ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
23:30 | เอาก์สบวร์ก | 2 - 1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 0 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 0 - 3 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-2 |
17:30 | จะชนะ เอฟซี โซล [74%] | 2 - 2 | [63%] แกงวัน เอฟซี | 0-1 |
17:30 | จะชนะ โปฮัง สตีลเลอร์ [74%] | 2 - 0 | [62%] ซูวอน ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:30 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 1-0 |
17:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 - 1 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0-0 |
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 1 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 2 - 0 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1-0 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 3 - 1 | วิสเซล โกเบ | 0-1 |
17:00 | สากัน โตสู | 5 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1-0 |
17:30 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 1-0 |
17:30 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
01:30 | เบิร์นลี่ย์ | 3 - 2 | เอฟเวอร์ตัน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 2 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1-0 |
01:45 | มิดเดิลสโบรห์ | 0 - 1 | ฟูแล่ม | 0-0 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 2 - 0 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | ปาร์ม่า | 4 - 3 | โคโม | 1-0 |
00:00 | ชิตตาเดลล่า | 0 - 0 | เปรูจา | 0-0 |
00:00 | ปิซ่า | 0 - 0 | เบรสชา | 0-0 |
00:00 | วิเชนซ่า | 1 - 1 | โครโตเน่ | 1-1 |
00:00 | จะชนะ มอนซ่า 1912 [78%] | 2 - 0 | [59%] อัสโคลี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | จะชนะ โมลด์ [89%] | 3 - 0 | [46%] สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
08:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล [45%] | 0 - 2 | [89%] ฟลาเมงโก จะชนะ | 0-1 |
05:00 | อเมริกา เอ็มจี | 0 - 2 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-1 |
05:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 0 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1-0 |
05:00 | บรากันติโน้ | 2 - 0 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | เชลซี | 1 - 3 | เรอัล มาดริด | 1-2 |
02:00 | บียาร์เรอัล | 1 - 0 | บาเยิร์น มิวนิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
22:59 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 1 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | ทารันโต้ [60%] | 2 - 0 | [74%] เอซี โมโนโปลี จะชนะ | 2-0 |
22:59 | US Fiorenzuola | 1 - 0 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
00:45 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 3 - 0 | เอฟเค เซนิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก [74%] | 2 - 0 | [65%] เรธโรเวอร์ส | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
21:00 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ [66%] | 0 - 4 | [73%] เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:59 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1 - 0 | อโปเอล นิโคเซีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
17:45 | เออี คาไรสคาคิส | 2 - 3 | Ierapetra | 0-1 |
19:00 | Almopos Arideas | 3 - 0 | ตริคาล่า | 2-0 |
19:00 | Thesprotos | 1 - 1 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1-1 |
19:00 | เปียริกอส | 1 - 1 | พานเซอร์ไรกอส | 1-1 |
19:00 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 0 - 0 | เวเรีย เอฟซี | 0-0 |
19:00 | Panathinaikos B [52%] | 0 - 0 | [80%] คาลิเทีย จะชนะ | 0-0 |
19:00 | AEK Athens B | 3 - 1 | ไอโรโดทอส | 0-0 |
19:00 | จะชนะ AO Episkopis Rethymno [91%] | 4 - 2 | [38%] โรดอส เอฟซี | 2-2 |
19:00 | จะชนะ นิกี โวลอส [80%] | 2 - 1 | [53%] PAOK Saloniki B | 1-0 |
19:00 | เอโอ คาวาลา | 0 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-1 |
19:00 | สโกดา ซานธี | 2 - 1 | Olympiakos Piraeus B | 1-0 |
19:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0 - 3 | อิราคลิส | 0-1 |
19:00 | จะชนะ Asteras Vlachioti [78%] | 0 - 0 | [54%] คิสสามิกอส | 0-0 |
19:00 | คาลามาต้า เอโอ | 3 - 0 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 2-0 |
19:30 | AE Kifisias [48%] | 1 - 4 | [81%] เลวาเดียกอส จะชนะ | 0-1 |
22:00 | เออร์โกเทลิส | 1 - 0 | ซาคินทอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0 - 1 | Lion City Sailors | 0-1 |
19:30 | จะชนะ แทมปิเนส โรเวอร์ส [86%] | 3 - 3 | [54%] ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย คัพ |
||||
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 1 - 0 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 1-0 |
22:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 2 - 0 | FK Loznica | 2-0 |
23:30 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0 - 4 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-4 |
23:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 4 - 0 | บัซคา โทโพลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก [90%] | 5 - 1 | [58%] บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-0 |
21:30 | จะชนะ เอฟเค วัลเมียรา [93%] | 1 - 1 | [43%] เมตต้า/ลู ริกา | 1-1 |
23:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0 - 0 | เอฟเค ออดา ริกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | Hegelmann Litauen | 2 - 0 | บันก้า การ์ซได | 1-0 |
00:00 | ซิอัวลิอาย | 1 - 0 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
01:00 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0 - 1 | ปาโดวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | ออดราออปอเล | 1 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 1-0 |
22:59 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1 - 1 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-0 |
01:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0 - 2 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
22:59 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 0 - 6 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 2 - 0 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2-0 |
19:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1 - 2 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | โดลโกพรูดนี่ | 2 - 1 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 2-1 |
20:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 2 - 0 | เฟเคิล | 1-0 |
21:00 | จะชนะ อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ [76%] | 0 - 3 | [62%] บัลติก้า | 0-2 |
22:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0 - 2 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0-1 |
22:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1 - 2 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-0 |
22:59 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 2 - 2 | ทอม ทอมสค์ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ ตอร์ปิโด มอสโก [88%] | 0 - 0 | [45%] แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 |
22:59 | เวเลส | 1 - 2 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
15:00 | ลิธัวเนีย (ญ) ยู19(N) | 1 - 0 | มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 | 1-0 |
17:00 | ฮังการี (ญ) ยู19(N) | 2 - 1 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
18:00 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19(N) | 2 - 0 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 2-0 |
19:30 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 3 - 0 | เวลส์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
19:30 | อิตาลี (ญ) ยู19 [94%] | 6 - 0 | [50%] บอสเนีย(ญ) ยู19 จะชนะ/เสมอ | 2-0 |
20:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 3 - 0 | กรีซ (ญ) ยู19 | 1-0 |
20:00 | ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0 - 2 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 | 0-2 |
20:00 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 4 - 0 | ลัตเวีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:00 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 [45%] | 0 - 2 | [92%] เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 จะชนะ | 0-1 |
22:00 | สเปน (ญ) ยู19 | 9 - 0 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 2-0 |
22:30 | ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19 [67%] | 0 - 2 | [90%] มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 จะชนะ | 0-1 |
22:30 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 3 - 1 | มอลโดว่า (ญ) ยู19 | 2-0 |
22:59 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 2 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0-0 |
23:30 | โปแลนด์ (ญ) ยู19 | 2 - 4 | สวีเดน(ญ) ยู19 | 0-2 |
01:30 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1 - 2 | เบลเยียม (ญ) ยู19 | 0-1 |
01:30 | ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 | 1 - 1 | มอลตา ( ญ ) ยู 19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1-1 |
05:15 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 3 - 0 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2-0 |
05:15 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 4 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1-0 |
18:05 | เพิร์ท กลอรี่ [54%] | 0 - 1 | [83%] เมลเบิร์น วิคตอรี่ จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
21:30 | จะชนะ ดูก้า ปรากซ์ [80%] | 1 - 2 | [55%] วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-2 |
21:30 | ไพรบราม | 2 - 0 | อัสติ นาดลาเบม | 1-0 |
21:30 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0 - 2 | เบอโน่ | 0-2 |
21:30 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ [69%] | 1 - 2 | [70%] เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | พีระมิดส์ เอฟซี | 2 - 3 | ซามาเล็ค | 2-2 |
02:30 | เอล อาห์ลี | 1 - 0 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | บาโรก้า เอฟซี [66%] | 0 - 1 | [65%] อามาซูลู จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก [77%] | 2 - 0 | [58%] Tshakhuma TM | 1-0 |
22:00 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0 - 2 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0-0 |
22:30 | Sekhukhune United | 0 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-0 |
00:30 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-1 |
00:30 | โมโรคา สวอลโลส์ [35%] | 2 - 4 | [88%] มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส จะชนะ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เคดะห์ [84%] | 1 - 0 | [55%] พีบี ปาหัง | 0-0 |
