ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | ซานโตส | 2 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 1-0 |
05:00 | อเมริกา เอ็มจี | 0 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
05:00 | คุยอาบา | 1 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
06:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 4 | ซิเอร่า | 0-2 |
06:30 | พัลไมรัส | 0 - 2 | เซาเปาโล | 0-1 |
06:30 | ยูเวนตูเด้ | 1 - 0 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
19:00 | โรดิน่ามอสควา | 3 - 1 | เบรนท์ฟอร์ด บี | 1-1 |
01:30 | Terra Alta PA (W) | 1 - 7 | รีโม(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
21:00 | Nalon | 1 - 1 | Solares Medio Cudeyo | 0-1 |
01:00 | CD Utrillas | 2 - 0 | CD Injerto | 1-0 |
01:30 | Aldeano | 1 - 3 | Unami CP | 0-1 |
01:30 | Victoria CF | 1 - 0 | CD Hernani | 0-0 |
02:00 | ซีเอฟ ซาน ออสติน | 6 - 2 | Mora CF | 4-1 |
02:30 | CFJ Mollerussa | 1 - 0 | SE Penya Independent | 0-0 |
02:30 | Villa de Fortuna | 1 - 0 | Atletico Espeleno | 0-0 |
02:30 | อลิคันเต้ | 7 - 1 | CD Ceuta 6 de Junio | 2-0 |
03:00 | CD Huracan Melilla | 2 - 1 | Atarfe Industrial CF | 1-1 |
03:30 | ซีดี ลากูน่า | 4 - 1 | CF Jaraiz | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
02:45 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 3 - 3 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 2-3 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
18:30 | FK Levski Krumovgrad | 1 - 1 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
00:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 1 | ทอม ทอมสค์ | 1-0 |
18:00 | โดลโกพรูดนี่ | 3 - 3 | ตอร์ปิโด มอสโก | 3-1 |
19:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 3 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 2-0 |
20:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 0 - 1 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 0-1 |
21:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0 - 0 | บัลติก้า | 0-0 |
22:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
22:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 3 - 1 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2-0 |
22:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 5 - 5 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 3-2 |
22:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2 - 0 | เฟเคิล | 1-0 |
22:30 | เวเลส | 2 - 1 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | สฟาเคซี | 1 - 2 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
02:45 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 1 - 1 | คิงส์ แลงลีย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | ฟอร์เรส | 0 - 7 | รอทส์ | 0-2 |
03:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0 - 2 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 0-0 |
03:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 0 - 5 | เบรซิน ซิตี้ | 0-4 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
02:45 | รอมฟอร์ด | 0 - 7 | Heybridge Swifts | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
19:00 | TJ Imel | 4 - 2 | Slovan Levice | 3-1 |
19:00 | นิตร้า | 4 - 2 | TJ Druzstevnik Vrakun | 2-0 |
19:30 | Povazska Bystrica | 4 - 2 | FK Tempo Partizanske | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:30 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1 - 1 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:30 | บานานต์ส | 5 - 0 | บีเคเอ็มเอ เยเรวาน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
19:00 | ลิน (ญ) | 2 - 1 | อซานฟอทบอล (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 2 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0 - 0 | Jocoro FC | 0-0 |
04:15 | ซีดี ฟาส | 1 - 1 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1-1 |
04:30 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 3 - 2 | ซีดี อากีลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
00:45 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 0 - 5 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-1 |
00:45 | BK Hacken (W) | 1 - 2 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0-1 |
03:00 | อาร์เซน่อล (ญ) | 3 - 0 | เฮชบี โคเก(ญ) | 1-0 |
03:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 1 - 0 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
22:30 | เบลารุส(ฟุตซอล) | 2 - 3 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 1 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
19:30 | ตูตา เดอร์เรซ | 2 - 0 | KS Korabi Peshkopi | 1-0 |
19:30 | วัลลัซเนีย | 6 - 1 | ปอกราเดตส์ | 6-0 |
19:30 | เคเอส กูเกซี | 1 - 0 | Egnatia | 1-0 |
19:30 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 2 - 0 | เบซีลีดจา เลซ | 0-0 |
19:30 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 2 - 2 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 2-1 |
19:30 | เคเอส คาสตริโอติ | 2 - 4 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | 1-1 |
19:30 | เคเอฟ ลาซี | 1 - 1 | Tomori Berat | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
08:05 | คอสตาริกา | 2 - 1 | ฮอนดูรัส | 1-1 |
08:05 | ปานามา | 2 - 1 | เอลซัลวาดอร์ | 0-1 |
09:00 | แคนาดา | 2 - 1 | เม็กซิโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
13:00 | ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) | 1 - 2 | เหอเป่ย กังฟู | 1-1 |
13:00 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 1 - 3 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | หนองบัวลําภู | 3 - 1 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:25 | อัล โอลูบัช | 1 - 2 | ฮาเจอร์ | 0-0 |
19:35 | โอฮูด มีดินา | 2 - 2 | Al Sahel | 1-1 |
19:35 | Bisha FC | 0 - 1 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-0 |
21:25 | อัล กาดาซิย่า | 1 - 1 | อัล-คาว์แคบ | 0-1 |
21:40 | อัล-ไดรห์ | 1 - 1 | นาจราน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:05 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0 - 2 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 0-1 |
10:05 | แทมปิโก มาเดโร | 1 - 1 | Pumas Tabasco | 1-0 |
06:00 | เซเลยา เอฟซี | 3 - 1 | ไพโอนีรอส เด แคนคูน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
02:45 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 3 - 0 | Crawley Wasps (w) | 0-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:15 | จะชนะ Polissya Zhytomyr [85%] | 3 - 1 | [51%] Vpk Agro Magdalinovka | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:45 | แคชไค | 0 - 0 | Shahrdari Hamedan | 0-0 |
17:45 | เมส เคอมัน | 1 - 1 | Esteghlal Mollasani | 0-1 |
17:45 | Kheybar Khorramabad | 2 - 2 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1-1 |
17:45 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 1 - 0 | อาร์แมน โกฮาร์ | 1-0 |
17:45 | Mes Shahr-e Babak | 1 - 0 | ไซปา | 1-0 |
17:45 | Shahrdari Astara | 0 - 1 | มาลาวัน | 0-0 |
17:45 | FC Vista Turbine | 4 - 1 | แมชชีน ซาซี่ | 2-1 |
18:15 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1 - 0 | Shams Azar Qazvin | 0-0 |
18:15 | เอสเตกัล คูซสถาน | 3 - 0 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ North Africa Youth Cup |
||||
20:00 | มอริเตเนีย (ยู20)(N) | 2 - 2 | ลิเบีย(ยู20) | 0-0 |
20:00 | ตูนิเซีย(ยู20) | 3 - 1 | อียิปต์(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | อัลคอร์ค่อน บี | 1 - 1 | CD Paracuellos Antamira | 0-1 |
22:30 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 3 - 0 | กัลโลเวรา | 1-0 |
00:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 2 - 2 | อาร์ซีดี คาราบันเซ่ | 2-1 |
00:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 1 - 0 | CD Vera | 1-0 |
00:00 | เกตาเฟ่ บี | 4 - 1 | AD Complutense Alcala | 1-1 |
02:00 | เรเครติโบ อูเอลบา | 3 - 1 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-1 |
02:00 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 4 - 3 | AD Villaviciosa De Odon | 1-1 |
02:00 | Fuenlabrada B | 2 - 1 | ED Moratalaz | 0-1 |
02:00 | Villajoyosa(N) | 0 - 1 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
02:00 | CD Galapagar | 1 - 1 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0-1 |
02:00 | ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส | 1 - 0 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 1-0 |
02:30 | ลาส โรซัส | 2 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 0-0 |
02:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0 - 0 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 0-0 |
