ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 2 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-1 |
03:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 2 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
05:35 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า [69%] | 0 - 0 | [69%] เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:59 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 2 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:15 | แซงต์ กิลลุส | 0 - 0 | เคเอเอส ยูเปน | 0-0 |
00:30 | ออสเทนเด้ | 0 - 0 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
00:30 | เมเชเลน | 2 - 2 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 2-2 |
02:45 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 0 - 0 | อันเดอร์เลชท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:00 | โปกอน เซซิน | 0 - 3 | เลช พอซนาน | 0-0 |
23:30 | โกลนิค เลชน่า | 2 - 0 | สตอล เมียเลช | 2-0 |
02:00 | ปิแอส กลิวิส | 0 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ไฟร์บวร์ก | 3 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1-0 |
21:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 2 - 2 | โวล์ฟสบวร์ก | 1-2 |
21:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1 - 1 | โคโลญจน์ | 0-0 |
21:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 3 - 1 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-0 |
21:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 3 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1-0 |
00:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1 - 1 | ชาลเก้ 04 | 1-1 |
19:30 | อิงโกลสตัดท์ [59%] | 1 - 3 | [80%] ซังค์ เพาลี จะชนะ | 1-2 |
19:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0 - 2 | เนิร์นแบร์ก | 0-1 |
02:30 | ดินาโม เดรสเดน | 0 - 1 | ดาร์มสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 3 | ดินาโม มอสโก | 0-1 |
18:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 0 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-0 |
20:30 | เอฟเค โซชิ | 2 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 0 - 2 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:59 | สตารส์บูร์ก | 0 - 0 | นีซ | 0-0 |
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 3 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ปารีส เอฟซี | 3 - 1 | โซโชซ์ | 0-1 |
01:00 | ก็อง | 2 - 1 | บาสเตีย | 1-1 |
01:00 | เลอ อาฟร์ | 1 - 0 | น็องซี่ | 1-0 |
01:00 | อฌักซิโอ้ | 2 - 1 | โรเดซ อเวรอน | 2-1 |
01:00 | อาเมียงส์ | 3 - 0 | นีมส์ | 1-0 |
01:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 2 - 1 | ดิฌง | 1-0 |
01:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 0 | เกววีลย์ อูแอส | 1-0 |
01:00 | วาล็องเซียนส์ | 1 - 0 | ปัว เอฟซี | 0-0 |
01:00 | แก็งก็อง | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | อินชอนยูไนเต็ด | 1 - 1 | เอฟซี โซล | 1-0 |
12:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 1-0 |
14:30 | ซองนัม เอฟซี | 0 - 2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-0 |
14:30 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
22:30 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2 - 0 | พีอีซี ซโวลล์ | 1-0 |
00:45 | โกรนิงเก้น | 1 - 0 | วิลเลม 2 | 1-0 |
03:00 | เอสซี คัมบูร์ | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
01:00 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1 - 1 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
03:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 4 - 0 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2-0 |
03:50 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 3 - 0 | โคโลราโด ราปิดส์ | 2-0 |
05:30 | เอฟซี ดัลลัส | 1 - 1 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-1 |
06:00 | จะชนะ ดีซี ยูไนเต็ด [84%] | 3 - 0 | [54%] Charlotte FC | 2-0 |
06:00 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0 - 0 | ชิคาโก ไฟร์ | 0-0 |
06:10 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 1 - 3 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-1 |
06:10 | จะชนะ Austin FC [83%] | 5 - 0 | [51%] เอฟซี ซินซินเนติ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | ฟามาลิเคา | 2 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 0-0 |
01:00 | มาริติโม่ | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1-1 |
03:30 | อารัวก้า | 1 - 1 | โมไรเรนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:30 | จูบิโล อิวาตะ [66%] | 1 - 2 | [68%] ชิมิสุ เอส-พัลส์ จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
12:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 1 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
13:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
13:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-0 |
13:00 | สากัน โตสู | 1 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 1-0 |
13:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-2 |
14:05 | วิสเซล โกเบ | 0 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:00 | ยัง บอยส์ | 3 - 1 | เอฟซี ซิยง | 1-0 |
02:30 | ลูกาโน | 2 - 0 | เซอร์เวตต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | อเบอร์ดีน | 1 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | ดันดี | 0 - 4 | ลิฟวิงสตัน | 0-3 |
22:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 3 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1-1 |
22:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 0 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1 - 2 | คารากูมรัค | 1-2 |
22:59 | ชีวาสสปอร์ | 2 - 3 | เบซิคตัส เจเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | มายอร์ก้า | 0 - 1 | บาเลนเซีย | 0-1 |
22:15 | เกตาเฟ่ | 2 - 2 | อลาเบส | 0-1 |
00:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0 - 1 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
03:00 | แอตเลติโก้ มาดริด | 2 - 0 | เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 2 | อาริส ซาโลนิก้า | 0-1 |
00:30 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0 - 0 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | มิรานเดส | 2 - 1 | เตเนริเฟ่ | 2-1 |
22:00 | Ibiza Eivissa | 2 - 1 | ฮูเอสก้า | 1-1 |
00:15 | เรอัล โอเบียโด | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0-0 |
03:00 | จะชนะ ลาส พัลมาส [80%] | 2 - 2 | [55%] ซีดี ลูโก้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:05 | ซาแลร์นิตาน่า | 1 - 1 | โบโลญญ่า | 0-1 |
00:05 | เอ็มโปลี | 2 - 3 | ยูเวนตุส | 1-2 |
02:50 | ซัสเซาโล่ | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | บาร์โรว์ | 0 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 2 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
22:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-1 |
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 2 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2-0 |
22:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 1 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 4 - 2 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
22:00 | พอร์ทเวล | 2 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2-0 |
22:00 | โรชเดล | 1 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 4 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 3-0 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 1 - 2 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | วอลซอลล์ | 3 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0 - 4 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-3 |
22:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 0 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | วัดฟอร์ด | 0-0 |
22:00 | คริสตัล พาเลซ | 1 - 1 | เบิร์นลี่ย์ | 1-0 |
22:30 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 2 | แอสตัน วิลล่า | 0-1 |
00:30 | เอฟเวอร์ตัน | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1 - 0 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-0 |
22:00 | ลูตัน ทาวน์ | 1 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
22:00 | บาร์นสลีย์ | 3 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 2-0 |
22:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 2 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 1 | ฟูแล่ม | 0-1 |
22:00 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1 - 1 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ บอร์นมัธ เอเอฟซี [82%] | 2 - 1 | [52%] สโต๊ค ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | แบล็คพูล | 4 - 1 | เร้ดดิ้ง | 1-1 |
22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 2 - 0 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | วีแกน แอธเลติก | 0 - 3 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-2 |
22:00 | มอร์แคมบ์ | 1 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2-0 |
22:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 2 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-0 |
22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 2 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
22:00 | พอร์ทสมัธ | 3 - 3 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-3 |
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 3 - 2 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-2 |
22:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0 - 1 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0 - 2 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 - 2 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 2 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 2 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | โคโม | 1 - 1 | เบรสชา | 1-0 |
20:00 | แตร์นาน่า | 1 - 2 | เครโมเนเซ่ | 0-0 |
20:00 | วิเชนซ่า | 1 - 0 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1-0 |
20:00 | ปาร์ม่า | 4 - 0 | สปอล | 2-0 |
20:00 | โคเซนซ่า 1914 | 2 - 1 | อาเลซซานเดรีย | 0-1 |
22:15 | เปรูจา | 0 - 1 | เบเนเวนโต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
08:00 | ทารูนา | 3 - 0 | Kingborough Lions Reserves | 2-0 |
09:00 | จะชนะ เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) [92%] | 2 - 0 | [44%] Clarence Zebras Reserves | 1-0 |
10:00 | บีช ซิตี้ | รอ | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | |
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ [89%] | 4 - 2 | [61%] โฮบาร์ทซีบรา จะชนะ | 0-1 |
12:00 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 1 - 1 | Glenorchy Knights Reserves | 1-0 |
12:00 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 1 - 10 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-3 |
12:15 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 3 - 2 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 2-1 |
15:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 0 | Osipovichy | 2-0 |
15:30 | Korona Rzeszow | 3 - 1 | สทาล ซานูค | 1-0 |
16:00 | Olympic Kingsway SC | 2 - 1 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 0-0 |
16:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 2 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-2 |
16:00 | วาลาชเก เมซิริชี | 2 - 0 | Frenstat Pod Radhostem | 0-0 |
16:00 | วอนลอส | 3 - 1 | Tarnby FF | 2-1 |
16:00 | Perth SC (w) | 1 - 0 | Curtin University FC (w) | 1-0 |
16:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 3 - 0 | อัมคาร์ เพิร์ม | 2-0 |
16:00 | วอนลอส | รอ | เอบี ทาร์นดี | |
16:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 1-0 |
16:15 | ทริเน็ค | 1 - 3 | บานิค ออสตราว่า 2 | 1-1 |
16:15 | จะชนะ ไพรบราม [89%] | 2 - 2 | [55%] เอฟซี ปิเซ็ค | 1-0 |
16:30 | สปาร์ตาปราก 2 | 2 - 0 | โซคอล ฮุสตัน | 1-0 |
16:45 | LKS Belk [57%] | 1 - 3 | [85%] ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี จะชนะ | 0-1 |
17:00 | เอสซี ซนอย์โม | 0 - 0 | เอสเค ลิเซน | 0-0 |
17:00 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 6 - 1 | ยาบโลเนช 2 | 0-0 |
17:00 | กอร์นิค โคนิน | 1 - 5 | Srodka | 0-2 |
17:00 | โซคอล โบรซานี่ | 3 - 1 | แคลดโน่ | 0-0 |
17:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 3 - 0 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 3-0 |
17:00 | Volna Pinsk | 0 - 0 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-0 |
17:00 | เอ็นเค ครักคา | 2 - 0 | NK Brinje Grosuplje | 0-0 |
17:00 | ไวสคอป | รอ | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | |
17:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 1 - 3 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0-2 |
17:00 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 1 - 8 | พัลเซ่น 2 | 0-3 |
17:00 | Banik Sous | 2 - 0 | Velke Hamry | 0-0 |
17:00 | Annabichler SV | 0 - 1 | เอสเค มาเรีย ซาล | 0-0 |
17:00 | Lechia Gdansk II | 2 - 3 | Concordia Elblag | 2-0 |
17:00 | เทปลิซ บี | 6 - 1 | จิสครา โดแมซลิซ | 2-1 |
17:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 3 - 3 | ไวสคอป | 0-0 |
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 4 - 2 | Orleta Radzyn Podlaski | 2-2 |
18:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | รอ | Lyngdal (ญ) | |
18:00 | โคลดิ้ง | 2 - 1 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1-0 |
18:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 2 - 2 | เนเมน กร็อดโน่ | 2-1 |
18:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก [75%] | 3 - 1 | [69%] ซูเบียโก เอเอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
18:00 | Lech Rypin | 0 - 2 | Wikielec | 0-1 |
18:00 | ดาลุ่ม | 2 - 1 | โอเคเอส | 0-0 |
18:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 2 - 2 | ลิน (ญ) | 0-1 |
19:00 | Toll | 2 - 0 | สเกดโม | 2-0 |
19:00 | Rekord Bielsko-Biala | 2 - 1 | จีเคเอส ทิคี 2 | 0-0 |
19:00 | Karkonosze Jelenia Gora | 4 - 0 | KS Luzyce Luban | 3-0 |
19:00 | คองสวิงเกอร์ | 2 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 1-2 |
