ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 2 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-1 |
01:55 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0-0 |
04:10 | ซาน ลอเรนโซ่ | 0 - 1 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0-1 |
06:15 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 1 - 1 | ริเวอร์เพลท | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ราปิด เวียนนา | 3 - 0 | เอสวี รีด | 1-0 |
22:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 1 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0-0 |
22:00 | สตวร์มกราซ | 2 - 2 | ออสเตรียเวียนนา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
21:00 | พัลไมรัส | 0 - 2 | คุยอาบา | 0-1 |
02:00 | ซิเอร่า | 1 - 1 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0 - 1 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0-0 |
04:15 | ซานโตส | 2 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 2-1 |
06:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0 - 1 | เซาเปาโล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | ซูลเต้ วาเรเกม | 2 - 2 | ชาเลอร์รัว | 1-1 |
23:30 | คลับบรูซ | 3 - 2 | เบียรส์ชอทวิลริค | 2-1 |
02:00 | เมเชเลน | 3 - 1 | แซงต์ กิลลุส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | ปิแอส กลิวิส | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0-0 |
22:30 | เลช พอซนาน | 2 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:10 | แรนเดอร์ส | 1 - 1 | อัลบอร์ก | 1-1 |
21:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 2 - 0 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-0 |
22:59 | วีบรอก | 2 - 0 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 2 - 2 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2-1 |
22:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 3 - 2 | โคโลญจน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | อิงโกลสตัดท์ | 0 - 0 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
18:30 | ฮัมบูร์ก | 2 - 2 | ดาร์มสตัดท์ | 2-2 |
18:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1 - 3 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 2 - 1 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2-0 |
22:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 2 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-1 |
00:00 | เอฟเค คิมกี้ | 1 - 1 | รูบิน คาซาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | โอลิมปิก ลียง | 3 - 3 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 3-1 |
20:00 | เม็ตซ์ | 1 - 1 | แร็งส์ | 1-1 |
20:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 1 | ทรัวส์ | 0-1 |
20:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 3 - 1 | ลอริยองต์ | 0-1 |
20:00 | บอร์กโดซ์ | 1 - 1 | อองเช่ร์ | 1-1 |
22:00 | แรนส์ | 1 - 0 | น็องต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1 - 3 | ฮอนก้าเอสพู | 0-3 |
22:30 | เฮดไอเอฟเค | 1 - 5 | คูพีเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี โซล | 2 - 2 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-1 |
17:30 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 3 - 1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-0 |
19:30 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [86%] | 2 - 0 | [89%] โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | แพ้ชนะ 50/50 0-0 |
21:45 | จะชนะ วิเทสส์ อาร์นเฮม [82%] | 0 - 3 | [56%] วิลเลม 2 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
08:05 | Austin FC | 3 - 1 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 3-0 |
08:05 | โคโลราโด ราปิดส์ | 2 - 1 | รีล ซอลต์ เลค | 0-0 |
09:10 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2 - 1 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | เฮาเกซุนด์ | 0 - 3 | ลีลล์สตรอม | 0-2 |
22:59 | วาเลเรนก้า | 1 - 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1-0 |
22:59 | โบโด กลิมท์ | 3 - 0 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 0-0 |
22:59 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 1 | ทรอมโซ่ ไอแอล | 1-1 |
01:00 | โรเซนบอร์ก | 5 - 0 | ออด เกรนแลนด์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ซีดี ทอนเดลา | 0 - 3 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0-2 |
00:00 | มาริติโม่ | 1 - 1 | ปอร์โต้ | 1-1 |
02:30 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 4 - 0 | วิเซล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1 - 0 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เอล์ฟส์บอร์ก | 2 - 2 | ฮัมมาร์บี้ | 1-0 |
20:00 | ฮาล์มสตัด | 2 - 1 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-0 |
22:30 | เอไอเค โซลน่า | 2 - 1 | ฮัคเค่น | 1-0 |
22:30 | โอเรโบร | 1 - 1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
19:15 | ลัวซานนี สปอร์ท | 2 - 2 | บาเซิ่ล | 1-1 |
21:30 | เซอร์เวตต์ | 4 - 1 | ลูเซิร์น | 3-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:00 | ดันดี | 2 - 2 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-1 |
21:00 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 1 - 1 | อเบอร์ดีน | 0-0 |
21:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 2 - 4 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1-2 |
21:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
23:15 | คอนยาสปอร์ | 2 - 1 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-1 |
01:45 | เฟเนร์บาห์เช่ | 2 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
01:45 | กัซเทป | 0 - 1 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
22:00 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
00:30 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1 - 0 | เอลเช่ | 1-0 |
03:00 | เลบานเต้ | 3 - 3 | เรอัล มาดริด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | Ibiza Eivissa | 2 - 2 | มาลาก้า | 1-0 |
00:30 | คิโรน่า | 0 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
00:30 | เออิบาร์ | 0 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
03:00 | ฮูเอสก้า | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
23:30 | โบโลญญ่า | 3 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-0 |
23:30 | อูดิเนเซ่ | 2 - 2 | ยูเวนตุส | 0-2 |
01:45 | เอเอส โรม่า | 3 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 1-0 |
01:45 | นาโปลี | 2 - 0 | เอซี เวนิช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน | 1 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
20:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-1 |
22:30 | อาร์เซน่อล | 0 - 2 | เชลซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
22:59 | แตร์นาน่า | 0 - 2 | เบรสชา | 0-2 |
22:59 | เรจจิน่า | 0 - 0 | มอนซ่า 1912 | 0-0 |
01:30 | เครโมเนเซ่ | 3 - 0 | เลชเช่ | 0-0 |
01:30 | เบเนเวนโต้ | 4 - 3 | อาเลซซานเดรีย | 2-2 |
01:30 | โครโตเน่ | 2 - 2 | โคโม | 0-0 |
01:30 | อัสโคลี่ | 1 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 1-0 |
01:30 | ปิซ่า | 1 - 0 | สปอล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
09:05 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | รอ | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | |
09:10 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1 - 0 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-0 |
16:00 | UD Socuellamos | 1 - 1 | Huracan Balazote | 1-1 |
16:00 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 2 - 4 | CD Femarguin (w) | 1-3 |
16:55 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 3 - 4 | CD Alaves (w) | 1-3 |
17:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 4 - 0 | เออิบาร์ (ญ) | 3-0 |
17:00 | CD Alaves (w) | รอ | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | |
18:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 4 - 0 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 1-0 |
19:00 | FC Talanta | 2 - 1 | Soy United | 2-0 |
20:00 | CA San Miguel (W) | 0 - 5 | CA Estudiantes Caseros (W) | 0-2 |
20:00 | CSCD Camioneros (W) | 3 - 1 | Deportivo Liniers (W) | 2-1 |
21:00 | Independiente Rivadavia (W) | 0 - 1 | AMUF A (W) | 0-1 |
21:30 | TJ Medlov | 2 - 0 | Tj Sigma Lutin | 1-0 |
22:00 | U.M. Escobedo | 3 - 1 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 1-0 |
22:00 | Jaromerice Nad Rokytnou | 1 - 2 | RMSK Cidlina | 1-0 |
22:00 | SK Olympia Rajecko | 1 - 2 | MS Brno | 0-1 |
22:30 | Munster | 2 - 3 | SC Kundl | 1-1 |
23:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1 - 2 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1-1 |
23:30 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 3 - 0 | SD Lenense | 2-0 |
00:00 | Cerdanyola del Valles | 0 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-2 |
00:00 | ซานแอนดรู | 1 - 2 | Saint Chris | 1-1 |
00:00 | เออี พรัท | 1 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-0 |
00:00 | แอตเลติโก บาเรียเรส | รอ | Ibiza Islas Pitiusas | |
00:00 | อัลบาเซเต้ | 0 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 0-0 |
00:30 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1 - 0 | ซาลามังก้า | 1-0 |
01:00 | ED Moratalaz | 3 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 1-0 |
01:00 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 3 - 0 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 1-0 |
01:00 | CD Calamonte | 1 - 2 | เอซเตรมาดูรา | 1-1 |
01:00 | Almirante Brown (W) | 4 - 1 | Argentino Quilmes (W) | 2-1 |
