ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
04:00 | บาเฮีย บีเอ | 2 - 3 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
06:00 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 3 - 0 | เซาเปาโล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | อาแซด อัลค์มาร์ [88%] | 2 - 1 | [80%] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
03:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 5 - 0 | วิลเลม 2 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | จะชนะ เซลติก [92%] | 1 - 0 | [43%] ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:30 | จะชนะ โตริโน่ [82%] | 2 - 2 | [54%] เอ็มโปลี | 2-1 |
02:45 | ลาซิโอ | 4 - 4 | อูดิเนเซ่ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2 - 0 | เบรนท์ฟอร์ด | 1-0 |
03:15 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | อาร์เซน่อล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
22:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 2 - 3 | ลาส พัลมาส | 2-2 |
01:00 | CD Huracan Melilla | 0 - 8 | เลบานเต้ | 0-4 |
01:00 | ซีดี กัวจูเอโล [89%] | 1 - 1 | [88%] ราโย่ บาเยกาโน่ จะชนะ | 1-1 |
01:00 | CF San Agustin | 0 - 4 | โอซาซูน่า | 0-0 |
01:00 | เอสดี เกอร์นิกา | 1 - 2 | เออิบาร์ | 0-1 |
01:30 | CD Utrillas | 0 - 3 | บาเลนเซีย | 0-1 |
01:30 | เปน่า สปอร์ต | 0 - 3 | มาลาก้า | 0-2 |
02:00 | CS Puertollano | 1 - 5 | คิโรน่า | 1-2 |
02:00 | Atletico Pulpileno | 0 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-1 |
02:00 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 2 - 0 | เรอัล ยูนิโอน | 2-0 |
02:00 | UD Llanera | 2 - 1 | ยูดี โลโกรนเยส | 1-0 |
02:00 | เอสดี ไลเนา | 0 - 2 | เอลเช่ | 0-1 |
02:15 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 2 - 2 | ซีดี ลูโก้ | 1-2 |
02:30 | เอลเดนเซ่ [52%] | 0 - 1 | [84%] ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า จะชนะ | 0-1 |
02:45 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 1 - 2 | เลกาเนส | 0-1 |
03:00 | Villa de Fortuna | 0 - 7 | คาดิส | 0-2 |
03:00 | Ibiza Islas Pitiusas | 1 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
02:45 | สตองดาร์ด ลีแอช | 0 - 0 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
02:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | 1 - 3 | วิสล่า คราคอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 5 - 1 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
01:00 | สค็อปดี้ เอไอเค [69%] | 3 - 0 | [70%] อโครโพลิส ไอเอฟ | แพ้ชนะ 50/50 1-0 |
01:10 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2 - 1 | จีเอไอเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:30 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 2 - 0 | เอสเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:45 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1 - 0 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-0 |
20:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 4 - 1 | อาร์ดา | 3-1 |
22:30 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 2 - 0 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 2 - 1 | คลับ เลออน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
03:15 | คาซ่า เพีย เอซี | 1 - 0 | วาร์ซิม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
20:15 | Agios Nikolaos | 0 - 1 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 0-0 |
22:00 | เลเมีย | 2 - 0 | ไอโอนิกอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
17:00 | กิริซันสปอร์ | 4 - 2 | อันคารา เดไมสปอร์ | 2-0 |
17:00 | จะชนะ อุมรานิเยสปอร์ [92%] | 3 - 2 | [65%] Utkoi | 0-1 |
18:00 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 0 | Hekimoglu Trabzon | 2-0 |
19:00 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0 - 0 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | จะชนะ อันคารากูคู [91%] | 3 - 0 | [43%] นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
21:00 | กัซเทป | 5 - 0 | Kahta 02 Spor | 2-0 |
22:59 | คอนยาสปอร์ | 3 - 1 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-1 |
01:00 | กาเซียนเทปสปอร์ | 3 - 1 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
01:30 | เอซีเอสโอ ฟิเลียซี | 0 - 3 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู18) | 0 - 2 | บอร์นมัธ (ยู 18) | 0-1 |
02:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ยู 18) | 0 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย คัพ |
||||
19:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 2 - 0 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 1-0 |
21:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:30 | สลาเวีย โมซีร์ | 1 - 0 | Krumkachy Minsk | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:05 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 2 - 2 | เดปอร์ติโว กาลี | 0-0 |
06:00 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
01:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0 - 0 | บาโรก้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
21:20 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1 - 1 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 1-1 |
23:35 | อัล นาสเซอร์ | 1 - 1 | คาซม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
18:00 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0 - 0 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar Cup |
||||
20:00 | อัล การาฟา(N) | 2 - 1 | อัล อราบี | 1-0 |
