ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
01:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 1 | สตวร์มกราซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
08:00 | คุยอาบา | 1 - 3 | พัลไมรัส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
01:00 | อองเช่ร์ | 1 - 3 | โมนาโก | 0-2 |
01:00 | สตารส์บูร์ก | 5 - 2 | บอร์กโดซ์ | 3-1 |
01:00 | แบรสต์ | 1 - 0 | แซงต์ เอเตียน | 0-0 |
01:00 | ทรัวส์ | 2 - 0 | ลอริยองต์ | 2-0 |
01:00 | เม็ตซ์ | 1 - 3 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-2 |
03:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 2 - 2 | ล็องส์ | 1-1 |
03:00 | แรนส์ | 1 - 2 | ลีลล์ | 0-2 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 2 | แร็งส์ | 0-0 |
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0 - 0 | นีซ | 0-0 |
03:00 | น็องต์ | 0 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 2 - 1 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
02:30 | ยัง บอยส์ | 3 - 1 | ลูกาโน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
02:45 | อเบอร์ดีน | 2 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 1-0 |
02:45 | ดันดี | 1 - 0 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1-0 |
02:45 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-0 |
02:45 | เซนต์ เมียร์เรน | 0 - 0 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล มาดริด | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:30 | โบโลญญ่า | 1 - 0 | เอเอส โรม่า | 1-0 |
00:30 | อินเตอร์ มิลาน | 2 - 0 | สเปเซีย | 1-0 |
02:45 | เจนัว | 0 - 3 | เอซี มิลาน | 0-2 |
02:45 | ซัสเซาโล่ | 2 - 2 | นาโปลี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:30 | เซาแธมป์ตัน | 2 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2-1 |
02:30 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 1 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1-0 |
02:30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 0 | เบิร์นลี่ย์ | 0-0 |
02:30 | วัดฟอร์ด | 1 - 2 | เชลซี | 1-1 |
03:15 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 4 | ลิเวอร์พูล | 1-2 |
03:15 | แอสตัน วิลล่า | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
00:00 | ปาร์ม่า | 0 - 1 | เบรสชา | 0-1 |
02:30 | ชิตตาเดลล่า | 2 - 2 | โคโม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
06:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 2 - 2 | เรโม เบเลม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 1 - 2 | เสฉวน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
22:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-0 |
00:30 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1 - 3 | ริเยก้า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
22:30 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0 - 1 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
00:30 | Bergantinos CF | 2 - 0 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1-0 |
01:00 | คอร์โดบ้า | 0 - 0 | เซบีย่า | 0-0 |
01:00 | เบรีย | 0 - 2 | Ibiza Eivissa | 0-1 |
01:00 | Solares Medio Cudeyo | 2 - 3 | เอสปันญ่อล | 0-2 |
01:00 | จี.เซโกเบียน่า | 0 - 0 | มายอร์ก้า | 0-0 |
01:00 | อัลเจซีราส | 1 - 2 | ซาลามังก้า | 0-2 |
02:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
02:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 2 - 1 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-0 |
02:00 | เอดี ซานฮวน | 1 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1-1 |
02:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 2 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-1 |
02:00 | Andratks | 2 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 2-1 |
02:15 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2-0 |
02:30 | Arenteiro | 2 - 1 | เอสดี โลโกรเนส | 2-0 |
02:30 | เอซเตรมาดูรา | 1 - 4 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-2 |
02:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2 - 3 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-2 |
02:30 | ซีอี ยูโรปา | 0 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-1 |
02:30 | กาลาฮอร์รา | 1 - 1 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1-0 |
02:30 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0-0 |
02:30 | คาเซเรโน่ | 1 - 2 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
03:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้(N) | 0 - 4 | เรอัล โซเซียดาด | 0-2 |
03:00 | อลิคันเต้ | 0 - 4 | เรอัล เบติส | 0-2 |
03:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 0 - 3 | มิรานเดส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
00:00 | เคเอเอส ยูเปน | 2 - 2 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-2 |
00:45 | เวสเตอร์โล | 2 - 3 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1-0 |
02:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0 - 2 | เคเอเอ เกนท์ | 0-1 |
02:30 | เมเชเลน | 1 - 1 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-1 |
02:30 | คอร์ไทรจ์ | 1 - 0 | ออสเทนเด้ | 0-0 |
02:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 3 - 3 | คลับบรูซ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
17:45 | การ์บาเนียกราโกล | 0 - 4 | เลช พอซนาน | 0-3 |
20:30 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0 - 2 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-2 |
