ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 2 - 0 | ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
05:15 | โบคา จูเนียร์ส | 2 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
20:30 | จะชนะ เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต [81%] | 2 - 0 | [55%] เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2-0 |
20:30 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 2 - 0 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-0 |
22:59 | จะชนะ สตวร์มกราซ [80%] | 2 - 2 | [58%] ราปิด เวียนนา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1 - 2 | เมเชเลน | 0-2 |
22:00 | เคเอเอส ยูเปน [49%] | 1 - 3 | [87%] คลับบรูซ จะชนะ | 0-1 |
00:30 | อันเดอร์เลชท์ | 2 - 0 | ราซิ่ง เกงค์ | 2-0 |
03:00 | แซงต์ ทรุยด็อง | 2 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | วอร์ต้า พอซแนน | 3 - 1 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 0-1 |
21:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 1 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 1-1 |
23:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 0 | เลช พอซนาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
20:00 | ซิลเคบอร์ก | 3 - 0 | เวเจิล | 1-0 |
20:00 | มิดทิลแลนด์ | 0 - 2 | อัลบอร์ก | 0-1 |
22:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0 - 2 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 4 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 0-1 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 6 - 0 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 2-0 |
01:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 6 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ดาร์มสตัดท์ | 1 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1-0 |
19:30 | ซังค์ เพาลี | 0 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0-1 |
19:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 3 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | นีซ | 1 - 0 | อองเช่ร์ | 1-0 |
21:00 | แร็งส์ | 1 - 1 | แบรสต์ | 1-1 |
21:00 | แรนส์ | 4 - 1 | ทรัวส์ | 2-1 |
21:00 | ลอริยองต์ | 0 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-0 |
21:00 | แซงต์ เอเตียน | 2 - 2 | สตารส์บูร์ก | 2-2 |
23:05 | บอร์กโดซ์ | 1 - 1 | โมนาโก | 1-0 |
02:45 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0 - 2 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | แกงวัน เอฟซี | 2 - 0 | ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [68%] | 0 - 3 | [70%] โปฮัง สตีลเลอร์ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
14:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0 - 0 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | พีอีซี ซโวลล์ | 1 - 1 | โกรนิงเก้น | 0-1 |
20:30 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 2 - 2 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
20:30 | จะชนะ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [92%] | 3 - 1 | [62%] เอสซี คัมบูร์ | 2-1 |
22:45 | อูเทร็คท์ | 1 - 1 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 1-0 |
22:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 3 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | มาริติโม่ | 0 - 1 | ฟามาลิเคา | 0-1 |
01:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน [79%] | 3 - 0 | [96%] เอสโตริล จะชนะ | 1-0 |
03:00 | จะชนะ โมไรเรนเซ่ [100%] | 0 - 1 | [80%] ปอร์โต้ | 0-1 |
03:45 | ซีดี ทอนเดลา [57%] | 0 - 1 | [80%] สปอร์ติ้ง บราก้า จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
20:15 | เอฟซี ซิยง | 1 - 1 | เอฟซี ซูริค | 0-0 |
22:30 | กราสฮ็อปเปอร์ | 2 - 2 | ยัง บอยส์ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ เซอร์เวตต์ [82%] | 1 - 1 | [56%] ลูเซิร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
19:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-0 |
22:00 | เซลติก | 3 - 2 | ดันดี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0 - 3 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 0-1 |
20:00 | อลันยาสปอร์ | 0 - 4 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-4 |
20:00 | คารากูมรัค | 1 - 0 | ชีวาสสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เอสปันญ่อล | 1 - 1 | เซบีย่า | 0-1 |
22:15 | บาเลนเซีย | 1 - 4 | บาร์เซโลน่า | 0-3 |
00:30 | เรอัล เบติส | 2 - 1 | มายอร์ก้า | 1-0 |
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 4 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | เลเมีย | 1 - 2 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0-1 |
22:15 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 0 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
00:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 0 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | 2 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | ฟูเอนลาบราดา | 2 - 2 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 1-0 |
22:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
00:15 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2 - 3 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-2 |
00:15 | ฮูเอสก้า | 1 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
03:00 | จะชนะ อัลเมเรีย [86%] | 2 - 1 | [48%] มิรานเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | ฟิออเรนติน่า | 1 - 0 | อตาลันต้า | 0-0 |
21:00 | เอซี เวนิช | 1 - 1 | เจนัว | 1-1 |
00:00 | อินเตอร์ มิลาน | 0 - 2 | ซัสเซาโล่ | 0-2 |
02:45 | อูดิเนเซ่ | 1 - 1 | ลาซิโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 2 - 4 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
23:30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:30 | โคโม | 2 - 1 | โคเซนซ่า 1914 | 0-0 |
21:30 | เลชเช่ | 3 - 0 | โครโตเน่ | 2-0 |
21:30 | เบรสชา | 2 - 2 | โฟรซิโนเน่ | 1-1 |
21:30 | ชิตตาเดลล่า | 0 - 1 | เบเนเวนโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
08:15 | จะชนะ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส [79%] | 3 - 0 | [59%] รีล ซอลต์ เลค | 0-0 |
10:00 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 0 - 1 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-0 |
15:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2 - 3 | เอฟเค วัลเมียรา | 1-2 |
15:30 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 0 | FK Aksu | 1-0 |
16:00 | เนเมน กร็อดโน่ | 4 - 1 | ซลูตัสค์ | 1-0 |
16:00 | เมทีโอปราก | 1 - 4 | Povltava FA | 0-3 |
17:00 | Nove Sady | 6 - 2 | เอสซี ซนอย์โม | 2-1 |
17:00 | โอเคเอส | 3 - 2 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 0-0 |
17:30 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1 - 4 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-1 |
18:00 | SV Spittal/Drau | 3 - 2 | เอสวี คูเคิล | 3-0 |
19:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1 - 1 | รูบิน คาซาน | 1-0 |
19:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์(N) | 1 - 2 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 1-2 |
19:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค [67%] | 0 - 0 | [75%] เอฟซี รุค เบรสต์ จะชนะ | 0-0 |
19:00 | จิปโป | 0 - 1 | พีอีพีโอ ลัพพีรันตา | 0-0 |
19:45 | เซลังกอร์ พีบี | 0 - 2 | ตรังกานู | 0-2 |
20:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 4 - 0 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 1-0 |
20:00 | ปาร์ดูบีค บี | 2 - 2 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 2-2 |
21:00 | เอนด์ราต อาลาส | 1 - 1 | Berchem Sport | 1-0 |
21:00 | เอฟซี อูฟา | 2 - 1 | บัลติก้า | 0-0 |
21:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2 - 3 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-1 |
21:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 1 - 5 | เอฟเค วัลเมียรา | 1-2 |
21:00 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 1 - 4 | ควิด ฮอลเด้น | 0-3 |
21:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค(N) | 1 - 1 | เอฟซี โกเมล | 1-0 |
21:45 | จะชนะ เอฟซี คราซ์โนดาร์ [78%] | 2 - 2 | [59%] เอฟเค รอสตอฟ | 2-1 |
22:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 0 - 0 | โอเรโบร (ญ) | 0-0 |
22:00 | ครีฟบาส | 0 - 2 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 0-2 |
23:30 | เกเฟล ไอเอฟ | 1 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0-0 |
01:04 | Pogon Tczew (w) | 0 - 5 | APLG Gdansk (w) | 0-2 |
03:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0 - 4 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-2 |
06:20 | จะชนะ เดปอร์เตส อิควิกกัว [86%] | 4 - 2 | [51%] ซาน มาร์คอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
19:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 0 - 0 | โอเรโบร | 0-0 |
19:00 | คัลมาร์ | 2 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1-1 |
19:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 2 - 0 | แลนด์สโครน่า | 1-0 |
19:00 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 0 - 3 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-2 |
19:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0 - 0 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 2 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 0-1 |
21:15 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 5 - 1 | จีเอไอเอส | 4-1 |
22:59 | Ytterhogdal IK | 0 - 13 | ฮัคเค่น | 0-7 |
23:30 | ฮัมมาร์บี้ | 2 - 1 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 2 - 0 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1-0 |
