ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 2 - 0 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 2-0 |
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 2 - 2 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1-1 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 3 - 2 | โบฮีเมี่ยนส์ | 3-0 |
02:00 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 2 - 0 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | คลับบรูซ | 3 - 0 | ออสเทนเด้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:59 | มิดทิลแลนด์ | 2 - 0 | นอร์ดเจลแลนด์ | 0-0 |
01:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1 - 1 | ซิลเคบอร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | ลอริยองต์ | 2 - 1 | ลีลล์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:30 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1 - 2 | แดกู เอฟซี | 1-0 |
17:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0 - 0 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | วีวีวี เวนโล | 2 - 1 | เดน บอสช์ | 0-0 |
01:00 | เอฟซี ออสส์ | 3 - 3 | เอดีโอ เดน ฮาก | 2-2 |
01:00 | เดอ กราฟสคัป | 0 - 3 | โวเลนดัม | 0-2 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 3 - 1 | ดอร์เดรชท์ | 0-1 |
01:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 1 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 0-0 |
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 3 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | โรด้า เจซี | 0 - 0 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0-0 |
01:00 | เอ็มเมน | 7 - 1 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:25 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
17:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 3 - 0 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2 - 1 | เลกาเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | บาร์โรว์ | 2 - 3 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
01:45 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2 - 2 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:30 | เบเนเวนโต้ | 0 - 0 | เลชเช่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:30 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 2 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 0-0 |
21:20 | Real Potosi Reserves | 0 - 0 | Atletico Palmaflor Vinto Reserves | 0-0 |
22:40 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 0 - 0 | Kalaa Sport | 0-0 |
01:00 | Ipojuca AC U20 | 1 - 7 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
02:00 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 1 - 0 | บาเรียเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:30 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1 - 0 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
00:00 | ทริงลาฟ คราน | 0 - 1 | NK Roltek Dob | 0-0 |
01:00 | เอ็นดี กอริก้า | 2 - 0 | เอ็นเค ครักคา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:30 | สเตด โลซาน อูชชี | 2 - 1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-0 |
01:30 | อีเวอร์ดอน | 1 - 1 | อารัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0 - 1 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-1 |
01:00 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 3 - 1 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 2-1 |
00:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 1 | โฮโบร | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 2 - 0 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 0-0 |
23:30 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ [64%] | 1 - 3 | [76%] เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค จะชนะ | 1-2 |
23:30 | เอสวี ฮอร์น | 1 - 1 | FC Superfund Pasching | 0-1 |
23:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 0 | ลาฟนิทซ์ | 0-0 |
01:25 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1 - 0 | กราเซอร์ เอเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:55 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
00:00 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0 - 0 | บัซคา โทโพลา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
00:30 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) | 2 - 1 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 1 | ดราโกโวลแยค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | แกลร์นาร์ฟอน | 3 - 0 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | เดเบรเซน วีเอสซี | 5 - 0 | กีไอร์มอต เอสอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | KMSK Deinze | 3 - 1 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 0 - 1 | แอธโลน ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 3 - 1 | โคห์บ รัมเบลอ | 1-1 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 5 - 2 | คาร์บินทารี เอฟซี | 2-1 |
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 0 - 2 | เชลบอร์น | 0-1 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 0 - 0 | Treaty United | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
02:15 | อมาดอร่า | 2 - 5 | ริโอ อาฟ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | เกล็นโตรัน | 4 - 1 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | อานซี | 6 - 0 | เรด สตาร์ 93 | 3-0 |
00:00 | อาวรองเช่ | 0 - 1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-1 |
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 0 - 3 | บูโลญจน์ | 0-1 |
00:00 | ชาโตรูซ์ | 1 - 0 | เซเต้ เอฟซี | 0-0 |
00:00 | โชเลท เอสโอ | 4 - 2 | อูแอส กงการ์กโน่ | 2-1 |
00:00 | เกรไตล์ | 1 - 6 | บรูค พีรอนนาส | 0-4 |
00:00 | Stade Briochin | 2 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1-0 |
00:00 | วิลเลฟรองเช | 3 - 0 | เอฟซี แซมบี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:00 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0 - 1 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0-0 |
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 3 - 0 | มูซ่า | 1-0 |
22:30 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0 - 3 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 0 - 0 | Hegelmann Litauen | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-0 |
01:30 | วิดซอว์ ลอดส์ | 3 - 1 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1 - 0 | บัลติก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 2 - 1 | อัล เมอร์รีคห์ | 1-1 |
