ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 3 - 1 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-1 |
01:45 | จะชนะ แชมร็อค โรเวอร์ส [77%] | 1 - 0 | [58%] เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | จะชนะ เชลบอร์น [81%] | 1 - 0 | [53%] ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0 - 1 | ยูซี ดับลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | คราโคเวีย คราคอฟ | 3 - 0 | วิสล่า พล็อค | 2-0 |
01:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 2 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอฟเค โซชิ | 0 - 0 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | วีพีเอส วาซ่า | 0 - 1 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-0 |
22:00 | เอซี โอลู | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 3 - 1 | เดอ กราฟสคัป | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า [58%] | 0 - 2 | [80%] เบนฟิก้า จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:30 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ [68%] | 0 - 0 | [68%] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0 - 2 | อัลเมเรีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | ลูตัน ทาวน์ | 1 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | อัสโคลี่ | 0 - 1 | เบเนเวนโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0 - 3 | ดินาโม เคียฟ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:30 | เอ็นดี เบลตินซี | 1 - 0 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-0 |
00:00 | เอ็นเค ครักคา | 5 - 0 | ดราว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ [66%] | 3 - 1 | [73%] สค็อปดี้ เอไอเค | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
21:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 3 - 0 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 1-0 |
00:30 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1 - 0 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-0 |
23:30 | เฟรเดอริเซีย | 5 - 1 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 3-0 |
00:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 3 - 3 | เฮลซิงกอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:30 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 3 - 0 | กราเซอร์ เอเค | 0-0 |
23:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 3 - 3 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 2-3 |
23:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 3 - 0 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 2-0 |
23:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2 - 3 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-1 |
23:30 | FC Superfund Pasching | 1 - 1 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-1 |
23:30 | เอสวี ฮอร์น | 1 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-1 |
23:30 | ลาฟนิทซ์ [66%] | 1 - 0 | [72%] เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
23:30 | จะชนะ ซังค์ พอลเท่น [80%] | 3 - 1 | [59%] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:30 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 2 - 0 | บัซคา โทโพลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 5 - 1 | อาร์ดา | 5-1 |
00:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
01:00 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ดราโกโวลแยค | 0 - 2 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:15 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 2 - 3 | อูจเปสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 2 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 1 - 2 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1-2 |
01:45 | จะชนะ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด [90%] | 4 - 2 | [46%] โคห์บ รัมเบลอ | 1-2 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) [58%] | 0 - 4 | [78%] ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ จะชนะ | 0-3 |
01:45 | Treaty United | 2 - 2 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า [71%] | 1 - 2 | [64%] อัตลาส จะชนะ/เสมอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | อาร์บรอท [72%] | 0 - 0 | [63%] อินเวอร์เนสส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | แอนนัน แอธเลติก | 2 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
21:30 | ปอร์โต้ บี | 2 - 3 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2-1 |
00:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 1 - 2 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | เกล็นโตรัน [72%] | 2 - 2 | [70%] ลาร์นเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอ็นซี มากร้า | 0 - 1 | เจเอส คาบิลี่ | 0-0 |
22:00 | ปาราดัว เอซี | 1 - 0 | เจเอส ซาอัวร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 1 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:45 | จะชนะ อานซี [90%] | 2 - 0 | [41%] เซอด็อง | 0-0 |
01:45 | อาวรองเช่ | 2 - 1 | เกรไตล์ | 1-1 |
01:45 | จะชนะ บาสเตีย ซีเอ [75%] | 1 - 2 | [59%] เซเต้ เอฟซี | 1-0 |
01:45 | เอฟซี แซมบี | 1 - 0 | บูโลญจน์ | 1-0 |