21:00 | กัวลา ลัมเปอร์ [92%] | 0 - 3 | [81%] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม จะชนะ | 0-1 |
21:00 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 3 - 0 | ตรังกานู | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | Rejiche | 0 - 0 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
19:30 | จะชนะ เอตัวล์ ดู ซาเฮล [89%] | 1 - 0 | [38%] เชบบา | 0-0 |
19:30 | สฟาเคซี | 1 - 1 | ES Hammam Sousse | 0-1 |
19:30 | จะชนะ อีเอส เมทเลาอิ [73%] | 2 - 1 | [52%] ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-1 |
19:30 | จะชนะ คลับ แอฟริเคน [77%] | 2 - 0 | [54%] ยูเอส โมนาสตีร์ | 1-0 |
19:30 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 2 - 1 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1-1 |
19:30 | จะชนะ ยูเอส เบน กัวเดน [78%] | 0 - 0 | [52%] ยูเอส ทาทูอิน | 0-0 |
19:30 | เอเอส ซอลิแมน | 2 - 1 | อีเอส ซาร์ซิส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | ทรูโร ซิตี้ [67%] | 1 - 0 | [70%] ทอนตัน ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:45 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 2 - 0 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
01:45 | Strathspey Thistle | 3 - 1 | ฟอร์เรส | 2-1 |
01:45 | เดเวรอนเวล | 0 - 1 | Clachnacuddin | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
09:05 | พูมาส ยูนัม | 2 - 1 | ครูซ อาซูล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เปอร์เซีย คัพ |
||||
21:00 | เอฟเค ซาราเยโว | 2 - 0 | FK Igman Konjic | 1-0 |
22:59 | เอฟเค เวเลซ | 4 - 0 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
18:00 | เอฟเค สโกเปีย | 0 - 0 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
20:00 | โบเรค เวเลส [42%] | 1 - 1 | [89%] อคาเดมี่ ปานเดฟ จะชนะ | 0-1 |
20:00 | เรโนวา | 0 - 1 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-0 |
20:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 0 - 3 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-1 |
20:00 | เปลิสเตอร์ | 0 - 2 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-0 |
20:00 | FK Tikves Kavadarci | 2 - 0 | FC Struga Trim Lum | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | จะชนะ ฮาล์มสตัด (ยู 21) [90%] | 4 - 2 | [45%] คัลม่าร์ (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | เจเอสเค คาสบ้า ทาดล่า | 0 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
05:00 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1 - 1 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | อลาชเคิร์ต | 3 - 0 | Noravank | 2-0 |
21:00 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 3 - 2 | อรารัต เยเรวาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA โอเพ่น คัพ |
||||
08:30 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 5 - 0 | Las Vegas Legends | 3-0 |
09:30 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 5 - 2 | LA Force | 3-1 |
09:30 | Central Valley Fuego | 4 - 1 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 3-0 |
06:00 | ไมอามี่เอฟซี | 3 - 0 | ไมอามี่ ยูไนเต็ด | 2-0 |
06:05 | นอร์ท แคโรไลนา | 1 - 2 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1-0 |
06:05 | เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด | 0 - 0 | Syracuse heartbeat | 0-0 |
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 0 | Chattanooga Red Wolves | 0-0 |
07:00 | Northern Virginia FC | 0 - 1 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 1 - 1 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0 - 1 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-1 |
20:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 2 - 0 | เอฟเครูดาร์ | 1-0 |
20:30 | Jezero Plav | 3 - 1 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2-0 |
22:00 | เอฟเคเซต้า | 1 - 2 | Decic Tuzi | 0-2 |
22:59 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1 - 1 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอฟซี เทลาวี [69%] | 0 - 0 | [66%] แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 2 - 1 | ดีลา กอริ | 2-0 |
00:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 4 - 2 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
01:00 | KSKV Zwevezele (w) | 0 - 4 | Wuustwezel Women | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:30 | จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล [90%] | 4 - 0 | [41%] ซีเอสดี โซโลลา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Conmebol-Sudamericano Women U20 |
||||
03:00 | ชิลี(ญ) ยู20 | 0 - 0 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 0-0 |
05:30 | เปรู(ญ) ยู20(N) [45%] | 0 - 2 | [92%] เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:30 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 1 - 0 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
02:00 | เรอัล ซานตานเดร์ [69%] | 1 - 5 | [69%] ยูเนียน แมกดาเลนา | แพ้ชนะ 50/50 0-4 |
03:00 | Expreso Rojo | 1 - 0 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1-0 |
05:30 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 2 - 1 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