01:00 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 2 - 3 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 2-0 |
01:00 | ยูดี ซาน เปโดร | 2 - 1 | CD Estebona | 1-1 |
01:10 | Argentinos Jrs (W) | 7 - 1 | CA Atlanta (w) | 3-0 |
01:10 | Deportivo Armenio (W) | 1 - 4 | Lujan (W) | 0-2 |
01:20 | ยูดี ซาน เปโดร | 2 - 1 | Union Estepona CF | 1-1 |
01:30 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 0 | บาดาโฮซ | 0-0 |
01:30 | คาเซเรโน่ | 0 - 3 | เมริดา เอดี | 0-1 |
01:30 | พูเอนเต้ เจนิล | 0 - 3 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0-1 |
01:35 | มันเชโก้ ซิวดัด | 1 - 1 | โตเลโด | 1-0 |
01:45 | ซีดี โมรอน(ญ) | 1 - 2 | Puerto Nuevo (w) | 0-0 |
05:00 | Atletico Quindio | 1 - 2 | Alianza FC La Tebaida | 0-1 |
06:15 | Atletico Santander | 3 - 2 | CD Juan Carlos Quintero | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:00 | ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ | 8 - 0 | Brimscombe Thrupp | 3-0 |
21:00 | Baldock Town | 2 - 1 | เกรย์ส แอธเลติก | 2-0 |
21:00 | นอร์ธวิช วิคตอเรีย | 1 - 2 | คลิททีโร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
21:00 | Spouwen Mopertingen | 3 - 0 | Racing Mol Wezel | 0-0 |
21:00 | Royal Cappellen FC | 0 - 2 | รูเปล บูม | 0-0 |
21:00 | Jodoigne | 3 - 1 | FC Gullegem | 1-0 |
21:00 | Royal Knokke | 3 - 0 | โรชฟอร์ต | 2-0 |
21:00 | เคเอฟซี เมเรลเบเก้ | 1 - 2 | Zwarte Leeuw | 0-2 |
21:00 | Oudenaarde | 0 - 1 | เอนด์ราต อาลาส | 0-0 |
21:00 | RUS Rebecquoise | 1 - 1 | La Louviere | 0-0 |
21:00 | Sint-Eloois-Winkel | 4 - 0 | Solieres Sport | 2-0 |
21:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 1 - 0 | Ganshoren | 1-0 |
21:00 | URS Lixhe-Lanaye | 0 - 0 | Richelle United | 0-0 |
21:00 | เควีเค อีเปอร์ | 1 - 4 | Diegem Sport | 1-1 |
21:00 | KSKV Zwevezele | 0 - 2 | SC Dikkelvenne | 0-0 |
21:00 | ฟราน โบเรียนส์ | 2 - 0 | Londerzeel SK | 2-0 |
21:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 0 - 0 | แอฟเซ ลีแอช | 0-0 |
21:00 | Gent Zeehaven | 4 - 1 | Raeren | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 3 - 4 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 0-3 |
23:30 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0 - 1 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 0-0 |
01:30 | ดินาโม เคียฟ | 4 - 0 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | NK Roltek Dob | 2 - 5 | ดราว่า | 0-3 |
22:00 | เอ็นดี กอริก้า | 3 - 0 | NK Fuzinar | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
19:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1 - 1 | วาดุซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 0 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1-0 |
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0 - 0 | ออร์ไกร์ท | 0-0 |
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 3 - 1 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1 - 1 | ซองน์ดาล | 0-0 |
20:00 | รัวฟอส | 0 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 0 | ซีเอส โวลุนทารี | 0-0 |
01:30 | โบโตซานี่ | 0 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 1 | เฟรเดอริเซีย | 1-1 |
20:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 2 - 1 | เจมส์เมอบังค์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:30 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 2 - 1 | โบแร็ค คาแค็ก | 1-0 |
22:59 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 3 - 2 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 2-0 |
02:00 | โคลูบารา | 0 - 4 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
21:00 | อุมรานิเยสปอร์ | 2 - 0 | อิสตันบูลสปอร์ | 1-0 |
21:00 | บันไดมาสปอร์ | 1 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
23:15 | อันคารากูคู | 0 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
01:45 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0 - 1 | สลาเวีย โซเฟีย | 0-1 |
01:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1 - 0 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอสเคเอฟซีเรด | 0 - 1 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-1 |
22:59 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 3 - 0 | เอฟเค เซนิก้า | 0-0 |
01:00 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1 - 1 | เทรนซิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:55 | อิสทรา 1961 พูลา | 2 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
02:00 | ริเยก้า | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:45 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0 - 0 | กีไอร์มอต เอสอี | 0-0 |
22:59 | อูจเปสต์ | 1 - 2 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-0 |
21:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 1 - 1 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
21:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-0 |
00:00 | สลาเวีย ปราก | 4 - 0 | บานิค ออสตราว่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ลีแอร์ส | 2 - 0 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 1-0 |
01:00 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 0 - 2 | KMSK Deinze | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0 - 0 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
09:35 | มอนเทอร์เรย์ | 0 - 0 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
00:00 | พูมาส ยูนัม | 2 - 0 | พูอีบลา | 0-0 |
05:00 | คลับ อเมริกา | 2 - 0 | คลับ ตีฮัวนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | วาร์ซิม | 0 - 3 | ริโอ อาฟ | 0-1 |
20:00 | ไลซอส | 2 - 1 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-1 |
21:30 | ปอร์โต้ บี | 1 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1-0 |
00:00 | อคาเดมีโค วิสุ(N) | 1 - 3 | ซีดี มาฟรา | 0-2 |
00:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2 - 1 | โทรเฟนเซ่ | 2-0 |
01:30 | เฟยเรนเซ่ | 3 - 1 | จีดี ชาเวซ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 2 | อาริส ลิมาสซอล | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 2 - 1 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0 - 1 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 2 - 1 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0-1 |
22:30 | ยาโร | 1 - 0 | จิปโป | 0-0 |
22:30 | วีพีเอส วาซ่า | 4 - 0 | มูซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | Hegelmann Litauen | 1 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-0 |
22:59 | ซูดูว่า | 2 - 0 | เนเวซิส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 3 - 0 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 0-0 |
20:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 0 - 2 | อัสซีริสก้า ไอเค | 0-1 |
20:00 | อัสซีริสก้า | 1 - 2 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-0 |
21:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 2 - 4 | คาร์ลสเตด บีเค | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
22:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 2 - 1 | เลชโก้ | 2-1 |
22:30 | ปิอาเชนซา | 1 - 0 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | โปรเซดโต้ | 2 - 2 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 2-2 |
22:59 | ไอโมเลเซ่ | 2 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 1-0 |
01:00 | เอพี เทอร์ริส | 1 - 0 | ลาติน่า | 1-0 |
01:45 | เชเซน่า | 3 - 1 | ปิสโทลเซ่ | 2-0 |
02:00 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 2 - 0 | ทารันโต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 3 - 2 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0-2 |
20:00 | เคเอส พอลโควิค | 2 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1-0 |
22:59 | จีเคเอส ทิคี | 2 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
20:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค(N) | 0 - 4 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-1 |
22:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์(N) | 1 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ | 1-1 |
00:30 | ดินาโม เบรสต์ | 3 - 2 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | พลาซ่า โคโลเนีย | 2 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-0 |
01:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา(N) | 1 - 1 | ซีเอ เพนาโรล | 0-1 |
03:30 | เซอร์โร ลาร์โก | 3 - 1 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เซียนเซียโน่(N) | 2 - 0 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 0-0 |
01:15 | อินติกัส เดปอร์เตส(N) | 2 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 2-0 |
03:30 | สปอร์ต บอยส์(N) | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-0 |
06:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 4 - 1 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
21:00 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0 - 0 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 0-0 |
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 5 - 0 | เอฟเค ดินาโม ริก้า | 3-0 |
00:00 | ริก้า เอฟซี | 3 - 0 | Albatroz | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ASK Bravo Publikum | 2 - 0 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1-0 |
01:15 | เอ็นเค มูรา 05 | 1 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
08:10 | จะชนะ มิลเลียนนาริออส [78%] | 2 - 0 | [54%] เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1-0 |
02:00 | ลา อีคูดัด | 1 - 1 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-0 |
