ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:45 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 2 - 0 | Seraing United | 2-0 |
03:00 | จะชนะ อันเดอร์เลชท์ [88%] | 2 - 0 | [49%] แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
03:00 | ออสเทนเด้ | 0 - 2 | คอร์ไทรจ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:45 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 2 - 2 | ปิแอส กลิวิส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
00:30 | สตุ๊ตการ์ต | 0 - 5 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-1 |
02:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 4 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 2-0 |
02:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 2 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
02:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 2 - 3 | โคโลญจน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1 - 0 | ดันดี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1 - 0 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:45 | นอริช ซิตี้ | 0 - 2 | แอสตัน วิลล่า | 0-1 |
03:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 7 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 0-2 |
00:00 | Fundacao Laura Santos (w) | 3 - 0 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 1-0 |
00:00 | บาร์เซโลน่า | 1 - 1 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
01:00 | เก้นท์(สำรอง) | 5 - 0 | Union Saint Gilloise U21 | 3-0 |
04:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) [55%] | 0 - 1 | [83%] พัลไมรัสเอสพี (ญ) จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
00:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 4 - 0 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 2-0 |
00:00 | เอดีโอ เดน ฮาก | 4 - 2 | เกเมิร์ท | 1-1 |
02:00 | เอ็มเมน | 0 - 1 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 0-0 |
03:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 3 - 3 | สปาเคนเบิร์ก | 2-1 |
03:00 | เอ็นเอซี เบรด้า [62%] | 3 - 2 | [78%] อูเทร็คท์ จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 2 - 0 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 2-0 |
18:30 | เสฉวน(N) | 1 - 0 | เสิ่นหยาง เออบาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | Darvel FC | 2 - 2 | เบรซิน ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
01:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 1-1 |
01:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
02:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 2 - 0 | บูร์โกส ซีเอฟ | 1-0 |
02:00 | ฮูเอสก้า | 0 - 1 | คิโรน่า | 0-1 |
02:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 0 | มาลาก้า | 0-0 |
03:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1 - 2 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
03:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ [58%] | 3 - 3 | [79%] เลบานเต้ จะชนะ | 2-1 |
03:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 2 - 1 | อลาเบส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
21:00 | เอซี เวนิช | 3 - 1 | แตร์นาน่า | 0-0 |
00:00 | อูดิเนเซ่ | 4 - 0 | โครโตเน่ | 3-0 |
03:00 | เจนัว | 1 - 0 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | เอสซี เครียนส์ | 1 - 2 | อารัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
01:00 | ฮาล์มสตัด | 1 - 3 | เฮลซิงบอร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | เอฟซีคลินเซนิ [60%] | 0 - 0 | [76%] ซีเอส โวลุนทารี จะชนะ | 0-0 |
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0 - 0 | ยูทีเอ อารัด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | โบแร็ค คาแค็ก(N) | 0 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 0-0 |
21:00 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 3 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 2 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-0 |
17:30 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | เคซิโอเรนกูคู | 0-0 |
22:59 | อัลตินอร์ดู | 3 - 2 | โคแคลิสปอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:45 | อีสต์ไลก์ | 0 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-0 |
02:45 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2 - 0 | คิงส์ ลินน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
01:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 0 - 1 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เจเอส ซาอัวร่า | 1 - 0 | เจเอส คาบิลี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เวส บรอมวิช (ยู 18) | 3 - 2 | ร็อตเธอร์แฮม ยู18 | 0-0 |
02:00 | แอคคริงตัน สแตนลีย์ ยู18 | 1 - 0 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | เอสเตกฮลัล | 1 - 0 | เซปาฮัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 2 - 4 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | อามาซูลู | 2 - 2 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | Tshakhuma TM | 0 - 0 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-0 |
22:30 | จะชนะ มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส [86%] | 2 - 1 | [77%] บาโรก้า เอฟซี | 1-0 |
00:30 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล ทาลิย่า | 0 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