22:00 | อามาซูลู | 0 - 1 | Big Bullets FC | 0-1 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
19:00 | Olympique de Missiri | 1 - 2 | เอเอส คิกาลี | 0-2 |
20:00 | Bumamuru | 0 - 0 | Diables Noirs | 0-0 |
22:00 | FC Dikhil | 0 - 1 | เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอสเค ลิเซน | 3 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-0 |
22:00 | ไพรบราม | 0 - 1 | เบอโน่ | 0-0 |
22:59 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0 - 2 | โอปาว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:45 | กอร์ ฟัคเค่น | 0 - 0 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
21:45 | เอมิเรตส์ คลับ | 1 - 1 | อัล ด๊าฟร่า | 0-1 |
00:00 | อัล ชาร์จาห์ | 3 - 2 | อัล วาเซิ่ล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:45 | ตูตา เดอร์เรซ | 1 - 0 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | FAM-MSN Project Squad | 0 - 2 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0-0 |
20:00 | ซาราวักยูไนเต็ด(N) | 0 - 1 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-0 |
20:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 1 - 4 | ตรังกานู บี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:15 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0 - 1 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
03:30 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0 - 1 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
01:45 | บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม | 2 - 1 | ทิลบูรี | 1-1 |
01:45 | มัลดอนทิปทรี | 2 - 1 | เกรย์ส แอธเลติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
01:00 | เอฟเค เวเลซ | 1 - 1 | เอฟเค ซาราเยโว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 3 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1 - 1 | โซล เดอ อเมริกา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 2 | เรโม เบเลม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | ทรูจิลลานอส | 1 - 1 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:30 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 6 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 2-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 2 - 0 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1-0 |
01:00 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 2 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 2-0 |
01:00 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
01:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 2 - 2 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1-2 |
01:30 | เทมเปอร์ลีย์ | 2 - 0 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0-0 |
01:30 | เอลมาโกล | 5 - 0 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 3-0 |
02:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
02:30 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 1 - 0 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 0-0 |
05:10 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 1 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1-1 |
06:00 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1 - 2 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
23:30 | เอสเอฟเอ็ม เซเนค | 0 - 1 | FK Slovan Ivanka pri Dunaji | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
23:30 | แก็งก็อง (ญ) | 2 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2 - 0 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต อิมมิเรต คัพ |
||||
22:20 | อัล ซาลิบิคัท | 1 - 2 | Burgan SC | 0-1 |
01:00 | อัล-จาฮร่า | 0 - 0 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:00 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0-0 |
22:59 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 4 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:30 | อูฟา (เยาวชน) | 0 - 3 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0-1 |
16:00 | Konopliev Youth | 0 - 4 | FK Nizhny Novgorod Youth | 0-2 |
17:00 | รูบิน คาซาน (สำรอง) | 1 - 0 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | Strogino Youth | 0 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2 - 1 | Khimki Youth | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) | 3 - 0 | UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth | 1-0 |
20:00 | เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) | 0 - 0 | อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 3 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:15 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 1 - 3 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1 - 0 | Once Municipal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 3 - 0 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
01:00 | โลเรนสโคก (ยู 19) | 3 - 2 | Kjelsas U19 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 0 - 0 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0-0 |
17:00 | อินชอน โคเรียล | 2 - 2 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0-1 |
17:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 2 | ชองจู จิคจิ | 0-1 |
17:00 | กิมโป เอฟซี | 3 - 2 | เชนันซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
08:30 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 3 - 2 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
22:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 4 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | ชานซี เมโทรโพลิส(N) | 0 - 0 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
14:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 3 - 1 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 0 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 2 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
23:30 | อัลบอร์ก (ญ) | 0 - 1 | AGF Kvindefodbold APS (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
20:35 | ดิบา ฟูไจรัช | 7 - 0 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1-0 |
20:35 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0 - 1 | อัล ไทด์ | 0-0 |
20:40 | อัล ฮัมริยา | 2 - 1 | Gulf Heroes FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
02:00 | Annagh United | 3 - 1 | เดิร์กวิว เอฟซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | บุนยอดกอร์ | 2 - 1 | โคแคน | 2-1 |
21:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 3 | ปัคตากอร์ | 0-2 |
21:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 0 - 0 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:30 | บริสเบน เคไนท์ส | 1 - 3 | เมาท์ กราเวท | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
16:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0-0 |
17:00 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 2 - 0 | บีไน ไอลัท | 2-0 |
17:15 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 1 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
17:30 | เอฟซี ดิโมนา | 2 - 1 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
18:00 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 3 - 3 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 3-0 |
18:00 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0 - 3 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-1 |
18:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 3 - 1 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 2-0 |
18:00 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 2 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1-0 |
18:15 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0 - 1 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 0-0 |
18:30 | ฮาโปเอล อิกซาล | 2 - 0 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-0 |
19:00 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 3 - 1 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 1-1 |
19:00 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0 - 1 | MS Ironi Kuseife | 0-1 |
19:00 | รูบิ ชาปิร่า | 1 - 2 | Hapoel Bueine | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 5 - 2 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 3-1 |
19:30 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 1 - 2 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
18:00 | รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 7 - 4 | เนเธอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 5-2 |
18:00 | อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 8 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 3-0 |
19:15 | สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 7 - 2 | Ukraine Beach (W) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
20:30 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 3 - 1 | Ahrobiznes TSK Romny | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
17:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 3 - 0 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | Atomsfera Mazeikiai | 2 - 5 | เลียตาว่า โจนาว่า | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | โอโมเนีย อราดิปปู | 0 - 1 | โอแทลลอส อเทียนัว | 0-1 |
22:59 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 6 - 1 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 4-1 |
16:00 | Rukh Vynnyky U21 | 3 - 1 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 1-0 |
17:00 | Veres Rivne U21 | รอ | ลวีฟ(ยู 21) | |
18:00 | Metalist 1925 Kharkiv(U21) | 2 - 1 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
20:00 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 1 - 1 | Hakoach Macabi Ramat Gan U19 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | Olympique Dcheira | 0 - 1 | UTS Union Touarga Sport Rabat | 0-0 |
22:59 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1 - 0 | วิดาด เฟส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | พูเอบลา (ยู20) | 2 - 2 | ซานหลุยส์(ยู20) | 0-1 |
22:00 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0 - 1 | ครูซ อซูล(ยู20) | 0-1 |
05:45 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 2 - 2 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | ราซิ่ง เกงค์(ยู21) | 4 - 0 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 3 - 1 | ลิจา แอทเลติก | 2-1 |
02:00 | เซงลีอา แอทเลติค | 1 - 6 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 0-4 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 3 - 2 | Olimp Comrat | 2-0 |
21:00 | FC Sucleia | 0 - 1 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 2 - 3 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 1 - 2 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
00:15 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 5 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 2-0 |
02:15 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 5 - 0 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 5 - 3 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
18:00 | Soroksar (w) | 0 - 5 | ETO กีโอรี่ (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
00:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0 - 0 | แมควา ซาแบค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) | 0 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 0-1 |
04:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 4 - 2 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | FK Igilik | 0 - 4 | มาคฮ์ทาเรล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ชักดิดี้ | 2 - 1 | ชิคฮูร่า | 1-0 |
19:30 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1 - 2 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-2 |
19:30 | เอฟซี ซิโอนี่ | 2 - 0 | Gareji Sagarejo | 1-0 |
19:30 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0 - 0 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0-0 |
21:00 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0 - 1 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | เปอเซล่า ลามังกัน(N) | 1 - 0 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 1-0 |
18:15 | เปอร์ซิค เคดีรี่(N) | 1 - 0 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | คอร์ตูลัว | 3 - 0 | Expreso Rojo | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
01:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 4 - 0 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ENG SD1 |
||||
01:45 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 2 | เฮิร์ทฟอร์ด ทาวน์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
01:45 | ฟริคลีย์ แอธเลติก | 0 - 1 | ออสเซท ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยุโรป BSWCP |
||||
15:15 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 1 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
15:15 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
