ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
05:15 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 2 - 1 | คอนยาสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | สวินดอน ทาวน์ | 5 - 0 | วอลซอลล์ | 2-0 |
02:45 | จะชนะ แบรดฟอร์ด ซิตี้ [73%] | 1 - 3 | [62%] ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | โรชเดล | 1 - 1 | พอร์ทเวล | 0-1 |
02:45 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 2 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-0 |
02:45 | มิดเดิลสโบรห์ | 2 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-1 |
02:45 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 2 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-1 |
02:45 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 2 | บาร์นสลีย์ | 0-2 |
03:00 | เร้ดดิ้ง | 2 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 2 | พอร์ทสมัธ | 1-1 |
02:45 | อิปสวิช ทาวน์ | 0 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1 - 3 | วีแกน แอธเลติก | 1-0 |
02:45 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
02:45 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0 - 2 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-1 |
02:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0 - 1 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
02:45 | ซันเดอร์แลนด์ | 1 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
02:45 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มอร์แคมบ์ | 2-0 |
02:45 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2-0 |
03:00 | จะชนะ โบลตัน วอนเดอเรอส์ [78%] | 3 - 1 | [62%] ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
00:30 | จะชนะ ปิซ่า [75%] | 0 - 0 | [60%] ปาร์ม่า | 0-0 |
00:30 | อาเลซซานเดรีย [66%] | 1 - 2 | [69%] เปรูจา จะชนะ/เสมอ | 1-1 |
00:30 | จะชนะ เครโมเนเซ่ [84%] | 0 - 0 | [48%] วิเชนซ่า | 0-0 |
00:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 4 | มอนซ่า 1912 | 0-2 |
00:30 | สปอล | 5 - 1 | แตร์นาน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:00 | นารา คลับ | 2 - 0 | Fukuyama City FC | 0-0 |
14:20 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 2 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-2 |
16:00 | ดูก้า ปรากซ์ [62%] | 1 - 4 | [79%] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 จะชนะ | 0-2 |
16:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2 - 1 | เอฟเค การูก้า | 0-0 |
18:00 | แซงต์ กิลลุส | 3 - 2 | KMSK Deinze | 1-2 |
18:30 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 2 - 0 | ซาเทิร์นมอสโก | 1-0 |
19:45 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 1 | ซัลยุต | 0-0 |
20:00 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 2 - 1 | อิสทิโล ดูชานบี | 0-1 |
21:00 | ริก้า เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
21:00 | โอซีเยค (ญ) | 1 - 3 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) | 0-1 |
21:15 | FC Somesul Dej | 5 - 0 | อเวนทัล เรกฮิน | 4-0 |
21:30 | เอไอเค โซลน่า | 2 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 2-1 |
22:30 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0 - 5 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 0-1 |
22:59 | FC Kurim | 2 - 4 | Sokol Lanzho | 0-1 |
22:59 | Slavia TU Kosice | 2 - 5 | ทาทราน ปรีซอฟ | 2-2 |
00:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1 - 1 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0-1 |
00:00 | แลนด์สโครน่า | 3 - 2 | ลุนด์ บีเค | 2-1 |
00:30 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 2 - 0 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2-0 |
00:30 | SV Pachern | 2 - 6 | SV Heiligenkreuz | 1-2 |
01:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 1 - 0 | Kottingbrunn | 1-0 |
01:00 | จะชนะ เอสวี โกรดิก [88%] | 6 - 2 | [80%] UFC Siezenheim | 2-0 |
01:00 | เอสวี ดานูบ | 0 - 5 | เฟริส เวียนนา 1894 | 0-0 |
01:15 | ทีเอสวี บุชบัช | 1 - 1 | SpVgg Hankofen-Hailing | 1-1 |
01:30 | Rot-Weiss Walldorf | 1 - 3 | FC Eddersheim | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1 - 1 | ฮาล์มสตัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 3 - 0 | โมนาคัส เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
03:00 | เชลซี | 2 - 0 | ลีลล์ | 1-0 |
03:00 | บียาร์เรอัล | 1 - 1 | ยูเวนตุส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 0 | เอฟซี ธูน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:59 | ปาร์ดูบีตเซ | 0 - 0 | สโลวัคโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | เมสสิน่า | 2 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 1-0 |
00:00 | Nuovo Campobasso | 1 - 2 | Nuova Monterosi | 0-0 |
00:00 | ลาติน่า | 0 - 0 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
03:00 | บารี | 1 - 0 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 0-0 |
03:00 | คาตาเนีย | 0 - 1 | ปากาเนเซ่ | 0-1 |
03:00 | ยูเว่ สตาเบีย | 3 - 1 | วิโบเนเซ่ | 0-0 |
03:00 | โปเทนซ่า | 0 - 0 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
03:00 | เอพี เทอร์ริส | 3 - 1 | ฟอกเจีย | 2-1 |
