ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 2 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
19:30 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ [67%] | 0 - 3 | [73%] อัลเมเร่ ซิตี้ จะชนะ | 0-2 |
21:45 | เอ็มเมน | 2 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
03:00 | จะชนะ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [79%] | 1 - 1 | [57%] ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | มิรานเดส | 3 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 2-0 |
21:00 | บูร์โกส ซีเอฟ [63%] | 1 - 0 | [73%] เตเนริเฟ่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
23:15 | เอดี อัลคอร์ค่อน [55%] | 1 - 2 | [80%] เรอัล บายาโดลิด จะชนะ | 1-2 |
23:15 | มาลาก้า | 0 - 2 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
02:00 | อัลเมเรีย | 0 - 1 | คิโรน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
08:00 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 3 - 1 | MINNESOTA United B | 1-0 |
08:00 | Houston Dynamo B | 1 - 0 | white cap B | 1-0 |
08:10 | มอนเทอร์เรย์ | 2 - 1 | คลับ อเมริกา | 2-0 |
17:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | รอ | สลาเวีย โมซีร์ | |
17:30 | คาพา | 4 - 1 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 3-0 |
17:45 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 2 - 2 | บัลแคทต้า (ญ) | 1-2 |
18:00 | จะชนะ ลุนด์ บีเค [84%] | รอ | [66%] Ariana | |
19:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 5 - 2 | รีดอมเลีย | 4-1 |
19:00 | ซีล่า เอฟเค | 1 - 2 | เอฟเค กาบาล่า | 1-0 |
19:00 | จะชนะ เยอร์การ์เด้น [83%] | 0 - 2 | [56%] ฮอนก้าเอสพู | 0-2 |
20:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | รอ | ไอเอลโฮดด์ บี | |
20:00 | VfB Wissen | 0 - 0 | TSV Kirchberg/Raab | 0-0 |
20:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 2 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-0 |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 0 - 0 | Oygarden FK | 0-0 |
20:30 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | รอ | Sportist Svoge | |
21:00 | ไบรน์ | 1 - 2 | เอฟเค เจิร์ฟ | 0-2 |
21:15 | FC Turabdin Babylon | 5 - 0 | SF BG Marburg | 2-0 |
23:00 | จะชนะ ไวกิ้ง เอฟเค [82%] | 1 - 0 | [59%] เฮาเกซุนด์ | 0-0 |
01:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) [59%] | 0 - 0 | [79%] โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) จะชนะ | 0-0 |
01:00 | เบธเลเฮม สตีล | 2 - 0 | Cincinnati II | 1-0 |
02:00 | คลับ กัวบิร่า | 2 - 1 | Independiente Petrolero | 1-1 |
02:00 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 4 - 0 | เรอัล โมนาร์ช | 1-0 |
04:00 | New York City Team B | 2 - 2 | New England Revolution B | 2-1 |
05:00 | โคโลราโด ราปิดส์ ( อาร์ ) | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
19:00 | มอริเชียส | รอ | เซาโตเมและปรินซิเป | |
20:00 | ซวาซิแลนด์ | รอ | โซมาเลีย | |
20:00 | จะชนะ ซูดานใต้ [86%] | รอ | [67%] จิบูตี | |
21:00 | เลโซโท | รอ | เซเชลส์ |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | จะชนะ Jadran Dekani [86%] | 0 - 0 | [49%] เอ็นเค บริซิเซ่ | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค ครักคา | 2 - 2 | เอ็นดี กอริก้า | 1-1 |
21:00 | NK Rogaska | 2 - 0 | MNK FC Ljubljana | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | จะชนะ คาร์ราเรเซ่ [75%] | 4 - 1 | [60%] วิส เปซาโร | 2-0 |
19:30 | เฟอร์มาน่า | 2 - 2 | เชเซน่า | 0-1 |
19:30 | โอลเบีย | 0 - 0 | เตราโม่ | 0-0 |
19:30 | จะชนะ เปสคารา [82%] | 1 - 1 | [52%] ปอนเทเดร่า | 0-0 |
19:30 | จะชนะ เมสสิน่า [77%] | 1 - 0 | [56%] ลาติน่า | 1-0 |
19:30 | ฟอกเจีย | 5 - 2 | Nuovo Campobasso | 1-2 |
19:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 1 - 1 | คาตันซาโร่ | 1-0 |
19:30 | เอซี โมโนโปลี | 3 - 1 | โปเทนซ่า | 0-0 |
19:30 | Nuova Monterosi | 0 - 0 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
19:30 | ปากาเนเซ่ | 2 - 2 | ปาแลร์โม่ | 1-1 |
19:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0 - 1 | อเวลลิโน่ | 0-1 |
22:30 | กุบบิโอ | 1 - 2 | วิเทอเบเซ่ | 1-0 |
22:30 | มอนเตวาชี | 1 - 1 | กรอสเซโต้ | 1-0 |
22:30 | เรจเจียนา [86%] | 5 - 2 | [77%] ไอโมเลเซ่ จะชนะ | 3-1 |
22:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1 - 1 | ลุคเชเซ่ | 1-1 |
22:30 | จะชนะ บารี [89%] | 0 - 0 | [44%] ฟิเดริส อัลเดียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
23:45 | คาฟร์ กาซิม | 0 - 2 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
17:45 | ไอโรโดทอส | 0 - 0 | โรดอส เอฟซี | 0-0 |
18:45 | เออีแอล ลาริซ่า | 1 - 0 | เปียริกอส | 0-0 |
18:45 | PAOK Saloniki B | 0 - 0 | Thesprotos | 0-0 |
18:45 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 2 - 1 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 1-0 |
18:45 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 0 - 2 | เอโอ คาวาลา | 0-0 |
18:45 | คาลิเทีย | 1 - 0 | AE Kifisias | 0-0 |
18:45 | ซาคินทอส | 1 - 1 | คาลามาต้า เอโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
02:00 | เซาเปาโล | 2 - 1 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1 - 1 | โนว่า อีกูอาคุ | 1-0 |
02:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 3 - 5 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | กรีซ (ยู17) | 1 - 1 | ฮังการี(ยู17) | 1-0 |
21:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 1 - 1 | สโลวาเกีย(ยู 17) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
18:40 | แอตแลนติส 2 | 4 - 1 | MPS | 2-0 |
18:45 | ฮาพีเค | 4 - 2 | จาพีเอส/47 | 2-2 |
00:15 | จะชนะ AC Barca [82%] | รอ | [59%] Kuopion Elo |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:15 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 1 - 1 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1-0 |
03:10 | จะชนะ เดปอร์ติโว กาลี [81%] | 2 - 1 | [52%] คอร์ตูลัว | 1-0 |
05:15 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 2 - 1 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
18:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 3 - 0 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 2-0 |
18:30 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 2 - 1 | วัดฟอร์ด (ญ) | 0-0 |
20:30 | โคเวนทรี (ญ) [70%] | 1 - 0 | [70%] แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:30 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 0 - 1 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0 - 1 | กลันตันยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | Strathspey Thistle | 2 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
16:00 | FC Rohoznik [62%] | 1 - 1 | [76%] เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-0 |
05:15 | จะชนะ โมนาคัส เอสซี [73%] | 2 - 1 | [65%] เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) | 2 - 0 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:30 | ซาคาชิสพาส | 1 - 1 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0-1 |
01:35 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 5 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 2-0 |
02:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 1 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
02:00 | ซาน เทลโม่ | 0 - 4 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-2 |
02:00 | ออล บอยส์ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-0 |
02:40 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0 - 1 | เบลกราโน่ | 0-0 |
03:30 | จะชนะ ซานมาร์ติน ซานฮวน [77%] | 3 - 0 | [56%] กิมนาเซีย จูจุย | 2-0 |
04:40 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
20:00 | ดูนาจสก้า ลูซน่า | 0 - 3 | SK Vrakuna Bratislava | 0-1 |
20:00 | Rakytovce | 3 - 2 | วีทีเจ มาร์ติน | 2-1 |
20:00 | Sobrance Sobranecko | 4 - 0 | Mladost Kalsa | 2-0 |
20:00 | OFK-SIM Raslavice | 1 - 3 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1-3 |
20:00 | MFK Rusovce | 2 - 1 | Kalinkovo | 2-0 |
20:00 | Liptovska Stiavnica | 2 - 2 | SK Pramen Kovacova | 1-0 |
20:00 | Spisske Podhradie | 0 - 4 | Spisska Nova Ves | 0-2 |
20:00 | ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค | 1 - 1 | TJ Banik Kalinovo | 0-0 |
20:00 | OFK Malzenice | 1 - 1 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-1 |
20:00 | Galanta | 3 - 0 | FK Tempo Partizanske | 2-0 |
20:00 | เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี | 3 - 1 | FK Nove Zamky | 2-0 |
15 | มาลัซกี | 0 - 0 | อินเตอร์ บราติสลาวา | - |
21:00 | FK Slovan Ivanka pri Dunaji | รอ | Raca Bratislava |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
11:00 | จะชนะ ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด [78%] | 1 - 2 | [63%] อัลโตน่า เมจิค | 0-2 |
14:00 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 0 - 2 | เมลเบิร์น ไนท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | โคโลญจน์ (ญ) | 1 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1-0 |
18:00 | เอสซีซันด์(ญ) | 0 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0-1 |
21:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 4 - 0 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 3-0 |
21:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 6 - 0 | Carl Zeiss Jena (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 2 - 0 | โอเรโบร (ญ) | 1-0 |
18:10 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 1 - 1 | BK Hacken (W) | 0-1 |
20:00 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 4 - 0 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 2-0 |
20:00 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 1 - 1 | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | 1-0 |
22:30 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 1 - 4 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
15 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) | 0 - 0 | แอธเลติก เอฟซี ยูไนเต็ด (ยู21) | - |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0 - 1 | เมมฟิส 901 | 0-0 |
