W | 2 - 1 | CD Universidad San Martin (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Reserve League |
||||
22:00 | Independiente Petrolero (R) | 2 - 0 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปา อุรุกวัย |
||||
01:00 | แรมปรา จูเนียร์ | 2 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-1 |