19:00 | Jutrzenka Giebultow | 1 - 1 | GKS Glinik | 0-0 |
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0 - 1 | มิดเดลฟาร์ท | 0-0 |
19:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 1 - 0 | Honefoss (w) | 1-0 |
19:00 | ซองน์ฟ | รอ | IL Express | |
19:00 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 1 - 2 | ลีโอเบน | 1-1 |
19:00 | Rosenborg BK (w) | 4 - 0 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 1-0 |
19:30 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | รอ | เอฟเค โคลิน | |
19:30 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค [70%] | 2 - 0 | [69%] เอฟซี โกเมล | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
19:45 | เอฟเค 2000 | 2 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 1-0 |
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 3 - 0 | กัวลา ลัมเปอร์ | 2-0 |
20:00 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | รอ | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | |
20:00 | แบรัมเอสเค | 0 - 1 | กเจลแซส | 0-0 |
20:00 | อโวลเนส (ญ) | 3 - 2 | อซานฟอทบอล (ญ) | 1-1 |
20:00 | KIL/Hemne (w) | 4 - 2 | โมลด์(ญ) | 0-0 |
20:00 | บรอดด์ | 0 - 2 | ซานด์เนส บี | 0-1 |
20:00 | จะชนะ เวียเนอร์ วิคตอเรีย [87%] | 7 - 2 | [57%] SC Retz | 1-1 |
20:00 | เบอโน่ | 3 - 1 | โอปาว่า | 0-0 |
20:00 | จะชนะ WSG Hertha Wels [75%] | 4 - 1 | [72%] เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
20:00 | ไบรน์ (ญ) | 0 - 2 | คลีบ (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 3 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-0 |
20:00 | SC Spelle-Venhaus | รอ | บีเอสวี เรห์เด้น | |
20:00 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 1 - 1 | บราท์เวก | 0-0 |
20:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 0 - 2 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-0 |
20:00 | Powisle Dzierzgon | 3 - 5 | ฮูราเกน โมรัค | 0-0 |
20:00 | เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา | 3 - 1 | อ็อคเซเปส | 0-0 |
20:00 | จะชนะ TWL Elektra [89%] | 8 - 1 | [51%] SV Waidhofen/Thaya | 4-1 |
20:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 1 - 2 | Povltava FA | 0-0 |
20:00 | โกรลุด | 1 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด | 1-1 |
20:00 | เฟริส เวียนนา 1894 | 4 - 1 | St.Polten Amateure | 3-0 |
20:30 | FC Paradiso | 1 - 2 | อัสกอนา | 1-1 |
20:30 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0 - 2 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0-0 |
21:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 1 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
21:00 | โซต้า | 6 - 1 | ฟาน่า | 3-1 |
21:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 1 - 0 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 1-0 |
21:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | รอ | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | |
21:00 | จะชนะ ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี [86%] | 0 - 1 | [49%] SV Lebring | 0-1 |
21:30 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 4 - 3 | อัลโตน่า 93 | 0-0 |
22:00 | ฮาลเซ่น | 2 - 4 | สปินท์ เจลอย | 0-2 |
22:00 | เฮาเกซุนด์ | 0 - 3 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 0-0 |
00:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 2 - 1 | Worgl Obi SV | 1-1 |
02:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | รอ | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | |
02:00 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | รอ | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | |
02:00 | ทัลซ่า รัฟเนค | รอ | ซาน อันโตนิโอ | |
03:00 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | รอ | Tormenta FC | |
04:00 | เมมฟิส 901 | รอ | Chattanooga Red Wolves | |
05:00 | เอฟซี ทูซอน | 0 - 1 | Oakland Roots | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1 - 0 | จีเอไอเอส | 0-0 |
19:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 1 - 1 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 0-0 |
19:00 | ฮัคเค่น | 5 - 0 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 4-0 |
19:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 1 | แลนด์สโครน่า | 1-0 |
21:15 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 5 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1-1 |
23:45 | Ytterhogdal IK | 1 - 6 | ฮัมมาร์บี้ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 3 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 0-1 |
22:30 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า [68%] | 1 - 4 | [68%] มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
22:59 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 1-0 |
01:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
20:30 | NK Roltek Dob | 0 - 5 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:00 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 0 - 3 | คราอิโอว่า | 0-1 |
22:30 | เซ็บซี่ | 0 - 2 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-1 |
01:30 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 1 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:45 | ลิงบี้ | 1 - 1 | เฟรเดอริเซีย | 0-1 |
20:00 | เวนด์ซีเซล | 0 - 3 | โฮโบร | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2 - 2 | FC Superfund Pasching | 1-2 |
20:30 | ลาฟนิทซ์ | 2 - 2 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 2 - 2 | บัซคา โทโพลา | 1-0 |
22:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0 - 1 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
00:00 | โคลูบารา | 0 - 1 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 0 | Tuzlaspor Kulubu | 1-0 |
17:30 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | อียูบสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2 - 0 | บาลิเคซิสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:30 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1 - 1 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 1-0 |
20:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย [67%] | 0 - 2 | [69%] เลฟสกี้ โซเฟีย | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 3 - 1 | สลาเวีย โซเฟีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 3 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 1-0 |
22:59 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0 - 1 | เอฟเค เซนิก้า | 0-1 |
22:59 | จะชนะ เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค [89%] | 1 - 0 | [46%] Sokol Dolna Zdana | 0-0 |
22:59 | เอสเคเอฟซีเรด(N) | 2 - 1 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-1 |
22:59 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
22:59 | เทรนซิน | 2 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 2 - 0 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1-0 |
00:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 1 - 3 | ริเยก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
19:45 | บาลา ทาวน์ | 2 - 2 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0-0 |
19:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 2 | แกลร์นาร์ฟอน | 1-1 |
19:45 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 1 - 1 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
19:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 0-2 |
19:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 2 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-1 |
19:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 1 - 1 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:30 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0 - 0 | วาร์ดา เซ | 0-0 |
22:59 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0 - 0 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-0 |
01:30 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 1 | กีไอร์มอต เอสอี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0 - 2 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1 - 1 | เบามิต ยาโบลเนค | 0-0 |
21:00 | สโลวัคโก้ | 2 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
00:00 | จะชนะ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [90%] | 4 - 0 | [42%] ปาร์ดูบีตเซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 0 - 2 | KMSK Deinze | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:00 | เนกาซ่า | 0 - 1 | คลับ เลออน | 0-1 |
10:00 | เอฟซี ฮัวเรซ | 2 - 3 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-3 |
10:05 | คลับ ตีฮัวนา | 2 - 0 | อัตลาส | 2-0 |
06:10 | มอนเทอร์เรย์ | 0 - 2 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:00 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 0-0 |
20:30 | Nuova Monterosi | 1 - 1 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
23:30 | คาตันซาโร่ | 3 - 1 | ลาติน่า | 2-1 |
23:30 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 3 - 0 | ทารันโต้ | 1-0 |
23:30 | วิโบเนเซ่ | 1 - 3 | เมสสิน่า | 1-1 |
23:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 2 - 1 | ปาแลร์โม่ | 1-0 |
00:30 | ฟอกเจีย | 2 - 2 | บารี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | อัลทริงแคม | 3 - 0 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2-0 |
22:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 1 - 0 | อีสต์ไลก์ | 1-0 |
22:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 3 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1 - 0 | บาร์เน็ต | 1-0 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 1 - 4 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-1 |
22:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 0 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
22:00 | วอคกิ้ง | 0 - 2 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-1 |
22:00 | เร็กซ์แฮม | 4 - 1 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1-0 |
00:15 | วีลด์สโตน เอฟซี [65%] | 1 - 1 | [73%] ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
00:20 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-1 |
22:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0 - 0 | คิลมาร์น็อค | 0-0 |
22:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0 - 0 | อาร์บรอท | 0-0 |
22:00 | เรธโรเวอร์ส | 0 - 0 | แพททริค ทริสเทล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ไคลด์ | 0-1 |
22:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 2 | โคฟ เรนเจอร์ | 2-0 |
22:00 | ฟัลเคิร์ก | 3 - 1 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1-1 |
22:00 | จะชนะ ควีนส์ ปาร์ค [74%] | 0 - 1 | [63%] มอนโทรส | 0-1 |
22:20 | ปีเตอร์เฮด | 4 - 3 | ดัมบาร์ตัน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอลจิน ซิตี้ [70%] | 3 - 1 | [68%] สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | แพ้ชนะ 50/50 2-0 |
22:00 | Kelty Hearts | 3 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 2-0 |
22:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ [67%] | 2 - 0 | [69%] ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | จะชนะ สแตรนแรร์ [79%] | 0 - 0 | [57%] อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 0-0 |
21:00 | ซีดี มาฟรา | 1 - 1 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เออีเค ลาร์นาคา | 3 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
00:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | คลิฟตันวิลล์ | 3 - 1 | ครูซาเดอร์ | 2-1 |
22:00 | โคเลอไรน์ | 1 - 1 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0 - 2 | ลาร์นเอฟซี | 0-1 |
22:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 2 - 4 | เกล็นโตรัน | 1-1 |
22:00 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 0 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | Olympiakos Piraeus B | 0 - 1 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-0 |
19:45 | AEK Athens B | 1 - 1 | เออร์โกเทลิส | 1-1 |
22:00 | เวเรีย เอฟซี | 2 - 1 | PAOK Saloniki B | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
04:30 | มิราสโซล | 1 - 1 | ปอนเต เปรตา | 0-0 |
06:30 | กัวรานี่ เอสพี | 2 - 3 | ซานโต อังเดร | 2-0 |
06:30 | จะชนะ อิทัวโน่ เอสพี [76%] | 3 - 1 | [59%] เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
03:00 | จะชนะ ฟลูมิเนนเซอาร์เจ [74%] | 2 - 0 | [61%] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
19:15 | เอฟซี ฮาก้า | 2 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 2 - 2 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | จะชนะ โคโรน่า คีลเซ่ [82%] | 1 - 1 | [52%] โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1-1 |
00:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1 - 0 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-0 |
02:30 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 1 - 1 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0 - 0 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-0 |
22:59 | Galaxy | 1 - 2 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
22:59 | Sagrada Esperanca | 0 - 1 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 0-1 |
02:00 | เอล อาห์ลี | 0 - 1 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
02:00 | จะชนะ วีแดด คาซาบลานก้า [70%] | 3 - 1 | [64%] ซามาเล็ค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ซีเอ เรนติสตัส | 1 - 2 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 0-0 |
03:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 0 - 1 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0-0 |
05:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1 - 0 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:30 | แอทเลติโก้ กรัว | 1 - 0 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 1-0 |
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส | 5 - 0 | เดป.ซาน มาร์ติน | 1-0 |
