ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 2 - 1 | ดันดาล์ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:15 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0-0 |
02:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 0 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
04:45 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 2 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | อฌักซิโอ้ | 1 - 0 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 0 | เฮดไอเอฟเค | 0-0 |
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 0 - 1 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 1 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-1 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 0 - 1 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
06:30 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 3 - 3 | เอฟซี ดัลลัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-1 |
01:45 | แบล็คพูล | 0 - 3 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 1 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2-0 |
02:00 | เร้ดดิ้ง | 3 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 0 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:45 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1 - 1 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | คาปาลาบา บูลด็อก | 3 - 1 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-1 |
01:00 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 3 - 0 | Alecrim Natal RN | 1-0 |
04:00 | เอลซัลวาดอร์ ( ญ ) ยู 20 | 3 - 1 | ปานามา ( ญ ) ยู 20 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
21:00 | เนฮาจ | 3 - 7 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 3-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | ยัง บอยส์ | 2 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
23:45 | เซบีย่า | 1 - 1 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-1 |
02:00 | ดินาโม เคียฟ | 0 - 0 | เบนฟิก้า | 0-0 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 0 - 3 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-1 |
02:00 | บียาร์เรอัล [71%] | 2 - 2 | [70%] อตาลันต้า | แพ้ชนะ 50/50 1-1 |
02:00 | ลีลล์ | 0 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
02:00 | เชลซี | 1 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
02:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0 - 3 | ยูเวนตุส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
00:30 | Lyra-Lierse Berlaar | 0 - 5 | KMSK Deinze | 0-3 |
01:00 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 3 - 1 | เวลเลน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:30 | เวลเก เมซิริคิ | 0 - 5 | โอปาว่า | 0-4 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | เอฟซี ธูน | 1 - 0 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | เฮลซิงบอร์ก | 1 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:30 | บันไดมาสปอร์ | 1 - 2 | อียูบสปอร์ | 0-1 |
00:00 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0 - 2 | อุมรานิเยสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ปาชูก้า | 1 - 2 | โตลูก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
21:00 | Slovan Sabinov | 0 - 4 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-2 |
21:15 | เอฟซี พาต้า | 0 - 4 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:00 | มอร์แคมบ์ | 0 - 1 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
01:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 4 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 3-0 |
01:00 | วอลซอลล์ | 1 - 0 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1 - 0 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
01:45 | อิปสวิช ทาวน์ | 1 - 2 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
01:30 | กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 21)(N) | 0 - 3 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:45 | บอร์แฮม วู๊ด | 2 - 2 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 2-1 |
01:45 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 4 - 2 | บาร์เน็ต | 2-2 |
01:45 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 4 - 2 | เวย์เม้าท์ | 1-2 |
01:45 | อีสต์ไลก์ | 4 - 1 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 4-0 |
01:45 | กริมสบี้ ทาวน์ | 3 - 1 | เร็กซ์แฮม | 2-1 |
01:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-1 |
01:45 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 3 - 2 | วีลด์สโตน เอฟซี | 2-1 |
01:45 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 1 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 2 - 3 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อัลลัว แอทเลติค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC แชมเปี้ยนลีก |
||||
16:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 4 - 2 | แดกู เอฟซี | 1-2 |
18:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0 - 0 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
22:00 | อิสทิโล ดูชานบี | 0 - 1 | เพอร์เซโปลิส | 0-0 |
22:59 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)(N) | 1 - 0 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1-0 |
00:00 | อัล ชาร์จาห์ | 1 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
19:30 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 0 - 3 | MS Tirat HaCarmel | 0-2 |
19:30 | Beitar Gan Yavne | 1 - 6 | Ashdod City FC | 0-3 |
