ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 1 - 0 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 0 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | จะชนะ แบรดฟอร์ด ซิตี้ [84%] | 0 - 0 | [52%] โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2 - 1 | โรชเดล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | จะชนะ วีแกน แอธเลติก [84%] | 2 - 1 | [49%] ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-1 |
02:45 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:00 | Feirense (w) | 0 - 3 | Vitoria SC (W) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 2 - 0 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 0-0 |
18:30 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 1 - 2 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 1-1 |
18:35 | จะชนะ เฉิงตู ซินเฉิง(N) [80%] | 1 - 0 | [58%] อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:45 | ยูเวนตุส | 1 - 0 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1-0 |
00:45 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 3 - 3 | เชลซี | 2-1 |
03:00 | บาเยิร์น มิวนิค | 3 - 0 | บาร์เซโลน่า | 2-0 |
03:00 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | ดินาโม เคียฟ | 2-0 |
03:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ยัง บอยส์ | 1-1 |
03:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [70%] | 1 - 0 | [71%] เซบีย่า | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
03:00 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 3 | ลีลล์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ริเยก้า | 0 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | ตริคาล่า | 0 - 0 | Olympiakos Piraeus B | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส ยู18 | 2 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก(ยู 18) | 0-0 |
02:00 | วูลฟ์แฮมป์ตัน ยู18 | 4 - 1 | Salford City U18 | 3-0 |
02:00 | บาร์นสลีย์ ยู18 | 1 - 2 | คริสตัล พาเลซ (ยู 18) | 0-0 |
02:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(ยู 18) | 2 - 2 | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 18) | 0-0 |
02:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 | 1 - 2 | วัตฟอร์ด(ยู18) | 0-0 |
02:00 | ซัตตัน ยูไนเต็ด ยู18 | 2 - 2 | เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) | 0-0 |
02:00 | Rugby Town(U18) | 0 - 4 | เชลเทนแฮมทาวน์(ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1 - 1 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 3 - 0 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:45 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 1 - 0 | เพิร์ท กลอรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 3 - 2 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1-0 |
22:00 | บาโรก้า เอฟซี | 0 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
22:00 | Sekhukhune United(N) [73%] | 0 - 1 | [60%] Tshakhuma TM จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
22:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:30 | อามาซูลู | 1 - 1 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | วัลลัซเนีย | 1 - 0 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 1-0 |
22:45 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 2 - 0 | Egnatia | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:20 | คาซม่า | 1 - 0 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-0 |
00:20 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) [54%] | 1 - 2 | [84%] อัล-อราบิคลับ (คูเวต) จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 1 - 2 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ชคูปิ | 1 - 1 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-0 |
19:00 | Olimpus Skopje Balashikha | 1 - 0 | FC Struga Trim Lum | 0-0 |
