ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 0 - 1 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | ออสเตรีย(ยู 19)(N) | 0 - 3 | ตุรกี(ยู19) | 0-1 |
17:00 | โวล์ฟสบวร์ก | 3 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2-1 |
18:00 | วิลเลม 2 | 1 - 4 | เมเชเลน | 0-3 |
19:25 | คิซูมู่ออลสตาร์ | 2 - 0 | Fortune Sacco | 2-0 |
21:00 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 0 - 0 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
21:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 2 - 0 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 1-0 |
22:00 | โครเอเชีย(ยู 19) | 2 - 0 | เวลส์(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เออีแอล ลาริซ่า | 1 - 3 | โอลิมเปียกอส โวลัว | 0-1 |
22:00 | อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช | 2 - 1 | โรดอส เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 0 - 2 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0-1 |
22:00 | Radnik Krizevci | 2 - 2 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2-1 |
22:00 | FK Takovo | 3 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-0 |
22:15 | พาส เจียนนิน่า | 4 - 1 | Thesprotos | 3-1 |
22:59 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1 - 2 | เอาก์สบวร์ก | 0-2 |
22:59 | ASD Fanfulla | 1 - 1 | USD Pont Donnaz | 1-1 |
00:00 | ซีดี เอล ปาโล | 0 - 0 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0-0 |
01:00 | RSD อัลกาล่า เอนาเรส | 0 - 4 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-2 |
01:00 | บันกู | 1 - 0 | Perolas Negras | 0-0 |
01:00 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 3 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 0-2 |
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 2 | อเมริกา อาร์เจ | 0-1 |
01:00 | มาดูเดดา | 1 - 2 | Artsul RJ | 1-2 |
01:00 | Vocem SP | 0 - 1 | XV de Jau | 0-0 |
01:30 | โนว่า อีกูอาคุ | 0 - 1 | CE Uniao | 0-1 |
01:30 | ยูดี ซาน เปโดร | 1 - 0 | อัลฮัวริโน | 0-0 |
06:15 | โบคา จูเนียร์ส | รอ | ปาโตรนาโต ปารานา |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
22:15 | Tarnby FF | 1 - 5 | ลิงบี้ | 1-1 |
22:15 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 0 - 5 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-1 |
22:15 | ฮิลลิร็อด | 0 - 5 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-4 |
22:15 | Bredballe | 1 - 4 | มิดเดลฟาร์ท | 1-2 |
22:30 | บราแบรนด์ | 4 - 3 | เวนด์ซีเซล | 2-1 |
22:59 | โรสกิลด์ | 1 - 2 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-1 |
22:59 | สจอร์ด | 1 - 3 | เฮลซิงกอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก คัพ |
||||
17:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 1-1 |
17:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 0 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1-0 |
17:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1 - 1 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1-0 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 0 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน คัพ |
||||
23:30 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 0 - 1 | โอเรโบร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | FC Prerov | 0 - 2 | เอสเค ลิเซน | 0-0 |
22:00 | เอฟเค โคลิน | 1 - 2 | ดูก้า ปรากซ์ | 1-1 |
22:00 | บลานส์โค | 1 - 4 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-1 |
22:00 | FK Olympie Brezova | 0 - 2 | ฮราเดตส์กราลอเว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
21:30 | โอเดว่า ลิปานี่ | 1 - 1 | พาริซอน บาดิจอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน คัพ |
||||
20:30 | Skoruk Tomakovka | 0 - 3 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-1 |
21:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 4 - 1 | FC Vovchansk | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
20:30 | CSO Plopeni | 0 - 5 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล คัพ |
||||