19:30 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 1 - 2 | ฮาโปเอล ไอฮุด บีเนียจัท | 0-0 |
19:30 | ไอฮุด เบเนียคฟาร์ การ่า | 2 - 2 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 0-1 |
19:30 | Hapoel MS Ortodox Jaffa | 1 - 1 | Hapoel Kalansua | 1-0 |
21:00 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 3 - 1 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1-0 |
22:00 | เอสซี เบียร์ ชีบา | 1 - 3 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 0-3 |
23:45 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 0 - 4 | Maccabi HaShikma Hen | 0-2 |
00:30 | Hapoel Dir Hana | 1 - 3 | Maccabi Ironi Yafia | 1-2 |
01:00 | Beitar Ashdod | 7 - 1 | MS Ironi Kuseife | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
01:00 | ปาโดวา | 1 - 0 | Legnago Salus | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 1 - 2 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 4 - 1 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1-0 |
17:00 | วี-วาเรน นากาซากิ | 5 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 3 | ดาร์ลิงตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:10 | อามาซูลู | 0 - 0 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | กูชิง เอฟเค(N) | 2 - 0 | FAM-MSN Project Squad | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:00 | Jabal Al Mukaber | 3 - 1 | มาคาส ทุลคาล์ม | 2-0 |
22:59 | Al Bireh Foundation | 0 - 1 | มาร์ค บาลาต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
01:45 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 0 - 0 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 0-0 |
01:45 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0 - 1 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-0 |
01:45 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1 - 3 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1-3 |
01:45 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คิงส์ แลงลีย์ | 0-0 |
01:45 | พูล ทาวน์ | 2 - 2 | ทอนตัน ทาวน์ | 1-2 |
01:45 | วอลตัน แคชชวลส์ | 2 - 1 | เฮนดอน | 0-1 |
01:45 | เยท ทาวน์ | 0 - 2 | ทรูโร ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | ฟีนิกซ์สปอร์ต | 0 - 3 | เซเวนโนคส์ ทาวน์ | 0-2 |
01:45 | AFC Sudbury | 1 - 3 | Dereham | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ |
||||
01:45 | ครูซาเดอร์ | 5 - 0 | Moyola Park | 2-0 |
01:45 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 4 - 3 | Police Service of Northern Ireland FC | 2-0 |
01:45 | พอร์ทาดาวน์ | 2 - 0 | นิววิงตัน | 0-0 |
01:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 3 - 0 | อาร์มาก์ ซิตี้ | 3-0 |
01:45 | Ballyclare Comrades | 0 - 4 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-1 |
01:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 5 - 1 | พอร์ตสตีวาร์ท | 1-0 |
01:45 | Annagh United | 2 - 4 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | เกล็นโตรัน | 5 - 0 | Banbridge Town | 4-0 |
01:45 | Loughgall FC | 6 - 2 | ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ | 2-2 |
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 0 | เดิร์กวิว เอฟซี | 0-0 |
01:45 | นิวรี่ ซิตี้ | 1 - 1 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | ดันเดลา เอฟซี | 0 - 0 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 0 | Harland & Wolff Welders | 1-0 |
02:00 | บังกอร์ | 0 - 5 | โคเลอไรน์ | 0-4 |
02:00 | ลาร์นเอฟซี | 4 - 0 | ลิมาวาดียูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0 - 0 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1-0 |
05:00 | โคโล โคโล่ | 2 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
21:30 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1 - 1 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 0-0 |
22:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) | 3 - 0 | จีเอไอเอส โกเตนเบิร์ก (ยู 21) | 2-0 |
22:00 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 2 - 0 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 1-0 |
22:00 | Norrby IF(U21) | 3 - 1 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 3 - 0 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 2 - 1 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
20:00 | FC Olimpia MOL | 1 - 3 | เอฟซี ซิงเกเรย์ | 0-3 |
20:00 | Cruse | 1 - 4 | FCM Ungheni | 1-1 |
20:00 | ARF Ocnita | 0 - 4 | โดรเชีย | 0-2 |
20:00 | เรอัล ซัคเซส | 1 - 8 | Olimp Comrat | 0-5 |
20:00 | ซาซาน กากาอูซ เยริ | 2 - 2 | Sporting Trestieni | 1-1 |
20:00 | Maiak Chirsova | 2 - 4 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 0-0 |
20:00 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 0 - 0 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0-0 |
20:00 | ซีเอฟ โซโรคา | 0 - 1 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:59 | Garr and Ava | 0 - 2 | Hegelmann Litauen | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | Brightlingsea Regent | 1 - 4 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-1 |
01:45 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 4 - 0 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-0 |
01:45 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 0-1 |
01:45 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0-0 |
01:45 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 2 - 1 | มาร์เกต | 0-0 |
01:45 | ฮอร์สแฮม | 1 - 1 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | เลเธอร์เฮด | 0 - 4 | วอร์ทติ้ง | 0-1 |