05:45 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0 - 1 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ดอมซาเล่ | 3 - 0 | ASK Bravo Publikum | 1-0 |
23:30 | มาริบอร์ | 2 - 0 | ทาบอร์เซซานา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 3 - 1 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 2-0 |
04:05 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 2 - 3 | ลา อีคูดัด | 0-1 |
06:10 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0 - 2 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | จะชนะ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [75%] | 2 - 2 | [64%] FC Macarthur | 1-1 |
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-1 |
15:45 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1 - 2 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 2 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-0 |
13:00 | เอฟซี เรียวเคียว [58%] | 1 - 2 | [75%] เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
19:30 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 4 - 2 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
20:15 | อัล ดาฮัม [72%] | 3 - 2 | [66%] อัล ราเอ็ด | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
22:25 | อัล ฮิลาล | 2 - 0 | อัล ฮาเซม | 0-0 |
22:25 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 2 - 1 | แอ๊บฮา | 1-0 |
01:00 | อัล อาห์ลี | 3 - 4 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เกทส์เฮด | 1-0 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 0 - 2 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-1 |
22:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 3 - 0 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0-0 |
22:00 | ดาร์ลิงตัน [71%] | 3 - 0 | [69%] ชอร์เล่ย์ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 2 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-1 |
22:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เลมิงตัน | 3 - 0 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0 - 0 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ยอร์ค ซิตี้ [83%] | 3 - 0 | [52%] กุยเซลีย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 2 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1-1 |
22:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1 - 1 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 0 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 1 - 0 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2 - 0 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1-0 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 0 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1-0 |
22:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 1 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-0 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 3 - 2 | บาธ ซิตี้ | 2-2 |
22:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2 - 0 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | จะชนะ บานนี่ ยาส [77%] | 2 - 0 | [61%] อัล ด๊าฟร่า | 1-0 |
20:30 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 2 - 1 | อัล วาเซิ่ล | 1-0 |
22:59 | อัล ชาร์จาห์ | 1 - 0 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | จะชนะ ชิปป้า ยูไนเต็ด [75%] | 2 - 3 | [59%] Tshakhuma TM | 1-1 |
22:30 | Sekhukhune United | 0 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
00:30 | บาโรก้า เอฟซี | 0 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | Egnatia | 2 - 1 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-0 |
22:45 | เอสเค ติรานา | 4 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 4-0 |
22:45 | เคเอส กูเกซี | 1 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
21:05 | อัล ฮัดด์ | 2 - 2 | อัล ริฟฟา | 0-1 |
23:40 | อัล มูฮารัค | 1 - 0 | อัล นาจม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | แมคฮาร์บ | 1 - 0 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0-0 |
00:00 | คัวริบก้า | 0 - 0 | คลับ แซลมี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:00 | Islami Kalkelea | 0 - 4 | ซแบ๊บ อัลคาลิล | 0-0 |
22:59 | มาร์ค บาลาต้า | 1 - 0 | Shabab Al-Amaari | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | จะชนะ/เสมอ ES Hammam Sousse [75%] | 1 - 0 | [57%] ซีเอ บิเซอร์ติน | 0-0 |
20:00 | ยูเอส ทาทูอิน | 1 - 0 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 0-0 |
20:00 | เอเอส ซอลิแมน | 0 - 1 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-0 |
20:00 | อีเอส ซาร์ซิส [73%] | 2 - 1 | [59%] เชบบา จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:25 | อัลรูสตัก | 3 - 0 | Salalah | 1-0 |
20:25 | บาห์ลา | 0 - 1 | โอมาน คลับ | 0-0 |
21:50 | ดูฟาร์ | 1 - 1 | มัสแคท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 7 - 2 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3-0 |
22:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 2 - 1 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 1-0 |
22:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ [61%] | 3 - 2 | [79%] ทอนตัน ทาวน์ จะชนะ | 0-2 |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 0 - 1 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เฮนดอน | 2 - 3 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | คิงส์ แลงลีย์ | 4 - 0 | วิมบอร์น ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | พูล ทาวน์ | 1 - 0 | วอลตัน แคชชวลส์ | 1-0 |
22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 1 - 1 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เยท ทาวน์ | 0 - 4 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | เดเวรอนเวล | 1 - 1 | ฟอร์เรส | 1-1 |
22:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 5 - 2 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 4-1 |
22:00 | ฟอร์ท วิลเลียม | 1 - 2 | Clachnacuddin | 0-1 |
22:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1 - 1 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ฮันท์ลี | 0 - 3 | เบรซิน ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | อินเวอร์รูเรีย | 1 - 5 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 0-2 |
22:00 | Strathspey Thistle | 1 - 5 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-0 |
22:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 0 - 2 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 0-1 |
02:00 | Strathspey Thistle | 2 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
22:00 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Turbina Cerrik | 1 - 0 | KS Korabi Peshkopi | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | จะชนะ เคเอฟซี โคมาร์โน [90%] | 0 - 0 | [41%] พาริซอน บาดิจอฟ | 0-0 |
20:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 0-1 |
22:59 | จะชนะ เอ็มเอฟเค สกาลิก้า [90%] | 2 - 0 | [90%] Namestovo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
18:55 | Leotar | 0 - 2 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-2 |
19:00 | สโลโบดา | 1 - 1 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | กัวรานี อาซุนซิยง | 3 - 3 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 1 - 3 | โมนาคัส เอสซี | 0-2 |
06:15 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 0 | อารากัว เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 2 - 1 | เบรกัลนิก้า สติป | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 1 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 1-0 |
04:00 | โคเบรซอล | 1 - 1 | นูเบลนเซ่ | 1-1 |
06:30 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0 - 3 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | ออล บอยส์ | 2 - 2 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 1-2 |
03:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1 - 2 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-1 |
03:00 | กิมนาเซีย จูจุย | 3 - 1 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 2-0 |
05:05 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1 - 1 | ซาคาชิสพาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
16:30 | เอฟเค เบลูซา | 4 - 3 | TJ Imel | 2-2 |
19:30 | เทสล่า สตรอปคอฟ | 0 - 1 | Spisska Nova Ves | 0-1 |
19:30 | โนวี่เมสโต | 0 - 1 | TJ Druzstevnik Vrakun | 0-0 |
21:00 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 3 - 1 | TEMPO Partizanske | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
11:00 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2 - 3 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-2 |
15:00 | ฮูม ซิตี้ | 3 - 3 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 3 - 0 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 1-0 |
20:30 | แก็งก็อง (ญ) [45%] | 2 - 5 | [89%] ปารีสเอฟซี (ญ) จะชนะ | 1-4 |
20:30 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) [65%] | 5 - 1 | [75%] เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) จะชนะ | 4-0 |
22:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 2 - 0 | ดีฌง(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 7 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
21:00 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0 - 4 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-2 |
22:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 0 - 3 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | จะชนะ เอฟซี พิวนิค [86%] | 1 - 0 | [77%] บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ |
||||
21:45 | อัล-เนจ์เมห์ | 1 - 0 | Al-Hikma | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-0 |
06:00 | อลาจูเรนเซ่ | 1 - 0 | เอดี กรีเชีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 1 - 1 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1 - 0 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0 - 0 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 0-0 |
00:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 2 - 0 | กัดจา ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ดีลา กอริ | 2 - 1 | เอฟซี กากรา | 2-0 |
22:59 | จะชนะ โลโคโมทีฟ ทบิลิซี [80%] | 0 - 1 | [56%] เอฟซี เทลาวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โบเวร์ส พิทซี | 0 - 1 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | Cheshunt | 1 - 0 | คิงสโตเนียน | 0-0 |
22:00 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 0 - 0 | เลเวส | 0-0 |
22:00 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 0-0 |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1 - 0 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 0 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1-0 |
22:00 | ฮอร์สแฮม | 2 - 2 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 2-1 |
22:00 | เลเธอร์เฮด | 0 - 2 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 0-0 |
22:00 | มาร์เกต | 0 - 0 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-0 |
22:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1 - 1 | Brightlingsea Regent | 1-0 |
22:00 | วอร์ทติ้ง | 3 - 0 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
20:30 | KSKV Zwevezele (w) | 5 - 0 | ASE de Chastre (w) | 0-0 |
21:00 | Moldavo Women | รอ | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | |
21:30 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | รอ | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | |
22:00 | Famkes Merkem Woman | รอ | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | |
22:59 | เควี เมเชเลน(ญ) | 6 - 0 | Royal FC Liege (w) | 0-0 |
22:59 | เกนท์ บี (ญ) | 4 - 2 | Kontich FC Woman | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 0 - 3 | ซีดี โอลิมเปีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 0 - 1 | CD Achuapa | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | 5 - 5 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 0-0 |
00:00 | Rios Renovables Ribera Navarra Futsal | 4 - 2 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1 - 2 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-1 |
02:00 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 2 - 1 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2-0 |
04:15 | Real Tomayapo | 1 - 0 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 3 - 0 | เดลฟินเอสซี | 1-0 |
05:30 | จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [87%] | 1 - 1 | [47%] กวายากิล ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
08:15 | จะชนะ อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) [79%] | 0 - 3 | [66%] โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 0-0 |
11:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 0 - 3 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
11:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 2 - 3 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 0-1 |
12:00 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 3 - 2 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2 - 1 | ยังจู ซิตี้เซน | 2-0 |
12:00 | อุลซันซิติเซ่น | 0 - 0 | เชนันซิตี้ | 0-0 |
12:00 | โปชอน เอฟซี | 2 - 0 | อินชอน โคเรียล | 0-0 |
13:00 | Dangjin Citizen | 1 - 1 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-1 |
13:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 0 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0 - 3 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1 - 1 | โตริโน่(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 3 - 0 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20 |
||||
03:00 | ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 | 0 - 2 | กูยาน่า (ญ) ยู 20 | 0-1 |
03:00 | จาเมกา (ญ) ยู 20 | 0 - 1 | กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 | 0-0 |
06:00 | เฮติ ( ญ ) ยู 20 | 2 - 1 | คิวบา (ญ) ยู 20 | 2-0 |
08:00 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | 3 - 0 | ปานามา ( ญ ) ยู 20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน Sh คัพ |
||||