21:00 | เนเมน กร็อดโน่ [62%] | 2 - 1 | [74%] บาเต้ โบริซอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 7 - 2 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 5-1 |
18:30 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:00 | เอฟซี วราทิมอฟ | 4 - 0 | บลานส์โค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
19:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 3 - 0 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-0 |
21:30 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 5 - 2 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:20 | อัล-จีล [62%] | 1 - 0 | [71%] อัล-โชอาลาห์ จะชนะ | 1-0 |
02:00 | อัล โอลูบัช | 2 - 1 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1-1 |
02:00 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 1 - 0 | Al-Ameade | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 3 - 1 | อินเดียน แอโรว์ | 0-0 |
18:35 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 2 - 1 | ราชาสถาน คลับ | 2-0 |
21:35 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 0 - 1 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
23:30 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 2 - 3 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
20:00 | จะชนะ คิซิลคัม ซารัชโชน [75%] | 0 - 2 | [58%] นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0-2 |
20:15 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 0 - 2 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว [63%] | 2 - 1 | [71%] ซีเอฟ แอตแลนเต้ จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
05:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส [76%] | 1 - 1 | [61%] ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | Crawley Wasps (w) | 4 - 1 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | 0-0 |
01:45 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 1 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 0-1 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
01:30 | จะชนะ บาห์เลน เอสซี [89%] | 3 - 0 | [90%] อัล ทัดมัน | 0-0 |
01:30 | คาลาลี | 0 - 1 | อัล ชับบับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
00:30 | Ras Al Khaimah U19 | 4 - 2 | อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) | 2-2 |
00:30 | ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) | 5 - 1 | Al Dhafra SCC U19 | 1-1 |
00:30 | อัล โอรูบา (ยู 19) | 0 - 0 | อัจมาน เอสซีซี (ยู 19) | 0-0 |
00:30 | คอร์ ฟักแคน(ยู19) | 1 - 2 | อัลฮัมริยา (ยู 19) | 0-0 |
00:30 | Al Wasl SC U19 | 2 - 0 | อัล ไอน์ เอสซีซี (ยู 19) | 1-0 |
00:30 | อัล เวห์ดา(เอมิเรตส์) (ยู 19) [74%] | 2 - 1 | [67%] ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
00:30 | อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) | 1 - 2 | อัล เดด (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Olympiada Lympion | 1 - 0 | เนีย ซาลามิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
01:00 | อัล วาเซิ่ล(สำรอง) [69%] | 0 - 1 | [72%] อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
01:00 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | รอ | คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | จะชนะ Akwa Starlets [82%] | 2 - 0 | [48%] ควาร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 0 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 1 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2-1 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
22:00 | จะชนะ Shooting Stars SC [85%] | 0 - 0 | [46%] กอมเบยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | CD Atletico Paso | 1 - 0 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 0-0 |
00:00 | กิโรน่า บี | 2 - 2 | CE Manresa | 2-1 |
01:00 | Sofan | 0 - 3 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 0-0 |
03:00 | คลับ มาริโน่ | 2 - 0 | CD Vera | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
06:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2 - 2 | ซัลเกโร เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
05:45 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 2 - 1 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
06:35 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
06:15 | ซูซา พีบี | 4 - 0 | ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี | 2-0 |
06:15 | โบตาโฟโก้ พีบี | 7 - 0 | Atletico Cajazeirense PB | 4-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
22:45 | บาเยิร์น โฮฟ | 0 - 1 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 0-0 |
22:59 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 0 - 0 | TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
21:00 | SDM Domino Bratislava U19 | 4 - 1 | OFK Dunajska Luzna U19 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
19:30 | Zakho | 1 - 2 | Al Diwaniya | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 0 - 0 | FK Graficar Beograd | 0-0 |
22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1 - 0 | Zlatibor Cajetina | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 2 - 0 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | Gareji Sagarejo | 1 - 1 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 1-1 |
18:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 4 - 0 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 2-0 |
18:00 | Spaeri FC | 0 - 1 | ซามเตรเดีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 1 - 2 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
04:00 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1 - 2 | ลาเนรอส เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา CUP |
||||
01:45 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 1 - 1 | UE Extremenya | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
01:20 | First Vienna (W) | 3 - 0 | Neulengbach Woman | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
21:00 | FC Dobrudzha | 1 - 0 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ฮีบาร์ | 2 - 1 | สปาร์ตัก วาร์นา | 1-0 |
21:00 | Marek Dupnitza | 1 - 0 | Botev Plovdiv II | 1-0 |
21:00 | Septemvri Simitli | 1 - 2 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-2 |
21:00 | เอฟซี โซโสโพล | 2 - 2 | Sportist Svoge | 2-0 |
21:00 | จะชนะ Yantra Gabrovo [76%] | 2 - 1 | [61%] สตรัมส์ก้า สลาวา | 1-0 |
21:15 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 3 - 3 | CSKA 1948 Sofia II | 1-2 |
23:30 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0 - 2 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ |
||||
16:00 | Huda Hue [50%] | 0 - 5 | [83%] ไซ่ ง่อน เอฟซี จะชนะ | 0-2 |
17:00 | ด่องตัมลองอัน [67%] | 1 - 0 | [72%] Khatoco Khanh Hoa | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | กวางจู เอฟซี | 1 - 0 | ปูซานไอปาร์ค | 0-0 |
17:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1 - 2 | เอฟซี อันยาง | 0-1 |
17:30 | Chungnam Asan | 2 - 2 | กยองนัม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
01:45 | Dalbeattie Star | 1 - 2 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 0-0 |
01:45 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 2 - 2 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก คัพ |
||||
01:00 | US Mondorf-les-Bains | 0 - 4 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-1 |
01:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 0 - 1 | ซีเอส เพแทนจ์ | 0-0 |
01:00 | US Esch | 3 - 9 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-4 |
01:00 | FC Schifflange 95 | 1 - 1 | จิวเนสเซ่ | 0-1 |
01:00 | SC Bettembourg [67%] | 2 - 4 | [74%] แอตเซลล่า จะชนะ | 0-3 |
01:00 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 2 - 0 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 1-0 |
01:00 | Mondercange | 0 - 4 | โฟล่า เอสซ์ | 0-2 |
01:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1 - 0 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
19:30 | Tuna Luso | 3 - 2 | อกัว เดอ มาราบา | 1-2 |
06:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 3 - 1 | เรโม เบเลม | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | Runaway Bay Green | 0 - 4 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0-1 |
16:15 | Yeronga Eagles | 1 - 7 | บริสแบน ซิตี้ | 0-3 |
16:30 | Robina City Blue | 1 - 4 | มิทเชลตัน เอฟซี | 1-1 |
16:30 | จะชนะ โรชเดล โรเวอร์ [91%] | 2 - 1 | [52%] นอร์ธ สตาร์ | 1-0 |
16:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1 - 4 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0-2 |
16:30 | Redcliffe PCYC | 3 - 2 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1-1 |
16:30 | Southport Warriors | 1 - 4 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 0-1 |
16:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด [88%] | 3 - 2 | [33%] นอร์ท บริสเบน จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
16:30 | Beaumaris | 4 - 3 | เปรสตัน ไลออนส์ | 1-1 |
16:30 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 0-0 |
16:30 | เดอะ เลค | 2 - 3 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-3 |
17:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 4 - 0 | ทารินก้า โรเวอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | เบลเยียม (ญ) ยู 23 [49%] | 1 - 0 | [92%] ฝรั่งเศส (ญ) ยู23 จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF WomnenChampionship |
||||
02:00 | เซนต์ วินเซนต์เกรนาดีนส์ ( ญ ) | 5 - 1 | British Virgin Islands (W) | 3-0 |
02:00 | โดมินีกา (ญ) | 8 - 1 | หมู่เกาะเติร์กเคคอส (ญ) | 4-1 |
03:00 | แอนติกาและบาร์บูดา (ญ) | 1 - 0 | แองกวิลลา (ญ) | 1-0 |
03:00 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) | 0 - 1 | คูราเซา (ญ) | 0-1 |
04:00 | เกรเนดา (ญ) | 0 - 2 | หมู่เกาะเคย์แมน (ญ) | 0-0 |
05:00 | เบลีซ ( ญ ) | 1 - 1 | อารูบา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
05:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0 - 2 | Uniao Suzano AC SP | 0-1 |
05:30 | มาริเลีย | 1 - 1 | กาปิ วาเรียโน | 0-0 |
05:30 | โนโรเอสเต้ | 0 - 0 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-0 |
06:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 3 - 1 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
23:30 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 2 - 0 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:45 | จะชนะ เอฟซี ไพพินส์รีด [85%] | 2 - 2 | [52%] ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1-1 |