22:10 | อัล คอร์ | 1 - 1 | อัล ไซลีย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | Norton Stockton Ancients (w) | รอ | ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | |
20:00 | ชอร์ลีย์ (ญ) | รอ | แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ) | |
20:00 | Leafield Athletic LFC (w) | รอ | ลินคอล์น ซิตี้(ญ) | |
20:00 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | รอ | Farsley Celtic (w) | |
20:00 | Lye Town (W) | รอ | นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) | |
20:00 | เคนท์ ฟุตบอล (ญ) | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด(ญ) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 3 - 0 | เฮเรดิอาโน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | ซีดี อากีลา | 1 - 1 | Once Municipal | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รีล โปโตซี่ | 0 - 5 | Independiente Petrolero | 0-3 |
02:00 | คลับ กัวบิร่า [76%] | 3 - 2 | [63%] รอยัล พารี่ เอฟซี | แพ้ชนะ 50/50 1-2 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | คาลาลี | 1 - 1 | อัล นาจม่า | 1-0 |
22:00 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 3 - 2 | อัล ชับบับ | 2-0 |
22:00 | มานาม่า คลับ | 1 - 1 | อัล ริฟฟา | 0-0 |
22:00 | อัล ทัดมัน | 0 - 4 | อิซ่า ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1 - 4 | บูไสทีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0 - 1 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
19:30 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 3 - 1 | Nyirsuli ยู19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | Shahrdari Astara | 0 - 0 | ไซปา | 0-0 |
17:30 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0 - 1 | Shams Azar Qazvin | 0-0 |
17:30 | Mes Shahr-e Babak | 1 - 0 | แมชชีน ซาซี่ | 0-0 |
17:30 | FC Vista Turbine | 0 - 0 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
17:30 | Kheybar Khorramabad | 3 - 1 | Esteghlal Mollasani | 1-0 |
17:30 | เมส เคอมัน | 0 - 0 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
17:30 | จะชนะ แคชไค [80%] | 1 - 0 | [47%] คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0-0 |
18:00 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1 - 0 | Shahrdari Hamedan | 0-0 |
18:00 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0 - 0 | มาลาวัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 4 - 0 | ลวีฟ(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:00 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 2 - 3 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 1-2 |
21:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 0 - 1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:55 | อัล-โนจูม [61%] | 4 - 0 | [75%] Tuwaiq จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
00:00 | ครูซ อซูล(ยู20) [71%] | 2 - 1 | [67%] ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
02:00 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | 2 - 1 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | จะชนะ เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) [81%] | 4 - 2 | [57%] อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) | 0 - 2 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0-1 |
20:30 | เปอเซล่า ลามังกัน(N) | 1 - 1 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | Olympic FK Tashkent | 3 - 1 | มาเชล มูบาเร็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | จะชนะ ฮาราส เอล เฮดู๊ด [89%] | 0 - 0 | [44%] อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 0-0 |
19:30 | จะชนะ Egy Salloum [72%] | 1 - 2 | [59%] เดเกอร์เนส | 1-0 |
19:30 | Kafr El Shaikh | 1 - 1 | อาบู แคร์ เซเมด | 1-1 |
19:30 | Sed Elmahla | 2 - 4 | เอล โอลิมปิก | 1-2 |
19:30 | อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ | รอ | Pioneers Club | |
19:30 | เอล มานซูรา | 1 - 0 | เอล แฮมแมม | 1-0 |
19:30 | Al Majd | 1 - 0 | El Zarqa | 0-0 |
19:45 | Sporting Alexandria | 2 - 1 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 1 - 1 | พีเอสบีเอส บีไอเอเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:30 | FC Dobrudzha | 1 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 0-1 |
19:30 | Livstrom | 1 - 2 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:45 | คูม่า ไทเกอร์(N) | 0 - 0 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี(N) [66%] | 1 - 1 | [71%] ไฮเดอราบัด จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
19:30 | เรโม พีเอ (เยาวชน) | 1 - 1 | ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 2 - 3 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | ซานโตส(เยาวชน) | 1 - 1 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 0 - 2 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 0-0 |
01:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 2 - 2 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 1-2 |
01:30 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 2 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:25 | จะชนะ อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก [85%] | 0 - 1 | [57%] ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
02:00 | Nova Mutum EC | 1 - 1 | วิลา โนวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:00 | Arsenal Tivat | 1 - 3 | Jedinstvo Bijelo Polje | 0-1 |
19:00 | เอฟเค เบราเน | 5 - 1 | เซตีเนีย | 1-0 |
19:00 | โอเอสเค อิกาโล | 0 - 2 | FK Mladost DG | 0-0 |
19:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 4 - 1 | เอฟเค การ์เบจ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
