ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:00 | จะชนะ เม็กซิโก(N) [73%] | 2 - 2 | [67%] ชิลี | 1-1 |
16:30 | CSA Steaua Bucuresti | 3 - 0 | CSO Retezatul Hateg | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง | 0 - 5 | เหมยโชวเคอเจีย | 0-2 |
18:35 | คุนชาน เอฟซี(N) | 1 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
01:00 | อตาลันต้า | 2 - 3 | บียาร์เรอัล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
00:45 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก | 0-1 |
00:45 | นาโปลี | 3 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2-2 |
00:45 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 1 - 0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 1-0 |
00:45 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1-1 |
00:45 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-1 |
00:45 | สปาร์ตาปราก | 2 - 0 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1-0 |
00:45 | เรอัล โซเซียดาด | 3 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-0 |
00:45 | สตวร์มกราซ | 1 - 1 | โมนาโก | 1-1 |
03:00 | ลาซิโอ | 0 - 0 | กาลาตาซาราย | 0-0 |
03:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1-0 |
03:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-0 |
03:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0 - 0 | มิดทิลแลนด์ | 0-0 |
03:00 | เซลติก | 3 - 2 | เรอัล เบติส | 1-0 |
03:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-0 |
03:00 | ราซิ่ง เกงค์ | 0 - 1 | ราปิด เวียนนา | 0-1 |
03:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | แบล็คพูล (ยู 18) | 1 - 0 | ฮัดเดิลส์ฟิลด์ ทาวน์(ยู18) | 0-0 |
02:00 | เซาแธมป์ตัน (ยู 18) | 0 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) | 0-0 |
02:45 | บรอมเลย์ ยู18 | 1 - 1 | เร้ดดิ้ง (ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | จะชนะ อเมริกา เด กาลี [81%] | 2 - 1 | [55%] เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | เซปาฮัน | 1 - 0 | ซาแนท นาฟ | 1-0 |
19:30 | เพย์กัน | 0 - 3 | เอสเตกฮลัล | 0-1 |
21:30 | เพอร์เซโปลิส | 2 - 2 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:45 | เคเอส กูเกซี(N) | 1 - 2 | เคเอฟ ลาซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
22:40 | ยาร์มุค(N) | 0 - 1 | อัล นาสเซอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ UAE คัพ |
||||
21:00 | เอมิเรตส์ คลับ | 0 - 0 | อัล ชาร์จาห์ | 0-0 |
21:00 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)(N) | 3 - 0 | อัล ด๊าฟร่า | 2-0 |
23:15 | กอร์ ฟัคเค่น | 1 - 2 | บานนี่ ยาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
20:00 | อัมม์ ซาลาล(N) | 1 - 2 | อัล เรย์ยาน | 1-0 |
22:10 | จะชนะ อัล วาครา(N) [81%] | 7 - 3 | [55%] อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1 - 2 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 1-2 |
00:45 | BK Hacken (W) | 1 - 5 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 1-2 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0 - 4 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-3 |
03:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0 - 5 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | อัล นาจม่า | 1 - 2 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 1-0 |
22:00 | บูไสทีน | 2 - 0 | อัล ทัดมัน | 2-0 |
22:00 | เมลคิยา | 1 - 0 | มานาม่า คลับ | 0-0 |
22:00 | อัล ชับบับ | 0 - 1 | คาลาลี | 0-0 |
22:00 | อิซ่า ทาวน์ | 0 - 1 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
22:59 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 3 - 3 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
21:25 | อัล ซาเฮล | 2 - 0 | อัล-จาฮร่า | 1-0 |
21:25 | Burgan SC | 2 - 0 | อัล ซาลิบิคัท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 1 - 4 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 1-1 |
18:45 | Inhulets Petrove U21 | 5 - 2 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 3 - 1 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 1-0 |
17:10 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 2 - 1 | NC Magra U21 | 1-0 |
20:30 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1 - 0 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
20:30 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 2 - 2 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 0-2 |
20:30 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0 - 0 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 0-0 |