02:30 | Torrejon CF | 2 - 0 | ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | แอตลาส (ยู20) | 3 - 0 | โตลูกา(ยู 20) | 0-0 |
22:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 4 - 2 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
00:30 | Mazatlan U20 | 2 - 1 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
00:00 | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | 0 - 5 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1 |
||||
02:30 | San Gwann FC (W) | 0 - 4 | Raiders Lija (W) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
02:45 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 3 - 0 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | 1-0 |
02:45 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 4 - 0 | เชฟฟิลด์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
22:00 | เวเจิล(ยู 17) | 3 - 3 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | FC IMAS U19 | 1 - 0 | Pezinok U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
00:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0 - 4 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-1 |
00:00 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 2 - 0 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 0-0 |
00:00 | เอฟซี มาร์ดู | 4 - 0 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
00:00 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 1 - 1 | ปาร์นู เจเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0 - 2 | อยุธยายูไนเต็ด | 0-1 |
17:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 3 - 1 | ราชนาวีสโมสร | 0-1 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 3 - 9 | อุดรธานี | 0-5 |
18:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 2 - 0 | ระยอง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | สุโขทัย เอฟซี | 4 - 2 | ราชประชา เอฟซี | 2-0 |
18:00 | ระนอง เอฟซี | 2 - 2 | ลำปาง เอฟซี | 1-0 |
18:30 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 0 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 1 - 3 | ตราด เอฟซี | 0-1 |
19:00 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 1 - 2 | นครปฐม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 3 - 1 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 1-1 |
00:00 | Halliu football College | 7 - 1 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
19:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 2 - 3 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | โบโกตา เอฟซี | 2 - 1 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 3 - 1 | สโลวัคโก้ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
02:00 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 2 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1-0 |
02:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-0 |
02:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0 - 1 | London City Lionesses (w) | 0-0 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-1 |
02:30 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 3 - 1 | โคเวนทรี (ญ) | 3-1 |
02:30 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 3 - 1 | เลเวส (ญ) | 2-0 |
02:30 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 1 - 2 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
02:30 | วัดฟอร์ด (ญ) | 0 - 11 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 0-4 |
02:30 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0 - 4 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 0-2 |
03:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1 - 3 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
02:30 | Willand Rovers | 0 - 0 | พอลตัน โรเวอร์ | 0-0 |
02:45 | Larkhall Athletic | 0 - 3 | Sholing FC | 0-1 |
02:45 | Biggleswade FC | 0 - 3 | เทมส์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | ศรีวิจาย่า เอฟซี | 0 - 1 | พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ | 0-0 |
15:15 | คัลเทง พิวทรา เอฟซี | 3 - 0 | พีเอสบีเอส บีไอเอเค | 1-0 |
18:15 | ซูลูท ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เปอซิบา บาลิคปาปัน | 0-1 |
20:30 | AS Abadi | 1 - 2 | เบเบล ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
08:30 | บราซิล (ยู20)(N) | 3 - 2 | โคลัมเบีย(ยู 20) | 2-1 |
