ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
02:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 0 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-0 |
05:00 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
05:00 | ลานุส | 1 - 1 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 2 - 1 | เดอะ คอง | 1-1 |
19:00 | ไฮฟอง เอฟซี | 2 - 2 | ฮานอย เอซีบี | 1-2 |
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เทาโร เอฟซี | 0 - 0 | เฮเรดิอาโน | 0-0 |
20:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0 - 0 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0-0 |
01:00 | ซีเอ แอตเทนาส | 1 - 0 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-0 |
06:15 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 0 - 0 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) | 1 - 1 | เจียงซี เหลียนเชง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:00 | ฟินแลนด์(ยู 21) | 0 - 2 | นอร์เวย์(ยู 21) | 0-0 |
22:59 | เดนมาร์ก(ยู 21) | 1 - 1 | สกอตแลนด์ (ยู 21) | 0-1 |
00:00 | ตุรกี(ยู 21) | 0 - 0 | คาซัคสถาน(ยู 21) | 0-0 |
01:00 | โคโซโว ยู 21 | 0 - 5 | อังกฤษ(ยู 21) | 0-2 |
01:15 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 3 - 0 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-1 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 5 - 2 | โคห์บ รัมเบลอ | 2-1 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1 - 1 | Treaty United | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:45 | จะชนะ เอ็มซี แอลเจอร์ [80%] | 0 - 0 | [51%] เอ็มซี โอราน | 0-0 |
22:45 | เอ็นซี มากร้า | 4 - 1 | อาร์ซี รีไลแซน | 3-0 |
22:50 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 2 | ยูเอส บิสกรา | 0-2 |
22:55 | จะชนะ โอลิมปิก เมเดีย [76%] | 3 - 3 | [60%] เฮชบี เชลกูมเลด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ [58%] | 1 - 1 | [78%] ทีพีเอส ตูร์คู จะชนะ | 0-1 |
22:30 | PIF Parainen | 2 - 3 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2-1 |
22:59 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา [72%] | 2 - 4 | [65%] เจเอพีเอส | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คิริน คัพ |
||||
13:15 | จะชนะ/เสมอ ชิลี(N) [71%] | 0 - 2 | [63%] ตูนิเซีย | 0-1 |
16:55 | ญี่ปุ่น | 4 - 1 | กานา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Toulon Tournament |
||||
19:00 | จะชนะ ปานามา(ยู20)(N) [73%] | 4 - 1 | [61%] Comoros U21 | 1-1 |
22:59 | อาร์เจนตินา(ยู 20)(N) | 3 - 2 | ญี่ปุ่น(ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซีเอ เรนติสตัส | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-0 |
01:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 3 - 0 | CS Cerrito | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:15 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 1 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | Al-Ahli Tripoli | 0 - 2 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 2 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 3 - 0 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 0-0 |
06:15 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 2 - 2 | ซูเลีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:10 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1 - 1 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:30 | MFK Zarnovica | 3 - 1 | วีทีเจ มาร์ติน | 1-1 |
23:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 2 - 3 | TJ Rovinka | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:30 | จะชนะ เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ [80%] | 2 - 1 | [60%] เมลเบิร์น ไนท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
16:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 1 - 2 | อาลาเมน (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:59 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 5 - 0 | NJS (w) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:15 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 3 - 2 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | ม็อกโป ซิตี้ [70%] | 2 - 0 | [66%] ชองจู จิคจิ จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 0 - 2 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-1 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 2 - 4 | โปชอน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 2 - 0 | ปาร์ดูบีค บี | 1-0 |