01:15 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 2 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1 - 1 | โบโตซานี่ | 1-0 |
00:55 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2 - 1 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ซังค์ พอลเท่น [66%] | 2 - 0 | [73%] เอฟซี ไลเฟริ่ง จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1 - 2 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-1 |
21:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 2 - 0 | ราดนิคกี้ 1923 | 2-0 |
00:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 0 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | ซัมซั่นสปอร์ | 5 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 3-0 |
20:00 | บาลิเคซิสปอร์ | 1 - 3 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อันคารากูคู | 2 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:45 | ทแซร์สโค เซโล | 1 - 2 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-0 |
20:15 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-2 |
22:45 | สลาเวีย โซเฟีย | 2 - 3 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอฟเค เซนิก้า | 1 - 2 | เอสเคเอฟซีเรด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | จะชนะ ริเยก้า [87%] | 4 - 2 | [47%] เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2-0 |
23:05 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0 - 0 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
21:30 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0 - 2 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0-1 |
23:45 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1 - 2 | อูจเปสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 3 - 3 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-2 |
21:00 | เทปลิเซ่ | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-0 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 1 - 0 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | KMSK Deinze | 1 - 1 | เควีเอสเค ลอมเมล | 1-0 |
02:25 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 2 - 1 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
08:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 2 - 1 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0-0 |
10:00 | จะชนะ คลับ เลออน [72%] | 2 - 1 | [62%] ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 1-0 |
05:00 | คลับ อเมริกา | 1 - 3 | ปาชูก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
19:30 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 1 | โอลเบีย | 0-0 |
20:30 | วิเทอเบเซ่ | 0 - 1 | โมเดน่า | 0-0 |
20:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1 - 1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-1 |
20:30 | US Fiorenzuola | 0 - 1 | ตริเอสติน่า | 0-1 |
20:30 | เลชโก้ | 2 - 0 | มานโตวา | 1-0 |
20:30 | Legnago Salus | 0 - 3 | เฟอรัลพิซาโล | 0-0 |
20:30 | โปรเซดโต้ | 2 - 1 | ปิอาเชนซา | 1-1 |
20:30 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1 - 1 | เรนาเต้ เอซี | 1-1 |
20:30 | เซเรกโน่ | 2 - 2 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 2-0 |
20:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0 - 0 | โปร ปาเทรีย | 0-0 |
20:30 | เทรนโต้ | 2 - 2 | ปาโดวา | 1-2 |
20:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 1 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-0 |
23:30 | เชเซน่า | 2 - 1 | วิส เปซาโร | 1-0 |
23:30 | เฟอร์มาน่า [58%] | 1 - 1 | [76%] เปสคารา จะชนะ | 1-0 |
23:30 | จะชนะ กุบบิโอ [75%] | 2 - 2 | [60%] เตราโม่ | 2-0 |
23:30 | ลุคเชเซ่ | 1 - 2 | ปอนเทเดร่า | 1-0 |
23:30 | มอนเตวาชี | 3 - 1 | อันคอน่า | 1-0 |
23:30 | ปิสโทลเซ่ | 3 - 0 | คาร์ราเรเซ่ | 2-0 |
23:30 | เรจเจียนา | 3 - 1 | กรอสเซโต้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | เปนาฟิลด์ | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1-1 |
21:00 | เฟยเรนเซ่ | 0 - 0 | ริโอ อาฟ | 0-0 |
22:30 | ปอร์โต้ บี | 0 - 0 | จีดี ชาเวซ | 0-0 |
02:30 | โทรเฟนเซ่ | 1 - 3 | ซีดี มาฟรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:05 | Asteras Vlachioti | 0 - 0 | AO Episkopis Rethymno | 0-0 |
19:45 | ตริคาล่า | 1 - 1 | พานเซอร์ไรกอส | 1-1 |
19:45 | Almopos Arideas | 1 - 0 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 1-0 |
19:45 | ซาคินทอส | 1 - 0 | ไอโรโดทอส | 1-0 |
19:45 | ดิโอโกรัส | 1 - 0 | โรดอส เอฟซี | 1-0 |
19:45 | เออร์โกเทลิส | 2 - 1 | AE Kifisias | 1-1 |
19:45 | Panathinaikos B | 1 - 2 | คาลามาต้า เอโอ | 1-2 |
19:45 | PAOK Saloniki B | 0 - 0 | อิราคลิส | 0-0 |
19:45 | นิกี โวลอส | 1 - 0 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 1-0 |
19:45 | เอโอ คาวาลา | 1 - 2 | เปียริกอส | 1-1 |
19:45 | Ierapetra | 0 - 1 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 0-0 |
19:45 | คิสสามิกอส [42%] | 3 - 1 | [85%] เลวาเดียกอส จะชนะ | 0-0 |
01:00 | Thesprotos | 0 - 0 | สโกดา ซานธี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
21:00 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 1 - 2 | มิราสโซล | 1-1 |
04:30 | ซานโตส | 0 - 3 | เซาเปาโล | 0-1 |
06:30 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1 - 2 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-1 |
06:30 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ [56%] | 0 - 3 | [78%] บรากันติโน้ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
21:00 | โนว่า อีกูอาคุ | 1 - 0 | บันกู | 0-0 |
01:30 | จะชนะ ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) [73%] | 0 - 0 | [61%] มาดูเดดา | 0-0 |
04:30 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 0 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ลีกคัพ |
||||
22:59 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1 - 2 | เฮดไอเอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
19:00 | อัล ทาลิย่า | 0 - 0 | อัล วาห์ดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 0 - 3 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0-1 |
03:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | 0 - 1 | ซีเอ เรนติสตัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อคาเดเมีย กันโตเลา [67%] | 1 - 3 | [67%] อลิอันซ่า แอตเลติโก | แพ้ชนะ 50/50 0-2 |
01:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 2 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0-1 |
03:30 | จะชนะ เอเลี่ยนซา ลิม่า | 3 - 1 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
19:00 | ทาบอร์เซซานา | 1 - 2 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1-0 |
23:30 | เอฟซี โคเปอร์ | 0 - 2 | ดอมซาเล่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:15 | จะชนะ อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [86%] | 1 - 0 | [44%] ยูเนียน แมกดาเลนา | 1-0 |
02:00 | คอร์ตูลัว | 2 - 1 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 1-1 |
04:05 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 1 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 1-0 |
06:10 | จะชนะ แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า [82%] | 1 - 0 | [52%] อเมริกา เด กาลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
20:00 | ซานาโก | 0 - 2 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0-1 |
22:59 | Gendarmerie | 1 - 1 | ซิมบ้า | 1-0 |
22:59 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 3 - 2 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 2-2 |
22:59 | เอล มาสรี่ | 2 - 0 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | 0-0 |
22:59 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 3 - 1 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
02:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 2 - 0 | Royal Leopards | 1-0 |
02:00 | Al-Ahli Tripoli | 2 - 1 | สฟาเคซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
12:05 | เพิร์ท กลอรี่ | 2 - 0 | บริสแบน โรว์ | 1-0 |
14:45 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
11:30 | รีโนฟา ยามากูชิ [65%] | 1 - 1 | [68%] โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
12:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 4 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2-1 |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-0 |
12:00 | จะชนะ มาชิดา เซลเวีย [75%] | 0 - 0 | [61%] เอฟซี เรียวเคียว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | จะชนะ ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ [69%] | 0 - 1 | [65%] เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-0 |
22:59 | จะชนะ Sekhukhune United [75%] | 4 - 0 | [56%] บาโรก้า เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:45 | อัล คอร์ [72%] | 0 - 1 | [69%] อัล ชามาล | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
22:55 | อัล วาครา | 3 - 2 | อัล การาฟา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอฟ ลาซี | 3 - 0 | เคเอส กูเกซี | 2-0 |
19:45 | เคเอส คาสตริโอติ [40%] | 2 - 1 | [88%] เอสเค ติรานา จะชนะ | 1-0 |
22:45 | ตูตา เดอร์เรซ | 1 - 0 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เรพิด คลับ อวด เซม(N) | 0 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
00:15 | เอ็มซีโอ อุจดา [72%] | 3 - 1 | [61%] โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ จะชนะ/เสมอ | 0-1 |
02:30 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0 - 2 | คัวริบก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
