ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
06:30 | เซาเปาโล | 0 - 0 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 4 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
00:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 3 - 3 | บอร์กโดซ์ | 1-2 |
00:00 | โมนาโก | 3 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 1-1 |
00:00 | น็องต์ | 3 - 1 | แบรสต์ | 1-0 |
00:00 | แรนส์ | 6 - 0 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 2-0 |
00:00 | ลีลล์ | 2 - 1 | แร็งส์ | 2-0 |
02:00 | เม็ตซ์ | 1 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-1 |
02:00 | อองเช่ร์ | 0 - 0 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 3 - 1 | ทรัวส์ | 0-1 |
02:00 | ลอริยองต์ | 1 - 0 | นีซ | 1-0 |
02:00 | ล็องส์ | 0 - 1 | สตารส์บูร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 2 - 0 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1-0 |
22:30 | เอฟซี ฮาก้า | 4 - 0 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 2-0 |
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า [52%] | 1 - 2 | [82%] ลาห์ติ จะชนะ | 1-2 |
22:30 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0 - 2 | เฮดไอเอฟเค | 0-1 |
22:30 | อินเตอร์ ตูร์คู | 4 - 0 | เอซี โอลู | 3-0 |
22:30 | ฮอนก้าเอสพู | 0 - 1 | คูพีเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ซูวอน ซิตี้(N) | 3 - 1 | ซองนัม เอฟซี | 0-0 |
17:00 | เอฟซี โซล | 0 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
23:45 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 0 - 3 | อูเทร็คท์ | 0-1 |
23:45 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
01:00 | โกรนิงเก้น | 0 - 1 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0-1 |
02:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 1 - 1 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1-1 |
02:00 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 3 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:35 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1 - 5 | แนชวิลล์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 1 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1-1 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0 - 1 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
17:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
00:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0 - 1 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-0 |
00:00 | โอเรโบร | 2 - 0 | ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค | 0-0 |
00:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 2 - 4 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-2 |
00:00 | เยอร์การ์เด้น | 3 - 2 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1 - 6 | ยัง บอยส์ | 0-2 |
01:30 | เซนต์ กัลเลน | 0 - 2 | บาเซิ่ล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1 - 0 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-0 |
00:00 | เคย์เซริสปอร์ | 3 - 0 | กาลาตาซาราย | 2-0 |
00:00 | กัซเทป | 0 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:30 | เอสปันญ่อล | 1 - 0 | อลาเบส | 0-0 |
00:30 | เซบีย่า | 3 - 1 | บาเลนเซีย | 3-1 |
03:00 | เรอัล มาดริด | 6 - 1 | มายอร์ก้า | 3-1 |
03:00 | บียาร์เรอัล | 4 - 1 | เอลเช่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 2 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-1 |
22:15 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 4 - 1 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1-0 |
22:15 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0 - 0 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
00:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 1 - 0 | พานาธิไนกอส | 1-0 |
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | 1 - 0 | เลเมีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | ซาแลร์นิตาน่า | 2 - 2 | เวโรน่า | 1-2 |
23:30 | สเปเซีย | 2 - 3 | ยูเวนตุส | 1-1 |
01:45 | เอซี มิลาน | 2 - 0 | เอซี เวนิช | 0-0 |
01:45 | กาญารี่ | 0 - 2 | เอ็มโปลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
22:59 | แตร์นาน่า | 3 - 1 | ปาร์ม่า | 0-0 |
01:30 | เครโมเนเซ่ | 0 - 3 | เปรูจา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
18:15 | Slavoj Vysehrad U19 | 3 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (ยู 19) | 3-0 |
22:10 | Rejiche | 2 - 0 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 2-0 |
00:30 | BSV Al-Dersimspor | 3 - 2 | FC Neubrandenburg 04 | 0-2 |
00:30 | Berlin Hilalspor | 1 - 3 | TuS Makkabi Berlin | 0-1 |
01:10 | CS Alagoano (w) | 2 - 0 | Guerreiras Esporte Clube (w) | 0-0 |
01:30 | เอฟซี ลินคอล์น | 1 - 3 | ยูโรปาเอฟซี | 1-1 |
01:30 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 2 - 1 | ซีดี อิเยร์กาส | 1-1 |
06:00 | ยูเวนตุสเอสซี | 0 - 2 | คริคูม่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
21:30 | คเจลเลอรูบ | 0 - 5 | มิดทิลแลนด์ | 0-2 |
21:30 | วอนลอส | 3 - 4 | เวเจิล | 1-1 |
21:30 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 3 - 4 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-2 |
21:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-1 |
21:30 | อัลบอร์ก เฟรจา | 1 - 1 | IF Lyseng | 1-1 |
22:59 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 2 - 3 | แรนเดอร์ส | 2-3 |
22:59 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 3 - 0 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2-0 |
23:30 | มาเรียไลน์ | 1 - 1 | มิดเดลฟาร์ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
01:00 | OFC Oostzaan | 0 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 0-0 |
01:00 | เอดีโอ 20 | 2 - 1 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 1-0 |
01:00 | โฮกลันด์ | 0 - 1 | อาร์เควีวี | 0-1 |
01:00 | จีวีวี ยูนิเทส | 1 - 0 | เตอร์ ลีเด้ | 1-0 |
01:00 | สปาเคนเบิร์ก | 5 - 2 | ยูเอ็นเอ | 2-1 |