16:30 | ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 7 - 5 | กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
16:30 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 7 - 1 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
19:15 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 3 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:30 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 2 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:59 | รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 5 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:30 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 2 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | การ์บาเนียกราโกล | 2 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
15:00 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 2 - 1 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Pakistan Premier League |
||||
22:15 | เอสเอสจีซี | 5 - 2 | ปากีสถาน นาวี่ | 0-0 |
00:00 | Khan Research Laboratories | 6 - 0 | Karachi United | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Bragantino (w) | 5 - 0 | Nacional AC (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
22:00 | ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) | 1 - 2 | เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) | 0-2 |
01:00 | Njardvik Grindavik GG U19 | 0 - 3 | ไวกิงเกอร์(ยู 19) | 0-1 |
01:00 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 0 - 5 | Stjarnan SkinandiU19 | 0-2 |
01:00 | เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) | 1 - 2 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 1-0 |
01:00 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 2 - 4 | เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) | 0-3 |
02:30 | IR LettirU19 | 3 - 4 | KR KV U19 | 2-2 |
03:30 | Fjolnir/Vaengir II U19 | 4 - 2 | Vestri HordurU19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:40 | Murdoch University Melville FC (w) | 3 - 2 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 4 - 0 | KAA Gent Ladies | 3-0 |
01:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0 - 6 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0-1 |
01:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | 7 - 1 | Charleroi (w) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี | 0-0 |
01:00 | Dunbeholden FC | 2 - 5 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 2-3 |
03:30 | ฮาร์เบอร์วิว | 1 - 0 | อาร์เน็ท การ์เดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
23:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | 1 - 0 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
00:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 0 - 0 | FC Astoria Walldorf(U19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:15 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 2 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-1 |
23:30 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1 - 0 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 1 | ไวเด้นบรูค | 0-0 |
00:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 6 - 0 | Eilenburg | 3-0 |
00:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 2 - 2 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 2-1 |
00:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 3 - 2 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 2-0 |
00:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1 - 0 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1-0 |
00:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 2 - 2 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 1-1 |
00:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1 - 4 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-2 |
00:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 2 - 4 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 1-2 |
00:30 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1 - 1 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1-0 |
00:30 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 3 - 2 | บอนเนอร์ | 3-1 |
00:30 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 3 - 0 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1-0 |
00:30 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0 - 1 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) | 3 - 0 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | น็อยซีเดิล | 1 - 2 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 0-1 |
00:00 | เฟริส เวียนนา 1894 | 3 - 1 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 0-0 |
00:00 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 2 - 1 | SK Treibach | 2-1 |
00:00 | เอสซี ไวซ์ | 5 - 0 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 1-0 |
00:00 | SV Spittal | 1 - 4 | เอสเฟา รีด บี | 1-2 |
00:00 | วอคลามาร์ค | 0 - 3 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 0-0 |
00:30 | FC Andelsbuch | 4 - 0 | ASV Bruck | 1-0 |
00:30 | จะชนะ Traiskirchen [89%] | 1 - 3 | [51%] Team Wiener Linien | 1-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
15:00 | เอฟเค ชิต้า | 0 - 0 | Dinamo Saint Petersburg | 0-0 |
17:00 | คิมกี้(สำรอง) [75%] | 0 - 1 | [67%] สโตรกิโน่ มอสโก | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
18:00 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1 - 2 | FC Tver | 0-2 |
19:00 | FK Fakel Voronezh Youth | 0 - 2 | อาร์เซน่อล ตูล่า 2 | 0-1 |
20:00 | Kairat Moskva [72%] | 3 - 2 | [68%] เอฟซี โอดินต์โซโว | แพ้ชนะ 50/50 2-1 |
20:00 | โรดิน่ามอสควา(N) | 3 - 1 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 1-0 |
20:00 | เซนิต เปนซา | 1 - 2 | ดินาโม บรีอันสค์ | 1-1 |
20:30 | จะชนะ ดินาโม มอสโก บี [91%] | 2 - 0 | [52%] ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0-0 |
20:50 | ซนามย่า ทรูด้า | 1 - 0 | เชอตาโนโว มอสโก | 0-0 |
21:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | รอ | Dnepr Smolensk | |
21:00 | Peresvet Podolsk | 2 - 0 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0-0 |
22:00 | จะชนะ ชินนิค ยาโรสลาฟ [88%] | 3 - 0 | [50%] FK Yenisey-2 Krasnoyarsk | 2-0 |
22:00 | เอฟซี มูรอม | 0 - 0 | Olimp-Dolgiye Prudy-2 | 0-0 |
22:00 | FK Volna Nizhegorodskaya | 1 - 2 | Khimik Dzerzhinsk | 0-0 |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1 - 0 | เอฟเค การูก้า | 1-0 |