21:00 | Shabab Alobaideya | 1 - 0 | Ahli Qalqilya | 0-0 |
00:00 | Islami Sour Baher | 1 - 1 | Al-Sawahreh | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
21:45 | Al Akhaahli Alay | 0 - 0 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 0 - 0 | ยูเอส เบน กัวเดน | 0-0 |
20:00 | โอลิมปิก เด เบจา | 0 - 1 | อีเอส ซาร์ซิส | 0-1 |
20:00 | Rejiche | 0 - 1 | คลับ แอฟริเคน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | Strathspey Thistle | 2 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โซล เดอ อเมริกา | 1 - 0 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
06:15 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 2 - 2 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | จะชนะ เรโนวา [74%] | 0 - 1 | [61%] มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0-1 |
20:00 | FK Tikves Kavadarci | 1 - 0 | เปลิสเตอร์ | 0-0 |
20:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 0 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
20:00 | FC Struga Trim Lum | 1 - 1 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-0 |
20:00 | จะชนะ อคาเดมี่ ปานเดฟ [85%] | 5 - 0 | [47%] Olimpus Skopje Balashikha | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 2 - 2 | ปาเลสติโน่ | 0-2 |
04:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0 - 2 | โคเบรซอล | 0-0 |
06:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:00 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
03:00 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย [69%] | 1 - 0 | [65%] คิลเมส | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
03:00 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 3 - 0 | ฟลานเดรีย | 2-0 |
03:00 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 3 - 1 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1-0 |
05:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1 - 1 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ASEAN Hassanal Bolkiah U21 You |
||||
19:00 | ฟิลิปปินส์(ยู23)(N) | 2 - 1 | บรูไนดารุซซาลาม(ยู23) | 0-0 |
19:00 | กัมพูชา (ยู23) | 0 - 1 | ติมอร์-เลสเต(ยู23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลการ์คัพ |
||||
19:00 | อิตาลี(ญ)(N) | 2 - 1 | นอร์เวย์(ญ) | 2-1 |
00:05 | โปรตุเกส(ญ)(N) | 0 - 4 | สวีเดน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
12:00 | Daejeon Seobu | 0 - 6 | ชองจู จิคจิ | 0-1 |
12:00 | Daegu Changso | 1 - 5 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-3 |
12:00 | โปชอน เอฟซี | 2 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 2-0 |
12:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0 - 2 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 0-1 |
12:00 | Hyochang FC | 0 - 9 | ฮวาซอง เอฟซี | 0-5 |
12:00 | จะชนะ ชุงจูซิติเซ็น [75%] | 2 - 2 | [67%] Dangjin Citizen | 1-1 |
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 1 - 2 | FC Namdong | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | จะชนะ Noravank [81%] | 1 - 1 | [54%] บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 0-0 |
19:00 | บานานต์ส | 1 - 0 | เอฟเค แวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0 - 0 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 0-0 |
00:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1 - 0 | เฮเรดิอาโน | 1-0 |
04:00 | Guanacasteca | 2 - 0 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-0 |
04:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 0 - 3 | อลาจูเรนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0 - 0 | ซีดี อากีลา | 0-0 |
08:00 | จะชนะ ซีดี ชาลาเตนังโก [80%] | 1 - 0 | [55%] Jocoro FC | 1-0 |
08:00 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน [60%] | 1 - 1 | [76%] ซีดี ฟาส จะชนะ | 1-0 |
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0 - 0 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 0-0 |
04:15 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 1 - 0 | Once Municipal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 2 - 1 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1-1 |
22:00 | แอตเซลล่า | 0 - 2 | Swift Hesperange | 0-1 |
22:00 | Hostert | 1 - 3 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-0 |
22:00 | จิวเนสเซ่ | 0 - 1 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-0 |
22:00 | US Mondorf-les-Bains | 0 - 1 | Rodange 91 | 0-0 |
22:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 1 - 3 | FC Wiltz 71 | 0-1 |
22:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 3 - 1 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1-0 |
22:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 1 - 2 | โฟล่า เอสซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | มอลตาเอฟซี | 1 - 0 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1-0 |
20:00 | ซานตา ลูเซีย | 2 - 1 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 1-0 |
00:00 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 1 - 2 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:30 | ซีดี วิด้า | 0 - 2 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 0-0 |
04:00 | จะชนะ เรอัลโซเซียดัดโทเคา [84%] | 1 - 1 | [52%] พลาเทนเซ่ | 0-1 |
05:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 0 - 0 | ซีดี โมตากัว | 0-0 |
06:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 1 - 3 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | CD Achuapa | 1 - 1 | Nueva Concepcion | 1-0 |
03:15 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | Universitario De Vinto | 2 - 0 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 1-0 |
03:00 | Independiente Petrolero [68%] | 1 - 0 | [73%] โบลิวาร์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
06:30 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 2 - 1 | คลับ กัวบิร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:00 | เดลฟินเอสซี | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 0-0 |
02:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1 - 1 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | ซีล่า เอฟเค | 2 - 0 | ซาบาห์ เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:40 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) [71%] | 2 - 2 | [69%] กาญารี่(เยาวชน) | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
17:30 | เจนัว(เยาวชน) | 1 - 2 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-2 |
18:40 | สปอล(เยาวชน) | 0 - 2 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 3 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-1 |
20:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0 - 0 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 2 - 1 | ชลบุรี เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 2 - 1 | หนองบัวลําภู | 1-1 |
19:30 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0 - 0 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 2 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:20 | อัล ไทด์ | 1 - 3 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 1-0 |
20:20 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1 - 1 | อัล ฮัมริยา | 1-0 |
20:30 | City Club | 0 - 1 | ดูบา อัลฮัสซัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:30 | Dudulluspor (W) | 0 - 1 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
18:45 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 6 - 1 | ไอเอฟ เวสตรี | 5-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | |
21:30 | Crawley Wasps (w) | 0 - 2 | อิปสวิช (ญ) | 0-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | ซีอี คาร์โรอิ | 0 - 1 | เอฟซี ออร์ดิโน | 0-0 |
19:30 | เซนต์ จูเลีย | 0 - 4 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 0-2 |
22:00 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 2 - 1 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 1-1 |
00:30 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 1 - 1 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:20 | จะชนะ บาห์เลน เอสซี [75%] | 0 - 3 | [65%] เมลคิยา | 0-2 |
22:20 | อัล ชับบับ | 3 - 2 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | Hungry Lions | 4 - 0 | Platinum City | 2-0 |
20:30 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 3 | Venda | 1-1 |
20:30 | Pretoria Callies | 2 - 0 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | Ahironas Liopetriou [49%] | รอ | [83%] อัลกิ โอโรกลินี จะชนะ | |
20:00 | Omonia 29is Maiou | รอ | โอโมเนีย อราดิปปู |
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
20:45 | ดูฟาร์ | 2 - 1 | อัลรูสตัก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) | 1 - 1 | อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี [84%] | 1 - 0 | [42%] ควาร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | อควายูไนเต็ด | 3 - 2 | Akwa Starlets | 1-1 |
22:00 | Shooting Stars SC | 0 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | Al-Trgee | 1 - 1 | Al-Rayyan | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | Callosa Deportiva CF | 3 - 0 | CD Olimpic Xativa | 0-0 |
17:00 | จะชนะ ราโย่ บาเยกาโน่ 2 [75%] | 5 - 1 | [60%] Torrejon CF | 2-0 |
17:30 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 0 - 1 | Casalarreina | 0-1 |
17:30 | Athletic Torrellano | 1 - 0 | เฮอร์คิวลีส2 | 1-0 |