23:15 | อาร์ก้า กดิเนีย | 2 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 2-0 |
02:15 | มอเตรอ รูบิน | 1 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0 - 1 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 0-1 |
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1 - 1 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1-1 |
01:15 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 2 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:00 | เอ็นดี กอริก้า | 1 - 0 | เอ็นเค นาฟต้า | 0-0 |
19:30 | เอ็นเค เครสโก | 1 - 1 | NK Roltek Dob | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
00:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) | 1 - 0 | ซองน์ดาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 1 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1-1 |
22:30 | ทแซร์สโค เซโล | 0 - 1 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
00:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | ปาโดวา | 2 - 0 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0 - 3 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-2 |
02:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 0 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
02:45 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
02:45 | อิปสวิช ทาวน์ | 2 - 2 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
02:30 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน คัพ |
||||
00:00 | LNZ Lebedyn | 0 - 2 | ดนีปรอ-1 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
20:00 | นิกี โวลอส | 0 - 1 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-1 |
22:00 | อาริส ซาโลนิก้า | 3 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ | 2-0 |
22:00 | เลวาเดียกอส | 3 - 2 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2-1 |
00:00 | พานาธิไนกอส | 2 - 1 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1-0 |
01:15 | เออีเค เอเธนส์ | 4 - 0 | AE Kifisias | 0-0 |
02:30 | เออีแอล ลาริซ่า | 1 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
17:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0 - 1 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | อัลตินอร์ดู | 1 - 3 | Aksarayspor | 0-1 |
18:00 | เดนิซลิสปอร์ | 3 - 0 | Agri 1970 Spor | 0-0 |
18:00 | โบลูสปอร์ | 4 - 2 | Yeni Orduspor | 2-0 |
18:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 4 - 0 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 1-0 |
19:00 | อดาน่าสปอร์ | 1 - 2 | โคแคลิสปอร์ | 0-2 |
19:00 | คารากูมรัค | 2 - 0 | ซาริเยอร์ | 1-0 |
21:00 | อลันยาสปอร์ | 6 - 0 | Osmaniyespor | 1-0 |
22:59 | เคย์เซริสปอร์ | 4 - 0 | 76 Igdir Belediye spor | 2-0 |
01:00 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 1 | อียูบสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 3 - 3 | มาร์รีน | 2-1 |
02:45 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | กุยเซลีย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
20:30 | กลอเรีย บูซัว | 0 - 1 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-0 |
23:30 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0 - 0 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย คัพ |
||||
18:00 | อัล อิติฮัด(N) | 3 - 0 | อัล อราบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เบอร์มิงแฮม (ยู 18) | 1 - 5 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส ยู18 | 0-0 |
02:00 | นอร์วิช ซิตี้ ยู18 | 2 - 3 | สโต๊กซิตี้(ยู18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย คัพ |
||||
19:00 | บัซคา โทโพลา | 2 - 1 | โคลูบารา | 1-0 |
19:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1 - 0 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-0 |
19:00 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1 - 2 | FK Loznica | 0-0 |
22:15 | FK Dubocica | 0 - 1 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1 - 0 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0-0 |
02:30 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 2 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 1 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2 - 2 | ดัลลิช แฮมเลต | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:15 | Tshakhuma TM | 3 - 1 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ดาร์เนส | 0 - 0 | คาห์ลีจ ซาร์ต | 0-0 |
20:30 | Abu Salim | 1 - 0 | Al Athad | 1-0 |
20:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 0 - 2 | Al Mahalla | 0-1 |
22:30 | Freeport | 5 - 1 | Heaven Eleven | 2-1 |
22:45 | จะชนะ MC Breweries [82%] | 3 - 1 | [51%] Nimba FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 2 - 0 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1 - 2 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
00:30 | เลวาเดีย ทัลลินน์(N) | 1 - 5 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
02:00 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 4 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 2-1 |
04:15 | คาราคาส เอฟซี | 2 - 0 | โมนาคัส เอสซี | 2-0 |
06:50 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า [61%] | 2 - 1 | [75%] เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | Norton Stockton Ancients (w) | รอ | ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) | |