01:45 | เมอร์สทัมเอฟซี | 1 - 3 | เลเวส | 1-2 |
01:45 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 1 - 3 | Cheshunt | 0-1 |
01:45 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 3 - 1 | คิงสโตเนียน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 4 - 0 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ |
||||
22:00 | ปารากวัย (ฟุตซอล)(N) | 0 - 4 | สเปน (ฟุตซอล) | 0-2 |
22:00 | เซอร์เบีย (ฟุตซอล)(N) | 2 - 3 | อิหร่าน (ฟุตซอล) | 1-2 |
00:00 | อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) | 4 - 8 | ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) | 1-3 |
00:00 | อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) | 11 - 0 | สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) | 8-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:30 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1 - 0 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 1 - 1 | ชานซี เมโทรโพลิส | 0-0 |
14:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 2 - 2 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 2 - 2 | แกรนแธม ทาวน์ | 0-1 |
01:45 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0 - 1 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0-0 |
01:45 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1-0 |
01:45 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1 - 0 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 0-0 |
01:45 | ไฮด์ เอฟซี | 1 - 0 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0-0 |
01:45 | มัตล็อค ทาวน์ | 9 - 0 | วิตตัน อัลเบียน | 3-0 |
01:45 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0 - 0 | นานท์วิช ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | มอร์เพธ ทาวน์ | 2 - 2 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0 - 4 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-3 |
01:45 | สการ์โบโรห์ | 0 - 3 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-1 |
01:45 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 2 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:35 | อัล-คาว์แคบ | 0 - 1 | นาจราน | 0-0 |
22:55 | จะชนะ Al-Ameade [77%] | 1 - 1 | [57%] อัล-โชอาลาห์ | 0-0 |
22:55 | อัล-จาบาลีน | 1 - 2 | อัล คาลีจ | 1-0 |
00:25 | Al Sahel(N) | 0 - 1 | อัล-เวห์ด้า เมกกะ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:15 | โคแคน | 2 - 2 | มาเชล มูบาเร็ค | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
18:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1 - 1 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
20:30 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 2 - 0 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 2 - 1 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:30 | อัล ทัดมัน | 1 - 6 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-4 |
22:30 | อัล ชับบับ | 2 - 2 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 2-0 |
22:30 | คาลาลี | 1 - 1 | ซิทรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
03:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 3 - 3 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0 - 0 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
22:59 | เวเจิล(ยู 17) | 2 - 0 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | อลาชเคิร์ท บี | 1 - 1 | Urartu II | 0-0 |
19:30 | BKMA II | 0 - 1 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | บราม่า | 0 - 2 | Moghayer Al Sarhan | 0-0 |
20:00 | อัล คาร์เมล | 1 - 1 | อัล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก |
||||
18:00 | วีบรอก(สำรอง) | 4 - 1 | อัลบอร์กบีเค (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | โบญาก้า ซิโค | 1 - 0 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
23:30 | อัล เมไซเมีย | 1 - 3 | อัล มาร์คไฮยา | 1-2 |
23:30 | อัล คูไรติอัต | 3 - 2 | Al Nasa(QAT) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
01:45 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | 4 - 1 | Biggleswade FC | 3-0 |
01:45 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | รอ | Biggleswade FC | |
01:45 | Sholing FC | 3 - 1 | Lymington Town | 0-0 |
01:45 | Plymouth Parkway | 4 - 0 | Bideford AFC | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
01:45 | Yorkshire Amateur | 2 - 1 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 1-0 |
01:45 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | 0 - 1 | เคมบริดจ์ ซิตี้ | 0-1 |
01:45 | ฮาเลโซเวนทาวน์ | 2 - 2 | คาร์เทน ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | เวิร์คคิงตัน | 1 - 0 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | Shildon | 1 - 0 | Hebburn Town | 1-0 |
01:45 | ฟริคลีย์ แอธเลติก | 0 - 3 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
01:45 | Kidsgrove Athletic | 1 - 0 | มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ | 1-0 |
01:45 | มอสลีย์เอเอฟซี | 3 - 1 | แทรฟฟอร์ด | 2-0 |
01:45 | Sporting Khalsa | 4 - 1 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:45 | สต็อคบริดจ์ | 2 - 0 | แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
16:30 | เซบีย่า (ยู 19) | 2 - 0 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19) | 2-0 |
19:00 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 3 - 1 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | ลีลล์(ยู 19) | 2 - 0 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 19) | 4 - 0 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | มัลโม(ยู19) | 2 - 2 | ยูเวนตุส(ยู 19) | 1-2 |
21:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 2 - 0 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | บียารีล (ยู 19) | 2 - 0 | อตาลันต้า(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลอังกฤษ รีเสิร์ช คัพ |
||||
19:00 | Accrington Stanley Reserves | 3 - 3 | โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง) | 0-2 |
19:00 | คาร์ไลส์(สำรอง) | 2 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์(N) | 0 - 3 | บริสแบน โรว์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ BRA SPC |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 2 - 1 | ยูเวนตุส เอสพี | 2-0 |
01:00 | เตาบาแต | 1 - 2 | แอตทิเบีย | 0-1 |
01:00 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 0 - 3 | Botafogo B SP | 0-2 |
01:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0 - 3 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0-0 |
01:00 | โนโรเอสเต้(N) | 0 - 1 | เซา เบนโต้ | 0-0 |
01:00 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 2 - 0 | ซานโตส บี | 1-0 |
03:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 3 - 0 | ริโอ คลาโร่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:30 | Fram/Ulfarnir U19 | 0 - 3 | Stjarnan SkinandiU19 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:30 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0 - 2 | SC Eltersdorf | 0-1 |
22:59 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1 - 2 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0-2 |
23:30 | ไวเด้นบรูค | 0 - 0 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 0-0 |
23:30 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0 - 0 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 0-0 |
00:00 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 1 - 1 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0-1 |
00:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 2 - 3 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 2-0 |
00:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 0-0 |
00:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1 - 2 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-1 |
00:00 | TSV Schott Mainz | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
00:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0 - 2 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 3 - 1 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-1 |
00:30 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 5 - 3 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอสวี โกรดิก | 4 - 2 | ยูเอสเค อานิฟ | 2-1 |
00:00 | SK Treibach | 3 - 2 | อัลเลอไฮเลเกน | 2-2 |
00:00 | ยูนิออน กรูเทน | 5 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
14:30 | เอฟเค ชิต้า | 1 - 1 | Kairat Moskva | 1-1 |
15:30 | SKA Khabarovsk II | 3 - 2 | คิมกี้(สำรอง) | 1-0 |
16:30 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0 - 0 | Torpedo Miass | 0-0 |
18:00 | เอฟเค โคลอมนา | 2 - 2 | โรดิน่ามอสควา | 0-2 |
19:00 | Baltika-BFU Kaliningrad | 1 - 2 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 1-1 |
19:00 | FC Tver | 0 - 0 | Dinamo Saint Petersburg | 0-0 |
19:00 | FK Znamya Noginsk | 0 - 1 | ซาเทิร์นมอสโก | 0-0 |
19:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 1 - 0 | เซนิต เปนซา | 1-0 |
20:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 3 - 1 | FK Spartak Tuymazy | 2-0 |
20:00 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 2 - 0 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-0 |
20:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 1 - 3 | Peresvet Podolsk | 1-2 |
20:00 | เชอตาโนโว มอสโก(N) | 1 - 2 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-1 |
20:00 | Olimp-Dolgiye Prudy-2 | 1 - 1 | FK Volna Nizhegorodskaya | 0-0 |
20:00 | Khimik Dzerzhinsk | 2 - 1 | ซนามย่า ทรูด้า | 2-0 |
20:00 | ซัลยุต | 3 - 0 | Dinamo Vladivostok | 1-0 |
20:30 | เอฟเค การูก้า | 2 - 1 | FK Fakel Voronezh Youth | 1-1 |
21:00 | Dnepr Smolensk | รอ | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | |
21:00 | คาชานก้า มอสโก | 1 - 1 | ดินาโม มอสโก บี | 0-0 |
22:00 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 3 - 0 | Metallurg Vidnoye | 1-0 |
22:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 2 - 1 | เอฟซี มูรอม | 1-1 |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 2 - 0 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 1-0 |
22:00 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 0 - 1 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 3 - 0 | IFK Karlshamn | 2-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2 - 2 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | ฮาร์วาร์ด | 1 - 1 | นอร์ทเวสเทิร์น | 1-0 |
06:30 | มหาวิทยาลัยนอเตอร์เดม | 3 - 4 | มิชิแกน สเตต | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0 - 2 | เรอัล พิลาร์ | 0-1 |
01:00 | คลับ ลูจัน | 1 - 2 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-2 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 3 - 1 | อิตูไซย์โง | 1-1 |
01:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 3 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 0-2 |
01:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1 - 1 | Leandro N Alem | 1-0 |
01:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1 - 4 | เบรัสเตกี | 1-1 |