17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0 - 1 | CF Fuenlabrada Promesas | 0-1 |
17:30 | Salmantino II | 0 - 2 | ซีดี กัวจูเอโล | 0-1 |
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 2 - 0 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 1-0 |
17:30 | ชิลลา ซีเอฟ | 2 - 1 | Castellon B | 0-1 |
17:45 | Grama | 0 - 1 | UE Vilassar de Mar | 0-0 |
18:00 | Avance Ezcabarte | 0 - 0 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 0-0 |
18:00 | CD Robres | 5 - 1 | Epila CF | 0-0 |
18:00 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 3 - 0 | Villacanas | 2-0 |
18:00 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 2 - 1 | CD Mosconia | 1-0 |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 2 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 0-0 |
18:00 | อลาเบส 2 | 4 - 0 | เอสดี ดิวส์โต | 2-0 |
18:00 | Urduliz FT | 1 - 1 | โทโลซา | 0-0 |
18:00 | CE Manresa | 1 - 0 | ยูอี ฟิกูเรส | 1-0 |
18:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 3 - 1 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 1-1 |
18:00 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 1 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 1-0 |
18:00 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 0 - 1 | เกตาเฟ่ บี | 0-1 |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | 2 - 1 | UD Tomares | 0-0 |
18:00 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 2 - 0 | ยูดี ซาน เปโดร | 2-0 |
18:00 | เซบีย่า ซี [60%] | 3 - 4 | [75%] กอร์โดบา บี จะชนะ | 0-3 |
18:00 | CD Rota | 1 - 0 | ลูเซน่า | 0-0 |
18:00 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0 - 0 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0-0 |
18:00 | CD Azuaga | 1 - 1 | เจเรซ | 0-1 |
18:00 | CD Diocesano | รอ | เอซเตรมาดูรา บี | |
18:00 | ซีดี วาเรีย | 2 - 2 | ซีดี อัลกูไนโน | 1-1 |
18:00 | CD Cuarte Industrial | 3 - 0 | CD Caspe | 0-0 |
18:00 | CD Azuqueca | 0 - 2 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 0-0 |
18:00 | AD San Clemente | 1 - 0 | UD Almansa | 0-0 |
18:00 | UP Langreo B | 2 - 2 | CD Llanes | 2-2 |
18:00 | Real Titanico Laviana | 2 - 3 | ซีดี พราวิอาโน | 0-0 |
18:00 | Aurrera Ondarroa | 0 - 1 | ซีดี ลากุล โอแนค | 0-1 |
18:00 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 3 - 1 | ยูอี โอลอต | 1-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 2 - 2 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 3 - 0 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 1-0 |
18:00 | Ursaria | 0 - 0 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0-0 |
18:00 | AD Villaviciosa De Odon | 2 - 1 | CD Galapagar | 0-0 |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 2 - 1 | CD Pozoblanco | 1-1 |
18:00 | ซีดี การีนา | 1 - 2 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1-1 |
18:00 | คาราวากา เวอราครูซ [56%] | 1 - 0 | [77%] Racing Murcia จะชนะ | 0-0 |
18:00 | CD Calamonte | 2 - 1 | อีเอ็มดี อคุยชาล | 2-0 |
18:00 | โอลิเวนซา เอฟซี | 1 - 0 | CD Badazus II | 0-0 |
18:15 | CD Binefar | 4 - 0 | Biescas | 2-0 |
18:15 | อัลฮัวริโน | 1 - 0 | โมทริล ซีเอฟ | 0-0 |
18:15 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 2 - 1 | Atletico Porcuna CF | 2-1 |
18:30 | EC Granollers | 1 - 1 | ฮอสปิตาเลย์ | 1-0 |
18:30 | EG El Palmar | 3 - 0 | ยูดี ลอส กราเลส | 0-0 |
18:30 | CF Trujillo | 0 - 0 | UP Plasencia | 0-0 |
18:30 | EE Guineueta | 3 - 3 | ซานแอนดรู | 1-2 |
18:30 | โพลโวลีน | 1 - 0 | CD Barco | 1-0 |
19:00 | เตเนริเฟ่ 2 | 2 - 0 | Tenisca | 2-0 |
19:00 | จะชนะ คลับ มาริโน่ [73%] | 1 - 0 | [60%] CD Union Puerto | 1-0 |
19:00 | Herbania | 0 - 3 | CD Vera | 0-0 |
19:30 | CD Atletico Paso | 1 - 0 | ลันซาโรเต้ | 1-0 |
22:00 | CF Calamocha | 1 - 1 | ซีดี คารินเยนา | 0-0 |
22:00 | ED Moratalaz | 2 - 1 | อัลคอร์ค่อน บี | 1-0 |
22:30 | ซีดี คอแรลลาโน | 3 - 1 | CD Cantolagua | 0-0 |
22:30 | CF Illueca | 2 - 2 | ซีเอ มอนซอน | 0-0 |
22:30 | Miguelturreno | 0 - 3 | มันเชโก้ ซิวดัด | 0-0 |
22:30 | Beti Gazte | 0 - 1 | Amurrio | 0-1 |
22:30 | Villajoyosa | 1 - 1 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0-0 |
22:30 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 0 - 0 | CD Mirandes B | 0-0 |
22:30 | Racing Villalbes | 2 - 2 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 0-1 |
22:30 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 1 - 0 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0-0 |
22:30 | Azkoyen | 0 - 1 | ซีดี ซูบิซ่า | 0-0 |
22:30 | Murchante | 0 - 2 | UDC Txantrea KKE | 0-0 |
22:30 | เบลล์บริดเจท | 2 - 1 | SD Borja | 0-0 |
22:30 | Santa Anastasia | 2 - 1 | Giner Torrero | 0-0 |
22:30 | เอสดี โนย่า | 1 - 2 | Atletico Albericia | 1-0 |
22:30 | เอสดี เบียไซน์ | 2 - 2 | ซานทูซู เอฟซี | 1-0 |
22:30 | CD Bala Azul | 1 - 0 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 1-0 |
22:45 | Luarca CF | 2 - 1 | SD Lenense | 0-0 |
22:45 | ซีดี ทุยล่าร์ | 1 - 1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | โมราโล ซีพี | 3 - 0 | ซีดี เมียยาดาส | 1-0 |
22:59 | ออร์ฟาโร | 2 - 0 | ยากิว ซีเอฟ | 2-0 |
22:59 | Cenicero | 1 - 3 | CD Agoncillo | 0-2 |
22:59 | โอโยเนซา | 1 - 2 | CDFC La Calzada | 1-0 |
22:59 | Barbastro | 0 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0-0 |
22:59 | อูรากา | 2 - 0 | SD Navarro CF | 1-0 |
22:59 | Selaya FC | 0 - 2 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 0-1 |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 1 - 2 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0-0 |
22:59 | ซีดี บาสโคเนีย | 3 - 0 | ปาเซ เคอี | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟ โนอาห์ | 0 - 1 | ยูดี โซโมซาส | 0-0 |
22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 1 - 1 | AD Cartaya | 0-0 |
22:59 | SP Villafranca | 0 - 0 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 0-0 |
22:59 | CD Arnedo | 3 - 3 | CA Vianes | 2-1 |
22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 4 - 0 | CA River Ebro | 1-0 |
22:59 | Huracan de Balazote | 3 - 0 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 1 - 1 | U.M. Escobedo | 1-1 |
22:59 | Anaitasuna | 0 - 0 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0-0 |
22:59 | เอสดี ไลเนา | 1 - 0 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 2 - 0 | ซิลวา เอสดี | 0-0 |
22:59 | Viveiro CF | 2 - 0 | CF Alondras | 0-0 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 6 - 0 | CD Bullense | 4-0 |
22:59 | AD Llerenense | 1 - 0 | CD Don Alvaro | 0-0 |
23:30 | กัลโลเวรา | 0 - 0 | ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา | 0-0 |
23:55 | CD Huetor Tajar | 2 - 2 | UD Torre del Mar | 0-2 |
00:00 | CD Torreperogil | 3 - 1 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1-0 |
00:00 | AD Complutense Alcala | 0 - 4 | ลาส โรซัส | 0-1 |
00:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1 - 0 | ซีดี เตรรา | 0-0 |
00:15 | Torredonjimeno | 4 - 2 | ซีดี เอล ปาโล | 3-0 |
01:00 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
03:30 | ยูดี มาร์เบลล่า | 5 - 2 | รีล เจน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | รอ | คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ | |
21:30 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | รอ | Stade Marocain du Rabat | |
21:30 | วิดาด เฟส | รอ | Olympique Dcheira |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
01:30 | Independente Sao Joseense PR | 2 - 1 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 1-1 |
02:00 | ปารานา พีอาร์ | 1 - 2 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1-0 |
05:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-1 |
05:00 | CE Uniao PR | 0 - 2 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | AE Jataiense [47%] | 0 - 3 | [84%] โกยาส จะชนะ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ อนาโปลิส เอฟซี [82%] | 2 - 1 | [52%] Morrinhos FC | 0-1 |
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 1 - 1 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 0-0 |
02:00 | แคร๊ค จีโอ | 1 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 1-1 |
05:00 | Goiatuba | 0 - 1 | อิโพรา อีซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | EC Prospera | 2 - 2 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-1 |
03:00 | จะชนะ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [79%] | 1 - 1 | [55%] คัมโบริว เอสซี | 0-0 |
05:00 | บัสควอ เอฟซี | 3 - 1 | บาร์ราเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
02:00 | Caruaru City FC | 2 - 1 | Reet | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
02:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 1 - 1 | ยาปิรันก้า | 0-0 |
05:00 | คาเซียส อาร์เอส | 3 - 1 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 1-0 |
06:30 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 3 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | แอตลาส (ยู20) | รอ | พูมาส ยูนัม(ยู20) | |
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | ครูซ อซูล(ยู20) | |
22:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) [68%] | รอ | [70%] Mazatlan U20 | แพ้ชนะ 50/50 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
21:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 2 - 1 | ทอมเบนเซ่ | 0-1 |
21:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2 - 2 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Baiano Division |
||||
02:00 | Barcelona BA | 1 - 1 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ McInerney Ford Night Series Division |
||||
16:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
18:00 | กอสแนลส ซิตี้ | 0 - 5 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 0-4 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
02:00 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 0 - 3 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-2 |
02:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 5 - 0 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 3-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 1 - 1 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 1-1 |
22:00 | Vittoriosa Stars | 2 - 9 | Naxxar Lions | 1-3 |
00:00 | ฟกูรายูไนเต็ด | 2 - 0 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
02:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 2 | เครนดิ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | รอ | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 1 - 1 | Loughborough Lightning (W) | 1-0 |
21:00 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 1 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | 0-0 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 1 - 1 | ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ราชประชา เอฟซี [72%] | 0 - 1 | [69%] อุดรธานี | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 3 - 3 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1-2 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 - 0 | ระนอง เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ราชนาวีสโมสร | 3 - 4 | อยุธยายูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
17:30 | Al Qasim Sport Club | 0 - 0 | อัล ซอลรา | 0-0 |
18:00 | Newroz SC(IRQ) | 1 - 0 | นาฟิต อัลวาซาต | 1-0 |
19:45 | Naft Misan | 1 - 2 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-1 |
22:00 | อาร์บิล | 0 - 1 | อัล โชลต้า | 0-0 |
00:15 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0 - 2 | แบกแดด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
02:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 3 - 1 | เนาติโก (พีอี) | 3-0 |
02:00 | โกลโบ | 1 - 0 | อัลโต พีไอ | 0-0 |
04:30 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 3 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 1-0 |
04:30 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1 - 2 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | Adelaide University SC | 0 - 2 | แอดิเลด ฮิลล์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
21:00 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 2 - 0 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 1-0 |
23:10 | Partick Thistle (w) [68%] | 2 - 2 | [74%] สปาร์ตันส์ (ญ) | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0 - 3 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 0-2 |
16:00 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1 - 0 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0 - 3 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 1 - 0 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:10 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 0 - 2 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
19:00 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 5 - 1 | NK Drava Ptuj U19 | 5-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอสเอส สเลมัน [57%] | 1 - 0 | [76%] ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี จะชนะ | 0-0 |
18:15 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 4 - 0 | พีเอส ติร่า | 2-0 |
20:45 | พีเอสไอเอส เซมารัง [42%] | 0 - 1 | [87%] บาหลี ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา Libertadores U20 |
||||
03:00 | คลับ กัวรานี่ (ยู 20)(N) | 3 - 2 | การากัส ฟุตบอล คลับ (ยู 20) | 0-1 |
06:00 | อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่ (ยู 20) | 1 - 1 | สปอร์ตติโว่ เพนาโรล (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เวลเลดูปา เอฟซี | 2 - 0 | ออโซมารโซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | สตาดิ ตูนิเซียน | รอ | ES Rades | |
20:00 | ซีโอ เมเดนีน | รอ | Kalaa Sport | |
20:00 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | รอ | C.O.Transports | |
20:00 | CS Bembla | รอ | เอสเอส สฟาเชี่ยน | |
20:00 | Menzel Nour | รอ | Jerba Midoun | |
20:00 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | รอ | เจนเดาบาสปอรต์ |
ผลบอลวันที่ GEO SC |
||||
21:00 | ดินาโม บาตูมี | 0 - 0 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:00 | จะชนะ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย [88%] | 3 - 2 | [46%] CSKA 1948 Sofia II | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 1 - 1 | ปูซานไอปาร์ค | 1-1 |
14:00 | จะชนะ บูโชน เอฟซี 1995 [72%] | 0 - 0 | [62%] Chungnam Asan | 0-0 |
14:00 | กยองนัม เอฟซี | 0 - 1 | โซล อี-แลน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
19:00 | อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ | 0 - 4 | Fluminense PI | 0-1 |
01:30 | Caete FC | 2 - 1 | บรากันติโน พีเอ | 1-0 |
01:45 | AA Corisabba | 2 - 1 | ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ | 0-1 |
02:00 | จะชนะ อินดิเพนเดนเต้ พีเอ [75%] | 1 - 0 | [61%] Tuna Luso | 0-0 |
03:00 | จะชนะ เอสซี เปซานดูปารา [72%] | 1 - 1 | [63%] เรโม เบเลม | 0-0 |
03:00 | อกัว เดอ มาราบา | 1 - 0 | คาสแตนฮาล พีเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
11:00 | เวสต์เกต | 5 - 3 | Darebin Utd | 3-2 |
13:00 | นอร์ท คอลฟิลด์ ซีเนียร์ เอฟซี | 2 - 3 | Western Eagles | 1-1 |
13:00 | Woombye Snakes | 1 - 1 | Kingscliff FC | 0-0 |
14:00 | คูเมรา | 2 - 2 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
14:00 | บริสเบน เคไนท์ส [53%] | 2 - 3 | [89%] นอร์ธ สตาร์ จะชนะ | 1-1 |
15:00 | เดอะ แกป บีพีแอล [52%] | 1 - 6 | [92%] เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี จะชนะ | 1-2 |
15:00 | นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด | 5 - 0 | Kangaroo Point Rovers FC | 2-0 |
15:00 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 2 - 1 | ทูวอง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
08:00 | ชิลี (ญ) | 3 - 1 | เอกวาดอร์ (ญ) | 1-1 |
17:00 | เซอร์เบีย(ญ) ยู17 | 0 - 3 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 | 0-1 |
17:00 | เอลเช่ (ญ) | 0 - 5 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0-2 |
18:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 2 - 2 | ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) | 0-1 |
19:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 3 - 0 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 2-0 |
20:00 | อาเซอร์ไบจาน (ญ) | 4 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) | 0-0 |
20:15 | Sudan (W) | 0 - 3 | เซาท์ซูดาน ( ญ ) | 0-0 |
20:30 | กรีซ (ญ) ยู19 | 0 - 2 | โปแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-1 |
22:00 | อังกฤษ (ญ) ยู17 | 1 - 3 | นอร์เวย์(ญ) ยู17 | 0-1 |
22:00 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 2 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:15 | อังกฤษ(ญ) | 0 - 0 | สเปน(ญ) | 0-0 |
22:59 | Saudi Arabia (W) | 2 - 0 | Seychelles (W) | 1-0 |
00:00 | โรมาเนีย(ญ) | 1 - 6 | ออสเตรีย(ญ) | 0-3 |
03:15 | แคนาดา(ญ) | 1 - 0 | เยอรมนี(ญ) | 1-0 |
03:20 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 5 - 0 | นิวซีแลนด์(ญ) | 3-0 |
05:00 | จะชนะ โคลัมเบีย(ญ) [78%] | 2 - 2 | [61%] อาร์เจนตินา (ญ) | 0-1 |
06:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ)(N) [58%] | 1 - 2 | [80%] ไอซ์แลนด์(ญ) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซนไนยิน เอฟซี | 1 - 4 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF WomnenChampionship |
||||
03:00 | เซนต์ วินเซนต์เกรนาดีนส์ ( ญ ) | 0 - 11 | เฮติ (ญ) | 0-4 |
04:00 | แอนติกาและบาร์บูดา (ญ) | 0 - 8 | เม็กซิโก (ญ) | 0-4 |
04:00 | หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา (ญ) | 0 - 6 | คอสตาริกา (ญ) | 0-4 |
04:00 | เกรเนดา (ญ) | 1 - 6 | จาเมกา (ญ) | 0-3 |
04:00 | เบลีซ ( ญ ) | 0 - 8 | ปานามา (ญ) | 0-5 |
04:00 | โดมินีกา (ญ) | 0 - 2 | ตรินิแดดและโตเบโก (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
20:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 2 - 3 | อูแด็กซ์ เซา เปาโล | 0-1 |
20:00 | Monte Azul SP | 1 - 1 | เตาบาแต | 1-1 |
21:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-1 |
02:00 | เรด บูลล์ บราซิล เอสพี [58%] | 1 - 1 | [74%] เซา เบนโต้ จะชนะ | 1-0 |
05:00 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 1 - 1 | ริโอ คลาโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | Linguere | 0 - 0 | ASEC Ndiambour | 0-0 |
23:30 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 1 - 0 | Teunhueth FC | 1-0 |
23:30 | พิกินี | 0 - 0 | Diambars | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
17:00 | CF Benfica Macau | 0 - 10 | Chao Pak Kei | 0-6 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
13:30 | ด่งท้าป(ยู 19) | 2 - 0 | อาน ซาง (ยู19) | 1-0 |
13:30 | Tien Giang U19 [55%] | 1 - 4 | [82%] ด่งเติมล็องอาน(ยู19) จะชนะ | 0-1 |
15:30 | เลิม ด่ง (ยู 19) | รอ | กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (ยู 19) | |