09:00 | Oakland Roots | 2 - 3 | Monterey Bay FC | 1-1 |
09:30 | จะชนะ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี [89%] | 2 - 3 | [44%] San Diego loyalty | 0-2 |
04:00 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 2 - 1 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-1 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 4 - 1 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0-1 |
06:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1 - 2 | ซาน อันโตนิโอ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 2 - 0 | สึกูบะ เอฟซี(ญ) | 2-0 |
11:00 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | รอ | มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
10:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 0 - 0 | AS Harima ALBION Women | 0-0 |
11:00 | Orca Kamogawa FC (w) | 0 - 1 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 0-1 |
11:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 1 - 0 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อโวลเนส (ญ) | 0 - 2 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 0-1 |
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 1 - 0 | โรอาร์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 2 - 3 | Rosenborg BK (w) | 1-1 |
20:00 | SK Brann (W) | 7 - 0 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 3-0 |
21:00 | ลิน (ญ) | 1 - 3 | วาเลเรนก้า (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
17:00 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 2 - 1 | ONS (w) | 1-0 |
18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 4 - 2 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
16:00 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 | 5 - 0 | โครเอเชีย(ญ) ยู17 | 4-0 |
18:00 | สวีเดน(ญ) ยู17 | 2 - 1 | เซอร์เบีย(ญ) ยู17 | 1-1 |
19:00 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | 0 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู17 | 0-1 |
21:00 | นอร์เวย์(ญ) ยู17 | 12 - 0 | โรมาเนีย(ญ) ยู17 | 7-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
17:15 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 0 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | CD Achuapa | 1 - 0 | กัวสตาโตยา | 1-0 |
04:00 | Nueva Concepcion | 1 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
11:00 | นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส | 4 - 2 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
14:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 2 - 2 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) [75%] | 1 - 2 | [84%] อัลโทน่า เมจิค ยู21 จะชนะ | 1-2 |
11:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 0 - 1 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | ลีลล์สตรอม (ยู 19) | รอ | วาเลเรนก้า (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 0 - 0 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0-0 |
12:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 0 - 1 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า เวิลด์คัพ (OFC) |
||||
21:00 | จะชนะ หมู่เกาะโซโลมอน [74%] | 3 - 2 | [66%] ปาปัวนิวกินี | 1-1 |
00:30 | นิวซีแลนด์ | 1 - 0 | ตาฮิติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
03:05 | แคนาดา | 4 - 0 | จาเมกา | 2-0 |
04:05 | เอลซัลวาดอร์ | 1 - 2 | คอสตาริกา | 1-2 |
06:00 | สหรัฐอเมริกา | 5 - 1 | ปานามา | 4-0 |
06:05 | ฮอนดูรัส | 0 - 1 | เม็กซิโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2 - 1 | เออเฮิสกี้ บรอด | 2-0 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 2 - 4 | บานิค ออสตราว่า 2 | 2-1 |
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 0-0 |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 0 - 0 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0-0 |
15:15 | บลานส์โค | 0 - 4 | เอสซี ซนอย์โม | 0-4 |
15:15 | ยูนิโก้ | 2 - 0 | สโลแวน โรซิค | 1-0 |
15:15 | สลาเวีย ปราก 2 | 1 - 1 | จิสครา โดแมซลิซ | 1-0 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี [72%] | 1 - 0 | [73%] เอฟเค พรีเปเร่ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
15:30 | พัลเซ่น 2 | 1 - 1 | แอดมิร่า ปราฮา | 1-0 |
16:00 | เทปลิซ บี | 4 - 0 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-0 |
20:00 | โซคอล โบรซานี่ | 0 - 1 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 0-0 |
20:00 | Povltava FA | 0 - 2 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
03:00 | Provincial Ranco | รอ | เปอร์โต มอนต์ | |
03:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0 - 2 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0-0 |
03:00 | General VelAsquez [69%] | 3 - 0 | [70%] เดปอร์เตส ซานตาครูซ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
03:30 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด [59%] | รอ | [79%] ซานหลุยส์ คิวโลต จะชนะ | |
03:30 | San Bernardo Unido | รอ | ซีดี เมกาเลนซ์ | |
04:00 | โคเบรลัว [70%] | รอ | [67%] เดปอร์เตส อิควิกกัว | แพ้ชนะ 50/50 |
04:00 | Lautaro de Buin | รอ | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | |
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส [48%] | รอ | [88%] แรนเจอร์ส ทัลค่า จะชนะ | |
04:00 | Deportes Ovalle [42%] | รอ | [90%] ซีดี โคเปียโป เอสเอ จะชนะ | |
04:15 | ดี.คอนเซ็ป | 0 - 2 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:00 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1 - 1 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:40 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1 - 2 | มาซาฟี่ | 1-1 |
20:40 | จะชนะ ดิบา ฟูไจรัช [89%] | 5 - 2 | [72%] Gulf Heroes FC | 2-1 |
20:40 | อัล ไทด์ | 1 - 2 | แมสฟุท | 1-0 |
20:45 | อัล ฮัมริยา | 1 - 2 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
15:00 | Sivasspor (W) | 0 - 2 | โคเนค เบล (ญ) | 0-1 |
16:00 | Galatasaray SK (W) | 1 - 1 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 1-0 |
16:00 | Rizespor (W) | 3 - 0 | Yabancilar (w) | 2-0 |
16:00 | Hatayspor (W) | 3 - 0 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 1-0 |
16:00 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | รอ | เบซิคตัส(ญ) | |
16:00 | Kayseri Genclerbirligi (W) | รอ | เอแอลจี สปอร์(ญ) | |
16:10 | Fenerbahce SK (W) | 2 - 1 | Fatih Vatan Spor (w) | 1-1 |
16:10 | Fatih Karagumruk (W) | 2 - 0 | Hakkarigucu SK (w) | 0-0 |
16:15 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 6 - 0 | Altay SK Izmir (W) | 3-0 |
17:00 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 1 - 0 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 1-0 |
17:00 | Dudulluspor (W) | 1 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 1-1 |
21:00 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 5 - 0 | โคเจลี บายัน (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | วาสป้า โออิตะ | 1 - 1 | ฮอนด้า เอฟซี | 1-0 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 2 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 2 - 1 | FC Tiamo Hirakata | 1-1 |
11:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | รอ | โซนี่ เซนได | |
11:00 | นารา คลับ [70%] | 0 - 0 | [68%] รัน เมล อาโอโมริ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 0 - 3 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน คัพ |
||||
14:00 | Qumqo rg on FC | รอ | Do stlik Oltiariq | |
17:00 | เอฟเค อันติจาน 2 | รอ | Unired |
ผลบอลวันที่ Spain Youth Cup |
||||
17:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 5 - 2 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) | 4-1 |
17:00 | เลบันเต (ยู 19) | รอ | เอสปันญ่อล(ยู 19) | |
22:00 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | รอ | กรานาดา (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 5 - 1 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 2-0 |
10:00 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 1 - 1 | เวนาโดส เอฟซี | 0-0 |
10:05 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 2 - 1 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1-0 |
01:00 | Monarcas Morelia | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | รอ | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | |
20:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 0 - 2 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0-2 |
20:00 | อิปสวิช (ญ) | 2 - 0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | Keynsham Town Women | 2 - 3 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 2-0 |
20:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | อัล ทัดมัน | 0 - 0 | เมลคิยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija [61%] | 2 - 2 | [81%] FK Panevezys-2 จะชนะ | 1-1 |
22:59 | Banga Gargzdai B | 0 - 5 | FK Neptunas Klaipeda | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
20:45 | อัล โอรูบา (ยู 19) | 1 - 2 | Al Madam U19 | 0-0 |
20:45 | Ras Al Khaimah U19 | 2 - 0 | ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) | 0-0 |
20:45 | ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19) | 0 - 1 | อัลฮัมริยา (ยู 19) | 0-0 |
20:45 | Al Wasl SC U19 | 5 - 1 | อัล นาสเซอร์ เอสซี (ยู 19) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
15:45 | ซานทูซู เอฟซี | 0 - 1 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-0 |
16:30 | ซีดี อิเยร์กาส | 2 - 0 | Huracan de Balazote | 0-0 |
16:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 1 - 2 | เฮอร์คิวลีส2 | 1-0 |
16:30 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 1 - 2 | ลาส โรซัส | 0-1 |
16:30 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 0 - 0 | Archena Sport | 0-0 |
16:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 2 - 1 | CD Robres | 1-1 |
16:45 | ซีดี พราวิอาโน | 3 - 2 | UP Langreo B | 2-0 |
17:00 | จะชนะ อลาเบส 2 [73%] | 0 - 0 | [62%] โปรตุเกตเรเต้ | 0-0 |
17:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 3 - 0 | EC Granollers | 1-0 |
