ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 3 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-2 |
22:15 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:45 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 2 - 0 | นอริช ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 2 - 0 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0-0 |
17:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 6 - 0 | ไพรบราม | 1-0 |
17:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1 - 0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 |
17:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 2 | FK Zarkovo | 0-0 |
17:00 | สปาร์ตาปราก | 5 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2-0 |
17:05 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | 0 - 1 | คลับ แอฟริเคน | 0-1 |
17:30 | เบเลซ ซีเอฟ | 0 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
17:30 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0 - 2 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-1 |
18:00 | วิสล่า คราคอฟ | 3 - 0 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2-0 |
19:00 | ASK Bravo Publikum | 1 - 1 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 0-1 |
19:00 | Radnik Sesvete | 0 - 4 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
19:30 | ลูกาโน | 1 - 2 | บาเซิ่ล | 1-0 |
20:00 | เดเบรเซน วีเอสซี | 4 - 0 | คาซิงบาร์ซิคา | 1-0 |
20:00 | โซลอคซาร์ | 0 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-0 |
20:00 | ปาคซิ เซ | 3 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 2-0 |
20:30 | ริเยก้า | 2 - 3 | ดอมซาเล่ | 2-2 |
20:30 | จะชนะ เฮชเอ็นเคซิเบนิค [96%] | 2 - 0 | [38%] เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 0-0 |
21:00 | ไอซ์แลนด์(N) | 1 - 1 | ยูกันดา | 1-1 |
22:00 | ยัง บอยส์ | 4 - 2 | เซอร์เวตต์ | 3-2 |
23:15 | Jerba Midoun | 0 - 2 | คลับ แอฟริเคน | 0-1 |
00:00 | บอนเนอร์ | 3 - 2 | Siegburger SV 04 | 2-0 |
00:30 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 0 - 2 | Mahdov FC | 0-0 |
01:00 | Sparta Lichtenberg | 0 - 3 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 0-1 |
01:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 2 - 3 | Centro Sportivo Paraibano | 0-1 |
02:00 | ลีร์เซ่(สำรอง) | 1 - 6 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 0-2 |
02:00 | Charleroi (w) | 4 - 1 | ASE de Chastre (w) | 2-0 |
02:00 | อิมอเร่ อาร์เอส | 0 - 0 | คาเซียส อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | ต้าเหลียน โปร(N) | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
14:30 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) | 0 - 0 | ชิงเต่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
01:45 | ริโอ อาฟ | 0 - 0 | ซีดี ทอนเดลา | 0-0 |
03:45 | วิเซล่า | 1 - 3 | ปอร์โต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
23:30 | อตาลันต้า | 2 - 0 | เอซี เวนิช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
02:45 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0 - 1 | เชลซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
20:00 | ตูนิเซีย(N) | 0 - 1 | มาลี | 0-0 |
23:45 | มอริเตเนีย(N) | 0 - 1 | แกมเบีย | 0-1 |
02:00 | อิเควทอเรียลกินี(N) | 0 - 1 | ไอเวอรี่โคสต์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
19:30 | Onisilos Sotiras | 4 - 3 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-3 |
19:30 | เอร์มิส อราดิปปู | 1 - 1 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | Almopos Arideas | 0 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-1 |
20:00 | Thesprotos | 2 - 1 | Olympiakos Piraeus B | 1-1 |
20:00 | เอโอ คาวาลา | 0 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-0 |
20:00 | ดิโอโกรัส [60%] | 2 - 2 | [73%] คิสสามิกอส | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:00 | คาลามาต้า เอโอ | 2 - 0 | ไอโรโดทอส | 2-0 |
20:00 | AEK Athens B | 2 - 1 | เลวาเดียกอส | 2-1 |
20:00 | เออร์โกเทลิส | 1 - 3 | Ierapetra | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
00:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า [64%] | 1 - 1 | [75%] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า จะชนะ | 1-1 |
01:00 | จะชนะ มัคคาบี้ ไฮฟา [88%] | 4 - 0 | [80%] เบต้าเยรูซาเล็ม | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ยู18 | 3 - 0 | สโต๊กซิตี้(ยู18) | 2-0 |
02:00 | บอร์นมัธ (ยู 18) | 2 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ โคปปา อิตาเลียน |
||||
03:00 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 1 | ยูเวนตุส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
22:30 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) [68%] | 2 - 1 | [71%] อัมม์ ซาลาล | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
22:30 | กาตาร์ เอสซี | 1 - 1 | อัล ชามาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:40 | จะชนะ อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) [78%] | 1 - 0 | [62%] ยาร์มุค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัล-มาดิน่า | 0 - 1 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 0-0 |
20:00 | Al Khmes | 0 - 0 | Al Mahalla | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:45 | Sutton Common Rovers | 0 - 4 | Uxbridge | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | ดูก้า ปรากซ์ [57%] | 0 - 1 | [84%] เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 จะชนะ | 0-1 |
16:30 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 4 - 1 | เทปลิเซ่ | 0-1 |