00:00 | SC Ramla | 0 - 4 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 1 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-1 |
22:30 | วีพีเอส วาซ่า | 1 - 2 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0 - 0 | ปิเทีย ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | พีบี ปาหัง | 2 - 2 | เคดะห์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | กูชิง เอฟเค(N) | 1 - 2 | เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | คอนฟิแองก้า | 1 - 2 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | ทรูจิลลานอส | 0 - 2 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0-1 |
06:30 | การาโบโบ เอฟซี | 2 - 0 | อารากัว เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:00 | TJ Imel | 1 - 1 | เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี | 1-0 |
21:00 | FK Podkonice | 6 - 1 | MFK Zarnovica | 2-0 |
21:00 | SK Pramen Kovacova | 1 - 0 | ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค | 1-0 |
21:00 | OFK Malzenice | 3 - 0 | KFC Kalna nad Hronom | 1-0 |
21:00 | เอฟเค เบลูซา | 1 - 0 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 0-0 |
21:00 | Povazska Bystrica | 2 - 1 | Slovan Duslo Sala | 2-1 |
21:00 | FK Nove Zamky | 2 - 1 | โนวี่เมสโต | 1-0 |
21:00 | Rakytovce | 3 - 0 | Cadca | 1-0 |
21:00 | Jednota Banova | 4 - 0 | Novohrad Lucenec | 0-0 |
21:00 | โดลนีย์ กูบิน | 5 - 1 | FTC Filakovo | 2-1 |
21:00 | FK Tempo Partizanske | 0 - 2 | นิตร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
21:00 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 1 - 2 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
05:05 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 1 - 0 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง สวีเดน |
||||
22:59 | Sjalevads IK (w) | 3 - 3 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 2-2 |
23:30 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 0 - 5 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 0-3 |
00:00 | Qviding Fif (w) | 0 - 3 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-3 |
00:30 | ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) | 0 - 2 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 0-1 |
00:30 | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) | 1 - 3 | Borgeby FK (w) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1 - 3 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
22:59 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0 - 1 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-0 |
22:59 | โอซีเยค (ญ) | 1 - 1 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 1-1 |
22:59 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 3 - 2 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 2-1 |
00:00 | วัลลัซเนียชโคเดอร์ (ญ) [37%] | 0 - 2 | [97%] ยูเวนตุส(ญ) จะชนะ | 0-2 |
00:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 1 - 3 | BK Hacken (W) | 0-2 |
00:15 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 1 - 1 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
02:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1 - 2 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ |
||||
22:59 | อัลบอร์ก เฟรจา (W) | รอ | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 0 - 1 | เปอร์โต มอนต์ | 0-1 |
01:00 | ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ | 1 - 2 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | ทรอมโซ่ (ยู 19) | 1 - 8 | คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) | 1-2 |
18:30 | โบโด กลิมท์ (ยู 19) | 1 - 6 | อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 0 - 0 | ลา อีคูดัด | 0-0 |
05:30 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1 - 1 | อเมริกา เด กาลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
22:59 | FC Helios | 0 - 3 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
21:00 | คาซัคสถาน | 2 - 2 | ยูเครน | 0-1 |
01:45 | ลักเซมเบิร์ก | 2 - 1 | อาเซอร์ไบจาน | 2-0 |
01:45 | โปรตุเกส | 2 - 1 | ไอร์แลนด์ | 0-1 |