00:00 | วีเอฟบีเออร์บัค [63%] | 1 - 3 | [73%] บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก จะชนะ | 1-0 |
00:00 | Eilenburg | 1 - 2 | ชามนิตเซอร์ | 1-1 |
00:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 3 - 1 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 1-0 |
00:00 | จะชนะ คาร์ล ไซส์ เยน่า [84%] | 2 - 0 | [53%] เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1-0 |
00:00 | จะชนะ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก [85%] | 2 - 0 | [53%] แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-0 |
00:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 0 - 4 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | จะชนะ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก [84%] | 3 - 1 | [87%] วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1-1 |
00:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1 - 2 | TSV Schott Mainz | 1-2 |
00:00 | เฮสเซ่น คาสเซล [58%] | 2 - 1 | [80%] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) จะชนะ | 1-1 |
00:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-1 |
00:30 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
20:30 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 1 - 0 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-0 |
22:59 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:10 | AE Lefkimmis | 1 - 0 | Makedonikos FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
22:59 | Zurich B team | 4 - 2 | Basuli B team | 1-2 |
00:30 | เอสซี แชม | 1 - 1 | เบลลินโซนา | 0-0 |
00:30 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0 - 1 | Bavois | 0-0 |
00:45 | FC Breitenrain | 2 - 4 | เบียล เบียนนี่ | 0-3 |
01:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | 3 - 0 | บาเดน | 0-0 |
01:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | 4 - 0 | ทาลวิล | 2-0 |
01:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 0 - 1 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0-1 |
01:00 | Bruhl SG | 1 - 1 | เคียสโซ | 1-0 |
01:00 | Etoile Carouge | 4 - 1 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 1 - 0 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 0-0 |
01:15 | ลังเงนทาล | 2 - 2 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 2-2 |
01:00 | FC Echallens | 3 - 5 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | 0-3 |
01:00 | เอฟซี เนเทอร์ส | 2 - 2 | La Sarraz-Eclepens | 2-1 |
01:00 | บาเดน | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 1-0 |
01:00 | เอฟซี กอสเซา | 0 - 0 | เอฟซี ลินท์ 04 | 0-0 |
01:00 | FC Wettswil Bonstetten | 4 - 0 | เอฟซี บัลเซอร์ | 3-0 |
01:00 | ทาลวิล | 1 - 1 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-0 |
01:00 | FC Paradiso | 1 - 0 | อูซี่ | 0-0 |
01:00 | โวห์เลน | 1 - 1 | Koniz | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1 - 1 | Turk Metal Kirikkale | 0-0 |
18:00 | ออร์ดูสปอร์ | 2 - 1 | อีร็อกสปอร์ | 1-1 |
18:00 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 1 - 1 | เฟธิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Utkoi | 3 - 1 | Kelkit Belediye Hurriyet | 0-1 |
18:00 | Erbaaspor S | 6 - 0 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 5-0 |
18:00 | Hendek Spor | 1 - 1 | Kahta 02 Spor | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:30 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0 - 1 | เอฟเค ไบโอลอก | 0-0 |
19:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 4 - 1 | สตาฟโรพอล-2009 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
01:00 | บานนี่ ยาส ยู 21 | 2 - 2 | คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
06:30 | Falcon FC | 1 - 2 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | บานดาริ | รอ | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
21:30 | Yafoot FC | 1 - 3 | พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา | 0-2 |
22:00 | Fovu Baham | 1 - 0 | Renaissance Ngoumou | 1-0 |
00:00 | เอเวียน อคาเดมี่ | 0 - 0 | The dragon of Yaounde | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Fasil Kenema(N) | 1 - 2 | Welkite Ketema | 1-2 |
22:00 | Bahir Dar Kenema FC(N) | 0 - 1 | Hadiya Hossana | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
17:30 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 0 - 3 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | อัล-ฮิลาล | 2 - 1 | Hilal El Fasher | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:00 | เอฟซี เครย์ | 2 - 3 | Wuppertaler | 0-3 |
00:00 | TSV Steinbach II | 2 - 1 | FC Ederbergland | 0-1 |
00:00 | Duren | 0 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0-1 |
00:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 0 | เอสซี เวิร์ล | 2-0 |
00:30 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 1 - 0 | เคเอสเค ไฮสท์ | 0-0 |
01:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 2 - 3 | Sint-Eloois-Winkel | 1-2 |
01:00 | Royal Knokke | 1 - 0 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-0 |
01:00 | ฟราน โบเรียนส์ | 0 - 1 | Thes Sport | 0-0 |
01:00 | แอฟเซ ลีแอช | 10 - 0 | La Louviere Centre | 5-0 |
01:00 | URS Lixhe-Lanaye | 4 - 2 | รูเปล บูม | 3-1 |
