ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ ฟินน์ ฮาร์ปส์ [74%] | 3 - 0 | [63%] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | คลับบรูซ | 1 - 1 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | สตอล เมียเลช [58%] | 2 - 0 | [78%] คราโคเวีย คราคอฟ จะชนะ | 1-0 |
01:30 | จะชนะ ลีเกีย วอร์ซอว์ [75%] | 2 - 0 | [60%] ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:59 | จะชนะ แรนเดอร์ส [82%] | 1 - 0 | [55%] เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-0 |
01:00 | ลิงบี้ [55%] | 3 - 3 | [83%] มิดทิลแลนด์ จะชนะ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 6 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-5 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น [63%] | 1 - 0 | [74%] ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ จะชนะ | 0-0 |
23:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 2 - 1 | อฌักซิโอ้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 4 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-1 |
17:30 | เอฟซี โซล | 0 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เดน บอสช์ | 1 - 3 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-3 |
01:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 4 - 0 | เอดีโอ เดน ฮาก | 4-0 |
01:00 | วีวีวี เวนโล | 3 - 0 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 2-0 |
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 2 | โรด้า เจซี | 0-2 |
01:00 | จะชนะ เอฟซี ออสส์ [77%] | 3 - 0 | [64%] เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | จะชนะ วิลเลม 2 [84%] | 1 - 1 | [56%] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | เบนฟิก้า | 4 - 0 | อารัวก้า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 0 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 2 | อาร์เซน่อล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
12:50 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1 - 1 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 0-0 |
15:00 | อัลเจซีราส(N) | 2 - 2 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1-0 |
15:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
16:00 | เรอัล โซเซียดาด(N) | 1 - 2 | เออิบาร์ | 0-0 |
16:00 | จะชนะ โอซาซูน่า [82%] | 1 - 0 | [54%] บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
19:00 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 7 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 5-1 |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 1 - 0 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
22:00 | อดาน่าสปอร์ | 2 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-2 |
22:20 | จะชนะ อัล ไอน์ [74%] | 1 - 3 | [65%] อัล คูเวต เอสซี | 0-1 |
22:59 | อาริส ลิมาสซอล | 4 - 0 | PO Ahironas-Onisilos | 3-0 |
22:59 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 0 - 0 | Egnatia | 0-0 |
22:59 | เลอ ม็องส์ | 1 - 3 | ชาร์เทรส เอฟซี | 1-1 |
22:59 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 3 - 2 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1-0 |
22:59 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 2 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
22:59 | เซอด็อง | 3 - 1 | Poissy AS | 0-1 |
22:59 | โชเลท เอสโอ | 3 - 0 | เอฟซี น็องต์ บี | 0-0 |
22:59 | เอฟซี รูออง | 0 - 2 | Stade Briochin | 0-1 |
00:00 | Marinhense [100%] | 0 - 4 | [82%] อูเนียว ไลเรีย จะชนะ | 0-1 |
00:00 | มาลาก้า | 0 - 2 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 2 | เออีเค เอเธนส์ | 0-1 |
00:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-1 |
00:00 | เอปินาล(N) | 2 - 1 | Sarre Union | 0-0 |
00:00 | ฮูเอสก้า | 3 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-1 |
00:00 | มิรานเดส | 1 - 2 | โอซาซูน่า | 1-0 |
00:30 | วิลเลฟรองเช | 1 - 0 | Chasselay M.D. Azergues | 1-0 |
00:30 | ชาโตรูซ์ | 0 - 1 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-0 |
00:30 | น็องซี่ | 3 - 3 | Jeunesse Molenbeek | 2-0 |
00:30 | อัลเมเรีย | 1 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
00:30 | บรูค พีรอนนาส | 3 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 1-1 |
00:30 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 2 - 2 | บูโลญจน์ | 2-0 |
00:30 | จะชนะ เรอัล โอเบียโด้ บี [78%] | 2 - 0 | [63%] กัวดาล | 1-0 |
01:00 | วาเลนเซีย(ยู20) [58%] | 0 - 1 | [77%] อุรุกวัย(ยู 20) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | CD Thader | 1 - 2 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0-0 |
01:00 | CD Utrillas | 1 - 4 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1-2 |