01:00 | สตาฟอร์ส | 3 - 1 | วีวี ดอนเกน | 1-0 |
01:00 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 1 - 1 | ACV | 1-0 |
01:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | 2 - 0 | ครุนเน่อร์ สแตร์ | 1-0 |
01:00 | เกเมิร์ท | 3 - 1 | ทีอีซี | 2-0 |
01:40 | โอเอสเอส 20 | 2 - 1 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 2 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1-1 |
18:35 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 0 - 2 | คุนชาน เอฟซี | 0-1 |
18:35 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 3 - 0 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
20:30 | NK Belisce | 4 - 0 | เอ็นเค วิโนกราดาร์ | 3-0 |
20:30 | ซาเกร็บ | 0 - 1 | Oriolik | 0-1 |
20:30 | บีเยลอวาร์ | 1 - 5 | รูเดส | 0-3 |
20:30 | Bijelo Brdo | 1 - 0 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-0 |
20:30 | Radnik Sesvete | 2 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 0-1 |
21:00 | NK Orijent Rijeka | 1 - 4 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
21:30 | รูดาร์ลาบิน | 2 - 0 | เอ็นเคสปลิต | 2-0 |
22:59 | เมดิมัวร์เย่ | 0 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-1 |
23:30 | เอ็นเค คาร์โลแวค | 0 - 2 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:00 | โกรลุด | 2 - 2 | ลีลล์สตรอม | 2-1 |
22:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 3 - 1 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 1-1 |
22:59 | วาเลเรนก้า | 0 - 3 | ออด เกรนแลนด์ | 0-1 |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1 - 1 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-0 |
22:59 | Oygarden FK | 0 - 5 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 0-3 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 4 - 2 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | นาร์โด เอฟเค(N) | 2 - 2 | เอฟเคอเรนดัล | 2-1 |
22:59 | คองสวิงเกอร์ | 4 - 1 | เฟคเกรอย | 1-0 |
22:59 | สตรอมก็อดเซ็ท | 5 - 1 | สตาเบ็ค | 2-1 |
22:59 | ไบรน์ | 1 - 4 | โมลด์ | 1-2 |
22:59 | ฮาร์สตัด | 0 - 5 | เอสเค บรานน์ | 0-1 |
22:59 | ฮามคาม | 1 - 2 | รัวฟอส | 1-2 |
22:59 | จะชนะ ซองน์ดาล [87%] | 0 - 2 | [52%] อาซาเน่ ฟุตบอล | 0-1 |
22:59 | โมสส์ | 1 - 7 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-4 |
22:59 | อัลต้า | 1 - 2 | โบโด กลิมท์ | 0-1 |
01:10 | ไวกิ้ง เอฟเค | 3 - 1 | โรเซนบอร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
01:45 | ดันดี | 0 - 2 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-0 |
01:45 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
01:30 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 2 - 0 | สวอนซี ซิตี้ | 2-0 |
01:45 | อาร์เซน่อล | 3 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 1-0 |
01:45 | เชลซี | 1 - 1 | แอสตัน วิลล่า | 0-0 |
01:45 | มิลล์วอลล์ | 0 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 2 - 2 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย คัพ |
||||
23:30 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 0 - 4 | สตวร์มกราซ | 0-1 |
00:00 | TSV St. John's | 1 - 2 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 0-0 |
00:00 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 8 - 0 | เอสซี คาลสดอฟ | 4-0 |
00:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0 - 7 | ลาฟนิทซ์ | 0-4 |
01:25 | กราเซอร์ เอเค | 2 - 4 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 2-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
19:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2 - 0 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
20:30 | Orleta Radzyn Podlaski | 2 - 3 | Lechia Zielona Gora | 2-2 |
21:00 | Gawin Sleza Wroclaw | 3 - 2 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1-0 |
21:00 | Concordia Elblag | 0 - 2 | Unia Skierniewice | 0-1 |
22:30 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 1 - 3 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 1-1 |
00:00 | มอเตรอ รูบิน | 1 - 0 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-0 |
00:00 | เมียดิซ เลกนิก้า | 4 - 0 | ออดราออปอเล | 3-0 |
00:15 | สเตล รุสซ์โซว | 2 - 4 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0-2 |
00:45 | WKP Wloclavia Wloclawek | 0 - 2 | ปิแอส กลิวิส | 0-1 |
01:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | 2 - 2 | วิสล่า พล็อค | 1-0 |
01:30 | สตอล เมียเลช | 1 - 3 | วิสล่า คราคอฟ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
20:30 | ทริเน็ค | 0 - 1 | เทปลิเซ่ | 0-0 |
20:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0 - 4 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
20:30 | FK Zbuzany 1953 | 1 - 2 | สโลวัคโก้ | 0-2 |
20:30 | เอสเค ซาปี้ | 0 - 4 | ฮราเดตส์กราลอเว | 0-1 |
20:30 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 1-0 |
20:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0 - 1 | เบามิต ยาโบลเนค | 0-0 |
20:45 | โลโค ทาวิน | 2 - 2 | บานิค ออสตราว่า | 0-1 |
21:00 | เอสเค ลิเซน | 0 - 3 | สปาร์ตาปราก | 0-2 |
21:15 | สโลวาน เวลวารี่ | 2 - 4 | สลาเวีย ปราก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | Jadran Dekani | 0 - 0 | NK Bilje | 0-0 |
21:00 | เอ็นเค เครสโก | 0 - 1 | เอ็นดี กอริก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอสซี เครียนส์ | 0 - 2 | อีเวอร์ดอน | 0-1 |
01:30 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 3 - 1 | สเตด โลซาน อูชชี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:30 | ราดนิคกี้ 1923 | 2 - 1 | โบแร็ค คาแค็ก | 2-1 |
22:30 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 2 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-1 |
22:30 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1 - 2 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0 - 1 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เอฟซี ฮัวเรซ | 1 - 0 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
21:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 2 - 1 | ตริเอสติน่า | 1-1 |
01:30 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 1 | ปิอาเชนซา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
20:30 | OK castkovce | 1 - 1 | FK Puchov | 1-1 |
20:30 | TJ Nafta Gbely | 0 - 3 | เอฟเค เซนิก้า | 0-1 |
20:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0 - 0 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
20:30 | โลโคโมติว่า โคซิเช | 1 - 2 | โอเดว่า ลิปานี่ | 0-2 |
20:30 | MFK Spartak Medzev | 1 - 3 | ฮูเมนเน่ | 1-1 |
20:30 | Spartak Medzilaborce | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | 0-0 |
20:30 | Novohrad Lucenec | 2 - 5 | เอฟเค โคซิค | 0-1 |
20:30 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 2 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
20:30 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | รอ | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | |
20:30 | OFK Trebatice | 0 - 9 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-3 |
20:30 | Jednota Banova | 0 - 0 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย คัพ |
||||
16:30 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0 - 1 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-1 |
19:00 | ลีเจียน ไดนาโม | 1 - 1 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
20:00 | FK Znamya Noginsk | 0 - 10 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0-4 |
20:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-1 |
20:00 | Kairat Moskva | 0 - 3 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-1 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 0 - 6 | ดินาโม มอสโก | 0-3 |
22:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 1 - 6 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1-4 |
22:00 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 1 - 1 | เอฟเค คิมกี้ | 0-1 |
23:30 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน คัพ |
||||
17:00 | ทาฟริย่า | 1 - 3 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1-2 |
19:00 | LNZ Lebedyn | 2 - 1 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 1-1 |
21:00 | Vpk Agro Magdalinovka | 1 - 2 | ดนีปรอ-1 | 0-1 |
21:00 | โวลิน ลุตส์ค | 0 - 0 | เอฟซี มาริอูพอล | 0-0 |
22:59 | โอโบโลน เคียฟ | 0 - 1 | เวเลซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
16:00 | กัมบะ โอซาก้า | 4 - 1 | โชนัน เบลมาเร่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส คัพ |
||||
22:59 | อโปเอล นิโคเซีย | 2 - 0 | เนีย ซาลามิส | 1-0 |
22:59 | Omonia 29is Maiou(N) | 0 - 1 | เออีพี ปาฟอส | 0-0 |
22:59 | อัลกิ โอโรกลินี | 0 - 4 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-3 |
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 3 - 1 | Olympiada Lympion | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
17:00 | Marek Dupnitza | 0 - 2 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-2 |
20:00 | บันสโก | 1 - 2 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-1 |
20:00 | Sportist Svoge | 0 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0 |
20:00 | Septemvri 98 Tervel | 0 - 1 | Septemvri Simitli | 0-1 |
22:00 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0 - 3 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
19:00 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0 - 0 | โบโตซานี่ | 0-0 |
20:30 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 0 - 1 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-1 |
20:30 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0 - 0 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 0-0 |
20:30 | CA Oradea | 0 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
20:30 | CSM Slatina | 1 - 2 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 1-0 |
20:30 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0 - 1 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 0-0 |
20:30 | กลอเรีย บูซัว | 1 - 1 | เอฟซีคลินเซนิ | 0-1 |
22:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0 - 1 | เซ็บซี่ | 0-0 |
01:00 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 3 - 3 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 2 - 1 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:59 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 2 - 0 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
22:59 | CI Kamsar | รอ | Accra Hearts of Oak |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ต บอยส์(N) | 3 - 2 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 1-0 |
01:15 | เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) | 1 - 0 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-0 |
03:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 1 - 3 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | รีดอมเลีย(N) | 0 - 2 | ASK Bravo Publikum | 0-1 |
01:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2 - 1 | ดอมซาเล่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | บรากันติโน้ | 2 - 0 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 2 - 2 | อามาซูลู | 1-1 |
22:00 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 1 - 0 | Tshakhuma TM | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:45 | อัล-ดูฮาอิล(N) | 3 - 1 | อัล การาฟา | 1-0 |
23:30 | อัล เรย์ยาน | 2 - 4 | อัล ซาดด์ | 1-3 |
23:30 | อัล คอร์ | 1 - 2 | อัล วาครา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
03:30 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0 - 2 | เฟร์ ราเบท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน คัพ |
||||
00:30 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 2 - 1 | อัล อคาบา เอสซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
22:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 6 - 0 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | Leotar | 2 - 1 | Rudar Prijedor | 1-1 |
22:59 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 1 - 0 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1-0 |
22:59 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 2 - 1 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 2-1 |
01:30 | เอฟเค ซาราเยโว | 2 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 5 - 2 | ทรานส์ นาร์ว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:59 | CSF Baliti | 2 - 4 | ดินาโม ออโต | 1-2 |
22:59 | เอฟซี มิลซามี่ | 1 - 0 | ซิมบรู ชิซินู | 0-0 |
22:59 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 4 - 0 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:00 | เยอร์การ์เด้น (ยู 21) | 1 - 2 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:05 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2 - 3 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1-2 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0 - 4 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0-1 |
06:45 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 2 - 0 | ไมอามี่เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | เอฟซี โนอาห์ | รอ | เอฟเค แวน | |
18:00 | เอฟเค แวน | 1 - 2 | เอฟซี โนอาห์ | 1-1 |
21:00 | อารารัต | 3 - 0 | บานานต์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ยูเครน ซูเปอร์ คัพ |
||||
01:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(N) | 3 - 0 | ดินาโม เคียฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
01:00 | ริโอ อาฟ | 2 - 2 | ซานตาคลารา | 1-2 |
03:15 | ฟามาลิเคา | 5 - 0 | เปนาฟิลด์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 3 - 0 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 0-0 |
01:00 | แอตเซลล่า | 3 - 1 | FC Wiltz 71 | 1-1 |
01:00 | โฟล่า เอสซ์ | 2 - 1 | Swift Hesperange | 2-1 |
01:00 | US Mondorf-les-Bains | 0 - 1 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-0 |
01:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 7 - 0 | Hostert | 3-0 |
01:00 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 2 - 1 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-1 |
01:00 | ซีเอส เพแทนจ์ | 0 - 1 | จิวเนสเซ่ | 0-1 |
01:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 3 - 2 | Rodange 91 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
01:45 | Penrhyncoch | 1 - 3 | Pontypridd | 1-2 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
19:00 | เอฟเค คัสไป | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-0 |
19:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 0 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
21:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 1 - 0 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 3 - 0 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันบุนเดสคัพ Junioren |
||||
23:30 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:59 | ซูดูว่า | 0 - 0 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ |
||||
20:00 | FK New Stars | 1 - 4 | โบเรค เวเลส | 1-2 |
20:00 | Pehchevo | 0 - 2 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-1 |
20:00 | KF Veleshta | 0 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | บลูมมิ่ง | 0 - 1 | Real Tomayapo | 0-0 |
05:15 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) | 0 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ |
||||
21:30 | รัสเซีย (ฟุตซอล)(N) | 3 - 2 | เวียดนาม (ฟุตซอล) | 2-1 |
00:00 | เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)(N) | 2 - 3 | โมร็อคโค (ฟุตซอล) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 2 - 1 | โคเบรลัว | 1-0 |
02:00 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 0 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 1-0 |
04:30 | จะชนะ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล [73%] | 2 - 2 | [59%] ซานหลุยส์ คิวโลต | 2-0 |
05:00 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 1 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
05:20 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 2 - 0 | ซาน มาร์คอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย คัพ |
||||
18:30 | Butrinti Sarande | 1 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 0-1 |
19:00 | เบซ่า | 1 - 0 | ปอกราเดตส์ | 0-0 |
21:00 | เตอร์บูนี่ ปูเก้ | 0 - 3 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-3 |
21:00 | KS Veleciku Koplik | 0 - 3 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0-2 |
21:00 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 1 - 0 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 0-0 |
21:00 | เอฟเค โวร่า | 2 - 1 | KS Korabi Peshkopi | 0-0 |
21:00 | KF Maliqi | 0 - 0 | เคเอส กูเกซี | 0-0 |
21:00 | ฟลามุลตารี่ โวลเร่ | 1 - 1 | Apolonia Fier | 0-0 |
21:00 | ลุชเนีย เคเอส | 0 - 3 | Tomori Berat | 0-2 |
21:00 | Luzi 2008 | 1 - 4 | ตูตา เดอร์เรซ | 1-2 |
21:00 | Shkumbini Peqin | 0 - 3 | เอสเค ติรานา | 0-2 |
21:00 | KF Oriku | 1 - 2 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 1-1 |
21:00 | เบซีลีดจา เลซ | 0 - 0 | Burreli | 0-0 |
21:00 | KS Elbasani | 0 - 2 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-1 |
21:00 | Turbina Cerrik | 1 - 1 | Egnatia | 1-0 |
21:00 | Laberia | 2 - 1 | วัลลัซเนีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
00:30 | Tallinna FC Ararat TTU | 1 - 4 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แคนาดา แชมเปี้ยนชิพ |
||||
04:10 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 1 - 3 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1-1 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 4 - 0 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0 - 1 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:15 | มัคคาบี้ ไฮฟา(N) | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูธคัพ อิตาลี |
