ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 5 - 2 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2-0 |
03:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 1 - 0 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0-0 |
05:15 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 2 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 1 | ยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0 - 2 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-1 |
02:45 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 2-0 |
02:45 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
02:45 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 0 | บาร์โรว์ | 0-0 |
02:45 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 2 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 2-0 |
02:45 | พอร์ทเวล | 0 - 1 | วอลซอลล์ | 0-1 |
02:45 | โรชเดล | 2 - 2 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2-1 |
02:45 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-1 |
02:45 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-1 |
02:45 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | สวินดอน ทาวน์ | 3 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2 - 1 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | แบล็คพูล | 0 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0-0 |
02:45 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0 - 0 | ลูตัน ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-0 |
02:45 | มิดเดิลสโบรห์ | 1 - 2 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-0 |
03:00 | เร้ดดิ้ง | 0 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
02:45 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-0 |
02:45 | มอร์แคมบ์ | 2 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1-2 |
02:45 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 3 | พอร์ทสมัธ | 0-1 |
02:45 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 3 - 2 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 3-1 |
02:45 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2-1 |
02:45 | อิปสวิช ทาวน์ | 0 - 2 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:45 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 2 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-1 |
02:45 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | วีแกน แอธเลติก | 1-0 |
02:45 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 4 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2-0 |
02:45 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
02:45 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0 - 3 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-0 |
03:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 3 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
20:00 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 2 - 1 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:45 | ดินาโม เคียฟ | 1 - 2 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-2 |
00:45 | บียาร์เรอัล | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
03:00 | บาร์เซโลน่า | 0 - 0 | เบนฟิก้า | 0-0 |
03:00 | ยัง บอยส์ | 3 - 3 | อตาลันต้า | 1-1 |
03:00 | ลีลล์ | 1 - 0 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
03:00 | เซบีย่า | 2 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก | 1-0 |
03:00 | เชลซี | 4 - 0 | ยูเวนตุส | 1-0 |
03:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 1 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | รอ | เร็กซ์แฮม | |
02:45 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1 - 0 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:45 | บอร์แฮม วู๊ด | 1 - 1 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-1 |
02:45 | บรอมลีย์ | 1 - 2 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-2 |
02:45 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 2 | อัลทริงแคม | 2-0 |
02:45 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0 - 1 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
02:45 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 2 - 3 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-2 |
02:45 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1 - 2 | เร็กซ์แฮม | 0-0 |
02:45 | โซลิฮัลล์ มอร์ [64%] | 2 - 0 | [74%] กริมสบี้ ทาวน์ จะชนะ | 1-0 |
02:45 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 5 - 0 | คิงส์ ลินน์ | 2-0 |
02:45 | เวย์เม้าท์ | 2 - 3 | วอคกิ้ง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | เอลจิน ซิตี้ | 1 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0 - 2 | ครูซาเดอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
22:59 | อัล ฮิลาล | 2 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
00:00 | สวีเดน(ยู 17) | 2 - 2 | ลัตเวีย(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 3 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-0 |
02:45 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ดาร์ลิงตัน | 2-0 |