21:00 | ลิธัวเนีย(ยู 18) | 1 - 1 | ฟินแลนด์(ยู 18) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
21:00 | Nova Prata RS U20 | 1 - 3 | Caxias RS U20 | 0-2 |
01:00 | Gramadense U20 | 2 - 1 | บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) | 1-0 |
01:30 | อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) | 1 - 1 | ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) | 1-1 |
01:30 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 1 - 1 | FBC Riograndense U20 | 0-1 |
01:30 | เบลา วิสต้า(ยู 20) | 1 - 0 | Anapolis U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
19:30 | Uniao Paraense (W) | 0 - 1 | Pinheirense PA(w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
22:59 | Hermandad Policial | 1 - 1 | CD Cumbre Alta | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) | รอ | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
01:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 0 - 5 | แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | Yeni Orduspor | 1 - 1 | ยอมราสปอร์ | 1-0 |
17:00 | Elazig Belediyespor | 3 - 0 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
17:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0 - 2 | Aksarayspor | 0-0 |
17:00 | 76 Igdir Belediye spor | 3 - 3 | Sile Yildizspor | 1-2 |
17:00 | Erzin Belediyespor | 3 - 0 | Carsambaspor | 1-0 |
17:00 | Kestel | 0 - 1 | Halide Edip Adivarspor | 0-0 |
17:00 | คิซิลคาบอลัคสปอร์ | 4 - 0 | Kusadasispor | 2-0 |
17:00 | Siirt Il Ozle Idaresi Spor | 3 - 2 | Darica Genclerbirligi | 0-1 |
18:00 | Bayrampasa | 0 - 0 | ดัคซีสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 1 - 1 | FK Znamya Noginsk | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
01:30 | Sandvikens AIK FK | 0 - 1 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0-0 |
01:30 | ทาฟเดีย ไอเค | 1 - 2 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
01:00 | Barra dos Coqueiros SE | 1 - 0 | โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา | 1-0 |
01:00 | อเมริกา เอสอี | 3 - 0 | Estanciano SE | 1-0 |
01:00 | Independente Simao Dias | 0 - 4 | AA Guarany | 0-1 |
01:10 | Rosario Central SE | 0 - 3 | Falcon FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | Argentino de Rosario | 1 - 0 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซ(N) | 0 - 1 | Defensores de Cambaceres | 0-0 |
03:00 | Puerto Nuevo | 0 - 2 | Liniers | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
03:15 | วิลล่า เทเรซ่า(N) | 0 - 0 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ | 0-0 |
05:45 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0 - 0 | ซีเอ แอตเทนาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 0 - 5 | อุบลราชธานี เอฟซี | 0-2 |
15:30 | Nakhonratchasima United FC | 1 - 0 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
00:00 | CD Platense Zacatecoluca Reserves | 1 - 5 | CD Aguila Reserves | 1-1 |
01:00 | Municipal Limeno Reserves | 2 - 1 | Jocoro FC Reserves | 1-1 |
05:30 | Alianza FC San Salvador U20 | 0 - 0 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | Kafue Celtic FC | 0 - 1 | Green Buffaloes | 0-1 |
18:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 2 - 1 | Indeni FC | 0-1 |
20:00 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 0 - 1 | เรด แอร์โร | 0-1 |
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 2 - 0 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
20:00 | Nkwazi | 2 - 0 | ซานาโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:15 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 5 - 2 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 1-0 |
03:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 3 - 1 | พลาเทนเซ่ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
19:55 | FK Graficar Beograd U19 | 0 - 5 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
01:30 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 1 - 2 | Wadegesi Heim | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 2 - 3 | ดี.คอนเซ็ป | 1-0 |
04:00 | เอซี โคลีนา | 4 - 1 | โคลชากัว ซีดี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
18:55 | เอฟเค สลาวิย่า | 4 - 0 | เอฟเคสวิเจซด้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 1 - 1 | ดิเรียนเกน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
02:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) | 0 - 0 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 0-0 |
02:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) | 4 - 3 | เกล็นโตรัน(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
05:00 | คอร์รีคามินอส 2 | 0 - 1 | Mazorqueros FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนามผู้หญิงแชมป์ |
||||
14:30 | Phong Phu Ha Nam (w) | 1 - 3 | TNG Thai Nguyen (w) | 1-0 |
17:00 | Than KSVN (w) | 0 - 2 | CLB TPHCM (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
20:00 | วีแกน (ยู 23) | 3 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
03:00 | Tullamore Town | 1 - 6 | อาร์คโล ทาวน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน หญิงDivision |
||||
19:00 | Zhitlobud-2 (W) | 6 - 0 | Voskhod Stara Mayachka (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1 - 1 | โคลอน (สำรอง) | 1-1 |
19:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0 - 3 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-2 |
19:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 1 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-1 |
19:10 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 2 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
16:00 | FK Nove Zamky (w) | 0 - 1 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 0-1 |
20:00 | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | 7 - 0 | Peshaka (w) | 6-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ทราปานี่ | 0 - 0 | Acireale | 0-0 |
00:00 | แซมเบเนเดทเซ่ | 1 - 1 | San Nicolo Notaresco | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 1 - 0 | เอฟเค โมอิก บากู | 1-0 |
17:30 | คาราบัค 2 | 6 - 0 | ซีร่า เอฟเค 2 | 3-0 |
18:30 | FK Qabala II | 1 - 3 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Romania Liga 1 Women |
||||
16:00 | โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) | 10 - 0 | วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ Poland Cup Women |
||||
18:00 | Rekord Bielsko Biala (w) | 2 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Romania women Cup |
||||
16:30 | Dream Team Bucurest (w) | 0 - 4 | แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) | 0-0 |
19:00 | Voluntari (W) | 0 - 7 | ยูนิเวอซิทาที อเล็กซานเดรีย (ญ) | 0-3 |
19:00 | คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) | 6 - 1 | ซีเอสเอส ตีร์โกวิชเต(ญ) | 4-1 |
19:00 | ASU Politehnica Timisoara (W) | 0 - 2 | Piros Security (w) | 0-0 |
19:00 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 0 - 5 | ฮีนู พรูนดู บาร์กัวลูอิ (ญ) | 0-2 |
19:00 | Coltea 1920 Brasov (W) | 0 - 1 | AS Magura Cisnadie (W) | 0-0 |
19:10 | Atletic Drobeta (w) | 1 - 5 | Banat Girls (w) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ PER C |
||||
22:30 | Union San Martin(N) | 5 - 2 | Estrella Azul | 1-1 |
01:00 | UD Parachique(N) | 1 - 2 | ลอส เคมาเนส | 0-1 |
03:30 | AD Tarma(N) | 2 - 1 | Deportivo Maristas | 1-1 |
06:00 | Credicoop San Cristobal(N) | 0 - 0 | CD Alfonso Ugarte de Puno | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
20:00 | Bumamuru | รอ | บีเอส ไดนามิค | |
20:00 | รูกินโซ เอฟซี | รอ | กายันซ่า ยูไนเต็ด | |
20:00 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | รอ | วิทาโล | |
20:00 | Flambeau de LEst | รอ | Aigle Noir |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:45 | Pedreira EC | 1 - 1 | Amazonia IFC | 0-1 |
02:00 | Manauara EC | 0 - 0 | Operario AM | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | Serra Macaense | 0 - 0 | เซา กอนซาโล | 0-0 |
01:00 | กอยทาคาซ อาร์เจ | 1 - 2 | ซีจีไอ เอพริล 7 | 1-0 |
01:00 | Campo Grande AC | 1 - 1 | Perolas Negras | 1-1 |
01:00 | Nova Cidade | 2 - 2 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 0-1 |
01:00 | Serrano BA | 2 - 0 | AA Carapebus | 1-0 |
01:10 | โอลาเรีย | 3 - 1 | เซา เปาโล อาร์เจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Moldova Cup Women |
||||
18:00 | FC Maksimum (w) | 1 - 2 | Agarista CSF Anenii Noi (W) | 0-0 |
18:00 | PGU SS4-FC Alga (w) | 4 - 0 | Real Succes-SS11 (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Czech women's Cup |