01:45 | โชเลท เอสโอ | 0 - 1 | ชาโตรูซ์ | 0-0 |
01:45 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 3 - 2 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1-1 |
01:45 | เรด สตาร์ 93 [65%] | 5 - 1 | [70%] อูแอส กงการ์กโน่ | แพ้ชนะ 50/50 4-0 |
01:45 | Stade Briochin | 2 - 2 | เลอ ม็องส์ | 1-1 |
01:45 | วิลเลฟรองเช | 4 - 1 | บรูค พีรอนนาส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เจเอพีเอส [64%] | 1 - 0 | [76%] อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | จะชนะ บีเค โอลิมปิค [81%] | 2 - 2 | [59%] ทอร์น ไอเอฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา [59%] | 1 - 2 | [78%] พุชช่า นิโปโลมิเช่ จะชนะ | 0-1 |
01:30 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
00:15 | อัตเลตีโก เมลมิ | 1 - 7 | วันตา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1 - 1 | เอฟซี โกเมล | 0-0 |
00:30 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0 - 0 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 1 - 1 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
06:30 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0 - 1 | ซีเอ เพนาโรล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 3 - 2 | อินติกัส เดปอร์เตส | 3-0 |
03:30 | จะชนะ เอฟบีซี เมลการ์ [86%] | 3 - 0 | [50%] AD Tarma | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
17:00 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 6 - 0 | บัลแกเรีย (ญ) ยู19 | 2-0 |
22:59 | ออสเตรีย (ญ) ยู19 | 1 - 0 | ยูเครน (ญ) ยู19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 2 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FA คัพ |
||||
18:30 | ซาบาห์ | 1 - 1 | กลันตันยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล |
||||
16:00 | ฟิลิปปินส์(ยู23)(N) [55%] | 0 - 4 | [83%] อินโดนีเซีย (ยู 23) จะชนะ | 0-2 |
19:00 | เมียนมาร์ (ยู 23)(N) | 0 - 1 | เวียดนาม(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:30 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 2 - 0 | อัล ซาเร | 0-0 |
00:00 | อัล ไฟซาลี | 1 - 0 | อัล จาซีรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | เอฟยูเอส ราบัท | 1 - 0 | คลับ แซลมี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 0 - 0 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | จะชนะ ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา [87%] | 3 - 0 | [48%] ฮูเมนเน่ | 3-0 |
22:00 | จะชนะ เอฟเค โคซิค [89%] | 2 - 1 | [47%] เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1-1 |
22:00 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 6 - 0 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 1-0 |
22:00 | Namestovo | 0 - 1 | FC Rohoznik | 0-0 |
22:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 7 - 1 | พาริซอน บาดิจอฟ | 3-1 |
22:00 | MSK Puchov | 2 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 0-0 |
22:00 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 4 - 0 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1-0 |
22:00 | จะชนะ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [85%] | 3 - 0 | [59%] สโลวาน บราติสลาวา บี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 3 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ปอนเต เปรตา | 0 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | กอเดรนเกอร์ | 1 - 1 | ฟีลเคียร์ | 1-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 2 - 1 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 2-1 |
02:15 | จะชนะ ฟจอลเนอร์ [82%] | 4 - 1 | [60%] ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 0 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-0 |
06:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2 - 2 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
05:00 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า [82%] | 3 - 0 | [54%] ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
00:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 3 - 0 | Malzenice | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ [62%] | 0 - 1 | [79%] พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค จะชนะ | 0-0 |
16:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 4 - 3 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 0-3 |
17:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 3 - 0 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 0-0 |
17:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 2 - 1 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
22:59 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 1 - 1 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
16:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0 - 2 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 2 - 1 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 1-1 |
16:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 3 - 3 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 3-0 |
16:00 | จะชนะ เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) [82%] | 1 - 0 | [55%] FK Nizhny Novgorod Youth | 0-0 |