01:45 | ฝรั่งเศส | 1 - 1 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา | 1-1 |
01:45 | เดนมาร์ก | 2 - 0 | สกอตแลนด์ | 2-0 |
01:45 | หมู่เกาะแฟโร | 0 - 4 | อิสราเอล | 0-2 |
01:45 | ลัตเวีย | 3 - 1 | ยิบรอลตาร์ | 0-0 |
01:45 | นอร์เวย์ | 1 - 1 | เนเธอร์แลนด์ | 1-1 |
01:45 | ตุรกี | 2 - 2 | มอนเตเนโกร | 2-1 |
01:45 | มอลตา | 3 - 0 | ไซปรัส | 1-0 |
01:45 | รัสเซีย | 0 - 0 | โครเอเชีย | 0-0 |
01:45 | สโลวีเนีย | 1 - 1 | สโลวาเกีย | 1-1 |
02:15 | มอลโดวา | 0 - 2 | ออสเตรีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | แอฟริกากลาง(N) | 1 - 1 | เคปเวิร์ด | 0-1 |
22:59 | กินีบิสเซา(N) | 1 - 1 | กินี | 0-1 |
22:59 | เซเนกัล | 2 - 0 | โตโก | 0-0 |
02:00 | ลิเบีย | 2 - 1 | กาบอง | 1-1 |
02:00 | มาลี(N) | 1 - 0 | รวันดา | 1-0 |
02:00 | อียิปต์ | 1 - 0 | แองโกลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 0 - 0 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ | 0-0 |
14:00 | เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) | 0 - 3 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 3 - 0 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี คัพ |
||||
03:30 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 0 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
06:00 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 2 - 3 | โคโล โคโล่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0 - 0 | มอนเตอร์เรย์ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ THA SC |
||||
18:05 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1 - 0 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
01:20 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 1 | คาสคาเวล พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 0 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0-0 |
17:00 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 1 - 1 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 2 - 2 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | คอร์ตูลัว | 2 - 0 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
16:00 | เยอรมนี(ยู 17) | 5 - 0 | เบลเยียม (ยู 17) | 2-0 |
18:00 | อิตาลี (ยู 17)(N) | 3 - 0 | อิสราเอล(ยู 17) | 2-0 |
21:00 | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) | 1 - 0 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) | 0-0 |
21:10 | คอโมโรส | 7 - 1 | เซเชลส์ | 3-0 |
22:00 | เยอรมนี(ยู18)(N) | 2 - 0 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 0-0 |
22:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 2 - 1 | ออสเตรีย(ยู18) | 1-0 |
22:00 | ฟินแลนด์(ญ) ยู17 | 1 - 3 | เดนมาร์ก(ญ) ยู 17 | 1-1 |
22:59 | บาห์เรน | 6 - 1 | เฮติ | 5-0 |
22:59 | สวีเดน (ยู 16) | 2 - 1 | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | 0-0 |
22:59 | นอร์เวย์(ยู 19) | 2 - 1 | โปแลนด์ (ยู 19) | 1-1 |
22:59 | ฟินแลนด์ | 0 - 0 | เวลส์ | 0-0 |
22:59 | สวีเดน(ยู 17) | รอ | สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) | |
01:45 | สวิตเซอร์แลนด์ | 2 - 1 | กรีซ | 1-1 |
01:45 | กาตาร์(N) | 0 - 4 | เซอร์เบีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Pakistan Premier League |
||||
22:15 | เอสเอสจีซี | 1 - 0 | Lyallpur | 0-0 |
00:30 | พีเอเอฟ เอฟซี | 2 - 1 | Humma FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ซานโต อังเดร(เยาวชน) | 3 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
32 | Ferroviario do Cabo U20 | 0 - 0 | Vera Cruz PE U20 | - |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส(ญ) | 1 - 3 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:30 | Fram/Ulfarnir U19 | 0 - 5 | ไอเอ คาริ (ยู 19) | 0-2 |
02:00 | Fjolnir/Vaengir II U19 | 3 - 2 | HK Kopavogur Ymir II U19 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 4 - 1 | Club Atletico Porteno | 2-0 |
03:00 | กัวเลซีโอเอสซี | 0 - 1 | Chacaritas SC | 0-1 |
03:00 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 2 - 1 | Cumbaya FC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
18:35 | Perth SC (w) | 2 - 0 | บัลแคทต้า (ญ) | 2-0 |
