ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | ปารีส เอฟซี | 1 - 2 | โซโชซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เอซี โอลู | 0 - 3 | คูพีเอส | 0-1 |
22:00 | เอฟซี ฮาก้า | 1 - 1 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-0 |
22:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 3 - 2 | ลาห์ติ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 2 - 1 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 1-0 |
17:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 2 - 2 | แดกู เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอดีโอ เดน ฮาก [68%] | 2 - 1 | [68%] เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:00 | เออีเค เอเธนส์ | 2 - 3 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-1 |
00:00 | พาส เจียนนิน่า | 0 - 3 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-2 |
00:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | พานาธิไนกอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:45 | เซาแธมป์ตัน | 1 - 2 | ลิเวอร์พูล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | จะชนะ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ [75%] | 1 - 2 | [63%] เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | จะชนะ เบเนเวนโต้ [76%] | 1 - 0 | [61%] ปิซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
01:30 | เอ็มโปลี [58%] | 1 - 3 | [83%] ยูเครน จะชนะ | 1-1 |
01:45 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 1 | คิงสโตเนียน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ซีเอ เพนาโรล | 0 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-0 |
05:15 | คาราคาส เอฟซี | 0 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
05:15 | บรากันติโน้ | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:30 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 0 | เรจเจียนา | 1-0 |
01:30 | จะชนะ เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า [73%] | 1 - 2 | [61%] ปาแลร์โม่ | 0-0 |
01:30 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 2 | คาตันซาโร่ | 1-0 |
02:00 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0 - 1 | ปาโดวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | จะชนะ เจเอส คาบิลี่ [75%] | 2 - 1 | [58%] เจเอส ซาอัวร่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
21:30 | เซอร์เบีย ยู17 | 1 - 1 | เบลเยียม (ยู 17) | 0-1 |
21:30 | เดนมาร์ก (ยู17) | 1 - 2 | สวีเดน(ยู 17) | 0-2 |
00:00 | ตุรกี(ยู 17) | 0 - 2 | สเปน (ยู17) | 0-1 |
00:00 | สกอตแลนด์(ยู 17) | 1 - 5 | โปรตุเกส(ยู 17) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | จะชนะ บานฟิลด์ [75%] | 1 - 1 | [61%] ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 0-0 |
05:15 | จะชนะ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส [87%] | 2 - 0 | [43%] เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1-0 |
05:15 | ซิเอร่า | 6 - 0 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี(N) [63%] | 0 - 1 | [76%] เมลเบิร์น วิคตอรี่ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
20:00 | Perlis United FC | 0 - 3 | กูชิง เอฟเค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:15 | เอมิเรตส์ คลับ [70%] | 0 - 1 | [73%] อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) จะชนะ | 0-0 |
21:15 | อัล วาเซิ่ล | 2 - 4 | อัจมาน | 2-4 |
21:15 | อัล ด๊าฟร่า | 0 - 1 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
00:00 | อัล นาเซอร์ ดูไบ [68%] | 0 - 1 | [72%] อัล ไอน์ จะชนะ | 0-0 |
00:00 | บานนี่ ยาส [52%] | 0 - 4 | [86%] อัล ชาร์จาห์ จะชนะ | 0-3 |
00:00 | กอร์ ฟัคเค่น | 2 - 1 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 1-0 |
00:00 | จะชนะ อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) [87%] | 2 - 0 | [49%] อิตติฮัต คาลบา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เอล กัวน่า [78%] | 0 - 1 | [57%] มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-1 |
23:30 | Future FC | 4 - 3 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 3-0 |
02:00 | ซามาเล็ค | 0 - 1 | ทาลา เอล เจช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | ซาราวักยูไนเต็ด [60%] | 1 - 2 | [78%] กัวลา ลัมเปอร์ จะชนะ | 1-1 |
20:00 | ปุเลา ปีนัง [66%] | 2 - 4 | [72%] ซาบาห์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
20:00 | เคดะห์ | 0 - 0 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:15 | FAM-MSN Project Squad | 0 - 1 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
20:00 | Al-Hikma | 1 - 0 | อัล ซาฟา | 0-0 |
20:00 | Al Akhaahli Alay | 4 - 0 | Sporting Club Beirut | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1 - 0 | สฟาเคซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | จะชนะ ทาร์ตู เจเค มัก [84%] | 1 - 3 | [54%] เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 4 - 0 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | จะชนะ เดปอร์ตีโบ ไมปู [87%] | 1 - 1 | [58%] ทริสแทน ซัวเรส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | 7 - 1 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
17:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 3 - 3 | Emerging Athlete Women | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ FK Nizhny Novgorod Youth [78%] | 1 - 0 | [65%] เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:00 | เอฟเคเทารัส [47%] | 1 - 4 | [91%] Marijampole City จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | จะชนะ เอฟซี กากรา [75%] | 0 - 2 | [63%] แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-2 |
19:30 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0 - 0 | ดีลา กอริ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ตอร์ปิโด คาตูซี่ [74%] | 1 - 1 | [63%] เอฟซี เทลาวี | 0-0 |
00:00 | ดินาโม บาตูมี | 7 - 2 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 4-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
05:00 | จะชนะ ดิปอรเต่ส เตมูโก [71%] | 2 - 0 | [65%] โคเบรลัว | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | จะชนะ Al Sahel [75%] | 4 - 1 | [60%] อัล-คาว์แคบ | 2-1 |
23:05 | อัล-โชอาลาห์ | 2 - 2 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1-2 |
23:35 | โอฮูด มีดินา | 3 - 0 | อัล-นาดห์ฮา | 1-0 |
23:35 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 0 | Al Kholood | 0-0 |
01:00 | อัล-อดาลห์ | 0 - 0 | อัล คาลีจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 2 - 1 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 0-0 |
21:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0 - 0 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-0 |
21:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 5 - 0 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
22:59 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0 - 3 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:35 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1 - 2 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:10 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 1 - 0 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
00:00 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0 - 2 | อัล โชลต้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | จะชนะ พาสโค วอลล์ เอสซี [90%] | 1 - 2 | [51%] คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ |
||||
02:00 | IH Hafnarfjordur (W) [11%] | 0 - 6 | [88%] ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) จะชนะ/เสมอ | 0-5 |
02:00 | Augnablik Women | 1 - 5 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 2 - 2 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) | 0 - 2 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | จะชนะ แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) [92%] | 4 - 0 | [46%] อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0 - 0 | ซามเตรเดีย | 0-0 |
20:00 | จะชนะ เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ [70%] | 2 - 0 | [68%] Gareji Sagarejo | 0-0 |
20:00 | Spaeri FC | 3 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:00 | Expreso Rojo | 0 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 0 | โบญาก้า ซิโค | 0-0 |
05:30 | จะชนะ เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร [83%] | 0 - 0 | [52%] เรอัล คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | El Alameen | 2 - 0 | Al Badari SC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 2 - 0 | เอฟซี อันยาง | 1-0 |
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 4 - 3 | ปูซานไอปาร์ค | 0-2 |
17:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 3 - 1 | กิมโป เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
22:59 | เบนิน (ยู 20) | 0 - 0 | บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) | 0-0 |
02:30 | ไนจีเรีย (ยู 20) | 1 - 1 | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | คอนฟิแองก้า | 1 - 0 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 2 - 0 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 2-0 |
16:00 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 3 - 3 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 2-3 |
16:00 | Arncliffe Aurora | 1 - 2 | พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล | 0-2 |
16:00 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 0 - 3 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 0-2 |
16:30 | สปิริต เอฟซี | 4 - 2 | Hills Brumbies | 2-0 |
16:30 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 3 - 0 | Enfield Rovers) | 3-0 |
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1 - 0 | Collingwood | 1-0 |
16:30 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1 - 1 | แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ | 1-0 |
16:30 | Hearst Neville | 4 - 0 | Macquarie Dragons | 4-0 |
16:30 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 1 - 0 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-0 |
16:45 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0 - 7 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 0-3 |
16:45 | จะชนะ Hellenic AC [78%] | 1 - 2 | [65%] Mindil Aces | 0-1 |
17:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี [55%] | 2 - 2 | [87%] มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ จะชนะ | 1-1 |
17:00 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 3 - 1 | Norwest FC | 1-1 |