19:00 | เปลิสเตอร์ | 1 - 3 | โบเรค เวเลส | 1-1 |
19:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 4 - 1 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 2-0 |
19:00 | เรโนวา | 1 - 1 | FK Tikves Kavadarci | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
22:10 | อัล อราบี(N) | 2 - 3 | กาตาร์ เอสซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 4 - 0 | Stal Rzeszow Youth | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | Once Municipal | 1 - 1 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 0 - 3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-1 |
00:45 | Zhilstroy Kharkov (ญ) | 0 - 6 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-5 |
03:00 | จะชนะ เชลซี เอฟซี (ญ) [92%] | 0 - 0 | [43%] ยูเวนตุส(ญ) | 0-0 |
03:00 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 0 - 3 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเครูดาร์ | 3 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-0 |
19:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 3 - 0 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-0 |
20:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0 - 1 | Jezero Plav | 0-0 |
21:00 | Decic Tuzi | 1 - 0 | เอฟเคเซต้า | 0-0 |
22:10 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 2 - 0 | เอฟเค มอร์นาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
16:00 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0 - 0 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
16:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 2 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 3 - 1 | ฮอร์สแฮม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
02:30 | Moldavo Women | 2 - 0 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | Peinsa F.S. Cartagena Futsal | 8 - 1 | Xota Magna Gurpea Futsal | 3-1 |
19:15 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 6 - 1 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 1-1 |
22:59 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | 3 - 3 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 2-1 |
00:15 | Vaidepenas Futsal | 5 - 1 | Manzanares FS Futsal | 1-0 |
00:30 | Rios Renovables Ribera Navarra Futsal | 1 - 3 | EiPozo Murcia Turistica Futsal | 0-1 |
01:00 | ปัลมา (ฟุตซอล) | 0 - 1 | Real Betis Futsal | 0-1 |
02:30 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 3 - 2 | Jaen Paraiso Interior Futsal | 3-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย คัพ |
||||
20:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ(N) | 0 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
17:00 | วิกตอเรียวันเดอเรอส์ | 1 - 1 | Melita FC Saint Julian | 1-0 |
19:30 | Sannat Lions FC | 1 - 1 | มาร์ซาสกาลา | 0-0 |
20:00 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี(N) | 2 - 2 | เคอเซมอาแจกซ์ | 1-1 |
20:00 | เครนดิ | 1 - 4 | ซิวคิจาไทเกอร์ | 1-1 |
20:00 | Nadur Youngster | 7 - 0 | Oratory Youths | 3-0 |
20:00 | เซงลีอา แอทเลติค(N) | 1 - 1 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ลิจา แอทเลติก(N) | 0 - 4 | ฟกูรายูไนเต็ด | 0-3 |
00:00 | เซนต์.แพทริค เอฟซี(N) | 3 - 0 | มกับบา เอฟซี | 2-0 |
00:00 | Vittoriosa Stars | 2 - 0 | Mellieha | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | Zibo zi cheng(N) | 1 - 2 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | 1-2 |
13:00 | เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) | 1 - 2 | หูเป่ยหว่าช่วง | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:25 | จะชนะ นาจราน [69%] | 2 - 0 | [69%] อัล-จีล | 1-0 |
19:35 | Al-Ameade | 1 - 4 | โอฮูด มีดินา | 1-1 |
21:25 | อัล-นาดห์ฮา | 2 - 0 | อัล-ไดรห์ | 2-0 |
21:30 | อัล-อดาลห์ | 1 - 0 | อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 2 - 2 | อิสท์ ริฟฟา | 0-0 |