19:00 | Moghayer Al Sarhan | 0 - 1 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-1 |
22:59 | จะชนะ ซาฮับ เอสซี [74%] | 1 - 2 | [63%] ชบับ อลอร์ดอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 1-0 |
20:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1 - 2 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 1-1 |
20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 2 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 1-1 |
20:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 0 - 1 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-1 |
20:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 2 - 4 | มักเดเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | ซวิคเกา | 1 - 3 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | ชลบุรี เอฟซี | 1 - 1 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 0-0 |
18:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-0 |
18:00 | หนองบัวลําภู | 1 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
20:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0 - 0 | สโลแวน โรซิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0 - 0 | บักซ์ตัน เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 3 - 1 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | แกรนแธม ทาวน์ | 2 - 3 | วิตตัน อัลเบียน | 2-1 |
22:00 | ไฮด์ เอฟซี | 0 - 1 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 1 - 2 | สการ์โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0 - 2 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 4 - 2 | นานท์วิช ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 2 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1-0 |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 3 - 1 | มอร์เพธ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | 2 - 0 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:50 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:25 | ดิบา ฟูไจรัช | 3 - 0 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1-0 |
20:25 | อัล รัมซ์ | 2 - 1 | มาซาฟี่ | 1-0 |
20:30 | อัล อราบี | 2 - 1 | City Club | 1-0 |
20:30 | ฮัทต้า คลับ | 2 - 1 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 0-1 |
20:30 | อัลบาเตห์ | 4 - 2 | Gulf Heroes FC | 2-1 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | Ballyclare Comrades | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | 1-1 |
22:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | 2 - 2 | อาดส์ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | Harland & Wolff Welders | 1 - 2 | Loughgall FC | 1-0 |
22:00 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 2 - 1 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | Knockbreda Parish | 1 - 2 | ดันเดลา เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:35 | Al Khaleej Youths | 1 - 1 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 2 - 1 | Al-Orubah Youths | 0-0 |
20:10 | Arar (Youth) | 0 - 1 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 0-0 |
22:15 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 0 - 1 | อุฮุด(เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 0 - 2 | อัล ทาย(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 0 - 0 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 0-0 |
19:15 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 2 - 2 | เอสเอชบี ดานัง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
19:00 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1 - 1 | เคฟลาวิค | 1-1 |
00:00 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 3 - 3 | เควี เวสตูร์แบร์ | 3-1 |
01:00 | เบรย์ดาบลิค | 3 - 1 | อัคราเนส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 1 - 0 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 3 - 0 | โอปาว่า (ยู 19) | 3-0 |
17:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 2 - 1 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 6 - 0 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 4-0 |
17:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 1 - 3 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 2 - 0 | ไพรบราม (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 6 - 2 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 4-2 |
17:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1 - 2 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 2 - 0 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 2 - 5 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 3 - 2 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | เวเจิล (ยู 19) | 2 - 0 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 3 - 1 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 1 - 5 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 3 - 0 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth Cup |
||||
18:00 | บียารีล (ยู 19) | 1 - 2 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-2 |
18:30 | ลาส ปาลมาส ยู 19 | 2 - 6 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เอเอสเอ็ม ออราน | 2 - 2 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 1-1 |
20:00 | เอ็มซี ไซดาร์ | 0 - 2 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 0-2 |
20:00 | เอ็มโอ เบไจอา | 0 - 1 | US Chaouia | 0-1 |
20:00 | อาร์ซี คูบา | 2 - 0 | จีซี มาสคาร่า | 1-0 |
20:00 | SC Ain Defla | 0 - 1 | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ | 0-1 |
20:00 | CRB Ain Ouessara | 0 - 1 | ES Ben Aknoun | 0-0 |
20:00 | ซีเอ บัตน่า | 2 - 0 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0-0 |
20:00 | USM Khenchela | 1 - 0 | IRB Ouargla | 0-0 |
20:00 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 4 - 3 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 0-1 |
20:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 1 - 0 | เจเอสเอ็ม เบอจายา | 1-0 |
20:00 | MCB Oued Sly | 0 - 1 | SKAF Khemis Melina | 0-0 |
20:00 | NRB Teleghma | 1 - 1 | JS Bordj Menaiel | 0-1 |
20:00 | JSM Tiaret | 1 - 2 | CRB Temouchent | 1-2 |
20:00 | El Bayadh | 3 - 2 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1-1 |
20:00 | Hamra Annaba | 2 - 1 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1-1 |
20:00 | IRB Lakhdaria | 1 - 3 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 1 - 1 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 2 - 0 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 2-0 |
18:15 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 1 - 2 | Nyirsuli ยู19 | 0-1 |
19:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 5 - 3 | VAC Varosi LSE(U19) | 4-2 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | Kheybar Khorramabad | 1 - 2 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1-1 |
18:00 | แมชชีน ซาซี่ | 1 - 1 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 1-1 |
18:00 | Mes Shahr-e Babak | 0 - 0 | เมส เคอมัน | 0-0 |
18:00 | บาดราน เอฟซี | 1 - 0 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
18:00 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0 - 1 | Shahrdari Astara | 0-1 |
18:00 | มาลาวัน | 1 - 0 | Shahrdari Hamedan | 0-0 |
18:00 | ไซปา | 3 - 1 | แคชไค | 0-0 |
18:30 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0 - 1 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
18:30 | Esteghlal Mollasani | 0 - 0 | FC Vista Turbine | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 1 - 0 | Cape Town Spurs | 1-0 |
20:30 | ฟรี สเตท สตาร์ | 2 - 2 | Pretoria Callies | 1-1 |
20:30 | เจดีอาร์ สตาร์ | 1 - 2 | Platinum City | 1-0 |
20:30 | โจโม คอสมอส | 0 - 0 | Hungry Lions | 0-0 |
20:30 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1 - 0 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0-0 |
20:30 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 0 | Uthongathi FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | อัลกิ โอโรกลินี | 0 - 0 | Omonia 29is Maiou | 0-0 |
20:30 | Agia Napa | 0 - 2 | เนีย ซาลามิส | 0-1 |
20:30 | Akritas Chloraka | 1 - 0 | Ahironas Liopetriou | 0-0 |
20:30 | จะชนะ คาร์มิโอทิสซ่า [74%] | 1 - 1 | [61%] เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
20:30 | Olympiada Lympion | 2 - 3 | Asil Lysi | 1-2 |
20:30 | โอโมเนีย อราดิปปู | 3 - 0 | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | 1-0 |
20:30 | โอแทลลอส อเทียนัว | 3 - 2 | Onisilos Sotiras | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 2 - 3 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1-1 |
03:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1 - 0 | อัล คิว ซา | 0-0 |
03:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 0 - 1 | อิตูไซย์โง | 0-0 |
03:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส [65%] | 2 - 1 | [70%] โกมูนิกาซิโอเนส จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
03:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1 - 1 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0-1 |
03:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 4 - 1 | ลอส อันเดส | 4-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:10 | เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) | 2 - 1 | US Chaouia U21 | 1-0 |
17:10 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 3 - 1 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 1-1 |
17:10 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 2 - 0 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 1-0 |
17:10 | USM Khenchela U21 | 2 - 1 | IRB Ouargla U21 | 1-0 |
17:10 | Hamra Annaba U21 | 8 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 1-0 |
17:10 | เอ็มซี ซายดา(ยู21) | 1 - 2 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 0-2 |
17:10 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | 1 - 1 | WA Boufarik U21 | 1-1 |
17:25 | จะชนะ เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) [85%] | 1 - 2 | [47%] เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) | 1-1 |
17:40 | Ain Defla U21 | 0 - 1 | ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 | 0-1 |
17:45 | MCB Oued Sly U21 | 2 - 3 | SKAF Khemis Miliana U21 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 4 - 0 | คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) | 1-0 |
20:30 | จะชนะ อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) [79%] | 3 - 1 | [66%] อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) | 1-1 |
20:30 | อัจมาน(สำรอง) | 0 - 0 | อัล โอรูบา (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0 - 1 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | Akwa Starlets | 2 - 1 | โลบี สตาร์ส | 1-1 |
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 2 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 1 | Shooting Stars SC | 1-1 |
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 0-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:40 | อัล-ทอคบาห์ | 2 - 3 | Al-Trgee | 0-2 |
19:55 | Afief | 2 - 2 | อัล อันซาร์ | 0-0 |
20:00 | อัล-ไคซูมาห์ | 2 - 1 | อัล-ทักดอม | 0-0 |
20:00 | Al-Zlfe | 3 - 0 | ฮอตเทิร์น | 0-0 |
20:05 | Al-Rayyan | 1 - 2 | อัลนาจม่า(ซาอุฯ) | 0-0 |
20:10 | Al-Jndal | 1 - 2 | Al Nairyah | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:30 | Biescas | 0 - 2 | CD Robres | 0-0 |
18:30 | ซีอี เมร์คาดัล | 3 - 3 | Inter Ibiza | 0-0 |
19:00 | CF Trujillo | 0 - 1 | โมราโล ซีพี | 0-1 |
20:00 | ซานราฟาเอล | 3 - 0 | CD Serverense | 0-0 |
21:30 | San Jodie | 1 - 0 | มายอร์ก้า 2 | 0-0 |
21:30 | โทโลซา | 0 - 3 | เอสดี ไลเนา | 0-0 |
21:30 | Castellon B | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
22:00 | เฮอร์คิวลีส2 [59%] | 1 - 0 | [74%] บียาร์เรอัล ซี จะชนะ | 1-0 |
22:00 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 1 - 1 | ซีเอฟ โนอาห์ | 1-1 |
22:00 | เบติ โคซโค เคอี | 1 - 0 | Avance Ezcabarte | 0-0 |
22:00 | UDC Txantrea KKE | 2 - 0 | Azkoyen | 2-0 |
22:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 2 - 1 | AD Complutense Alcala | 1-1 |
22:00 | CD Huarte | 6 - 2 | Murchante | 0-0 |
22:00 | CA River Ebro | 1 - 2 | ซีดี วาเรีย | 0-0 |
22:00 | ซิวดัด โรดรีโก | 1 - 3 | นูมานเซีย 2 | 0-1 |
22:15 | ซีดี มานาคอร์ | 1 - 0 | ซีอีแคมโพส | 0-0 |
22:30 | กอร์โดบา บี | 5 - 3 | พูเอนเต้ เจนิล | 4-1 |
22:30 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 0 | ลัวเซเตนเซ่ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ ซีเอซิลบอลเนโร [90%] | 6 - 0 | [42%] CD Gares | 1-0 |
22:30 | CD Agoncillo | 0 - 1 | ออร์ฟาโร | 0-0 |
22:30 | SD Torina | 4 - 0 | เอสดี โนย่า | 0-0 |
22:30 | ปาเซ เคอี | 0 - 2 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-1 |
22:30 | Juvenil Ponteareas | 0 - 2 | โอเรนเซ | 0-1 |
22:30 | UD Poblense | 6 - 0 | ซีดี บินิสซาเลม | 3-0 |
22:30 | CD Cantolagua | 1 - 3 | ซีดีเบติ โอนัค | 0-0 |
22:30 | CD คอร์เตส | 1 - 2 | Valle de Egues | 1-2 |
22:30 | Epila CF | 3 - 0 | Santa Anastasia | 1-0 |
22:30 | U.M. Escobedo | 5 - 0 | CD Colindres | 4-0 |
22:45 | SD Navarro CF | 4 - 2 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 1-1 |
22:59 | CD Olimpic Xativa [65%] | 0 - 1 | [68%] ซีดี โรด้า จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0 - 3 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-1 |
22:59 | Amurrio | 0 - 1 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-0 |
22:59 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0 - 0 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 6 - 0 | Villajoyosa | 4-0 |
22:59 | อูเตโบ เอฟซี | 3 - 1 | CF Illueca | 2-1 |
22:59 | ยูดี โซโมซาส | 1 - 2 | Viveiro CF | 1-1 |
22:59 | Ceuta B | 1 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1-1 |
22:59 | ยากิว ซีเอฟ | 1 - 3 | CF Rapid De Murillo | 0-0 |