17:00 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 2 - 2 | EE Guineueta | 1-0 |
17:00 | Atzeneta UE | 3 - 0 | Callosa Deportiva CF | 1-0 |
17:00 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 0 - 3 | อัลคอร์ค่อน บี | 0-2 |
17:00 | AD Villaviciosa De Odon | 0 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 |
17:00 | CyDL Jupiter Leones | 1 - 1 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 1-0 |
17:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 5 - 0 | กัลโลเวรา | 3-0 |
17:00 | เยคราโน ดิปอติโว | 1 - 0 | คาราวากา เวอราครูซ | 0-0 |
17:00 | ยากิว ซีเอฟ | 1 - 0 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 1-0 |
17:00 | UD Almansa | 3 - 2 | AD Hogar Alcarreno | 3-1 |
17:00 | CD Cuarte Industrial | 0 - 1 | เบลล์บริดเจท | 0-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 2 - 0 | เอล ซาน มาร์ติน | 2-0 |
17:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1 - 0 | Torrejon CF | 0-0 |
17:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0 - 0 | เกตาเฟ่ บี | 0-0 |
17:00 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0 - 4 | CF Fuenlabrada Promesas | 0-1 |
17:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 1 - 1 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0-0 |
17:00 | CD Rota | 0 - 1 | ซีดี การีนา | 0-0 |
17:00 | CF Trujillo | 3 - 3 | AD Llerenense | 2-1 |
17:00 | ซีดี ซูบิซ่า | 4 - 0 | CD Gares | 1-0 |
17:00 | มันเชโก้ ซิวดัด | 3 - 0 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1-0 |
17:30 | กิโรน่า บี | 0 - 0 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0-0 |
17:30 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 2 - 2 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 2-2 |
18:00 | CD Union Puerto | รอ | ยูเนี่ยน วิเอร่า | |
18:00 | Tenisca | 1 - 0 | UD Las Zocas | 0-0 |
18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | รอ | CD Union Sur Yaiza | |
18:00 | ลันซาโรเต้ [64%] | 1 - 2 | [69%] อาลูกัส ซีเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:00 | ซิลวา เอสดี | 1 - 3 | โพลโวลีน | 1-1 |
21:00 | Portmany | 1 - 1 | ซีอีแคมโพส | 1-1 |
21:00 | ED Moratalaz | 0 - 0 | Ursaria | 0-0 |
21:30 | ยูอี ฟิกูเรส | 3 - 0 | เอฟซี อัสโค | 1-0 |
21:30 | จะชนะ อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี [85%] | 3 - 1 | [54%] CD Bullense | 1-1 |
21:30 | จะชนะ Murchante [75%] | รอ | [60%] ซีดี คอแรลลาโน | |
21:30 | SD Torina | รอ | Barreda Balompie | |
21:30 | CD Azuaga | รอ | โมราโล ซีพี | |
22:00 | ซีเอสดี อาร์ซัว | รอ | โอเรนเซ | |
22:00 | CD Naval | รอ | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | |
22:00 | Selaya FC | รอ | CD Colindres | |
22:00 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 6 - 0 | ยูซี คาร์เทส | 2-0 |
22:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1 - 0 | Aurrera Ondarroa | 0-0 |
22:00 | CD Paracuellos Antamira | 1 - 0 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 1-0 |
22:00 | อารันดิน่า | 0 - 0 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 0-0 |
22:00 | จะชนะ โมทริล ซีเอฟ [90%] | รอ | [41%] CD Torreperogil | |
22:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | รอ | AD Cartaya | |
22:00 | ซีดี บินิสซาเลม | 0 - 2 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0-0 |
22:00 | CD คอร์เตส | รอ | ซีดีเบติ โอนัค | |
22:00 | UDC Txantrea KKE | รอ | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | |
22:00 | Calahorra B | รอ | CD Arnedo | |
22:00 | จะชนะ CDFC La Calzada [97%] | รอ | [26%] Cenicero | |
22:00 | โอโยเนซา [61%] | รอ | [74%] ซีดี วาเรีย จะชนะ | |
22:00 | CD Binefar | รอ | Santa Anastasia | |
22:00 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 2 - 2 | อัลบาเซเต้ 2 | 0-2 |
22:00 | จะชนะ ยูดี โซโมซาส [73%] | รอ | [60%] เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | |
22:00 | ยูอี โอลอต | รอ | ซีเอฟ เปราลาดา | |
22:00 | CD Olimpic Xativa | 0 - 0 | บียาร์เรอัล ซี | 0-0 |
22:00 | ซีดี กัวจูเอโล | รอ | นูมานเซีย 2 | |
22:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 4 - 1 | ซิวดัด โรดรีโก | 4-0 |
22:00 | Atletico Porcuna CF | 0 - 1 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 0-1 |
22:00 | UD Poblense | 1 - 2 | ซานราฟาเอล | 0-1 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0 - 0 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | 0-0 |
22:00 | ยูดี ลอส กราเลส | 0 - 1 | CD Bala Azul | 0-1 |
22:00 | CD Cantolagua | รอ | ซีเอซิลบอลเนโร | |
22:00 | จะชนะ ซีดี อัลกูไนโน [92%] | รอ | [41%] CD Agoncillo | |
22:00 | Casalarreina | รอ | CA Vianes | |
22:00 | CA River Ebro | รอ | ออร์ฟาโร | |
22:00 | Biescas | รอ | CF Illueca | |
22:00 | SD Borja | 3 - 0 | ซีดี คารินเยนา | 2-0 |
22:00 | Miguelturreno | รอ | Quintanar Del Rey | |
22:00 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | รอ | โคนิล ซีเอฟ | |
22:30 | CF Alondras | รอ | Sofan | |
22:30 | โอริฮูร่า | 3 - 0 | Torrent C.F | 0-0 |
22:30 | Epila CF | 0 - 1 | CF Calamocha | 0-0 |
22:30 | Atletico Arnoia | 2 - 2 | ซีดี ช็อกโก | 1-1 |
22:30 | CD Barco | 2 - 1 | Juvenil Ponteareas | 2-1 |
22:30 | จะชนะ CD Colunga [74%] | รอ | [59%] Luarca CF | |
22:30 | ซีดี ลากุล โอแนค | 1 - 0 | Anaitasuna | 0-0 |
22:30 | อัลมาซาน | รอ | Colegios Diocesanos | |
22:59 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 2 - 2 | Urduliz FT | 0-1 |
22:59 | CD Huetor Tajar | 3 - 2 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1-0 |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 4 - 2 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 2-2 |
22:59 | UE Vilassar de Mar | 2 - 1 | ฮอสปิตาเลย์ | 0-1 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1 - 0 | ซีดี คาเบเซนเซ | 0-0 |
22:59 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 2 - 0 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1-0 |
22:59 | CD Don Alvaro | รอ | เอซเตรมาดูรา บี | |
23:00 | CD Llanes | 1 - 1 | อูรากา | 1-1 |
23:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | รอ | EG El Palmar | |
23:00 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | รอ | CD Badazus II | |
23:00 | เจเรซ | รอ | ซีดี เมียยาดาส | |
00:00 | ลา โรด้า ซีเอฟ | รอ | CD Torrijos | |
00:00 | ยูอี แซนท์ส [60%] | 1 - 2 | [76%] ซานแอนดรู จะชนะ | 0-1 |
00:00 | จะชนะ ฟิวดัส เด มุลเซีย [81%] | 0 - 1 | [54%] Mazarron CF | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
20:10 | Hapoel Jerusalem Malka U19 | 3 - 0 | Hakoach Macabi Ramat Gan U19 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 |
04:00 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | บัสควอ เอฟซี | 1 - 0 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
01:00 | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | 1 - 1 | Ibis SC | 0-0 |
01:00 | เวราครูซ พีอี | รอ | Sete de Setembro PE |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:00 | จะชนะ วิลล่า โนว่า-เอ็มจี [76%] | 1 - 3 | [60%] เดโมคราต้า | 0-0 |
04:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 0 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | Barcelona BA | 0 - 0 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 0 - 1 | โกลโบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
02:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 0 | ซูซา พีบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | 0 - 1 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-1 |
20:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 1 - 0 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 1-0 |
20:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | รอ | Loughborough Lightning (W) | |
20:00 | เชฟฟิลด์ (ญ) | 0 - 5 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 0-2 |
20:10 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 3 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | 2-0 |
20:10 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 3 - 0 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 1 - 0 | ราชประชา เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สุโขทัย เอฟซี | 5 - 0 | อุดรธานี | 2-0 |
19:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1 - 1 | ระยอง เอฟซี | 0-1 |
19:00 | ระนอง เอฟซี | 1 - 0 | ตราด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
21:00 | Astra Hungary Women | 1 - 1 | Soroksar (w) | 0-0 |
22:15 | ETO กีโอรี่ (ญ) | 3 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | จะชนะ แมควา ซาแบค [82%] | 0 - 0 | [50%] Timok | 0-0 |
21:00 | จะชนะ FK Zarkovo [71%] | 2 - 2 | [63%] IMT Novi Beograd | 1-1 |
21:00 | อินดิจา | 2 - 1 | Mladost Novi Sad | 1-1 |
21:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0 - 1 | FK Zeleznicar Pancevo | 0-0 |
22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 2 - 1 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
04:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | รอ | ซีอาร์บี แม็คซิโอ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:30 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 0 - 5 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |
15:00 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 3 - 0 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | จะชนะ Eastern United [84%] | 2 - 1 | [56%] Adelaide University SC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) | รอ | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | |
20:00 | Dinamo-BGUFK Minsk (w) | รอ | เอฟเค มินสก์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:00 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | รอ | แฮมิลตันเอฟซี (ญ) | |
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | ฮาร์ทส์ (ญ) | |
22:00 | มาเธอร์เวลล์(ญ) [69%] | รอ | [75%] Partick Thistle (w) | แพ้ชนะ 50/50 |
22:00 | สปาร์ตันส์ (ญ) | รอ | อเบอร์ดีน (ญ) |
ผลบอลวันที่ กรีก U20 |
||||