22:59 | โอโตรโควิซ | 2 - 2 | สโลแวน โรซิค | 0-0 |
22:59 | เวลเก เมซิริคิ | 3 - 0 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 2-0 |
22:59 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 5 - 4 | เอฟเค ไพรบราม บี | 3-0 |
22:59 | ฮลูชิน | 5 - 1 | บลานส์โค | 2-0 |
22:59 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 2 - 1 | จิสครา โดแมซลิซ | 1-1 |
00:00 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 5 - 1 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2-1 |
00:00 | เอฟซี ปิเซ็ค | 8 - 0 | เอสเค รากอฟนิก | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | Marijampole City [74%] | 5 - 0 | [68%] Siauliai B | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
22:00 | Babrungas | 2 - 3 | เอครานาส | 0-2 |
22:59 | Banga Gargzdai B | 1 - 1 | Garr and Ava | 1-1 |
22:59 | FK Neptunas Klaipeda | 2 - 0 | FK Minija | 2-0 |
22:59 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 2 - 2 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี | 2-0 |
22:59 | เอฟเค ทราไก 2 | 2 - 2 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:45 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0 - 3 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-3 |
22:45 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 3 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 2-1 |
23:05 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 2 - 0 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 0 - 4 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
21:00 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 5 - 6 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | Rubin Kazan (w) | 2 - 0 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 2-0 |
20:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 1 - 1 | FK Rostov (w) | 0-1 |
20:30 | จะชนะ ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) [91%] | 2 - 0 | [60%] เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 2-0 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 9 - 0 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 7-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 1 - 1 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | แอดิเลด ฮิลล์ [49%] | 2 - 4 | [90%] อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ [64%] | 1 - 1 | [79%] เอฟซี บูลลีนไลออน จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
00:30 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) [67%] | 1 - 4 | [80%] เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) จะชนะ | 0-2 |
01:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 4 - 1 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 0-1 |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 3 - 0 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 1-0 |
03:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 3 - 1 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | จะชนะ สปอตติโว อิเทโน่ [76%] | 1 - 4 | [58%] ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 1-3 |
06:30 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2 - 0 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ฟีลเคียร์(ญ) | 1 - 0 | ฟจอลเนอร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
13:00 | เกาหลีใต้(ยู17) | 3 - 3 | เม็กซิโก (ยู 17) | 0-2 |
16:00 | ญี่ปุ่น(ยู 17) | 4 - 0 | อุรุกวัย (ยู 17) | 3-0 |
17:00 | จะชนะ นอร์เวย์ (ยู 18) [73%] | 0 - 1 | [65%] สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 0-1 |
18:00 | เกาหลีใต้ | 2 - 2 | ปารากวัย | 0-1 |
21:25 | จะชนะ อังกฤษ (ยู 18) [87%] | 2 - 0 | [43%] เวลส์ (ยู 18) | 1-0 |
22:00 | สาธารณรัฐมาซิโดเนีย (ยู 21) | 1 - 0 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) | 0-0 |
22:59 | โครเอเชีย (ยู 18) | 3 - 0 | ออสเตรีย(ยู18) | 3-0 |
00:00 | โปรตุเกส (ยู 18) | 5 - 1 | เกาหลีใต้(ยู18) | 1-1 |
04:00 | ปารากวัย(ยู 20) | 0 - 1 | อุรุกวัย(ยู 20) | 0-0 |
06:30 | จะชนะ บราซิล (ยู20) [90%] | 4 - 1 | [46%] เอกวาดอร์ (ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
03:00 | KR/KV II U19 | 4 - 1 | Volsungur U19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:30 | Murdoch University Melville FC (w) | 5 - 1 | Curtin University FC (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