01:30 | เดสเซล สปอร์ต | 2 - 2 | KFC Mandel United | 2-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:30 | Pilica Bialobrzegi | 2 - 1 | Bron Radom | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 3 - 2 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
20:00 | Konkola Blades | 0 - 0 | Green Buffaloes | 0-0 |
20:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 0 - 1 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-0 |
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | 0 - 0 | Nkana FC | 0-0 |
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 0 - 1 | Chambishi FC | 0-0 |
20:00 | Buildcon FC | 1 - 0 | Indeni FC | 1-0 |
20:00 | Prison Leopards FC | 1 - 1 | Kansanshi Dynamos | 1-0 |
20:10 | Nkwazi | 2 - 3 | เรด แอร์โร | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:30 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 6 - 2 | บูดิสซ่า บัวซอน | 2-2 |
22:30 | SV Blau-Weiss Zorbau | 0 - 7 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-3 |
22:30 | SV Pullach | 1 - 2 | Gundelfingen | 1-1 |
22:30 | จะชนะ FC An der Fahner Hohe [86%] | 2 - 1 | [50%] SV 09 Arnstadt | 1-1 |
22:30 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 2 - 2 | FC Einheit Wernigerode | 1-2 |
22:45 | SpVgg Hankofen-Hailing | 0 - 0 | TSV Dachau 1865 | 0-0 |
22:59 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1 - 1 | VfB 1921 Krieschow | 1-1 |
22:59 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา [36%] | 0 - 5 | [95%] ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ จะชนะ | 0-4 |
23:30 | SV Neuhof 1910 | 0 - 0 | Rot-Weiss Hadamar | 0-0 |
00:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 3 - 1 | VfB Ginsheim | 2-1 |
00:00 | FV Lorrach-Brombach | 0 - 2 | Neckarsulmer Sport-Union | 0-1 |
00:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | 5 - 2 | SC Borgfeld | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
01:00 | Coatepecano IB | 3 - 0 | Puerto San Jose | 0-0 |
04:00 | CSD Agua Blanca | 2 - 1 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 1-0 |
04:00 | Plataneros La Blanca | 1 - 0 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 1-0 |
04:00 | Juventud Pinulteca FC | 2 - 0 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 2-0 |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 4 - 0 | CSD Amatitlan | 2-0 |
04:00 | คลับ ออโรร่า | 0 - 0 | Chimaltenango FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 2 - 0 | มานากัว เอฟซี | 0-0 |
06:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 3 - 1 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
00:30 | เบลา คีล | 2 - 5 | เกเมิร์ท | 2-2 |
01:00 | RKVV DEM [66%] | 2 - 1 | [77%] วีวี ดอนเกน จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
01:00 | ทีอีซี | 2 - 2 | ควิก บอยส์ | 1-2 |
01:00 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1 - 0 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | จะชนะ ไบร์ท สตาร์ [77%] | 1 - 1 | [58%] Busoga United | 1-1 |
20:00 | Arua Hill SC | 1 - 1 | Gaddafi FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
01:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1 - 4 | ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
08:00 | Saltillo Soccer | 4 - 0 | Real San Cosme | 0-0 |
00:00 | CD Matamoros | 4 - 1 | Atletico Boca del Rio | 3-0 |
01:00 | Club Marina CR [60%] | 0 - 1 | [78%] R-Reyes FC จะชนะ | 0-0 |
03:00 | Caballeros de Cordoba | 2 - 0 | Guerreros de Puebla | 1-0 |
04:00 | San Nicolas FC | 1 - 1 | Irritilas FC | 0-1 |
04:00 | Deportivo Soria FC | 2 - 1 | CF Cadereyta | 0-1 |
04:00 | Club Atletico Toltecas FC | 0 - 2 | MARNAP FC | 0-2 |
04:00 | Faraones Texcoco | 3 - 0 | Atletico Pachuca | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
00:15 | Kilnamanagh AFC | 0 - 0 | เชอร์รี โอรชาร์ด | 0-0 |
01:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | Firhouse Clover FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | Mbeya Kwanza | 1-0 |
00:15 | อาซาม เอฟซี | 1 - 2 | ยัง แอฟริกันส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | จะชนะ คิลเมส(สำรอง) [81%] | 0 - 0 | [56%] นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) | 0-0 |
19:30 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) [60%] | 0 - 5 | [79%] เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | บียา ดาลมิเน(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 1 - 2 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 1-0 |
01:30 | ออล บอยส์(สำรอง) [72%] | 3 - 2 | [68%] ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | CS U Craiova U19 | 1 - 3 | FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | Derthona [70%] | 0 - 0 | [64%] เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | จะชนะ SSD Porto D’Ascoli [83%] | 3 - 1 | [89%] Aurora Alto Casertano | 1-0 |
20:00 | โรทอนดา | 1 - 4 | ทีมอัลตามูรา | 0-3 |
20:00 | เอเอสดี มูราเวรา | 2 - 1 | กัสซีโน | 0-0 |
20:00 | Ghivizzano | 1 - 2 | Lentigione | 1-1 |
20:00 | Casarano | 1 - 2 | นาร์โด | 0-1 |
20:00 | จะชนะ คาเวเซ่ [87%] | 3 - 0 | [44%] ทราปานี่ | 2-0 |
20:00 | ASD Montegiorgio | 1 - 0 | Nereto FC | 0-0 |