16:00 | เออร์โกเทลิส(U20) | 5 - 1 | Irodotos U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 1 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1-1 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 9 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-6 |
21:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
19:00 | APLG Gdansk (w) | 2 - 0 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0-0 |
19:30 | Rekord Bielsko Biala (w) | 0 - 0 | Tarnovia Tarnow (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ชูตัน กูซาร์ | รอ | แยงไกเยอร์ | |
18:00 | บูโซโร เอฟเค | รอ | ซามิน |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:00 | โบญาก้า ซิโค | 0 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | Telefonat Beni Suef | 1 - 2 | Dayrot | 1-0 |
20:00 | จะชนะ เอล โอลิมปิก [93%] | 2 - 0 | [32%] Sed Elmahla | 2-0 |
20:10 | เอล แฮมแมม | 0 - 0 | เอล มานซูรา | 0-0 |
20:10 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 2 - 1 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0-1 |
20:10 | อาบู แคร์ เซเมด | 0 - 0 | Kafr El Shaikh | 0-0 |
20:10 | จะชนะ เปโตรเจ็ท [86%] | 0 - 0 | [46%] อัลเนสร์ไคโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 1-1 |
18:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 0 - 0 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
21:00 | เอฟซี โรมาเนีย | 0 - 2 | Biggleswade FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 2 - 0 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1-0 |
19:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 3 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 1-1 |
19:30 | Sampdoria (W) | 1 - 0 | นาโปลี(หญิง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
22:30 | กานา ( ญ ) ยู 20 | รอ | เอธิโอเปีย ( ญ ) ยู 20 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
18:00 | Austria Wien (W) | 5 - 2 | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) | 1-1 |
19:00 | แวคเกอร์ ติโรล (ญ) | รอ | Bergheim/Hof Women |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
12:00 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 2 - 1 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ (W) |
||||
16:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 3 - 0 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี อันยาง | 0-0 |
14:00 | ปูซานไอปาร์ค [72%] | 2 - 0 | [65%] กิมโป เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
03:00 | อกัว เดอ มาราบา [56%] | รอ | [77%] เอสซี เปซานดูปารา จะชนะ |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 2 - 0 | เอฟซี กิฟู | 2-0 |
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 1 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 0-0 |
11:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | โยโกฮามา เอสซีซี | 1-1 |
11:00 | ไกนาเร โตโตริ | 1 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-0 |
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 0-0 |
12:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 3 - 1 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 3-0 |
13:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 2 | Ban Di Tesi Iwaki | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:15 | Radunia Stezyca | 1 - 3 | สเตล รุสซ์โซว | 0-2 |
22:59 | รุช ซอร์ซอฟ | 1 - 0 | KP Calisia Kalisz | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
13:30 | Ghan Kilburn SC | 3 - 3 | Para Hills West | 3-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | โครเอเชีย (ยู 18) | 3 - 2 | ลัตเวีย(ยู 18) | 1-0 |
17:00 | ลาว (ยู 23) | รอ | บรูไนดารุสซาลาม | |
18:00 | ลาว | 3 - 2 | บรูไนดารุสซาลาม | 3-1 |
18:00 | ชลบุรี เอฟซี | รอ | เนปาล | |
19:00 | ไทย | 1 - 0 | ซูรินาเม | 1-0 |
19:00 | เซียร์ราลีโอน | รอ | ไลบีเรีย | |
19:00 | ไซปรัส(ยู 19) | 3 - 1 | มอลตา(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ฝรั่งเศส(ยู 20) | รอ | โปรตุเกส (ยู20) | |
22:00 | จะชนะ วาซาลุนด์ ไอเอฟ [75%] | 0 - 0 | [67%] ปิเทีย ไอเอฟ | 0-0 |
22:59 | Saint Louis Club Atletico | รอ | นิการากัว | |
23:00 | จะชนะ มอริเตเนีย (ยู20) [86%] | 2 - 0 | [45%] กาบูเวร์ดี(ยู20) | 0-0 |
01:00 | มอริเตเนีย(ยู23) [69%] | รอ | [67%] อัลจีเรีย (ยู 23) | แพ้ชนะ 50/50 |
03:30 | กัวเตมาลา | 2 - 1 | เฮติ | 2-1 |
04:00 | เบลีซ | รอ | คิวบา | |
05:00 | กายอานา | รอ | บาร์เบโดส |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
20:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 1 - 0 | โอเอสเต้ | 1-0 |
05:00 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 2 - 2 | ริโอ คลาโร่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 1 - 0 | Guediawaye | 1-0 |
79 | US Goree | 0 - 1 | ASEC Ndiambour | 0-1 |
23:30 | Linguere | รอ | เอเอสซี จาราฟ | |
23:30 | พิกินี | 0 - 2 | AS Dakar Sacre Coeur | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
14:00 | สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า | 0 - 3 | เฉิงฟุง | 0-2 |
16:00 | CF Benfica Macau | รอ | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลออสเตรเลียหญิงวิกตอเรีย |
||||
12:00 | จะชนะ เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) [91%] | 7 - 0 | [50%] บันดูร่า ยูไนเต็ด (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:30 | Chacaritas SC | 3 - 2 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 2-0 |
04:00 | จะชนะ เดปอร์ติโบ กีโต้ [77%] | 4 - 0 | [59%] Libertad FC | 2-0 |
06:00 | จะชนะ มอนต้า เอฟซี [81%] | 0 - 1 | [54%] Guayaquil SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | คลับบรูซ(ญ) | 1 - 2 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 0-2 |
22:59 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0 - 0 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
00:45 | ฮาร์เบอร์วิว | รอ | Dunbeholden FC | |
00:45 | ฮาร์เบอร์วิว | 0 - 1 | Dunbeholden FC | 0-0 |
03:00 | จะชนะ เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ [82%] | 0 - 2 | [50%] พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0 - 1 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-1 |
17:00 | คาดิส 2 | 0 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ดอน เบนิโต้ | 0 - 2 | เอดี เซวตา | 0-0 |
17:00 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1 - 1 | คอร์โดบ้า | 0-1 |
17:00 | มอสโตเรส | 0 - 3 | จี.เซโกเบียน่า | 0-3 |
17:00 | ยูซี เซียราส | 1 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 1-0 |
17:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 1 | Atletico Pulpileno | 1-1 |
17:00 | ยูดี เมลิลล่า | 2 - 0 | ซีดี เอล อีจิโด | 1-0 |
17:00 | เบรีย | 0 - 0 | ซีอี ยูโรปา | 0-0 |
17:00 | เอสดี อีเจีย | 2 - 2 | Ibiza Islas Pitiusas | 0-0 |
17:00 | SD Huesca II | 0 - 0 | Andratks | 0-0 |
17:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 3 - 1 | เอสดี ทาราซอนนา | 1-0 |
17:45 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 1 - 0 | เมริดา เอดี | 0-0 |
18:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 3 - 2 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 3-1 |
18:00 | จะชนะ ยูดี ทามาราเซเต้ [75%] | 0 - 3 | [60%] พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 0-0 |
22:00 | กอมโปสเตลา | 1 - 1 | โครูโช่ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 1 | Arosa Sociedad Cultural | 1-0 |
22:00 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 1 - 0 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-0 |
22:00 | อคูลัส ซีเอฟ | 2 - 1 | ยูดี เลบานเต้ บี | 2-1 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 3 - 2 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-1 |
22:00 | เอร์กูเลส | 0 - 1 | เอลเดนเซ่ | 0-0 |
22:00 | นาซาร่า | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-1 |
22:00 | CD Marchamalo | 4 - 3 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2-1 |
22:00 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 2 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-1 |
22:00 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 3 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-1 |
22:00 | Cerdanyola del Valles | 0 - 2 | ซีดี เอโบร | 0-2 |
22:00 | นูมานเซีย | 0 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 0-0 |
22:00 | แตร์ราสซ่า | 6 - 0 | เตรูเอล | 3-0 |
22:15 | ซีดี ซาน โรเก้ | 2 - 0 | คาเซเรโน่ | 1-0 |
22:30 | โตเลโด | 0 - 0 | UD Socuellamos | 0-0 |
22:59 | ซีดี โคเรีย | 0 - 1 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-1 |
22:59 | เซสต้าโอ | 0 - 0 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-0 |
22:59 | CS Puertollano | 0 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0-0 |
00:00 | ปอนเตเบดรา | 3 - 2 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0 - 2 | ตูลูส (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 2 - 1 | โมนาโก(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 1 - 0 | Istres U19 | 0-0 |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | Pieve di Lota U19 | |
20:00 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | รอ | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | |
20:00 | นีมส์(ยู 19) [62%] | รอ | [77%] อฌักซิโอ้(ยู 19) จะชนะ | |
20:00 | Concarneau U19 | 0 - 4 | แก็งก็อง(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | อาวรองเช่(U19) | 1 - 6 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 1-3 |
20:00 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | 2 - 0 | เมริกนาเคส ยู19 | 0-0 |
20:00 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 2 - 2 | USSA Vertou ยู19 | 1-0 |
20:00 | จะชนะ น็องต์(ยู 19) [80%] | รอ | [58%] บอร์กโดซ์(ยู 19) | |
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | 2 - 2 | โซโชซ์(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 3 - 0 | ดิฌง(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 0 - 0 | ทรัวส์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | Bourg Peronnas U19 | 2 - 0 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | Torcy U.S(U19) | รอ | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | |
20:00 | Feignies U19 | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 5 - 1 | ก็อง(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | St Pryve St Hilaire U19 | 1 - 0 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | 0-0 |
20:00 | เอเวรอซ์(ยู19) | รอ | ดร็องซี(ยู 19) | |
20:00 | Montfermeil U19 | 2 - 1 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | 0 - 3 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1 - 2 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 1-0 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-1 |
19:00 | FC Teutonia 05 | 4 - 4 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 3-1 |
19:00 | ซังค์ เพาลี 2 | 4 - 0 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 2-0 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | รอ | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:00 | AE Lefkimmis | 2 - 0 | Anagennisi Giannitson | 1-0 |
20:00 | Iraklis Larisas | 1 - 0 | Amvrysseas Distomou | 1-0 |
20:00 | Aias Salaminas | 4 - 0 | APO Keratsini | 3-0 |
20:00 | Megas Alexandros Trikalon | 0 - 2 | Kozani F.S. | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
19:00 | Monthey | รอ | FC Echallens |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 1 - 1 | ASV Bruck | 1-0 |
19:00 | RW Rankweil | 1 - 1 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 1-1 |
20:00 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 0 - 0 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 0-0 |
20:00 | FC Wolfurt | 1 - 1 | SC Rothis | 0-0 |
20:00 | เอสวี คูเคิล | รอ | บิชช็อฟส์โฮเฟิน |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
20:30 | ทิซเตด เอฟซี | 1 - 2 | มิดเดลฟาร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | Agri 1970 Spor | รอ | โมด้าเฟน สปอร์ | |
18:00 | Dai Lin Jissbon | 2 - 2 | เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ | 1-0 |
18:00 | อีร็อกสปอร์ | 3 - 0 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 1-0 |
18:00 | จะชนะ เฟธิเยสปอร์ [80%] | 0 - 1 | [56%] Karaman Belediyesi Spor | 0-1 |
18:00 | Celspor | 1 - 0 | ออร์ดูสปอร์ | 1-0 |
18:00 | Turk Metal Kirikkale | 6 - 1 | Ceyhanspor | 1-0 |
18:00 | Mardin BB | รอ | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | |
18:00 | ออฟสปอร์ | 3 - 2 | EdirnesporGenclik | 1-0 |
18:00 | Catalca Spor | 2 - 1 | Utkoi | 0-0 |
18:00 | อลาซิกสปอร์ [55%] | 2 - 2 | [79%] Erbaaspor S จะชนะ | 1-0 |
18:00 | Artvin Hopaspor | รอ | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | |
18:00 | Kahta 02 Spor | รอ | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | |
18:00 | Karaman Belediyespor | 1 - 1 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | Kelkit Belediye Hurriyet | รอ | Yldrm Belediyesispor | |
18:00 | Nevsehirspor Genclik | 0 - 3 | Hendek Spor | 0-2 |
18:00 | Osmaniyespor | 0 - 3 | Bergama Belediyespor | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
15 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0 - 0 | มาชูค- เคเอ็มวี | - |
19:00 | Alania-d Vladikavkaz | รอ | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | |
19:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | รอ | ลีเจียน ไดนาโม | |
19:00 | FK Forte Taganrog | รอ | เอสเคเอ รอสตอฟ | |
19:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | รอ | FC Yessentuki | |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | รอ | FC Tuapse | |
20:00 | FK Kuban Kholding | รอ | สตาฟโรพอล-2009 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
20:00 | อีเซอร์ เอเอส (ญ) | 2 - 1 | Nantes (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | Highlanders FC | 3 - 0 | Yadah FC | 2-0 |
20:00 | Whawha FC | รอ | Cranborne Bullets | |
20:00 | ฮาราเร ซิตี้ | 0 - 2 | ไดนาโมส์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | Manica Diamond | รอ | เอฟซี แพลทินัม |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
02:00 | บราซิลเลียนเซ่ | 0 - 1 | แคปปิตอลซีเอฟ | 0-1 |
02:25 | เอสอี ตู กาม่า | 0 - 1 | เซียลันเดีย ดีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
10:00 | บรอดมีโดว์ เมจิก | 4 - 1 | Cooks Hill United | 1-1 |
11:30 | ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ | 3 - 1 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 0 - 1 | Leandro N Alem | 0-0 |
01:30 | เบรัสเตกี | 1 - 0 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0-0 |
01:30 | คลับ ลูจัน | 2 - 2 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 1 - 1 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-0 |
01:30 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 2 - 3 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1-2 |
01:30 | ซีเอ อัตลาส | 1 - 2 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 1-2 |
01:30 | เคลย์โพล | 2 - 1 | Liniers | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แคเมอรูน Elite One |
||||
19:30 | Renaissance Ngoumou | 1 - 1 | โคตอน สปอร์ต | 0-1 |
21:30 | ยูเอ็มเอส เด ลุม | 1 - 2 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
00:00 | อิลเวส(ยู 20) | 0 - 2 | เฮชเจเอส (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | AF Amadou Diallo Djekanou | รอ | สปอร์ติ้งเจนัว | |
22:30 | เอเอสอีซี มิโมซาส | รอ | CO Korhogo | |
01:00 | ES Bafing | รอ | ซานเปโดร |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1 - 0 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
17:45 | Frohnauer SC | 2 - 0 | FC Novi Pazar Neukolln 95 | 1-0 |
19:00 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 1 - 4 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 1-1 |
19:20 | VFB Hilden II | 2 - 3 | ASV Suchteln | 1-1 |
20:00 | VfB Ginsheim | 3 - 0 | Buchonia Flieden | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
08:30 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 2 - 2 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | จะชนะ บางกอก เอฟซี [82%] | 0 - 1 | [54%] สระบุรี เอฟซี | 0-1 |
15:30 | Pathumthani Univ | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-1 |
15:30 | กระบี่ เอฟซี | รอ | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | Academia Rey | รอ | ทรูจิลลานอส | |
03:00 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | รอ | ทิทาเนส เอฟซี | |
03:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย [69%] | รอ | [69%] ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส จะชนะ/เสมอ | |
04:00 | อัลกอสตูร่า เอฟซี | รอ | Deportivo Nueva Esparta |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
11:25 | Beaumaris | 0 - 3 | Boroondara Eagles FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
14:00 | SV Vols | 0 - 1 | FC Volders | 0-1 |
15:30 | SK Austria Klagenfurt Amateure | 3 - 0 | DSG Sele Zell | 2-0 |
15:30 | สโลวาน เอชเอซี | 2 - 2 | SC Ostbahn XI | 1-1 |
16:00 | ยูเนี่ยนอินส์บรุค | 3 - 1 | SPG Prutz/Serfaus | 3-1 |
19:00 | St Michael Bleiburg | 2 - 5 | ASK Klagenfurt | 0-1 |
20:00 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 3 - 1 | SU Rebenland | 2-0 |
20:30 | SV Ludmannsdorf | 0 - 0 | Ruckersdorf | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
13:00 | Gladesville Ryde Magic | 0 - 0 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | บลู อีเกิ้ลส์ | 2 - 0 | Rumphi United | 2-0 |
19:30 | Kamuzu Barracks | 1 - 1 | Mighty Tigers | 1-1 |
19:40 | Ekwendeni Hammers | 2 - 2 | Mafco | 1-1 |
19:45 | Dedza Dynamos [67%] | 1 - 1 | [67%] คารองกายูไนเต็ด จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | แอฟเซ ลีแอช | 3 - 0 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 1-0 |
20:00 | รูเปล บูม [66%] | 2 - 1 | [73%] Patro Eisden | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
20:00 | Royal Knokke | 2 - 1 | URS Lixhe-Lanaye | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | พิลิแกน โลวิส | 8 - 0 | MLKS Znicz Biala Piska | 1-0 |
17:00 | Garbarnia Krakow II | 1 - 3 | Dalin Myslenice | 0-2 |
17:00 | MKS Orkan Rumia | 1 - 2 | บิโตเวีย บิโตฟ | 0-1 |
18:00 | Tomasovia Tomaszow Lubelski | รอ | Sokol Sieniawa | |
20:00 | วิสล่า ซานโดเมียร์ซ | 0 - 1 | Wisloka Debica | 0-1 |
20:00 | Wissa Szczuczyn | 1 - 1 | เออซุส วอร์ซอ | 0-1 |
20:00 | Sparta Sycewice | 0 - 2 | Gryf Slupsk | 0-0 |
21:00 | LKS Wislanka Grabie | 0 - 1 | Wislanie Jaskowice | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | 2 - 0 | Nkwazi | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:10 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 1-2 |
01:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) [90%] | รอ | [18%] ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) จะชนะ/เสมอ | |
03:00 | ริเวอร์เพลท(ญ) | รอ | โบคา จูเนียร์ส (ญ) |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
19:15 | เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) | 0 - 1 | Treaty United FC U19 | 0-0 |
21:00 | ยูซีดี (ยู 19) | 2 - 0 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 1-0 |
23:30 | ซลิโก้(ยู 19) | รอ | เชลบอร์น(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
11:10 | Melbourne City NPL | 4 - 2 | Melbourne Victory NPL | 1-0 |
16:30 | นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี | 0 - 2 | Berwick City | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี | 2 - 0 | Frydlant Nad Ostravici | 2-0 |
15:15 | Velka Bites | 0 - 1 | เอเอฟซี ฮุมโปเลซ | 0-0 |
20:00 | โปลันกา | 4 - 0 | SK Detmarovice | 2-0 |
20:00 | เอฟเค โคลิน | 5 - 0 | Hlinsko | 2-0 |
20:00 | เอฟเค โลว์นี | 0 - 1 | เมทีโอปราก | 0-0 |
20:00 | Polna | 1 - 1 | Sokol Tasovice | 1-1 |
20:00 | Kozlovice | 1 - 1 | วาลาชเก เมซิริชี | 1-1 |
20:00 | Frenstat Pod Radhostem | 0 - 1 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 0-0 |
20:00 | เอสเอสเค บิโลเวก | 1 - 4 | Novy Jicin | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