04:00 | อากีลาส โดราดาส | 1 - 2 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-1 |
06:05 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 2 - 3 | เดปอร์ติโว กาลี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 2 - 1 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 1-1 |
16:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0 - 1 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-0 |
16:30 | บรัวบริทอากีต้า | 1 - 1 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
17:00 | เธสปา คูซัทสึ | 3 - 0 | รีโนฟา ยามากูชิ | 3-0 |
17:00 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 2 - 1 | มาชิดา เซลเวีย | 0-0 |
17:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0 - 2 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 2 - 2 | เอฟซี เรียวเคียว | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอสเค ลิเซน | 1 - 2 | เบอโน่ | 0-0 |
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0 - 0 | อัสติ นาดลาเบม | 0-0 |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 0-1 |
22:00 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2 - 1 | ไวสคอป | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | จะชนะ โมโรคา สวอลโลส์ [77%] | 1 - 0 | [55%] โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-0 |
พักครึ่ง | โมโรคา สวอลโลส์ | 0 - 0 | Royal AM FC | กำลังประมวลผล 0-0 |
22:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | ซาบาห์ | 0 - 3 | ปุเลา ปีนัง | 0-1 |
20:00 | มะละกา | 1 - 1 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0 - 3 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0-3 |
20:00 | FAM-MSN Project Squad | 0 - 4 | ซาราวักยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 4 - 3 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 2-0 |
15:30 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 0 - 2 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 0-1 |
16:00 | FC Rohoznik | 3 - 2 | MSK Puchov | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | Rudar Prijedor | 1 - 1 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1-1 |
00:00 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0-0 |
02:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 1 | เอฟเค เวเลซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 2 - 2 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 1-0 |
06:15 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 2 - 0 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 3 - 2 | วิลา โนวา | 2-0 |
02:00 | โกยาส | 2 - 2 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1-1 |
04:15 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 0-0 |
06:30 | ปอนเต เปรตา | 3 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | คาราคาส เอฟซี | 4 - 2 | โมนาคัส เอสซี | 2-1 |
05:15 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1 - 0 | ทรูจิลลานอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 4 - 0 | มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ | 1-0 |
21:00 | Olimpus Skopje Balashikha | 1 - 0 | เปลิสเตอร์ | 1-0 |
21:00 | FC Struga Trim Lum | 4 - 2 | เอฟเค ชคูปิ | 3-1 |
21:00 | โบเรค เวเลส | 1 - 1 | เบรกัลนิก้า สติป | 0-0 |
21:00 | ราบ็อตนิคกี้ | 2 - 1 | FK Tikves Kavadarci | 1-0 |
01:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 2 - 1 | เรโนวา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โคเบรซอล | 2 - 0 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-0 |
01:00 | เมไลพิลล่า(N) | 1 - 2 | ฮัวชิปาโต้ | 1-0 |
03:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 4 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 1-3 |
06:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
22:10 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 1 - 3 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 1-1 |
01:30 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) | 0 - 2 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-1 |
01:30 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย(N) | 1 - 1 | เอลมาโกล | 0-1 |
02:00 | คิลเมส | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0-0 |
02:00 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0 - 1 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-1 |
02:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1 - 0 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
15:30 | Slavia TU Kosice | 1 - 1 | โอเดว่า ลิปานี่ | 0-0 |
21:00 | MFK Snina | 3 - 0 | Spisske Podhradie | 1-0 |
21:00 | Mladost Kalsa | 1 - 0 | FK Svidnik | 1-0 |
21:30 | TJ Tatran Oravske Vesele | 3 - 1 | FK Podkonice | 2-0 |
21:30 | Rakytovce | 3 - 2 | Novohrad Lucenec | 2-1 |
22:00 | Lednicke Rovne | 0 - 1 | TJ Imel | 0-1 |
22:00 | ดูนาจสก้า ลูซน่า | 1 - 4 | Raca Bratislava | 1-2 |
22:00 | MFK Rusovce | 6 - 0 | Lokomotiva Devinska Nova Ves | 2-0 |
22:00 | มาลัซกี | 1 - 1 | TJ Rovinka | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
19:30 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | 1 - 1 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 0-1 |
21:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 6 - 0 | โอเรโบร (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
08:35 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 3 - 1 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0-1 |
09:30 | ลาส เวกัส ไลท์ | 1 - 3 | Oakland Roots | 0-0 |
09:30 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 0 - 0 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 0-0 |
09:30 | San Diego loyalty | 1 - 2 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 0-0 |
04:00 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1 - 2 | ทัลซ่า รัฟเนค | 0-1 |
04:00 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 1 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1-0 |
05:05 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 0 - 0 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
05:30 | ไมอามี่เอฟซี | 2 - 0 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-0 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 4 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | Herlufsholm GF (w) | 2 - 3 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 1-1 |
18:00 | Naestved HG (W) | 2 - 3 | Vildbjerg (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมัน(W) คัพ |
||||
16:00 | ATS Buntentor (w) | 0 - 10 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 0-5 |
16:00 | Phoenix Leipzig (w) | 0 - 4 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0-3 |
16:00 | อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) | 0 - 2 | Andernach (w) | 0-1 |
17:00 | มักเดเบิร์ก (ญ) | 0 - 3 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 0-0 |
18:00 | SPVGG Germania Ebing (W) | 3 - 2 | RW Waldenrath/Straeten (W) | 2-1 |
19:00 | TSV Jahn Calden (w) | 0 - 2 | ยูเอสวี เยน่า (ญ) | 0-1 |
19:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ญ) | 1 - 1 | วิคตอเรีย เบอร์ลิน(ญ) | 1-0 |
19:00 | FSV Babelsberg (w) | 5 - 2 | Pfeil Broistedt (W) | 3-1 |
19:00 | FC Riegelsberg | 0 - 5 | Elversberg (W) | 0-1 |
20:00 | Hannover 96 (w) | 4 - 0 | Hertha Zehlendorf (w) | 3-0 |
20:00 | Wurzburger Kickers (w) | 0 - 0 | FV 09 Nurtingen (W) | 0-0 |
20:00 | ESV Lok Meiningen (W) | รอ | Wormatia Worms (W) | |
21:00 | คาร์ลสรูห์ เอสซี(ญ) | 3 - 0 | FFC 08 Niederkirchen (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
15:00 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 0 - 3 | Konopliev Youth | 0-1 |
17:00 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 1 - 2 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 1 - 2 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-2 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 3 - 2 | Rakow Czestochowa (Youth) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
08:00 | จะชนะ ซานต้า เทคล่า [66%] | 2 - 3 | [69%] ซีดี อากีลา | 2-2 |
08:00 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1 - 0 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0-0 |
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 2 - 1 | Jocoro FC | 1-0 |
04:15 | ซีดี ฟาส | 0 - 1 | CD Platense Municipal Zacatecoluca | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แอตเซลล่า | 2 - 3 | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | 1-1 |
21:00 | Hostert | 1 - 3 | FC Wiltz 71 | 1-2 |
21:00 | จิวเนสเซ่ | 0 - 3 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 0-1 |
21:00 | US Mondorf-les-Bains | 1 - 2 | Swift Hesperange | 1-1 |
21:00 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | 0 - 2 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | 0-0 |
22:59 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 1 - 1 | โฟล่า เอสซ์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 2 - 1 | กัดจา ยูไนเต็ด | 1-0 |
00:00 | ซานตา ลูเซีย | 1 - 1 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | จะชนะ ไวกิงเกอร์ โกตู [71%] | 3 - 1 | [70%] เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 3-0 |
21:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 7 - 0 | TB/FCS/Royn | 5-0 |
21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 1 - 2 | 07 Vestur Sorvagur | 1-1 |