03:00 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 0 | ฟิเดริส อัลเดียร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | จะชนะ อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [87%] | 0 - 0 | [45%] โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-0 |
02:45 | บาร์เน็ต | 0 - 0 | คิงส์ ลินน์ | 0-0 |
02:45 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0 - 2 | เร็กซ์แฮม | 0-0 |
02:45 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1 - 1 | วอคกิ้ง | 1-0 |
02:45 | อีสต์ไลก์ | 1 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1-1 |
02:45 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 1 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-1 |
02:45 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
02:45 | เวย์เม้าท์ | 2 - 2 | บรอมลีย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:45 | แพททริค ทริสเทล | 0 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:45 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 1 | ปีเตอร์เฮด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | Kelty Hearts | 1 - 0 | คาวเดนบีท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | จะชนะ โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี [85%] | 1 - 0 | [47%] PAEEK Keryneias | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 0 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
02:30 | Lagarto | 0 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
05:00 | ยูอาร์ที เอ็มจี [61%] | 1 - 1 | [76%] อาไว เอฟซี เอสซี จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:30 | จะชนะ อากีลาส โดราดาส [79%] | 1 - 0 | [54%] ปาตริโอตาสเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:55 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 3 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:15 | อัล ฟาร์ท | 4 - 1 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1 - 2 | ดาร์ลิงตัน | 0-1 |
02:45 | เชสเตอร์ เอฟซี [68%] | 0 - 2 | [72%] สเปนนีมูร์ ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
02:45 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 3 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | เกทส์เฮด | 3 - 1 | ฟาสเลย์ เซลติก | 1-0 |
02:45 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ [72%] | 0 - 0 | [68%] อัลเฟรตัน ทาวน์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
02:45 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 2 - 2 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 3 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 2 - 3 | บลายท์ สปราตันส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0 - 2 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ เซรามิกา [71%] | 0 - 0 | [60%] กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ เอนพ์พี [69%] | 1 - 0 | [64%] เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1-0 |
01:00 | เอล อาห์ลี | 4 - 0 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | อามาซูลู | 0 - 0 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล ซาเฮล | 2 - 0 | Morek | 1-0 |
19:25 | Al-Horiyah | 2 - 2 | อัล-จาซีร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
02:00 | คลับ แซลมี [55%] | 0 - 1 | [78%] ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 4 - 1 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 4-1 |
02:45 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ทรูโร ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | Strathspey Thistle | 2 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร ระหว่างประเทศ |
||||
03:10 | ฝรั่งเศส(ญ) | 3 - 1 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You |
||||
19:00 | เวียดนาม(ยู 23) | 1 - 0 | ไทย (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | โอเรโบร (ยู 21) | 1 - 3 | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คูเวต คราวท์ พรินส์ คัพ |
||||
20:50 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 3 - 0 | อัล ซาลิบิคัท | 1-0 |
23:50 | อัล คูเวต เอสซี | 4 - 0 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2 - 1 | คิงสโตเนียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
02:00 | Xota Magna Gurpea Futsal | 0 - 1 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:00 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 2 - 1 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 2-1 |
06:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 2 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 3 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
13:25 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 2 - 2 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
20:35 | บานนี่ ยาส [63%] | 2 - 2 | [76%] อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) จะชนะ | 2-2 |
23:30 | อัล ชาร์จาห์ | 3 - 2 | อัล วาเซิ่ล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:05 | Al-Akhdoud | 2 - 1 | อัล-นาดห์ฮา | 1-1 |
21:30 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 2 - 0 | Al Sahel | 0-0 |
22:30 | จะชนะ อัล-โชอาลาห์ [72%] | 1 - 1 | [62%] อัล-คาว์แคบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 4 - 2 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | Cape Town Spurs | 1 - 2 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0-1 |