01:30 | เดปอร์ติโบซีซ่า | 0 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-0 |
01:30 | ซีดี เตรรา | 2 - 2 | พูเอนเต้ เจนิล | 0-1 |
01:30 | โอซาซูนา(ญ) | 1 - 3 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-2 |
01:30 | CD Cieza | 0 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-0 |
01:45 | ซิทติ้งบอร์น | 1 - 2 | มาร์เกต | 0-1 |
01:45 | แอธเลติก บิลเบา(N) | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | 1-0 |
01:45 | Parma U19 | 3 - 2 | Imolese U19 | 2-2 |
03:30 | เลบานเต้(ยู20) [56%] | 0 - 2 | [83%] อาร์เจนตินา(ยู 20) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0 - 0 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-0 |
18:30 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
19:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) [65%] | 0 - 2 | [73%] เจ้อเจียง กรีนทาวน์ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-0 |
15:00 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) [54%] | 0 - 3 | [80%] ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
15:00 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) [55%] | 1 - 2 | [79%] เหอเป่ย กังฟู จะชนะ | 0-1 |
18:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 2 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
22:45 | กาญารี่ | 3 - 2 | เปรูจา | 1-1 |
22:59 | จะชนะ อูดิเนเซ่ [90%] | 2 - 1 | [43%] เฟอรัลพิซาโล | 1-0 |
02:00 | จะชนะ เลชเช่ [83%] | 1 - 1 | [52%] ชิตตาเดลล่า | 0-0 |
02:15 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 0 | เรจจิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
01:45 | มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ | 2 - 1 | Shifnal Town | 0-1 |
01:45 | Bishop Cleeve | 4 - 1 | วันเทจ ทาวน์ | 2-0 |
01:45 | วอร์กแซม | 1 - 2 | Dereham | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
01:00 | จะชนะ เอ็นเค อลูมินิจ [88%] | 0 - 0 | [46%] MNK FC Ljubljana | 0-0 |
01:00 | เอ็นเค นาฟต้า | 0 - 0 | เอ็นเค ครักคา | 0-0 |
01:00 | ทริงลาฟ คราน | 1 - 2 | NK Primorje | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | จะชนะ เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น [84%] | 0 - 1 | [55%] เอฟซี วิล 1900 | 0-1 |
01:15 | จะชนะ เอฟซี ธูน [74%] | 2 - 2 | [70%] อารัว | 0-0 |
01:15 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2 - 3 | อีเวอร์ดอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
16:00 | ออร์ไกร์ท | 2 - 2 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0 - 1 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | จะชนะ ฮวิโดฟ ไอเอฟ [91%] | 3 - 1 | [42%] ฮิลลิร็อด | 2-0 |
00:10 | เฮลซิงกอร์ | 3 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | จะชนะ ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) [75%] | 2 - 2 | [66%] คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-1 |
23:10 | เอสวี ฮอร์น [55%] | 2 - 1 | [84%] เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ จะชนะ | 0-1 |
23:10 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-0 |
23:10 | เฟริส เวียนนา 1894 | 1 - 1 | ซังค์ พอลเท่น | 1-0 |
01:30 | ลาฟนิทซ์ | 0 - 4 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 1 - 0 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | จะชนะ สปาร์ตัก วาร์นา [75%] | 0 - 1 | [62%] เอฟซี ฮีบาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
01:30 | เทรนซิน | 3 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | วาซาส | 2 - 2 | ปาคซิ เซ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | คอร์ก ซิตี้ [93%] | 6 - 1 | [59%] แอธโลน ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 3-0 |
01:45 | จะชนะ ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ [87%] | 2 - 2 | [51%] เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1-2 |
01:45 | Treaty United | 1 - 2 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อัตลาส | 3 - 1 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค [74%] | 2 - 3 | [64%] อายร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 3 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
21:00 | Ha Ji lage | 0 - 3 | อัล จาอิส (SYR) | 0-0 |
21:00 | อัล วัทบา | 0 - 0 | อัล ฟูโตวา | 0-0 |
21:05 | อัล วาห์ดา | 0 - 1 | เทชริน เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ซิอัวลิอาย [52%] | 0 - 0 | [84%] Hegelmann Litauen จะชนะ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | บีเค โอลิมปิค [60%] | 0 - 3 | [80%] จีเอไอเอส จะชนะ | 0-2 |
00:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 5 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1-2 |