19:00 | อัล อิติฮัด | 3 - 1 | อัล นาวัล | 1-0 |
19:00 | อัล จาอิส (SYR) | 0 - 2 | อัล วัทบา | 0-0 |
19:00 | อัล คารามาห์ | 3 - 1 | Efrin | 1-0 |
19:00 | เทชริน เอสซี | 1 - 0 | อัล วาห์ดา | 1-0 |
19:00 | อัล ฟูโตวา | 3 - 1 | ฮัททีน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอฟ ลาซี | 1 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 1 - 0 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1-0 |
02:45 | จะชนะ แฮร์โรว์ โบโร่ [73%] | 3 - 2 | [67%] ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:45 | Stowmarket Town | 3 - 0 | AFC Sudbury | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เบซ่า | 0 - 1 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ |
||||
02:45 | จะชนะ คลิฟตันวิลล์ [84%] | 3 - 0 | [51%] บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2-0 |
03:00 | โคเลอไรน์ | 6 - 1 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | FC Struga Trim Lum | 1 - 0 | เรโนวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
20:00 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2 - 2 | อัมม์ ซาลาล | 2-0 |
22:10 | อัล เรย์ยาน | 0 - 3 | อัล ชามาล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
03:15 | เปนาฟิลด์ [46%] | 0 - 1 | [90%] สปอร์ติ้ง ลิสบอน จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | มาร์เกต | 4 - 2 | วอร์ทติ้ง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 1 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | Bisha FC | 2 - 3 | อัล-อดาลห์ | 1-1 |
19:35 | โอฮูด มีดินา | 2 - 1 | อัล-ไดรห์ | 1-1 |
21:25 | อัล-นาดห์ฮา | 2 - 2 | อัล โอลูบัช | 0-1 |
21:30 | อัล-จีล [69%] | 3 - 6 | [69%] Al Sahel | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1 - 3 | ซิทรา | 1-2 |
22:00 | บาห์เลน เอสซี | 5 - 0 | มานาม่า คลับ | 3-0 |
22:00 | อัล ฮาล่า | 1 - 4 | อัล ฮัดด์ | 0-2 |
22:00 | Al Khaldiya | 2 - 1 | อัล มูฮารัค | 1-1 |
23:30 | อิสท์ ริฟฟา | 2 - 4 | อัล บูไดย่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ลีกคัพ |
||||
20:00 | ทีเอส สปอร์ติง | 3 - 1 | เจดีอาร์ สตาร์ | 1-0 |
20:00 | โจโม คอสมอส | 0 - 0 | Uthongathi FC | 0-0 |
20:00 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 1 - 2 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
19:30 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 5 - 5 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 2-2 |
19:30 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 3 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 1-1 |
19:30 | บีไน ไอลัท | 0 - 2 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0-1 |
19:30 | มัคคาบี้ ชารายิม | 1 - 1 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 1-0 |
00:40 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0 - 1 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
16:45 | FC Vista Turbine | 0 - 0 | Shahrdari Hamedan | 0-0 |
17:00 | Shahrdari Astara | 0 - 0 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
17:30 | บาดราน เอฟซี | 2 - 0 | ไซปา | 0-0 |
17:30 | Mes Shahr-e Babak | 1 - 0 | Esteghlal Mollasani | 0-0 |
17:30 | Kheybar Khorramabad | 1 - 1 | มาลาวัน | 1-1 |
17:30 | เมส เคอมัน | 3 - 0 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
18:00 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1 - 1 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 1-0 |
18:00 | เอสเตกัล คูซสถาน | 2 - 0 | แคชไค | 0-0 |
20:30 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0 - 0 | แมชชีน ซาซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 2 - 1 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
19:40 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 2 - 1 | Hakoach Macabi Ramat Gan U19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 3 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | 0-2 |
02:30 | San Gwann FC (W) | 0 - 4 | บีร์คีร์คารา (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | Eyupspor U19 | 1 - 2 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | Manisa Belediyespor U19 | 1 - 2 | Keciorengucu U19 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:00 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 2 - 3 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษลีกสำรอง |
||||
20:00 | วอลซอลล์(สำรอง) | 0 - 3 | ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) | 3 - 4 | โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง) | 1-2 |
20:00 | เปรสตัน(สำรอง) | 4 - 2 | Accrington Stanley Reserves | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
20:30 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 2 - 2 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ |
||||
16:30 | ฟิลิปปินส์ | 1 - 2 | ไทย | 0-1 |
19:30 | จะชนะ สิงคโปร์ [96%] | 2 - 0 | [38%] ติมอร์-เลสเต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
02:45 | เซนต์ นิออท ทาวน์ | 1 - 1 | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | มาร์รีน | 3 - 1 | รันคอร์น ลินเน็ต | 0-0 |
02:45 | ดาเวนทรีย์ ทาวน์ | 1 - 1 | โคลชิล ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | Korab Debar | 0 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0-0 |
19:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 2 - 3 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 1-2 |