20:30 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 1 - 1 | โจโม คอสมอส | 1-0 |
20:30 | รีล คิงส์ | 1 - 1 | เจดีอาร์ สตาร์ | 0-1 |
20:30 | Uthongathi FC | 2 - 2 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
06:00 | จะชนะ ซิเอร่า [95%] | 2 - 1 | [36%] อีกาตู ซีอี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
06:00 | Sete de Setembro PE | 1 - 3 | เวราครูซ พีอี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
01:30 | คลับ บรูซ(ยู21) | 2 - 0 | อันเดอร์เลช(ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
05:00 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 0 - 1 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paraibano |
||||
06:15 | Sao Paulo Crystal FC [64%] | 0 - 0 | [70%] ซูซา พีบี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง |
||||
20:00 | เคนยา ( ญ ) | รอ | ยูกันดา ( ญ ) | |
20:00 | นามิเบีย (ญ) | 1 - 1 | แซมเบีย (ญ) | 1-0 |
00:00 | มาลี (ญ) | 1 - 0 | เซเนกัล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
19:00 | บรอนด์บี้ (สำรอง) | 0 - 1 | ลิงบี้(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
18:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 3 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:00 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0 - 2 | เปอร์ซิบ บันดุง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:15 | Al Nasa(QAT) | 1 - 2 | อัล มาร์คไฮยา | 1-1 |
22:15 | อัล บิดด้า เอสซี | 0 - 0 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0-0 |
22:15 | อัล เมไซเมีย | 2 - 1 | อัล คูไรติอัต | 1-0 |
22:15 | มูอิเทอร์เอสซี | 0 - 0 | อัล ชาฮานียา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | Brighouse Town | 0 - 2 | Cleethorpes Town | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
22:00 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) | 4 - 3 | Pessah Lo Fano | 0-0 |
01:30 | VD Manfredonia Futsal | 3 - 9 | Cybertel Aniene Futsal | 0-0 |
02:00 | L84 Futsal | 0 - 2 | Sandro Abate Avellino Futsal | 0-0 |
02:00 | นาโปลี (ฟุตซอล) | 6 - 3 | CMB Matera Futsa | 0-0 |
02:20 | Lido Di Ostiav Meta Futsal | 3 - 3 | Cormar Polistena Indoor Soccer | 0-0 |
02:45 | Carme Dawson | 3 - 6 | Royal Saint Giuseppe Futsal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | ลิธัวเนีย (ญ) | 0 - 1 | ลัตเวีย (ญ) | 0-1 |
18:30 | ยูเครน(ญ) | 2 - 0 | บัลแกเรีย (ญ) | 0-0 |
19:00 | เยอรมนี (ญ) ยู19 | 3 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
19:00 | มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 | 0 - 2 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0-2 |
19:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 3 - 1 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 | 1-0 |
20:00 | เบลารุส(ญ) ยู17 | 0 - 0 | สโลวะเกีย(ญ) ยู17 | 0-0 |
21:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 2 - 1 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19 | 1-1 |
21:30 | สโลวะเกีย(ญ) | 2 - 0 | โปแลนด์(ญ) | 0-0 |
21:30 | เวลส์ (ญ) [69%] | 0 - 1 | [64%] ไอร์แลนด์(ญ) จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
22:00 | จะชนะ โมร็อกโก (ญ) [93%] | 4 - 0 | [39%] มอลโดวา (ญ) | 3-0 |
22:00 | อุสเบกิสทาน(ญ) | 0 - 0 | เวเนซุเอลา (ญ) | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 [67%] | 1 - 2 | [72%] ออสเตรีย (ญ) ยู19 | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:00 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 3 - 0 | เดนมาร์ก (ยู17) | 1-0 |
22:59 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) | 1 - 2 | รัสเซีย(ญ) | 0-0 |
22:59 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 2 - 1 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 1-0 |
00:30 | บราซิล (ญ) | 0 - 0 | ฟินแลนด์(ญ) | 0-0 |
01:00 | อันดอร์รา (ญ) | 0 - 0 | ตาฮิติ ( ญ ) | 0-0 |
02:30 | จะชนะ เบลเยียม(ญ) [75%] | 0 - 0 | [64%] รัสเซีย(ญ) | 0-0 |
02:30 | จะชนะ สกอตแลนด์(ญ) [85%] | 0 - 0 | [52%] ฮังการี(ญ) | 0-0 |
03:15 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 2 - 3 | อุรุกวัย(ญ) ยู20 | 0-2 |
05:00 | จะชนะ ชิลี (ญ) [89%] | 2 - 1 | [46%] เอกวาดอร์ (ญ) | 1-0 |
06:00 | จะชนะ ปารากวัย (ญ) [82%] | 2 - 0 | [52%] อุรุกวัย (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้ | 1 - 0 | อีสต์ เบงกอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF WomnenChampionship |
||||
04:30 | ฮอนดูรัส (ญ) | 4 - 0 | British Virgin Islands (W) | 1-0 |
05:00 | ซูรินาเม (ญ) | 5 - 0 | แองกวิลลา (ญ) | 2-0 |
06:00 | เซนต์คิตส์และเนวิส(ญ) | 5 - 1 | คูราเซา (ญ) | 3-1 |
06:00 | บาร์เบโดส (ญ) | 3 - 1 | อารูบา (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | Dire Dawa | 1 - 3 | อดามา ซิตี้ | 0-0 |
22:59 | Awassa Kenema | 3 - 2 | Defence Force FC | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
20:15 | Hay Al-Arab | 0 - 2 | Hay Al Wadi | 0-0 |
20:30 | Al Shorta Al Qadarif | 1 - 4 | Hilal Alsahel | 1-2 |
21:00 | Hilal El Fasher | 0 - 1 | Al Ahly Shendi | 0-0 |
23:30 | Amal Atbara | 1 - 3 | Khartoum Al Watani | 0-0 |
23:30 | Hilal O Baye | 0 - 2 | Al-Ahly Merowe | 0-0 |