00:30 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1 - 1 | ลุงสกิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-0 |
01:30 | ออดราออปอเล [64%] | 0 - 1 | [73%] วิสล่า คราคอฟ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
00:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค [61%] | 0 - 3 | [76%] เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 3 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | ทาบอร์เซซานา | 1 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:45 | จะชนะ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน [75%] | 1 - 1 | [60%] ลา อีคูดัด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
20:00 | จะชนะ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม [96%] | 6 - 1 | [32%] ปุเลา ปีนัง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | จะชนะ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [81%] | 3 - 2 | [53%] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1-2 |
22:59 | โอปาว่า | 3 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-0 |
22:59 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1 - 2 | NBE SC | 0-2 |
02:00 | เอล กัวน่า [54%] | 1 - 4 | [84%] ซามาเล็ค จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 2 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล ซาเร [53%] | 0 - 2 | [81%] อัล ฮุสเซน อีร์บิด จะชนะ | 0-1 |
00:30 | จะชนะ อัล ไฟซาลี [84%] | 1 - 0 | [50%] ซาฮับ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | กลันตัน | 1 - 0 | FAM-MSN Project Squad | 0-0 |
20:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 0 - 0 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:30 | เอฟเค เวเลซ | 3 - 1 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก [89%] | 0 - 1 | [88%] เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1 - 2 | ก๋วยลีน่า | 1-2 |
06:15 | จะชนะ เจเนอรัลกาบาเยโร่ [75%] | 0 - 4 | [61%] ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
05:00 | วิลา โนวา | 1 - 1 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | เควี เวสตูร์แบร์ [67%] | 2 - 1 | [75%] กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส จะชนะ | 0-0 |
02:15 | กอเดรนเกอร์ | 0 - 0 | ฟจอลเนอร์ | 0-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 0 - 1 | เอชเค โคปาโวกค์ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ ฟีลเคียร์ [88%] | 5 - 2 | [54%] กรินดาวิค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | จะชนะ โมนาคัส เอสซี [83%] | 0 - 1 | [51%] อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-1 |
06:15 | ซาโมร่า บารินาส | 2 - 0 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:10 | จะชนะ/เสมอ เดปอร์ตีโบ โมรอน [72%] | 3 - 0 | [60%] เอลมาโกล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 0 - 2 | Spisska Nova Ves | 0-1 |
23:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 0 - 0 | MFK Rusovce | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:15 | เมลเบิร์น ไนท์ | 2 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 2-0 |
17:30 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:30 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 3 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
16:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 2 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 0-2 |
17:00 | FK Nizhny Novgorod Youth | 1 - 0 | ตอร์ปิโด มอสโก (เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | Strogino Youth | 4 - 0 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 2-0 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 4 - 0 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 4-0 |
21:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 2 - 1 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 4 - 1 | Chertanovo Moscow Youth | 0-0 |
21:00 | คูบาน คราสโนดาร์(เยาวชน) | 3 - 0 | Khimki Youth | 2-0 |
22:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 0 - 0 | Fakel Youth | 0-0 |
22:00 | จะชนะ เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) [86%] | 3 - 0 | [51%] ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:30 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1 - 5 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
01:30 | อาแฟน ลิโด้ | 5 - 2 | คุมบราน เซลติก | 3-1 |
01:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0 - 1 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | Holyhead Hotspur | 0 - 1 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-1 |
02:00 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 4 - 2 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