17:30 | Stirling Macedonia | 3 - 0 | Balga SC | 0-0 |
18:30 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 3 - 0 | Willip | 2-0 |
18:45 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 1 - 0 | แอซฟิลล์ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ เพิร์ธ เอสซี [83%] | 1 - 2 | [59%] อาร์มาเดล เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
00:30 | Stjarnan SkinandiU19 [92%] | 1 - 2 | [64%] เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
01:00 | จะชนะ ไอเอ คาริ (ยู 19) [81%] | 6 - 2 | [59%] Fylkir/Ellidi U19 | 2-2 |
01:00 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 3-0 |
01:00 | KR KV U19 | 3 - 2 | เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) | 1-0 |
01:30 | Valur KH Hlidarendi U19 | 1 - 1 | IR LettirU19 | 1-1 |
02:00 | จะชนะ Afturelding Hviti U19 [85%] | 0 - 2 | [59%] ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 3 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:00 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | SV Spittal | 2 - 5 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
20:00 | Yldrm Belediyesispor | 0 - 1 | Utkoi | 0-1 |
20:00 | Kutahyaspor | 0 - 0 | Artvin Hopaspor | 0-0 |
00:00 | Celspor | 3 - 0 | ออร์ดูสปอร์ | 1-0 |
00:00 | เฟธิเยสปอร์ | 3 - 2 | ออฟสปอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:30 | Knoxville troops | รอ | Tri Cities FC | |
06:30 | จะชนะ Dalton Red Wolves SC [75%] | 2 - 0 | [71%] Southern Soccer Academy Kings | 0-0 |
06:30 | เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี | 2 - 0 | East Atlanta | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Addis Ababa Ketema | 1 - 1 | Dire Dawa | 0-0 |
17:00 | Bahir Dar Kenema FC | 1 - 0 | อดามา ซิตี้ | 1-0 |
20:00 | Arba Minch | 2 - 1 | Awassa Kenema | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
23:15 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0 - 3 | TPS Turku II | 0-0 |
23:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 2 - 2 | เอสเซ่ ไอเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | Weinland Gamlitz | 2 - 1 | SV Lebring | 0-0 |
00:00 | USV Gnas | 2 - 0 | SV Ilz | 1-0 |
00:00 | เอสวี วิลดอน | 0 - 1 | SV Frauental | 0-0 |
00:00 | Usv Mettersdorf | 4 - 1 | SC Liezen | 1-1 |
00:00 | SK Furstenfeld | 4 - 1 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
16:45 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี [73%] | 1 - 4 | [71%] อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
00:00 | AS Korofina | 0 - 1 | เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
23:05 | จะชนะ ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) [95%] | 7 - 0 | [38%] Deportivo Espanol (W) | 5-0 |
01:10 | จะชนะ ฮูราแคน(ญ) [72%] | 1 - 0 | [68%] Ferro Carril Oeste (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 1 - 1 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
01:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 3 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:00 | สคอฟโชเว็ด | 1 - 0 | เอบี ทาร์นดี | 1-0 |
00:00 | สคอฟโชเว็ด | รอ | Tarnby FF | |
00:00 | อัลเรโรด เอฟเค | 6 - 1 | Herstedoster | 4-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
18:00 | Mbeya Kwanza | 0 - 1 | Geita Gold | 0-1 |
20:00 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | Namungo FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | จะชนะ เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) [76%] | 2 - 1 | [62%] ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) [59%] | 3 - 6 | [80%] ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) จะชนะ | 0-4 |
21:00 | จะชนะ อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) [82%] | 1 - 2 | [57%] ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | Puerto Nuevo Reserves | 1 - 1 | ลูจัน (สำรอง) | 0-1 |
21:20 | Argentino Merlo Reserves | 0 - 0 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 0-0 |
21:33 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 1 - 4 | อัลมาโกร(สำรอง) | 1-2 |
22:00 | CA Atlas Reserves | 2 - 1 | เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) | 2-0 |
22:00 | Ferrocarril Midland Reserves | 2 - 1 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 1-0 |
22:10 | Excursionistas Reserves | 2 - 1 | El Porvenir Reserves | 1-0 |
23:10 | Argentino Quilmes Reserves [58%] | 0 - 0 | [81%] อคาสซูโซ(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
00:00 | San Martin Burzaco Reserves | 3 - 1 | General Lamadrid Reserves | 1-0 |
00:05 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 0 - 1 | ออล บอยส์(สำรอง) | 0-1 |
00:35 | Leandro N. Alem Reserves | 4 - 0 | Deportivo Liniers Reserves | 0-0 |
01:00 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 1 - 1 | Deportivo Camioneros Reserves | 0-0 |
01:10 | นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0-0 |
01:30 | CA Claypole Reserves | 3 - 0 | เรอัลพิลาร์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