22:00 | อัล ริฟฟา | 4 - 0 | บาห์เลน เอสซี | 0-0 |
22:00 | ซิทรา | 1 - 2 | อัล บูไดย่า | 0-1 |
22:00 | อัล มูฮารัค | 5 - 0 | อัล ฮัดด์ | 2-0 |
22:30 | Al Khaldiya | 1 - 1 | อัล ฮาล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | อาร์แมน โกฮาร์ | 2 - 1 | Kheybar Khorramabad | 1-0 |
17:30 | มาลาวัน | 1 - 1 | เมส เคอมัน | 1-1 |
17:30 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 1 - 2 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0-0 |
17:30 | ไซปา | 0 - 0 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 0-0 |
17:30 | แมชชีน ซาซี่ [67%] | 2 - 2 | [65%] Shams Azar Qazvin จะชนะ/เสมอ | 1-0 |
17:30 | แคชไค | 2 - 0 | FC Vista Turbine | 1-0 |
17:30 | Shahrdari Hamedan | 1 - 1 | Shahrdari Astara | 1-0 |
18:00 | Esteghlal Mollasani | 0 - 1 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0-1 |
18:00 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0 - 0 | Mes Shahr-e Babak | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | รอ | วิลลา ซาน คาร์ลอส |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 1 - 1 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0-0 |
17:00 | ซานทูซู เอฟซี | 0 - 0 | Urduliz FT | 0-0 |
17:30 | โฆเว่ เอสปันญอล | 2 - 1 | อะเซโร | 1-0 |
17:30 | Torrejon CF | 1 - 0 | ลาส โรซัส | 0-0 |
17:30 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 1 - 2 | ED Moratalaz | 0-1 |
17:30 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 1 - 0 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 1-0 |
17:30 | Inter Ibiza | 0 - 1 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-0 |
17:30 | CD Bullense | 0 - 5 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-3 |
17:30 | เกตาเฟ่ บี | 2 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1-0 |
17:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 1 - 1 | AD Complutense Alcala | 1-0 |
17:30 | CD Olimpic Xativa | 0 - 1 | เฮอร์คิวลีส2 | 0-0 |
17:30 | อัลคอร์ค่อน บี | 0 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-1 |
17:30 | CD Tarancon | 0 - 2 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 0-1 |
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 4 - 0 | Beti Gazte | 2-0 |
17:45 | ซีดี พราวิอาโน | 0 - 0 | ซีดี โควาดอนก้า | 0-0 |
18:00 | CD Llanes | 0 - 3 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-2 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1 - 1 | Torrent C.F | 0-1 |
18:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 1 - 0 | โมทริล ซีเอฟ | 1-0 |
18:00 | Athletic Torrellano | 1 - 1 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0-0 |
18:00 | ซานราฟาเอล | 0 - 1 | San Jodie | 0-1 |
18:00 | พูเอนเต้ เจนิล | 3 - 0 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0-0 |
18:00 | ซีเอฟ โนอาห์ | 1 - 2 | Viveiro CF | 1-0 |
18:00 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0 - 0 | ซีดี ช็อกโก | 0-0 |
18:00 | เซบีย่า ซี | 2 - 1 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 1-1 |
18:00 | คอนสตานเซีย | 0 - 1 | Portmany | 0-1 |
18:00 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 3 - 2 | ซีดี อิเยร์กาส | 1-0 |
18:00 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 3 - 1 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 2-0 |
18:00 | อัลเมเรีย บี | 1 - 0 | UD Torre del Mar | 0-0 |
18:00 | อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ | 2 - 0 | CD Huetor Tajar | 0-0 |
18:00 | Ursaria | 2 - 0 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 1-0 |
18:00 | ซีอีแคมโพส | 0 - 0 | CD Serverense | 0-0 |
18:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 0 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-0 |