20:00 | จะชนะ อักฮซายิก โอรอล [81%] | 2 - 2 | [56%] ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-1 |
22:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 2 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
10:00 | Rewa FC | 3 - 1 | (Nikao Sokattak FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 4 - 0 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1-0 |
06:30 | จะชนะ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร [81%] | 0 - 0 | [55%] แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า [46%] | 1 - 2 | [86%] ซีล่า เอฟเค จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) [53%] | 0 - 3 | [93%] อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี |
||||
15:00 | กัมพูชา (ยู16)(N) | 4 - 2 | ออสเตรเลีย (ยู 16) | 2-1 |
19:00 | เมียนมาร์(ยู16)(N) | 1 - 1 | มาเลเซีย(ยู16) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:59 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1 - 1 | สโลวัคโก้ 2 | 0-1 |
00:00 | ฮลูชิน | 4 - 1 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
00:00 | AGF Kvindefodbold APS (w) | 1 - 1 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | ไฮฟอง เอฟซี | 1 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 1-0 |
19:15 | จะชนะ เดอะ คอง [84%] | 0 - 1 | [52%] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0-0 |
19:15 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 0 - 1 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [64%] | 1 - 3 | [73%] ซีเอฟ แอตแลนเต้ จะชนะ/เสมอ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ |
||||
19:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 2 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0-0 |
21:30 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 2 - 1 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 2-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 3 - 0 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | จะชนะ เนเวซิส [78%] | 1 - 0 | [60%] NFA Kaunas | 0-0 |
22:59 | จะชนะ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี [85%] | 1 - 3 | [52%] FK Minija | 0-2 |
22:59 | จะชนะ FK Neptunas Klaipeda [89%] | 4 - 1 | [46%] Banga Gargzdai B | 1-1 |
22:59 | จะชนะ FK Panevezys B [78%] | 3 - 2 | [67%] Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 2-1 |
22:59 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 2 - 0 | Garr and Ava | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 2 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | Mazatlan U20 [67%] | 2 - 1 | [71%] ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:00 | แอตลาส (ยู20) | 2 - 1 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
00:00 | Feucht SC | 2 - 1 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 3 - 0 | เคฟลาวิค(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:30 | FK Vrsac | 3 - 1 | Zlatibor Cajetina | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:45 | พิวนิค บี | 0 - 2 | BKMA II | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:20 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | Rigas Futbola skola II | 0 - 1 | เจลกาว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มอดบูรี่ เจ็ท | 3 - 4 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1 - 0 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ [69%] | 0 - 0 | [67%] 2 เด มาโย พีเจซี จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 8 - 0 | Suure-Jaani United (w) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | เรยเนียร ซานเกอร์ได [52%] | 1 - 0 | [89%] ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
16:00 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ [62%] | 1 - 1 | [75%] เปรซียา จาการ์ตา จะชนะ | 0-0 |
20:30 | อเรม่า มาลัง | 0 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 2 - 1 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1-1 |
21:00 | ชูตัน กูซาร์ | 3 - 3 | โซรัซ FK อูลกัช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:00 | โบโกตา เอฟซี [66%] | 2 - 1 | [70%] คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
01:15 | Augnablik Women [51%] | 1 - 2 | [89%] HK Kopavogur (w) จะชนะ | 1-2 |
02:15 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 0 - 5 | Tindastoll Neisti Women | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ นอริช ซิตี้ (ยู 21) [92%] | 3 - 2 | [46%] ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 1-2 |
21:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) [66%] | 3 - 1 | [75%] เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) จะชนะ | 1-0 |