16:30 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0 - 1 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
21:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 4 - 2 | ไวสคอป | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
19:30 | เอล มาสรี่ | 0 - 3 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 0-3 |
19:30 | El Sharqia Dokhan | 0 - 3 | Future FC | 0-2 |
22:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1 - 2 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
02:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0 - 5 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0 - 1 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ซุเปอร์โคปา เดอ เอสพานา |
||||
02:00 | บาร์เซโลน่า(N) | 2 - 2 | เรอัล มาดริด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | Bisha FC | 0 - 2 | อัล โอลูบัช | 0-1 |
19:40 | อัล-จาบาลีน | 1 - 0 | Al Sahel | 1-0 |
21:45 | อัล-อดาลห์ | 1 - 1 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 0-0 |
22:10 | อัล คาลีจ | 2 - 1 | นาจราน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | Altay SK Izmir (W) | 0 - 5 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 0-4 |
16:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 1 - 0 | Hatayspor (W) | 1-0 |
16:00 | Fatih Vatan Spor (w) | 1 - 0 | Fenerbahce SK (W) | 0-0 |
16:00 | Hakkarigucu SK (w) | 1 - 1 | Fatih Karagumruk (W) | 0-0 |
16:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 2 - 0 | Galatasaray SK (W) | 2-0 |
16:00 | Yabancilar (w) | 1 - 2 | Rizespor (W) | 1-2 |
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 0 - 2 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 0-0 |
16:00 | โคเจลี บายัน (ญ) | 2 - 5 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 1-3 |
16:00 | เอแอลจี สปอร์(ญ) | 7 - 0 | Kayseri Genclerbirligi (W) | 3-0 |
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 3 - 0 | Dudulluspor (W) | 0-0 |
18:00 | เบซิคตัส(ญ) | 11 - 0 | กิเรคเบอร์นู (ญ) | 10-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
21:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน)(N) | 2 - 1 | กาสตันอัล (เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน)(N) | 0 - 0 | อีซี เซา โฮเซ อาร์เอส (เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน)(N) | 1 - 3 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 0-1 |
21:30 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน)(N) | 1 - 1 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) | 2 - 2 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 3 - 1 | ฟรานคาน่า(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)(N) | 1 - 1 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | วิลา โนวา(เยาวชน)(N) | 0 - 2 | บาเฮีย (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน)(N) | 1 - 1 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
03:15 | เกรมิโอ้ (เยาวชน)(N) | 2 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 1-0 |
04:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) | 3 - 1 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 2-1 |
04:00 | Falcon FC SE Youth | 3 - 1 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 2-0 |
04:00 | ลิเนนเซ่ เอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0-0 |
05:30 | ซานโตส(เยาวชน) | 3 - 0 | Chapadinha Youth | 3-0 |
06:00 | จะชนะ ปอนเต เปรตา(เยาวชน)(N) [75%] | 1 - 0 | [63%] Jacuipense BA Youth | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | จะชนะ ไพโอนีรอส เด แคนคูน [67%] | 2 - 0 | [67%] เซเลยา เอฟซี | 2-0 |
10:05 | แทมปิโก มาเดโร | 1 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-1 |
06:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 2 | Monarcas Morelia | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | Shahrdari Astara | 2 - 1 | แคชไค | 2-1 |
17:30 | Kheybar Khorramabad | 3 - 0 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
17:30 | เมส เคอมัน | 1 - 0 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
17:30 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1 - 0 | FC Vista Turbine | 0-0 |
17:30 | บาดราน เอฟซี | 1 - 3 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-1 |
17:30 | Esteghlal Mollasani | 0 - 3 | มาลาวัน | 0-0 |
17:30 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0 - 0 | Shahrdari Hamedan | 0-0 |
17:30 | Mes Shahr-e Babak | 1 - 0 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 1-0 |
17:30 | ไซปา | 4 - 0 | แมชชีน ซาซี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | Ahironas Liopetriou | 0 - 2 | เนีย ซาลามิส | 0-0 |
19:30 | Xylotympou | 0 - 1 | Olympiada Lympion | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:00 | อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) | 0 - 1 | อัล จาซิล่า(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) | 0 - 7 | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | เซบีย่า ซี | 0 - 2 | ซีดี การีนา | 0-0 |
22:30 | นูมานเซีย 2 | 1 - 3 | อัลมาซาน | 1-0 |
01:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 0 - 1 | UD Poblense | 0-0 |
01:30 | UD Tomares | รอ | ซีดี คาเบเซนเซ | |
02:00 | ซีอีแคมโพส | 0 - 3 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-0 |
02:00 | ซีเอฟ เปราลาดา | 2 - 3 | CE Manresa | 1-2 |
02:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0 - 0 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
02:00 | Archena Sport | 3 - 2 | CD Bala Azul | 2-0 |