22:59 | ซาเทิร์นมอสโก | 2 - 1 | SKA Khabarovsk II | 0-0 |
00:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1 - 1 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 0 - 1 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:30 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 4 - 3 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:45 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ)(N) | 3 - 0 | Fulham United (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 0 - 9 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
22:30 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 0 - 2 | Los Chankas | 0-1 |
03:30 | ปิราต้า เอฟซี(N) | 0 - 2 | FC Carlos Stein | 0-2 |
06:00 | CD Coopsol(N) | 0 - 0 | Sport Chavelines Juniors | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:30 | เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช | 1 - 0 | Rot-Weiss Walldorf | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | โปซีท | 1 - 1 | FC Kirkkonummi | 0-1 |
22:30 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 7 - 1 | อัตเลตีโก เมลมิ | 3-0 |
22:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 1 - 1 | ซันดอม ไอเอฟ | 1-0 |
22:30 | KJP | 3 - 2 | Liry | 1-2 |
23:30 | PPJ Akatemia | 6 - 0 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 4-0 |
00:00 | พีพี 70 | 7 - 1 | Loiske | 3-1 |
00:15 | วัลท์ติ | 0 - 0 | เอฟซีคอนตู | 0-0 |
00:30 | เอชไอเอฟเค 2 | 3 - 0 | เอฟซี ไวคิงกิต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 0 - 1 | Atletico La Cruz | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
22:59 | SC Ostbahn XI | 3 - 4 | สโลวาน เอชเอซี | 2-3 |
00:00 | WAC St Andra II | 2 - 0 | Admira Villach | 0-0 |
00:00 | SV Lebring | 2 - 3 | Rottenmann | 2-0 |
00:15 | เคเอซี 1909 | 1 - 1 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 0-0 |
00:30 | SC Kundl | 5 - 1 | เอสซี มิลส์ 05 | 2-1 |
00:30 | ASV Siegendorf | 3 - 1 | SC Bad Sauerbrunn | 0-1 |
00:30 | SV Kematen | 4 - 1 | ยูเนี่ยนอินส์บรุค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชเลสวิกลีกา |
||||
22:30 | Dornbreite Lubeck | 1 - 0 | SV Preussen 09 Reinfeld | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
02:00 | CD Luis Angel Firpo Reserves | 2 - 3 | AD Isidro Metapan Reserves | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:20 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 2 - 1 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 1-1 |
23:10 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 10 - 0 | Comunicaciones(W) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:59 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 0 - 2 | TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 | 0-1 |
00:00 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 2 - 1 | DJK Don Bosco Bamberg | 2-1 |
00:00 | Feucht SC | 1 - 0 | TSV Abtswind | 0-0 |
00:00 | น็อตตินเก้น | 2 - 1 | Neckarsulmer Sport-Union | 0-1 |
00:30 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 1 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1-1 |
00:30 | เรติงเกน เอสวี | 0 - 0 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 0-0 |
00:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0 - 2 | ทีเอสจี บัคนัง | 0-2 |
00:45 | Greifswalder FC | 1 - 2 | MSV Pampow | 0-0 |
01:00 | VFB Hallbergmoos | 2 - 2 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) | 1 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 3 - 0 | เซาแธมป์ตัน (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 4 - 2 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | 1-1 |
01:00 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 4 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 3-0 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | 1 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
17:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 0 - 3 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-2 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2 - 4 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
22:45 | Tarnby FF | 1 - 0 | จีวีไอ | 0-0 |
22:45 | Herstedoster IC | 2 - 1 | อัลเรโรด เอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | Radnik Sesvete | 0 - 1 | NK Orijent Rijeka | 0-0 |
21:30 | NK Croatia Zmijavci | 2 - 2 | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | 1-1 |
21:30 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 3 - 2 | เอ็นเค โซลิน | 2-0 |
22:00 | เอ็นเค โอปาติยา | 0 - 0 | Bijelo Brdo | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
01:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 2 - 4 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | St Kevins Boys | รอ | Templeogue United FC |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 3 - 0 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1-0 |
20:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 4 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-2 |
20:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0 - 2 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 2 - 3 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 2-3 |
20:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0 - 0 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0 - 0 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2 - 1 | ฮูรากัน(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
20:57 | Unirea Ungheni | 4 - 0 | CS Ocna Mures | 2-0 |
21:00 | ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 | 2 - 1 | CSM Satu Mare | 2-0 |
21:00 | ACS Sepsi II | 2 - 1 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 0-1 |
21:00 | จะชนะ ซีเอสซี ดัมบราวิต้า [81%] | 2 - 0 | [56%] ACS Progresul Pecica | 1-0 |
21:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 2 - 2 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 0-1 |
21:00 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 0 - 2 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 0-1 |
21:00 | ACS Vedita Colonesti MS | 4 - 1 | CSO Petrolul Potcoava | 0-0 |
21:00 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0 - 1 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 0-1 |
21:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ 2 | 3 - 3 | FC Academica Clinceni II | 1-1 |