20:00 | ชอร์ลีย์ (ญ) | รอ | แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ) | |
20:00 | Leafield Athletic LFC (w) | รอ | ลินคอล์น ซิตี้(ญ) | |
20:00 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | รอ | Farsley Celtic (w) | |
20:00 | Lye Town (W) | รอ | นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) | |
20:00 | เคนท์ ฟุตบอล (ญ) | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด(ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | เอฟซี โนอาห์ | 2 - 1 | Noravank | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | Jocoro FC | 2 - 3 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1-2 |
04:15 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 2 - 2 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | Jezero Plav | 1 - 2 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-2 |
20:00 | เอฟเคเซต้า | 2 - 0 | เอฟเครูดาร์ | 0-0 |
21:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0 - 0 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 0-0 |
22:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1 - 2 | Decic Tuzi | 1-0 |
22:59 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 3 - 0 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ |
||||
19:00 | ซิเล็กส์ | 1 - 1 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-0 |
19:00 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 0 - 0 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 0 | FC Struga Trim Lum | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1 - 1 | นาซิอองนาล โปโตซี | 0-0 |
06:00 | ออโรร่า | 1 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0-0 |
06:30 | โบลิวาร์ | 3 - 1 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
03:45 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 2 - 2 | เปอร์โต มอนต์ | 2-0 |
06:30 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 2 - 1 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
17:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 0 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 1 - 1 | กาญารี่(เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2 - 0 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-0 |
17:30 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 4 - 1 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 2-1 |
20:30 | สปอล(เยาวชน) | 3 - 2 | เวโรน่า (เยาวชน) | 1-1 |
20:30 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 0 - 0 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 4 - 3 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 4-0 |
20:30 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2 - 2 | โตริโน่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:25 | Al-Akhdoud | 2 - 1 | ฮาเจอร์ | 1-0 |
21:25 | อัล กาดาซิย่า | 3 - 0 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1-0 |
22:15 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0 - 1 | นาจราน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | บาห์เลน เอสซี | 1 - 0 | เมลคิยา | 0-0 |
22:00 | อัล ฮาล่า | 0 - 2 | อัล มูฮารัค | 0-1 |
22:00 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 0 - 0 | อัล บูไดย่า | 0-0 |
22:00 | อิสท์ ริฟฟา | 0 - 0 | ซิทรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:00 | แทมปิโก มาเดโร | 2 - 2 | Monarcas Morelia | 0-1 |
10:05 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า [71%] | 1 - 0 | [63%] เซเลยา เอฟซี จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
14:00 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0 - 10 | นอร์เวย์(ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
17:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 1 - 1 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
02:30 | ซีดี ซูบิซ่า | 1 - 0 | ซีเอซิลบอลเนโร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 2 - 1 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | FK Graficar Beograd | 2 - 2 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0 - 0 | Urartu II | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 2 - 0 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 1-0 |
16:00 | อดานาสปอร์ ยู19 | 1 - 2 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 0-0 |
16:00 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 4 - 0 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 3 - 3 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1-2 |
16:00 | Manisa Belediyespor U19 | 0 - 1 | เดนิซลิสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 3 - 1 | โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 2-1 |
16:00 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 1 - 4 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 1-2 |
16:00 | Bandirmaspor U19 | 1 - 1 | Menemenspor U19 | 1-0 |
16:00 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 1 - 3 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 2 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | Eyupspor U19 | 2 - 2 | Keciorengucu U19 | 1-1 |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 3 - 1 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 2-1 |
16:10 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0 - 1 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