03:00 | Alianza Petrolera U19 | 5 - 2 | Cucuta FC U19 | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0 - 0 | ซาบาห์ 2 | 0-0 |
18:30 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2 - 3 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-1 |
18:30 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1 - 3 | FK Qabala II | 0-1 |
18:30 | เคชล่าเอฟเค 2 | 6 - 0 | เอฟเค โมอิก บากู | 3-0 |
18:30 | คาราบัค 2 | 0 - 0 | คาราบาจโลคบาตัน | 0-0 |
18:30 | ตูราน โตวูซ | 2 - 0 | ซีร่า เอฟเค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | จะชนะ โซล เดอ เมโย [78%] | 0 - 4 | [52%] ซานซิเนน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
03:00 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 1 - 1 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Uganda Cup |
||||
19:00 | Vipers | 4 - 0 | มบารารา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:05 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 2 - 1 | ปาชูกา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
19:30 | นาวาด เออร์เมีย | 0 - 0 | Van Pars Naghsh Jahan | 0-0 |
5 | Oghab Tehran | 0 - 0 | Mes Novin Kerman | - |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
23:30 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 3 - 1 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเอฟยู คลับ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
04:00 | Cibao FC | 3 - 3 | คาวาเลียร์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
22:59 | Gaborone United | 1 - 0 | Galaxy | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sergipano A2 |
||||
01:00 | โฮริซอนเต ซีอี | 2 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 1-0 |
01:15 | กัวรานี่ ซีอี | 0 - 2 | Cariri | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Faroe Islands Division 1 |
||||
00:00 | จะชนะ ไวกิงเกอร์ โกตู 2 [89%] | 6 - 3 | [52%] บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 2-1 |
01:30 | เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 [70%] | 0 - 5 | [75%] เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ พีบีเอ ฟิลิปปิน คัพ |
||||
16:00 | จะชนะ คายาเอฟซี [90%] | 1 - 0 | [48%] สตาเลี่ยนลากูน่า เอฟซี | 0-0 |
19:45 | Dynamic Herb Cebu | 0 - 1 | เซเรส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Benin Ligue 1 |
||||
22:00 | จะชนะ Sitatunga [82%] | 3 - 0 | [58%] AS Police Porto-Novo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Greater Tomorrow FC | 3 - 2 | Gunjur United | 0-2 |
22:59 | Tallinding United | 1 - 2 | Red Hawks FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Estonia U19 League |
||||
21:00 | Tallinna JK Legion U19 | 2 - 2 | JK Nomme United U19 | 1-2 |
21:00 | JK Laanemaa Hiiumaa U19 [23%] | 0 - 3 | [96%] Ida-Virumaa FC Alliance U19 จะชนะ | 0-3 |
21:00 | จะชนะ ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) [80%] | 0 - 4 | [67%] ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:30 | Vuteks Sloga | 2 - 8 | NK Belisce | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mongolia First League |
||||
18:00 | Hunters FC | 0 - 4 | Khukh Chononuud | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia Regional Cup |
||||
22:30 | NK Croatia Zmijavci | 1 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Cup |
||||
01:35 | ASC Tevragh Zeine | 2 - 2 | King Nouakchott | 1-0 |
01:40 | ASC Tidjikja | 1 - 1 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | Atletico Cerrado U20 | 0 - 0 | Guanabara City U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
20:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) | 4 - 0 | เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
15:30 | Naija Ratels (W) | 0 - 4 | Bayelsa Queens FC (W) | 0-2 |
19:00 | Edo Queens (W) | 0 - 1 | Nasarawa Amazons (W) | 0-1 |
22:00 | Rivers Angels (w) | 0 - 0 | Delta Queens (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
17:00 | วาริ คลับ | 0 - 1 | Gopalganj SC | 0-1 |
19:15 | BFF Elite Football Academy | 0 - 1 | Azampur FC Uttara | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Nepal C Division |
||||
14:10 | Swoyambhu Club | 1 - 0 | Oasis Club | 1-0 |
16:21 | Sanepa Club | 3 - 1 | Manohara United Club | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:20 | CS 9 de Julio San Juan | 2 - 1 | Penarol de San Juan Reserves | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Uganda Super League Women |
||||
20:00 | Kawempe Muslim FC (w) | 2 - 0 | Lady Doves FC (w) | 0-0 |
20:00 | Uganda Martyrs (w) | 5 - 1 | She Maroons (W) | 2-0 |
20:00 | Kampala Queens (w) | 1 - 0 | Olila High School (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Delhi Senior Division |
||||
15:30 | Royal Rangers FC | 1 - 1 | ปัญจาบ | 1-1 |
18:15 | Delhi Young Boys [62%] | 0 - 1 | [82%] Victory FC จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 3 |
||||
20 | Robina City Metro | 0 - 0 | Southport Warriors | - |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 Cup |
||||
17:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 1 - 0 | เอสโตริล(ยู 23) | 0-0 |
20:30 | มาริติโม่(ยู 23) | 0 - 2 | บราก้า(ยู 23) | 0-1 |