22:59 | UD Almansa | 1 - 1 | Huracan de Balazote | 0-0 |
22:59 | คาสโตร | 0 - 0 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0-0 |
22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค | 1 - 1 | โปรตุเกตเรเต้ | 1-1 |
22:59 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 2 - 1 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 2-1 |
22:59 | UD Torre del Mar | 2 - 1 | อัลฮัวริโน | 2-1 |
22:59 | เอสดี ดิวส์โต | 0 - 0 | Aurrera Ondarroa | 0-0 |
22:59 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | 0 - 4 | ซานตันยี | 0-3 |
22:59 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 1 - 1 | Atzeneta UE | 1-0 |
22:59 | AD Hogar Alcarreno | 1 - 2 | อัลบาเซเต้ 2 | 1-1 |
22:59 | Casalarreina | 2 - 2 | CD Arnedo | 2-1 |
22:59 | Atletico Albericia | 2 - 2 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 1-1 |
22:59 | รีล เจน | 1 - 0 | Intergym Melilla | 0-0 |
23:30 | Atletico Arnoia | 1 - 1 | Racing Villalbes | 0-0 |
23:30 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 1 - 0 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 1-0 |
23:30 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0 - 1 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-0 |
23:30 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1 - 3 | Quintanar Del Rey | 1-2 |
23:30 | CF Alondras | 1 - 2 | โพลโวลีน | 0-0 |
23:30 | Uritarra | 2 - 1 | Anaitasuna | 0-0 |
00:00 | AD Cartaya | 0 - 0 | CD Pozoblanco | 0-0 |
00:00 | UE Vilassar de Mar | 3 - 0 | เอฟซี อัสโค | 2-0 |
00:00 | UD Tomares | 0 - 1 | ซีดี การีนา | 0-0 |
00:00 | ลาส พัลมาส ซี | 2 - 1 | คลับ มาริโน่ | 0-0 |
00:00 | CD Barco | 2 - 0 | ซีดี ช็อกโก | 2-0 |
00:30 | อะเซโร | 2 - 0 | Torrent C.F | 1-0 |
00:30 | ซิลวา เอสดี | 0 - 1 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-1 |
01:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1 - 3 | เอสดี เบียไซน์ | 0-1 |
02:00 | Villacanas | 2 - 0 | Miguelturreno | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
15:30 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 0 - 2 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) | 0-2 |
15:30 | เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) [65%] | 2 - 2 | [77%] ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
15:30 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 3 - 0 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 2-0 |
15:45 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 1 - 0 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 0-0 |
15:45 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 3 - 1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 3 - 0 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 1 - 3 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 0-0 |
16:55 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 0 - 0 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 0-0 |
17:00 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 3 - 0 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | Maccabi Ashdod U19 | 0 - 0 | Hapoel Jerusalem Malka U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | Stade Marocain du Rabat | 0 - 0 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 0-0 |
21:30 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม อุจดา | 1-0 |
21:30 | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | 1 - 0 | วิดาด เฟส | 0-0 |
21:30 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 3 - 1 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0-0 |
21:30 | JSM Jeunesse Sportive El Massira | 1 - 0 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0-0 |
21:30 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 0 - 2 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
03:45 | อีกาตู ซีอี | 1 - 0 | ซิเอร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 3 | CE Uniao PR | 0-1 |
02:00 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ [58%] | 2 - 1 | [75%] ลอนดริน่า พีอาร์ จะชนะ | 2-0 |
05:00 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 1 - 0 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 2 - 0 | Goiatuba | 0-0 |
02:30 | วิลา โนวา | 1 - 1 | แคร๊ค จีโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:30 | ฟิกูเรนเซ่ | 4 - 1 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2-1 |
03:00 | Hercilio Luz SC | 3 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | ซานตา ครูซ พีอี | 0 - 4 | Reet | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:30 | ยูเวนตูเด้ | 0 - 0 | คาเซียส อาร์เอส | 0-0 |
02:30 | เซา หลุยซ์(อาร์เอส) | 0 - 3 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 0 - 1 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
22:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1 - 3 | ซานหลุยส์(ยู20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:30 | โปซูอาเลกรี | 2 - 3 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 0 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series |
||||
16:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 3 - 1 | บัลแคทต้า เอฟซี | 2-1 |
16:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 5 - 1 | Willip | 2-1 |
18:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1 - 6 | อาร์มาเดล เอสซี | 0-2 |
18:00 | อีซียู โยนดาลูบ | 2 - 4 | Stirling Macedonia | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 4 - 0 | Luqa St. Andrew | 2-0 |
20:00 | เซนต์ แอนดรู | 3 - 2 | เซงลีอา แอทเลติค | 2-2 |
00:00 | Naxxar Lions | 0 - 2 | Melita FC Saint Julian | 0-1 |
00:00 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 1 - 0 | เซนต์.จอร์จ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | 0 - 6 | กรินดาวิค (ญ) | 0-3 |
21:00 | Tindastoll Neisti Women | 1 - 1 | เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) | 1-0 |
22:15 | ฟจอลเนอร์(ญ) | รอ | Augnablik Women |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
11:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 3 - 0 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-0 |
11:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 6 - 0 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ GER D5 |
||||
20:00 | 1. FC Sand | 2 - 5 | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | 1-1 |
20:00 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 2 - 2 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 1-2 |
20:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0 - 0 | SpVgg Ansbach | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:30 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 1 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 0-0 |
21:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 1 - 0 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
21:00 | เวเจิล(ยู 17) | 5 - 1 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 0-0 |
21:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 6 - 0 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
17:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 0 - 2 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | FC Kosice U19 [80%] | 3 - 1 | [62%] เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
17:00 | FC Petrzalka U19 | 1 - 0 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ระยอง เอฟซี | 1 - 0 | ราชประชา เอฟซี | 1-0 |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 1 - 1 | ลำปาง เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 2 - 2 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 1-1 |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 0 - 3 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 2 - 0 | FK Zarkovo | 0-0 |
19:00 | อินดิจา | 2 - 1 | แมควา ซาแบค | 2-1 |
19:00 | จะชนะ เอฟเค แรด เบลเกรด [76%] | 1 - 1 | [59%] เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 1-1 |
19:00 | FK Loznica | 4 - 1 | Zlatibor Cajetina | 1-0 |
19:00 | Kabel Novi Sad | 0 - 3 | Timok | 0-2 |
19:00 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 1 - 1 | Mladost Novi Sad | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 1 - 0 | Adelaide University SC | 0-0 |
11:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 4 - 2 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 3-1 |
11:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1 - 1 | Eastern United | 0-0 |
12:30 | แอดิเลด ฮิลล์ | 0 - 1 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
15:00 | Keciorengucu U19 | 3 - 1 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 1-1 |
16:00 | Manisa Belediyespor U19 | 2 - 0 | Eyupspor U19 | 0-0 |
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 1 - 3 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | จะชนะ เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) [81%] | 2 - 1 | [59%] บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1 - 2 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 1-2 |
18:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 0 - 0 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:00 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 0 - 1 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 0-0 |
20:30 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 4 - 1 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 2-0 |
20:30 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 0 - 0 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 0-0 |
20:40 | เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) | 2 - 0 | Brinje Grosuplje U19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ออโซมารโซ่ | 0 - 2 | Expreso Rojo | 0-0 |
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 0 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | Al Madina Al Monawara SC | 1 - 1 | El Alominiom | 1-1 |
20:00 | ZED FC | 1 - 0 | Belbeis FC | 0-0 |
20:00 | Qena SC | 2 - 4 | อัสวาน | 0-1 |
20:00 | Telefonat Beni Suef | 2 - 1 | Tamiya Youth Center | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:15 | รัสเซลล์ซิตี้ | 1 - 0 | อัล เมไซเมีย | 0-0 |
22:15 | อัล ชาฮานียา | 5 - 1 | Al Nasa(QAT) | 4-1 |
22:15 | อัล คูไรติอัต | 2 - 1 | อัล บิดด้า เอสซี | 0-1 |
22:15 | อัล มาร์คไฮยา | 2 - 1 | มูอิเทอร์เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
22:00 | Glossop North End | 3 - 0 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | สต็อคบริดจ์ | 1 - 0 | Pontefract Collieries | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 2 - 2 | ลาซิโอ (ญ) | 1-1 |
20:30 | นาโปลี(หญิง) | 2 - 1 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 2-1 |
20:30 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0 - 0 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | จะชนะ AS Oued Ellil [73%] | 1 - 1 | [59%] E. M. Mahdia | 0-0 |
20:00 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 4 - 0 | Sporting Ben Arous | 3-0 |
20:00 | Sfax Railways | 1 - 0 | CS Tabarka | 1-0 |
20:00 | Croissant Msaken | 1 - 1 | เอเอส กาเบส | 1-0 |
20:00 | AS Mhamdia | 1 - 0 | อีโอ ซีดี บูซิด | 0-0 |
20:00 | สตาดา จาบีเซ็น | 0 - 0 | ซีเอส กอบ้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | KF Besa Doberdoll | 0 - 0 | ซิเล็กส์ | 0-0 |
20:00 | Korab Debar | 1 - 0 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 2 - 0 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 1-0 |
20:00 | KF Veleshta | 2 - 0 | FK Kadino | 0-0 |
20:00 | Voska Sport | 1 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0-0 |
20:00 | Belasica Strumica | 6 - 0 | FK Lokomotiva Gradsko | 3-0 |
20:00 | Detonit Junior | 0 - 0 | โปเบด้า | 0-0 |
20:00 | Pehchevo | 0 - 1 | เอฟเค โอโซโกโว | 0-0 |
20:00 | เอฟเค โคซุส | 1 - 1 | FK Sloga 1934 Vinica | 0-0 |
20:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0 - 1 | Bratstvo 07 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:00 | Livstrom [49%] | 1 - 1 | [82%] พีเอฟเค มอนทาน่า จะชนะ | 0-1 |
19:00 | จะชนะ ลิเท็กซ์ โลเวช [84%] | 0 - 1 | [48%] สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-1 |
19:00 | Septemvri Simitli | 2 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 2-0 |
19:00 | Yantra Gabrovo | 1 - 1 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
21:00 | Cybertel Aniene Futsal | 3 - 2 | Phil diae Bolley | 0-0 |
00:00 | นาโปลี (ฟุตซอล) | 3 - 0 | VD Manfredonia Futsal | 0-0 |
00:00 | Cormar Polistena Indoor Soccer | 4 - 1 | L84 Futsal | 0-0 |
00:00 | Pessah Lo Fano | 2 - 1 | Carme Dawson | 0-0 |
00:00 | Royal Saint Giuseppe Futsal | 3 - 4 | Lido Di Ostiav Meta Futsal | 0-0 |
00:30 | เปสคารา (ฟุตซอล) | 4 - 3 | Sandro Abate Avellino Futsal | 0-0 |
01:00 | Petrarca Padova C5 Futsal | 5 - 5 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0 - 2 | กิมโป เอฟซี | 0-1 |
14:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 2 - 1 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
22:00 | East Kilbride | 2 - 5 | Gala Fairydean | 0-0 |
22:00 | Vale of Leithen | รอ | Dalbeattie Star | |
22:00 | Caledonian Braves | 1 - 1 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | 0 - 2 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-0 |
22:00 | Cumbernauld Colts | 1 - 0 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | 0-0 |
22:00 | เกรทน่า เอฟซี | 3 - 4 | Civil Service Strollers FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
02:00 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 1 - 2 | Oeirense | 1-1 |
01:30 | คาสแตนฮาล พีเอ | 4 - 0 | เอสซี เปซานดูปารา | 3-0 |
01:30 | Amazonia IFC | 1 - 1 | Itupiranga | 0-1 |
01:30 | บรากันติโน พีเอ | 3 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 2 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 0-0 |