||||
16:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2 - 0 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-0 |
19:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 2 - 1 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เบรสชา(เยาวชน) | 6 - 0 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 2 - 1 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | เลชเช่(ยู20) | 2 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 3 - 0 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 3 - 2 | สเปเซีย(เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 2 - 2 | ปิซา(ยู 19) | 0-2 |
20:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 4 - 0 | S.S.D. Monza 1912 Youth | 2-0 |
20:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 6 - 0 | โคโม (ยู 20) | 2-0 |
20:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 2 - 0 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เจนัว(เยาวชน) | 0 - 2 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0-0 |
20:00 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 2 - 2 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 3 - 2 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1-0 |
22:00 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 3 - 0 | เปรูจา(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:15 | อัล กาดาซิย่า | 3 - 1 | Al-Akhdoud | 3-0 |
22:50 | Bisha FC | 0 - 1 | โอฮูด มีดินา | 0-0 |
00:15 | อัล-อดาลห์ | 3 - 0 | อัล-ไดรห์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
16:30 | อัลบานี ครีก | 3 - 0 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 1-0 |
17:30 | จะชนะ บริสเบน เคไนท์ส [84%] | 1 - 3 | [56%] เดอะ แกป บีพีแอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
17:00 | อิหร่าน (ญ)(N) | 5 - 0 | บังกลาเทศ (ญ) | 3-0 |
19:30 | ปาเลสไตน์ (ญ) | 0 - 2 | มาเลเซีย (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
08:35 | จะชนะ ไพโอนีรอส เด แคนคูน [73%] | 0 - 1 | [61%] ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 0-1 |
09:05 | ดอราดอส เดอ ซินาลัว | 3 - 1 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1-0 |
05:00 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0 - 0 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | ฟรี สเตท สตาร์ | 2 - 1 | ทีเอส สปอร์ติง | 2-0 |
20:00 | โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 0 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 3-0 |
20:00 | Pretoria Callies | 1 - 2 | เจดีอาร์ สตาร์ | 1-1 |
20:00 | Venda | 0 - 0 | โจโม คอสมอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:15 | CD Colunga | 0 - 2 | CD Llanes | 0-1 |
22:15 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 3 - 2 | ซีดี พราวิอาโน | 1-2 |
22:15 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1 - 1 | SD Navarro CF | 1-0 |
22:30 | ซีดี ทุยล่าร์ | 1 - 3 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 1-3 |
22:30 | เอล ซาน มาร์ติน | 2 - 1 | Real Titanico Laviana | 0-0 |
22:45 | UP Langreo B | 0 - 0 | SD Lenense | 0-0 |
00:00 | CD Roces | 0 - 2 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-1 |
00:30 | กัวดาล | 1 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 1-1 |
01:00 | อูรากา | 1 - 1 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 1-1 |
01:00 | Luarca CF | 0 - 2 | CD Mosconia | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
15:00 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 3 - 1 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 0-0 |
20:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 2 - 1 | Ironi Nesher U19 | 0-0 |
20:30 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 1-0 |
20:45 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 2 - 1 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) | 1-0 |
20:45 | บีไน ซาคห์นิน(ยู19) | 1 - 3 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 1-1 |
21:00 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 1 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0-1 |
21:30 | Maccabi Tel Aviv U19 | 1 - 1 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 0-0 |
22:15 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 1 - 0 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 0-0 |
22:15 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1 - 0 | โตลูกา(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
21:30 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 3 - 0 | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
00:15 | B71 Sandur | 0 - 5 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
22:00 | อัล นาจาฟ | 3 - 0 | Al Diwaniya | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | FK Radnicki Sremska Mitrovica | 3 - 0 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 2-0 |
21:00 | FK Zeleznicar Pancevo | 3 - 0 | Mladost Novi Sad | 2-0 |
21:00 | Kabel Novi Sad | 0 - 3 | IMT Novi Beograd | 0-2 |
21:00 | FK Loznica(N) | 2 - 0 | Timok | 0-0 |
21:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 2 - 1 | Zlatibor Cajetina | 2-0 |
21:00 | อินดิจา | 5 - 3 | FK Graficar Beograd | 3-2 |
21:00 | FK Zarkovo | 1 - 3 | แมควา ซาแบค | 0-1 |
00:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 2 - 0 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
23:30 | ซีดี โรด้า | 0 - 0 | Atzeneta UE | 0-0 |
00:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 3 - 0 | ลาส โรซัส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:15 | แยงไกเยอร์ | 1 - 2 | โซรัซ FK อูลกัช | 0-2 |
18:30 | ชูตัน กูซาร์ | 2 - 2 | เอรัล นิวคัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