00:00 | โซล่า [73%] | 2 - 0 | [69%] Hou Ge Xinte B team | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
00:00 | เมลฮิส | 0 - 5 | นาร์โด เอฟเค | 0-2 |
01:00 | Bremnes IL | 2 - 3 | Lysekloster | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:45 | อัลเลอไฮเลเกน | 1 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1-1 |
23:45 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1 - 4 | ยูนิออน กรูเทน | 1-2 |
23:45 | เอสเฟา รีด บี | 0 - 8 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-6 |
23:45 | เอสซี ไวซ์ | 3 - 1 | เอฟซี เวลส์ | 1-1 |
23:45 | SV Spittal | 0 - 2 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 0-0 |
23:45 | SK Treibach | 3 - 2 | เอสซี คาลสดอฟ | 1-2 |
23:45 | วอคลามาร์ค | 3 - 2 | ซานตาอานา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
00:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 4 - 5 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
15:00 | FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 0 - 0 | Dinamo Saint Petersburg | 0-0 |
17:00 | FK Volna Nizhegorodskaya | 0 - 6 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-6 |
17:00 | Dinamo Vladivostok | 0 - 0 | สโตรกิโน่ มอสโก | 0-0 |
17:00 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 2 - 0 | SKA Khabarovsk II | 2-0 |
20:00 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 2 - 3 | เอฟซี มูรอม | 0-2 |
21:00 | คาชานก้า มอสโก | 0 - 0 | FC Tver | 0-0 |
21:30 | ดินาโม มอสโก บี | 1 - 1 | Kairat Moskva | 1-0 |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1 - 0 | โรดิน่ามอสควา | 1-0 |
22:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ [85%] | 1 - 1 | [81%] ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
22:00 | จะชนะ ดินาโม บรีอันสค์ [90%] | 2 - 0 | [42%] Peresvet Podolsk | 1-0 |
22:00 | จะชนะ อแวนการ์ด คุร์สค์ [76%] | 1 - 0 | [63%] คิมกี้(สำรอง) | 0-0 |
22:00 | ซัลยุต | 4 - 0 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | โทโล IF | 2 - 1 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 1-1 |
00:00 | อันเจเรด บีเค [64%] | 1 - 2 | [77%] สเตนังซันส์ ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
00:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 3 - 2 | เอสโลฟ บีเค | 1-0 |
00:15 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 2 | Lidkopings FK | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:25 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2 - 1 | Brisbane City (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Trofeo Dossena คัพ |
||||
01:00 | Monza U18 | 1 - 1 | Brescia U18 | 0-0 |
03:00 | Cremonese U18 | 2 - 0 | Atalanta U18 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:45 | Modbury Vista (W) | 3 - 3 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 1-2 |
16:45 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1 - 2 | West Adelaide (w) | 1-0 |
17:45 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | Racing d'Abidjan | 3 - 2 | CO Korhogo | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:50 | Larne FC (W) | 0 - 5 | ลิสเบิร์น(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:30 | FSV Vohwinkel Wuppertal | 5 - 2 | FC Wulfrath | 3-0 |
00:30 | Berlin Turkspor | 0 - 2 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | 0-1 |
01:00 | VFB Hilden II | 0 - 2 | Rather SV | 0-1 |
01:00 | เอสดับบลิวดัสเซลคอร์ฟ | 1 - 3 | Teutonia Kleinenbroich 1921 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | FC Kirkkonummi | 2 - 1 | ลีพา | 2-0 |
22:00 | พอนนี่สตาร์เกท | 1 - 0 | FC Viikingit E | 0-0 |
22:15 | จะชนะ โปซีท [73%] | 3 - 2 | [70%] EBK เอสพู | 0-1 |
22:30 | วีจี 62 [62%] | 2 - 0 | [84%] Aifk Turku จะชนะ | 1-0 |
22:30 | ทีไอพีเอส วันตา | 2 - 1 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 2-1 |
22:59 | ตูยูซูล่า | 3 - 0 | NouLa | 0-0 |
22:59 | เอสซี ริเว่อร์บอล | 0 - 5 | Kuopion Elo | 0-3 |
22:59 | เอ็นโอพีเอส | 3 - 1 | เอซีอี | 0-1 |
22:59 | คิอิสโต้ วาซ่า | 2 - 2 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 1-0 |
23:15 | อัตเลตีโก เมลมิ | 1 - 2 | PKKU II | 0-1 |
00:15 | วัลท์ติ | 1 - 1 | ตัวโกลัน เตราส | 1-0 |
00:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 1 - 2 | EPS Reservi | 1-0 |
00:15 | เอฟซี โพฮู | 1 - 3 | ทูลอน ทีเอสโต | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
17:30 | Essendon Royals [69%] | 2 - 0 | [71%] Caroline Springs George Cross | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:59 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 5 - 1 | SC Mannsworth | 2-1 |
23:30 | SK Furstenfeld | 4 - 0 | SV Ilz | 1-0 |
23:30 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0 - 0 | ลีโอเบน | 0-0 |
23:30 | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | 3 - 0 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 1-0 |
23:30 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 3 - 0 | SV Feldkirchen | 2-0 |
23:30 | จะชนะ เคเอซี 1909 [77%] | 2 - 1 | [62%] SVG Bleiburg | 0-1 |
23:30 | SV Kematen | 2 - 1 | Innsbrucker AC | 0-0 |
23:35 | SC Bruck An Der Mur | 3 - 2 | ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ | 2-2 |
23:45 | SV Schwechat | 0 - 0 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 0-0 |
23:45 | จะชนะ Union Mondsee [75%] | 2 - 3 | [68%] ASK St.Valentin | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
05:00 | Francana | 1 - 0 | เซา คาร์ลอส | 1-0 |
06:00 | Catanduva FC | 0 - 1 | Inter Bebedouro/SP | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
17:15 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 0 - 1 | Dunbar Rovers FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 1 - 2 | Mamry Gizycko | 1-1 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 3 - 0 | Warta Gorzów Wielkopolski | 1-0 |
22:00 | Unia Skierniewice | 2 - 3 | Wissa Szczuczyn | 0-2 |
22:30 | Rekord Bielsko-Biala | 2 - 1 | Karkonosze Jelenia Gora | 1-1 |
22:30 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 1 - 1 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 1-1 |
22:59 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 3 - 2 | สเตล บิเซค | 2-0 |
22:59 | จะชนะ GKS Przodkowo [95%] | 4 - 0 | [37%] KS Polonia Sroda Wlkp | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) | 0 - 3 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 0-1 |
03:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
17:30 | เปรสตัน ไลออนส์ | 5 - 2 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | จะชนะ FC An der Fahner Hohe [82%] | 1 - 1 | [57%] เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | 0-1 |
00:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 4 | Bocholt FC | 0-0 |
00:30 | เอฟซี คลีฟ | 3 - 2 | Schwarz-Weiss Essen | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
22:59 | La Pintana Unida [50%] | 0 - 4 | [82%] Provincial Ovalle จะชนะ | 0-2 |
22:59 | Municipal La Pintana | 0 - 4 | Deportes Ovalle | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:59 | จะชนะ Tarnby FF [85%] | 3 - 1 | [54%] สคอฟโชเว็ด | 1-0 |
23:30 | เอฟซี ซีสเวส | 2 - 4 | บี 1909 โอเดนเซ่ | 1-2 |
00:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 2 - 1 | SfB Oure | 1-1 |
00:00 | Herstedoster | 2 - 2 | Frederikssund IK | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 2 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 0 | ลานุส(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 3 - 3 | ฮูรากัน(สำรอง) | 2-1 |
21:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 2 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
01:10 | Plata Vino Tinto Oro U19 | 2 - 2 | Once Caldas U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) [60%] | 1 - 3 | [80%] ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
03:00 | อีซี ทารุมา (เยาวชน) | รอ | เซา ไรมุนโด้-อาร์อาร์ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ Macau 2nd Division |
||||
18:00 | Toi Seng | 7 - 0 | Macau Chiba FC | 2-0 |
20:00 | Hang Sai | 5 - 1 | Atletico de Macau | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
15:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) [73%] | 1 - 0 | [69%] เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
20:15 | Shahid Ghandi | 0 - 0 | นาวาด เออร์เมีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
22:59 | อาเซอร์ไบจาน [56%] | 0 - 1 | [78%] สโลวาเกีย จะชนะ | 0-0 |
22:59 | มอลโดวา | 2 - 4 | ลัตเวีย | 1-2 |