||||
22:59 | SK Prostejov (W) | 3 - 1 | Lisen(w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Greece Amateur Cup |
||||
19:00 | AE Eginas | 0 - 4 | Ethnikos OFPF | 0-2 |
21:30 | Falirikos | 2 - 2 | Karavas | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
19:30 | Campineira U20 | 2 - 1 | อนาโปลิน่า(ยู 20) | 2-0 |
01:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 2 - 3 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
01:00 | Viktoria Griesheim | 1 - 4 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1-2 |
01:30 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 1 - 4 | TuS Blau-Weiss Lohne | 1-0 |
02:00 | SSV Bornheim | 1 - 5 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
20:00 | Postojna | 0 - 3 | NK Svoboda Ljubljana | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Copa Gaucho |
||||
01:30 | เกรมิโอ บี | 2 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1-0 |
01:30 | Rio Grande | 2 - 1 | Riopardense RS | 2-1 |
01:30 | GE Bage | 1 - 1 | SC 12 Horas/RS | 1-0 |
01:30 | Garibaldi | 1 - 0 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | 1-0 |
05:30 | โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส | 1 - 0 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ซีดี ดรากอน | 2 - 0 | CD Topiltzin | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Gambia Division 2 |
||||
23:10 | Young Africans Gambia | 1 - 1 | Gunjur United | 0-1 |
01:00 | Latrikunda Utd | 1 - 2 | Jarra West FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ South Africa League Women |
||||
18:00 | Durban Ladies FC (w) | 4 - 3 | JVW FC (w) | 4-0 |
20:00 | TUT FC (W) | 2 - 0 | Coal City Wizards (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Indonesia Liga 3 |
||||
13:15 | Persemag Magetan | 1 - 1 | Perspa Pacitan | 1-1 |
13:15 | Perseba Bangkalan | 1 - 1 | Mitra Surabaya | 0-0 |
14:00 | Tapanuli Atletik FC | 0 - 4 | Poslab Labuhan Batu | 0-3 |
14:00 | Persbit Bitung | 2 - 3 | Persminsel Minahasa | 1-2 |
14:30 | IPPOT Tapa | 2 - 1 | Persital FC | 0-0 |
15:00 | Talenta Banua FC | 0 - 4 | PS Kab Tapin Binuang | 0-1 |
15:15 | มาดูรา เอฟซี(N) | 2 - 1 | Cahaya Madura Muda | 1-0 |
15:15 | Persiga Trenggalek | 3 - 2 | Persenga Nganjuk | 2-0 |
15:15 | Persekap Pasuruan | 0 - 2 | Persekabpas Pasuruan | 0-0 |
15:15 | Deltras Sidoarjo | 3 - 0 | Persikabo Batu | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Copa Fares Lopes |
||||
01:00 | อิกาซ่า อีซี | 4 - 0 | CE Uniao | 3-0 |
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 9 - 2 | คาร์โต ซีอี | 4-1 |
01:00 | กัวรานี่ ซีอี | 1 - 3 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-1 |
01:10 | คัวคาเอีย ซีอี | 2 - 0 | บาร์บาล่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ India Bangalore Super Division |
||||
16:30 | เอ็มอีจี | 2 - 1 | บียู เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
19:00 | FC Irp Cesky Tesin | 0 - 1 | จาคูโบไวส์ | 0-1 |
19:00 | TJ Svitavy | 5 - 2 | FK Jiskra Hermanuv Mestec | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 2 - 0 | ASSU U20 | 0-0 |
01:00 | EC Bahia U20 | 8 - 0 | โบคา จูเนียร์ส(เยาวชน) | 3-0 |
01:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 7 - 0 | Marau FC U20 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
22:00 | CFD La Nororiental | 0 - 1 | Independiente Sabaneta | 0-0 |
01:45 | Real Cartagena U20 | 0 - 4 | Junior U25 | 0-2 |
02:10 | Deportivo Alexis Garcia | 0 - 0 | CD Gallegol S.A.S. | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:00 | Huracan de Ingeniero White | 1 - 2 | Club Atletico Sporting | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Panama First Division Women |
||||
03:00 | CD Universitario (w) | 1 - 1 | CA Independiente de la Chorrera (W) | 0-0 |
07:00 | เทาโร เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | Sporting San Miguelito (W) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอคสตราลิก้า |
||||
19:00 | UKS Staszkowka Jelna (w) | 2 - 3 | SWD Wodzislaw Slaski (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Copa Premium U25 |
||||
03:30 | Real Cartagena U19 | 0 - 4 | Jaguares de Cordoba U25 | 0-4 |