15:30 | เกิ่นเทอ(ยู 19) | 1 - 2 | ไซ่ง่อน เอฟซี(ยู19) | 1-1 |
15:45 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 3 - 1 | เตนินห์(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
20:00 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 1 - 2 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 1-0 |
04:00 | แบนเดียแรนท์ | 2 - 0 | ริโอ เพรโต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Accra Hearts of Oak | 0 - 0 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 1 - 1 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 0-0 |
03:15 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 4 - 1 | Molynes United | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 0 - 3 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 4 - 4 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 3 - 0 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) | 2 - 0 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | 4 - 2 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | 0-0 |
19:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | 1 - 3 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 0-0 |
20:00 | Fortuna Koln U17 | 3 - 1 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) | 0-0 |
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 1 - 5 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 0-0 |
20:00 | Reutlingen(U17) | 0 - 1 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | 0-0 |
20:30 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | 0 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) | 0-0 |
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:00 | จะชนะ เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [83%] | 0 - 3 | [51%] เรอัล เอวิเลส | 0-2 |
17:30 | จะชนะ ซีดี ซาน โรเก้ [80%] | 3 - 1 | [54%] ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 2-0 |
17:30 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 2 | เรอัล มูร์เซีย | 1-1 |
17:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 0 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0 - 0 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0-0 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 2 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
18:00 | เอดี เซวตา | 0 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-0 |
18:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | ซีดี โคเรีย | 0-0 |
18:00 | โครูโช่ เอฟซี | 3 - 0 | Arosa Sociedad Cultural | 0-0 |
18:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 3 - 0 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1-0 |
18:00 | มัล เมนอร์ | 2 - 0 | ยูดี เมลิลล่า | 1-0 |
18:00 | UD Socuellamos | 2 - 0 | เอร์กูเลส | 2-0 |
18:00 | Andratks | 1 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-2 |
18:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1 - 0 | แตร์ราสซ่า | 0-0 |
18:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 4 - 0 | เยย์ดา | 1-0 |
18:00 | นูมานเซีย | 3 - 0 | เอสดี อีเจีย | 1-0 |
18:00 | เออี พรัท | 1 - 0 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0-0 |
18:00 | เตรูเอล [72%] | 1 - 0 | [63%] เอสดี ฟอร์เมนเตรา | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 2 - 0 | เบเลซ ซีเอฟ | 1-0 |
22:00 | จะชนะ เลกาเนส บี [75%] | 0 - 0 | [59%] มอสโตเรส | 0-0 |
22:30 | จะชนะ ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล [79%] | 2 - 0 | [55%] ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1-0 |
22:30 | ซีดี อาร์ดรอย | 5 - 0 | ซีดี คายอน | 2-0 |
22:30 | เปน่า สปอร์ต | 2 - 3 | นาซาร่า | 1-2 |
22:30 | เบรีย | 1 - 0 | SD Huesca II | 1-0 |
22:59 | เมริดา เอดี | 2 - 1 | คาดิส 2 | 1-1 |
22:59 | จี.เซโกเบียน่า | 2 - 0 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 1 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-1 |
22:59 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1 - 0 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 2 - 0 | CS Puertollano | 0-0 |
22:59 | Rio Sports | 1 - 0 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-0 |
22:59 | CD Marchamalo | 0 - 2 | โตเลโด | 0-1 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 0 | ซีดี อิซาร่า | 0-0 |
22:59 | เอสดี ทาราซอนนา | 2 - 0 | ซีดี เอโบร | 1-0 |
00:00 | Arenteiro | 1 - 5 | ปอนเตเบดรา | 0-2 |
00:00 | ซีอี ยูโรปา | 0 - 0 | Cerdanyola del Valles | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | 1 - 0 | เม็ตซ์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ดิฌง(ยู 19) | 2 - 0 | น็องซี่(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | โอแซร์ (ยู 19) | 1 - 1 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 0-0 |
20:30 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 3 - 2 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 1-1 |
20:30 | นีมส์(ยู 19) | 0 - 2 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) | 2 - 2 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | FC Astoria Walldorf(U19) | 1 - 3 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 0-2 |
17:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0 - 1 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) [53%] | 2 - 4 | [86%] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) จะชนะ | 2-0 |
17:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 0 - 2 | ชาลเก้ 04 (ยู 19) | 0-2 |
17:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) | 1 - 1 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 4 - 0 | เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) | 2-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 0 - 3 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) | 0 - 3 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 1 - 3 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2 - 2 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
19:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 4 - 1 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 3-0 |
19:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 2 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 1-0 |
19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 2 - 1 | Phonix Lubeck | 2-0 |
20:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 2 - 0 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 2 - 2 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0-0 |
20:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 3 - 0 | FC Teutonia 05 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
19:00 | Agios Matthaios | รอ | Anagennisi Giannitson | |
20:00 | Iraklis Zygou | รอ | Megas Alexandros Trikalon | |
20:00 | Iraklis Larisas | รอ | Ethnikos Neou Keramidiou | |
20:00 | Thyella Rafinas | รอ | Aiolikos | |
20:00 | AO Charavgiakos | รอ | อิลิโอปูลิ | |
20:00 | Posidonas Neas Michanionas | รอ | Asteras Kalirachis | |
20:00 | ไอติโตส สปาต้า | รอ | Aias Salaminas | |
21:00 | Karavas | รอ | Proodeftiki FC |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:30 | เบลลินโซนา | 2 - 0 | Basuli B team | 2-0 |
21:00 | เคียสโซ | 2 - 2 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
16:30 | ออร์ดูสปอร์ | 1 - 0 | คาซิยาก้า | 0-0 |
17:00 | Yeni Altindag BS | 2 - 2 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 1-1 |
17:00 | Erzin Belediyespor | 2 - 2 | Bayrampasa | 2-0 |
17:00 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0-0 |
17:00 | Sile Yildizspor | 3 - 1 | Kusadasispor | 1-0 |
17:00 | Ceyhanspor | 0 - 2 | โมด้าเฟน สปอร์ | 0-2 |
17:00 | EdirnesporGenclik | 2 - 2 | Karaman Belediyesi Spor | 2-1 |
17:00 | Celspor | 0 - 0 | อีร็อกสปอร์ | 0-0 |
17:00 | Mardin BB | 2 - 3 | Turk Metal Kirikkale | 1-0 |
17:00 | ออฟสปอร์ | 1 - 1 | Dai Lin Jissbon | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:30 | อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) | 1 - 2 | อัจมาน คลับ (ยู 21) | 0-2 |
20:30 | อัล จาซิล่า(สำรอง) | 2 - 0 | อัล นาสเซอร์ (สำรอง) | 0-0 |
20:30 | เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) | 1 - 1 | อัล-ดาฟรา (ยู 21) | 0-0 |
20:30 | อัล โอรูบา (ยู 21) | 0 - 5 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
17:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 3 - 5 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 2-2 |
19:30 | Tartu Kalev(N) | 2 - 6 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 0-2 |
21:30 | Rapla JK Atli(N) | 1 - 1 | Tallinna JK Legion B | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | Sociedade Acao | 2 - 3 | OperArio MT | 0-1 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
01:15 | Boca Juniors SE | 1 - 1 | อเมริกา เอสอี | 1-1 |
02:00 | CS Maruinense | 0 - 2 | อีตาบายานา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซิมบับเวพรีเมียร์ |
||||
20:00 | Herentals FC | รอ | Manica Diamond | |
20:00 | Triangle FC | รอ | ฮาราเร ซิตี้ | |
20:00 | Cranborne Bullets | รอ | ZPC Kariba | |
20:00 | Highlanders FC | รอ | Whawha FC | |
20:00 | Tenax FC | รอ | บูลาวาโย ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | 2 - 2 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 2-0 |
03:00 | Leandro N Alem | 2 - 2 | เคลย์โพล | 0-2 |