15:45 | HEBC Hamburg [66%] | 1 - 2 | [75%] USC Paloma จะชนะ | 1-1 |
16:00 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 2 - 3 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 2-1 |
19:00 | SV Hemelingen | 1 - 4 | BTS Neustadt | 1-1 |
19:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 1 - 1 | MSV Pampow | 1-1 |
19:00 | เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี | 1 - 0 | Tus Dassendorf | 0-0 |
19:00 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 0 - 2 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 0-0 |
19:00 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 1 - 0 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 1-0 |
19:30 | Wadegesi Heim | 1 - 2 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 1-1 |
20:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 1 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1-1 |
20:00 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ [54%] | 3 - 5 | [89%] ยูเนี่ยน 60 เบรเมน จะชนะ | 1-2 |
20:00 | SFL Bremerhaven | 3 - 2 | ออมันด์-เวเกแซค | 2-0 |
20:00 | ฮัวร์ท | 4 - 1 | SpVg Wesseling-Urfeld | 1-1 |
20:00 | Schwarz-Weiss Essen | 4 - 2 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 3-0 |
20:00 | เรติงเกน เอสวี | 3 - 0 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 0-0 |
20:00 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ [51%] | 1 - 2 | [89%] วีเอฟบี ฮิลเดน จะชนะ | 0-1 |
20:00 | จะชนะ เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ [87%] | 2 - 2 | [56%] SG Finnentrop/Bamenohl | 1-0 |
20:00 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1 - 6 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0-1 |
15 | เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 | 0 - 0 | FC Eintracht Rheine | กำลังประมวลผล - |
15 | ทูเอส ฮัลเทริน | 0 - 0 | Hammer SpVg | - |
15 | Freie Turnerschaft Braunschweig | 0 - 0 | SC Spelle-Venhaus | - |
15 | เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ | 0 - 0 | TuS Blau-Weiss Lohne | กำลังประมวลผล - |
20:00 | เอฟซี มอนไฮม์ | 2 - 0 | FC Monchengladbach 1894 | 0-0 |
20:00 | เฮนเนส 05 | 3 - 2 | เอสเฟา เบรนิก | 2-0 |
20:00 | เอฟซี เครย์ | 4 - 2 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 2-0 |
20:00 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1 - 1 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 0-0 |
15 | SV Westfalia Rhynern | 0 - 0 | TSV Victoria Clarholz | กำลังประมวลผล - |
15 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | 0 - 0 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | - |
20:00 | บาด วิลเบล | 0 - 2 | Steinbach | 0-1 |
20:15 | TSV Sasel | 6 - 2 | TSV Buchholz 08 | 1-1 |
20:15 | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน [52%] | 1 - 5 | [85%] ทูเอส เอ็นเนเปเทล จะชนะ | 0-2 |
20:30 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 0 - 1 | เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ | 0-1 |
45 | Fortuna Koln II | 0 - 0 | BC Viktoria Glesch Paffendorf | - |
20:30 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 2 - 0 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | 1-0 |
20:30 | Bocholt FC | 3 - 0 | เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส | 1-0 |
20:30 | ฮาเบนเฮาเซอร์ | 0 - 6 | OSC Bremerhaven | 0-0 |
20:30 | SpVg Frechen 20 | 4 - 3 | Siegburger SV 04 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
00:00 | Santa Ana | 2 - 1 | Municipal Turrialba | 1-1 |
00:00 | จะชนะ มูนิซิปัล ลิเบเรีย [72%] | 1 - 0 | [65%] เอดี การ์เมลิต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | Deportivo Xinabajul | 3 - 0 | CSD Amatitlan | 2-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 2 - 0 | Chimaltenango FC | 2-0 |
01:00 | Coatepecano IB | 1 - 1 | CD Suchitepequez | 0-1 |
01:00 | Plataneros La Blanca | 1 - 0 | Quiche FC | 0-0 |
05:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | รอ | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | |
05:00 | Juventud Pinulteca FC | รอ | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
15:45 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 | 5 - 1 | Senyo Carnifex | 4-1 |
16:00 | Zalaegerszegi TE II | 3 - 0 | Gardony | 1-0 |
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 2 - 3 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี | 2-0 |
21:00 | Hajduszoboszlo SE | 0 - 0 | Hidasnemeti VSC | 0-0 |
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 5 - 1 | Mohacs | 2-1 |
21:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 2 - 1 | Torokszentmiklosi FC | 0-1 |
21:00 | Dabas-Gyon FC | 0 - 4 | Ivancsa | 0-0 |
21:00 | BSS Monor | 4 - 0 | เอฟซี ดาบาส | 1-0 |
21:00 | โกมาโรม วีเอสอี | 10 - 1 | Andrashida SC | 4-0 |
21:10 | UFC Nagykanizsa | 2 - 2 | Papai Perutz | 0-1 |
21:10 | บีวีเอสซี | 1 - 0 | ทาทาบันย่า | 1-0 |
21:10 | คาโปสวาร์ | 0 - 4 | Balatonfuredi FC | 0-3 |
21:15 | Kisvarda II [66%] | 0 - 1 | [75%] DEAC จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
20:00 | เอฟเค สลาวิย่า | 0 - 2 | เอฟเค ครูปา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย FAM ลีก |
||||
19:45 | Harini KS FC | 2 - 1 | PIB FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
19:00 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 1 - 3 | วีวี ดอนเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
20:00 | อซานฟอทบอล (ญ) | 2 - 0 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 2-0 |
20:00 | KIL/Hemne (w) | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 0-0 |
20:00 | Honefoss (w) | 2 - 1 | Ovrevoll Hosle(w) | 1-1 |
22:30 | แกรนด์ โบโด ( ญ ) | รอ | ทรอมโซ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 2 - 3 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | URA Kampala | 3 - 1 | เอสซี วิลล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
03:00 | SK Sport Street Soccer FC | รอ | Tuzos Pachuca | |
03:00 | จะชนะ Yalmakan FC [79%] | 1 - 0 | [58%] Montaneses FC | 1-0 |
04:00 | จะชนะ Lobos ULM [80%] | 0 - 0 | [57%] Azores De Hidalgo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 2 - 1 | นอร์เรสซันด์บี | 1-0 |
15 | ริงโคบิง | 0 - 0 | เอเอสเอ อาร์ฮุส | - |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
17:00 | Killester Donnycarne | 1 - 1 | Kilnamanagh AFC | 1-0 |
18:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 6 - 0 | Edenderry Town FC | 3-0 |
20:00 | บลูเบล ยูไนเต็ด | 4 - 1 | บังกอร์ เซลติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | ACS Viitorul Cluj U19 | 2 - 1 | Universitaea Cluj U19 | 1-0 |
16:00 | CS Ineu U19 [69%] | 0 - 2 | [75%] LPS Sebes U19 | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
16:00 | FC Voluntari U19 | 2 - 5 | CSM Politehnica lasi U19 | 1-2 |
16:00 | LPS Bihorul Oradea U19 | 0 - 3 | UTA Arad U19 | 0-1 |
16:10 | ACS Kids Tampa Brasov U19 | 1 - 6 | ASU Politehnica Timisoara U19 | 1-2 |
16:15 | FC Academica Clinceni U19 | 3 - 2 | LPS Buzau U19 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
15:45 | Dukla Banska Bystrica (w) | 5 - 2 | เอฟซี นิตร้า (ญ) | 2-0 |
22:59 | จะชนะ FC Petrzalka (w) [77%] | 5 - 2 | [68%] เอเอส เทรนซิน(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
16:30 | ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) | 1 - 0 | CD Toledo (W) | 0-0 |
17:00 | ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) | 8 - 0 | Laurus (W) | 5-0 |
17:30 | Mutilvera (W) | 2 - 3 | Racing Santander II (W) | 0-2 |
18:35 | แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) | 1 - 3 | Real Madrid II (W) | 1-2 |
20:30 | Arratia CD (w) | 1 - 2 | Athletic Bilbao C (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
19:00 | Afragolese 1944 | 2 - 0 | Atletico Uri | 2-0 |
20:00 | AC Leon Monza Brianza [53%] | รอ | [85%] เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ จะชนะ | |
20:00 | จะชนะ Cittanovese [82%] | 3 - 1 | [53%] เกียเร | 0-0 |
20:00 | ASD Paterno | 0 - 2 | ASD San Luca | 0-0 |
20:00 | ทราปานี่ | รอ | ASD Troina | |
20:00 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 1 - 4 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-2 |
20:00 | โนวาร่า | 1 - 5 | ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ | 1-2 |
20:00 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 2 - 1 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 0-1 |
20:00 | AC Lannion | 1 - 1 | วีร์ตุสเบอร์กาโม | 1-1 |
20:00 | คาสเซิลนูโอโว | 3 - 1 | ชีติ | 2-0 |
20:00 | Atletico Terme Fiuggi | 1 - 1 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 0-0 |
20:00 | SSD Porto D’Ascoli | รอ | Aurora Alto Casertano | |
20:00 | Vastogirardi | รอ | Asd Pineto Calcio | |
20:00 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | รอ | บิสเซลเย 1913 | |
20:00 | US Mariglianese | รอ | นาร์โด | |
20:00 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 0 - 0 | Sona | 0-0 |
20:00 | คาร์ปิ [71%] | 4 - 1 | [65%] Real Forte Querceta | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
20:00 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 1 - 2 | ทริเทียม | 1-1 |
20:00 | คาเวเซ่ | 3 - 0 | ASD Licata | 1-0 |
20:00 | FC Lamezia Terme | 3 - 2 | ปอติซี 1906 | 2-1 |
20:00 | Real Agro Aversa | รอ | เกลบิซัน | |
20:00 | Citta Di S. Agata | 4 - 0 | ASD Biancavilla | 2-0 |
20:00 | ASD Citta Di Varese | 0 - 1 | Derthona | 0-0 |
20:00 | การาวัจจิโอ | รอ | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | |
20:00 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | รอ | ปอนเต ซาน เปียโตร | |
20:00 | เลคนาโน | รอ | Sangiuliano City Nova | |
20:00 | Castelfidardo | 0 - 0 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-0 |
20:00 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 1 - 1 | ASD Montegiorgio | 1-1 |