23:30 | Khartoum Al Watani | 3 - 1 | Wad Nobawi | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | จะชนะ พสุนธรา คิงส์ [87%] | 3 - 2 | [52%] ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | VFL Lohbrugge | 2 - 3 | Uhlenhorster SC Paloma | 1-1 |
01:30 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0 - 0 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-0 |
01:30 | SpVg Schonnebeck | 2 - 3 | เอฟซี คลีฟ | 2-2 |
02:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 2 - 4 | Bocholt FC | 1-3 |
20:30 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 1 - 1 | SpVg Frechen 20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
01:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 2 - 1 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
20:00 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด(สำรอง) | 6 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:10 | จะชนะ บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) [84%] | 4 - 0 | [56%] มิลล์วอลล์(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
00:00 | Tuzos Pachuca | 2 - 2 | Halcones Negros FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 0 - 2 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | อาซาม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 4 - 3 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
20:00 | พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) | 0 - 5 | แอตเลติโก้ริเวอร์เพลท(สำรอง) | 0-2 |
02:30 | Deportivo Maldonado Reserve | 1 - 1 | ดานูบิโอ(สำรอง) | 0-1 |
02:30 | บอสตันริเวอร์(สำรอง) | 1 - 2 | Cerrito Reserves | 0-1 |
02:30 | วอนเดอเรอส์เอฟซี (สำรอง) | 3 - 3 | เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ซาเบล 2 | 2 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 1-0 |
17:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1 - 0 | คาราบาจโลคบาตัน | 0-0 |
17:30 | ซาบาห์ 2 | 1 - 1 | เคชล่าเอฟเค 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
03:15 | S.S Pennarossa | 0 - 0 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-0 |
03:15 | เอซียูเวเนส โดกาน่า | 0 - 4 | Cailungo | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
03:00 | CD Femarguin (w) | 3 - 3 | CD Pozoalbense (w) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ Southern League Cup |
||||
02:45 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 1 - 2 | ทอนตัน ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ England Ryman Cup |
||||
02:45 | โบเวร์ส พิทซี | 3 - 1 | กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ | 2-0 |
02:45 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1 - 0 | Cray Valley Paper Mills | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Cup |
||||
19:00 | จะชนะ Mbale Heroes [76%] | 1 - 0 | [61%] NEC FC Bugolobi | 1-0 |
19:00 | Wakiso Giants FC | 5 - 2 | Kyetume | 2-1 |
19:45 | จะชนะ Luweero United [74%] | 1 - 1 | [62%] Ndejje University | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Maldives Premier League |
||||
18:00 | Da Grande SC | 0 - 1 | ยูไนเต็ดวิคตอรี่ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี [84%] | 0 - 1 | [53%] คลับ กรีนสตรีท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
10:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 3 - 0 | เกเรตาโร(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชาลีกคัพ |
||||
15:00 | Kampot | 1 - 1 | Takeo Province | 1-0 |
15:00 | Kep Province | 2 - 0 | Kampong Speu Province | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia GFA League |
||||
22:59 | Team Rhino FC | 2 - 2 | GAMTEL | 0-2 |
00:00 | Wallidan | 0 - 0 | Gambia Armed Force | 0-0 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
02:45 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 0 | Hednesford Town | 0-0 |
02:45 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ [59%] | 1 - 1 | [84%] นีดแฮมมาร์เก็ต จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 2 |
||||
21:25 | ASC Riadh | 0 - 1 | เอฟซี เดวส์ | 0-0 |
23:25 | FC Dar El Barka | 1 - 4 | ASC Gendrim | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
14:30 | เกรซิค ยูไนเต็ด | 2 - 1 | PCB Persipasi | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
14:15 | Nepal Police Club | 1 - 1 | Armed Police Force | 1-1 |
18:00 | เนปาลอาร์มี่ เอฟซี | 3 - 1 | Sankata FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
17:30 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 2 - 0 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Championship League |
||||
17:00 | Kawran Bazar Progoti | 0 - 3 | Uttara FC | 0-1 |
19:15 | อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี | 0 - 2 | วาริ คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
02:30 | อัลแวร์กา | 1 - 0 | อูเนียว ไลเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mexico Copa Conecta |
||||
04:20 | Saltillo Soccer | 0 - 2 | Aguacateros de Periban FC | 0-1 |
04:30 | Saltillo Soccer | 0 - 2 | Aguacateros de Periban FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Delhi League Women |
||||
13:30 | Jaguar FC (W) | 0 - 5 | Eves SC (W) | 0-3 |
16:00 | Rangers SC (W) | 0 - 1 | Royal (W) | 0-0 |