22:59 | นซี ลูนาวิค | 4 - 0 | อีบีสเทิลมูล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
08:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 3 - 0 | พลาเทนเซ่ | 3-0 |
08:00 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 2 - 0 | ซีดี วิตอเรีย | 2-0 |
08:15 | ซีดี วิด้า | 2 - 0 | มาราธอน | 2-0 |
05:00 | ซีดี โมตากัว | 3 - 2 | ซีดี โอลิมเปีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
08:00 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0 - 0 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-0 |
22:00 | ซีเอสดี โซโลลา | 1 - 1 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-1 |
00:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 2 - 2 | โคบาน อิมเพเรียล | 0-2 |
02:00 | Nueva Concepcion [61%] | 1 - 0 | [74%] กัวสตาโตยา จะชนะ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | นาซิอองนาล โปโตซี | 0 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0-0 |
04:00 | Real Tomayapo | 1 - 4 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 0-2 |
04:15 | โบลิวาร์ | 6 - 0 | คลับ กัวบิร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
08:00 | 9 de Octubre | 2 - 2 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-0 |
02:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 0-0 |
04:30 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 3 - 0 | มอนต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:59 | ซาน มาร์คอส | 1 - 2 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1-0 |
02:00 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 2 - 1 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:30 | ซีล่า เอฟเค | 1 - 2 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-0 |
23:30 | คาราบัค | 3 - 0 | ซาบาลี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 1 - 1 | ฮวาซอง เอฟซี | 1-0 |
15:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 0 - 1 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 1 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-0 |
19:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 2 - 1 | ฮาเวลเซ่ | 0-0 |
20:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 3 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า 2 | 2 - 1 | เวลเก เมซิริคิ | 1-1 |
15:15 | แอดมิร่า ปราฮา | 1 - 0 | โลโค ทาวิน | 1-0 |
15:15 | จะชนะ สลาเวีย ปราก 2 [89%] | 0 - 2 | [48%] เอฟเค ไพรบราม บี | 0-2 |
15:15 | สโลวัคโก้ 2 | 1 - 0 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 0-0 |
15:15 | ดุคลา ปราก บี | 0 - 1 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 0-0 |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 0 - 1 | สโลวาน เวลวารี่ | 0-0 |
15:30 | พัลเซ่น 2 | 1 - 1 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0-0 |
22:00 | เอสเค ซาปี้ | 3 - 1 | ปาร์ดูบีค บี | 3-0 |
22:00 | โซคอล โบรซานี่ | 1 - 3 | คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:00 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1 - 1 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0-0 |
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
00:45 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 2 - 0 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:30 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 1 - 3 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | รัน เมล อาโอโมริ | 1 - 0 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-0 |
12:30 | FC Tiamo Hirakata | 1 - 4 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-3 |
13:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 2 | Ban Di Tesi Iwaki | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:00 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 3 - 2 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0-2 |
03:05 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 2 - 1 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | อิปสวิช (ญ) | 1 - 0 | Crawley Wasps (w) | 1-0 |
20:00 | ลอนดอน บีส (ญ) | 5 - 1 | Keynsham Town Women | 0-0 |
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | 0 - 1 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 0-0 |
20:00 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 1 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
20:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 2 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | 0-0 |
20:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 1 - 1 | Bridgwater Town women (W) | 0-1 |
20:30 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 0 - 3 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:30 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 0 - 2 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 0-0 |
19:30 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 1 | โวลิน ลุตส์ค | 1-1 |
21:30 | Ahrobiznes TSK Romny | 0 - 0 | ครีฟบาส | 0-0 |
21:30 | เอฟซี อูจโกรอด | 1 - 3 | Vpk Agro Magdalinovka | 1-1 |
22:45 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 3 - 0 | โอโบโลน เคียฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | FK Panevezys-2 | 0 - 2 | Atomsfera Mazeikiai | 0-0 |
22:00 | FK Neptunas Klaipeda | 2 - 1 | Banga Gargzdai B | 1-0 |
23:30 | เอฟเค ทราไก 2 | 3 - 3 | เลียตาว่า โจนาว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | Cape Town Spurs | 0 - 0 | Venda | 0-0 |
20:00 | ฟรี สเตท สตาร์ | 0 - 1 | Platinum City | 0-0 |
20:00 | โจโม คอสมอส | 0 - 1 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | โกมูนิกาซิโอเนส | 2 - 3 | อัล คิว ซา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 5 - 2 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2-2 |
01:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1 - 1 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 1 - 2 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 0 - 0 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 1 - 1 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-0 |
21:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 4 - 1 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0-0 |
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 1 - 2 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-0 |
21:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1 - 3 | พูเอบลา (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | Loughborough Lightning (W) | 3 - 0 | เชฟฟิลด์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 1 - 4 | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | 1-2 |
20:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 0 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 0-1 |
20:00 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | 1 - 5 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | 0-3 |
20:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | 1 - 3 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | 2 - 3 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
15:00 | Slavoj Trebisov U19 | 5 - 0 | FK Kosicka Nova Ves U19 | 2-0 |
16:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เทรนซีน (ยู 19) | 4 - 0 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | Krumkachy Minsk | 4 - 2 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 4-1 |
22:00 | เอฟซี บาราโนวีชี | 0 - 3 | เอฟเค ออร์ชา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:30 | FK Zarkovo | 1 - 0 | FK Loznica | 1-0 |
22:30 | Zlatibor Cajetina | 0 - 0 | Mladost Novi Sad | 0-0 |
22:30 | Timok | 1 - 1 | IMT Novi Beograd | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 3 - 0 | BKMA II | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:45 | ซูเปอร์โนวา | 1 - 2 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1 - 1 | 2 เด มาโย พีเจซี | 1-1 |
01:45 | Guarani de Trinidad | 4 - 0 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 2-0 |
01:45 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1 - 2 | อติรา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | Lashyn Karatau | 3 - 0 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แมกนิ | 4 - 1 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 2-0 |
20:30 | Throttur Vogur | 2 - 0 | เลคเนียร์ เอฟ | 0-0 |
21:00 | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | 3 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1-1 |
22:59 | คาริ อัคราเนส | 1 - 2 | วอลซันกูร์ | 1-1 |
22:59 | เควี เวสตูร์แบร์ | 3 - 2 | KF Fjallabyggdar | 2-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
20:00 | เอ็นเอส มูรา (ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | ND Ilirija Ljubljana U19 | 1 - 1 | เอ็นเค บราโว (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 3 - 2 | เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) | 2-1 |
22:00 | เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) | 0 - 1 | เอ็นเค ครึคา (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 1 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | FC Zhomboy | 2 - 1 | บุนยอดกอร์ 2 | 2-0 |
19:00 | ซามิน | 2 - 1 | FC Neftgazmontaj | 1-1 |
20:00 | เอฟเค ชิกาทอย | 0 - 2 | Paktako 79 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 1 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 9 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตคัพ ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | คิลมาร์น็อค (ญ) | รอ | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | |
21:00 | Boroughmuir Thistle FC (w) | 0 - 3 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 0-0 |
22:00 | อเบอร์ดีน (ญ) | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 1-0 |
22:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 10 - 0 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง(ญ) | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | Augnablik Women | 4 - 2 | HK Kopavogur (w) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | เนฟโตชิมิก บูร์กัส | 1 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 0-1 |
22:00 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 2 - 0 | Livstrom | 1-0 |
22:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 2 - 1 | FC Dobrudzha | 2-0 |
22:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2 - 1 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1-0 |
22:00 | Sportist Svoge | 0 - 1 | Septemvri Simitli | 0-0 |
22:59 | เอฟซี โซโสโพล | 0 - 2 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0-0 |
00:00 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 6 - 0 | Marek Dupnitza | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลชายหาด ชิงแชมป์โลก |
||||
19:00 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 2 | โอมาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:30 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 7 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
22:59 | บราซิล (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 2 | เอลซัลวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:30 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 5 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | คริคูม่า | 3 - 1 | โอเอสเต้ | 2-0 |
02:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1 - 2 | ยาปิรันก้า | 1-2 |
04:00 | โวลตา เรดอนดา | 2 - 2 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | มาดูเดดา | 1 - 2 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 1-1 |
01:00 | Rio Branco VN | 0 - 0 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 0-0 |
02:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 3 - 1 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 2-1 |
02:00 | ASA | 4 - 2 | มูริซี่ | 2-1 |
02:00 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 0 - 1 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 0-1 |
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 2 - 0 | บันกู | 0-0 |
02:00 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 0 - 1 | อีตาบายานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1 - 1 | Pogonmazovik | 0-0 |
17:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 2 - 0 | เลช พอซนาน 2 | 0-0 |
20:00 | Radunia Stezyca | 1 - 0 | KP Calisia Kalisz | 0-0 |
22:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 4 - 2 | มอเตรอ รูบิน | 1-1 |
00:00 | สเตล รุสซ์โซว | 2 - 1 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
10:20 | เอลซัลวาดอร์(N) | 0 - 0 | คอสตาริกา | 0-0 |
22:59 | ซูดาน(N) | 1 - 2 | ไนเจอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | Bragantino (w) | 2 - 0 | Esmac PA(w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
22:00 | HK YmirU19 | 4 - 1 | KA/Dalvik/Reynir U19 | 2-0 |
03:00 | Grotta Kria U19 | รอ | HK Kopavogur Ymir II U19 |
ผลบอลวันที่ WAUS WD1 |
||||
14:00 | บัลแคทต้า (ญ) | 0 - 3 | Murdoch University Melville FC (w) | 0-1 |
14:00 | Curtin University FC (w) | 1 - 2 | ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) | 1-2 |
14:00 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) | 0-1 |
14:00 | Perth SC (w) | รอ | เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | โวลด้า | 3 - 1 | เบียเซ่น | 0-0 |
19:00 | เมลโบ | 3 - 2 | ฟินส์เนส | 0-0 |
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 1 - 4 | Orn-Horten | 0-2 |
21:00 | NTNUI | 1 - 1 | ทิลเลอร์ | 0-1 |
21:00 | สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี | 1 - 4 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-0 |
22:00 | ซองน์ดาล บี | 0 - 6 | ฟาน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 0 - 4 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | 0-2 |
18:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | 2 - 1 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | 3 - 2 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 1-0 |
18:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 2 - 1 | รอสต็อก ยู17 | 0-1 |
19:00 | Reutlingen(U17) | 0 - 6 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 0-5 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ตูลูส (ยู 19) | 2 - 3 | โมนาโก(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | นีซ (ยู 19) | 4 - 2 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 1-2 |
20:00 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 1 - 3 | ก็อง(ยู 19) | 1-2 |
20:00 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 3 - 1 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | 1-1 |
20:00 | ดร็องซี(ยู 19) | 0 - 1 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | 0-1 |
20:00 | อาเมียงส์(ยู 19) | 0 - 0 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | Feignies U19 | 1 - 1 | ล็องส์(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ลีลล์(ยู 19) | 1 - 0 | Montfermeil U19 | 0-0 |
20:00 | St Pryve St Hilaire U19 | 0 - 2 | เอเวรอซ์(ยู19) | 0-1 |
20:00 | Istres U19 | 7 - 0 | Pieve di Lota U19 | 0-0 |
20:00 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 1 - 0 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | 7 - 3 | นีมส์(ยู 19) | 3-1 |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | 2 - 1 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 0-1 |
20:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 2 - 6 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | 1 - 3 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 0-1 |
20:00 | อาวรองเช่(U19) | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | 3 - 1 | ตูร์(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | โซโชซ์(ยู 19) | 1 - 1 | ดิฌง(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | จะชนะ ทรัวส์(ยู 19) [90%] | 1 - 0 | [44%] ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 4 - 1 | น็องซี่(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | 2 - 2 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | 1 - 1 | Torcy U.S(U19) | 0-0 |
20:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 4 - 1 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) | 1 - 3 | Kassel U19 | 0-0 |
16:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 2 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 1-0 |
16:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 2 - 5 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 1-4 |
17:00 | FC Astoria Walldorf(U19) | 1 - 7 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 0-5 |
18:00 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 1 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 2 - 1 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 1-1 |
18:00 | Eilenburg [66%] | 0 - 2 | [74%] เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน จะชนะ | 0-0 |
18:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 7 - 1 | วีเอฟบีเออร์บัค | 4-0 |
18:00 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 0 - 1 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 0-0 |
19:00 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 2 - 3 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 1-1 |
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 2 - 2 | ซังค์ เพาลี 2 | 0-0 |
20:00 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 0 - 2 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 0-2 |
20:00 | จะชนะ วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม [78%] | 4 - 1 | [64%] เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-0 |
20:00 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 1 - 1 | FC Teutonia 05 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
21:00 | จีบีเค คอคโคล่า | 0 - 4 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 0-2 |
22:30 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 1 - 1 | อีพีเอส เอสโป | 0-1 |
22:30 | โอแอลเอส โอลู | 1 - 1 | จีวาคีล่า เจเค | 0-1 |
22:30 | คาริเนน โปเจ็ท | 3 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0 - 3 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-0 |
20:30 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1 - 1 | CSA Steaua Bucuresti | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 0 - 1 | เคียสโซ | 0-1 |
20:00 | La Sarraz-Eclepens | 1 - 1 | เมแร็ง | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | 3 - 4 | เอฟซี บัลเซอร์ | 0-0 |
20:30 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 1 - 3 | เดเลมอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
15:30 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 4 - 2 | Rotenberg | 0-1 |
21:00 | SC Rothis | 2 - 4 | RW Rankweil | 2-0 |
22:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) | 1 - 4 | น็อยซีเดิล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