02:45 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0 - 1 | กุยเซลีย์ | 0-0 |
02:45 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 2 - 0 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0 - 1 | เกทส์เฮด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2 - 3 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2-2 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1 - 1 | เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
01:00 | Future FC | 1 - 2 | เอนพ์พี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | Ha Ji lage | 1 - 1 | อัล ทาลิย่า | 0-0 |
19:00 | Efrin | 0 - 1 | เทชริน เอสซี | 0-0 |
19:00 | อัล นาวัล | 1 - 1 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 0-1 |
19:00 | จาเบิลช | 1 - 1 | อัล คารามาห์ | 1-1 |
19:00 | อัล วาห์ดา | 3 - 2 | อัล ฟูโตวา | 0-0 |
19:00 | อัล วัทบา | 3 - 0 | อัล อิติฮัด | 1-0 |
22:00 | ฮัททีน | 2 - 4 | อัล จาอิส (SYR) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 2 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 1-0 |
02:30 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | เจ เวอร์โฮ ลีห์ | 0 - 0 | Al Athad | 0-0 |
20:30 | อัล-ตาฮัดดี้ | 1 - 5 | อัล อัคห์ดาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0 - 2 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 0-1 |
02:30 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 2 - 2 | เยท ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | เฮนดอน | 0 - 3 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-2 |
02:45 | ทรูโร ซิตี้ | 1 - 0 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 1-0 |
02:45 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 2-0 |
02:45 | วอลตัน แคชชวลส์ | 1 - 0 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-0 |
02:45 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 2 - 4 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:45 | Basildon United | 1 - 2 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0-1 |
02:45 | ทูติ้ง แอนด์ ไมแชม | 1 - 2 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0-0 |
06:30 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 2 - 3 | อารากัว เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1 - 0 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก U21 |
||||
00:30 | Vanlose U21 | 4 - 1 | เอบี ทาร์นบี (ยู21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เลเวส | 1 - 2 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1-0 |
02:45 | จะชนะ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ [78%] | 2 - 0 | [63%] โบเวร์ส พิทซี | 1-0 |
02:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-0 |
02:45 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1 - 3 | Cheshunt | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
01:00 | EiPozo Murcia Turistica Futsal | 4 - 3 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
14:30 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) | 0 - 0 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | 0-0 |
14:30 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) | 1 - 0 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | ฮูวนาน บิลโลวส์(N) | 0 - 0 | ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี | 0-0 |
13:00 | เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) | 0 - 1 | ยูนนาน กุนลู | 0-0 |
13:30 | จีน (ยู20)(N) | 1 - 1 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ | 0-0 |
13:30 | เสืออี้ชุน(N) | 0 - 0 | เสฉวนหมินจู๋ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | สการ์โบโรห์ | 0 - 1 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-1 |
02:45 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1 - 1 | นานท์วิช ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:05 | อัล-คาว์แคบ | 2 - 0 | อัล-นาดห์ฮา | 0-0 |
19:25 | นาจราน | 0 - 1 | Al Kholood | 0-1 |
20:05 | ฮาเจอร์ | 1 - 2 | อัล-ไดรห์ | 0-0 |
21:25 | Al Sahel(N) | 2 - 1 | Bisha FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โซนี่ เซนได | 4 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนียคัพ |
||||
21:00 | เอฟซี พิวนิค | 0 - 0 | เอฟเค แวน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | Veres Rivne U21 | 0 - 1 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
02:30 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | 1 - 0 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 1-0 |
03:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 0 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | Moghayer Al Sarhan | 1 - 1 | อัล ซาเร | 0-0 |
19:30 | อัล อาห์ลี | 3 - 2 | เอธฮาดอัล รามธา | 1-1 |
19:30 | ซาร์มา อัลซาร์ฮาน | 1 - 0 | อัล ยาร์มุค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอเซล่า ลามังกัน(N) | 0 - 2 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-1 |
20:30 | อเรม่า มาลัง(N) | 2 - 1 | บาริโต ปูเตรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
00:30 | คอร์โดบ้า | 1 - 0 | ซีดี กัวจูเอโล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
08:00 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0 - 0 | คอร์ตูลัว | 0-0 |