04:10 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า(N) [62%] | 3 - 3 | [73%] ราซิ่ง คลับ จะชนะ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
17:00 | กานา ( ญ ) ยู 20 | 3 - 0 | มอริเตเนีย(ญ) ยู 20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ปูซานไอปาร์ค | 1 - 1 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 1 - 1 | อาไว ซี | 0-0 |
06:20 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 0 - 0 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
08:00 | คอสตาริกา (ญ) | 3 - 2 | ปานามา (ญ) | 2-0 |
21:00 | โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 | 0 - 1 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 | 0-0 |
22:59 | สวีเดน (ยู 16) | 1 - 0 | นอร์เวย์ (ยู 16) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | Slack Creek | 3 - 1 | โลแกน เมโทร | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) | 1 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 4 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 3-1 |
01:00 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 3 - 0 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | Gremio Esportivo Laranjeiras U20 | 2 - 2 | Real Noroeste ES U20 | 2-0 |
01:00 | Itarema EC U20 | 0 - 7 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | Concordia U20 | 0 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) | 0 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | จะชนะ มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) [96%] | 4 - 1 | [32%] โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 0-0 |
40 | Anapolis U20 | 0 - 0 | Rioverdense U20 | - |
01:30 | Campineira U20 | 0 - 5 | Itaberai U20 | 0-3 |
01:30 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 0 - 0 | Aparecidense U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
01:30 | ปอร์โต วิ โฮ | 3 - 3 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 3-0 |
03:00 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 1 - 1 | กัวเลซีโอเอสซี | 0-1 |
03:00 | Chacaritas SC | 4 - 1 | Guayaquil SC | 2-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
00:00 | Eik ตอนซ์เบิร์ก | 4 - 1 | ออปเซล ฟุตบอล | 3-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:30 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 1 - 1 | ฮาร์เบอร์วิว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 1 - 1 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-0 |
00:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0 - 3 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0-3 |
00:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 4 - 0 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 2-0 |
00:30 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 2 - 2 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | ทีพีวี แทมเปเร่(N) | 2 - 1 | คาริเนน โปเจ็ท | 1-1 |
22:45 | อีพีเอส เอสโป | 2 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
00:30 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 1 - 5 | Etoile Carouge | 1-3 |
01:00 | เบียล เบียนนี่ | 1 - 1 | Basuli B team | 0-0 |
01:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 6 - 0 | SC Buochs | 4-0 |
01:15 | Bulle | 1 - 0 | เมแร็ง | 1-0 |
01:30 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 1 - 1 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | FK Kuban Kholding | 4 - 0 | โรเตอร์ โวลโกกราด บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1 - 0 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 1-0 |
00:30 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 1 - 2 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 0-0 |
00:30 | โบเดน บีเค | 1 - 2 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 1-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:30 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 2 - 2 | แก็บ(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | อุกเยนอคาเดมี | 4 - 0 | Tensung FC | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
20:00 | โอเรียนทอล | 1 - 1 | ซาลุส | 1-1 |
22:00 | Canadian SC | 1 - 1 | โคลอนซีเอฟ | 0-0 |
01:30 | Platense FC | 0 - 3 | ทาคูแรมโบ | 0-0 |
02:00 | Albion FC | 1 - 0 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-0 |
04:30 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล(N) | 1 - 0 | โรชา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
08:30 | แอทเลติโก้ กรัว(N) | 2 - 0 | FC Carlos Stein | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League |
||||
16:00 | Southern Samity | 2 - 3 | Bhawanipore | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 0 - 1 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:59 | JJK/2 | 2 - 1 | พีเอวีอี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เคนยาคัพ |
||||
17:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 1 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | Santacruzense SP | 3 - 0 | โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี | 2-0 |
01:00 | Manthiqueira/SP | 0 - 2 | Uniao Mogi | 0-1 |
01:00 | แอตเลติโก้ โมกิเอสพี | 0 - 6 | Uniao Suzano AC SP | 0-2 |
01:00 | Catanduva FC | 1 - 2 | Matonense SP | 0-1 |
01:00 | ECUS | 2 - 4 | Maua FC | 0-4 |
01:00 | Itapirense/SP | 0 - 3 | GD Saocarlense | 0-1 |
01:00 | โมจิ มิริม อีซี | 0 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ เอสพี | 0-2 |
01:00 | XV de Jau | 0 - 0 | Vocem SP | 0-0 |
01:00 | กัวรุลฮอส เอสพี | 0 - 1 | เปาลิสต้า | 0-0 |
01:00 | Assisense SP | 1 - 2 | Gremio Prudente | 1-0 |
01:00 | CA Taquaritinga SP | 0 - 1 | อเมริกา เอสพี | 0-0 |
01:00 | Colorado Caieiras FC | 1 - 0 | Barcelona Esportivo Capela SP | 1-0 |
01:00 | Fernandopolis | 0 - 4 | Inter Bebedouro/SP | 0-2 |
01:00 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 1 - 4 | ฟลาเมงโก(เอเอ) | 0-2 |