16:30 | Khimki Youth | 1 - 2 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | Chertanovo Moscow Youth | 2 - 2 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 2-1 |
17:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 1-1 |
17:00 | อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | 2 - 2 | Konopliev Youth | 1-0 |
20:30 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 1 - 5 | อูฟา (เยาวชน) | 0-3 |
21:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 1 - 1 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 5 - 1 | Strogino Youth | 5-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 1 - 0 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ |
||||
20:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 3 - 1 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0 - 2 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-1 |
20:00 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0 - 3 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-2 |
22:00 | เอฟซี เทลาวี | 1 - 0 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ลาว (ญ)(N) | 0 - 1 | สิงคโปร์ (ญ) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ ไทย(ญ)(N) [65%] | 1 - 1 | [72%] เมียนมาร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 3 - 4 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 2-2 |
00:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 1 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | ซีดี โมตากัว | 1 - 1 | ซีดี โอลิมเปีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
08:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 1 - 0 | กัวสตาโตยา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 1 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:15 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0 - 2 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
14:00 | อินชอน โคเรียล | 0 - 2 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-0 |
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 1 - 0 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
08:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี [60%] | 1 - 1 | [77%] เดปอร์ติโว กาลี จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:00 | โอโตรโควิซ | 5 - 1 | เอฟซี วราทิมอฟ | 0-1 |
22:59 | Povltava FA | 1 - 1 | เอฟซี ปิเซ็ค | 1-0 |
22:59 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 2 - 2 | สลาเวีย ปราก 2 | 1-2 |
00:00 | ฮลูชิน | 7 - 0 | เวลเก เมซิริคิ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | จะชนะ มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ [85%] | 3 - 3 | [54%] เนโรกา เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) [73%] | 1 - 4 | [74%] นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | Babrungas | 1 - 1 | เนเวซิส | 1-1 |
22:59 | Atomsfera Mazeikiai | 1 - 2 | Kazlu Ruda FK Silas | 0-1 |
22:59 | FK Neptunas Klaipeda | 2 - 0 | Garr and Ava | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | รอ | ลวีฟ(ยู 21) | |
17:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | รอ | Inhulets Petrove U21 | |
17:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | รอ | FC Mynai U21 | |
17:00 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | รอ | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | |
17:00 | Rukh Vynnyky U21 | รอ | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | |
17:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | รอ | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | |
17:00 | Veres Rivne U21 | รอ | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | |
17:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | รอ | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:10 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 3 - 1 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 2-0 |
22:00 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 4 - 0 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 2-0 |
22:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 0 - 0 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 0-0 |
22:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 4 - 2 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 2-1 |
22:00 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1 - 3 | HB Chelghoum Laid U21 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
18:00 | จะชนะ เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) [76%] | 1 - 1 | [65%] Hakoach Macabi Ramat Gan U19 | 1-1 |
18:00 | Maccabi Yavne Shimon U19 [53%] | 3 - 1 | [86%] ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) จะชนะ | 1-0 |
18:05 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) [71%] | 0 - 0 | [71%] Football Club Nave Yosef U19 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | โดรเชีย | 3 - 0 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 0-0 |
21:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 3 - 0 | Olimp Comrat | 0-0 |
21:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 3 - 1 | อิสกร้า สตาลี่ | 0-0 |
21:00 | FCM Ungheni | 4 - 1 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 2-0 |
21:00 | เรอัล ซัคเซส | 0 - 2 | Sporting Trestieni | 0-1 |
21:00 | FC Sucleia [58%] | 2 - 5 | [81%] วิคตอเรีย บาร์ดาร์ จะชนะ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | จะชนะ อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี [87%] | 1 - 1 | [53%] แอดิเลด แพนเทอร์ | 1-0 |
17:45 | โครย์ดอน คิงส์ [67%] | 1 - 2 | [74%] แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 0 - 4 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 0-2 |
02:15 | เคฟลาวิค(ญ) | 1 - 2 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 1-2 |
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0 - 2 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
20:00 | Newroz SC(IRQ) | 2 - 0 | แบกแดด | 0-0 |
20:00 | อัล ฮานลาบา | 2 - 3 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 2-2 |
22:59 | Al Talaba | 3 - 1 | Al Sinaah | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
20:00 | Viktoria FC Szombathely Women | 3 - 2 | Soroksar (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | Riga FC II | 5 - 0 | Olaines FK | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:15 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 1 - 0 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
03:00 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ [88%] | 4 - 1 | [48%] สปอตติโว อิเทโน่ | 2-0 |
05:15 | จะชนะ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ [87%] | 2 - 2 | [44%] เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | อัสตานาบี [42%] | 1 - 1 | [92%] ไกเซอร์ คีซีรอดา จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 0 - 0 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
22:00 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1 - 0 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | แยงไกเยอร์ | 3 - 1 | โซรัซ FK อูลกัช | 1-0 |
19:30 | จะชนะ ชูตัน กูซาร์ [74%] | 0 - 1 | [67%] อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | อาบู แคร์ เซเมด | 1 - 1 | อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 1-0 |
21:00 | จะชนะ เอล ดัคเลยาห์ [81%] | 3 - 0 | [54%] โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 2-0 |
21:00 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 1 - 0 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0-0 |
21:00 | Sed Elmahla | 0 - 3 | เดเกอร์เนส | 0-2 |
21:00 | จะชนะ FC Porto Suez [75%] | 3 - 1 | [63%] Bur Fouad | 1-1 |
21:00 | อัลเนสร์ไคโร | 2 - 1 | El Sekka El Hadid | 2-0 |
21:00 | Belbeis FC | 1 - 3 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0-2 |
21:00 | เอล มานซูรา | 0 - 1 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 0-0 |
21:00 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 5 - 0 | อัลซาร์ก้า | 3-0 |
21:00 | มาเร็ค | 4 - 1 | สูซ มอนตากฮาบ | 4-0 |
21:00 | Sporting Alexandria | 0 - 0 | Pioneers Club | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
04:35 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 1 | โซล เดอ เมโย | 1-1 |
06:45 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรียคัพ |
||||
22:45 | เบนิน (ยู 20) | 1 - 0 | ไอวอรี่ โคสต์ (ยู 20) | 1-0 |
22:45 | ไนเจอร์ (ยู 20) | 1 - 0 | โตโก (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 3 | บริสแบน โรว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
20:00 | อุซเบกิสถาน (ยู 16) | 2 - 2 | อิหร่าน(ยู16) | 1-0 |
22:59 | อัฟกานิสถาน (ยู 16) | 1 - 1 | คีร์กิสถาน(ยู16) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 2 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division |
||||
15:30 | กอน ตูม | รอ | ลัม ด่อง | |
15:30 | Quang Nam Reserves | รอ | Hai Nam Vinh Phuc | |
15:30 | TP Ho Chi Minh II | รอ | เจีย ดินห์ | |
15:30 | เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2 | รอ | พีวีเอฟ เวียดนาม | |
15:30 | หวิง ลอง | รอ | ด่งท้าป | |
18:00 | บินห์ ทวน | รอ | ดง หน่าย เอฟซี |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
19:00 | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) | รอ | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:30 | จะชนะ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) [82%] | 3 - 2 | [56%] ทีเอสจี บาลินเก้น | 2-1 |
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 4 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-1 |
00:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 5 - 1 | ไวเด้นบรูค | 1-1 |
00:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 2 - 1 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
01:00 | เอฟซี รูออง | 1 - 0 | บลัว เอฟ.41 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
01:00 | Etoile Carouge | 1 - 0 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 2 - 0 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 1-0 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 0 - 0 | เอสซี คาลสดอฟ | 0-0 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 3 - 1 | SV Spittal | 2-0 |