21:00 | ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี | 1 - 2 | ACSO Filiasi | 0-1 |
21:00 | อเวนทัล เรกฮิน | 1 - 0 | เอฟซี อเรียสูล ทรูดา | 0-0 |
21:20 | ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต | 0 - 3 | FC Dinamo Bacau | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | Deportivo Camioneros | 2 - 2 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-1 |
01:00 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1 - 0 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0-0 |
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 1 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1-0 |
01:00 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 2 - 2 | Club Ciudad de Bolivar | 1-2 |
01:15 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 4 - 2 | ดักลาส เฮก | 3-2 |
01:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0 - 2 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-2 |
01:30 | ซานซิเนน่า | 1 - 0 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 1-0 |
01:30 | จะชนะ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ [72%] | 0 - 0 | [60%] โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
01:30 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 3 - 1 | โซล เดอ เมโย | 1-1 |
02:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ [55%] | 2 - 0 | [80%] เซนทรัล นอร์ ซัลตา จะชนะ | 1-0 |
02:00 | เดซามปาราดอส | 2 - 2 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-2 |
02:00 | วิลล่า มิเตร | 0 - 1 | Independiente Chivilcoy | 0-0 |
05:00 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 0 - 0 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 0-0 |
06:30 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1 - 1 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-1 |
06:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1 - 0 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:30 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 4 - 1 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 2-1 |
17:00 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 4 - 1 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 1-0 |
19:00 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 3 - 1 | เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 0 - 3 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
15:00 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 0 - 2 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 0-1 |
16:00 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 0 - 0 | Hapoel Ramat Yisrael | 0-0 |
16:00 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 2 - 1 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 1-1 |
16:00 | MS Jerusalem | 1 - 2 | เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม | 0-0 |
17:00 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 3 - 2 | เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม | 0-1 |
18:00 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 3 - 0 | SC Ramla | 2-0 |
19:30 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 1 - 1 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | 0 - 0 | กวารานี อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
20:00 | EC Osasco U20 | 5 - 0 | Independente EC U20 | 3-0 |
01:20 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) | 7 - 0 | Rosario Central U20 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Division 1 |
||||
21:00 | เคเอฟ เฟริซาจ | 0 - 1 | KF Ramiz Sadiku | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brasileiro Aspirantes Sub 23 |
||||
01:15 | คอรินเทียนส์ (ยู 23) | 2 - 2 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
17:00 | Farense U23 | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 1-1 |
19:00 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 0 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 0-1 |
21:00 | Vizela U23 | 0 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 0-1 |
23:10 | เอสโตริล(ยู 23) | 4 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Chile Tercera |
||||
02:00 | La Pintana Unida | 0 - 1 | Municipal Santiago | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
09:05 | แปซิฟิก เอฟซี | 3 - 1 | Cavalry FC | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
01:30 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 3 - 1 | Trefelin | 3-0 |
01:30 | Cambrian Clydach | 5 - 0 | อาแฟน ลิโด้ | 3-0 |
01:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 7 - 1 | พอร์ท ทัลบ็อต | 4-0 |
01:45 | Colwyn Bay | 3 - 2 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 1-1 |
01:45 | Llangefni Town | 2 - 3 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Bolivia Regional League |
||||
20:00 | Real Tomayapo Reserves | 0 - 1 | Real Santa Cruz Reserves | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia Darwin Premier League |
||||
18:15 | University Azzurri FC | 1 - 2 | Hellenic AC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia First League |
||||
15:00 | Khukh Arslanguud | 2 - 6 | Erchim B | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
00:00 | Karlovy Vary B | 0 - 0 | Tj Olympie Hroznetin | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:30 | Uniao Inhumas U20 | 3 - 5 | Morrinhos U20 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
21:15 | Excursionistas U20 | 5 - 0 | JJ Urquiza U20 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | Veraguas FC Reserves | 0 - 1 | ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) | 0-0 |
04:00 | CD Centenari | 2 - 3 | เทาโร(สำรอง) | 0-2 |
06:00 | Costa Del Este Reserves | 1 - 3 | Champions FC Academy | 0-2 |
06:00 | Mario Mendez FC | 1 - 0 | Universidad de Panama | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Spain Primera Division RFEF |
||||
00:00 | บาดาโฮซ | 1 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-0 |
00:00 | เรอัล ยูนิโอน | 1 - 4 | เซลต้า บีโก้ บี | 1-2 |
02:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2 - 2 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-2 |
02:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 3 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Republic of Ireland FAI Intermediate Cup |
||||
01:45 | เซนต์ มอชแทส | 4 - 0 | นิวบริดจ์ ทาวน์ | 2-0 |