19:00 | Hutnik Krakow | 1 - 2 | มอเตรอ รูบิน | 1-1 |
19:00 | โซกอล ออสโตรดา | 1 - 3 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 1-2 |
20:00 | โปกอน ซีดล์เซ [69%] | 1 - 1 | [70%] โอลิมเปีย ไอบรองก์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จะชนะ เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี [82%] | 3 - 0 | [54%] เซนไนยิน เอฟซี | 0-0 |
22:59 | เอฟซี กัว [67%] | 0 - 2 | [74%] มุมไบ ซิตี้ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
20:00 | Monte Azul SP | 0 - 0 | เอเอ ปอร์ตูเกซ่า | 0-0 |
01:00 | เลเมนเชเอสพี | 0 - 0 | ริโอ คลาโร่ | 0-0 |
01:00 | จะชนะ เซา คาเอตาโน่ [79%] | 0 - 1 | [53%] อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0-0 |
02:00 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 0 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-1 |
03:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 3 - 0 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี | 2-0 |
03:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 1 - 1 | พรีมาเวร่า | 1-0 |
04:30 | เตาบาแต | 0 - 0 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | Diambars | 0 - 1 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 0-0 |
23:30 | Teunhueth FC | 0 - 0 | ASC Linguere | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
18:00 | Chao Pak Kei | 3 - 2 | ซีดี มอนทิคาร์โล | 1-0 |
20:00 | Windsor Arch Ka I | 0 - 0 | CF Benfica Macau | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | Uniao Suzano AC SP | 2 - 1 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 0 - 0 | บาร์เรโตส เอสพี | 0-0 |
01:00 | จะชนะ อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี [66%] | 1 - 1 | [67%] มาริเลีย | 1-0 |
01:00 | นาซีอองนัล เอสพี | 0 - 0 | กาปิ วาเรียโน | 0-0 |
02:00 | โนโรเอสเต้ | 0 - 1 | Matonense SP | 0-1 |
02:00 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0 - 0 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0-0 |
04:00 | แบนเดียแรนท์ | 3 - 0 | โอลิมเปีย เอสพี | 1-0 |
05:00 | เซอร์เทาซินโญ่ | 1 - 1 | ริโอ เพรโต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Legon Cities FC | 1 - 1 | Accra Hearts of Oak | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1 - 1 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 0 - 0 | ฮาร์เบอร์วิว | 0-0 |
03:15 | จะชนะ วอเตอร์เฮาส์เอฟซี [74%] | 1 - 1 | [61%] เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 2 - 0 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 2 - 1 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | รอสต็อก ยู17 | 3 - 0 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 3 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | 2 - 4 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) | 1 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 0-0 |
16:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 2 - 1 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 0-0 |
16:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 4 - 0 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | 0 - 7 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 0-5 |
17:00 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | 1 - 3 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 1-2 |
17:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | 2 - 2 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | 0-1 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | 1 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 1-1 |
19:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) | 0 - 2 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 0-2 |
21:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | 3 - 1 | Reutlingen(U17) | 2-0 |
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 3 - 1 | เอดี ซานฮวน | 0-1 |
22:00 | โอซาซูน่า บี | 1 - 1 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
22:30 | ยูซี เซียราส | 1 - 1 | จี.เซโกเบียน่า | 1-1 |
22:30 | UD Mutilve | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 0-0 |
22:59 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0 - 0 | เลกาเนส บี | 0-0 |
01:00 | Arosa Sociedad Cultural | 1 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | แบรสต์(ยู 19) | 2 - 1 | น็องต์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | Istres U19 | 2 - 4 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 2 - 0 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 3 - 0 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 1-0 |
17:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 2 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 0 - 4 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0 - 1 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) | 0 - 0 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 2 - 1 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 1 - 4 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 0 | Eimsbutteler TV U19 | 0-0 |
19:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 3 - 2 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 0-2 |
19:00 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 1 - 2 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) | 0-2 |
19:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 3 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | Eilenburg | 3 - 2 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1-1 |
19:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1 - 0 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 1-0 |
19:00 | จะชนะ แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ [83%] | 1 - 0 | [57%] วีเอฟบีเออร์บัค | 1-0 |
20:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0 - 2 | Wuppertaler | 0-1 |
20:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2 - 0 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0-0 |
20:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 4 - 0 | เอสเฟา สแตรเลน | 1-0 |
20:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 1 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1-1 |
20:00 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 2 - 0 | วีกเบอร์ก บีค | 1-0 |
20:00 | ไวเด้นบรูค | 1 - 1 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0-1 |
20:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0 - 2 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0-1 |
20:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 1 - 0 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี [85%] | 6 - 0 | [54%] เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 3-0 |
20:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 3 - 0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1-0 |
20:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 3 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 2 | TSV Schott Mainz | 2-1 |
20:00 | เอฟซี กีสเซิน | 1 - 1 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1-1 |
20:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1 - 0 | บาลินเกอร์ | 1-0 |
20:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 5 - 0 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 2-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2 - 1 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 1-0 |
20:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 1 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0 - 1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 0-1 |
20:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 0 | บอนเนอร์ | 0-0 |
20:15 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 3 - 4 | SC Eltersdorf | 3-1 |
21:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 2 - 2 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | ล็องส์ บี | 1 - 1 | SC Schiltigheim | 0-0 |
00:00 | Bourges | 0 - 1 | อ็องกูแลม | 0-1 |
00:00 | เอฟซี น็องต์ บี | 1 - 3 | เล เออบิเยรส์ | 0-0 |
00:00 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 0 - 1 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 0-1 |
00:00 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 0 - 2 | Martigues | 0-0 |
00:00 | เอฟซี รูออง | 0 - 2 | ชาร์เทรส เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0 - 3 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-2 |
16:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 2 - 0 | ยูนิเรีย เดจ | 1-0 |
16:00 | กลอเรีย บูซัว | 4 - 1 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1-0 |
16:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 0 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1-0 |
16:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1 - 1 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 1-1 |
16:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0 - 0 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-0 |
17:30 | Unirea Constanta | 0 - 5 | CSA Steaua Bucuresti | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:00 | Nafpaktiakos | 0 - 1 | Panachaiki FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1 - 4 | เบลลินโซนา | 1-2 |
21:00 | FC Breitenrain | 1 - 0 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 0-0 |
22:00 | Bruhl SG | 2 - 2 | เอสซี แชม | 1-2 |
22:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 3 - 0 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 1-0 |
22:30 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 0 - 0 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 0-0 |
22:59 | Etoile Carouge | 3 - 2 | สตาเด้ นยอนเนียส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
21:00 | เอสเฟา รีด บี | 2 - 2 | เอสซี คาลสดอฟ | 1-0 |
21:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 0 - 0 | SV Spittal | 0-0 |
22:00 | ซานตาอานา | 1 - 3 | วอคลามาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1 - 1 | ดัคซีสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อีร็อกสปอร์ | 3 - 0 | Mardin BB | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | อัล จาซิล่า(สำรอง) | 5 - 2 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
02:30 | จะชนะ Dom Bosco MT [74%] | 1 - 1 | [60%] Academia Futebol | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
01:15 | อเมริกา เอสอี | 0 - 4 | คอนฟิแองก้า | 0-2 |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 2 - 1 | Lagarto | 0-1 |
02:30 | AD Atletica Gloriense | 1 - 0 | CS Maruinense | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:05 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0 - 1 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 2 - 3 | วาซิโต้ เอฟซี | 1-3 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 1 - 0 | เคซีบี | 1-0 |
19:15 | จะชนะ ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ [88%] | 3 - 0 | [46%] แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | ซีเอ อัตลาส | 2 - 0 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 0-0 |
03:00 | คลับ ลูจัน | 2 - 1 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1-0 |
03:00 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | รอ | ซาน มาร์ติน เบอซาโค |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:30 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 0 - 0 | เอพีอาร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:30 | Sporting Cabinda | 1 - 0 | Kabuscorp do Palanca | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
08:30 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1 - 1 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0-0 |
08:50 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 2 - 2 | Sturt Lions Reserves | 1-2 |
09:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 2 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 0-0 |
09:15 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 2 - 2 | Eastern United Reserves | 0-1 |
09:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 1 - 3 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 0-1 |
09:15 | เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) [49%] | 2 - 4 | [90%] อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) จะชนะ | 1-3 |
09:15 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 4 - 0 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 3-0 |
09:20 | Port Adelaide Pirates Reserves | 2 - 3 | Adelaide University SC Reserves | 0-2 |
10:15 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 0 - 7 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
18:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 0 - 1 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0 - 1 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0-0 |
04:00 | คอสตา เดล เอสเต | 0 - 2 | เทาโร เอฟซี | 0-2 |
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 2 - 2 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | อุตรดิตถ์ | 0 - 1 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-0 |
15:30 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | อุบลราชธานี เอฟซี | 0-0 |
15:30 | Udon United | 1 - 2 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี | 1 - 0 | กองเรือยุทธการ | 0-0 |
15:30 | Pluakdaeng United | 2 - 0 | เกาะกวาง | 0-0 |
15:30 | เชียงราย ซิตี้ | 0 - 0 | น่าน เอฟซี | 0-0 |
15:30 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | วัดโบสถ์ เอฟซี | 0-0 |
15:30 | สุรินทร์ เอฟซี | 1 - 2 | สกลนคร เอฟซี | 0-0 |
15:30 | สระแก้ว ซิตี้ | 0 - 0 | สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | ACDC FC | 1 - 2 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |
15:30 | พิษณุโลก เอฟซี | 1 - 0 | Northern Tak United | 0-0 |
15:30 | สี่แควเอฟซี | 0 - 0 | กำแพงเพชร | 0-0 |