45 | Pires (w) | 2 - 0 | บัลแคทต้า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:59 | Stovner [53%] | 0 - 0 | [87%] ลีลล์สตรอม บี จะชนะ | 0-0 |
00:00 | เอฟโยร่า | 4 - 2 | เอสเค บรานน์ 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:59 | Eilenburg | 0 - 1 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 0-1 |
22:59 | ไฮเดอร์ เอสวี | 1 - 0 | ซังค์ เพาลี 2 | 0-0 |
22:59 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1 - 0 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0-0 |
00:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0 - 3 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 0-1 |
00:00 | จะชนะ เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน [78%] | 3 - 1 | [64%] วีเอฟบีเออร์บัค | 1-0 |
00:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 1 - 1 | อัลโตน่า 93 | 1-0 |
00:00 | Phonix Lubeck | 0 - 0 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 0-0 |
00:15 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 2 - 1 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:00 | เจเอพีเอส(N) | 6 - 2 | PeKa | 4-0 |
22:30 | PIF Parainen | 3 - 0 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:59 | Rotenberg | 1 - 3 | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:15 | เซนจา | 1 - 1 | ไอสโวล์ด TF | 1-1 |
19:00 | โมสส์ | 1 - 0 | บราท์เวก | 1-0 |
20:00 | เฟรม ลาวิค | 0 - 0 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-0 |
21:00 | เอฟเคอเรนดัล | 4 - 1 | โซต้า | 2-0 |
22:59 | สคีด ออสโล | 2 - 0 | เฟคเกรอย | 0-0 |
22:59 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 2 - 0 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 2-0 |
22:59 | โฮดด์ | 7 - 1 | โฟลโร | 4-0 |
00:00 | อัลต้า | 2 - 3 | คองสวิงเกอร์ | 1-0 |
00:00 | แบรัมเอสเค | 6 - 2 | ควิด ฮอลเด้น | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
22:30 | Gottne IF | 2 - 2 | Sandviks IK | 2-0 |
01:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 0 - 0 | Sandvikens AIK FK | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | Brisbane City (w)(N) | 1 - 0 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | New England Revolution B | 1 - 2 | เอฟซี ทูซอน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | โกโมะเอฟซี | 1 - 4 | ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
17:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 4 - 2 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | ลินฟิลด์(ญ) | 3 - 4 | Sion Swifts (w) | 1-1 |
02:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 0 - 2 | เกล็นโตรัน (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู B ลีก |
||||
22:30 | ปิราต้า เอฟซี(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 0-1 |
01:00 | คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส | 2 - 1 | ซานโตส เอฟซี ลิมา | 2-0 |
03:30 | แอทเลติโก้ กรัว(N) | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
00:00 | เคเอสวี บาวนาทาล | 3 - 1 | Steinbach | 1-0 |
00:00 | Hünfelder SV | 1 - 1 | FC 1906 Erlensee | 0-1 |
00:30 | บาด วิลเบล | 3 - 1 | TuS Dietkirchen | 1-1 |
00:30 | Rot-Weiss Walldorf | 1 - 1 | VfB Ginsheim | 0-1 |
00:45 | Turk Gucu Friedberg | 1 - 3 | วอล์ดเกอเมส | 1-1 |
01:00 | FC Eddersheim | 2 - 1 | SV Zeilsheim | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | พี ไอร็อต | 4 - 1 | มาพีเอส มาส์คู | 2-0 |
22:59 | FC Inter II | 2 - 2 | ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ | 1-1 |
23:30 | เอฟซีเอสพู | 3 - 1 | EBK เอสพู | 0-1 |
00:00 | คอยพีเอส | 1 - 2 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | ฟลาเมงโก(เอเอ) | 2 - 1 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 0-0 |
01:00 | Matonense SP | 0 - 1 | Catanduva FC | 0-0 |
01:00 | Maua FC | 1 - 1 | ECUS | 0-1 |
01:00 | ริโอ บรานโก้เอสพี | 1 - 0 | เซา คาร์ลอส | 0-0 |
01:00 | Gremio Prudente | 4 - 1 | Assisense SP | 3-1 |
01:00 | Inter Bebedouro/SP | 1 - 0 | Fernandopolis | 1-0 |
01:00 | GD Saocarlense | 1 - 0 | Itapirense/SP | 0-0 |
01:00 | อเมริกา เอสพี | 1 - 3 | CA Taquaritinga SP | 1-0 |