00:00 | เฟริส เวียนนา 1894 | 2 - 0 | Team Wiener Linien | 0-0 |
00:00 | วอคลามาร์ค | 0 - 1 | เอสซี ไวซ์ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เวลส์ | 5 - 2 | SK Treibach | 3-0 |
00:00 | น็อยซีเดิล | 4 - 2 | ASV Bruck | 3-2 |
00:30 | FC Andelsbuch | 1 - 2 | SV Stripfing Weiden | 0-1 |
00:30 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 2 - 2 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 1-1 |
00:30 | Traiskirchen | 0 - 1 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 0-0 |
00:30 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 3 - 0 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 1-0 |
00:30 | เอสซี ชวาส | 1 - 0 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
22:59 | โคลดิ้ง | 2 - 3 | เอฟเค 2000 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
20:00 | Aksarayspor | 2 - 2 | 76 Igdir Belediye spor | 2-0 |
00:00 | Yeni Orduspor | 1 - 1 | Erzin Belediyespor | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1 - 1 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 0-1 |
00:00 | จะชนะ โบเดน บีเค [77%] | 2 - 0 | [61%] ไอเอฟเค ลูเลีย | 2-0 |
00:15 | Lidkopings FK | 3 - 0 | Yxhults IK | 1-0 |
00:30 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 3 - 1 | ไอเอฟ อัลการ์น่า | 2-0 |
00:30 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 1 - 2 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 0-1 |
00:30 | จะชนะ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค [77%] | 3 - 1 | [62%] Forsbacka IK | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | Yadah FC | 0 - 2 | เอฟซี แพลทินัม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
05:00 | จะชนะ ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป [73%] | 1 - 2 | [67%] NONA FC | 0-1 |
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 2 - 0 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 2-0 |
06:30 | จะชนะ เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี [85%] | 1 - 1 | [53%] Tennessee SC | 1-1 |
07:00 | ซาน ฟรานซิสโก เกรนส์ เอสซี | 2 - 0 | โกลเด้น สเตท โฟซ | 0-0 |
07:30 | โครินธ์ ซาน อันโตนิโอ | 1 - 1 | ลาเรโด ฮีท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | Sidama Bunna | 3 - 5 | Defence Force FC | 1-3 |
17:00 | Awassa Kenema | 2 - 2 | Addis Ababa Ketema | 1-1 |
20:00 | Fasil Kenema | 1 - 0 | Bahir Dar Kenema FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:45 | เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) | 1 - 2 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 0-2 |
17:45 | Modbury Vista (W) | 1 - 1 | West Torrens Birkalla (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
22:45 | PPJ U20 | 4 - 0 | คาปา (ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
06:00 | ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) | 3 - 2 | Utah Surf (W) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:00 | จะชนะ VfB Marburg [80%] | 2 - 1 | [61%] SF BG Marburg | 2-0 |
00:30 | VFB Hilden II | 1 - 0 | SC Germania Reusrath | 0-0 |
00:30 | VfR Mannheim | 4 - 1 | เวย์น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | เฮอร์โต | 1 - 1 | เอฟซีคอนตู | 1-0 |
22:30 | มาพีเอส มาส์คู | 3 - 2 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:30 | เอ็นดุสตุส ไอพีเอส | 2 - 5 | คูมู เอสทีพีเอส | 2-4 |
22:59 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 3 - 3 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 2-2 |
23:15 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 4 - 2 | เอฟซี โพฮู | 2-0 |
23:30 | เอฟซี คุไซซิ | 2 - 3 | ตูยูซูล่า | 1-2 |
00:00 | EBK เอสพู | 6 - 0 | ลีพา | 2-0 |
00:00 | คิงส์ คัวปิโอ | 3 - 1 | LehPa Kontiolahti | 1-1 |
00:00 | เอซีอี | 5 - 1 | ไพร์คาเลน JK | 2-0 |
00:15 | FC Viikingit E | 1 - 5 | MPS | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
17:30 | ริชมอนด์ | 2 - 2 | Bentleigh Utd Cobras | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:59 | SC Ostbahn XI | 0 - 2 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 0-2 |
23:30 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 3 - 0 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 2-0 |
00:00 | SV Feldkirchen | 1 - 2 | เคเอซี 1909 | 1-1 |
00:00 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 4 - 0 | ASKO Kottmannsdorf | 1-0 |
00:00 | ลีโอเบน | 6 - 0 | Rottenmann | 1-0 |
00:00 | SV Strass | 3 - 1 | USV Draxler Mooskirc | 1-0 |
00:30 | SV Waidhofen Thaya | 1 - 2 | Ardagger | 1-0 |
00:30 | Langenrohr | 3 - 2 | ASK Mannersdorf | 2-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
06:00 | Catanduva FC | 6 - 1 | Fernandopolis | 1-0 |
06:00 | XV de Jau | 5 - 0 | เซา คาร์ลอส | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
17:15 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ [67%] | 2 - 2 | [76%] Central Coast United FC จะชนะ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:45 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 1 - 1 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 0-1 |