03:00 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 4 - 1 | โบโกตา เอฟซี | 2-0 |
03:15 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
02:45 | Sporting Khalsa | 1 - 2 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เปอร์เซรู เซรุย | 0 - 2 | ซิเลกอน ยูไนเต็ด | 0-1 |
15:15 | พีเอสซีเอสซิลาแคบ | 1 - 1 | เปอร์ซิจับ เจพารา | 0-0 |
18:15 | PS Hizbul Wathan | 1 - 3 | เปอร์ซิส โซโล เอฟซี | 1-3 |
18:30 | AS Abadi | 1 - 2 | ศรีวิจาย่า เอฟซี | 1-0 |
20:30 | พีเอสเคซี ซิมาฮี | 1 - 1 | Dewa United FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:30 | Botev Plovdiv II | 2 - 0 | CSKA 1948 Sofia II | 1-0 |
19:30 | เอฟซี โซโสโพล | 3 - 2 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 2-0 |
19:30 | Yantra Gabrovo | 3 - 0 | Livstrom | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
02:30 | Lido Di Ostiav Meta Futsal | 2 - 3 | Pessah Lo Fano | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
20:00 | บียารีล (ยู 19) | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 2 - 0 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 2 - 3 | อตาลันต้า(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 5 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 3-0 |
20:30 | ลีลล์(ยู 19) | 1 - 0 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 19) | 2 - 1 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | มัลโม(ยู19) [65%] | 1 - 3 | [77%] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) จะชนะ | 0-0 |
22:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (ยู 19) | 0 - 1 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 0 - 3 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 1 - 3 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 0-3 |
00:00 | เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) | 1 - 0 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
01:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 5 - 0 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
19:30 | โปแลนด์ (ยู 16) | 4 - 1 | สโลวีเนีย (ยู 16) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ไฮเดอราบัด(N) | 0 - 1 | เซนไนยิน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 1 - 2 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 4 - 0 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) | 1-0 |
01:30 | FBC Riograndense U20 | 0 - 4 | Passo Fundo U20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม [66%] | 0 - 0 | [75%] เอฟซี ไพพินส์รีด จะชนะ | 0-0 |
01:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 3 - 1 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 2-1 |
01:30 | เอฟซี เมมมินเก้น | 2 - 1 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
22:00 | CSA Steaua Bucuresti | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
01:00 | ทีจี เอสเค | 3 - 0 | Bergnasets AIK | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) | 2 - 1 | Argentino de Rosario | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | Wolaita Dicha | 3 - 1 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 1-0 |
22:00 | จิมมา อบา จิฟาร์ | 1 - 3 | Dire Dawa | 0-3 |
ผลบอลวันที่ รวันดา National League |
||||
20:00 | Bugesera | 1 - 2 | Gasogi Utd | 1-1 |
20:00 | เอพีอาร์ เอฟซี | 2 - 1 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 2-1 |
20:00 | Gicumbi FC | 0 - 1 | Kiyovu FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
03:15 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 0 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
05:45 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 3 - 1 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
10:00 | Peace Does Machida Futsal | 5 - 2 | Vasagey oita Futsal | 2-1 |
11:00 | นางาโนะ(ฟุตซอล) | 3 - 2 | เอสโป ลาดา ฮอกไกโด ฟุตซอล | 1-0 |
12:15 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | 3 - 0 | ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) | 2-0 |
14:30 | Yokohama S CC Futsal | 3 - 7 | Bardral Urayasu Futsal | 0-3 |
16:45 | Kitakyushu Futsal | 2 - 1 | Shriker osaka Futsal | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลี Premiere Division |
||||
22:59 | AS Korofina | 1 - 0 | เรอัล บามาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:00 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 3 - 0 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1 - 1 | Deportes Limache | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
02:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 2 - 3 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | URA Kampala | 6 - 1 | โทโร ยูไนเต็ด | 4-0 |
19:00 | เอสซี วิลล่า | 1 - 2 | บียูเอล เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
20:00 | NEC U21 | 2 - 1 | Feyenoord U21 | 1-0 |
07:55 | เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง) | 1 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:50 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 1 - 3 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