01:00 | Uniao Suzano AC SP | 2 - 0 | แอตเลติโก้ โมกิเอสพี | 0-0 |
01:00 | Uniao Mogi | 1 - 1 | Manthiqueira/SP | 0-1 |
01:00 | เปาลิสต้า | 3 - 0 | กัวรุลฮอส เอสพี | 0-0 |
01:00 | Barcelona Esportivo Capela SP | 1 - 1 | Colorado Caieiras FC | 1-1 |
05:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอสพี | 2 - 1 | โมจิ มิริม อีซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | โซลติโล่ อังกอร์ | 3 - 2 | National Police Commissary | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
22:45 | FC Deisenhofen | 1 - 1 | FC Ismaning | 0-1 |
22:45 | Türkspor Augsburg | 1 - 1 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 1-1 |
22:45 | SpVgg Hankofen-Hailing | 2 - 1 | SV Pullach | 1-1 |
22:45 | TSV Kottern | 2 - 1 | Gundelfingen | 0-1 |
22:45 | TSV Dachau 1865 | 2 - 0 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 0-0 |
22:45 | TSV Schwabmünchen | 1 - 1 | TSV Schwaben Augsburg | 0-0 |
22:59 | FC Bruchsal | 2 - 2 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 2-0 |
22:59 | Sportfreunde Dorfmerkingen | 2 - 0 | TSV Ilshofen | 1-0 |
22:59 | SV Oberachern | 3 - 2 | เวลลิงเก้น | 3-2 |
23:30 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | 1 - 4 | ทีเอสจี บัคนัง | 1-1 |
00:00 | น็อตตินเก้น | 1 - 2 | SV Linx | 1-1 |
00:00 | Goppinger SV | 1 - 1 | Neckarsulmer Sport-Union | 1-1 |
00:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 3 - 1 | ฟอร์ซไฮม์ | 0-0 |
01:00 | VFB Hallbergmoos | 1 - 1 | TSV Landsberg | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 2 - 2 | Puerto San Jose | 0-2 |
04:00 | CSD Agua Blanca | 1 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-0 |
04:00 | Plataneros La Blanca | 2 - 0 | CD Suchitepequez | 1-0 |
32 | Quiche FC | 0 - 0 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | กำลังประมวลผล - |
07:00 | Deportivo Xinabajul | 0 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
21:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 2 - 3 | โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี | 1-3 |
21:00 | เวซสเพรม เอฟซี | 2 - 0 | Gardony | 0-0 |
21:00 | อีเอสเอ็มทีเค | 5 - 0 | เซคซาร์ด ยูเอฟซี | 1-0 |
21:00 | UFC Nagykanizsa | 1 - 1 | Kelen SC | 0-0 |
21:00 | Balatonfuredi FC | 1 - 2 | ทาทาบันย่า | 1-0 |
21:00 | Andrashida SC | 0 - 3 | Papai Perutz | 0-1 |
21:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ 2 | 1 - 2 | โฮดเมเซอวาชาร์เฮ | 0-0 |
21:00 | BKV Elore | 1 - 0 | Putnok Vse | 1-0 |
21:00 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 4 - 0 | Dabas-Gyon FC | 2-0 |
21:00 | บีวีเอสซี | 1 - 0 | ETO กีโอรี่ 2 | 1-0 |
21:00 | RCO Agde | 0 - 4 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0-1 |
21:00 | DEAC | 3 - 2 | Jaszberenyi FC | 2-0 |
21:00 | Tiszaujvaros | 1 - 1 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 1-1 |
22:30 | คาซิงบาร์ซิคา | 3 - 0 | Senyo Carnifex | 2-0 |
00:00 | คาโปสวาร์ | 2 - 0 | SC Sopron | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) | 6 - 2 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | พอร์ทาดาวน์(สำรอง) | 0 - 3 | ครูซาเดอร์ส(สำรอง) | 0-2 |
02:00 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 2 - 4 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 1-1 |
02:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0 - 2 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
01:00 | ลา อีคูดัด (ญ) | 1 - 2 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 1-0 |
03:05 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 0 - 1 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | Desportiva Perilima U19 | 0 - 1 | Confianca Sape U19 | 0-0 |
32 | อีซี ทีโมน | 0 - 0 | AA Corisabba | กำลังประมวลผล - |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:30 | Apucarana SC | 1 - 0 | Andraus Brasil | 0-0 |
01:30 | นาซิอองนาล PR | 1 - 1 | Independiente FSJ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | Igrejinha | 2 - 3 | Uniao Frederiquense RS | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