17:15 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 3 - 2 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:59 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 1 - 0 | KS Pogon Nowe Skalmierzyce | 1-0 |
22:59 | สเตล บิเซค | 3 - 0 | MKP Carina Gubin | 1-0 |
22:59 | โปกอน เซซิน 2 | 1 - 1 | Unia Janikowo | 0-1 |
22:59 | Wislanie Jaskowice | 3 - 2 | Slomniczanka Slomniki | 3-0 |
22:59 | GKS Przodkowo | 4 - 1 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 1-1 |
00:00 | จะชนะ ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ [81%] | 1 - 3 | [58%] KP Starogard Gdanski | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | ลานุส (ญ) [73%] | 0 - 2 | [90%] โบคา จูเนียร์ส (ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
02:15 | Smari 2020 [68%] | 1 - 4 | [77%] KFR Hvolsvollur จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
01:30 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 0 - 2 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 0-1 |
02:15 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 0 - 1 | เอลลิดิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
17:30 | เปรสตัน ไลออนส์ | 1 - 1 | Melbourne City NPL | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:30 | Zdar nad Sazavou | 1 - 2 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | Brinkumer SV | 6 - 0 | SFL Bremerhaven | 4-0 |
00:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | 0 - 5 | TuS Komet Arsten | 0-2 |
00:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 4 - 2 | ออมันด์-เวเกแซค | 1-0 |
00:00 | จะชนะ FC Union Tornesch [77%] | 2 - 5 | [68%] แฮมม์ยูไนเต็ด | 0-3 |
00:00 | HSV Barmbek Uhlenhorst | 2 - 2 | Hamburger SV III | 2-0 |
00:00 | SV Rugenbergen | 4 - 1 | VFL Lohbrugge | 1-1 |
00:00 | TuS Schwachhausen | 4 - 3 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 2-0 |
00:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 [49%] | 2 - 2 | [91%] OSC Bremerhaven จะชนะ | 1-1 |
00:00 | เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก | 2 - 1 | SC Concordia Hamburg | 1-0 |
00:30 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 0 - 4 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-2 |
00:30 | Hammer SpVg [73%] | 2 - 1 | [69%] ทีเอสจี สโปรกโคเวล | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
00:30 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 3 - 0 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 1-0 |
01:00 | บาด วิลเบล | 0 - 0 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | Municipal La Pintana | 1 - 1 | Municipal Salamanca | 0-0 |
06:00 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส [58%] | 0 - 1 | [79%] ซาน มาร์คอส จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เอสซี วิลล่า | 2 - 1 | Arua Hill SC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | เกรฟ | 1 - 1 | บรอนชอยจ์ | 0-1 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 3 - 3 | Ledoje Smorum Fodbold | 1-1 |
19:00 | บีเค อวาลต้า | 0 - 3 | Rishoj | 0-1 |
19:00 | สคอฟโชเว็ด | 1 - 1 | จีวีไอ | 1-1 |
00:00 | Herstedoster | 1 - 0 | B 1903 2 | 1-0 |
00:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 1 - 1 | Aarhus Fremad 2 | 1-1 |
00:00 | โอเคเอส | 2 - 2 | เอฟซี ซีสเวส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:00 | เอ็นเค จารูน | 1 - 1 | รูเดส | 0-1 |
22:30 | Radnik Sesvete | 2 - 3 | วาร์เท็กซ์ | 1-2 |
00:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 4 - 2 | Bijelo Brdo | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
01:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) [63%] | 1 - 1 | [81%] วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | Larkview Boys | 1 - 2 | เชอร์ริฟฟ์ วายซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
20:00 | Odorheiu Secuiesc | 8 - 1 | FC Pucioasa | 4-0 |
22:00 | พานดูรี ทาร์กู-จิอู | 1 - 2 | AFC Vointa Lupac | 1-1 |
22:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 6 - 0 | ดินาโม บูคาเรสต์ 2 | 2-0 |
22:00 | CSM Slatina | 1 - 0 | ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ | 1-0 |
22:00 | กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ | 1 - 3 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0-3 |
22:00 | พาสคานี | 0 - 3 | เอฟซี วาสลูอี | 0-0 |
22:00 | จะชนะ อเวนทัล เรกฮิน [83%] | 1 - 0 | [59%] เอฟซี อเรียสูล ทรูดา | 1-0 |
22:00 | Clinceni College B | 2 - 1 | Real Bradu | 0-1 |
22:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 3 - 0 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 2-0 |
22:15 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 3 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ 2 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
19:00 | ปาคซิ เซ ยู 19 | 3 - 4 | Bekescsabai Elore SE U19 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | Atletico Uri | รอ | Cynthiabalonga |