00:00 | จะชนะ แอสตัน วิลล่า (ยู 21) [80%] | 3 - 3 | [100%] มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 3-0 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 2 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) | 2 - 5 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | Celtic B | 1 - 2 | East Kilbride | 0-2 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
05:00 | เลเมนเชเอสพี | 1 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | 1 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 1-0 |
16:00 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 0 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0-0 |
16:00 | มาเลเซีย(ยู19) | 0 - 0 | ไทย(ยู19) | 0-0 |
18:35 | เวียดนาม (ยู19) | 2 - 0 | เมียนมาร์(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | อุซเบกิสถาน(ยู19) | 2 - 2 | อิหร่าน (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | จะชนะ คีร์กิสถาน ยู19 [73%] | 1 - 0 | [63%] อัฟกานิสถาน ยู19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:05 | Curtin University FC (w) [34%] | 0 - 3 | [97%] Murdoch University Melville FC (w) จะชนะ | 0-1 |
18:35 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 1 - 5 | Perth SC (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:59 | จะชนะ เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด [80%] | 1 - 1 | [62%] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 1-0 |
00:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 3 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-0 |
00:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 2 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1-0 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) [74%] | 1 - 1 | [69%] อเลมานเนีย อาเค่น | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:00 | จะชนะ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ [75%] | 0 - 2 | [68%] เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-2 |
00:00 | SV Atlas Delmenhorst | 2 - 1 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1-0 |
00:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 2 - 1 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 2-0 |
00:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 5 - 0 | Bocholt FC | 1-0 |
00:30 | จะชนะ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค [93%] | 3 - 0 | [43%] คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | คาริเนน โปเจ็ท [41%] | 2 - 3 | [93%] ซัลปา จะชนะ | 2-3 |
22:59 | PPJ Akatemia | 0 - 3 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 3 - 0 | เอฟซี มารามูเรส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:25 | เอสวีจี ไรชีเนา | 1 - 2 | คิทซ์บูเฮล | 0-1 |
23:30 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 3 - 1 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 1-1 |
00:00 | FC Andelsbuch | 0 - 1 | ASV Siegendorf | 0-0 |
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 2 - 4 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1-1 |
00:00 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 2 | วอคลามาร์ค | 1-1 |
00:00 | เอสเฟา รีด บี | 4 - 0 | เอสซี ไวซ์ | 0-0 |
00:00 | เอสซี ชวาส | 0 - 2 | SC Imst | 0-0 |
00:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 1 - 1 | Team Wiener Linien | 1-1 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 0 - 7 | LASKลินซ์(เยาวชน) | 0-4 |
00:00 | ลีโอเบน | 0 - 0 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 0-0 |
00:00 | SK Treibach | 1 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1-0 |
00:00 | เอสวี โกรดิก | 0 - 3 | ยูเอสเค อานิฟ | 0-1 |
00:00 | OTSU Hallein | 0 - 6 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 0-3 |
00:30 | เวียนเนอร์ เอสซี | 2 - 1 | Traiskirchen | 1-0 |
00:30 | เอสวี คูเคิล [70%] | 1 - 1 | [71%] ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:30 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ [82%] | 2 - 3 | [90%] SV Stripfing Weiden จะชนะ | 1-1 |
00:30 | SC Kundl | 2 - 2 | SV Telfs | 0-0 |
00:30 | Worgl Obi SV | 1 - 2 | WSG Swarovski Tirol B | 0-1 |
01:00 | เครมเซ่อ | 4 - 6 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 2-4 |
01:00 | น็อยซีเดิล | 3 - 3 | USV Scheiblingkirchen-Warth | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
00:00 | Bergdalens IK (w) [51%] | 0 - 2 | [93%] Alingsas (w) จะชนะ | 0-1 |
00:10 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 2 - 0 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