15:30 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี | 0-0 |
15:30 | ชัยภูมิ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | Nakhon Ratchasima United FC | 0-0 |
15:30 | จันทบุรีเอฟซี | 2 - 0 | ฉะเชิงเทรา | 0-0 |
15:30 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 0 - 0 | Banbueng FC | 0-0 |
15:30 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | เชียงรายล้านนา | 1-1 |
15:30 | ยโสธรเอฟซี | 2 - 2 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:00 | เอฟวี ออสเตรีย 13 | 0 - 2 | Stadlau | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | 2 - 1 | แอฟเซ ลีแอช | 2-0 |
02:00 | La Louviere Centre | 3 - 1 | ฟราน โบเรียนส์ | 2-1 |
02:00 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 3 - 0 | URS Lixhe-Lanaye | 2-0 |
02:00 | KFC Mandel United | 0 - 0 | Sint-Eloois-Winkel | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
18:30 | Union Neumunster | 1 - 4 | TSV Pansdorf | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
22:30 | AS Bakaridjan | รอ | เอเอส โปลิศ | |
23:30 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | รอ | CS Duguwolofila |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | CD Chalatenango Reserves [66%] | 4 - 1 | [75%] ซานต้า เทคล่า(สำรอง) จะชนะ | 0-0 |
04:00 | AD Isidro Metapan Reserves [72%] | 0 - 1 | [69%] มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
05:00 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 0 - 0 | CD FAS Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | Kafue Celtic FC | 0 - 1 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 0-0 |
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1 - 0 | Nkwazi | 1-0 |
20:00 | Konkola Blades | รอ | Indeni FC | |
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | รอ | Chambishi FC | |
20:00 | Prison Leopards FC | รอ | คาบเว วอร์ริเออร์ส | |
20:00 | Green Buffaloes | 0 - 3 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-1 |
20:00 | Nkana FC | รอ | Kansanshi Dynamos |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 8 - 0 | ลานุส (ญ) | 6-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | บูดิสซ่า บัวซอน | 0 - 2 | วีเอฟซี พลูเอน | 0-1 |
19:00 | TSV Dachau 1865 | 0 - 1 | TSV Kottern | 0-0 |
19:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 6 - 1 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ | 1-0 |
19:00 | FC Ismaning | 1 - 1 | TSV Schwaben Augsburg | 0-1 |
19:30 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 5 - 0 | VfB 1921 Krieschow | 1-0 |
19:30 | VFB Hallbergmoos | 0 - 0 | Gundelfingen | 0-0 |
19:30 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 1 - 1 | SV 09 Arnstadt | 1-0 |
19:30 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | 1 - 1 | international Leipzig FC | 1-1 |
19:30 | Torgelower SV Greif | 0 - 2 | Greifswalder FC | 0-1 |
19:30 | SV Donaustauf | 1 - 2 | TSV Landsberg | 0-0 |
20:00 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | 0 - 0 | FC Novi Pazar Neukolln 95 | 0-0 |
20:00 | ออมันด์-เวเกแซค | 3 - 2 | BTS Neustadt | 2-0 |
20:00 | ทีเอสจี บัคนัง | 4 - 0 | SV Oberachern | 2-0 |
20:00 | Neckarsulmer Sport-Union | 2 - 2 | FC Bruchsal | 1-0 |
20:00 | SGV ไฟร์เบิร์ก | 3 - 0 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | 2-0 |
20:00 | FV Ravensburg | 1 - 2 | น็อตตินเก้น | 1-2 |
20:00 | ฟอร์ซไฮม์ | 5 - 1 | TSV Ilshofen | 3-1 |
20:30 | SV Linx | 1 - 2 | Goppinger SV | 1-1 |
21:00 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 2 - 0 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 2-0 |
21:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 5 - 0 | SV Rochling Volkling | 4-0 |
21:30 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | 2 - 0 | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | 0-0 |
21:30 | เวลลิงเก้น | 7 - 1 | FV Lorrach-Brombach | 3-0 |
22:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 4 - 2 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 2-0 |
22:59 | SC Borgfeld | 0 - 3 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 0-1 |
20:30 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 1 - 1 | SpVg Frechen 20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
03:00 | Municipal Turrialba | 1 - 2 | AD Cariari Pococi | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
09:00 | จะชนะ ซาคาชิสปาส จีที [73%] | 2 - 0 | [61%] Juventud Pinulteca FC | 1-0 |
00:00 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 1 - 0 | Coatepecano IB | 0-0 |
04:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 4 - 1 | CSD Agua Blanca | 0-1 |
06:10 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 0 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 4 - 2 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:00 | จาลาปา | 0 - 1 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:30 | ฮาเคเมส บอยส์ | 1 - 1 | วีวีโอจี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1 - 1 | ควิก บอยส์ | 0-0 |
20:30 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 4 - 1 | นูร์ดวิก | 4-0 |
21:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 2 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 2-1 |
21:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 3 - 0 | โคซัคเค่น บอยส์ | 1-0 |
21:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0 - 2 | ชีเวนนินเกน | 0-1 |
21:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 2 - 1 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 2-0 |
21:30 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 3 - 0 | ทีอีซี | 1-0 |
21:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0 - 6 | สปาเคนเบิร์ก | 0-2 |
21:30 | Katwijk | 0 - 1 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
08:00 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 0 - 2 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0-0 |
09:00 | Buhos UNISON FC | 1 - 3 | Xolos de Hermosillo | 1-2 |
10:30 | Coras Tepic | 2 - 0 | คอร์รีคามินอส 2 | 1-0 |
00:00 | Leones Univ Guadalajara B | 0 - 0 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 0-0 |
04:00 | Deportivo Dongu | 1 - 4 | อินเทล พาจา | 0-1 |
04:00 | CD Guerreros de Xico | 0 - 3 | คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร | 0-3 |
04:00 | Gallos NL | 2 - 2 | Correcaminos III | 2-0 |
04:30 | Gavilanes FC Matamoros [70%] | 1 - 2 | [68%] แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
05:00 | Catedraticos Elite | 1 - 3 | Tritones Vallarta MFC | 0-0 |
05:15 | สปอร์ติง คานามาย [61%] | 1 - 1 | [77%] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:00 | Radnik Sesvete | 0 - 0 | NK Dubrava Zagreb | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค จารูน | 3 - 0 | NK Orijent Rijeka | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 2 - 1 | Kustosija | 1-0 |
21:00 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 1 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 1-1 |
21:00 | วาร์เท็กซ์ | 0 - 1 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 0-0 |
21:00 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 2 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | Mbeya Kwanza | 1 - 2 | มทิปวา ชูการ์ | 1-1 |
22:59 | เคเอ็มซี เอฟซี | 3 - 0 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0 - 1 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 5 - 1 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 3-0 |
19:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | Osasuna II (W) | 1 - 0 | โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) | 0-0 |
22:00 | Racing Santander II (W) | 0 - 0 | Arratia CD (w) | 0-0 |
22:00 | Cadiz (w) | 0 - 3 | Cacereno B (W) | 0-0 |
22:59 | CD Llamoro W | 0 - 6 | Union Viera CF (w) | 0-3 |
22:59 | CD Atletico Lince (W) | 2 - 2 | ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) | 1-1 |
22:59 | ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) | 3 - 0 | Las Majoreras (w) | 1-0 |
22:59 | CD Achaman Santa Lucia (w) | 4 - 2 | CD Tarsa (w) | 3-1 |
01:30 | ซีอี ยูโรปา (ญ) | 3 - 2 | Huesca (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 2 - 0 | เอซี เมสเตร่ | 2-0 |
20:30 | ทริเทียม | 0 - 3 | Lentigione | 0-2 |
20:30 | Montespaccato | 0 - 1 | Tiferno Lerchi | 0-0 |
21:00 | Casarano | 1 - 1 | USD Lavello | 0-1 |
21:00 | โฟลิคโน กัลโช่ | 0 - 4 | อาเรสโซ่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | S.S Pennarossa | 1 - 0 | เอสพี โดมัญญาโน | 1-0 |
21:00 | SS Virtus | 1 - 2 | ซาน โจวันนี | 0-2 |
21:00 | SC Faetano | 2 - 0 | Fiorentino | 1-0 |
21:00 | เตร เพนน์ | 1 - 1 | ทรี ฟิโอริ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
16:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 2 - 2 | CD Juan Grande (w) | 1-2 |
18:00 | คอร์โดบา(ญ) | 4 - 1 | Real Betis B (w) | 2-0 |
22:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ 2 (ญ) | 3 - 2 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 0-1 |
00:30 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 1 - 0 | UD Granadilla Tenerife Sur B (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 1 - 2 | ยูโรปาเอฟซี | 0-2 |
00:30 | คอลเลจ 1975 เอฟซี | 1 - 0 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
15:00 | ทีเซเร่ ซาคห์นิน | 5 - 2 | บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล | 2-0 |
00:55 | Hapoel Ramat Israel | 2 - 0 | เบต้า รามัท กาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:00 | Penarol AM | 1 - 0 | Amazonas FC | 0-0 |
02:30 | Atletico Cliper Clube | 0 - 7 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 0-3 |
02:30 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 1 - 2 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 1-0 |
02:30 | Manauara | 2 - 1 | Operario/AM | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 2 - 0 | บาเรียเรนเซ่ | 1-0 |
22:00 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 2 - 0 | Uniao de Coimbra | 1-0 |
22:00 | Santa Marta Penaguiao | 1 - 0 | Macedo Cavaleiros | 0-0 |
22:00 | Clube Condeixa | 3 - 1 | Peniche | 1-0 |
22:00 | FC Serpa | 3 - 1 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Division 2 Group A |
||||
20:00 | Al Mooj | รอ | LaLiga Academy HPC |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
15:30 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) [66%] | 2 - 0 | [71%] อโตรมิโตส (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
16:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1 - 0 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0-0 |
16:30 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 3 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1-1 |
20:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 2 - 1 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 2 - 0 | Bumamuru | 0-0 |
20:00 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 2 - 0 | Flambeau de LEst | 0-0 |
20:00 | Les Crocos | 2 - 1 | Olympique Star | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Cuban Championship |
||||
03:00 | Artemisa FC | 3 - 1 | อิสลาเดลาฮูเบนตุด | 1-1 |
03:00 | Granma | 5 - 0 | ซังก์ติเอสปิริตุส | 0-0 |
03:00 | ลา ฮาบานา | 5 - 1 | Mayabeque | 5-0 |
03:00 | ปีนาร์เดลรีโอ | 0 - 0 | มาตันซัส | 0-0 |
03:00 | กามากูเอย์ | 2 - 3 | ซานติอาโก เดอ คิวบา | 1-2 |
03:00 | Guantanamo FC | 1 - 1 | Ciego de Avila | 0-1 |
03:00 | ลาสทูนาส | 3 - 1 | ออลกิน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
19:00 | เดริต้า จิลาน | 0 - 1 | KF Ballkani | 0-0 |
19:00 | KF Llapi | 3 - 0 | Malisheva | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
04:00 | จะชนะ มิลเลียนนาริออส (ญ) [79%] | 1 - 1 | [61%] เดปอร์เตส โตลิมา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
16:00 | ริเยกา (ยู 19) | 1 - 1 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 2 - 0 | HNK Sibenik U19 | 0-0 |
18:00 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 1 - 3 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | 0 - 2 | HNK Gorica U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Cup |
||||
19:00 | มบารารา ซิตี้ | 1 - 1 | URA Kampala | 0-1 |
19:00 | Boma FC | 1 - 0 | Kajjansi Utd | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
18:00 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 1 - 0 | Da Grande SC | 1-0 |
22:59 | คลับ กรีนสตรีท | 0 - 1 | ยูไนเต็ดวิคตอรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 2 - 2 | ตีฮัวนา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
17:30 | Antiguoko KE U19 | 4 - 1 | เออิบาร์(ยู 19) | 2-1 |
18:00 | Arucas CF U19 | 4 - 0 | CD Juventud Maritima U19 | 1-0 |
18:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 5 - 0 | Castilleja CF U19 | 3-0 |
18:00 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 3 - 1 | เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) | 2-1 |
19:00 | CD Sobradillo U19 | 2 - 0 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | Atletico Sanluqueno U19 | 6 - 0 | Sporting Atletico U19 | 3-0 |
19:00 | Albacete U19 | 7 - 0 | CF Talavera U19 | 4-0 |
19:00 | ลูโก(ยู 19) | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | Badazous U19 | 1 - 0 | Las Rozas U19 | 0-0 |
22:00 | CP Flecha Negra U19 | 1 - 2 | UD La Cruz Villanovense U19 | 1-0 |
22:30 | Trival Valderas U19 | 2 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | Cerdanyola del Valles FC U19 | 1 - 1 | UD Unificacion Bellvitge U19 | 1-0 |
22:59 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 0 - 1 | มายอร์กา(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
