ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:15 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1 - 1 | บานฟิลด์ | 1-0 |
02:30 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 0-1 |
04:45 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 2 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | กวางจู เอฟซี | 2 - 0 | ซองนัม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 2 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:30 | HNK Segesta Sisak | 0 - 5 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0-2 |
22:59 | ออดรานซิ | 1 - 2 | เอ็นดี เบลตินซี | 0-2 |
00:00 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 1 - 1 | UD Llanera | 0-0 |
00:45 | SD Lenense | 1 - 1 | ยูซี เซียราส | 1-0 |
01:45 | Colney Heath | 2 - 1 | แทรฟฟอร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชียคัพ |
||||
21:30 | เมดิมัวร์เย่ | 4 - 0 | Slavonija Pozega | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
01:00 | FC Coffrane | 1 - 4 | SC Buochs | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
01:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0 - 0 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
01:00 | นอริช ซิตี้ | 6 - 0 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 3-0 |
01:00 | สวอนซี ซิตี้ | 4 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
01:45 | วีแกน แอธเลติก | 0 - 0 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-0 |
01:45 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 2 | เอฟเวอร์ตัน | 1-1 |
01:45 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-1 |
01:45 | สโต๊ค ซิตี้ | 2 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
01:45 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 2 | โรชเดล | 0-0 |
01:45 | มอร์แคมบ์ | 2 - 4 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-2 |
01:45 | แบล็คพูล | 2 - 3 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-1 |
01:45 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
01:45 | เบรนท์ฟอร์ด | 3 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-1 |
01:45 | มิลล์วอลล์ | 3 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
01:45 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 2 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-1 |
01:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 2 | ฟูแล่ม | 0-1 |
01:45 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-0 |
01:45 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2 - 2 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-1 |
01:45 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0 - 1 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
01:45 | วัดฟอร์ด | 1 - 0 | คริสตัล พาเลซ | 0-0 |
01:45 | บาร์โรว์ | 0 - 6 | แอสตัน วิลล่า | 0-3 |
02:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0 - 4 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 1 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1-1 |
02:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 2 - 3 | ยัง บอยส์ | 2-1 |
02:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0 - 0 | เบนฟิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
22:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | 1 - 2 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1-0 |
22:00 | เอฟเค พรีเปเร่ | 6 - 0 | เอฟซี ปิเซ็ค | 5-0 |
22:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 3 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | จีเอไอเอส | 0 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
22:00 | OFK Tovarniky | 0 - 3 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0-3 |
22:00 | วีทีเจ มาร์ติน | 0 - 5 | Sokol Dolna Zdana | 0-3 |
22:00 | Jesenske | 0 - 3 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 0-2 |
22:00 | ทาทราน ปรีซอฟ | 2 - 2 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
01:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 3 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 0-2 |
01:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 3 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2-0 |
01:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | เชลซี(ยู21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 4 - 2 | ยูเอส บิสกรา | 2-0 |
23:30 | ปาราดัว เอซี | 0 - 1 | เจเอส คาบิลี่ | 0-1 |
23:30 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 0 - 3 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-2 |
23:35 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 2 - 2 | โอลิมปิก เมเดีย | 2-2 |
23:35 | เอ็มซี แอลเจอร์(N) | 4 - 4 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 3-3 |
23:35 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1 - 0 | อีเอส เซทิฟ | 0-0 |
03:00 | เอเอสโอ ชเลฟ | 2 - 1 | อาร์ซี รีไลแซน | 1-0 |
03:00 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 0 - 1 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
03:00 | เอ็มซี โอราน | 1 - 2 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
03:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 4 - 1 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 3-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
21:30 | Mehta ruzett | 1 - 3 | กลอเรีย บูซัว | 0-2 |
21:30 | ทูนาริ | 1 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-0 |
21:30 | เอสอาร์ บราซอฟ | 1 - 0 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 0-0 |
21:30 | FC Pucioasa | 0 - 2 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 0-0 |
21:30 | เอซีเอสโอ ฟิเลียซี | 2 - 2 | ACS Vedita Colonesti MS | 0-0 |
21:30 | เปโตรซานี | 0 - 5 | ซีเอส ฮูเนโดอารา | 0-0 |
21:30 | ไครซัล ชิสินิว คริส | 0 - 2 | ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า | 0-0 |
21:30 | Odorheiu Secuiesc | 3 - 1 | Unirea Ungheni | 3-0 |
21:30 | กลอเรีย บิสตริต้า | 1 - 1 | ยูนิเรีย เดจ | 0-1 |
21:30 | ซีเอสเอ็ม โฟกชานี | 2 - 2 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 1-1 |
21:30 | CS Sporting Rosiori | 0 - 1 | CSM Slatina | 0-0 |
21:30 | Recolta Gheorghe Doja | 3 - 1 | Agricolas borcea | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:00 | แอตเลติโก บูคาราแมนก้า | 1 - 1 | แอตเลติโก้ ฮิวล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
01:45 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0 - 3 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0 - 0 | เซรามิกา | 0-0 |
22:30 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0 - 0 | NBE SC | 0-0 |
02:00 | ซามาเล็ค(N) | 2 - 0 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 1-0 |
02:00 | เอล กัวน่า | 3 - 3 | เอล อาห์ลี | 1-0 |
02:30 | อัสวาน(N) [55%] | 1 - 3 | [84%] สโมฮา เอสซี จะชนะ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
22:00 | Tshakhuma TM | 0 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน คัพ |
||||
22:00 | ชบับ อลอร์ดอน | 2 - 2 | ซาฮับ เอสซี | 0-1 |
00:30 | อัล ไฟซาลี | 1 - 0 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-0 |
00:30 | มานน์(N) | 0 - 0 | อัล บากา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ AFC คัพ |
||||
18:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) | 1 - 1 | พสุนธรา คิงส์ | 0-1 |
22:59 | มาซิย่า เอส อาร์ซี [64%] | 2 - 6 | [76%] เบงกาลูรู จะชนะ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | กัวรานี่ เอสพี | 3 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | กอเดรนเกอร์(N) | 2 - 0 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2-0 |
01:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 3 - 0 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1-0 |
01:25 | ไอเอฟ เวสตรี | 3 - 2 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 2-0 |
02:15 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 2 - 1 | กรินดาวิค | 1-1 |
02:15 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 2 - 2 | เฟรม เรย์จาวิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:05 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1 - 0 | เบลกราโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) | 2 - 3 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 1-2 |
22:00 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 3 - 2 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 1-1 |
22:00 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 1 - 1 | แลนด์สโครน่า(ยู 21) | 1-0 |
22:00 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 1 - 1 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:00 | อัสติน โบลด์ | 1 - 1 | นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | อรารัต เยเรวาน(N) | 3 - 2 | Noravank | 2-0 |
22:00 | เอฟซี พิวนิค | 1 - 1 | เอฟเค แวน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | Guanacasteca | 2 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1-1 |
06:00 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 0 - 1 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ |
||||
22:59 | ฟอร์ทูน่า (ญ) | 0 - 3 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 0-1 |
22:59 | Honefoss (w) | 0 - 12 | วาเลเรนก้า (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก(W) คัพ |
||||
22:59 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 1 - 3 | AGF Kvindefodbold APS (w) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
21:00 | Cimislia | 0 - 1 | Sporting Trestieni | 0-1 |
21:00 | ซาซาน กากาอูซ เยริ | 4 - 2 | FC Sucleia | 1-0 |
21:00 | Slobozia Mare | 2 - 3 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 0-2 |
21:00 | Maiak Chirsova | 5 - 0 | Socol Copceac | 0-0 |
21:00 | FC Cricova Spumante | 1 - 2 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 1-1 |
21:00 | Vasieni | 0 - 3 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 0-1 |
21:00 | FC Ursidos Stauceni | 1 - 3 | เรอัล ซัคเซส | 0-1 |
21:00 | FC Olimpia MOL | 2 - 1 | โกลเดนี | 1-0 |
21:00 | Codru Calarasi II | 2 - 3 | FCM Ungheni | 1-1 |
21:00 | ARF Ocnita | 4 - 1 | FC Edinet | 1-1 |
21:00 | เอฟซี ซิงเกเรย์ | 3 - 0 | Flacara Falesti | 3-0 |
21:00 | Pepeni | 1 - 6 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 1-2 |