01:00 | เซา คาร์ลอส | 1 - 4 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | Silver Strikers | 3 - 0 | Ntopwa United FC | 3-0 |
19:30 | Big Bullets FC | 1 - 1 | Mafco | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
00:00 | Karkonosze Jelenia Gora | 2 - 2 | Odra Wodzislaw | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 2 - 0 | Chambishi FC | 1-0 |
20:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 1 - 2 | Buildcon FC | 0-0 |
20:00 | Prison Leopards FC | 2 - 1 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 0-1 |
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | 0 - 0 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 0-0 |
20:00 | Kafue Celtic FC | 1 - 2 | Indeni FC | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | National Police Commissary | 4 - 3 | มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร | 2-2 |
15:30 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 1 - 2 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | พนมเปญ เอฟซี | 3 - 1 | Kirivong Sok Sen Chey | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
20:00 | วิลล่า เอสปาโนลา(ยู 19) | 0 - 0 | อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
21:30 | FC An der Fahner Hohe | 0 - 4 | international Leipzig FC | 0-4 |
22:15 | ทีเอสจี บัคนัง | 0 - 3 | SGV ไฟร์เบิร์ก | 0-1 |
00:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 7 - 1 | VFB Hallbergmoos | 2-1 |
00:00 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 2 - 1 | FSV Jagersburg | 0-0 |
00:00 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 1 - 1 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 0-1 |
00:00 | เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2 | 3 - 2 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | 0-1 |
00:30 | SG 2000 Mulheim-Karlich | 0 - 0 | Hassia Bingen | 0-0 |
00:30 | Wadegesi Heim | 1 - 0 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 0-0 |
00:30 | วอล์ดเกอเมส | 2 - 2 | Turk Gucu Friedberg | 1-1 |
00:30 | Engers | 2 - 1 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 1-0 |
00:30 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 7 - 0 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | 4-0 |
00:30 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 1 - 2 | กอนเซนไฮม์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
22:10 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0 - 1 | ซีดี ซากาปา | 0-1 |
00:10 | CD Suchitepequez | 1 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-0 |
01:00 | Coatepecano IB | 2 - 0 | Quiche FC | 1-0 |
04:00 | Juventud Pinulteca FC | 1 - 1 | Chimaltenango FC | 0-0 |
04:00 | จะชนะ เดปอร์ติโว มิกต์แลน [79%] | 1 - 1 | [55%] เดปอร์ติโวมีชโก | 1-0 |
04:00 | CSD Agua Blanca | 1 - 3 | ซาคาชิสปาส จีที | 0-0 |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 5 - 0 | Plataneros La Blanca | 3-0 |
04:00 | จะชนะ คลับ ออโรร่า [77%] | 4 - 0 | [59%] เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
18:00 | Kelen SC | 1 - 3 | เวซสเพรม เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 2 - 3 | Bekescsabai Elore SE II | 1-1 |
21:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 | 1 - 0 | ปาคซิ เซ 2 | 0-0 |
21:00 | เซกรัล | 2 - 1 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 0-0 |
21:00 | ทาทาบันย่า | 0 - 2 | บีวีเอสซี | 0-2 |
21:00 | Balatonfuredi FC | 1 - 0 | คาโปสวาร์ | 0-0 |
21:00 | DEAC | 4 - 2 | Kisvarda II | 2-0 |
21:00 | ETO Akademia | 1 - 0 | RCO Agde | 1-0 |
21:00 | Mohacs | 0 - 0 | อีเอสเอ็มทีเค | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ดาบาส | 0 - 0 | โมโนริ เอสอี | 0-0 |
21:00 | กีร์มอต เอฟซี 2 | 1 - 2 | Beech Sigit | 0-1 |
21:00 | BKV Elore | 3 - 1 | Fuzesgyarmati SK | 2-1 |
21:00 | Rakosmenti KSK | 1 - 2 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 1-0 |
21:00 | Andrashida SC | 0 - 4 | โกมาโรม วีเอสอี | 0-3 |
22:00 | Papai Perutz | 1 - 2 | UFC Nagykanizsa | 1-0 |
22:59 | SC Sopron | 2 - 2 | MOL Fehervar FC II | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | มานากัว เอฟซี | 3 - 1 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | อเมริกา อาร์เจ | 1 - 1 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:00 | ดีนาโมซาเกร็บ 2(N) | 1 - 1 | เอ็นเค โซลิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เซนต์ มอชแทส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
16:00 | FC Academica Clinceni U19 | 0 - 4 | Farul Constanta U19 | 0-2 |
16:00 | CSS Lugoj U19 | 3 - 1 | CS Luceafarul Oradea U19 | 1-0 |
16:15 | CSS Caransebes U19 | 0 - 3 | CSM Resita U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย | 1 - 0 | ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | ASD Cartigliano | 4 - 0 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 2-0 |
20:00 | ASD Flaminia Civita Castellana | 5 - 1 | ไรติ | 2-0 |
20:00 | เอพริลเลีย | 2 - 0 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1-0 |
20:00 | ASD Caldiero Terme | 3 - 0 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 1-0 |
20:00 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2 - 1 | Sona | 2-1 |
20:00 | เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ | 2 - 2 | ASD Pro Livorno | 0-0 |
20:00 | Sangiovannese | 0 - 2 | ปราโต้ | 0-1 |
20:00 | เอซี เมสเตร่ | 2 - 3 | มอนเตเบลลูนา | 1-1 |
20:00 | เอเอสดี บรา | 0 - 1 | FC Vado | 0-0 |
20:00 | ริมินี่ | 1 - 1 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 0-1 |
20:00 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 3 - 2 | เลคนาโน | 1-1 |
20:00 | USD Casatese | 2 - 3 | เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ | 1-1 |
20:00 | เอเอสดี บรูซาปอร์โต | 1 - 1 | การาวัจจิโอ | 0-1 |