18:00 | บาร์เรียเรนเซ่ ยู19 | 0 - 3 | เบาวิสต้า(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 3 - 2 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0-1 |
22:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 0 - 0 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1 - 1 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1 - 0 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 1-0 |
22:00 | มาริติโม ยู19 | 1 - 3 | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | 0-2 |
22:00 | เฟรียมุนเด้ (ยู19) | 1 - 2 | มารินยาส เอฟซี(ยู19) | 0-1 |
22:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 3 - 0 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 1-0 |
22:00 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 0 - 1 | บราก้า(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 3 - 2 | ไลซอส(ยู 19) | 2-2 |
22:00 | วาร์ซิม(ยู19) | 2 - 2 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 1-1 |
22:59 | SC Lusitania U19 [59%] | 2 - 2 | [85%] นาวาล ยู19 จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland State Leagues |
||||
16:00 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | รอ | บริสแบน สไตรเกอร์ส |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup B |
||||
20:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 6 - 1 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 2-0 |
21:00 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | รอ | ซินดรี้ | |
22:59 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | 1 - 4 | Vaengir Jupiters | 0-3 |
22:59 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 1 - 2 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 0-1 |
01:15 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 4 - 0 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
21:00 | Gilport Lions | 0 - 1 | Extension Gunners | 0-0 |
00:00 | Notwane FC | 1 - 2 | Township Rollers | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Copa del Sol of the USA |
||||
02:00 | Oakland Roots | รอ | เอฟซี ทูซอน |
ผลบอลวันที่ Aruba Division Di Honor |
||||
05:30 | ราซิ่ง คลับอรูบา | รอ | เอสวีคาราเวล |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Capixaba |
||||
01:00 | Rio Branco VN | 1 - 1 | เรอัล โนโรสเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
22:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1 - 0 | Hednesford Town | 0-0 |
22:00 | อัลเวเชิร์ช | 3 - 1 | รูเชล โอลิมปิค | 0-0 |
22:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-1 |
22:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 0 - 1 | นูเนียตัน โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1 - 0 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 4 - 1 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 4 - 2 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 3-1 |
22:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 2 - 3 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | สตัวร์บริดจ์ | 2 - 0 | เลสตัน เอฟซี | 0-0 |
22:00 | แทมเวิร์ธ | 6 - 0 | บาร์เวล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
18:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 3 - 1 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 2-1 |
18:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 2 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 1-1 |
22:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) [68%] | 3 - 1 | [70%] Vizela U23 จะชนะ | 2-0 |
22:00 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
02:30 | เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) | 0 - 1 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 0-1 |
04:00 | เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20) | 3 - 2 | AD Grecia U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Andorra Second Division |
||||
02:30 | UE Extremenya | 0 - 5 | FS La Massana | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
11:50 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 2-1 |
11:50 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 2 - 0 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica Primera Division Women |
||||
08:00 | SUVA Sports (w) [55%] | 0 - 5 | [92%] Alajuelense (w) จะชนะ | 0-2 |
08:35 | Sporting FC (W) | 2 - 0 | Municipal Pococi (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
21:00 | ลันวิท เมเจอร์ | 2 - 1 | Trefelin | 1-1 |
21:00 | Undy Athletic | 2 - 2 | Pontypridd | 1-1 |
21:00 | คุมบราน เซลติก | 1 - 0 | อัมมันฟอร์ด | 0-0 |
21:30 | Cambrian Clydach | 4 - 1 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 1-1 |
21:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 0 - 1 | คาร์มาร์เธ็น | 0-1 |
21:30 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 3 - 0 | Llanidloes Town | 2-0 |
21:30 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 1 - 3 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1-1 |
21:30 | โฮลลีย์เวลล์ | 5 - 0 | Llanrhaeadr FC | 2-0 |
21:30 | ลานดูเนา | 4 - 0 | Penrhyncoch | 2-0 |
21:30 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 0 - 3 | Colwyn Bay | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
20:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 3 - 0 | เอ็นเค กราดิชกา | 0-0 |
20:30 | HNK Dakovo Croatia | รอ | NK Kutjevo | |
20:30 | Slavonija Pozega | รอ | เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว | |
20:30 | NK Darda | 0 - 1 | NK Zrinski Jurjevac | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค วร์โบเวต | 0 - 2 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 0-1 |
21:00 | NK Uskok | 2 - 2 | Zmaj Makarska | 1-0 |
21:00 | NK Zagora Unesic | 1 - 0 | NK Hrvace | 0-0 |
21:00 | Tekstilac Ravnice | 2 - 0 | DUGO SELO | 1-0 |
21:00 | NK Tresnjevka | 1 - 4 | HNK Segesta Sisak | 1-1 |
21:00 | เอ็นเค โนวิกราด | 1 - 5 | เจดรัน โพเรค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Zimbabwe Cup |
||||
20:00 | ฮาราเร ซิตี้ | 3 - 1 | Cranborne Bullets | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Algeria U19 Youth League |
||||
14:55 | USM El Harrach U19 | 0 - 0 | CRB Ain Oussera U19 | 0-0 |
15:00 | เจเอส เซาอูร่า(ยู19) | 2 - 1 | JSM Tiaret U19 | 1-0 |
15:45 | US Biskra U19 | 1 - 0 | NC Magra U19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:30 | AS Douanes Ouagadougou | 1 - 0 | Vitesse Delft | 0-0 |
22:30 | RC Bobo Dioulasso | 0 - 1 | เอเอสเอฟ โบโบ | 0-0 |
00:55 | RC Kadiogo | 0 - 1 | ASFA-Yennega | 0-1 |
ผลบอลวันที่ El Salvador Liga Feminina |
||||
01:30 | AD Chalatenango (w) | 3 - 0 | AD Isidro Metapan (w) | 1-0 |
04:00 | CD Platense Zacatecoluca (w) | 4 - 0 | Jocoro FC (w) | 3-0 |
04:30 | CD Aguila (w) | 0 - 2 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
14:15 | เนปาลอาร์มี่ เอฟซี | 1 - 1 | มานังมาร์ซยังดิ คลับ | 0-1 |
14:15 | นิว โร้ดทีม | 3 - 1 | Nepal Police Club | 0-1 |
17:45 | มาชฮินดรา เอฟซี | 2 - 1 | Armed Police Force | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Grenada Club Championship |
||||
06:15 | Hard Rock FC | 2 - 3 | Hurricanes SC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Lithuania Super Cup |
||||
22:30 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0 - 0 | ซูดูว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 3 - 1 | Jungnang Chorus Mustang FC | 1-0 |
12:00 | Daegu FC II | 5 - 2 | Yeoju Sejong | 1-0 |
12:00 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 1 - 1 | ชุงจูซิติเซ็น | 0-1 |
13:00 | ยังพย็อง | 1 - 0 | Gangwon II | 1-0 |
13:00 | FC Namdong [51%] | 2 - 2 | [86%] Jinju Citizen จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Alagoano |
||||
03:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 2 - 2 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
17:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2 - 0 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | เปรูจา(เยาวชน) | 4 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0 - 1 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-0 |
20:30 | S.S.D. Monza 1912 Youth | 3 - 2 | โคโม (ยู 20) | 0-1 |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0 - 2 | เบรสชา(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | สเปเซีย(เยาวชน) | 3 - 0 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0 - 1 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 6 - 0 | เรจเจียนา (ยู 20) | 2-0 |
20:30 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 4 - 0 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | ปิซา(ยู 19) [68%] | 1 - 3 | [75%] เชเซน่า (เยาวชน) จะชนะ | 0-1 |
21:30 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0 - 1 | วิเชนซ่า(ยู20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
03:30 | Organica Masachapa FC | 1 - 0 | San Judas | 1-0 |
04:30 | ซีดี จูเนียร์ เดอ มานากัว | 0 - 2 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
22:00 | Atletico CP (W) [100%] | 1 - 2 | [65%] วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) จะชนะ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
17:00 | Uttara FC | 2 - 2 | อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี | 2-2 |
19:15 | วาริ คลับ | 3 - 0 | Kawran Bazar Progoti | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Aquidauanense | 5 - 1 | Coxim MS | 3-0 |
03:00 | Dourados | 1 - 0 | อีซี อาเกีย เนกรา | 1-0 |
03:00 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 1 - 0 | SERC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:10 | Arsenal SAO | 0 - 2 | Olancho FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:15 | Racing FC de Boukoki | 0 - 1 | AS-FAN | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Tocantinense |
||||
02:00 | พัลมาส | 1 - 1 | Araguacema TO | 1-1 |
02:00 | ซีอาร์อี โตกันชีนส์ จีโอ | 0 - 2 | Nova Conquista/TO | 0-0 |
04:30 | Tocantinopolis | 3 - 1 | เบลา วิสต้า | 0-0 |
04:30 | Uniao Atletica Carmolandense/TO | 2 - 1 | กูรูปิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | Tauro FC II | 1 - 2 | Alianza FC Panama Reserves | 1-1 |
05:55 | San Martin FC | 1 - 1 | Potros Del Este Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Uganda Super League Women |
||||
19:00 | She Corporate (w) | 2 - 1 | Lady Doves FC (w) | 0-1 |
19:00 | Olila High School (w) | รอ | She Maroons (W) |
ผลบอลวันที่ Tanzania First Division |
||||
20:00 | African Sports | 1 - 1 | Transit Camp | 1-0 |
20:00 | Pamba SC | 2 - 0 | Pan African | 1-0 |
20:00 | Fountain Gate FC | 1 - 1 | Mashujaa FC | 1-0 |
20:00 | Ihefu SC | 3 - 1 | Green Warriors | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
20:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 2 - 0 | Oriental Dragon | 0-0 |
22:00 | อัลแวร์กา | 3 - 1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 2-0 |
22:00 | เฟฟ | 1 - 3 | ซานโจเนนเซ่ | 0-2 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 1 - 0 | UD Santarem | 0-0 |
22:30 | เอฟซี เฟลเกยราส | 1 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 1-0 |
02:00 | อูเนียว ไลเรีย | 1 - 0 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
22:15 | เซลต้า บีโก้ บี | 3 - 1 | ซาลามังก้า | 3-0 |
22:59 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2 - 0 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0-0 |
22:59 | ซาบาเดย์ | 3 - 0 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1-0 |
23:00 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | รอ | เอซเตรมาดูรา | |
01:00 | อัลบาเซเต้ | 1 - 0 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
01:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 2 - 3 | บาร์เซโลน่า บี | 1-0 |
01:00 | บาดาโฮซ | 0 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 3 - 1 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-1 |
01:00 | ยูดี โลโกรนเยส | 0 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Morocco League Women |
||||
20:00 | CR Ain Harrouda (w) | 2 - 1 | Ittihad Tanger (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | Zetech Sparks FC (W) | รอ | Trans Nzoia Falcons FC (W) |
ผลบอลวันที่ Kenya Super League |
||||
17:00 | Coastal Heroes | 6 - 1 | Dandora Love | 3-1 |
18:40 | Gusii FC | 0 - 0 | คิซูมู่ออลสตาร์ | 0-0 |
19:00 | Mwatate United | 2 - 0 | Mara Sugar FC | 0-0 |
19:00 | Migori Youth | 1 - 1 | Shabana FC | 0-0 |
19:15 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | Muranga Seal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
04:00 | Progreso Yucatan | 2 - 1 | Chetumal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Italy Campionato Primavera 4 |
||||
17:00 | โมโนโพลี (ยู 19) | 1 - 2 | คาตาเนีย(ยู20) | 1-1 |
20:30 | Pro Sesto U19 [42%] | 0 - 2 | [95%] อัลบิโนเลฟเฟ่ (ยู20) จะชนะ | 0-0 |
20:30 | เลคโค่(ยู19) | 3 - 0 | Legnago Salus U19 | 1-0 |
20:30 | เอซี เฟอรัลพิซาโล (ยู 19) | 2 - 2 | โมเดน่า(ยู20) | 2-2 |
20:30 | คาร์เทน(ยู19) | 0 - 1 | บารี่ (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | Pro Piacenza U19 | 0 - 1 | คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) | 0-1 |
20:30 | ปอนเตเดรา(ยู 19) | 3 - 1 | Campobasso U19 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ India Delhi League Women |
||||
13:30 | Garhwal (W) | 0 - 2 | Hans WFC (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Finland Ykkonen Cup |
||||
18:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 3 - 1 | PIF Parainen | 2-0 |
20:15 | ยาโร | 3 - 1 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFF U23 Championship |
||||
16:00 | ลาว (ยู 23) | รอ | ติมอร์-เลสเต(ยู23) | |
19:30 | ไทย (ยู 23)(N) | 0 - 1 | เวียดนาม(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Championship Women |
||||
05:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | รอ | ราซิ่ง คลับ (ญ) |