19:00 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 1 - 1 | Elektron VN | 1-1 |
20:00 | Rodina Moskva II | 0 - 3 | Peresvet Podolsk | 0-1 |
22:00 | Torpedo Moskau II | 0 - 0 | Khimik Dzerzhinsk | 0-0 |
22:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1 - 1 | Dinamo Saint Petersburg | 1-1 |
22:00 | จะชนะ ซัลยุต [74%] | 2 - 1 | [67%] FK Kosmos Dolgoprudny | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | Yxhults IK | 1 - 1 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 0-1 |
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 6 - 2 | เอฟบีเค บอลข่าน | 4-1 |
00:00 | Herrestads AIF | 3 - 0 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 1 - 3 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1-2 |
00:00 | โทโล IF | 4 - 0 | ทอลสแลนด้าไอเค | 2-0 |
00:30 | วาร์มโบลเอฟซี | 0 - 2 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-1 |
00:30 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 3 - 2 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 0 - 0 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Argentino de Rosario | 1 - 2 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
16:00 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 1 - 2 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1-0 |
18:10 | Fulham United (w) [58%] | 0 - 3 | [84%] เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
23:45 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 1 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 2 - 0 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
19:00 | จะชนะ คูพีเอส(ยู 20) [83%] | 1 - 2 | [60%] เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 0-0 |
22:59 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0 - 2 | อิลเวส(ยู 20) | 0-1 |
23:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 2 - 4 | Reipas U20 | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
19:30 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | Sion Swifts (w) |
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League |
||||
16:30 | Profit gongor Agra encryption | 1 - 3 | Calcutta Customs | 0-0 |
16:30 | Kidderpore SC | 0 - 2 | BSS Sporting Club | 0-1 |
16:30 | Bhawanipore | 1 - 0 | Nan Samiti | 1-0 |
16:30 | Bhawanipore FC | รอ | Southern Samity | |
16:30 | อารยัน | 0 - 2 | Eastern Railway FC | 0-0 |
16:30 | ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา | 1 - 0 | George Telegraph FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:00 | VfL Oythe | 0 - 4 | SV Holthausen/Biene | 0-3 |
00:30 | Concordia Wiemelhausen | 0 - 2 | Yeg Hassel | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | FC Kirkkonummi | 2 - 0 | GrIFK Reservi | 2-0 |
22:15 | TPS Turku II | 2 - 2 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:15 | โปซีท | 5 - 1 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 4-0 |
22:59 | เอฟซีคอนตู | 1 - 1 | MPS | 0-0 |
22:59 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 3 - 2 | วัลท์ติ | 2-2 |
22:59 | จาพีเอส/47 | 0 - 1 | ทีไอพีเอส วันตา | 0-1 |
23:15 | เอฟซี โพฮู | 2 - 4 | พอนนี่สตาร์เกท | 1-3 |
00:00 | EBK เอสพู [73%] | 3 - 0 | [72%] เอฟซีเอสพู จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:59 | ATUS Ferach | 3 - 3 | ASKO Kottmannsdorf | 0-1 |
23:30 | SV Frauental [70%] | 1 - 0 | [73%] SV Lafnitz II | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
23:30 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 2 - 1 | ASK Klagenfurt | 0-1 |
23:30 | จะชนะ FC Hard [75%] | 6 - 2 | [67%] FC Hittisau | 3-1 |
00:00 | Weinland Gamlitz | 2 - 0 | SV Ilz | 1-0 |
00:00 | SV Feldkirchen | 2 - 0 | SV Kraig | 1-0 |
00:00 | FC Berg | 1 - 1 | ASV Salzburg | 1-0 |
00:30 | จะชนะ ASK Klingenbach [77%] | 4 - 0 | [65%] Sportverein Schattendorf | 2-0 |
00:30 | จะชนะ SC Ritzing [81%] | 1 - 0 | [59%] SV Leithaprodersdorf | 1-0 |
00:30 | SV Oberwart | 2 - 0 | ASK Kohfidisch | 0-0 |
00:30 | Kryz GermanyFC | 2 - 0 | FC Andau | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
16:00 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 5 - 0 | Gladesville Ryde Magic | 5-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:59 | Swit Skolwin | 6 - 0 | KS Polonia Sroda Wlkp | 3-0 |
00:00 | Stolem Gniewino [47%] | 0 - 4 | [89%] โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก |
||||
17:00 | SLTB SC | 1 - 5 | เนกอมโบ (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