20:00 | ทิซเตด เอฟซี | 1 - 0 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | โฮดด์ | 4 - 0 | ทรอมส์ดาเลน | 2-0 |
19:00 | อัลต้า | 3 - 0 | โฟลโร | 0-0 |
19:00 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 0 - 1 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 0-0 |
20:00 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0 - 1 | เฟคเกรอย | 0-1 |
20:30 | นาร์โด เอฟเค | 3 - 1 | โซต้า | 2-1 |
21:00 | แบรัมเอสเค | 1 - 2 | โฟรย่า FK | 0-2 |
21:30 | สคีด ออสโล | 5 - 0 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:10 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 1 - 1 | Alingsas (w) | 0-0 |
19:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 2 - 2 | โมรอน บีเค (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 0 - 3 | ดินาโม มอสโก บี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | Notvikens IK | 1 - 1 | Froso IF | 0-0 |
19:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 5 - 0 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม | 1-0 |
19:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 3 - 1 | คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค | 2-0 |
19:00 | บีเค โอลิมปิค | 5 - 0 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 0-0 |
19:00 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 1 - 2 | Stöde IF | 1-1 |
19:00 | Husqvarna | 1 - 2 | BK Astrio | 0-2 |
21:30 | เอฟซี กูเต้ | 3 - 1 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 2-0 |
22:00 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1 - 2 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
19:30 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | Sandvikens AIK FK | |
21:00 | FC Arlanda | รอ | IFK Osterakers FK | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
00:00 | Jarfalla | รอ | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์ | 0 - 0 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 2 - 1 | Bidco United | 2-0 |
19:00 | บานดาริ | 2 - 0 | วาซิโต้ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 0 - 2 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 2 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-1 |
19:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 0 - 3 | เคซีบี | 0-1 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 2 - 3 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 2-1 |
19:00 | เวสเทิร์นสติม่า | 2 - 4 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 2-3 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 0 - 2 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-0 |
06:30 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 0 - 4 | เอฟซี ทูซอน | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | Leandro N Alem | 0 - 0 | คลับ ลูจัน | 0-0 |
01:00 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 2 - 1 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 0-0 |
01:00 | อิตูไซย์โง | 1 - 0 | ซีเอ อัตลาส | 0-0 |
01:00 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 1 - 0 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่(N) | 2 - 0 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1-0 |
01:00 | เคลย์โพล | 0 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | Tensung FC | 0 - 3 | พาโรยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:30 | แอตแลนติส (ยู 20) | 6 - 0 | ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) | 2-0 |
18:15 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 2 - 0 | Komeetat U20 | 1-0 |
21:30 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) | 3 - 1 | FC Kontu U20 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
21:15 | Khartoum Al Watani | 3 - 0 | Hay Al-Arab | 0-0 |
21:15 | Merreikh El-Fasher | รอ | อัล เมอร์รีคห์ | |
21:15 | Al-Hilal Kadougli | รอ | อัล-ฮิลาล | |
00:00 | Khartoum Al Watani | รอ | Amal Atbara | |
00:00 | Khartoum Al Watani | 3 - 0 | Alamal Atbara | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กัลกัตตา Football League |
||||
16:15 | Southern Samity | 1 - 2 | Bengal Nagpur Railway FC | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1 - 1 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 1-0 |
05:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | 1 - 2 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:00 | FC Eddersheim | 4 - 0 | VfB Ginsheim | 0-0 |
20:00 | Turk Gucu Friedberg | 2 - 2 | เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช | 2-0 |
20:00 | บาด วิลเบล | รอ | วอล์ดเกอเมส |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
19:00 | คูมู เอสทีพีเอส | 3 - 0 | KJP | 2-0 |
20:00 | RPS Lions | รอ | ฮาพีเค |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | 0 - 0 | Deportivo Rayo Zuliano | 0-0 |
02:00 | ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ | 1 - 1 | เดปอร์ตีโบ ซูเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
15:30 | SK Furstenfeld | 0 - 2 | ลีโอเบน | 0-0 |
22:00 | St Michael Bleiburg | 3 - 4 | เอสเค มาเรีย ซาล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
20:00 | Assisense SP | 1 - 0 | Santacruzense SP | 1-0 |
20:00 | โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี | 0 - 2 | XV de Jau | 0-1 |
20:00 | Barcelona Esportivo Capela SP | 0 - 2 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 0-0 |
20:00 | Matonense SP | 2 - 0 | อเมริกา เอสพี | 0-0 |
01:00 | Catanduva FC | 3 - 0 | Fernandopolis | 1-0 |
01:00 | Gremio Prudente | 1 - 1 | Vocem SP | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
15:30 | FC Ilves II (w) | 1 - 2 | โรพีเอส(ญ) | 0-2 |
18:00 | Tampere Utd (W) | 1 - 0 | FC Nokia (w) | 0-0 |
19:00 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | 1 - 0 | ONS (w) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:30 | เอฟเค การ์เบจ | 2 - 3 | เอฟเค เบราเน | 2-1 |
22:30 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 0 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 0-0 |
01:00 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0 - 0 | Arsenal Tivat | 0-0 |
01:00 | Jedinstvo Bijelo Polje | 1 - 0 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 1-0 |
01:00 | FK Mladost DG | 1 - 0 | เซตีเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | ชิทิพายูไนเต็ด | 0 - 2 | Kamuzu Barracks | 0-0 |
19:30 | Silver Strikers | 2 - 1 | บลู อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา |
||||
05:00 | Cibao FC | 4 - 0 | Atletico Vega Real | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 3 - 1 | Bron Radom | 0-0 |
16:00 | โปกอน เซซิน 2 | 5 - 0 | ZKS Kluczevia | 1-0 |
17:00 | Baltyk Koszalin | 1 - 1 | KS Polonia Sroda Wlkp | 1-0 |
17:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 3 - 4 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 1-1 |
18:00 | Cracovia II | 1 - 1 | LKS Wolczanka Wolka Pelkinska | 0-1 |
19:00 | Foto-Higiena Olawa | 1 - 2 | Gornik II Zabrze | 1-0 |
21:00 | GKS Pniowek Pawlowice Slaskie | 1 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 0-0 |
21:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 4 - 1 | Jarota Jarocin | 1-1 |
22:00 | Sokol Sieniawa | 0 - 4 | Tomasovia Tomaszow Lubelski | 0-2 |
22:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 0 - 3 | สเตล บิเซค | 0-2 |
22:00 | LKS Lagow | 3 - 5 | Unia Tarnow | 1-1 |
22:00 | MLKS Znicz Biala Piska | 1 - 3 | พิลิแกน โลวิส | 1-0 |
22:00 | Orleta Radzyn Podlaski | 0 - 0 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก |
||||
04:00 | AD Isidro Metapan Reserves | 2 - 4 | Municipal Limeno Reserves | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
22:00 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 1 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 1-0 |
01:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 2 - 6 | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
20:00 | ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) | รอ | เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
14:00 | IMT Novi Beograd U19 | 1 - 8 | เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) | 1-4 |
15:58 | Zemun FK U19 | 1 - 2 | FK Graficar Beograd U19 | 1-1 |
21:51 | TSC Backa Topola U19 | 5 - 0 | FK Macva Sabac U19 | 1-0 |
22:23 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 0 - 3 | คูการิค(ยู 19) | 0-1 |
22:24 | FK Radnicki 1923 U19 | 2 - 2 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | Vidir Gardur | 0 - 3 | ซินดรี้ | 0-3 |
21:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 0 | Dalvik Reynir | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | Slavicin | 1 - 3 | Tatran Vsechovice | 1-1 |
15:15 | โอปาว่า 2 | 3 - 3 | Frydlant Nad Ostravici | 0-1 |
15:15 | เบอโน่ 2 | 5 - 0 | Polna | 2-0 |
15:15 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 0 - 3 | โปลันกา | 0-1 |
19:00 | Sokol Lom | 2 - 1 | เอฟเค โฮโรวิคโก | 0-1 |
21:30 | Zdar nad Sazavou | 2 - 0 | SK Zdirec Nad Doubravou | 0-0 |
21:30 | เอฟเค โบฮูมิน | 1 - 1 | เฮอร์มานิเซ | 0-1 |
21:30 | จะชนะ Tj Sokol Lanzhot [80%] | 1 - 2 | [65%] ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 1-0 |
21:30 | Sokol Tasovice | 1 - 4 | Sardice | 1-1 |
21:30 | เอเอฟซี ฮุมโปเลซ | 2 - 1 | Bystrice Nad Pernste | 0-1 |
22:00 | Slavoj Myto | 3 - 0 | Marianske Lazne | 1-0 |