08:10 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 3 - 0 | Catedraticos Elite | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
20:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 3 - 3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-2 |
02:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 4 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1-0 |
19:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1 - 2 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-1 |
19:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 1 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
19:10 | ลานุส(สำรอง) | 5 - 5 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 4-3 |
03:00 | Instituto AC Cordoba II | 3 - 0 | แอตเลติโก ราฟาเอล่า(สำรอง) | 2-0 |
03:00 | CA Sarmiento Reserves | 3 - 1 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 2-0 |
03:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) | 2 - 1 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 2-0 |
05:05 | Estudiantes Rio Cuarto Reserves | 1 - 3 | เบลกราโน่(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | แอลเนียเต้ โมเดลู | 2 - 2 | ฟารุล คอนสแตนต้า II | 1-0 |
19:00 | เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | ตูราน โตวูซ | 0 - 1 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-1 |
17:00 | ซาบาห์ 2 | 2 - 1 | FK Qabala II | 0-1 |
17:00 | ซีร่า เอฟเค 2 | 1 - 2 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1-0 |
19:00 | ซาเบล 2 | 1 - 4 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ India Santosh Trophy |
||||
11:05 | ฉัตติสครห์ | 0 - 0 | Uttar Pradesh | 0-0 |
14:00 | กรณาฏกะ | รอ | ทมิฬนาดู | |
15:30 | สิกขิม โปลิศ | 2 - 0 | ฉัตตีสครห์ | 1-0 |
15:45 | จามมูแคชเมียร์ | 0 - 3 | Services | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
19:00 | KF Dukagjini | 1 - 1 | KF Ulpiana | 0-0 |
19:00 | พริสตีนา | 2 - 0 | เคเอฟ เฟโรนิเคลิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Northern Ireland Intermediate Cup |
||||
02:45 | Loughgall FC | 2 - 3 | Annagh United | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
16:00 | FC Istaravshan | 0 - 0 | CSKA Pamir Dushanbe | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:00 | Reinickendorfer Fuchse | 0 - 2 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-1 |
01:00 | Steinbach | 1 - 1 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Uzbekistan League Women |
||||
18:00 | Bunyodkor Tashkent(w) | 0 - 1 | Sogdiana (w) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
02:45 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1 - 1 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:45 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0 - 1 | อัลเวเชิร์ช | 0-0 |
02:45 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 2 - 2 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1-1 |
02:45 | แทมเวิร์ธ | 0 - 2 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
02:45 | รัชเดน ไดมอนด์ | 3 - 1 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 2-1 |
02:45 | รอยสตัน ทาวน์ | 3 - 3 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
22:59 | Red Hawks FC | 0 - 2 | Medical FC | 0-0 |
22:59 | Latrikunda Utd | 1 - 1 | PSV Wellingara | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
12:15 | Telaga Biru FC | 7 - 2 | Dulamayo FC | 3-1 |
13:00 | Persika Karanganyar | 0 - 2 | พีเอสไอพี เปมาลัง | 0-1 |
14:00 | Victory Dairi | 0 - 4 | คาโร ยูไนเต็ด | 0-3 |
14:15 | Persital FC | 1 - 3 | Bonebol FC | 0-3 |
15:15 | Persak Kebumen | 2 - 1 | พีเอสไออาร์ เรมแบง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
00:00 | NK Rudar Labin | 1 - 0 | เอ็นเค โนวิกราด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Taiwan Mulan League Women |
||||
09:00 | Kaohsiung Sunny Bank (w) | 1 - 1 | Taipei Xiongzan (w) | 0-1 |
13:00 | อินเตอร์ เถาหยวนเอฟซี (ญ) | 0 - 4 | Taichung Blue Whale (w) | 0-4 |
15:00 | Hang Yuan FC (w) | 0 - 0 | ฮัวเหลียน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
07:55 | Jacob AL U20 | 3 - 2 | EC Bahia U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Women Regional League |
||||
08:00 | CA Universitario Mendoza (W) | 2 - 1 | Club Atletico Palmira (W) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
06:00 | Alianza FC Panama Reserves | 2 - 0 | UMECIT | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Zanzibar Premier League |
||||
20:00 | Zimamoto SC | 0 - 2 | Mafunzo FC | 0-2 |
23:10 | Mlandege FC | 0 - 0 | Polisi SC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAFF U19 Championship |
||||
21:00 | ซีเรีย ยู19 | 0 - 1 | เลบานอน ยู19 | 0-0 |
00:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 19) | 0 - 2 | จอร์แดน(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ WAFF U18 Championship |
||||
21:00 | ซีเรีย (ยู18)(N) | 0 - 1 | Lebanon U18 | 0-0 |
00:00 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18)(N) | 0 - 2 | จอร์แดน(ยู18) | 0-0 |