21:00 | อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) [62%] | 1 - 0 | [78%] อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) จะชนะ | 1-0 |
22:00 | จะชนะ ฮวน อูริช(สำรอง) [73%] | 0 - 2 | [66%] Molinos El Pirata Reserves | 0-0 |
22:59 | สปอร์ต บอยส์(สำรอง) | 3 - 0 | เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) | 1-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:15 | จะชนะ ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ [96%] | 4 - 1 | [37%] Smari 2020 | 3-0 |
02:30 | อีเมียร์ | 7 - 0 | KFR Hvolsvollur | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
02:15 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 3 - 2 | Vaengir Jupiters | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:59 | FC Rokycany | 1 - 2 | Sokol Lom | 0-1 |
22:59 | จะชนะ FK Nove Sady [85%] | 1 - 3 | [53%] Slavicin | 1-3 |
23:30 | เอฟเค โคมูตอฟ | 2 - 0 | Cesky Brod | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
23:30 | จะชนะ FC Deisenhofen [87%] | 1 - 0 | [51%] SV Erlbach | 1-0 |
23:30 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1 - 1 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 0-0 |
00:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1 - 3 | TSV Landsberg | 0-2 |
00:00 | น็อตตินเก้น | 2 - 4 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-2 |
00:00 | Eilenburg | 1 - 0 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 1-0 |
00:00 | จะชนะ เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น [81%] | 1 - 0 | [62%] เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0-0 |
00:00 | FC Suderelbe | 1 - 2 | USC Paloma | 1-1 |
00:00 | SV Oberachern | 3 - 0 | FV Offenburg | 1-0 |
00:00 | SV Ramlingen Ehlershausen | 1 - 0 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 1-0 |
00:30 | TuRa Harksheide | 1 - 0 | FC Türkiye Wilhelmsburg | 0-0 |
00:30 | SC Concordia Hamburg | 4 - 0 | TSV Buchholz 08 | 4-0 |
00:30 | Ahrweiler BC | 2 - 2 | SG 2000 Mulheim-Karlich | 0-2 |
00:30 | จะชนะ เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ [84%] | 2 - 0 | [57%] เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 0-0 |
00:30 | เวลลิงเก้น | 1 - 0 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 1-0 |
00:30 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 3 - 2 | Hamburger SV III | 0-1 |
00:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 1 - 1 | MSV Düsseldorf | 1-0 |
00:45 | จะชนะ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ [87%] | 4 - 0 | [51%] เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2-0 |
01:00 | MSV Neuruppin | 3 - 0 | FC Mecklenburg Schwerin | 1-0 |
01:15 | Eimsbutteler TV | 3 - 0 | Tus Dassendorf | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | จะชนะ ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด [84%] | 1 - 1 | [52%] Escorpiones Belen | 0-0 |
04:00 | San Jose Costa Rica [69%] | 0 - 3 | [71%] FC Aserri | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | จะชนะ Ryntih SC [87%] | 2 - 0 | [50%] Mawkhar SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | รอ | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | |
21:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | รอ | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | |
00:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | รอ | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | |
01:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | รอ | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | รอ | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | Ledoje Smorum Fodbold | 0 - 1 | อัลเรโรด เอฟเค | 0-1 |
00:00 | Gorslev IF [69%] | 2 - 0 | [73%] จีวีไอ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) [58%] | 0 - 0 | [80%] บานฟิลด์(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-0 |
21:05 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1 - 4 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:45 | จะชนะ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย [86%] | 2 - 1 | [45%] ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 4 - 0 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
16:00 | จะชนะ Kingborough Lions (w) [73%] | 5 - 0 | [26%] Taroona (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
09:15 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล [90%] | 5 - 0 | [44%] Atletico Vega Real | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
05:00 | เกเรตาโร(ญ) | 2 - 2 | Mazatlan FC (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