20:00 | ยูเอสดี บิตอนโต | 1 - 0 | FB Brindisi 1912 | 0-0 |
20:00 | FC Messina | 1 - 1 | ASD San Luca | 1-1 |
21:30 | Sammaurese | 0 - 1 | ราเวนน่า | 0-1 |
22:30 | Aglianese | 0 - 3 | สแกนดิคซิ | 0-0 |
22:59 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 0 - 1 | ยูเอส เลวิโก เทอร์เม | 0-0 |
01:00 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0 - 0 | ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
01:30 | ASD Fanfulla | 2 - 1 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 2-0 |
01:30 | ทราปานี่ | 3 - 0 | ASD Biancavilla | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:30 | ซากาตาล่า เอฟเค | 3 - 0 | ตูราน โตวูซ | 1-0 |
18:30 | คาราบัค 2 | 2 - 1 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 0-0 |
18:30 | คาราบาจโลคบาตัน | 1 - 1 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0-0 |
20:30 | ซาบาห์ 2 | 1 - 0 | เคชล่าเอฟเค 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D Cup |
||||
20:00 | SC Caronnese | 2 - 0 | Sangiuliano City Nova | 2-0 |
00:30 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 2 - 0 | อาร์โคนาเตเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 2 - 0 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Hong Kong Elite Cup |
||||
19:00 | คิตฉี | 1 - 1 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Senegal Premier League cup |
||||
23:05 | Diambars | 3 - 1 | พิกินี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:45 | Oeirense | 2 - 0 | AA Corisabba | 2-0 |
01:45 | โคเมอเชียล-เอสพี | 1 - 3 | Caicara EC | 1-1 |
02:00 | อีซี ทีโมน | 1 - 2 | ปีเอาอี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | Perolas Negras | 3 - 0 | ซีจีไอ เอพริล 7 | 1-0 |
01:00 | Serrano BA | 1 - 0 | กอยทาคาซ อาร์เจ | 1-0 |
01:00 | Nova Cidade | 1 - 0 | Serra Macaense | 0-0 |
01:00 | เซา กอนซาโล | 0 - 2 | เซา เปาโล อาร์เจ | 0-1 |
01:00 | AA Carapebus | 3 - 3 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 1-2 |
01:00 | Campo Grande CE | 1 - 0 | โอลาเรีย | 0-0 |
01:30 | Apucarana SC | 0 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
01:30 | อินดิเพนเดนเต้ พีเอ | 2 - 1 | Parana STC PR | 1-0 |
01:30 | Prudentopolis | 0 - 1 | Andraus Brasil | 0-0 |
01:30 | Araucaria ECR | 1 - 2 | Vere FC | 0-1 |
01:30 | นาซิอองนาล PR | 1 - 3 | CE Uniao PR | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
05:00 | จะชนะ อเวนิดา อาร์เอส [92%] | 3 - 1 | [42%] เซา เกเบรียล อาร์เอส | 1-1 |
06:00 | กวารานี อาร์เอส | 0 - 1 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
21:00 | ซานโตส (ญ) | 2 - 1 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 1-0 |
01:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 1 - 1 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ CONCACAF League |
||||
09:00 | กัวสตาโตยา(N) | 1 - 1 | อลาจูเรนเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Queensland State Leagues |
||||
16:45 | บริสแบน ซิตี้ | 7 - 2 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
18:00 | Ravshan Kulob | 1 - 2 | CSKA Pamir Dushanbe | 1-1 |
18:00 | FC Kuktosh | 2 - 1 | FC Istaravshan | 2-0 |
18:00 | ดูชานเบ-83 | 1 - 2 | FK Eskhata | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Germany Berlin Cup |
||||
00:30 | FSV Vohwinkel Wuppertal | 2 - 3 | SpVg Schonnebeck | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
21:00 | โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) | 2 - 2 | ติเกรส์ บราซิล (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:46 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 7 - 0 | ฮาเบนเฮาเซอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Mineiro U20 |
||||
01:00 | CA Serranense U20 | 0 - 4 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
02:00 | FCF El Estor (w) | 3 - 2 | FC Cremas (W) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Copa Gaucho |
||||
21:00 | Riopardense RS | 0 - 3 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-2 |
01:00 | Santo Angelo RS | 0 - 2 | Tres Passos RS | 0-0 |
05:30 | อิมอเร่ อาร์เอส | 1 - 0 | Garibaldi | 0-0 |
06:00 | GA Farroupilha/RS | 1 - 0 | Gloria RS | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
03:15 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 2 - 3 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:00 | DUGO SELO | 2 - 1 | NK Zagorec Krapina | 0-1 |
22:00 | NK Ponikve | 1 - 0 | NK Lukavec | 0-0 |
22:00 | NK Tresnjevka | 1 - 2 | Zagreb Hask | 1-0 |
22:00 | GAJ Mace | 5 - 0 | NK Mladost Petrinja | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค มักซีมีร์ | 1 - 3 | เอ็นเคลุคโก้ | 0-2 |
22:15 | เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค | 2 - 1 | Bistra | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Republic of Ireland U19 Cup |
||||
02:10 | โบฮีเมียนส์(ยู 19) | 3 - 1 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
13:00 | Gangwon II | 4 - 1 | FC Namdong | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia First League |
||||
15:00 | อัลเลียนเซ่เอฟซี | 3 - 4 | Khukh Arslanguud | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | AD Arsenal U20 | 3 - 2 | Pague Menos U20 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
22:59 | Independiente Sabaneta | 1 - 2 | Ferrovalvulas FC | 1-1 |
03:45 | Cosmos FC Santo Tomas | 1 - 1 | Club Cachorros | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia NPL Queensland U23 |
||||
16:30 | Gold Coast United U23 | 1 - 1 | Peninsula Power U23 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
01:45 | CA Chaco For Ever Reserves | 1 - 1 | C.U.N.E. | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Solomon Islands League Women |
||||
09:00 | RSIPF Royals (w) | 0 - 0 | Solright FC (w) | 0-0 |
12:00 | Frigates Utd (W) | 0 - 0 | Koloale FC (W) | 0-0 |