22:59 | ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก | 1 - 3 | ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก | 0-1 |
01:40 | เอเอส โปลิศ | 1 - 1 | ยูเอสซี คิตะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
01:00 | Once Deportivo de Ahuachapan Reserves | 0 - 0 | Alianza FC San Salvador U20 | 0-0 |
01:00 | Once Deportivo de Ahuachapán U20 | รอ | Alianza FC San Salvador U20 | |
03:30 | CD Chalatenango Reserves | 0 - 2 | CD Aguila Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 0 - 5 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 0-3 |
01:30 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 2 - 1 | ทูเอส ฮัลเทริน | 1-0 |
02:00 | SG Andernach | 2 - 2 | FC Metternich | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 0 - 3 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 |
03:00 | Club Atletico Mitre Reserves | 1 - 4 | Gimnasia Mendoza Reserves | 1-2 |
03:00 | Argentino Merlo Reserves | 1 - 2 | San Martin Burzaco Reserves | 0-1 |
03:00 | เบลกราโน่(สำรอง) | 1 - 0 | Independiente Rivadavia Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
03:30 | Puerto del Carmen (W) | 4 - 3 | Orientacion Maritima (W) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
11:00 | ตริปุระ | 0 - 6 | Nagaland | 0-4 |
15:30 | Meghalaya | 2 - 0 | อรุณาจัล | 0-0 |
15:30 | มณีปุระ | 1 - 0 | มิโซรัม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Curacao League |
||||
07:00 | SV SUBT | 0 - 0 | RKV FC Sithoc | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uganda Division 2 |
||||
19:00 | Blacks Power FC | 2 - 1 | Ndejje University | 1-0 |
19:00 | Kataka FC | 1 - 0 | Maroons | 1-0 |
19:00 | Kyetume | 1 - 2 | FC Calvary | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:10 | Pague Menos | 0 - 0 | กัวรานี่ ซีอี | 0-0 |
01:30 | CAB Tuntum | 4 - 0 | อเมริกาโน่ บาคาบาล | 2-0 |
01:40 | Juventude MA | 1 - 1 | Iape | 1-1 |
01:50 | อิมเพอราทิช | 0 - 2 | Cordino | 0-2 |
06:00 | Centro Sportivo Paraibano | 2 - 2 | สปอร์ท ลากัว เซค่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
08:00 | ซีดี โมตากัว | 0 - 0 | Forge FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iran Div 2 |
||||
17:30 | จะชนะ Espad Tehran [71%] | 0 - 0 | [63%] Oghab Tehran | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Independence Cup |
||||
17:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 2 - 3 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-2 |
19:00 | Bangladesh Army | 2 - 1 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Vietnam Championship U21 |
||||
13:00 | ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) | 1 - 0 | เบน ทรี(ยู21) | 1-0 |
13:00 | รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) | 3 - 1 | College JMG U21 | 1-1 |
14:30 | เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) | 0 - 0 | ด่งท้าป(ยู 21) | 0-0 |
14:30 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) | 0 - 2 | นามดินห์ (ยู 21) | 0-1 |
15:00 | เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) | 3 - 0 | คิวเอ็นเค กว๋างนาม(ยู 21) | 1-0 |
15:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) | 1 - 1 | Gia Dinh U21 | 0-0 |
17:00 | พีวีเอฟ เวียดนาม(ยู 21) | 2 - 0 | Huda Hue U21 | 2-0 |
17:00 | ทีที ฮานอย (ยู21) | 3 - 0 | ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ French Guiana Ligue 1 |
||||
06:00 | ASC Remire | 4 - 0 | Loyola O.C | 3-0 |
ผลบอลวันที่ India League Women |
||||
11:00 | Madhya Pradesh (W) | 1 - 1 | Kerala (W) | 1-1 |
11:00 | Manipur FC (W) | 5 - 0 | Daman Diu (W) | 2-0 |
11:00 | Odisha (w) | 2 - 1 | Haryana (w) | 1-1 |
16:00 | Gujarat (W) | 5 - 1 | Andhra Pradesh (W) | 1-1 |
16:00 | Mizoram (W) | 0 - 0 | Uttarakhand FC (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Uruguay League Women |
||||
06:30 | Nacional De Football (w) | 6 - 0 | Defensor Sporting (w) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
13:00 | Persimi Sarmi | 0 - 2 | Persitoli Tolikara | 0-1 |
13:00 | Persibo Bojonegoro | 1 - 0 | Mitra Surabaya | 1-0 |
14:00 | Undiksha FC | 0 - 3 | PS Jembrana | 0-1 |
14:20 | Batulicin Putra 69 Tanbu | 2 - 1 | Kotabaru FC | 1-0 |
14:20 | Bina Taruna | 2 - 0 | PS Mandiri | 2-0 |
16:00 | Poslab Labuhan Batu | 2 - 0 | PS Taruna Satria | 0-0 |
16:00 | Putra Delta Sidoarjo FC | 2 - 0 | Mojosari Putra | 2-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
13:15 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 9 - 0 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 3-0 |
15:15 | Bangalore Eagles | 2 - 1 | บังคาลอร์ บี | 1-1 |
17:30 | Kodagu FC | 1 - 2 | จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:25 | Fonte Nova U20 | 2 - 3 | เดสปอร์ติว่า พาเรียนเซ (เยาวชน) | 2-2 |
01:30 | ESMAC PA U20 | 2 - 0 | Tapajos PA U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
08:00 | Sportivo Norte | 0 - 0 | ซีดี ลิเบอร์ตาด | 0-0 |
02:45 | Sarmiento de Resistencia Reserves | 2 - 2 | CSD Fontana | 1-2 |
03:10 | Universidad Nacional de Cuyo | 0 - 1 | CA Fray Luis Beltran | 0-0 |
03:10 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0 - 2 | Huracan Las Heras Reserves | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Mexico Segunda Division |
||||
10:30 | Coras Tepic [63%] | 0 - 2 | [76%] คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า จะชนะ | 0-1 |