20:00 | FB Brindisi 1912 | 1 - 0 | Casarano | 1-0 |
20:00 | Team Nuova Florida | 2 - 1 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1-0 |
20:00 | ASD Cartigliano | 1 - 1 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-1 |
20:00 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 3 - 1 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 2-0 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 1 - 2 | Unipomezia | 0-2 |
20:00 | ยูเอสดี บิตอนโต | 2 - 2 | เอฟบีซี กราวิน่า | 1-0 |
20:35 | โนเซริน่า | 2 - 0 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:00 | อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) [54%] | 0 - 3 | [85%] อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) จะชนะ | 0-1 |
17:00 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 1 - 4 | ซาราโกซ่า (ญ) | 1-2 |
18:00 | Real Union de Tenerife (W) | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 0-0 |
22:59 | Seccio Esportiva AEM (w) | 4 - 1 | CD Pradejon (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:15 | ดักลาส เฮก | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1-0 |
01:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 0 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 0-0 |
01:30 | Club Ciudad de Bolivar | 1 - 0 | ซานซิเนน่า | 1-0 |
02:00 | Independiente Chivilcoy | 1 - 1 | CDA Monte Miaz | 1-1 |
02:30 | วิลล่า มิเตร | 2 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 1-0 |
02:30 | โบค่า ยูนิดอส | 0 - 0 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 0-0 |
02:30 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 2 - 0 | แอตเลติโก้ ปารานา | 1-0 |
02:30 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 1 - 2 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 0-1 |
03:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 2 - 1 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0-1 |
03:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 1 - 1 | Liniers Bahia Blanca | 1-1 |
03:00 | เดซามปาราดอส [70%] | 0 - 1 | [63%] เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
04:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1 - 1 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
14:00 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 2 - 2 | Banat Girls (w) | 0-1 |
15:00 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | รอ | Piros Security (w) | |
15:00 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | รอ | ASU Politehnica Timisoara (W) | |
15:00 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 1 - 3 | CSM Alexandria (w) | 1-2 |
16:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | รอ | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | |
16:00 | ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) | 2 - 0 | Universitatea Galati (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | รอ | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
21:00 | Coruchense | 2 - 1 | GD Vitoria Sernache | 1-0 |
22:00 | ซาคาร์เวนเนส | 3 - 0 | O.Elvas | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
15:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 3 - 0 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 2-0 |
15:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 0 - 1 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Curacao League |
||||
05:00 | จอน ฮอลแลนด์ | รอ | SV UNDEBA |
ผลบอลวันที่ Northern NSW U20 League |
||||
08:30 | Northbridge FC Bulls U20 | 1 - 0 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 1-0 |
12:30 | ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) | 1 - 2 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
22:59 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 1 - 2 | มิลเลียนนาริออส (ญ) | 0-2 |
22:59 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 1 - 0 | จูเนียร์ (ญ) | 0-0 |
03:00 | ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) | รอ | Llaneros (w) | |
03:30 | อัตเลติโก ฮุยล่า (ญ) [70%] | รอ | [77%] เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
02:45 | Genus RO | 3 - 1 | รอนดอนนีส | 2-0 |
03:45 | Atletico Pimentense | รอ | SE Uniao Cacoalense |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
03:10 | นาอัส เอซี | 1 - 0 | ริโอ บลังโก้ เอซี | 1-0 |
05:00 | ฮูไมตาเอซี | 1 - 1 | แกลเวซ เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
21:00 | อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) | 0 - 0 | คินเดอร์มาน (ญ) | 0-0 |
21:00 | ซานโตส (ญ) [48%] | 1 - 2 | [86%] เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) จะชนะ | 0-1 |
01:00 | จะชนะ เซาเปาโล/เอสพี (ญ) [84%] | 3 - 0 | [50%] เกรมิโอ (ญ) | 2-0 |
01:00 | Esmac PA(w) | 1 - 0 | เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) | 0-0 |
04:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 2 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
10:00 | South Hobart (w) | 1 - 3 | Launceston United (w) | 1-1 |
10:30 | Olympia FC Warriors (w) [49%] | 1 - 11 | [93%] Clarence Zebras (w) จะชนะ | 0-6 |
ผลบอลวันที่ Germany Bundesliga II Women |
||||
16:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 3 - 5 | Elversberg (W) | 3-4 |
16:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | รอ | Herforder SV (w) | |
16:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) [59%] | 0 - 0 | [81%] เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) จะชนะ | 0-0 |
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 4 - 2 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 3-0 |
19:00 | MSV Duisburg (W) | 2 - 2 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Greece Super League Women |
||||
16:00 | โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) | 4 - 1 | เออี กลีฟาดา(ญ) | 1-1 |
20:00 | Avantes Chalkidas (w) | 0 - 0 | เออร์โกเทลิส(ญ) | 0-0 |
20:00 | Agia Paraskevi (w) | 0 - 4 | Neos Asteras Rethymno (W) | 0-2 |
20:00 | Olympiada Imitou (W) | 1 - 0 | มิสโซลองกิ(ญ) | 1-0 |
20:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 0 - 0 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Ghana FA Cup |
||||
22:00 | Kotoku Royals FC | 1 - 0 | Ebusua Dwarfs | 1-0 |
02:30 | Accra Hearts of Oak | รอ | เอลมินา ชาร์ค |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 0-0 |
22:59 | จะชนะ มอนเทอร์เรย์(ญ) [91%] | 3 - 1 | [47%] ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 2-0 |
01:00 | พูอีบลา(ญ) [44%] | 1 - 1 | [89%] คลับ อเมริกา (ญ) จะชนะ | 1-0 |
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0 - 6 | ไทเกรส(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
17:00 | จะชนะ ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) [79%] | 1 - 0 | [59%] CD Getxo U19 | 0-0 |
17:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 6 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 5-0 |
21:00 | UD Tomares U19 | 0 - 4 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Real Banjul | 0 - 0 | Gambia Ports Authority | 0-0 |
00:30 | Falcons FC | รอ | Wallidan |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | Cordino | 5 - 0 | Juventude MA | 3-0 |
01:30 | Iape | 1 - 1 | tuntum EC | 0-0 |
03:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 3 - 1 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland State Leagues |
||||
13:45 | อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี | 0 - 3 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup B |
||||
21:00 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 5 - 0 | Kormakur | 3-0 |
22:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 3 - 3 | คาริ อัคราเนส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Iceland U19 Cup |
||||
01:00 | Stjarnan SkinandiU19 | รอ | Selfordshack U19 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
22:59 | Dakar Universite Club | 0 - 0 | NGB ASC Niarry Tally | 0-0 |
43 | Mbour | 0 - 0 | Thies FC | - |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
21:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 0 - 3 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
20:00 | บรดา | 0 - 4 | NK Adria Miren | 0-0 |
20:00 | NK Sava Kranj | 1 - 0 | Svoboda Peshtera | 1-0 |
20:00 | Postojna | 0 - 0 | NK Sobec Lesce | 0-0 |
21:10 | จะชนะ SD Cirkulane [88%] | 1 - 1 | [43%] เอ็นเค ซาวรัค | 1-1 |
21:30 | NK Posavje Krsko | 3 - 1 | Koroska Dravograd | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Moldovan women's football league |
||||
19:00 | Real Succes-SS11 (w) | 2 - 2 | PGU SS4-FC Alga (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
08:05 | FC Cremas (W) | 9 - 0 | CSD Concepcion (w) | 2-0 |
22:00 | ปาเรช(ญ) | 0 - 1 | FC Ixcan (W) | 0-0 |
15 | Muniguate (w) | 0 - 0 | FC Moralense (W) | - |
02:00 | จะชนะ Club Deportivo Xela (w) [89%] | รอ | [73%] Marquense (w) | |
04:00 | Antigua GFC (W) | รอ | Deportivo Mixco (W) |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
15 | Royal AM Reserves | 0 - 0 | TS Galaxy Reserves | - |
ผลบอลวันที่ Andorra Second Division |
||||
18:40 | UE Extremenya | 3 - 1 | Atletic America | 2-0 |
21:00 | ยูอี เซนต์ จูเลีย บี | 3 - 3 | Atletico Athletic Escaldes B | 0-1 |
86 | FS La Massana | 2 - 0 | เอฟซี ซานต้า โคโลม่า บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
พักครึ่ง | จะชนะ CD Vendaval [72%] | 2 - 0 | [63%] CD Titan | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Benin Ligue 1 |
||||
22:08 | Eternel FC | 2 - 2 | JSP | 1-1 |
ผลบอลวันที่ French Guiana Ligue 1 |
||||
01:00 | Loyola O.C | รอ | ASC de lOuest |
ผลบอลวันที่ Costa Rica Primera Division Women |
||||
08:00 | ซาปริสซ่า (ญ) | 2 - 1 | Sporting FC (W) | 2-0 |
09:30 | SUVA Sports (w) | 0 - 3 | Municipal Pococi (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