17:00 | Jas Sunkar | 3 - 1 | ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) | 0-1 |
18:00 | โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) [40%] | 1 - 1 | [91%] Jas Qyran จะชนะ | 1-1 |
18:00 | FK Aksu Reserves | 1 - 0 | อัลไต เอฟเค | 1-0 |
19:00 | จะชนะ FC Arys [66%] | 2 - 1 | [75%] FK Maktaaral Reserves | 1-0 |
19:30 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 2 - 1 | FK Kaspyi Aktau Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Uzbekistan League Women |
||||
19:30 | Neftchi (w) | 0 - 2 | Lokomotiv Tashkent (w) | 0-0 |
20:00 | จะชนะ Sevinch (w) [78%] | 2 - 1 | [71%] Sogdiana (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Catarinense Division 2 |
||||
01:00 | Guarani de Palhoca | 1 - 3 | Criciuma EC SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
16:30 | เดอะ โคฟ เอฟซี | 0 - 0 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 0-0 |
17:00 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 2 - 2 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Waterside FC [57%] | 1 - 3 | [79%] Greater Tomorrow FC จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
21:00 | คลับ โอลิมเปีย(ญ) | 2 - 0 | โซล เดอ อเมริกา(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Reserve League |
||||
02:15 | โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | 4 - 2 | CD Achuapa Reserves | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เติร์กเมนิสถาน |
||||
20:00 | เอชทีทียู อาชกาบัต | 1 - 2 | Kopetdag Asgabat | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
18:00 | Port Darwin FC | 0 - 5 | Casuarina FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | อาไว (เยาวชน) | 2 - 1 | Concordia U20 | 1-1 |
01:30 | FC Cascavel PR U20 | 1 - 2 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) | 1-0 |
01:30 | ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) | 1 - 1 | ปาตริโอตาส (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Primera Women |
||||
03:00 | Deportivo Ibarra (W) | 8 - 0 | Guayaquil City (W) | 4-0 |
06:30 | Carneras UPS (W) | 2 - 0 | LDU Quito (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia NPL Queensland U23 |
||||
15:15 | จะชนะ Gold Coast United U23 [87%] | 2 - 2 | [57%] Gold Coast Knights U23 | 1-2 |
15:15 | จะชนะ Holland Park Hawks U23 [81%] | 2 - 2 | [64%] Souths United U23 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:10 | Club Juventud Zondina | 3 - 3 | Atenas De Pocito | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
08:00 | พลาซ่า อมาดอร์(ญ) | 2 - 0 | SD Atletico Nacional (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) [73%] | 4 - 2 | [67%] Universidad de Panama | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
05:00 | Potros Del Este Reserves | 3 - 1 | Alianza FC Panama Reserves | 1-0 |
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1 - 0 | San Martin FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso Cup |
||||
22:35 | RC Kadiogo | 1 - 1 | AS Douanes Ouagadougou | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Delhi Senior Division |
||||
15:00 | เดลี เอฟซี | 4 - 4 | Rangers SC | 1-2 |
17:45 | Sudeva Delhi | 1 - 3 | Garhwal FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Argentina Championship Women |
||||
20:00 | จะชนะ ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) [87%] | 3 - 2 | [75%] Comunicaciones(W) | 2-1 |
01:10 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 2 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 2 |
||||
17:20 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 1 - 0 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:20 | จะชนะ ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี [81%] | 1 - 1 | [64%] เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia SA Premier League Women Reserves |
||||
18:10 | Salisbury Inter Reserves (W) | 0 - 1 | Adelaide City Reserves (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 3 |
||||
17:20 | จะชนะ บรอดบีชยูไนเต็ด [80%] | 3 - 1 | [63%] ปาล์ม บีช | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Uzbekistan Pro League |
||||
19:30 | Qizilqum Zarafshon B | 3 - 0 | Aral Qoraqalpogiston | 0-0 |
ผลบอลวันที่ South Asian Championship U20 |
||||
20:30 | อินเดีย(ยู 20) | 2 - 2 | บังคลาเทศ ยู 20 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23 |
||||
17:00 | Vizela U23 | 0 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 0-0 |
01:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | รอ | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) |