ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
22:59 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ยูซี ดับลิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0 - 3 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-2 |
05:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 0 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:00 | ซานโตส | 2 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | โคโรน่า คีลเซ่ [63%] | 3 - 1 | [73%] สลาสค์ วรอคลาวน์ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2 - 1 | ลิงบี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | โซโชซ์ | 0 - 0 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เฮดไอเอฟเค | 0 - 3 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2 - 0 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | วัดฟอร์ด | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0 - 2 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-1 |
21:10 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 5 - 1 | Genk II | 1-0 |
00:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 2 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-1 |
01:45 | St Albans FC | 0 - 1 | อาร์เซน่อลซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
22:59 | อิงโกลสตัดท์ | 0 - 3 | ดาร์มสตัดท์ | 0-2 |
22:59 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส [45%] | 1 - 2 | [92%] แวร์เดอร์ เบรเมน จะชนะ | 0-1 |
22:59 | ชามนิตเซอร์ [38%] | 1 - 1 | [94%] ยูเนี่ยน เบอร์ลิน จะชนะ | 0-0 |
01:45 | มักเดเบิร์ก | 0 - 4 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 0 - 3 | ชิงเต่า จงเนิ่ง | 0-2 |
15:00 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 1 - 0 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-0 |
15:00 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 1 - 0 | เสฉวน | 1-0 |
18:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 3 - 0 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:30 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1 - 1 | โบโตซานี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:30 | อาร์ดา | 3 - 2 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | คลับ เลออน [63%] | 3 - 2 | [74%] คลับ อเมริกา จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เบรย์ดาบลิค [87%] | 3 - 1 | [94%] อัคราเนส จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
21:00 | อัล ฟูโตวา | 0 - 0 | อัล วัทบา | 0-0 |
21:00 | เทชริน เอสซี | 1 - 1 | อัล วาห์ดา | 1-1 |
21:00 | Al-Horiyah | 0 - 3 | อัล อิติฮัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค ออดา ริกา(N) [53%] | 1 - 1 | [85%] เอฟเค วัลเมียรา จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 3 - 1 | ลุนด์ บีเค | 2-1 |
00:00 | จะชนะ โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด [73%] | 2 - 2 | [66%] ฮัมมาร์บี้ TFF | 0-1 |
00:00 | Haninge | 2 - 1 | เทบีย์ไอเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | จะชนะ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า [81%] | 0 - 2 | [56%] จีเคเอส ทิคี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จะชนะ รูบิน คาซาน [74%] | 0 - 0 | [65%] เอฟซี อูฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 1 - 3 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-1 |
06:00 | ซีเอ เพนาโรล | 0 - 1 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | สปอร์ต บอยส์ | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:15 | จะชนะ ลา อีคูดัด [84%] | 4 - 3 | [48%] ปาตริโอตาสเอฟซี | 1-2 |
06:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า [61%] | 2 - 1 | [75%] ดิปอร์เทส โตลิม่า จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | จะชนะ NBE SC [74%] | 1 - 1 | [61%] เอล กัวน่า | 0-1 |
23:30 | เอล อิสไมลี่ | 1 - 0 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1-0 |
02:00 | ซามาเล็ค | 3 - 0 | พีระมิดส์ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
21:35 | อัล มาร์คไฮยา | 4 - 3 | อัล ซาดด์ | 1-2 |
23:45 | จะชนะ อัมม์ ซาลาล [76%] | 0 - 1 | [65%] อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | จะชนะ ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม [92%] | 5 - 0 | [44%] กัวลา ลัมเปอร์ | 2-0 |
20:00 | พีบี ปาหัง | 2 - 0 | เคดะห์ | 1-0 |
20:00 | ตรังกานู | 0 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | จะชนะ กิลเลอร์โม่ บราวน์ [82%] | 1 - 0 | [49%] ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-0 |
01:00 | เอลมาโกล | 1 - 1 | เทมเปอร์ลีย์ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ นูเอว่า ชิคาโก้ [73%] | 0 - 1 | [60%] ฟลานเดรีย | 0-0 |
01:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 0 - 2 | ซาน เทลโม่ | 0-1 |
02:00 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-0 |
05:00 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
05:35 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ [58%] | 2 - 0 | [76%] เบลกราโน่ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
00:30 | สเมดบี้ เอไอเอส (ญ) | 8 - 0 | IK Tun (w) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1 - 1 | ออโรร่า | 1-0 |
04:15 | จะชนะ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ [82%] | 0 - 1 | [55%] นาซิอองนาล โปโตซี | 0-0 |
06:30 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 1 - 2 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | จะชนะ ซานติเอโก มอร์นิ่ง [72%] | 1 - 0 | [62%] ซานหลุยส์ คิวโลต | 0-0 |
05:00 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 4 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี |
||||
15:00 | ติมอร์ เลสเต (ยู 16)(N) | 1 - 1 | ลาว (ยู16) | 0-1 |
19:00 | ไทย (ยู16)(N) | 5 - 0 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู 16) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Malaysia President Cup |
||||
15:15 | ซาบาห์ (ยู21) | 1 - 2 | เซลังงอร์(ยู 21) | 1-1 |
19:15 | จะชนะ Johor Darul Takzim III FC U21 [83%] | 0 - 1 | [56%] กัวลา ลัมเปอร์ เอฟเอ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน [64%] | 0 - 5 | [68%] Olympic FK Tashkent จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
22:00 | ปัคตากอร์ | 3 - 2 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 2-1 |
22:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 0 | บุนยอดกอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
23:30 | คาฟร์ กาซิม | 1 - 0 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล แอคโค่ | 2 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2-1 |
23:30 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 1 - 2 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-1 |