21:00 | ตอบาเต้ ( ญ ) | 1 - 2 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Champions NACIONAL Juniores A 2 |
||||
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 2 - 0 | นาซิโอนัล (ยู19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
23:30 | เอสวีจี เกิตติงเกน 07 | 1 - 1 | HSC BW Schwalbe Tundern | 0-0 |
00:30 | SV Eintracht Trier 05 II | 1 - 4 | SG Neitersen/Altenkirchen | 0-2 |
00:30 | SC Spelle-Venhaus | 1 - 4 | Heeslinger SC | 0-1 |
00:30 | FSV Trier-Tarforst | 1 - 3 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Brazil Catarinense Division 2 |
||||
01:00 | บาร์ราเอฟซี | 1 - 0 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 1-0 |
01:00 | Cacador AC | 1 - 0 | Nacao | 0-0 |
06:00 | คัมโบริว เอสซี | 0 - 1 | Guarani de Palhoca | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Poland U19 League |
||||
17:05 | Polonia Bytom U19 | 0 - 3 | GKS Tychy U19 | 0-1 |
18:00 | Rozwoj Katowice U19 | 4 - 0 | Ruch Radzionkow U19 | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
04:00 | 5 Octubre Santa Elena | 0 - 3 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0-1 |
06:30 | Atletico Juventud | 0 - 2 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | CD San Pablo Municipal | 0 - 0 | CD Racing Junior de Armenia | 0-0 |
04:00 | AD Inter San Salvador | 0 - 0 | CD Titan | 0-0 |
04:00 | AD Destroyer FC | 2 - 0 | Once Lobos Chalchuapa | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
06:10 | Atletico Ottawa | 2 - 2 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Australia South Australia State League 2 |
||||
17:00 | Pontian Eagles | 3 - 1 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Costa Rica Primera Division Women |
||||
06:00 | Sporting FC (W) | 3 - 0 | SUVA Sports (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:30 | NK Nask Nasice | 2 - 2 | HNK Dakovo Croatia | 0-1 |
22:30 | NK Granicar Zupanja | 2 - 1 | Slavonija Pozega | 1-0 |
22:30 | NK Kutjevo | 3 - 1 | เอ็นเค เซพิน | 2-1 |
22:30 | NK Zrinski Jurjevac | 1 - 0 | NK Belisce | 0-0 |
22:30 | เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว | 3 - 1 | เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า | 1-0 |
22:30 | Vuteks Sloga | 0 - 0 | NK Slavonac Bukovlje | 0-0 |
22:30 | เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 | 4 - 0 | NK Darda | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia First League |
||||
18:00 | FC Ulaanbaatar 2 | 0 - 8 | Erchim B | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
19:00 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 2 - 2 | อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 3 - 0 | โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) | 2-0 |
01:00 | Jacuipense U20 | 1 - 0 | บาเฮีย (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | Camacariense U20 | 0 - 0 | วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 2 - 0 | Centro Limoeirense U20 | 1-0 |
01:30 | กัวเนีย (เยาวชน) | 1 - 0 | Atletico Goianiense U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
04:00 | Gutierrez Nicaragua | 1 - 0 | Atletico Somotillo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
00:00 | Juventus FC Bogota | 3 - 0 | Independiente Distrital | 1-0 |
03:30 | Juventud Real Magangue | 1 - 2 | AD Jesus Arrieta | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
19:05 | Belgrano U20 | 4 - 0 | Sportivo Estudiantes U20 | 2-0 |
20:00 | Juventud Unida Universitario U20 | 2 - 0 | Independiente Rivadavia U20 | 0-0 |
01:00 | Barracas Central U20 | 0 - 3 | ซาน เตลโม ยู 20 | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:00 | Huracan Las Heras Reserves | 0 - 1 | FADEP Mendoza | 0-0 |
02:30 | Argentino Mendoza | 2 - 0 | Deportivo Algarrobal | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Zambia League Women |
||||
16:25 | National Assembly FC (W) | 1 - 2 | Red Arrows FC (W) | 1-1 |