03:00 | เบรัสเตกี | 3 - 2 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 2-1 |
03:00 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 4 - 2 | Liniers | 2-1 |
03:00 | เจนเนอรัลลามาดริด | 0 - 0 | Puerto Nuevo | 0-0 |
03:00 | เรอัล พิลาร์ | 0 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0-0 |
03:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1 - 0 | ซีเอ อัตลาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 1 - 0 | Marines FC | 1-0 |
20:00 | Gicumbi FC | 1 - 1 | Espoir FC | 1-0 |
20:00 | Rutsiro FC | 2 - 1 | Gasogi Utd | 0-0 |
21:00 | โปลิศ(รวันดา) | 0 - 1 | Kiyovu FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Recreativo Caala | รอ | Recreativo Libolo | |
21:00 | Cuando Cubango | รอ | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
10:00 | Adelaide University SC Reserves | 5 - 0 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | SOL FC Abobo | 0 - 2 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | 0-0 |
01:00 | Societe Omnisports De L'Armee | 1 - 0 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
08:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 2 - 1 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 1-1 |
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0 - 0 | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | 0-0 |
06:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 0 - 0 | คอสตา เดล เอสเต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
18:00 | TuS Makkabi Berlin | 1 - 1 | Reinickendorfer Fuchse | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลีคัพ |
||||
01:00 | FC Diarra | 3 - 1 | เอเอส โปลิศ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | Northern Tak United | 1 - 0 | อุตรดิตถ์ | 0-0 |
15:30 | Inter Bangkok | 0 - 9 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-6 |
15:30 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0 - 2 | Udon United | 0-0 |
15:30 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 2 - 0 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
15:30 | Nakhon Ratchasima United FC | 1 - 1 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | Banbueng FC | 1 - 1 | สระแก้ว ซิตี้ | 0-0 |
15:30 | Thonburi United FC | 1 - 2 | สยาม เอฟซี | 1-0 |
15:30 | Phram Bangkok FC | 2 - 1 | Muangnont Bankunmae FC | 1-0 |
15:30 | สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | 0 - 1 | สตูล ยูไนเต็ด | 0-1 |
16:00 | Pattaya Dolphins Utd | 2 - 0 | จันทบุรีเอฟซี | 1-0 |
17:48 | สระบุรี เอฟซี | 2 - 1 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | รูเปล บูม | รอ | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | |
21:00 | URS Lixhe-Lanaye | รอ | แอฟเซ ลีแอช | |
21:00 | Royal Knokke | รอ | เควีเค ไทอ์เนน | |
21:00 | Sint-Eloois-Winkel | รอ | เดสเซล สปอร์ต |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
21:30 | Siegburger SV 04 [91%] | รอ | [36%] เอสเฟา ดุทซ์ 05 จะชนะ/เสมอ | |
20:30 | โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น | 1 - 1 | SpVg Frechen 20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
08:00 | จะชนะ San Jose Costa Rica [74%] | 2 - 1 | [64%] Escorpiones Belen | 0-0 |
02:00 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 2 - 0 | Municipal Garabito | 2-0 |
04:15 | ซีดี บาริโอเม็กซิโก | 2 - 2 | ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | รอ | เดปอร์ติโวมีชโก | |
00:00 | CD Suchitepequez | รอ | Plataneros La Blanca | |
00:00 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | รอ | CSD Amatitlan | |
01:00 | Coatepecano IB | รอ | Quiche FC | |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | รอ | Puerto San Jose | |
04:00 | Juventud Pinulteca FC | รอ | ซีดี ซากาปา | |
04:00 | CSD Agua Blanca | รอ | Chimaltenango FC |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
17:00 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 [71%] | 1 - 1 | [70%] Bekescsabai Elore SE II | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
17:00 | ปุชกาช อคาเดเมีย 2 [63%] | 1 - 1 | [76%] เวซสเพรม เอฟซี จะชนะ | 1-1 |
17:00 | ETO กีโอรี่ 2 | 4 - 0 | Andrashida SC | 2-0 |
17:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 2 - 4 | Kisvarda II | 1-2 |
20:00 | Tiszafured VSE | 1 - 1 | Fuzesgyarmati SK | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 2 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2-1 |
19:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 0 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
21:00 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 1 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:00 | ดิเรียนเกน | 0 - 2 | มานากัว เอฟซี | 0-1 |
09:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว [62%] | 2 - 2 | [79%] วอลเตอร์เฟอร์เรตติ จะชนะ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:30 | OFC Oostzaan | รอ | EVV Echt |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 2 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | จะชนะ Gaddafi FC [76%] | 1 - 0 | [58%] มบารารา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
04:00 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | รอ | กวารานี เอ ฟรังโก | |
04:00 | จอร์จ นิวเบอรี ซีอาร์ | รอ | Liniers Bahia Blanca | |
04:00 | CDA Monte Miaz(N) | รอ | ลิวาดาเวีย ลินคอล์น | |
04:00 | จอร์จ นิวเบอรี ซีอาร์ | รอ | Liniers | |
04:00 | CA Juventud Alianza(N) | รอ | แอตเลติโก้ ปารานา |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
03:00 | SK Sport Street Soccer FC | 0 - 2 | Club Atletico Toltecas FC | 0-1 |
04:30 | จะชนะ Club Deportivo Zap [76%] | 0 - 1 | [61%] Montaneses FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 2 - 1 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 1-1 |
21:00 | Bijelo Brdo | 1 - 0 | เอ็นเค โซลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | Firhouse Clover FC | 1 - 2 | Kilnamanagh AFC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | ทานซาเนีย ไพรซัน | 0 - 1 | รูวู ชูตติ้ง | 0-1 |
22:59 | เคเอ็มซี เอฟซี | 2 - 0 | Dodoma Jiji FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | รอ | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | |
19:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | รอ | โคลอน (สำรอง) | |
19:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | รอ | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | |
19:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล(สำรอง) | รอ | ติเกร (สำรอง) |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
21:30 | Dukla Banska Bystrica (w) | 1 - 1 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | ดีเอ็นเอส เด เบเลน (ญ) | 3 - 4 | Pozuelo Alarcon (w) | 0-2 |
18:45 | San Vicente (W) | 1 - 2 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | FC Lamezia Terme | รอ | ASD Biancavilla | |
20:30 | โนเซริน่า | รอ | Sorrento | |
20:30 | Cjarlins Muzane | รอ | FC Spinea 1966 | |
20:30 | Atletico Terme Fiuggi | รอ | ASD Montegiorgio | |
20:30 | FB Brindisi 1912 | รอ | เอเอสดี โมบเฟตต้า | |
20:30 | ASD Alcione | รอ | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | รอ | เอสเอส โนล่า 1925 | |
20:30 | Sangiovannese | รอ | Montespaccato | |
20:30 | ฟาโนกัลโช่ | รอ | ชีติ | |
20:30 | Polisportiva Virtus Matino | รอ | Casarano | |
20:30 | เคียรี่ | รอ | เอ.เอส.วาเรเซ่ | |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | รอ | Asd Pineto Calcio | |
20:30 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | รอ | US Breno | |
20:30 | ปอติซี 1906 | รอ | ASD Licata | |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | รอ | ปราโต้ | |
20:30 | จะชนะ เอเอสดี มูราเวรา [84%] | รอ | [51%] Insieme Formia | |
20:30 | Lavagnese | รอ | เซสตริ เลเวนเต | |
20:30 | จะชนะ Aglianese [79%] | รอ | [56%] Borgo San Donnino | |
20:30 | ริมินี่ | รอ | Sammaurese | |
20:30 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | รอ | ราเวนน่า | |
20:30 | ASD Pro Livorno | รอ | ASD Lornano Badese | |
21:00 | Citta Di S. Agata | รอ | Santa Maria |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 1 - 2 | SS Virtus | 1-1 |
21:00 | เอสพี โดมัญญาโน | 1 - 3 | SC Faetano | 1-1 |
21:00 | ซาน โจวันนี | 0 - 1 | ทรี ฟิโอริ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟิจิ National League |
||||
08:00 | Tailevu Naitasiri | 0 - 0 | นาซินูเอฟซี | 0-0 |
09:10 | จะชนะ ลาโตกา [86%] | 6 - 2 | [51%] Navua FC | 2-0 |
11:15 | บา เอฟซี | 1 - 2 | ซูวา เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:59 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0 - 0 | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี | 0-0 |
01:30 | ยูโรปาพอยต์ | 0 - 3 | ลิงซ์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Amazonense |
||||
02:30 | มานุส (สมัครเล่น) | 6 - 0 | Joao Carlos(JC) AM | 3-0 |
02:30 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 0 - 0 | Manauara | 0-0 |
02:30 | Operario/AM | 0 - 0 | EC Iranduba | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | มาริติโม่ 2 | 1 - 1 | Forjaes | 1-1 |
19:00 | Grupo Desp Lagoa | 1 - 1 | O.Elvas | 0-1 |
20:00 | ซินเทรียนเซ่ | 1 - 1 | โลวเรส | 0-1 |
22:00 | เอสพี เอสพินโฮ | 2 - 0 | CD Gouveia | 0-0 |
22:00 | Coruchense | 1 - 5 | ไอดีล | 0-2 |
22:00 | กอนโดมาร์ | 2 - 1 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 0-0 |