01:15 | ซีเอ อัตลาส | 1 - 1 | เคลย์โพล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 2 | พาโรยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
18:00 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 5 - 0 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
21:30 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 0 - 1 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
23:30 | ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ | 1 - 1 | ลีโอเบน | 1-1 |
00:00 | เอสวี วิลดอน | 2 - 0 | SC Liezen | 1-0 |
00:00 | Usv Mettersdorf | 0 - 3 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 0-1 |
00:00 | SV Gossendorf Jaz | 1 - 1 | SV Rader Nais Tobelbad | 0-0 |
00:00 | SC Bruck An Der Mur | 4 - 2 | SV Lebring | 1-1 |
00:00 | USV Gnas | 3 - 0 | Weinland Gamlitz | 1-0 |
00:00 | USV Fliesen Klampfer Gabersdorf | 5 - 2 | Gleinstatten | 2-0 |
00:30 | FC Zirl | 2 - 1 | Innsbrucker AC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | พสุนธรา คิงส์ | 3 - 0 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
23:30 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 1 - 2 | SpVgg Hankofen-Hailing | 1-1 |
23:30 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 2 - 0 | TSV Dachau 1865 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
01:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0 - 3 | Deportes Limache | 0-1 |
03:00 | Lautaro de Buin | 0 - 0 | Deportes Recoleta | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1 - 3 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0 - 0 | โคลอน (สำรอง) | 0-0 |
22:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 3 - 2 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | Clinceni College B | 1 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 0-0 |
21:00 | เอฟซี โวลุนทารี 2 | 0 - 2 | ฟารุล คอนสแตนต้า II | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 0 - 0 | FK Qabala II | 0-0 |
20:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 1 - 2 | ซาบาห์ 2 | 0-1 |
21:30 | เคชล่าเอฟเค 2 | 5 - 1 | ซากาตาล่า เอฟเค | 3-1 |
ผลบอลวันที่ Southern League Cup |
||||
01:45 | บาร์ตัน โรเวอร์ | 0 - 3 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
06:10 | Santos AP | 2 - 0 | Independente AP | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
06:00 | กวารานี อาร์เอส | 3 - 0 | เซา เกเบรียล อาร์เอส | 3-0 |
06:10 | เซาเปาลูอาร์เอส | 0 - 0 | Guarany de Bage | 0-0 |
ผลบอลวันที่ England County League |
||||
01:45 | Stockbridge | 2 - 0 | แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
12:00 | Selenge Press | 3 - 1 | UB Mazaalainuud | 2-0 |
15:00 | เอิร์ซิม | 1 - 2 | BCH Lions | 1-0 |
18:00 | เดเรนเอฟซี | 3 - 0 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
16:00 | เอฟซี อัสตานา(สำรอง) | 7 - 0 | Okzhetpes Kokshetau Reserves | 5-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Division 1 |
||||
21:00 | KF Iliria Fushe-Kruje | 1 - 0 | เคเอฟ เฟริซาจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ England Southern League Central Division |
||||
01:45 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 3 - 1 | อัลเวเชิร์ช | 1-0 |
01:45 | Hednesford Town | 3 - 2 | นูเนียตัน โบโรห์ | 0-1 |
01:45 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 2 - 2 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1-1 |
01:45 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 2 - 0 | แทมเวิร์ธ | 1-0 |
01:45 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 2 - 2 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 1-2 |
01:45 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 0 | สตัวร์บริดจ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
22:59 | บราก้า(ยู 23) | 2 - 0 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
04:15 | Guarani de Trinidad | 3 - 0 | Sport Sastreno | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
06:10 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 2 - 0 | Atletico Ottawa | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
17:00 | Northern Demons | 0 - 2 | Gawler Eagles | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Estonia U19 League |
||||
21:00 | JK Nomme United U19 | 6 - 0 | Pohja-Tallinna JK Volta U19 | 2-0 |
21:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) | 2 - 0 | JK Laanemaa Hiiumaa U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
00:00 | Zmaj Makarska | 0 - 2 | NK Kamen Ivanbegovina | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) | 0 - 3 | อนาโปลิน่า(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
21:00 | Club Valencia | 1 - 2 | Yumbo FC | 1-2 |
22:59 | FC Sabana Norte | 0 - 2 | Arsenal Bogota | 0-1 |
22:59 | La Pantera FC | 1 - 6 | Estrellas de Tierralta | 0-2 |
04:10 | CD Soccer Quality | 4 - 0 | Atletico Quindio | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก |
||||
21:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 4 - 1 | อลาชเคิร์ต | 3-1 |
21:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา [59%] | 0 - 0 | [80%] เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม จะชนะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Honduras Liga de Ascenso |
||||
04:30 | Parrillas One | 1 - 3 | Lone FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
01:45 | Sarmiento de Resistencia Reserves | 0 - 0 | CA Regional | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Iraq Cup |
||||
19:30 | Haifa SC | 2 - 0 | Al Mahmoudiyah SC | 1-0 |