22:00 | เอฟเค โคลิน | 7 - 1 | Sparta Kutna Hora | 6-0 |
22:00 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 4 - 2 | Dvur Kralove nad Labem | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
15:45 | Uhlenhorster SC Paloma | 1 - 0 | แฮมม์ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:45 | HEBC Hamburg | 3 - 1 | TSV Buchholz 08 | 2-1 |
18:00 | TuS Schwachhausen | 1 - 0 | ฮาเบนเฮาเซอร์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | 1 - 2 | Grimma | 0-1 |
19:00 | SV Hemelingen | 1 - 2 | OSC Bremerhaven | 0-0 |
19:00 | เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 | 2 - 2 | SGV ไฟร์เบิร์ก | 0-1 |
19:00 | SV 1899 Merseburg | 1 - 0 | international Leipzig FC | 1-0 |
19:00 | แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น | 1 - 3 | คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 | 0-0 |
19:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 2 - 4 | บูดิสซ่า บัวซอน | 0-1 |
19:00 | แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 | 0 - 1 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 0-1 |
19:00 | Hertha 06 Charlotten | 3 - 2 | MSV Pampow | 1-1 |
19:00 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 2 - 0 | Mahdov FC | 0-0 |
19:00 | Greifswalder FC | 2 - 0 | 1. FC Lok Stendal | 0-0 |
19:00 | SC Staaken | 2 - 1 | SFC Stern 1900 | 0-0 |
19:00 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ | รอ | RSV Eintracht | |
19:00 | FC Mecklenburg Schwerin | รอ | MSV Neuruppin | |
20:00 | ฮัวร์ท | 1 - 0 | เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ | 0-0 |
20:00 | วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก | 1 - 3 | TuS Blau-Weiss Lohne | 0-2 |
20:00 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 2 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 2-1 |
20:00 | สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น | 4 - 4 | DJK Teutonia St.Tonis | 3-1 |
20:00 | เอฟซี คลีฟ | 2 - 1 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1-0 |
20:00 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 2 - 0 | Sterkrade | 0-0 |
20:00 | SC Borgfeld | 2 - 3 | บีเอสซี ฮาสเตดท์ | 0-0 |
20:00 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 4 - 1 | ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ | 2-1 |
20:00 | SpVg Schonnebeck | 5 - 0 | Schwarz-Weiss Essen | 2-0 |
20:00 | จาห์น เฮียร์เฟลด์ | 1 - 4 | เอฟซี เครย์ | 1-1 |
20:00 | Arminia Hannover | 2 - 1 | MTV Wolfenbuttel | 2-1 |
20:00 | เอสวีจี เกิตติงเกน 07 | 1 - 1 | เอ็มทีวี จีฟฮอร์น | 1-0 |
20:00 | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | รอ | SV Ramlingen Ehlershausen | |
20:00 | TSV Sasel | 0 - 4 | SC Concordia Hamburg | 0-0 |
20:15 | เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล | 1 - 2 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 1-2 |
20:30 | Fortuna Cologne II | 1 - 2 | Siegburger SV 04 | 0-0 |
20:30 | SpVg Frechen 20 | 0 - 3 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 0-2 |
20:30 | เอสเฟา ดุทซ์ 05 | 3 - 2 | เอสเฟา เบรนิก | 2-0 |
20:30 | เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ | 1 - 3 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 1-2 |
20:30 | SFL Bremerhaven | 1 - 2 | อีเอสซี กีสเตมานดี | 0-0 |
20:30 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 2 - 0 | เอฟซี มอนไฮม์ | 0-0 |
20:30 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 2 - 1 | เรติงเกน เอสวี | 0-0 |
20:30 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 2 - 1 | Engers | 0-0 |
21:00 | Freie Turnerschaft Braunschweig | 3 - 0 | Eintracht Northeim | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
02:00 | General VelAsquez | 2 - 5 | Rodelindo Roman | 1-1 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 2 - 1 | Deportes Limache | 1-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
00:00 | Municipal Turrialba | 1 - 1 | FC Aserri | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
08:00 | ซาคาชิสปาส จีที | 0 - 0 | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ | 0-0 |
00:00 | CSD Amatitlan | รอ | Puerto San Jose | |
01:00 | Coatepecano IB | 0 - 0 | CD Suchitepequez | 0-0 |
03:00 | Plataneros La Blanca | 0 - 1 | Deportivo Xinabajul | 0-0 |
04:00 | Quiche FC | 0 - 0 | ซีดี มาร์เกวนเซ่ | 0-0 |
04:00 | Juventud Pinulteca FC | รอ | เดปอร์ติโวมีชโก | |
04:00 | เดปอร์ติโบซานเปโดร | 3 - 0 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 2-0 |
04:00 | Chimaltenango FC | 1 - 0 | ซีดี ซากาปา | 0-0 |
04:00 | CSD Agua Blanca | รอ | คลับ ออโรร่า |
ผลบอลวันที่ ฮังการี NB III |
||||
16:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 | 2 - 1 | Egri FC | 1-1 |
16:00 | ปาคซิ เซ 2 | 4 - 1 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 3-0 |
45+ | โฮดเมเซอวาชาร์เฮ | 0 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | - |
16:00 | Gyirmot SE II | 3 - 1 | UFC Nagykanizsa | 0-0 |
21:00 | Zalaegerszegi TE II | 1 - 0 | เวซสเพรม เอฟซี | 0-0 |
21:15 | ETO กีโอรี่ 2 | 3 - 0 | คาโปสวาร์ | 0-0 |
22:00 | เดเบรเซน วีเอสซี 2 | รอ | Tiszafured VSE | |
22:30 | เซกรัล | รอ | โมโนริ เอสอี | |
22:30 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 2 - 0 | MOL Fehervar FC II | 0-0 |
22:30 | Kelen SC | 0 - 1 | บีวีเอสซี | 0-0 |
22:30 | Gardony | 0 - 2 | RCO Agde | 0-0 |
22:30 | Putnok Vse | 0 - 0 | DEAC | 0-0 |
00:00 | SC Sopron | 1 - 0 | Andrashida SC | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
08:25 | จาลาปา | 2 - 0 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 1-0 |
04:00 | HYH Export Sebaco FC | 0 - 0 | มานากัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:30 | อซานฟอทบอล (ญ) | 4 - 1 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 0-0 |
20:00 | Ovrevoll Hosle(w) | 3 - 3 | โฟรย่า (ญ) | 0-1 |
21:30 | Grei (w) | 1 - 3 | เมดกิลา (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1 - 1 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ |
||||
18:00 | St. James Swifts (W) | 10 - 1 | Comber Recreation FC (w) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | NK Croatia Zmijavci | 2 - 1 | Kustosija | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
45+ | Ardmore Rovers | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี | - |
17:00 | Sacred Heart | 0 - 3 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:00 | ลูเคิน ยูไนเต็ด | 2 - 2 | Willow Park | 1-1 |
17:00 | Killester Donnycarne | 2 - 2 | บังกอร์ เซลติก | 2-1 |
45+ | ดับลิน บัส เอฟซี | 0 - 0 | Swords Celtic FC | - |
20:30 | Templeogue United FC | 3 - 1 | พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย U19 ลีก |
||||
14:00 | ASU Politehnica Timisoara U19 | 0 - 1 | Concordia Chiajna U19 | 0-1 |
16:00 | CFR Cluj U19 | 4 - 2 | Gaz Metan Medias U19 | 2-2 |
16:00 | ACS Sepsi U19 | 1 - 3 | ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19) | 1-1 |
16:00 | FC Academica Clinceni U19 | 6 - 1 | FC Voluntari U19 | 5-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก |
||||
16:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 6 - 2 | FC Petrzalka (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ |
||||
12:55 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 3 - 1 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
21:00 | FC Chernigiv | 0 - 0 | AFSK Kiev | 0-0 |
21:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 4 - 0 | เอฟซี ซูมี่ | 2-0 |
21:00 | เชอคาสกี้ ดีอินโปร | 3 - 1 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 2-1 |
21:00 | บัลเคนี่ ซอร์ย่า | 5 - 0 | Real Pharma Ovidiopol | 2-0 |
21:00 | FC Lyubomyr Stavyshe | 0 - 3 | LNZ Lebedyn | 0-1 |
21:00 | MFA Munkach Mukachevo | 2 - 3 | FC Livyi Bereh | 0-2 |
21:00 | Enerhiya Nova Kakhovka | 0 - 1 | FC Peremoga Dnieper | 0-0 |
21:30 | ดินาซ วีชโกรอด | 1 - 0 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 1-0 |
21:30 | นิโคปอล-เอ็นพีจียู | 2 - 1 | ทาฟริย่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Curacao League |
||||
05:00 | จอน ฮอลแลนด์ | 1 - 1 | SV SUBT | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Burundi League |
||||
19:00 | รูกินโซ เอฟซี | 1 - 1 | บูจุมบูรา ซิตี้ | 0-0 |
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | 2 - 1 | Royal Muramvya FC | 0-0 |
20:00 | Les Crocos | 0 - 0 | บีเอส ไดนามิค | 0-0 |
21:00 | วิทาโล | 1 - 0 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Mineiluo group B League |
||||
21:00 | ทูปิ เอฟซี | 1 - 2 | วิลล่า โนว่า-เอ็มจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Kosovo Superliga |
||||
22:00 | KF Ballkani | 2 - 2 | KF Dukagjini | 1-1 |
22:00 | Malisheva | 1 - 1 | พริสตีนา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Switzerland Division 1 Women |
||||
20:00 | Lucerne (w) | 5 - 1 | Fcf Rapid Lugano (w) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Campeonato Maranhense |
||||
01:00 | โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) | 0 - 1 | Internacional PB U19 | 0-1 |
01:00 | เซ็นทรัลเอสซี | 2 - 1 | เทรเซ่ พาไรบา | 1-1 |
02:00 | Nova Mutum EC | 1 - 0 | บราซิลเลียนเซ่ | 1-0 |
02:00 | Penarol AM | 2 - 1 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 0-0 |
03:30 | อัตเลติโก อาเครียโน่ | 1 - 4 | แกลเวซ เอซี | 0-1 |