14:00 | Putra Delta Sidoarjo FC | 6 - 1 | เมดันยูทามา เอฟซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
16:00 | GAJ Mace | 1 - 3 | HNK Segesta Sisak | 0-2 |
21:00 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 1 - 2 | Tekstilac Ravnice | 1-1 |
21:30 | NK Hrvace | 2 - 1 | NK Uskok | 0-1 |
21:30 | Slovam lovenson | 0 - 0 | NK Kamen Ivanbegovina | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:59 | RC Kadiogo | 2 - 1 | AS Sonabel | 2-0 |
22:59 | RC Bobo Dioulasso | 0 - 0 | ASEC Koudougou | 0-0 |
02:15 | US Forces Armees | รอ | Etoile Filante de Ouagadougou |
ผลบอลวันที่ Paraguay Women League |
||||
21:00 | Sportivo Ameliano (W) | 0 - 1 | Nacional-Humaita (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Reserve League |
||||
15 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) [72%] | 0 - 0 | [68%] ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 - |
01:00 | Nueva Concepcion Reserves | รอ | เซลาฆู(สำรอง) | |
04:00 | CD Achuapa Reserves | รอ | กัวสตาโตยา(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
08:10 | ซานต้า เทคล่า (ญ) [47%] | 1 - 2 | [92%] CD FAS (w) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal B Division |
||||
10:45 | Jhamsikhel Youth Club | 0 - 3 | Ranipokhari Corner Team | 0-2 |
14:00 | Madhyapur Youth Association | 1 - 2 | Shree Kumari Club | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Luxembourg Promotion DHonneur |
||||
21:00 | Yellow Boys Weiler-La-Tour | 2 - 4 | ยูเอ็น เกียเจง 97 | 1-1 |
21:00 | จะชนะ SC Bettembourg [79%] | 3 - 5 | [61%] FC Schifflange 95 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
22:59 | Puerto Montt (W) | รอ | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 2 - 0 | Daegu FC II | 0-0 |
12:00 | ยังพย็อง | 2 - 1 | Jeonbuk Hyundai Motors II) | 1-0 |
13:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1 - 1 | Gangwon II | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NWSL Challenge Cup |
||||
09:00 | San Diego Wave (W) | 0 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Reserves League |
||||
08:48 | Broadmeadow Magic Reserves | 3 - 2 | Cooks Hill United Reserves | 1-1 |
09:25 | Charlestown Azzurri Reserves | 1 - 5 | Lambton Jaffas Reserves | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Faroe Islands Women Premier League |
||||
19:30 | Vikingur Gota (W) [62%] | 1 - 3 | [82%] Ki Klaksvik (w) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
15:00 | TJ Sokol Usti | 5 - 0 | โดลานี | 2-0 |
19:00 | FC Velke Mezirici B | 3 - 1 | Namest | 2-1 |
20:00 | SK Borsice | 0 - 0 | Brumov | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | เบาวิสต้า เอสซี ซาควาเรมา (ยู 20) | รอ | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ USA Independent League |
||||
09:00 | จะชนะ LA Force [87%] | 0 - 0 | [50%] Bay Cities FC | 0-0 |
09:10 | California Utd Strikers | 0 - 0 | Valley United SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
21:00 | CS Municipal | 2 - 1 | FC Cofradia | 0-1 |
22:59 | FC Brumas Jinotega | 2 - 1 | CD Condega | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | รอ | Real Granada FC |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | 2 - 1 | Famalicao (w) | 1-1 |
17:00 | Atletico CP (W) | 2 - 6 | Amora (w) | 1-1 |
20:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 0 - 4 | สปอร์ติง(ญ) | 0-3 |
21:00 | บราก้า(ญ) | 0 - 2 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-2 |
21:00 | เอสโตริล(ญ) | 0 - 1 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 0-0 |
21:00 | CA Ouriense (w) | 1 - 0 | Clube Condeixa (w) | 0-0 |
21:00 | Feirense (w) | 2 - 4 | Valadares Gaia FC B (W) | 0-0 |
21:00 | Gil Vicente FC (w) | 2 - 1 | Varzim (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Primera Women |
||||
21:10 | CD Espuce (W) | 2 - 3 | Club Nanas (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Primera B Women |
||||
01:30 | Deportivo Armenio (W) | รอ | Banfield (W) | |
01:30 | Puerto Nuevo (w) | รอ | Argentinos Jrs (W) | |
02:30 | CA Atlanta (w) | รอ | Velez Sarsfield (W) |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
20:10 | Real Santuario | 0 - 2 | Deportivo Alexis Garcia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
04:00 | Manati FC | รอ | CSD Sayaxche |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
20:00 | Acassuso U20 | 0 - 2 | UAI Urquiza U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
03:00 | Dourados | 2 - 3 | Aquidauanense | 1-0 |
03:00 | โอเปราริโอ้ เอ็มเอส [65%] | 1 - 0 | [73%] คอสต้า ริก้า เอ็มเอส จะชนะ | 0-0 |
04:00 | นาวิไรเอนเซ่ | 2 - 1 | SERC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia NPL Queensland U23 |
||||
11:05 | Redlands United U23 | 2 - 1 | Mitchelton U23 | 2-0 |
11:30 | Ipswich knights U23 | 3 - 0 | Sunshine Coast U23 | 0-0 |
12:15 | จะชนะ Brisbane Roar U23 [86%] | 0 - 0 | [55%] Brisbane Olympic FC U23 | 0-0 |
12:30 | Sunshine Coast Wanderers U23 | 2 - 5 | Logan Lightning U23 | 0-2 |
13:45 | Virginia United U23 | รอ | Coomera U23 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:00 | จูติเคลปา | รอ | Estrella Roja | |
04:00 | San Jose Clash | รอ | เอฟซี ซานตาโรซา | |
04:00 | San Juan Huracan | รอ | เรียล ยูเวนตูเด้ |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup C |
||||
19:00 | อีเมียร์ | 5 - 1 | Hordhur | 4-0 |
15 | Skautafelag Reykjavikur | 0 - 0 | อัลฟ์ทาเนส | - |
ผลบอลวันที่ Australia Northern NSW Women’s Premier League |
||||
11:40 | Warners Bay FC (W) | 6 - 0 | Football Mid North Coast (W) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Tocantinense |
||||
01:45 | Capital TO | 0 - 0 | อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 2 Women |
||||
14:30 | Atletic Olimpia Gherla (w) | 5 - 3 | AC Bihor United (w) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Uganda Super League Women |
||||
19:05 | She Corporate (w) | 1 - 0 | Tooro Queens (W) | 1-0 |
19:30 | Olila High School (w) | 0 - 1 | Kampala Queens (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอคสตราลิก้า |
||||
17:00 | Bielawianka Bielawa (w) | 1 - 1 | Pogon Zdunska Wola (W) | 1-0 |
17:00 | UKS SMS II Lodz (w) | 13 - 0 | Biedrzychowice (w) | 6-0 |
19:00 | UKS Loczki Wyszkow (W) | 6 - 3 | KS Raszyn (w) | 3-2 |
21:00 | Row Rybnik (w) | 1 - 0 | Pogon Tczew (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
17:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2 - 0 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-0 |
17:00 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 1 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1-1 |
17:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1 - 0 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-0 |
17:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-0 |
17:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1 - 0 | เอสดี โลโกรเนส | 1-0 |
17:45 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 1 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
22:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0 - 0 | บียาร์เรอัล บี | 0-0 |
22:00 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
22:00 | ซาโมรา ซีเอฟ [71%] | 1 - 1 | [64%] ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:59 | เรอัล เบติส 2 | 1 - 2 | บาร์เซโลน่า บี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ France Division 2 Women |
||||
21:30 | Saint Maurice (w) | 1 - 1 | US Orleans (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Japanese WE League |
||||
11:00 | Omiya Ardija (W) | 0 - 1 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |
11:00 | เวกัลตา เซนได (ญ) | 2 - 0 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0-0 |
12:00 | Hiroshima Sanfrecce (W) | 0 - 1 | อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) | 0-0 |
12:00 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 0 - 3 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Morocco League Women |
||||
22:10 | OC Khouribga (W) | 1 - 0 | CR Ain Harrouda (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Verbandsliga |
||||
18:00 | VfB Ginsheim II | 2 - 1 | SPVGG 05 Frankfurt-Oberrad | 1-0 |
19:00 | Germania Schwanheim | 2 - 4 | SG Kinzenbach | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Kenya Super League |
||||
19:10 | Gusii FC | 1 - 2 | Silibwet Leons FC | 0-0 |
19:35 | คิซูมู่ออลสตาร์ | 2 - 1 | Muhoroni Youth | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
05:00 | เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด | 1 - 2 | Club Deportivo Zap | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Liberia First Division |
||||
21:00 | BEA Mountain FC | 0 - 2 | Watanga FC | 0-1 |
22:40 | MC Breweries | 0 - 6 | LPRC Oilers | 0-2 |
22:59 | Freeport | 3 - 3 | LISCR FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ New Zealand Cup Women |
||||
08:30 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส(ญ) | 0 - 1 | Wellington United Diamonds (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยมลีกสมัครเล่น ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอนด์ราต อาลาส | 3 - 1 | Koninklijke Sporting Hasselt | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Bosnia Herzegovina 1st League Women |
||||
18:00 | ZNK Iskra Bugojno (W) | 0 - 0 | Sarajevo 2000 (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland Premier League 2 |
||||
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 6 - 2 | คูเมรา | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Piauiense |
||||
18:00 | อัลโต พีไอ | รอ | Fluminense PI | |
01:45 | AA Corisabba | รอ | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ |
ผลบอลวันที่ Malaysia Liga M3 |
||||
15:45 | Respect FC | 3 - 1 | Perlis United FC | 1-1 |