01:45 | จะชนะ อันดอร์รา [78%] | 2 - 1 | [57%] ลิกเตนสไตน์ | 0-0 |
01:45 | ออสเตรีย | 1 - 1 | ฝรั่งเศส | 1-0 |
01:45 | แอลเบเนีย | 1 - 2 | อิสราเอล | 1-0 |
01:45 | เดนมาร์ก | 0 - 1 | โครเอเชีย | 0-0 |
01:45 | เบลารุส(N) | 1 - 1 | คาซัคสถาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
00:40 | ASC Police | 1 - 0 | Kaedi FC | 0-0 |
02:40 | เอซีเอส เคซาร์ | 1 - 1 | Medine Trarza | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland State Leagues |
||||
17:30 | เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ | 0 - 0 | โรชเดล โรเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF Nations League |
||||
09:30 | แคนาดา | 4 - 0 | คูราเซา | 2-0 |
02:00 | เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ | 0 - 2 | ตรินิแดดและโตเบโก | 0-2 |
04:00 | บาฮามาส | 0 - 2 | นิการากัว | 0-1 |
06:00 | โดมินิกัน | 1 - 1 | กัวเตมาลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
00:00 | Deportivo Saprissa U20 | 3 - 0 | มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia FF Cup |
||||
23:10 | บอมบาด้าเอฟซี | 1 - 3 | GAMTEL | 1-2 |
01:15 | Tallinding United | 0 - 0 | Elite United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Estonia U19 League |
||||
22:59 | ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) | 1 - 5 | Tallinna JK Legion U19 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Algeria U19 Youth League |
||||
15:15 | ES Ben Aknoun U19 | 0 - 0 | IB Lakhdaria U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
20:30 | คลับ กัวรานี่(ญ) | 8 - 1 | 12 De Octubre Itaugua (W) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
18:10 | Darwin Hearts [69%] | 1 - 1 | [88%] Casuarina FC จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
01:00 | Hegelmann Litauen II [47%] | 0 - 5 | [94%] FK Kauno Zalgiris II จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Poland Regional League |
||||
00:30 | Kolektyw Radwanice | 2 - 2 | Polonia Jaksonow | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:30 | Sport Belem U20 [100%] | 0 - 10 | [88%] เรโม พีเอ (เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 0-5 |
01:00 | Cerrado U20 | 4 - 0 | America GO U20 | 2-0 |
01:00 | Guanabara City U20 | 1 - 1 | Aragoiania U20 | 1-1 |
01:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) | 2 - 0 | Iraty SC U20 | 1-0 |
01:00 | Sapucaiense RSU20 | 0 - 1 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
20:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) | 2 - 0 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดยิน(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
00:25 | CA Atlanta U20 [65%] | 0 - 1 | [71%] CA Brown de Adrogue U20 จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia NPL Queensland U23 |
||||
15:30 | Southside Eagles U23 | 2 - 3 | Rochedale Rovers U23 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
06:00 | Sporting San Miguelito (W) | 0 - 2 | พลาซ่า อมาดอร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | Rot-Weiss Frankfurt | 3 - 3 | TS Ober-Roden | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 2 |
||||
17:25 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 1 - 2 | นอร์ธ สตาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Malaysia Liga M3 |
||||
15:45 | Kijang Rangers FC | 0 - 0 | KL Rovers | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 3 |
||||
17:35 | Runaway Bay Green | 1 - 0 | ปาล์ม บีช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mali League Women |
||||
23:30 | AS Mande (W) | 1 - 1 | Super Lionnes (W) | 1-0 |
01:30 | AS Real (w) | 0 - 2 | USFAS (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA USL League Two |
||||
08:00 | New Mexico U23 | 2 - 2 | Salt City | 1-0 |
08:30 | Flatirons Rush | 0 - 0 | Park City Red Wolves | 0-0 |
06:00 | เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ [47%] | 0 - 5 | [90%] Kings Hammer FC จะชนะ | 0-2 |
06:00 | จะชนะ Flint City Bucks [89%] | 3 - 2 | [81%] Oakland County FC | 2-2 |
06:00 | ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ | 3 - 0 | Blackwatch Rush | 2-0 |
06:00 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 3 - 0 | บอสตัน | 2-0 |
06:05 | Midwest United | 1 - 5 | เอเอฟซี แอน อาร์เบอร์ | 0-2 |