23:30 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 2 - 3 | ฮาโปเอล ริซอน | 1-2 |
23:30 | จะชนะ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน [74%] | 1 - 0 | [60%] อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี | 1-0 |
23:30 | ฮาโปเอล นาซาเรท [72%] | 1 - 1 | [62%] ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:30 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 1 - 3 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0-1 |
22:59 | เอฟซี เอลวา [65%] | 4 - 3 | [80%] Harju JK Laagri จะชนะ | 2-1 |
22:59 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 4 - 1 | Viimsi MRJK | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:30 | FK Zeleznicar Pancevo | 0 - 2 | Zlatibor Cajetina | 0-1 |
00:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1 - 2 | เอฟเค ทราจัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 2 - 3 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | อติรา เอฟซี | 2 - 0 | สปอตติโว อิเทโน่ | 2-0 |
06:30 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2 - 0 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 3 - 1 | FK Igilik | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 2 - 0 | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | Rapla JK Atli | 0 - 2 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 0-1 |
22:59 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 5 - 1 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | จะชนะ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี [79%] | 1 - 2 | [58%] โบโกตา เอฟซี | 1-1 |
04:00 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 4 - 3 | เวลเลดูปา เอฟซี | 2-3 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:59 | จะชนะ เบลาสิต้า เปทริท [88%] | 1 - 0 | [48%] Botev Plovdiv II | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 3 - 0 | กิมโป เอฟซี | 1-0 |
17:30 | บูโชน เอฟซี 1995 | 3 - 1 | กยองนัม เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | เรโม เบเลม | 2 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
06:00 | Retro/PE | 1 - 2 | ซานตา ครูซ พีอี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
23:15 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 1 - 1 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
20:00 | โรเซนบอร์ก บี | 6 - 2 | Innstranden | 4-0 |
22:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 4 - 0 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 | 2-0 |
00:00 | จะชนะ เฟรดริกซ์สตรัด บี [89%] | 1 - 2 | [53%] สปินท์ เจลอย | 1-0 |
00:00 | วินด์ยาร์ต | 1 - 2 | IL Express | 1-0 |
00:00 | ลีลล์สตรอม บี | 3 - 2 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:00 | จะชนะ วาเลเรนก้า บี [78%] | 1 - 2 | [67%] บราท์เวก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | Ytterhogdal IK | 0 - 1 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 0-1 |
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 1 - 1 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 1-1 |
00:30 | Storfors AIK | 1 - 4 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | ชาน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ยะไข่ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | Leandro N Alem | 1 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | Mid Ulster (w) [21%] | 0 - 4 | [97%] ลินฟิลด์(ญ) จะชนะ | 0-2 |
02:00 | ลิสเบิร์น(ญ) | 0 - 4 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-1 |
19:30 | คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | Sion Swifts (w) |
ผลบอลวันที่ การแข่งขัน COTIF |
||||
03:30 | อาร์เจนตินา(ยู 20) | 2 - 0 | วาเลนเซีย(ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ ชิทตากอง อะบาฮานี่ [79%] | 3 - 2 | [61%] บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | Carlos Mannucci Reserves | 3 - 1 | ฮวน อูริช(สำรอง) | 2-1 |
22:59 | Atletico Grau Reserves | 0 - 4 | FC Carlos Stein Reserves | 0-2 |
01:00 | Alianza Atletico Reserves | 2 - 2 | เซซาร์ วาลเลโย (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
19:00 | เซนต์.แพทริค(ยู19) | 5 - 1 | ซลิโก้(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | จะชนะ ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) [83%] | 4 - 0 | [58%] เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:00 | Deportes Limache | 2 - 1 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
03:00 | AD Cariari Pococi | 3 - 2 | Futbol Consultants Moravia | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 3 - 4 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 3-3 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
15:20 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 1 - 0 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
18:00 | ยูไนเต็ดวิคตอรี่ | 1 - 4 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 0-0 |
22:59 | Maziya SRC | 5 - 0 | คลับ อีเกิลส์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
15:15 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 3 - 3 | พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
03:45 | อัตลาส(ญ) | 2 - 2 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 1-1 |
05:00 | คลับ เนกาซ่า (ญ) [55%] | 2 - 2 | [82%] พูมาส ยูนัม (ญ) จะชนะ | 2-1 |
05:00 | ปาชูกา(ญ) | 0 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
01:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 2 - 4 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | บีเค มิลาน | 0 - 2 | Greater Tomorrow FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
21:00 | Sportivo Ameliano (W) [46%] | 1 - 5 | [94%] คลับ กัวรานี่(ญ) จะชนะ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
02:00 | Picos U20 | 1 - 0 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 1-0 |
04:00 | Oeirense U20 | 1 - 2 | AE Altos U20 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
01:30 | C.U.N.E. | 1 - 1 | Sarmiento de Resistencia Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Delhi Senior Division |
||||
15:00 | Tarun Sangha FC | 2 - 1 | Rangers SC | 1-0 |
17:45 | Sudeva Delhi [61%] | 2 - 1 | [78%] เดลี เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA MLS Next Pro League |
||||
08:00 | San Jose Earthquakes Reserve | 3 - 1 | เรอัล โมนาร์ช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA USL League Two |
||||
09:00 | North Carolina Fusion U23 | 0 - 2 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 0-1 |