17:00 | เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) | 1 - 3 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 0-2 |
19:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 1 - 1 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 4 - 3 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
02:45 | Biggleswade FC | 0 - 0 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 3 - 0 | พีเอสเคซี ซิมาฮี | 2-0 |
15:15 | มิตรา คูการ์ | 0 - 1 | เปอซิบา บาลิคปาปัน | 0-0 |
18:15 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 2 - 0 | คัลเทง พิวทรา เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Arab Nations Cup |
||||
17:00 | แอลจีเรีย(N) | 4 - 0 | ซูดาน | 3-0 |
20:00 | อียิปต์(N) | 1 - 0 | เลบานอน | 0-0 |
22:59 | โมร็อกโก(N) | 4 - 0 | ปาเลสไตน์ | 1-0 |
02:00 | ซาอุดีอาระเบีย(N) | 0 - 1 | จอร์แดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:30 | CSKA 1948 Sofia II | 0 - 1 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-1 |
19:30 | เอฟซี ฮีบาร์ | 2 - 0 | Yantra Gabrovo | 2-0 |
19:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 3 - 0 | Botev Plovdiv II | 1-0 |
19:30 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 1 - 1 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1-1 |
19:30 | Marek Dupnitza | 2 - 2 | Septemvri Simitli | 1-2 |
19:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 2 - 0 | Sportist Svoge | 1-0 |
19:30 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2 - 0 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 1 - 1 | รุช ซอร์ซอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:30 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-0 |
16:00 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) | 0 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 0-0 |
16:00 | ฮูม ซิตี้ | 0 - 1 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
08:00 | คอสตาริกา (ญ) | 5 - 2 | นิการากัว (ญ) | 0-1 |
04:00 | เวเนซุเอลา (ญ)(N) | 2 - 1 | อินเดีย (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) | 1 - 5 | มุมไบ ซิตี้ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 0 - 3 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 1 - 0 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 2 - 0 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
21:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 5 - 1 | FC Erzgebirge Aue U17 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 1 | Istres U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
22:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 2 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1-0 |
00:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 1 - 2 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 0-0 |
00:30 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)(N) | 2 - 0 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Divison C |
||||
20:00 | Panagriniakos | 2 - 1 | Aias Gastounis | 0-1 |
20:00 | อนาเจนนิซิ อาร์ทาส | 2 - 1 | Tilikratis | 2-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
01:00 | โฮดด์ | 3 - 2 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Gicumbi FC | 1 - 2 | เอเอส คิกาลี | 0-1 |
20:00 | Police FC | 1 - 0 | Marines FC | 1-0 |
20:00 | Espoir FC | 2 - 2 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 2-1 |
20:00 | Etoile de LEst | 1 - 0 | Gasogi Utd | 1-0 |
20:00 | Etincelles | 0 - 2 | Kiyovu FC | 0-1 |
20:10 | Bugesera | 0 - 0 | Rutsiro FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | Recreativo Libolo | 0 - 1 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 0-0 |
21:00 | บราวอส โด มาควิส | 2 - 3 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1-1 |
21:30 | Sporting Cabinda | 1 - 2 | Sagrada Esperanca | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
01:30 | Berlin Hilalspor | 0 - 2 | Berlin Turkspor | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
00:00 | CD Platense Zacatecoluca Reserves | 0 - 0 | มูนิซิพาล ลิเมโน่(สำรอง) | 0-0 |
04:10 | AD Isidro Metapan Reserves | 2 - 1 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | โปรเกรสโซ่(ยู 19) | 1 - 0 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Gaddafi FC | 1 - 3 | Vipers | 1-3 |
19:00 | กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี | 3 - 1 | บียูเอล เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | Club Deportivo Zoe | 3 - 1 | CSD Jose C Paz | 1-1 |
03:00 | เบลล่า วิสต้า บีบี | 0 - 1 | Liniers Bahia Blanca | 0-0 |
06:10 | ราซิ่งโอลาบาร์รีอา | 1 - 1 | Embajadores | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 0 - 2 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 0-1 |
02:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 0 - 1 | Larne Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 0 - 1 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1 - 0 | Bijelo Brdo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
02:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 0 - 3 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | ซิมบ้า | 2 - 1 | Geita Gold | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 |
19:10 | ซานมาร์ติน เดอ ทูคูมัน(สำรอง) | 0 - 0 | Instituto AC Cordoba II | 0-0 |