18:00 | ซีดี การีนา | 1 - 4 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-0 |
18:00 | AD San Clemente | 1 - 1 | Miguelturreno | 0-0 |
18:00 | กอร์โดบา บี | 1 - 1 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-1 |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 1 - 2 | โคนิล ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | AD Cartaya | 1 - 2 | ซีดี เตรรา | 0-2 |
18:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 3 - 0 | SD Navarro CF | 1-0 |
18:10 | อลาเบส 2 | 1 - 1 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 1-0 |
18:30 | CD Atletico Paso | 1 - 0 | CD Vera | 0-0 |
18:30 | Intergym Melilla | 1 - 1 | อัลฮัวริโน | 0-0 |
19:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1 - 4 | Tenisca | 1-2 |
21:45 | CD Roces | 1 - 0 | Real Titanico Laviana | 0-0 |
21:45 | CD Colunga | 2 - 0 | CD Mosconia | 1-0 |
21:45 | ซีดี ทุยล่าร์ | 3 - 2 | เอล ซาน มาร์ติน | 3-1 |
21:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 2 - 0 | อัลมาซาน | 0-0 |
22:00 | UP Langreo B | 1 - 2 | อูรากา | 0-0 |
22:00 | Callosa Deportiva CF(N) | 0 - 0 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
22:00 | Atzeneta UE | 0 - 1 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
22:00 | CyDL Jupiter Leones | 1 - 1 | Colegios Diocesanos | 0-1 |
22:00 | CD Torrijos | 0 - 0 | ยูบี คอนเควนเซ่ | 0-0 |
22:00 | อัลบาเซเต้ 2 | 1 - 1 | Villacanas | 0-1 |
22:00 | Atletico Arnoia | 2 - 1 | Sofan | 0-1 |
22:00 | CD Pozoblanco | 1 - 0 | AD Ceuta FC B | 0-0 |
22:00 | Racing Villalbes | 1 - 1 | โพลโวลีน | 0-0 |
22:15 | CD Murense | 1 - 2 | UD Poblense | 0-1 |
22:30 | เอสดี เบียไซน์ | 4 - 0 | Anaitasuna | 1-0 |
22:30 | โอริฮูร่า | 1 - 0 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 0-0 |
22:30 | ซีดี มานาคอร์ | 1 - 1 | มายอร์ก้า 2 | 0-0 |
22:30 | จะชนะ Quintanar Del Rey [78%] | 2 - 2 | [62%] CD Azuqueca | 2-1 |
22:59 | ยูดี ซาน เปโดร | 1 - 2 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0-0 |
22:59 | ยูดี โซโมซาส | 0 - 2 | CD Barco | 0-0 |
22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค | 2 - 1 | โทโลซา | 2-0 |
22:59 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 2 - 2 | ลูเซน่า | 1-1 |
22:59 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 2 - 1 | ปาเซ เคอี | 0-1 |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 1 - 2 | SD Lenense | 0-0 |
22:59 | ซีดี เอล ปาโล | 1 - 1 | รีล เจน | 0-0 |
22:59 | Amurrio | 1 - 0 | Uritarra | 1-0 |
22:59 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 0 - 4 | ซานตันยี | 0-2 |
22:59 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 0 - 1 | โอเรนเซ | 0-0 |
22:59 | AD Hogar Alcarreno | 1 - 0 | มันเชโก้ ซิวดัด | 0-0 |
22:59 | เอสดี ดิวส์โต | 2 - 0 | เอสดี ไลเนา | 1-0 |
23:30 | CD Torreperogil | 0 - 0 | Atletico Porcuna CF | 0-0 |
23:30 | กัวดาล | 0 - 0 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 0-0 |
23:30 | Torredonjimeno | 0 - 0 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
23:30 | Aurrera Ondarroa | 2 - 0 | ซีดี บาสโคเนีย | 1-0 |
00:00 | CD Galapagar | 2 - 1 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 1-0 |
00:30 | Son Veri | 0 - 1 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-1 |
01:00 | CF Fuenlabrada Promesas | 2 - 1 | CD Paracuellos Antamira | 1-0 |
01:00 | Fuenlabrada B | รอ | ยูดี มาร์เบลล่า | |
02:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 3 - 2 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | Raiders Lija (W)(N) | 2 - 0 | เคอร์คอปยูไนเต็ด(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | รอ | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1 - 0 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ลำปาง เอฟซี | 2 - 1 | ระยอง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 1 - 0 | อลาชเคิร์ท บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:00 | บาริโต ปูเตรา(N) | 0 - 2 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0-1 |