02:30 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 6 - 1 | EE Guineueta | 4-1 |
02:30 | CD Torreperogil | 3 - 1 | CD Huetor Tajar | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี(N) | 0 - 0 | อิกาซ่า อีซี | 0-0 |
02:00 | คาร์โต ซีอี(N) | 0 - 0 | มาราคานา ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 1 - 3 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
01:00 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 3 - 1 | อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1 - 0 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 0-0 |
06:00 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 0 - 3 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 0-2 |
06:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 2 - 0 | โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น | 0-0 |
06:00 | โกลโบ | 2 - 1 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
20:00 | Al Talaba | 0 - 0 | Al Minaa | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกคัพ |
||||
15:00 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 2 | หนองบัวลําภู | 0-1 |
15:00 | Pluakdaeng United | 1 - 3 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1-2 |
15:00 | พิษณุโลก เอฟซี [89%] | 1 - 2 | [88%] สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
15:00 | ห้วยแถลง ยูไนเต็ด | 1 - 3 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1-2 |
15:00 | กระบี่ เอฟซี | 1 - 1 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 0-0 |
15:00 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | 0 - 0 | การท่าเรือ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ลำปาง เอฟซี [45%] | 0 - 0 | [89%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-0 |
17:00 | ราชประชา เอฟซี [50%] | 1 - 3 | [87%] ราชบุรี มิตรผล เอฟซี จะชนะ | 1-0 |
18:00 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 1 - 0 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1 - 1 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:00 | สงขลา เอฟซี | 1 - 4 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-1 |
18:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 - 1 | ชลบุรี เอฟซี | 0-0 |
18:40 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1 - 1 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 1 | นครราชสีมา เอฟซี | 1-0 |
19:00 | นครปฐม เอฟซี | 0 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ระยอง เอฟซี [52%] | 0 - 2 | [92%] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 0 - 1 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:00 | เออิบาร์ (ญ) | 1 - 2 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 0-0 |
22:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 0 - 5 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0-3 |
23:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 5 - 0 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1-0 |
23:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 2 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 1-0 |
23:30 | Colegio Aleman Valencia Women | 0 - 3 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 0-2 |
00:30 | CD Alaves (w) [76%] | 2 - 1 | [65%] มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) จะชนะ | 1-0 |
01:30 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1 - 1 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
14:00 | ซิดนีย์ เอฟซี | 1 - 0 | บริสแบน โรว์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส | 0 - 2 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | Medeama SC | 1 - 0 | Accra Hearts of Oak | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:00 | วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) | รอ | อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
20:30 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 1 - 5 | ลีล โอเอสซี เมโทรโพล(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:30 | CSD Fontana | 7 - 2 | CA Villa Alvear | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 2 - 0 | Tiferno Lerchi | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
06:00 | Cruzeiro Arapiraca | 0 - 0 | คอรูริเป้ เอไอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Youth League |
||||
22:59 | เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) | 1 - 1 | Mensajero U19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
22:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 3 - 0 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 3-0 |
22:00 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0 - 3 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
21:00 | BDF XI | 0 - 0 | BR Highlanders | 0-0 |
21:00 | Township Rollers | 3 - 1 | Mogoditshane Fighters | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดีย Regional Cup |
||||
14:50 | KLASA | 0 - 4 | Sagolband United | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
21:35 | Bayelsa Queens FC (W) | 3 - 0 | Royal Queens FC (w) | 3-0 |
22:00 | Rivers Angels (w) | 4 - 0 | Abia Angels FC (W) | 2-0 |
22:00 | Sunshine Queens (w) | 2 - 1 | FC Robo (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Morocco League Women |
||||
20:00 | ANFF Sidi Moumen (W) | 0 - 4 | FAR Rabat (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Bhutan Presidents Cup |
||||
15:00 | Druk Lhayul FC | 0 - 3 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-2 |