20:45 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1 - 4 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:05 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 0 - 1 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 0-0 |
00:30 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1 - 2 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 1-2 |
01:30 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 0 - 1 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
02:00 | Deinze U21 | 0 - 5 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0 - 1 | พิวนิค บี | 0-1 |
17:00 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 0 - 4 | ชีรัค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอส ติร่า(N) | 5 - 0 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 2-0 |
20:45 | จะชนะ บาหลี ยูไนเต็ด(N) [83%] | 0 - 1 | [53%] มาดูร่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ |
||||
16:30 | มาเลเซีย(N) | 4 - 0 | ลาว | 2-0 |
19:30 | อินโดนีเซีย(N) | 4 - 2 | กัมพูชา | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | อาบู แคร์ เซเมด | 4 - 3 | เอล มานซูรา | 2-1 |
19:30 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 3 - 3 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 2-1 |
19:30 | เอล โอลิมปิก | 2 - 0 | Sporting Alexandria | 0-0 |
19:30 | อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 0 - 4 | Kafr El Shaikh | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | อิตาลี (ยู 17) | 2 - 1 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 0-1 |
23:30 | จะชนะ แทนซาเนีย [75%] | 0 - 2 | [59%] ยูกันดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | มุมไบ ซิตี้(N) | 4 - 2 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
19:00 | บาห์เรน(ยู16)(N) | 0 - 5 | เยเมน (ยู 16) | 0-5 |
21:00 | ซีเรีย(ยู16)(N) | 6 - 0 | ปาเลสไตน์ (ยู 16) | 2-0 |
22:45 | ซาอุดิอาระเบีย (ยู 16) | 3 - 0 | อิรัก(ยู 16) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | Velsao SCC | 1 - 2 | ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | Feignies U19 | 2 - 0 | Montfermeil U19 | 0-0 |
20:30 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
19:40 | อัล อาราบี (ยู 21) | 1 - 2 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | Vihiga Bullets | 0 - 3 | กอร์ มาเฮีย | 0-1 |
19:00 | บานดาริ | 0 - 0 | เคซีบี | 0-0 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1 - 0 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Addis Ababa Ketema | 0 - 1 | Welkite Ketema | 0-1 |
22:00 | Fasil Kenema | 4 - 0 | Sidama Bunna | 3-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Etincelles | 0 - 0 | เอพีอาร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
06:30 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0 - 0 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:59 | เอเอสอีซี มิโมซาส | 1 - 0 | บัวเค เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
08:00 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0 - 2 | Alianza FC San Salvador U20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | 2 - 0 | Chambishi FC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
19:00 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 4 - 0 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปาเลสไตน์คัพ |
||||
21:10 | Islami Sour Baher | 3 - 1 | Al Karmil | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
19:00 | UFC Nagykanizsa | 3 - 0 | RCO Agde | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | CA Amalia | 0 - 3 | เบลล่า วิสต้า บีบี | 0-2 |
04:05 | Americo Tesorieri | 3 - 0 | Racing Belen | 2-0 |
07:15 | Defensores Esquiu | 1 - 2 | ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 2 - 2 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
03:00 | อินเทล พาจา | 3 - 1 | คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | บังกอร์ เซลติก | 2-0 |
02:45 | Glebe North FC | 4 - 1 | นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | จะชนะ แบนฟิลด์(สำรอง) [72%] | 1 - 1 | [64%] อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 1-1 |
19:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 2 - 0 | ลานุส(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 3 - 1 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 1-0 |
03:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 0 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0-0 |
03:00 | Excursionistas Reserves | 1 - 5 | CA Atlas Reserves | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาซิโดเนียลีก หญิง |
||||
18:00 | FK Shkendija (w) | 1 - 6 | ZFK Tiverija (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
00:00 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 2 - 3 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
19:00 | Luweero United | 1 - 1 | Maroons | 0-0 |
19:00 | MYDA FC | 2 - 3 | โพรลีนเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:30 | Juventude MA | 1 - 0 | Cordino | 0-0 |
01:30 | CAB Tuntum | 0 - 0 | Iape | 0-0 |
01:45 | Castelo dos Sonhos (W) | 2 - 0 | Gaviao Kyikateje (W) | 0-0 |
02:00 | Abelhas Rainhas (W) | 3 - 2 | Tiradentes-PI (w) | 0-2 |
04:00 | Teresina AC (w) | 3 - 2 | Fluminense PI (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
17:30 | จะชนะ/เสมอ Shohada Razakan [69%] | 2 - 0 | [64%] Payam Mashhad | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Oman 1st Division |
||||
21:00 | อัล ชาบับ(โอมาน) | 3 - 2 | มาจิส | 3-1 |
21:00 | ซูร์ คลับ | 1 - 0 | Al Kamil Al Wafi SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:45 | เรโม พีเอ (เยาวชน) | 2 - 2 | ESMAC PA U20 | 2-0 |
01:30 | Nova Goiania U20 | 1 - 0 | Canedense U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:30 | Eintracht Hohkeppel | 1 - 3 | Duren | 0-0 |
02:00 | FC Flerzheim | 1 - 3 | FC Spich 1911 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Tallinding United | 1 - 1 | FC Wagadou | 1-0 |
22:59 | Medical FC | 0 - 0 | Kanifing East FC | 0-0 |
23:15 | Latrikunda Utd | 1 - 2 | บีเค มิลาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
08:00 | Persipo Purwakarta | 4 - 2 | Depok City | 1-1 |
13:00 | พีเอสจีซี เชียมิส | 1 - 3 | Bandung United | 1-0 |
14:00 | PS Indonesia Muda | 2 - 0 | Persirel Rejang Lebong | 0-0 |
14:00 | เปอร์เซเดน เดนปาซาร์ | 2 - 2 | PS Gianyar | 2-1 |
15:00 | Deltras Sidoarjo | 3 - 0 | Mitra Surabaya | 1-0 |
15:30 | Maung Anom | 0 - 1 | Fearless Persekabtas | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
13:15 | ยัง ชาร์เลนเจอร์ | 0 - 2 | Bangalore Eagles | 0-2 |
15:15 | Megt Centre | 2 - 2 | Kodagu FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:30 | Comercial EC U20 | 1 - 3 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0-0 |
01:45 | ทูน่าลุโซ (ยู20) | 1 - 2 | กาสตันอัล อีซี (ยู 20)อ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Italy Primavera Supercup |
||||
22:59 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 2 - 2 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
00:45 | อลาชเคิร์ต(N) | 1 - 1 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-0 |
00:45 | แอลเอเอสเค ลินซ์(N) | 3 - 0 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 1-0 |
00:45 | เคเอเอ เกนท์ | 1 - 0 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-0 |
00:45 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 1 - 1 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 1-1 |
00:45 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1 - 1 | โบโด กลิมท์ | 1-0 |
00:45 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย(N) | 2 - 3 | เอเอส โรม่า | 0-2 |
00:45 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1 - 0 | แรนเดอร์ส | 0-0 |
00:45 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 2 - 0 | เบามิต ยาโบลเนค | 1-0 |
03:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-0 |
03:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(N) | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก | 0-0 |
03:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | เอฟซี ลินคอล์น | 1-0 |
03:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 1-0 |
03:00 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 3 - 1 | เอ็นเค มูรา 05 | 3-0 |
03:00 | บาเซิ่ล | 3 - 0 | คาราบัค | 1-0 |
03:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Niger Super League |
||||
22:15 | ซาเฮล SC | 1 - 1 | AS Douanes de Niamey | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
03:00 | CA Fray Luis Beltran | 0 - 4 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ AFC U-16 Championship |
||||
15:00 | Bengal Nagpur Railway FC | 3 - 0 | อารยัน | 2-0 |