20:45 | เปอร์ซิบ บันดุง(N) | 0 - 3 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ |
||||
16:30 | เมียนมาร์(N) | 2 - 0 | ติมอร์-เลสเต | 1-0 |
19:30 | สิงคโปร์ | 2 - 1 | ฟิลิปปินส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
18:00 | Rekord Bielsko Biala (w) | 0 - 5 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
21:00 | เปสคารา (ฟุตซอล) | 1 - 3 | คาตาเนีย(ฟุตซอล) | 0-2 |
22:00 | Lido Di Ostiav Meta Futsal | 0 - 5 | CMB Matera Futsa | 0-1 |
22:00 | Cormar Polistena Indoor Soccer | 1 - 3 | นาโปลี (ฟุตซอล) | 0-1 |
00:00 | Royal Saint Giuseppe Futsal | 5 - 2 | Cybertel Aniene Futsal | 2-1 |
02:00 | โรมาเนีย(ฟุตซอล) | 3 - 2 | Phil diae Bolley | 1-0 |
02:00 | Sandro Abate Avellino Futsal | 6 - 2 | VD Manfredonia Futsal | 3-0 |
02:00 | Petrarca Padova C5 Futsal | 1 - 2 | Pessah Lo Fano | 0-0 |
02:00 | L84 Futsal | 4 - 0 | Carme Dawson | 4-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
16:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) | 1 - 1 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1 - 0 | ดินาโม เคียฟ (ยู 19) | 1-0 |
19:00 | อตาลันต้า(ยู 19) [67%] | 2 - 2 | [75%] บียารีล (ยู 19) จะชนะ | 1-0 |
20:00 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) | 2 - 0 | เซบีย่า (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 4 - 1 | มัลโม(ยู19) | 2-0 |
22:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) | 2 - 1 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 3 - 2 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 2-2 |
22:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 0 - 3 | ลีลล์(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 3 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:00 | จะชนะ ซิดนีย์ เอฟซี [81%] | 0 - 0 | [58%] FC Macarthur | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
04:00 | ชิลี(ยู 20) | 1 - 1 | อุรุกวัย(ยู 20) | 0-0 |
06:30 | โคลัมเบีย(ยู 20)(N) | 1 - 1 | ปารากวัย(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ไฮเดอราบัด(N) | 1 - 0 | เบงกาลูรู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
01:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 2 - 2 | Reutlingen(U17) | 0-1 |
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | เออี พรัท | 1 - 1 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 1-1 |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 1 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | Feignies U19 | 2 - 0 | Montfermeil U19 | 0-0 |
20:30 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 3 - 2 | มักเดเบิร์ก(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1 - 4 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0-3 |
01:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 2 - 4 | ไวเด้นบรูค | 1-1 |
01:30 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1 - 1 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:00 | Poros | 1 - 0 | Almyros | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
06:00 | วิลา โนวา | 0 - 0 | เรโม เบเลม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0 - 0 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | จะชนะ FC Talanta [72%] | 2 - 1 | [63%] Bidco United | 1-1 |
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 1 - 3 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 1-1 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 2 - 2 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:30 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 2 - 1 | วาซิโต้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | เบรัสเตกี | 0 - 0 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 0-0 |