19:00 | Detonit Junior | 0 - 0 | เอฟเค โอโซโกโว | 0-0 |
19:00 | เอฟเค โคซุส | 1 - 0 | Bratstvo 07 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 1 - 4 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส | 0 - 4 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | Feignies U19 | 2 - 0 | Montfermeil U19 | 0-0 |
20:30 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | จะชนะ ทีเอสวี ชไตน์บัค [73%] | 1 - 0 | [67%] เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Rutsiro FC | 1 - 1 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Arua Hill SC | 2 - 2 | เอสซี วิลล่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:30 | San Jorge de Almagro | 2 - 1 | Deportivo Canonazo Lavelle | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 1 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 1-1 |
20:00 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 2 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
03:00 | Gimnasia Mendoza Reserves | 1 - 2 | เบลกราโน่(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
02:00 | Valencia C (w) | 0 - 2 | Atletico Carcer (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Mumbai Elite League |
||||
11:50 | เนโรกา เอฟซี | 3 - 0 | KIYC | 3-0 |
15:00 | AFC Thoubal | 2 - 1 | Muvanlai Athletics | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India I-League 2nd Division |
||||
16:00 | Royal Rangers FC | 1 - 3 | ฮินดูสถาน เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
02:00 | Recanto da Crianca (W) | 2 - 0 | ไอรานดูบา (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | ไทเกรส(ญ) | 4 - 0 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-0 |
10:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 2 - 1 | อัตลาส(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Japan Universit y Championship |
||||
10:00 | มหาวิทยาลัยทสึคุบะ | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยโคมาซาวา | 0-1 |
10:00 | มหาวิทยาลัยเรียวซุ ไกไซ | 2 - 0 | Kokushikan University FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
17:00 | Shohada Razakan | 1 - 0 | Shahrdari Bam | 0-0 |
17:25 | จะชนะ Espad Tehran [69%] | 0 - 2 | [65%] Shahrdari Noshahr | 0-0 |
17:30 | Shahid Oraki Eslamshahr | 1 - 0 | Shohada Babolsar | 0-0 |
17:40 | Payam Mashhad | 1 - 0 | Abi Pooshan | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Independence Cup |
||||
18:15 | อาบาฮานี | 2 - 0 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 1-0 |
21:00 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1 - 1 | พสุนธรา คิงส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
22:59 | Gaborone United | 2 - 1 | Mogoditshane Fighters | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:00 | Atletico Cerrado U20 | 4 - 0 | Santa Barbara U20 | 0-0 |
01:15 | Canedense U20 | 1 - 1 | Nova Goiania U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Vietnam Championship U21 |
||||
14:30 | พีวีเอฟ เวียดนาม(ยู 21) | 3 - 1 | ด่งท้าป(ยู 21) | 0-0 |
14:30 | Huda Hue U21 | 0 - 4 | นามดินห์ (ยู 21) | 0-0 |
17:00 | เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) | 6 - 1 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
02:45 | บาร์เวล | 0 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 0-0 |
02:45 | Hednesford Town | 2 - 3 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0-2 |
02:45 | เลสตัน เอฟซี | 1 - 1 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | รูเชล โอลิมปิค | 2 - 2 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | แทมเวิร์ธ | 0 - 1 | รัชเดน ไดมอนด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India League Women |
||||
17:30 | Bengaluru Braves (W) | 0 - 0 | Maatru Pratishtana (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Gunjur United | 0 - 1 | PSV Wellingara | 0-0 |
22:59 | Red Hawks FC | 1 - 1 | Kanifing East FC | 0-1 |
23:15 | Medical FC | 0 - 1 | Immigration FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
14:55 | คาโร ยูไนเต็ด | 0 - 3 | PSDS Deli Serdang | 0-2 |
15:00 | Bina Taruna KCM FC | 0 - 2 | เมดันยูทามา เอฟซี | 0-2 |
16:00 | ซุมเบอร์ซารี เอฟซี | 2 - 0 | Persewangi Banyuwangi | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Burkina Faso League |
||||
22:30 | Vitesse Delft | 0 - 0 | ASEC Koudougou | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 1 - 0 | CSE U20 | 0-0 |
01:30 | Gremio Esportivo Brazlandia U20 | 0 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Italian Youth League B |
||||
20:00 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 2 - 0 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Tanzania Cup |
||||
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี | 2 - 1 | Kengold FC | 1-1 |
20:00 | คอสเทล ยูนิออน | 2 - 0 | Fountain Gate FC | 1-0 |
20:00 | Namungo FC | 1 - 1 | Mashujaa FC | 0-0 |
20:00 | Dodoma Jiji FC | 2 - 0 | Pan African | 0-0 |
22:59 | ซิมบ้า | 1 - 0 | เจเคที แทนซาเนีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:45 | Estudiantes de Resistencia | 0 - 0 | CA Villa Alvear | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Zanzibar Premier League |
||||
20:00 | KVZSC | 2 - 2 | Taifa Jang ombe | 1-0 |