04:00 | ยาปิรันก้า เอพี | 0 - 0 | GA Sampaio | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | Guarany de Bage | 1 - 1 | อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส | 0-0 |
01:00 | เซาเปาลูอาร์เอส | 1 - 2 | กวารานี อาร์เอส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil women's League |
||||
21:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 1 - 3 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 1-1 |
03:00 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 6 - 0 | คินเดอร์มาน (ญ) | 3-0 |
06:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 4 - 1 | เกรมิโอ (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Croatia U19 League |
||||
22:59 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1 - 1 | ริเยกา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Australia Tasmania Super League Women |
||||
13:30 | Taroona (w) | 3 - 1 | Olympia FC Warriors (w) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Lithuania A Lyga Women |
||||
16:30 | FK Zalgiris Vilnius (w) | 2 - 3 | FK Vilnius (W) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | อัตลาส(ญ) | 0 - 0 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
20:00 | TuS 08 Senne | 0 - 4 | โรแลนด์ เบ็กเคิ่ม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
15:30 | SD Videm | 1 - 3 | Simer Sampion Celje | 0-3 |
22:00 | NK Fama Vipava | 2 - 1 | NK Brinje Grosuplje | 0-0 |
22:00 | SD Cirkulane | 1 - 1 | NK Smarje pri Jelsah | 1-0 |
22:00 | NK Podvinci | 4 - 0 | เอ็นเค ซเรเซ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ Mongolia Premier League |
||||
08:00 | แอทเลติก 220 เอฟซี | 2 - 1 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 1-0 |
11:00 | จะชนะ เอิร์ซิม [90%] | 3 - 1 | [52%] Khoromkhon Club | 1-0 |
14:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 1 - 0 | เดเรนเอฟซี | 1-0 |
17:00 | คานการิด | 3 - 6 | Selenge Press | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Kazakhstan Division 2 |
||||
16:00 | Okzhetpes Kokshetau Reserves | 1 - 4 | Jas Qyran | 0-3 |
18:00 | FC Ruzayevka | 0 - 4 | Zhetysu Taldykorgan Reserves | 0-2 |
18:00 | โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) | 2 - 1 | SD Family | 2-0 |
18:00 | ออร์ดาบาซี่(สำรอง) | 4 - 0 | เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) | 2-0 |
18:00 | ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) | 1 - 0 | อัลไต เอฟเค | 0-0 |
18:30 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 4 - 2 | อัคซายิค โอรัล (สำรอง) | 1-1 |
19:00 | FK Atyrau Reserves | 4 - 1 | FK Taraz Reserves | 3-1 |
19:00 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | 0 - 3 | Turan Turkistan Reserves | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Liga Nacional Women |
||||
22:59 | St Lucia (w) | 1 - 2 | Antigua GFC (W) | 0-0 |
00:00 | UNIFUT-Rosal (w) | 6 - 0 | Muniguate (w) | 4-0 |
00:00 | CSD Concepcion (w) | รอ | FCF El Estor (w) | |
00:00 | Tunecas (W) | 1 - 2 | Gardenias de Coatepeque (w) | 1-1 |
01:00 | Club Deportivo Xela (w) | 6 - 0 | Chimaltecas CSDFF (w) | 4-0 |
02:00 | Fray (W) | 0 - 1 | Cobaneras FC (w) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil Catarinense Division 2 |
||||
21:00 | แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี | 2 - 1 | อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี | 1-1 |
02:00 | คัมโบริว เอสซี | 0 - 2 | บาร์ราเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal U23 |
||||
17:00 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 1 - 2 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 1-2 |
19:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:59 | CD Vendaval | 2 - 4 | CD Titan | 1-2 |
03:30 | ซีดี ดรากอน | 1 - 0 | CD Aspirante | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Canadian Premier League |
||||
03:05 | Forge FC | 1 - 1 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ South Africa League Women |
||||
18:00 | Soweto Fabulous (w) | 1 - 0 | VUT (w) | 0-0 |
20:00 | Chippas Ladies FC (w) | รอ | Real Mighty (w) |
ผลบอลวันที่ Croatia 3.Division |
||||
22:59 | เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว | 1 - 1 | Slavonija Pozega | 0-1 |
22:59 | NK Kutjevo | 1 - 2 | HNK Dakovo Croatia | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Chile Primera Division Women |
||||
21:00 | Santiago Morning (w) | 6 - 0 | เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ) | 5-0 |
22:00 | Cobresal (W) | 2 - 3 | CD Antofagasta (w) | 1-1 |
22:00 | CCD Fernandez Vial (w) | 1 - 1 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ส(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Korea League 4 |
||||
17:00 | Dangjin Citizen | 2 - 4 | Geoje Citizen | 0-4 |
ผลบอลวันที่ Lithuania II Lyga |
||||
16:00 | เอครานาส | 1 - 2 | BE1 NFA | 1-0 |
17:00 | FA Siauliai II | 4 - 2 | Garliava Kaunas | 3-0 |
17:00 | FK FM Ateitis | 0 - 5 | BFA Vilnius II | 0-0 |
19:00 | FK Dziugas Telsiai II | รอ | Niesky | |
20:00 | FK Viltis Vilnius | 1 - 2 | อุเทนิส อุเทน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Poland Regional League |
||||
16:00 | Podgorze Krakow | 4 - 0 | Pradniczanka Krakow II | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Czech Republic 5. Ligy |
||||
16:00 | FK Slavoj Zatec | 3 - 3 | ลิโตเมอริส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Kyrgyzstan Top Liga |
||||
18:30 | FC Kaganat | 1 - 1 | อาเลย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil national youth (U20) Football Championship |
||||
01:00 | Real Brasilia FC U20 | 2 - 0 | Capital CF U20 | 1-0 |
02:50 | Porto Velho EC U20 | 1 - 2 | Villa Rondonia U20 | 0-1 |
03:00 | ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) | 1 - 1 | Picos U20 | 0-1 |
03:00 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 1 - 1 | EC Timon U20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA Independent League |
||||
09:00 | LA Force | 1 - 1 | California Utd Strikers | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Nicaragua Segunda Division |
||||
22:59 | เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส | 1 - 0 | El Sauce FC | 0-0 |
04:00 | Real Granada FC | 0 - 1 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Ecuador Primera Women |
||||
05:00 | Independiente del Valle (W) | 2 - 1 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Colombia Regional League |
||||
22:00 | CD Academia Italiana | 1 - 5 | Semillero Uribiero FC | 0-3 |
00:00 | Real Santuario | 2 - 1 | Deportivo Alexis Garcia | 1-0 |
02:00 | CFD La Nororiental | 1 - 0 | Estudiantes de Medellin | 0-0 |
02:00 | จะชนะ Atletico Risaralda [74%] | 3 - 1 | [68%] Interbaq | 2-1 |
03:00 | Club Deportivo Bolivar FC | 0 - 1 | Club Sabaneros FC | 0-0 |
03:00 | Independiente St Teresa | 4 - 5 | CD Escuela Rey Pele | 2-3 |
ผลบอลวันที่ Guatemala Segunda Division |
||||
00:00 | Heredia Jaguares | รอ | Izabal JC |
ผลบอลวันที่ Argentina Youth League |
||||
20:00 | Tristan Suarez U20 | 2 - 2 | Almagro U20 | 2-1 |
20:00 | CSD Flandria U20 | 1 - 0 | Fenix U20 | 0-0 |
20:00 | Deportivo Espanol U20 | 1 - 1 | Talleres Remedios U20 | 0-1 |
20:10 | ซาน เตลโม ยู 20 | 3 - 3 | CA Atlanta U20 | 2-1 |
ผลบอลวันที่ Argentina Regional League |
||||
02:00 | Argentino Mendoza | 1 - 1 | Boca Juniors Bermejo | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
05:00 | SD Panama Oeste | 1 - 2 | CA Independiente de la Chorrera Reserves | 0-1 |
05:00 | Costa Del Este Reserves | 1 - 0 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Solomon Islands League Women |
||||
10:00 | Marist FC (W) | 1 - 0 | Borderline United FC (W) | 0-0 |
12:00 | Naha FC (w) | 1 - 3 | RSIPF Royals (w) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ Australia Western Australia U23 League Women |
||||
12:10 | Subiaco AFC U23 (W) | 0 - 4 | Northern Redbacks U23 (W) | 0-0 |
12:10 | Curtin University FC U23 (W) | 0 - 1 | Fremantle City FC U23 (W) | 0-0 |
12:10 | Balcatta FC U23 (W) | 1 - 2 | Murdoch University Melville FC U23 (W) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Mozambique Championship |
||||
19:30 | CD Matchedje | 2 - 0 | Textafrica | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Senegal FA Cup |
||||
22:59 | Mbour | รอ | Guediawaye |
ผลบอลวันที่ Portugal Liga 3 |
||||
17:00 | อัลแวร์กา | 1 - 0 | Oriental Dragon | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เฟลเกยราส | 1 - 0 | แอนาเดีย | 1-0 |
22:59 | ลูซิเทเนีย | 2 - 1 | มอนตาเรเกร | 1-0 |
22:59 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1 - 0 | คัลดัส | 1-0 |
22:59 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 1 - 5 | S. Joao Ver | 0-2 |
ผลบอลวันที่ NSW Premier W-League |
||||
12:00 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | รอ | อิลลาวอรา สติงเลย์ (ญ) | |
12:00 | มาคา เซิร์ล หญิง | รอ | นอท์เทริน ไทเกอร์ เอฟซี (ญ) | |
12:00 | มหาวิทยาลัย ซิดนีย์ หญิง | รอ | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | |
15:00 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | รอ | ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) | |
16:00 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | รอ | Aime Rigi (w) | |
16:00 | Apia L Tigers (w) | รอ | Football NSW Institute (w) |