06:00 | อิตูไซย์โง | 2 - 1 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Marines FC | 0 - 0 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:30 | Interclube Luanda | 4 - 0 | Progresso | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
16:30 | Bardral Urayasu Futsal | 3 - 2 | Peace Does Machida Futsal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | CD Aguila Reserves | 2 - 2 | มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 2 - 2 | Green Buffaloes | 0-2 |
20:00 | Buildcon FC | 1 - 2 | Nkana FC | 1-0 |
20:00 | Nkwazi | 0 - 1 | Indeni FC | 0-0 |
20:00 | Prison Leopards FC | 2 - 0 | Konkola Blades | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 5 - 1 | อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | CA Bartolome Mitre | 0 - 3 | กวารานี เอ ฟรังโก | 0-2 |
03:30 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 3 - 2 | Andes Talleres | 2-0 |
04:00 | Huracan de San Luis | 2 - 0 | CD Naschel Unidos | 0-0 |
06:30 | Club Atlético El Linqueño | 2 - 0 | ลิวาดาเวีย ลินคอล์น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1 - 2 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 0-2 |
03:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง) | 2 - 0 | Larne Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 4 - 0 | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | Vis Nova Giussano | 1 - 5 | Sangiuliano City Nova | 1-1 |
20:30 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 0 - 1 | ASD Alcione | 0-0 |
20:30 | ไลกอร์น่า | 0 - 1 | FC Vado | 0-0 |
20:30 | ASD Pro Livorno | 2 - 3 | ASD Cascina Valdera | 1-2 |
20:30 | San Nicolo Notaresco | 1 - 1 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1-0 |
20:30 | จะชนะ โนเซริน่า [86%] | 2 - 1 | [48%] Polisportiva Virtus Matino | 1-1 |
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 0 - 2 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 0 - 3 | ASD Fanfulla | 0-2 |
20:30 | ชีติ | 1 - 1 | โตเลนติโน่ | 1-1 |
20:30 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 2 - 2 | ไรติ | 1-1 |
20:30 | FB Brindisi 1912 | 1 - 1 | นาร์โด | 1-1 |
20:30 | Carbonia | 1 - 1 | Real Monterotondo | 1-1 |
20:30 | Castelfidardo | 1 - 1 | Asd Pineto Calcio | 0-0 |
20:30 | Franciacorta | 3 - 3 | Olginatese | 1-2 |
20:30 | เอพริลเลีย | 0 - 1 | ออร์ซ่าเชอน่า | 0-0 |
20:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 4 - 0 | San Martino Speme | 1-0 |
20:30 | AC Leon Monza Brianza | 2 - 2 | Desenzano Calvina | 0-1 |
20:30 | Bagnolese | 0 - 0 | Correggese Calcio | 0-0 |
20:30 | จะชนะ Vastese [87%] | 3 - 0 | [50%] Aurora Alto Casertano | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี แคนนาร่า [72%] | 2 - 1 | [66%] Sangiovannese | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
20:30 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1 - 1 | เลคนาโน | 1-0 |
20:30 | Cittanova Interpiana | 2 - 2 | FC Lamezia Terme | 1-1 |
20:30 | ทราปานี่ | 2 - 0 | ปอติซี 1906 | 1-0 |
20:30 | Acireale | 1 - 0 | Aversa Normanna | 0-0 |
20:30 | Santa Maria | 3 - 1 | ASD Licata | 0-0 |
20:30 | คาสเซิลนูโอโว | 3 - 3 | Nereto FC | 0-2 |
20:30 | FC Matese | 1 - 2 | ASD Montegiorgio | 0-0 |
20:30 | Atletico Uri | 2 - 1 | กัสซีโน | 2-1 |
20:30 | ASD Lanusei Calcio | 1 - 2 | กุยเกลียโน่ | 1-1 |
20:30 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 2 - 1 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 1-1 |
20:30 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 2 - 0 | บิสเซลเย 1913 | 1-0 |
20:30 | ASD Citta Di Varese | รอ | SC Caronnese | |