ผลบอลวันที่ โคลัมเบีย U19 ลีก |
||||
01:00 | Alianza Internacional U19 | 4 - 6 | Atletico Huila U19 | 3-2 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
14:15 | Ferrymead Bays | 5 - 0 | เอฟซี ทเว้นตี้ 11 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก |
||||
05:00 | La Horquetta Rangers FC | 1 - 1 | Cunupia FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
20:00 | Flambeau de LEst | 1 - 4 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
20:00 | Olympique Star | 1 - 0 | Aigle Noir | 0-0 |
20:00 | รูกินโซ เอฟซี | 1 - 3 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Victoria NPL2 U20 League |
||||
15:15 | พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) | 2 - 2 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:05 | ปาชูกา(ญ) [57%] | 2 - 0 | [82%] มอนเทอร์เรย์(ญ) จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
03:00 | Arucas CF U19 | 1 - 1 | CD Maspalomas U19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
23:30 | Brikama United | 1 - 1 | Elite United | 1-0 |
23:30 | Banjul United | 0 - 1 | Banjul Hawks FC | 0-0 |
01:30 | Falcons FC | 1 - 1 | GAMTEL | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
22:59 | จะชนะ เบนฟิก้า(ยู 19) [96%] | 4 - 0 | [26%] ริโอ อาฟ(ยู 19) | 3-0 |
01:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 3 - 1 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเอฟยู คลับ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
04:00 | Atletico Vega Real | 2 - 1 | Arcahaie FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
22:00 | คาร์ตากิเนส(ยู20) | 1 - 4 | Saprissa de Corazon U20 | 0-4 |
00:00 | มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) | 2 - 1 | Sporting San Jose U20 | 1-0 |
00:00 | AD Grecia U20 [73%] | 2 - 2 | [68%] เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 2-2 |
03:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 3 - 1 | Guadalupe FC U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Cup |
||||
04:00 | Danubio SC | 0 - 2 | แอล.ดี.ยู.ปอร์โตเวียโจ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:15 | Medical FC | 2 - 3 | บอมบาด้าเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:00 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 1 - 0 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1-0 |
22:30 | NK Zagora Unesic | 2 - 2 | เอ็นเคสปลิต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
21:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ (ญ) | 4 - 0 | โซล เดอ อเมริกา(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
18:05 | Darwin Olympics | 5 - 0 | Port Darwin FC | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
01:00 | Hegelmann Litauen II | 2 - 2 | FK Viltis Vilnius | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
23:30 | SK Batov | 4 - 1 | Sokol Nevsova | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 1 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-0 |
20:00 | Audax Rio EC U20 | 0 - 2 | วาสโก ( เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 2 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 0-1 |
01:30 | Canedense U20 | 1 - 1 | Uniao Inhumas U20 | 0-1 |
01:30 | Aseev U20 | 2 - 3 | โกยาส (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League Women |
||||
19:50 | Al Maamoura (W) | 1 - 6 | Al Tayaran (w) | 1-4 |
19:50 | Suez Montakhab (W) | 1 - 6 | Al Amiria (w) | 1-4 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
23:30 | CA Atlanta U20 | 0 - 0 | Defensores de Belgrano U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
04:00 | จะชนะ เทาโร เอฟซี (ญ) [90%] | 1 - 3 | [51%] SD Atletico Nacional (w) | 1-2 |
07:00 | พลาซ่า อมาดอร์(ญ) | รอ | Ciex Sports Academy (W) |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
00:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 5 - 2 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 4-0 |
02:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 2 | ซาลามังก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
00:30 | Falkensee Finkenkrug | 3 - 0 | Eisenhuettenstadt | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
08:45 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 1 - 0 | Mazorqueros FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Delhi Senior Division |
||||
16:00 | India Young Sports | 0 - 4 | Shakti FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Australia SA Premier League Women Reserves |
||||
15:50 | Modbury Vista Reserves (W) | 1 - 10 | West Torrens Birkalla Reserves (W) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amapaense |
||||
06:15 | Santos AP | 2 - 0 | ซานโตส มาคาปา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato U20 Women |
||||
18:30 | Kindermann SC U20 (W) | 0 - 0 | Botafogo PB U20 (W) | 0-0 |
20:30 | Corinthians U20 (W) | 2 - 0 | EC Juventude U20 (W) | 0-0 |
02:00 | Ferroviaria SP U20 (W) | 1 - 0 | Atletico Mineiro U20 (W) | 1-0 |