21:00 | FC Visoca | รอ | ซีเอฟ โซโรคา | |
21:00 | Cruse | 1 - 0 | อิสกร้า สตาลี่ | 1-0 |
21:00 | ซีเอฟ ริชคานี | 0 - 5 | โดรเชีย | 0-0 |
21:00 | Kang gaddes | 0 - 6 | Olimp Comrat | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:00 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) | 1 - 1 | โคเบรลัว | 0-0 |
22:59 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 2 - 2 | เปอร์โต มอนต์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
17:30 | วาเลเรนก้า (ยู 19) | 2 - 2 | เฮาเกสซุนด์(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1 - 0 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1-0 |
00:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 5 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 2-0 |
00:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 3 - 0 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1-0 |
00:00 | เอสซี เวิร์ล | 0 - 3 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-0 |
00:00 | ซวิคเกา | 1 - 1 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
01:45 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ไวท์บี้ ทาว์น | 1-2 |
01:45 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1-0 |
01:45 | บักซ์ตัน เอฟซี | 3 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-1 |
01:45 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 0 - 2 | สการ์โบโรห์ | 0-2 |
01:45 | ไฮด์ เอฟซี | 3 - 0 | แกรนแธม ทาวน์ | 2-0 |
01:45 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1-0 |
01:45 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1 - 3 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1-0 |
01:45 | นานท์วิช ทาวน์ | 0 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 2 - 0 | วิตตัน อัลเบียน | 1-0 |
01:45 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 1 - 1 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-0 |
01:45 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 0 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 2 - 0 | เวนาโดส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
01:45 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 5 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 0-0 |
02:05 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 0 - 3 | อิปสวิช (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:35 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1 - 1 | ลอส อันเดส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 1 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | แอดิเลด ฮิลล์ | 3 - 2 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี(N) | 3 - 0 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | FK Igilik | 0 - 2 | ไครัต อคาเดมี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 1 - 0 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:15 | ชูตัน กูซาร์ | 1 - 4 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 0-0 |
19:30 | เอรัล นิวคัส | 1 - 1 | Olympic FK Tashkent | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
01:45 | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ฟริคลีย์ แอธเลติก | 1-0 |
01:45 | Pontefract Collieries | 1 - 2 | Cleethorpes Town | 1-1 |
01:45 | สต็อคบริดจ์ | 0 - 3 | Liversedge | 0-2 |
01:45 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | 0 - 0 | เชสทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เคนดัล ทาวน์ | 1 - 2 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:45 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮาเลโซเวนทาวน์ | 0-1 |
01:45 | Sporting Khalsa | 0 - 1 | โคลชิล ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชายหาด ชิงแชมป์โลก |
||||
19:00 | โอมาน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 2 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) | 1-0 |
20:30 | เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 7 - 8 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 6-4 |
22:59 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 7 - 6 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 3-4 |
00:30 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 0 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Pakistan Premier League |
||||
23:30 | Humma FC | 0 - 2 | Khan Research Laboratories | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | Valur KH Hlidarendi U19 | 4 - 0 | IR LettirU19 | 0-0 |
01:00 | Njardvik Grindavik GG U19 | 2 - 8 | Keflavik U19 | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | CD Independiente Juniors | 1 - 1 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
22:59 | ลีลล์สตรอม บี | 3 - 2 | คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี | 3-1 |
00:00 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 7 - 1 | ฮาลเซ่น | 1-0 |
00:00 | เรนเฮล์ม บี | 1 - 0 | เมลฮิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:59 | บาลินเกอร์ | 2 - 1 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1-0 |
00:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 3 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2-0 |
00:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 1 - 0 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 0-0 |
00:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 4 - 0 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 2-0 |
00:00 | TSV Schott Mainz | 1 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 0-0 |
00:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 4 - 2 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 3-1 |
00:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0 - 3 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-2 |
00:30 | บอนเนอร์ | 1 - 3 | เอสเฟา สแตรเลน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | แอตแลนติส | 2 - 2 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:30 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 5 - 1 | เอสวี เซเคอเคน | 2-0 |
00:00 | เอสวี โกรดิก | 0 - 5 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 0-4 |
00:05 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 2 - 5 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-3 |
00:30 | เอสวี อินส์บรุค | 1 - 3 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | 1-1 |
01:00 | Worgl Obi SV | 4 - 0 | SC Imst | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:59 | อัสเคอร์ | 4 - 2 | ไอสโวล์ด TF | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 2 - 1 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 1-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
18:00 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 1 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ การแข่งขัน COTIF |
||||
01:00 | Rukh Vynnyky U19 | 1 - 0 | บาเลนเซีย (ยู 19) | 1-0 |
03:20 | อุรุกวัย (ยู 17) | 2 - 0 | เลบันเต (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | นอร์วัลล่า | 1 - 2 | ซันดอม ไอเอฟ | 1-0 |
22:59 | เอ็นไอเค | 0 - 2 | คิอิสโต้ วาซ่า | 0-1 |
22:59 | OsPa | 1 - 6 | คาจฮา | 0-2 |
00:15 | EPS Reservi | 2 - 0 | ทูลอน ทีเอสโต | 2-0 |
00:15 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 4 - 0 | เอฟซี ไวคิงกิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | Jocoro FC Reserves | 0 - 0 | ซานต้า เทคล่า(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:05 | SV Lebring | 1 - 2 | SV Frauental | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
22:00 | NJS (w) | 2 - 3 | PK Keski Uusimaa (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 0 - 2 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 0-2 |
17:00 | อารามบัคเคเอส | 1 - 0 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 1-0 |
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 2 - 0 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 1-0 |
19:15 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ(N) | 1 - 0 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
22:30 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 2 - 3 | FC Prerov | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
23:30 | TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 | 2 - 1 | บาเยิร์น โฮฟ | 0-0 |
00:40 | TSV Emmelshausen | 0 - 2 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 0-1 |
01:03 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 3 - 1 | FC Hagen/Uthlede | 1-1 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
16:00 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 4 - 2 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) | 2 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1-0 |
19:30 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 0 - 7 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) | 0-2 |
20:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 4 - 0 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
23:30 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 1 - 2 | Fuglebakken | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
20:30 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี | รอ | Swords Celtic FC | |
01:45 | สโคฟ วันเดอเรอร์ | 1 - 1 | เซนต์ แมรี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:20 | ลูจัน (สำรอง) | 0 - 1 | General Lamadrid Reserves | 0-0 |
20:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 0 - 0 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 1 - 0 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 1 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1-1 |
20:00 | ลานุส(สำรอง) | 4 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 2-0 |
20:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1 - 1 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 2 - 2 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ราซิ่ง คลับ (สำรอง) [79%] | 3 - 0 | [58%] เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 4 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 4-0 |
21:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) | 0 - 2 | อคาสซูโซ(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | Ferrocarril Midland Reserves | 2 - 1 | Victoriano Arenas Reserves | 2-0 |
22:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) | 1 - 1 | เรอัลพิลาร์(สำรอง) | 1-0 |
22:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 4 - 0 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 1-0 |
22:10 | Argentino Merlo Reserves | 2 - 0 | El Porvenir Reserves | 0-0 |
22:10 | Leandro N. Alem Reserves | 1 - 1 | Excursionistas Reserves | 1-0 |
01:00 | Argentino Quilmes Reserves | 2 - 2 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 0-1 |
01:00 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 0 - 2 | วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) | 0-1 |
01:05 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 1 - 1 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 1-1 |
01:05 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0 - 0 | ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยลีกสำรอง |
||||
01:00 | ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) | 1 - 1 | แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Amateur cup |
||||
22:30 | SV Glanegg | 0 - 5 | ATUS Ferach | 0-3 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
05:30 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 0 - 8 | อเมริกา เด กาลี (ญ) | 0-3 |
05:30 | อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) | 3 - 1 | ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) | 1-0 |
05:30 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 1 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | GA Farroupilha/RS | 2 - 2 | ครูไซโร่ (อาร์เอส) | 1-1 |
01:00 | Tupi RS | 1 - 2 | Uniao Frederiquense RS | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
01:00 | Nacional SP (w) | 0 - 5 | ตอบาเต้ ( ญ ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
08:00 | Mazatlan FC (w) | 3 - 3 | ปาชูกา(ญ) | 3-0 |
09:00 | ตีฮัวนา (ญ) | 0 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Tajikistan Vysshaya Liga |
||||
19:00 | เอฟเค คูจานด์ | 2 - 0 | FC Khatlon | 2-0 |
20:00 | Faizkand | 0 - 0 | Ravshan Kulob | 0-0 |
22:00 | ดูชานเบ-83 | 0 - 5 | อิสทิโล ดูชานบี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
22:45 | SV Mitterteich | 0 - 2 | SC Eltersdorf | 0-1 |
22:45 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0 - 2 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 0-1 |
23:30 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 4 | ทีเอสวี บุชบัช | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
18:00 | Jenis FK | 1 - 0 | Sdushor-8 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Catarinense Division 2 |
||||
01:00 | Nacao | 2 - 0 | ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Paraguay Cup |
||||
04:00 | Karai Chive | 1 - 1 | 12 de Octubre VR | 0-0 |
06:30 | 24 de Septiembre | 0 - 3 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Wales FAW Championship |
||||
00:30 | Llanrhaeadr FC | 1 - 1 | บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
01:30 | อาแฟน ลิโด้ | 0 - 1 | อัมมันฟอร์ด | 0-1 |
01:30 | Cambrian Clydach | 2 - 2 | Trefelin | 0-1 |
01:30 | คาร์มาร์เธ็น | 1 - 4 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 0-2 |
01:30 | แอลลาเนลี | 1 - 1 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 1-0 |
01:30 | พอร์ท ทัลบ็อต | 0 - 5 | Undy Athletic | 0-2 |
01:30 | Risca Utd | 2 - 5 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1-4 |
01:30 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 1 - 4 | ลันวิท เมเจอร์ | 0-2 |
01:30 | ทคอนวี ยูไนเต็ด | 1 - 4 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1-1 |
01:30 | ลานดูเนา | 1 - 0 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 1-0 |
01:30 | Llangefni Town | 1 - 3 | Colwyn Bay | 0-2 |
01:30 | Llanidloes Town | 2 - 3 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2-3 |
01:45 | Pontypridd | 3 - 0 | คุมบราน เซลติก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Estonia U19 League |
||||
21:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) | 1 - 0 | JK Nomme United U19 | 0-0 |
22:00 | Raplamaa U19 | 6 - 1 | JK Tallinna Kalev U19 | 3-1 |
22:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) | 4 - 1 | JK Laanemaa Hiiumaa U19 | 3-0 |
22:00 | Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19 | 1 - 3 | Keila JK U19 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
22:00 | FC Moravsky Krumlov | 2 - 2 | SK Lisen B | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0 - 2 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | 0-2 |
01:30 | Aparecidense U20 | 0 - 1 | อนาโปลิน่า(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
22:10 | Yumbo FC | 2 - 4 | Deporcauca | 2-4 |
04:00 | UD Cartagena | 1 - 4 | Boquilla FC | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Arab Nations Women’s Cup |
||||
22:00 | อียิปต์ (ญ) | 10 - 0 | Sudan (W) | 5-0 |
02:15 | ตูนิเซีย (ญ)(N) | 0 - 0 | เลบานอน(ญ) | 0-0 |