20:30 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 2 - 3 | USD Casatese | 2-2 |
20:30 | เดลต้า ปอร์โต โทลเล | 0 - 1 | AC Dolomiti Bellunesi | 0-1 |
20:30 | ฟอร์ลิ | 0 - 2 | Real Forte Querceta | 0-1 |
20:30 | ASD Lornano Badese | 2 - 0 | กาวอร์ราโน | 0-0 |
20:30 | ปอจจิบอนซิ | 2 - 0 | Tiferno Lerchi | 2-0 |
20:30 | ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ | 0 - 2 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-1 |
20:30 | คาร์ปิ [65%] | 5 - 5 | [72%] ราเวนน่า | แพ้ชนะ 50/50 2-4 |
20:30 | เซสตริ เลเวนเต | 3 - 5 | ASD RG Ticino | 0-3 |
20:30 | ทริเทียม | 0 - 1 | Borgo San Donnino | 0-0 |
20:30 | ASD Lornano Badese | 2 - 0 | US Follonica Gavorrano | 0-0 |
20:30 | แคตโตลิกาเอสเอ็มคาลซิโอ้ | 1 - 1 | เอซี เอสเต้ | 0-1 |
20:30 | Sona | 1 - 5 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 0-2 |
20:30 | ASD Flaminia Civita Castellana | 1 - 3 | โฟลิคโน กัลโช่ | 1-2 |
20:30 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0 - 0 | ออด๊าซ เชริโนลา | 0-0 |
20:30 | US Mariglianese | 3 - 0 | USD Lavello | 1-0 |
20:30 | Sammaurese | 2 - 1 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 0-1 |
20:30 | USD Latte Dolce | 0 - 1 | เอเอสออสเตียแมร์ | 0-0 |
20:30 | San Giorgio 1926 | 1 - 1 | Casarano | 0-0 |
20:30 | Cjarlins Muzane | 2 - 1 | ASD Cartigliano | 2-1 |
20:30 | ปราโต้ | 1 - 2 | เมซโซลาร่า | 1-1 |
20:30 | เกียเร | 0 - 0 | คาสโตรวิลลารี่ | 0-0 |
20:30 | ASD Sancataldese [67%] | 1 - 0 | [68%] ASD San Luca | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
20:30 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0 - 3 | Ge Kanter Arthur | 0-1 |
20:30 | SSD Porto D’Ascoli | 1 - 0 | Atletico Terme Fiuggi | 1-0 |
20:30 | Insieme Formia | 1 - 1 | Cynthiabalonga | 0-0 |
20:30 | โรทอนดา | 0 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0-1 |
20:30 | Real Calepina FC | 0 - 1 | US Breno | 0-0 |
20:30 | ASD Caldiero Terme | 2 - 3 | ยูเอส เอดลิเซ | 1-2 |
20:30 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 3 - 1 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1-1 |
20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ | 0 - 3 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-2 |
20:45 | โนวาร่า | 1 - 0 | Lavagnese | 1-0 |
21:00 | Citta Di S. Agata | 1 - 0 | ASD Paterno | 0-0 |
21:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 1 - 1 | เอสเอส โนล่า 1925 | 1-0 |
21:15 | FC Spinea 1966 | 0 - 0 | มอนเตเบลลูนา | 0-0 |
21:30 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0 - 0 | ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา U20 ลีก |
||||
19:00 | เอสตูเดียนเตส เมริด้า(สำรอง) | 0 - 1 | UCV U20 | 0-0 |
21:30 | Academia Puerto Cabello U20 | 4 - 1 | Deportivo Petare U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | กามาช่า | 4 - 0 | Forjaes | 2-0 |
22:00 | วิอาเนนเซ่ | 1 - 3 | มาริติโม่ 2 | 1-2 |
22:00 | Rio Ave (W) | 3 - 0 | Fiaes SC (w) | 2-0 |
22:00 | ซัล กาดาส | 2 - 0 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 2-0 |
22:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 1 - 1 | เมเรลินเนเซ่ | 0-1 |
22:00 | AD Grijo (w) | 1 - 2 | เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ San Marino cup |
||||
02:45 | ทรี ฟิโอริ | 3 - 1 | S.S Pennarossa | 1-1 |
02:45 | เตร เพนน์ | 2 - 1 | เอสพี โดมัญญาโน | 1-1 |
02:45 | SC Faetano | 0 - 1 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 0-1 |
02:45 | เอส.เอส.มูราต้า | 1 - 2 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Greece U19 |
||||
17:30 | อโตรมิโตส (ยู 19) [59%] | 1 - 2 | [79%] พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) จะชนะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Women Cup |
||||