22:00 | Tirsense | 2 - 1 | เบอร์โก้ เอสซี | 1-1 |
22:00 | เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค | 0 - 0 | Marinhense | 0-0 |
22:00 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 2 - 0 | อิมอร์ตัล | 1-0 |
22:00 | ซาคาร์เวนเนส | 1 - 1 | Pero pinheiro | 0-1 |
22:00 | บาเรียเรนเซ่ | 1 - 2 | Montemor | 0-1 |
22:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1 - 0 | Limianos | 1-0 |
22:00 | AD Castro Daire | 2 - 0 | Ferreira de Aves | 0-0 |
22:00 | วิอาเนนเซ่ [65%] | 0 - 1 | [72%] มาเรีย ดา ฟอนเต้ | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
22:00 | จะชนะ อมารันเต [75%] | 2 - 1 | [62%] มิรานเดลา | 1-0 |
22:00 | เลคา | 3 - 0 | Uniao de Coimbra | 1-0 |
22:00 | เอสซี บียา เรอัล | 0 - 1 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 0-0 |
22:00 | จะชนะ Peniche [80%] | 1 - 1 | [56%] Aidan Heinus | 1-0 |
22:00 | โอลฮาเนนเซ่ | 1 - 1 | Juventude de Evora | 1-1 |
22:59 | Rabo Peixe [55%] | 0 - 1 | [82%] CF Os Belenenses จะชนะ | 0-0 |
22:59 | ปราเอียนเซ่ | 2 - 2 | GD Vitoria Sernache | 1-0 |
22:59 | จะชนะ กามาช่า [75%] | 3 - 2 | [61%] เมเรลินเนเซ่ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ France U19 League Cup |
||||
20:30 | อาเมียงส์(ยู 19) | 3 - 3 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | ทรัวส์(ยู 19) | 3 - 2 | น็องต์(ยู 19) | 3-1 |
20:30 | แบรสต์(ยู 19) | 0 - 3 | ก็อง(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
19:00 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 1 - 3 | Gjilani | 0-1 |
19:00 | KF Dukagjini | 1 - 2 | KF Drenica Skenderaj | 0-2 |
19:30 | พริสตีนา | 0 - 2 | KF Ballkani | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Desp Alianca AL(U20) | 1 - 2 | CRB XI | 0-1 |
01:00 | Jacyoba AC | 2 - 0 | มูริซี่ | 0-0 |
02:00 | Cruzeiro Arapiraca | 2 - 0 | AA Dimensao Saude | 0-0 |
02:45 | Real Desportivo/RO | 2 - 1 | Genus RO | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
18:00 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 4 - 0 | บีเยลอวาร์(ยู 19) | 3-0 |
19:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 1 - 3 | ริเยกา (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
17:30 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | รอ | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | |
17:30 | เรอัล เบติส (ยู 19) [84%] | รอ | [100%] Seneca CF U19 จะชนะ | |
18:00 | จะชนะ บิลเบา(ยู19) [79%] | รอ | [40%] ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) | |
18:30 | UD Logrones U19 | รอ | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | |
18:30 | Mutilvera U19 | รอ | เออิบาร์(ยู 19) | |
19:30 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | รอ | วาลาโดลิด(ยู 19) | |
22:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | รอ | ซีดี โรด้า (ยู 19) | |
22:00 | CD Oberena U19 | รอ | Tudelano U19 | |
22:45 | กอร์โดบา(ยู 19) [59%] | รอ | [79%] อัลเมเรีย(ยู19) จะชนะ | |
00:00 | CF Damm U19 [66%] | รอ | [76%] เอสปันญ่อล(ยู 19) จะชนะ |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | Cardiff City LFC (w) | 3 - 2 | สวอนซี (ญ) | 3-0 |
21:00 | Barry Town (W) | 2 - 0 | The New Saints (W) | 1-0 |
21:00 | Port Talbot (w) | 0 - 3 | Pontypridd Town (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mauritania Division 1 |
||||
21:15 | เอฟซี นูอาดิโบ | 0 - 0 | AS Douanes Nouakchott | 0-0 |
23:25 | เอเอสเอซี คองคอร์ด | 1 - 1 | King Nouakchott | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Iceland League Cup B |
||||
21:15 | เคเอฟ การ์ดาเบีย | 3 - 3 | เอลลิดิ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
21:00 | Masitaoka FC | 2 - 1 | Extension Gunners | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Copa del Sol of the USA |
||||
00:30 | Oakland Roots | 3 - 2 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Aruba Division Di Honor |
||||
05:00 | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด | 1 - 2 | เอสวี ลา ฟาม่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Togo Premier Division |
||||
22:00 | Dynamic Togolais | 1 - 0 | Entente 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Senegal Ligue 2 |
||||
22:00 | ASC Wally Daan | 1 - 0 | Dakar Universite Club | 0-0 |
23:30 | ASC Port Autonome | 1 - 0 | โซนาคอส | 0-0 |
00:00 | Amitie FC | 1 - 0 | Thies FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
08:00 | Kiche FC (W) | 4 - 2 | Deportivo Mixco (W) | 3-1 |
00:00 | Antigua GFC (W) | 2 - 1 | ซีเอสดี บาร์เซนา เอฟเอฟ(ญ) | 0-0 |
00:10 | ปาเรช(ญ) | 2 - 1 | FCF El Estor (w) | 1-0 |
00:20 | Muniguate (w) | 2 - 2 | FC Ixcan (W) | 2-1 |
02:10 | Club Deportivo Xela (w) | 3 - 0 | Gardenias de Coatepeque (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ South Africa Reserve League |
||||
15:00 | จะชนะ เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) [73%] | 4 - 3 | [66%] บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica U20 League |
||||
22:59 | Deportivo Saprissa U20 | 3 - 1 | มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Andorra Second Division |
||||
17:00 | FS La Massana | 1 - 1 | Encamp | 0-0 |
19:30 | Atletic America | 2 - 0 | Atletico Athletic Escaldes B | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Rwanda Womens League |
||||
19:00 | Freedom (w) | รอ | Apaer WFC (w) |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Gunjur United | 2 - 0 | Medical FC | 1-0 |
22:59 | Kanifing East FC | 2 - 0 | Latrikunda Utd | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
13:00 | เปอร์ซิดาฟอน | 1 - 4 | Putra Delta Sidoarjo FC | 1-2 |
15:15 | Persikasi Kabupaten Bekasi | 1 - 3 | คาโร ยูไนเต็ด | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
20:30 | NK Hrvatski VP | รอ | ปริมอเรค | |
20:30 | Slovam lovenson | รอ | NK GOSK Dubrovnik |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
14:15 | Jawalakhel Youth Club | 2 - 1 | Himalayan Sherpa Club | 1-0 |
18:00 | มานังมาร์ซยังดิ คลับ | 0 - 1 | นิว โร้ดทีม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
22:00 | Aguilas FC Managua [61%] | 4 - 0 | [78%] CD Nueva Guinea จะชนะ | 2-0 |
22:59 | Matagalpa FC | 0 - 1 | เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส | 0-0 |
02:00 | Salvador Dubois FC | 0 - 1 | Tipitapa | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Sul-Matogrossense |
||||
02:00 | Operario FC MS | 0 - 1 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-1 |
02:00 | Coxim MS | 1 - 2 | Dourados | 0-2 |
02:00 | โอเปราริโอ้ เอ็มเอส | 0 - 1 | คอสต้า ริก้า เอ็มเอส | 0-1 |
04:00 | นาวิไรเอนเซ่ | 1 - 0 | Aquidauanense | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:00 | San Jose Clash | 2 - 0 | Nacional de El Pino | 0-0 |
04:30 | Lone FC | รอ | Atletico Choloma | |
06:00 | จูติเคลปา | 3 - 2 | Arsenal SAO | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Supercopa do Brasil |
||||
02:00 | อัตเลติโก มิไนโร่(N) | 2 - 2 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | Veraguas FC Reserves | 3 - 2 | Herrera FC Reserves | 2-0 |
05:00 | SD Panama Oeste | 3 - 2 | Udelas FC | 1-1 |
05:00 | Universidad de Panama | 2 - 1 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Super League Women |
||||
19:00 | She Maroons (W) | 0 - 1 | Kampala Queens (w) | 0-0 |
19:00 | Kawempe Muslim FC (w) | 1 - 1 | Tooro Queens (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Tanzania First Division |
||||
20:00 | เจเคที แทนซาเนีย | รอ | Transit Camp |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
18:00 | จะชนะ ลูซิเทเนีย [90%] | 1 - 0 | [44%] Pevidem SC | 0-0 |
22:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 2 - 0 | Oriental Dragon | 0-0 |
22:00 | จะชนะ วิตอเรีย กิมาไรส์ บี [75%] | 1 - 0 | [64%] ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 0-0 |
22:00 | แอนาเดีย [68%] | 1 - 2 | [69%] สปอร์ติง บราก้า 2 | แพ้ชนะ 50/50 0-1 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
18:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-1 |
18:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 2 - 0 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
18:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1 - 1 | ซาบาเดย์ | 0-0 |
18:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-0 |
18:00 | ซาลามังก้า | 1 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1-1 |
18:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 1 - 2 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1-0 |
18:00 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0 - 3 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
22:59 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 3 - 1 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-1 |
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2 - 1 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1-0 |
02:00 | บาร์เซโลน่า บี | 2 - 2 | อัลบาเซเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Liberia First Division |
||||
20:45 | MC Breweries | 0 - 1 | Freeport | 0-1 |
22:30 | Invicible Eleven | 0 - 0 | Watanga FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Slovakia I Liga Women |
||||
20:00 | FK Nove Zamky (w) | 4 - 2 | เอฟซี นิตร้า (ญ) | 2-1 |