20:00 | บิสเซลเย 1913 | 1 - 2 | Polisportiva Virtus Matino | 1-1 |
20:00 | ASD San Luca | 0 - 0 | ปอติซี 1906 | 0-0 |
21:00 | ออร์ซ่าเชอน่า | 0 - 0 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup |
||||
23:30 | สโลวาน เอชเอซี | 1 - 1 | พีเอสวี เวียนนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | FK Qabala II | 0 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 0-0 |
18:00 | จะชนะ ซาบาห์ 2 [79%] | 3 - 1 | [61%] ซากาตาล่า เอฟเค | 2-0 |
18:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 1 - 0 | ซีร่า เอฟเค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
02:15 | จะชนะ เอสพี ลา ฟิโอริต้า [95%] | 1 - 0 | [31%] เอส.เอส.มูราต้า | 1-0 |
02:15 | เตร เพนน์ | 7 - 1 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 3-0 |
02:15 | เอสพี คอสมอส | 0 - 2 | SS Virtus | 0-2 |
02:15 | ซาน โจวันนี | 1 - 1 | S.S Pennarossa | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
02:30 | CD Femarguin (w) | 3 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:45 | ยูโรปาเอฟซี | 0 - 2 | เอฟซี ลินคอล์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
21:30 | Ionikos U19 | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
02:00 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 2 - 2 | ออร์โซมาร์โซ (ญ) | 1-1 |
03:00 | คอร์ตูลัว (ญ) | 1 - 1 | Llaneros (w) | 1-0 |
04:00 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 0 - 1 | อัตเลติโก ฮุยล่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
05:00 | แกลเวซ เอซี | 1 - 1 | ADESG | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
17:00 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 1 - 3 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | Conquense U19 [54%] | 0 - 0 | [82%] เลบันเต (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
22:00 | เอสปันญ่อล(ยู 19) | 2 - 0 | มายอร์กา(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 1 - 3 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 0-2 |
22:59 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | 0 - 2 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
22:59 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 0 - 3 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
04:00 | Brikama United | 2 - 0 | Banjul Hawks FC | 0-0 |
06:00 | WAA Banjul | 0 - 2 | Marimoo | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | Iape | 2 - 0 | เซา โฮเซ่ มา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
22:00 | SSV Ehingen-Sud | 1 - 3 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ AFF Futsal Championship |
||||
13:00 | เมียนมาร์(ฟุตซอล) | รอ | ติมอร์-เลสเต(ฟุตซอล) | |
15:00 | กัมพูชา (ฟุตซอล) | รอ | อินโดนีเซีย(ฟุตซอล) | |
17:00 | ไทย(ฟุตซอล) | รอ | มาเลเซีย(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:30 | Immigration FC | 2 - 2 | บีเค มิลาน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
01:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 2 - 4 | ลันวิท เมเจอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
21:30 | NK Vodice | 3 - 2 | Jadran LP | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal B Division |
||||
10:45 | Madhyapur Youth Association | 0 - 1 | Boys Union Club | 0-1 |
14:00 | Samajik Yuwa Club | 2 - 0 | Tushal Youth Club | 2-0 |
17:15 | Khumaltar Youth Club | 4 - 0 | Naya Basti Yuwa Club | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
06:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0 - 1 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
15:00 | FK Alga Bishkek | 2 - 0 | อาเลย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) | 1 - 4 | บันกู (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
20:30 | เบรสชา(เยาวชน) | 0 - 2 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Nepal National League Women |
||||
17:15 | Chandrapur Municipality Rautahat (W) | 1 - 2 | Nepal Police Club (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
22:00 | Abia Angels FC (W) | 1 - 0 | Sunshine Queens (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
16:30 | จะชนะ Azampur FC Uttara [86%] | 2 - 1 | [42%] อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี | 2-1 |
19:45 | วาริ คลับ | 1 - 0 | Dhaka Wanderers | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | SERC [56%] | 1 - 1 | [78%] โอเปราริโอ้ เอ็มเอส จะชนะ | 0-0 |
06:30 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 2 - 1 | Aquidauanense | 1-1 |
06:30 | นาวิไรเอนเซ่ | 4 - 1 | Dourados | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Uganda Super League Women |
||||
19:00 | Uganda Martyrs (w) | 3 - 1 | Kawempe Muslim FC (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
00:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา [70%] | 0 - 0 | [66%] เซบีย่า แอตเลติโก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
01:00 | SV Pars Neu-Isenburg | 3 - 0 | Germania Ober-Roden | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Piauiense |
||||
06:00 | ปาร์นาฮีบ้า พีไอ [59%] | 3 - 0 | [80%] อัลโต พีไอ จะชนะ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Reserve League |
||||
04:00 | Motagua Reserves | 4 - 3 | Honduras Progreso Reserves | 3-1 |