17:00 | มาริติโม่(ญ) | 0 - 3 | บราก้า(ญ) | 0-2 |
21:00 | Vilaverdense (w) | 0 - 3 | สปอร์ติง(ญ) | 0-2 |
22:00 | SCU Torreense (w) | 0 - 1 | Famalicao (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
17:30 | Niroye Zamini | 2 - 0 | Iranjavan Bushehr | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:30 | ฮัวร์ท | 1 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 0-1 |
01:30 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 5 - 0 | SpVgg Erkenschwick | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Jam City(N) | 2 - 3 | บอมบาด้าเอฟซี | 1-3 |
23:10 | Greater Tomorrow FC(N) | 2 - 0 | Red Hawks FC | 1-0 |
23:15 | Dibba Oil FC | 2 - 2 | Waterside FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
13:00 | Persija Muda | 4 - 1 | MC Utama | 2-1 |
13:00 | Jakarta City | 5 - 1 | ABC Wirayudha | 2-1 |
13:00 | จะชนะ Dogiyai FC [64%] | 0 - 1 | [76%] Persimer Merauke | 0-1 |
13:30 | Citeureup Raya FC | 2 - 1 | PSGJ Kabupaten Cirebon | 1-0 |
14:00 | Persebi Boyolali | 2 - 1 | Persak Kebumen | 1-0 |
15:30 | PCB Persipasi | 6 - 0 | Bintang Timur FC | 3-0 |
16:00 | Renal FC | 1 - 8 | พีเอส เบงกูลู | 0-6 |
ผลบอลวันที่ Estonia U19 League |
||||
22:00 | Tallinna JK Legion U19 | 2 - 2 | JK Tallinna Kalev U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Regional League |
||||
20:00 | Real Tomayapo Reserves | 0 - 2 | The Strongest Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
16:30 | บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ | 3 - 1 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Nepal super |
||||
14:15 | Himalayan Sherpa Club | 1 - 1 | Nepal Police Club | 1-0 |
18:00 | Jawalakhel Youth Club | 0 - 2 | มาชฮินดรา เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
04:30 | Santiago Morning (w) | 0 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 3 - 0 | Guarany AL U20 | 2-0 |
01:00 | CSE U20 | 3 - 0 | Desportiva Alianca Youth | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional Women |
||||
22:00 | Valadares Gaia FC B (W) | 5 - 0 | Desportivo Leca Do Balio (W) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ FIFA Council cup U17 |
||||
14:00 | แซมเบีย ยู 17(N) | 1 - 2 | แองโกลา (ยู17) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Nigeria League Women |
||||
22:00 | Sunshine Queens (w) | 0 - 3 | Bayelsa Queens FC (W) | 0-3 |
22:00 | FC Robo (w) | 2 - 0 | Abia Angels FC (W) | 2-0 |
22:00 | Delta Queens (w) | 0 - 0 | Rivers Angels (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:30 | Huracan de Ingeniero White | 1 - 3 | CA Liniers | 1-2 |
02:45 | Central Norte Argentino | 0 - 0 | Deportivo Guiraldes | 0-0 |
03:30 | Sportivo Estudiantes Reserves | 0 - 1 | Sportivo Villa Quebrada | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
18:00 | โควา พีดาเด้(N) | 0 - 2 | Oriental Dragon | 0-0 |
18:00 | Pevidem SC(N) | 1 - 4 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 0-3 |
21:00 | อูเนียว ไลเรีย | 1 - 1 | คัลดัส | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010(N) | 1 - 1 | ซานโจเนนเซ่ | 1-0 |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(N) | 0 - 1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-1 |
22:00 | เฟฟ | 1 - 3 | แอนาเดีย | 1-3 |
22:59 | เอฟซี เฟลเกยราส | 3 - 1 | มอนตาเรเกร | 2-0 |
01:00 | อัลแวร์กา | 0 - 3 | วิตอเรีย เซตูบัล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
22:59 | คาสเตลล่อน | 1 - 0 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Liberia FA Cup |
||||
21:00 | Jubilee FC | 0 - 1 | Bong Ranger | 0-1 |
22:59 | NPA Anchors | 2 - 1 | Freeport | 2-0 |
22:59 | Invicible Eleven | 2 - 2 | Small Town FC | 0-2 |
22:59 | จะชนะ Cece United [76%] | 0 - 3 | [58%] Nimba FC | 0-2 |