04:10 | ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) | 1 - 0 | Estudiantes Rio Cuarto Reserves | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
17:00 | Farul Constanta U19 | 4 - 1 | ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 2nd Division |
||||
21:00 | Vac VLSE U19 | 4 - 2 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | San Nicolo Notaresco | 1 - 0 | FC Matese | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2 - 1 | ซาเบล 2 | 1-0 |
17:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 2 - 2 | ซีร่า เอฟเค 2 | 1-2 |
17:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 1 - 1 | ตูราน โตวูซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี | 0 - 1 | เลคา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong Elite Cup |
||||
19:00 | จะชนะ ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี [94%] | 2 - 0 | [38%] จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
13:00 | เดลี เอฟซี | 11 - 1 | อุตตรันชัลเอฟซี | 7-0 |
16:00 | เดลี ไดนามอส | 5 - 0 | พิหาร | 2-0 |
16:30 | Punjab FC | 2 - 0 | หรยาณา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Fortaleza (w) | 1 - 2 | ซิเอร่า(ญ) | 0-1 |
05:55 | Teresina AC (w) | 14 - 0 | สกิล เรด(ญ) | 8-0 |
06:00 | ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี | 2 - 0 | เซอราโน พีบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | Perolas Negras | 2 - 2 | โอลาเรีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Chinese Taipei Intercity League |
||||
14:00 | Tatung FC(N) [54%] | 1 - 4 | [83%] ไถหนันซิตี้ จะชนะ | 0-0 |
15:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 3 - 2 | NTUPES | 1-0 |
17:00 | Taichung Futuro(N) | 2 - 0 | Taicheng Lions | 0-0 |
18:00 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 1 - 1 | Taiwan CPC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Nacional B |
||||
05:30 | Garcia Agreda | 1 - 2 | Atletico Bermejo | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
10:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 2 - 1 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Amateur Cup |
||||
19:30 | พานิโอนิออส | 0 - 4 | Kentavros Vrilission | 0-0 |
19:30 | AO Chaidari FC | 2 - 4 | Fostiras | 2-1 |
19:30 | Athinaikos FC | 1 - 0 | Rouf FC | 1-0 |
19:30 | Anagennisi Patron [50%] | 1 - 1 | [91%] Phgasos Mpegoulakiou จะชนะ/เสมอ | 0-0 |
19:30 | Agios Ierotheos | 1 - 5 | อิลิโอปูลิ | 1-3 |
01:25 | Apollon Eglykadas | 2 - 1 | Astrapi Psarofaiou | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
18:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1-1 |
19 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0 - 0 | วิเซล่า (ยู 19) | - |
22:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1 - 1 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 0 - 4 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0-3 |
22:00 | ไลซอส(ยู 19) | 0 - 4 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 2 - 1 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 1 - 1 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 1-0 |
22:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 1 - 0 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Bangladesh Independence Cup |
||||
19:00 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 0 - 0 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Botswana Premier League |
||||
21:00 | Mogoditshane Fighters | 1 - 1 | Botswana Police XI SC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:00 | FC Eintracht Rheine | 2 - 2 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1-0 |
01:30 | Tus Marienborn | 2 - 0 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 1-0 |
01:30 | SV Genc Osman Duisburg | 4 - 1 | SV Burgaltendorf 1913 | 1-1 |
01:30 | กอนเซนไฮม์ | 3 - 3 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 1-3 |
01:30 | SG 2000 Mulheim-Karlich | 0 - 2 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0-0 |
02:00 | Ahrweiler BC | 1 - 4 | FC Karbach | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Copa Gaucho |
||||
05:30 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 1 - 0 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1-0 |
05:30 | Tres Passos RS | 0 - 2 | Gloria RS | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
05:00 | โซล เดอ อเมริกา(N) | 2 - 2 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
12:30 | Persital FC | 3 - 2 | Telaga Biru FC | 2-0 |
13:00 | เปอร์ซินก้า เอ็นกาวิ | 0 - 0 | PS Kota Pahlawan | 0-0 |
14:15 | Dulamayo FC | 1 - 5 | Abdi United | 0-2 |
15:30 | Villa 2000 B | 2 - 0 | ABC Wirayudha | 2-0 |
19:00 | AC Majapahit | 0 - 0 | Persekap Pasuruan | 0-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
16:30 | ยัง ชาร์เลนเจอร์ | 0 - 4 | บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
22:30 | Sellos Colombianos | 3 - 1 | Talento y Vida | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:50 | CA Villa Alvear | 0 - 1 | San Martin Margarita Belen | 0-1 |
04:20 | EFI Juniors | 0 - 2 | Sportivo Villa Quebrada | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอคสตราลิก้า |
||||
00:10 | Row Rybnik (w) | 2 - 6 | UKS Staszkowka Jelna (w) | 0-5 |
ผลบอลวันที่ WAFF U18 Championship |
||||
22:59 | อิรัก(ยู18) | 0 - 0 | Lebanon U18 | 0-0 |